PDA

View Full Version : Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33

xedap3banh_83
02-08-2010, 17:19
Thôi mà 2 bác ,,,, chuyện lớn hoá nhỏ , chuyện nhỏ thì cho nó lên đường , tinh thần nhà PKm là đồng lòng mà , tối nay ăn uống vui vẻ nhá . Khong suy nghĩ gì nữa hén ,,,

kuden
02-08-2010, 17:29
Thôi mà 2 bác ,,,, chuyện lớn hoá nhỏ , chuyện nhỏ thì cho nó lên đường , tinh thần nhà PKm là đồng lòng mà , tối nay ăn uống vui vẻ nhá . Khong suy nghĩ gì nữa hén ,,,
Không có gì đâu bánh. Chuyện này chẳng bao giờ quan trọng bằng chuyện bánh nấy vợ đâu. :)

Buonho
02-08-2010, 17:49
Từ trưa đến giờ mở Phượt mà không có thời gian vào nhà PKM, vào rồi, lại ra, lại vào, chẳng biết nói gì, comment gì, chỉ biết đứng lẳng lặng nhìn mà thôi.

Demi
02-08-2010, 17:52
Huhu các bác ơi tình hình rất là tình hình, sau khi dọn dẹp em phát hiện con Ipod thân yêu của em đã mất tích chỉ còn mỗi cọng tai nghe :((.Sáng hôm leo xuống em còn lấy ra nghe bt nên em nghĩ là nó rớt vào cái võng của bác Deny nhưng bác ấy kiểm tra lại cũng ko thấy cho nên là em nghĩ nó rớt gần gần đấy: khu vực em nằm và chỗ bác Hell nấu nuớng.Mọi ngừơi kiểm tra hành lí mà phát hiện em ấy hay nhặt đuợc thì cho em xin lại, em vô cùng biết ơn và hậu tạ.

Đặc điểm nhận dạng : màu trắng, cũ, phía sau trầy xuớc hơi nhiều.
Mọi thông tin về em nó xin vui lòng dt,nt cho em số : 0909306599.
Chân thành cảm tạ.

Buonho
02-08-2010, 18:12
Nhiều việc mà tâm hồn cứ đâu đâu, treo ngược cành cây thế này. Hôm nay lại làm tối rồi.
Mình chắc đến trễ, xin lỗi Hồi Xưa nhé, không phụ em dọn dẹp được.
Mình sẽ cố gắng đến, hơi trễ, mong mọi người thông cảm.

vivi82
02-08-2010, 18:32
Dear cả nhà, vivi cũng chưa xong việc, sorry không thể tham gia được, chúc cả nhà vui vẻ, Chúc Mr Cao sinh nhật vui vẻ, sorry 1 lần nữa :(( , dịp sắp tới nhớ gọi vivi nhé

small tiger
02-08-2010, 18:58
Cọp cũng còn quá trời việc. Hayza. Ước gì nhà Hoixua gần gần để chạy qua chút rồi về. Chúc bác Cao sinh nhật vui vẻ nha. Anh Deny và Kuden đi đâu đó thì take care nha.
Cọp chúc anh Hell có 1 chuyến đi thành công.
Giờ đói bụng quá, hic hic

sun_flower
03-08-2010, 00:08
Sao không share 1 tấm hình sinh nhật Mr Cao cho mọi người xem đi.

nini
03-08-2010, 00:21
Nhiều việc mà tâm hồn cứ đâu đâu, treo ngược cành cây thế này. Hôm nay lại làm tối rồi.

bữa giờ chém gió với em buôn-hồ, tối nay mới dc diện kiến này. Ở ngoài nhìn sao mà hiền quá dzậy? chả bù trong skype! hehe!

Demi
03-08-2010, 00:28
bữa giờ chém gió với em buôn-hồ, tối nay mới dc diện kiến này. Ở ngoài nhìn sao mà hiền quá dzậy? chả bù trong skype! hehe!

Chưa phải lúc đó bác ơi, với cả tùy đối tuợng nữa =))

nini
03-08-2010, 00:30
dzị là đờ-mi thấy ...rồi hả? dữ lắm hả?

Cao.Mr
03-08-2010, 00:49
Cảm ơn các bác thật nhiều. Thật sự em rất cảm động, chưa bao giờ em có đc 1 buổi sinh nhật như vậy. Hơi tiếc vì em có việc đột xuất nên ko thể ngồi cùng các bác lâu được. Mong các bác thông cảm cho em nhé.

Phương Hoàng
03-08-2010, 01:01
Cảm ơn các bác thật nhiều. Thật sự em rất cảm động, chưa bao giờ em có đc 1 buổi sinh nhật như vậy. Hơi tiếc vì em có việc đột xuất nên ko thể ngồi cùng các bác lâu được. Mong các bác thông cảm cho em nhé.

Việc quan trọng mà, thế nên mọi người cũng thông cảm! ;)

small tiger
03-08-2010, 01:22
Bùn ngủ quá rồi

small tiger
03-08-2010, 01:23
Tem luôn 225

Phương Hoàng
03-08-2010, 01:58
He, báo cáo cả nhà là đã mở topic Cù Lao Câu. Nhưng đang lo ế, phải xách ba lô đi 1 mình quá, hix.

https://www.phuot.vn/threads/9739-Tr%E1%BB%9F-l%E1%BA%A1i-c%C3%B9-lao-c%C3%A2u-21-22-08-2010?p=228408#post228408

Vô ủng hộ cái lấy tinh thần nhá, pà kon!!! ;)

Hồi Xưa
03-08-2010, 02:10

Không có gì đâu mà buonho, đừng ngại nhé :)

Hồi Xưa
03-08-2010, 02:12
Dear cả nhà, vivi cũng chưa xong việc, sorry không thể tham gia được, chúc cả nhà vui vẻ, Chúc Mr Cao sinh nhật vui vẻ, sorry 1 lần nữa :(( , dịp sắp tới nhớ gọi vivi nhé

Thật tiếc cho chị Vivi, lần off này đủ cung bậc của cảm xúc cả :)

Hồi Xưa
03-08-2010, 02:18

Nhờ sn Cao.Mr mà hx cũng được vui lây, mấy hôm liền ở nhà buồn quá xá là buồn, mọi người kéo đến thấy tinh thần phấn chấn hẳn :)

Nhưng dù sao việc bác về sớm cũng không kém phần long trọng, mọi người hiểu cho bác mà :D

Việc quan trọng mà, thế nên mọi người cũng thông cảm! ;)

Phải thông cảm hơ PH hơ :D

Buonho
03-08-2010, 08:43

Ây da, ai mới đầu gặp êm cũng nói thế, sau thì........hông biết (vì em hỏi mà hông ai dám nói hí hí hí)

Summer_Flower44
03-08-2010, 08:47
Ái dà! Trùng với SN Phượt rồi, sao không dời lại 1 tuần đi Phuong Hoàng. Chậm lại 1 tuần thì cái đảo ấy cũng có chìm dưới mực nước biển đâu? Anh cũng muốn tham gia lắm nhưng SN P thì không thể bỏ qua_ Nhờ có Diển Đàn này anh em mình mới gặp nhau_ Đi SN P là cách tri ân những người đã tạo ra sân chơi này cho chúng ta( dù rằng ngày đó anh cũng kẹt tại TTSH Củ Chi như bạn Shi_peed, nhưng anh sẻ 1 mình 1xe vọt lên HC).
.

Đọc thấy bài viết này của anh L.K bên topic Cù Lao Câu của Phương Hoàng, chị mang về đây cho mọi người cùng đọc

Thật ra, đây cũng là điều trăn trở của chị trong nhiều ngày qua. Mặc dù khởi đầu có nhiều điều ko hay, mặc dù có nhiều người ko hiểu hết về mình, thậm chí có người còn rất rất thành kiến với mình, chị vẫn muốn được một lần được tham gia cùng với mọi người ở Phuot.com.

Hãy đến và cùng sống hết mình, chơi hết mình như những chuyến đi vừa qua mình đã từng bên nhau. Như Toàn (bạn HellEagle) hoặc Hoàng Vinamilk (Hà Nội) hoặc Sanbym,....những người lần đầu tham gia Phượt cùng PKM đều đã chia sẻ rất chân tình là: Em thấy nhà PKM thật ấm áp như một gia đình.

Hãy mang cái nghĩa tình sâu đậm ấy đến cùng mọi người trong đêm Sinh Nhật Phượt.

Hay mang tiếng cười sảng khoài của nhà PKM đến phá tan cái tĩnh mịch của màn đêm Hồ Cốc

Hãy để những bàn tay nắm lấy bàn tay để cùng chuyền cho nhau hơi ấm tình người, như mình đã cùng ngồi bên nhau giữa cái giá lạnh trên đỉnh Bà Đen.

Chị thật lòng mong muốn cả nhà mình cùng tham gia SInh Nhật Phượt nhé!

Thươg yêu tất cả mọi người,

bé gấu
03-08-2010, 08:49
Hôm nay là sinh nhật chị Nini nhé cả nhà, cùng chúc mừng sinh nhật chị ấy nào. Happy Birthday NiNi :)

bé gấu
03-08-2010, 08:52
Đọc thấy bài viết này của anh L.K bên topic Cù Lao Câu của Phương Hoàng, chị mang về đây cho mọi người cùng đọc

Thật ra, đây cũng là điều trăn trở của chị trong nhiều ngày qua. Mặc dù khởi đầu có nhiều điều ko hay, mặc dù có nhiều người ko hiểu hết về mình, thậm chí có người còn rất rất thành kiến với mình, chị vẫn muốn được một lần được tham gia cùng với mọi người ở Phuot.com.

Hãy đến và cùng sống hết mình, chơi hết mình như những chuyến đi vừa qua mình đã từng bên nhau. Như Toàn (bạn HellEagle) hoặc Hoàng Vinamilk (Hà Nội) hoặc Sanbym,....những người lần đầu tham gia Phượt cùng PKM đều đã chia sẻ rất chân tình là: Em thấy nhà PKM thật ấm áp như một gia đình.

Hãy mang cái nghĩa tình sâu đậm ấy đến cùng mọi người trong đêm Sinh Nhật Phượt.

Hay mang tiếng cười sảng khoài của nhà PKM đến phá tan cái tĩnh mịch của màn đêm Hồ Cốc

Hãy để những bàn tay nắm lấy bàn tay để cùng chuyền cho nhau hơi ấm tình người, như mình đã cùng ngồi bên nhau giữa cái giá lạnh trên đỉnh Bà Đen.

Chị thật lòng mong muốn cả nhà mình cùng tham gia SInh Nhật Phượt nhé!

Thươg yêu tất cả mọi người,

Cảm ơn chị Sumer của em thật nhiều, em cũng rất mong mỏi mọi người cùng đến tham gia sinh nhật Phượt lần này. Hãy đến và cùng hội ngộ nhé.

Buonho
03-08-2010, 08:56
Òi, sao hôm qua không thấy thông báo hnay là SN Nini nhỉ, chúc mừng SN chị nhé. Chúc chị xinh tươi, vui vẻ và đấy sức khỏe để Phượt không mệt mỏi :bd

Summer_Flower44
03-08-2010, 09:02
Hôm nay là sinh nhật chị Nini nhé cả nhà, cùng chúc mừng sinh nhật chị ấy nào. Happy Bỉthday NiNi :)

Giận em, tại sao biết Sinh Nhật Nini mà ko nói từ hôm qua??? Hic,...

Hay là hôm nay mình làm tiếp một cái Sinh Nhật nữa đi, cafe bánh ngọt cũng được mà!

@Nini: Chị sorry em. And Happy bỉthday to you !

bé gấu
03-08-2010, 09:46
Em xin lỗi em cũng chỉ tình cờ biết tối qua thôi hà:). Lại sinh nhật bánh kem và bệt đi, nhưng mà em ko đi đâu :) Cho em gửi lời thổi nến cùng chị Nini yêu dấu >:D<

bee83
03-08-2010, 09:52
Happy birthday to NiNi! =)

Pé_Nhí
03-08-2010, 09:59
happy bỉthday chị Nini :D

sanbym
03-08-2010, 10:00
Chiều nay off cafe bệt phải không mọi người?
Có một bạn cho mình mượn áo nhưng mình mới đang ngâm hix. nên mình sẽ đưa cho bạn sau nhé!
Tính đến giờ thì mình đã tổn thất một cái áo (vứt lun), mắt sưng vù như bị đấm, chân tay thì như đi mượn (chân em to nên đau nhiều hơn mọi người hay sao í) T_T hự hự

deny
03-08-2010, 10:01
Lại sinh nhật bánh kem và bệt đi.
Đc đó, tối nay off ở bệt nhé mọi người

deny
03-08-2010, 10:04
Anh có giữ 2 cái nón trắng, cũng đang "ngâm"
1 cái của anhtth, còn 1 cái.. của ai??

Tối nay ai đi off đc và mún lấy đĩa hình thì nói trước 2h để anh ghi ra nhé ^^

Pé_Nhí
03-08-2010, 10:09
Em giữ 1 tấm bạt . Anh ranchu bảo đưa cho chị Mơ.Tối nay em đem ra bệt lun nha :D

Pé_Nhí
03-08-2010, 10:11
à.anh Deny ơi.off bệt mấy giờ vậy anh.chỗ thì em bik rùi ^^

sanbym
03-08-2010, 10:15
anh Vít ơi là anh Vít ơi, em nghe nói anh có mấy cái ảnh "nóng" của em :((:((:((
Tại cái ba lô nặng quá nó kéo cái áo em xuống, em cứ léo lên lúc sau nó lại kéo xuống. Anh xóa đi dùm em nha. :((:((:((
hhuhuhuhu.

deny
03-08-2010, 10:27
https://i523.photobucket.com/albums/w355/victoria0230/happybirthday.gif

. . . Nini

nini
03-08-2010, 10:27
hihi! cám ơn mọi người nhìu nhìu! Hôm nay là ngày đặc biệt của mình, vì mình được sinh ra lần 2, từ sau vụ leo núi Bà Đen (tưởng chết bỏ xác đến nơi!).
Mình sẽ dành trọn ngày hôm nay để ở nhà cùng phụ huynh ^^, những người mà mình chỉ nghĩ đến khi "tưởng chết bỏ xác đến nơi". hehe!

echxanha4
03-08-2010, 10:29
Happy birthday to nini .. ôm chị hun chụt chụt

nini
03-08-2010, 10:35
Happy birthday to nini .. ôm chị hun chụt chụt

hehe! cúm ơm! hun tới tập lại nè! https://a.imageshack.us/img827/8598/green7.gif

davidpham
03-08-2010, 10:39
anh Vít ơi là anh Vít ơi, em nghe nói anh có mấy cái ảnh "nóng" của em :((:((:((
Tại cái ba lô nặng quá nó kéo cái áo em xuống, em cứ léo lên lúc sau nó lại kéo xuống. Anh xóa đi dùm em nha. :((:((:((
hhuhuhuhu.

Anh biết mà em, tế nhị tế nhị

sanbym
03-08-2010, 10:47
Anh biết mà em, tế nhị tế nhị

anh xóa đi nhé T_T. khi nào hở đẹp thì đăng :))

deny
03-08-2010, 10:57
Anh có thấy tấm nào hở đâu? Hjc...

Tức quá chưa kịp coi

sanbym
03-08-2010, 11:07
Anh có thấy tấm nào hở đâu? Hjc...

Tức quá chưa kịp coi

Thôi anh xem làm gì, có gì lạ đâu mà xem.
Anh bắn cho em cái đĩa DVD dùm em nhé. Cám ơn anh nhìu nhìu !

deny
03-08-2010, 11:13
uh, tối ra lấy nhé
^^,

Pé_Nhí
03-08-2010, 11:14
uh, tối ra lấy nhé
^^,

em dk đĩa hình nữa nhé.thanks

deny
03-08-2010, 11:16
OK, em

chắc anh ghi cái danh sách luôn

sanbym
03-08-2010, 11:27
uh, tối ra lấy nhé
^^,

mấy h off vậy anh nhỉ?

deny
03-08-2010, 11:40
Thường là 7h bắt đầu, ai xong việc cứ nhắm chừng mà ra thôi, 8h thì có thể tan cuộc rồi..

WHYHORSE
03-08-2010, 12:04
Iem ko thể nào lết đi ăn cơm đc, ngồi lại vf chịu nhịn đói. Huhu.
Ai trả lời dùm em: tại sao chân hôm nay lại còn đau hơn, sưng to hơn hôm qua,( iem mà đi ra đường đảm bảo tụi dzai nó sẽ nói em mới ở Từ Dũ ra :(()
mắt thì sưng vù làm tụi ở vf tưởng tối qua em khóc vì anh nào :D????????
Tối nay em xin phép ko đi bệt đc đâu ạ. Em ra đó ngồi đc là em thành thần tiên luôn ấy.
@Chị Sum & SN Phượt : tháng 8 em đã kín lịch rùi nên em chúc mừng SN P. từ xa thôi ạ.
@ Nini: cao thủ chém gió , chúc pà SN hạnh phúc, rạng ngời mà hông chói quá nhá. Tui hứa sẽ chụp tặng pà làm quà SN muộn heng!
@Em Sanbym có hình tươi mát - í lộn - tươi rói trong máy chị nhá!
.....................................

Buonho
03-08-2010, 12:27
Ây dzà, tối qua off thì ra trễ, về sớm không dọn dẹp
Nói ít...
Nói chung là im lặng....có lỗi với pà con
Chuộc lỗi, tối nay Buonho mua ít bánh, mời bà con ra ăn :D :D :D

Phương Hoàng
03-08-2010, 12:33
he, onlines bang DT nen ko co dau nhe.
Dang ngoi cafe princess and pea.
Quan dep du de co 1 giac mo.

Phương Hoàng
03-08-2010, 12:35
vu CLC sang nay thay hoi am, cung ko biet tinh sao nua. tinh hinh la thang 8 thi, nhg chan qua.... ko biet tinh sao nua...

Phương Hoàng
03-08-2010, 12:36
luc nay chi them mac ao dam, cam 1 cuon sach hay va chui vao dau do de doc...
nhung, sap phai quay lai van phong roi...
bong dung ma them tu do den vo cung....

Phương Hoàng
03-08-2010, 12:39
ko hieu sao may bua nay lai muon di dau do 1 minh. di 1 minh chac la se buon, nhi. Nhg lai muon thu cam giac co doc do xem sao. Xem thu minh co the lam j trong suot hanh trinh do.

Buonho
03-08-2010, 12:43
có lỗi nhất là với tui! :D
Chị noi em hở..
Hix hix, cách trở nghìn trùng, hem có 8888 được hix hix
Thui hôm nay mua bánh, em chụp hình và gửi cho chị làm quà nha. Em sẽ cố, ráng ăn hết phần của chị lun :D

Phương Hoàng
03-08-2010, 12:45
Quan cafe dep nhu 1 cau chuyen co tich. Chuyen Nang cong chua va hat dau. Quan nam trong 1 con hem nho xiu...
Ngoi day, ma nghe giac mo cua minh cua quay...
Moi doc xong Hoa tren mo Algernon, nhieu cam xuc. Trua, lai ngoi trong lau dai cong chua. Minh ko phai cong chua.
Tat ca chi tai ba Hx. Hen ngta an trua ma ko den, de ngta di lac vao cai quan the nay, de ngta ngan ngo the nay... Phai bat den ba Hx that roi!

Buonho
03-08-2010, 12:46
luc nay chi them mac ao dam, cam 1 cuon sach hay va chui vao dau do de doc...
nhung, sap phai quay lai van phong roi...
bong dung ma them tu do den vo cung....
PH còn ra ngoài, mình ở vp luôn nè, lạnh, ăn ngủ trong vòng cái bàn 1.2m

Hồi Xưa
03-08-2010, 12:51
Quan cafe dep nhu 1 cau chuyen co tich. Chuyen Nang cong chua va hat dau. Quan nam trong 1 con hem nho xiu...
Ngoi day, ma nghe giac mo cua minh cua quay...
Moi doc xong Hoa tren mo Algernon, nhieu cam xuc. Trua, lai ngoi trong lau dai cong chua. Minh ko phai cong chua.
Tat ca chi tai ba Hx. Hen ngta an trua ma ko den, de ngta di lac vao cai quan the nay, de ngta ngan ngo the nay... Phai bat den ba Hx that roi!

Hix, đừng buồn mà PH, trưa mai vẫn như cũ nhé... Còn 1 buổi tối đẹp trời nào đó, sẽ bù cho PH 1 chầu... kem nhãn :D

Demi
03-08-2010, 12:55
Ai trả lời dùm em: tại sao chân hôm nay lại còn đau hơn, sưng to hơn hôm qua,( iem mà đi ra đường đảm bảo tụi dzai nó sẽ nói em mới ở Từ Dũ ra :(()

Em cũng thế bác ạ giờ em đi 2 hàng như bị bệnh XH vậy :(( còn mà đứng lên ngồi xuống thì như ngườii bị đau thận vậy khổ mỗi lần ngồi xuống ghế là làm '' phịch '' 1 cái thật là ngại.Người em giờ như là quả chuối chín ấy chỗ sưng, chỗ bầm, chỗ trầy xuớc

Bác còn thấy đói là hay rồi giờ bụng em chả có cảm giác gì cả, nguyên ngày qua em chỉ có làm 1 bữa duy nhất là ở sn bác Cao thui còn hôm nay đến thời điểm này em cũng chả có gì ngoài nuớc lọc :((. Thôi ráng nhịn đến tối sn bác Nini vậy =)) à mà làm sao biết dc sn này kia ạ, vào đâu xem hả các bác?

davidpham
03-08-2010, 13:29
Hình sinh nhật Cao mr

https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/IMG_0684.jpg

link hình:http://s754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/

nini
03-08-2010, 13:33
y dà! *** mà mr. cao nằm ngửa rùi.
up tấm chị em phụ nữ cấu xé mr.cao đi anh vít.

sanbym
03-08-2010, 13:34
mắt thì sưng vù làm tụi ở vf tưởng tối qua em khóc vì anh nào :D????????
Tối nay em xin phép ko đi bệt đc đâu ạ. Em ra đó ngồi đc là em thành thần tiên luôn ấy.
@Chị Sum & SN Phượt : tháng 8 em đã kín lịch rùi nên em chúc mừng SN P. từ xa thôi ạ.
@ Nini: cao thủ chém gió , chúc pà SN hạnh phúc, rạng ngời mà hông chói quá nhá. Tui hứa sẽ chụp tặng pà làm quà SN muộn heng!
@Em Sanbym có hình tươi mát - í lộn - tươi rói trong máy chị nhá!
.....................................

ở hay quá, sao nhìu ng có hình "tươi mát" của bim quá ta. cũng mà ko ai ngã núi. nếu k em hối hận suốt đời quá. hê hê
Chị ko đi off em lấy hình sao đây huhuhuhuhuhuhu. à, em có cách. chị gửi qua yahoo em nha. em có nhắn vào hộp tin cho chị đóa.

sanbym
03-08-2010, 13:35
Hình sinh nhật Cao mr

https://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/IMG_0684.jpg

link hình:http://i754.photobucket.com/albums/xx181/giangseagift/IMG_0684.jpg

chân ai mà bẩn thế nhỉ :D

Summer_Flower44
03-08-2010, 14:39
chân ai mà bẩn thế nhỉ :D

Huhu, chân thằng Ku con chị, Bym ơi!!!!!!!!!!!!! :))

deny
03-08-2010, 14:44
ở hay quá, sao nhìu ng có hình "tươi mát" của bim quá ta. cũng mà ko ai ngã núi. nếu k em hối hận suốt đời quá. hê hê.anh mun leo núi àh, hok mún ngã núi đâu :D

deny
03-08-2010, 14:45
Chị ko đi off em lấy hình sao đây huhuhuhuhuhuhu. à, em có cách. chị gửi qua yahoo em nha. em có nhắn vào hộp tin cho chị đóa.Anh có chép DVD cho em mà :D

nini
03-08-2010, 14:57
em cũng muốn có 1 cái dvd, khi nào gặp anh lấy được vậy!

deny
03-08-2010, 15:58
Tình hình như sau:

[r] = lấy đĩa dvd rồi
[c] = đã chép hình,

1- Bee83 [r]
2- Bé Nhí [r]
3- Sanbym [r]
4- Nini
5- Ngựa
6- Tj Điệu [r]
7- hoangvm [r]
8- kuden [r]
9- huytungxd [r]
10- chip, rjn
11- cùi bắp

12- ếch [c]
13- haftnomad [c]
14- kakathinh [c]
15- bác lengkeng [c]
16- david [c]

ai chưa có tên ^^?

deny
03-08-2010, 15:59
em cũng muốn có 1 cái dvd, khi nào gặp anh lấy được vậy!

Bất kỳ lúc nào, bx à ^^,

Tối nay chắc hok đc rùi,

deny
03-08-2010, 16:15
DVD gồm sản phẩm của các tay súng sau:

1- Súng tỉa: Lengkeng, bác lengkeng là tay súng chính, có những tấm rất "thời sự"

2- Súng Trường: DavidPham tự là Gấu Bự, bác này cũng là tay súng chính, cho những picture nặng ký và chất lượng

3- Súng Trường: Ngựa, những góc nhìn tuyệt đẹp từ chân dung và phong cảnh

4- Súng Trường: Nini, liveshow của những "chân dài".

5- Súng Lục: Deny, từng phát, nhắm.. bắn

nini
03-08-2010, 16:40
đúng, em thik chân dài ^^

rjn002
03-08-2010, 17:42
@nini : chúc mừng sinh nhật chị nhé, chúc chị luôn vui vẻ và khỏe mạnh để típ tục đi phượt dài dài ^^
@deny : anh cho em đăng ký 1 dvd nhe, tình hình là e đang ở Vĩnh Long nên ko đi off tối nay đc, lúc khác e lấy nhé. thaks a nhìu

Cao.Mr
03-08-2010, 18:55
Chúc bác nini sinh nhật vui vẻ, phượt thật nhiều nhé, cả ngày em ko vào nên ko biết thông tin gì cả.

lengkeng1minh
03-08-2010, 20:50
Chúc mừng sinh nhật Nini nhé! Hẹn em trong chuyến sau.

kuden
03-08-2010, 21:00
Chúc mừng sinh nhật Nini, bánh kem và lời chúc sẽ diễn ra trong thời gian off tới khi đông đủ. Happy Birthday.
https://trongtien.files.wordpress.com/2009/04/happy_birthday_resized_for.jpg

sanbym
03-08-2010, 22:34
ôi! nhiều hình quá xem toét cả mắt. :)) thích quá thích quá. Xem lại ko nghĩ là mình đã leo hết một quả núi với đk như vậy. Quá phục mình. hê hê (tự sướng tự sướng)

nini
03-08-2010, 23:00
@nini : chúc mừng sinh nhật chị nhé, chúc chị luôn vui vẻ và khỏe mạnh để típ tục đi phượt dài dài ^^
@deny : anh cho em đăng ký 1 dvd nhe, tình hình là e đang ở Vĩnh Long nên ko đi off tối nay đc, lúc khác e lấy nhé. thaks a nhìu

Chúc bác nini sinh nhật vui vẻ, phượt thật nhiều nhé, cả ngày em ko vào nên ko biết thông tin gì cả.

Chúc mừng sinh nhật Nini nhé! Hẹn em trong chuyến sau.

Chúc mừng sinh nhật Nini, bánh kem và lời chúc sẽ diễn ra trong thời gian off tới khi đông đủ. Happy Birthday.
https://trongtien.files.wordpress.com/2009/04/happy_birthday_resized_for.jpg

:">
lần off tới, muốn chém muốn giết tùy các bác vì cái "tội" của em.

nini
03-08-2010, 23:01
hôm nay quá dzui lun!

kuden
03-08-2010, 23:21
Đi ngủ đi kưng, khuya rùi dzui để ngày off Sanh Nhựt của a vít - pé nini nói bé gấu chém kưng đó.

Demi
03-08-2010, 23:48
Em buồn quá các bác ui :(( :(( ko ngủ dc có ai lên 8 với em ko

TJ DJEU
04-08-2010, 01:20
Bác Demi nhìu chiện thấy ớn lun áh! hông đi ngủ đi mà còn kêu gọi mọi người 8 nữa chứ:T

Summer_Flower44
04-08-2010, 08:41
Ốm rồi, sốt rồi.....hai mắt cứ như nổ đom đóm,....
Sao nườc mắt cứ chực trào ra thế này (?) Thèm được nằm vật ra quá. Huhu,....

Chip000
04-08-2010, 09:16
Chuc mừng sinh nhat muộn tới chị NiNi nhé, chúc chi ngày càng sexy, và có nhiều "bò" nhé!...he he, tặng chị nụ hôn của e nè :x

Buonho
04-08-2010, 09:19
Chị ơi, nghỉ ngơi đi nhé và chóng khỏi bệnh.

davidpham
04-08-2010, 09:21

Chị giữ gìn sức khỏe nha, take care chị iêu

sanbym
04-08-2010, 09:26
chào buổi sáng everybody! Nice dayyyyyyyyyyyyyyyy
Chúc mọi người một ngày thật nhiều niềm vui.
Chị Sum nhớ khỏe mạnh lai nha! chi ma benh la anh em benh theo do. :D

nini
04-08-2010, 09:33
Chuc mừng sinh nhat muộn tới chị NiNi nhé, chúc chi ngày càng sexy, và có nhiều "bò" nhé!...he he, tặng chị nụ hôn của e nè :x

oái! bộ khoảng sexy chị ...thíu hả? ^^

Đi ngủ đi kưng, khuya rùi dzui để ngày off Sanh Nhựt của a vít - pé nini nói bé gấu chém kưng đó.

Sẵn sàng tiếp chiêu các bác!

Hôm qua, nghe giọng của chị vẫn còn khỏe mà, thế mà sáng nay..... :(

xedap3banh_83
04-08-2010, 09:34
Chắc do nhậu chưa đủ đô nên bệnh hủh chị hì hì ... Vậy nghỉ ngơi cho khoẻ hén chị ,,, Mai mốt làm 1 cái đại hội võ lâm nhậu cho xung mới đựoc

WHYHORSE
04-08-2010, 09:43
@nini: pà ko tiếp chiêu của tui nhá, tui giân! :D
@chị Mơ: nhậu nữa đi chị ui, đảm bảo hết bệnh! hihi!

nini
04-08-2010, 09:49

bà tới đâu, tui quất tới đó, khỏi lo!

TJ DJEU
04-08-2010, 10:14
Ặc...ặc....hôm qua e thấy chị khỏe lắm mà...chắc tại e ra lây bệnh cho chị hay sao ấy mà sáng nay e lại khỏe như voi...Xin lỗi chị yêu..Mau bình phục chị nhá...E sẽ đãi chị một chầu nhậu...chay (beer) :L

xedap3banh_83
04-08-2010, 10:30
Mấy vị nữ anh hùng này nói nghe ghê quá ta ,,, hahahaha đến lúc nhậu mùh uống nứoc ngọt là đánh đít hết nha khà khà khà

Pé_Nhí
04-08-2010, 10:30
chị Mơ mau hết bịnh ^0^ cổ vũ chị Mơ thắng kon virut bịnh \m/

lengkeng1minh
04-08-2010, 11:18
Pho Y đang chờ, mong mau mau khỏe nhé! Chắc ông xã không cho đi đâu nên " bệnh " quá!

Hồi Xưa
04-08-2010, 11:39

Em nấu cháo cho chị nhé :)

Phương Hoàng
04-08-2010, 11:50
Hx ơi, up kế hoạch tối nay lun đi bạn. ;)

davidpham
04-08-2010, 12:04
Cập nhật những thành viên bị con "virut Ốm" sau chuyến đi Bà Đen
1. Chị Mơ
2. Bé gấu
3. HXHCM(bị lây trước)
4. Em Ngựa
5. Tí ĐIỆU
...............

Hồi Xưa
04-08-2010, 12:17
Tềnh hềnh là 6PM, Hx và Ph sẽ tập kết trước cổng trường Minh Đức, dưới chân cầu Ông Lãnh.... Thẳng tiến đi ăn vặt bên Q4

Bạn nào đi được thì đến đúng giờ ở điểm tập kết nhá, hem chơi giờ dây thun nha :D

deny
04-08-2010, 12:23
Chợ 200
hj hj

nhưng mà là 200k.

deny
04-08-2010, 12:32
Tình hình như sau:

[r] = lấy đĩa dvd rồi
[c] = đã chép hình,

1- Bee83 [r]
2- Bé Nhí [r]
3- Sanbym [r]
4- Nini
5- Ngựa
6- Tj Điệu [r]
7- hoangvm [r]
8- kuden [r]
9- huytungxd [r]
10- chip, rjn
11- cùi bắp

12- ếch [c]
13- haftnomad [c]
14- kakathinh [c]
15- bác lengkeng [c]
16- david [c]

ai chưa có tên ^^?

WHYHORSE
04-08-2010, 12:33
Cập nhật những thành viên bị con "virut Ốm" sau chuyến đi Bà Đen
1. Chị Mơ
2. Bé gấu
3. HXHCM(bị lây trước)
4. Bà Ngựa
...............

1- không chơi "bà" ná, ai gọi = bà kêu em Gấu chém cụt đầu.:gun:gun:gun
2-Iem ko ốm, chỉ đau chân thui mà tối hôm qua ăn hết 0,5kg thịt bò điên nên hết đau 1/2 roài.:LL
3-Tình hình là rất tình hình: Hôm xuống núi em có " trót nhỡ" xui pác Vít trộm về 12 quả na rừng, giờ ko bít làm sao cho nó chín( hôm qua huy động tất cả số tiền của nhà đi mua 10kg gạo về ủ)...Ai có cách gì chỉ em với, em chia cho ăn cùng! ;)

Hồi Xưa
04-08-2010, 12:53
Chợ 200
hj hj

nhưng mà là 200k.

Èo, 200k là ăn mệt xỉu luôn đó. Bác deny hứng thú thì tập kết nhé :d

davidpham
04-08-2010, 13:18
1- không chơi "bà" ná, ai gọi = bà kêu em Gấu chém cụt đầu.:gun:gun:gun
2-Iem ko ốm, chỉ đau chân thui mà tối hôm qua ăn hết 0,5kg thịt bò điên nên hết đau 1/2 roài.:LL
3-Tình hình là rất tình hình: Hôm xuống núi em có " trót nhỡ" xui pác Vít trộm về 12 quả na rừng, giờ ko bít làm sao cho nó chín( hôm qua huy động tất cả số tiền của nhà đi mua 10kg gạo về ủ)...Ai có cách gì chỉ em với, em chia cho ăn cùng! ;)

Èo èo èo, thì emmmmmmmmmmmmmm NGỰA vậy được chưa???
-còn vụ Na rừng, anh không biết đâu nhá, lỡ trót dại bị em xui hái nên anh cũng phải có phần đó nha

Chip000
04-08-2010, 13:44
E đi chung với chị và anh Vit nên e cũng có phần, do e có công chỉ chỏ, he he :) chị nhớ để dành cho e với nhé :D:D

xedap3banh_83
04-08-2010, 13:49
Hahah Vậy bánh cũng có phần nữa nhá ,, có đi chung nữa mà kakaka ...

Chip000
04-08-2010, 13:55
Chi Mơ bênh rồi àh! Hay nhà phượt tối nay sang nhà chi Mơ off nhậu nhẹt sẳm thăm chị Mơ luôn, he he ( thăm phụ nhậu chính).
Chị nhớ uống thuốc giỏi nhé! Mau mau hết bệnh chị iu! :x hun chị cái cho chi có sinh lực nè

Phương Hoàng
04-08-2010, 13:55
Ơ, vậy gửi na "dzú" ở nhà anh Bánh đê chị Ngựa ơi, đỡ tốn tiền mua gạo. ;)

Demi
04-08-2010, 13:56

Bác trộm cũng hơi ít nhể những 12 quả =)), bác thử phơi nắng nó 1 buổi xong rồi bọc nhiều lần vải rồi hãy vùi nó vào thùng gạo xem sao ;)
Em gần nhà bác đấy nhé nhớ đừng quên đồng bọn.

WHYHORSE
04-08-2010, 13:56
@pac vít: pác muốn em chia cho pác nhiêu trái?
@banh+chip: 2 cưng mải dắt tay nhau đi chứ có chỉ đc mấy trái nhưng vì chỗ thân tình nên ưu tiên 2 cưng 1 trái hén! :))
@p/h: mang qua nhà 3banh là chỉ có nước treo mỏ em ui, nó thịt hết...:))
@Đờ mi: em sẽ thử cách của pác mà em đi từ sáng đến tối nên không bít chỗ na này sẽ ra sao đây?:(

Chip000
04-08-2010, 14:00
@ chị NiNi: Chị rất sexy trong mắt e rồi, nhưng mừh thêm nữa, để cho bọn con trai chết đứ đừ luôn...chị e nhà PKM mừ, toàn những người, xinh xắn dễ thương, quyến rũ..( ý của e là có e trong đó nữa đó nha, he he, khen chị để e đu theo chớ ko có gì, chị khỏi cần cám ơn e) :x hun chị

Chip000
04-08-2010, 14:07
@banh+chip: 2 cưng mải dắt tay nhau đi chứ có chỉ đc mấy trái nhưng vì chỗ thân tình nên ưu tiên 2 cưng 1 trái hén!
@@ Chị Ngựa: e thì vô tư rồi, anh Bánh ăn chung với e, anh nói sợ HIV, anh thà chết chứ ko ăn, vậy coi như trai đó e ăn một mình thôi...he he :))

deny
04-08-2010, 14:30
Na đâu, na đâu??
Ké với..

:D

davidpham
04-08-2010, 14:33
Em Ngựa ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Na đắt hàng ghê cơ, bán đấu giá điiiiiii

deny
04-08-2010, 14:34
Tình hình là rất tình hình, bé Rjn đang vi vu ở Vĩnh Long!Con sức đi Vĩnh Long thì quá khỏe

He he

e thì chiều này phải đi học anh văn do, cúp đã hơn 1 tuần rồi, và đặc biệt là rất nhớ thầy "lệp chai" của e, xin kiếu mọi người lân này, xin hẹn tái ngộ nha, e phải tu mấy ngày đã, có gì cứ hú e và bé Rjn tiếp nhéĂn chơi hok quên nhiệm vụ "học" nhé.

Tạm thời chưa có gì mới :D

echxanha4
04-08-2010, 14:34
Èo èo èo, thì emmmmmmmmmmmmmm NGỰA vậy được chưa???
-còn vụ Na rừng, anh không biết đâu nhá, lỡ trót dại bị em xui hái nên anh cũng phải có phần đó nha

Em làm nhân chứng sống cho vụ hái na này, không biết mềnh có được trái nào không ta? :))

deny
04-08-2010, 14:37
Em Ngựa ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Na đắt hàng ghê cơ, bán đấu giá điiiiiii

Na "zú" mới đắt hàng ^^

trungcao
04-08-2010, 14:52

Uống Effenangant + sủi C đi chị!!! Em lúc nào cũng chuẩn bị....chứ để bệnh thì ko hay chút nào!!! Để em mang qua cho chị nhé!!!

WHYHORSE
04-08-2010, 15:36
Không bít ăn Na có khỏi bệnh ko ta???????
Ai Na đê ê ê ê ...........
https://i966.photobucket.com/albums/ae150/amater_bucket/IMG_4358.jpg

https://i966.photobucket.com/albums/ae150/amater_bucket/IMG_4359.jpg

kuden
04-08-2010, 15:38
Uống Effenangant + sủi C đi chị!!! Em lúc nào cũng chuẩn bị....chứ để bệnh thì ko hay chút nào!!! Để em mang qua cho chị nhé!!!
Móa đặt gạch cho cố chẳng bao giờ xuất hiện..rận rận.

Pé_Nhí
04-08-2010, 15:41
na còn xanh lắm ^^ Em có bông chuối nè :D

nini
04-08-2010, 15:51
na còn xanh lắm ^^ Em có bông chuối nè :D

em mang cái bông chuối đó về thật ý hả??? chưa mần à? :D

Summer_Flower44
04-08-2010, 15:53

Chi Mơ bênh rồi àh! Hay nhà phượt tối nay sang nhà chi Mơ off nhậu nhẹt sẳm thăm chị Mơ luôn, he he ( thăm phụ nhậu chính).
Chị nhớ uống thuốc giỏi nhé! Mau mau hết bệnh chị iu! :x hun chị cái cho chi có sinh lực nè

Em nấu cháo cho chị nhé :)

chị Mơ mau hết bịnh ^0^ cổ vũ chị Mơ thắng kon virut bịnh \m/

Ặc...ặc....hôm qua e thấy chị khỏe lắm mà...chắc tại e ra lây bệnh cho chị hay sao ấy mà sáng nay e lại khỏe như voi...Xin lỗi chị yêu..Mau bình phục chị nhá...E sẽ đãi chị một chầu nhậu...chay (beer) :L

Chắc do nhậu chưa đủ đô nên bệnh hủh chị hì hì ... Vậy nghỉ ngơi cho khoẻ hén chị ,,, Mai mốt làm 1 cái đại hội võ lâm nhậu cho xung mới đựoc

chào buổi sáng everybody! Nice dayyyyyyyyyyyyyyyy
Chúc mọi người một ngày thật nhiều niềm vui.
Chị Sum nhớ khỏe mạnh lai nha! chi ma benh la anh em benh theo do. :D

Chị giữ gìn sức khỏe nha, take care chị iêu

Chị ơi, nghỉ ngơi đi nhé và chóng khỏi bệnh.

Cảm ơn mọi người, chỉ là viêm họng thôi. Nhưng nó hành sốt ghê quá.

Sáng nay, đang ốm mà vẫn phải chạy xe máy đi công tác ở Biên Hòa, trời thì nóng như đổ lửa, người thì hầm hập, chạy xe mà hình như có cảm giác ko phải là mình đang chạy,...

Anh Tấn Tây Ninh có gọi điện cho chị nhắc lại vụ đi câu "thằn lằn núi" ở Núi Phụng hoặc Núi Cậu, anh muốn mời nhóm mình cùng tham gia cho vui. Có bạn nào máu me đi săn động vật hoang dã ko nhỉ? :)

Pé_Nhí
04-08-2010, 15:56
em thấy mẹ nấu canh chua bông chuối ăn ngon lắm ^^ mà em ko bik nấu nên nó vẫn nằm đó =))

nini
04-08-2010, 15:57

Sáng nay, đang ốm mà vẫn phải chạy xe máy đi công tác ở Biên Hòa, trời thì nóng như đổ lửa, người thì hầm hập, chạy xe mà hình như có cảm giác ko phải là mình đang chạy,...

Anh Tấn Tây Ninh có gọi điện cho chị nhắc lại vụ đi câu "thằn lằn núi" ở Núi Phụng hoặc Núi Cậu, anh muốn mời nhóm mình cùng tham gia cho vui. Có bạn nào máu me đi săn động vậ hoang dã ko nhỉ? :)

em cũng viêm họng nhưng nó chưa dám hành em ^^.
em! em thích bắn. Khi nào đi vậy chị? :D

deny
04-08-2010, 16:02
em thấy mẹ nấu canh chua bông chuối ăn ngon lắm ^^ mà em ko bik nấu nên nó vẫn nằm đó =))

Anh nấu cũng ngon lắm đó, để anh chỉ em nấu ^^,

CVN
04-08-2010, 16:06
Topic này đã to quá rồi, các bạn đóg nó lại và mở phần 2 nhé! Thanks!

Chip000
04-08-2010, 16:07

Anh Tấn Tây Ninh có gọi điện cho chị nhắc lại vụ đi câu "thằn lằn núi" ở Núi Phụng hoặc Núi Cậu, anh muốn mời nhóm mình cùng tham gia cho vui. Có bạn nào máu me đi săn động vật hoang dã ko nhỉ? :)
Chip và Rjn cũng thích nữa, Rjn thích săn còn Chip thích ăn, cho e đu theo chị với, chị Mơ! ;)

Buonho
04-08-2010, 16:09
Pé Nhí, đưa cho anh Deny cái bông chuối đi, anh ấy sẽ đưa lại nồi canh chua cho em đóa ^_^

kuden
04-08-2010, 16:44
https://sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc4/hs131.snc4/36923_136360173047319_100000200104619_402163_81046 05_n.jpg

bé gấu
04-08-2010, 16:49
Em chỉ muốn về nhà trùm chăn ngủ mà thôi, lạnh quá :((

trungcao
04-08-2010, 16:52
Topic này đã to quá rồi, các bạn đóg nó lại và mở phần 2 nhé! Thanks!

Mod -deny- đâu òy...đóng nó lại và mở phần 2 thôi!!!!

trungcao
04-08-2010, 16:55
Bên BB đang um sùm...hic hic...hem hiểu cho lắm...hey ja...thiệt là tình...!!!!

WHYHORSE
04-08-2010, 17:09
Xúc động quá, thêm một người bạn của Phượt nữa làm mình cảm động..... Mình chả quan tâm đc đến ai, cũng chả làm gì được cho ai, lo cho cái bản thân khỏi ốm yếu, bệnh tật lúc một mình cũng còn ko xong nữa là..... Cảm ơn hx nhé. Chạy từ đầu này đến đầu kia thành phố để mang cháo cho mọi người thật là đáng khâm phục quá đi!
Cảm ơn b e e! Cảm ơn hx nhiều nè!

xedap3banh_83
04-08-2010, 17:09

Mọng chị sớm khoẻ hén ? VỚi lại cho em đặt cục gạch vụ câu thằn lằn này nhá ,, hehhe em khoái vụ này lâu rùi , vậy giờ phải " o bế " ba mẹ để đựoc đi tiếp mới đựoc hehehe

WHYHORSE
04-08-2010, 17:11
Gấu ơi, ăn cháo của hx xong rùi uống thuốc, đi ngủ nhá! Gấu "lì đòn" sẽ nhanh khỏi thôi mà. Oạp!

xedap3banh_83
04-08-2010, 17:17
Xúc động quá, thêm một người bạn của Phượt nữa làm mình cảm động..... Mình chả quan tâm đc đến ai, cũng chả làm gì được cho ai, lo cho cái bản thân khỏi ốm yếu, bệnh tật lúc một mình cũng còn ko xong nữa là..... Cảm ơn hx nhé. Chạy từ đầu này đến đầu kia thành phố để mang cháo cho mọi người thật là đáng khâm phục quá đi!

Đọc cái này xong ,,, tự nhiên thấy chóng mặt nhức đầu quá ta ,, chắc mình bệnh rùi hay sao í ,,, có ai nấu cháo cho en hem ? hì hì hì

WHYHORSE
04-08-2010, 17:18
@3banh: cưng chỉ cần ăn cháo lưỡi của em nào đó là khỏi bệnh thui. kaka!

Demi
04-08-2010, 17:23

Chị làm em thèm món này quá chị ngựa ui haha =))

deny
04-08-2010, 17:47
Hjc, anh cũng thèm nữa Đè mi ơi..

Summer_Flower44
04-08-2010, 17:51

Chị xúc động đến ko nói thành lời được nè ! (kiss) :L

xedap3banh_83
04-08-2010, 17:54

Bà Ngựa đã có nhã ý mời ,, vậy mọi ngưòi ai cảm giác " long thể bất an " thì qua nhà chị Ngựa đút cho vài miếng cháo lưõi kìa kakakaka=))

xedap3banh_83
04-08-2010, 18:01
Chị xúc động đến ko nói thành lời được nè ! (kiss) :L

Chi cần em nấu cháo hem ? Em mùh nấu chắc là chị sẽ mau hết bệnh lắm đó hehehe . Nhưng mùh nấu sao đây ta ...
Vụ câu thằn lằn của chị ,,, hơi bị dzui nhá bà con đang háo hức lắm đó hì hì

WHYHORSE
04-08-2010, 18:07
@3bánh: bố láo nhỉ???? ai cho public tin mật lên thế :)) cuối tuần mới dùng cho một số nhân vật, quên à! haha

deny
04-08-2010, 18:12
Phạt bánh thôi,

Hình phạt: Cấm ăn cháo lữoi của Ngựa

:))

Summer_Flower44
04-08-2010, 18:13
Chi cần em nấu cháo hem ? Em mùh nấu chắc là chị sẽ mau hết bệnh lắm đó hehehe . Nhưng mùh nấu sao đây ta ...
Vụ câu thằn lằn của chị ,,, hơi bị dzui nhá bà con đang háo hức lắm đó hì hì

Anh Tấn mời 14/8-15/8, nhưng mà theo KH thì 14/8-15/8 thì chị đi Phú Yên. Để chị hỏi ý kiến mấy đứa nhỏ xem có dời ngày được ko? Hay nhóm mình cứ tổ chức đi đi, ko có chị cũng được mà. Chị sẽ nói Kuden lên KH nha!

Anh Tấn nói Núi Phụng & Núi Chúa nằm ở phía Đông & Tây Bắc của Bà Đen, thấp hơn nhưng nhiều hang động đẹp. Cái quan trọng nữa là nhà ta đã phục hồi sức lực sau chuyến đi kinh hoàng Bà Đen trong mưa bão chưa nè???

Demi
04-08-2010, 18:19
Em chúc mừng anh Bánh sắp tới tình hình anh chắc 90% là truởng nhóm PKM rồi vì em đã hô hào mọi người bỏ phiếu cho anh vì chỉ có mình anh mới có khả năng kết hợp đuợc giữa mạnh mẽ, sôi nổi với nồng nàn quyến rũ.(kiss)
Anh là sự nguỡng mộ của các member chúng em cả nam lẫn nữ, mong anh hãy đảm nhận trọng trách này vì chỉ có mình anh có khả năng lượn lờ forum thừơng xuyên ,nắm bắt thông tin và kịp thời giải quyết mọi tình huống xảy ra.(c)

Chúng em yêu anh Bánh, phát cuồng vì anh Bánh, bỏ phiếu cho 3 BÁnh đi mọi người ơiiiiiiiiiii oh yeah we love you
:L

deny
04-08-2010, 18:26
tôi thẫn thờ cả ngày không ăn uống
bởi vì lỡ đã nhìn thấy người ta
tôi thao thức suốt đêm không ngủ được
chỉ vì trót nghe giọng của người ta

tôi muốn mãi đi bên người ấy
để âm thầm đếm những bước chân thon
tôi muốn bầu trời không tỏa nắng
để em là ánh sáng trắng dịu êm

tôi muốn gió kia không thổi nữa
để dịu dàng giữ lại chút hương yêu
tôi muốn mây mưa không trút nước
đừng cuốn trôi, đừng gộp rửa nhân gian

tôi muốn tuyết hãy rơi dày khung cửa
lửa bập bùng trong lò sưởi reo vang
giang đôi tay em nâng nhẹ phìm đàn
gieo khúc hát ấm lòng đông lạnh giá..

Nguồn: Blog của tui ^^, (http://vn.360plus.yahoo.com/laminhiep/article?mid=53)

deny
04-08-2010, 18:26
tôi thẫn thờ cả ngày không ăn uống
bởi vì lỡ đã nhìn thấy người ta
tôi thao thức suốt đêm không ngủ được
chỉ vì trót nghe giọng của người ta

tôi muốn mãi đi bên người ấy
để âm thầm đếm những bước chân thon
tôi muốn bầu trời không tỏa nắng
để em là ánh sáng trắng dịu êm

tôi muốn gió kia không thổi nữa
để dịu dàng giữ lại chút hương yêu
tôi muốn mây mưa không trút nước
đừng cuốn trôi, đừng gộp rửa nhân gian

tôi muốn tuyết hãy rơi dày khung cửa
lửa bập bùng trong lò sưởi reo vang
giang đôi tay em nâng nhẹ phìm đàn
gieo khúc hát ấm lòng đông lạnh giá..

Nguồn: Blog của tui ^^, (http://vn.360plus.yahoo.com/laminhiep/article?mid=53)

Summer_Flower44
04-08-2010, 18:27
Em chúc mừng anh Bánh sắp tới tình hình anh chắc 90% là truởng nhóm PKM rồi vì em đã hô hào mọi người bỏ phiếu cho anh vì chỉ có mình anh mới có khả năng kết hợp đuợc giữa mạnh mẽ, sôi nổi với nồng nàn quyến rũ.(kiss)
Anh là sự nguỡng mộ của các member chúng em cả nam lẫn nữ, mong anh hãy đảm nhận trọng trách này vì chỉ có mình anh có khả năng lượn lờ forum thừơng xuyên ,nắm bắt thông tin và kịp thời giải quyết mọi tình huống xảy ra.(c)

Chúng em yêu anh Bánh, phát cuồng vì anh Bánh, bỏ phiếu cho 3 BÁnh đi mọi người ơiiiiiiiiiii oh yeah we love you
:L

Èo, lâu lâu Demi nói 1 câu nghe hay hén!

Đúng là lù khù vác cái lu mà chạy! :))

deny
04-08-2010, 18:28
Đời như một chuyến đò ngang
Em ơi, đừng múc trăng vàng đổ đi

Giữa đời rong ruổi lang thang
Tôi vấp phải sự dịu dàng của em
Em không nói, chỉ lặng im
Còn tôi chợt thấy con tim ngập ngừng

Lạ chưa gặp gỡ người dưng
Mà nhớ như thể đã từng quen thân
Em đang xa bỗng thật gần
Hình như em hóa một phần trong tôi

Tình yêu cứ ngỡ xa xôi
Chợt về trước cửa lòng tôi nhẹ nhàng
Em đừng múc ánh trăng vàng đổ đi.

Blog của deny (http://vn.360plus.yahoo.com/laminhiep/)

deny
04-08-2010, 18:28
Em ơi, đừng múc trăng vàng đổ đi

Giữa đời rong ruổi lang thang
Tôi vấp phải sự dịu dàng của em
Em không nói, chỉ lặng im
Còn tôi chợt thấy con tim ngập ngừng

Lạ chưa gặp gỡ người dưng
Mà nhớ như thể đã từng quen thân
Em đang xa bỗng thật gần
Hình như em hóa một phần trong tôi

Tình yêu cứ ngỡ xa xôi
Chợt về trước cửa lòng tôi nhẹ nhàng
Em đừng múc ánh trăng vàng đổ đi.

Blog của deny (http://vn.360plus.yahoo.com/laminhiep/)

sanbym
04-08-2010, 18:31
Èo, lâu lâu Demi nói 1 câu nghe hay hén!

Đúng là lù khù vác cái lu mà chạy! :))

Demi mê Bánh rồi...chị em hết xí xớn nhé :))
Chị Sum ơi, ném em cái nick vào hộp tin nhé. Chiều chị gọi em đang chạy công việc nên k có nói chuyện với chị nhìu đc. Thanks c! yêu chị nhìu nhắm :*:*:*

small tiger
04-08-2010, 18:51
Đầu óc quay cuồng, muốn rủ bỏ tất cả...

sanbym
04-08-2010, 18:54
Đầu óc quay cuồng, muốn rủ bỏ tất cả...

đừng bỏ PKM là dc :X
Cố lên bạn ơi!

Phương Hoàng
04-08-2010, 21:05
Chị Mơ ơi, cho em 1 vé đi câu ạ. :)

Phương Hoàng
04-08-2010, 21:11
À, em xin phép nói 1 chút vụ CLC.
Tình hình là có ai đó giao trọng trách cho em mở thớt. Vậy mà em mở xong ai đó biến mất tiêu, ko thèm nói năng gì. Tình hình là ng đó mà phủi tay nói ko hay, ko biết, ko liên quan là em "ăn" cho hết lun, rồi bỏ trốn khỏi Phượt luôn.
Danh sách đăng kí dài lắm rùi nghe!!! Mà nhà mình vẫn ngồi rung đùi. Em thì em run chân, run tay, run đủ thứ rùi....

Vài dòng nhắn cho ai đó, hix. :(( :(( :((

small tiger
04-08-2010, 21:17
Tình hình là có ai đó giao trọng trách cho em mở thớt. Vậy mà em mở xong ai đó biến mất tiêu, ko thèm nói năng gì. Tình hình là ng đó mà phủi tay nói ko hay, ko biết, ko liên quan là em "ăn" cho hết lun, rồi bỏ trốn khỏi Phượt luôn.
Danh sách đăng kí dài lắm rùi nghe!!! Mà nhà mình vẫn ngồi rung đùi. Em thì em run chân, run tay, run đủ thứ rùi....

Nói ai vậy ta. hihi

davidpham
04-08-2010, 21:17

Èo èo èo,biết nhắn cho ai rồi, hihihih

nini
04-08-2010, 21:43
Anh Tấn mời 14/8-15/8, nhưng mà theo KH thì 14/8-15/8 thì chị đi Phú Yên. Để chị hỏi ý kiến mấy đứa nhỏ xem có dời ngày được ko? Hay nhóm mình cứ tổ chức đi đi, ko có chị cũng được mà. Chị sẽ nói Kuden lên KH nha!

Anh Tấn nói Núi Phụng & Núi Chúa nằm ở phía Đông & Tây Bắc của Bà Đen, thấp hơn nhưng nhiều hang động đẹp. Cái quan trọng nữa là nhà ta đã phục hồi sức lực sau chuyến đi kinh hoàng Bà Đen trong mưa bão chưa nè???

em khỏe rùi chị! Măm 1 chầu hải sản, tự nhiên hết đau chân! Kỳ lạ! :">
ở nhà làm con ngoan được 2 tuần, lại đi tiếp, hic hic!

Pé_Nhí
04-08-2010, 22:04

Có gì đâu hai iu dấu :D hai lo xe.chơi. còn ăn uống em sẽ liên lạc chị gấu lên kế hoạch. Mà mình ăn tiệm là chính mà =))

Pé_Nhí
04-08-2010, 22:06

Vỗ tay hoan hô anh deny đảm đang ^^

namnguyen
04-08-2010, 22:49
Chat với thằng bạn già, ngày xưa cùng nó leo lên đỉnh núi Bà Đen cười ngạo nghễ

Tui: ê mày
tao có nhóm bạn mới leo lên đỉnh núi Bà Đen
mà 5h chiều mới leo
11h đêm mới tới
Thằng kia: akak
điên à?
Tui: nói bậy bạ
cũng là một thử thách
điên gì mà điên
Thằng kia: ờ
mà nguy hiểm quá
dân leo núi thứ thiệt hả?
Tui: hok
chắc chỉ có vài người là dân leo núi thứ thiệt
hầu hết là mới chơi
Thằng kia: akak
ghê quá

... một lát sau ...
Thằng kia: ê mày tao thấy tụi bạn mày hay quá
Tui: ủa, nãy giờ mày nghĩ tới zụ đó hả?
độc đáo thiệt á
hay tụi mình leo lại đi
tao chưa từng leo núi đêm
Tui: hok chơi

một lát sau ...

Thằng kia: ê mày leo thiệt đi mày
tự dưng tao ghiền
tao muốn leo núi đêm

=)) =)) =))

Cơ mà chắc mình phải leo lại đỉnh núi này giấc chạng vạng như nhà mình quá

nini
04-08-2010, 22:53
rất thik câu chuyện trên :D :D :D

WHYHORSE
04-08-2010, 23:04
@namnguyen: Không có cái nút Ai nai kịt à?????

kuden
04-08-2010, 23:09
chúc các bác leo lần nữa hoành tráng hơn.

kuden
04-08-2010, 23:11

Chính xác việc mở thớt là từ anh nhờ gửi gắm cho em.
Vì mọi người ai cũng muốn trở lại CLC nên a cũng muốn theo. Cơ bản a không đi cùng được nên mọi sự nhờ em và tinh thần của các bạn.
Cám ơn em. :)

Phương Hoàng
04-08-2010, 23:16
Chính xác việc mở thớt là từ anh nhờ gửi gắm cho em.
Vì mọi người ai cũng muốn trở lại CLC nên a cũng muốn theo. Cơ bản a không đi cùng được nên mọi sự nhờ em và tinh thần của các bạn.
Cám ơn em. :)

Đọc xong, em cười :"Khà" 1 tiếng.
Thế là xong.

nini
04-08-2010, 23:17
@P/H: tội nghịp em tui quá. Chị ủng hộ em hết mình, chả biết chị làm được trò trống gì ko, nhưng ....để coi sao :D kakaka....

xedap3banh_83
04-08-2010, 23:18
Chat với thằng bạn già, ngày xưa cùng nó leo lên đỉnh núi Bà Đen cười ngạo nghễ

..................................
... một lát sau ...
Thằng kia: ê mày tao thấy tụi bạn mày hay quá
Tui: ủa, nãy giờ mày nghĩ tới zụ đó hả?
độc đáo thiệt á
hay tụi mình leo lại đi
tao chưa từng leo núi đêm
Tui: hok chơi

một lát sau ...

Thằng kia: ê mày leo thiệt đi mày
tự dưng tao ghiền
tao muốn leo núi đêm

=)) =)) =))

Cơ mà chắc mình phải leo lại đỉnh núi này giấc chạng vạng như nhà mình quá

hahhahaa Bác NamNguyen phải thêm vài chi tiếc nữa cho hoành tráng .. ví dụ như đoàn khoang 30 người chỉ với 5,6 cây đèn pin đi trong mưa gió , và vác 1 cái ba lô trên 10kg cho bạn Bác hết hồn chơi hehehe ,,, Nghĩ lại mình cũng xanh mặt vì mức độ liều ăn nhiều của đoàn ta=))

kuden
04-08-2010, 23:23
Đọc xong, em cười :"Khà" 1 tiếng.
Thế là xong.

@P/H: tội nghịp em tui quá. Chị ủng hộ em hết mình, chả biết chị làm được trò trống gì ko, nhưng ....để coi sao :D kakaka....

Tinh thần của 2 người rất tốt hi vọng chuyến CLC thành công rực rỡ nhé.

Pé_Nhí
04-08-2010, 23:24
truyện của bác namnguyen hay quá ;))

Pé_Nhí
04-08-2010, 23:26
ủa.mà em nghe thông báo là trang này full quá nên đổi nhà.sao chưa thấy gì ^^

nini
04-08-2010, 23:27
lên 300 rùi đổi cho đẹp.

kuden
04-08-2010, 23:32
Quan trọng a chưa thấy regular cho bao nhiêu reply Nhí Em.
Cố lên. Ngủ ngon nhé cả nhà.

deny
05-08-2010, 00:10
tự nhiên nhớ ra 1 chuyện quan trọng

mình biết ngày sn bx từ tuần trước, thế mà hôm tối thứ 2 off tự nhiện quên bén mất tiu

giờ mới nhớ lúc đó có ghẹo bx là: sao e chọn ngày 3/8 mà hok chọn ngày 8/3

xin lỗi bx vì sơ sót này nha, mai mốt a hok có quên đâu

xin lỗi cả nhà lun, làm hụt mất 1 bữa sinh nhật kép rùi ^^,

deny
05-08-2010, 00:13
ủa.mà em nghe thông báo là trang này full quá nên đổi nhà.sao chưa thấy gì ^^

Thật ra chẳng có full đâu, tại admin thấy nhiều quá sợ mọi người không theo dõi được và mất công load nên báo vậy đó,

500 hay 1000 pages cho "đẹp" nhé mọi người?

Phương Hoàng
05-08-2010, 00:14
tự nhiên nhớ ra 1 chuyện quan trọng

mình biết ngày sn bx từ tuần trước, thế mà hôm tối thứ 2 off tự nhiện quên bén mất tiu

giờ mới nhớ lúc đó có ghẹo bx là: sao e chọn ngày 3/8 mà hok chọn ngày 8/3

xin lỗi bx vì sơ sót này nha, mai mốt a hok có quên đâu

xin lỗi cả nhà lun, làm hụt mất 1 bữa sinh nhật kép rùi ^^,

Hehe, anh làm em nhớ câu chuyện: Hồi xửa, hồi xưa, muôn thú trong khu rừng nọ có 1 cuộc thi kể chuyện.....

- Nếu anh hiểu thì ...em chỉ đùa thui nhé, hihi. ;)

deny
05-08-2010, 00:15
Có gì đâu hai iu dấu :D hai lo xe.chơi. còn ăn uống em sẽ liên lạc chị gấu lên kế hoạch. Mà mình ăn tiệm là chính mà =))

Tuyển anh hai đi bé nhí ơi....

deny
05-08-2010, 00:16
Hehe, anh làm em nhớ câu chuyện: Hồi xửa, hồi xưa, muôn thú trong khu rừng nọ có 1 cuộc thi kể chuyện.....

- Nếu anh hiểu thì ...em chỉ đùa thui nhé, hihi. ;)

Hj hj

Hên quá, anh .... hẻm cóa hỉu ^^,

deny
05-08-2010, 00:49
Đêm nay, chỉ có ta với n... nàng ^^

alexandersamon
05-08-2010, 00:56
Cả nhà không ai đi SN hết cả ah.........

deny
05-08-2010, 01:04
Có nhiều mà bác Samon

Chuyển khoản thì chưa tại vì ai cũng ở SG hết rùi, chủ nhật này có nghe nói bà con nào ra bệt off thì đóng tiền bình thường mà,

^^

Mà vé có cho bán lại hok bác?

deny
05-08-2010, 02:08
Ngủ ngon ^^,

Mai ai dậy sớm nhất?

minhmio
05-08-2010, 04:18
Em Mio dậy sớm nhứt ngày thứ 5.

davidpham
05-08-2010, 06:09
Em Mio dậy sớm nhứt ngày thứ 5.

Dậy gì sớm thế em

lengkeng1minh
05-08-2010, 06:52
Haiz cả nhà! Anh thấy không cần gì phải bầu bán chi cho mệt, công sức của Deny lập ra supbox này thì mọi người nên chọn Deny làm chủ nhà luôn cho rồi, Chọn Buonho làm phó chủ nhà_ vì nử thì mềm mõng trong đối ngoại hơn nam giới và âm+ dương có nhau cho nó hòa hợp. Vậy đi há?

Pé_Nhí
05-08-2010, 08:58
Tuyển anh hai đi bé nhí ơi....

Có.em đang tuyển mà :D hay em lập luôn cái Topic trong đây nhá :D Tuyển anh hai đây!
@Chị hai ơi. cần ng` thế nèo thì okie :D

Phương Hoàng
05-08-2010, 09:02
Có.em đang tuyển mà :D hay em lập luôn cái Topic trong đây nhá :D Tuyển anh hai đây!

Ko sứt mẻ. Trời mưa biết che dù là được. ;)

Pé_Nhí
05-08-2010, 09:07
Quan trọng a chưa thấy regular cho bao nhiêu reply Nhí Em.

Ý câu này là sao anh? em ko hiểu. Trả lời của em ko chuyên nghiệp ? Bình thường ạ ?

Phương Hoàng
05-08-2010, 09:26
Ý câu này là sao anh? em ko hiểu. Trả lời của em ko chuyên nghiệp ? Bình thường ạ ?

Ý là chưa có nói giới hạn diễn đàn bao nhiu trang thì đóng đó pé.

xedap3banh_83
05-08-2010, 09:27
Haiz cả nhà! Anh thấy không cần gì phải bầu bán chi cho mệt, công sức của Deny lập ra supbox này thì mọi người nên chọn Deny làm chủ nhà luôn cho rồi, Chọn Buonho làm phó chủ nhà_ vì nử thì mềm mõng trong đối ngoại hơn nam giới và âm+ dương có nhau cho nó hòa hợp. Vậy đi há?

Ý kiến của bác lenhkeng1minh là chính xác ... (c)

CVN
05-08-2010, 09:29
Topic này đã quá nhiều trang nêu tôi đóng để lưu. Các bác sang topic mới nhé: https://www.phuot.vn/threads/9837-PKM-Tám-không-ngừng-nghỉ..-OPEN-and-Continue..

xedap3banh_83
05-08-2010, 09:34
Khai trưong khai trưong ,,, hehehehe :))

davidpham
05-08-2010, 09:35
Mía cái thằng bánh này, mình tính khai trương, ai dè, chém chém

xedap3banh_83
05-08-2010, 09:37
Mía cái thằng bánh này, mình tính khai trương, ai dè, chém chém

hahahah online đúng lúc ,, khai trương cái quán mới ,, ông giành chậm rùi .. Sưóng sưóng

Phương Hoàng
05-08-2010, 09:37
Khakha, anh Bánh nhanh chân thiệt. Chắc là nhờ có đến 3 Bánh. ;)

xedap3banh_83
05-08-2010, 09:40
:LL:LL:LL mọi ngưòi chậm chân quá ,,,

Pé_Nhí
05-08-2010, 09:41
Trời ơi =.= em vừa ghi xong cái "sáng kiến" thực đơn thì đóng topic.hok lẽ ghi lại =.= huhuhu

echxanha4
05-08-2010, 09:53
Chào nhà mới :)

Pé_Nhí
05-08-2010, 09:54

Mình làm tân gia đi chị :D

xedap3banh_83
05-08-2010, 09:56
Trời ơi =.= em vừa ghi xong cái "sáng kiến" thực đơn thì đóng topic.hok lẽ ghi lại =.= huhuhu

:) bé Nhí cố lên ,,, đối với mọi ngưòi anh không biết họ nghĩ sao về em , nhưng đối với anh ,, em hơi bị hay đó nha ,, Nhỏ tuổi , năng động , vui tính , hết mình , hoà đồng , và rất sâu sắc khi đọc bài viết của em ,,,(c) phát huy tiếp nhé em

xedap3banh_83
05-08-2010, 09:57

Tân gia làm món ,,, " ếch xào lăn " đi , đang thèm quá nè ực ực:D
=)) Xé tem luôn trang đầu tiên của nhà mới luôn =))

deny
05-08-2010, 10:03

Ko sứt mẻ. Trời mưa biết che dù là được. ;)

Người đàn ông hiện đại: Có chỗ đứng và cứng chỗ đó

deny
05-08-2010, 10:05
Hi hi, mình tưởng đến trang 250 rùi bác Admin mới đóng chứ ^^.

Thôi 242 cũng là số đẹp rùi

Mình thích người đẹp, số đẹp, cái gì đẹp cũng thích hết á :D

Pé_Nhí
05-08-2010, 10:06
:) bé Nhí cố lên ,,, đối với mọi ngưòi anh không biết họ nghĩ sao về em , nhưng đối với anh ,, em hơi bị hay đó nha ,, Nhỏ tuổi , năng động , vui tính , hết mình , hoà đồng , và rất sâu sắc khi đọc bài viết của em ,,,(c) phát huy tiếp nhé em

Cám ơn anh ủng hộ .Là do đi với mấy anh chị nên ảnh hưởng :D Em ngưỡng mộ nhiều anh chị trong Phượt . Cố gắng phụ giúp mọi người chứ em chưa làm được gì hết ^^
Còn khả năng văn chương thì nhờ mẹ và chị PhuongHoang dạy dỗ từ hồi nhỏ á.

deny
05-08-2010, 10:07

Phòng mới thui em, hok phải nhà mới ^^,

deny
05-08-2010, 10:09
Mình làm tân gia đi chị :D

Tân gia món "gỏi Gà" nhé

Cái bắp chuối em còn giữ hok đó

Phương Hoàng
05-08-2010, 10:10

Sao anh? Có tính gọi em bằng "chị" P/H ko đó? ;)

deny
05-08-2010, 10:14
A ha, P/H đang tính chiu dụ "Người Quyến rũ nhất" của nhà PKM à.

Pé_Nhí
05-08-2010, 10:14
Mở tiếp Topic Tuyển anh hai :D
Điều kiện sơ tuyển :
Ngoại hình : Ko sứt mẻ,trời mua bik che dù ^^
điều kiện chủ chốt : Biết nấu cơm,lau dọn nhà cửa,giặt giũ,trông con,cho con bú... để chị em có thể rãnh tay đi Phượt
Khả năng tài chính: kiếm nhiều tiền cho chị em đi du lịch,shopping ...
(cont...) Đang si nghĩ

Pé_Nhí
05-08-2010, 10:16
Tân gia món "gỏi Gà" nhé

Vẫn còn đó anh ơi ^^

deny
05-08-2010, 10:18
Gọi tên em giữa ngút ngàn kỉ niệm
Anh lang thang mải miết những con đường
Trao về em về nơi ấy yêu thương
Chạm mùa Đông em lạnh lùng băng giá.

Anh trao em - trái tim không mặc cả
Nhận được gì - tơi tả những lời yêu
Gọi tên em trong sâu thẳm muôn chiều
Em có nghe bao điều anh muốn nói.

Anh - ngôi sao cô đơn buồn le lói
Hướng về em chắp nối mảnh thời gian
Tình yêu đầu em chẳng tiếc xé tan
Rồi vô tâm chẳng một lần nhìn lại.

Gọi tên em trong tiếng lòng ngây dại
Cháy bập bùng ngọn lửa nhớ trong anh
Chút tình xưa em hất đổ sao đành
Anh nuối tiếc nhặt gom từng mảnh vỡ.

Biết lần yêu là có lần lầm lỡ
Gọi tên em rồi mãi mãi mình xa.

Blog của Deny (http://vn.360plus.yahoo.com/laminhiep)

deny
05-08-2010, 10:18
Gọi tên em giữa ngút ngàn kỉ niệm
Anh lang thang mải miết những con đường
Trao về em về nơi ấy yêu thương
Chạm mùa Đông em lạnh lùng băng giá.

Anh trao em - trái tim không mặc cả
Nhận được gì - tơi tả những lời yêu
Gọi tên em trong sâu thẳm muôn chiều
Em có nghe bao điều anh muốn nói.

Anh - ngôi sao cô đơn buồn le lói
Hướng về em chắp nối mảnh thời gian
Tình yêu đầu em chẳng tiếc xé tan
Rồi vô tâm chẳng một lần nhìn lại.

Gọi tên em trong tiếng lòng ngây dại
Cháy bập bùng ngọn lửa nhớ trong anh
Chút tình xưa em hất đổ sao đành
Anh nuối tiếc nhặt gom từng mảnh vỡ.

Biết lần yêu là có lần lầm lỡ
Gọi tên em rồi mãi mãi mình xa.

Blog của Deny (http://vn.360plus.yahoo.com/laminhiep)

Phương Hoàng
05-08-2010, 10:19
Tân gia món "gỏi Gà" nhé

Sáng mở tủ lạnh đã nhìn thấy em bắp chuối :D

nini
05-08-2010, 10:19
Sao anh? Có tính gọi em bằng "chị" P/H ko đó? ;)

chị lại nghĩ, ku Bánh đang nịnh em vợ tương lai chứ :D :D :D

hehe, khai trương số 3, có duyên với số 3. =))

Phương Hoàng
05-08-2010, 10:20
Điều kiện sơ tuyển :
điều kiện chủ chốt : Biết nấu cơm,lau dọn nhà cửa,giặt giũ,trông con,cho con bú... để chị em có thể rãnh tay đi Phượt
(cont...) Đang si nghĩ

E hèm...e hèm.... đang tính dìm hàng cho chị 2 thành gái già hả cưng?

sanbym
05-08-2010, 10:28
:LL:LL:LL mọi ngưòi chậm chân quá ,,,

cắt lưỡi giờ đấy bánh ạ

Pé_Nhí
05-08-2010, 10:29
E hèm...e hèm.... đang tính dìm hàng cho chị 2 thành gái già hả cưng?

Đâu có!:D Chị ngùi chờ đi.Sau chuyến Cù lao câu sẽ có mấy anh ngưỡng mộ dk cho coi :D Tình hình là anh Deny hỏi thăm.Anh Ranchu nói "uhm" rùi. =)) Toàn sao sáng giá ko hà.Yên tâm.Yên tâm

Buonho
05-08-2010, 10:33
Tình hình là anh Deny hỏi thăm.Anh Ranchu nói "uhm" rùi. =)) Toàn sao sáng giá ko hà.Yên tâm.Yên tâm
Ranchu...duyệt duyệt duyệt (c)
Deny ....giao trứng cho ác ;)

nini
em P/H thành hot gơ rùi nhá, tha hồ "hốt"! ;)

deny
ak ak,
Điều kiên trời mưa phải bit che dù thì.. anh hok bit

Anh chỉ bit mưa hay hok mưa gì cũng nên mặc áo mưa..

deny
05-08-2010, 10:35
Deny ....giao trứng cho ác ;)

Lộn rùi, Giao ác cho.. trứng

Pé_Nhí
05-08-2010, 10:42
^.^ đông vui quá

nini
05-08-2010, 10:45
i chòi! em phải để "hắn ta" xin xỏ, lạy lục... em cho 1 vé tham gia chứ! (NT)(NT)

Pé_Nhí
05-08-2010, 10:52
Lộn rùi, Giao ác cho.. trứng
Đâu có giao đâu :D mới dk dự thi vòng 1 thui hà :P

deny
05-08-2010, 11:02
Mà ai là.. trứng?

Buonho
05-08-2010, 11:30
Còn gì ấm cúng hơn khi được cùng ngồi bên nhau, thắp lên những ngọn nến sinh nhật chào đón tuổi mới cùng với bạn bè. Những điều ước, mong muốn hòa cùng với những lời chúc mừng của mọi người sẽ là một mở đầu tốt đẹp cho một tuổi mới.

Topic này để các thành viên nhà PKM chia sẻ các thời khắc hạnh phúc này với nhau.
Đầu tháng mọi người sẽ chúc mừng các mem nhà PKM sinh nhật trong tháng đó và post thêm hình ảnh liên quan nếu có.

http://www.youtube.com/watch?v=wOmDyBu5DRc

CHúc mừng các thành viên PKM sinh nhật trong tháng 02
- 1) miennanggio : 08/02
- 2) nkhhung : 24/02
- 3) Pisces ly : 25/02

Buonho
05-08-2010, 11:30
Còn gì ấm cúng hơn khi được cùng ngồi bên nhau, thắp lên những ngọn nến sinh nhật chào đón tuổi mới cùng với bạn bè. Những điều ước, mong muốn hòa cùng với những lời chúc mừng của mọi người sẽ là một mở đầu tốt đẹp cho một tuổi mới.

Topic này để các thành viên nhà PKM chia sẻ các thời khắc hạnh phúc này với nhau.
Đầu tháng mọi người sẽ chúc mừng các mem nhà PKM sinh nhật trong tháng đó và post thêm hình ảnh liên quan nếu có.

http://www.youtube.com/watch?v=wFh-rX_Sfhs

Tèng...téng....teng (wait)

[SIZE="4"]Tháng 12 đã về, cái lạnh của mùa noel đã phảng phất đâu đó trên phố Sài Gòn
Chúng ta cung ngồi lại với nhau, thắp những ngọn nến chào mừng sinh nhật các mem PKM trong tháng 12 nhé (kiss)
1) Pham Truc 03/12

2) Sieta 16/12

3) Lephuong18121

4) Rjn002 22/12

5) ThanhCyo 23/12

6) Dantocgoc 29/12

7) Mat kieng 30/12

Thứ 3 ngày 07/12/2010, nhà PKM mình tổ chức sinh nhật cho các thành viên tháng 12/2010. Chúng ta sẽ có 1 trong 2 option sau :
- 1 : tổ chức sinh nhật trong quán cafe (chưa tìm ra quán cafe đủ to cho nhóm, bạn góp ý thêm địa điểm nhé)
- 2 : Tổ chức ở Bệt nhưng sẽ đi sâu vào bên trong để không gian thoáng hơn.

Các bạn góp ý cho mình với nhé.

Many Thanks mọi người :L:L

Buonho
05-08-2010, 11:37
Chúc mừng Sinh nhật bác Vít - Gấu Bự (14/08)

Chúc mừng sinh nhật bác Gấu Bự..
Chúc bác luôn vui vẻ, mạnh khỏe và có Gấu rờ mọt

Bác Gấu Bự là cung sư tử. Happy birthday to BÁc gấu

https://img.photo.zing.vn/file_uploads/gallery/1024x768/2010/04/05/10/68041270439938.jpg
HAPPY BIRTHDAY BÁC GẤU BỰ. CHÚC BÁC LUÔN GẤU ^^!

CHúc mừng SN bác Gấu Bự

Happy Birthday bác Gấu

Chia vui cùng bạn Gấu đại ca.

Chúc mừng anh mập! Chúc mừng bạn nini. ^ ^

Nhưng còn thiếu SEAGIFT chúc mừng sinh nhật a nữa.
Thôi thì chúc A Vít:
Sanh Nhật Vui Vẻ - Mạnh Khỏe Để Phượt. Happy Birthday.

Chúc anh gấu bự mãi "gấu". hihi
Bác Vít ơi, hàng về hàng về, nhận hàng tiếp nà....

Èo èo chúc mừng sinh nhật Đại ka, chúc đại ka luôn gấu như con gấu.. Khỏe như gấu để chiến đấu...

Happy birthday anh Gấu! èo èo =)

Chúc mừng sn anh Vít và chị Nini nhe :bd

Hoho.Đi vài này về mà thấy nhà đổi thay nhiều quá. Bác Vít àh, chúc mừng sinh nhật bác nha.

@PKM : mọi người off ở Bệt mấy giờ và có phải chỗ mấy bữa ko, KKT qua lúc 6h đợi đến 6h45 chẳng thấy ma nào hết !

@kakathinh: sao thế em, mọi người có mặt đông đủ mà, 6h40 anh đến là có BIm,namnguyen, nini, pét ti bi, ..... rồi mà, chỗ cũ í

Ai hát được bài này tặng mình là mình thưởng lớn luôn đó , hahhahahahahah

http://www.youtube.com/watch?v=A12ZVtGdVGE&feature=related

xedap3banh_83
05-08-2010, 11:40
Điều kiện sơ tuyển :
(cont...) Đang si nghĩ

ẠC ạc " cho con bú " trong khi y học nói sửa mẹ là tốt nhất cho trẻ nhỏ và ngưòi lớn đó em ,, chưa thấy ai nhắc đến sửa bố là tốt cả hahaha =)). vậy bạn boy nào đủ điều kiện cho con bú đựoc ,,, mình cũng phải gắng chiêm ngưõng ngưòi đó mới đựoc kakaka
Mới chạy di sửa xe có nữa tiếng mà về đã là mấy trang rồi ... bái phục bái phục (c)

deny
05-08-2010, 12:06
Tre già măng mọc, bữa nay có măng Nhí.. thừa hưởng thanh ý thiên kiếm của bà chị P/H, pé_nhí cũng luyện đc chiu.. chém không mệt mỏi

Pé_Nhí
05-08-2010, 12:22
Tre già măng mọc, bữa nay có măng Nhí.. thừa hưởng thanh ý thiên kiếm của bà chị P/H, pé_nhí cũng luyện đc chiu.. chém không mệt mỏi

Măng này mọc sớm do dc phun thuốc Phượt. Chứ tre chưa già.anh kiu già chị Phuong Hoang khiếu nại đó =))

deny
05-08-2010, 12:36
À à, anh nhầm

Phải nói là sóng trường giang, lớp sau cao hơn lớp trước..

:D

Demi
05-08-2010, 13:02
Bác Deny em thắc mắc cái sao chuyến núi Phụng núi Chúa chốt đoàn là thế lào ?
Còn chuyến Bù Gia Mập gì đó sao tổ chức cùng ngày mà ko thấy thông báo?

xedap3banh_83
05-08-2010, 13:18
Núi Phụng là mình đi ké với ngưòi ta đó ku Demi ,,, nên không thể mở được

bé gấu
05-08-2010, 13:52
Hôm qua chị hx nấu cháo mang cho bé gấu làm bé gấu cảm động quá :(( :(( ko biết nói gì luôn. Về nhà ăn xong, nốc cho 2 viên C rồi leo lên gường trùm chăn cho ấm.
Cảm ơn chị hx nhiều nhiều lắm lắm lắm... giờ em khoẻ hơn rồi, đang ngồi công ty, mà nước mắt cừ tèm nhem kiểu như ai vừa cho ăn đòn hixhix...

WHYHORSE
05-08-2010, 13:53
Hự hự hự! PKM--- các cao thủ võ lâm, lộ diện anh hùng. Mới có một buổi sáng mà nhiều "sự mới" thía mà thấy không khí thông thoáng thật!
Dưng mừ em có ý kiến: các pác làm nốt cái hành trình Núi Bà Đen đi, hết cả hot bi giờ!
Với lại lần sau có tụ tập chụp choẹt SN buổi tuối nhớ mang cái máy powershot ngon ngon tí ná, chụp bằng máy điện thoại mắt mũi cứ như mèo chuẩn bị đi bứt chuột thôi í. Chị em nhà PKM mà xí gái thì dzai nhà PKm bùn á!

deny
05-08-2010, 14:06
Với lại lần sau có tụ tập chụp choẹt SN buổi tuối nhớ mang cái máy powershot ngon ngon tí ná, chụp bằng máy điện thoại mắt mũi cứ như mèo chuẩn bị đi bứt chuột thôi í. Chị em nhà PKM mà xí gái thì dzai nhà PKm bùn á!

Chụp bằng PowerShot SD1100IS mà ta??

Chị em nhà PKM toàn hót gơ, chắc chắc anh em nhà PKM phải giữ rùi, hok thể để cho xí đc :D

deny
05-08-2010, 14:09
@Bánh: đã cập nhập thêm 500 tấm hình vào album hôm qua share, Bánh hay bà con nào cảm hứng viết theo mạch nhé

link hình đây mà con http://s273.photobucket.com/albums/jj232/hieept/p_tn_010810/

Phương Hoàng
05-08-2010, 14:10
Hôm qua chị hx nấu cháo mang cho bé gấu làm bé gấu cảm động quá :(( :(( ko biết nói gì luôn. Về nhà ăn xong, nốc cho 2 viên C rồi leo lên gường trùm chăn cho ấm.
Cảm ơn chị hx nhiều nhiều lắm lắm lắm... giờ em khoẻ hơn rồi, đang ngồi công ty, mà nước mắt cừ tèm nhem kiểu như ai vừa cho ăn đòn hixhix...

Tối wa đi ăn với P/H, Hx tâm sự :" Gấu kêu Hx = chị iiiiiiii ị"
Heheh, bả khoái lắm. Tại bả sinh năm 88 lận mừ. ;)

nini
05-08-2010, 14:15
bà Ngựa nói đúng á, mắt đỏ kẻ long sòng sọc nhìn vào người ta cứ tưởng đám nữ này sắp ăn thịt mr.cao tới nơi. he he

Pé_Nhí
05-08-2010, 14:27
@Bánh: đã cập nhập thêm 500 tấm hình vào album hôm qua share, Bánh hay bà con nào cảm hứng viết theo mạch nhé

link hình đây mà con http://s273.photobucket.com/albums/jj232/hieept/p_tn_010810/

Anh Deny ơi.em mà đọc dc cái này sớm hơn thì đỡ mắc công em up từng tấm lên Phượt :(( huhuhu

Phương Hoàng
05-08-2010, 14:44
Anh Deny ơi.em mà đọc dc cái này sớm hơn thì đỡ mắc công em up từng tấm lên Phượt :(( huhuhu

Ở nhà lo tắm cho Bao + Bò đê. Tưới cây nữa. Rảnh nữa thì dọn phòng cho 2 đê....

sun_flower
05-08-2010, 14:55
Núi Phụng là mình đi ké với ngưòi ta đó ku Demi ,,, nên không thể mở được

Hèn gì chưa thấy mở thớt mà đã chốt rùi, đợi xem ngày đó có ai đi đâu khác không mình đăng ký theo vậy.

Pé_Nhí
05-08-2010, 14:56
Ở nhà lo tắm cho Bao + Bò đê. Tưới cây nữa. Rảnh nữa thì dọn phòng cho 2 đê....

Ngày nào chả tưới cây 2 lần. Bao Bò lớn rùi bik tự tắm mà HAi lo chi =)) Còn cái thứ 3 thì cho em kíu đi.bất khả thi lắm

deny
05-08-2010, 15:06
Ngày nào chả tưới cây 2 lần. Bao Bò lớn rùi bik tự tắm mà HAi lo chi =)) Còn cái thứ 3 thì cho em kíu đi.bất khả thi lắm

Cái thứ 3 thì tìm anh 2 ^^,

WHYHORSE
05-08-2010, 15:07
mới ngồi xem hết 600 tấm hình, vật ơi là vật! phát hiện ra pác deny ko xóa bớt 1số cái bị mờ, rung tay và hình mình ngủ há miệng, xấu quá đê ê ê! :))
phê thật! làm chuyến leo đêm nữa đi pà kon???? coi ai sống còn, hehe...

deny
05-08-2010, 15:08
Bao Bò, đứa nào boy, đứa nào gơ hả bé nhí?

minhmio
05-08-2010, 15:16
Sao nhà này vui vẻ thế nhở? Bài ảnh cứ gọi là liên tục, liên tục, liên liên tục.

Kỳ này em đi NCT 6 người thoai, ứ cần tới 10 người. Xô chậu bể hết rồi, ối giời ơi. Iem thề là lần sau em không mở thớt sớm nữa, tốn xiền nét quá cơ. Cơ mà em vẫn thích có thêm 2 người đi chung nữa, thành 8 người thuê thuyền chèo cho nó đỡ phí.

deny
05-08-2010, 15:16
mới ngồi xem hết 600 tấm hình, vật ơi là vật! phát hiện ra pác deny ko xóa bớt 1số cái bị mờ, rung tay và hình mình ngủ há miệng, xấu quá đê ê ê! :))
phê thật! làm chuyến leo đêm nữa đi pà kon???? coi ai sống còn, hehe...

à, thật ra là 1800 tấm, đã xóa ảnh nóng, hót, mờ, tối, đen, trùng, hoa lá hẹ...v..v..

Full ảnh đã chép ra DVD cho một số mem [gồm ảnh chất lượng cao size 3000x2500, 3-5MB mỗi tấm], 600 tấm này là 600 trong số 1800 tấm đã resize 800x600 - 100KB mỗi tấm, đủ để viết hồi ức, nó sắp xếp lộn xộn vì do là của nhiều người chụp có nhiều tên khác nhau nên các bác chịu khó bơi giữa 15 pages đó vậy.

Full DVD bao gồm Hình Original và hình Resize.

Một số hình bị mờ theo mình là do Haftnomod và ếch chụp lúc leo núi, do không mở flash nên thiếu sáng.

600 tấm trên có sự góp sức của:
1- bàc lengkeng
2- anh gấu bự
3- deny
4- nini
5- ngựa
6- haft
7- ếch
8- huytungxd

Cảm ơn ^^,

deny
05-08-2010, 15:18
Sao nhà này vui vẻ thế nhở? Bài ảnh cứ gọi là liên tục, liên tục, liên liên tục.

Kỳ này em đi NCT 6 người thoai, ứ cần tới 10 người. Xô chậu bể hết rồi, ối giời ơi. Iem thề là lần sau em không mở thớt sớm nữa, tốn xiền nét quá cơ. Cơ mà em vẫn thích có thêm 2 người đi chung nữa, thành 8 người thuê thuyền chèo cho nó đỡ phí.

6 người thuê 1 thuyền thôi, lấy thêm cái thuyền độc môc của kiểm lâm nữa là có 2 cái, tính tiền 1 cái, ai hok bit chéo hok nên đi 1 mình, he he..