PDA

View Full Version : Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33

sututocxu1984
14-08-2010, 16:55
Trời đang mưa, có ai tắm mưa ko? cho tớ ké với, nhớ hồi bé lúc nào cũng tắm mưa, thế mà bây giờ tắm mưa sao nó khó quá, ước gì mình nhỏ lại... bây giờ tắm người ta bảo hâm.

kuden
14-08-2010, 17:21
@ Buon hồ: a gọi NCT hok được lun. nhưng Phú Yên thì nghe Chị Sum cười to nhất.
@ Sutu: a đang chuẩn bị tắm mưa nè, khu nhà a vắng nên có thể tắm mưa tiên :)

Pretty Bee
14-08-2010, 19:19
Haiz...cuối tuần này ở lại SG ảm đạm quá!trời mưa cả ngày, ngập nữa chứ! mọi người đi hết cả mà ko bu theo được!chán ngán như con rán! :((

Pé_Nhí
14-08-2010, 19:53
giữ nhà này :)

tuanda
14-08-2010, 20:05

Em Nguyễn Yến là em nào các bác ??? Hi hi...

small tiger
14-08-2010, 20:40
Hôm nay nhiều mém bị mấy bác giao thông hỏi thăm 3 lần. 2 lần k đội mũ bảo hiểm, nhưng nhờ sự khôn khéo của chị Buonho nen vượt qua dễ dàng. Tính ra vẫn còn may mắn chán

kuden
14-08-2010, 20:54
Haiz...cuối tuần này ở lại SG ảm đạm quá!trời mưa cả ngày, ngập nữa chứ! mọi người đi hết cả mà ko bu theo được!chán ngán như con rán! :((
Tại em bu không tới, thôi tuần tới pu theo a nhé. Bảo đảm vui..àh, đi hóc môn mò ốc. )

giữ nhà này :)
Nãy h a mắc nhậu sữa cô gái hà lan.. chứ nhà đông mà Nhí.

Hôm nay nhiều mém bị mấy bác giao thông hỏi thăm 3 lần. 2 lần k đội mũ bảo hiểm, nhưng nhờ sự khôn khéo của chị Buonho nen vượt qua dễ dàng. Tính ra vẫn còn may mắn chán
Vậy thì ăn mừng đi em. nói buôn hồ làm lun.A ủng hộ 2 cái trứng vịt muối.

small tiger
14-08-2010, 21:00
Tại em bu không tới, thôi tuần tới pu theo a nhé. Bảo đảm vui..àh, đi hóc môn mò ốc. )

Nãy h a mắc nhậu sữa cô gái hà lan.. chứ nhà đông mà Nhí.

Vậy thì ăn mừng đi em. nói buôn hồ làm lun.A ủng hộ 2 cái trứng vịt muối.

Anh Đen nhậu bằng sữa luôn kìa, cái này mới nè
Em mua dưa hấu về ăn mừng nè, đang bỏ tủ lạnh. hihi

Demi
14-08-2010, 21:01
Thiệt là chịu ko nổi iem có vằng nhà PKM có 3,4 hôm mà từ trang 52 nó nhảy lên 76 lun rồi, xin lỗi ko chịu nổi lun :(( :((
Phải nói là phục các bác quá đi (c).
Chúc mừng sn anh Vít và chị Nini nhe :bd

kuden
14-08-2010, 21:02
Anh Đen nhậu bằng sữa luôn kìa, cái này mới nè
Em mua dưa hấu về ăn mừng nè, đang bỏ tủ lạnh. hihi
Vậy share ăn online đi em. Đang thèm ăn dưa hấu mà mưa còn ngoài trời. :)
@Demi: sao lúc ẩn lúc hiện vậy ú em.

small tiger
14-08-2010, 21:04
Vậy share ăn online đi em. Đang thèm ăn dưa hấu mà mưa còn ngoài trời. :)
.

Share online luôn nè, em cắt dưa hấu nha. Hiện tại có: anh kuden, Chip000, rjn002, chị Pretty Bee và Demi lúc ẩn lúc hiện. Cắt cho mổi người miếng nè

kuden
14-08-2010, 21:08
Share online luôn nè, em cắt dưa hấu nha. Hiện tại có: anh kuden, Chip000, rjn002, chị Pretty Bee và Demi lúc ẩn lúc hiện. Cắt cho mổi người miếng nè
Phải chi trời đừng mưa, a góp 4 hũ kem khoai môn...đang chờ thanh lý.

bé gấu
14-08-2010, 21:09

Hê Hê thế 2 nàng bị sao lào? Nói tớ nghe, tớ về 1 tuốt, ngủ 1 mạch, đồ ướt nguyên...

small tiger
14-08-2010, 21:18
Phải chi trời đừng mưa, a góp 4 hũ kem khoai môn...đang chờ thanh lý.

K dám ăn đồ sắp thanh lý đâu, đau bụng thì sao..

Hê Hê thế 2 nàng bị sao lào? Nói tớ nghe, tớ về 1 tuốt, ngủ 1 mạch, đồ ướt nguyên...

Cọp và chị Buonho về an toán, k mưa..

xedap3banh_83
14-08-2010, 21:19

Em Nguyễn Yến là em nào các bác ??? Hi hi...

Hehehe :)) Chip vào nhận hàng kìa em =))
Nguyễn yến là bé mùh bác TuanDa định mời cafe tạ tội vụ không đi karaoke đó mùh =)) . Nhưng sao tạ tội có 1 ngừoi vậy te ,,, :)) Nghi ngờ wé nhá . Nguyên nhà PKM cũng muốn uống cafe lém đầy này hehehe :D

nini
14-08-2010, 21:21
Nguyễn yến là bé mùh bác TuanDa định mời cafe tạ tội vụ không đi karaoke đó mùh =)) . Nhưng sao tạ tội có 1 ngừoi vậy te ,,, :)) Nghi ngờ wé nhá . Nguyên nhà PKM cũng muốn uống cafe lém đầy này hehehe :D
sắp có phim hay để coi

kuden
14-08-2010, 21:26
Ướt mưa coi chừng cảm nhé gấu em.

K dám ăn đồ sắp thanh lý đâu, đau bụng thì sao..
Cọp và chị Buonho về an toán, k mưa..
Kem mẹ a mới mua hôm qua t6... củ hay mới ta.
@ 3 bé gau cop buonho: đi đánh lẻ nhá...hèn chi mưa...là phải.

sắp có phim hay để coi
Tập trung chuyên môn đi..tình hình này nên giải quyết 1 nơi nào đó có cái đó và cái đó liên quan :)

small tiger
14-08-2010, 21:29
@ 3 bé gau cop buonho: đi đánh lẻ nhá...hèn chi mưa...là phải.

Tụi em đánh chẳn mà anh, bốn người mà, còn 1 pé nữa

xedap3banh_83
14-08-2010, 21:31
sắp có phim hay để coi
Bà này canh me mình thọt hoài ta kakak ,, Mai có làm gì hem ? Ăn chơi đi chứ lị

Pé_Nhí
14-08-2010, 21:32

em đây :D hehe

nini
14-08-2010, 21:33
Tập trung chuyên môn đi..tình hình này nên giải quyết 1 nơi nào đó có cái đó và cái đó liên quan :)
mình đã khó hiểu , tên này còn khó hiểu hơn.
Nhưng mà Bánh chắc hiểu ý mình ;)

nini
14-08-2010, 21:36
Bà này canh me mình thọt hoài ta kakak ,, Mai có làm gì hem ? Ăn chơi đi chứ lị

thông báo! tui chú ý tên này rùi nhá...hà hà...dập cho te tua lun...
rủ rê ăn chơi hả? lên chương trình đi....

kuden
14-08-2010, 21:38

em đây :D hehe
Khỏi khai a bít hùi chìu mà. :D

mình đã khó hiểu , tên này còn khó hiểu hơn.
Nhưng mà Bánh chắc hiểu ý mình ;)
Đơn giản dể hiểu nhưng rắc rối tình cởm thì... fly away. :)

@Nini: Pé Chip đang bị nhìu đối tượng trong và ngoài PKM săm soi từ lúc đi Tây Nình kà, thậm chí có kẻ còn nhờ mềnh nữa ...Àh mà quên, đây là tin vui nhé Chip..chuẩn bị rữa nhé. haha..Mà thôi đang bàn vụ ăn dưa hấu và kem online.

xedap3banh_83
14-08-2010, 21:40
Mấy chị em phụ nữ đi mâm mâm mà không bao giờ thấy rủ mình hết ta ,, buồn buồn

tuanda
14-08-2010, 21:42

Trời ơi, thông tin đâu ra vậy Bánh ?

nini
14-08-2010, 21:43
@Nini: Pé Chip đang bị nhìu đối tượng trong và ngoài PKM săm soi từ lúc đi Tây Nình kà, thậm chí có kẻ còn nhờ mềnh nữa ...Àh mà quên, đây là tin vui nhé Chip..chuẩn bị rữa nhé. haha..Mà thôi đang bàn vụ ăn dưa hấu và kem online.
biết rùi, mới vừa được nghe kể chuyện fim xong! Haizzzz.....

nini
14-08-2010, 21:45
Mấy chị em phụ nữ đi mâm mâm mà không bao giờ thấy rủ mình hết ta ,, buồn buồn

người ta vừa mâm vừa nói chuyện hệ trọng, ông đi theo sao nói được. Hiểu chưa!

Demi
14-08-2010, 21:51
Tỷ tỷ NiNi đâu òi vào chat em cái nhớ tỷ tỷ quá ah :)

nini
14-08-2010, 22:02

thèng này! chat với chị mấy câu, out mất tiu, chưa chào hỏi đàng hoàng! :T:T:T

kuden
14-08-2010, 22:24

Trong em ngọt quá bò tơ hóc môn àh..có phi vụ héhé. :)

xedap3banh_83
14-08-2010, 22:29
:D Thông báo ... Tình hình mai Bánh sẽ "ủm ủm" trứoc :D . Thứ nhất là đi thị sát tình hình mực nứoc cho bà Ngựa , thứ 2 là để thực hiện 1 bộ suư tập bikini ( nói nhỏ bộ này mới được chính chủ nhân mua hồi chiều hì hì :D ) Và model rất quen thuộc chính là Chip00 ... Xin bà con cho 1 tràng pháo tay hè hè =))
Bộ ảnh sẽ đựoc công chiếu vào thời gian sắp tới (c)

nini
14-08-2010, 22:29
Trong em ngọt quá bò tơ hóc môn àh..có phi vụ héhé. :)

chắc vậy.....sắp nhờ vả mình gì đây...haizzz...chả tốt gì đâu.....

Buonho
14-08-2010, 22:32
@ Buon hồ: a gọi NCT hok được lun. nhưng Phú Yên thì nghe Chị Sum cười to nhất.

Em chai mặt, vớ được điện thọi của 1 bác lạ hoắc trong đoàn NCT, em gọi lun, sòng chập chờn, nói ko rõ, nhưng đại ý là nhóm NCT đã mướn được 1 phòng rùi, còn vụ có phải đi bộ 17km không thì em chưa kịp hỏi lại mất sóng, rõ chán. Vào Bàu Sấu chỉ có Mobi là thoi thóp thui. Chán thế

Chip000
14-08-2010, 22:34
:D Thông báo ... Tình hình mai Bánh sẽ "ủm ủm" trứoc :D . Thứ nhất là đi thị sát tình hình mực nứoc cho bà Ngựa , thứ 2 là để thực hiện 1 bộ suư tập bikini ( nói nhỏ bộ này mới được chính chủ nhân mua hồi chiều hì hì :D ) Và model rất quen thuộc chính là Chip00 ... Xin bà con cho 1 tràng pháo tay hè hè =))

Hic, hết nóng rồi, tự nhiên khai báo, :( , mai phải nhịn ăn hử???

kuden
14-08-2010, 22:36
Em chai mặt, vớ được điện thọi của 1 bác lạ hoắc trong đoàn NCT, em gọi lun, sòng chập chờn, nói ko rõ, nhưng đại ý là nhóm NCT đã mướn được 1 phòng rùi, còn vụ có phải đi bộ 17km không thì em chưa kịp hỏi lại mất sóng, rõ chán. Vào Bàu Sấu chỉ có Mobi là thoi thóp thui. Chán thế
Anh đã dặn mio mua 1 cái sim 3G - đầu 10 số Viettel vào đó liện lạc ok mà hok thấy nói năng jì trước khi đi. Mướn được phòng là ok rùi em.
@Buonlậu: em làm cái ý rất gud..Cám ơn em lần nữa nhé. héhé. ci.u.sun.

nini
14-08-2010, 22:37

ekek! Bánh này có tiết mục hay dzị còn rủ tui đi chung chi trời!
anh tuanda gì gì đâu rùi? ko đi cùng á? em chip kỳ này....nguy quá....

xedap3banh_83
14-08-2010, 22:43
Hic, hết nóng rồi, tự nhiên khai báo, :( , mai phải nhịn ăn hử???

Em không cần nhịn ăn đâu ,, bới dưói nứoc 1 tí là nó thon lại thôi hì hì ,,, vậy mai bơi nhớ cưòi nhá (cưòi sao thở ta hahaha ),, tình hình chụp mọi lúc mọi nơi
To Nini : bà không đi , ai chụp cho kụi kui héhé :))

nini
14-08-2010, 22:53
Em không cần nhịn ăn đâu ,, bới dưói nứoc 1 tí là nó thon lại thôi hì hì ,,, vậy mai bơi nhớ cưòi nhá (cưòi sao thở ta hahaha ),, tình hình chụp mọi lúc mọi nơi

thì ra...hắn rủ mình đi là thế....đừng hòng!

xedap3banh_83
14-08-2010, 23:00
Nói chứ ,,, mai đúng giờ nhá ,, ngừoi mẫu không đợi đâu hahhaha

Chip000
14-08-2010, 23:25

@a Banh: hi hi, đảm bảo sẽ cười tươi, nhưng anh nhớ đem theo bình oxy nhé, lỡ e chìm nghĩm thì nhớ nhanh tay cầm cái máy chụp hình cho chị Nini nhảy xuống cứu e. he he :))

nini
14-08-2010, 23:35
@a Banh: hi hi, đảm bảo sẽ cười tươi, nhưng anh nhớ đem theo bình oxy nhé, lỡ e chìm nghĩm thì nhớ nhanh tay cầm cái máy chụp hình cho chị Nini nhảy xuống cứu e. he he :))

haizzz...sao giao cho mình nhìu nhiệm vụ dzị chời.......

xedap3banh_83
14-08-2010, 23:58

Hahaha em yên tâm , bơi thì anh không rành lắm nhưng bù lại hô hấp nhân tạo anh giỏi lắm , không cần bình oxy chi đâu khà khà

small tiger
15-08-2010, 07:26
Latest news:
Theo thông tin mới nhận được ít phút trước đây, đoàn NCT vào Bàu Sấu có chổ ngủ đàng hoàng, thuê được phòng. Mặc dù có 1 số chuyện k thuận lợi: xe dư dọc đường, 1 đồng chí bị bắn tốc độ đoạn từ Tân Phú vào NCT, thời tiết xấu (trời âm u lúc đi, mưa to bắt đầu lúc còn 4 km nữa vào Bàu Sấu và mưa tiếp k biết đến lúc nào).
Do trời mưa đi rừng mệt nên đoàn lần này k hát hò, đi bắt đom đóm gì như đoàn trước đó, khoảng 9h là cả nhóm đi ngủ hết.

davidpham
15-08-2010, 10:06
There are currently 1 users browsing this thread. (1 members and 0 guests)

sanbym
15-08-2010, 10:36
nhà vắng teo thế này :|

rjn002
15-08-2010, 11:01
nhà vắng teo thế này :|
có e nữa nà chị bym ơi (S). Chị hết bệnh chưa ?

nini
15-08-2010, 11:13
chủ nhật, nên tránh xa cái máy vi tính ra...trừ khi bất đắt dĩ phải ngồi.....

Pé_Nhí
15-08-2010, 13:35
Từ ngày vào Phượt , đối với em,thứ 7 chủ nhật không đi Phượt thì dường như quá dài,chỉ mong nó qua thật nhanh thôi :D Mà nếu đi phượt thì mong nó thật chậm...

itbad
15-08-2010, 14:11
vậy hôm nào pé nhí muốn phượt cho a tham gia với nhé

namnguyen
15-08-2010, 14:47
Cảm ơn bạn Ngựa vào thank ảnh của anh bên topic kia nhé :)

Pé_Nhí
15-08-2010, 14:51
vậy hôm nào pé nhí muốn phượt cho a tham gia với nhé

Nhí chỉ chờ chuyến Cù lao câu cuối tháng 8 thôi.
Itbad vô nhà PKM rồi thì theo anh Deny làm chuyến xuyên Việt 10/10/2010 đi. Bảo đảm đi về trở nên nổi tiếng =))

kuden
15-08-2010, 15:09
chủ nhật, nên tránh xa cái máy vi tính ra...trừ khi bất đắt dĩ phải ngồi.....
Hùi sáng toàn là đực rựa nên nhờ nt dùm Demi ra chơi, mà ku này tắt máy sáng h..hok liên lạc được. thsk nhé.
Hum nay pok tem cái ý rùi..mặc dù ăn hok nhìu..hehe

kuden
15-08-2010, 15:11
Nhậu đê..nhậu đê pà kon ơi....

sanbym
15-08-2010, 16:59
có e nữa nà chị bym ơi (S). Chị hết bệnh chưa ?

Rin hả e! chị đỡ nhìu rồi, giờ là hò hét đc rồi. Hum nào nhà mình đi karaoke phải phục thù hehehehe

davidpham
15-08-2010, 17:16
Nhậu đê..nhậu đê pà kon ơi....

Nhậu hông?????

kuden
15-08-2010, 17:51
Nhậu hông?????

Linh thật...Ok e sẽ ra ngồi ún chút xíu. làm Cổ Động Viên chứ hok ún nhìu được.. ok anh?? :D

sututocxu1984
15-08-2010, 18:53
Trời ơi! nghe đến nhậu mà sutu tưởng tượng ra được khuôn mặt hí hửng của anh cu đen, mắt sáng rỡ, còn anh Vít thì cái bụng bia nhảy tưng tưng. hehe...

small tiger
15-08-2010, 19:31
Trời ơi! nghe đến nhậu mà sutu tưởng tượng ra được khuôn mặt hí hửng của anh cu đen, mắt sáng rỡ, còn anh Vít thì cái bụng bia nhảy tưng tưng. hehe...

Chị Sutu này tưởng tượng sinh động ghê ta, em đọc mà cười k chịu nổi.
Tin từ đoàn NCT: giờ này đoàn đã về đến nhà gần hết, lần này xui, toàn đoàn trừ xe Mio đều bị công an hỏi thăm. Còn xe Mio thì phải thay vỏ 2 lần.

gianker
15-08-2010, 20:12
Những ca khúc quốc tế qua từng "tập niên" hay từng "thập niên" đây??

Nếu từng thập niên thì rất rất khó để chọn ra ca khúc tiêu biểu cho từng dòng nhạc.. Mà bác chủ topic biết có bao nhiêu dòng nhạc ko, có cảm nhận được âm nhạc từ từng ca khúc không?? Mà quăng một đống video vào thế này... Thế là sao???

lengkeng1minh
15-08-2010, 20:21
ỦA! Sao giờ mới bít vậy ta! Hổng ai rủ mình vậy cà?

WHYHORSE
15-08-2010, 20:47
Cảm ơn bạn Ngựa vào thank ảnh của anh bên topic kia nhé :)

À, tại cái câu cuối của pác làm tấm ảnh của pác thật là giá trị. Em cứ ngồi đọc rõ ràng, rành mạch từng từ : Yêu_Hà Nội_ lắm :) giống như cái nắm tay thật chặt giữa phố mùa đông vàng nắng....iêu nhắm cơ!

@All: đi bơi đi nhậu hết rùi nhá, mang cái mông về đây, hừ hừ
@nini: tui mún xem người lẹp mặc bikini, tý khoe nhá! Khoe vào chỗ Kr hum nọ í và kêu ku Bánh nó đổi thành : VĂN THỂ MỸ room, hehe!

minhmio
15-08-2010, 21:37
Chị Sutu này tưởng tượng sinh động ghê ta, em đọc mà cười k chịu nổi.
Tin từ đoàn NCT: giờ này đoàn đã về đến nhà gần hết, lần này xui, toàn đoàn trừ xe Mio đều bị công an hỏi thăm. Còn xe Mio thì phải thay vỏ 2 lần.

Tks bạn Cọp đã loa loa cho bà con. Tình hình là 2 cái RUỘT chớ không phải cái VỎ. :D

CahEoCoN0407
15-08-2010, 21:44
hehe cá heo đang đợi bộ sưu tập các người đẹp mắc bikini mà trang bìa sẽ là người mũ 3 bánh.....hot hot !!!

Buonho
15-08-2010, 21:52
hehe cá heo đang đợi bộ sưu tập các người đẹp mắc bikini mà trang bìa sẽ là người mũ 3 bánh.....hot hot !!!

Có cần chuẩn bị xô hông ta??? :)):))

small tiger
15-08-2010, 21:58
Tks bạn Cọp đã loa loa cho bà con. Tình hình là 2 cái RUỘT chớ không phải cái VỎ. :D

Hì hì, lần này Minh có chở Tân béo k ta?

echxanha4
15-08-2010, 22:05
Có cần chuẩn bị xô hông ta??? :)):))

Ai mua xô, tui bán xô cho :))

nini
15-08-2010, 22:27
@All: đi bơi đi nhậu hết rùi nhá, mang cái mông về đây, hừ hừ
@nini: tui mún xem người lẹp mặc bikini, tý khoe nhá! Khoe vào chỗ Kr hum nọ í và kêu ku Bánh nó đổi thành : VĂN THỂ MỸ room, hehe!

Cuối tuần bà ko đi đâu à? Về cái vụ bơi bọt, tui có chuyện hay đê.....
Sau khi rủ rê gần hết cái nhà PKM, cuối cùng tới giờ bơi còn lại 3 đứa: nini, chip và bánh.:shrug:
Lâu lâu được ngựa 1 lần, nini và chip thi nhau khoe bikini tại hồ bơi ;). Đã là đi bơi thì sao dám vác máy ảnh, thế là...ko có hình nhá.
Còn anh Bánh nhà ta, cũng mặc bikini nhưng chỉ 1 mảnh thôi. 3 đứa cùng mặc bikini nhưng chả biết chấm điểm thế nào cả. Cho mọi người tự đoán. ;)
Bơi lội tung tăng đã đời...ra về...lấy xe....2 chị em phụ nữ bên này thấy Bánh đã ra tự khi nào và...2 mắt đỏ hoe :(....nức nở...nghẹn ngào....
Chip: anh Bánh, anh sao vậy?
Nini: chuyện gì? nói!
Bánh: hic hic....hùi nãy...tui thay đồ....bị 1 thằng PĐ nó....nó.....huhuhu.....tui......chắc tiu tui rùi.....huhu
Chip (ngây thơ): ủa? vậy hả? anh có sao ko? ghê quá ta! :)
Nini (tỏ sành): hồ này vậy đó, nghe quài à. ko sao đâu.(NO)
Bánh: thôi, tui yếu & đói rùi....kiếm quán nào ăn lấy lại sức....2 bà vô quán trước đi...tui đi mua thuốc uống để trị.....huhuhu.... :((3 đứa lót tót ra quán ...kiu lia chia....công nhận Bánh ăn khỏe thiệt sau bao nhiu biến cố xảy ra....2 chị em bên này ăn hết xí quắch lun mà vẫn phải ngồi 8 để chờ ku Bánh xử cái lẩu gần 2 h...haizzz......
Giờ no & bùn ngủ....
Tội nghịp Bánh lắm, mọi người hỏi thăm Bánh nhé!
Thế mới biết, bộ bikini của chip mới mua ko hấp rẫn bằng cái bikini cũ xì của Bánh nhá!

Pé_Nhí
15-08-2010, 22:38
Đọc xong.+ hỏi Nini xong = Hiểu rùi :D Chia buồn với anh Bánh.

WHYHORSE
15-08-2010, 22:54
Ấy chài! Thế là bạn bánh mất cái ngàn vàng vì 1 thằng PĐ á????
Tội em Chip quá cơ....từ lúc gặp em Chip ku Bánh nó cứ tự hứa với lòng là phải giữ cái đấy đi bán lấy triệu $$$$ để đưa em Chip đi Phượt khắp nhân gian, thế là chuyến này em Chip chỉ được đi Phượt ở bể bơi thui vì thèng PĐ kia nó đổi cái ấy thành vé ngày trả cho Bánh rùi!
Chip ui, em có đồng ý để anh Bánh đi "vá lại tình ta" ko???Nếu không, em có quyền đổi người khác nhá!
@Banh: uống thuốc khẩn cấp nhá. Haizzzz, đã dặn là giữ cẩn thận rùi mà.....=))

Pretty Bee
15-08-2010, 22:55
Ha Ha!cuối cùng cuối tuần cũng có vụ vui ha!ui sorry bác Bánh nhá!nhưng mà bùn cười quá hok chịu đc! Chia sẻ với bác! Ah mà ko, bác phải lấy làm vinh dự vì lọt vào mắt xanh của anh chàng PD kia chứ, vì những chàng PD chỉ thích những chàng đẹp trai phong độ thôi, vậy là bác được liệt kê vào danh sách đó rùi ha! :))

Buonho
15-08-2010, 22:56
Bánh: hic hic....hùi nãy...tui thay đồ....bị 1 thằng PĐ nó....nó.....huhuhu.....tui......chắc tiu tui rùi.....huhu
Bánh khóc vì có lỗi với anh Kuden phải hem, Hay tại nó không lẹp chai nên Bánh ức ;);):D

xedap3banh_83
15-08-2010, 22:58
Ạc ạc ,, lâu lâu bơi về cộng thêm ăn no nên buồn ngủ dã man luôn , ai dè bị chị em phụ nữ nhà này " diễn tả nghe rùng rợn quá " nên phải xách dép vào đính chính lại thôi . Do không biết nước hồ bơi như thế nào hay là do mình " địa hàng " 2 nguoi lẹp quá nhiều muh mắt nó rát quá chừng ... Giờ mới biết sức tàn phá do body 2 người lẹp mặc bikini gây ra vô cùng to lớn , hên là mua thuốc xữ tại chỗ rồi đó nha nên giờ còn ngó được hehehe .
Nhưng cũng phải công nhận hồ bơi Phú Thọ nhiều " chị dzu lép " thiệt . Mai mốt chắc mượn cái lều của ông Vịt vào thay đồ quá hahaha

kuden
15-08-2010, 23:30
Chúc sn anh vít vyi vẻ hạnh phúc...say mèm có tên...kuđen :))
Mọi người về nhà hết chưa?????? ai chưa xĩn hẹn lần sau...

Cám ơn mụ Vít, Pé Gấu, Bym, Tuanda nhiệt tình, A Duơng...bà mẹ ơi nhậu phải nói là wua' phê :))

kuden
15-08-2010, 23:31
Bánh khóc vì có lỗi với anh Kuden phải hem, Hay tại nó không lẹp chai nên Bánh ức ;);):D
Cám ơn em nhìu nhìu.,,,i thanks u so much :))

kuden
15-08-2010, 23:35
Thôi em đi ngủ...chúc sn a vít vui...
Pà *** ơi...vui quá...vì lâu rùi mới được ún bia :))

lengkeng1minh
16-08-2010, 06:16
Ha ha ha chàng Bánh đi bơi với... người đẹp bị nóng trong người nhá!!! Coi chừng bị...........................nổi mụn.

xedap3banh_83
16-08-2010, 07:13
Ha ha ha chàng Bánh đi bơi với... người đẹp bị nóng trong người nhá!!! Coi chừng bị...........................nổi mụn.

Lúc đó ước gì Bác ở đó , nhờ cây súng của Bác " bằng bằng " vài phát là có hình độc xem rùi á hè hè hè . Muh công nhận Hot Girl nhà mình măc bikini hơi bi " lẹp và nạ nạ " *** ý hahahaha

xedap3banh_83
16-08-2010, 07:18
Ha Ha!cuối cùng cuối tuần cũng có vụ vui ha!ui sorry bác Bánh nhá!nhưng mà bùn cười quá hok chịu đc! Chia sẻ với bác! Ah mà ko, bác phải lấy làm vinh dự vì lọt vào mắt xanh của anh chàng PD kia chứ, vì những chàng PD chỉ thích những chàng đẹp trai phong độ thôi, vậy là bác được liệt kê vào danh sách đó rùi ha! :))

Vinh dự này chắc Bánh không dám nhận đâu , nguy hiểm đến tính mạng quá , nhưng đúng là phòng thay đồ nam tè le luôn , thấy có mấy bà nữ không biết làm gì mà cũng chạy vô dắt mấy đứa con tắm nữa ,,,, hzaiii thiệt là ... Làm zai bị thiệt thòi quá

helleagle
16-08-2010, 08:02
Hi bà con! Hell lặn lâu quá rồi.... bi jo mới trở về với thế giới văn minh.
Tình hình hiên nay Hell đang ở Đà Nẵng rong chơi hết ngày hôm nay, hôm sau sẽ đi Huế.
Tình hình là vẫn độc hành trong hành trình, nhưng không đơn độc vì quá nhiều bạn bè và bà con quan tâm mà...
Cám ơn chị Sum, bee, begau, tjdieu, ku, den, P/H .... mọi người quan tâm đến hell nhá....
Chúc bà con PKM rong chơi vui vẻ nhá....

helleagle
16-08-2010, 08:04
Vinh dự này chắc Bánh không dám nhận đâu , nguy hiểm đến tính mạng quá , nhưng đúng là phòng thay đồ nam tè le luôn , thấy có mấy bà nữ không biết làm gì mà cũng chạy vô dắt mấy đứa con tắm nữa ,,,, hzaiii thiệt là ... Làm zai bị thiệt thòi quá

Bác bánh thiệt là hạnh phúc đó nha..... Heeee! bác sao rồi, đi núi Bà xong chắc có nhiều kết quả khả quan lắm nhỉ

sanbym
16-08-2010, 08:09
Hi bà con! Hell lặn lâu quá rồi.... bi jo mới trở về với thế giới văn minh.
Tình hình hiên nay Hell đang ở Đà Nẵng rong chơi hết ngày hôm nay, hôm sau sẽ đi Huế.
Tình hình là vẫn độc hành trong hành trình, nhưng không đơn độc vì quá nhiều bạn bè và bà con quan tâm mà...
Cám ơn chị Sum, bee, begau, tjdieu, ku, den, P/H .... mọi người quan tâm đến hell nhá....
Chúc bà con PKM rong chơi vui vẻ nhá....

em nữa, em cũng quan tâm tới anh hell giờ ko bít ở đâu, đang làm gì nè. hihi
thỉnh thoảng anh nhớ thông báo tình hình lên cho bà kon bít nha. :)
chúc chuyến đi của anh chân cứng đá mềm, trởi yên biển lặng.....
nhà PKM mong anh về nhậu lắm đó hehe

sanbym
16-08-2010, 08:13
Chúc sn anh vít vyi vẻ hạnh phúc...say mèm có tên...kuđen :))
Mọi người về nhà hết chưa?????? ai chưa xĩn hẹn lần sau...

Cám ơn mụ Vít, Pé Gấu, Bym, Tuanda nhiệt tình, A Duơng...bà mẹ ơi nhậu phải nói là wua' phê :))

thế bảo ko dc nói a kuden đi ún bia mà đã tự khai rùi :|

Chip000
16-08-2010, 08:22
Nhưng cũng phải công nhận hồ bơi Phú Thọ nhiều " chị dzu lép " thiệt . Mai mốt chắc mượn cái lều của ông Vịt vào thay đồ quá hahaha

@ A Bánh: Sao mừh anh dám đưa ra những lời như thế....hic buồn quá! :(( oa oa

nini
16-08-2010, 08:32
Chip em thay chua? Khi chua di thi han ta nan ni em di wa troi, di ve thi lai fu fang the do. Ko the tin tuong ten nay duoc. Em can than!

Chip000
16-08-2010, 08:37
Chip em thay chua? Khi chua di thi han ta nan ni em di wa troi, di ve thi lai fu fang the do. Ko the tin tuong ten nay duoc. Em can than!

@c Nini, e phải nghỉ chơi với anh Bánh thôi chị ạ! Ảnh toàn là nói xấu những điểm tốt của e ko àh, he he :))
@ a Bánh: :LL:LL

xedap3banh_83
16-08-2010, 08:42
Hahahah 2 chị em này sáng sớm muh " đả kích " mình rồi ... Ý nói mấy chị " dzu lép " trong phòng thay đồ nam muh , nên mới nói mượn liều của ông vịt thay đồ đó ... Cái này gọi là có tật giật mình nà ,,, kakaka 2 người tự khai chứ Bánh không nói gì đâu nhá=))

bé gấu
16-08-2010, 08:46
Èo chưa tưởng tượng được cảnh Bánh đẹp zai nhà mình khóc, cảnh Bánh tủm tủm =)).
Bánh ơi Bánh à, bao nhiu người dặn Bánh rồi mà sao để ra cớ sự thế lày hử hử hử hử hử??
Bánh mà bị rì thì có phải là.....

xedap3banh_83
16-08-2010, 08:51
Èo chưa tưởng tượng được cảnh Bánh đẹp zai nhà mình khóc, cảnh Bánh tủm tủm =)).
Bánh ơi Bánh à, bao nhiu người dặn Bánh rồi mà sao để ra cớ sự thế lày hử hử hử hử hử??
Bánh mà bị rì thì có phải là.....

Mai mốt đi bơi chắc phải nhờ bé Gấu bảo kê quá:D

bé gấu
16-08-2010, 08:53
Mai mốt đi bơi chắc phải nhờ bé Gấu bảo kê quá:D

Haizaa lúc đọc mấy đoạn kia của Bánh, em nghĩ ngay tới việc la Bánh vì sao hem kêu bé Gấu =))
Nhưng mà nghĩ lại thì em Gấu cũng hem đi bủm bủm được vì 2 lí do: Em Gấu rất sợ nước & em Gấu hem biết bơi.
Nên tính là lần sau có đi sẽ mang máy ảnh để chụp những cảnh hot nhất của cả nhà rồi về hê ảnh lên chơi =))

Phương Hoàng
16-08-2010, 08:53
Báo cáo cả nhà,

P/H đã về nhà lúc 6h30 sáng nay. Tình hình là chuyến đi PY cực kì thú vị. Cập nhật chút thông tin như sau:
- Ăn uống hải sản thì khỏi phải bàn rùi. ;)
- Tắm biển dưới ánh trăng, lãng mạn cùng những vì sao và sóng biển rì rào.
- 9h tối leo lên hải đăng.
- Khuya nướng mực trong chòi + uống rượu và trút nhiều tâm sự.
- 4h sáng trẻo lên ngọn hải đăng ngắm sao băng và ước...
- Sáng dậy đón bình mình, sau đó là ngủ tiếp.
- Tắm biển sớm
- Ăn cơm chùa.
- Đạo náo quán đậu hủ (tào phớ)
...................
Nói chung là chuyến đi thanh công tốt đẹp và hoành tráng. Bà kon chờ xem chi tiết ở Hồi Ức nhé!!!!

Chúc cả nhà 1 tuần mới nhiều niềm vui, :D

nini
16-08-2010, 08:55
Banh gap tai nan o fong nam. Be gau co di cung bo tay. Hehe

bé gấu
16-08-2010, 08:57
Banh gap tai nan o fong nam. Be gau co di cung bo tay. Hehe

=)) Nghe bảo là có nhiều phụ nữ chạy vào phòng nam lắm mờ hô hô, mềnh là mềnh bảo vệ Bánh tới tận đáy hồ bơi =))

xedap3banh_83
16-08-2010, 09:01
=)) Gấu em muh cầm máy ảnh theo nhớ nói anh trước nhá ,, để anh ở nhà hahaha . Em làm anh khốp quá :))
Nini : Hôm qua " bà chị " này chơi 2 mảnh nhá bà con ,, mai mốt ra muh rình nè =))
Ph : :D chuyến đi vui vẻ hén ,,, muh sao không thấy mua quà te hì hì :(

nini
16-08-2010, 09:01
Em gau ko can xa than vi anh banh the dau. Cu vao ho boi, anh banh da co nguoi khac luu y sat nut rui.

Phương Hoàng
16-08-2010, 09:03
Cái vụ bơi bì bỏm tuần này có tổ chức ko cả nhà ơi? Em đu theo với!! ;)

xedap3banh_83
16-08-2010, 09:05
[QUOTE=bé gấu;236381]Èo chưa tưởng tượng được cảnh Bánh đẹp zai nhà mình khóc, cảnh Bánh tủm tủm =)).
Em gấu dùng từ ủm ủm đi ... hahaha nói tủm tủm anh nghe thấy nó giống dưới quê ngồi ...... " cá tra " quá nè =))
:LL:LL ngồi .. câu cá tra nhá bà con ,, lạy chúa cho ai có đầu óc trong sáng :gun:gun:D

Chip000
16-08-2010, 09:06
Em gau ko can xa than vi anh banh the dau. Cu vao ho boi, anh banh da co nguoi khac luu y sat nut rui.

@ c Nini: mấy anh BD hở chị? he he he
@ a Bánh: :LL

kuden
16-08-2010, 09:07
Những ca khúc quốc tế qua từng "tập niên" hay từng "thập niên" đây??
Nếu từng thập niên thì rất rất khó để chọn ra ca khúc tiêu biểu cho từng dòng nhạc.. Mà bác chủ topic biết có bao nhiêu dòng nhạc ko, có cảm nhận được âm nhạc từ từng ca khúc không?? Mà quăng một đống video vào thế này... Thế là sao???
Sry..Title bị thiếu chữ "h"
Những bài nhạc trên đây mình chhia sẽ mọi người cùng nghe..nếu ai có nhạc hay thì post lên..View Video là để mọi người nghe trực tiếp cho khỏephải Click Link sang trang khác mất công .

Mình không có cảm nhận và không hiểu thì chẳng share lên đây làm jì pác. Pác comment thiếu thiện ý quá. toàn là "????" :P
Nếu Sub Box này có thêm Sub Child: Music đảm bảo từ thập niên 60-> 90 chắc chắn mình sẽ share không dưới 8000 Ca khúc và cả nhạc hiện đại từ 2K nữa :D Bao gồm có cả CD Disc lưu ký. :D
@ Àh: mấy bài trên iem có cả CD chứ hok phải vào Youtube để copy and paste đâu nhóa (NO) :))
@ Cọp em, Anh Lengkeng: Share đi chứ mọi người, kuden post 1 mình bùn lớm. hehe

xedap3banh_83
16-08-2010, 09:08
@ c Nini: mấy anh BD hở chị? he he he
@ a Bánh: :LL

Đã kêu BD muh kêu bằng anh là *** ta ,,, phải kêu chị ' dzu lép ' chứ lị hì hì

bé gấu
16-08-2010, 09:09
Ko đâu Chip ơi, anh Bánh hoàn toàn phình phường mờ..
Nào đâu em xả thân hả chị, em chỉ đang cố tìm hình hot cho Bánh thoai =)), chứ nghe thoai mà ko thấy hình cũng thấy thiếu thiếu cái gì đó khó hình dung =))

kuden
16-08-2010, 09:15
thế bảo ko dc nói a kuden đi ún bia mà đã tự khai rùi :|
Về đến nhà bị 1 đồng chí nói là: ku không nói anh lói càng nghiêm trọng hơn..Thui.. thà chết trong còn hơn sống đục. :)
Mà quên sáng nay, cái mõm a nó to lại như bát giới rùi :)

bé gấu
16-08-2010, 09:28
Về đến nhà bị 1 đồng chí nói là: ku không nói anh lói càng nghiêm trọng hơn..Thui.. thà chết trong còn hơn sống đục. :)

Ai bẩu.....

kuden
16-08-2010, 09:29
Ai bẩu.....
Anh này remote a từ xa..Chắc gấu e bít là ai. :)

Phương Hoàng
16-08-2010, 09:31
Hì, cả nhà mình 8888 ghê quá, em đi chơi có mấy ngày mà về đọc muốn hụt hơi.

@ Anh Bánh: Anh à, chia buồn vụ ở hồ bơi. Và, hỏi thăm chút..."Anh còn chút gì để mất ko anh?" ;)
@ XXX: Chạy xe cẩn thận chứ!!! Uống ít thôi nhé, để ko lại mất "dung nhan", gái đẹp nóa chê đấy!!!!

trungcao
16-08-2010, 09:43
8888 cái giề...lo mà viết hồi ức đê!!!!....Hia hia...phê như con tê tê...!!!

bé gấu
16-08-2010, 09:47
Hì, cả nhà mình 8888 ghê quá, em đi chơi có mấy ngày mà về đọc muốn hụt hơi.

@ Anh Bánh: Anh à, chia buồn vụ ở hồ bơi. Và, hỏi thăm chút..."Anh còn chút gì để mất ko anh?" ;)
@ XXX: Chạy xe cẩn thận chứ!!! Uống ít thôi nhé, để ko lại mất "dung nhan", gái đẹp nóa chê đấy!!!!

P/H cứ từ từ thong thả đọc các trang 888 nhé =)), 1 ngày ko lên là theo hem kịp roài huống chi cả mấy ngày liên tục ;)

sanbym
16-08-2010, 09:52

hôm qua nhìn anh kuden ún bia bằng ống hút mà thương ghia :P
hôm nay sưng như mõm trư bát giới thì ko hiểu ún bia bằng gì nữa rồi ta.. haha

bé gấu
16-08-2010, 10:21
Cả nhà làm việc đi, nhìu chuyện quá hà, đuổi việc hết cho đi phượt hết giờ haizaaa !!!!

bé gấu
16-08-2010, 10:24
Anh Tuanda hối lộ bé gấu, bé gấu chỉ choa nào ;)

davidpham
16-08-2010, 10:35
ỦA! Sao giờ mới bít vậy ta! Hổng ai rủ mình vậy cà?

Bánh đâu gồi, chú ý nha em ,lần sau rủ anh lengkeng đi nha

deny
16-08-2010, 10:50
Má ơi, ngồi coi hết 14 trang, mệt hơn đi phượt... :D

bé gấu
16-08-2010, 10:57
Bánh đâu, ra gấu bảo coi nào.....:T:T:T:T:T:T

bee83
16-08-2010, 10:58
More Than Words. like it so much! thanks! =)

nini
16-08-2010, 10:59
Bánh đâu, ra gấu bảo coi nào.....:T:T:T:T:T:T

sao vậy em? bánh nó đang "bệnh", em nhẹ tay nhé ...

deny
16-08-2010, 11:00
Bé Gấu càng ngày càng.. Gấu

Ha ha

nini
16-08-2010, 11:01

chẳng biết còn gì nữa ko, nhưng nếu em thấy nước mắt của Bánh lúc đó, tuôn xối xả, tiếng mất tiếng còn...em "thương" anh Bánh liền à....

bé gấu
16-08-2010, 11:06
Bé Gấu càng ngày càng.. Gấu

Ha ha

Em Gấu tùy lúc thôi, chứ thật ra em còn ngoan & hiền lắm;)

nini
16-08-2010, 11:11
Em Gấu tùy lúc thôi, chứ thật ra em còn ngoan & hiền lắm;)

cái này chị công nhận đúng! ^^

bé gấu
16-08-2010, 11:18
Nhà mình nhá, ko ai đi sinh nhật phượt nhá, cái này là em sẽ Gấu như anh deny nói nhá :T :T :T

deny
16-08-2010, 11:19
chẳng biết còn gì nữa ko, nhưng nếu em thấy nước mắt của Bánh lúc đó, tuôn xối xả, tiếng mất tiếng còn...em "thương" anh Bánh liền à....

Bánh không những đc Giai "thương", PĐ "thương" mà kể cả gơ như nini cũng.. thương

Bánh số 1
Bravô..

xedap3banh_83
16-08-2010, 11:21
:D Sáng giờ kiếm chút đỉnh tiền cơm nên không có ở nhà ,,, :D giờ rãnh rồi tám tiếp đây

deny
16-08-2010, 11:21
Nhà mình nhá, ko ai đi sinh nhật phượt nhá, cái này là em sẽ Gấu như anh deny nói nhá :T :T :T

Bé Gấu là thủ quỉ phải hem? thống kê nhà PKM có ai đi zậy? đăng danh sách lên bà con xem zới.. ^^,

xedap3banh_83
16-08-2010, 11:22
Bánh không những đc Giai "thương", PĐ "thương" mà kể cả gơ như nini cũng.. thương

Bánh số 1
Bravô..
Hix hix sao muh mấy người " xương " mình toàn là người đặc biết khác ngưới ta không dza hức hức

nini
16-08-2010, 11:22

Bánh số 1
Bravô..

PĐ là thương "iu".
Gơ là thương tiếc.

xedap3banh_83
16-08-2010, 11:24
Ah há ,, lo tập trung sinh nhật cái , bữa tặng ông vịt 1 lit rượu đế là ổng khoái liền ah

nini
16-08-2010, 11:26
@bé gấu: cái vụ SN phượt, nếu mà đi ca 2 (trưa t7) thì đu theo, còn sáng t7 thì pó tay. em thông cảm! :((

bé gấu
16-08-2010, 11:35
Bé Gấu là thủ quỉ phải hem? thống kê nhà PKM có ai đi zậy? đăng danh sách lên bà con xem zới.. ^^,

Em hem phải thủ quỹ, theo update thì có PKM: Phương Hoàng, Đại ka Gấu Bự, Sabym, Ngonchanchai, ZfAnsIpaN, Khunglongcoi, bé gấu, bác Lengkeng, Minhmio....

xedap3banh_83
16-08-2010, 11:35
Vụ sinh nhật phượt anh cũng bó tay ,, vì hoàn cảnh không cho phép ngồi xe trên 3 bánh ... Nên ở nhà cổ vũ cho bà con vậy

nini
16-08-2010, 11:38
@ Bánh: khỏe hẳn chưa? :D mắt có nổi mụt lẹo hok? =))

deny
16-08-2010, 11:41
Em hem phải thủ quỹ, theo update thì có PKM: Phương Hoàng, Đại ka Gấu Bự, Sabym, Ngonchanchai, ZfAnsIpaN, Khunglongcoi, bé gấu, Minhmio....

Bác Lengkeng, chị Mơ, Hi-speed..

Phương Hoàng
16-08-2010, 11:43
PĐ là thương "iu".
Gơ là thương tiếc.

P/H thì "thương" tâm anh Bánh. ;)

Phương Hoàng
16-08-2010, 11:45
Em hem phải thủ quỹ, theo update thì có PKM: Phương Hoàng, Đại ka Gấu Bự, Sabym, Ngonchanchai, ZfAnsIpaN, Khunglongcoi, bé gấu, bác Lengkeng, Minhmio....

Ko có P/H đâu Gấu ơi. Hôm đó mắc đi thi òi... :(( :(( :((

Mà, bây giờ trên tay chỉ có mỗi cây viết bi thui, chứ trong đầu chẳng có gì hết. :(( :(( :((

Phương Hoàng
16-08-2010, 11:46
Hồi Xưa nha Hồi Xưa, tui thấy bà mới đổi nick rùi nhóa. ;) ;) ;)

Rửa đê, rửa đê... :D :D :D

Demi
16-08-2010, 11:49
Chào mọi người :D lâu quá mới mò vô post bài thấy nha mình ăn chơi dữ quá hehe

Phương Hoàng
16-08-2010, 11:53
Có tem ko ta?

bé gấu
16-08-2010, 11:56
Mềnh quay lại sinh nhật anh Vít và chị Nini đê :D

Demi
16-08-2010, 12:00
P/H lại cướp tem của mênh rồi :Dam

deny
16-08-2010, 12:05
Chào mọi người :D lâu quá mới mò vô post bài thấy nha mình ăn chơi dữ quá hehe
Vẫn vậy, có chú không đi thôi

Dù sao cũng xài hết thời gian mà, có hơn 24h một ngày đc đâu ^^

nini
16-08-2010, 12:06
Mềnh quay lại sinh nhật anh Vít và chị Nini đê :D

mún chém mún giết. Tuỳ! :Dam

deny
16-08-2010, 12:14

sẽ làm cái điều "dã man nhất".. đối với nini, chém giết thì quá dễ :D

davidpham
16-08-2010, 12:14

Uki mêla, zân chơi hẻm sợ mưa rơi

nini
16-08-2010, 12:16

cảnh giác với zai này ko bao giờ thừa. :help

Uki mêla, zân chơi hẻm sợ mưa rơi

bữa đó có gì ...nguy hiểm...nhờ anh đỡ hộ nhá! :D

bé gấu
16-08-2010, 12:22

Cỡ như Hoài Linh í anh nhở =))

Buonho
16-08-2010, 12:23
Sáng giờ nhiều việc, làm phê con mắt nhưng vẫn gượng được
Trưa vô phượt update thông tin, xỉu tại chỗ....ek ek ek

Phương Hoàng
16-08-2010, 12:46
Trưa nay ăn trưa xong, đi qua The coffee Bean & Tea Leaf thì nhận được 1 ly Double Chocolate Latte và 1 đĩa bánh ngọt miễn phí. :D:D:D
Do là hôm nay, từ 11:00 am đến 1:00 pm nó đang có chương trình Khuyến Mãi giới thiệu sản phẩm mới

Và, quan trọng hơn, 18/8 từ 03:00pm - 05:00 pm lại tiếp tục khuyến mãi Free 1 cái Double Chocolate Ice Blended.

Quán nằm đối diện cty em, ngay góc Pasteur - NTMK nhé. ;)

kuden
16-08-2010, 12:48
Tại Sinh Nhật A Vít, hội nghị của hội ăn nhậu tối qua từ 3 nhà: F1707 (A Vít, A Dương, Bạn Făng, Chị Nhi, Pé Xu_Hao) - PKM (A vit, pé gấu,sanbym, tuanda, kuden) - Sự Chứng kiến của 1 Chai Rượu Mơ và gần 2 hòm Heneiken, ra nghị quyết:
Sẽ có:
-(1) 1 chuyến Suối Mơ nước trong Veo - Mì Quảng Mít Định Quán - thịt rừng (Rắn rít, kỳ đà, kỳ tôm, gà rừng Hmông, heo rừng) - Đặc biệt là Tắm tiên ....+ và chyển sang Bắt Vắt trong rừng NCT.
-(2) 1 chuyến Lênh Đênh trên đảo Bình Tiên Cam Ranh chỉ để......Câu cá và thả Bomb.
Nhưng có 1 số nội quy:
- Số lượng có hạn(10-12) và ...chỉ các mem boy mới được tham gia ở (2)
- Các mem phải có sức khỏe dẻo dai, phải biết ăn nhậu và thả bomb trên thuyền cá.
- Không e lệ mắc cỡ không khóc nhè, và phải "đàn ông" trong mọi tình huống.
- Quan trọng cuối cùng 1 phần kinh phí nhẹ nhàng: cho (1) là vào khoảng 500K và cho (2) là khoảng 800-1000k chưa tính phần phí lặt vặt.

bé gấu
16-08-2010, 13:03
Tại Sinh Nhật A Vít, hội nghị của hội ăn nhậu tối qua từ 3 nhà: F1707 (A Vít, A Dương, Bạn Făng, Chị Nhi, Pé Xu_Hao) - PKM (A vit, pé gấu,sanbym, tuanda, kuden) - Sự Chứng kiến của 1 Chai Rượu Mơ và gần 2 hòm Heneiken, ra nghị quyết:
Sẽ có:
-(1) 1 chuyến Suối Mơ nước trong Veo - Mì Quảng Mít Định Quán - thịt rừng (Rắn rít, kỳ đà, kỳ tôm, gà rừng Hmông, heo rừng) - Đặc biệt là Tắm tiên ....+ và chyển sang Bắt Vắt trong rừng NCT.
-(2) 1 chuyến Lênh Đênh trên đảo Bình Tiên Cam Ranh chỉ để......Câu cá và thả Bomb.

Nhưng có 1 số nội quy:
- Số lượng có hạn(10-12) và ...chỉ các mem boy mới được tham gia ở (2)
- Các mem phải có sức khỏe dẻo dai, phải biết ăn nhậu và thả bomb trên thuyền cá.
- Không e lệ mắc cỡ không khóc nhè, và phải "đàn ông" trong mọi tình huống.
- Quan trọng cuối cùng 1 phần kinh phí nhẹ nhàng: cho (1) là vào khoảng 500K và cho (2) là khoảng 800-1000k chưa tính phần phí lặt vặt.

GẤU EM THÍCH ĂN THỊT RỪNG .........
Chuyến thứ 2 no women =)) nên no comment nhé, chỉ dòm ngó từ xa & hóng hớt thoai.
Gấu anh nha gấu anh :T :T...

deny
16-08-2010, 13:04
tối thứ 3, lúc 6h30 ngày 17/08/2010, offline mừng sinh nhật bác davidpham và nini.
Thân mời các bạn ghé chung vui

bé gấu
16-08-2010, 13:08
tối thứ 3, lúc 6h30 ngày 17/08/2010, offline mừng sinh nhật bác davidpham và nini.

Anh Deny ơi, Whereeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee???

deny
16-08-2010, 13:24
Hic, quên mất

Nếu hok mưa thì ra bệt

sanbym
16-08-2010, 13:27
P/H thì "thương" tâm anh Bánh. ;)

Sinh nhật anh Vít típ đi naòoooooooooo. hqua về phê ngủ ngon quá, nhà mình uống dữ ghê. 2 hòm heiniken và kuden nghe anh em dụ nào về nhà tự khai tối qua đi nhậu. biết thế tối qua mình lên mình méc lẻo trước cho xong hô hô
bym đú theo chơi chữ mặc dù hem liên quan bánh nhé.
Bym thấy thương "hại" bánh đó =)) cái đồ k bít bơi lêu lêu:LL

bé gấu
16-08-2010, 13:38
Ai dám bẩu Bánh hem biết bơi, Bánh biết lội, chìm, nổi và nghỉm đó à nhen :D

xedap3banh_83
16-08-2010, 13:41
Đang nằm ngủ mà thấy nhột nhột lỗ tai ,, biết ngay có người đang nói xấu mình mà , 2 cô nương này nha ,,, Mai mốt đi biển nhấn nước hết luôn , cho biết tay ông nè

xedap3banh_83
16-08-2010, 13:43

Vậy ngày mai ra Bệt tổ chức sinh nhật cho bác vịt và nini huh ?
Mới đọc xong cái này nè http://www.zing.vn/news/xa-hoi/gioi-tre-va-nhung-dieu-trai-mat-o-ca-phe-***/a91129.html
Giờ ra đó quậy chắc mai làm người nổi tiếng liền á kà kà

davidpham
16-08-2010, 13:50
Vậy ngày mai ra Bệt tổ chức sinh nhật cho bác vịt và nini huh ?
Mới đọc xong cái này nè http://www.zing.vn/news/xa-hoi/gioi-tre-va-nhung-dieu-trai-mat-o-ca-phe-***/a91129.html
Giờ ra đó quậy chắc mai làm người nổi tiếng liền á kà kà

Hay ở nhà hxhcm ???
@hồi xưa: í em sao ???

bé gấu
16-08-2010, 14:02
Đang nằm ngủ mà thấy nhột nhột lỗ tai ,, biết ngay có người đang nói xấu mình mà , 2 cô nương này nha ,,, Mai mốt đi biển nhấn nước hết luôn , cho biết tay ông nè

Bánh có nói bé Gấu hem đóa?? Bé Gấu là bé Gấu sợ nước lắm à nha... :(( đừng có hù bé Gấu nha
Ra bệt em rất chi lịch lãm, hem hút thuốc này, hem xả rác này, hem uống bia này, hem uống rượu này...

deny
16-08-2010, 14:09

Ôi, người ta chỉ soi mói mấy cái xấu, cái tốt thì hok nói, cần gì ra bệt nó mới xả rác hay hút thuốc..

xedap3banh_83
16-08-2010, 14:19
Ôi, người ta chỉ soi mói mấy cái xấu, cái tốt thì hok nói, cần gì ra bệt nó mới xả rác hay hút thuốc..

Thì đọc thấy địa bàn của mình được báo chí nhắc đến nên copy cho mọi người xem ah ,, hehehe con ko thi đem 1 túi xốp lớn , an uống xong thì quăng vô cho lich sự .
To bé Gấu : báo cáo em là đối tượng anh cần thanh toán nhanh gọn lẹ đó hì hì ,,,

bé gấu
16-08-2010, 14:22
1 sợi tóc em mà Bánh đụng vào là chết Bánh ná ná ná ná ná ná :T:T:T:T........

xedap3banh_83
16-08-2010, 14:25
:LL:LL Anh nắm 1 chùm luôn ,,, lôi em xuống nước , kết thúc 1 vụ án hè hè . :Dam:Da

bé gấu
16-08-2010, 14:44
:LL:LL Anh nắm 1 chùm luôn ,,, lôi em xuống nước , kết thúc 1 vụ án hè hè . :Dam:Da

Chờ đấy em gọi đại ka emmm :T:T:T

namnguyen
16-08-2010, 15:01
Pé Nhí làm bài tập tóm tắt nữa đi em ơi, mười mấy trang hichic

Phương Hoàng
16-08-2010, 15:06
Em tui ơi, đi học rùi chăng?

(Sáng về, ngủ, dậy đi làm, thấy xe Nhí còn ở nhà mà chưa có gặp mẹt nóa nữa :()

Pé_Nhí
16-08-2010, 15:08
Em tui ơi, đi học rùi chăng?

(Sáng về, ngủ, dậy đi làm, thấy xe Nhí còn ở nhà mà chưa có gặp mẹt nóa nữa :()

6h mới học chị à.Mà em tui là em nào?phải em ko?

bé gấu
16-08-2010, 15:10
2 chị em nhà lày, ở cùng nhà mà lên đây kiếm nhau thế hở? :T

Pé_Nhí
16-08-2010, 15:15
Pé Nhí làm bài tập tóm tắt nữa đi em ơi, mười mấy trang hichic

^.^ Dạ.bắt đầu từ trang 82 mọi người đang "thương" anh Bánh vì anh Bánh bị thèng BĐ ở hồ bơi Phú Thọ giở trò.Chị PH mới đi Phú Yên về hồi 6h30.Trưa nay ở The coffee Bean & Tea Leaf chị PH nhận được 1 ly Double Chocolate Latte và 1 đĩa bánh ngọt miễn phí,km từ 11:00 am đến 1:00 pm.Và 18/8 từ 03:00pm - 05:00 pm lại tiếp tục Free Double Chocolate Ice Blended.Quán nằm ngay góc Pasteur - NTMK .
Tối thứ 3, lúc 6h30 ngày 17/08/2010, offline mừng sinh nhật bác davidpham và nini.
Ở bệt nếu trời không mưa.
Nếu trời mưa thì mọi người đang hỏi ý chị Hồi Xưa để dời quân qua đó

Anh Hell đang ở Đà Nẵng.mai ảnh đi Huế

Đoàn NCT của chị Mio cũng về nhà.nghe đồn đoàn có nhiều sự kiện.đang chờ topic hồi ức :D

deny
16-08-2010, 15:17
Hoan hô
^^,

Pé_Nhí
16-08-2010, 15:26
Em biết có nhiêu đó thôi. em qua topic Cà phê của chị PH đây :D đang viết bài về Yên & Bệt ngày xưa & bây giờ :D Sayonara

Phương Hoàng
16-08-2010, 15:30
6h mới học chị à.Mà em tui là em nào?phải em ko?

Chị 2 mi có bao nhiêu đứa em ruột (NO)

Lát tối đi ăn lẩu kem hay ăn sushi hok? ;) Sẵn dịp ghé Bệt mới đê, lâu quá ko đi cafe tối.

unin1806
16-08-2010, 15:36
Em ủng hộ " lửa trại trên đỉnh hòn bà" anh chị em ơi

Pé_Nhí
16-08-2010, 15:38
Chị 2 mi có bao nhiêu đứa em ruột (NO)

Lát tối đi ăn lẩu kem hay ăn sushi hok? ;) Sẵn dịp ghé Bệt mới đê, lâu quá ko đi cafe tối.

Em nó đã ghi rõ ràng 6h em nó đi học rùi T.T Em nó đi Bệt mới rùi chị nó ơi :P Tối nay có kịch "Tình sống tình chết" đó chị

Pé_Nhí
16-08-2010, 15:43
Còn nữa."Ham chơi" định nghĩa làm sao ? Không được cấm cản,hù dọa làm nhục chí em nó chứ.Làm chị thì phải cổ vũ động viên em nó "đi một ngày đàng học một sàng khôn" khi em nó mới tìm được niềm vui nho nhỏ.Bắt ở nhà hoài là sao =.= Kiểm điểm lại mau!
Mấy anh chị ơi... vào xem chị PH cấm em không được đi Phượt nhiều,ham chơi giống chỉ kìa :((:((:(( Em mới đi có 2 chuyến à.Bất công quá! Chị PH ỷ lớn bắt nạt em nhỏ.Ỷ to kon chèn ép pé Nhí á huhuhuhu....

Phương Hoàng
16-08-2010, 15:44
Còn nữa."Ham chơi" định nghĩa làm sao ? Không được cấm cản,hù dọa làm nhục chí em nó chứ.Làm chị thì phải cổ vũ động viên em nó "đi một ngày đàng học một sàng khôn" khi em nó mới tìm được niềm vui nho nhỏ.Bắt ở nhà hoài là sao =.= Kiểm điểm lại mau!
Mấy anh chị ơi... vào xem chị PH cấm em không được đi Phượt nhiều,ham chơi giống chỉ kìa :((:((:(( Em mới đi có 2 chuyến à.Bất công quá! Chị PH ỷ lớn bắt nạt em nhỏ.Ỷ to kon chèn ép pé Nhí á huhuhuhu....

Ặc....ặc....
Đang ăn bánh kem mà đọc cái comment này muốn sặc lun.... :(

bé gấu
16-08-2010, 15:44

Đâu đâu Phương Hoàng ra Gấu bảo nào :T:T

echxanha4
16-08-2010, 15:45
Hiazz.. thi cử! Cố
lên! CLC là động lực thúc đẩy em nó thi tốt :)

Phương Hoàng
16-08-2010, 15:46
Thui, em đi chơi đi. Chị 2 ở nhà.... :(

@ Gấu: Tui đây nà!!! :(

Tui ....:(( :(( :((

Huhu, em tui nó ỷ nó nhỏ nó méc, nóa ăn hiếp tui nàh!!!! :(( :((

Phương Hoàng
16-08-2010, 15:50
Hiazz.. thi cử! Cố
lên! CLC là động lực chính

Cố lên, Ếch ơi!!!

(Tự nhiên thèm ếch xào lăn quá ta!!! :) )

nini
16-08-2010, 15:50
@ Nhí, P/H: chài, 2 chị em bây, mới đầu tuần mà ồn ào quá thể. chỉ vì 2 chữ "ham chơi" mà bù lu bù loa nãy giờ! thoai! nín hết đi! ngày mai cho 2 đứa đi chơi 1 lượt nhé, ko đứa nào ở nhà đâu. ^^

Phương Hoàng
16-08-2010, 15:56
Khà, đi đâu hả chị? ^.^

nini
16-08-2010, 16:11
@P/H: vậy em mún đi đâu? ^^

Pé_Nhí
16-08-2010, 16:17
Khà, đi đâu hả chị? ^.^

coi ham vui lộ ra mặt lun kìa :D lêu lêu... Hai mừ chịu ngoan ngoãn ở nhà tu hoài là em cầm canon 50D chạy lon ton rồi =))
Hồi thứ 7 chị Cọp iu dấu dẫn em đi kem rùi :D Ngoài trời mưa ,trong quán 2 chị em ăn kem ngon lành :D Quán chỉ có 2 chị em thôi ^.^ Trước đó có 1 gia đình người nước ngoài.

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:20
@P/H: vậy em mún đi đâu? ^^
Dẫn bánh đi ăn khà khà:D

nini
16-08-2010, 16:22

Bánh mún ăn gì nè? ^.^

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:25
Bánh mún ăn gì nè? ^.^

Hehehe Nini mời thì ăn cái gì cũng được ,, miễn sao mọi người đều ăn thôi ,, mắc công đưa cục gạch kêu cạp chắc chết hahaha

nini
16-08-2010, 16:27
Hehehe Nini mời thì ăn cái gì cũng được ,, miễn sao mọi người đều ăn thôi ,, mắc công đưa cục gạch kêu cạp chắc chết hahaha

haizzz...dễ nuôi dữ ta! Mà mún đi ăn riêng với Bánh cơ! ;)
Ai còn ý kiến gì nữa ko? (NT)

kuden
16-08-2010, 16:27
Tứ Vương Đệ Nhất Tửu.... Lầu F17 va PKM.
https://sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash2/hs151.ash2/40874_151388681540654_100000085684661_478100_10551 24_n.jpg

Chàng trai có nụ cười lãng tử.
https://sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc4/hs293.snc4/40995_151412088204980_100000085684661_478291_71661 50_n.jpg

Đệ Nhị Mỹ nhân nhà PKM
https://sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc4/hs311.snc4/40874_151388671540655_100000085684661_478097_90229 2_n.jpg

:help :help :help

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:32
haizzz...dễ nuôi dữ ta! Mà mún đi ăn riêng với Bánh cơ! ;)
Ai còn ý kiến gì nữa ko? (NT)

Èo èo ,, ăn riêng thì vô tư , nhưng đừng hãm hại đời zai kui nha bà Nini kakaka=))

bé gấu
16-08-2010, 16:32

Bánh gian quá hà, đi ăn món gì thế, em gấu đi với :))

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:34
Bánh gian quá hà, đi ăn món gì thế, em gấu đi với :))

Hehehe Gấu đi theo nữa huh ? Cái này anh hem béc nha ,, vì Nini là chủ xị ah . Hay vô 1 quán ngồi 2 bàn ,, anh chạy qua chạy lai ăn hén

sun_flower
16-08-2010, 16:35
đi ăn nên thấy mặt ai cũng tươi roi rói, hic

nini
16-08-2010, 16:35
Èo èo ,, ăn riêng thì vô tư , nhưng đừng hãm hại đời zai kui nha bà Nini kakaka=))

HỨA! 2 đứa mình tới ăn ở quán Thúy Linh, quận 3 nhé! ở đó nhìu thứ hợp "khẩu vị" của Bánh lắm! đi hok nè!

Phương Hoàng
16-08-2010, 16:36
Hehehe Gấu đi theo nữa huh ? Cái này anh hem béc nha ,, vì Nini là chủ xị ah . Hay vô 1 quán ngồi 2 bàn ,, anh chạy qua chạy lai ăn hén

Em nhớ là chị Nini rủ em mà.... :( Anh Bánh ăn ké mà bon chen quá đê!!! :D

Phương Hoàng
16-08-2010, 16:37
HỨA! 2 đứa mình tới ăn ở quán Thúy Linh, quận 3 nhé! ở đó nhìu thứ hợp "khẩu vị" của Bánh lắm! đi hok nè!

Rầu, bít lun. Lẩu Bê - Đê.... :D

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:39

Hahaha quán đó Bánh ăn rồi ,, nhưng nhóm Bánh thì không gọi là Thúy Linh ,,,, muh gọi là Thú y Linh không ah ?

nini
16-08-2010, 16:40

oái! em làm lộ hàng! chị tính bữa đó, mấy chị em mình cùng Bánh đến kiu thiệt hoành tráng, ăn thả cửa rùi mình "để" Bánh lại 1 thời gian...sau đó đón về....

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:41
:)) Mặc cho giang hồ hiểm ác , lời đồn đại nguy hiểm ,,, NiNi mời thì mình cứ đi , vô ăn cho bà NiNi dẹp tiệm luôn =)) . Khi nào đi nói trước nhá , (c) nhịn đói nguyên 1 ngày trời luôn hehehe
;) Gấu em với PH có đi khong nào ,,, chi Nini mời á :LL:LL:LL

sun_flower
16-08-2010, 16:43
Mai cho mình tham gia với sinh nhật anh Vít và chị Nini, biết nhà PKM mà chưa có dịp hội họp cùng

nini
16-08-2010, 16:43
:)) Mặc cho giang hồ hiểm ác , lời đồn đại nguy hiểm ,,, NiNi mời thì mình cứ đi , vô ăn cho bà NiNi dẹp tiệm luôn =)) . Khi nào đi nói trước nhá , (c) nhịn đói nguyên 1 ngày trời luôn hehehe
;) Gấu em với PH có đi khong nào ,,, chi Nini mời á :LL:LL:LL

duyệt quán đó! chọn ngày đi! ^^ mấy em gái....

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:44
oái! em làm lộ hàng! chị tính bữa đó, mấy chị em mình cùng Bánh đến kiu thiệt hoành tráng, ăn thả cửa rùi mình "để" Bánh lại 1 thời gian...sau đó đón về....

Chài ai ,,, quán đó Bánh biết chứ bộ , bà này cũng ở ác ghê hén . Muh cái này là sự thật nhá , hồi xưa có 1,2 thằng boy làm ở quán đó (100% boy ) cái này nó có nói ... Sau 1 thời gian quay lại ,,, giờ thành mấy " chị dzu lép " thiệt luôn mới ghê . Kêu em nó còn không chịu , phải bắt mình kêu em gái mới đem ra chai coca dùm mình ,, bó tay luôn . vậy bà con ( Nam nhá ) có nhu cầu xin việc làm không ? Việc nhẹ lương cao hahaha thì liên hê Mrs Nini nhá heheh:D

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:46
Mai cho mình tham gia với sinh nhật anh Vít và chị Nini, biết nhà PKM mà chưa có dịp hội họp cùng

Queo cum bạn ,,, mới đầu cứ tưởng Mrs Mơ xài 2 nick không hehehe .. Mai bạn rãnh thì hẹn bạn ở Bệt hén

nini
16-08-2010, 16:48
Chài ai ,,, quán đó Bánh biết chứ bộ , bà này cũng ở ác ghê hén . Muh cái này là sự thật nhá , hồi xưa có 1,2 thằng boy làm ở quán đó (100% boy ) cái này nó có nói ... Sau 1 thời gian quay lại ,,, giờ thành mấy " chị dzu lép " thiệt luôn mới ghê . Kêu em nó còn không chịu , phải bắt mình kêu em gái mới đem ra chai coca dùm mình ,, bó tay luôn . vậy bà con ( Nam nhá ) có nhu cầu xin việc làm không ? Việc nhẹ lương cao hahaha thì liên hê Mrs Nini nhá heheh:D
về hình thức thì tui chấm quán đó rùi đó...nhưng mà nó gần kênh...ngồi đó có khó nuốt lắm ko? ^^

bé gấu
16-08-2010, 16:50
Thôi em ở nhà hem đi đâu =)) tưởng Bánh chủ xị =))

Phương Hoàng
16-08-2010, 16:50
về hình thức thì tui chấm quán đó rùi đó...nhưng mà nó gần kênh...ngồi đó có khó nuốt lắm ko? ^^

Ơi, nhà Phượt mà chị lo lắng làm gì. Cái gì mà nuốt ko vô chứ, hehe. :)) :))

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:51

Chài nói vậy chứ ,, ngồi thì nó cũng không có hôi đến mức không nhai được đâu , còn nếu không ăn nổi thì cứ ngồi đó xem Bánh ăn hihihi ,, không sao không sao

nini
16-08-2010, 16:51

ai chủ xị có gì quan trọng đâu. Em đi đi, thể nào cũng có phim hay để coi ^^

xedap3banh_83
16-08-2010, 16:55

Hahaha vậy bé gấu muốn anh chủ xị huh ? Chơi luôn
Nhưng anh chủ xị " chuối hột " nhá ,, nhưng không biết ở đó nó ngâm chuối nào thôi ah=))

WHYHORSE
16-08-2010, 16:56
Há há, nhà này ham ăn thấy ớn, ngồi cạnh bờ kè vừa ăn vừa rờ pê đê cũng phê đóa nha! Vote nà!

bé gấu
16-08-2010, 16:58
Èo có khi quán đó gần nhà mềnh chứ chả chơi, tả địa điểm đó cho mềnh đê..

kuden
16-08-2010, 16:59
Nhắc đến Quán Linh Linh BĐ ngày trước..
Hôm Đá Giải Futsal TPHCM Sân Rạch miễu đá Bán Kết với Đội Út Tèo, mềnh đang nghĩ giải lao uống nước mềnh củng bị độp 2 phát 1 ở trước 1 ở sau..nó độp xong còn cười duyên với mềnh nữa..Hahaha.
Chủ quán và nguyên nhóm này hay ủng hộ làm CDV cho Đội Bóng Út Tèo khu Ga Xe lửa...Nhắc đến thấy ghê người luôn. hahahaha

@ Gấu Em: Sau bờ kè nhiêu lộc, đối diện Giáo Xứ Bùi Phát, kế Cống Xộp Trần Văn Đang đó. :))

nini
16-08-2010, 16:59
Hahaha vậy bé gấu muốn anh chủ xị huh ? Chơi luôn
Nhưng anh chủ xị " chuối hột " nhá ,, nhưng không biết ở đó nó ngâm chuối nào thôi ah=))

bữa đó tui với ông đồng chủ xị nhá. Chi phí tui lo. Giao tiếp ông lo. Uki? :D

bé gấu
16-08-2010, 17:00
ai chủ xị có gì quan trọng đâu. Em đi đi, thể nào cũng có phim hay để coi ^^

Có Bánh là có em, em theo bảo vệ Bánh mờ Bánh nhở ;)
Em mang theo máy chụp hình có giề còn quay phim =)) Tống tiền...

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:00
(c) Nhắc đến ăn uống bà con nhà này đầy đủ liền ,, vậy kết hoạch tuần này là Thú Y Linh thẳng tiến nhá ... Bắt đầu đang ký hehehe . Vậy tiếp tục theo phong cách Campuchia tiep ( lần sau luột bà Nini sau :)))

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:02
Có Bánh là có em, em theo bảo vệ Bánh mờ Bánh nhở ;)
Em mang theo máy chụp hình có giề còn quay phim =)) Tống tiền...

Ac ac ac ... em định hại đời zai của anh sao ? Kiểu này anh mà ế là em chết với anh nháX(

WHYHORSE
16-08-2010, 17:03
yeah, yeah miềng vote chủ nhật ná, gần nhà miềng, miềng đi bộ ra.

nini
16-08-2010, 17:03
(c) Nhắc đến ăn uống bà con nhà này đầy đủ liền ,, vậy kết hoạch tuần này là Thú Y Linh thẳng tiến nhá ... Bắt đầu đang ký hehehe . Vậy tiếp tục theo phong cách Campuchia tiep ( lần sau luột bà Nini sau :)))

ko sao cả? tui đãi SN tui mờ. bữa đó ông đến...làm sao đó...cho tui cười vui là được...thế nên tui mới chọn quán này đoá! Thế nhá! các chị em vote ngày trong tuần đê......

WHYHORSE
16-08-2010, 17:04
tui đăng ký rờ pờ đờ, ai bảo kê cho tui nà???

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:05
ko sao cả? tui đãi SN tui mờ. bữa đó ông đến...làm sao đó...cho tui cười vui là được...thế nên tui mới chọn quán này đoá! Thế nhá! các chị em vote ngày trong tuần đê......

Vậy hem tính nhá ,,, SN của bà với ông Vịt là thứ 3 muh ,, làm tập thể cho nó vui hehehe . Bà cứ yên tâm , lần nào muh có mẹc kui thì bà có cười hem nà ,,, (c)
Vậy bà Ngựa vote chủ nhật rồi nè ,,, còn ai vote ngày khác hem ?

davidpham
16-08-2010, 17:05

Hay ngày mai đi NiNI, quán đó luôn,

deny
16-08-2010, 17:06
Bánh mà "tiếp khách" tốt chắc hok chừng chủ quán giữ lại lun à ^^

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:09
Hahahah để MR Vit lại đi ,,, ổng đo con hơn , sứ chịu đựng cao hơn Bánh hahaha , coi kui vậy chứ kui yếu lắm hành hạ nguyên đêm chắc đem chôn luôn quá hahaha

WHYHORSE
16-08-2010, 17:10

@deny: yên tâm, bánh luôn có chiêu "ve sầu thoát xác" + chị em nhà mềnh ủng hộ hết mình, deny ko nên bỏ qua phim hay nhá!

bé gấu
16-08-2010, 17:11
Hay ngày mai đi NiNI, quán đó luôn,

Mai em busy roài :(( :(( :((

WHYHORSE
16-08-2010, 17:15
Hahahah để MR Vit lại đi ,,, ổng đo con hơn , sứ chịu đựng cao hơn Bánh hahaha , coi kui vậy chứ kui yếu lắm hành hạ nguyên đêm chắc đem chôn luôn quá hahaha

Ừa, cũng hay đó, bỏ anh Vít lại ngày cho rửa bát tối phục vụ má lớn.Haha. Rùi khi nào anh Vít chịu ko nổi, tụi miềng kiếm boy khác thế. Ôi, thế là đc ăn suốt ngày ...llalalalallaa

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:17
Mai em busy roài :(( :(( :((

1 tay ăn nhậu đã rơi rớt hehehe . Đỡ bị giành ăn rùi hahaha

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:20
Ừa, cũng hay đó, bỏ anh Vít lại ngày cho rửa bát tối phục vụ má lớn.Haha. Rùi khi nào anh Vít chịu ko nổi, tụi miềng kiếm boy khác thế. Ôi, thế là đc ăn suốt ngày ...llalalalallaa

Vote cho để ông Vit lại hehehe=))

WHYHORSE
@gấu: chủ nhật vẫn còn vé mà Gấu, đừng có nhè ra, ướt hết bàn phím chị giờ! :D

bé gấu
NGỰA: dám bỏ đại ka của em ở lại à??? :T
Bánh: mai Bánh coi chừng em nha nha nha :T:T

WHYHORSE
16-08-2010, 17:22
NGỰA: dám bỏ đại ka của em ở lại à???

Hớ hớ, cao to đen hôi phát huy công lực mừ, mấy khi chị em đang vui thế lày, nhờ pác mập nhờ???

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:23
Gấu dữ quá hen ... Tình hình chỉ là vote thôi chưa xác định muh , nên giờ bé Gấu muốn ngày nào thì vote cho ngày đó đi nè ,, xong Mr Vit sẽ sắp xếp ngày tập trung

bé gấu
16-08-2010, 17:25
Thứ 5, thứ 6 cũng ok nhưng thứ 7 và chủ nhật thì càng tốt :)), em đang hạn chế đi từ sáng tới tối :T

davidpham
16-08-2010, 17:25
Vote cho để ông Vit lại hehehe=))

Hớ hớ, cao to đen hôi phát huy công lực mừ, mấy khi chị em đang vui thế lày, nhờ pác mập nhờ???

Tất cả vì đàn em thân yêu, hic hic hic:LL:LL:LL

@PKM: kính mời cả nhà đi nhậu,

namnguyen
16-08-2010, 17:26
Hôm Đá Giải Futsal TPHCM Sân Rạch miễu đá Bán Kết với Đội Út Tèo, ...

kuden cũng đá banh à, bữa nào cho mình đu với

WHYHORSE
16-08-2010, 17:28
@gấu: chị tưởng em đang tìm chỗ đi từ sáng đến tối chứ lị! :)) jề chứ đi nửa ngày về là đc chứ gì??? 8h tối đi 12h giờ chị cho em về nhá??? cũng chưa tới 1/2 ngày, hà hà.

bé gấu
16-08-2010, 17:30
@ Gấu Em: Sau bờ kè nhiêu lộc, đối diện Giáo Xứ Bùi Phát, kế Cống Xộp Trần Văn Đang đó. :))[/QUOTE]

Gần nhà mềnh này... Gần nhà mềnh này =)) Mềnh biết rồi, kiểu này là Bánh chít chắc, đại ka nhà mình xem xém, Gấu anh cũng rứa haha =))

WHYHORSE
16-08-2010, 17:30
@namnguyen: Pác nỳ, em đang gato quả " trong lò gốm " ở bên kia đóa nha, hôm trước em thấy trên vnphoto roài đới, :))
Tụi em đang vote đi rờ BĐ, bác vào vote đê.

bé gấu
16-08-2010, 17:33

Đại ka muôn năm, muôn năm nhưng mà mai là hem được hù hù :(( :((

WHYHORSE
16-08-2010, 17:33

Đại ka bụng bự quả ko hổ danh, nhưng pác chịu hum đó fải ở lại rùi đấy ná, tụi em về cấm khóc đòi về theo đấy!

bé gấu
16-08-2010, 17:38
Đại ka bụng bự quả ko hổ danh, nhưng pác chịu hum đó fải ở lại rùi đấy ná, tụi em về cấm khóc đòi về theo đấy!

Gấu nhỏ sẽ hi sinh rửa chén phụ đại ka nha...

WHYHORSE
16-08-2010, 17:40
@ gấu: Ủa, mà pede nó hem có thích gái đâu. Em mún ở giới nào mà đòi ở lại giúp nè???

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:40
Hahaha , ở đó chỉ cần phục vụ chứ không cần rửa chén đâu em ... hehehe Đai ca gấu của em tha hồ muh hưởng thụ nhá

deny
16-08-2010, 17:42
Cần góp ý cho tổ chức nhóm

bé gấu
@gấu: chị tưởng em đang tìm chỗ đi từ sáng đến tối chứ lị! :)) jề chứ đi nửa ngày về là đc chứ gì??? 8h tối đi 12h giờ chị cho em về nhá??? cũng chưa tới 1/2 ngày, hà hà.

Haiza em đang tập ngoan mà, em đi suốt :((....

deny
Việc thứ nhất:

Tổ chức sinh nhật thành viên trong nhóm

https://www.phuot.vn/threads/10245

mọi người vào đây bỏ phiếu nhé ^^

Thansk

WHYHORSE
16-08-2010, 17:43
Xời, cái tem 100 với 1 việc thứ nhất....
Sinh nhật
............................................
Cả nhà im nhá, ko ném đá nữa. Gấu im, Bánh im....kaka. Đi về đây, về xem cái tổ chức của anh deny sau vậy(BB)

deny
16-08-2010, 17:47
Vấn đề đầu tiên bây giờ cần thảo luận và bỏ phiếu: Tổ chức sinh nhật thành viên.

bạn lựa chọn phương án nào và có ý kiến gì thêm

Ý kiến của Buonho :
- Về mặt nhóm : tụ tập tại Bệt, ăn miếng bánh và uống cà phê, tám chuyện như một bữa off
- Sau đó ai muốn thì tiếp tục tăng hai tăng ba, tủy hỷ :):):)

Cũng là 1 cách tốt, hạn chế chi phí , ngồi tám thoỉa mái .. vote luôn

yah Gấu cũng đồng ý, thổi bánh tại Bệt, ăn uống chém gió tại bệt, nơi bắt đầu và là điểm hẹn của tụi mình, sau đó tăng 2, 3 tùy theo mọi người :)

itbad đồng ý với mọi người, nhưng thêm là mọi người tham gia nên có 1 món quà nho nhỏ tặng chủ nhân ngày hôm đó. bé tẻo teo thôi (vd: tấm hình chụp nhóm, cục kẹo....:)):)):))vvv....).cho vui hội vui hè.kekeke

hehe . Ủng hộ chị Buôn, ủng hộ Bẹt Bẹt .... :)

Bẹt bẹt bẹt 1 1 1 1 vote now. Vote rùi nhá!

Em vote cafe bệt nhóm tổ chức rùi sau đó tăng 2-3 tự xử! Các bác vote đi rùi mai ra cafe bệt tổ chức SN cho Vít và Nini em cũng có cái này cho mọi ngưòi ( bật mí tí xíu nha: quà Hà Nội gửi vào đó, dân dã và phình phường ở HN thui nhưng đi xa thì nhớ & thèm lém, có thể cũng xa nhưng ko lạ với các bác đó, he he!)

vote rùi. theo số đông

Chip vote ý kiến chị Buôn Lậu. :)

Đã Phượt thì phải ăn bờ ăn bụi. Sinh nhật cũng không ngoại lệ.. heheh, em vote rồi là lá la!!

Nhà PKM quyết định tổ chức sinh nhật thành viên theo hình thức

1- Thời gian: thứ ba đầu tháng lúc 7h pm

2- Địa điểm: Lavender Cafe - 384 Nam Kỳ Khởi Nghĩa

3- Hình thức tổ chức:
3.1. Mua bánh kem chúc mừng chung cho toàn bộ thành viên có sinh nhật trong tháng
3.2. Thu tiền quỹ tháng đó (không bắt buộc)
3.3. Nước uống không bắt buộc, ai uống thì thu tiền nước tùy món (sau khi thanh toán, số tiền đc giảm 10% sẽ được sum quỹ)

4- Giữ xe và trà đá free, karaoke free ^^

bé gấu
16-08-2010, 17:51
Immmmmmm... Chưa được về... Bánh im ná...

Buonho
16-08-2010, 17:51
Ý kiến của Buonho :
- Về mặt nhóm : tụ tập tại Bệt, ăn miếng bánh và uống cà phê, tám chuyện như một bữa off
- Sau đó ai muốn thì tiếp tục tăng hai tăng ba, tủy hỷ :):):)

xedap3banh_83
16-08-2010, 17:54
Cũng là 1 cách tốt , hạn chế chi phí , ngồi tám thoỉa mái .. vote luôn

bé gấu
16-08-2010, 17:55
yah Gấu cũng đồng ý, thổi bánh tại Bệt, ăn uống chém gió tại bệt, nơi bắt đầu và là điểm hẹn của tụi mình, sau đó tăng 2, 3 tùy theo mọi người :)

deny
16-08-2010, 18:09
Sao phải im nhỉ ^^

Bỏ phiếu nào các bác :D