PDA

View Full Version : Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33

sanbym
25-08-2010, 14:38
Em gấu xin thông báo là cần tuyển nhân viên gấp:
1. Lương 10k$/th (Quốc Tử Giám): sáng bê rùa đá ra phơi, tối bê vào cất
2. Lương 10k$/th (Bảo tàng): sáng đẩy xe tăng ra cho khách tham quan, tối đẩy vào
3. Lương 50k$/th (Cty bia): đứng làm bia cho bộ đội tập...bắn súng
4. Lương 100k$/th + Bảo hiểm y tế: sáng trèo vào chuồng đánh răng cho sư tử, chiều tắm cho hổ, sáng lùa cá mập ra biển, chiều lùa cá mập về :))

=> ai làm được pm hoặc gọi em há..

tớ quen một chị sẵn sàng trả 300k$/tháng để đứng ở bưu điện thè lưỡi liếm tem dán thư cho khách hàng! ai làm đc giơ tay cái đê

sanbym
25-08-2010, 14:42
Chào mọi người! Hell đã hoàn tất chuyến đi và mới về đến SG lúc 9h25' ngày 24/8/2010 ....
Vì tình hình áp thấp nhiệt đới và ảnh hưởng bão khu vực miền Bắc mưa gió quá nên chả ngắm cảnh được nên kết thúc chuyến hành trình tại HN.
Xa bà con lâu quá nhớ gì đâu ah, hôm nào phải nhậu thôi.....

Anh anh Hell về rôiiiiiiiiiiiiiii ozeeeee em chưa nhậu với anh Hell ngày nào. PKM ơiiii nhậu đi nào hát đi nào chơi đi naòooooooo mừng anh Hell về nhà an toàn còn sứt sẹo hay ko khi nào gặp cho chị em kiểm tra nhá nhá nhá :))

WHYHORSE
25-08-2010, 14:50
Phải hôn đó ;)! Qua được lưới trời nhưng ko qua được lưới tình đâu .....! =))=))
Bà ko qua mặt được tui đâu. Hà hà!

Hú hú, Muỗi nhá! Lưới gì cũng chừa tui ra mà. Yên tâm, yên tâm! :))
À, vụ đi Hội An dịp 2-9 đi hơi bị đông đúc, tui không khoái lắm! Không có khuyến nghị gì hết. Tôi đang có ý định về nhà đi MCC chụp lúa chín. Đi hem???

nini
25-08-2010, 14:53
À, vụ đi Hội An dịp 2-9 đi hơi bị đông đúc, tui không khoái lắm! Không có khuyến nghị gì hết. Tôi đang có ý định về nhà đi MCC chụp lúa chín. Đi hem???

Tối về online, tui nói bà nghe cái này......

WHYHORSE
25-08-2010, 14:58
@nini: bí mật thấy gúm ha, tối bizi thì để lại offline nhá.

bé gấu
25-08-2010, 14:58
bà Ngựa đổi chữ ký nhá........sau bao nhiu ngày tháng giờ chịu avalible roài...haiz....sao chạy khỏi lưới T....

Giờ Ngựa là Ngựa hát : Im a woman in love and I do anything to get you into my world...

bé gấu
25-08-2010, 14:59
Tối về online, tui nói bà nghe cái này......

Sao Ngựa hem nói em nghe với :(( :((

bé gấu
25-08-2010, 15:00
[

Ngựa về MC à :(( sao mờ ghen tị với Ngựa nhiều thế hem biết. Ghét ghét :T:T:T.

WHYHORSE
25-08-2010, 15:03
Giờ Ngựa là Ngựa hát : Im a woman in love and I do anything to get you into my world...

Oh man. Lạy hồn! Có cái chữ ký mà ra nguyên một câu chuyện mới ghê. :))
Chờ coi tối nini nói j và đc cấp cô-ta thì nói em nghe! :D

bé gấu
25-08-2010, 15:07
@Gấu: Ngất jề! Cà fê đê, trốn đâu cho thoát
@Nini: Đổi chữ ký nhưng không đổi gì khác mừ. Lưới trời vẫn bỏ qua tui, pà yên tâm :))

Đối có hay đâu mà cafe giề :T:T...

WHYHORSE
25-08-2010, 15:14
@Gấu: GATO với mềnh xong quay ra dìm hàng mềnh mới ghê! :))
Lần sau cô bí chỗ nào thì tự đi giải quyết ná, quăng lên đây là tui kêu hội đồng kiểm duyệt cô luôn. :gun:gun:gun

bé gấu
25-08-2010, 15:16
@Gấu: GATO với mềnh xong quay ra dìm hàng mềnh mới ghê! :))
Lần sau cô bí chỗ nào thì tự đi giải quyết ná, quăng lên đây là tui kêu hội đồng kiểm duyệt cô luôn.
Có bí đâu, có câu đối lại í chứ :) nghe nó còn hợp hơn cái câu nợ nần của chị huhu :(( :((. Đang chờ ai đối hay thì mềnh cafe còn ko chờ mềnh đối lại hay thì mời mềnh cafe hén (c)(c)..

WHYHORSE
25-08-2010, 15:18
@Gấu: cô vô duyên, hứ hứ. Ghét cô. Câu của tui hay thế!

bé gấu
25-08-2010, 15:25
@Gấu: cô vô duyên, hứ hứ. Ghét cô. Câu của tui hay thế!

Cái nợ là cái nợ nần :(( :(( :(( Ôi đời tôi đến khổ...

bé gấu
25-08-2010, 15:33
Gấu là Gấu iu Ngựa nhất, mốt dẫn Ngựa đi ăn mới được... Chụt choẹt.. Hôn Ngựa thắm thiết...

nini
25-08-2010, 16:05
ngồi chút rùi dìa.

bé gấu
25-08-2010, 16:05
ngồi chút rùi dìa.

Dìa đi nhìu chuyện...
(Gấu nói chuyện càng ngày càng náo) :T:T.

nini
25-08-2010, 16:09
Dìa đi nhìu chuyện...
(Gấu nói chuyện càng ngày càng náo) :T:T.

Người ta ngồi hay dìa là chuyện của người ta.
Gấu nhìu chiện và náo....áo.....áo......!:Dam

WHYHORSE
25-08-2010, 16:10
@nini: về làm nốt cái hôm qua đi.
@Gấu: hun j mà nước miếng từa lưa, ướt hết màn hình tui rùi!

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:12
Mí bà này nói chuyện gì vui nhể ? Cho nhiều chuyện cái coi :))

nini
25-08-2010, 16:13

cái hum qua tui làm xong trong 1 đêm rùi....thật ra biếng quá nên chả làm rì cả...cứ thế mà cho lên luôn...Bà chưa xem à?

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:14
cái hum qua tui làm xong trong 1 đêm rùi....thật ra biếng quá nên chả làm rì cả...cứ thế mà cho lên luôn...Bà chưa xem à?

Làm nguyên đêm ,, :shrug:thiệt hem ? Sung dữ hén=)) .. tiêu thèng kia rùi :help:help

WHYHORSE
25-08-2010, 16:16
Bánh đáng ghét. Đi đâu mới dzìa, em Bym ngóng Bánh sáng giờ đới!

bé gấu
25-08-2010, 16:17
Người ta ngồi hay dìa là chuyện của người ta.
Gấu nhìu chiện và náo....áo.....áo......!:Dam

=> Toàn các chị giỏi giang đảm đang và rảnh rang =)) =))
Em hun Ngựa gián tiếp mà nước miếng có à :D

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:17

Đang mùa cúng cô hồn muh ,, phải chạy long nhong chứ hehehe ... Ai ngóng Bánh đâu , có vụ án gì hay cấn người nhiều chuyện chung à hì hì

bé gấu
25-08-2010, 16:19
Đang mùa cúng cô hồn muh ,, phải chạy long nhong chứ hehehe ... Ai ngóng Bánh đâu , có vụ án gì hay cấn người nhiều chuyện chung à hì hì

Bánh đi kiếm miếng cơm manh áo à?? :) Kiếm được tới đâu rồi, mùa banh bóng vừa qua đủ tiền cho Bánh đi phượt cả năm chưa :)

nini
25-08-2010, 16:22
Làm nguyên đêm ,, :shrug:thiệt hem ? Sung dữ hén=)) .. tiêu thèng kia rùi :help:help

Chỉ đoán được dzậy thôi hả? haizzzz....thất vọng wé!

Có bà Ngựa ngóng chung với Bym :D

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:23
Bánh đi kiếm miếng cơm manh áo à?? :) Kiếm được tới đâu rồi, mùa banh bóng vừa qua đủ tiền cho Bánh đi phượt cả năm chưa :)

Anh không biết đủ tiền đi phượt cả năm chưa , nhưng anh biết bắt đầu từ sáng mai , anh đi bộ ra chợ Nguyễn Tri Phương ngồi ở đó đó , xong trưa qua nhà từng người quen trong Phượt xin miếng cơm , và cứ thế cho đến hết năm nè ... hix hix
Có ai thương tình cho Bánh chút đỉnh xiền được hem ? Cho chẵn chẵn khoảng 1 chai thôi được rầu hhahha =))

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:25
[QUOTE=nini;243370]Chỉ đoán được dzậy thôi hả? haizzzz....thất vọng wé!

Vậy bà Nini muốn mình đoán cao hơn nữa sao ta ,, vậy chắc không phải 1 thèng ,, muh là nguyên 1 xóm luôn huh ???
Oh My god , Mrs Nini ! you re dzach lầu hahaha =))

nini
25-08-2010, 16:26
Anh không biết đủ tiền đi phượt cả năm chưa , nhưng anh biết bắt đầu từ sáng mai , anh đi bộ ra chợ Nguyễn Tri Phương ngồi ở đó đó , xong trưa qua nhà từng người quen trong Phượt xin miếng cơm , và cứ thế cho đến hết năm nè ... hix hix
Có ai thương tình cho Bánh chút đỉnh xiền được hem ? Cho chẵn chẵn khoảng 1 chai thôi được rầu hhahha =))

tại sao là chợ Nguyễn Tri Phương???? Ngồi ở cổng Đầm Sen được rùi, khách nhìu lắm, tha hồ mà "bắt".

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:27
tại sao là chợ Nguyễn Tri Phương???? Ngồi ở cổng Đầm Sen được rùi, khách nhìu lắm, tha hồ mà "bắt".

Dạo này Đầm Sen vắng lắm ,, chỉ cuối tuần mới làm ăn được thôi , tui làm ăn lâu dài muh .. Nên phải ra chợ Nguyễn Tri Phương chứ sao

nini
25-08-2010, 16:28
Vậy bà Nini muốn mình đoán cao hơn nữa sao ta ,, vậy chắc không phải 1 thèng ,, muh là nguyên 1 xóm luôn huh ???
Oh My god , Mrs Nini ! you re dzach lầu hahaha =))

Sao khá nổi đây chời!!!!!

WHYHORSE
25-08-2010, 16:28
@Bánh: À, té ra là đi cúng cô hồn, tưởng thành cô hồn lun rùi chứ
@Nini: tại Bánh là chị em thân mà, nên ko thấy thì nhắc, còn Bym với Bánh tung hứng hợp cạ nên Bym vào ko thấy Bánh lại đi ra. Bym nhở, lên tiếng đi!

nini
25-08-2010, 16:29
Dạo này Đầm Sen vắng lắm ,, chỉ cuối tuần mới làm ăn được thôi , tui làm ăn lâu dài muh .. Nên phải ra chợ Nguyễn Tri Phương chứ sao
ra chợ chỉ gặp các bà, mà các bà thường kỹ tính lắm, ko cho người như Bánh cái gì đâu. Phải đến quán THUÝ LINH, đảm bảo ko đói cả năm!

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:30
Sao khá nổi đây chời!!!!!

Nói chơi thui ! Muh bà với bà Ngựa đang canh me vụ án gì huh ? Sao thấy mờ mò ám ám vậy ta ...

nini
25-08-2010, 16:32
Nói chơi thui ! Muh bà với bà Ngựa đang canh me vụ án gì huh ? Sao thấy mờ mò ám ám vậy ta ...

Tui với bà Ngựa sắp đi luyện chụp hình.......nút. Ko cho ông đi đâu, đừng có mơ!

bé gấu
25-08-2010, 16:33
Bánh đi thì đi lẹ dùm, ở đây nhìu chuyến quá hà :T:T:T.. k đi lẹ là hem có tiền uống bia đâu nhen...

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:35
Ấy chài , đi chụp hình huh ? Tui thì lại hem có đam mê này . Thôi để 2 bà tung tăng với nhau đó(NO)

xedap3banh_83
25-08-2010, 16:37
Bánh đi thì đi lẹ dùm, ở đây nhìu chuyến quá hà :T:T:T.. k đi lẹ là hem có tiền uống bia đâu nhen...

Chài sáng giờ anh phê như con dê luôn nè , giờ mới được thả cho lên lầu ,, ngu sao bắt anh chạy xuống dưới bị nắm đầu vác gạo nữa rùi sao ...

bé gấu
25-08-2010, 16:56
Kết thúc ngày hôm nay em Gấu có 2 việc cần thông báo:
1. Chưa ai đối câu của em hết :((.. Em giận đấy (NO)
2. Phong cho chị em nhà mình là Đảm Đang, Giỏi Giang và Rảnh Rang... Làm ko lo làm, toàn lo tám & chém gió.. Cơ bản là nhiều chuyện, hóng chuyện và hớt chuyện..

Chào cả nhà nhé, em té đây.. Xin phong lại cho Ngựa & Nini chức danh trên. Và xin ko liên quan vì em càng ngày càng náo =)).

P/S 1: Hôm nay là em iu Ngựa nhắm đấy ná :L
P/S 2: Chúc mừng Bym hôm nay nà nà (beer)
P/S 3: Anh Heo ơi, xuyên Việt về rồi ăn mừng đê, nhớ chọn cuối tuần nhà cho em gấu trốn đi chơi, ko là :T với em gấu...

davidpham
25-08-2010, 17:02
1. Chưa ai đối câu của em hết :(( :((.. Em giận đấy (NO)(NO)
2. Phong cho chị em nhà mình là Đảm Đang, Giỏi Giang và Rảnh Rang... Làm ko lo làm, toàn lo tám & chém gió.. Cơ bản là nhiều chuyện, hóng chuyện và hớt chuyện..

Chào cả nhà nhé, em té đây.. Xin phong lại cho Ngựa & Nini chức danh trên. Và xin ko liên quan vì em càng ngày càng náo =)).

P/S 1: Hôm nay là em iu Ngựa nhắm đấy ná :L
P/S 2: Anh Heo ơi, xuyên Việt về rồi ăn mừng đê, nhớ chọn cuối tuần nhà cho em gấu trốn đi chơi, ko là :T với em gấu...

Nhậu đê................................., ăn mừng ku Hell đã trở về, khai trương các nhà con PKM

@PKM: hình như sau 1 ngày trang phuot.com có gì khác khác thì phải

bé gấu
25-08-2010, 17:06
Ôi giào trích dẫn giề mà thiếu tùm lum, em hẹn Heo cuối tuần gồi =)), cuối tuần mới đi được. Ai như hôm qua mình ghét (NO) (NO)..

xedap3banh_83
25-08-2010, 17:13
Hahaha vậy chơi luôn , cuối tuần hẹn làm lai rai được đó . Xong vài ngày tới lại bắt đầu vào mùa ăn ở không , đi chơi kiếm tiền rồi đây ....

helleagle
25-08-2010, 18:02
Ôi anh Heo đã về, đã về, đã về nhà an toàn yeah yeahhhh
Thnx em... chuẩn bị ăn nhậu nè...

Chúc mừng em zai nhé
thnx anh Vit

Chúc mừng bạn Heo đã về Xì Ghềnh an toàn.
Sáng đọc báo thấy Hà Tĩnh - Nghệ An thiệt hại ghê gớm khi bão về. Không biết nhà pác Mr. Cao có ảnh hưởng gì không? Ai có số điện thoại thì cho gửi lời hỏi thăm nhé.
Hell biết tin mưa bão, áp thấp nên cấp tốc về SG nè.... Bão dí sau lưng, qua nơi nào là sau mấy h nghe tin bão đến nơi đó....

May quá, chỉ sợ anh Hell bị kẹt bão ở Nghệ An.
Mừng anh dzìa Sì Gòn
Thnx em... a nghe tin dự báo thời tiết thường xuyên lắm... nên mới huỷ đoạn sau chuyến đi trốn gấp về SG nè...

Heo đã về. Heo Đã về kìa bao ánh xuân về tràn lan mênh mông.
Welcome come back Hell
Bác ku lúc nào cũng văn thơ lai láng há...

Sáng sớm đọc chớp nhoáng thấy giống heo quay + bánh bao ấy nhở hì hì sorry bác Heo chả là mấy nay ko có đạm đông vật nên nghe thấy tên bác là liên tuởng ngay
Demi luc nào cũng thế nên chả bao giờ ốm dc....

trùi ui... choáng quá biết đọc từ đâu đây? T.T Anh Heo đã về \m/ có heo quay bánh bao về ko anh?
Có heo quay nhưng không có bánh bao em ah.... Muốn có bánh em phải hỏi bác Bánh ú đấy...

helleagle
25-08-2010, 18:12
Tối mai 6h30 bắt đầu nhậu ở quán lẩu bê-đê - kênh Nhiêu Lộc được không bà con. Ai đến sớm nhậu sớm, ai đến muộn nhậu muộn..... Thời SV Hell thường ra đó lắm, lâu lắm rồi không đến, nhớ mấy em bê-đê và bác Bánh quá....
Lý do:
1/ Mừng hell an toàn trở về và kịp thoát khỏi mưa bão miền Bắc - Hú hồn....
2/ Nhiều lý do khác mà ra mới biết, quan trọng lắm nghen có liên quan đến thành viên PKM ah....
3/ Thèm nhậu với bà con PKM
4/ Đủ thứ lý do khác, ......

Buonho
25-08-2010, 18:15
Tối mai 6h30 bắt đầu nhậu ở quán lẩu bê-đê - kênh Nhiêu Lộc được không bà con. Ai đến sớm nhậu sớm, ai đến muộn nhậu muộn..... Thời SV Hell thường ra đó lắm, lâu lắm rồi không đến, nhớ mấy em bê-đê và bác Bánh quá....
Lý do:
2/ Nhiều lý do khác mà ra mới biết, quan trọng lắm nghen có liên quan đến thành viên PKM ah....
Iem, iem đi ^_^

xedap3banh_83
25-08-2010, 18:22
Lý do:
Có người check bánh lâu rồi Ku hell ơi hehehe
Lại quán thú Y linh nữa kìa bà Nini ,,, hahaha . Muh Hell oi ! Mai làm luôn huh ? Nhanh gọn lẹ hen ,,, chắc cho Bác Hell nhóm phó ,, HKM ( hứng không mệt mỏi quá , hứng là quất thôi hehehe )
(c) Muh có thể 7h được hem ? 6h30 vẫn còn đang chạy long nhong kiếm cơm :( đi ăn muh đến trễ ,, biết chừng nào Bánh no được :LL

bé gấu
25-08-2010, 18:22
Lý do:

Em giận Heo, em đòi áo của em về :(( :((..
Lại ăn chơi nhậu nhẹt vào ngày thường là sao :((....

deny
25-08-2010, 18:23
có 1 buổi chiều, bú sy có 4 tiếng, mà thấy lên 7 trang, bé Nhí ơi, Gấu ơi.. tém cái tét giùm anh đê....

:D

mai nhậu, mai nhậu.. he he

xedap3banh_83
25-08-2010, 18:27
có 1 buổi chiều, bú sy có 4 tiếng, mà thấy lên 7 trang, bé Nhí ơi, Gấu ơi.. tém cái tét giùm anh đê....

Có bà Nini , Ngựa , Gấu nhỏ là nhiều chuyện vậy đó ,, hzaiiiii
Đọc liếc qua tưởng Deny kêu bé Nhí với Gấu tắm dùm cho chứ hahahah

bé gấu
25-08-2010, 18:31

Có bà Nini , Ngựa , Gấu nhỏ là nhiều chuyện vậy đó ,, hzaiiiii
Đọc liếc qua tưởng Deny kêu bé Nhí với Gấu tắm dùm cho chứ hahahah
NHÌN KĨ NÀY
1. Chưa ai đối câu của em hết .. Em giận đấy (NO)(TRANG 440)

Chào cả nhà nhé, em té đây.. Xin phong lại cho Ngựa & Nini chức danh trên. Và xin ko liên quan vì em càng ngày càng náo .

Demi
25-08-2010, 18:46
@Bác Hell: bác lùi time 1 tí đi khoảng 7h30-8h trê trễ cho nó đông vui, đầy đủ mới máu lửa và để em còn đu theo.
Quán này chưa đi bao giờ háo hức thế =))

Demi
25-08-2010, 19:18
Vừa ăn cơm xong:
+ Món chính : cơm + đồ xào chay(xin được :D)
+ Uống : cam + mật ong
+ Trái cây : bưởi

Thực đơn em kham khổ thế thôi ạ vì mai còn tiếp bác Hell :L

tuanda
25-08-2010, 19:33
Mới đọc được câu này, bạn nào đối giúp mình mình mời cafe nhá: Yêu là ngộ nhận, nhờ lừa nhau mà thành

Yêu là cưới, không nên lừa dối nhau.

kuden
25-08-2010, 20:21
Lý do:

Mới về mà xung vậy ku, chắc tồn lắm đây..haha.

kuden
25-08-2010, 20:27
Yêu là cưới, không nên lừa dối nhau.
Còn 1 câu nữa em.

"Thà yêu người người yêu mình, còn hơn yêu người mình yêu."

Nói túm cái váy lại: Đây là hoàn cảnh của pé gấu đó, pạn nào xung phong đi. Hahahahahahahahahahahaha. Như Vậy Nhé. KV.

bé gấu
25-08-2010, 20:37
Còn 1 câu nữa em.

Nói túm cái váy lại: Đây là hoàn cảnh của pé gấu đó, pạn nào xung phong đi. Hahahahahahahahahahahaha. Như Vậy Nhé. KV.

Sao chả ăn nhập gì với câu mình chôm thế lày.. Túm váy kiểu này có mà no đòn.. Hoàn cảnh giề của mình.. Đừng suy bụng ta ra bụng người :)) hahaha

davidpham
25-08-2010, 20:39
TÚM GỌN NHƯ VẦY: 1 là dức 2 là đứt , ai muốn hiểu sao thì hiểu, mặc kệ không quan tâm :)):)):))

bé gấu
25-08-2010, 20:40
Vừa ăn cơm xong:
+ Món chính : cơm + đồ xào chay(xin được :D)
+ Uống : cam + mật ong
+ Trái cây : bưởi

Thực đơn em kham khổ thế thôi ạ vì mai còn tiếp bác Hell :L

=> => Ở nhà ngủ đê, ko ngủ là mất chức hội trưởng đó ông....

bé gấu
25-08-2010, 20:43
TÚM GỌN NHƯ VẦY: 1 là dức 2 là đứt , ai muốn hiểu sao thi 2hiểu, mặc kệ

Hê hê đại ka là số dzách nhá :D:D
Mềnh tự xử =)) =))

Yêu là ngộ nhận, nhờ lừa nhau mà thành
Cưới là lựa chọn, nhờ tặc lưỡi mà nên

Quên @ Ngựa, @ NiNi: Cafe bệt nhá em mời...:L:L:L

kuden
25-08-2010, 20:57
Sao chả ăn nhập gì với câu mình chôm thế lày.. Túm váy kiểu này có mà no đòn.. Hoàn cảnh giề của mình.. Đừng suy bụng ta ra bụng người :)) hahaha
Em tìm đọc: Blog Vàng Anh. Trong đó có cả 1 bài luôn đọc lòi ruột vì tềnh.

Thoai hok dám chọc gấu e nữa. Bụng anh toàn bia chứ no nắng cái jiề.Hehe

bé gấu
25-08-2010, 21:05
Em tìm đọc: Blog Vàng Anh. Trong đó có cả 1 bài luôn đọc lòi ruột vì tềnh.

Thoai hok dám chọc gấu e nữa. Bụng anh toàn bia chứ no nắng cái jiề.Hehe

Ủ ôi chơi ún bia 1 mình nhá... Thôi đọc làm giề, mềnh làm gì có tư tưởng tềnh tàng gì lúc này càng ko muốn nòi nuột vì tềnh.. Đọc xong là nẫu ruột có mà...(beer)(beer)

Demi
25-08-2010, 21:09
Love is a dog ... =))

bé gấu
25-08-2010, 21:13
There are currently 10 users browsing this thread. (9 members and 1 guests)

1. bé gấu
2. Demi
3. davidpham+
4. nguyễn oanh
5. rjn002
6. sututocxu1984+
7. tuanda
8. _deny_+
9. helleagle+

Anh Heo iu dấu, em Gấu xin thông báo ngày mai chúng ta sẽ giảm được 2 nhân khẩu:
1/ De-mi: Sẽ bận ngủ quên và ko đi được nên tiếc ỉ ôi mình ko được nhậu nhẹt cùng Heo
2/ Bánh: Bận đi làm kiếm bia 1 lon/ 1 ngày Ken :)) :))

Báo để anh biết anh nhé.

Trân trọng,

Em Gấu

kuden
25-08-2010, 21:13
Ủ ôi chơi ún bia 1 mình nhá... Thôi đọc làm giề, mềnh làm gì có tư tưởng tềnh tàng gì lúc này càng ko muốn nòi nuột vì tềnh.. Đọc xong là nẫu ruột có mà...(beer)(beer)
À há, 1 mình mới biết vị nhạt vị đắng của bia mà gấu..mà củng có nhìu người ún 1 mình như a mà. Rủ e chỉ tội tốn..tốn...thịt chóa..:))

bé gấu
25-08-2010, 21:25
À há, 1 mình mới biết vị nhạt vị đắng của bia mà gấu..mà củng có nhìu người ún 1 mình như a mà. Rủ e chỉ tội tốn..tốn...thịt chóa..:))

Bia ngon bạn hiền (beer)(beer)(beer)(beer)
Haizaa mình hem ăn thịt chóa bữa mà :))

kuden
25-08-2010, 21:27
Bia ngon bạn hiền (beer)(beer)(beer)(beer)
Haizaa mình hem ăn thịt chóa bữa mà :))

Bia ngon phải có bạn hiền
Bạn hiền không có đỡ tiền cất heo.

Hahahahahahaha

bé gấu
25-08-2010, 21:29
Bia ngon phải có bạn hiền
Bạn hiền không có đỡ tiền cất heo.

Hahahahahahaha

1 ngày trộm tới thăm heo
Heo đâu đi mất bạn hiền theo Heo =))

davidpham
25-08-2010, 21:41
TRÀ TAM RƯỢU TỨ
RƯỢU NGON PHẢI CÓ BẠN HIỀN
BẠN HIỀN HẺM CÓ TA UỐNG MỘT MÌNH CHẾT AI
HEHEHEHEHEHHE

ủa, tối mai hả????????, có gì alo cho anh nhen

kuden
25-08-2010, 21:41
1 ngày trộm tới thăm heo
Heo đâu đi mất bạn hiền theo Heo =))
Bạn hiền trong mặt gian ghê
Cười nghiêng cười ngả oánh tê đít giờ. :)

davidpham
25-08-2010, 21:45
DÙ AI NÓI NGẢ NÓI NGHIÊNG
LÒNG TA VẪN VỮNG NHƯ KIỀNG 3 CHÂN

KHÔNG LẤY VỢ ĐỂ TIỀN UỐNG DIỆU, SỐNG CÔ ĐỘC CHO GÁI THÈM CHƠI, ÚI LỘN NHE, HEHEHEHEH
SỐNG CÔ ĐỘC CHO THÈM GÁI CHƠI mới đúnh chớ,

bé gấu
25-08-2010, 21:45
TRÀ TAM RƯỢU TỨ
RƯỢU NGON PHẢI CÓ BẠN HIỀN
BẠN HIỀN HẺM CÓ TA UỐNG MỘT MÌNH CHẾT AI
HEHEHEHEHEHHE

ủa, tối mai hả????????, có gì alo cho anh nhen
=> Ukie đại ka :)) có gì em gọi đại ka..

Bạn hiền trong mặt gian ghê
Cười nghiêng cười ngả oánh tê đít giờ. :)

Ai bẩu 1 mình uống bia
Ko kêu bạn lại để cùng cụng ly
Lại bảo tốn mồi tốn bia
Nhét Heo ta trộm mang về nhậu mình ta =))

kuden
25-08-2010, 21:57
=> Ukie đại ka :)) có gì em gọi đại ka..

Ai bẩu 1 mình uống bia
Ko kêu bạn lại để cùng cụng ly
Lại bảo tốn mồi tốn bia
Nhét Heo ta trộm mang về nhậu mình ta =))

Gấu ơi sao cứ mãi canh.
Bưng con heo đất của anh làm gì.
Trong đó chứa toàn sắt chì.
Đem đi bán vụn được gì mấy xu.

Có...lòng thành qua nhà a ku
Mang con gấu đực về tu bổ Đồng...nát.

Hahahaahahahahah. gấu em thua chưa. a mỏi miệng quá vì cười.

nini
25-08-2010, 22:38
Hê hê đại ka là số dzách nhá :D:D
Mềnh tự xử =)) =))

Quên @ Ngựa, @ NiNi: Cafe bệt nhá em mời...:L:L:L

hahah, dị là mềnh đối trúng 50% ....vế đầu....

bé gấu
25-08-2010, 22:47
Gấu ơi sao cứ mãi canh.
Bưng con heo đất của anh làm gì.
Trong đó chứa toàn sắt chì.
Đem đi bán vụn được gì mấy xu.

Có...lòng thành qua nhà a ku
Mang con gấu đực về tu bổ Đồng...nát.

Hahahaahahahahah. gấu em thua chưa. a mỏi miệng quá vì cười.

Làm xong quả này cho xong rồi ngủ ngon =)) =))
Nếu bia ko uống mình
Thì giờ Gấu nào canh heo
Bưng con heo đất có tiền
Mang về mua rượu mua mồi mua bia
Mua bia ta gọi bạn hiền
Mua mồi ta gọi bạn thân hông nhà
Sắt vụn thì bán ve chai
Mua được 1 xị lai rai cả ngày
Thêm cả Gấu đồng bên nhà
Mang ra chợ bán được hơn đĩa mồi.
Mồi ngon lại gọi bạn hiền
Nhâm nhi cốc rượu ly bia vui nhà

=)) =))

deny
25-08-2010, 22:52

Thích là tiến tới, rồi ra sao thì ra :D

Cưới là số phận, do lòng thành mà nên

nini
25-08-2010, 22:53
oạch! thơ với thẩn, đọc mún trẹo mồm!

nini
25-08-2010, 22:57
Cưới là số phận, do lòng thành mà nên
Sai bét! "số phận" và "lòng thành" chả ăn nhập với nhau.

mà vụ of lẩu Thúy Linh ngày mai, sao mọi người chọn quán đó vậy???? tụi tui đi thì hông sao? các anh đi thì....hè hè...sao sao, dám đi hông?

davidpham
25-08-2010, 23:00
Thiên thu vạn cổ yêu thì khổ. Vạn cổ thiên thu khổ vẫn yêu!” Vậy thì, cứ yêu xem thế nào!

AI KHÔNG YÊU MÌNH, TRỜI TRU ĐẤT DIỆT, haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

@hồi xưa: anh mượn chữ ký của em nha

kuden
25-08-2010, 23:00
Làm xong quả này cho xong rồi ngủ ngon =)) =))
Nếu bia ko uống mình
Thì giờ Gấu nào canh heo
Bưng con heo đất có tiền
Mang về mua rượu mua mồi mua bia
Mua bia ta gọi bạn hiền
Mua mồi ta gọi bạn thân hông nhà
Sắt vụn thì bán ve chai
Mua được 1 xị lai rai cả ngày
Thêm cả Gấu đồng bên nhà
Mang ra chợ bán được hơn đĩa mồi.
Mồi ngon lại gọi bạn hiền
Nhâm nhi cốc rượu ly bia vui nhà

=)) =))

Hùi này vài 3 câu qua chat a còn đối ngược,
Post lên a đọc trẹo cả lưỡi. Trắc Bằng Trắc thành bánh bèo luôn. Sao đối được gấu em.
Chắc phải nhờ chí phèo quá.

davidpham
25-08-2010, 23:02

mà vụ of lẩu Thúy Linh ngày mai, sao mọi người chọn quán đó vậy???? tụi tui đi thì hông sao? các anh đi thì....hè hè...sao sao, dám đi hông?

Uki nha bà TẠCH, ngày mai nhé
@PKM: 18 GIỜ Ngày 26/8 quán THÚY LINH nhen,
@bánh: ku liên hệ với mấy em xinh lẹp nhà PKM nha
@deny, buôn lậu: có rủ mem mới đi chung luôn thì uki

CUỐI CÙNG: CHI PHÍ TÍNH THEO ĐƠN GIÁ CAMPUCHIA NHA

deny
25-08-2010, 23:03

Tùy duyên :D

tuanda
25-08-2010, 23:13
Còn 1 câu nữa em.

.
Thà chết vì người mình yêu còn hơn phải sống với người yêu mình :))

Buonho
25-08-2010, 23:14

Quán bác Hell nói và quán THúy LInh là 1 ?????
@ anh Vít : Cứ đăng tin trong mục rủ rê off bên kia, Mem nào muốn đi thì welcome :D:D:D

nini
25-08-2010, 23:19
Uki nha bà TẠCH, ngày mai nhé

em TẠCH tối mai bận off-đi-chợ với chị gấu nhà rùi, haizzzz...thế là ko được chứng kiến cái cảnh các anh..bị....hí hí....

kimtuyen
25-08-2010, 23:24
chị ơi! off lẫu...zay mem mới có ...nhào vào ăn trước đc hôg? heheh....hay fai ra mắt ở Bệt rùi mới đc ...mim mim sau z.........?

helleagle
25-08-2010, 23:25
Iem, iem đi ^_^
Đúng là pkm ha.

Có người check bánh lâu rồi Ku hell ơi hehehe
Lại quán thú Y linh nữa kìa bà Nini ,,, hahaha . Muh Hell oi ! Mai làm luôn huh ? Nhanh gọn lẹ hen ,,, chắc cho Bác Hell nhóm phó ,, HKM ( hứng không mệt mỏi quá , hứng là quất thôi hehehe. Muh có thể 7h được hem ? 6h30 vẫn còn đang chạy long nhong kiếm cơm đi ăn muh đến trễ ,, biết chừng nào Bánh no được :LL
Thì 6h30 Hell có mặt, bà con nào tới sớm thì tới u vài chai lai rai chờ đông đủ mà.

Em giận Heo, em đòi áo của em về
Lại ăn chơi nhậu nhẹt vào ngày thường là sao....
Nhiều lý do lắm em ah... không thể dời ngày lại đâu, em đến sẽ biết thôi.

@Bác Hell: bác lùi time 1 tí đi khoảng 7h30-8h trê trễ cho nó đông vui, đầy đủ mới máu lửa và để em còn đu theo.
Quán này chưa đi bao giờ háo hức thế =))
Hell chi noi thế, demi cứ từ từ mà đến nhá, không ai ăn hết phần của em đâu

Mới về mà xung vậy ku, chắc tồn lắm đây..haha.
Có nhiều lý do lắm bạn ku ah. Làm sớm cho máu, làm trễ sợ có người không tham gia được mất vui.

Quán bác Hell nói và quán THúy LInh là 1 ?????
@ anh Vít : Cứ đăng tin trong mục rủ rê off bên kia, Mem nào muốn đi thì welcome :D:D:D

Buonho
25-08-2010, 23:27
Ở Bệt hay Lẩu cũng đều vì mục đích "cao văn cả" của nhà PKM đó là: Ăn và chơi thui
Sáp vô đi Em :D:D

Pé_Nhí
25-08-2010, 23:30
Tối nay mọi người sung quá nha.Hết làm thơ đến rủ rê nhậu =))

namnguyen
25-08-2010, 23:34
Đối cho vui kiếm chầu cafe

Cưới là duyên nợ, vì cần nhau nên lấy

Nữa nè

Ấy là lỡ dại, tại gần nhau nên hứng =)) =)) =))

namnguyen
25-08-2010, 23:37
Nghiêm túc trở lại

Nhớ là vấn vương, do xa nhau mà có

Lại tào lao nữa nè

Cưới là hết chuyện, thôi vì nhau mà sống

kimtuyen
25-08-2010, 23:41
anh chị nào ngày mai off cho em.....xin số dt đc hôg? em hog bít đường còn .....có chỗ để nương tựa.....hihii

Buonho
25-08-2010, 23:44
U ám nè
Yêu là ngộ nhận, bởi lừa nhau mà thành
Hận là giận nhau, bởi quá yêu mà thế.

deny
25-08-2010, 23:44
em TẠCH tối mai bận off-đi-chợ với chị gấu nhà rùi, haizzzz...thế là ko được chứng kiến cái cảnh các anh..bị....hí hí....

Off xong rùi đi chợ cũng kịp mà, hok thì đi chợ trước rùi về ghé off, đi chợ từ 5h tới 6h30 là ok rùi, cố gắng hen bx1 :D

namnguyen
25-08-2010, 23:48
bé gấu, anh có cafe chứ hỉ :D

davidpham
25-08-2010, 23:49
anh chị nào ngày mai off cho em.....xin số dt đc hôg? em hog bít đường còn .....có chỗ để nương tựa.....hihii

Em iêu vấu, check PM nhen, uki uki, chiều mai nhé

deny
25-08-2010, 23:50

em cứ gọi chủ xị là anh heo là ok ^^,

số điện thoại thì.. gọi số anh nè :D

số heo anh hok dám tự tiện cho, để heo .. tự cho ^^,

nini
25-08-2010, 23:50
Off xong rùi đi chợ cũng kịp mà, hok thì đi chợ trước rùi về ghé off, đi chợ từ 5h tới 6h30 là ok rùi, cố gắng hen bx1 :D

lịch off đi chợ là từ 7h pm đến 9h pm. Về nhà ngủ lun.

deny
25-08-2010, 23:51
lịch off đi chợ là từ 7h pm đến 9h pm. Về nhà ngủ lun.

vậy 6h30 ra làm vài chai, 30p đủ xỉn khỏi đi chợ lun rầu :D

nhưng mà bx vẫn dời thời gian đc mừ, nghe nói siu thị 10h mới đóng cửa, 8h đi mua cũng kịp mừ :D

nini
25-08-2010, 23:52
em cứ gọi chủ xị là anh heo là ok ^^,

số điện thoại thì.. gọi số anh nè :D

số heo anh hok dám tự tiện cho, để heo .. tự cho ^^,

XẠO! mún em ý goi cho mình để lại vơ đây mà.

deny
25-08-2010, 23:54
XẠO! mún em ý goi cho mình để lại vơ đây mà.

ek, bx zô ngủ đi, để anh kiếm thêm thê thiếp chứ :D

nini
26-08-2010, 00:06

nhưng mà bx vẫn dời thời gian đc mừ, nghe nói siu thị 10h mới đóng cửa, 8h đi mua cũng kịp mừ :D

có phải 3 đầu 6 tay đâu. Thôi! để mình thoải mái đi chợ, đừng dụ khị mình.

sanbym
26-08-2010, 00:17
1 mún mặt giảm cân
1 mặt muốn gặp mọi người và gặp anh Hell....:( buồn quá

deny
26-08-2010, 04:49
dậy nào cả nhà, tập thể dục cho mạnh khỏe mà đi phượt nữa chứ..

anh.. đi ngủ đây :D

bé gấu
26-08-2010, 07:43
Hùi này vài 3 câu qua chat a còn đối ngược,
Post lên a đọc trẹo cả lưỡi. Trắc Bằng Trắc thành bánh bèo luôn. Sao đối được gấu em.
Chắc phải nhờ chí phèo quá.

Chí Phèo Thị Nở 1 đôi
Tìm ngay Thị Nở để ra Chí Phèo. :)) :))

bé gấu
26-08-2010, 07:48
Đối cho vui kiếm chầu cafe

Cưới là duyên nợ, vì cần nhau nên lấy

Nữa nè

Ấy là lỡ dại, tại gần nhau nên hứng

Nghiêm túc trở lại

Nhớ là vấn vương, do xa nhau mà có

Lại tào lao nữa nè

Cưới là hết chuyện, thôi vì nhau mà sống

Hức nhà mình đối lại cho em toàn là ghét, giận, xa, là... Em hem thích đâu :(( Anh Nam cũng hem có cafe đâu cơ.... Tối nay anh Nam uống bia của anh Heo thay phần Gấu nhá, chịu ko? (beer)(beer)(beer)(beer)

Cưới là hợp tác, nhờ lựa chọn mà nên

Cưới là lựa chọn, nhờ gật đầu mà ra =))

bé gấu
26-08-2010, 08:12
Hê hê thanks chị nhen, lưu đây để biết 1 thời mình xuất khẩu thành thơ :))....

bé gấu
26-08-2010, 08:14
[

=> Lo việc chung trước mà anh này cứ dụ dỗ là sao hem biết.. Oánh cho ko biết đường về bây giờ :T:T

bé gấu
26-08-2010, 08:16
Chào cả nhà, em té tạt luôn đây.. Chúc nhà nhà người người đầu ngày làm việc chăm chỉ, giữa ngày 88 hăng say, cuối ngày phờ phạc nhậu bia hết sảy =)) =))

Summer_Flower44
26-08-2010, 08:17
1 mún mặt giảm cân
1 mặt muốn gặp mọi người và gặp anh Hell....:( buồn quá

Vì hôm qua chị chê "béo" nên hôm nay mún giảm cân hở em Bym? Béo mà xinh, lo gì hả em (?)

Hờ hờ, thì cứ đi gặp Anh Hell đi nhưng ngồi kế chị nhé,...chị đỡ phần cho, hí hí :)) :))

namnguyen
26-08-2010, 08:35
Hức nhà mình đối lại cho em toàn là ghét, giận, xa, là... Em hem thích đâu :(( Anh Nam cũng hem có cafe đâu cơ.... Tối nay anh Nam uống bia của anh Heo thay phần Gấu nhá, chịu ko? (beer)(beer)(beer)(beer)

Ơ chứ anh thấy cái vế "ấy là lỡ dại" nó mặn nồng lắm cơ :))

davidpham
26-08-2010, 08:35
Mừng hell xuyên Việt an toàn trở về, cắt băng khai trương các nhà con của PKM, và nhiều lý do khác nữa mà Hell đề cập bên topic tám không mệt mỏi, nên đại diện cho nhà NKM, kính mời :

CUỐI CÙNG: CHI PHÍ TÍNH THEO ĐƠN GIÁ CAMPUCHIA NHA, :)):)):))

Ông Vit làm như mình là " tú ông " hay sao á . Mình hoan nghênh tinh thần hứng là quất này , nhưng sao vô ngày giữa tuần sợ hơi khó đi cho nhiều người đó . Bánh tối nay cũng phải chạy long nhong đây này , nên xong sớm mới chạy qua tái ngộ với bà con được .
Chúc mừng Hell đã về đến đích. Tiếc là tối qua không ra chia vui với mọi người được.Hẹn dịp khác nhe.

Cho 500 hình "độc" bác Vít ơi..
Tình hình rất ư là tình hình, sau 21 ngày rong đuổi xuyên Việt, anh Heo nhà ta dường như cảm thấy sức tàn lực kiệt, mỏi chân mòn gối, nên quyết định cuối năm nay sẽ lên xe hoa, và tối hôm qua, anh Heo nhà ta dẫn bạn gái ra giới thiệu cho cả nhà PKM, bà con cùng chiêm ngưỡng nào , hehehheheheheheheheheh

- Chú ý: chống chỉ định với các bạn nữ đã từng thương trộm nhớ anh Heo

https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/welcome%20Hell%20xuyen%20viet%20tro%20ve/IMG_6731.jpg

@Nhìn cái mặt hớn hở của hắn kìa

https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/welcome%20Hell%20xuyen%20viet%20tro%20ve/IMG_6730.jpg

@Đen: Bim ơi , em thương nhớ anh Heo hả?
@Bim: Hok
@Đen: sao anh hỏi em trả lời thẳng thừng thế, hay tại em ghen tị với chị ấy?

https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/welcome%20Hell%20xuyen%20viet%20tro%20ve/IMG_6727.jpg

Hix! Po tay bac Vit, chết hell rồi.... Kiểu này làm sao làm ăn gì trong nhà PKM nữa nhỉ....
Thôi kệ! Đẹp chai không phải là cái tội ....

nhìn anh Hell được chị áo xanh tóc vàng môi đỏ kia khoác tay mặt thật là "viên mãn" hị hị
chẳng nhẽ đi xuyên việt về anh ấy đã...????
huhuhu anh Hell ơi là anh Hell ời

Hix hix hôm qua gặp mưa buổi chiều chạy show trể quá không qua tham gia với Ku Hell được , thông củm thông củm
Hôm qua Hell dắt bạn gái ra giới thiệu bà con đó huh ? Xinh ghê ta ơi , nhìn dễ thương ... ghê gúm luôn kakaa . Từ nay đi phượt chung với Hell phải hạn chế tắm chung , ngủ chung với hén thôi ... Thiệt là nguy hiểm quá đi khà khà

NGƯỜI TRONG MỘNG CỦA HEO https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/welcome%20Hell%20xuyen%20viet%20tro%20ve/IMG_6728.jpg

kuden
26-08-2010, 08:45
Thà chết vì người mình yêu còn hơn phải sống với người yêu mình :))
Chuẩn... :)

Chí Phèo Thị Nở 1 đôi
Dạo nì 2 đứa bây văn thơ đối đáp quả là lợi hại. :))

Chí Phèo Thị Nở 1 đôi

Nở này than phiền ờ lon
Suốt ngày đi thụ làm sao có Phèo.

bé gấu
26-08-2010, 09:08
Nở này than phiền ờ lon
Suốt ngày đi thụ làm sao có Phèo.[/QUOTE]

Phèo ốm 1 trận lăn quay
Hỏi coi Nở có cháo hành đến không
Ờ lon thì mặc ờ lon
Phèo là trên nhất ai nào dám xa

bé gấu
26-08-2010, 09:11
[QUOTE=namnguyen;243703]Ơ chứ anh thấy cái vế "ấy là lỡ dại" nó mặn nồng lắm cơ :))[/QUOTE

Ủ ôi thôi thôi.. :)) Tối nay anh Nam uống bia phần em Gấu nhé, bia uống có khi ngon hơn cafe đấy khi mà bên bạn bên mồi, bên trà đá bên ".." :)) :))

xedap3banh_83
26-08-2010, 10:03
Vì hôm qua chị chê "béo" nên hôm nay mún giảm cân hở em Bym? Béo mà xinh, lo gì hả em (?)

Hờ hờ, thì cứ đi gặp Anh Hell đi nhưng ngồi kế chị nhé,...chị đỡ phần cho, hí hí :)) :))

CHị yên tâm đi không phải có mình chị chê " béo " đâu hahaha . Muh hình như ai cũng nói vậy hết đó ,, chết bym rồi nhá=))

bé gấu
26-08-2010, 10:41
CHị yên tâm đi không phải có mình chị chê " béo " đâu hahaha . Muh hình như ai cũng nói vậy hết đó ,, chết bym rồi nhá=))

Bánh hả Bánh, nói xấu phụ nữ hả Bánh, nói xấu sau lưng nữa hở Bánh :T:T:T:T:T...

nini
26-08-2010, 11:10
Bánh hả Bánh, nói xấu phụ nữ hả Bánh, nói xấu sau lưng nữa hở Bánh :T:T:T:T:T...

em bị Bánh lừa rùi, Bánh nói xấu như thế để ko ai nhào dzô Bym, chỉ 1 mình Bánh nhào dzô thôi đoá! (c)
Ha, Bánh ha! :D

deny
26-08-2010, 11:28
em bị Bánh lừa rùi, Bánh nói xấu như thế để ko ai nhào dzô Bym, chỉ 1 mình Bánh nhào dzô thôi đoá! (c)
Ha, Bánh ha! :D

Vậy là Bánh sai lầm rùi :D

sanbym
26-08-2010, 11:51
Bánh nói đúng đấy mọi người ạ.. :( em phải giảm cân thôi... dạo này chả ai yêu cả, chắc tại mình béo quá, bụng lòi hết cả mỡ ra, mặt thì to như cái đĩa tây, tay to như chân. Giống y con voi, ko còn nhỏ nhắn như con Gấu nữa rùi :(

Buonho
26-08-2010, 11:57
Bánh nói đúng đấy mọi người ạ.. :( em phải giảm cân thôi... dạo này chả ai yêu cả, chắc tại mình béo quá, bụng lòi hết cả mỡ ra, mặt thì to như cái đĩa tây, tay to như chân. Giống y con voi, ko còn nhỏ nhắn như con Gấu nữa rùi :(
Ek, bất giác chạy ra gương soi (watch)(watch)(watch)

deny
26-08-2010, 12:11

Em lấy Đè mi mà soi, thế nào cũng còn tự hào chán :D

deny
26-08-2010, 12:12
Ek, bất giác chạy ra gương soi (watch)(watch)(watch)

Hô hô.. tập thể dục thường xuyên đi, hok giữ gìn là hỏng bét ^^,

Buonho
26-08-2010, 12:15
Hô hô.. tập thể dục thường xuyên đi, hok giữ gìn là hỏng bét ^^,
Hê hê hê, kệ, tròn tròn vẫn còn dễ thương, Ốm nhách ốm nho mới đáng lo ^_^

nini
26-08-2010, 12:16
Vậy là Bánh sai lầm rùi :D

ko hổ danh là chủ xị nhà CKM...haizzz...buôn lậu đâu òi....ra dằn mặt cái đê.....

Hê hê hê, kệ, tròn tròn vẫn còn dễ thương, Ốm nhách ốm nho mới đáng lo ^_^

khoái câu này (c)

deny
26-08-2010, 12:20
Oh, hok bit à, thế mà có người sợ mập ^^

xedap3banh_83
26-08-2010, 12:22
Ạc ạc ac nói có 1 câu khen bym " mẹp mẹp " muh bà con chém mình mỏi tay luôn , chắc mai mốt không dám thò mặt ra quá ... Giang hồ hiểm ác thiệt

bé gấu
26-08-2010, 12:43
Cả ngày hôm nay được nghe.. Ôi có đôi khi thèm như gió đi hoang, sống kiếp giang hồ..
Ôi có đôi khi Gấu cũng muốn đi hoang, sống kiếp giang hồ, dạo chơi...
Ôi có đôi khi ....

(Nhà mình chém gió ghê quá, đủ chủ đề, đủ thơ thẩn, đủ thứ từ cuộc sống, tình yêu, hôn nhân, gia đình và xã hội.. Thậm chí cả giang hồ)...

deny
26-08-2010, 12:58
Anh thấy Bym dễ thương mà? có bym's style lắm..

Demi
26-08-2010, 13:00
Các bác chém đê chém đê, em ngồi hóng thôi cho nó lành :)

Chip000
26-08-2010, 13:04
ý ý, cho e ngoài lề chút, có ai mua hàng điện tử ở trang thegioikts.com chưa hen??? e định mua máy ở đó đó,
:)

bé gấu
26-08-2010, 13:11
Các bác chém đê chém đê, em ngồi hóng thôi cho nó lành :)

Gấu cũng chuyển sang hóng cho nó lành, gặp ai cỡ Demi thì chém cho nó khỏi lành luôn haha =)) =)) =))

bé gấu
26-08-2010, 13:12
ý ý, cho e ngoài lề chút, có ai mua hàng điện tử ở trang thegioikts.com chưa hen??? e định mua máy ở đó đó,

Các anh trai mau vào góp ý cho em Chip mau lên :T:T

sanbym
26-08-2010, 13:28
Công nhận Gấu bé đầu gấu thật...haizzzz
*đạp cửa xông vào DENY, DEMI, ITBAD blah blah đâu pằng pằng pằng :gun:gun:gun:Dam:Dam:Dam
đi ra tư vấn cho Chip xinh đẹp ngayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

nini
26-08-2010, 13:37
*đạp cửa xông vào DENY, DEMI, ITBAD blah blah đâu pằng pằng pằng :gun:gun:gun:Dam:Dam:Dam

DENY, DEMI, ITBAD mà nhào dzô...BÁNH pằng pằng ...sao ^^...:Dam

nini
26-08-2010, 13:38

kinh nghiệm của chị, gọi trực tiếp, ok thì đến dớt hàng về... chứ ko xem qua web, hên xui lắm.

kuden
26-08-2010, 13:41
Không nên mua máy ở nơi này.
Mà em tính mua máy jì.

Máy tính và máy chụp hình, địện thoại.. thì a biết.

kuden
26-08-2010, 13:44
# bé gấu+ # sututocxu1984 # kimtuyen # sanbym # Buonho # lido1995 # nguyễn oanh # _deny_+

Hình như cô này suốt ngày làm bộ phận PKM Customer Services hay sao ý..Cô chữ in đậm. :help:))

sututocxu1984
26-08-2010, 13:51
Có người mới lành vết thương trên miệng xong, giờ chắc muốn có vết khác cho nó đỡ trống trải hay sao í bé Gấu?

kuden
26-08-2010, 14:07
Có người mới lành vết thương trên miệng xong, giờ chắc muốn có vết khác cho nó đỡ trống trải hay sao í bé Gấu?
Nói thật là từ khi a lành miệng lộc ăn ngày càng giảm thì lộc bia càng tăng. Hok có bạn thì mềnh độc tấu.
Người hại không bài trời hại..Cứ thế mà làm e àh. :)

@ Sutu: lát Sumô Demi qua lấy 15 cái khăn nhé. Đừng hù hắn nhé, hắn đòi trả tiền trước dùm a kìa. :)

bé gấu
26-08-2010, 14:07
# bé gấu+ # sututocxu1984 # kimtuyen # sanbym # Buonho # lido1995 # nguyễn oanh # _deny_+

Hình như cô này suốt ngày làm bộ phận PKM Customer Services hay sao ý..Cô chữ in đậm. :help:))

Oan quá đi hà, em ít khi sign out nên toàn đóng tab, cơ bản là nó còn lưu (nhờ thế mà hóa ra chăm chỉ nhất nhà) =))... Chứ mình ngoan mà, đâu có nhìu chuyện đâu... Nghe nhắc tên mới nhảy vào điểm mặt...
@ Sư Tử: Chắc thế chị à, chìu nay bạn í mà đi nhậu cùng Heo, em oánh :T:T:T...

kuden
26-08-2010, 14:10
Oan quá đi hà, em ít khi sign out nên toàn đóng tab, cơ bản là nó còn lưu (nhờ thế mà hóa ra chăm chỉ nhất nhà) =))... Chứ mình ngoan mà, đâu có nhìu chuyện đâu... Nghe nhắc tên mới nhảy vào điểm mặt...
@ Sư Tử: Chắc thế chị à, chìu nay bạn í mà đi nhậu cùng Heo, em oánh :T:T:T...

Cứ tưởng pé đòi chém thì...thì họ nhà gấu ăn chùa món trứng cá hồi hấp kẹp bánh tráng chứ. Hahahahahahahaha.
Thế là chìu nay nhậu món rau luộc àh. :))

kuden
26-08-2010, 14:16
Có chuyên hay để xem.. bà con xem rùi suy nghĩ.. :))

TRƯỜNG GIANG:

There are currently 20 users browsing this forum. (12 members & 8 guests)

1. davidpham
2. sututocxu1984+
3. kuden+
4. bé gấu+
5. nini
6. _deny_+
7. lido1995+
8. BeDEn
9. kimtuyen
10. sanbym
11. nguyễn oanh+
12. xedap3banh_83

bmbbman: what's the sucked man ?
bmbbman: she's seem like to take care over u
bmbbman: she want u , want u now..
bmbbman:
TRƯỜNG GIANG: he he
TRƯỜNG GIANG: ặc

bé gấu
26-08-2010, 14:19
Cứ tưởng pé đòi chém thì...thì họ nhà gấu ăn chùa món trứng cá hồi hấp kẹp bánh tráng chứ. Hahahahahahahaha.
Thế là chìu nay nhậu món rau luộc àh. :))

Còn lâu, cứ chém là đòi đưa bill trước mặt mình...Thế bảo là mốt đổi thành Đệ Nhất Chém =)) =)) =))

Chìu nay ngồi nhậu lẩu P
Gặp anh trai nhỏ đang ngồi xải lai
Này bia này rượu này mồi
Dzô đi ta tới đến bờ bến luôn
=)) =)) =))

sututocxu1984
26-08-2010, 14:21
@ A Kuden: E có hù gì đâu chứ, demi gọi nói là qua lấy khăn cho a Kuden, e đang ngủ nên ừ ừ, chứ có nói gì đâu. Nhưng hắn phá giấc ngủ của e, nên khi nào hắn qua, e sẽ càu nhàu xíu. Giờ nào ko gọi, đè ngay giờ cơm + giờ ngủ mà gọi. ÁC NHƯ CON CÁ THÁC LÁC

nini
26-08-2010, 14:21
haiz.....lại méo mồm rầu.....thơ thẩn....

bé gấu
26-08-2010, 14:22

Bà con có nghĩ ra hem
Hem ra thì hỏi em nhà Gấu đây
Gấu em vốn tính thật thà
Không khai không báo chỉ la to nhà
=)) =)) =)) =))

small tiger
26-08-2010, 14:26
HIểu gì chết liền, Sherlock chắc cũng bó tay.
Cọp bệnh hơn hôm qua nữa. Hôm qua khỏe hẳn, mà sao tối về uống thuốc và ngủ 1 giấc sáng bệnh nặng luôn. hi hic

bé gấu
26-08-2010, 14:29
Cọp bệnh hơn hôm qua nữa. Hôm qua khỏe hẳn, mà sao tối về uống thuốc và ngủ 1 giấc sáng bệnh nặng luôn. hi hic

Cái tội bẩu ko nghe, ham công tiếc việc này... :T:T
Take care nhé cọp, mau khỏe, ăn uống đầy đủ, hết bệnh rồi gấu dẫn đi ăn nhen..
Còn vụ kia thì hỏi Gấu này =)) =)0 Sherlock hem làm gì được đâu hahaha...

kuden
26-08-2010, 14:29
@ Sutu: a đại diện bên bị đơn xin chân thành xin nỗi em. Vì a mà ku í ra nông lổi lày. :)

Bà con có nghĩ ra hem
Hem ra thì hỏi em nhà Gấu đây
Gấu em vốn tính thật thà
Không khai không báo chỉ la to nhà
=)) =)) =)) =))

Gấu em thùy mị đó nha
Mới hide chút ít là la lên rồi
Tối nhậu sẽ bíêt tay thôi
Roi mây dài cứng nát toi mông àh.

bé gấu
26-08-2010, 14:32
@ Sutu: a đại diện bên bị đơn xin chân thành xin nỗi em. Vì a mà ku í ra nông lổi lày. :)

Gấu em thùy mị đó nha
Mới hide chút ít là la lên rồi
Tối nhậu sẽ bíêt tay thôi
Roi mây dài cứng nát toi mông àh.

Gấu đây thùy mị nết ra
Roi da roi sắt chỉ là cái dây
Gấu đây gan dạ giữa trời
36 kế sách chạy là trước tiên... =)) =))

kuden
26-08-2010, 14:37
Thôi gấu em..
Some one angry me now, dont make it hurt more. :))

Summer_Flower44
26-08-2010, 14:42

Giữ sức khỏe để còn Phuot chứ em. Tối mai lên đường CLC rồi nhé!

bé gấu
26-08-2010, 14:47
haiz.....lại méo mồm rầu.....thơ thẩn....

Hai hôm nay em bị gì í chị ạ, cứ thế là xuất khẩu thành thơ thôi.. Haizaa:shrug::shrug:

Thôi gấu em..
Some one angry me now, dont make it hurt more. :))

UKie mela, Kétttttttttttttttttttttttttttttttt.. Phanh rồi dừng tại đây.. hẹn ngày gặp lại =))

Đi đâu cũng biết điểm dừng
Trước khi bị oánh cho phù cái mo.:help:help

deny
26-08-2010, 14:51

Máy gì em? Laptop? Camera? hay là TV?

Demi
26-08-2010, 14:57
Thôi chào các bác nhá chiều ta gặp nhau quán nhậu bi rờ em chuẩn bị đi lấy '' hàng'' ;)
Lâu ko gặp mọi nguời cũng nhớ nhớ nhỉ chiều gặp bác Hell lấy quà thôi hehe

Pé_Nhí
26-08-2010, 15:25

Chị Cọp bệnh hả? Thương chị nè.Mau khỏe để mai đi biển mùa thu nha :D Có bánh,có trái,có rượu uống vào hết bệnh
Thik ăn gì hả chị ? Tối đi siêu thị mua cho chị. :D Ưu tiên người bệnh :D

sututocxu1984
26-08-2010, 15:44
@ A Kuden: Huhu sao e xui toàn tập vậy? Trời ơi, muốn hét to thiệt to ghê. a a a a a a a a a a a a a........................

kuden
26-08-2010, 16:08
@ A Kuden: Huhu sao e xui toàn tập vậy? Trời ơi, muốn hét to thiệt to ghê. a a a a a a a a a a a a a........................

Sao em gọi anh vậy sutu, đang đi ăn e gọi cái...ông trời mưa làm a phải chạy vào VP. X( X(

kuden
26-08-2010, 16:10
Theo tình hình thì tối nay lại mưa... Heo ơi, xui quá...Nếu ghé Thúy Linh thì ăn ít ít 1 chút, rùi mình dẫn cả nhà đi ăn món dê độc địa nhé. Ngon lắm.
Heo thấy sao Heo.?

Pé_Nhí
26-08-2010, 16:14
Theo tình hình thì tối nay lại mưa... Heo ơi, xui quá...Nếu ghé Thúy Linh thì ăn ít ít 1 chút, rùi mình dẫn cả nhà đi ăn món dê độc địa nhé. Ngon lắm.
Heo thấy sao Heo.?
Em cũng muốn coi mấy anh bị tiếp viên quán r... (hay là ngược lại).Mà hổng được.nhớ chụp hình nhiều nhiều nha anh

A.được cái tem rồi \m/

small tiger
26-08-2010, 16:25
Chị Cọp bệnh hả? Thương chị nè.Mau khỏe để mai đi biển mùa thu nha :D Có bánh,có trái,có rượu uống vào hết bệnh
Thik ăn gì hả chị ? Tối đi siêu thị mua cho chị. :D Ưu tiên người bệnh :D
Thanks bé Nhí nha. K cần ưu tiên cho chị đâu.

Chị Sutu sao thế, chuyện gì hả chị

Giữ sức khỏe để còn Phuot chứ em. Tối mai lên đường CLC rồi nhé!

Em cảm ơn chị Sum đã quan tâm đến em. Iu chị.

Cái tội bẩu ko nghe, ham công tiếc việc này... :T:T
Take care nhé cọp, mau khỏe, ăn uống đầy đủ, hết bệnh rồi gấu dẫn đi ăn nhen..
Còn vụ kia thì hỏi Gấu này =)) =)0 Sherlock hem làm gì được đâu hahaha...

Thanks gấu, cọp phải mau hết bệnh mới được, hihi

deny
26-08-2010, 16:26
Hây da, trời mưa thì mặc trời mưa
Trời mưa to quá thì ta.. ở nhà :D

sututocxu1984
26-08-2010, 16:27
Sao em gọi anh vậy sutu, đang đi ăn e gọi cái...ông trời mưa làm a phải chạy vào VP. X( X(

Vì nó liên quan tới a mờ. Từ lúc hỏi hàng cho tới lúc nhận hàng, cạch bạn demi nha.huhu

kuden
26-08-2010, 16:29
Vì nó liên quan tới a mờ. Từ lúc hỏi hàng cho tới lúc nhận hàng, cạch bạn demi nha.huhu
Là sao vậy em...........................sư tử. :(
Demi nó oánh em àh.??

bé gấu
26-08-2010, 16:30
Em cũng muốn coi mấy anh bị tiếp viên quán r... (hay là ngược lại).Mà hổng được.nhớ chụp hình nhiều nhiều nha anh

A.được cái tem rồi \m/
=> NHí ơi chị Gấu mà đi thì Nhí sẽ có những hình hot nhất còn ngược lại hem đi thì chị bị Bym kêu là đang tự kỉ :((. Nhiều động lực phải đi quá hà..

Hây da, trời mưa thì mặc trời mưa
Trời mưa to quá thì ta.. ở nhà :D

=> Ở nhà thì ở nhà đi
Mưa to thì mặc mưa to
Ta đi ta đến mưa to cũng chuồn

=> Đấy lại Demi, em oánh nó :T:T mà Demi còn làm gì chị nữa???

Demi
26-08-2010, 16:45

Cũng đoán đựơc rồi èo xin lỗi bạn sư tử dạo này hay bị complain quá haizz lại thêm ân oán nữa rồi chắc phải trốn 1 thời gian cho sóng yên biển lặng

sututocxu1984
26-08-2010, 16:52
huhu này nha, e đang ăn cơm, demi gọi, e đang ngủ trưa, demi cũng gọi, rùi tới nhận hàng, hắn chẳng gọi điện gì cả mà xông thẳng vào nhà, đúng lúc có sếp ở đấy, nói cho gặp Thảo lấy khăn, má ơi! e ăn chơi trong vòng bí mật mà la to vậy chít e. Lúc e giao khăn, sếp trong này hỏi mấy chị cùng VP: khăn gì vậy e? mấy chị nói khăn che đầu, để đi chơi. huhu..... E mà ko đi Phượt được nữa, là demi chít với e::T :gun

kuden
26-08-2010, 16:58
huhu này nha, e đang ăn cơm, demi gọi, e đang ngủ trưa, demi cũng gọi, rùi tới nhận hàng, hắn chẳng gọi điện gì cả mà xông thẳng vào nhà, đúng lúc có sếp ở đấy, nói cho gặp Thảo lấy khăn, má ơi! e ăn chơi trong vòng bí mật mà la to vậy chít e. Lúc e giao khăn, sếp trong này hỏi mấy chị cùng VP: khăn gì vậy e? mấy chị nói khăn che đầu, để đi chơi. huhu..... E mà ko đi Phượt được nữa, là demi chít với e::T :gun
a xin Đại Diện Demi xin lỗi em nhé. Vì anh mà ra cớ sự này... Rút kiểm điểm lần sau, lần sau, lần sau không tái phạm. :(

davidpham
26-08-2010, 17:00

gấu đâu gồi , vào chémmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm kìa,:Dam:Dam:Dam:Dam:Dam

Demi
26-08-2010, 17:01
Ayda xin lỗi bạn sư tử mình hối hận lắm rồi ạ vừa vào sám hối xong :(( :(( nãy chạy về dính mưa nữa huhu.

Pé_Nhí
26-08-2010, 17:03
Alo alo ... Chị iu dấu ơi, thấy cuốn sách tên là SÓI ĐA CẢM chưa? :D Chị ơi... mua làm quà Trung Thu cho em đeeeee..... :X iu chị :X :L

https://i537.photobucket.com/albums/ff333/daudo1606/cafe%20live%20show/47166_1546200411993_1144526795_1591022_6258194_n.j pg

bé gấu
26-08-2010, 17:07
gấu đâu gồi , vào chémmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm kìa,m

@ Đại Ka: Em Gấu này đại ka ơi, nhưng mà em ko chém ai nữa đâu :), bỏ lâu rồi mà, giờ có chém thì mỏi tay lắm, vác AK ra bắn pằng pằng thôi =)) =))
@ Chị Sutu: Demi biết lỗi rồi chị tha lỗi cho bạn í 1 lần nhen :), sau lần này bạn Demi hết dám làm gì nữa có lỗi đâu..
=> Em tạch luôn nhé, dạo này thơ thẩn chém gió chém nước nhiều quá, ai cũng la làng, cả nhà thông cảm cho em Gấu nhen, dạo này ăn ko ngon, ngủ ko yên, ko bình an trị dân được haizaa...
Ở công ty mà chém bắn được thế này thì đỡ quá...

sanbym
26-08-2010, 17:59
tối em ra hóng mọi người nhé, hy vọng ra đã hết sạch thức ăn rùi... :D

bé gấu
26-08-2010, 18:27
tối em ra hóng mọi người nhé, hy vọng ra đã hết sạch thức ăn rùi... :D

Ai cho cô hóng mà hóng, có ra ko thì bẩu :T:T...

bé gấu
26-08-2010, 18:32
Gấu nay gác kiếm bỏ bao
Tập trung cày cuốc kiếm tiền đi chơi
Dạo qua gấu thành đại ka
Oánh De-mi te tua tàn tạ
Băm chàng Bánh tàn tạ te tua
Oánh nhà mình sập nóc mái tôn
Xây lên nhà mới vila có liền...
Người người ca than em đây
Nhà nhà trách mắng em gì gấu ghê :((
Nay xin gác kiếm thật rồi
Gian hồ quy ẩn gặp mọi người sau..
Nói bằng miệng làm bằng tay
Em đi nhậu đã hết ngày tính sau =)) =))

=> Em đi Gặp anh Heo hóng chuyến xuyên Việt đây & chép hình đây, kính cẩn chào nhà mình
@ Hăm he nàng Bym nhá, ko ra trước lúc tôi về thì bẩu ná...

=> Thơ thẩn ko thế lày.... hức hức :(( :(( :(( gấu ơi là gấu....

namnguyen
26-08-2010, 18:44
kuden tối nay có ra Thúy Linh ko? Anh ghé lấy cái khăn rằn sư tử gửi với.

deny
26-08-2010, 18:48
tập tành sáng tác một tý, bắt chước bé gấu :D

lengkeng1minh
26-08-2010, 22:24
Chơi lể: Tối 01/09 khởi hành chuyến Hòn Bà và thác Yang Bay. Mục tiêu chuyến đi: Tham gia cùng các nhà nghiên cứu động vật hoang dã tìm kiếm các loài bò sát trong sách đỏ VN.( Trong chuyến HB lần 1 đã tìm ra 1 chủng loại Tắc Kè lần đầu tiên được phát hiện tại VN). Tuy đi theo đoàn nhưng tự thân mổi thành viên tự chuẩn bị tất cả từ ăn uống và ngũ nghĩ trong rừng.. Săn thú vào lúc 12g đêm. Ai có nhu cầu hảy alo anh L.K

Pé_Nhí
26-08-2010, 22:31
Đi nhậu hết nhà rùi... Hức hức... :((:((:((

deny
26-08-2010, 22:33
nhậu zdi`a rùi đây ^^,

hjc, xỉn quá, chạy xe trên 80km/h :D

Demi
26-08-2010, 22:34
Nhậu về hết rùi cưng ,khóc giề cho cục kẹo này ngoan ngoan ko đu theo siêu thị với Nini à =))

Pé_Nhí
26-08-2010, 22:43
Nhậu về hết rùi cưng ,khóc giề cho cục kẹo này ngoan ngoan ko đu theo siêu thị với Nini à =))
Đi siêu thị từ 7h ,9h về rùi =.=

deny
26-08-2010, 22:46
Bé nhí ơi.. anh mún làm anh 2 :D

nini
26-08-2010, 22:47

em nó có đu cùng chị mà, 3 chị em đi nát cái siu thị lun (beer)

Demi
26-08-2010, 23:02
em nó có đu cùng chị mà, 3 chị em đi nát cái siu thị lun (beer)

Nini di sieu thị có mua bánh cho em hem ;)

nini
26-08-2010, 23:12
Nini di sieu thị có mua bánh cho em hem ;)

đi nhậu về vẫn còn tâm trạng măm bánh kẹo à? vậy là lúc nãy ko ăn gì à? ngồi ngó quán thôi hả?

Demi
26-08-2010, 23:14
đi nhậu về vẫn còn tâm trạng măm bánh kẹo à? vậy là lúc nãy ko ăn gì à? ngồi ngó quán thôi hả?

Ông Deny ăn hết cuả em rồi :D với lại ngồi ngắm các ''chị'' cũng no

deny
26-08-2010, 23:26
Ông Deny ăn hết cuả em rồi :D với lại ngồi ngắm các ''chị'' cũng no

Còn nguyên nồi lẩu, năn nỉ ăn mà hok ăn, bi h "mét" bx anh hả?

Anh hok ăn hải sản và lẩu, hj hj..

nini
26-08-2010, 23:34
rồi ...rồi....
Thoai, đi soạn đồ mai đi chơi đây! Haizzz....chưa xin phép sếp nữa á! Căng ghia!

nini
26-08-2010, 23:36
Còn nguyên nồi lẩu, năn nỉ ăn mà hok ăn, bi h "mét" bx anh hả?

Anh hok ăn hải sản và lẩu, hj hj..

vậy tới đó..anh "ăn" gì...ì.....ì........??????

Chip000
26-08-2010, 23:37
kinh nghiệm của chị, gọi trực tiếp, ok thì đến dớt hàng về... chứ ko xem qua web, hên xui lắm.

hì hì, e dớt rồi chị, đi dớt ngay, hem thể chờ lâu hơn được, đang vọc máy ở nhà, tự sướng một chút, he eh :))

Chip000
26-08-2010, 23:40
Các anh trai mau vào góp ý cho em Chip mau lên :T:T

hi` hi`, thanks chi

Chip000
26-08-2010, 23:41

PKM lai them mot c Gau Bym nua...dùng súng, he he, mai mot e gia nhap nhà gấu chắc quăng lưu đạn, hoặc qua irac lụm mìn, luu dan về xài, he he :)

Chip000
26-08-2010, 23:42
Không nên mua máy ở nơi này.
Mà em tính mua máy jì.

Máy tính và máy chụp hình, địện thoại.. thì a biết.

Thanks anh, e mua may chup hinh, da mua roi ạ! :) nhanh gon le, hem lo bi doi y la chit ngac!

Chip000
26-08-2010, 23:44
rồi ...rồi....
Thoai, đi soạn đồ mai đi chơi đây! Haizzz....chưa xin phép sếp nữa á! Căng ghia!

dân chơi hem sợ mưa rơi chị! :D

nini
26-08-2010, 23:59

chị hok phải dân chơi. Mà là đu-theo-dân-chơi. Nôm na là dân-chơi-ké! =))

deny
27-08-2010, 00:00

mưa rơi hem sợ, nhưng mà cũng cần sợ sếp..

mất việc vì đi chơi thì lãng nhách hén ^^

deny
27-08-2010, 00:02
Thanks anh, e mua may chup hinh, da mua roi ạ! :) nhanh gon le, hem lo bi doi y la chit ngac!

Em chip tham gia BKM: Bấm không mệt của nini rùi, tạch, tạch.. chụp hình ý mà ^^

namnguyen
27-08-2010, 00:21
@ chip: mua máy chụp hình sao không tham khảo anh nè
@ bé gấu: hồi 6h rưỡi hỏi kuden có ra không để anh chạy ra một chút rồi đi luôn vì tối nay anh đá banh, mà không thấy reply nên anh chạy đi đá banh luôn, không tham gia chầu nhậu được

nini
27-08-2010, 00:58
ngày mai lại bông lông ngoài đường, sẽ là 1 ngày không online.

deny
27-08-2010, 03:34
Bx đi công tác àh? Tối mai lên đường CLC rùi...

vậy coi như hok online tới chủ nhật :D

lengkeng1minh
27-08-2010, 06:40
Chúc mừng Hell đã về đến đích. Tiếc là tối qua không ra chia vui với mọi người được.Hẹn dịp khác nhe.

deny
27-08-2010, 07:51
OFFLINE NHÀ PKM SAU CÁC CHUYẾN ĐI: CLC, NCT-TBG, TWC_MN

OFFLINE THƯỜNG XUYÊN VÀ ĐỊNH KỲ: THỨ BA HÀNG TUẦN,
TUẦN NÀY, THỨ BA 31/08, Lúc 19h (7h tối)
MỤC ĐÍCH OFFLINE: gặp gỡ thành viên mới, offline share hình tổng kết chuyến CLC, NCT-TBG, TWC_MN và chuẩn bị cho chuyến VỀ LẠI CHỐN XƯA

Đối với mem cũ :D
- Các bạn ai đến sớm cứ đến rồi ngồi đó tám chờ đông đủ
- chỗ off đón khách từ 6h-7h vì có bạn đi làm về sớm, có bạn đi làm về trễ, có bạn ở xa tới..
- 7h đúng bắt đầu cuộc họp.

Đối với mem mới:
- gọi điện thoại cho mình để hỏi đường.

Đối với các bạn đi off: Điền vào phiếu đăng ký đi, đánh dấu vào các ngày mà mình tham gia để BTC biết đc bạn đi ngày nào.

Các bạn không đi off: Tự túc ra điểm tập trung

Các bạn đi ngày 4-5/9: Theo dõi thông tin sau buổi off.

Chương trình có thể thay đổi cung đường, thời gian, địa điểm, số lượng thành viên.. tùy theo điều kiện thời tiết, số lượng thành viên tham gia.

deny
27-08-2010, 07:51
Dear all
Tối nay nhà PKM tổ chức mừng sinh nhật cho các bạn trong nhóm tại Lavender coffe lúc 7h tối nha (ngày 07/09/2010)

Địa chỉ quán đây :

https://i273.photobucket.com/albums/jj232/hieept/p_cafe_***/laveder.jpg

https://i273.photobucket.com/albums/jj232/hieept/p_cafe_***/lavender.jpg

Cái hẻm kế tiệm bánh Tours Les Jours
Mời tất cả các bạn mem cũ và mem mới, chúng ta share hình luôn ^^

Buonho
27-08-2010, 08:55
Chào cả nhà buổi sáng, hôm qua về nhà bị chiếm máy, hok online gì được.
May nhờ pà còn chém gió ít nên em nó còn theo dõi kịp ^_^

Pé_Nhí
27-08-2010, 08:57
èo... 1 mình em =.= Thôi,đi ra luôn =))

deny
27-08-2010, 09:50
There are currently 5 users browsing this thread. (1 members and 4 guests)

1. _deny_

Á, á...

Nhà vắng quá ^^,

Pretty Bee
27-08-2010, 10:05
Có iem nữa nè, :-P

Chip000
27-08-2010, 10:09
@ chip: mua máy chụp hình sao không tham khảo anh nè
@ bé gấu: hồi 6h rưỡi hỏi kuden có ra không để anh chạy ra một chút rồi đi luôn vì tối nay anh đá banh, mà không thấy reply nên anh chạy đi đá banh luôn, không tham gia chầu nhậu được

@A Nam: hì e mua máy bình thường thôi, để khi nào mua máy giống máy anh chị, rồi anh tư vấn e nhé! hì ;) thanks anh!

deny
27-08-2010, 10:13
Em Bee, em chip. em buonho.. ^^,

kakathinh
27-08-2010, 10:33
Áh, thơ hay quá. tiếp đi PKM ơi

Pretty Bee
27-08-2010, 11:44
Ô hô! lúc này có 2 Bee trông nhà thui nè, Bee Chị - Bee Em, ha ha! Chị Bee ới ời....:))

deny
27-08-2010, 12:04
There are currently 7 users browsing this thread. (3 members and 4 guests)

1. _deny_
2. Pretty Bee+
3. bee83+

có deny và em con ong, he he

Pé_Nhí
27-08-2010, 13:51
Pé Nhí
Buonho
Pretty Bee
Bee83
===> 2 P và 2 B ^.^

Buonho
27-08-2010, 13:53
Ôi, Buôn lậu trưa nay thành Buôn lẩu ở Kichi Kichi, giờ chả mún làm việc hix hix hix

davidpham
27-08-2010, 14:40
Tạm biệt cả nhà, tối nay lên đường rùi

itbad
27-08-2010, 15:10
đi đâu vậy pác vít

davidpham
27-08-2010, 15:19
đi đâu vậy pác vít

Cờ Lờ Cờ em zai ạ, chịu khó đọc bài bên Tìm Bạn Đồng Hành là sẽ biết lịch của cả nhà ai đi đâu về đâu

WHYHORSE
27-08-2010, 15:55
Quyết định cuối cùng oánh bại mọi ấm ức với "CLC", "chốn xưa",... oánh tan tan những hậm hực từ đầu tháng đến giờ, tớ lên đường Tây Bắc nhân dịp tết độc lập.
Cả nhà ga to tớ đi này, ném đá đi này ...hê hê! Ai đu ko? Tôi bán đu cho! :))
Càng ngày càng thấm thía câu: "NHỊN MỘT MIẾNG MƯỜI NGƯỜI GHEN TỨC" nhở Gấu nhở!

helleagle
27-08-2010, 17:05

Thnx bác lengkeng.... em về an toàn và nguyên vẹn... Nếu không có áp thấp và bão thì hành trình em còn tiếp tục ah....

Demi
27-08-2010, 17:08
Mai lên đuờng rồi bb mọi nguời (BB)

Buonho
27-08-2010, 17:14
Mai lên đuờng rồi bb mọi nguời (BB)
Bibi mọi người đi ngủ hả Demi ^_^

deny
27-08-2010, 17:30
Tối nay CLC lên đường rùi, hẹn ở NVH phải hok ^^

ra ôm tạm biệt 2 bx

sanbym
27-08-2010, 17:42
mọi người đi Cù Lao Câu an toàn vui vẻ nhé!
mong...

davidpham
27-08-2010, 18:12
mọi người đi Cù Lao Câu an toàn vui vẻ nhé!
mong...

Thanh kiu vi na miu, anh về anh kể cho nghe hen

xedap3banh_83
27-08-2010, 18:33
Ngày mai chắc nhà vắng hoe luôn quá ... Người vô rừng , người xuống biển hết trơn , còn mình thì phải chạy long nhong kiếm cơm ... nản chưa . Chúc bà con lên đường may măn và nhiều tiếng cười nhá
Bym thì ghi mong ...... mình thì ghi nhớ ......... mua quà về nhá . Không có trù cho cá Mập cạp bi giờ =))

namnguyen
27-08-2010, 20:13
@ Ngựa: Tây Bắc sao không nhín 1 chút, cuối tháng 9 đầu tháng 10 lúa vàng trên những ruộng bậc thang Mù Căng Chải, Tú Lệ hay La Pán Tẩn em?

WHYHORSE
27-08-2010, 21:51
@pác namnguyen: Iem chỉ tranh thủ thui pác ạ, chứ còn phải kiếm cơm không nghỉ đc nhiều! Đây là lần thứ hai em đi MCC đấy, để thử xem trải nghiệm này khác với lúc ta còn trẻ có khác không? ! ^^

WHYHORSE
27-08-2010, 21:52
Ủa, Chíp ko đi CLC à?

Pretty Bee
27-08-2010, 22:04
Thoai em chuẩn bị đi ngủ sớm mai đi NCT sớm, chúc cả nhà ai ở nhà thì trông nom nhà chu đáo, ai đi đâu thì đi đến nơi về đến chốn ha! Bi bi 2 ngày nữa gặp lại...:)

Chip000
27-08-2010, 22:38
Ủa, Chíp ko đi CLC à?

Da hem chị ơi, e mắc bận viêc gia đình òi! hi hi :)

Buonho
27-08-2010, 23:08
1 mình canh nhà *_*

namnguyen
27-08-2010, 23:15
Có anh nè Buonho? Ủa mà nick em xuất phát từ Buôn Hồ (Đak Lak) à?

Buonho
27-08-2010, 23:43
Nó đó anh, cái nơi "đất dính người" đó anh ^_^
(Đi ngoài đường 1 tý về thấy quần áo, mặt mũi toàn màu đỏ của đất ^0^)

namnguyen
27-08-2010, 23:58
Buôn Hồ thì anh chưa đến, chỉ có một lần trên chuyến xe Buôn Ma Thuột - Pleiku có dừng lại ở Buôn Hồ bắt khách 1 lúc lâu. Nhớ lần đó (tháng 5/2009) sửa đường nữa, chao ơi nó bụi.

Buonho
28-08-2010, 00:06
Ngày trước đường đẹp, đi miết nó ổ gà ko hà , nhưng đường xung quanh thị xã BH thì đẹp.
Buôn Hồ nhỏ, không có cảnh đẹp gì nổi tiếng nhưng đi dạo vào các buôn làng thì cũng nhiều cảnh đẹp anh ah.
Tết vừa rồi em lại ghé xuống chơi, được ngửi mùi hoa cafe trắng ngần, thơm phức, rồi bướm bay ngập đường nữa, đẹp lắm.

Buonho
28-08-2010, 14:15
Èo, mình ơn giữ chùa

lengkeng1minh
28-08-2010, 14:36
Thông báo- thông báo.
Cần các tay súng( súng lớn hay nhỏ đều oke) GẤP. Ai giúp được thì alo anh L.K nhe. gấp vào chiều nay lúc 17g30. THANKS NHIỀU THẬT NHIỀU.

namnguyen
28-08-2010, 14:49
có phi vụ gì vậy anh?

WHYHORSE
28-08-2010, 17:21
@pác lengkeng: mưa gió thế này pác cần súng ống làm gì thế ạ??? ;)
@buonho,namnguyen: cả nhà có mấy mình giữ thui à? :P
Ko bít mưa thế này các bác đi phượt xa có ảnh hưởng ko ta???:(

deny
28-08-2010, 17:37
@all: ở nhà vui nghen, anh đi đây :D

tuanda
28-08-2010, 21:53
There are currently 2 users browsing this thread. (2 members and 0 guests)

1. tuanda
2. lengkeng1minh

sanbym
29-08-2010, 09:57
There are currently 4 users browsing this thread. (1 members and 3 guests)

sanbym

Nhà này có của ko để mình vào cướp bóc cái nhề... à lóoooooooo

kinhkong87
29-08-2010, 11:00
Chán nhở (NO)! CN phải ở nhà canh nhà . lên đây chẳng có ma nào . chỉ có má bym !! :(

sanbym
29-08-2010, 11:10
má bim mới đi chợ về. ném cho kinhkong quả táo nài.

kinhkong87
29-08-2010, 11:20
nhận nhận !! dang nhai xoat xoet. hơi chua , chát ,trái nhỏ , sâu nhiều .

kinhkong87
29-08-2010, 11:49
èo ! cắn đứt nửa con sâu . bắt bembim bồi thường thường thiệt hại về răng ,lưỡi,lợi mới được

kinhkong87
29-08-2010, 11:53
Cả nhà ăn trưa ngon miệng !! hôm nay CN , thằng em đi ăn sướng đây :))

sanbym
29-08-2010, 13:08
sướng ntn, k ới anh em gì cả. khỉ thật !!!
bởi vậy ăn mảnh mới cắn phải lưỡi mà