PDA

View Full Version : Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Pages : 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33

deny
15-07-2010, 11:04
Ủa, bác Vít chừng nào bay?

Hu hu, mấy bác oanh tạc em Nai trong topic tìm bạn đồng hành đi Tây Ninh của em :((

deny
15-07-2010, 11:06
Nhà chị ở đây nè Ku, sao em chê nhà chị phức tạp (?) Hic...

Ku xin lỗi chị Mơ đi..
Cà phê bữa hụt rùi, hôm nay làm lại ^^,

kuden
15-07-2010, 11:11
Ku xin lỗi chị Mơ đi..
Cà phê bữa hụt rùi, hôm nay làm lại ^^,
Cafe hết rồi chỉ còn cách order chờ hàng trong 2 tuần. :)

xedap3banh_83
15-07-2010, 11:22
:( Báo cáo báo cáo cả nhà , tin nóng hổi vừa thổi vừa uống đây . Tối hôm qua sao khi họp chi bộ xong , em 888 với bé Phựong Hoàng , ai dè không biết nàng xem gì mà tự nhiên nàng thốt với em 1 câu ; Không biết cafe o nhà HX hết chưa nhỉ ? nếu còn ứoc gì minh đựoc 1 ly lúc này chắc sẽ ấm lòng lắm đây :shrug: Em ngu muội không biết và không hiểu gì ,,, có ai giúp em giải quyết bài toán này không nhỉ :D
Vậy đoán chắc bé PH thích uống cafe lắm đây , Cấp báo cấp báo can tuyển 1 nhân viên không cần trình độ chỉ cần thích pha cafe và thích uống cafe đêm thôi , ai có nhu cầu đang ký tại đây :LL:LL

davidpham
15-07-2010, 11:30
Ủa, bác Vít chừng nào bay?

Hu hu, mấy bác oanh tạc em Nai trong topic tìm bạn đồng hành đi Tây Ninh của em :((

@đen; cám ơn em đã hỏi thăm, 6 giờ 30 sáng mai anh trên mây rùi
@all: cả nhà ở lại 8888 vui vẻ nhé, hy vọng mình về là lên tới trang 100,:D:)):D:)):D:))
@vít: mềnh tự chúc mình thượng lộ bình an, hạ lộ nằm im, he he con dê

WHYHORSE
15-07-2010, 11:35
:( Báo cáo báo cáo cả nhà , tin nóng hổi vừa thổi vừa uống đây . Tối hôm qua sao khi họp chi bộ xong , em 888 với bé Phựong Hoàng , ai dè không biết nàng xem gì mà tự nhiên nàng thốt với em 1 câu ; Không biết cafe o nhà HX hết chưa nhỉ ? nếu còn ứoc gì minh đựoc 1 ly lúc này chắc sẽ ấm lòng lắm đây :shrug: Em ngu muội không biết và không hiểu gì ,,, có ai giúp em giải quyết bài toán này không nhỉ :D
Vậy đoán chắc bé PH thích uống cafe lắm đây , Cấp báo cấp báo can tuyển 1 nhân viên không cần trình độ chỉ cần thích pha cafe và thích uống cafe đêm thôi , ai có nhu cầu đang ký tại đây :LL:LL

Xác nhận, mềnh có bít vụ này. Sao người ta có hướng dẫn cách pha cốp-phi rõ rành thế mà lại ko mang đến pha cho p/h uống hen. Thiệt tình, nếu mềnh thế là mềnh hận đóa nha!
Có nguyên 1 cái topic về cafe SG vậy mà ko có chỗ nào có cách pha cafe ngon thế. ko bít chủ nhân của cafe có ý kiến gì chăng????

WHYHORSE
15-07-2010, 11:37
@all: cả nhà ở lại 8888 vui vẻ nhé, hy vọng mình về là lên tới trang 100,:D:)):D:)):D:))

híhí, pác mập đi hoành tráng nhé, ở top of FAN nhớ vào 888888 nha!

davidpham
15-07-2010, 11:45
híhí, pác mập đi hoành tráng nhé, ở top of FAN nhớ vào 888888 nha!

@ngựa: bên hồi ức sắp sửa tới cái mẹc em rùi đóa, cám ơn em đã hỏi thăm, không biết lên tới đỉnh còn sức mà alo alo 888888888 nữa không

Demi
15-07-2010, 11:55
@ chị Mơ :vậy chị gần nhà em, gần cầu thị nghè có quán cafe Ả Rập em hay ghé vì cuối tuần có múa bụng cho khách xem hay lém (c)
@ anh Ku: khu thị nghè phức tạp đúng rồi, toàn cave hàng họ tụ tập mà toàn hàng dạt với pede giả gái ớn lắm ko nên liều anh ạ mà anh nếu cần thì em chỉ cho (NT)
Cái chai cafe của anh đề là Lee gì đó hình như trên Hàm Nghi đoạn gần chợ cũ cũng có 1 tiệm cái này do 1 ông VK về mở thì phải ;)
@ anh Vít + đá: 2 người lên đường mạnh giỏi ,chân cứng đá mềm nhé (BB)

kuden
15-07-2010, 12:05
@ chị Mơ :vậy chị gần nhà em, gần cầu thị nghè có quán cafe Ả Rập em hay ghé vì cuối tuần có múa bụng cho khách xem hay lém (c)
@ anh Ku: khu thị nghè phức tạp đúng rồi, toàn cave hàng họ tụ tập mà toàn hàng dạt với pede giả gái ớn lắm ko nên liều anh ạ mà anh nếu cần thì em chỉ cho (NT)
Cái chai cafe của anh đề là Lee gì đó hình như trên Hàm Nghi đoạn gần chợ cũ cũng có 1 tiệm cái này do 1 ông VK về mở thì phải ;)
A thik Bella Dance lắm Demi :). Tối nay sắp xếp xong việc đi ăn kem lòng dòng mọi người ơi.
Nhớ kem woody quá. :D

@ Mọi người trong Room bà 8 đừng nên cố ý gắp lửa bỏ tay người nhé. kuden không biết gì hết á á.
Còn chuyện pha cafe là do mọi người đòi dzìa sớm thôi. Mất phần ráng chịu.
Nhất là con bé Bánh Ú. Nó thik chọc ghẹo người ta mà cứ đổ thừa cho mềnh hok àh.

davidpham
15-07-2010, 12:06
@Đè Mi: Kiên Giang mình đẹp làm sao, em biết bài này chứ, anh ủng hộ em mở thớt về Kiên Giang đó, cám ơn em nhiều nhé
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=iERXuaEZlV
KIÊN GIANG MÌNH ĐẸP LÀM SAO
Chiều xuống đứng bên cầu nghe sóng biển
Nắng thu vàng chiếu rạng bến bờ
Kiên Giang mình đẹp làm sao
Bóng mây sánh đôi bóng núi
Con chim nhạn hát điệu tình quê
Một biển trời như có mẹ cất tiếng ru
Trăng nhú lên bến cảng quê hương
Trăng cũng đẹp, đất cũng đẹp
sao đâu đâu cũng đẹp
Trăng lấp lánh lung linh bến nước
Đoàn tàu về loang loáng trên sông
Màn trời đêm êm ả thanh bình
Đêm bình yên hương lúa ngạt ngào
Đêm bình yên nghe sóng biển vỗ về
---
Nghề đánh cá an nhàn nơi sóng biển
Thấy ăn làm nhớ chuyện thánh thần
Công ơn còn tạc lòng dân
Có câu hiếu sanh nố sát
Tâm thiên địa cứu nịch phò nguy
Lượng hải hà cơn sóng dậy lúc gió qua
Đem tấm thân cứu đỡ dân ta
Nam cũng vậy, Bắc cũng vậy
cho đâu đâu cũng vậy
Công đức ấy anh linh thế ấy
Lòng vẹn lòng như khắc như ghi
Trùng trùng dâng Nam Hải chi nguyền
Trăm là năm hương khói mỗi ngày
Trăm là năm hương khói ngày lễ thần

Demi
15-07-2010, 12:16
À thật ra quê em ở thị xã Hà Tiên anh ạ nó thuộc tỉnh Kiên Giang :D. Từ Kiên Giang anh phải đi thêm nữa mới tới lận Hà Tiên Thập Cảnh hehe.
Gửi anh bài Hà Tiên của nhạc sĩ Lê Dinh nghe nó mới êm đềm làm sao
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=-jm2HLOXn4

HÀ TIÊN

Tôi nhớ hoài một chiều , dừng chân ghé qua thăm miền ước mơ
Hà tiên mến yêu đẹp như xứ thơ xa cách tôi còn nhớ
nhớ ghi muôn đời , nước trời biển mơ
xanh xanh màu ánh mắt em gái chiều năm xưa
như vấn vương ai , trên bến còn xa vắng , năm tháng còn ngẫn ngơ
Hà Tiên ơi ,đây miền xinh tươi như hoa gấm trong đời
Hà Tiên ơi ,đây những bông dừa xanh mát biển khơi
Tôi qua Lăng Mạc Cửu nằm trên con voi phục
Tôi vô thăm Thạch Động trời bát ngát mênh mông
nghe chuông ngân chiều vắng , như tiếng nói cô liêu
xao xuyến tâm tư người ghé thăm Hà Tiên
Giây phút đẹp còn lại kĩ niệm khó phai trên bờ mắt ai
Hà Tiên đã ghi vào tâm trí tôi ôi luyến lưu là đây
nhớ thương vơi đầy nhắn về Hà Tiên
quê hương hùng vĩ hiên ngang ngẩng mặt trùng dương
đây bến Tô Châu khôn sánh miền lưu luyến
Tôi hướng về Hà Tiên

Em sẽ cố gắng làm chủ thớt 1 lần mà để từ từ đã phải đi mấy lần lấy kn tổ chức với sắp xếp nữa

deny
15-07-2010, 12:17
Mấy bữa nay cũng tự nhiên thèm cafe.
Tối thứ 6 này, anh chị em nhà mình ra bệt nhâm nhi nha?
Hiện giờ có 3-4 tay Bartender chính
1- Deny với cafe đen từng mang ra bệt cho nhà CDD thưởng thức (https://www.phuot.vn/threads/6364-R%E1%BB%A7-r%C3%AA-t%E1%BB%A5-t%E1%BA%ADp-anh-ch%E1%BB%8B-em-S%C3%A0i-G%C3%B2n-nha!/page15)
2- Chị Mơ với tuyệt chiêu "chị mà pha là khỏi chê" nhưng mà bên nhà PLCN nhất định off ở quán nên chị Mơ chưa có dịp trổ tài.
3- Kuden với 2 lần pha 1 lần uống và chỉ có mỗi Hồi Xưa thưởng thức
4- Phương Hoàng với topic: Sáng nay cà phê 1 mình.. (https://www.phuot.vn/threads/8960) Tại sao lại 1 mình nhỉ? rất nhiều mình đang chờ đây nè :D

xedap3banh_83
15-07-2010, 12:20
Cái thèng ku " không trắng ấy " vô tình giết chết 1 cành hoa , tuy không phải bằng 1 con dao phai , nhưng bằng 1 nỗi nhớ chờ mong ,, tâm sự với cô ý ,, cô ý cứ khen hắn tháo vác , vui vẻ , nhiều tài ... Haizz thiệt là đau nòng quá cho 1 mối tình , nàng thì có ý chàng thì vô tâm ,,, buồn buồn .

deny
15-07-2010, 12:20
@Bác Vít + Đè Mi: Kiên Giang hay Hà Tiên gì cũng đi tuốt.
Tháng 9 nhé các bác?
Hòn Phụ gãy rồi nhưng còn Hòn Tử và một cái Hang động rất tuyệt ^^,

hoahuetim
15-07-2010, 12:34
đúng là anh chị 8888 dễ sợ thiệt
chỉ qua một ngày tăng lên 11 trang
pó tay thiệt!!!!!!!!!!

WHYHORSE
15-07-2010, 12:35
Cái thèng ku " không trắng ấy " vô tình giết chết 1 cành hoa , tuy không phải bằng 1 con dao phai , nhưng bằng 1 nỗi nhớ chờ mong ,, tâm sự với cô ý ,, cô ý cứ khen hắn tháo vác , vui vẻ , nhiều tài ... Haizz thiệt là đau nòng quá cho 1 mối tình , nàng thì có ý chàng thì vô tâm ,,, buồn buồn .

Đúng, đúng, thiệt là có người vô tình quá đi mà! hum đó có người mún đi dạo biển thì lại có người tảng lờ đi ngủ mới "đau xờ cau" chứ. :))

kuden
15-07-2010, 12:41
Hơ hơ, nghe cafe chùa là uống.
Còn mua thì never. :))

@Bánh Ú: pa là chuyên gia đổ xì dầu vào lửa nè.

kuden
15-07-2010, 12:44
Horse nữa. Nói chuyện toàn đầy ngụ ý nhẩy.
Chị sum đâu òi. vào làm chứng nhân sự đê.

ku mà buồn là các pác không có report mà đọc đâu đó. :)

kuden
15-07-2010, 12:45
đúng là anh chị 8888 dễ sợ thiệt
chỉ qua một ngày tăng lên 11 trang
pó tay thiệt!!!!!!!!!!
Hôm nay mới vào nhà 8 này hở em.
Welcome bánh ú bánh rán bánh bao bánh đậu xanh nha.

Demi
15-07-2010, 12:46
@Bác Vít + Đè Mi: Kiên Giang hay Hà Tiên gì cũng đi tuốt.
Tháng 9 nhé các bác?
Hòn Phụ gãy rồi nhưng còn Hòn Tử và một cái Hang động rất tuyệt ^^,

Từ từ thôi bác em lính mới ạ
Cái hang ấy là Thạch Động nó là khởi đầu sự tích Thạch Sanh , Lí Thông đấy bác. Thạch Sanh ng Miên thật thà bị thèng Lí Thông chắc là Ng Việt mình hay ng Tàu lừa đảo cướp công =))
Mà tự dưng bác làm em nhớ quê ghê :(( Thạch Động, Chùa Hang, Mũi Nai, Tô Châu, Đông Hồ, lăng Mạc Cửu, chùa Phù Dung, chùa Tam Bảo, hòn Phụ Tử còn 1 cái em quên mất rồi

davidpham
15-07-2010, 12:53
Từ từ thôi bác em lính mới ạ
Cái hang ấy là Thạch Động nó là khởi đầu sự tích Thạch Sanh , Lí Thông đấy bác. Thạch Sanh ng Miên thật thà bị thèng Lí Thông chắc là Ng Việt mình hay ng Tàu lừa đảo cướp công =))
Mà tự dưng bác làm em nhớ quê ghê :(( Thạch Động, Chùa Hang, Mũi Nai, Tô Châu, Đông Hồ, lăng Mạc Cửu, chùa Phù Dung, chùa Tam Bảo, hòn Phụ Tử còn 1 cái em quên mất rồi

@Bớ "Đen" plan tháng 9 miền tây thẳng tiến, ăn chơi hổng sợ mưa rưa, mưa rơi to quá thì dân chơi ở nhà(do hết xiền ,khe khe khe )

deny
15-07-2010, 12:55
Ku ơii...
Trả HDD cho Hồi xưa rùi hả?

deny
15-07-2010, 12:59
@Bớ "Đen" plan tháng 9 miền tây thẳng tiến..Yes, sir..
Tháng 9 Gồm:
1- Cắm trại trên Hòn Bà
2- Hội Chợ Cái Mơn
3- Hà Tiên - Thạch Động - Tô Châu (mấy bác sẽ thấy cảnh người ta xay núi làm xi măng) cảnh thì cực đẹp..

Phương Hoàng
15-07-2010, 13:10

Casbah hử anh? Nếu hok phải Casbah (nằm bên Nguyễn Du, hay còn gọi là Lâu Đài Xanh) thì chắc em chạy qua uống 1 lần cho biết quá, hehe.

Phương Hoàng
15-07-2010, 13:23
@ Anh Bánh: anh làm sao thì làm nha, em mà ko có cà phê uống là em qua, em hốt hết gạo nhà anh đó nha!!! ;)

kuden
15-07-2010, 13:24
Ku ơii...
Trả HDD cho Hồi xưa rùi hả?

Vẫn còn trong... ku :))

Phương Hoàng
15-07-2010, 13:25
@Bớ "Đen" plan tháng 9 miền tây thẳng tiến, ăn chơi hổng sợ mưa rưa, mưa rơi to quá thì dân chơi ở nhà(do hết xiền ,khe khe khe )

Anh Đen ơi, Cà Mau đê, hay là rừng Tràm Trà Sư đê.....
Tháng 9 mùa nước nổi nè, về miền Tây ăn lẩu, ăn bông điên điển....

deny
15-07-2010, 13:28
Anh Đen ơi, Cà Mau đê, hay là rừng Tràm Trà Sư đê.....
Tháng 9 mùa nước nổi nè, về miền Tây ăn lẩu, ăn bông điên điển....

Chơi luôn em
Nhưng mà Cà Mau chuyến khác
Còn mùa nước nổi thì sẽ thăng với nhà ĐTM vào tháng 10 về Đồng Tháp
:D

deny
15-07-2010, 13:30
Vẫn còn trong... ku :))

Đang ở đâu đó
Qua Phan Xích Long uống cà phê, Đen chép hình ^^

Demi
15-07-2010, 13:31
Casbah hử anh? Nếu hok phải Casbah (nằm bên Nguyễn Du, hay còn gọi là Lâu Đài Xanh) thì chắc em chạy qua uống 1 lần cho biết quá, hehe.

Không phải em cái này là Svarga Bar & Shisha cafe nó ở 2A/14 Nguyễn Thị Minh Khai ở gần cầu Thị Nghè đó ở trong hẻm thịt chó cầu Thị Nghè =)) em cứ hỏi người ta chỉ cũng dễ tìm.Svarga hình như nghĩa là Thiên đường hay sao.
Nước uống & giá cả chỗ này cũng được, hơi tối rất phù hợp cho couple :D. Mấy em múa là dân bên trường Nghệ Thuật :X :X

kuden
15-07-2010, 13:36
1. hxhcm: hồi xưa -- 2. phuonghoang: chim --- 3. kuden: ku -- 4. deny: đen -- 5. summer_flower44: mơ -- 6. linhtsn: bay 7. Cao.mr: cao -- 8. whyhorse: ngựa 9. tuanda: đá..

Dịch sang tiếng việt: Ngày Xưa Chim Ku mê Đen Mơ màng Bay lên Cao nhưng bị Ngựa Đá... =))

Mấy pa cho đính chính là tên iem là: kuđen. Ở công ty thì ai củng gọi là pác đen, ra ngoài gọi là đen ku, đi nhậu là mr.den, đi off enci club gọi là ông đen, chơi với mấy con nít trong xóm gọi là chú đen...về nhà thì mẹ gọi là Vũ Nhân. Đừng đổi tên họ của em nghe ghê quá đi mất.

WHYHORSE
15-07-2010, 13:37
Horse nữa. Nói chuyện toàn đầy ngụ ý nhẩy.
Chị sum đâu òi. vào làm chứng nhân sự đê.

ku mà buồn là các pác không có report mà đọc đâu đó. :)

Khỏi kêu chị Sum vụ này, ko cứu đc ku đâu. Ku lo cái vụ cà fê cà pháo trước ko nhà thèng bánh nó bị đốt thì ku ko còn chỗ để ngồi report nữa ấy. kaka.

Phương Hoàng
15-07-2010, 13:39
Không phải em cái này là Svarga Bar & Shisha cafe nó ở 2A/14 Nguyễn Thị Minh Khai ở gần cầu Thị Nghè đó ở trong hẻm thịt chó cầu Thị Nghè =)) em cứ hỏi người ta chỉ cũng dễ tìm.Svarga hình như nghĩa là Thiên đường hay sao.
Nước uống & giá cả chỗ này cũng được, hơi tối rất phù hợp cho couple :D. Mấy em múa là dân bên trường Nghệ Thuật :X :X

Coi bộ được ta. :)

Nhà mình ơi, tối nay ai có thời gian rỗi rãi ko, đi Phượt Sài Gòn cà phê quán đê!!!! :)

WHYHORSE
15-07-2010, 13:45
1. hxhcm: hồi xưa -- 2. phuonghoang: chim --- 3. kuden: ku -- 4. deny: đen -- 5. summer_flower44: mơ -- 6. linhtsn: bay 7. Cao.mr: cao -- 8. whyhorse: ngựa 9. tuanda: đá..

Dịch sang tiếng việt: Ngày Xưa Chim-Ku mê Đen Mơ màng Bay lên Cao nhưng bị Ngựa Đá... =))

Mấy pa cho đính chính là tên iem là: kuđen. Ở công ty thì ai củng gọi là pác đen, ra ngoài gọi là đen ku, đi nhậu là mr.den, đi off enci club gọi là ông đen, chơi với mấy con nít trong xóm gọi là chú đen...về nhà thì mẹ gọi là Vũ Nhân. Đừng đổi tên họ của em nghe ghê quá đi mất.

Pác để em viết lại phương trình cho nó chuẩn, khỏi cần chỉnh nè:
Phượng Hoàng lại ước thành .....Cu Đất một ngày....vỗ cánh bay về phương trời xa ... ngày Xưa mê Vít cánh diều ...tiếng sáo lửng lơ... Mơ cùng gió trên Cao đi Hoang ở nơi miền đất Đen ....vẫn mong một ngày mùa Xuân em về lại bên anh ....(c)(c)(c)
Các pác 88888 em sẽ hầu các pác 8888--- không ngại ngần.

+ cái topic phát biểu cảm tưởng có nguyên một bài tâm huyết của em bị thèng móp nó del mất rùi, iem ức chế à! :gun:gun:gun

WHYHORSE
15-07-2010, 13:56
@ Anh Bánh: anh làm sao thì làm nha, em mà ko có cà phê uống là em qua, em hốt hết gạo nhà anh đó nha!!! ;)

@p/h: cưng yên tâm, chị với anh bánh ủng hộ em vụ cà fê tê tê này. :D

kuden
15-07-2010, 13:58
...........haiza thật là phức tạp quá đi.
"Hồng ơi em có biết rằng anh lúc nào cũng nhớ Hương, trong tâm trí của anh luôn luôn có Hằng và người làm anh si mê nhất sẽ chỉ là Vân. Anh xin hứa trọn đời này chỉ có Linh mà thôi. Anh yêu em Thu ạ ! Mãi mãi là vậy Yến nhé !!! "

@Bánh Ú nhận hàng kìa.

Người Xấu
15-07-2010, 13:58
@ chị Mơ :vậy chị gần nhà em, gần cầu thị nghè có quán cafe Ả Rập em hay ghé vì cuối tuần có múa bụng cho khách xem hay lém
@ anh Ku: khu thị nghè phức tạp đúng rồi, toàn cave hàng họ tụ tập mà toàn hàng dạt với pede giả gái ớn lắm ko nên liều anh ạ mà anh nếu cần thì em chỉ cho
Cái chai cafe của anh đề là Lee gì đó hình như trên Hàm Nghi đoạn gần chợ cũ cũng có 1 tiệm cái này do 1 ông VK về mở thì phải

Ôi, bạn demi hưng hỏng quá he he, đề nghị bạn không nên cổ xúy hoặc tuyên truyền cho những hành động đi ngược với pháp luật nhà nước Việt Nam =)) =))

@all: cả nhà ở lại 8888 vui vẻ nhé, hy vọng mình về là lên tới trang 100,

Her her, chúc a vít thượng lộ bình an nhé, anh nên ngồi giữa máy bay, anh ngồi đầu thì máy bay bay cắm đầu cũng khổ. Ngồi sau máy bay toàn bốc đầu cũng không ổn luôn he he. Anyways, đề nghị đi Fan về làm quả ảnh hoành tá tràng nhá há há.

Mấy bữa nay cũng tự nhiên thèm cafe.
Tối thứ 6 này, anh chị em nhà mình ra bệt nhâm nhi nha?
Hiện giờ có 3-4 tay Bartender chính
1- Deny với cafe đen từng mang ra bệt cho nhà CDD thưởng thức (https://www.phuot.vn/threads/6364-R%E1%BB%A7-r%C3%AA-t%E1%BB%A5-t%E1%BA%ADp-anh-ch%E1%BB%8B-em-S%C3%A0i-G%C3%B2n-nha!/page15)
2- Chị Mơ với tuyệt chiêu "chị mà pha là khỏi chê" nhưng mà bên nhà PLCN nhất định off ở quán nên chị Mơ chưa có dịp trổ tài.
3- Kuden với 2 lần pha 1 lần uống và chỉ có mỗi Hồi Xưa thưởng thức
4- Phương Hoàng với topic: Sáng nay cà phê 1 mình.. (https://www.phuot.vn/threads/8960) Tại sao lại 1 mình nhỉ? rất nhiều mình đang chờ đây nè :D

Mềnh là mềnh tin tưởng vào tay nghề của chị Sâm lắm lắm, chị ơi, em quyết đu đeo theo chị đây :D

Phương Hoàng
15-07-2010, 14:00
Người Xấu đây mà Người Tốt đâu mất tiêu òi ta ơi... :)

WHYHORSE
15-07-2010, 14:07
...........haiza thật là phức tạp quá đi.
"Hồng ơi em có biết rằng anh lúc nào cũng nhớ Hương, trong tâm trí của anh luôn luôn có Hằng và người làm anh si mê nhất sẽ chỉ là Vân. Anh xin hứa trọn đời này chỉ có Linh mà thôi. Anh yêu em Thu ạ ! Mãi mãi là vậy Yến nhé !!! "

@Bánh Ú nhận hàng kìa.
thèng bánh ú nó đi ngủ rùi, nó dặn horse care vụ này trước khi nó tỉnh dậy. kuden đừng oánh lòng vòng nữa, thèng bánh nó chính xác là boy, sometime bị dụ dỗ nó sẽ thành 2fi, nhưg với p/h nó sẽ ko tranh giành. sure!

Người Xấu
15-07-2010, 14:09
Người Xấu đây mà Người Tốt đâu mất tiêu òi ta ơi... :)

Nó ở cùng nhà, em nhắn gì ko, anh nhắn cho :D

nguyễn oanh
15-07-2010, 14:11
Yes, sir..
Tháng 9 Gồm:
1- Cắm trại trên Hòn Bà
2- Hội Chợ Cái Mơn
3- Hà Tiên - Thạch Động - Tô Châu (mấy bác sẽ thấy cảnh người ta xay núi làm xi măng) cảnh thì cực đẹp..

Hang Moso,chạy xe lên núi Đèn ngắm về Phú quốc nữa chứ nếu vế Hà tiên.Mùa này mà về Hà tiên không biết phượng còn nở đầy hai bên đường không ta.

Cao.Mr
15-07-2010, 14:11
@ All : Chỉ 2 chữ " Vô Đối "
@ Bác Vit + Đá : Chúc 2 bác thượng lộ bình chân, nhớ mang chút San Lùng về cho mọi người hen, nhất là em, lâu rồi ko có, nhớ quá àh.

kuden
15-07-2010, 14:13
thèng bánh ú nó đi ngủ rùi, nó dặn horse care vụ này trước khi nó tỉnh dậy. kuden đừng oánh lòng vòng nữa, thèng bánh nó chính xác là boy, sometime bị dụ dỗ nó sẽ thành 2fi, nhưg với p/h nó sẽ ko tranh giành. sure!
Là sao...có vụ tranh giành ở đây nữa kà. Lại liên quan đến mình àh ta.
Với Bánh Ú thì chẳng qua chọc hắn cho vui thôi, chứ biết nó thế nào mà.

@Mọi người chọc vậy với kuden thì không sao. Nhưng người khác lại như một sợi dây mong manh dể vỡ, vì thế đừng nên đổ dầu vào lửa.

deny
15-07-2010, 14:14

Heo đất có ở cùng nhà hok :D
Sao hok thấy zô điểm danh zậy
30 trang rùi ^^,

WHYHORSE
15-07-2010, 14:19
Là sao...có vụ tranh giành ở đây nữa kà. Lại liên quan đến mình àh ta.
Với Bánh Ú thì chẳng qua chọc hắn cho vui thôi, chứ biết nó thế nào mà.

@Mọi người chọc vậy với kuden thì không sao. Nhưng người khác lại như một sợi dây mong manh dể vỡ, vì thế đừng nên đổ dầu vào lửa.

èo, mới nói vụ muốn uống cà fê thui, đã sang tới tận vụ mong manh là ***??? là ***???haizzz, dầu loang ùi, lửa cháy ùi mà người cầm nước cứ lững lờ trôi....haizzz.

Cao.Mr
15-07-2010, 14:19
@ All : Em thiết nghĩ, đó là chuyện riêng tư của người ta, khi người ta đã cố né tránh rồi, các bác đừng đổ thêm xì dầu vô nữa, tội nghiệp. Chuyện ji đùa đc thì ok, nhưng nên tránh những chuyện nhạy cảm.Mỗi người một bản tính mà. Các bác hen

kuden
15-07-2010, 14:23
@ All : Em thiết nghĩ, đó là chuyện riêng tư của người ta, khi người ta đã cố né tránh rồi, các bác đừng đổ thêm xì dầu vô nữa, tội nghiệp. Chuyện ji đùa đc thì ok, nhưng nên tránh những chuyện nhạy cảm.Mỗi người một bản tính mà. Các bác hen
:) vì sáng nay a nhận được cuộc điện thoại về dãy phương trình. Thấy lạ quá.

Phương Hoàng
15-07-2010, 14:23

Nhắn Người Tốt là: "Trời mưa rồi nè, đi dạo nữa chăng?" Hehe. :)

Cao.Mr
15-07-2010, 14:27

Em đâu có rõ là phương trình gì đâu, thấy các bác 888, em đoán ra thôi àh, em nghĩ vậy nên nói vậy.

kuden
15-07-2010, 14:27
..Cơn mưa kia vẫn rơi
Mưa ngoài sân mà sao dường như vỡ tan sâu trong lòng anh,
Đêm dài thêm từng giây từ khi lúc em ko quay về đây
Đưa bàn tay lẻ loi anh đang cố giữ lại từng giọt mưa, giữ lại từng kỷ niệm xưa

vivi82
15-07-2010, 14:28
888 thấy sợ, mới đó đã 30 trang

Phương Hoàng

Anh Bánh muốn ăn nên gắp bỏ cho người đó Cao ơi. :))

Đổ xì dầu, xí muội từa lưa vô, hehe. Mà, nói chung là ổng biết ko để lại hậu quả j nghiêm trọng nên mới thế. (Nhà ổng bán gạo, nên có nêm hơi quá tay thì vẫn có thể nấu thêm cơm để làm cơm trộn mừ, bất quá thì cho..xyz..ăn thôi, lo gì)

Demi
Hang Moso,chạy xe lên núi Đèn ngắm về Phú quốc nữa chứ nếu vế Hà tiên.Mùa này mà về Hà tiên không biết phượng còn nở đầy hai bên đường không ta.

Chị cũng biết hang Moso này nữa hả hehe hồi lúc em đi nó còn đang làm dở dang thuê xe ôm chạy vô mà đường xấu chỉ đủ chạy 1 xe thôi giờ không biết đã đưa vô khai thác du lịch chưa nữa lúc vô chán chả có gì Moso = núi đá trắng :D

kuden
15-07-2010, 14:29
Mưa đi...mưa đi cho thằng Bánh Ú nó tắm.Dzơ quá. :))

WHYHORSE
15-07-2010, 14:32

ò ò ò, mưa mù trời, ko có cái máy quay để quay cảnh gió thổi mưa đi.....

Người Xấu
15-07-2010, 14:34
Heo đất có ở cùng nhà hok :D
Sao hok thấy zô điểm danh zậy
30 trang rùi ^^,

Có yahoo, rồi cả điện thoại của heo thì còn thắc mắc làm gì, liên hệ trực tiếp thôi kekekeke

Rồi, sẽ cố gắng chuyển lời trong thời gian sớm nhất, ở cùng nhà nhưng không làm cùng chỗ. Mà đi dạo dưới mưa với người dễ thương vậy thì chắc nó sẽ đồng ý 2 tay 2 chân đấy chứ.
Kiểu này nó mà nhận được câu hỏi thế này thì chắc sẽ nói : "Ngay và luôn" he he.

Em đâu có rõ là phương trình gì đâu, thấy các bác 888, em đoán ra thôi àh, em nghĩ vậy nên nói vậy.

..Cơn mưa kia vẫn rơi
Mưa ngoài sân mà sao dường như vỡ tan sâu trong lòng anh,
Đêm dài thêm từng giây từ khi lúc em ko quay về đây
Đưa bàn tay lẻ loi anh đang cố giữ lại từng giọt mưa, giữ lại từng kỷ niệm xưa

Anh Bánh muốn ăn nên gắp bỏ cho người đó Cao ơi. :))

Đổ xì dầu, xí muội từa lưa vô, hehe. Mà, nói chung là ổng biết ko để lại hậu quả j nghiêm trọng nên mới thế. (Nhà ổng bán gạo, nên có nêm hơi quá tay thì vẫn có thể nấu thêm cơm để làm cơm trộn mừ, bất quá thì cho..xyz..ăn thôi, lo gì)

Mưa đi...mưa đi cho thằng Bánh Ú nó tắm.Dzơ quá. :))

Muốn tham gia vào mà không hiểu mấy bạn nói gì he he. Đứng ngoài hóng hớt thôi

deny
15-07-2010, 14:41
uh, thiệt tình là đầu óc mình đi đâu mất đất.. cái zụ mà ku + bánh + ngựa.. nói mềnh chả bit chi cả
Mềnh chỉ bit.. phượt thui hà ^^

Lên Plan hàng tuần là việc nên làm
Phải ko bà con ^^

Demi
15-07-2010, 14:45
Vậy tình hình tối mai có off cafe bệt ko mấy bác?

WHYHORSE
15-07-2010, 14:48
uh, thiệt tình là đầu óc mình đi đâu mất đất.. cái zụ mà ku + bánh + ngựa.. nói mềnh chả bit chi cả
Mềnh chỉ bit.. phượt thui hà ^^

Lên Plan hàng tuần là việc nên làm
Phải ko bà con ^^

ò dzé, vote cho pác deny 2 chân 2 tay luôn. bác nhớ giữ gìn sức khỏe và sự sáng suốt để chúng ta có những chuyến phượt thú vị.
để sau đó tụi em lại có chuyện để 88888 cho đời thêm thi vị pác nhé.
Tớ nghĩ bẹn bánh chỉ tám để các bẹn vui và hiểu nhau hơn thui chứ ko có ý làm ai bùn cả mừ. Phải hem bánh hỷ???( chuyên gia vẽ sơ đồ bị hỏng :)) )

helleagle
15-07-2010, 14:53
Hix! Đi cùng bà con zdia, cái mầm viêm họng trước khi đi nó đỡ đỡ, công việc dồn dập chạy chóng mặt + ngủ ít, nhậu nhiều ==> có vẻ phê phê.... Nhưng cái ji Hell đã hứa là hell sẽ làm, bác Đen và chị Mơ yên tâm vụ cuối tuần này nhá.... Nhưng có lẽ sức lực sẽ không full 100% đâu, nhưng 80% thì ok :D....
Tối nay và tối mai ngủ sớm dưỡng sức, không thức khuya nữa...

Phương Hoàng
15-07-2010, 14:54

Về rồi mà em gọi hok thèm bắt máy hén.... ;)

deny
15-07-2010, 14:56
Vậy tình hình tối mai có off cafe bệt ko mấy bác?

Tinh thần của anh là "CÓ"

Kỳ này thưởng thức cafe của chị Mơ được không chị iu ^^,

xedap3banh_83
15-07-2010, 15:00
Hahahaha PhuongHoang oi ! Coi chừng anh chọc Kuden riết thành Kuteo luôn quá =)),,,, Không giỡn với KUden nua .Bạn kuden cứ yên tâm mình không chọc phá chuyện riêng tư tế nhị đâu , nên đa phần chuyện mình quăng lên vui là chính , và đã được xác định 100% là không có thực , còn bạn Ku kia có thích thiệt hay không thì mình không biết đâu àh nha . hahahah dám có lắm àh PhuongHoang oi ,,, chết em chưa:)) .

deny
15-07-2010, 15:00
Hix! Đi cùng bà con zdia, cái mầm viêm họng trước khi đi nó đỡ đỡ, công việc dồn dập chạy chóng mặt + ngủ ít, nhậu nhiều ==> có vẻ phê phê...
Bà con giữ gìn sức khỏe dùm tui cái.
Ai cũng lo cho tui mà ko thèm coi lại mình gì hết àh..

Bé Hồi xưa không biết có khỏe mà tối thứ 6 phượt 722 không nữa

Bác Vít và đá thì phăng lên Fan

Chị Mơ, Đen, Bánh, Heo, Chim, Cao, Hóa, Buồn, Sư tử, cọp.. thì tiếp tục "hiến máu" cho vắt

xedap3banh_83
15-07-2010, 15:02

Chị Mơ, Đen, Bánh, Heo, Chim, Cao, Hóa, Buồn, Sư tử, cọp.. thì tiếp tục "hiến máu" cho vắt
Bánh đâu có trong chương trình hiến máu nhân đạo đâu ta kaka

kuden
15-07-2010, 15:04
Thèng này là thèng nào thế nhỉ.

Demo Cam Lộc An.

http://www.youtube.com/watch?v=tqspj-cto0A

helleagle
15-07-2010, 15:12
Bà con thấy cái ngoại hiệu "LÃNH DIỆN THƯ SINH" dưới cái nick Helleagle của Hell được không nào...(c)

helleagle
15-07-2010, 15:14

Bác Deny khỏi lo... Vì mấy hôm nay phải làm cv của riêng mình nhiều wa i mà, chứ cv cơ quan quăng nguyên cục lơ to đùng rồi...

xedap3banh_83
15-07-2010, 15:15
ý ** quay mùh chơi quay có 1 chút vậy ku ,,,, quay ít ra cung phải nữa tiếng chứ lị ,,, nản

sun_flower
15-07-2010, 15:15
Mới trưa thấy 30 trang, ngoảnh qua ngoảnh lại đã 32 trang rồi, mình không update kịp, lạc hậu mất thôi. Thấy plan tháng 9 mà không thấy plan tháng 8 nhỉ???

Phương Hoàng
15-07-2010, 15:16
Bà con thấy cái ngoại hiệu "LÃNH DIỆN THƯ SINH" dưới cái nick Helleagle của Hell được không nào...(c)

Thấy ...gứm quóa đê!! (Just kiding...;))

Phương Hoàng
15-07-2010, 15:17
Bánh đâu có trong chương trình hiến máu nhân đạo đâu ta kaka

Bánh ơi Bánh à... Anh ko đi thì ai chở em đây, huhu :((

xedap3banh_83
15-07-2010, 15:21
Hahaha tình hình mấy ông bạn Cần Thơ của anh vừa lên chơi không lẽ anh bỏ ổng bơ vơ , rồi chưa biết chừng theo ổng về Cần thơ chơi nữa nên không dám hứa hẹn , nếu em liều ăn nhiều thì cứ can đảm mùh chờ anh kkakakaka ,,, ổng về là bu theo đoàn liền

khaiex135s
15-07-2010, 15:22
Chào mọi người, Mình là lính mới ... có ít điều kiện về kinh tế, nhưng vẫn không thiếi tinh thần du lịch << các bạn gọi là phượt >> nay mình xin gia nhập vào Nhóm of các bạn để có dịp cùng Phượt. Không biết có được không ??
Mình O SG - Q7

nguyễn oanh
15-07-2010, 15:25
Chị cũng biết hang Moso này nữa hả hehe hồi lúc em đi nó còn đang làm dở dang thuê xe ôm chạy vô mà đường xấu chỉ đủ chạy 1 xe thôi giờ không biết đã đưa vô khai thác du lịch chưa nữa lúc vô chán chả có gì Moso = núi đá trắng :D

Ở đâu mới chị hay mò tới.chỗ nào họ ít đi mình đi mới sốc chứ.

kuden
15-07-2010, 15:27
Rốt cuộc A Vít và Hell có chuyện gì đới.
https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071519528mdu0mzy1nt426059.jpeg

@Vít Bụ Bẩm: đi đường mạnh khỏe a nhé.

xedap3banh_83
15-07-2010, 15:27
Vô tư đi bạn , ở đây cũng toàn người mới vô ............ khoảng 1 năm trở lại không àh hahah , nen quậy thoải mái

xedap3banh_83
15-07-2010, 15:31
https://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010071519528mdu0mzy1nt426059.jpeg

Vừa đi vừa cười , vừa nắm tay vừa đá nước tung tăng ,, thiệt là hạnh phúc cho đôi trẻ quá đi ^^

khaiex135s
15-07-2010, 15:32
Vô tư đi bạn , ở đây cũng toàn người mới vô ............ khoảng 1 năm trở lại không àh hahah , nen quậy thoải mái

àh !! thanks bro nhá !! mình cũng có tham gia bên ya-club và biker như đợi hoài chưa thấy ji` lúc mình đi làm thi họ mới đi tour... nhờ lòng zòng mà tìm được trang phượt nì ^^

Phương Hoàng
15-07-2010, 15:34
Chào mọi người, Mình là lính mới ... có ít điều kiện về kinh tế, nhưng vẫn không thiếi tinh thần du lịch << các bạn gọi là phượt >> nay mình xin gia nhập vào Nhóm of các bạn để có dịp cùng Phượt. Không biết có được không ??
Mình O SG - Q7

Hì, bạn, vậy cuối tuần đi Nam Cát Tiên ko, hehe. Mình cần tuyển xế....

Chờ anh Bánh .... phiêu quá, nên em tìm phương án dự phòng đây, :))

Demi
15-07-2010, 15:36
Chào cả nhà iem cũng là thành viên mới lập nick mấy ngày, iem làm đơn xin gia nhập hội được không ạ, mong mọi người giúp đỡ =))

deny
15-07-2010, 15:37
Óh mai gót
Bé phương hoàng bụt liền ta ơi :D

khaiex135s
15-07-2010, 15:37
Hì, bạn, vậy cuối tuần đi Nam Cát Tiên ko, hehe. Mình cần tuyển xế....

Chờ anh Bánh .... phiêu quá, nên em tìm phương án dự phòng đây, :))

mình có thấy ở topic đầu .... mình chưa có đk đi vì kẹt đi làm rồi, chỉ có thể lên kế hoạch cho t8 và t9 thôi. Bạn ấy ấy thông cảm ^^!!

xedap3banh_83
15-07-2010, 15:39
Hahahaha ,, thì nói chung thêm 1 nguoi bớt 1 người không ít cũng không nhiều , nếu đi được anh đu theo , anh đi solo quen rùi mùh , với lại chuyến nào đi cũng solo , lúc về cũng hộ tống người về hết hehehe
Bạn khaiex135s tham gia thì sắp tới có chuyến VŨng tàu trong đêm và củ chi đó ,, sắp lên đường rùi

kuden
15-07-2010, 15:45
http://www.youtube.com/watch?v=qsIbsPVMAQg

helleagle
15-07-2010, 15:49
Thấy ...gứm quóa đê!! (Just kiding...;))

Thánh-kìu P/H .... gớm như đang ăn bánh cớm zday ah....
Tính lấy ngoại hiệu Atula cho hợp với nick, nhưng dòm thấy ngoại hiệu của P/H gần giống nên hell ứ thèm ..... :DE

helleagle
15-07-2010, 15:57

Keeeee! Cái nì gọi nà Đồng điệu bụi, tri kỉ tri giao, tửu phùng tri kĩ thiên bôi tửu.

deny
15-07-2010, 16:02

Thấy lúc ông xin trên topic kìa, nhưng mắt mũi tèm lèm, đọc thành "LÃNH ĐẠN ĐEM THUI" :d

khaiex135s
15-07-2010, 16:04
Tháng 9 Gồm:
1- Cắm trại trên Hòn Bà < cách Nha trang 44 ~ 37 km < 350 km >~ ( Hòn Bà lâm đồng ; Hòn Bà bà rịa Vtau ;Hòn Bà khánh hòa hay Hòn bà trên đảo Côn Sơn)
2- Hội Chợ Cái Mơn < Bến tre 150 km >~
3- Hà Tiên - Thạch Động - Tô Châu ( SG > cao lanh > hòa an > long xuyen > ha tiên ) <~ 400 km
Mình sẻ chọn 1 cái để phượt vậy.... ;)
4- sao hok có xuống biển 3 động ah

helleagle
15-07-2010, 16:19
Tối nay Hell ko cafe được vì có giờ lên lớp, hẹn bà con dịp khác, TUỲ DUYÊN mừ....

khaiex135s
15-07-2010, 16:21
Ũa tôi nay AE cafe ỏ dau za !!

Phương Hoàng
15-07-2010, 16:24
Hehe, vậy tối nay có cà phê ko ta?

Em là em ủng hộ cái quán múa bụng gần nhà anh Demi á!!! :))

deny
15-07-2010, 16:42
Tối nay kẹt cái Sn tằng bạn rùi
Tôi mai Bệt nhé ^^,

nuamua
15-07-2010, 16:48
Tháng 9 Gồm:
1- Cắm trại trên Hòn Bà < cách Nha trang 44 ~ 37 km < 350 km >~ ( Hòn Bà lâm đồng ; Hòn Bà bà rịa Vtau ;Hòn Bà khánh hòa hay Hòn bà trên đảo Côn Sơn)

Hòn Bà ở Khánh Hòa. Cách trung tâm Nha Trang 37km đường chim bay, nhưng đến 58km đường chim đi bộ, trong đó chim phải leo dốc khoảng 38km với độ cao 1.500m. Nếu chưa mỏi thì chim có thể leo thêm để lên đỉnh với độ cao 1.574m. Hòn Bà vẫn được mệnh danh là Đà Lạt 2 của Nha Trang.

kuden
15-07-2010, 16:52
7h30 ai lấy hình nhà hxhcm nhé.

deny
15-07-2010, 17:00
Ác quá, 7h30 đang đi SN rồi, mà lại ngược đường nữa chứ ^^,

davidpham
15-07-2010, 17:01
Vừa đi vừa cười , vừa nắm tay vừa đá nước tung tăng ,, thiệt là hạnh phúc cho đôi trẻ quá đi ^^

@ Ê, ku và bánh ú,:Dam:Dam:Dam:gun:gun:gun chết 2 tên

P/S; có ngoại hiệu là Gấu Bự rồi , mừng quá:))

deny
15-07-2010, 17:09
Thấy cái Logo trên avatar sao mọi người, quăng gạch đá đi ^^,

1- Tổng thể là 1 bàn chân
2- Chữ S và G là Sài Gòn
3- Chữ S và G là chữ P cách điệu
4- Ngón cái màu đỏ làm điểm nhấn cho nổi bật

Còn ý nghĩa gì nữa từ từ em nghĩ tiếp hen bà con

Summer_Flower44
15-07-2010, 17:09

Chị ủng hộ ý kiến của Ku & Cao nha! Mượn lời của Heo "TÙY DUYÊN" nha các bạn!

@ All : Chỉ 2 chữ " Vô Đối "
@ Bác Vit + Đá : Chúc 2 bác thượng lộ bình chân, nhớ mang chút San Lùng về cho mọi người hen, nhất là em, lâu rồi ko có, nhớ quá àh.

Vịt ơi, Đá ơi...nhớ mang rượu San Lùng về nha, nghe Cu Cao nhắc hoài mà chưa được nếm, ko biết có bằng Gò Đen miền Nam ko ta??? ;)

Tinh thần của anh là "CÓ"

Kỳ này thưởng thức cafe của chị Mơ được không chị iu ^^,

Chị đề nghị bên PLCN hoài mà hổng ai hưởng ứng hết, "rận" rồi ! :(

Mềnh là mềnh tin tưởng vào tay nghề của chị Sâm lắm lắm, chị ơi, em quyết đu đeo theo chị đây :D

Cảm ơn Xấu Tốt đã hết lòng ủng hộ chị hén! :D Bữa nào đãi lẩu nấm nữa nha!

deny
15-07-2010, 17:21
Chị đề nghị bên PLCN hoài mà hổng ai hưởng ứng hết, "rận" rồi ! :(

Ối ối..
Chị "rận" thì "rận" Samon, chứ em đang thèm nè :D
Mai off gút sổ NCT nữa mà ^^,
Chị có vớ chống vắt chưa?

nuamua
15-07-2010, 17:37
Thấy cái Logo trên avatar sao mọi người, quăng gạch đá đi ^^,
n

Thoạt nhìn cứ tưởng avatar của bác Chitto, hết hồn... :D

deny
15-07-2010, 17:51
Ây da..
Phải design phong cách mới thôi
Như vầy bị quy là vi phạm bản quyền mất thôi :D

davidpham
15-07-2010, 18:03
@cả nhà: rút kinh nghiệm khi yêu nha, có vợ, chưa vợ hay chuẩn bị lấy vợ, hãy là một đấng nam nhi chân chính,

http://nhacvietplus.vietnamnet.vn/vn/blogradio/29747/index.aspx

deny
15-07-2010, 18:35
Về nha cả nhà
Chúc một buổi tối vui vẻ đến tất cả ^^,

Phương Hoàng
15-07-2010, 19:07
Cái tình hình là đang thèm đu theo bác Vít....
ANh Vít ơi... anh Vít à.....

kuden
15-07-2010, 19:20
Tình hình Virus cúm gà đang lây lan nhanh chóng trong cộng đồng.
Phòng ngừa cúm heo (Hell), cúm Vịt (AVít) .

Hắc xì hắc xì. :(

Phương Hoàng
15-07-2010, 19:55
Có ai đi cà phê ko? Hix, thèm đi quán cà phê ún sinh tố kem quá đê!!!!

vivi82
15-07-2010, 20:13
@cả nhà: rút kinh nghiệm khi yêu nha, có vợ, chưa vợ hay chuẩn bị lấy vợ, hãy là một đấng nam nhi chân chính,

http://nhacvietplus.vietnamnet.vn/vn/blogradio/29747/index.aspx

câu chuyện rất hay, cảm ơn anh David

davidpham
15-07-2010, 20:17

Èo, chết cha

Phương Hoàng
15-07-2010, 20:27
Chết j hử anh?

Hay là anh bỏ em vào túi xách mang đi, nhỉ? ;)

davidpham
15-07-2010, 20:29
Chết j hử anh?

Hay là anh bỏ em vào túi xách mang đi, nhỉ? ;)

Nếu cưng dưới 7kg thì vô tư đi, a cõng trên lưng là okia thuôi, he he con dê,

Hồi Xưa
15-07-2010, 21:08
Eo ơi, lần cuối cùng em nó nhìn vào topic là 25 trang, mờ bi chừ là 36 trang rầu, đáng sợ thât. Theo dõi kg kịp thông tin nữa, hix

Tình hình Virus cúm gà đang lây lan nhanh chóng trong cộng đồng.
Phòng ngừa cúm heo (Hell), cúm Vịt (AVít) .

Hắc xì hắc xì. :(

Hix, tình hình là có nhiều hơn 1 người bị cảm cúm giống mềnh, chẳng biết "thằng" nào chủ mưu thả virus cảm cúm nữa . Làm mềnh bị bệnh, mềnh mờ kg đi 722 được, mình đốt phong long cho chít (>"<)

Hồi Xưa
15-07-2010, 21:11

Èo, chết cha

Nếu cưng dưới 7kg thì vô tư đi, a cõng trên lưng là okia thuôi, he he con dê,

Anh Vít, em cũng muốn đu theo nữa... Em có 47kg à, "lạng" bớt 40kg thì cũng đủ xách tay đó anh :D

kinhkong87
15-07-2010, 21:25
Mấy bác 8 dữ quá :)). Em lơ là topic 2 , 3 ngày là đọc đuối luôn . Hãm,hãm phanh gấp :D

davidpham
15-07-2010, 22:07
He he He, cả nhà có ai rảnh thì đếm thử từ trang 1 đến trang 37 ai 88888 nhiều nhất ta????? phong chức luôn
@all: bánh: đệ nhất 8(hem biết có đúng không nữa)
@ ai ta???: đệ nhị 8
@????????: đệ tam 8

chắc mình trong top 5 wá

davidpham
15-07-2010, 22:09
Anh Vít, em cũng muốn đu theo nữa... Em có 47kg à, "lạng" bớt 40kg thì cũng đủ xách tay đó anh :D

Èo, 2 tay 2 súng sao, bắt cá 2 tay sao,nó sao sao ấy, bánh đâu, ku đâu, đen đâu:help:help:help anh nhé

@all: Hem biết có lập được kỷ lục mỗi ngày 20 page không ta?????

Demi
15-07-2010, 22:20
Hồi chiều em thấy có bác Ho Phap đi ngang tưởng là kiếm anh Vít với ku Bánh chứ:))

xedap3banh_83
15-07-2010, 22:22
Ai kêu tui đó , ai kêu tui đó có tui đây . Mới đánh tennis về đã thấy lên trang 37 rồi lạnh lùng thiệt , trong khi mình ít nói nhất mà lại phong cho mình chức nhiều chuyện nhất mới ghê ... oan ghê gúm

echxanha4
15-07-2010, 23:03
Về nha cả nhà
Chúc một buổi tối vui vẻ đến tất cả ^^,

Oh! kết cái avatar của anh đen quá!!

deny
16-07-2010, 08:22
Tình hình là đêm nay mềnh bít có 3-4 người rục rịch bịnh mà lại sắp lên đường hết àh

^^
Chúc mọi người ngày mới zui zẻ nha.

deny
16-07-2010, 08:24
Oh! kết cái avatar của anh đen quá!!
Hj, thanks ếch nhìu hen
Làm cái PSG mà nó có phong cách giống Chitto, đụng hàng nên không chơi cái đó nữa
Chả cần Phượt SG hay VN gì gì.. Cứ đi là đi thôi
:D

kuden
16-07-2010, 08:35
Deny, Hell ơi có rảnh không Post pài dùm mình cái.
Nếu được mình đưa Account Photobucket và Phuot cho 2 người nhé. Đang đuối quá.

Phương Hoàng
16-07-2010, 08:41
Anh Ku ơi, cho iem xin cái link Photobucket với. :)

kuden
16-07-2010, 08:50
http://s196.photobucket.com/albums/aa22/sonicman007/HT_LA_LH_10_7/?start=220

Account thì chỉ có Hell-Deny biết Hòa Bình nên mới viết được em.

deny
16-07-2010, 10:12
http://s196.photobucket.com/albums/aa22/sonicman007/HT_LA_LH_10_7/?start=220

Account thì chỉ có Hell-Deny biết Hòa Bình nên mới viết được em.

Chả cần acc, chỉ cần hình minh họa là đc rùi :D
Để Đen ráng theo Style của Ku mà viết nha
Heo thì chắc là busy lắm, lại đang bị cái cổ họng nó hành nữa kìa..

xedap3banh_83
16-07-2010, 11:21
Tối nay bà con có off cafe gì không nhỉ ? Nghe phong phanh giang hồ nói có thì phải hehehe

deny
16-07-2010, 11:29
Không thấy ai đu đeo hết, không biết có ai rãnh ko
Sáng mai mạnh ai nấy lên đường phượt tiếp rùi

@Bánh chat với tui chút nhé :D

kuden
16-07-2010, 11:39
Đang íu nên mất đi cảm giác 8.
Có ai bít ăn món jì mà cảm cúm mau hết không? thks.

xedap3banh_83
16-07-2010, 11:49
Cách đơn giản để mau hết cúm là chia se virus cúm cho 1 ngưòi nào khác ,,,, bằng đường miệng ( ạc ạc ạc cái này nghe đồn )

deny
16-07-2010, 11:49
@Ku: hôm qua lây cảm cúm của Hồi Xưa hả??? :gun + :T + :Dam + :hit đó nghe chưa

xedap3banh_83
16-07-2010, 11:50
Không thấy ai đu đeo hết, không biết có ai rãnh ko
Sáng mai mạnh ai nấy lên đường phượt tiếp rùi

@Bánh chat với tui chút nhé :D
Kêu chat sao không thấy trả lời ông lội

deny
16-07-2010, 11:51
Cách đơn giản để mau hết cúm là chia se virus cúm cho 1 ngưòi nào khác ,,,, bằng đường miệng
Cách tốt nhất Bánh đã gợi ý cho Ku rùi, Ku còn hok mau mau tìm Bánh đặng mà "làm" luôn :D

xedap3banh_83
16-07-2010, 11:52
Hahaha tình hình là thiếu tiền hồi xuân , và hiện tại đang mất khả năng chi trả .... thiệt là đau nòng quá đi > Hy vọng bạn ý xem vài dòng tâm sự sẽ mau hết bệnh kakakaa

deny
16-07-2010, 11:54
@Bánh: người cùng cảnh ngộ ^^,

kuden
16-07-2010, 11:57
Cách đơn giản để mau hết cúm là chia se virus cúm cho 1 ngưòi nào khác ,,,, bằng đường miệng ( ạc ạc ạc cái này nghe đồn )

Cách tốt nhất Bánh đã gợi ý cho Ku rùi, Ku còn hok mau mau tìm Bánh đặng mà "làm" luôn :D
Sợ 2 pa này luôn á.
Đáng lẻ đi off cafe nhưng đi sợ lây cúm cho mọi người.

Hồi Xưa
16-07-2010, 11:59

Em chắc với mọi người là trong đám off 13/7 có "thằng" bị cúm luôn, lây lan tè le . Nghề của em bị gãy tay gãy chân thì vẫn còn kiếm cơm được, chứ mà cảm cúm, khan tiếng, viêm họng là chít đói chắc lun (>"<)

@anh Ku: Tình hình là anh làm theo cách em chỉ, có lẽ sẽ khá hơn:
-Tuyệt đối không để cơ thể tiếp xúc với gió, hơi lạnh . Ủ ấm cơ thể, ra mồ hôi càng nhiều càng tốt .
- Hạn chế tắm ở mức tối đa, nhất là khi cơ thể đang tháo mồ hôi . Vì khi cơ thể tháo mồ hôi là lỗ chân lông đang mở, tắm (gặp lạnh) lỗ chân lông sẽ co lại đột ngột, đồng thời "ngậm" nước . Lúc đấy bệnh sẽ càng nặng thêm, có người vì thế mà đột quị nữa đấy .
- Nên ăn những món nóng sốt, như phở , cháo ... để công tác tháo mồ hôi được tốt hơn
- Thuốc thì dùng paracetamol + Eugica (ngày 3 lần, mỗi lần 2viên). Riêng buổi tối trước khi đi ngủ thì dùng thêm 2viên Clorpheniramin để ngủ cho ngon . Giấc ngủ ngon, ấm áp sẽ làm mình mau hết bệnh hơn :D

Demi
16-07-2010, 12:02

Anh ăn wasabi ấy nó xộc lên mũi thông tốt lắm, trước em bị nghẹt mũi chơi cái này vô nước mắt nước mũi tèm lem vậy là khỏi :D.Có thể lấy nước tương xong xịt wasabi vô rồi ăn với cơm. Còn ko thôi anh mua cháo ăn liền về nấulúc gần ch ín cho trứng gà vô quậy rồi rắc tiêu nhiều 1 chút.Chúc anh mau khỏe để còn viết bài và phượt.

kuden
16-07-2010, 12:07
Theo thông tư từ bộ tài chính kiêm nấu nướng vụ off nhà hoixua:
Tổng chi phí là 1510k.
DS:
- Chi Sum (x)
- A David (x)
- Chi Oanh (x)
- hxhcm (x)
- Cao.mr(x)
- Hell(x)
- Deny
- tuanda (x)
- Phuong Hoang(x)
- Bánh
- Demi Boy(x)
- kuden

Những ace nào có mua dùm bánh trái nên liệt kê vào để bù lại: A David, Chị Oanh, Demibo, Chi Sum.

DS chưa đóng là chưa có dấu (x).. Mọi người ai chưa đóng thì đóng gấp.
Hôm qua cúm nên dọt sớm quên đóng tiền.

Hồi Xưa
16-07-2010, 12:08
Anh ăn wasabi ấy nó xộc lên mũi thông tốt lắm, trước em bị nghẹt mũi chơi cái này vô nước mắt nước mũi tèm lem vậy là khỏi :D.Có thể lấy nước tương xong xịt wasabi vô rồi ăn với cơm. Còn ko thôi anh mua cháo ăn liền về nấulúc gần ch ín cho trứng gà vô quậy rồi rắc tiêu nhiều 1 chút.Chúc anh mau khỏe để còn viết bài và phượt.

Demi này nha, lang băm vừa vừa thôi, cái trò dùng wasabi trị cảm mới nghe đó, xúi dại kg à . Lỡ anh ku có mệnh hệ gì, "chị" Bánh sống sao nổi =))

Hahaha tình hình là thiếu tiền hồi xuân , và hiện tại đang mất khả năng chi trả .... thiệt là đau nòng quá đi > Hy vọng bạn ý xem vài dòng tâm sự sẽ mau hết bệnh kakakaa

@Bánh: người cùng cảnh ngộ ^^,

Đọc tin của 2 bố này xong ngoài bệnh cảm ra, còn phát thêm bệnh "uất ức" nữa (~,~)

Demi
16-07-2010, 12:10
Không biết mọi người sao chứ em mỗi lần đi đâu xa về hay dầm mưa dù mệt cỡ nào cũng ráng tắm nước ấm hoặc ít ra cũng phải lau mình vì đây là cách để cân bằng nhiệt độ cơ thể đề phòng cảm cúm rất tốt.
@hxhcm: em có chất giọng lanh lảnh thế nên ko đau họng kể cũng lạ ;)

xedap3banh_83
16-07-2010, 12:11
CẦm chai nước lọc ra công viên , vừa chạy vừa uống , tốt nhất la buổi sáng hoặc chiều tối ,,,, nhanh gọn lệ . 3banh mệt mệt là cứ chay vòng vòng đầm sen buổi sáng chay xong , ăn sáng , ngủ dậy là ok liền ... Vậy kuden tối cafe không ? Rủ rê tám với lại bàn vài chuyến đi sắp tới luôn

deny
16-07-2010, 12:15
-Tuyệt đối không để cơ thể tiếp xúc với gió, hơi lạnh . Ủ ấm cơ thể, ra mồ hôi càng nhiều càng tốt .
- Hạn chế tắm ở mức tối đa, nhất là khi cơ thể đang tháo mồ hôi . Vì khi cơ thể tháo mồ hôi là lỗ chân lông đang mở, tắm (gặp lạnh) lỗ chân lông sẽ co lại đột ngột, đồng thời "ngậm" nước . Lúc đấy bệnh sẽ càng nặng thêm, có người vì thế mà đột quị nữa đấy .
- Nên ăn những món nóng sốt, như phở , cháo ... để công tác tháo mồ hôi được tốt hơn
- Thuốc thì dùng paracetamol + Eugica (ngày 3 lần, mỗi lần 2viên). Riêng buổi tối trước khi đi ngủ thì dùng thêm 2viên Clorpheniramin để ngủ cho ngon . Giấc ngủ ngon, ấm áp sẽ làm mình mau hết bệnh hơn :D
Em làm theo cách này cả ngày hôm qua đó hả?
Tối nay tiếp tục 722 - Đại Lộ Kinh Hoàng rồi hén
Nhớ tiếp tục giữ gìn sức khỏe trên mọi nẻo đường ^^,

xedap3banh_83
16-07-2010, 12:16
Đọc tin của 2 bố này xong ngoài bệnh cảm ra, còn phát thêm bệnh "uất ức" nữa (~,~)[/QUOTE]

Người lẹp ... Đến 1 lúc nào đó em chợt nhớ đến anh , thì thuê bao của quí khách hiện nay không liên lạc đựơc thì em cũng đừng ngạc nhiên nhá kakaka
Nói chơi chứ cũng cám ơn Xuân vừa làm chủ xị vừa tính dùm 3banh luôn , nên em cứ yên tâm bửa nào of qua nhà em quậy tiếp hén hehehe ,,, sẳn tiện thiếu thêm luôn ,,, cuối năm thanh toán kakaka

deny
16-07-2010, 12:19
CẦm chai nước lọc ra công viên , vừa chạy vừa uống , tốt nhất la buổi sáng hoặc chiều tối ,,,, nhanh gọn lệ . 3banh mệt mệt là cứ chay vòng vòng đầm sen buổi sáng chay xong , ăn sáng , ngủ dậy là ok liền ... Vậy kuden tối cafe không ? Rủ rê tám với lại bàn vài chuyến đi sắp tới luôn

Nhà gần Đầm Sen à?
Tối qua Đen Nhậu ở đó, xỉn quắc queo luôn
Hjc

xedap3banh_83
16-07-2010, 12:21
Tổng chi phí là 1510k.
DS:
- Chi Sum (x)
- A David (x)
- Chi Oanh (x)
- hxhcm (x)
- Cao.mr(x)
- Hell
- Deny
- tuanda (x)
- Phuong Hoang(x)
- Bánh
- Demi Boy(x)
- kuden

Những ace nào có mua dùm bánh trái nên liệt kê vào để bù lại: A David, Chị Oanh, Demibo, Chi Sum.

Những thành phần không đóng tiền toàn là những thành phần víp không ta kakaka ,, đóng lẹ lẹ đi mấy ông lội , để mình kui thiếu đựoc rồi ^^

xedap3banh_83
16-07-2010, 12:22
Nhà gần Đầm Sen à?
Tối qua Đen Nhậu ở đó, xỉn quắc queo luôn
Hjc
Đọc nghe tưỏng bợm nhậu không ? Ai dè mới uống có 1 ly ,, quay qua quay lại ổng ra ghế đá ngáy khò khò ,,, ác chiến thiệt hhahaha

Hồi Xưa
16-07-2010, 12:23
Tổng chi phí là 1510k.
DS:
- Chi Sum (x)
- A David (x)
- Chi Oanh (x)
- hxhcm (x)
- Cao.mr(x)
- Hell
- Deny
- tuanda (x)
- Phuong Hoang(x)
- Bánh
- Demi Boy(x)
- kuden

Hxhcm đã tất toán với những bạn "góp gió" rồi, con số 1510k là đã tất toán với David, Nguyễn Oanh, Hell rồi, đính chính thêm là anh Hell đã đóng rồi luôn nhé . Quên mất phần của anh, sorry baby Heo :D

Còn phần của chị Sum với ai ai nữa thì chưa có tính vô, ai chưa có phần nhớ la làng lên khiếu nại nha . Tối hôm đó cúp điện nên BTC sơ sót khá nhiều đấy :D

deny
16-07-2010, 12:31
Đọc nghe tưỏng bợm nhậu không ? Ai dè mới uống có 1 ly ,, quay qua quay lại ổng ra ghế đá ngáy khò khò ,,, ác chiến thiệt hhahaha

Thì đã nói rùi, Nhậu và Cà phê.. là 2 món không chơi

kuden
16-07-2010, 12:34
Em chắc với mọi người là trong đám off 13/7 có "thằng" bị cúm luôn, lây lan tè le . Nghề của em bị gãy tay gãy chân thì vẫn còn kiếm cơm được, chứ mà cảm cúm, khan tiếng, viêm họng là chít đói chắc lun (>"<)

@anh Ku: Tình hình là anh làm theo cách em chỉ, có lẽ sẽ khá hơn:

Xin cám ơn nòng tốt của mọi người..Ku đang thèm Wasabi cho cái mũi nó hết tẹt.

Củm động quá àh. Lên công ty mấy e gái chăm sóc nhiệt tình vào topic ace củng quan tâm. i luv u all.
@Bánh: Thế lày thì a iu bánh thật òi bánh ơi. :D

@ Tối lay có thể đi nhưng mà sợ ngày mai nằm chèo queo quá àh.

deny
16-07-2010, 12:44
Tình hình là mọi người có lý do
Người thì bịnh (ku, heo..)
Người thì lên đường (hồi xưa, Vít, đá..)
Người thì khó ra khỏi nhà (chị Mơ, Bánh, Chim..)
Người thì dưỡng sức (Heo, Đè mi..)
..
Nên nai khỏe mạnh, + ham hố + máu me.. thì rủ nhau làm ly cà phê
Tối nay mìinh cũng gút chương trình sáng mai đi sớm ^^,

xedap3banh_83
16-07-2010, 12:53

Củm động quá àh. Lên công ty mấy e gái chăm sóc nhiệt tình vào topic ace củng quan tâm. i luv u all.
@Bánh: Thế lày thì a iu bánh thật òi bánh ơi. :D

@ Tối lay có thể đi nhưng mà sợ ngày mai nằm chèo queo quá àh.

Ạc ạc thèng kuden có ý đồ hèn chi nó muốn chuốt say mình hoài ,, nguy hiểm quá đi ,,, phải bảo vệ cái thành quả 28 năm của mình mới đựơc kakaka
Vậy tối nay cafe thì ở nơi mô ?

Phương Hoàng
16-07-2010, 13:16
Ợ...., tình hình là no quá!!!

Rủ Hồi xưa đi ăn mà Hx ko về kịp, hix. Ăn 1 mình no ơi là no.

Hx à, đi về phải làm 1 chầu nhé. Hôm bữa nói có mấy câu là biết khách hàng ruột của Thiên Quế rùi, hehe.

minhmio
16-07-2010, 13:17
Ông deny còn ham hố cà phê, cà pháo nhá. Tối về nghỉ đi mai còn đi NCT nữa kìa.

Phương Hoàng
16-07-2010, 13:18
@Ku: hôm qua lây cảm cúm của Hồi Xưa hả??? :gun + :T + :Dam + :hit đó nghe chưa

Hehe, cái này chắc ngược lại quóa à!!! ;)

Summer_Flower44
16-07-2010, 13:20

Có người lúc nào cũng có sẵn 1/2kg Wasabi tươi kìa em!

kuden
16-07-2010, 13:22
Ạc ạc thèng kuden có ý đồ hèn chi nó muốn chuốt say mình hoài ,, nguy hiểm quá đi ,,, phải bảo vệ cái thành quả 28 năm của mình mới đựơc kakaka
Vậy tối nay cafe thì ở nơi mô ?
Ghê quá nhở...ghê quá nhở..28 năm thì teo trong 1 giây thoai ku.

@ Bánh ơi đo thân nhiệt gần 44o rồi. Nên tối nay hok đi nhé. Đi với Deny cho ku ấy đỡ buồn.

kuden
16-07-2010, 13:24
Có người lúc nào cũng có sẵn 1/2kg Wasabi tươi kìa em!
Ai đới ta. e bít chắc là chị iu roài. Chìu e ghé nấy nhá. Mua dùm e thêm mấy ký hào lữa. Tối lay đi họp diêm vương cho tiện thể.? Được không chị :)

deny
16-07-2010, 13:32
Tối nay không có off nha bà con.
NCT đang off rùi, Phương Hoàng online vào họp luôn đi

Summer_Flower44
16-07-2010, 13:34
Ai đới ta. e bít chắc là chị iu roài. Chìu e ghé nấy nhá. Mua dùm e thêm mấy ký hào lữa. Tối lay đi họp diêm vương cho tiện thể.? Được không chị :)

Hào ở đây hổng ngon, thèm hào Long Sơn bè 7 Đực, mập ú, cắn 1 phát ngập răng, ngọt ơi là ngọi, cay ơi là cay! Thêm tô cháo hào nhiều hành nhiều tiêu, ui chu choa ơi,....sao mà thèm!

kuden
16-07-2010, 13:40
Hào ở đây hổng ngon, thèm hào Long Sơn bè 7 Đực, mập ú, cắn 1 phát ngập răng, ngọt ơi là ngọi, cay ơi là cay! Thêm tô cháo hào nhiều hành nhiều tiêu, ui chu choa ơi,....sao mà thèm!

Thèm, chảy nước miếng...đành nuốt hào - áp phê ra găng, UpsaC. :(

deny
16-07-2010, 13:41
@ Bánh ơi đo thân nhiệt gần 44o rồi. Nên tối nay hok đi nhé. Đi với Deny cho ku ấy đỡ buồn.

Ai nói Đen buồn ^^,
Vui lắm
..
Tối nay nghỉ ngơi sớm đi nhé mọi người
Mai lại phượt
Nhanh quá
1 tuần rồi,..

Summer_Flower44
16-07-2010, 13:44
Ghê quá nhở...ghê quá nhở..28 năm thì teo trong 1 giây thoai ku.

Em, thân nhiệt trên 40o là nguy hiểm rồi, hạ nhiệt nhanh.

Đắp khăn lạnh lên trán, or mua tấm dán hạ nhiệt ngoài tiệm thuốc dán lên nha! Cởi hết quần áo ra đi, :)) Đừng ủ kín nha!

Demi
16-07-2010, 13:48
Tình hình là có ai đi off ko vậy ,chị bee83 vừa hỏi thăm xem có đi cafe ko đó có anh nào qua chở ko kìa :))

Cao.Mr
16-07-2010, 13:49
@ Bác Ku : Bác coi bị cảm hay sốt xuất huyết nhé, chứ cảm là ko bị sốt cao vậy. Hiện tượng sốt xuất huyết là ngoài thì nóng, nhưng trong người thì lạnh ( rùng mình ). Bác nên kiểm tra và đi khám, vì nếu sốt xuất huyết rất khó khỏi, uống thuốc hoặc cách bình thường ko đc, phải chuyền nước đó. Bác chú ý nhé. Chúc bác nhanh khỏi, anh em họi ngộ.

deny
16-07-2010, 13:51
Tình hình là có ai đi off ko vậy ,chị bee83 vừa hỏi thăm xem có đi cafe ko đó có anh nào qua chở ko kìa :))

Hẹn qua tuần đi em.
Sao Ong không điện cho anh nhỉ?

kuden
16-07-2010, 13:55
@ Bác Ku : Bác coi bị cảm hay sốt xuất huyết nhé, chứ cảm là ko bị sốt cao vậy. Hiện tượng sốt xuất huyết là ngoài thì nóng, nhưng trong người thì lạnh ( rùng mình ). Bác nên kiểm tra và đi khám, vì nếu sốt xuất huyết rất khó khỏi, uống thuốc hoặc cách bình thường ko đc, phải chuyền nước đó. Bác chú ý nhé. Chúc bác nhanh khỏi, anh em họi ngộ.

A cũng muốn nhanh khỏi để chiều mai bám theo đoàn sau khi xong việc BD. Cám ơn em nhiều nhé Cao. Nhớ chở ôm đi về an toàn nhé. :)

Em, thân nhiệt trên 40o là nguy hiểm rồi, hạ nhiệt nhanh.

Đắp khăn lạnh lên trán, or mua tấm dán hạ nhiệt ngoài tiệm thuốc dán lên nha! Cởi hết quần áo ra đi, :)) Đừng ủ kín nha!

Làm vậy trong nhà em sâu bọ muỗi côn trùng lăn ra chết tươi vì nó gặp con heo quỹ thì làm sao chị :(

Hồi Xưa
16-07-2010, 14:37
Ợ...., tình hình là no quá!!!

Rủ Hồi xưa đi ăn mà Hx ko về kịp, hix. Ăn 1 mình no ơi là no.

Hx à, đi về phải làm 1 chầu nhé. Hôm bữa nói có mấy câu là biết khách hàng ruột của Thiên Quế rùi, hehe.

PH hứa rồi đó nha :D Hx về là phải một chầu linh đình đó nha, đánh chén chán chê mệt mỏi mới về nha :D
Mỗi lần em muốn ra Thiên Quế đều phải đt đặt chỗ trước, không thì toàn bị standby thôi (~,~)

Hồi Xưa
16-07-2010, 14:41
Làm vậy trong nhà em sâu bọ muỗi côn trùng lăn ra chết tươi vì nó gặp con heo quỹ thì làm sao chị :(

Hôm nay mới biết anh ku còn được gọi là "heo quỹ" =))=))=))

deny
16-07-2010, 14:58
Làm vậy trong nhà em sâu bọ muỗi côn trùng lăn ra chết tươi vì nó gặp con heo quỹ thì làm sao chị :(Đỡ tốn mấy chai thuốc xịt muỗi, đỡ tốn con vịt lau bồn cầu, khỏi xài nhang cho khói nhà
Good, good :D

kuden
16-07-2010, 15:01
Hôm nay mới biết anh ku còn được gọi là "heo quỹ" =))=))=))

Đỡ tốn mấy chai thuốc xịt muỗi, đỡ tốn con vịt lau bồn cầu, khỏi xài nhang cho khói nhà
Good, good :D
Thì vừa đen xì, mập lên sau chuyến phượt HT LA LH nên thành nợn quỹ.
Tính chợp mắt tí mà tai ngứa quá, thế là ol.

kuden
16-07-2010, 15:03
Nhờ 8 dùng nhiệt kế kiểm tra lại còn 40..Đúng là thuốc tinh thần luôn hửu hiệu.
@ Em bánh ú đâu òi....

kuden
16-07-2010, 15:04
Đấu giá Avatar này nhằm gây quỹ tự thiện...

@ Chị Sum - all: nhóm mình khi hoàn tất NCT thì nên off 1 bữa về nguồn quỹ phải đóng nhể ?

deny
16-07-2010, 15:09
Đấu giá Avatar này nhằm gây quỹ TU THIEN

Ôi, em sợ off quá rồi
Quỹ Tu Thien -> ai hiểu sao thì hiểu àh

Summer_Flower44
16-07-2010, 15:10

Ku, bị dính sốt xuất huyết lần nào chưa mà kinh nghiệm vậy?

deny
16-07-2010, 15:11
Xí, đen có ý kiến, trước khi mình có nguồn quỹ mới, mình nên "làm cho ra nhẽ" vụ đi LH và vụ off ở nhà bé hồi xưa trước . Không thì nhị vị sẽ bị thiệt thòi mất, làm gì thì làm, vui nhưng vẫn phải công bằng :D

kuden
16-07-2010, 15:25
Ôi, em sợ off quá rồi
Quỹ Tu Thien -> ai hiểu sao thì hiểu àh

@Bánh Ú ơi có người đòi TU THIEN kìa, vào lượm dzìa ngâm chung với San Lùng uống đã lắm.
:))

kuden
16-07-2010, 15:29
Sắp bị chị ơi...

Xí, đen có ý kiến, trước khi mình có nguồn quỹ mới, mình nên "làm cho ra nhẽ" vụ đi LH và vụ off ở nhà bé hồi xưa trước . Không thì nhị vị sẽ bị thiệt thòi mất, làm gì thì làm, vui nhưng vẫn phải công bằng :D

Đi NCT tiên về làm việc TU THIEN nhé. Rồi tính toán luôn. Tối Thứ 3 luôn đi nhé tranh thủ cho AM THUC VUNG TAU.

Phương Hoàng
16-07-2010, 15:35
PH hứa rồi đó nha :D Hx về là phải một chầu linh đình đó nha, đánh chén chán chê mệt mỏi mới về nha :D
Mỗi lần em muốn ra Thiên Quế đều phải đt đặt chỗ trước, không thì toàn bị standby thôi (~,~)

Hehe, PH là khách quen nên luôn luôn có chổ trước người ta. Có 1 lần đi ăn với Samon - ngồi chờ kế bên Văn Quyến với mấy cầu thủ nữa mà ko biết (Ông Samon nói mới biết, hehe). Samon nói Văn Quyến kìa mà đâu có tin. Thế là ổng khều khều VQ, hỏi:"Anh phải Văn Quyến ko?". VQ nhìn nhìn mình rồi gật đầu. (Hehe, chắc là anh chàng tức muốn chít) :)

helleagle
16-07-2010, 15:35
Deny, Hell ơi có rảnh không Post pài dùm mình cái.
Nếu được mình đưa Account Photobucket và Phuot cho 2 người nhé. Đang đuối quá.

Ok! Sau khi đi NCT zdia mình pot tiếp cho.... cho mình cái acc cua photobucket la ok rồi (gửi tin zdo inbox của mình í).... Vì cái văn phong của hell no khác của Den, đọc là biết liền ah....

kuden
16-07-2010, 15:42
Ok! Sau khi đi NCT zdia mình pot tiếp cho.... cho mình cái acc cua photobucket la ok rồi (gửi tin zdo inbox của mình í).... Vì cái văn phong của hell no khác của Den, đọc là biết liền ah....
Sau khi đi NCT về chăk là kuden hết bện roài.Đi vui vẻ nghen.

helleagle
16-07-2010, 15:48
Sau khi đi NCT về chăk là kuden hết bện roài.Đi vui vẻ nghen.

Trời ơi là trời! Ông này than bệnh mà 888 dữ zday... Hell bình thường, mai lên đường cùng bà con.... Hẹn gặp mọi người sáng mai, hell len đường thi hành nhiệm vụ đây.

helleagle
16-07-2010, 15:53

Ủng hộ bác deny zdu này nhá..... off nhè nhẹ thôi nhá (trà đá đê), off hôm trước hoành tráng wa .....

deny
16-07-2010, 15:57
Ủng hộ bác deny zdu này nhá..... off nhè nhẹ thôi nhá (trà đá đê), off hôm trước hoành tráng wa .....
Thì đó, nhẹ nhè đặng còn "xiền" cho mỗi tuần 1 chuyến chứ nhỉ.
Ku bánh chịu hok nổi rùi kìa :D

xedap3banh_83
16-07-2010, 16:02
Kakaka ,, chịu không nổi thì chịu chìm chứ sao ,, lỡ rồi quất cho tới háng luôn , ý nhầm cho tới sáng luôn , nhà bán gạo ,,, mai mốt ăn cơm nguội không sao hahahhaa

kuden
16-07-2010, 16:07
Thèng Bánh ỉ có gạo nên ăn chơi hoàng cháng.
Còn mềnh thì ăn mì gói..1gói/500d. Tũi.

Summer_Flower44
16-07-2010, 16:09
Thèng Bánh ỉ có gạo nên ăn chơi hoàng cháng.
Còn mềnh thì ăn mì gói..1gói/500d. Tũi.

Giờ ai bán mì gói 500d9/gói Ku, chỉ chị với. Mua 10 thùng để dành.

@All: Hôm qua Topic 270 bài, hôm nay #433, èo...chị sợ.

xedap3banh_83
16-07-2010, 16:12
Kakaka .... nếu bà con khóc quá ,, thi mình có ý kiến off an9 thức ăn nhẹ nhàng thui ,, ví dụ mua 1 kg bông gòn ăn cho nó nhẹ kakaka ,, Nói choi ,, làm 1 nồi mì gói thịt hay 1 nồi cháo gà ,, xúm vô múc ... vừa vui vừa đỡ tốn kém hehehehe

xedap3banh_83
16-07-2010, 16:15
Tình hình đang hộp với chị mơ và bà ngựa ,,, ai có nhu cầu nhiều chuyện ,, vô họp gắp

Phương Hoàng
16-07-2010, 16:16
Chị Mơ ơi chị Mơ, tối nay mình đi coi múa bụng nha chị Mơ. ^^

Summer_Flower44
16-07-2010, 16:18

Okie em, rù xế em đi nữa nha! Mà còn off vụ Bình Ba sao?

Phương Hoàng
16-07-2010, 16:22
Dạ, ghé đó xong rùi qua kia lun chị, hehe. Cũng gần mà.

kuden
16-07-2010, 16:23
Ăn thịt gà luôn cơ đấy. Hèn chi thèng Bánh cứ đòi ra khu vực thị nghè gần nhà chị Sum mới ghê. Tũi :(
@Chi Sum: Cầu Tham Lương 500d/2 gói.

Demi
16-07-2010, 16:23

Để bonus mấy tầm hình của quán https://svargabar.apps.vn/a/home

deny
16-07-2010, 16:24
Đã cập nhật ngay trang 1 - bài 1: Bà con đừng hoảng :))

Demi
16-07-2010, 16:29
Mọi người làm sao up hình lên vậy ?

kuden
16-07-2010, 16:42
Báo cáo vừa nhận được thêm 1 chai Cafe Bottle Ice Latte do người thăm bệnh.
Mang qua gửi nhà Chị Mơ nhá.

Phương Hoàng
16-07-2010, 16:44

Lần này ko biết mình có được ún ké miếng nào ko, hix...:(

Summer_Flower44
16-07-2010, 16:46

Đem qua đây chị nhận cho. Nhà chị đủ off <10 người> ngon, bổ rẻ, lại gần nữa.

Phương Hoàng
16-07-2010, 17:00
chị ơi, vậy khi nào off nhà chị hả chị? ^^

deny
16-07-2010, 17:05
Chỉ có tối nay hoặc tối thứ 3 ^^,

Summer_Flower44
16-07-2010, 17:53

Đã nhận 1 cafe ký gửi của Kuden ở nhà Mơ, hẹn ngày khai trương nha!

@ Kuden, về rồi sao còn xanh đèn thía em?

Summer_Flower44
16-07-2010, 17:59
Mọi người làm sao up hình lên vậy ?

Mở 1 Account trong Photobucket.com hoặc Flick.com.
Bỏ hình lên trên ấy, chọn link có chữ [IMG}
Copy link đó & dán vô trong bàii viết.

Hay vô đây đọc nè:
Originally Posted by trungcao
Tui nói gùi...vô phuot.com search cai la ra liền ha...hem chịu...mắc công ghia...
Làm tui phải type lại, cái ông deny kia...!!!

Định ko giải thích nhưng thui, take time giải thích chút - tích đức lại cái...hé hé...

Hiểu như vầy: Mình có con cá đẹp - muốn khoe mọi người thì phải làm sao. Thứ nhất, có cá (là hình). Thứ 2, có chậu để đựng cá (là 1 website để up hình lên). Thứ 3, khi nào muốn khoe cá (hình) thì chỉ cần đưa cho coi (add link của web đã post hình).

Thành ra, muốn post hình lên, thì phải có hình - dĩ nhiên...he he. Tuy nhiên, nên resize lại cho nhỏ - khoảng 800 x 600 là vừa. Có thể resize bằng nhiều cách, dùng Microsoft Ofice Picture Manager là cách dễ nhất - 1 tool trong Microsoft Office.
Tiếp, phải đưa hình lên 1 website - là cái rổ đựng cá đó - (có thể photobuket, flickr,...), muốn vậy phải reg, có account. Cách này tốn thời gian nhưng những web này rất ok. Dung lượng lớn, ổn định. Hay có thể dùng chính web phuot album làm "cái rổ" - Mình sẽ nói rõ ràng cách này.
- Vô cái "Cộng đồng", thanh công cụ thứ 2- nằm dưới cái Trang chủ - Diễn đàn - Blog đó
- Click vô "chọn album cá nhân"
- Xong. Click vô "Tạo album mới"
- Sau đó attach -add file - tấm hình nào mình thích. Rồi upload lên
Tới đây là đã có cái rổ đựng cá. Bây giờ đem đi khoe...he he...
- Vô lại album của mình, click vô tấm hình, xong nhìn xuống bên phải có cái BB Code - link của hình. COPY LINK này.
- Vô bài viết, chổ nào muốn post hình, chọn cái Icon "insert image", kế bên cái image hình quả địa cầu đó. Hiện ra cái khung, paste đoạn link vào khung này.
Xong rồi đó.
Còn chưa rõ nữa. Vô đây https://www.phuot.vn/threads/6911-M%...548#post175548
Good luck nhé!!!!

Cao.Mr
16-07-2010, 18:02

Em dính rồi chị ơi. Khiếp luôn, nên vụ này kinh nghiệm àh. He he

Summer_Flower44
16-07-2010, 18:13
Em dính rồi chị ơi. Khiếp luôn, nên vụ này kinh nghiệm àh. He he

Chị cũng bị rồi, sợ thật. Cảm giác thật khó chịu. NHưng mà em nói "Sốt xuất huyết rất khó khỏi, uống thuốc hoặc cách bình thường ko đc, phải chuyền nước đó." thì chị thấy cũng đúng mà cũng sai.
Chữa SXH dễ mà khó, khó mà đễ, em ạh. Chỉ cần bù nước cho thật nhiều để tránh tình trạng đông máu là Okie mà.

Hồi Xưa
16-07-2010, 18:19
Chị cũng bị rồi, sợ thật. Cảm giác thật khó chịu. NHưng mà em nói "Sốt xuất huyết rất khó khỏi, uống thuốc hoặc cách bình thường ko đc, phải chuyền nước đó." thì chị thấy cũng đúng mà cũng sai.
Chữa SXH dễ mà khó, khó mà đễ, em ạh. Chỉ cần bù nước cho thật nhiều để tránh tình trạng đông máu là Okie mà.

Hix, lần mà em bị SXH, nó âm ỉ gần 20 ngày mới hết, vật lên vật xuống vài trân. Sợ nhất là chảy máu cam ý, mỗi lần chảy máu cam là sốt lên cao nhất, lạnh muốn rút xương người ta :((

Cao.Mr
16-07-2010, 18:24

Bởi vì lần em bị, nguyên 1 tuần uống tất cả các loại thuốc mà không khỏi. Tức quá, chạy đi bệnh viện, dù rất ghét bệnh viện, vô đó họ chuyền cho 1 bình, kê đơn thuốc mà ko mua. Thế mà ngày hôm sau thấy đờ dần àh.

khaiex135s
16-07-2010, 18:29
Ai chà................................... CAffeee *** deyyyy ACE

kuden
16-07-2010, 18:48
Mới về mưa ướt như chuột.
Nghe tả cảnh SXH nữa,nỗi da gà quá đi. :(

@all: Tối thứ 3 off uống cafe. ai không đi thì hết có cơ hội lần 3 nha pà kon.

khaiex135s
16-07-2010, 18:56
Mới về mưa ướt như chuột.
Nghe tả cảnh SXH nữa,nỗi da gà quá đi. :(

@all: Tối thứ 3 off uống cafe. ai không đi thì hết có cơ hội lần 3 nha pà kon.
Tại sao lại thứ 3 hả đai ca !! Hôm nai đi đi

kuden
16-07-2010, 19:29
Tại sao lại thứ 3 hả đai ca !! Hôm nai đi đi
Hôm nai a đang bị bện Cúm rùi kưng. để một số người trong nhóm mình chuẩn bị sáng sớm mai đi Nam Cát Tiên nữa.
Hẹn T3 nhóa.

davidpham
16-07-2010, 19:52
Má ỏi, trang 46 rồi

kuden
16-07-2010, 20:04
Má ỏi, trang 46 rồi

Gì dzậy kưng...

WHYHORSE
16-07-2010, 20:40
Gì dzậy kưng...

----> 8888 ko mệt mỏi đóa mừ....dưng mừ hum nay thiếu pác david chắc là ko đc tới 50 trang đâu .:))
Đề nghị các pác bị cúm giữ gìn sức khỏe, đeo khẩu trang cách ly ngay cả khi ôm em laptop nhá. Lây sang em là iem bắt đền đới. iem đi Long Hải một lần về bị sốt xuất huyết nằm BV nhiệt đới 1 tuần rùi. Iem sợ, sợ lém.
G luk to all nhá!

kuden
16-07-2010, 20:48
----> 8888 ko mệt mỏi đóa mừ....dưng mừ hum nay thiếu pác david chắc là ko đc tới 50 trang đâu .:))
Đề nghị các pác bị cúm giữ gìn sức khỏe, đeo khẩu trang cách ly ngay cả khi ôm em laptop nhá. Lây sang em là iem bắt đền đới. iem đi Long Hải một lần về bị sốt xuất huyết nằm BV nhiệt đới 1 tuần rùi. Iem sợ, sợ lém.
G luk to all nhá!

Mình đang bện mà có đứa nó bị khìn khìn bên tôpic Chỉ Cu - Tây Ninh :(
@Muốn lói chuyện thật nhiều để giảm sót, đang lo bị sốt rét.

Summer_Flower44
16-07-2010, 20:52
Bởi vì lần em bị, nguyên 1 tuần uống tất cả các loại thuốc mà không khỏi. Tức quá, chạy đi bệnh viện, dù rất ghét bệnh viện, vô đó họ chuyền cho 1 bình, kê đơn thuốc mà ko mua. Thế mà ngày hôm sau thấy đờ dần àh.

Tại vì giai đoạn ủ bệnh trước đó em ko biết mình bị SXH nên ko uống bù nước. Chị cũng vật vã lắm nhưng chịu được, đến lúc xuất huyết dưới da là sang giai đoạn 4-5 rồi.

@hxhcm: Đến lúc chảy máu cam là nặng lắm rồi đó em, nguy hiểm lắm.
@Ku còn chạy xe được từ Q1 về Q12 là giỏi quá rồi (!)

WHYHORSE
16-07-2010, 20:55
Tại vì giai đoạn ủ bệnh trước đó em ko biết mình bị SXH nên ko uống bù nước. Chị cũng vật vã lắm nhưng chịu được, đến lúc xuất huyết dưới da là sang giai đoạn 4-5 rồi.

@hxhcm: Đến lúc chảy máu cam là nặng lắm rồi đó em, nguy hiểm lắm.

@ chị 2: :(( chị ko hỏi em thế nào, lúc đó em nằm 1 mình trong BV, còn phải nằm ngoài hành lang sốt run , huhu...lúc đó phải chi biết chị sớm hức hức

WHYHORSE
16-07-2010, 20:56

@ kuden: mún lói chuyện với thèng 3banh hả?

kuden
16-07-2010, 20:56

ku thì đang lo mà chị cứ nhắc 3 chữ SXH woài àh.
Em nói rồi, em không bao giờ để mọi người phụ mình và phân biệt về vụ Cafe cả. Có chết củng thế. Hahaha.

kuden
16-07-2010, 20:58
Thay mặt đảng bộ ban điều hành nhà PKM ku xin tuyên bố.
- Tiếp tục phát huy tinh thần 8888 nhà PKM
- Công phá mức Page 50 trong đêm nay.
Đề nghị các đồng chí các đồng đội cố gắng thực hiện tốt nhiệm được giao. Xin củm ơn. :D

WHYHORSE
16-07-2010, 20:59
Đề nghị các đồng chí các đồng đội cố gắng thực hiện tốt nhiệm được giao. Xin củm ơn. :D

Xì pam đê, xì pam đê. Nhớ đừng có hắt xì vào đây đới!

davidpham
16-07-2010, 21:00
@:ku: bỏ cái vụ TN-CC đi,bực làm gì cho mệt thêm, a nói vậy e hiểu mà, giữ gìn sức khoẻ nhé

Summer_Flower44
16-07-2010, 21:03

Đường đường nam nhi quân tử 1 "đống" mà em, hehe! Bận lòng chi chuyện đó. Chị cũng muốn dĩ hòa vi quý thôi!

ku thì đang lo mà chị cứ nhắc 3 chữ SXH woài àh.
Em nói rồi, em không bao giờ để mọi người phụ mình và phân biệt về vụ Cafe cả. Có chết củng thế. Hahaha.

Đọc câu trên hiểu, đọc xuống câu dưới, hiểu được "chít" liền.

@ chị 2: :(( chị ko hỏi em thế nào, lúc đó em nằm 1 mình trong BV, còn phải nằm ngoài hành lang sốt run , huhu...lúc đó phải chi biết chị sớm hức hức

Sorry em, bớt giận nha. Giờ hỏi thăm nè !

WHYHORSE
16-07-2010, 21:03
@:ku: bỏ cái vụ TN-CC đi,bực làm gì cho mệt thêm, a nói vậy e hiểu mà

@kuden: qua đây giải trí nhà mềnh đi mừ, 4get cái trang bên kia đê, take it easy!

@ pác mập: Í, pác vid xuất hiện, thi xem ai đặt chân lên trang 50 trước nào??????

kuden
16-07-2010, 21:04
@ kuden: mún lói chuyện với thèng 3banh hả?

Xì pam đê, xì pam đê. Nhớ đừng có hắt xì vào đây đới!

Thèng đới chìu nay ku bít nó thik bé nào gòi. Chị Mơ làm chứng cho ku nha.
Buồn cười nhất là cái câu..

"- C Mơ: bánh nè, em có để ý ai trong nhóm mềnh hok.
- Bánh: Dạ có nhiều lắm chị, ngoài mấy đứa boys. "

ku nói sai câu nào Chị Mơ và Bánh cứ xử thoải mái nha. :))

@ A Vit: ku hiểu. Nhưng cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng. Nó như là bị heo bị TU THIEN vậy. Haizaa

kuden
16-07-2010, 21:08
Đường đường nam chi quân tử 1 "đống" mà em, hehe! Bận lòng chi chuyện đó. Chị cũng muốn dĩ hòa vi quý thôi!

Đọc câu trên hiểu, đọc xuống câu dưới, hiểu được "chít" liền.
Ý em nà, muốn nc với mọi người quên đi cái lo lắng SXH thế mà lướt qua bên Pic CC-TN..
Thôi Chị nhỉ...Chiều nay cám ơn cóc nước nóng của Chị nhá. ^^

xedap3banh_83
16-07-2010, 21:12

Không có mình thì sao phá kỷ lục trong đêm nay đựơc hahahaha

kuden
16-07-2010, 21:13
Non sông dể đổi bản tính khó dời
Yêu nhau một phát đổi đời nghe em.

Mới nhận pm của Yahoo..của ai đới..?Đoán đi mọi người. :D

xedap3banh_83
16-07-2010, 21:14
.............

davidpham
16-07-2010, 21:14
Đang ngồi xe trên đửong lên SaPa, đọc bài bên kia bực thật. Để về hcm xử lý vậy. @ngựa: sān sàng 888 vói em tói p50

Summer_Flower44
16-07-2010, 21:15
Thèng đới chìu nay ku bít nó thik bé nào gòi. Chị Mơ làm chứng cho ku nha.
Buồn cười nhất là cái câu..

"- C Mơ: bánh nè, em có để ý ai trong nhóm mềnh hok.
- Bánh: Dạ có nhiều lắm chị, ngoài mấy đứa boys. "

ku nói sai câu nào Chị Mơ và Bánh cứ xử thoải mái nha. :))

Ku gắp lửa bỏ tay người nha, ném đá giấu tay hén (!)

Chị Mơ đời nào tò mò chuyện của mấy đứa con nít "quỷ" hehe!

Summer_Flower44
16-07-2010, 21:17
@ngựa: sān sàng 888 vói em tói p50

Mời Vịt qua YM 888888 với Ngựa đơiiiiiiiii !

WHYHORSE
16-07-2010, 21:19
Không có mình thì sao phá kỷ lục trong đêm nay đựơc hahahaha

dụ được thèng nhiều chuyện nhất vào rùi. :))

WHYHORSE
16-07-2010, 21:20
Mời Vịt qua YM 888888 với Ngựa đơiiiiiiiii !

Ngựa out YM, 8888 ở đây cho nó hoành tá tràng ạ

kuden
16-07-2010, 21:21
Thèng kuden này ghê nhĩ ,,,Ghê gúm cái thèng này hehehe ..
Haizaaa. Bó tay thèng Bánh. chuyên gắp lụ đạn bỏ tay mình.

WHYHORSE
16-07-2010, 21:22
49 òi. ta quyết tâm là ng đầu tiên đặt chân lên 50th , alê alê alê

WHYHORSE
16-07-2010, 21:23
Haizaaa. Bó tay thèng Bánh. chuyên gắp lụ đạn bỏ tay mình.

hok phải đâu, thèng này đc cái lòng dạ cũng tốt, chơi anh em nhưng mà chơi đẹp ko hà??? :))

kuden
16-07-2010, 21:23
Ku gắp lửa bỏ tay người nha, ném đá giấu tay hén (!)
Chị Mơ đời nào tò mò chuyện của mấy đứa con nít "quỷ" hehe!
Hix oan cho iem.
Thèng Bánh nó chỉ iem đó. nó có biệt danh:"Gắp lửa bỏ tay người, lừa thầy phản bạn, qua cầu rút ván, ngậm máu phu người, thọc gậy bánh xe, quất ngựa truy phong, ném đá dấu tay, ăn c đá bô" :))

kuden
16-07-2010, 21:25
hok phải đâu, thèng này đc cái lòng dạ cũng tốt, chơi anh em nhưng mà chơi đẹp ko hà??? :))
Cái đêm lửa trại nó hun ku 1 phát da bò nổi lên luôn...
Thèng này phải đi Bình Dân kiểm tra lại.

small tiger
Chị Phương Hoàng đâu ùi, em tò mò quá à. Mai kể chuyện Long Hải cho em nghe nha

Demi
Mọi người ơi tình hình là em thấy mấy cái mối quan hệ từ sau chuyến đi HT_LH sao mà phức tạp vậy. Chắc do em còn bé đang tuổi ăn tuổi nhớn nên còn ngây thơ
Ah quên nữa em phải nói thật là bác ngựa nhìn cũng ok chứ nhỉ,nhà bác ấy cũng gần nhà em phải mà nhỏ hơn em là '' gặp phát chiến ngay'' rồi =))
Mà thôi em đứng ngoài tọa sơn quan hổ đấu vui hơn chứ :D

kuden
16-07-2010, 21:27
Mọi người ơi tình hình là em thấy mấy cái mối quan hệ từ sau chuyến đi HT_LH sao mà phức tạp vậy. Chắc do em còn bé đang tuổi ăn tuổi nhớn nên còn ngây thơ
Ah quên nữa em phải nói thật là bác ngựa nhìn cũng ok chứ nhỉ,nhà bác ấy cũng gần nhà em phải mà nhỏ hơn em là '' gặp phát chiến ngay'' rồi =))

Chú iem đừng lo trào Lưu: Phi Công Lái Máy Bay đầy ngoài đường đó. :))

kuden
16-07-2010, 21:28
Chị Phương Hoàng đâu ùi, em tò mò quá à. Mai kể chuyện Long Hải cho em nghe nha
A nói nhiều nhưng a không hiểm bằng Thèng Bánh. Chính nó làm Đạo Diễn Vỡ Tuồng Long Hải đó.

WHYHORSE

Haizzz, cưng ui, sao lại tọa sơn quan hổ đấu??? gấu là chiến luôn, tuổi nhỏ tài cao ....haizzz. ( mình ko châm ngòi chiến nhá, mềnh chỉ té nước theo mưa thui nha :)))

kuden
Póc tem 50.

Demi
16-07-2010, 21:29
Chú iem đừng lo trào Lưu: Phi Công Lái Máy Bay đầy ngoài đường đó. :))

Cám ơn bác đã động viên em sẽ hết sức cố gắng. Em kết bác cái là bác toàn đoán đúng ý em thôi(beer)

WHYHORSE
16-07-2010, 21:29
Ay da, mình thật là phục mình quá đi, thật là trời chiều lòng người, mềnh là người đặt chân đầu tiên lên p 50 . :))

kuden
16-07-2010, 21:30
Lê bước đôi chân khi xế chiều
Làn gió nhè nhẹ khẽ liêu xiêu
Phố vắng buồn hiu vờn mái tóc
Nhớ người bạn củ nhớ hát hiu.

@ Iem đi ăn cháo chút nghen mấy pác.

WHYHORSE
16-07-2010, 21:32
Cái đêm lửa trại nó hun ku 1 phát da bò nổi lên luôn...
Thèng này phải đi Bình Dân kiểm tra lại.

Xời, chuyện này thường mà. Đã lói, ló có 1% là biến thái mừ....

small tiger
16-07-2010, 21:32
Lê bước đôi chân khi xế chiều
Làn gió nhè nhẹ khẽ liêu xiêu
Phố vắng buồn hiu vờn mái tóc
Nhớ người bạn củ nhớ hát hiu.

@ Iem đi ăn cháo chút nghen mấy pác.

Anh Đen take care nha. Mau hết bệnh còn đi Vũng Tàu rồi Bình Ba, Hồ Dầu Tiếng nữa.