PDA

View Full Version : Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Pages : 1 2 3 [4] 5 6 7 8

amasawa
02-07-2010, 21:50
Nha trang dẹp lắm anh em ơi.lịch đã lên kín mít để khám phá hết nha trang rồi,sẽ post ảnh cho mọi người xem nha,nhớ mọi người thế,thứ 4 về đến hà nội,thứ 5 sẽ tổ chức off vì có quà cho mọi người đấy

quà cho e a hoàng ơi :d

vava
02-07-2010, 22:16
quà cho e a hoàng ơi :d
Ku Bóng tham ăn, anh Chọi cho nó ít quà thôi, để phần em nhé, hé hé

huonggiangf1
02-07-2010, 22:17
Nha trang dẹp lắm anh em ơi.lịch đã lên kín mít để khám phá hết nha trang rồi,sẽ post ảnh cho mọi người xem nha,nhớ mọi người thế,thứ 4 về đến hà nội,thứ 5 sẽ tổ chức off vì có quà cho mọi người đấy

CN Huyền về nên tối t2 chúng ta cứ off 1 phát trước để chia chân vava và nhận quà của Doping đã nhêy, đợi anh Hoàng về rồi thứ 5 ta lại off nhận qua tiếp nha. Mai em sẽ liên lạc với Doping để hỏi xem tối t2 em ấy sau khi về đã có hẹn gì chưa, để còn book em ý 1 buổi tối. Cả nhà đi nhé.

nem_162
02-07-2010, 22:35
CN Huyền về nên tối t2 chúng ta cứ off 1 phát trước để chia chân vava và nhận quà của Doping đã nhêy, đợi anh Hoàng về rồi thứ 5 ta lại off nhận qua tiếp nha. Mai em sẽ liên lạc với Doping để hỏi xem tối t2 em ấy sau khi về đã có hẹn gì chưa, để còn book em ý 1 buổi tối. Cả nhà đi nhé.

Cứ tình hình off thế này của Gà, em ở nhà theo cũng ứ kịp. Sao không dồn vào 1 buổi cuối tuần để mọi người đi được hả chị F1??

hautp
02-07-2010, 22:37
Cứ tình hình off thế này của Gà, em ở nhà theo cũng ứ kịp. Sao không dồn vào 1 buổi cuối tuần để mọi người đi ược hả chị F1??

anh là bó tay lun , mà hình như hok ai thèm điếm xỉa gì tới anh thì phải , hu hu

Nguyen Thi Huyen
02-07-2010, 22:42
Hi cả Chuồng mấy hôm bận đi ăn chơi quá Doping ko vào Phượt dc nhớ quá cơ.

Doping đi lần này có rất nhiều ảnh đẹp nhưng mà lại bị mất máy ảnh nên.......... :((. Buồn quá cơ.

Thôi đành về kể cho cả Chuồng nghe sau vậy :D

@ Anh Hoàng: Đà Nẵng ko có cơm cháy Anh ơi, Em hỏi mãi mà ko có :((, hic hic

Xu_iu
02-07-2010, 22:47
anh là bó tay lun , mà hình như hok ai thèm điếm xỉa gì tới anh thì phải , hu hu

Khổ thân ông anh!!!...Cái số ở xa nó là thế đấy...Anh chuyển ra Hà Nội làm việc đê.....

hautp
02-07-2010, 22:53
Khổ thân ông anh!!!...Cái số ở xa nó là thế đấy...Anh chuyển ra Hà Nội làm việc đê.....

hic , đâu có chuyển đc , thôi đành đợi 1.9 đi Hà Giang với mọi người vậy !

nem_162
02-07-2010, 22:56
hic , đâu có chuyển đc , thôi đành đợi 1.9 đi Hà Giang với mọi người vậy !

ko chuyển được thì bỏ nghề luôn đi anh ơi, rồi tự lập 1 cái công ty của mình ở ngoài Bắc cho mấu. hé hé

huonggiangf1
02-07-2010, 22:58
wit_eyes: dao nay e thay a phong do giam sut nhieu k
jetaime: em thay anh luc nao cha the
jetaime:
jetaime: ga ru
wit_eyes: uh
wit_eyes: nhin nhu ga ru that
wit_eyes: co le doi ten thanh ga ru hop li hon
jetaime: ok de em de xuat nhe
wit_eyes: oki
jetaime: ok de em post ngay doan nay len
wit_eyes: hoho
wit_eyes: votu di
wit_eyes: dung voi ban chat ru ru cua a ma
wit_eyes:
wit_eyes: luc nao nhin cung thieu suc song

Trên đây là nguyện vọng đổi tên của gà trưởng. Mọi người lại tiếp tục vote cho cái tên mới "Gà rù" của gà trưởng nhé :)) =)).

@ gà Ròm: mọi người cũng rất biết và tiếc vì ko update thường xuyên được trên trang web gadibui anh ạ, nhưng quả thật là sau khi thu thập ý kiến của 1 vài con gà, bọn em thấy nó vẫn.... hơi khó sử dụng :(. Ko biết sắp tới sẽ thế nào đây. Còn tháng 9 anh ra, bảo đảm anh sẽ ko còn thể nào mà nghĩ rằng "mọi người ko ai đếm xỉa gì tới anh" nữa đâu.

@ gà Út: Em yên tâm, trong tháng 7 này thể nào nhà gà cũng ra HP 1 chuyến đấy. Chị đã đưa vụ này ra bàn rồi, mọi người cũng nhất trí. Nhưng vì đi HP cũng đơn giản nên chưa đưa lên đây vội. Còn off cuối tuần thì.... tại vì ai cũng muốn sự việc nóng hổi nên đến đâu ta lại off luôn đến đó :D chứ đợi đến cuối tuần 1 thể thì sợ chuyện kể nó nguội mất. Em đừng buồn nha. Cứ chuẩn bị tinh thần đón cả nhà đi. Đông đấy.

hautp
02-07-2010, 22:59
ko chuyển được thì bỏ nghề luôn đi anh ơi, rồi tự lập 1 cái công ty của mình ở ngoài Bắc cho mấu. hé hé
bỏ nghề đi ăn xin , hành nghề chung zi' em he'n !

amasawa
02-07-2010, 23:01
ôi bóng bánh,mọi người vả vào cái miệng của e đi,tham quá cơ,máu lắm cơ...chết quá cơ :-< khi tiếng còi kết thúc trận đấu các cầu thủ brazil khóc còn e thì đập đầu vào tường,2 kèo 1 thẻ vàng 1 thẻ đỏ 1 lần giao bóng trước...thôi good bye em samsung trắng tinh với hoa văn tinh tế.:-<

hautp
02-07-2010, 23:05
wit_eyes: dao nay e thay a phong do giam sut nhieu k
jetaime: em thay anh luc nao cha the
jetaime:
jetaime: ga ru
wit_eyes: uh
wit_eyes: nhin nhu ga ru that
wit_eyes: co le doi ten thanh ga ru hop li hon
jetaime: ok de em de xuat nhe
wit_eyes: oki
jetaime: ok de em post ngay doan nay len
wit_eyes: hoho
wit_eyes: votu di
wit_eyes: dung voi ban chat ru ru cua a ma
wit_eyes:
wit_eyes: luc nao nhin cung thieu suc song

Trên đây là nguyện vọng đổi tên của gà trưởng. Mọi người lại tiếp tục vote cho cái tên mới "Gà rù" của gà trưởng nhé :)) =)).

@ gà Ròm: mọi người cũng rất biết và tiếc vì ko update thường xuyên được trên trang web gadibui anh ạ, nhưng quả thật là sau khi thu thập ý kiến của 1 vài con gà, bọn em thấy nó vẫn.... hơi khó sử dụng :(. Ko biết sắp tới sẽ thế nào đây. Còn tháng 9 anh ra, bảo đảm anh sẽ ko còn thể nào mà nghĩ rằng "mọi người ko ai đếm xỉa gì tới anh" nữa đâu.

@ gà Út: Em yên tâm, trong tháng 7 này thể nào nhà gà cũng ra HP 1 chuyến đấy. Chị đã đưa vụ này ra bàn rồi, mọi người cũng nhất trí. Nhưng vì đi HP cũng đơn giản nên chưa đưa lên đây vội. Còn off cuối tuần thì.... tại vì ai cũng muốn sự việc nóng hổi nên đến đâu ta lại off luôn đến đó :D chứ đợi đến cuối tuần 1 thể thì sợ chuyện kể nó nguội mất. Em đừng buồn nha. Cứ chuẩn bị tinh thần đón cả nhà đi. Đông đấy.

ờ , hay mọi người thích 1 cái forum giống thế này nhỉ ?
Anh có bài viết hướng dẫn rồi mà con khó hả em http://www.gadibui.com/html/?p=206

momo
02-07-2010, 23:10
Mềnh tưởng cái mào gà dài hơi bất thường chứ nhỉ ???????? =)) =))
làm như nào mà dài được thế nhỉ, lòng thòng như tai mấy bà già đeo vòng mấy kg ấy

nem_162
02-07-2010, 23:11
ôi bóng bánh,mọi người vả vào cái miệng của e đi,tham quá cơ,máu lắm cơ...chết quá cơ :-< khi tiếng còi kết thúc trận đấu các cầu thủ brazil khóc còn e thì đập đầu vào tường,2 kèo 1 thẻ vàng 1 thẻ đỏ 1 lần giao bóng trước...thôi good bye em samsung trắng tinh với hoa văn tinh tế.:-<

--> đập đầu vào tường làm gì hả em? Đập đầu xuống gối thôi, còn bảo toàn được cái thân chứ! thế là ko có ý định gỡ lại à? Em đi bán thân đi,đừng bán ĐT, ko thì mọi người liên lạc với em kiểu gì? (BB)

bỏ nghề đi ăn xin , hành nghề chung zi' em he'n !
--> nếu có anh đi cùng thì em ko lo người ta sẽ ko cho tiền =))

amasawa
02-07-2010, 23:18
ờ , hay mọi người thích 1 cái forum giống thế này nhỉ ?

trang chủ này đây còn ít người vô,a làm 1 4r mất công lắm :)

amasawa
02-07-2010, 23:20
--> đập đầu vào tường làm gì hả em? Đập đầu xuống gối thôi, còn bảo toàn được cái thân chứ! thế là ko có ý định gỡ lại à? Em đi bán thân đi,đừng bán ĐT, ko thì mọi người liên lạc với em kiểu gì? (BB)

chắc e lấy con nokia cùi xài tạm :-<

Mer1320
02-07-2010, 23:22
:)) để mai rồi đập luôn 1 lượt bác ơi

amasawa
02-07-2010, 23:51
:)) để mai rồi đập luôn 1 lượt bác ơi

thì e tính mai bật đây,cũng may chia cho cả 2 trận bra-ntl,cả arg-ger,vẫn còn chút hi vọng mong manh :-<

huonggiangf1
03-07-2010, 00:00
Tình hình là em Doping về cũng chịu khó đợi đến tối t5 anh Hoàng về rồi off 1 thể nhé. Tình hình là có ý kiến là đợt này ọp ẹp nhiều quá :">, sợ loãng. Lịch cụ thể cho tối t5 ta sẽ bàn sau nhé. Cả nhà ngủ ngon :x.

amasawa
03-07-2010, 00:15
thế là nghỉ chia chân vava rồi hic,chị ơi nhớ quà e nghen...:x

vava
03-07-2010, 00:21
thế là nghỉ chia chân vava rồi hic,chị ơi nhớ quà e nghen...:x
Xem lại phim HÃY ĐỢI ĐẤY nhé =))

vava
03-07-2010, 00:23
Từ nay không được đau mắt vì cái đèn nhấp nháy từ con Samsung trắng xâu xấu của Bóng nữa à, tiêc quá =((
Bác Trưởng thick đổi tên thành gà Rù à, hehee

nem_162
03-07-2010, 00:25
Em Bóng đang cố gắng post bài ở khắp nơi để lấy được cái danh Gà siêu nhân đấy à?:Dam
Mà em chém thì cũng có ý có tứ 1 tí nhé. Cái topic về phim mà em cũng chém gió những thứ chả liên quan gì vào đấy. Xấu mặt ban đại diện nhà Gà. hứ.(NO)
Nhân thể, hôm xem The karate kid, chị ngồi nhắn tin với ... bố chị đấy, giai nào mà giai.:T

amasawa
03-07-2010, 01:15
Em Bóng đang cố gắng post bài ở khắp nơi để lấy được cái danh Gà siêu nhân đấy à?:Dam
Mà em chém thì cũng có ý có tứ 1 tí nhé. Cái topic về phim mà em cũng chém gió những thứ chả liên quan gì vào đấy. Xấu mặt ban đại diện nhà Gà. hứ.(NO)
Nhân thể, hôm xem The karate kid, chị ngồi nhắn tin với ... bố chị đấy, giai nào mà giai.:T
sao bảo k liên quan gì sao còn rep :-< e làm đủ 51 bài thôi,hơi đâu :-<

nguoilacodai
03-07-2010, 01:23
mọi người ơi.nếu vụ đi hà giang mừ còn chỗ trống thì thông báo e một câu nhá.thanks

hoangbazen83
03-07-2010, 01:47
mọi người ơi.nếu vụ đi hà giang mừ còn chỗ trống thì thông báo e một câu nhá.thanks

Đừng hòng sói ạ hehehe

hoangbazen83
03-07-2010, 02:05
Cứ tình hình off thế này của Gà, em ở nhà theo cũng ứ kịp. Sao không dồn vào 1 buổi cuối tuần để mọi người đi được hả chị F1??

Vậy đợi đến thứ 5 a về hả,mọi người chém điên quá,đến đêm mới vào được toàn đọc 2,3 trang.

Chưa đếm xỉa đến thôi ông anh ơi,riêng khoan test đã làm đâu,1-9 ra ngoài này,xem quà cáp thế nào thì sẽ đếm xỉa tới là nặng hay nhẹ nha

Hi cả Chuồng mấy hôm bận đi ăn chơi quá Doping ko vào Phượt dc nhớ quá cơ.
Doping đi lần này có rất nhiều ảnh đẹp nhưng mà lại bị mất máy ảnh nên.......... :((. Buồn quá cơ.
Thôi đành về kể cho cả Chuồng nghe sau vậy :D
@ Anh Hoàng: Đà Nẵng ko có cơm cháy Anh ơi, Em hỏi mãi mà ko có :((, hic hic

Ủa mất máy ảnh ở đâu hả em,chán thế,cứ ruột để ngoài da như thế thì bố mẹ em lo lắm đấy,còn 1 số thứ nữa đuùng để mất nha.ko có cơm cháy hả em,thế thôi vậy,mấy hôm nay a đi nghỉ cũng ăn toàn cơm cháy rồi.khổ lắm ý

Đầu đất trận này bóng dễ thế mà cũng để thua.tham đội bóng nổi tiếng cơ,có cần anh quân sư cho trận sau để có tiền mua iphon 4G ko

sao bảo k liên quan gì sao còn rep :-< e làm đủ 51 bài thôi,hơi đâu :-<

Nick mới có 1 vạch thôi hả,cố gắng lên 2 vạch đã em

hoangbazen83
03-07-2010, 02:25
Buổi đêm chẳng cố mống gà nào trên mạng để nói chuyện với mình nhỉ.thôi di ngủ sớm tí vậy mai dậy đi chơi ngoài đảo.chúc cả nhà ngủ ngon nha.

wit_eyes
03-07-2010, 08:18
chắc e lấy con nokia cùi xài tạm :-<
Cứ thế mà phát huy em ,đến lúc đi HG còn mặc quần soóc làm siêu nhân nhé!
Nói chung là anh "thick" những thằng đánh bạc mà ngu, nhưng "get" những thằng đánh bạc mà khôn . Mày còn phải lớn nhiều em ạ. Giao cho gà Bóng nhiệm vụ tuyển gà trống cho chuồng nhé, thêm cơ hội cho gà mái, sức mạnh cho chuồng gà, và để Bóng học đc nhiều hơn

Nói thế em đưa lên thật à :((

báo cáo các bác em mới tham gia diễn đàn chưa lâu, lại cũng vừa làm chuyến xiên vịt trong th 6 vừa về lên cũng chưa có nghệ danh nghệ sĩ j, mong được gặp gỡ giao lưu với các bác Hn
Hoàng Việt Hùng
yahoo: times_2h
sinh năm 1928
ái nhầm 1982:D
Hơ, hôm nào nhà mình Ọp mời bác đến kể chuyện xiên vịt nhé, update mobile nhà mình còn chủ động thông báo nhé

kesanruoi
03-07-2010, 10:03
Thể theo nguyện vọng chị em, Chúng ta sẽ tổ chức chuyến "thoát tục version 2.0"
vậy tối nay, chị em tập trung nhà Hảo hảo nha tầm 8-9h j đấy, sang sớm, ngủ sớm để mai đi sớm
Khi đi nhớ mang theo xe đạp (thời buổi đắt đỏ, nhà mềnh bé tẹo, hổng chứa nhiều xe máy đc) cấm chỉ xe đạp ruồi vì rất chi là chậm tiến trình
Chị em nào có máy ảnh nhớ mang theo vì máy hảo hảo đã cho mượn rồi
Hôm trc em Xu có đòi đi theo, nhưng hội chị em cho cái ý kiến là có cho em ý đi ko, vì hội thoát tục toàn bao gồm các gà chân ... thôi, hè hè
Tiin vui mới: em chuột đã chính thức ra đi vào tối hwa rạng sáng ngày hnay (do mải ngủ nên mềnh ko theo dõi chính sác) cửa sổ đã đc mở. nhà thông hè thoáng
welcome gà mái nhá:L
Lại lỗi hẹn với em dopping lần nữa, hix

momo
03-07-2010, 10:51
...có cho em ý đi ko, vì hội thoát tục toàn bao gồm các gà chân ... thôi, hè hè

Toàn gà chân j?
toàn gà chân thối à:))

vava
03-07-2010, 11:34
Toàn gà chân j?
Vì thế mới không thể thiếu momo =)). Dạ, em đang tích cực mượn xe đạp hà hà

Xu_iu
03-07-2010, 12:34
Hôm trc em Xu có đòi đi theo, nhưng hội chị em cho cái ý kiến là có cho em ý đi ko, vì hội thoát tục toàn bao gồm các gà chân ... thôi, hè hè

Thế này là thế nào??? Là ***??? có mún cho em đi hông??? huhu....

nem_162
03-07-2010, 13:24
Cứ thế mà phát huy em ,đến lúc đi HG còn mặc quần soóc làm siêu nhân nhé!
Nói chung là anh "thick" những thằng đánh bạc mà ngu, nhưng "get" những thằng đánh bạc mà khôn . Mày còn phải lớn nhiều em ạ. Giao cho gà Bóng nhiệm vụ tuyển gà trống cho chuồng nhé, thêm cơ hội cho gà mái, sức mạnh cho chuồng gà, và để Bóng học đc nhiều hơn

--> Làm siêu nhân thì sao lại mặc quần soóc nhỉ? Em nghiên cứu kỹ trang phục của siêu nhân rồi, toàn mặc quần "ngắn" ra ngoài quần dài thôi mà.:D Em Bóng cứ thế mà phát huy.(c)
Mà Bóng ơi, anh Trưởng đang nói bóng nói gió em là thằng ngu kìa :LL

ocbong
03-07-2010, 13:34
--> Mà Bóng ơi, anh Trưởng đang nói bóng nói gió em là thằng ngu kìa :LL

Gà trưởng còn nói bóng gió, chứ gà út là phang thẳng vào mẹt e là thiếu muối kìa =))

ocbong
03-07-2010, 13:36
Toàn gà chân j?

hahah dẫn đầu là bô lão ômô =))

amasawa
03-07-2010, 13:36
Gà trưởng còn nói bóng gió, chứ gà út là phang thẳng vào mẹt e là thiếu muối kìa =))

vầng t có thế thôi :-<

vava
03-07-2010, 13:51
hô hô, avar mới của Bóng là Bóng à?

vava
03-07-2010, 13:58
Thế này là thế nào??? Là ***??? có mún cho em đi hông??? huhu....
=)) Ruồi tỷ muốn nhấn mạnh độ to của các mái tham gia Thoát tục lần trước :)) đây mà. Em là có cẳng đẹp gần nhất chuông rồi (chỉ sau một mái có tên phượt là từ láy, bắt đầu bằng chữ V.. =)) ) . Ku Xu có xe đạp chưa? ta đang mượ bạn, hehehe

amasawa
03-07-2010, 14:05
hô hô, avar mới của Bóng là Bóng à?

vâng,k e thì là ai,hic...
cảnh báo cho các bà chị thích đì đọt e,có muốn e gởi lão sát thủ này tới truy sát k :-?
https://img1-photo.apps.zing.vn/upload/original/2010/07/03/13/12781399991164320904_574_0.jpg (http://photo.apps.zing.vn/o0osawao0o/apps/photo/album/photo-detail/id/432892171)

vava
03-07-2010, 14:39
vâng,k e thì là ai,hic...
cảnh báo cho các bà chị thích đì đọt e,có muốn e gởi lão sát thủ này tới truy sát k :-?
https://img1-photo.apps.zing.vn/upload/original/2010/07/03/13/12781399991164320904_574_0.jpg (http://photo.apps.zing.vn/o0osawao0o/apps/photo/album/photo-detail/id/432892171)

Ừa, được đấy, rất đẹp trai và phong độ :D. Cử đến chỗ chị đầu tiên nhé =))

momo
03-07-2010, 14:51
Ừa, được đấy, rất đẹp trai và phong độ :D. Cử đến chỗ chị đầu tiên nhé =))
Samu giai ....

Mer1320
03-07-2010, 17:28
ok bác, bác cứ thông báo op em có mặt, mà cũng kô nhiều chuyện để kể đâu bác....:D
mobile của nhà em đây : 0917905138

kesanruoi
03-07-2010, 18:51
ok bác, bác cứ thông báo op em có mặt, mà cũng kô nhiều chuyện để kể đâu bác....:D
mobile của nhà em đây : 0917905138

Welcome bạn, cứ có gà trống vào chuồng là mình thik rồi, Nhà Gà vui lắm, phải mỗi tội âm hơi thịnh, dương hơi suy thôi, hè hè

Xu_iu
03-07-2010, 21:04
ố ố Bóng ơi....cái avar kia là của iem áh....*** chẳng thấy giống j nhẩy???/ hay ku em mới đi phẫu thuật thẩm mĩ về......xấu trai hơn xưa roài...

nguoilacodai
03-07-2010, 21:41
@hoangbazen83:cái gì thế kia.a có cần thiết phải nhẫn tâm thế k
@kesanruoi:e chúc mừng chị nhé,tống khứ đc e chuột

amasawa
03-07-2010, 22:57
@all: đấy là e hồi mùa đông và còn trong năm học,hè rồi mới bệ rạc thế chứ.
EM ĐANG HÉT LÊN ĐÂY,một món quà quá lơn cho nhưng fan ruột của đức,từ năm 2002 đến h` e mới thấy đc hình ảnh của những thần tượng ý,thật tuyệt vời...nó tuyệt vời hơn bất cứ trận độ nào,mặc dù trận này run tay chỉ oánh chút xíu...nhưng k sao kể cả thua bạc mà đức thắng e cũng rất hạnh phúc :x

vava
03-07-2010, 23:18
EM ĐANG HÉT LÊN ĐÂY,một món quà quá lơn cho nhưng fan ruột của đức,từ năm 2002 đến h` e mới thấy đc hình ảnh của những thần tượng ý,thật tuyệt vời...nó tuyệt vời hơn bất cứ trận độ nào,mặc dù trận này run tay chỉ oánh chút xíu...nhưng k sao kể cả thua bạc mà đức thắng e cũng rất hạnh phúc :x
Ôlala, ĐỨC yêu quý của tôi :))

duycong8282
04-07-2010, 00:12

ông em này chắc đi phấu thuật thẩm mỹ rồi hehehe:p

amasawa
04-07-2010, 02:43
=) sao ai cũng bàn tán về dung nhan của e thế nhỉ :-< hic,e còn nhiều bộ mặt lắm :-<

amasawa
04-07-2010, 21:37
gần 1 ngày trời mà chả có ai vào cả là sao :-< nhà mềnh đi đâu hết rồi :-s

Mer1320
04-07-2010, 22:24
cả nhà đang nghỉ dưỡng thương cho 1 mùa WC khủng hoảng rồi...:D hơn nữa chắc để bụng cho hôm op tới nhận quà của bác nào đấy chăng ta...(BB)

wit_eyes
04-07-2010, 23:00
NguyAn TrAng Nam: Gà trưởng oi
NguyAn TrAng Nam: a vừa đi một chuyến phía tây Hà Giang về
NguyAn TrAng Nam: tình hình là lúa vẫn chưa cấy
NguyAn TrAng Nam: ruộng bậc thang bây giờ mới có nữa
NguyAn TrAng Nam: A hỏi sở Khoa học Hà Giang
NguyAn TrAng Nam: Họ cho biết thời vụ năm nay so với các năm trước chậm hơn 20 ngày do ko có mưa
NguyAn TrAng Nam: do vậy a sợ dịp 2-9 lúa chưa kịp chín vàng như mọi năm
NguyAn TrAng Nam: a đi vào mùa này trên đường đi rất nhiều thác nước rất rất đẹp mỗi tôi đường bijsatj lỏ nhiều
NguyAn TrAng Nam: rất nguy hiểm

Cả nhà ơi ! VẪN ĐI chứ? (c)

huonggiangf1
04-07-2010, 23:15
NguyAn TrAng Nam: Họ cho biết thời vụ năm nay so với các năm trước chậm hơn 20 ngày do ko có mưa
NguyAn TrAng Nam: a đi vào mùa này trên đường đi rất nhiều thác nước rất rất đẹp mỗi tôi đường bijsatj lỏ nhiều

Vẫn đi ạ. Lúa chưa chín vàng thì ta chụp lúa ương ương ;). Sung sướng là vẫn ko thể hoãn lại được :D.

huonggiangf1
04-07-2010, 23:22
tranphuchau83: viet nhat ky hagiang di em
jetaime: la sao anh?
tranphuchau83: http://www.gadibui.com/html/?p=320
tranphuchau83: giong anh vay ne
jetaime: anh oi
jetaime: the nay thi
jetaime: voi nhung mem san trong chuong tu truoc roi
jetaime: thi chang co gi de viet ca
tranphuchau83: thi viet lai tu trc
tranphuchau83: anh cung viet lai ma
jetaime: nhung doc nhat ky cua anh cung thay hay hay
tranphuchau83: anh thay
tranphuchau83: gio viet tu tu la vua do
tranphuchau83: co khi minh viet ra
tranphuchau83: moi ng biet co kho khan
tranphuchau83: cung nhau go
tranphuchau83: anh dinh viet tu gio toi luc ve
tranphuchau83: la dc khoi bai
tranphuchau83: anh viet mau
tranphuchau83: moi ng thay dc
tranphuchau83: viet theo

Mọi người ơi vô ủng hộ Gà Ròm vụ này đi, thấy cũng ý nghĩa đó mà.

hautp
04-07-2010, 23:26

Gà Trưởng mà cancel là trả tiền vé máy bay cho Gà Ròm đó nha , ke ke , vẫn đi chứ , làm sao hoãn lại cái sự sung sướng này

amasawa
05-07-2010, 00:02
dạ vẫn =), a hậu đặt xong xuôi hết mọi thứ ra bắc kì dịp quốc khánh r àh :p

hautp
05-07-2010, 00:07
dạ vẫn =), a hậu đặt xong xuôi hết mọi thứ ra bắc kì dịp quốc khánh r àh :p
anh mua vé hồi 1.6 đó em , mua trễ sợ không có vé giá rẻ hoặc hết vé

@ all : vừa viết xong nhật ký phần 2 http://www.gadibui.com/html/?p=328 , Gà Ròm quan tâm đoạn sau

" - Ngày .. tháng .. năm : đàn gà đang lo vụ đồng phục và logo , ban đầu thấy hào hứng lắm , nào là : mũ , áo , logo , quần , giày dép … , giờ không thấy thông tin gì nữa cả , chắc mọi người hào hứng với những cuộc offline dạo đêm Hà Nội , cafe , đi Cô Tô hơn là Hà Giang nhỉ , hay là do chuyến đi Hà Giang còn xa nên chưa đến lúc phải chuẩn bị . Hi vọng là khâu chuẩn bị sẽ tốt . "

amasawa
05-07-2010, 00:14
dạ mọi ng vẫn đag tích cực hoàn thiện các công đoạn của cuộc hành trình,phần off tiếc quá có nhiều mem ở xa,chắc đợt 2-9 tới đong đủ lắm,vui lắm :d

vava
05-07-2010, 00:21
Đi chớ đi chớ, nếu mà đất trống đòi trọc em vẫn đi (c)

wit_eyes
05-07-2010, 08:14
hix, post nhầm chuồng, chủ đề liên quan đến HG mang sang "kia" và làm nóng lại topic nhé, xin lỗi cả nhà

momo
05-07-2010, 10:49
Kđi là k đi thế nào, định riết người à?

Nguyen Thi Huyen
05-07-2010, 13:06
Doping đã trở về :D.

Trời ơi sau một thời gian chỉ có ăn và chơi bây h về đối mặt với đống Cv thật là khủng khiếp :(.
@ Momo có cái Avatar mới hay nhảy? :D

@ Vava bao h Em đi? t3 hay t4?

Chiều t4 Anh Hoàng sẽ ra ngoài này đấy có gì op ẹp cái nhảy? :D

dungcmh
05-07-2010, 15:38
hix, post nhầm chuồng, chủ đề liên quan đến HG mang sang "kia" và làm nóng lại topic nhé, xin lỗi cả nhà
Xin lỗi không như thế mà coi được hả, lớn rồi có phải trẻ con đâu mà cứ bậy ra rồi xin lỗi thế
Mời cả nhà cốc trà đá để giải nhiệt đi

dungcmh
05-07-2010, 15:43
K đi là k đi thế nào, định riết người à?
Không đi tức là ở nhà đó momo =))

hoangbazen83
05-07-2010, 22:19
Tiin vui mới: em chuột đã chính thức ra đi vào tối hwa rạng sáng ngày hnay (do mải ngủ nên mềnh ko theo dõi chính sác) cửa sổ đã đc mở. nhà thông hè thoáng

Nhà thông hè thoáng nhưng mùi thum thủm

Lại có thêm 1 thằng đâm đầu vào chỗ chết,mấy a c e to đầu đâu rồi khuyên thằng e nó 1 câu chứ,chơi với nhau là phải chỉ dậy cái hay cái tốt chứ.

Điên à mà ko đi,càng nguy hiểm càng phải đi a NAM ạ,mọi người ko đi gà chọi đây đi 1 mình hehe.

Kđi là k đi thế nào, định riết người à?

Bà bây giờ máu nhỉ,mở mồm ra cái nào ko ưng ý là đòi chém đòi giết ngay mới sợ chứ

hoangbazen83
05-07-2010, 22:20
Mà sao 3 ngày ko vào,thế mà có được 3 trang thế này nhỉ,gà đi đâu hết rồi.

huonggiangf1
05-07-2010, 22:51
Mà sao 3 ngày ko vào,thế mà có được 3 trang thế này nhỉ,gà đi đâu hết rồi.

Cả nhà đang đợi anh về để lĩnh quà đó mà.

amasawa
05-07-2010, 23:25
hehehe a hoàng sắp về kìa :d no nê,no nê ;))

vava
05-07-2010, 23:45
Doping đã trở về :D.

Trời ơi sau một thời gian chỉ có ăn và chơi bây h về đối mặt với đống Cv thật là khủng khiếp :(.
@ Momo có cái Avatar mới hay nhảy? :D

@ Vava bao h Em đi? t3 hay t4?

Chiều t4 Anh Hoàng sẽ ra ngoài này đấy có gì op ẹp cái nhảy? :D
Doping có khác, lúc nào cũng náo nhiệt :)). Sáng t3 10h em lượn, mà anh Chọi bảo phần e món gì khô khô để dc 1 tháng đó (quên mất tiêu), anh nhớ gửi chị momo nhé, gửi bác Trưởng chắc hết quá =))

hoangbazen83
06-07-2010, 00:47
@F1,Hai:2 em an tâm,un no nê nước bưởi với ổi đi.
@Vava:a ko dám chắc là còn cho e ko nhưng có thể đảm bảo là 1 miếng thì oke hihihi

wit_eyes
06-07-2010, 07:54
Doping có khác, lúc nào cũng náo nhiệt :)). Sáng t3 10h em lượn, mà anh Chọi bảo phần e món gì khô khô để dc 1 tháng đó (quên mất tiêu), anh nhớ gửi chị momo nhé, gửi bác Trưởng chắc hết quá =))

Đã có tiền lệ chưa mà e nói như đúng rồi thế :(
Vậy là vụ ăn chơi tháng 7 này (nếu có) là vắng mặt Vava rùi. Dù sao e nhớ update thông tin như đã hứa với a nhé :) . Xem tình hình nếu OK là vẫn lên đường. Khó khăn chỉ là thử thách thôi gà nhêi ? (c)

noroyoko
06-07-2010, 08:08

Úi úi, phần em tới .. tháng 9 nữa nha a Hoàng :D

Em chúc chị vava lên đường may mắn ạ.. Có quà gì thì mang về cho em zoi ạ :))

namhgi
06-07-2010, 09:10
NguyAn TrAng Nam: a đi vào mùa này trên đường đi rất nhiều thác nước rất rất đẹp mỗi tội đường bị sạt lở nhiều
Cha này mình nhắn tin ko thèm nhắn lại, tự nhiên post lên đây. Lúc đấy lúa có thể (có thể thôi nhé) chưa vàng rực nhưng vẫn đẹp, ko nên lo lắng, mọi người sẽ được đổ một con đèo dài nhất mà mọi người đã từng đi qua nó nằm trong một cánh rừng nguyên sinh.

NguyAn TrAng Nam: a đi vào mùa này trên đường đi rất nhiều thác nước rất rất đẹp mỗi tội đường bị sạt lở nhiều
NguyAn TrAng Nam: rất nguy hiểm[/COLOR]

Rất nguy hiểm là a nói vào mùa này, tức là mùa mưa ấy, mùa mưa các con đường phía tây Hà Giang rất hay sạt lở nên mới tạo ra sự nguy hiểm. Còn tháng chín mùa khô rồi mối nguy hiểm về sạt lở đường sẽ ko còn nữa.

namhgi
06-07-2010, 09:23

Chúc vava thượng lộ bình an, nhớ mang theo tỏi và ớt tươi nhé. Tỏi để tránh bị thôi miên, còn ớt tươi để ăn hàng ngày sẽ ko bị các chàng trai Thái bỏ bùa yêu!
Khách sạn ở gần bến xe TP Điện biên mà a nói đó, tên là Việt Hoàng nó nằm trên con đường dẫn lên tượng dài chiến thắng ấy.

amasawa
06-07-2010, 11:51
e đi sinh viên tình nguyện từ 13-18/7 :-s,e muốn về HP lắm.19 là sinh nhật chị út hic,mọi người định đi hôm nào :-s

huonggiangf1
06-07-2010, 11:56
e đi sinh viên tình nguyện từ 13-18/7 :-s,e muốn về HP lắm.19 là sinh nhật chị út hic,mọi người định đi hôm nào :-s

Oh thế thì phải chia buồn với em rồi, đi 17,18/7 đó em. Em tình nguyện ở đâu? có tạt té sang HP đc ko? Trốn 2 ngày cuối có đc ko? :D

ocbong
06-07-2010, 12:18
HG nhất định phải đi đúng hem gà :D
@C.Dopping, A.Chọi: đợi quà của 2 người quá (K)
@C.Vava,Gà trưởng: chưa có tiền lệ nên cần răn đe :T
@Gà út: cô út chuẩn bị bánh gato đón gà nha :bd

E tình nguyện ở đâu là khổ dân ở đó :))

amasawa
06-07-2010, 12:22
dạ hình như ở tây bắc ạh :-<
@ ốc : >"<

kesanruoi
06-07-2010, 13:42
@a Hoang: anh để phần quà cho vava thì nhớ phần cho cả em nữa nha,huhu, e đang tái định cư ở YB city nè...
@cả chuồng: chuồng mình định đi HP vào 17, 18 ah, sao lại 17,18 nhỉ??? đau nhỉ

ocbong
06-07-2010, 14:31
@Hảo hảo: thê chị định tái định cư đến bao giờ vậy ???
@Bóng: C xl và đồng thời rút lại cái tủ lạnh (beer)

namhgi
06-07-2010, 14:40

Oh, em vẫn là sinh viên à? đi TN ở tây bắc à? sao ko phải là Hà Giang cực bắc nhỉ?

huonggiangf1
06-07-2010, 16:09
@a Hoang: anh để phần quà cho vava thì nhớ phần cho cả em nữa nha,huhu, e đang tái định cư ở YB city nè...
@cả chuồng: chuồng mình định đi HP vào 17, 18 ah, sao lại 17,18 nhỉ??? đau nhỉ

Lịch trình và thời gian vụ này sẽ được đưa ra trong vụ off tối t5. Tớ dự định đi HP vào 17, 18 vì 2 lý do:
- Thứ nhất: SN em Út là 19/7, để sau thì còn gọi gì là thú vị nữa đúng ko?
- Thứ hai: nó là cuối tuần mà :)

Hảo cố gắng về HN sớm để join nha.

Xu_iu
06-07-2010, 16:19
Chời ơi!!!!..Vava thì đi Điện Biên, Hảo hảo thì về Yên Bái, Ku Bóng thì cũng sắp lên Tây Bắc...Hix.Mọi người làm em cũng muốn bỏ Hà Nội về với Núi rừng nhà em quá. :(

hoangbazen83
06-07-2010, 18:58
Úi úi, phần em tới .. tháng 9 nữa nha a Hoàng :D
Em chúc chị vava lên đường may mắn ạ.. Có quà gì thì mang về cho em zoi ạ :))

A đảm bảo là ko còn đâu em ạ,nhưng tháng 9 e xuống a sẽ có quà khác cho em,an tâm nhé

Chời ơi!!!!..Vava thì đi Điện Biên, Hảo hảo thì về Yên Bái, Ku Bóng thì cũng sắp lên Tây Bắc...Hix.Mọi người làm em cũng muốn bỏ Hà Nội về với Núi rừng nhà em quá. :(

Về với khỉ đi em,tránh nóng rồi lại lên,đọc báo thấy hà nội nóng quá,ko muốn về tẹo nào,nhưng ở nhà còn nhiều việc,hehe,về nhà làm việc nhà thôi.
@ALL:đi HP 3 ngày cơ à,thế a làm sao mà tham gia được,nhưng sn gà út mà ko có mặt thì có lỗi quá nhỉ,sẽ cố gắng join với mọi người 1 ngày ok.
@Vava:chúc em lên đường may mắn nhé

Mer1320
06-07-2010, 20:07
nhà gà các bác có vụ op ẹp ở đâu vậy, cho mem mới tham gia giao lưu đc kô vậy ta...

kesanruoi
06-07-2010, 21:59
Phé Phé...vừa đọc báo thấy HN hôm nay rất chi là nóng (nghe bẩu tân 45 độ), mình rất chi là hoan hỷ, YB nhà mình mát mẻ vô cùng

Nguyen Thi Huyen
06-07-2010, 22:33
Ờ ờ! Thế là lại chuẩn bị ăn chơi à? hi hi! Tình hình là dạo này kế hoạch ăn chơi dầy nhảy?

Mà mọi ng định đi đâu ở HP? kế hoạch như thế nào cả nhà ơi? Tình hình là sau những ngày ăn chơi chiền miên Doping đang ngập đầu trong việc :(

nem_162
06-07-2010, 23:06
Hé, sinh nhật em mà thấy mọi người có nhộn nhịp hơn cả em.:D Hạnh phúc thế! EM YÊU CẢ CHUỒNG! :L
Nhưng em cũng nói trước là vụ HP dễ bị bể show lắm. hị. nói trước cho mọi người chuẩn bị sẵn tinh thần.(NT)
Và cuối cùng là em thông báo: vì HP nhà em cũng nóng chảy mỡ nên em - ngày mai cũng đi tránh nóng đây. Đi Sơn La ạ. Theo lịch trình đi thì thứ 7 em về và có qua YB của Hảo tỷ. Nếu đc thì em sẽ cố gắng ghé qua nhà tỷ, tỷ nhá.;) hì hì

huonggiangf1
06-07-2010, 23:08
Mình định mai mới đưa lịch off lên, vì còn muốn đợi anh Hoàng xem thời gian của anh ấy thế nào nữa. Nhưng mà thôi cứ chốt luôn thế này nhé:
- Thời gian: 8h tối thứ Năm 8/7
- Địa điểm: chốn cũ ta về, cafe Tonkin số 4 Lý Thường Kiệt, salon góc trong cùng ai đến cứ tự vào khỏi phải alo

@ anh Mer: đàn gà trân trọng mời anh đến dự buổi off này với cả nhà em cho vui
@ Doping, Gà Chọi: 2 người đi chơi mới về nhớ chuẩn bị quà đầy đủ nhé, lưu ý cả gà đang đi công tác và gà ở xa :D.
@ Hảo: có mau về HN để đi off ko? Mùng 8 là thời tiết dịu rồi đấy Hảo ạ

@ All: Trong buổi off này gà trưởng sẽ thông báo rõ hơn về vụ SN em Út có đi HP ko hay sẽ như thế nào, mọi người cứ bình tĩnh. Vì bây giờ mình đưa lên đây thì cũng là thông tin chưa đầy đủ, nên tốt nhất là đợi tới tối t5 nha. Cả nhà nhớ có mặt đông đủ để ném đá vụ này.

namhgi
06-07-2010, 23:13
@ All: Trong buổi off này gà trưởng sẽ thông báo rõ hơn về vụ SN em Út có đi HP ko hay sẽ như thế nào, mọi người cứ bình tĩnh. Vì bây giờ mình đưa lên đây thì cũng là thông tin chưa đầy đủ, nên tốt nhất là đợi tới tối t5 nha. Cả nhà nhớ có mặt đông đủ để ném đá vụ này.

èo, cô út này SN đúng hôm người ta xuống thi, sao út ko lên HN để tổ chức SN cho anh ăn bánh gato với nhỉ?

nem_162
06-07-2010, 23:16
èo, cô út này SN đúng hôm người ta xuống thi, sao út ko lên HN để tổ chức SN cho anh ăn bánh gato với nhỉ?

Anh thi 19/7 à??? Hôm đó là thứ 2 mà? Còn ý kiến lên HN SN của anh em sẽ cố ( nếu cố đc ạ, vì tuần này và tuần sau em ở nhà ít quá. hì )

Nguyen Thi Huyen
07-07-2010, 09:43
Dạo này ăn chơi nhiều quá ko chạy dc!

hôm nay Doping đi chạy trở lại, có gà nào đi cùng ko?

Mà ko gà nào chạy thì Doping cũng vẫn chạy nhá :D

huonggiangf1
07-07-2010, 09:45
Anh thi 19/7 à??? Hôm đó là thứ 2 mà? Còn ý kiến lên HN SN của anh em sẽ cố ( nếu cố đc ạ, vì tuần này và tuần sau em ở nhà ít quá. hì )

Em ơi vậy thì cố sớm nha, để cho mọi người biết lịch sớm. Kẻo lỡ làng hết.

nem_162
07-07-2010, 10:17
Em ơi vậy thì cố sớm nha, để cho mọi người biết lịch sớm. Kẻo lỡ làng hết.

Cảm ơn chị F1, nhưng Em nói thật là khả năng lên HN hơi khó. Và còn phụ thuộc vào ... thời tiết nữa. hì. Nóng quá thì cho em xin lỗi, em chỉ ở nhà thôi.

hoangbazen83
07-07-2010, 10:27
@Gà út:nóng quá có sao đâu em.lên hà nội chơi mình đi phòng có điều hòa cơ mà,quan trọng là vui chứ nóng ăn thua gì so với anh em nhà gà.mà lịch đi chơi của em thế nào mà dầy đặc thế.dành chút thời gian cho mọi người tổ chức sn cho em mà khó thế à.mọi người quí e nên mới thế đấy,chưa chi e đã bảo vì nóng quá nên nghỉ luôn thì hơi buồn đấy.

hoangbazen83
07-07-2010, 10:28
Quên mất thứ 5 a đi chạy bình thường cùng e doping nhé.tình hình đi chơi mấy hôm ăn nhiều chất đạm quá nên có vẻ bị béo lên mới chết chứ

namhgi
07-07-2010, 10:29
Anh thi sáng 18 - Chiều 18 học. Nói chung ăn chơi vơi anh bây giờ khó hơn lên "rời".

huonggiangf1
07-07-2010, 10:50
Anh thi sáng 18 - Chiều 18 học. Nói chung ăn chơi vơi anh bây giờ khó hơn lên "rời".

Thi xong rồi lại học hả anh? Thế nhưng mà anh xuống HN lúc nào? Chiều 18 anh học thì vẫn còn tối 18 để ăn chơi mà :).

amasawa
07-07-2010, 12:48
em cũng nhận chạy chiều thứ 5 xong đi off luôn mng nhỉ ;))

amasawa
07-07-2010, 12:50
@Bóng: C xl và đồng thời rút lại cái tủ lạnh (beer)
Cục than !!! ngoan nào :x ;)) =))

amasawa
07-07-2010, 12:54
Oh, em vẫn là sinh viên à? đi TN ở tây bắc à? sao ko phải là Hà Giang cực bắc nhỉ?

vâng,e là 9x đời đầu...vì tây bắc có nhiều trẻ em có hoàn cảnh khó khăn hơn hà giang của a :-s
@all: vụ này chắc e giảm cân quá,nhưng k sao đóng góp đc chút công sức cho tổ quốc và cái chủ nghĩa cộng sản chết tiệt của "đại ka" nhà e !!! và quan trọng hơn là giúp đỡ đc các em nhỏ khó khăn,nhưng cầu chúa đừng dính tới trẻ con từ 3 tuổi đổ xuống :-<

wit_eyes
07-07-2010, 13:42
@Gà út:nóng quá có sao đâu em.lên hà nội chơi mình đi phòng có điều hòa cơ mà,quan trọng là vui chứ nóng ăn thua gì so với anh em nhà gà.mà lịch đi chơi của em thế nào mà dầy đặc thế.dành chút thời gian cho mọi người tổ chức sn cho em mà khó thế à.mọi người quí e nên mới thế đấy,chưa chi e đã bảo vì nóng quá nên nghỉ luôn thì hơi buồn đấy.
Yêu em Út nhất chuồng nhưng đọc cũng thấy nóng mắt. Cái này anh Chọi nói chuẩn luôn chẳng cần đính chính - quá buồn :shrug:

Thi xong rồi lại học hả anh? Thế nhưng mà anh xuống HN lúc nào? Chiều 18 anh học thì vẫn còn tối 18 để ăn chơi mà :).
Xuống nhớ gặp mọi người anh nhé, em nhớ anh Dom quá (note : i'm not "gay") - nghe cái vụ phía tây HG mà thấy rạo rực

vâng,e là 9x đời đầu...vì tây bắc có nhiều trẻ em có hoàn cảnh khó khăn hơn hà giang của a :-s
và quan trọng hơn là giúp đỡ đc các em nhỏ khó khăn,nhưng cầu chúa đừng dính tới trẻ con từ 3 tuổi đổ xuống :-<
Em Bóng bắt đầu lớn rùi :). Nhớ chụp những tấm ảnh ý nghĩa đưa lên gadibui.com em nhé!

Về đc thì về đi e, ở đây chịu cái nóng này làm gì. Về gửi giúp anh 1 nụ hôn đến Vava :))

nhà gà các bác có vụ op ẹp ở đâu vậy, cho mem mới tham gia giao lưu đc kô vậy ta...
Yên tâm đi có số đt của bạn rồi, lịch Ọp đưa lên rồi bạn theo dõi và chủ động tham gia nhé :)

Nguyen Thi Huyen
07-07-2010, 15:59
Thế rút cuộc là op ép ntn đây?
Còn nữa chiều nay có ai tình nguyện hành xác chạy với Doping ko nhỉ? :(

Wellcome Anh Hoàng trở về Hà Nội! Em chuẩn bị bụng ăn quà roài :D

Mer1320
07-07-2010, 16:10
tối mai huh các bác, ok sẽ wa để được gặp gỡ và giao lưu với nhà gà ...

huonggiangf1
07-07-2010, 16:13
Thế rút cuộc là op ép ntn đây?

Đề nghị Doping bớt chút thời gian đọc kỹ lại 1 vài trang trước để update.

hoangbazen83
07-07-2010, 17:12
Ta đã yên vị ở nhà rồi,giờ chuẩn bị đi tắm rồi lên mạng chơi điện tử thôi,nhớ em yêu quá rồi,đi mấy hôm chẳng được sờ mó em ý gì cả,tối có ai trà đá ko nào

Nguyen Thi Huyen
07-07-2010, 17:39
Đề nghị Doping bớt chút thời gian đọc kỹ lại 1 vài trang trước để update.

Đã đọc thấy nhưng mà mai nhiều ng bận thế thì vẫn tiến hành ạ :(

hoangbazen83
07-07-2010, 20:11

Việc đã đưa ra cứ tiến hành,VIỆC HÔM NAY CHỚ ĐỂ HÔM KHÁC.a e nào bận thì sẽ tổ chức thêm 1 hôm khác,chứ ko hoãn.

Nguyen Thi Huyen
07-07-2010, 20:39
Ke ke! thế ạ! OK lun vì rằng Em thì lúc nào cũng rảnh :D

hoangbazen83
07-07-2010, 20:47
Tình hình hôm nay chạy thế nào em,có 1 thân 1 mình thôi hả

huonggiangf1
07-07-2010, 20:51

Oh chị chỉ thấy Hảo về Yên Bái, vava đi công tác thôi mà, ngoài ra có ai bận gì nữa đâu. Bóng thì mãi 13 mới đi tình nguyện cơ mà.

Ah có anh Quốc, mọi người ai gọi điện mời anh Quốc được giúp F1 với, tại F1 chưa gặp cũng chưa nói chuyện với gà Mông lần nào nên ngại lắm. Và lần này nếu anh ấy đi ta coi như làm party welcome gà Mông luôn ha. Mọi người thấy sao?

Mer1320
07-07-2010, 22:22
bác Huyền hôm trc op ep với các bác PDn vui dữ ta...:))

Mer1320
07-07-2010, 22:26
ủa mà vừa rồi máy của bác Huyền là hỏng hay mất vậy ta ( máy ảnh kô phải máy ... nha ta:D ), chuyến xiên vịt vừa rồi Mer em cũng bị hỏng máy do tội tắm tiên ở bãi Tiên Sa :(( Ghềnh Ráng- Quy Nhơn)...

Nguyen Thi Huyen
07-07-2010, 22:38
Mềnh bị mất máy ảnh :((. hôm trước và DN thấy mấy bác ý vui vẻ đáng yêu ghê :D

Mer1320
07-07-2010, 23:00
Mềnh bị mất máy ảnh :((. hôm trước và DN thấy mấy bác ý vui vẻ đáng yêu ghê :D
thôi rồi, kiểu này Hn sắp tới kô khéo mất người vào tay PDN rồi...:))

amasawa
08-07-2010, 00:01
Em Bóng bắt đầu lớn rùi :). Nhớ chụp những tấm ảnh ý nghĩa đưa lên gadibui.com em nhé!

hehehe,thích mê :d

hoangbazen83
08-07-2010, 00:44
Chúc cả nhà gà ngủ ngon nha
Tối mai được gặp mọi người rồi hehe.
Mà em gà út đã nâng tầm máu lên 1 mức nữa rồi,đến phải chịu thua gà út thôi.1 xế 1 ôm chưa quên đi sơn la nhé,chờ đoiwj tin tức của gà út thôi.

namhgi
08-07-2010, 09:15
Y (note : i'm not "gay")
Cài gí thế gà Trưởng?

kesanruoi
08-07-2010, 10:00
Gà ơi, hay vụ HP lùi lại mấy ngày rồi mình đi theo đoàn này đc ko???? please....
https://www.phuot.vn/threads/8901-B%C6%A1i-thuy%E1%BB%81n-kayak-BBQ-h%E1%BA%A3i-s%E1%BA%A3n-salsa-2-nga%CC%80y-1-%C4%91%C3%AAm-(July-24-2010)

dungcmh
08-07-2010, 11:33
Gà ơi, hay vụ HP lùi lại mấy ngày rồi mình đi theo đoàn này đc ko???? please....
https://www.phuot.vn/threads/8901-B%C6%A1i-thuy%E1%BB%81n-kayak-BBQ-h%E1%BA%A3i-s%E1%BA%A3n-salsa-2-nga%CC%80y-1-%C4%91%C3%AAm-(July-24-2010)
Đoàn mình tự tổ chức đi luôn, sao phải đi theo làm nhêy

hoangbazen83
08-07-2010, 13:00

A thấy cũng rất hay nhưng đông quá,nhóm mình vào có vui ko và có hòa đồng được ko.thuyền đấy a mới chèo 2 lần cũng hay lắm đấy hehe.vừa đi chơi 10 ngày về rồi cuối tháng lại đi có vẻ hơi nhiều,hehe.

kesanruoi
08-07-2010, 13:07
Nếu nhà mình ko thik thì bg đi riêng nhưng kiểu như zậy mới thik em chưa đc chèo thuyền như vậy bg mà lại đi giữa núi non và biển cả thì còn j bằng (hẻm biết chỗ ấy có núi ko nhưng thấy trong ảnh có nên chém bừa), với lại em là em khoái cái đêm salsa của con nhà ngta kìa, nên mới rủ đi cùng ...hì hì

ocbong
08-07-2010, 14:07
Nếu nhà mình ko thik thì bg đi riêng nhưng kiểu như zậy mới thik em chưa đc chèo thuyền như vậy bg mà lại đi giữa núi non và biển cả thì còn j bằng (hẻm biết chỗ ấy có núi ko nhưng thấy trong ảnh có nên chém bừa), với lại em là em khoái cái đêm salsa của con nhà ngta kìa, nên mới rủ đi cùng ...hì hì

E cũng thich kayak nhưng lại ko bít nhảy salsa tỷ ạ, tỷ bổ túc salsa cho e mới ^^

hoangbazen83
08-07-2010, 14:08
Em biết nhảy cái đấy ko vậy,bụng to thế sao nhảy được hehe.
@ALL gà:tin khẩn tối nay ko tập trung ở chỗ cũ nữa nhé,a mời mọi người lên 144 kim mã,cafe MINH quán nước mới.đảm bảo là rộng và rất mát.8h mọi người nhé.

kesanruoi
08-07-2010, 16:17
Khiếp cái lão gà chọi này, quá đáng :T, em hông biết nhảy nhưng kon bạn đang rủ đi tập nên cũng đang thấy đú đởn lắm, salsa bãi biển thì còn gì bằng nữa...:)

Xu_iu
08-07-2010, 16:25
Khiếp cái lão gà chọi này, quá đáng :T, em hông biết nhảy nhưng kon bạn đang rủ đi tập nên cũng đang thấy đú đởn lắm, salsa bãi biển thì còn gì bằng nữa...:)

hehe...hay nhà mình tụ tập rủ nhau đi tập salsa đi...;;)

hoangbazen83
08-07-2010, 16:29

hehe...hay nhà mình tụ tập rủ nhau đi tập salsa đi...;;)

2 con bé này,Xu thì a thấy còn có thể,chứ hảo hảo a sợ tập ko thấy sóng bụng đâu mà cả người thành sóng luôn ý hahaha.
Nếu nhảy trên biển là mặc váy ngắn nhé,áo 2 dây,tay giơ cao.....Haohao chắc nhảy đẹp nhất đấy,mà tối em ko xuất hiện hả hảo.

nem_162
08-07-2010, 16:35
Em chào mọi người! Bi giờ em đang lang thang ở Sơn La-quê chị Vitbup đây :)
Sơn La ban ngày cũng ko quá mát, nhưng đến tối thì...lạnh. Hôm qua đi tối, lại phóng nhanh nên co ro cả người :D Bù lại được ngắm sao tóe khói. Mà em có đi ngang qua thủy điện Hòa Bình. Ở đó có chỗ ngồi uống nước đẹp mê tơi :L - Gà nhà mình có ai thi thoảng hơi điên điên thì phi lên đây mà xả xì trét (c)
Mà xế của em chắc cũng...tử tế, mà cũng có vẻ là dân phượt chuyên nghiệp rồi, nên chắc em cũng...ok thôi.
Chúc mọi người hôm nay off xôm ( nghe có vẻ hơi thừa, vì chuồng nhà mình đã off thì lúc nào chả xôm ;) )
Mà vụ SN em là có tí hiểu nhầm nhé!-chắc do khả năng hành văn của em dễ gây hiểu nhầm. :( hị. Em chân thành xin lỗi. Giờ phải lượn đi thôi

huonggiangf1
08-07-2010, 16:39
Em chào mọi người! Bi giờ em đang lang thang ở Sơn La-quê chị Vitbup đây :)
Sơn La ban ngày cũng ko quá mát, nhưng đến tối thì...lạnh. Hôm qua đi tối, lại phóng nhanh nên co ro cả người :D Bù lại được ngắm sao tóe khói. Mà em có đi ngang qua thủy điện Hòa Bình. Ở đó có chỗ ngồi uống nước đẹp mê tơi :L - Gà nhà mình có ai thi thoảng hơi điên điên thì phi lên đây mà xả xì trét (c)
Mà xế của em chắc cũng...tử tế, mà cũng có vẻ là dân phượt chuyên nghiệp rồi, nên chắc em cũng...ok thôi.
Chúc mọi người hôm nay off xôm ( nghe có vẻ hơi thừa, vì chuồng nhà mình đã off thì lúc nào chả xôm ;) )
Mà vụ SN em là có tí hiểu nhầm nhé!-chắc do khả năng hành văn của em dễ gây hiểu nhầm. :( hị. Em chân thành xin lỗi. Giờ phải lượn đi thôi

Ôi em ơi là em, chị phát choáng vì độ máu và liều của em đó. Anyway, chúc em enjoy mấy ngày đặc biệt này nha. Nhớ update thường xuyên cho mọi người an tâm nhá.

kesanruoi
08-07-2010, 16:49
[QUOTE=hoangbazen83 2 con bé này,Xu thì a thấy còn có thể,chứ hảo hảo a sợ tập ko thấy sóng bụng đâu mà cả người thành sóng luôn ý hahaha.
Nếu nhảy trên biển là mặc váy ngắn nhé,áo 2 dây,tay giơ cao.....Haohao chắc nhảy đẹp nhất đấy,mà tối em ko xuất hiện hả hảo.[/QUOTE]

Cái lão gà chọi này, quá thể thật, ai lại bêu riếu ngta giữa thanh thiên bạch nhật giữa bàn dân thiên hạ thế này cơ chứ:T:T:T:T:T:
Sáng t7 em mới xuống được anh ah xong t2 tuần sau e lại fai về luôn, hôm nay ở nhà hóng hớt thôi

nem_162
08-07-2010, 17:04
Ôi em ơi là em, chị phát choáng vì độ máu và liều của em đó. Anyway, chúc em enjoy mấy ngày đặc biệt này nha. Nhớ update thường xuyên cho mọi người an tâm nhá.

Chị F1 ạ, thi thoảng em cũng hơi điên mà-hay theo cách gọi của anh Trưởng thì là: hấp đặc biệt-hấp kiểu đầu đất!!! =))
Căn bản là em có niềm tin vào con người hơi bị nhớn + bản thân cũng tin tưởng vào .. trực giác của mình ( mặc dù trực giác của em thường ko hay đúng. hì ) = đi thôi. quyết đi cũng nhanh và lên đường cũng chóng, chẳng chuẩn bị gì sất (beer)
Cảm ơn chị nhé :L

Xu_iu
08-07-2010, 18:23
2 con bé này,Xu thì a thấy còn có thể,chứ hảo hảo a sợ tập ko thấy sóng bụng đâu mà cả người thành sóng luôn ý hahaha.
Nếu nhảy trên biển là mặc váy ngắn nhé,áo 2 dây,tay giơ cao.....Haohao chắc nhảy đẹp nhất đấy,mà tối em ko xuất hiện hả hảo.

sax...Cái ông Chọi nài...ném đá lung tung.đáng thì rủ rê người ta đi tập salsa.Nói thế còn ai đi tập nữa hử...
Muh anh cũng nên đi tập đi cho bụng nó đẹp....chứ sau chuyến đi Cô tô em thấy bụng anh phệ òi đấy....

huonggiangf1
08-07-2010, 18:45
Mọi người mưa gió thì mặc gió mưa nhá. Anh Hoàng ko muốn quà của anh ấy bị ế đâu. Phải ko anh Chọi?

hoangbazen83
08-07-2010, 18:54
Mưa to thì mặc mưa to,lòng ta đã thích thì mưa to nữa ta lại càng phải ra đường.

ngocquylc90
08-07-2010, 19:49
sao chả thấy dự định gì hả các Cụ..toàn thấy ăn chơi thác noạn thế này...có vụ gì phượt quanh hà nội không!

hautp
08-07-2010, 20:46
ui ui , *** mọi người quay nhưng chong chóng thế , không đi Hà Giang hả , hu hu

Mer1320
08-07-2010, 21:31
:( buồn wa, kô đến tham gia op ep với các bác nhà gà hôm nay được....
hôm nay Mer em phải khắc phục hậu quả trận bán kết Đức- Tây Ban Nha rạng sáng nay...( vì tội nhà em kết Đức wa cơ lên....:shrug: ), hẹn các bác nhà gà trong những kế hoạch sắp tới ...

Mer1320
08-07-2010, 21:39
Mọi người đi op ep về nhớ post ttin lên nhé...nhà mình sắp đi Hp ah có j cho nhà em đổ 1 xe gạch nhé:D

amasawa
08-07-2010, 22:48
e vừa đi về xong,nước dâu ngon quá xá quà xa :))

kesanruoi
08-07-2010, 22:49
There are currently 6 users browsing this thread. (3 members and 3 guests)

1. kesanruoi
2. amasawa
3. gnut

Hihi, mọi người đi hết có mình ở nhà trông chuồng,

gnut
08-07-2010, 22:53
hey chào mọi ngùi em vừa tham gia nhóm có gì mọi ngùi chỉ bảo thêm

amasawa
08-07-2010, 23:09

ừhm có gì đâu em ơi,không gian nan lắm đâu,e với a thành cứ thu xếp 1 bữa kính các cụ đi là sẽ đc "cân nhắc" ngay...có khi lại còn đc cả gà danh đẹp nữa...xồi ôi còn chần chờ chi nữa ;))

ocbong
08-07-2010, 23:15
Cái lão gà chọi này, quá thể thật, ai lại bêu riếu ngta giữa thanh thiên bạch nhật giữa bàn dân thiên hạ thế này cơ chứ:T:T:T:T:T:
Sáng t7 em mới xuống được anh ah xong t2 tuần sau e lại fai về luôn, hôm nay ở nhà hóng hớt thôi

T7 cả nhà đi thả diều đó chị join nha ;)

huonggiangf1
08-07-2010, 23:41

Em là 88 hay 89 ấy nhỉ? avatar bé quá nhìn ko ra. Mà đọc lại trang 26 để update thông tin em nhé. Mà em nhớ viết đúng chính tả ko là mod nhắc nhở đó.

hoangbazen83
08-07-2010, 23:45

ừhm có gì đâu em ơi,không gian nan lắm đâu,e với a thành cứ thu xếp 1 bữa kính các cụ đi là sẽ đc "cân nhắc" ngay...có khi lại còn đc cả gà danh đẹp nữa...xồi ôi còn chần chờ chi nữa ;))

gnut là bạn của hải hả.e chịu khó quay lại trang 26 dùm anh nha.nếu như em thật sự muốn gia nhập đàn gà.còn riêng đàn gà thì lúc nào cũng sẫn sàng chào đón những mem mới luôn cởi mở,dễ gần,hòa đồng.

kesanruoi
08-07-2010, 23:48
T7 cả nhà đi thả diều đó chị join nha ;)

Thả diều ở đâu cô?? đi liền, hôm ấy cô cứ hê lên cho tôi 1 tiếng nhá...hè hè, thơm phát nào (chụt)

hoangbazen83
09-07-2010, 00:04
Thứ 7 này ngày 10-7 sẽ tổ chức thả diều đêm cho a e nhà gà.
Địa điểm : Sân vận động quốc gia Mỹ Đình
Thời gian : 21h - 1,2h (mọi người cố gắng xin về muộn nha)
Trò Chơi : Thả diều,chơi bài,tâm sự những điều thầm kín chưa bao giờ nói với ai cả,chém gió hoặc sẽ bàn về những dự định sắp tới.
Kinh phí : vì là chơi buổi đêm cũng ko muốn rồng rắn mọi người đi ăn,nên mình sẽ party tại chỗ luôn.lúc tối có nói là 20k 1 người nhưng gà chọi về nhẩm tính chắc khoảng 30k / ng kể cả nước uống (ko tính mua diều nhé) diều khoảng 50-70k / 1c,tùy theo số lượng người sẽ mua diều sau,quan trọng có chỗ đi chơi tối thứ 7.còn đồ ăn vặt như bim bim,hoa quả dầm,hạt hướng dương sẽ tính sau.em F1 sẽ mang bếp đi để nướng mực nhé.(có thể dẫn a c hoặc em gái đi nhé).ai ném đất cát hay ném gạch thì nhanh nhanh nhé để còn tính số lượng người còn đi mua đồ ăn đêm.
Còn ko thích ăn đêm ở đấy thì sẽ có rất nhiều địa chỉ "ngon,bổ.rẻ" cho mọi người ăn no rồi mới về.
@Những ban mới : nếu các bạn muốn tham gia thi gọi vào số 0979850709 gặp bạn Giang để dki nhé.

huonggiangf1
09-07-2010, 00:08
ui ui , *** mọi người quay nhưng chong chóng thế , không đi Hà Giang hả , hu hu

Anh Hậu nói gì lạ vậy trời?

hoangbazen83
09-07-2010, 00:09
Thả diều ở đâu cô?? đi liền, hôm ấy cô cứ hê lên cho tôi 1 tiếng nhá...hè hè, thơm phát nào (chụt)

Hê hảo hảo hê hê đi thả diều nào (gọi như thế hả em) cách gọi của dân YB cũng đặc biệt đấy nhỉ.
Hê hê Hưng ơi đi trà đá đi
Hê hê doping đi chạy với anh nào
Hóa ra thêm câu đấy vào lại hay và độc đáo đấy.
Hê hê thank e hảo hảo đã cho từ ngữ mới nhé.

Xu_iu
09-07-2010, 00:13
Trò Chơi : Thả diều,chơi bài,tâm sự những điều thầm kín chưa bao giờ nói với ai cả,chém gió hoặc sẽ bàn về những dự định sắp tới.
Kinh phí : vì là chơi buổi đêm cũng ko muốn rồng rắn mọi người đi ăn,nên mình sẽ party tại chỗ luôn.lúc tối có nói là 20k 1 người nhưng gà chọi về nhẩm tính chắc khoảng 30k / ng kể cả nước uống (ko tính mua diều nhé) còn đồ ăn vặt như bim bim,hoa quả dầm,hạt hướng dương sẽ tính sau.(có thể dẫn a c hoặc em gái đi nhé).ai ném đất cát hay ném gạch thì nhanh nhanh nhé để còn tính số lượng người còn đi mua đồ ăn đêm.
Còn ko thích ăn đêm ở đấy thì sẽ có rất nhiều địa chỉ "ngon,bổ.rẻ" cho mọi người ăn no rồi mới về.

Lúc nãy mọi người bàn tán, mà chẳng dám chém...Vì có khi xin đi qua đêm còn dễ hơn đi đến 1 2h sáng về...Có khi zụ này ngồi nhà hóng hớt thôi :(

Ah! Trên Mega bắt đầu chiếu Eclipse roài...
Nhà mềnh lại rục rịch đi xem phim nhỉ????

hoangbazen83
09-07-2010, 00:22
Lúc nãy mọi người bàn tán, mà chẳng dám chém...Vì có khi xin đi qua đêm còn dễ hơn đi đến 1 2h sáng về...Có khi zụ này ngồi nhà hóng hớt thôi

Em này lo gì chỗ ngủ,xin qua đêm luôn đi,đã thích là phải tìm lí do để lên đường thôi.nếu đi a lo cho ngủ cho,đảm bảo chăn ấm đệm êm.

kesanruoi
09-07-2010, 00:41
Hẻo hẻo xin 1 xuất thả diều đến tầm 11-12h đêm t7 nhá, hổng quay phim chụp ảnh nhá, đi chơi đêm về giai giết chết...........

ocbong
09-07-2010, 00:57
Cho e xin một chân sẽ cố gắng ở lại muộn nhất trog đk cho phép.

hautp
09-07-2010, 08:42
Kinh phí : vì là chơi buổi đêm cũng ko muốn rồng rắn mọi người đi ăn,nên mình sẽ party tại chỗ luôn.lúc tối có nói là 20k 1 người nhưng gà chọi về nhẩm tính chắc khoảng 30k / ng kể cả nước uống (ko tính mua diều nhé) diều khoảng 50-70k / 1c,tùy theo số lượng người sẽ mua diều sau,quan trọng có chỗ đi chơi tối thứ 7.còn đồ ăn vặt như bim bim,hoa quả dầm,hạt hướng dương sẽ tính sau.em F1 sẽ mang bếp đi để nướng mực nhé.(có thể dẫn a c hoặc em gái đi nhé).ai ném đất cát hay ném gạch thì nhanh nhanh nhé để còn tính số lượng người còn đi mua đồ ăn đêm.
@Những ban mới : nếu các bạn muốn tham gia thi gọi vào số 0979850709 gặp bạn Giang để dki nhé.

Có phải vụ thả diều đêm này do Gà Ròm gợi ý hok ta

Anh Hậu nói gì lạ vậy trời?

mọi người đang bàn dời đi HG qua ngày khác mà đi chèo thuyền ka` , hu hu

Xu_iu
09-07-2010, 09:41
mọi người đang bàn dời đi HG qua ngày khác mà đi chèo thuyền ka` , hu hu

Đề nghị A Ròm quay lại 2 3 page trước để đọc một lần nữa cho kỹ hơn nhớ....
Nhầm nhọt sang trồng trọt roài đấy..

hoangbazen83
09-07-2010, 11:31
Ôi việt nam,ước gì mình trẻ lại 5 tuổi nhỉ,đam mê,máu khám phá,thèm được trải nghiệm.
https://www.phuot.vn/content/157-T%C3%A2y-Nguy%C3%AAn-%C4%90%C6%B0%E1%BB%9Dng-m%C3%B2n-H%E1%BB%93-Ch%C3%AD-Minh
https://www.phuot.vn/content/172-Tây-Nguyên-Đường-mòn-Hồ-Chí-Minh
Ai máu đi vụ này ko,sau vụ HG nào,vì có lẽ ngọc long tuyết sơn chưa chuẩn bị kịp.
Tây nguyên là phương án 2 nhé,mọi người bỏ chút thời gian ra đọc để biết đi,cho dù không đi mình cũng sẽ hiểu được thêm TN,nhớ đọc nhé.

duycong8282
09-07-2010, 12:03
cho anh đặt một ô tô gạch ở đó nhé( lâu rồi chưa đi đêm)

kesanruoi
09-07-2010, 13:28
Ôi việt nam,ước gì mình trẻ lại 5 tuổi nhỉ,đam mê,máu khám phá,thèm được trải nghiệm.
https://www.phuot.vn/content/157-T%C3%A2y-Nguy%C3%AAn-%C4%90%C6%B0%E1%BB%9Dng-m%C3%B2n-H%E1%BB%93-Ch%C3%AD-Minh
https://www.phuot.vn/content/172-Tây-Nguyên-Đường-mòn-Hồ-Chí-Minh
Ai máu đi vụ này ko,sau vụ HG nào,vì có lẽ ngọc long tuyết sơn chưa chuẩn bị kịp.
Tây nguyên là phương án 2 nhé,mọi người bỏ chút thời gian ra đọc để biết đi,cho dù không đi mình cũng sẽ hiểu được thêm TN,nhớ đọc nhé.

Hay wa, anh Hoàng cứ xem vụ này nhá kể cả là có đi NLTS đi chăng nữa thì chắc chắn sau đó sẽ bố trí 1 cung như vầy, em là em kết rùi đấy
hí hí, có ngoại hiệu mới, post tý cho nó xôm

Nguyen Thi Huyen
09-07-2010, 13:57
:D! trời thích quá!

Cho Em đặt Gạch với Anh Hoàng ơi!

Chuẩn bị lên kế hoạch đi chơi thôi nào :))

Nguyen Thi Huyen
09-07-2010, 14:27
Chiều nay Em và ốc vẫn đi chạy? Gà nào rảnh thì ra nhé!

@All: Tuần này Bu Em triệu về quê rồi, mai về nên ko đi thả diều dc :(

Trưa vừa đi ăn với F1, Ốc, và Anh Trung xong, hi hi

Nguyen Thi Huyen
09-07-2010, 14:30
Hôm nay Doping và Ốc đi chạy? Có ai tham ra ko nhảy?

@ All: Cuối tuần này bị Bu triệu về quê ko dc đi thả diều rồi :((.

Mà trưa nay vừa đi ăn trưa với Anh Trung, Chị F1, em Ốc hà hà :D.

Mà nghe đồn hôm qua mới 1 hôm ko có mẹt mình mà mình bị nói xấu ghê quá :((

Mer1320
09-07-2010, 15:33
hic hic, nhà gà nhà mình sao khéo chọn ngày thả diều thế ngày mai đá tranh 3 4 Đức - Uruguay mà...:(
vậy chắc mai nhà em lại hụt mất vụ op ep nữa rồi, buồn wa ...hu hu (NO)

hoangbazen83
09-07-2010, 16:50
hic hic, nhà gà nhà mình sao khéo chọn ngày thả diều thế ngày mai đá tranh 3 4 Đức - Uruguay mà...:(
vậy chắc mai nhà em lại hụt mất vụ op ep nữa rồi, buồn wa ...hu hu (NO)

Lo gì bạn ơi.nhà gà gặp nhau hoài mà.để hết WC bạn đi cũng được
Đi tập thể dục nào anh em ơi

gnut
09-07-2010, 20:23
Xin chào toàn thể tất cả mọi người trong room Gà
Được sự giới thiệu của hải amasawa mà em biết đến đội gà của chúng ta , cùng với sự đam mê với phượt nhưng lại chưa tham gia một nhóm nào . Tối qua khi tham dự 1 buổi off cùng các anh chị trong đội , nó đã cho em thấy xin vào đội gà là 1 quyết định đúng đắn. Dưới đây là là lý lịch trích ngang của em , còn thiếu gì mong mọi người chỉ thêm

*Tên : Vương sơn tùng
*Nghề nghiệp : trường cao đẳng du lịch hà nội ( năm 1)
*Địa chỉ nơi ở : số 2 ngõ 68 ngách 101 số 2 đường cầu giấy , hà nội vn
*Email: [email protected] facebook : Vuong Tung
*Số điện thoại : 01292285092
*Làm xế hay ôm: ôm
*Người yêu có/ko : hiện tại chưa có
*Tính tình : vui vẻ ,thích chém gió , đi dụ lịch bụi ,cá tính : đôi khi hơi khùng khùng chập chập chập nhưng được cái sống hòa đồng với mọi người xung quanh , đôi khi không biết mình đang nói gì , nhiều điều không thể viết ra được

ocbong
09-07-2010, 20:30
Xin chào toàn thể tất cả mọi người trong room Gà
Được sự giới thiệu của hải amasawa mà em biết đến đội gà của chúng ta , cùng với sự đam mê với phượt nhưng lại chưa tham gia một nhóm nào . Tối qua khi tham dự 1 buổi off cùng các anh chị trong đội , nó đã cho em thấy xin vào đội gà là 1 quyết định đúng đắn. Dưới đây là là lý lịch trích ngang của em , còn thiếu gì mong mọi người chỉ thêm

*Tên : Vương sơn tùng
*Nghề nghiệp : trường cao đẳng du lịch hà nội ( năm 1)
*Địa chỉ nơi ở : cầu giấy , hà nội
*Email: [email protected]
*Số điện thoại : 01292285092
*Làm xế hay ôm: ôm
*Người yêu có/ko : hiện tại chưa có
*Tính tình : vui vẻ ,thích chém gió , đi dụ lịch bụi ,cá tính : đôi khi hơi khùng khùng chập chập chập nhưng được cái sống hòa đồng với mọi người xung quanh , đôi khi không biết mình đang nói gì , nhiều điều không thể viết ra được

Đúg là bạn ku Bóng, nam nhi gì mà toàn xin làm ôm thế em

huonggiangf1
09-07-2010, 20:31
*Địa chỉ nơi ở : cầu giấy , hà nội

Em ơi như thế này mà gọi là địa chỉ à? Cái này chị ko viết vào danh sách đc em ạ.

huonggiangf1
09-07-2010, 20:36
cho anh đặt một ô tô gạch ở đó nhé( lâu rồi chưa đi đêm)

Anh Công ơi anh có nhiệm vụ mang miếng bạt hôm nọ đi để cả nhà ta khỏi phải thuê chiếu nhé :D

gnut
09-07-2010, 20:40
em sửa ngay sửa ngay :D

vava
09-07-2010, 21:53
hé hé, nhà mình xôm quá, chúc vui ve, hé hé. Hôm nay e mới dc quay lại thời văn minh vài ngày: có sóng điện thọai nên mò vào phuot.com luôn :D. Wellcome bạn mới, chờ mình về test nhá :)). trên này thời tiết rất chi là mát mẻ ạ :D.

vava
09-07-2010, 21:55
à, em nghe đồn CC cầm quà giúp em :D, thật xúc động kèm theo đầy lo lăng, haizzz....CC ơi, nhớ CC và quà quá :((

Mer1320
09-07-2010, 22:13
Lo gì bạn ơi.nhà gà gặp nhau hoài mà.để hết WC bạn đi cũng được

HI hi..vẫn biết là còn op ep và gặp nhau nhiều mà thấy mọi người op ep xôm tụ mà nhà em thấy nôn nao quá, mấy a e ma kô hẹn từ đầu tuần thì ....
Nhà em spam chút xíu ảnh ọt mong mod đừng xóa bài em

amasawa
09-07-2010, 22:17
superman man ruhhhhhhhhhhhhh...i'm coming =))

amasawa
09-07-2010, 22:19
Đúg là bạn ku Bóng, nam nhi gì mà toàn xin làm ôm thế em

ta làm xế và chưa từng xin làm ôm hồi nào >"<,mới sảy ra tối qa mà mi lại quên độ nguy hiểm của ta r =)

huonggiangf1
09-07-2010, 22:29
superman man ruhhhhhhhhhhhhh...i'm coming =))

Ôi ôi mod ơi ko được rồi ko được mất rồi. Thằng này nó là "Gà Bóng" mod ơi :((.

Nguyen Thi Huyen
09-07-2010, 22:41
Ôi mọi ng đc đổi tên hết rồi kìa,nào là Gà Tây, gà Chọi, Gà F1, gà Siêu Nhân....... :((. Hic hic! Chắc Em phải viết một bài cảm động khóc thút thít xin Bác Chitto và các bác Mod cho Em dc đổi tên cho Em thành Doping mới dc! Ghen tị quá :(

Xu_iu
09-07-2010, 22:56
Giời ơi !!!!!!!!! Em là em đã cố tình im im cái zụ thả diều thả diếc ngày mai rồi....Thế mà hết ông Chọi lại đến pà F1 gọi điện rủ rê....Đã bảo người ta rất cả nể rồi mà...:(

Mai tui mà mất sợi tóc nèo tui cứ ông Chọi với pà F1 gọi ra bắt đền đấy nhớ.....Bố mẹ em có mỗi một đứa con gái thôi :((

amasawa
09-07-2010, 23:12
Giời ơi !!!!!!!!! Em là em đã cố tình im im cái zụ thả diều thả diếc ngày mai rồi....Thế mà hết ông Chọi lại đến pà F1 gọi điện rủ rê....Đã bảo người ta rất cả nể rồi mà...:(

Mai tui mà mất sợi tóc nèo tui cứ ông Chọi với pà F1 gọi ra bắt đền đấy nhớ.....Bố mẹ em có mỗi một đứa con gái thôi :((

chị liên lạc với ốc bông ý,hnay nghe chị ý kể thì cũng đc tìm cách đi qua đêm và sẽ rủ rê chị cùng đấy :))

huonggiangf1
09-07-2010, 23:20

Hô hô em ơi pama chị cũng có mối một đứa con gái thôi đấy :))

hoangbazen83
10-07-2010, 00:20

Haha an tâm đồng xu ơi,nhà em có mỗi đứa con gái,đi vụ này về em lãi rồi,bố mẹ em có thêm đứa cháu.chắc ko sao đâu.an tâm mà ăn chơi đi thôi.

hoangbazen83
10-07-2010, 01:01
Hô hô em ơi pama chị cũng có mối một đứa con gái thôi đấy :))

Nhưng em thì mẹ lại ko lo rồi,ăn nhiều ngủ nhiều lại lười nữa,hôm nói chuyện với mẹ em,mẹ bảo " bác ko biết thế nào,nhưng giá có thằng cu nào đấy xúc nó về cho bác thì tốt quá đi mất,nuôi nó 1 tháng bao tiền quà bánh,ăn uống toàn ăn ngon.nó mà có chồng để cho chồng nó lo ". nỗi lo của 1 người mẹ hihi

namhgi
10-07-2010, 08:53
Nào, hôm nay mưa gió mát trời, mời các bác quay trở lại vụ Hà Giang để vote cho vụ áo và logo đi, ai đời bảo chốt vào cuối tháng sáu mà ngâm dấm đến giờ chưa có kết luận gì.

huonggiangf1
10-07-2010, 09:30
Nào, hôm nay mưa gió mát trời, mời các bác quay trở lại vụ Hà Giang để vote cho vụ áo và logo đi, ai đời bảo chốt vào cuối tháng sáu mà ngâm dấm đến giờ chưa có kết luận gì.

Hôm trước CC nhận lời đồ lại cái logo của gà Rều rồi anh ạ, sau khi nhận được file gốc :). hic nhưng mà màu áo vẫn chưa chốt đc. Bây giờ vẫn có 2 ý kiến là màu cam và màu đỏ.

Nguyen Thi Huyen
10-07-2010, 10:33
Đề nghị cái vụ áo sống gì đấy ném sang topic Hà Giang đi :D

kesanruoi
10-07-2010, 12:28
Chẹp chẹp, HN nóng kinh....iem Út đang trên đường xuống, tối nay rủ rê cả xế ham chơi của em út đi thả diều rùi...hi mọi người

huonggiangf1
10-07-2010, 14:14
Chẹp chẹp, HN nóng kinh....iem Út đang trên đường xuống, tối nay rủ rê cả xế ham chơi của em út đi thả diều rùi...hi mọi người

Báo cáo là em Út đang ở nhà F1 nhá. 2 chị em vừa ăn cơm xong. Giờ em ý đi tắm rồi ngủ trưa lấy sức tối còn đi thả diều :D. Vừa được biết là tối nay xế của em ý sẽ dắt theo 1 người nữa, vậy là lại có thêm người thả diều :D, có điều mọi người đừng bàn luận gì về chuyến đi của em ý với xế nhá :). Hơi tế nhị tí.

gnut
10-07-2010, 14:28
em đăng kí 1 suất đi xem mọi người thả diều

dungcmh
10-07-2010, 15:25
Sao mọi người đổi được cái "Phượt Thủ" thành danh gà thế???

amasawa
10-07-2010, 15:45
Báo cáo là em Út đang ở nhà F1 nhá. 2 chị em vừa ăn cơm xong. Giờ em ý đi tắm rồi ngủ trưa lấy sức tối còn đi thả diều :D. Vừa được biết là tối nay xế của em ý sẽ dắt theo 1 người nữa, vậy là lại có thêm người thả diều :D, có điều mọi người đừng bàn luận gì về chuyến đi của em ý với xế nhá :). Hơi tế nhị tí.

:)) chac' la` co' bie^n' =)

nem_162
10-07-2010, 15:59
:)) chac' la` co' bie^n' =)

--> Em Bóng "siêu nhân" có mỗi câu "có biến" này thôi hả em?:shrug:
Em có rủ xế Sơn La của em join vụ thả diều này. Xế SL sẽ đi cùng 1 ôm khác, nên muốn tránh ôm đó suy nghĩ linh tinh. Vì vậy, coi như em ko đi cùng với xế SL trong mấy ngày vừa qua nhé! Chứ em thì em chấp 1 mắt, biến với cố quái gì đâu:D

hoangbazen83
10-07-2010, 17:20
HIHI cũng hay ha.có lẽ mình cũng phải thế này.ôm kia mà biết là tình ngay lí gian.

vava
10-07-2010, 19:06
ô hô, út về HN roi ha, hnay tha dieu dong vui nhi, moi ng nho pr gà tây e với mấy mem mới cho thêm phần nủi tiếng nhá :)). Chúc cả nhà vui vui :D

momo
10-07-2010, 20:35
--> Em Bóng "siêu nhân" có mỗi câu "có biến" này thôi hả em?:shrug:
Em có rủ xế Sơn La của em join vụ thả diều này. Xế SL sẽ đi cùng 1 ôm khác, nên muốn tránh ôm đó suy nghĩ linh tinh. Vì vậy, coi như em ko đi cùng với xế SL trong mấy ngày vừa qua nhé! Chứ em thì em chấp 1 mắt, biến với cố quái gì đâu:D

Ê Ê, em cảnh sát mà cũng dính vào mấy chuyện thị phi này à ?

huonggiangf1
11-07-2010, 02:35
F1 đã về đến nhà an toàn với sự tận tình của anh Công (nịnh anh ấy tí vì thấy anh ấy cũng đang online :D). Thật ko có lời lẽ nào để tả nổi cảm xúc của mình lúc này. Đàn Gà ơi! IOU :L. Tiếc cho Hảo Hảo đã về quá sớm ko chứng kiến được màn thả diều, nằm ngắm diều, chơi cờ vua, và trú mưa :). Lần sau nhé.

gnut
11-07-2010, 06:56
6h 55 phút ,,, cuối cùng cũng về đến nhà , đi ngủ thoai

kesanruoi
11-07-2010, 09:05
F1 đã về đến nhà an toàn với sự tận tình của anh Công (nịnh anh ấy tí vì thấy anh ấy cũng đang online :D). Thật ko có lời lẽ nào để tả nổi cảm xúc của mình lúc này. Đàn Gà ơi! IOU :L. Tiếc cho Hảo Hảo đã về quá sớm ko chứng kiến được màn thả diều, nằm ngắm diều, chơi cờ vua, và trú mưa :). Lần sau nhé.

Có chuyện này sao, huhu :(

Xu_iu
11-07-2010, 11:17
10h35 AM 7/11/2010
Em Xu đã có mẹt tại nhà sau đúng 12 tiếng đi dạt vòm....
Tối qua ghi dấu lần đầu tiên em Xu đi chơi đêm....và đúng là một đêm không thể quên, hê hê...nhất là màn thả diều và trú mưa...Nhà Gà cũng có cơ hội tập dượt zụ dựng trại cho Hà Giang
Sau khi kết thúc màn ăn chơi trên Mỹ đình...Gà trưởng, Út và Xu về nhà chị Hiền ngủ...Sáng sang nhà F1 lấy đồ cho Út
Hiện tại thì Gà trưởng, em Út và chị Hiền vẫn tiếp tục " Ngày Hà Nội"...còn em xin phép về trước.....Chiều nay ngủ bù...buồn ngủ quá..

hoangbazen83
11-07-2010, 14:10
10h35 AM 7/11/2010
Em Xu đã có mẹt tại nhà sau đúng 12 tiếng đi dạt vòm....
Tối qua ghi dấu lần đầu tiên em Xu đi chơi đêm....và đúng là một đêm không thể quên, hê hê...nhất là màn thả diều và trú mưa...Nhà Gà cũng có cơ hội tập dượt zụ dựng trại cho Hà Giang
Sau khi kết thúc màn ăn chơi trên Mỹ đình...Gà trưởng, Út và Xu về nhà chị Hiền ngủ...Sáng sang nhà F1 lấy đồ cho Út
Hiện tại thì Gà trưởng, em Út và chị Hiền vẫn tiếp tục " Ngày Hà Nội"...còn em xin phép về trước.....Chiều nay ngủ bù...buồn ngủ quá..

Cảm giác lần đầu tiên đi dạt nhà và ngủ bụi thế thôi hả em.Vui ko,thấy lạ nhỉ.mỗi tháng đi 1 lần đi em.thế mới biết được hà nội đêm và ngày nó khác nhau thế nào

hoangbazen83
11-07-2010, 14:24

Vẫn sớm em a.lần sau đi đến trưa hẵng về,ngủ đến chiều,tối dậy ăn cơm rồi lại lươn tiếp

Có chuyện này sao, huhu :(

Đừng có trả vờ khóc,tất nhiên là chuyện gì cũng có,nhiều chuyện em còn ko tưởng tượng được là vì sao nó vui như thế cơ,chẹp.....chep.....tiếc quá,quá tiếc hê hê

HoaBup
11-07-2010, 14:29
Hế lu cả nhà gà :">

Tối qua mọi người đi xem bóng ah??? hi hi.

Hôm trước nghe mọi người nói đàn gà có vụ chạy bộ ah?? Chiều nay có chạy không nhỉ?? Cho tớ chạy ké với, lâu lâu mới có ngày CN giành cho thể dục thể thao như hôm nay hi hi :">

ocbong
11-07-2010, 14:45

Hôm trước nghe mọi người nói đàn gà có vụ chạy bộ ah?? Chiều nay có chạy không nhỉ?? Cho tớ chạy ké với, lâu lâu mới có ngày CN giành cho thể dục thể thao như hôm nay hi hi :">

Oki Bách Thảo nhé, tầm 5g30 cho đỡ nắng.

huonggiangf1
11-07-2010, 14:57

Em này mất tích mãi bây giờ mới thấy lên tiếng. Thỉnh thoảng vào topic thì chịu khó đọc lướt lướt mấy trang cuối để biết chuyện gì xảy ra với đàn gà nếu vẫn quan tâm em nhé. Nhà gà đêm qua ko phải đi xem bóng mà là đi thả diều đêm ở Mỹ Đình.

Chạy bộ thì em ra Bách Thảo mỗi buổi chiều tầm 5h30, 6h để join với mấy con gà chăm tập thể dục như gà chọi, ốc bông và doping nhé. Số điện thoại liên hệ nếu chẳng may ko tìm thấy đồng bọn thì đã có trong danh sách mà em may mắn được gửi rồi, nên cứ thế mà alo nhé. Chúc em có một buổi chiều vui vẻ với mấy gà.

HoaBup
11-07-2010, 15:20
Uki chi :">

ocbong
11-07-2010, 16:29
Hôm nay chỉ có ốc bông thui, dopping & gà bóng bận, gà chọi chạy cv Nghĩa Đô :((

HoaBup
11-07-2010, 17:05
trời sắp mưa dzồi T___T, ở nhà tập múa bụng vậy, hix hix

gnut
11-07-2010, 17:14
ặc nghĩa đô ah , sáng nào em cũng chạy ra nghĩa đô :D

gnut
11-07-2010, 17:20
kiếm cho mình 1 cái hiệu thôi

huonggiangf1
11-07-2010, 17:54
kiếm cho mình 1 cái hiệu thôi

Em viết bài thế này cẩn thận mod xóa bài đấy. Mà đã đọc Phượt luật chưa? Hôm qua Hảo Hảo và mấy anh ấy nhắc rồi mà.

hoangbazen83
11-07-2010, 19:19

trời sắp mưa dzồi T___T, ở nhà tập múa bụng vậy, hix hix

Vậy là có người biết múa bụng kìa,hảo hảo đâu,em có thầy dạy tập salsa rồi.hôm nào biểu diễn cho mọi người xem em nhé

nem_162
11-07-2010, 19:52
EM CHÀO CẢ CHUỒNG !!!
Vậy là sau hơn 4 ngày 1 tẹo, em đã lại trở về HP quê em, trở về với ngôi nhà của bố mẹ em. Cảm giác được TRỞ VỀ sau 1 chuyến đi dài thật sung sướng-sung sướng ngang ngửa với lúc khoác ba lô ra đi :)
Chia sẻ với cả chuồng tí cảm xúc của em nè http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=DAyG3B74ZU

HoaBup
11-07-2010, 20:05
Vậy là có người biết múa bụng kìa,hảo hảo đâu,em có thầy dạy tập salsa rồi.hôm nào biểu diễn cho mọi người xem em nhé

ôi, salsa em cũng muốn học lắm anh ơi. Còn cái món của em, là belly dance chứ không phải salsa anh ạ, hai cái này khác nhau (thật tình thì là salsa lắc một số chỗ nhiều hơn :-p) hy, còn bạn nào muốn học thì em chỉ chỗ đi học cùng, chứ em cũng chỉ là tập tọe, hog dám dạy ai đâu hì hì :D.

Chúc cả nhà vui nhé ;)

Mer1320
11-07-2010, 20:06
nhà gà zui wa ta, hôm wa tối chinh chiến xong buổi nhậu với mấy bác bên hội nhiếp ảnh rồi đêm wa bóng bánh mệt wa, h vào đã thấy nhà gà đã lên 107 rồi...

Mer1320
11-07-2010, 20:08
nhà gà xem tình hình sao chứ kô là bác gái Nguyen Thi Huyen chuyển hộ khẩu vào PDn đến nơi rồi kìa...:))

Nguyen Thi Huyen
11-07-2010, 21:52
nhà gà xem tình hình sao chứ kô là bác gái Nguyen Thi Huyen chuyển hộ khẩu vào PDn đến nơi rồi kìa...:))

:D, Thì xem gà ngoài này có giữ lại ko? Ko có khi Em tính chuyển thật đấy :))

Nguyen Thi Huyen
11-07-2010, 21:57
Hic, vụ thả diều vui quá nhỉ? Dc ăn chơi, thả diều ngắm diều, đánh cờ,....Lại có cả Em út, Xế SL của Em út, lại có ôm khác của Xế SL nữa, chẹp chẹp, lại còn cái vụ Ngày Hà Nội nữa, lại vụ thử nghiệm liệu trại nữa,lần đầu dc dạt vòm..... Tất cả những cái này Doping đều chưa dc trải nghiệm, hic hic, tiếc hùi hụi :((. :((

Mà hôm trước chuồng nhà mình bảo tổ chức xem đá bóng tụ tập, xem trận chung kết thế mà..... :((

rock_bui_vn87
11-07-2010, 22:03
Cho mình tham gia với các bạn ơi.

hoangbazen83
11-07-2010, 22:50
ôi, salsa em cũng muốn học lắm anh ơi. Còn cái món của em, là belly dance chứ không phải salsa anh ạ, hai cái này khác nhau (thật tình thì là salsa lắc một số chỗ nhiều hơn :-p) hy, còn bạn nào muốn học thì em chỉ chỗ đi học cùng, chứ em cũng chỉ là tập tọe, hog dám dạy ai đâu hì hì :D.
Chúc cả nhà vui nhé ;)

Em cứ dạy đi để hôm nào a tổ chức e đến biễu diễn và chỉ cho mọi người vào điệu ngúng ngoảy nhé.em sắp có fan lớn là chị hảo sư cù rồi.a e đâu béo gầy,to nhỏ,thấp cao.....tất cả cùng đi nhảy nào

:D, Thì xem gà ngoài này có giữ lại ko? Ko có khi Em tính chuyển thật đấy :))

Ko ai giữ em đâu,cứ đi thoải mái nhé nhưng.......để cái mông lại cho mọi người là được hahaha

Cho mình tham gia với các bạn ơi.

Bạn sẽ được tham gia nếu theo trang 26 để cho mọi người biết chút thông tin nhé,chào mừng bạn đã bước 1 chân vào chuồng gà

nem_162
11-07-2010, 22:55
Hic, vụ thả diều vui quá nhỉ? Dc ăn chơi, thả diều ngắm diều, đánh cờ,....Lại có cả Em út, Xế SL của Em út, lại có ôm khác của Xế SL nữa, chẹp chẹp, lại còn cái vụ Ngày Hà Nội nữa, lại vụ thử nghiệm liệu trại nữa,lần đầu dc dạt vòm..... Tất cả những cái này Doping đều chưa dc trải nghiệm, hic hic, tiếc hùi hụi :((. :((

Mà hôm trước chuồng nhà mình bảo tổ chức xem đá bóng tụ tập, xem trận chung kết thế mà..... :((
--> Do hôm qua đã tụ tập rồi nên hôm nay khó lòng mà tụ tiếp đc chị Dopping ạ!
Mà em đính chính lại là hôm qua ko có xế SL và ôm của xế SL của em nhé! hì. Nhưng mà thấy tiếc cho Dopping lắm, ko được ăn Thịt bò khô SL này, ko được uống nước sấu, nước nhân trần made by Ga này, không đc thả diều và nằm gác chân chữ ngũ trên bãi cỏ ngắm diều này, ko được dự tiết mục lấy cái dưới mông mà đội lên đầu của nhà mình này :D... Tiếc, tiếc !!

ocbong
11-07-2010, 23:01
Cá độ trận chung kết đi gà ơi, nước ổi nước bưởi tokin đeeeeeee

hoangbazen83
11-07-2010, 23:06
Chơi đấy a lấy Tây Bán Nhà ai nhân Hà Lan nào ( 5 cốc bưởi hoặc 5 cốc ổi )

amasawa
11-07-2010, 23:20
Chúc cả chuồng ngày mới tốt lành,mọi việc thuận lợi và hạnh phúc,ngủ ngon :x

rock_bui_vn87
11-07-2010, 23:40
Tên: Nguyễn Đình Đức Cảnh.
SN:25/12/1987
Nghề nghiệp : Sinh viên học viện ngân hàng.
Địa chỉ: tận Bắc Giang :D . có ai cùng quê ko? hì
Email:[email protected]
Làm xế hay ôm: Tỉnh thì xế xay thì ôm ,nửa tỉnh nửa xay thì ngủ.
Người yêu có/ko : trước có,giờ không,sau này lại có
Vui tính thật thà đôi khi cần thì láu cá. he he.
E giới thiệu thế đc chưa nhỉ? hì

huonggiangf1
11-07-2010, 23:46

Welcome em. Nếu quan tâm thì để ý theo dõi topic để đi off cùng cả nhà cho mọi người còn test xem có bị cúm, bị dịch gì ko em nhé.

Mà quê Bắc Giang, còn địa chỉ ở HN cụ thể là dư lào?

Có 1 tin vui và 1 tin buồn cho em. Tin buồn là cả nhà ko có ai cùng quê với em cả, còn tin vui là nhà gà có 1 SV học viện Ngân Hàng như em, hiện là năm cuối. Đó là em Xu chân đẹp. Có khi 2 em học cùng khóa và biết nhau cũng nên :D.

hoangbazen83
12-07-2010, 00:50
Ơ kìa ko ai cá với mình sao.....nước bưởi với ổi ngon lắm mà

hoangbazen83
12-07-2010, 02:15
Gadibui.com gà chọi chưa biết sử dụng nên cứ viết hồi ức vào đây nhé,khi nào biết dùng sẽ copy vào web của mình sau hihi.
Hồi ức thoát khỏi sự tù tùng,xả stress đi coto.....
Ôi cái cuộc đời này....bức xúc,chán nản,chẳng buồn suy nghĩ,không niềm vui,lại 1 lần nữa trước khi lên đường mà phải cãi nhau với mẹ.nhưng thôi kệ,lòng đã quyết chân muốn đi,sao mình lại ở nhà nhỉ,HN nóng bức,tù túng lắm ra biển thôi haizzzz..
4h30 : đã có mặt ở bến xe lương yên trời vẫn nắng to,mặt đường phả ra hơi nóng đến rát cả chân,tay và mặt chẳng biết vó bị đen đi tí nào ko nữa.
A công,ốc bông,hải,Xu dần dần rồi mọi người cũng đến.
5h15 : Xe lăn bánh rồi,cái xe hơi cúi bắp,cũ kĩ,mà chẳng đẹp tí nào,nhưng hết lựa chọn rồi,đây là chuyến cuối mà,có phương tiện để đi hú hí là được rồi vui là chính,hành xác là chuyện nhỏ,thấy ai cũng hồ hởi,mặt toát lên niềm vui và sự thoải mái.chưa kể bộ mặt của gà trưởng,doping,ốc bông thể hiện sự hân hoan như những đứa trẻ con thơ ngây được người lớn cho đi chơi xa.
Xe lao nhanh,phi ầm ầm,lạng lách đánh võng,bác tài đang thể hiện mình là 1 tay lái F1 No1 trong dòng xe 29 chỗ,những quả phanh gấp gặp chướng ngại vật khi đi ngược chiều,những quả cảm tưởng như bốc đầu xe khi qua những mố cầu mà bác tài vẫn không giảm chân ga,những phát xóc bụng,giật nảy người dường như đầu sắp chạm vào trần xe khi bác lao qua những ổ trâu,ổ voi.cuộc đua dường như rất căng,những gương mặt tham dự người căng thẳng,người chăm chú nhìn đường dường như đang thỏa mãn niềm thích thú của mình,người chẳng bận tâm bằng cách ngủ.
9h30 : Đã hết thúc hành trình ê mông,mỏi lưng và bụng đói cồn cào sau 4h15 ngồi trên xe.
- Nhà nghỉ nhà nghỉ ở đâu,Hưng gọi cho Dũng xem thế nào,Hoàng muốn đi ăn rồi thay quần áo,hehe hay đi mátxa nhỉ.
Dũng đã đi tiền trạm trước phòng khá đẹp và sạch sẽ so với giá tiền 250k/1 ngày,quá rẻ so với đợt nắng nóng và đông người đi nghỉ mát thế này.lên phòng ai cũng nhanh nhanh chóng chóng thay quần áo để còn đi giải quyết cái dạ dày cho nó đỡ kêu réo gần 2h từ khi vẫn ngồi ở trên xe.
- Nghe nói có cháo Hà ngon lắm hả
Lang thang 1 vòng cũng tìm được 1 quán ăn nhìn có vẻ ngon nhưng quán vắng teo teo có lẽ đã quá muộn giờ rồi,mọi người ùa vào như những con ruồi rất tự nhiên,kê bàn,kê ghế rồi an tọa rất nhanh đúng như các cụ có câu " muốn ăn phải lăn vào bếp ".tự phục vụ chỗ ngồi nhanh,ổn định để rồi còn gọi đồ ăn nữa chứ.
Mỗi người làm 1 bát cháo Hà,nhưng chẳng ngon tí nào cả,ăn hơi tanh mà mình lại chúa ghét ăn cá và đặc biệt cái gì có mùi tanh.đói vẫn hoàn đói lại phải gọi 2 đĩa mỳ xào 5 người ăn để giải quyết sự thèm muốn của cái dạ dày,nhìn sang em hải hóa ra cu cậu cũng đói như mình 2 thằng bỏ dở bát cháo gọi là đặc sản ở Vân Đồn này.

hoangbazen83
12-07-2010, 03:32
Hiệp phụ rồi trời ơi TBN của tôi

Nguyen Thi Huyen
12-07-2010, 03:35
Hiệp phụ rồi trời ơi TBN của tôi

Em cổ vũ Hà Lan cơ :D

Nguyen Thi Huyen
12-07-2010, 04:07
Hà Lan thua :((, hic híc! May mà ko độ với Anh Hoàng, đi ngủ thôi :(

hoangbazen83
12-07-2010, 04:58
Chúc cả nhà tuần mới vui vê,nhiều may mắn và hp tràn trề nhé

dungcmh
12-07-2010, 08:43
Spain vô địch, yeahhhhhh. Đội bóng yêu quý của GC đã chiến thắng, không phụ niềm tin của mình từ những trận đầu tiên của vòng bảng.

huonggiangf1
12-07-2010, 09:11
Sáng nay em mới xem, mà phải xem hết rồi mới đi làm :D.

rock_bui_vn87
12-07-2010, 10:09
Welcome em. Nếu quan tâm thì để ý theo dõi topic để đi off cùng cả nhà cho mọi người còn test xem có bị cúm, bị dịch gì ko em nhé.

Mà quê Bắc Giang, còn địa chỉ ở HN cụ thể là dư lào?

Có 1 tin vui và 1 tin buồn cho em. Tin buồn là cả nhà ko có ai cùng quê với em cả, còn tin vui là nhà gà có 1 SV học viện Ngân Hàng như em, hiện là năm cuối. Đó là em Xu chân đẹp. Có khi 2 em học cùng khóa và biết nhau cũng nên :D.

he he . E ở Cầu Giấy. Ngõ 175 Xuân Thủy :D có ai lảng vảng khu này ko nhẩy?

nem_162
12-07-2010, 10:12
Hôm qua về đến nhà, thấy đầu đau khủng khiếp, chỉ ước gì đập vỡ đầu mình ra luôn được. :gun Cố gắng lắm thì cũng chỉ xem được hết lễ bế mạc, còn trận chung kết thì buộc phải nhường chỗ cho giấc ngủ. hix. 4 năm mới có 1 lần, mà có phải lần nào cũng được xem 1 trận chung kết ko Brazil như thế này đâu, vậy mà cái thân em nó không cho em xem.:( Nhưng may mà em ko xem, vì bố con em trái kèo nhau, bố em mà thấy em hò hét TBN thắng thì chắc em toi với cụ. khà khà :D

namhgi
12-07-2010, 10:26
Chúc cả chuồng một tuần mới vui vẻ làm việc hiệu quả! hi cổ vũ cho hà lan mất công nên h mới dậy được.

Oh, vậy là có người cùng quê kìa, a người gốc ở Bắc Giang, nhưng h đang sinh sống và làm việc tại Hà Giang cực bắc.

hoangbazen83
12-07-2010, 14:06
he he . E ở Cầu Giấy. Ngõ 175 Xuân Thủy :D có ai lảng vảng khu này ko nhẩy?

Anh ở cầu giấy đường Dương Quảng Hàm nè,đến 36 quán new game 4 là gặp ngay,hôm nào rảnh qua nộp mạng nhé

Hôm qua về đến nhà, thấy đầu đau khủng khiếp, chỉ ước gì đập vỡ đầu mình ra luôn được. :gun Cố gắng lắm thì cũng chỉ xem được hết lễ bế mạc, còn trận chung kết thì buộc phải nhường chỗ cho giấc ngủ. hix. 4 năm mới có 1 lần, mà có phải lần nào cũng được xem 1 trận chung kết ko Brazil như thế này đâu, vậy mà cái thân em nó không cho em xem.:( Nhưng may mà em ko xem, vì bố con em trái kèo nhau, bố em mà thấy em hò hét TBN thắng thì chắc em toi với cụ. khà khà :D

Kệ chứ em,nếu quả nào suýt vào e ko nhảy lên suýt xoa nhưng nhủ thầm trọng bụng :" Chết bố chưa cái tội lấy đội khác con,kiểu gì chẳng chết hehe"

Chúc cả chuồng một tuần mới vui vẻ làm việc hiệu quả! hi cổ vũ cho hà lan mất công nên h mới dậy được.

Oh, vậy là có người cùng quê kìa, a người gốc ở Bắc Giang, nhưng h đang sinh sống và làm việc tại Hà Giang cực bắc.

Thay mặt cả đàn gà cám ơn lời chúc của anh hihi,thế cuối tuần này sn gà út a lên ko anh.

kesanruoi
12-07-2010, 14:20

Dear anh Hoàng, Hẻo Hẻo giờ mê tập HIIT roài, salsa ah, để sau đê....

Nguyen Thi Huyen
12-07-2010, 15:57
Ôi Xu ơi lại dân Học Viện Ngân Hàng kìa, đồng môn :D.

Mà Doping khẩn khoản thông báo, Pác nào đang cầm USB của Doping thì gửi lại nhé! (Cho mượn xong h ko biết ai mượn :()

@ Ốc: Chị cầm thẻ nhớ của Em, khi nào gặp trả nhá :D

hoangbazen83
12-07-2010, 16:21
Dear anh Hoàng, Hẻo Hẻo giờ mê tập HIIT roài, salsa ah, để sau đê....

Cái này là lak đầu hả em hê hê

Xu_iu
12-07-2010, 17:06

Ố ố....Học Viện Ngân Hàng ah???
Nhà Gà hiện cũng có 2 đại ka đã và đang học ở BA nhé....
Ấy nhớ theo dõi tin tức để đi off nhé....Để cho Đại ka Xu và Dopping test nhá....

Xu_iu
12-07-2010, 17:08
Mà Doping khẩn khoản thông báo, Pác nào đang cầm USB của Doping thì gửi lại nhé! (Cho mượn xong h ko biết ai mượn :()

Em cầm USB của chị và đã chuyển giao lại cho Ku Hải....giờ thì không bít là trong tay Ku Hải hay Gà nào nữa...

Mer1320
12-07-2010, 20:59

Chết mất thôi, kô biết bác Huyen nhà ta còn wen cái j nữa kô, chứ mà cứ hỏng cái này, mất cái kia rồi lại wen cái j đấy thì còn j là " nguyên vẹn" nữa đây trời ...:))

dungcmh
12-07-2010, 21:01
Cố đô Huế,..cố đô Huế đi,..cố đô Huế nào.... có ai tham gia với g.chú k?
Xuất phát tối T6. T7 và CN lang thang và ẩm thực (riêng khoản ẩm thực sẽ được thưởng thức những món rấc..rấc chi là đặc biệt). Chiều tối CN lên xe về :)) Ít time nên đi chuyến này chủ yếu đi..đi..và đi

huonggiangf1
12-07-2010, 21:16
Cố đô Huế,..cố đô Huế đi,..cố đô Huế nào.... có ai tham gia với g.chú k?
Xuất phát tối T6. T7 và CN lang thang và ẩm thực (riêng khoản ẩm thực sẽ được thưởng thức những món rấc..rấc chi là đặc biệt). Chiều tối CN lên xe về :)) Ít time nên đi chuyến này chủ yếu đi..đi..và đi

Bao giờ vậy gà chú? ko có ngày tháng cụ thể gì sao?

nem_162
12-07-2010, 21:16
Rao như rao kem mút mà k ai mua :(

Chú rao ko có tí nghệ thuật nào á. Chưa kể ko có tí thông tin chính xác về đi ngày nào, đi = gì, đi cùng với đoàn nào nữa ko và kinh phí ra sao. Chưa kể Huế đang nóng, lại lúc nào cũng buồn buồn... Chưa kể cháu chú vừa đi về, ko biết có đc đi tiếp ko :D

amasawa
12-07-2010, 21:20

Thế chị với ốc gặp nhau rồi trao đổi đi vì chị ý cầm usb của chị sau khi e đưa đấy :))

hautp
12-07-2010, 21:25
Chú rao ko có tí nghệ thuật nào á. Chưa kể ko có tí thông tin chính xác về đi ngày nào, đi = gì, đi cùng với đoàn nào nữa ko và kinh phí ra sao. Chưa kể Huế đang nóng, lại lúc nào cũng buồn buồn... Chưa kể cháu chú vừa đi về, ko biết có đc đi tiếp ko :D

lâu quá hok thấy gà út làm nhiệm vụ nhỉ ?

dungcmh
12-07-2010, 21:33
Bao giờ vậy gà chú? ko có ngày tháng cụ thể gì sao?
Hứng lên là đi mà em, cuối tuan nay sn Út chắc mng sẽ k đi :D vậy có lẽ để tuần sau đi.
Chuyến đi k có tổ chức, k tính toán chi phí trước nhé. Ai thik là lên đường cùng thôi.
G.chú nắm sơ bộ thế này:
đi Oto thi vé đi và về tầm 600-700k.
Ở khách san xịn thì 250k/ngày
Phí tham quan, du lịch ăn uống nữa.
Ai muốn ở lại chơi k về cùng g.chú thì ở lại :D vì mấy khi vào Huế có thể mng thik đi Đà Nẵng, Hội An. như thế phải mất ít nhất 4-5 ngày.

nem_162
12-07-2010, 21:37
lâu quá hok thấy gà út làm nhiệm vụ nhỉ ?

Mọi người thương em mới đi Sơn La-Yên Bái về nên giúp em thực hiện "nhiệm vụ" hết rồi. Mà em là em ứ thích cái từ " nhiệm vụ " của anh Ròm đâu nhá, nghe trọng trách khủng khiếp ! :gun
Mà nhân đây Gà Út em cũng cảm ơn mọi người đã "trông chuồng" giúp em trong mấy ngày em tí tởn bỏ chuồng vừa rồi. hì hì. :L

dungcmh
12-07-2010, 21:48
Rao theo kiểu ai thực sự muốn mua thì mua, k mua thì thôi đấy mà cháu :))
Đi bằng Oto or tàu hỏa
Đi tự phát k theo đoàn nào nhá,
Kinh phí tàu xe 1T, ăn ngủ nghỉ 1T, chơi bời mua sắm 1T, dự phòng 1T = 4T.
Theo như khí tượng thủy văn thì nhiệt đang giảm, mà chú cũng muốn đi vào cuối tuần nào thời tiết đẹp nên k chốt ngày đi. Ai đi thì chuẩn bị sẵn balo nhé, trời đẹp là lên đường