PDA

View Full Version : Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Pages : [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33

deny
07-06-2010, 18:33
Topic giao lưu chính của PKM

PKM: http://www.facebook.com/groups/pkm.gr/

NKM: http://www.facebook.com/groups/220888591298727/

PSG: http://www.facebook.com/groups/dilatoichoilasuong/

SGS: http://www.facebook.com/groups/Saigonstay/

mời các bạn ^^,

deny
22-06-2010, 13:02
Tour này của bác hoành tráng thật.khi nào qua Sơn La (giai đoạn 2) bác cứ alo cho em.em dẫn bác đi ăn chơi ở thành phố Sơn La
call: 0917517666
name: Giang
Cảm ơn thổ địa Sơn La trước hen, cứ khoảng ngày giờ đó là chuyến đi sẽ tới Sơn La. Bác kiếm được cái chỗ nào đốt lửa trại đc và có hang hốc nào có thể chui vô ngủ thì đã lắm đó, vì Giai đoạn 2 cũng có khá nhiều bạn muốn và có thể đu theo nên mình nghĩ tới việc lang thang rừng núi Tây Bắc cho nó hoang dã và máu lửa.

Summer_Flower44
30-06-2010, 20:23
Chúc em đi, chân cứng đá mềm,...

Buonho
05-07-2010, 19:13
Ngày 7(16/10): Nha Trang - Đại Lãnh - Hòn Đôi (điểm cực Đông)
Đi bộ qua bãi cát 7km

Ngày 8(17/10): Đại Lãnh - Đèo Cả - Phú Yên
https://www.phuot.vn/threads/4068

Ngày 9(18/10): Tuy Hòa - Sông Cầu - Quy Nhơn (Bình Định)
Nhà Thờ Mằng Lăng - Gành Đá Dĩa

Ngày 10(19/10): Qui Nhơn - Quãng Ngãi (Trùng tu xe 2)
Anh Deny, em cũng dự tính đi các địa điểm trên đây lâu rồi mà chưa đi được, nếu đi đúng (hoặc gần đúng lịch trình này) cho em đi cùng anh cung này .
Nếu anh chưa có ôm thì cho em ôm ké mấy ngày này :D, còn nếu có rồi thì em sẽ ra Bình Định luôn, thuê xe máy và hẹn gặp anh ở Ghềnh Đá Dĩa nhé. :D

deny
06-07-2010, 12:41
hy vọng có thể join cùng anh deny một vài cung phía bắc như APC, y tý và một số điểm loanh quanh HN đặc biệt là Thái Nguyên
Bạn là người Thái Nguyên? Vậy là thổ địa rồi đúng không nè.. Bạn sắp xếp thời gian join đoàn nhé

Đây là Giai đoạn thứ 2 của cuộc hành trình với 50% ý nghĩa của nó.
Hiện tại cũng có bạn mình sẽ bay ra HN và join vào giai đoạn 2 này.
Hy vọng là chúng ta sẽ có một đoàn hơn chục người cùng nhau tiến lên Fansipan

Summer_Flower44
07-07-2010, 13:17
Anh Deny, em cũng dự tính đi các địa điểm trên đây lâu rồi mà chưa đi được, nếu đi đúng (hoặc gần đúng lịch trình này) cho em đi cùng anh cung này .
Nếu anh chưa có ôm thì cho em ôm ké mấy ngày này :D, còn nếu có rồi thì em sẽ ra Bình Định luôn, thuê xe máy và hẹn gặp anh ở Ghềnh Đá Dĩa nhé. :D

Nếu em ôm Deny ở chặng này, thì chị sẽ tìm xế khác. Còn nếu Deny có người ôm rồi thì 2 chị em mình làm xế & ôm xế cho nhau nha! Cũng hy vọng được gặp Miennanggio & Dalyhuong ở đây há!

milovn
11-07-2010, 17:30
Ah, các bác cho em hỏi kinh nghiệm, khi phượt dài ngày như thế, cần lưu ý những bệnh nào nhất ? Phòng tránh thế nào? Mình sợ nhất là đang phượt giữa chừng mà đổ bệnh (cảm cùm, sốt rét,...) thì rách việc ra.

Thường xuyên nhất là cảm. Cảm do nắng, cảm do mưa/lạnh. Mình không giỏi chữa bệnh lắm, nhưng bị cảm thì có lẽ cần Efferalgan nên cầm theo một ít đi đường, có thêm C sủi bọt (Upsal C), đừng dùng Pluzzzz (multi vitamin) vì chỉ cần vitamin C để tăng cường đề kháng.

kuden
13-07-2010, 11:24
Tình hình pé hxhcm mới ghé đưa Box HDD 160Gb sẽ chứa đủ tất cả. :)

deny
13-07-2010, 11:28
Tối nay tập trung mọi người ai không biết đường thì call mình nhé,
Để bé hxhcm ở nhà lo món ăn

kuden
13-07-2010, 11:36
Tối nay tập trung mọi người ai không biết đường thì call mình nhé,
Để bé hxhcm ở nhà lo món ăn
Sms địa chỉ cho mọi người vote tối nay Deny ơi. Đang chờ.

Cao.Mr
13-07-2010, 11:47
"Chùa Nghệ Sĩ - Phật Quang Tự" là tên gọi hiện nay của một ngôi chùa tọa lạc tại số 116/6 Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

kuden
13-07-2010, 11:52
"Chùa Nghệ Sĩ - Phật Quang Tự" là tên gọi hiện nay của một ngôi chùa tọa lạc tại số 116/6 Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Gần chùa nay có quán Lẩu Rắn ngon lắm. :)

dara
13-07-2010, 12:00
Tháng 7...ngó cho zui thui :D, cho 500 plan tháng 8 đi bác chủ nhà :D

nguyễn oanh
13-07-2010, 12:47

Chùa này từ Hóc môn xuống đi hướng đường Quang trung phải không bạn?Mình mới xuất hiện hôm nay đây các bác .

Hồi Xưa
13-07-2010, 12:54
@_deny_ : Nếu em nhớ không lầm thì bình thường 18h hơn anh mới về, vậy thì hôm nay không có lý do gì để anh về sớm. Anh cứ làm việc bình thường, em và một người bạn nữa xoay sở là được rồi. Đừng vì "ăn chơi" mà quên "nhiệm vụ" :) .
Anh chưa hỏi ý kiến em mà đã public nhà em lên thế là em kg đồng ý đâu đấy. Lần sau anh nên tôn trọng người khác một chút ;)

kuden
13-07-2010, 13:00
Chùa này từ Hóc môn xuống đi hướng đường Quang trung phải không bạn?Mình mới xuất hiện hôm nay đây các bác .

Đi hóc môn xuống quang trung đụng ngã 4 Thống nhất gẹo trái vào. Chạy 400m có ngã 3 thấy biển vào chùa Nghệ Sỷ...

Hồi Xưa
13-07-2010, 13:17
Tình hình có thể gọi là tạm ổn rồi, đâu vào đấy cả rồi. Em đã chuẩn bị xong đến 90%.
Các bác đến đúng giờ nhé. Nghiêm cấm sử dụng giờ dây thun dưới mọi hình thức :D

Summer_Flower44
13-07-2010, 13:21
@_deny_ : Nếu em nhớ không lầm thì bình thường 18h hơn anh mới về, vậy thì hôm nay không có lý do gì để anh về sớm. Anh cứ làm việc bình thường, em và một người bạn nữa xoay sở là được rồi. Đừng vì "ăn chơi" mà quên "nhiệm vụ" :) .
Anh chưa hỏi ý kiến em mà đã public nhà em lên thế là em kg đồng ý đâu đấy. Lần sau anh nên tôn trọng người khác một chút ;)

Sao trách Deny thế em? Chỉ là định vị thôi mà, hehe. Để tìm ra đúng vị trí chắc hơi bị khó (!)

Summer_Flower44
13-07-2010, 13:25

Vote cho off ở quán đi, hoặc mua về nhà cho vui. Đừng mất thời gian nấu nướng, bé HX àh. Mệt rồi ăn cũng ko ngon,..hihi.

echxanha4
13-07-2010, 13:25

Oh, gần trường mình hehe . Để chiều nay đi ngang qua xem sao. Quán đó có tên gì không anh Đen

diladen
13-07-2010, 13:47
cho mình hỏi. Từ ngày 26/9 trở đi có lịch đi Sapa không? Mình ở Sài Gòn, định đi Sapa rồi xem ngàn năm Thăng Long luôn.Nếu đi Sapa thêm leo Fanxipan nữa thì càng tốt. MÌnh cũng thích đi trekking nữa.Nói chung sẵn đợt Ngàn Năm Thăng Long, mình muốn đi nhiều nơi ở miền Bắc . Ai ó thông tin thì cho mình nhé. tks.

minhmio
13-07-2010, 13:47
Mio vote cho anh deny là chàng trai năng động...đậy, hì hì

xedap3banh_83
13-07-2010, 13:54
Vote cho off ở quán đi, hoặc mua về nhà cho vui. Đừng mất thời gian nấu nướng, bé HX àh. Mệt rồi ăn cũng ko ngon,..hihi.

Mình vote cho ý kiến của chị sumer , nên hùng xiền mua đồ ăn về nhà vừa đở mất thời gian và vừa đở cho bé hồi xuân .. Vậy bà con trên đường đi thấy món nào tiện thì mua đem wa " chủ trương ngon , bổ , rẻ mà phải nhiều nữa à nha " kakaka . Nhớ lấy bill nha bà con , wa cộng sổ rồi chia theo cộng đồng

kuden
13-07-2010, 14:02

Oh, gần trường mình hehe . Để chiều nay đi ngang qua xem sao. Quán đó có tên gì không anh Đen

Mình vote cho ý kiến của chị sumer , nên hùng xiền mua đồ ăn về nhà vừa đở mất thời gian và vừa đở cho bé hồi xuân .. Vậy bà con trên đường đi thấy món nào tiện thì mua đem wa " chủ trương ngon , bổ , rẻ mà phải nhiều nữa à nha " kakaka . Nhớ lấy bill nha bà con , wa cộng sổ rồi chia theo cộng đồng

Nếu với số lượng ACE chắc lẩu rắn không đủ đâu Chị sum ơi.
Vì ở đây làm mỗi con cho 4 người ăn cũng ngốn gần 1200k roài. :(

@ hxhcm: quán đó là từ đường Chùa nghệ sỷ chạy ra Lê Văn Thọ. Chưa tới LVT có 1 ngã tư nhỏ e rẽ trái chạy khoảng 200m quán bên tay trái khu biệt thự bên tay phải. A không nhớ tên nhưng có cái biển hiệu to lắm. a hay quên tên lắm (cái jì cần nhớ thì giai..ặc ặc). :)

deny
13-07-2010, 14:05
Sr bé hxhcm nhé.
Tại anh nghĩ chùa Nghệ Sỹ thì có nói lên rùi thì chỉ đường cái chùa đó cho dễ hình dung đó mà, còn nhà hxhcm thì a vẫn không có public đâu.
Mà thôi, bà con cứ tự lên google map hay địa điểm.com mà tìm đi.
Lẽ nào đi phượt 5 châu 4 bể mà ở ngay Sài Gòn lại tìm không ra :D

Hẹn gặp lại mọi người.

xedap3banh_83
13-07-2010, 14:13
Hahaha kuden mà mua lẩu rắn chắc mình phá mồi bà con chửi khí thế luôn quá

deny
13-07-2010, 14:14
cho mình hỏi. Từ ngày 26/9 trở đi có lịch đi Sapa không? Mình ở Sài Gòn, định đi Sapa rồi xem ngàn năm Thăng Long luôn. Nếu đi Sapa thêm leo Fanxipan nữa thì càng tốt. MÌnh cũng thích đi trekking nữa. Nói chung sẵn đợt Ngàn Năm Thăng Long, mình muốn đi nhiều nơi ở miền Bắc. Ai có thông tin thì cho mình nhé. tks.
Cái zụ này bạn nên thường xuyên vào mục Tìm bạn đồng hành mà xem, vì nếu có ai đó đăng topic, sẽ ghi rõ nơi chốn, thời gian, và những chi tiết liên quan..
Còn lịch trình như vầy chỉ để dành cho mọi người đi vòng vòng trong khoảng 200km trong 2 ngày 1 đêm để thỏa sức, thỏa chí, thỏa chân phượt thôi bạn à..

Bạn muốn đi vào dịp 1000 năm Thăng Long - Hà Nội mà thấy không có ai tổ chức, tự bạn hãy đứng ra tổ chức rồi kêu gọi đi.
Ngay ngày đó, mình sẽ xuất phát đi Vòng Việt nên lên tới Sapa hay leo Fansipan khoảng cuối tháng 11 (chắc chắn leo đó)
Bạn muốn leo Fan và đi Sapa hoặc đi Đông Bắc - Tây Bắc trong khoảng đó thì tham khảo tại đây nhé
Một vòng Việt Nam từ SG - Xe máy - 100 ngày - 10/10/10 xuất phát (https://www.phuot.vn/threads/8239)
Đây là tua xuyên suốt của mình.
^^,

diladen
13-07-2010, 14:17
17/10 mình vào học lại rồi nên nếu đi cuối tháng 11 thì mình khồn đi được.
cám ơn bạn.

deny
13-07-2010, 14:21
Mio vote cho anh deny là chàng trai năng động...đậy, hì hì

:))

Chàng trai nào mà không động.. đậy hả Mio, ha ha..

WHYHORSE
13-07-2010, 14:41
Hahaha kuden mà mua lẩu rắn chắc mình phá mồi bà con chửi khí thế luôn quá
3banh đổi nick thành pà8 đi, chỗ nào cũng thấy " ko mệt mỏi" thía lày :)).
P/S: Tối đi off về nhớ báo cáo tình hình nhen lolzz, ăn dùm mình nữa chứ. Haizzz. :(

davidpham
13-07-2010, 14:47
Ha ha ha, vui ghê, vậy cả nhà quyết định mua đồ ăn mang đến sao ta???Mình sẽ mua bánh bèo bì ở Bình Dương cho bà con ăn thưởng thức, chắc mua vửa đủ mỗi người ăn lấy thảo thôi

davidpham
13-07-2010, 14:48
3banh đổi nick thành pà8 đi, chỗ nào cũng thấy " ko mệt mỏi" thía lày :)).
P/S: Tối đi off về nhớ báo cáo tình hình nhen lolzz, ăn dùm mình nữa chứ. Haizzz. :(

@ngựa: có người thay thế anh rồi, he he, mình tự rớt chức

deny
13-07-2010, 14:55
tình hình là bà con có mún cập nhật tên mới ở đầu toipc không?

davidpham -> Vít
kuden -> ku
whyhorse -> ngựa
xe đạp 3 bánh -> bánh
helleagle -> heo

:))

Hồi Xưa
13-07-2010, 15:01
Suỵt suỵt. Em đang dạy nha, check thông tin bằng đt ớ :D

@ chị Summer: Công tác chuẩn bị em đã rút kinh nghiệm đầy mình sau chuyến Long Hải vừa rồi. Trưa nay em có 2 tiếng từ chỗ kuden chạy về (từ Hàm Nghi về Thống Nhất) + ăn cơm + chuẩn bị cho chiều nay mà vẫn xong đến 90%. Nên chị cứ yên tâm là em đã chuẩn bị rất gọn, có thể nói là không thể gọn hơn đc nữa :D. Ăn uống thì em cho sử dụng ly nhựa, chén nhựa, dĩa nhựa hết :)), xem như khâu dọn dẹp cũng đỡ được 1/2. Hiện tại em chuẩn bị 5 món "đơn sơ", bà con cứ việc mang vác thêm đến, dĩa vẫn còn đủ để bày ra mà :D

deny
13-07-2010, 15:04
Vote cho hxhcm là phụ nữ đảm đang ^^,

à, hơn cả đảm đang :D

kuden
13-07-2010, 15:10
Vote cho pé Hồi Xuân biệt danh là: "Nguoi Phu Nu Dam Dang". nhé :D
@ hxhcm: hùi nãy a có việc ở công ty nên không đón tiếp e chu đáo. sr nhé. quên cả câu "Cám ơn em, bye em" nữa. Thật là sr nhé. :)

@ A David: Tnks món bánh bèo.
@Xedap: công nhận chú này ăn tốt thật.

Demi
13-07-2010, 15:12
Tình hình là khoảng 7h em mới đi được ko biết có trễ lắm ko.Nghe đồn ở GV có lẩu bò ngon mà em thấy chắc of 8 có khi vui hơn ăn nhậu. Ah nhà em ở gần Cầu Bông ai có ngang qua mà thiếu ôm thì cho em ké với =)) ko thì đi chung cho vui.
@Horse: hình như bạn này ở Vạn Kiếp BT gần nhà mình phải hok?
@Hồi Xuân: em thật là '' dam dang'' haha hôm trc nhận dc tn em cứ tưởng ai làm ta xưng em ngọt xớt luôn hố hàng thật X(

Summer_Flower44
13-07-2010, 15:15

Thay thế hồi nào? Thêm chứ hổng có bớt đâu chú!

Hồi Xưa
13-07-2010, 15:16
Vote cho pé Hồi Xuân biệt danh là: "Nguoi Phu Nu Dam Dang". nhé :D
@ hxhcm: hùi nãy a có việc ở công ty nên không đón tiếp e chu đáo. sr nhé. quên cả câu "Cám ơn em, bye em" nữa. Thật là sr nhé. :)
@ A David: Tnks món bánh bèo.
@Xedap: công nhận chú này ăn tốt thật.

@Kuden: Này này, anh kuden, anh vui lòng thêm dấu vào nhé, không thì nó ra nghĩa khác đấy :gun . Em lướt web bằng mobile mà cũng ráng thêm dấu vào, không thì bà con nhầm nhọt sang trồng trọt thì phiền lắm ớ nhơ :D

@David: Oh la la, bánh bèo bì ... chọp chẹp... ngon lắm đó nha. Ủng hộ 2 tay, 3 chân cho món bánh bèo :D

Summer_Flower44
13-07-2010, 15:17
Có em có em mà sau 6khoa3ng@Hồi Xuân: nhớ em quá ;)

Uầy, có người nói nhớ Hồi Xuân kìa!!!!!!!

Summer_Flower44
13-07-2010, 15:19
Ha ha ha, vui ghê, vậy cả nhà quyết định mua đồ ăn mang đến sao ta???Mình sẽ mua bánh bèo bì ở Bình Dương cho bà con ăn thưởng thức, chắc mua vửa đủ mỗi người ăn lấy thảo thôi

Xin rau & ớt nhiều vô nha!

Demi
13-07-2010, 15:21
Uầy, có người nói nhớ Hồi Xuân kìa!!!!!!!

Chị Summer thiệt là nhanh quá em chưa kịp edit đã bị bắt tại trận =))

davidpham
13-07-2010, 15:28
Thông báo, còn 2 tiếng 30 phút nữa, có một đội quân đổ bộ vào Gò Vấp từ 4 phương 8 hướng, đặc điểm nhận dạng như sau:che mặt mũi bằng khăn rằn ri, xe ngụy trang bằng bùn đất, và chở đầy vũ khí, thông báo mọi người rõ
-Vít sẽ tổng tiến công từ hướng Bình Dương

Demi
13-07-2010, 15:30
À có ai muốn ăn gỏi khô bò công viên Lê Văn Tám hem thì đăng kí nha em sẵn mua luôn, chỗ em nhiều món ăn chơi nên em chả biết mua cái gì nữa :shrug:

helleagle
13-07-2010, 15:33
Ah.... Còn zdu tặng hình tập thể cho bác Tám Hell xin xung phong ah (tiếc là không có mặt Hell vì hell phải di đám cưới trước đó rồi) .... Vì đầu tháng 8 Hell lại lên đường xuống Long Hải nghĩ dưỡng mấy ngày ở resort. Hell sẽ ghé nhà trao ảnh cho bác cho nhá. Hiiii! An chơi thấy gúm luôn.....
* Bà con nào rửa rồi Hell nhận chuyển đi nhá...

kuden
13-07-2010, 15:37
À có ai muốn ăn gỏi khô bò công viên Lê Văn Tám hem thì đăng kí nha em sẵn mua luôn, chỗ em nhiều món ăn chơi nên em chả biết mua cái gì nữa :shrug:
Mua luôn đi em. Hok ai phụ lòng em đâu :D

Ah.... Còn zdu tặng hình tập thể cho bác Tám Hell xin xung phong ah (tiếc là không có mặt Hell vì hell phải di đám cưới trước đó rồi) .... Vì đầu tháng 8 Hell lại lên đường xuống Long Hải nghĩ dưỡng mấy ngày ở resort. Hell sẽ ghé nhà trao ảnh cho bác cho nhá. Hiiii! An chơi thấy gúm luôn.....
* Bà con nào rửa rồi Hell nhận chuyển đi nhá...

Dùng P/S hoặc Illus đưa bạn vào. :D

WHYHORSE
13-07-2010, 15:41
Tình hình là khoảng 7h em mới đi được ko biết có trễ lắm ko.Nghe đồn ở GV có lẩu bò ngon mà em thấy chắc of 8 có khi vui hơn ăn nhậu. Ah nhà em ở gần Cầu Bông ai có ngang qua mà thiếu ôm thì cho em ké với =)) ko thì đi chung cho vui.
@Horse: hình như bạn này ở Vạn Kiếp BT gần nhà mình phải hok?
@Hồi Xuân: em thật là '' dam dang'' haha hôm trc nhận dc tn em cứ tưởng ai làm ta xưng em ngọt xớt luôn hố hàng thật X(

@ bạn đờ mi: mình ngày nào cũng đi qua cái Cầu Bông đới. mà tiếc quá hôm nay ko đi off đc, lần sau nhất định để bạn làm xế nhá.
Originally Posted by davidpham
Summer_Flower44: Thay thế hồi nào? Thêm chứ hổng có bớt đâu chú!

@ chị Sum, pác David, 3banh: quả thật em bái phục trình tám của các bác ở đây. Em mới gia nhập nên em chỉ hóng thôi :))
Và em nghhĩ cái thớt này chắc chắn ko dưới 100pages. hehe.
@ vote cho bạn hx đảm đang nè.

deny
13-07-2010, 15:41
Chị Summer thiệt là nhanh quá em chưa kịp edit đã bị bắt tại trận =))

Tớ thấy 1s sau khi tớ post lên nữa kìa
Demi đứng ngay sau lưng :))

Cao.Mr
13-07-2010, 15:45
Em công nhận là cái nhà này 8888 ghê àh nha, 8 mọi lúc mọi nơi, người Bình Dương, người trên lớp , người ở cty. ....

davidpham
13-07-2010, 15:45
@ bạn đờ mi: mình ngày nào cũng đi qua cái Cầu Bông đới. mà tiếc quá hôm nay ko đi off đc, lần sau nhất định để bạn làm xế nhá.
Originally Posted by davidpham
Summer_Flower44: Thay thế hồi nào? Thêm chứ hổng có bớt đâu chú!

@ chị Sum, pác David, 3banh: quả thật em bái phục trình tám của các bác ở đây. Em mới gia nhập nên em chỉ hóng thôi :))
Và em nghhĩ cái thớt này chắc chắn ko dưới 100pages. hehe.
@ vote cho bạn hx đảm đang nè.

@ngựa::Dam:Dam, 8 vui mới có hứng thú làm việc chứ em, với lại topic đang còn nóng hổi mà, đừng nên hoãn cái sự sung sướng đó lại:D:D
@all: mọi người đồng ý chứ, he he :)):))

deny
13-07-2010, 15:46
Thông báo, còn 2 tiếng 30 phút nữa, có một đội quân đổ bộ vào Gò Vấp từ 4 phương 8 hướng, đặc điểm nhận dạng như sau:che mặt mũi bằng khăn rằn ri, xe ngụy trang bằng bùn đất, và chở đầy vũ khí, thông báo mọi người rõ
-Vít sẽ tổng tiến công từ hướng Bình Dương

Lúc nào cũng sẵn sàng, khăn rằn ri và súng lục.. :))

minhmio
Mới chạy ra ngoài có 1 tiếng về thấy lên thêm 3 trang nữa, nhanh quá xá là nhanh.

helleagle
Em sẽ tiến công thần tốc, nhưng chắc sau deny rồi.....
Kaa.... Hell đang ngồi u cafe gần chùa Nghệ Sĩ canh me bà con nè.... Haaa, tấn công đến cứ điểm chùa Nghệ Sĩ nhưng trinh sát chưa báo toạ độ nên chưa tấn công vô bộ chỉ huy dc.... Bà con ai tới sớm u cafe với em ko ne

Cao.Mr
13-07-2010, 15:48
Hic hic. Sao nhanh vậy trời, vừa viết có 1 dòng reply, up lên, nhìn lại đã qua 1 trang chưa đọc....

deny
13-07-2010, 15:48
@mio: em "ra ngoài" gì mà tới 3 tiếng lận..
Ha ha :))

helleagle
13-07-2010, 15:50
Em công nhận là cái nhà này 8888 ghê àh nha, 8 mọi lúc mọi nơi, người Bình Dương, người trên lớp , người ở cty. ....

Còn có người ở nhà, ở quán cafe như hell nữa chứ

deny
13-07-2010, 15:52
Em sẽ tiến công thần tốc, nhưng chắc sau deny rồi.....
Kaa.... Hell đang ngồi u cafe gần chùa Nghệ Sĩ canh me bà con nè.... Haaa, tấn công đến cứ điểm chùa Nghệ Sĩ nhưng trinh sát chưa báo toạ độ nên chưa tấn công vô bộ chỉ huy dc.... Bà con ai tới sớm u cafe với em ko ne

Thông báo: Hiện nay tại bộ chỉ huy đang vắng lặng như T, tình hình rất căng thẳng, đến độ một con muỗi chép miệng cũng nghe tiếng nữa..
Tọa độ cần oanh tạc là tọa độ R, mọi người cần dốc sức tổng tấn công.
Tập trung tại chùa Nghệ sỹ lúc 16h30 là ok.

Ai có dế dùng dế
Ai có khăn dùng khăn..
Phải tìm mọi cách cho bà con nhận diện :))

WHYHORSE
13-07-2010, 15:53

@ david: Đới, pác cứ lo 8888, ko lo chuẩn bị tấn công cứ điểm đi kìa họ đã sẵn sàng nghênh chiến rùi đóa!:D
@ deny: em vote cho cả pác nữa, tối nay dân tình mang gì đến pác phải xử hết cho em, mới có sức chiến đấu bảo vệ thành lũy lâu dài pác ạh! :))

Cao.Mr
13-07-2010, 15:53
Ha ha, luôn là Khăn và súng...có 1 cái clip em quay lúc đến Hồ Tràm, bác Deny có thốt 1 câu : " ai có súng lục dùng súng lục, ai có tiểu liên dùng tiểu liên " , đố các bác , bác Deny nói" súng" ở đây là jì???

WHYHORSE
13-07-2010, 15:56
Ha ha, luôn là Khăn và súng...có 1 cái clip em quay lúc đến Hồ Tràm, bác Deny có thốt 1 câu : " ai có súng lục dùng súng lục, ai có tiểu liên dùng tiểu liên " , đố các bác , bác Deny nói" súng" ở đây là jì???
má ơi, mới post lên là thấy mình đứng sau thiên hạ rùi.
ko bít em được liệt kê vào loại súng gì đây????

davidpham
13-07-2010, 16:00
má ơi, mới post lên là thấy mình đứng sau thiên hạ rùi.

@ngựa à: em được liệt vào súng tiểu liên đó, súng em dài nhất , hahahahahhaha

deny
13-07-2010, 16:01

Súng của Whyhorse là Súng Liên Thanh :))

@Bác Vít: của ngựa là Đại Liên chứ không phải tiểu liên đâu :D

deny
13-07-2010, 16:05
@ deny: em vote cho cả pác nữa, tối nay dân tình mang gì đến pác phải xử hết cho em, mới có sức chiến đấu bảo vệ thành lũy lâu dài pác ạh! :))

Thanks kìu ngựa rất nhiều :))

Ai cũng đang me tới giờ là nhảy ngay vào đánh đồn có địch kìa ^^,

Cao.Mr
13-07-2010, 16:07

@ngựa à: em được liệt vào súng tiểu liên đó, súng em dài nhất , hahahahahhaha

Súng của Whyhorse là Súng Liên Thanh :))

@Bác Vít: của ngựa là Đại Liên chứ không phải tiểu liên đâu :D

Ha ha! Bác Ngựa ơi, em ko biết là giờ phải xếp súng của bác vào loại jì đầy, các bác àh, em nghĩ súng đó Body là Đại Liên Thanh, còn Len là Cối đó

Summer_Flower44
13-07-2010, 16:11
@ david: Đới, pác cứ lo 8888, ko lo chuẩn bị tấn công cứ điểm đi kìa họ đã sẵn sàng nghênh chiến rùi đóa!:D

@ Ngựa: EM ko đi off àh? Nhiều tin nóng sốt hôi hổi chờ em áh, vì em là nhân vật chính mà!!!!! Hehe!

WHYHORSE
13-07-2010, 16:12
Súng tiểu liên thì bắn pằng pằng pằng. Súng liên thanh thì bắn pằng chíu pằng chíu pằng pằng chíu....:))
Súng của em bắn tỉa : tạch tạch thui hà. :D

Cao.Mr
13-07-2010, 16:15
Bác Helleagle đang uống cafe đâu vậy ?? Để em tắm cái ra uống cafe cùng bác chờ giờ tổng tiến công ??

WHYHORSE
13-07-2010, 16:17
@ Ngựa: EM ko đi off àh? Nhiều tin nóng sốt hôi hổi chờ em áh, vì em là nhân vật chính mà!!!!! Hehe!

choỳ choỳ, chị Sum ui, tin nóng hổi chờ em thì sure là có à, mà em ko có phải là nhân vật chính nhá. Chị đừng kill em chứ. Vừa ko đc ăn, ko đc hóng, lại bị mắng nữa là tội em lém đóa .:(

WHYHORSE
13-07-2010, 16:18
Ha ha! Bác Ngựa ơi, em ko biết là giờ phải xếp súng của bác vào loại jì đầy, các bác àh, em nghĩ súng đó Body là Đại Liên Thanh, còn Len là Cối đó

@pác Cao ui, em mới phục trình của pác chứ. em ôm cây súng mà lòng thật thấy e thẹn khi xem hình pác chụp. pác đúng là dân PR, em chỉ là a-ma-ter thui hà.

Cao.Mr
13-07-2010, 16:23
@pác Cao ui, em mới phục trình của pác chứ. em ôm cây súng mà lòng thật thấy e thẹn khi xem hình pác chụp. pác đúng là dân PR, em chỉ là a-ma-ter thui hà.

Hic hic, bác nói quá rồi, làm ji đến nỗi đó chứ, chuyến này em có chụp đc ji nhiều đâu chứ, em chụp hình cũng thường thội ạh, bác đừng cho em bay khinh khí cầu chứ, về nhìn lại hình mà thấy tiếc, hôm ngày về trời đẹp, bối cảnh đẹp, mà người em thì liêu xiêu ( ko phải vì cảnh ) mà vì vụ tối hôm trc thức 888, uống rượu ko cho cái ji vào bụng.

small tiger
13-07-2010, 16:44
Hoành tráng quá. Mọi người tối nay off vui vẻ nha

deny
13-07-2010, 16:50
Cọp qua đây hơi xa..
Nếu bà con ai qua được ghé qua có gì nói chuyện NCT sắp tới luôn nhé ^^,

WHYHORSE
13-07-2010, 19:23
hừ hừ, các pác đã off chưa? đang ăn món gì thế? iem đói quá nè :(( tiếng thầy cứ lùng bùng bên tai , haizzz....

Buonho
13-07-2010, 23:27
Xóa thông báo vì không còn hiệu lực

helleagle
14-07-2010, 00:04
Heee.... buổi off tổng kết chuyến đi LH cực kì hoành tráng.... bà con vừa mới tan ca ai về nhà ấy.... Nhưng vẫn còn vương vấn tí ji ở nhà hxhcm không nhỉ.....
Hell xin khai bút đầu tiên sau buổi off nhá....
Bà con nào không off là bõ lỡ một cuộc vui tới bến rồi.....
Máu không thể tả... Vừa ngồi ăn khuya vừa gõ lọc cọc PR cùng bà con, ec! không khéo mình thành heo thiệt wa...

helleagle
14-07-2010, 00:30
hừ hừ, các pác đã off chưa? đang ăn món gì thế? iem đói quá nè :(( tiếng thầy cứ lùng bùng bên tai , haizzz....

Hell xin trả lời "ngựa hoang" nè....

Ken có 2 thùng
Sâm-banh có 1 chai
Nếp cái hoa vàng có 1 chai
Chân gà nướng có Chân gà nướng
Bánh tráng trộn có Bánh tráng trộn
Bánh bèo BD có Bánh bèo BD
Đồ nguội đủ thứ
Dưa hấu có dưa hấu
Dưa ji đó có dưa ji đó
....... không nhớ nữa vì còn rất nhiều.

Phương Hoàng
14-07-2010, 00:31
Haha, anh Hell nhanh tay quá thể.
Báo cáo, Phương Hoàng đã hạ cánh an toàn. Bác chủ nhà đang gọi đt hỏi thăm xem mọi người đã về đến nhà chưa. Thật là chu đáo quá!!!
;)

helleagle
14-07-2010, 00:33
Haha, anh Hell nhanh tay quá thể. Báo cáo, Phương Hoàng đã hạ cánh an toàn. Bác chủ nhà đang gọi đt hỏi thăm xem mọi người đã về đến nhà chưa. Thật là chu đáo quá!!!

Hiii! nhà anh đi có 5' là tới mà....
Hell cũng thế, vote 1 phiếu chu đáo cho hx

Cao.Mr
14-07-2010, 00:34
Haizzz.Về đến nhà mà có cái cảm giác cô đơn quá àh.

nguyễn oanh
14-07-2010, 00:38
8888 quá rồi ngủ đi mai đi chơi tiếp các bác kẻo hại đến sức khỏe ăn chơi bây giờ.

Hồi Xưa
14-07-2010, 00:53
Mọi người về nhà an toàn cả là tốt rồi. Ngủ ngon nhé :)

kuden
14-07-2010, 00:53
Đang ăn cơm cá phèn kho.
Cuộc sống thật là bể dâu.

Off vui ngoài niềm mong đợi. :)

Hồi Xưa
14-07-2010, 00:56
@Kuden: Chài ai, anh kuden chưa no hay sao mà còn măm cơm nữa? Hix...

helleagle
14-07-2010, 00:57
Hĩ! đang nằm ngủ, tính mai xem hình mà sao khó quá đi thôi.... Phải xem liền nó mới nóng, hix, vậy mai lại dậy 8h nữa wa...

Phương Hoàng
14-07-2010, 00:58
Iem đi ngủ đây, và nằm mơ thấy phương trình (hay phản ứng 1 chiều j j đấy) đây. &^^

Demi
14-07-2010, 01:00
Em P/H chạy xe pro quá bỏ em 1 khúc làm em đi về 1 mình hixhix thế mà còn bắt em kè theo là sao :((
Off vui lắm ăn nhậu tê tê, tình hình là cơm no rượu say em xin đi ngủ trước.Chào cả nhà với cảm ơn em Hồi Xuân chu đáo :))

helleagle
14-07-2010, 01:00
Mọi người về nhà an toàn cả là tốt rồi. Ngủ ngon nhé :)

Thnx bác chủ nhà wa chu đáo.....
Anh cũng mới ăn thêm một chén bắp hầm + 1 ly sữa nóng.... AC! Sao khã năng ăn uống của mình kinh thế không biết... Đã chiến đấu không mệt mỏi từ chiều đến giờ mà zdia nhà cái bụng vẫn biểu tình mới ghê chứ.... Không biết ít bữa có ai chịu nuôi mình ko trời....

davidpham
14-07-2010, 01:14
Cả nhà ơi, tối nay vui quá, có những chuyện đã xảy ra và chưa từng xảy ra, bất ngờ nhiều thiệt là nhiều, hihihi, nói vậy chắc ai đi cũng hình dung ra rồi
- Đã tham khảo ý kiến chị "mơ" về việc gởi lời hỏi thăm tới bác Tám và tặng bác hình, mail hỏi thăm thì "vít "sẽ viết, hình thì chắc nhờ "heo1" hay "cu" rửa rồi bữa nào off tiếp ghi cảm nhận, tên và sđt phía sau tấm hình nhé mọi người
- Sau một buổi chiều và 1 buổi tối tấn công nhà "hồi xưa" mọi thứ đã sạch bong, thay mặt cả nhà cám ơn chủ thớt off nhiều nhiều, theo ý kiến chị "mơ" lấy nhà "hồi xưa" làm căn cứ huấn luyện cho đại đội PKM luôn ,"hồi xưa" nghĩ sao???
-Để cho cách gọi xưng hô được nhanh chóng, còn thời gian để 8, vì vậy "vít" xin câp nhật nick mọi người vắn tắt như sau "
1. summer_flower44: chị mơ
2. whyhorse" ngựa
3. davidpham:vít
4. hxhcm: hồi xưa
5.Cao.mr: cao
6.deny: đen
7.kuden: cu
8.phuonghoang:chim1
9.nguyenoanh:chim2
10. xedap3banh_83:bánh
11.linhtsn:sân bay
12.helleagle: heo1
13.demiboy: đờ mi
14.nguoi xau: xấu
15.nguoitot:tốt
16.tuanda: đá
17.conheodat851: heo2
18.????? ai nữa mình quên rùi

P/S; có ai cập nhật những nick vắn tắt này thành câu xem, hay lắm đó

davidpham
14-07-2010, 01:16
Iem đi ngủ đây, và nằm mơ thấy phương trình (hay phản ứng 1 chiều j j đấy) đây. &^^

-Để bữa nào 8 anh kể em nghe

Cao.Mr
14-07-2010, 01:22
Mơ - Ngựa - Vít - Xưa - Cao - Đen - Cu - Chim1 - Chim 2 - Bánh - Sân Bay - Heo1 - Đờ Mi - Xấu - Tốt - Đá - Heo2 -....Em gộp vậy, ai ghép như thế nào tự hiểu ha.He He

Hồi Xưa
14-07-2010, 01:35
Cả nhà ơi, tối nay vui quá, có những chuyện đã xảy ra và chưa từng xảy ra, bất ngờ nhiều thiệt là nhiều, hihihi, nói vậy chắc ai đi cũng hình dung ra rồi
- Đã tham khảo ý kiến chị "mơ" về việc gởi lời hỏi thăm tới bác Tám và tặng bác hình, mail hỏi thăm thì "vít "sẽ viết, hình thì chắc nhờ "heo1" hay "cu" rửa rồi bữa nào off tiếp ghi cảm nhận, tên và sđt phía sau tấm hình nhé mọi người
- Sau một buổi chiều và 1 buổi tối tấn công nhà "hồi xưa" mọi thứ đã sạch bong, thay mặt cả nhà cám ơn chủ thớt off nhiều nhiều, theo ý kiến chị "mơ" lấy nhà "hồi xưa" làm căn cứ huấn luyện cho đại đội PKM luôn ,"hồi xưa" nghĩ sao???

Lấy nhà em làm điểm tập kết thì tuyệt còn gì bằng :D Nhưng mà sau mỗi lần ăn chơi như vậy phụ em 1 tay dọn dẹp nhé, làm một mình phê phê thế nào ý :(( . Hơn nữa vài tháng nữa em cũng chuyển chỗ ở mới, chỉ sợ xa quá mọi người ngại đến thôi. Em thì lúc nào cũng welcome PKM :)
Cái danh sách của anh đọc muốn "lẹo lưỡi" luôn =))

helleagle
14-07-2010, 01:55
Hix.... Hell vui wa + u nhiều hơn bình thường nên ko ngủ dc rồi....

davidpham
14-07-2010, 02:00
Mơ - Ngựa - Vít - Xưa - Cao - Đen - Cu - Chim1 - Chim 2 - Bánh - Sân Bay - Heo1 - Đờ Mi - Xấu - Tốt - Đá - Heo2 -....Em gộp vậy, ai ghép như thế nào tự hiểu ha.He He

He He con dê, thôi đi ngủ đây, giờ để ý mới thấy mình được 100 bài rồi, chúc mùng "vít" nhé

helleagle
14-07-2010, 03:07
Hiiiii! Trùm thức khuya sau khi nhậu vì không ngủ được nhá.... Nhảm quá ....
https://i681.photobucket.com/albums/vv175/helleagle/ScreenHunter_005.jpg

Demi
14-07-2010, 06:52
Thấy vậy chứ em để nick rồi đi ngủ mà hehe có mỗi bác thức khuya thôi bác heo ạ =)).Không biết sau khi mọi người về hết số phận bác đen ra sao nữa ai biết nhớ cập nhật :D

WHYHORSE
14-07-2010, 08:02
Em vái các pác cả nón luôn, lúc em đi ngủ mới đến trang thứ 7, sáng nay mở mắt nó là trang thứ 10. Em thề, em hứa em đảm bảo hôm nay mà ko đạt đc đến trang thứ 20 e sẽ từ bỏ PHUOT. :))
Các pác đi off thật là hạnh phúc. Ôi, ước gì mình đc như các pác í. lol.

xedap3banh_83
14-07-2010, 08:02
:(Hic Hic Ăn chưa có no , buồn ghê gúm

xedap3banh_83
14-07-2010, 08:04
Ủa hình như hồi ức bên kia mình bị xóa rồi ta ? Hay tại máy mình có vấn đề (NO)nhỉ ?

davidpham
14-07-2010, 08:13
Ủa hình như hồi ức bên kia mình bị xóa rồi ta ? Hay tại máy mình có vấn đề (NO)nhỉ ?

Mod xóa bài và gom lại đó bánh

Summer_Flower44
14-07-2010, 08:22
Hic hic, bác nói quá rồi, làm ji đến nỗi đó chứ, chuyến này em có chụp đc ji nhiều đâu chứ, em chụp hình cũng thường thội ạh, bác đừng cho em bay khinh khí cầu chứ, về nhìn lại hình mà thấy tiếc, hôm ngày về trời đẹp, bối cảnh đẹp, mà người em thì liêu xiêu ( ko phải vì cảnh ) mà vì vụ tối hôm trc thức 888, uống rượu ko cho cái ji vào bụng.

Nhắc đến vụ này là bà chị Mơ muốn oánh em 1 phát nữa. Ngày về, mặc cho mình ra sức dụ thằng cu "Trời đẹp quá Cao,..mây xanh quá Cao, vườn cao su xanh mướt kìa Cao,...." Hắn vẫn quăng cho bà chị Mơ của nó một cục lơ to oạch, Quê...khó huề...nha!

Hix.... Hell vui wa + u nhiều hơn bình thường nên ko ngủ dc rồi....

Chị cũng ko ngủ được, heo àh! Ko biết tại sao nữa....

Về đến nhà là 00:20 am, rón rén, len lén bước lên giường,..nằm im thin thít, lăn qua lăn lại nhưng mà hổng ngủ được. Mở mắt ra là hơn 4h sáng, bật TV lên xem chương trình KBS news luôn.

Cứ hôm nào uống mà chưa đủ đô là trằn trọc thế đó! :)):)):))

Hồi Xưa
14-07-2010, 08:37
"Bệnh" của chị Mơ với anh Heo sao mà "lạ" quá. Chỉ cần ăn thôi, chứ cũng chẳng cần nhậu là em cũng đủ "bất tỉnh nhân sự" rồi :))

@ chị Mơ: tối qua về chị có bị anh xã "mần thịt" vì tội về khuya hem, em đt điểm danh mọi người xem đã về đến nhà cả, chỉ có mình chị là kg gọi được. Cũng may là Mr.Cao báo với em chị về đến nhà rồi, làm em mới thở phào đc :D

Phương Hoàng
14-07-2010, 08:42
Em P/H chạy xe pro quá bỏ em 1 khúc làm em đi về 1 mình hixhix thế mà còn bắt em kè theo là sao :((

Hix, xin lỗi anh Demi. Tại lúc đó em quay qua, em hỏi anh là em chạy nhanh nha, anh gật đầu nói :"Ừ". Thế nên em mới phóng.

Về tới nhà, thấy Ma ma đứng trước cổng chờ, cửa mở sẵn. Chắc là chờ lâu lắm rồi. Thấy mình ...thật là ko ngoan gì hết à...:((

Phương Hoàng
14-07-2010, 08:52
:(Hic Hic Ăn chưa có no , buồn ghê gúm

Cũng may là ổng "lùa" suốt buổi đó nha!!! Thôi, yên tâm, lần sau anh về sớm, cho anh gói đồ ăn mang về luôn, hen. ;)

WHYHORSE
14-07-2010, 09:03
Cũng may là ổng "lùa" suốt buổi đó nha!!! Thôi, yên tâm, lần sau anh về sớm, cho anh gói đồ ăn mang về luôn, hen. ;)

=))=))=)) pác này ăn nhiều thía mừ ko có cải thiện gì hỷ, mà lần nào pác này cũng về sớm là sao ta???(NO)

WHYHORSE
14-07-2010, 09:08

em là người tham gia sau cùng. tại sao cái "lick" của em lại ở ngay sau chị mơ,( em mún đính chính hót = mun = Moona đc ko ạ??? chắc bị thiên hạ chửi quá :(()===> cho em ra đằng sau cuối hàng đứng đi nha, khỏi bị sóng nó oánh đc ko?

helleagle
14-07-2010, 09:11
Chị cũng ko ngủ được, heo àh! Ko biết tại sao nữa....

Về đến nhà là 00:20 am, rón rén, len lén bước lên giường,..nằm im thin thít, lăn qua lăn lại nhưng mà hổng ngủ được. Mở mắt ra là hơn 4h sáng, bật TV lên xem chương trình KBS news luôn.

Cứ hôm nào uống mà chưa đủ đô là trằn trọc thế đó! :)):)):))

Hix... Em có cái tật là uống xong là đi ngủ, nếu không ngủ để qua giấc là tỉnh queo như chưa uống ji + đói bụng cồn cào ==> kiếm ăn. Ăn no lòng vòng rồi ngủ, nói ra mắc cỡ, ở buổi off em nạp như hạm đội zday ma zdia nhà ngồi 88 vẫn tèn tèn tém hết 1 tô cơm thịt kho + 1 chén bắp hầm + 1 ly sữa to oạch. Sáng 6h dậy đi chạy bộ + đi bơi đến giờ mới zdia nhà....
Choáng vì cái khã năng ăn uống của em wa....

Summer_Flower44
14-07-2010, 09:16
"Bệnh" của chị Mơ với anh Heo sao mà "lạ" quá. Chỉ cần ăn thôi, chứ cũng chẳng cần nhậu là em cũng đủ "bất tỉnh nhân sự" rồi :))

@ chị Mơ: tối qua về chị có bị anh xã "mần thịt" vì tội về khuya hem, em đt điểm danh mọi người xem đã về đến nhà cả, chỉ có mình chị là kg gọi được. Cũng may là Mr.Cao báo với em chị về đến nhà rồi, làm em mới thở phào đc :D

Chị bị bệnh mất ngủ kinh niên, em ạh.

Vìa đến nhà là tắt máy liền, để phone reo phá giấc ngủ, chồng thức dậy oánh chít!:)):)):))

helleagle
14-07-2010, 09:16

Hihi! Gì chứ cái khoản ăn uống anh hell khó kiếm được địch thủ lắm (nhưng hell vấn cứ là vái 2 bác nguoitot, nguoixau).... Mau ăn chóng nhớn mà.... HX hôm nay đi làm có lâng lâng trên mây không thế....

helleagle
14-07-2010, 09:19
Hix, xin lỗi anh Demi. Tại lúc đó em quay qua, em hỏi anh là em chạy nhanh nha, anh gật đầu nói :"Ừ". Thế nên em mới phóng.

Về tới nhà, thấy Ma ma đứng trước cổng chờ, cửa mở sẵn. Chắc là chờ lâu lắm rồi. Thấy mình ...thật là ko ngoan gì hết à...:((

Mama đứng trước cổng có cầm cây roi nhịp nhịp không P/H X(..... Chắc P/H lúc đó trông rụt rè, e thẹn, vẻ mặt hối lỗi vô cùng hén, đôi lúc còn long lanh vài giọt nước mắt tội lỗi nữa cơ :((.... Em ôm bình hơi lặn đây không sẽ bị như thế lày :wheelchair:

Summer_Flower44
14-07-2010, 09:20
Hihi! Gì chứ cái khoản ăn uống anh hell khó kiếm được địch thủ lắm (nhưng hell vấn cứ là vái 2 bác nguoitot, nguoixau).... Mau ăn chóng nhớn mà.... HX hôm nay đi làm có lâng lâng trên mây không thế....

Heo, nêu tên người tốt người xấu lên hoài, tụi hắn mắc cỡ chạy trốn luôn bây chừ!

Hồi Xưa
14-07-2010, 09:26
Heo, nêu tên người tốt người xấu lên hoài, tụi hắn mắc cỡ chạy trốn luôn bây chừ!

Eo ơi, chị Mơ lo xa quá rồi, ăn uống mà mắc cỡ là chỉ có "rửa chén gặm xương" thôi :D Em thấy mấy bác này cứ hễ đến đoạn ăn uống là "con nai vàng ngơ ngác, cắn nát khu rừng già" =))

Summer_Flower44
14-07-2010, 09:43
Hồi ức của mình đâu rồi? Chủ xị đâu rồi? Sao lặn ko sủi tăm vậy trời?????

Người Xấu
14-07-2010, 09:53
Eo ơi, chị Mơ lo xa quá rồi, ăn uống mà mắc cỡ là chỉ có "rửa chén gặm xương" thôi :D Em thấy mấy bác này cứ hễ đến đoạn ăn uống là "con nai vàng ngơ ngác, cắn nát khu rừng già" =))

Her her, em cứ nói thế thì tội cho anh quá. Nói thật với em nhé, buổi tối a chỉ ăn 1 ít mực với duy nhất 1 con ghẹ thôi. Thành ra sáng đói quá chừng. Vốn dĩ bị đau bao tử nên khi quá đói thì ăn ít vừa đủ trám cái bao tử.
Sáng ra vừa đói, lại còn món lẩu ngon nên ăn nhiều ^^. Bù qua xớt lại thôi mà ke ke. Mình ăn nhiều, mà ăn toàn nấm, soi qua bên kia thấy bạn Demi vọc toàn tôm mực, thành ra song kiếm hợp bích luôn, mình lo phần thực vật, bạn ấy diệt động vật team work ổn thế còn gì ha ha.

P/S: Chị summer mua dùm áo phao với chân vịt hộ em nhé é é é é.....

davidpham
14-07-2010, 09:54
Hồi ức của mình đâu rồi? Chủ xị đâu rồi? Sao lặn ko sủi tăm vậy trời?????

Chắc hắn còn đang lâng lâng mơ màng, trong cơn say có lúc tỉnh, trong cơn tỉnh có lúc say đó mà

kuden
14-07-2010, 10:08
Dear mọi người,
Hôm qua thật là nòng cháy, nhưng cái chuyện 1 chiều là ku bánh tự đưa ra hay sao. Hi vọng kuden không có trong thành phần mạng nhện đó nhé. :)
Kuden có 1 vài lời, trước tiên:
- Xin chân thành cảm ơn chủ Nhà Hồi Xuân Hồi Xưa(hxhcm) đã tận tình chu đáo lo thức ăn thức uống cho buổi off. Xung phong trong cả mặt trận mua Bia (Khí thế). Phải tự mình thu dọn đóng chiến trường bầy nhầy và không quên hỏi thăm:"Mọi người về đến nhà chưa".. Xin chân thành chân thành cảm ơn em. :)
- Xin cảm ơn trợ lý Deny một người bạn luôn "thầm lặng".
- Xin cám ơn Anh David, Bạn Hell, Chị Oanh, Demiboy, Chị Summer đóng góp thức ăn mà không ngại xa xôi, lặn lội mua cho bằng được món ngon mang đến cho mọi người...I lOvE u All :)
- Cám ơn Bạn Bánh, Em Cao, E P Hoàng, Anh LengKeng, Em Hóa đã không ngại xa xôi tham gia buổi off cùng nhóm phượt HT-LA-LH.
- Buổi off hôm qua đã thành công và trong niềm hạnh phúc vô bờ bến mà kuden chưa bao giờ có được cái cảm giác Tuyệt Vời như thế.

@ Đáng tiếc do cúp điện nên kuden không thể tự tay mình pha chế Cafe Ice Latte cho mọi người thưởng thức được. Hẹn dịp khác khi đen order cafe về.

Xin cảm ơn tất cả.

Summer_Flower44
14-07-2010, 10:10
Her her, em cứ nói thế thì tội cho anh quá. Nói thật với em nhé, buổi tối a chỉ ăn 1 ít mực với duy nhất 1 con ghẹ thôi. Thành ra sáng đói quá chừng. Vốn dĩ bị đau bao tử nên khi quá đói thì ăn ít vừa đủ trám cái bao tử.
Sáng ra vừa đói, lại còn món lẩu ngon nên ăn nhiều ^^. Bù qua xớt lại thôi mà ke ke. Mình ăn nhiều, mà ăn toàn nấm, soi qua bên kia thấy bạn Demi vọc toàn tôm mực, thành ra song kiếm hợp bích luôn, mình lo phần thực vật, bạn ấy diệt động vật team work ổn thế còn gì ha ha.

P/S: Chị summer mua dùm áo phao với chân vịt hộ em nhé é é é é.....

Hổng có mấy đứa em thì làm sao hết nồi lẩu của chị (?) Chị cảm ơn mấy đứa hổng hết mừ, nấu xong mà hổng ai ăn, chắc chị khóc ròng & bỏ nghề luôn áh! Cứ nhìn mọi người ăn ngon, no bụng là chị vui lắm rồi.

Summer_Flower44
14-07-2010, 10:13
Dear mọi người,
Hôm qua thật là nồng cháy, nhưng cái chuyện 1 chiều là ku bánh tự đưa ra hay sao. Hi vọng kuden không có trong thành phần mạng nhện đó nhé. :)

Xin cảm ơn tất cả.

Chị làm chứng nè, em là 1 phân tử trong chuỗi phương trình phản ứng 1 chiều đó, nhá nhá !!!! Hehe,

kuden
14-07-2010, 10:17
Chị làm chứng nè, em là 1 phân tử trong chuỗi phương trình phản ứng 1 chiều đó, nhá nhá !!!! Hehe,

Ồh no, em đã hỏi bánh rùi mà. Hắn nói em không có. Tha cho em chị ơi....chị ơi :)

davidpham
14-07-2010, 10:19

Chị mơ, tối qua hắn khoe cả nhà đó, có em 1 chiều nào đó đặt vé máy bay cho hắn đi chơi, gởi mail nữa,

Demi
14-07-2010, 10:22
There are currently 11 users browsing this thread. (6 members and 5 guests)
1. Demiboy 2. davidpham 3. kuden 4. _deny_ 5. minhmio 6. Người Xấu
Hot quá mọi người =))

deny
14-07-2010, 10:26
Có ai viết hồi ức chưa bà con? Mình bắt đầu nhé ^^,

Summer_Flower44
14-07-2010, 10:29
Có ai viết hồi ức chưa bà con? Mình bắt đầu nhé ^^,

Chờ em từ sáng giờ đó!

"Phượt không mệt mỏi" nhưng mà nhậu thì quá mệt hở em?

kuden
14-07-2010, 10:31
Chị mơ, tối qua hắn khoe cả nhà đó, có em 1 chiều nào đó đặt vé máy bay cho hắn đi chơi, gởi mail nữa,
Đúng rồi anh, bạn "gái" em cao lắm. Tụi em thương nhau lắm. Nên chẳng dám phụ nhau đâu. Hahahahaha.
Hôm qua a không thấy bạn e ngồi bên tay phải em àh, ngồi nựng má e suốt mà.
Bạn gái em nằm trong số những người dưới này...hahahahaha. Ghê Quá Đi.

https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071419428zjdlyzjmyj5396392.jpeg

deny
14-07-2010, 10:33
Yes, chị Mơ..
Em có thể không ăn, không ngủ.. nhưng phải không nhậu ^^, hoặc không uống cafe, ăn nhậu hay uống cafe thì em thiệt tình chịu thua các bác nhà mình
Trình độ 8888 cũng cao nhưng so với các bác thì em thuộc hàng tôm tép :D

kuden
14-07-2010, 10:36
Kuden sẽ mở thớt Hồi Ức nhé bà con. Đen vừa viết vừa Update hình.
Pà con từ từ comment sau khi hoàn tất nhé. :)

Summer_Flower44
14-07-2010, 10:38
Đúng rồi anh, bạn "gái" em cao lắm. Tụi em thương nhau lắm. Nên chẳng dám phụ nhau đâu. Hahahahaha.

Chị thì nhìn ra bạn gái thiệt đó nha!

@ Người tốt tạo dáng dễ thương ghê.

kuden
14-07-2010, 10:45
Chị thì nhìn ra bạn gái thiệt đó nha!

@ Người tốt tạo dáng dễ thương ghê.

Bánh đâu rồi xào xác nhận cho chị Sum kìa..hahahaha.Chít em.

Người Xấu
14-07-2010, 10:47
Bánh đâu rồi xào xác nhận cho chị Sum kìa..hahahaha.Chít em.

Hôm trước thấy kuden bảo gom lại 1 chữ giận gì đấy, sẽ report sau. Mà vẫn chưa thấy nhỉ? kuden giận gì khai mau đê :-w

davidpham
14-07-2010, 10:56

https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071419428zjdlyzjmyj5396392.jpeg

Đúng là một lũ trời ơi, nhưng (c)(c)(c)(c)
@đen và cu; sao mình không bắt đầu viết hồi ức theo link có sẵn này nè:https://www.phuot.vn/threads/9078-H%E1%BB%93-Tr%C3%A0m-L%E1%BB%99c-An-Long-H%E1%BA%A3i, mọi người nghĩ sao, hay để chủ thớt
quyết định vậy

Summer_Flower44
14-07-2010, 11:03
@đen và cu; sao mình không bắt đầu viết hồi ức theo link có sẵn này nè:https://www.phuot.vn/threads/9078-H%E1%BB%93-Tr%C3%A0m-L%E1%BB%99c-An-Long-H%E1%BA%A3i, mọi người nghĩ sao, hay để chủ thớt
quyết định vậy

Viết tiếp theo cái này đi Ku ơi,

@Vít: Sáng giờ chị tìm cái này nè, mà tìm hoài hổng ra.

kuden
14-07-2010, 11:05
quyết định vậy

E đang viết bài a ơi. Khi mình hoàn tất sẽ Merge chung topic của Horse lại :D

Hồi Xưa
14-07-2010, 11:39
Hồi hộp xem hình quá, ai phụ trách khâu up hình khẩn trương đi nào.

Chẹp chẹp... nhâm nhi... nhâm nhi... cf của anh đen đã thật á :D

xedap3banh_83
14-07-2010, 12:30
[QUOTE=kuden;216641]Đúng rồi anh, bạn "gái" em cao lắm. Tụi em thương nhau lắm. Nên chẳng dám phụ nhau đâu. Hahahahaha.

Ac ac ac ,,, Ku den làm mọi người hiểu lầm , không có em nào thương xebabanh là chết luôn đó nha , cắt ........ kiu bây giờ
I m a boy .. oh yeah oh yeah

nguyễn oanh
14-07-2010, 12:36
-Để cho cách gọi xưng hô được nhanh chóng, còn thời gian để 8, vì vậy "vít" xin câp nhật nick mọi người vắn tắt như sau "
2. whyhorse" ngựa
8.phuonghoang:(phượng yêu)
9.nguyenoanh:(oanh bụi đường xa)

Bác cho em nick xấu quá sửa lại rồi nhé.

Người Xấu
14-07-2010, 12:58
Bác cho em nick xấu quá sửa lại rồi nhé.

Không phải tự nhiên mà mỗi cái nick chỉ chuyển về 1 chữ, thật ra ai cũng thích nick đẹp, nhưng như thế thì lười type quá, nên lão Vít mới chuyển hết tất cả nick về 1 chữ cho nó ngắn gọn, xúc tích thôi.

P/S: phản đối vô hiệu =)) =))

Summer_Flower44
14-07-2010, 13:31
Không phải tự nhiên mà mỗi cái nick chỉ chuyển về 1 chữ, thật ra ai cũng thích nick đẹp, nhưng như thế thì lười type quá, nên lão Vít mới chuyển hết tất cả nick về 1 chữ cho nó ngắn gọn, xúc tích thôi.

P/S: phản đối vô hiệu =)) =))

Thôi thì Oanh or Chim thì cũng là Chim, thương cho các bạn gái đi em nhá, kêu vậy các bạn buồn.

Đề nghị gọi Oanh & Phượng Hoàng cho hay nha!

Summer_Flower44
14-07-2010, 13:39
Đói bụng quá, có ai đi ăn bún chả cá Nha Trang với tui hông????

echxanha4
14-07-2010, 13:42
C
2. whyhorse" ngựa
8.phuonghoang:chim1
9.nguyenoanh:chim2

18.Ecxanha4: ếch xăm mình :))

kuden
14-07-2010, 13:49
Hồi hộp xem hình quá, ai phụ trách khâu up hình khẩn trương đi nào.

Mua đá Mi, sau đó khóa nắp chai kỷ lắt thật đều. Dóc ngược dốc xuôi. Cafe trong chai hòa tan đủ hương vị. Sau đó rót vào ly.
Mua thêm ít bánh Quy Cốm. Phê luôn.
kuden chỉ em vậy thôi mọi người đọc thế này chắc chém a quá, ai muốn thử thì chạy qua nhà hồi xưa nhé. :(

Phương Hoàng
14-07-2010, 13:57

Mua đá Mi, sau đó khóa nắp chai kỷ lắt thật đều. Dóc ngược dốc xuôi. Cafe trong chai hòa tan đủ hương vị. Sau đó rót vào ly.
kuden chỉ em vậy thôi mọi người đọc thế này chắc chém a quá, ai muốn thử thì chạy qua nhà hồi xưa nhé. :(

Hức...hức...:(( :(( :(( Òa....òa....

davidpham
14-07-2010, 14:06
19, 20, 21, .....ai muốn gia nhập vào "vít" đây đặt tên hết luôn cho (sututocxu: sư tử, smalltiger: cọp con, echxanha4: ếch)........

echxanha4
14-07-2010, 14:15
Chao ôi, nhà PKM tập hợp một bộ sưu tập gồm cọp,ếch,heo, chim,ngựa,sư tử, gấu...và có cả vít nữa :))

Cao.Mr
14-07-2010, 14:31
Lúc nào nhà mình đầy đủ 12 con giáp đây ta. Tự nhiên thèm cafe ghê. Ai ra Bệt uống cafe với em ko nào?

deny
14-07-2010, 14:38
Cập nhật lại và tiếp nè:

1. hxhcm: hồi xưa
2. phuonghoang: chim
3. kuden: ku
4. deny: đen
5. summer_flower44: mơ
6. linhtsn: bay
7. Cao.mr: cao
8. whyhorse: ngựa
9. tuanda: đá
10. davidpham: vít
11. helleagle: heo
12. demiboy: đè mi
13. xedap3banh_83: bánh
14. nguyenoanh: bụi (cây)
15. nguoi xau: xấu
16. nguoitot: tốt
17. conheodat851: heo đất
18. sututocxu1984: sư tử
19. small tiger: cọp
20. bé gấu: gấu
21. echxanha4: ếch
22. buonho: buồn nhớ
23. hoahuetim: hoa hòe
24. night_queen: nai

Từ từ ai cũng có mẹt :D

minhmio
14-07-2010, 14:53

È è, em làm em ấn tượng đặc biệt với cái bạn cao nhòng, "bạn gái" anh kuden í. Tạo dáng cực chuẩn, y chang sơ đồ của nước Việt Nam, hí hí.

Buonho
14-07-2010, 14:58
22. buonho: hồ
23....
Cái tên + cái nick này toàn gợi lên cho mình nghĩ đến câu nói "Chi hồ giả giã", ứ chịu ^_^

xedap3banh_83
14-07-2010, 15:01
Ghép hoài mà vấn không tìm ra được câu nào , mà ghép được 1 câu gồm 5 chữ nhưng lại không có can đảm pót lên=))=))=))=))

deny
14-07-2010, 15:07
Có gì mà khó vậy bánh?
Lên xem nào.. :D

xedap3banh_83
14-07-2010, 15:10
Hehehe có mấy chị em gái ở đây mà , phải giả bộ lịch sự chứ nhỉ hehehe

Phương Hoàng
14-07-2010, 15:10
Dám là cái câu:
Phương Hoàng - Kuden - hxhcm - Deny lắm à......
Phải ko anh? ;)

xedap3banh_83
14-07-2010, 15:14
Hahaha chắc nó không được mang cái nghĩa tốt đẹp đến vậy đâu á

davidpham
14-07-2010, 15:15
Ghép hoài mà vấn không tìm ra được câu nào , mà ghép được 1 câu gồm 5 chữ nhưng lại không có can đảm pót lên=))=))=))=))

Bái phục sư đệ "bánh", anh biết gì rồi, mình đi rồi quay trở lại đại bản doanh PKM, hắn đã về tự lúc nào rồi ,đâu nghe mọi người 8 rồi mấy chữ ghép này đâu ta,(c)(c)(c)

_phong cho "bánh" chức ĐỆ NHẤT 8 XUYÊN LỤC ĐỊA-XUYÊN KHÔNG GIAN-XUYÊN THỜI GIAN

echxanha4
14-07-2010, 15:16
Hehehe có mấy chị em gái ở đây mà , phải giả bộ lịch sự chứ nhỉ hehehe
Anh Bánh cứ tự nhiên phun thơ nhả chữ ạ! hí hí

xedap3banh_83
14-07-2010, 15:21
:(Hahaha nói chứ em hiền lắm ah , mấy bác cư oan cho em không thế nhẩy:(

xedap3banh_83
14-07-2010, 15:26
Dám là cái câu:
Phương Hoàng - Kuden - hxhcm - Deny lắm à......
Phải ko anh? ;)

Nói chứ bác deny đặt tên khó ghép quá à , vòng vòng cũng có nhiêu đó thui .... ví dụ á : kuden _ whyhorse ( thích ai thế người đó nhé bà kon kaka )_ hxhcm _deny,nguoixau(nguoitot ai thích xấu thì xấu , ai thích tốt thì tốt á ) lắm hehehe

hoahuetim
14-07-2010, 15:38
bà kon nói 888888888 quá
có người kêu em nhào zô tám chung luôn nè
hihi

deny
14-07-2010, 15:43
cho bé vô danh sách luôn
23. hoahuetim = hoa

Summer_Flower44
14-07-2010, 16:06

Đi 1 lúc, về thấy tốc độ tăng kinh hồn!

Kiện nha, sao lại chỉ có mình Hồi Xưa được thưởng thức cafe của Ku nhỉ?

xedap3banh_83
14-07-2010, 16:14
Hahaha coi chừng lại có phản ứng hóa học xảy ra

Summer_Flower44
14-07-2010, 16:19
Lúc nào nhà mình đầy đủ 12 con giáp đây ta. Tự nhiên thèm cafe ghê. Ai ra Bệt uống cafe với em ko nào?

Mới đi uống vìa nè Cao, sao hồi nãy hỏi có ai đi ăn bún cá Nha Trang với chị ko thì hổng chịu đu theo rồi chị mời cafe luôn! Bảo đảm ghiền...

small tiger
14-07-2010, 16:33
nhà mình tám kinh quá.

Summer_Flower44
14-07-2010, 16:36
Hahaha coi chừng lại có phản ứng hóa học xảy ra

Thằng quỷ nhỏ! Đừng tưởng tượng (như tưởng voi) nữa!

kuden
14-07-2010, 16:36

Hôm qua e mang qua để fa cho mọi người cùng uống thế mà cúp điện mọi người về hết đó chứ. Tuyệt đối em không ưu ái ai đâu :D

@ Phương Hoàng: Tự e ghép thế nhé. e làm vậy thằng ku bánh nó ghen a thì khổ.
@ Bánh Ú: ku ghép vậy ku không ghen anh àh, mới hôm qua còn nựng má người ta thế mà hôm nay quên đi lời thề ngày xưa. :)).. Nãy giờ đang Resize 13Gb đuối cả tay nè.

Summer_Flower44
14-07-2010, 16:39
Hôm qua e mang qua để fa cho mọi người cùng uống thế mà cúp điện mọi người về hết đó chứ. Tuyệt đối em không ưu ái ai đâu :D

@ Phương Hoàng: Tự e ghép thế nhé. e làm vậy thằng ku bánh nó ghen a thì khổ.
@ Bánh Ú: ku ghép vậy ku không ghen anh àh, mới hôm qua còn nựng má người ta thế mà hôm nay quên đi lời thề ngày xưa. :)).. Nãy giờ đang Resize 13Gb đuối cả tay nè.

Nếu mà chị biết em có mang Cafe sang thì chị đâu kêu thêm 1 thùng Ken nữa làm gì. Uống Cafe của Ku sướng hơn. Đằng này, Ku im thin thít.....

Đừng đá bóng cho 3Banh nha, cho nó kiếm người iêu với chứ!!!! Hehe, 3Banh, trả công cho chị.

deny
14-07-2010, 16:42
.. Nãy giờ đang Resize 13Gb đuối cả tay nè.

Á, resize rồi còn files gốc không?
Hồi sáng này quên mượn Hồi xưa cái HDD ext rồi. Nếu ông còn giữ, có gì tui chép lại files gốc 13GB (vào 4 DVD)
Nhớ giữ lại chờ đen nhé ku :))

Cao.Mr
14-07-2010, 16:55
Mới đi uống vìa nè Cao, sao hồi nãy hỏi có ai đi ăn bún cá Nha Trang với chị ko thì hổng chịu đu theo rồi chị mời cafe luôn! Bảo đảm ghiền...

Haizzz . Thì lúc chị alo em, me nói chị rảnh thì em chạy qua rồi đi uống cafe đó thôi, nhưng chị bận. Chuẩn bị lên Bệt, thấy trời có vẻ sắp mưa, thế là ra gần nhà làm 1 ly, vài điếu Thăng Long, ngồi nhìn dòng người qua lại.

Cao.Mr
14-07-2010, 16:56
bà kon nói 888888888 quá
có người kêu em nhào zô tám chung luôn nè
hihi

Đã nhận ra bác. Hì hì

deny
14-07-2010, 17:03
Chuẩn bị lên Bệt, thấy trời có vẻ sắp mưa, thế là ra gần nhà làm 1 ly, vài điếu Thăng Long, ngồi nhìn dòng người qua lại.
Mình phải ngồi chôn chân trong văn phòng
Haiz...
Cái thú ngồi ngắm người qua lại sao mà nó xa xỉ với mình thế nhỉ..

deny
14-07-2010, 17:08
hi
anh deny ui
vậy còn lịch trình tháng 8 thì sao anh
Lịch Trình Tháng 8 sẽ chuyển biến phức tạp 1 chút vì có bị ảnh hưởng bởi SN 4 tuổi diễn đàn phuot.com và chuyến đi Bù Gia Mập + QL14C của anh với bác lengkeng.
Tháng 8 có thể chúng ta sẽ đi 2 chuyến thôi, dù gì cũng kín hết các tuần rồi ^^,

Summer_Flower44
14-07-2010, 17:10
Lịch Trình Tháng 8 sẽ chuyển biến phức tạp 1 chút vì có bị ảnh hưởng bởi SN 4 tuổi diễn đàn phuot.com và chuyến đi Bù Gia Mập + QL14C của anh với bác lengkeng.
Tháng 8 có thể chúng ta sẽ đi 2 chuyến thôi, dù gì cũng kín hết các tuần rồi ^^,

Cho chị về thăm Bù Gia Mập nha, một thời tuổi trẻ của chị đã qua ở nơi đây.....

nguyễn oanh
14-07-2010, 17:15
deny sửa lại nguyen oanh=bụi nhanh lên nào.thích từ này hơn gắn liền với chị(nhìn mặt nhỏ quá xưng chị đi) mấy năm rồi nhé không thik đờ vít đặt như thế đâu.lần 2 rồi đấy.đờ vít đâu,máu đang nóng rồi đấy.

nguyễn oanh
14-07-2010, 17:17

Bùi gia mập xa xa chút đi Ăn chơi gấp quá.đừng đi tháng 8 uống lắm.cho em ké chuyến này với

kuden
14-07-2010, 17:17
Nếu mà chị biết em có mang Cafe sang thì chị đâu kêu thêm 1 thùng Ken nữa làm gì. Uống Cafe của Ku sướng hơn. Đằng này, Ku im thin thít.....

Đừng đá bóng cho 3Banh nha, cho nó kiếm người iêu với chứ!!!! Hehe, 3Banh, trả công cho chị.

E nói thật chứ bộ, hôm qua Bánh nói Bánh mua vé đi Thái Lan để "phẩu" đó chị...HAhahahhahhahahahahahaahhahahahhaha :))

@Deny: Giữ hình Gốc nè, cho nên Resize mới đuối đó .

deny
14-07-2010, 17:36
Vậy thì có thể nhóm mình lên chương trình riêng và mở rộng hơn hay gút gọn hơn nhé chị.

Bùi gia mập xa xa chút đi Ăn chơi gấp quá.đừng đi tháng 8 uống lắm.cho em ké chuyến này với
Còn hơn 1 tháng nữa lận, từ giờ tới đó không đu chuyến nào thì cũng có thể là coi thư thả đó chị Bụi

@nguyễn oanh: đã cập nhật cho chị nick Bụi (cây) như ý nhé :D

Đc, khi nào den qua chỗ ku chép đc?

Demi
14-07-2010, 17:46
Chị Oanh ơi em mới sent tn cho chị, vui lòng xem inbox giùm em cái :D

Cao.Mr
14-07-2010, 17:46
Chào các bác em lang thang đây...

Summer_Flower44
14-07-2010, 17:47
E nói thật chứ bộ, hôm qua Bánh nói Bánh mua vé đi Thái Lan để "phẩu" đó chị...HAhahahhahhahahahahahaahhahahahhaha :))

Ku, tại 3Banh nó nghĩ làm thân con trai như nó khổ quá, nên nó thích làm con gái, tưởng rằng sẽ sướng hơn, được nhiều thương iêu, nâng niu, cưng chiều,.... Nhưng mà, 3Banh ơi,....em nhầm rồi! Làm con gái chẳng sướng tí nào đâu...Hehe!

echxanha4
14-07-2010, 17:49
Chào các bác em lang thang đây...

Trời mưa muh bác Cao lang thang đâu đó!! ^^

Demi
14-07-2010, 17:49
Làm con gái chẳng sướng tí nào đâu...Hehe!
Sao lại ko chị có nhiều thứ sướng lắm mà em cũng muốn làm gái để được ôm khi phượt hehe =)) kiếp này toàn làm xế, đành hi vọng kiếp sau

Buonho
14-07-2010, 18:04
Xóa thông báo vì không còn hiệu lực

helleagle
14-07-2010, 18:40
Yes, chị Mơ..
Em có thể không ăn, không ngủ.. nhưng phải không nhậu ^^, hoặc không uống cafe, ăn nhậu hay uống cafe thì em thiệt tình chịu thua các bác nhà mình
Trình độ 8888 cũng cao nhưng so với các bác thì em thuộc hàng tôm tép :D

Bác Đen quá khen rồi.... Bà con ta ai cũng "Pờ-Rồ có level" trong mấy lĩnh vực này cả

Phương Hoàng
14-07-2010, 18:41
Sao lại ko chị có nhiều thứ sướng lắm mà em cũng muốn làm gái để được ôm khi phượt hehe =)) kiếp này toàn làm xế, đành hi vọng kiếp sau

Lần sau kiếm mô - tô đi anh nhé. Em sẽ cho anh làm ôm. ;)

helleagle
14-07-2010, 18:43
Đói bụng quá, có ai đi ăn bún chả cá Nha Trang với tui hông????

Hôm qua ăn nhậu nhiều quá... hôm nay em nhịn ăn cả ngày cho nó lành

Hồi Xưa
14-07-2010, 18:44
Kinh quá, mình đi dạy có một buổi thôi mà đã tràn từ 13 đến 19 rùi. Sức 8 quả là mãnh liệt :D

kuden chỉ em vậy thôi mọi người đọc thế này chắc chém a quá, ai muốn thử thì chạy qua nhà hồi xưa nhé. ;(

Em đang bị viêm họng, nên hem có uống đá. Đầu tiên là em bỏ café vào lò viba hâm nóng, sau đó dùng máy đánh trứng đánh cho đều … sủi bọt… + với một ít bánh cookie. Chẹp chẹp, phê như con tê tê :D
Em mà diễn tả nữa chắc … “chúng” chém anh trước rồi qua mần thịt em quá (~,~’)

Hức...hức...:(( Òa....òa....

Đấy chưa gì có người rơm rớt nước mét ùi (-,-!)

Á, lại thêm 1 người nữa kiện… Ghia wó, có ly café thôi mà tội chồng chất (_ _”)

Đúng ùi, đúng ùi, anh đen thùi lùi kg có iu ái ai đâu. Chẳng qua là chai café nó tự “lưu lạc” ở nhà em thôi ;)

Tội này là đáng đét vô cái “quá khứ của DO” phải kg chị :T

xedap3banh_83
14-07-2010, 18:47

Đi công việc về kuden nói xấu mình quá ta , công nhận bà con 8888 mà phải đọc không kịp luôn , với lại chỉ có chị summer là hiểu mình " ai nốp du , ai nốp du chị " hehehe . Kiểu này chắc phải tìm " ngừoi tình năm trăm " gấp quá , giang hồ đồn ghê ghê lắm lắm (NO)
(wait)Có ai iu kui không ? nghiêm cấm boy pm dứoi mọi hình thức ,,, :gun:gun

kuden
14-07-2010, 18:55
Cafe Ice Latte có 2 cách pha truyền thống:
- Cách 1(Uống đá): pha như đen đã trình bày ở trên (Đá Mi, lắc đều chai và đổ vào khoảng 3 OZ)
- Cách 2(Uống nóng): Pha như bé hồi xưa, nhưng bỏ vào lò Viba trong 1 phút. Lấy ra pha vào ly khoảng 4OZ, sau đó thêm 2 muổng bột kem. + ít Bánh Orion Chocopie :D.

Đúng theo hướng dẫn của đen chỉ thì sẽ được 1 ly cafe ngon ơi là ngon.

@Thiệt là cái tình kuden không muốn làm mọi người thèm cafe, mà thực sự khi uống nó vào cảm giác lâng lâng Vừa Chút Tây Vừa Chút Ta giống như Hương Vị của Phượt.
* Chú ý: ai yếu tim đừng uống cafe này vì uống vào tim đập nhanh so với các loại cafe thường :)

@ Chị ơi: Ngàn lần e giải thích rùi mờ sao vẫn đồ thừa e thía. Bùn quá đi àh. (c)
@ Bánh: sáng h lo làm hình nên không joy ku, chứ rảnh là ám woài à. ai bỉu cái tội p hát biểu không đúng. :D

xedap3banh_83
14-07-2010, 19:05
Kuden định khiêu chiến ta , hồi sáng nghe chị 'mơ' phân trần vụ kuden rồi , mình định tha cho hén rùi mùh hén không chịu . Tội chết có thể miễn , tội sống khó tha ...đành phải gấp rút chuỗi phản ứng hóa học thôi , vì sáng đọc bài viết của nàng cho hén rùi ,, cũng rất ư là củm động .... Chết chưa ku , chết chưa ku :T:T

kuden
14-07-2010, 19:12
Kuden định khiêu chiến ta , hồi sáng nghe chị 'mơ' phân trần vụ kuden rồi , mình định tha cho hén rùi mùh hén không chịu . Tội chết có thể miễn , tội sống khó tha ...đành phải gấp rút chuỗi phản ứng hóa học thôi , vì sáng đọc bài viết của nàng cho hén rùi ,, cũng rất ư là củm động .... Chết chưa ku , chết chưa ku :T:T
Cũng thật sự cảm động nhưng kuden lỡ nhớ mong em Bánh ú rồi thì làm sao đây.
@ Bánh : nói đùa vậy chứ mọi việc kuđen đã tâm sự với Chị Sâm rùi. Vì thế đừng Post chuổi phản ứng liên quan đến mình mà làm các bạn khác khó xử nhé. Còn ai liên quan trong chuổi thì cứ post thoải mái. Đang chờ tin của A Vít Đực :))

davidpham
14-07-2010, 19:18
@ Bánh : nói đùa vậy chứ mọi việc kuđen đã tâm sự với Chị Sâm rùi. Vì thế đừng Post chuổi phản ứng liên quan đến mình mà làm các bạn khác khó xử nhé. Còn ai liên quan trong chuổi thì cứ post thoải mái. Đang chờ tin của A Vít Đực :))

Thôi, bí mật không thể bật mí được đâu, có những chuyện không cần nói nhưng ai cũng biết mà
@ngựa em: sắp 20 trang rồi đó

small tiger
14-07-2010, 19:19

Có vẻ sau chuyến đi Long Hải về các thành viên PKM có nhiều bí mật nhỉ. Tò tò quá đi. Ai bật mí em dẩn đi cafe. hihi

kuden
14-07-2010, 19:30
Thôi, bí mật không thể bật mí được đâu, có những chuyện không cần nói nhưng ai cũng biết mà

Chuyện của A Vít thì rõ như ban ngày mà. Tối đó có người tuyên bố. Mặc dù e nằm ngủ nhưng nghe rõ lắm.haha.
E nghĩ A Vít nên mời tiệc tụi em trước đê. :))

Có vẻ sau chuyến đi Long Hải về các thành viên PKM có nhiều bí mật nhỉ. Tò tò quá đi. Ai bật mí em dẩn đi cafe. hihi
Khi nào e cũng đặt gạch mà toàn là gạch đất sét không àh. :)

xedap3banh_83
14-07-2010, 19:45
Tự nhiên mọi người làm em ngứa miệng thế nhỉ ? chuỗi phản ứng đã hoàn thành ... Xin các bác cho 1 tràng pháo tay khai trương xem nào
Với lại đính chính với toàn thể quí vị đại biểu ,,, em là bánh xe chứ không phải bánh ú ạh ... Ai muốn ăn em tặng riêng 1 cái ,, nhai liền hahhaha

small tiger
14-07-2010, 19:46
@ anh Đen: :( Em cũng đâu muốn vậy đâu. Thiệt là khổ.

xedap3banh_83
14-07-2010, 19:53

Anh ý quan tâm đến chị ý quá bây hehehehe ,
Oh mình khai trưong trang 20 dùm bà ngựa luôn ta :D

kuden
14-07-2010, 20:04
Bánh ú, nhậu hem. Đang mần món Bò Viên Hấp Trứng gà nè. Nhậu 1 mình buồn quá.
:D

Summer_Flower44
14-07-2010, 20:05
Xin lỗi mọi người, nhất là ai đang chờ xem tin buonho thông báo
Ngày hôm qua, nhận được tin là mẹ sutu hôm nay mổ chữa bệnh sỏi thận nên mình định hôm nay, khi cuộc phẫu thuật kết thúc thì sẽ thông báo tình hình cho mọi người để mọi người hỏi thăm sức khỏe mẹ sutu.
Nhung do hôm nay, bác sĩ chưa sắp xếp được lịch mổ nên bị hoãn lại.
Do vậy, sorry vì làm mất thời gian của mọi người.
Mình chỉ thông báo để mọi người khỏi chờ tin, trưa mai mình sẽ xóa thông báo này.
Thanks all

Khi nào có tin thì báo cho mọi người biết nha em!

Summer_Flower44
14-07-2010, 20:06

Nhậu đơiiiiiii !
Hôm qua còn hơn 1/2 thùng bia nhà hồi xưa! Haha,...

kuden
14-07-2010, 20:08
Nhậu đơiiiiiii !
Hôm qua còn hơn 1/2 thùng bia nhà hồi xưa! Haha,...

E đang mần ở nhà chị ơi.
Tối nay nhà vào BV trực còn e ở nhà 1 mình nên làm vài ve cho đở sợ ma :)
Hôm nay e nổi hứng làm món Bò Viên - hẤp trứng gà - Tỏi nén. Lạ mà ngon quá. Hehe.
https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071419428yzg3njjlzd2543830.jpeg

@ Cám ơn chị nhé: Ca mổ từ 8h sáng đến 3hpm đã hoàn thành. Vẫn ỗn. Tks again Chị.

xedap3banh_83
14-07-2010, 20:12
Tình hình gọi hỏi thăm bạn Thảo thì không thấy bắt máy ,,, nếu ai biet thông tin gì thì báo nha ,,, nói chung mổ sỏi thận thì cung không phải là ca quá nguy hiểm , nhung xác suất lành hẳn 100% thì không cao , nó sẽ có khả năng tái đi tái lại .

xedap3banh_83
14-07-2010, 20:15

Ông nội này nhậu kinh thiệt , bửa nào ông 1 lon ken , tui 1 lon nứoc ngọt làm tới luôn ,,, heheheh chơi không ?

Summer_Flower44
14-07-2010, 20:18

Bánh ơi, sì tốp hia nha. Đồ 8888 xuyên lục địa.....

kuden
14-07-2010, 20:25
Ông nội này nhậu kinh thiệt , bửa nào ông 1 lon ken , tui 1 lon nứoc ngọt làm tới luôn ,,, heheheh chơi không ?
Không dám Bánh ơi. Chơi vậy ai nhìn mặt mình nữa. :D
@ Đây là thời điểm bùng nổ, nhưng sẽ có lúc rơi vào trạng thái vô định sau khi hoàn thành report và CR tour :)

Would you like to drink online, man? :))

xedap3banh_83
14-07-2010, 20:25
Hehehe ai kêu thèng ý nói em " phẫu " chi ,, ngừoi ta con trai nheo nhẽo mà lị

davidpham
14-07-2010, 20:28
Tự nhiên mọi người làm em ngứa miệng thế nhỉ ? chuỗi phản ứng đã hoàn thành ... Xin các bác cho 1 tràng pháo tay khai trương xem nào
Với lại đính chính với toàn thể quí vị đại biểu ,,, em là bánh xe chứ không phải bánh ú ạh ... Ai muốn ăn em tặng riêng 1 cái ,, nhai liền hahhaha

Biết ngay mà, thế nào cũng phải chọt chọt cho người khác nói rồi gật gật đầu, ok lah 1 tràng pháo tay
@bánh :Dam:Dam:Dam:Dam:gun:gun:gun

xedap3banh_83
14-07-2010, 20:30
báo cáo tình hình đang họp đại hội chi bộ gồm 4 người .. Xe3banh , ngựa , PhuongHoang , Ốcvit ,,, ai tham gia pm nick mình mau

davidpham
14-07-2010, 20:33
Bánh ơi, sì tốp hia nha. Đồ 8888 xuyên lục địa.....

Thì em đã phong cho Bánh là đệ nhất 8 xuyên lục địa-xuyên thời gian-xuyên không gian mà chị

Summer_Flower44
14-07-2010, 20:38
Hehehe ai kêu thèng ý nói em " phẫu " chi ,, ngừoi ta con trai nheo nhẽo mà lị

Ku, rút lại lời nói đi em, kẻo 3Banh nó cho tới bến luôn là chít! Haha....

kuden
14-07-2010, 20:40
E tự tin vì êm đệp dzai. Cho nên không rút lời để Bánh Ú nó theo em. :))

deny
14-07-2010, 20:41
Bà con mình có cần đổi tên: Phượt không mệt mỏi - Tám không mệt mỏi không ta...

Phương Hoàng
14-07-2010, 20:56
(wait)Có ai iu kui không ? nghiêm cấm boy pm dứoi mọi hình thức ,,, :gun:gun

Em đăng kí thì có nói bí mật choa iem biết hem ta? ^^

deny
14-07-2010, 21:06
Lâu lắm rùi mới có cảm giác 1 mình ở 1 góc khuất trong 1 quán cà fê và tận hưởng 1 cảm giác cô đơn 1 lần nữa..
Những con số 1, ôi..

Thấy bà con mình tám cả ngày lẫn đêm.

WHYHORSE
14-07-2010, 21:19
Mềnh thật nà vinh dự, mềnh thật nà hãnh diện, mềnh dự đoán nuôn đúng. kaka, ko phải nà 20 mà đã nà 21 và còn nữa..... :))

kuden
14-07-2010, 21:25
Lâu lắm rùi mới có cảm giác 1 mình ở 1 góc khuất trong 1 quán cà fê và tận hưởng 1 cảm giác cô đơn 1 lần nữa..
Những con số 1, ôi..

Thấy bà con mình tám cả ngày lẫn đêm.

Làm tui ngồi chờ ở nhà, chẳng thấy bóng dáng qua chép hình hở. :)

Demi
14-07-2010, 21:31
http://www.youtube.com/watch?v=Fw7JyVhbiOA&feature=player_embedded
Cái clip này iem mới search ra có mang hơi hướm phượt tí tí :)

davidpham
14-07-2010, 21:34
Thích tấm này, hồn nhiên trẻ thơ, tuy không rõ nét lắm, chụp tại chùa

https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/IMG_2747.jpg

deny
14-07-2010, 21:43
Làm tui ngồi chờ ở nhà, chẳng thấy bóng dáng qua chép hình hở. :)

Xa quá, đó là 1 lý do thôi
1 lý do nữa là sửa máy ngay cái quá cafe xong ngồi online luôn
Lý do thứ 3 là không có cái HDD rời nào, chỉ có thẻ 8GB
Lý do thứ 4: quên mang theo 4 cái DVD

Mai đi làm, mang HDD theo, ghé cty den đc ko ku :D

kuden
14-07-2010, 21:47
Xa quá, đó là 1 lý do thôi
1 lý do nữa là sửa máy ngay cái quá cafe xong ngồi online luôn
Lý do thứ 3 là không có cái HDD rời nào, chỉ có thẻ 8GB
Lý do thứ 4: quên mang theo 4 cái DVD

Mai đi làm, mang HDD theo, ghé cty den đc ko ku :D

13Gb Resize thành 3Gb thôi. 8Gb là dư sức rồi.
Sáng mai den có việc quan trọng là họp từ 8h-11h. Sau đó thì làm 1 giấc. Chiều mai den ghé trả USB cho Horse tranh thủ Deny mang máy đi Den chép cho, trong khuôn viên quận 1-3 nhé. Vi den khong mang Lap di làm.

davidpham
14-07-2010, 21:50
Anh chưa có hình của 2 iem, "ku và đen"

deny
14-07-2010, 22:05
13Gb Resize thành 3Gb thôi. 8Gb là dư sức rồi.
Den muốn chép 13GB kia kìa :))
13GB đó trong USB của ngựa hả? hay là HDD ext của Ku?
Hay là bi h chạy tới chép ta??
@Vít: em có 100MB = 50 tấm ^^

kuden
14-07-2010, 22:05
Den muốn chép 13GB kia kìa :))
13GB đó trong USB của ngựa hả? hay là HDD ext của Ku?
Hay là bi h chạy tới chép ta??
@Vít: em có 100MB = 50 tấm ^^
Hình Orin vẫn còn nguyên thủy. HDD của pé Hồi Xưa 160GB tha hồ thoải mái.
Box của Đen đang chứa Program Code 500Gb nên không dám đụng chạm. :)

Anh chưa có hình của 2 iem, "ku và đen"

Chờ e tí, a sẽ phê ngay..
Đây đây....Coming Soon :))

davidpham
14-07-2010, 22:08
Anh chỉ có hình của anh, đèmi, ngựa và cao.mr à, (hình như có 10G thì phải , 3G kia đâu ra nhỉ ) còn của ai nũa thì lên tiếng đê

kuden
14-07-2010, 22:09
Xin chân thành giới thiệu những Hot Boys, Hot Girls nhà Phượt PKM Open :))

https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071419428mdljndcyzd2257599.jpeg

https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071419428mgi0ngq3nm2716624.jpeg

https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071419428nte0mjvimz2680813.jpeg

WHYHORSE
14-07-2010, 22:10
Sốc ọc ọc. Lúc này mềnh đi đâu ta???

small tiger
14-07-2010, 22:14
K biết hotboy trong tấm đầu tiên là ai vậy ta?

davidpham
14-07-2010, 22:17
K biết hotboy trong tấm đầu tiên là ai vậy ta?

Cọp, không nhận ra đại ka Gấu bự sao ???

small tiger
14-07-2010, 22:19
Cọp, không nhận ra đại ka Gấu bự sao ???

Chu choa. Anh gấu bự mà k nhận ra luôn. Làm em tưởng Hotboy nào k à.

minhmio
14-07-2010, 22:23
Em bị tụt hạng 8 trầm trọng kể từ ngày nào ấy nhỉ? Haizzzzz

davidpham
14-07-2010, 22:29
Chia sẻ mọi người tấm hình mình thích nhất, bãi biển Lộc An(do em Phuong Hoang chup),

https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/IMG_2330.jpg

deny
Sốc ọc ọc. Lúc này mềnh đi đâu ta???

Lúc này em đang mang "súng" đi bắn bác Cao và ngư dân ^^

deny
Em bị tụt hạng 8 trầm trọng kể từ ngày nào ấy nhỉ? Haizzzzz

Từ ngày PKM - Phượt không mệt mỏi ra đời đó bé mio :))

Demi
14-07-2010, 22:44
Tấm hình thứ 2 3bánh nó xàm sỡ em kìa bà con :help đề nghị kiểm tra giới tính bánh gấp em thấy hình như boy trong đoàn đều bị bánh nó ... thế hay sao í

davidpham
14-07-2010, 22:48
Cái hay của Phóng Viên này là...Anh ta có thể ghi nhận từ 2 hướng: Nội Cảnh, Ngoại Cảnh.
Cái ngoại cảnh ở đây không kém phần quan trọng mà trong giấc ngủ a í ôm ấp bấy lâu nay.Thỉnh thoảng cảm xúc dạt dào trôi về trong cơn mơ. Thức giấc nước mắt bỗng ước nhòa vì ta biết ta đang ở giai đoạn Ế for Băm - Ba

Có ai hiểu không ta,:)):)):))

Phương Hoàng
14-07-2010, 22:52
Tấm hình thứ 2 3bánh nó xàm sỡ em kìa bà con :help đề nghị kiểm tra giới tính bánh gấp em thấy hình như boy trong đoàn đều bị bánh nó ... thế hay sao í

Khakha, chít anh chưa...

Ý, mà em thấy cái avatar của anh giống giống avatar của iem. Có điều avatar của em đẹp và "sang trọng" hơn, hehe ;)

xedap3banh_83
14-07-2010, 23:04
Đứa lào đứa lào đòi kiểm tra ,,,, ai muốn kiểm tra đem theo 5 xị qua gần nhà chi summer kiểm tra dùm cho ne kakakakaka

WHYHORSE
14-07-2010, 23:08
Đứa lào đứa lào đòi kiểm tra ,,,, ai muốn kiểm tra đem theo 5 xị qua gần nhà chi summer kiểm tra dùm cho ne kakakakaka

Xác nhận 3banh ....giới tính......đề nghị khẩn trương check hàng.....ai xung phong??????

davidpham
14-07-2010, 23:12
Tình hình đi ngủ sớm thôi, dưỡng sức leo Fan nữa, bb cả nhà 888888888888 pà cố

WHYHORSE
14-07-2010, 23:14
Tình hình đi ngủ sớm thôi, dưỡng sức leo Fan nữa, bb cả nhà 888888888888 pà cố

pác vid, ở lại 8 nữa đi kìa .:))

davidpham
14-07-2010, 23:15
thôi em,anh thua thằng bánh,anh đi ngủ đây, thay cai avatar đã,chú cao chụp cho mình tấm này, mình thích đây

kuden
14-07-2010, 23:16
Cầu thị nghè hả Bánh Ú.
Ngày xưa sống gần đó..Phức tạp nắm cơ.

davidpham
14-07-2010, 23:19
Cầu thị nghè hả Bánh Ú.

500k mắc pà cố, ngã tư sung sướng rẻ hơn 5k hà

Hồi Xưa
14-07-2010, 23:23
Anh đen, mai anh ghé nhà đưa em cái Box nha, em thèm xem hình quá :D

Hồi Xưa
14-07-2010, 23:24

Ngã 4 sung sướng là ở đâu dzạ anh Vít :D

kuden
14-07-2010, 23:28

Mắc bà cố...với em 100k là có 2 iem gối ôm xinh xắn rồi. Vừa ngủ ngon, vừa gác chân, vừa oánh mà không hok bao giờ khóc lóc kể cả.."a ơi bo cho em " :))

@Hoixua: mai a ghé đưa, còn hình nào thiếu e up bổ sung nhé. A chưa up hết vào Photobucket.

kuden
15-07-2010, 00:07
Còn 1 ta hả ta...Cafe nữa...Thức cả đêm quá. rụng khi nào thì các bác tự lo pic nhá.

xedap3banh_83
15-07-2010, 07:54
[QUOTE=kuden;217168]Mắc bà cố...với em 100k là có 2 iem gối ôm xinh xắn rồi. Vừa ngủ ngon, vừa gác chân, vừa oánh mà không hok bao giờ khóc lóc kể cả.."a ơi bo cho em " :))

Ku PR quá nha , mai dắt đi thử mới tin kakaka

Cao.Mr
15-07-2010, 09:46
Khi em đi 18, khi em về 25 ( trang ) hic hic, em sợ....

Summer_Flower44
15-07-2010, 10:03
Cầu thị nghè hả Bánh Ú.

Nhà chị ở đây nè Ku, sao em chê nhà chị phức tạp (?) Hic...

Cao.Mr
15-07-2010, 10:14
Em ra Bệt đây, bác nào rảnh chạy ra hen

davidpham
15-07-2010, 10:56
Cả nhà, tình hình rất ư là tình hình, toàn bộ lực lượng đang tổng tấn công "ma nữ: night_queen" kỳ này ẻm này chết với nhà mình, he he he :gun:gun:gun:gun:gun:gun:gun, chết chưa bưởi

https://www.phuot.vn/threads/8899-PKM-C%E1%BB%A7-Chi-H%E1%BB%93-D%E1%BA%A7u-Ti%E1%BA%BFng-N%C3%BAi-B%C3%A0-%C4%90en-%2831-07-01-08-2010%29/page10?p=217278#post217278

kuden
15-07-2010, 11:03
Khi em đi 18, khi em về 25 ( trang ) hic hic, em sợ....
E sợ gì thế Cao...Tối nay phá kỷ lục.. 40 :D

Nhà chị ở đây nè Ku, sao em chê nhà chị phức tạp (?) Hic...
E hok chê nhà chị, nhưng khu đó phức tạp thật. Có lần e đi ăn khuya về.

Kể chuỵện này nghe chơi:
Có lần đang o o chạy thì đột nhiên 1 cô gái đi Atila ép em vào lề. Em tưởng sắp oánh lộn nên e nghĩ trong lòng(cô này mà oánh chắc nó về nước sớm)..
"Anh ơi đi vui vẻ nhé.." (Cô gái).
"Đi vui vẻ là đi mô hở e.." (ku)
"Đi đó đó đó...." (Cô gái)
...Đi ngủ àh (ku) ...Rú ga chạy đi...
"Nghe đâu mấy tiếng lớ ngớ phát ra từ cô đó: đ...má....chảnh ghê" (Cô gái.)

@ Bánh Ú: đi ra Bình Dân cùng mềnh hem. Đi kỉm cha..Cha nội này lên mạng thì im thinh thít chứ vào Room quăng ì sèo làm bà con hỉu nhầm mềnh chít :))