PDA

View Full Version : Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Pages : 1 [2] 3 4 5 6 7 8

huonggiangf1
14-06-2010, 00:03
Ôi mệt mỏi quá..................

Anh Gà Chọi đi Đồ Sơn về rùi kìa :D

nem_162
14-06-2010, 00:10
Anh Gà Chọi đi Đồ Sơn về rùi kìa :D

Đi Đồ Sơn về nên mới mệt + mỏi, anh Chọi nhỉ ? (kiss)

ellvis000
14-06-2010, 01:14
Cho mình gia nhập vào đội gà với ca mọi người nhé
Họ và tên; Nguyễn Hồng Phong
Ngày trở thành thiên tai của đất nước:20/08/1984
Biệt danh(tự đặt): Gà sống thiến
Nguyên quán: Đống đa- Hà Nội
Nick YH: [email protected]
Mobi: 0902085665
Mọi người mà có tụ tập đi phượt or làm gì liên quan đến phượt thì bảo mình 1 câu nhé (hehe)
Ôi, khổ quá. Đã là gà sống mà bị............:(

hoangbazen83
14-06-2010, 01:32
Chỉ còn 5 tiếng 30p nữa là mọi người dậy để chào ngày mới và 1 tuần mới bắt đầu.khi dậy nhớ nở 1 nụ cười thật tươi khi nhìn vào gương nhé.đấy là nụ cười của bạn dành cho chính bản thân bạn,và cũng là người đầu tiên cười với bạn luôn.chúc mọi người 1 ngày mới tốt lành,nhiều may mắn,và chỉ cười và cười thôi.chúc 1 tuần mới công việc thật nhiều để quên đi sự buồn chán,và thể hiện mình là 1 con người của công việc.

dangkhoaquan
14-06-2010, 01:33
There are currently 12 users browsing this thread. (10 members and 2 guests)
1. dangkhoaquan*
2. hoangbazen83
3. ellvis000
4. ngocnl
5. quvuthudu
6. hoamoc
7. hongphi
8. amasawa
9. chuoiviet
Toàn những con chiên ngoan đạo của bóng đá .

nem_162
14-06-2010, 01:39
There are currently 12 users browsing this thread. (10 members and 2 guests)
1. dangkhoaquan*
2. hoangbazen83
3. ellvis000
4. ngocnl
5. quvuthudu
6. hoamoc
7. hongphi
8. amasawa
9. chuoiviet
Toàn những con chiên ngoan đạo của bóng đá .

Hê hê, hôm nay được ngày gì mà topic nhà mình được đón lắm khách thế này? :D Lại toàn khách VIP nữa chứ (c) , bác Đang khóa quần này, bác Ell bên PHP này. hô hô. Chân bảo vệ của em có vẻ có nhiều việc để làm rồi đây :))

ngocnl
14-06-2010, 01:43
Phượt í ẹ gì mà chẳng thấy chỗ nào cả... đề nghị chuồng tám mấy việc không H5N1 mất.!!!
1. tám mấy cái chỗ ngồi buôn dưa lê cái? biết ít chỗ, chỗ ít đó lại đi nhiều ròi..
2. HN lắm chỗ vui, ai cũng nói thế, sao lại có những lúc chả biết đi đâu?
3.. cái chỗ nước me đá... mà hôm ăn vịt bên cầu chương duong về ấy.. giờ nó dẹp đâu òi... mấy lần tìm đau cả mắt??????

hoangbazen83
14-06-2010, 03:01
Phượt í ẹ gì mà chẳng thấy chỗ nào cả... đề nghị chuồng tám mấy việc không H5N1 mất.!!!
1. tám mấy cái chỗ ngồi buôn dưa lê cái? biết ít chỗ, chỗ ít đó lại đi nhiều ròi..
2. HN lắm chỗ vui, ai cũng nói thế, sao lại có những lúc chả biết đi đâu?
3.. cái chỗ nước me đá... mà hôm ăn vịt bên cầu chương duong về ấy.. giờ nó dẹp đâu òi... mấy lần tìm đau cả mắt??????
Ra 84 cầu gỗ nhé,đã chuyển ra đấy mất rồi,hóa ra CC đi un mảnh,chẳng thèm gọi ai cả

ocbong
14-06-2010, 08:11
Ko bít cc hay đá lẻ với hh tử nào ma đến lục gà gọi toàn "mệt" ko đi đc =))

ocbong
14-06-2010, 08:15
Tối nay Gà Bóng nhà ta đấu giải đó, cả nhà động viên từ xa cái nhỉ :p còn ai có time qua sân ĐH Y cổ vũ cho nhóc ^o^

noroyoko
14-06-2010, 08:17
Giời ơi, sau 4 ngày không vào, 1111 bài mới, 6 pgs mới.. ẹc ẹc..

minhnq
14-06-2010, 08:49
hihi, ta với tồ cũng gần nghĩa nhau mừ;)

noroyoko
14-06-2010, 08:51

Hớ hớ, thế hay bác Minh là gà tồ nhỉ?? Có gà đần rồi giờ có thêm cả gà tồ nữa, đủ bộ quá =)) =)) =))

namhgi
14-06-2010, 09:25

Mọi người vote Nghệ danh của Minh là gà Ta rồi, đề nghị không bình luận gi thêm nữa kẻo loãng.

hoangbazen83
14-06-2010, 10:25
Giời ơi, sau 4 ngày không vào, 1111 bài mới, 6 pgs mới.. ẹc ẹc..

Lần sau mưa lên nhà a ngủ nữa nhỉ

namhgi
14-06-2010, 11:04
Cuối tuần, ăn chơi cùng gà ở Hà Nội.
Sáng thứ 7, 6h30 Doping đến đón đi ăn sáng, ra đến cầu vượt ngã tư Sở thì gặp Gà Trưởng, Gà Chọi và em Ốc Bông đang chờ ở dưới gầm cầu, cả hội rẽ vào ăn bánh cuốn trên con phố gì ấy nhỉ, rất ngon nhưng tính mình thế chả bao giờ chịu để ý tên đường, bây giờ mà ai bảo dẫn đến đó để ăn thì chịu chả nhớ đường đó là đường gì. Chả biết bánh ở đó ngon hay đói mà mình đả hết veo một đĩa bánh to tướng một quả trứng lại còn chén hộ Gà chọi mấy cái bánh nữa, tiệc sáng gần xong thì CC xuất hiện (hình như cha này toàn hay đến muộn), chờ CC xơi bữa sáng xong cả hội lại rồng rắn kéo nhau đi cafe bệt hay cafe cóc gì đó, cũng y như lần trước chả nhớ phố đó là phố gì chỉ nhớ nó đối diện với quán ngon và gần với cơ quan của Gà Trưởng. Cả nhóm ngồi chém ở đó đến tận hơn 10h mới gải tán, gọi là chém nhưng cũng bàn được khối chuyện liên qua đến sự phát triển của hội gà đấy, trong đó có vụ vote cho nghệ danh Gà Đần của MoMo, vụ logo, slogan và áo của hội gà và một vài dự định gắn của hội gà.
Buổi chiều 5h30 Gà chọi đến đón đi ăn lẩu thập cẩm ý như hai lần trước cũng không nhớ nó ở phố nào, xong cả hội kéo nhau đi uống nước bưởi ép ở đầu đường Lý Thường Kiệt ( lần này thì nhớ rồi nhá, nhờ em Nhàn nhắc liên tục đấy), câu chuyện đang vui thì gặp một cơn mưa to làm mọi người nháo nhác cả lên, mãi tận hơn 11h đêm mưa mới tạnh hẳn, mỏi người ra về giải rác chỉ còn mỗi em Nhàn ở lại sau cùng do ko có ao đi mưa.
Lần xuống HN này có rất nhiều kế hoạch nhưng do mọi người ai cũng bận việc nên đành hoãn, chỉ tiếc ko được thử bộ bykini đỏ của ốc và đi thử guốc mộc của doping hehe, với lại mình cũng về sớm hơn dự định do đi nhờ được xe của mấy bác cùng cơ quan. Như vậy là vui lắm rồi, rất cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của các mem ở Hà Nội, chả biết có hội nào vui hơn hội gà này không nhỉ?

ngocnl
14-06-2010, 12:42
Cuối tuần, ăn chơi cùng gà ở Hà Nội.
Sáng thứ 7, 6h30 Doping đến đón đi ăn sáng, ra đến cầu vượt ngã tư Sở thì gặp Gà Trưởng, Gà Chọi và em Ốc Bông đang chờ ở dưới gầm cầu, cả hội rẽ vào ăn bánh cuốn trên con phố gì ấy nhỉ, rất ngon nhưng tính mình thế chả bao giờ chịu để ý tên đường, bây giờ mà ai bảo dẫn đến đó để ăn thì chịu chả nhớ đường đó là đường gì. Chả biết bánh ở đó ngon hay đói mà mình đả hết veo một đĩa bánh to tướng một quả trứng lại còn chén hộ Gà chọi mấy cái bánh nữa, tiệc sáng gần xong thì CC xuất hiện (hình như cha này toàn hay đến muộn), chờ CC xơi bữa sáng xong cả hội lại rồng rắn kéo nhau đi cafe bệt hay cafe cóc gì đó, cũng y như lần trước chả nhớ phố đó là phố gì chỉ nhớ nó đối diện với quán ngon và gần với cơ quan của Gà Trưởng. Cả nhóm ngồi chém ở đó đến tận hơn 10h mới gải tán, gọi là chém nhưng cũng bàn được khối chuyện liên qua đến sự phát triển của hội gà đấy, trong đó có vụ vote cho nghệ danh Gà Đần của MoMo, vụ logo, slogan và áo của hội gà và một vài dự định gắn của hội gà.
Buổi chiều 5h30 Gà chọi đến đón đi ăn lẩu thập cẩm ý như hai lần trước cũng không nhớ nó ở phố nào, xong cả hội kéo nhau đi uống nước bưởi ép ở đầu đường Lý Thường Kiệt ( lần này thì nhớ rồi nhá, nhờ em Nhàn nhắc liên tục đấy), câu chuyện đang vui thì gặp một cơn mưa to làm mọi người nháo nhác cả lên, mãi tận hơn 11h đêm mưa mới tạnh hẳn, mỏi người ra về giải rác chỉ còn mỗi em Nhàn ở lại sau cùng do ko có ao đi mưa.
Lần xuống HN này có rất nhiều kế hoạch nhưng do mọi người ai cũng bận việc nên đành hoãn, chỉ tiếc ko được thử bộ bykini đỏ của ốc và đi thử guốc mộc của doping hehe, với lại mình cũng về sớm hơn dự định do đi nhờ được xe của mấy bác cùng cơ quan. Như vậy là vui lắm rồi, rất cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của các mem ở Hà Nội, chả biết có hội nào vui hơn hội gà này không nhỉ?
---------------------
@condom: mới gặp nhau một lần mà anh kết luận làm chột cả người... hehhehe.. ---
Nếu đi được là E ít cao su lắm bác ah.
dù gì cũng vui vì lần đầu gặp bác..hehe

hoangbazen83
14-06-2010, 14:39
Ôi 2 tay lại đen thêm rồi,đến bao giờ nó mới lại trắng như người nhi.ăn bữa cơm hơi vất vả nhưng rất ngon,có sự góp mặt của gà doping và gà trưởng,thêm mẹ con nhà gấu nữa,ăn xong còn đi uống thêm cốc nước ổi ép nữa,ổi hôm nay ngon thật,ngọt ơi là ngọt tiếc cho gà đần là ăn trưa sớm qua nên chẳng ra được.uống nước cũng từ chối,sao lại có người chán ăn thế nhỉ.

huonggiangf1
14-06-2010, 14:43
Ôi 2 tay lại đen thêm rồi,đến bao giờ nó mới lại trắng như người nhi.ăn bữa cơm hơi vất vả nhưng rất ngon,có sự góp mặt của gà doping và gà trưởng,thêm mẹ con nhà gấu nữa,ăn xong còn đi uống thêm cốc nước ổi ép nữa,ổi hôm nay ngon thật,ngọt ơi là ngọt tiếc cho gà đần là ăn trưa sớm qua nên chẳng ra được.uống nước cũng từ chối,sao lại có người chán ăn thế nhỉ.

Trời! Kiểu này mai em phải xin sếp chuyển vp về khu đó để đi ăn trưa cùng mọi người mới đc. Ở đây xa xôi hẻo lánh quá huhuhu. Em toàn phải ăn cơm trên bàn làm việc :((.

ngocnl
14-06-2010, 15:12

------> ăn mảnh ko gọi mềnh... haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzz

kesanruoi
14-06-2010, 15:43
Công chúa thở dài thế này không khéo đứt hơi mất thôi công chúa ơi...........

namhgi
14-06-2010, 16:39
Tiếc cho gà đần là ăn trưa sớm qua nên chẳng ra được.uống nước cũng từ chối,sao lại có người chán ăn thế nhỉ.
Chắc gà đần vẫn còn cay vụ vote nghệ danh nên không thèm đi ăn đi uống với mọi người đây mà, thù "zai" thật.

noroyoko
14-06-2010, 17:12
Lần sau mưa lên nhà a ngủ nữa nhỉ

Đăng ký trước 1 suất rồi nhá anh nhá ^^
Thương a Hoàng quá, hum ý nằm dưới đất ngủ nhường chỗ cho em ngủ cùng u con nhà gấu :D

huonggiangf1
14-06-2010, 17:15
Thương a Hoàng quá, hum ý nằm dưới đất ngủ nhường chỗ cho em ngủ cùng u con nhà gấu :D

Hôm đó về với chị thì ko. Khổ thân anh Hoàng :).

momo
14-06-2010, 19:40
IHIII, thíc thế, nghe ngủ với Gấu đã thấy thik roài...
@Hoàng: Gọi vào cái giờ đấy ng ta mi mắt dính với nhau rồi, no nê rồi thì trên đời còn cái gì húp dữn nữa ...

Nguyen Thi Huyen
14-06-2010, 20:53
------> ăn mảnh ko gọi mềnh... haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzz

Ặc gọi CC chắc gì đã đi :D.

Ối mà E cũng đen đi bao nhiêu, giữa trưa ra dg nắng như đổ lửa, ko khẩu trang, áo cộc tay, váy thì trên gối hu hu >>>>> Đen như củ súng :((

Nhưng mà vẫn thích đi Ke ke

kesanruoi
14-06-2010, 20:54
Haizzzzz, tình hình là đi bơi 1 mình rất chi là bùn, có sis nào đi cùng mềng hem????

Xu_iu
14-06-2010, 21:02
Tuần này nhà Gà có dự định j ko nhẩy.....
Nhà Gà ơi!!!!!!!!Đi xem phim đê......Lâu rồi ko đi xem film.......Em Xu nhớ rạp chiếu film quá :(( :((

Xu_iu
14-06-2010, 21:03
Haizzzzz, tình hình là đi bơi 1 mình rất chi là bùn, có sis nào đi cùng mềng hem????

Em ko bít bơi....Chị dạy em bơi đi....

hautp
14-06-2010, 22:18
Tuần này nhà Gà có dự định j ko nhẩy.....
Nhà Gà ơi!!!!!!!!Đi xem phim đê......Lâu rồi ko đi xem film.......Em Xu nhớ rạp chiếu film quá :(( :((

đi xem phim " Hoàng Tử Ba Tư: Dòng Cát Thời Gian " đi !

namhgi
14-06-2010, 22:25
đi xem phim " Hoàng Tử Ba Tư: Dòng Cát Thời Gian " đi !

Lâu lắm nay mới thấy mem mới này vào chém, hình như cậu chưa có nghệ danh phải không?

hautp
14-06-2010, 22:29
Lâu lắm nay mới thấy mem mới này vào chém, hình như cậu chưa có nghệ danh phải không?

ò , mem mới , có nghệ danh rồi : Gà Ròm !

huonggiangf1
14-06-2010, 22:47
ò , mem mới , có nghệ danh rồi : Gà Ròm !

Em bổ sung nữa để anh Nam và các gà mới đừng hiểu nhầm :D Ròm này là "còi cọc" giống nhân vật Quý Ròm trong truyện Kính Vạn Hoa của Nguyễn Nhật Ánh, chứ ko phải "ròm ngó" nha kẻo anh Ròm lại phải thanh minh lần nữa :)).

hautp
14-06-2010, 22:50
Em bổ sung nữa để anh Nam và các gà mới đừng hiểu nhầm :D Ròm này là "còi cọc" giống nhân vật Quý Ròm trong truyện Kính Vạn Hoa của Nguyễn Nhật Ánh, chứ ko phải "ròm ngó" nha kẻo anh Ròm lại phải thanh minh lần nữa :)).

cám ơn em lần 2 ( thêm lần 3 , 4, 5 ... n , cám ơn trước cho những lần sau luôn ) hi hi

amasawa
14-06-2010, 23:46

tuổi thơ e gắn với bộ truyện này thay vì những doreamon,dragon ball...như những đứa trẻ khác :x

noroyoko
15-06-2010, 07:54
Hôm đó về với chị thì ko. Khổ thân anh Hoàng :).

Khổ tí dưng vui nhiều hơn chứ bộ :D ^^

noroyoko
15-06-2010, 08:11
tuổi thơ e gắn với bộ truyện này thay vì những doreamon,dragon ball...như những đứa trẻ khác :x

Còn tuổi thơ chị gắn với doremon thay vì kính vạn hoa như em :))

hautp
15-06-2010, 08:31
Còn tuổi thơ chị gắn với doremon thay vì kính vạn hoa như em :))

tuổi thơ Gà Ròm gắn liền với doraemon và kính vạn hoa lun !

hoangbazen83
15-06-2010, 10:59
Tuổi thơ của em hả,vậy tuổi lớn như gà đần thì là gì nhỉ,đêm đêm chị ý vẫn có những giấc mơ được chui vào cổng thần kì của doremon để đi phượt khắp nơi đấy,đêm khác thì được làm bunma để đi cân đẩu vân với songoku....nói chung là nhiều lắm.em có thể học hỏi ở chị nếu e muốn có 1 giấc mơ đẹp

hoangbazen83
15-06-2010, 11:02
Trời! Kiểu này mai em phải xin sếp chuyển vp về khu đó để đi ăn trưa cùng mọi người mới đc. Ở đây xa xôi hẻo lánh quá huhuhu. Em toàn phải ăn cơm trên bàn làm việc :((.

Ăn thế cho mát còn đòi hỏi gì nữa.nhưng lại chẳng được đi lang thang khi ăn xong cho xuôi dạ dày,chẳng có chỗ ngồi để buôn chuyện với gà cùng với cốc nước bưởi hoặc ổi ép,a vote cho e 1 phiếu chuyển cty khác,chứ cty ko chuyển theo em đâu hahaha

hoangbazen83
15-06-2010, 11:05

Ăn mảnh đâu,thấy ông ở xa xôi,mà trời nắng chang chang,sợ ông ngại mà mệt nên đâu dám gọi,nếu ông không sợ ngại thì lần sau gọi ngay ko vấn đề gì cả,tính tôi thích là càng đông càng vui.

hoangbazen83
15-06-2010, 11:09
Công chúa thở dài thế này không khéo đứt hơi mất thôi công chúa ơi...........
Thở dài giống có người nhìn biển thở dài hơn hahahahahaha,em ơi tối trà đá đi,nhớ cô hàng nước gần nhà em thế.

Nguyen Thi Huyen
15-06-2010, 11:56
Ăn thế cho mát còn đòi hỏi gì nữa.nhưng lại chẳng được đi lang thang khi ăn xong cho xuôi dạ dày,chẳng có chỗ ngồi để buôn chuyện với gà cùng với cốc nước bưởi hoặc ổi ép,a vote cho e 1 phiếu chuyển cty khác,chứ cty ko chuyển theo em đâu hahaha

Khu bờ hồ càng ngày càng đông vui nhỉ, thôi có gì gà nhà ta chuyển hết về khu này rồi lập 1 quỹ đi ăn trưa đi :D.

Có Doping, Gà Trường, Vân già, Vava, Ốc, ..... Ôi nhiều quá :D

Các gà nhà ta chuyển về làm quanh phố cố luôn đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :D

@ Anh Hoàng: ối Anh ơi Anh vào viết từ từ thôi chứ ........:(

hoangbazen83
15-06-2010, 12:05
Có lẽ tối mai đi xem phim gà nhỉ,lâu rồi cũng chưa xem,ai đi cám ơn ở dưới để tính người nào

hoangbazen83
15-06-2010, 12:06
Lâu lâu a mới vào e để cho a cm hết mọi người đã chứ,đã hết ốm chưa em.cô này đang ốm ăn,a e nào ở gần đưa em đi ăn để cho mau khỏe nhé.
@Ốc,doping,gà bóng:hôm nay có đi chạy không đấy hả

huonggiangf1
15-06-2010, 12:08

Ghi nhận ý kiến của anh. Để em bàn với sếp xem sao :D. Biết đâu vẫn được đi ăn trưa cùng mọi người mà ko phải chuyển cty :D. Tuy nhiên khả năng này đúng như anh nói là rất hiếm. but who knows? :)

Nguyen Thi Huyen
15-06-2010, 12:46
Lâu lâu a mới vào e để cho a cm hết mọi người đã chứ,đã hết ốm chưa em.cô này đang ốm ăn,a e nào ở gần đưa em đi ăn để cho mau khỏe nhé.
@Ốc,doping,gà bóng:hôm nay có đi chạy không đấy hả

Tất nhiên là có! Có gì 3, 4 hôm nay ko chạy dc đâm ốm cũng nên :D

hautp
15-06-2010, 13:06
Có lẽ tối mai đi xem phim gà nhỉ,lâu rồi cũng chưa xem,ai đi cám ơn ở dưới để tính người nào

đi xem "Hoàng tử Ba Tư" ở Megastar đi !

Xu_iu
15-06-2010, 13:13

Đúng roài....đi xem phim....em vote cho đi xem phim
Xem nào, ở Mega đang có Hòang tử Ba tư
Ở rạp Quốca gia đang có Câm Y vệ, From Paris with Love
Toàn những fim đáng để xem...

nem_162
15-06-2010, 13:49

Anh Ròm nói như thật ... :LL

hoangbazen83
15-06-2010, 14:03

Mình thích xem "Bão lửa Pari" hành động bắn nhau hay hơn

ocbong
15-06-2010, 14:27
Vote "Paris rực lửa" 1 phiếu vì đã xem "Hoàng tử Ba Tư" (c)

hoangbazen83
15-06-2010, 14:32
Vote "Paris rực lửa" 1 phiếu vì đã xem "Hoàng tử Ba Tư" (c)

em đi học mà,vote mạnh mồm thế.

huonggiangf1
15-06-2010, 14:44
Mat dien nong qua. Gio cho e di cho nao mat va co dien e cung vote. :D

hoangbazen83
15-06-2010, 14:49
Mat dien nong qua. Gio cho e di cho nao mat va co dien e cung vote. :D
Nhà nghỉ thẳng tiến em ơi

ocbong
15-06-2010, 17:14
em đi học mà,vote mạnh mồm thế.

Ý a là cả chuồng nỡ đi xem ca sớm mà ko hề thương xót để gà này khóc thầm ạ

hoangbazen83
15-06-2010, 17:15
Ý a là cả chuồng nỡ đi xem ca sớm mà ko hề thương xót để gà này khóc thầm ạ
Kệ thôi,muốn đi chơi phải hy sinh chứ em,học sinh ai chẳng có 1,2 lần bỏ học,huống chi em chưa nghỉ học buổi nào.
Đi tập thể dục thôi.

Xu_iu
15-06-2010, 18:28

xem from paris with love tối mai lun đê anh ơi.......
Có ca 8h ở rạp Quốc gia.
Ai tham gia nào????

hautp
15-06-2010, 20:17
Anh Ròm nói như thật ... :LL

anh nói thật mà , hi hi !

nem_162
15-06-2010, 20:18
anh nói thật mà , hi hi !

Vâng, em biết anh nói thật. Nhưng cái " như thật " mà em muốn nói ở đây là anh nói như thể anh sẽ đi xem phim cùng cả chuồng ấy :))

hautp
15-06-2010, 20:25
Vâng, em biết anh nói thật. Nhưng cái " như thật " mà em muốn nói ở đây là anh nói như thể anh sẽ đi xem phim cùng cả chuồng ấy :))

thì chém gió mà em , mai anh gặp các gà ở HCM mà Ngọc Mít , anh mua domain gadibui.com rồi !

huonggiangf1
15-06-2010, 22:55
thì chém gió mà em , mai anh gặp các gà ở HCM mà Ngọc Mít , anh mua domain gadibui.com rồi !

Anh Hậu nhanh và hiệu quả thật ấy. Cơ mà em tưởng mình lấy tên miền là .vn ạ? Gà đi bụi VN mà :).

Tối nay f1 thử nghiệm cafe trứng ở 11 Hàng Gai, ngắm hồ Gươm từ tầng 4 nhân một ngày nóng nực mà nhắn tin cho mấy gà ở gần đến chia sẻ cảm xúc từ 7h55 đến gần 9h30 mới có chị Nhàn đến :(. Gà Hà Lan đến ngồi 15p rồi về luôn :(.

momo
15-06-2010, 23:22
Uh, cái ông Ròm cái gì cũng phải ngay ngay ngay :))
Mình thì mình cứ phải deadline mới được...

kesanruoi
15-06-2010, 23:40
Chúc momo mai đi công tác bình an, nhớ mua quà nhá, bà bít tui thik j rồi mà, yêu quá cơ...............

hautp
16-06-2010, 08:32
Anh Hậu nhanh và hiệu quả thật ấy. Cơ mà em tưởng mình lấy tên miền là .vn ạ? Gà đi bụi VN mà :).

Tối nay f1 thử nghiệm cafe trứng ở 11 Hàng Gai, ngắm hồ Gươm từ tầng 4 nhân một ngày nóng nực mà nhắn tin cho mấy gà ở gần đến chia sẻ cảm xúc từ 7h55 đến gần 9h30 mới có chị Nhàn đến :(. Gà Hà Lan đến ngồi 15p rồi về luôn :(.
domain gadibui.vn hình như phải cty mới mua đc hay *** i' , mà phí 1 năm tận 600k cơ , hi hi ( nếu mọi người thích sẽ mua thêm )

namhgi
16-06-2010, 10:52

Nhiễm bạo lực của game online rồi đây.

domain gadibui.vn hình như phải cty mới mua đc hay *** i' , mà phí 1 năm tận 600k cơ , hi hi ( nếu mọi người thích sẽ mua thêm )
Vụ này phải nhờ gà trưởng và gà ròm rồi, IT bọn anh chả biết gì cả. domain gadibui.com thì free hay nộp phí một năm bao nhiêu hả em? a thấy mọi người đã nói rất nhiều đến domain gadibui.vn rồi có lẽ nên cố mua cái đó cho đúng ý của mọi người.

huonggiangf1
16-06-2010, 11:19
Vụ này phải nhờ gà trưởng và gà ròm rồi, IT bọn anh chả biết gì cả. domain gadibui.com thì free hay nộp phí một năm bao nhiêu hả em? a thấy mọi người đã nói rất nhiều đến domain gadibui.vn rồi có lẽ nên cố mua cái đó cho đúng ý của mọi người.

Nhưng mà nói thế nhưng anh Hậu cứ từ từ nhá. Anh làm gì cũng cứ phải ngay và luôn ấy. Từ từ để bàn bạc đã ạ.

Nguyen Thi Huyen
16-06-2010, 11:47
Chúc momo mai đi công tác bình an, nhớ mua quà nhá, bà bít tui thik j rồi mà, yêu quá cơ...............

Mua thì nhớ mua cho Em nữa!

hihi! Về nhớ rửa điện thoại mới nữa nhé :D ke ke(c)

Nguyen Thi Huyen
16-06-2010, 11:49

Em ko cầm ĐT, đi chạy về tắm rửa ăn cơm rồi chơi, có biết đâu, hu hu hic hic! Hôm nào đi nữa báo Em với :)

ocbong
16-06-2010, 11:50

Xế cũng thích quà ôm ơi :D

Nguyen Thi Huyen
16-06-2010, 14:59
Ôi các gà ơi!

Thế vụ xem phim tối nay ntn? Ko ai Vote ạ, hôm nay thứ 4 mà các bác ko vote, ko chọn ko mua vé sớm thì sao mà mua dc vé đi xem :(. Hic hic, dạo ny các Gà đang bận gì hết thế ko biết? Ko ai đi chơi với mềnh cả :((

@ Anh Hoàng: Đi chạy hay đi xem phim đây Anh?

Le Hue
16-06-2010, 15:00
Bác Gà Chọi từ lúc lập topic chưa thấy đi đâu hen!

huonggiangf1
16-06-2010, 15:02
Ôi các gà ơi!

Thế vụ xem phim tối nay ntn? Ko ai Vote ạ, hôm nay thứ 4 mà các bác ko vote, ko chọn ko mua vé sớm thì sao mà mua dc vé đi xem :(. Hic hic, dạo ny các Gà đang bận gì hết thế ko biết? Ko ai đi chơi với mềnh cả :((

Chị cũng muốn đi xem phim lắm nhưng buồn ngủ quá, kiểu này mà đi dễ ngủ gật trong rạp, đến lúc hết phim dậy khen phim hay quá :(. Có hoãn cái sự sung sướng đó lại đc ko em?

hautp
16-06-2010, 16:02
cái domain gadibui.vn khoảng 600k / năm , nhưng dành cho danh nghiệp , nếu cá nhân mua giấy tờ phiền phức lắm , còn domain gadibui.com thì 191k / năm
mình đi xem phim ở megastar đi !

hautp
16-06-2010, 16:28
Chị cũng muốn đi xem phim lắm nhưng buồn ngủ quá, kiểu này mà đi dễ ngủ gật trong rạp, đến lúc hết phim dậy khen phim hay quá :(. Có hoãn cái sự sung sướng đó lại đc ko em?

Charlotte là rạp chiếu phim cao cấp lần đầu tiên xuất hiện tại Việt Nam với chỉ 40 ghế ngồi sang trọng hạng C, Phòng chờ được thiết kế như một quán càfe cao cấp và được phục vụ thức uống miễn phí, đem lại sự hài lòng cao nhất cho quý khách… , giá vé từ 200 - 250 k / cặp !

noroyoko
16-06-2010, 17:01
Charlotte là rạp chiếu phim cao cấp lần đầu tiên xuất hiện tại Việt Nam với chỉ 40 ghế ngồi sang trọng hạng C, Phòng chờ được thiết kế như một quán càfe cao cấp và được phục vụ thức uống miễn phí, đem lại sự hài lòng cao nhất cho quý khách… , giá vé từ 200 - 250 k / cặp !

Gà Ròm chuyển sang nghề marketing roài :))

wit_eyes
16-06-2010, 17:26
Về vụ đón trăng rằm trên biển Coto, mình ko lập top riêng nữa vì số lượng đăng kí đi dự kiến đã quá đông nên post ở đây luôn, mọi người đọc và hoàn tất thủ tục giúp
Những ai đi Coto và đăng kí bao nhiêu người đi kèm đề nghị đăng kí trước 20/6 đề làm danh sách và lên lịch trình tương ứng với số lượng nhé
thông tin đăng kí gửi vào email [email protected] gồm

họ tên,giới tính, tuổi, số mobile (của tất cả những người đi kèm)

lịch trình Coto dự kiến :
1. thời gian :
khởi hành 6h tối thứ 6 (25/6) từ bến Mỹ Đình
Về đến Hà Nội 8h tối chủ nhật (27/6)
2. Kinh phí : 1mil/người
lịch trình chi tiết sẽ gửi vào mail của mọi người sau

Mọi người hoàn thành trước 20.6 nhé

Xu_iu
16-06-2010, 17:32
Ôi các gà ơi!

Em hô hào đi xem Paris rực lửa mà hổng thấy ai ý kiến ý cò j??? :((
Em thì đang máu đi xem phim lắm lắm

huonggiangf1
16-06-2010, 17:34
Em hô hào đi xem Paris rực lửa mà hổng thấy ai ý kiến ý cò j??? :((
Em thì đang máu đi xem phim lắm lắm

Toi nay chi Huyen doping di xem Hoang Tu Ba Tu o Megastar do em. Em alo cho chi ay join cho vui.

Xu_iu
16-06-2010, 17:37
Toi nay chi Huyen doping di xem Hoang Tu Ba Tu o Megastar do em. Em alo cho chi ay join cho vui.

Cho em xin số fone chị Huyền với...Em ko có

hautp
16-06-2010, 17:39

cho anh đi zí hen :) !

namhgi
16-06-2010, 17:41
Những ai đi Coto và đăng kí bao nhiêu người đi kèm đề nghị đăng kí trước 20/6 đề làm danh sách và lên lịch trình tương ứng với số lượng nhé
Vậy là kèm theo bao nhiêu người cũng được à? Theo anh thì trừ mẹ con nhà Gấu ra (vì gia đình nhà gầu rất thân với gà nhà mình) mình ko nên cho kèm theo người thân (vợ, chồng, anh, chị, em nhất là người yêu) vì sẽ làm đoàn quá đông các hoạt động sẽ loãng và có thể làm mất tự nhiên của nhóm.

huonggiangf1
16-06-2010, 17:42
Cho em xin số fone chị Huyền với...Em ko có

0903481462 hoặc là 0978807186 em nhé.

hatde
16-06-2010, 17:59
Hix, rình rập mãi vụ đi Cô tô với Gà mà rút cục lại trùng lịch mất oài. em đi Y tý từ 24->27/6. Làm sao bi giờ anh Hưng ơi!:((

nem_162
16-06-2010, 18:25
Hix, rình rập mãi vụ đi Cô tô với Gà mà rút cục lại trùng lịch mất oài. em đi Y tý từ 24->27/6. Làm sao bi giờ anh Hưng ơi!:((

Who is hatde? Mà đi Y Tí rồi thì cứ đi đi bạn, Cô Tô để khi khác. Còn nhiều dịp mà ;)
Xem phim, Cô Tô, toàn những vụ mình ko chém gió được. Hay là học tập anh Ròm vào chém bão nhỉ. :D Mà anh Ròm hôm nay gặp Gà HCM thế nào rồi?
Quên mất, cái rạp Charlotte ấy, anh Ròm đừng đưa ra giá vé vội thì có phải làm bao người hào hứng ko =))

hautp
16-06-2010, 18:36
Who is hatde? Mà đi Y Tí rồi thì cứ đi đi bạn, Cô Tô để khi khác. Còn nhiều dịp mà ;)
Xem phim, Cô Tô, toàn những vụ mình ko chém gió được. Hay là học tập anh Ròm vào chém bão nhỉ. :D Mà anh Ròm hôm nay gặp Gà HCM thế nào rồi?
Quên mất, cái rạp Charlotte ấy, anh Ròm đừng đưa ra giá vé vội thì có phải làm bao người hào hứng ko =))

hi , hẹn gà HCM 8h tối cơ ! Phải đưa ra giá vé để mọi người bít để dành tiền từ bây giờ là vừa , hi hi . Chắc là giá vé xem ở HCM và HN như nhau ( rạp Megastar i' )

huonggiangf1
16-06-2010, 21:15
hi , hẹn gà HCM 8h tối cơ ! Phải đưa ra giá vé để mọi người bít để dành tiền từ bây giờ là vừa , hi hi . Chắc là giá vé xem ở HCM và HN như nhau ( rạp Megastar i' )

Tháng 10 em có trọn vẹn 1 ngày ở SG, anh Ròm đưa em đi xem rạp Charlotte cho biết nhé. ;)

Xu_iu
16-06-2010, 21:24
0903481462 hoặc là 0978807186 em nhé.

Chời ơi!!! Lúc chị Giang reply thì em đã phi đi học roài....Đến lớp mải ngắm thầy đẹp giai quên mất tiu.....Chời ơi....

Chị Huyền tối nay có đi xem hông dzị????

huonggiangf1
16-06-2010, 21:50
Chời ơi!!! Lúc chị Giang reply thì em đã phi đi học roài....Đến lớp mải ngắm thầy đẹp giai quên mất tiu.....Chời ơi....

Chị Huyền tối nay có đi xem hông dzị????

Chắc chắn là có mà em, vì lúc chị trả lời em thì chị ấy đã mua vé từ lâu rồi. :)

hautp
16-06-2010, 22:27
Tháng 10 em có trọn vẹn 1 ngày ở SG, anh Ròm đưa em đi xem rạp Charlotte cho biết nhé. ;)

tháng 10 em vào công tác á , anh cũng chưa có dịp xem rạp Charlotte lần nào , khi nào em vào đây anh đưa em đi xem , hi hi

Nguyen Thi Huyen
16-06-2010, 22:33
Chắc chắn là có mà em, vì lúc chị trả lời em thì chị ấy đã mua vé từ lâu rồi. :)

Ta đã đi xem phim và đã về :D

Ta đã nói là làm mà :D, có bao h nói để đấy đâu.

Đi xem phim Hoàng Tử Ba Tư: Dòng Cát Thời Gian, ke ke

nem_162
16-06-2010, 22:38

Chị F1 có 1 ngày ở SG sau khi đi bụi Thái - Cam về hả. hehe.

huonggiangf1
16-06-2010, 22:44
Chị F1 có 1 ngày ở SG sau khi đi bụi Thái - Cam về hả. hehe.

Uh đúng vậy em ạ, Út nhớ thế! Chị đi Thái - Cam về SG 1 ngày rồi sáng hôm sau lại sang Sing :(. Thế nên chỉ có 1 ngày trọn vẹn :(.

Xu_iu
16-06-2010, 22:55
Ta đã đi xem phim và đã về :D

Ta đã nói là làm mà :D, có bao h nói để đấy đâu.

Đi xem phim Hoàng Tử Ba Tư: Dòng Cát Thời Gian, ke ke

Sướng nhẩy??? Em đành để dành Hoàng tử Ba tư vào một ngày mưa gần nhất vậy

Bâu giờ Chị Huyền đi xem phim nhớ phím em nhớ....ah! Tuần sau bắt đầu chiếu The karate kid...hí hí

nem_162
16-06-2010, 23:11
There are currently 7 users browsing this thread. (5 members and 2 guests)

1. nem_162
2. Chitto
3. hautp
4. kesanruoi
5. vava

Hê hê, hôm nay có khách quý, Rồng đến chơi nhà Tôm kìa :D

hautp
16-06-2010, 23:30
There are currently 7 users browsing this thread. (5 members and 2 guests)

1. nem_162
2. Chitto
3. hautp
4. kesanruoi
5. vava

Hê hê, hôm nay có khách quý, Rồng đến chơi nhà Tôm kìa :D

ai thía , chitto á , chiên da xóa bài á !

nem_162
17-06-2010, 09:39
ai thía , chitto á , chiên da xóa bài á !

Anh Ròm mà cứ viết thế này thì còn bị xóa bài nhiều nữa :LL
Mà Gà nhà mình ko thấy có ý kiến gì về vụ tuyển thư ký và phát ngôn viên nhỉ? Toàn thấy chém gió giống em thôi :D

huonggiangf1
17-06-2010, 09:40
Về vụ đón trăng rằm trên biển Coto, mình ko lập top riêng nữa vì số lượng đăng kí đi dự kiến đã quá đông nên post ở đây luôn, mọi người đọc và hoàn tất thủ tục giúp
thông tin đăng kí gửi vào email [email protected] gồm

họ tên,giới tính, tuổi, số mobile (của tất cả những người đi kèm)

lịch trình Coto dự kiến :
1. thời gian :
khởi hành 6h tối thứ 6 (25/6) từ bến Mỹ Đình
Về đến Hà Nội 8h tối chủ nhật (27/6)
2. Kinh phí : 1mil/người
lịch trình chi tiết sẽ gửi vào mail của mọi người sau

Mọi người hoàn thành trước 20.6 nhé

Mọi người ơi vào điểm danh vụ này cái nào :D

Nguyen Thi Huyen
17-06-2010, 09:47
Mọi người ơi vào điểm danh vụ này cái nào :D

Điển danh cái gì cơ Chị Giang, Em là Em đăng ký, điểm danh rồi mà :D

huonggiangf1
17-06-2010, 09:50
Điển danh cái gì cơ Chị Giang, Em là Em đăng ký, điểm danh rồi mà :D

Uh chị nhận đc mail của em rồi. Chị đang kêu gọi các gà khác cơ. Vì bài đó của anh Hưng bị đây lên trang trước rồi nên chị quote lại kéo nó về đây để mọi người nhìn thấy.

wit_eyes
17-06-2010, 10:48
Vậy là kèm theo bao nhiêu người cũng được à? Theo anh thì trừ mẹ con nhà Gấu ra (vì gia đình nhà gầu rất thân với gà nhà mình) mình ko nên cho kèm theo người thân (vợ, chồng, anh, chị, em nhất là người yêu) vì sẽ làm đoàn quá đông các hoạt động sẽ loãng và có thể làm mất tự nhiên của nhóm.

Toàn người nhà mình đăng kí thôi anh ạ, em nghĩ ko sao, tùy cơ ứng biến thành 1 cuộc giao lưu lớn sẽ càng vui hơn vì lửa trại cần đông người. Những mem đăng kí cho người nhà lưu ý có trách nhiệm với vấn đề này nhé

hihi, hơi tiếc nhỉ nhưng chỉ được chọn 1 trong 2 thôi. Vụ Coto vào đúng đêm trăng rằm nên ko thể có lịch khác, e thật là đen. A vẫn muốn em join cùng đàn gà nhưng nếu anh là e anh sẽ đi Y Tý :LL

Mọi người đăng kí với f1 trước 20 nhé vào email [email protected] nhé

hautp
17-06-2010, 12:43
cho Ga` Ro`m la`m pha't ngôn viên đi , hi hi !

wit_eyes
17-06-2010, 17:11
gấp :
Tối nay (17/6) 8h cả nhà tập trung ở số 4 Lý Thường Kiệt, uống nước ổi ép bàn việc lớn nhé, Gà chọi sẽ đợi mọi người từ sớm,cả nhà cố gắng đến đúng giờ

hoangbazen83
17-06-2010, 23:01
gấp :
Tối nay (17/6) 8h cả nhà tập trung ở số 4 Lý Thường Kiệt, uống nước ổi ép bàn việc lớn nhé, Gà chọi sẽ đợi mọi người từ sớm,cả nhà cố gắng đến đúng giờ
Hehe về đến nhà mới biết hóa ra hưng bảo mình đến sớm thành ra mình lại là người đến muộn nhất.nhưng cũng được bữa bánh mì tam giác với 2 cốc ổi ép ngon tuyệt,giờ đang no căng rốn.

duycong8282
17-06-2010, 23:27
Chào cả nhà gà, hôm nay mình mới biết lịch đi coto cho mình đăng ký nhé(mình đi một mình)

amasawa
17-06-2010, 23:46
ơ bên kia có mục nhóm phượt mới kìa :) nhà mình vô khai thiên lập đia đi :)) sẽ trở thành nhóm đầu tiên lập đất đấy :)

vava
18-06-2010, 08:07
Ối Coto của tôi....:((. Ngày 27 em thi cả ngày rồi, thi môn chuyển đổi giống như đại ka Hưng mấy tuần trước ...ạc ac...nẫu hết cả lòng.

Nguyen Thi Huyen
18-06-2010, 09:06
Ối Coto của tôi....:((. Ngày 27 em thi cả ngày rồi, thi môn chuyển đổi giống như đại ka Hưng mấy tuần trước ...ạc ac...nẫu hết cả lòng.

Hic hic! Thế còn gà nào ko bận nữa để đăng ký nào, hic hic! tình hình là các gà nhà mình bận nhiều quá, hic hic! :((

Gà nào có thể thì sắp xếp để đi và đăng ký sớm với HươngGiangF1 nào :D

hoangbazen83
18-06-2010, 09:42
@ALL:Bận cũng đành phải lên đường thôi,nên sẽ chia buồn với những gà nào bằng 1 bữa ăn hoặc nước.thèm xuống biển lắm rồi,thèm được nướng miếng thịt bò BBQ lắm rồi,thèm thèm nhiều thứ lắm.
-sáng nay tìm mỏi măt ko thât topic nhà mình đâu hóa ra được chuyển hết sang bên này.tạo thành các nhóm phượt cũng hay đấy,cho các mem mới dễ tìm hơn

huonggiangf1
18-06-2010, 10:03
@ALL:Bận cũng đành phải lên đường thôi,nên sẽ chia buồn với những gà nào bằng 1 bữa ăn hoặc nước.thèm xuống biển lắm rồi,thèm được nướng miếng thịt bò BBQ lắm rồi,thèm thèm nhiều thứ lắm.
-sáng nay tìm mỏi măt ko thât topic nhà mình đâu hóa ra được chuyển hết sang bên này.tạo thành các nhóm phượt cũng hay đấy,cho các mem mới dễ tìm hơn

Em đưa tên anh Hoàng vào danh sách nhé. Thế mẹ con nhà Gấu thì sao hả anh?

Mà anh gửi PM cho em cái địa chỉ nhà anh để em đưa vào danh sách Gà :D. Thanks anh.

huonggiangf1
18-06-2010, 11:26
Cả nhà ơi có 1 rừng trúc đẹp như thế này ở Yên Tử sao? Lại là một điểm đến mà mình phải đi rồi. Em hình dung đi giữa rừng trúc này khi trời nắng... Chẹp chẹp...

https://i483.photobucket.com/albums/rr191/huonggiangf1_asconit/RungtrucYenTu.jpg

Nguyen Thi Huyen
18-06-2010, 11:54
Làm gì có nhỉ? Sao mềnh ko biết nhỉ?

amasawa
18-06-2010, 12:21
thử đi rồi sẽ biết =) hqa chị ngủ như... ;))

hautp
18-06-2010, 13:18
Cả nhà ơi có 1 rừng trúc đẹp như thế này ở Yên Tử sao? Lại là một điểm đến mà mình phải đi rồi. Em hình dung đi giữa rừng trúc này khi trời nắng... Chẹp chẹp...

https://i483.photobucket.com/albums/rr191/huonggiangf1_asconit/RungtrucYenTu.jpg

eo ôi , anh cũng muốn đi Yên Tử nữa , hic hic

Nguyen Thi Huyen
18-06-2010, 13:28

Ngủ như gieeeeeeeeeeee? Ta bùn ngủ thì ta ngủ thôi :D

Chiều nay đi chạy ku nhé! :D

huonggiangf1
18-06-2010, 13:39
Ngủ như gieeeeeeeeeeee? Ta bùn ngủ thì ta ngủ thôi :D

Chiều nay đi chạy ku nhé! :D

Hehe em ấy nói xấu "chị" đủ điều mà "chị" chả biết gì, cứ ngủ ngon lành thôi. Ko biết trong mơ có thấy đứa nào nói xấu mình ko nữa :D.

Trộm vía.... Doping nhà mình được cái ... ăn khỏe ngủ khỏe :)). Tích cực phát huy em nhé.

Nguyen Thi Huyen
18-06-2010, 13:48
Hehe em ấy nói xấu "chị" đủ điều mà "chị" chả biết gì, cứ ngủ ngon lành thôi. Ko biết trong mơ có thấy đứa nào nói xấu mình ko nữa :D.

Trộm vía.... Doping nhà mình được cái ... ăn khỏe ngủ khỏe :)). Tích cực phát huy em nhé.

Hà hà! Ăn dc ngủ dc là tiên mà :D, chẳng thế mà hình như dạo này Em béo béo lên rồi thì phải :D

@ Hải: Mày cứ nói xấu Chị thoải mái, dù thế nào thì ku cũng ko thay đổi dc sự thật đâu :D

ngocnl
18-06-2010, 14:24
Làm gì có nhỉ? Sao mềnh ko biết nhỉ?

cái đừong trúc này là có . ơ mà ảnh thì đẹp hơn nhiều... hehe

noroyoko
18-06-2010, 14:56

Chậc, đi YT bao nhiêu lần mà không nhớ có cái đoạn này.. Chắc là ở đoạn từ chân núi tới Hoa Hiên, mà mình đi cáp treo :D
Dưng mà giống ản giả lắm ý, rừng trúc có thể có chứ con đường bằng phẳng đẹp như tranh thế này thì kiếm đâu ra.. :))

huonggiangf1
18-06-2010, 15:12
Em xin hân hạnh thông báo với cả nhà là Mega Vincom chưa có lịch chiếu phim ngày thứ 4 tuần sau.
Phim Hoàng tử Ba Tư có chiếu ngày thứ 2, thứ 3 và thứ 5 :D
Phim Siêu nhí Karate (có Jackie Chan ý) cũng chiếu thứ 2, thứ 3 và thứ 5 :D

Hình như thứ 4 Mega nghỉ hay sao ấy :gun

Bù lại ở Rạp quốc gia có phim Siêu nhí Karate vào tất cả các tối của tuần sau, suất chiếu 20h30. Như vậy cả nhà có thể tính toán off ăn uống xong đi xem phim ở Rạp QG đc ko ạ? Cơ sở vật chất hơi nghèo nàn hơn Mega nhưng xem cũng đc, đặc biệt giá rẻ hơn 1/2 :D (cái này là em thích nhất nè). Có điều nếu nhà mình đi đông em nghĩ phải cử người qua mua vé trước đề phòng off xong muộn hết mất vé :).

Cả nhà cho em ý kiến vụ này với: chọn ngày phù hợp, chọn món ăn gì, chọn địa điểm ăn, chọn phim muốn xem.... :) À vụ off này còn là để đóng tiền Cô Tô nữa.

Xu_iu
18-06-2010, 15:36
Em xin hân hạnh thông báo với cả nhà là Mega Vincom chưa có lịch chiếu phim ngày thứ 4 tuần sau.

Bù lại ở Rạp quốc gia có phim Siêu nhí Karate vào tất cả các tối của tuần sau, suất chiếu 20h30. Như vậy cả nhà có thể tính toán off ăn uống xong đi xem phim ở Rạp QG đc ko ạ? Cơ sở vật chất hơi nghèo nàn hơn Mega nhưng xem cũng đc, đặc biệt giá rẻ hơn 1/2 :D (cái này là em thích nhất nè). Có điều nếu nhà mình đi đông em nghĩ phải cử người qua mua vé trước đề phòng off xong muộn hết mất vé :).

Cả nhà cho em ý kiến vụ này với: chọn ngày phù hợp, chọn món ăn gì, chọn địa điểm ăn, chọn phim muốn xem.... :) À vụ off này còn là để đóng tiền Cô Tô nữa.

Em vote cho The karate kid nhé.
Hiện The karate kid đang đc chiếu ở phòng số 1 của rạp quốc gia ( là phòng ok nhứt của rạp này roài)

@bác Gà Chọi : trên mega ko chiếu Bão lửa Paris đâu bác ạh....Quốc gia dừng chiếu phim này roài....Còn rạp nào chiếu nữa ko thì em cũng chả rõ...hix....

hautp
18-06-2010, 16:22

í , theo anh đi xem phim thì chọn những rạp xịn xem mới thích á , đi xem rạp nhiều người xem phải chen lấn mua vé , chọn được chổ ngồi không tốt , có khi mua không được vé . Đi xem megastar đê !

vava
18-06-2010, 16:27
Ái chà chà, mềnh dc đón tiếp linh đình quá :d. Em xin ý kiến sau há :D
Nhà em ở gần Yên Tử nhá :D. Vậy là chuồng mềnh có cơ sở rồi nha :d

huonggiangf1
18-06-2010, 16:32
í , theo anh đi xem phim thì chọn những rạp xịn xem mới thích á , đi xem rạp nhiều người xem phải chen lấn mua vé , chọn được chổ ngồi không tốt , có khi mua không được vé . Đi xem megastar đê !

Khổ quá anh Hậu ko chịu đọc kỹ gì cả. Anh ko thấy em nói rõ là ở Mega thứ 4 ko có lịch chiếu à? Mà nhà Gà hôm qua trong buổi off đã nhất định là đi xem thứ 4 vì 1 số lý do rồi. Ở Megastar Vincom suất chiếu hợp lý thì cũng phải chen nhau bẹp ruột để mua vé như thường nếu ko đặt trước, mà chỗ ngồi tốt thì đều bị những người đặt vé trước chọn hết rồi. Hơn nữa anh Hậu có lẽ chưa đi xem rạp Quốc Gia ở HN nên nói thế. Ko phải em PR cho rạp QG vì em xem thường xuyên, nhưng thật sự là chất lượng chỉ kém Mega 1 chút thôi vì dù sao cũng là Rạp Chiếu phim QG cơ mà.

hautp
18-06-2010, 16:33
Ái chà chà, mềnh dc đón tiếp linh đình quá :d. Em xin ý kiến sau há :D
Nhà em ở gần Yên Tử nhá :D. Vậy là chuồng mềnh có cơ sở rồi nha :d

em có đọc truyện " Người con gái Yên Tử " chưa , em ở Quảng Ninh hả ?

hautp
18-06-2010, 16:55
Khổ quá anh Hậu ko chịu đọc kỹ gì cả. Anh ko thấy em nói rõ là ở Mega thứ 4 ko có lịch chiếu à? Mà nhà Gà hôm qua trong buổi off đã nhất định là đi xem thứ 4 vì 1 số lý do rồi. Ở Megastar Vincom suất chiếu hợp lý thì cũng phải chen nhau bẹp ruột để mua vé như thường nếu ko đặt trước, mà chỗ ngồi tốt thì đều bị những người đặt vé trước chọn hết rồi. Hơn nữa anh Hậu có lẽ chưa đi xem rạp Quốc Gia ở HN nên nói thế. Ko phải em PR cho rạp QG vì em xem thường xuyên, nhưng thật sự là chất lượng chỉ kém Mega 1 chút thôi vì dù sao cũng là Rạp Chiếu phim QG cơ mà.

í , hok phải vậy . Là vầy nè : ở HCM anh thấy phim nào có chiếu thì ngày nào cũng chiếu , chỉ có không chiếu xuất nào thôi . Còn việc chen mua vé thì ở HCM cũng thế . Vẫn có chổ rẻ hơn 10k là Lotte á , nhưng đi xa hơn , nhưng anh thích xem ở đó hơn , nó mới và đẹp hơn , hay khuyến mãi nhiều hơn , hi hi . Chứ không phải anh chê rạp Quốc Gia , anh đã xem ở đó đâu mà so sánh .

nem_162
18-06-2010, 16:58
Phim Hoàng tử Ba Tư có chiếu ngày thứ 2, thứ 3 và thứ 5
Phim Siêu nhí Karate (có Jackie Chan ý) cũng chiếu thứ 2, thứ 3 và thứ 5

Hình như thứ 4 Mega nghỉ hay sao ấy

Bù lại ở Rạp quốc gia có phim Siêu nhí Karate vào tất cả các tối của tuần sau, suất chiếu 20h30. Như vậy cả nhà có thể tính toán off ăn uống xong đi xem phim ở Rạp QG đc ko ạ? Cơ sở vật chất hơi nghèo nàn hơn Mega nhưng xem cũng đc, đặc biệt giá rẻ hơn 1/2 (cái này là em thích nhất nè). Có điều nếu nhà mình đi đông em nghĩ phải cử người qua mua vé trước đề phòng off xong muộn hết mất vé :).

Hế hế, hôm đó em "thi xong xuôi tất cả lại về" rồi.:D Hi vọng thời tiết mát mẻ dễ chịu một tí thì em sẽ ngoi lên thủ đô đón Gà Đần và Gà Tây 1 phát ( lên để còn nhận quà nữa chứ ) :L
Mà em vote xem The karate kid nhá. Và ở rạp QG vì em ... chưa được xem phim ở đó bao h, hề hề. (BB)
Ngoài lề 1 tí: anh Ròm như kiểu thường trực trên phượt ấy, nhảy vào chỗ nào có Gà là ở đó thấy anh xoen xoét ... gáy =))

huonggiangf1
18-06-2010, 16:58
í , hok phải vậy . Là vầy nè : ở HCM anh thấy phim nào có chiếu thì ngày nào cũng chiếu , chỉ có không chiếu xuất nào thôi . Còn việc chen mua vé thì ở HCM cũng thế . Vẫn có chổ rẻ hơn 10k là Lotte á , nhưng đi xa hơn , nhưng anh thích xem ở đó hơn , nó mới và đẹp hơn , hay khuyến mãi nhiều hơn , hi hi . Chứ không phải anh chê rạp Quốc Gia , anh đã xem ở đó đâu mà so sánh .

Mọi người ai cũng tưởng như anh nói, em cũng thế, rằng phim nào có chiếu thì ngày nào cũng chiếu. Nhưng rất tiếc là hôm nay khi em check thì ngày thứ 4 như mong muốn thì ko chiếu 1 phim nào cả. :( thế nên mới phải mang lên đây để bàn. Ko thì đã chốt từ hôm qua là tối t4 xem ở Mega rồi anh ạ. Nhiều khi có những thay đổi ko theo mong muốn mà mình ko lường trước đc mà. :(

hautp
18-06-2010, 17:07
Mọi người ai cũng tưởng như anh nói, em cũng thế, rằng phim nào có chiếu thì ngày nào cũng chiếu. Nhưng rất tiếc là hôm nay khi em check thì ngày thứ 4 như mong muốn thì ko chiếu 1 phim nào cả. :( thế nên mới phải mang lên đây để bàn. Ko thì đã chốt từ hôm qua là tối t4 xem ở Mega rồi anh ạ. Nhiều khi có những thay đổi ko theo mong muốn mà mình ko lường trước đc mà. :(

anh nghe nói sắp có rạp Lotte ở HN phải không em , nếu có xem ở đó thích hơn , tạp Hàn Quốc hay chiếu phim Hàn Quốc lắm !

huonggiangf1
18-06-2010, 17:11
Hế hế, hôm đó em "thi xong xuôi tất cả lại về" rồi.:D Hi vọng thời tiết mát mẻ dễ chịu một tí thì em sẽ ngoi lên thủ đô đón Gà Đần và Gà Tây 1 phát ( lên để còn nhận quà nữa chứ ) :L
Mà em vote xem The karate kid nhá. Và ở rạp QG vì em ... chưa được xem phim ở đó bao h, hề hề. (BB)
Ngoài lề 1 tí: anh Ròm như kiểu thường trực trên phượt ấy, nhảy vào chỗ nào có Gà là ở đó thấy anh xoen xoét ... gáy =))

Chị đang muốn nói với anh ấy lắm đây mà anh ấy ko online, cứ nói qua nói lại kiểu này phiền mọi người quá mà hình như anh ấy cứ ko chịu hiểu tình hình. :(

Em có gắng lên nhé. Chị hi vọng đc gặp em đấy. À mà vụ Cô Tô thì sao em?

nem_162
18-06-2010, 17:29
Ôi, có người HI VỌNG được gặp mình kìa. Xúc động khủng khiếp. (K)
Mà chị F1 đừng đụng đến nỗi buồn Cô Tô của em nữa nhá.:(( Túm lại là chân tay em rất bứt rứt khi ko đi được cùng mọi người, nhưng lương tâm em cũng rất cắn rứt khi mình đi chơi và để nhị vị đại ca già lụ khụ nhà em ở nhà (NO)

hautp
18-06-2010, 17:41
Chị đang muốn nói với anh ấy lắm đây mà anh ấy ko online, cứ nói qua nói lại kiểu này phiền mọi người quá mà hình như anh ấy cứ ko chịu hiểu tình hình. :(

hic , tại theo luồn nên anh cứ hỏi típ í mà , nếu spam làm loãng mọi người quá thì nhờ Mod xóa vậy

Sorry mọi người nhé !

hoangbazen83
18-06-2010, 19:31

Rừng trúc này có,a đảm bảo,đây là lối dẫn ra cáp treo đây

hoangbazen83
18-06-2010, 19:33

Hôm qua e nói là ngủ như lợn,đáng yêu như chó con cơ mà,sao hôm nay ko dám nói lại thế

hoangbazen83
18-06-2010, 19:38
anh nghe nói sắp có rạp Lotte ở HN phải không em , nếu có xem ở đó thích hơn , tạp Hàn Quốc hay chiếu phim Hàn Quốc lắm !

CÓ đấy nhưng cả khu trung tâm đấy đang mới làm móng thôi,còn chưa xây được tầng 1,khu tổ hợp này là khu cao nhất hà nội hình như 35 tầng hay sao y,ở đường văn cao

HoaBup
18-06-2010, 20:00
:D, bây giờ em mới biết có hội họp ở đây! Cho em tham gia với được không các bác :D. Sau bao lâu tu luyện, chân em thấy cuồng lắm rồi ^o^

Chúc cả nhà vui khè khè

nem_162
18-06-2010, 21:03
:D, bây giờ em mới biết có hội họp ở đây! Cho em tham gia với được không các bác :D. Sau bao lâu tu luyện, chân em thấy cuồng lắm rồi ^o^

Chúc cả nhà vui khè khè

Lâu lâu lại có việc cho mình làm rồi.(beer) Hey, bạn HoaBup thân mến, chữ "Bup" trong nick của bạn là có phải là Bụp ko? - vì thấy bạn bụp 1 câu vào nhóm Gà mà có vẻ chưa ngó ngàng, chưa biết gì về hội Gà nhà mình hay sao ý?(NO) Bạn theo dõi lại từ đầu topic hoặc vào trang 26 để biết thông tin cần làm nếu muốn "tham gia với các bác" nhé! :)
Chúc bạn vui khè khè :D

Xu_iu
18-06-2010, 21:18
Rừng trúc này có,a đảm bảo,đây là lối dẫn ra cáp treo đây

Chuẩn lun!!! Trưa nay em hoang mang ko bít đây có đúng là đường ra cáp treo không???
hehe...Trên ảnh thì ngất ngây gà Tây thế này thui chị Giang ơi
Bên ngoài nó cũng phìng phường lém

noroyoko
18-06-2010, 21:19
Lâu lâu lại có việc cho mình làm rồi.(beer) Hey, bạn HoaBup thân mến, chữ "Bup" trong nick của bạn là có phải là Bụp ko? - vì thấy bạn bụp 1 câu vào nhóm Gà mà có vẻ chưa ngó ngàng, chưa biết gì về hội Gà nhà mình hay sao ý?(NO) Bạn theo dõi lại từ đầu topic hoặc vào trang 26 để biết thông tin cần làm nếu muốn "tham gia với các bác" nhé! :)

Em Phượng nhà ta đúng là hoàn thành tốt vai trò "bảo vệ", cả nhà vỗ tay khen ngợi em cái nào (HH):))

Xu_iu
18-06-2010, 21:22

Em Út cố lên Hn nhớ.
Chị cũng mong gặp em...Hí hí

cục mỡ
18-06-2010, 22:31
Bái phục khoản ăn nói của em. Khoái nhất là lúc em mắng Gà bóng "già mồm" Hoho.
Ngưỡng mộ và "sợ", "nể" em lun./.

HoaBup
18-06-2010, 23:20
... Hey, bạn HoaBup thân mến, chữ "Bup" trong nick của bạn là có phải là Bụp ko? - vì thấy bạn bụp 1 câu vào nhóm Gà mà có vẻ chưa ngó ngàng, chưa biết gì về hội Gà nhà mình hay sao ý? ...

Ôi, đúng là tớ tên Hoa Bụp đấy T__T. Khổ thân tớ, sau thời gian bế quan tỏa cảng lại bản tính ham chơi nên thấy hội là mình xông vào luôn! Có j xin cả nhà lượng thứ. Sau đây là thông tin của tớ ạ: ^^

*Tên : Phạm Thị Việt Hoa (Tên thường gọi: Vịt Bụp)
*Nghề nghiệp : kế toán quèn
*Địa chỉ nơi ở: Nhân Hòa, Thanh Xuân ạ
*Email: [email protected]
*Số điện thoại : 0983275586
*Làm xế hay ôm: Ôm, tất nhiên rồi :D, nhưng nếu thiếu xế, tớ tình nguyện làm xế ạ :D (vì tớ là Vịt Bụp mà)
*Người yêu có/ko : đã từng có hu hu (sao bắt em khai cái quá khứ đau thương này hả trời)
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Nhí nhố,nói nhiều và ham chơi! Được cái nhiệt tình và là điểm kết nối mọi người với nhau (cái này là có người nhận xét thế:D).

he, đã xong ạ ^^

vava
18-06-2010, 23:40
em có đọc truyện " Người con gái Yên Tử " chưa , em ở Quảng Ninh hả ?
Em là hàng xóm thôi => Hải Dương city :D

hoangbazen83
19-06-2010, 10:22
Ôi, đúng là tớ tên Hoa Bụp đấy T__T. Khổ thân tớ, sau thời gian bế quan tỏa cảng lại bản tính ham chơi nên thấy hội là mình xông vào luôn! Có j xin cả nhà lượng thứ. Sau đây là thông tin của tớ ạ: ^^

*Tên : Phạm Thị Việt Hoa (Tên thường gọi: Vịt Bụp)
*Nghề nghiệp : kế toán quèn
*Địa chỉ nơi ở: Nhân Hòa, Thanh Xuân ạ
*Email: [email protected]
*Số điện thoại : 0983275586
*Làm xế hay ôm: Ôm, tất nhiên rồi :D, nhưng nếu thiếu xế, tớ tình nguyện làm xế ạ :D (vì tớ là Vịt Bụp mà)
*Người yêu có/ko : đã từng có hu hu (sao bắt em khai cái quá khứ đau thương này hả trời)
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Nhí nhố,nói nhiều và ham chơi! Được cái nhiệt tình và là điểm kết nối mọi người với nhau (cái này là có người nhận xét thế:D).

he, đã xong ạ ^^

@Gà F1:việc của em có rồi nè.
@Hoa Bụp : That mặt đảng và nhà nước cùng a e trong chuồng gà chúc mừng e đã vào nơi ăn chơi náo nhiệt và pro nhất diễn đàn Phượt.com.hihi em thật thà quá mà,cái đấy đâu có dấu sao đâu em.nhưng thế là tốt rồi,để gà trống chuồng này có cơ hội (thịt):T chứ.nếu em rảnh vào ngày 26,27 cuối tháng này,nhà gà hoan nghênh em join cùng vụ biển coto.sẽ có chi tiết nếu em tham gia.còn vụ sớm nhất khi sang tuần là đi xem phim vào thứ 4 (em theo dõi topic sẽ có lịch chi tiết) hôm đó gặp gà trưởng em sẽ được kiểm dịch,mổ sẻ,và sẽ có 1 nghệ danh rất đáng yêu và có chất của gà.(beer)

hoangbazen83
19-06-2010, 10:28
Tiện đây xin nói với a e 1 việc tưởng như đơn giản nhưng mọi người có vẻ khó làm,đấy là mỗi khi đưa lịch lên đi đâu chẳng hạn xem phim,đi ăn.........cần đăng kí slost thì mọi người "cảm ơn" 1 cái nhé,để dễ chuẩn bị và đặt chỗ cho chu đáo mỗi khi nhà gà mình đi chơi."cảm ơn" là thay cho dk rồi.

HoaBup
19-06-2010, 10:42
@Hoa Bụp : ... .nếu em rảnh vào ngày 26,27 cuối tháng này,nhà gà hoan nghênh em join cùng vụ biển coto.sẽ có chi tiết nếu em tham gia.còn vụ sớm nhất khi sang tuần là đi xem phim vào thứ 4..

Ôi, Cô Tô ah?? hú hú, em đang định đi, nhưng chỉ thấy có 1 hội định đi Cô Tô vào 2 -4/7 nên đang định join vào hội í :D. May mà biết sớm, đợi em rút gạch ở bên í sang đặt ở bên này nhé :D.

Có cả vụ xem phim ah ^^. Ôi, tôi chết mất, lại đi ah :D.

hoangbazen83
19-06-2010, 10:48
Ôi, Cô Tô ah?? hú hú, em đang định đi, nhưng chỉ thấy có 1 hội định đi Cô Tô vào 2 -4/7 nên đang định join vào hội í :D. May mà biết sớm, đợi em rút gạch ở bên í sang đặt ở bên này nhé :D.

Có cả vụ xem phim ah ^^. Ôi, tôi chết mất, lại đi ah :D.

Vậy là có đi hay ko em,nhà gà này rất máu và nhiệt tình,ko biết độ máu của em đến đâu nhỉ.mong rằng gặp được em sớm nhất để thẩm định

kesanruoi
19-06-2010, 10:50
Nghe a Hoàng kể vụ ăn uống (dự định) hôm thứ 4 mà thèm quá. cơ mà chỉ đi ăn thôi có đc ko a??? 8 h e có việc rùi

HoaBup
19-06-2010, 10:56
Thứ 4 thì em đi được. Nhưng không biết mọi người hẹn nhau mấy giờ, ở đâu nhỉ?? :D. Lâu lắm chẳng được đi xem phim, mình thật hẩm hiu =___=

Mà Cô Tô, là mọi người đi cuối tháng này ạ?? thế em không đi được rồi, em lại tưởng cuối tháng sau T___T

nem_162
19-06-2010, 11:26
Tiện đây xin nói với a e 1 việc tưởng như đơn giản nhưng mọi người có vẻ khó làm,đấy là mỗi khi đưa lịch lên đi đâu chẳng hạn xem phim,đi ăn.........cần đăng kí slost thì mọi người "cảm ơn" 1 cái nhé,để dễ chuẩn bị và đặt chỗ cho chu đáo mỗi khi nhà gà mình đi chơi."cảm ơn" là thay cho dk rồi.

Anh ơi, trong topic Nhóm phượt này "kiệt xỉ" lắm, làm gì có phần CẢM ƠN đâu. Có gì thì lại phải nhờ đến chị F1 tổng kết thôi.
@ F1: chị ơi, vậy là cả chuồng sẽ đi xem phim vào 8h30pm thứ 4 tuần sau ạ? Còn gì nữa thì chị lên nốt kế hoạch để em còn... chọn giờ đẹp lên nữa :D
@ Gà Ruồi: Tỷ tỷ phải đi hết đi, cả tháng giời mới được gặp lại cái mẹt của tỷ, cũng phải để em được ngắm lâu lâu 1 tí chứ:L
@ Gà Rều: lâu lâu ko thấy bóng dáng anh, giờ tái xuất lại khen em ngay thế? Đừng làm em .. sợ B-) Mà anh Rều có đi Cô Tô ko? Chỗ đó chắc gần đảo Rều đấy anh ạ, anh tiện thể ra thăm "bạn cũ" ở đó luôn :D

hoangbazen83
19-06-2010, 11:32
Thứ 4 thì em đi được. Nhưng không biết mọi người hẹn nhau mấy giờ, ở đâu nhỉ?? :D. Lâu lắm chẳng được đi xem phim, mình thật hẩm hiu =___=

Mà Cô Tô, là mọi người đi cuối tháng này ạ?? thế em không đi được rồi, em lại tưởng cuối tháng sau T___T

Em chịu khó theo dõi topic là có lịch à.ko đi được coto hả,vậy là buồn rồi,Bỏ Lỡ 1 Cuộc Chơi Là Bỏ Lỡ 1 Niềm Vui,khẩu lẹnh nhà gà đấy em ạ

HoaBup
19-06-2010, 11:38
Vưng, em đánh dấu topic này rồi :D! Chờ cả nhà chốt lịch nhé ^^.

(Không thấy phần CẢM ƠN đâu thật =__=)

huonggiangf1
19-06-2010, 11:43
Mang nha e co van de nen e ko online dc nen ko theo doi "cam on" dc, nhung e cung post luon len day cai lich de moi ng dang ky som nhe. Thoi han dang ky la 12h trua thu 4 ngay 23.6 de dat cho va mua ve xem phim.

Chuong trinh toi t4 dc chia thanh 2 phan, khuyen khich moi ng tham gia ca 2 con nhung ai ban nhu Hao Hao thi co the tham gia phan 1, con nhung ng ko thich xem phim nhu anh Cong, anh Tai van nen thu tham gia phan 2 vi bo phim dc chon la phim vo thuat Thanh Long chu ko fai phim tcam nhu cac a tuong:

Phan 1: dung 6h toi cac ga cu ga moi co mat tai Nha hang (ten va dia chi nha hang se dc anh Ga Choi update sau). Chung ta se thuong thuc mon com ga voi nuoc sot An Do cay ngon, hc co mon my Malayxia danh cho nhung ga ko an cay nhu F1 hihi. De nghi moi ng den dung gio, ko cao su nhu moi lan vi chung ta chi co 2h de an sau do con di xem phim, vi phim ko doi chung ta den roi moi chieu giong karaoke hehe. Voi lai 2h vua an vua lam quen voi ga moi la ban Hoa Bup nua.

Phan 2: 8h30 phim The Karate Kid (Sieu nhi Karate) tai phong chieu so 1 Rap Chieu phim QG Lang Ha. Phan nay du bao la nhieu hap dan lam day. Ve se duoc mua trong buoi chieu t4 vi so het ve som. Hic vu nay ai lo giup e voi vi e lam o vung sau vung xa ko di mua ve dc, co ga nao o gan khu Lang Ha va co the bo viec trong 1 thoi gian ngan thi ra mua ve giup e voi.

Cac ga tham gia ca 2 phan hoac chi tham gia phan 2 thi an thanks giup e de e dem nguoi mua ve, con ga nao chi tham gia phan 1 thi de lam comment de F1 note nhe.

Chi phi du kien: an het khoang 40-60k/ng, ve xem phim 40k/ve, tong thiet hai khoang 80-100k/ng cho ca 2 phan. Note: gia tren chua bao gom do uong va bong ngo hehe.

@ Ga Ut: lich da co, e thu xep len voi moi ng cho vui nhe.

@ Ga Choi: a update ten va dia chi nha hang giup e.

@ all: Ga nao giup f1 dc vu mua ve xem phim thi len tieng nha. Note: ca dan se co phan thuong xung dang hehe.

Con vu Co To, xuat phat 6h toi thu 6 ngay 25.6 tai ben xe My Dinh. Cac ga mau mau dang ky voi f1 de hoan thien danh sach som, khi do Ga Truong se len chuong trinh chi tiet va kinh phi cu the nhe. Du kien khoang 1tr. Vu nay hua hen se rat hap dan, vui va lang man voi man cam trai ngu giao luu, dot lua trai, BBQ, ngam trang ram va dac biet co Tam tien luc 2h sang do Ga Choi bao lanh.hehe

@ Hoa Bup: Ga moi the hien do mau di nhe. Sung suong la ko the hoan dc. De sang tan thang sau thi con gi la hap dan nua. Thang 7 dan ga se co 1 chuong trinh di xa khac ban nhe.

Phu! Cuoi cung cung xong. Moi vao dau 2 dau ngon tay cai qua hic.

Xu_iu
19-06-2010, 11:51
Mang nha e co van de nen e ko online dc nen ko theo doi "cam on" dc, nhung e cung post luon len day cai lich de moi ng dang ky som nhe. Thoi han dang ky la 12h trua thu 4 ngay 23.6 de dat cho va mua ve xem phim.

Chuong trinh toi t4 dc chia thanh 2 phan, khuyen khich moi ng tham gia ca 2 con nhung ai ban nhu Hao Hao thi co the tham gia phan 1, con nhung ng ko thich xem phim nhu anh Cong, anh Tai van nen thu tham gia phan 2 vi bo phim dc chon la phim vo thuat Thanh Long chu ko fai phim tcam nhu cac a tuong:

Phan 1: dung 6h toi cac ga cu ga moi co mat tai Nha hang (ten va dia chi nha hang se dc anh Ga Choi update sau). Chung ta se thuong thuc mon com ga voi nuoc sot An Do cay ngon, hc co mon my Malayxia danh cho nhung ga ko an cay nhu F1 hihi. De nghi moi ng den dung gio, ko cao su nhu moi lan vi chung ta chi co 2h de an sau do con di xem phim, vi phim ko doi chung ta den roi moi chieu giong karaoke hehe. Voi lai 2h vua an vua lam quen voi ga moi la ban Hoa Bup nua.

Phan 2: 8h30 phim The Karate Kid (Sieu nhi Karate) tai phong chieu so 1 Rap Chieu phim QG Lang Ha. Phan nay du bao la nhieu hap dan lam day. Ve se duoc mua trong buoi chieu t4 vi so het ve som. Hic vu nay ai lo giup e voi vi e lam o vung sau vung xa ko di mua ve dc, co ga nao o gan khu Lang Ha va co the bo viec trong 1 thoi gian ngan thi ra mua ve giup e voi.

Cac ga tham gia ca 2 phan hoac chi tham gia phan 2 thi an thanks giup e de e dem nguoi mua ve, con ga nao chi tham gia phan 1 thi de lam comment de F1 note nhe.

Chi phi du kien: an het khoang 40-60k/ng, ve xem phim 40k/ve, tong thiet hai khoang 80-100k/ng cho ca 2 phan. Note: gia tren chua bao gom do uong va bong ngo hehe.

@ all: Ga nao giup f1 dc vu mua ve xem phim thi len tieng nha. Note: ca dan se co phan thuong xung dang hehe.

Con vu Co To, xuat phat 6h toi thu 6 ngay 25.6 tai ben xe My Dinh. Cac ga mau mau dang ky voi f1 de hoan thien danh sach som, khi do Ga Truong se len chuong trinh chi tiet va kinh phi cu the nhe. Du kien khoang 1tr. Vu nay hua hen se rat hap dan, vui va lang man voi man cam trai ngu giao luu, dot lua trai, BBQ, ngam trang ram va dac biet co Tam tien luc 2h sang do Ga Choi bao lanh.hehe

@ Hoa Bup: Ga moi the hien do mau di nhe. Sung suong la ko the hoan dc. De sang tan thang sau thi con gi la hap dan nua. Thang 7 dan ga se co 1 chuong trinh di xa khac ban nhe.

Chị Giang type bằng Điện thoại àh....khổ thân chị xế
Muh trong box này ko có thank đâu nhớ....Chị ráng ngồi đếm người =))
Em Xu đăng ký tham gia phần 2 của chương trinh nhé, phần 1 tui bận đi học roài...ko join được
Ah! vì xem ở rạp Quốc gia nên phần mua vé cũng để em đảm nhận nốt nhá ....em học gần đóa muh...

nem_162
19-06-2010, 11:56
Cảm ơn chị F1 nhé! Phục chị vì có thể dùng điện thoại mà ra được 1 văn bản dài thế. Em nhắn 1 cái tin nhắn bình thường cũng đã thấy mỏi tay mỏi óc lắm rồi.:">
Em đăng ký cả 2 phần chị ạ. hề hề ;)
@ Gà Ruồi: chị có cái ava mới hay thế. Có phải bàn chân kiều diễm của chị ko ế ???? =))

amasawa
19-06-2010, 11:59
Bái phục khoản ăn nói của em. Khoái nhất là lúc em mắng Gà bóng "già mồm" Hoho.
Ngưỡng mộ và "sợ", "nể" em lun./.

Anh chưa đc chứng kiến vụ luật pháp việt nam đâu ;)) bả bị e hạ rồi =))

nem_162
19-06-2010, 12:01
Anh chưa đc chứng kiến vụ luật pháp việt nam đâu ;)) bả bị e hạ rồi =))

Cười tiếp đi em. Tự sướng tiếp đi em. Em chưa biết các cụ đã có câu :"Thả con săn sắt bắt con cá rô" sao;)

amasawa
19-06-2010, 12:06
t vẫn đag chờ đợi và rất nóng lòng đc nếm mùi vị "cá rô" do chính tay bà nấu ;)

nem_162
19-06-2010, 12:08
t vẫn đag chờ đợi và rất nóng lòng đc nếm mùi vị "cá rô" do chính tay bà nấu ;)

Chị ko nấu cá rô em ạ, chỉ bắt thôi. Bắt xong lại thả ra ấy mà.

amasawa
19-06-2010, 12:15

minh chứng của 1 girl lười nội trợ và nhân đạo bừa bãi =)

hoangbazen83
19-06-2010, 12:24

@Gà út : cố gắng lên nha em,từ khi leo PAN về,mọi người trên HN chẳng biết em béo gầy,xinh hơn bao nhiêu nữa.
@F1 : Tốt đấy em ạ.Chuẩn ko cần chỉnh rồi,tay em mỏi và đau thì để đến thứ 4 a bóp tay cho 1 lúc là hết liền à.
@Hảo Hảo:em thấy kế hoạch vụ coto chưa,a biết là em đã đi nhiều,nhưng cho dù 5 lần hay 10 lần đi chăng nữa cũng ko bằng 1 lần đi với nhà gà,độ vui,sự quan tâm,những kế hoạch vạch sẵn,những ý tưởng điên rồ mà chỉ nhà gà làm được,tại sao....tại sao lại ko đi lần nữa nhỉ,chỉ để đảm bảo và khẳng định rằng,có nhà gà ở đâu là có tiếng cười và sự trẻ trung,không khí sẽ loãng ra để đặc quánh lại những tiếng cười không bao giờ dứt,2 ngày hòa mình với thiên nhiên hít thở ko khí trong lành để rồi có sức khỏe trong vài tháng để chiến đấu với công việc,hết sức khỏe ta lại lên đường đi HG để tiếp thêm cơ mà,đi chơi chữa được nhiều bệnh nhé,tự kỉ,stress...... nhưng bị bệnh nặng là viêm màng túi(cái này a hiểu cho em)nhưng quan điểm của a đã máu là chơi,ko cần suy nghĩ.mà a củng cố thêm điểm thăm quan ở trên đảo coto,là mình có thể lên ngọn hải đăng,bao quát được hết coto,rất đẹp và thơ mộng,cái này em chưa đi nhé đừng có chối.với a chỉ cần 1 lí do trong này thôi là đủ để a hăm hở lên đường rồi,đằng này em có cả thúng lí do,vậy tại sao chân mình ko nhấc.
@Bụp : ở nhà gà là nó thế đấy em ạ,1 người ko đi là nỗi buồn x2.

hoangbazen83
19-06-2010, 12:28

Sao em lại thả luôn học anh nè,phải vần nó 1 trận tơi bời,đánh bớt vẩy cho chảy máu mới thả xun nước cho nó xót,cho nó vào hộp xóc lên cho nó chóng mặt,chặt bớt 1 bên vây đi cho nó bơi kiêu đánh võng......còn nhiều lắm

hoangbazen83
19-06-2010, 12:39
Muh trong box này ko có thank đâu nhớ....Chị ráng ngồi đếm người =))
Em Xu đăng ký tham gia phần 2 của chương trinh nhé, phần 1 tui bận đi học roài...ko join được
Ah! vì xem ở rạp Quốc gia nên phần mua vé cũng để em đảm nhận nốt nhá ....em học gần đóa muh...

Đã có người đứng ra nhận nhiệm vụ cao cả,em F1 chủ động liên lạc với Xu nhé,nhưng theo a nghĩ nên mua từ thứ 3 sẽ ngồi được gần nhau hơn,em mua mỗi hàng 5 người nhé,5 trên 5 dưới chẳng hạn như thế dễ nói chuyện hơn.
@ALL Gà:mọi người đăng kí nhanh nhé.để còn lên danh sách và chốt lịch mua vé,phòng số 1 là đẹp nhất nên sẽ hết vé nhanh,mà muốn ngồi gần nhau thì phải mua sớm.
@F1:a nghĩ em nên tiêu diệt tiền của cty đi,em gọi điện cho mọi người sẽ chuẩn mà nhanh hơn,còn nếu ko được em đầu tư 1 cái sim khuyến mại,vụ này a trả.miễn sao đông vui là ok rồi.
- Ngọc đã cáo bận vụ logo rồi.theo gà chọi có ý kiến cá nhân là mình lấy logo của gà rều đi.ko cần đợi đến cuối tháng nữa.mọi người tập trung vào vấn đề này nhé.
-Còn vụ web sao rồi a hậu.đã mua vậy khi nào tiến hành làm đây.

huonggiangf1
19-06-2010, 14:30
Muh trong box này ko có thank đâu nhớ....Chị ráng ngồi đếm người

Thanh kiu em. Hehe ko ngờ tìm đc quý nhân sớm vậy :L. Như anh Hoàng gợi ý, em có gắng mua đc 1 cơ số vé ở hàng giữa, ghế ngồi giữa rạp em nhé. Mua vé ở 2 hàng liền nhau, số ghế giống nhau để cả nhà vừa xem vừa buôn bán đc (mặc dù chị cũng ko chắc là nói chuyện đc nhiều trong rạp) :). Cả nhà trông đợi cả vào em đấy. Vụ này thành công hay ko là nhờ cả vào em Xu nhá.

Cảm ơn chị F1 nhé! Phục chị vì có thể dùng điện thoại mà ra được 1 văn bản dài thế. Em nhắn 1 cái tin nhắn bình thường cũng đã thấy mỏi tay mỏi óc lắm rồi.:">
Em đăng ký cả 2 phần chị ạ. hề hề ;)

Ok chị đã note em vào danh sách cho cả 2 phần rồi nhé.

@F1 : Tốt đấy em ạ.Chuẩn ko cần chỉnh rồi,tay em mỏi và đau thì để đến thứ 4 a bóp tay cho 1 lúc là hết liền à.

Anh nhớ nhé. (NT) Giờ tay em vẫn còn đau đây nè. :D

Đã có người đứng ra nhận nhiệm vụ cao cả,em F1 chủ động liên lạc với Xu nhé,nhưng theo a nghĩ nên mua từ thứ 3 sẽ ngồi được gần nhau hơn,em mua mỗi hàng 5 người nhé,5 trên 5 dưới chẳng hạn như thế dễ nói chuyện hơn.

Ở Rạp QG ngày nào bán vé ngày đó anh ạ, ko giống như Mega có thể đặt vé trước cả tháng. Ko lo đâu anh vì suất sớm hơn 18h30 chắc là sẽ đông hơn. Hơn nữa em sẽ cố gắng liên lạc với mọi người để chốt danh sách sớm để ít nhất trưa thứ 4 có thể thông báo với em Xu :).

@F1:a nghĩ em nên tiêu diệt tiền của cty đi,em gọi điện cho mọi người sẽ chuẩn mà nhanh hơn,còn nếu ko được em đầu tư 1 cái sim khuyến mại,vụ này a trả.miễn sao đông vui là ok rồi.

Vụ này em xin đầu hàng, vì ở văn phòng em ít người lắm, lại chỉ làm việc online thôi chứ ko làm bằng điện thoại nên silence là điều kiện số 1 ở văn phòng. Mặc dù khi em gọi điện nói chuyện với nhà mình chúng nó cũng chẳng hiểu gì đâu nhưng sẽ bị nói là làm phiền tới sự tập trung của bọn nó, chứ em ko ngại gì cái sim hay tiền điện thoại công ty đâu.

hoangbazen83
19-06-2010, 15:51
Em F1 có đưa trang web cho thuê lều,gà chọi đã gọi điện để hỏi,thì cũng đã đặt được ít nhất 2 cái lều,mỗi lều cho 6 người ngủ thoải mái,như em hảo ko sợ chật,như em ốc ko sợ ko duỗi được chân vì lều rất rộng,đảm bảo ai ngủ xấu như Hả.... lăn lộn quẫy đạp vẫn vô tư.giá thuê 1 ngày la 180k,phải đặt cọc tối thiểu là 500-600k.
đây là 3 loại lều mà người ta cho thuê,mọi người vào cho ý kiến nhé

Xu_iu
19-06-2010, 16:06
Thanh kiu em. Hehe ko ngờ tìm đc quý nhân sớm vậy :L. Như anh Hoàng gợi ý, em có gắng mua đc 1 cơ số vé ở hàng giữa, ghế ngồi giữa rạp em nhé. Mua vé ở 2 hàng liền nhau, số ghế giống nhau để cả nhà vừa xem vừa buôn bán đc (mặc dù chị cũng ko chắc là nói chuyện đc nhiều trong rạp) :). Cả nhà trông đợi cả vào em đấy. Vụ này thành công hay ko là nhờ cả vào em Xu nhá

Hum nay là T7, xem phim vào tối t4, thời gian còn dài, vậy chị chốt danh sách cho em vào tối t3 lun đc hem.vì nhà mình mún chỗ ngồi đẹp và 2 hàng liền nhau, thì mua buổi sáng sẽ dễ chọn hơn buổi chiều, Thứ 2 là cho em đi mua buổi sáng chứ chiều tầm 2 3h ra lao ra đường bằng giết em điiiiiiiii...muh Tận 6hkem em mới đi học, lúc đấy mua thì hết chỗ đẹp rồi.
Nhà mình chốt vào tối t3 cho em nhé..

HoaBup
19-06-2010, 16:30
[QUOTE=huonggiangf1;206009 ...

@ Hoa Bup: Ga moi the hien do mau di nhe. Sung suong la ko the hoan dc. De sang tan thang sau thi con gi la hap dan nua. Thang 7 dan ga se co 1 chuong trinh di xa khac ban nhe. ... .[/QUOTE]

Hóa ra bạn huonggiangf1 ở trong hội này ah?? không đi được với bạn vụ Thái Sig nhưng lại có cơ hội đi bù khú với bạn trong HN rồi ^^. he he.

Cho mình đăng ký đi cả hai tập nhé!

+++ nhưng 6h mình mới được nghỉ, nên cả nhà cho phép em đến muộn xíu xíu nhé! Hy vọng chỗ măm măm của nhà mình ở gần chỗ em làm, em dùng hỏa lực phi đến đó liền ah :D

Chúc cả nhà vui ạ :D

Nguyen Thi Huyen
19-06-2010, 16:37
Ke ke! nhìn thấy mấy cái lều là Em lại nhớ vụ ĂN BỜ NGỦ BỤI NGẮM SAO RỪNG rồi :D >>>>> Thích

@ Anh Hoàng, Hải, Ốc, Vava: Chiều nay đi chạy nhá, mấy hôm nay bận bịu ko chạy dc rồi :D!

nem_162
19-06-2010, 16:45
Sao em lại thả luôn học anh nè,phải vần nó 1 trận tơi bời,đánh bớt vẩy cho chảy máu mới thả xun nước cho nó xót,cho nó vào hộp xóc lên cho nó chóng mặt,chặt bớt 1 bên vây đi cho nó bơi kiêu đánh võng......còn nhiều lắm

Haha, tính em ko ưa bạo lực anh ạ. Em mà làm thế này, e rằng em Gà Bóng nó sợ.B-)

@ Gà Bóng: chị thực sự ko hiểu cái khái niệm "nhân đạo bừa bãi" của em. Cái gì đã là nhân đạo thì có bừa bãi hay ko cũng tốt chứ em? Em thật là ..."ăn nói bừa bãi"(NO)

nem_162
19-06-2010, 17:30
Em F1 có đưa trang web cho thuê lều,gà chọi đã gọi điện để hỏi,thì cũng đã đặt được ít nhất 2 cái lều,mỗi lều cho 6 người ngủ thoải mái,như em hảo ko sợ chật,như em ốc ko sợ ko duỗi được chân vì lều rất rộng,đảm bảo ai ngủ xấu như Hả.... lăn lộn quẫy đạp vẫn vô tư.giá thuê 1 ngày la 180k,phải đặt cọc tối thiểu là 500-600k.

Em ko hiểu cái lều thứ 1 người ta làm chóp nhọn lên với mục đích gì ạ? Em vote cho cái lều thứ 2, vì cái thứ 3 có cái vách ngăn ở giữa, ko hay lắm.

ocbong
19-06-2010, 17:55
Em ko hiểu cái lều thứ 1 người ta làm chóp nhọn lên với mục đích gì ạ? Em vote cho cái lều thứ 2, vì cái thứ 3 có cái vách ngăn ở giữa, ko hay lắm.

@ Gà Út: Cái lều đầu cho nhóc Gà Bóng đứng làm cột chống kưng ah =))
@ Gà Bóng: tay thì hoạt động ko như ý nhưng chị thấy tối qua mồm nhóc đá xoáy thành thần rùi đấy :(
@ Gà F1: tin mừng là e đã chuyển cái lịch học sang t3, t5 (cong mông lên học đuổi :(( ) nhưng t4 tới chắc e ko đi đc ca 2 vì xem xong về nhà e chắc ngủ vỉa hè quá :p

Nguyen Thi Huyen
19-06-2010, 22:41
Hic hic! Nghe nói đến cái vụ dậy 5h sáng, đạp xe lên Hồ Tây chụp ảnh Hoa sen, ngắm bình mình mà Doping thèm quá, hic hic! Nhưng mà Doping có trách nhiệm và nghĩa vụ cao cả phải thực hiệnko dc đi :((.

Mọi ng đi chụp về nhớ cho Doping copy ảnh nhá :((

Xu_iu
19-06-2010, 22:43
@ ocbong : The karate kid dài 100 phút, 20h30 chiếu, thì 10h10 kết thúc...Phi về tới nhà khoàng 10h30 thoai muh....nếu bị ngủ vỉa hè thì đã có em sawa chung cảnh ngộ rồi...Lo j?????????? đi điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

nem_162
19-06-2010, 22:45
Hic hic! Nghe nói đến cái vụ dậy 5h sáng, đạp xe lên Hồ Tây chụp ảnh Hoa sen, ngắm bình mình mà Doping thèm quá, hic hic! Nhưng mà Doping có trách nhiệm và nghĩa vụ cao cả phải thực hiện ko dc đi :((.
(

Uầy, vụ Hồ Tây này là như thế nào vậy chị Dopping??? hay thế

huonggiangf1
19-06-2010, 22:46
Cả nhà ơi, mọi người vui lòng đọc lại #509 của F1 tại trang 51 để quyết định có tham gia hay ko và tham gia phần nào cho vụ ăn chơi tối t4 nha. Ví dụ như em Doping và em gà Bóng vào đọc topic nhưng ko thấy để lại comment có đi hay ko nên F1 ko biết thế nào. Mọi người cố gắng đăng ký càng sớm càng tốt để F1 có thể chốt danh sách sớm đặng thông báo số lượng cho em Xu để sáng t4 em ý đi mua vé nhé. Hiện nay chúng ta đã có như sau:
- Phần 1: F1, gà Chọi, gà Út, Ốc Bông, Hoa Bụp
- Phần 2: F1, gà Chọi, gà Xu, gà Út, Hoa Bụp

@ Ốc: em ơi xõa đi, chị cũng về cùng em mà :). Xin phép từ bây giờ đi để hôm đó đc đi nha. :)

Nguyen Thi Huyen
19-06-2010, 23:10
Uầy, vụ Hồ Tây này là như thế nào vậy chị Dopping??? hay thế

Thì là thế này, các Gà Hà Nội rủ nhau đạp xe đạp, chụp ảnh hoa sen như trên mạng ý :D, thích lắm, nhưng Chị ko đi dc :(( Vụ này là Hảo hảo lên ý tưởng :((

amasawa
19-06-2010, 23:47
Cả nhà ơi, mọi người vui lòng đọc lại #509 của F1 tại trang 51 để quyết định có tham gia hay ko và tham gia phần nào cho vụ ăn chơi tối t4 nha. Ví dụ như em Doping và em gà Bóng vào đọc topic nhưng ko thấy để lại comment có đi hay ko nên F1 ko biết thế nào. Mọi người cố gắng đăng ký càng sớm càng tốt để F1 có thể chốt danh sách sớm đặng thông báo số lượng cho em Xu để sáng t4 em ý đi mua vé nhé. Hiện nay chúng ta đã có như sau:
- Phần 1: F1, gà Chọi, gà Út, Ốc Bông, Hoa Bụp
- Phần 2: F1, gà Chọi, gà Xu, gà Út, Hoa Bụp

@ Ốc: em ơi xõa đi, chị cũng về cùng em mà :). Xin phép từ bây giờ đi để hôm đó đc đi nha. :)

Thứ 4 này là ngày diễn ra trận chung kết nên thực sự e cũng k tự quyết định đc số phận :d.e vượt qua vòng bảng rồi và nếu e tiến đc đến chung kết thì k đi đc với mọi người :-s còn nếu e dừng chân sớm thì e sẽ đc ở bên mọi người :-s.Số e nó khổ thế đấy kết cục nào cũng sẽ có cái buồn :-<
Nên e cứ đặt vé phần 2 nhá hôm sau đi chạy e gởi $.Nếu vào chung kết thì cái vé đấy nó sẽ mang may mắn đưa e vô final :x còn nếu hụt thì e sẽ join cả 2 phần cùng mọi người.Nghĩ thế e cảm thấy hạnh phúc hơn :-s.

amasawa
19-06-2010, 23:47

e vote cho cái thứ 2 :x,nhìn trông dễ oánh cờ bạc hơn :d

amasawa
19-06-2010, 23:57
Ke ke! nhìn thấy mấy cái lều là Em lại nhớ vụ ĂN BỜ NGỦ BỤI NGẮM SAO RỪNG rồi :D >>>>> Thích

@ Anh Hoàng, Hải, Ốc, Vava: Chiều nay đi chạy nhá, mấy hôm nay bận bịu ko chạy dc rồi :D!
chiều nay chạy vui hem hả chị :d

Haha, tính em ko ưa bạo lực anh ạ. Em mà làm thế này, e rằng em Gà Bóng nó sợ.B-)

@ Gà Bóng: chị thực sự ko hiểu cái khái niệm "nhân đạo bừa bãi" của em. Cái gì đã là nhân đạo thì có bừa bãi hay ko cũng tốt chứ em? Em thật là ..."ăn nói bừa bãi"(NO)
Bà thì cũng xài ngôn từ bừa bãi quá khi bảo người khác là bừa bãi ,thế mà còn giả đò sợ em nó sợ :-< kiểu bà mà đi giỗ trẻ con thì "đứt..."

amasawa
19-06-2010, 23:58
@ Gà Út: Cái lều đầu cho nhóc Gà Bóng đứng làm cột chống kưng ah =))
@ Gà Bóng: tay thì hoạt động ko như ý nhưng chị thấy tối qua mồm nhóc đá xoáy thành thần rùi đấy :(
@ Gà F1: tin mừng là e đã chuyển cái lịch học sang t3, t5 (cong mông lên học đuổi :(( ) nhưng t4 tới chắc e ko đi đc ca 2 vì xem xong về nhà e chắc ngủ vỉa hè quá :p
k đến mức thần thánh nhưng cũng cao hơn người k đứng tới nóc lều \:d/

@ ocbong : The karate kid dài 100 phút, 20h30 chiếu, thì 10h10 kết thúc...Phi về tới nhà khoàng 10h30 thoai muh....nếu bị ngủ vỉa hè thì đã có em sawa chung cảnh ngộ rồi...Lo j?????????? đi điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
vâng các chị cứ xin đi đi,ngủ ngoài cửa đã có e lo ;) k phải xoắn :p

huonggiangf1
20-06-2010, 00:07
Thứ 4 này là ngày diễn ra trận chung kết nên thực sự e cũng k tự quyết định đc số phận :d.e vượt qua vòng bảng rồi và nếu e tiến đc đến chung kết thì k đi đc với mọi người :-s còn nếu e dừng chân sớm thì e sẽ đc ở bên mọi người :-s.Số e nó khổ thế đấy kết cục nào cũng sẽ có cái buồn :-<
Nên e cứ đặt vé phần 2 nhá hôm sau đi chạy e gởi $.Nếu vào chung kết thì cái vé đấy nó sẽ mang may mắn đưa e vô final :x còn nếu hụt thì e sẽ join cả 2 phần cùng mọi người.Nghĩ thế e cảm thấy hạnh phúc hơn :-s.

Thế hôm nào em đánh trận tiếp theo để biết có đc vào chung kết vậy ku? confirm cho chị trước đêm t3 đc ko? để sáng t4 Xu mua vé.

huonggiangf1
20-06-2010, 00:55
There are currently 8 users browsing this thread. (6 members and 2 guests)

1. huonggiangf1
2. u7-8715
3. Meokhoang
4. cục mỡ
5. Xu_iu
6. nem_162

Có sự xuất hiện trở lại của gà Bố sau một thời gian dài "mất tích". Anh Tuấn ơi nhà Gà đang có 1 số chương trình ăn chơi cả gần và xa trong tuần tới kìa. Em mau chóng hồi âm để join với cả nhà anh nhé.

amasawa
20-06-2010, 00:55
thứ 2 đánh tứ kết,thứ 3 đánh bán kết :d chuẩn đấy ạh,tối thứ 3 có kết quả e báo cho chị luôn :d

huonggiangf1
20-06-2010, 00:57
thứ 2 đánh tứ kết,thứ 3 đánh bán kết :d chuẩn đấy ạh,tối thứ 3 có kết quả e báo cho chị luôn :d

OK em tối t3 báo cho chị bằng SMS nhé. Chúc em thi đấu tốt và nhiều may mắn.

hoangbazen83
20-06-2010, 01:11

Chúc mừng em thua để còn có mặt với đàn gà nhé

hoangbazen83
20-06-2010, 01:13
Đêm hôm mà nhà gà đông quá ha,tận 7 mem và 2 khách.

nem_162
20-06-2010, 05:58
Chào buổi sáng, cả chuồng !(BB)
Hề hề, hôm nay em dậy sớm nên nhoi vào mở cửa chuồng đây. Chúc mọi người một ngày ... mát mẻ và nhiều niềm vui.:L

nem_162
20-06-2010, 06:02
There are currently 8 users browsing this thread. (6 members and 2 guests)

1. huonggiangf1
2. u7-8715
3. Meokhoang
4. cục mỡ
5. Xu_iu
6. nem_162

Có sự xuất hiện trở lại của gà Bố sau một thời gian dài "mất tích". Anh Tuấn ơi nhà Gà đang có 1 số chương trình ăn chơi cả gần và xa trong tuần tới kìa.Anh mau chóng hồi âm để join với cả nhà anh nhé.

Ôi, bố của em, sau khi được em dụ dỗ đã chịu vào topic. Hé hé, bố mà không đi là con ... phát xít bố luôn đấy :D

@ Dopping: Vụ Hảo hảo tắm ở Hồ sen/ Tắm đi tắm lại vẫn đen sì sì này quá tuyệt.=)) thời gian tổ chức bao h vậy hả các tỷ?

momo
20-06-2010, 07:33
Chêt tiệt luôn á, đang ở sbay và thấy rất tội lỗi nên viết thư này mong mọi ng tha thứ, chả mua đc cái quà j cho đàn gà do lịch trình đi lại chăngf chịt. Cho nên momo đành phải kính các cụ casch khác vậy nha. vậy nh

Nguyen Thi Huyen
20-06-2010, 08:53
@ Dopping: Vụ Hảo hảo tắm ở Hồ sen/ Tắm đi tắm lại vẫn đen sì sì này quá tuyệt.=)) thời gian tổ chức bao h vậy hả các tỷ?

Vụ này tổ chức sáng này và h này thì đã xong rồi, mỗi tội hôm nay nắng yếu, trời tối òm, chụp ảnh chắc ko đẹp :(

huonggiangf1
20-06-2010, 09:29
Chêt tiệt luôn á, đang ở sbay và thấy rất tội lỗi nên viết thư này mong mọi ng tha thứ, chả mua đc cái quà j cho đàn gà do lịch trình đi lại chăngf chịt. Cho nên momo đành phải kính các cụ casch khác vậy nha. vậy nh

Chị ơi có nhiều cách mà hê hê, cụ thể là tối thứ 4 mọi người sẽ giúp chị thể hiện lời xin lỗi này nha :D. chúc chị bay thuận lợi :).

nem_162
20-06-2010, 10:25

Chị cứ về đi rồi tính tiếp. Không ai nỡ làm thịt một con gà...già đâu chị :D Mà chị Gà Đần còn định "kính các cụ" thì trong chuồng, chẳng biết có ai được kính không đây (NO)

vava
20-06-2010, 11:49
Hehe, tiểu đoàn gà mái chân to đã đi ngắm sen về..nói chung là tuyệt không thể tả xiết: Trời mát mẻ, ngắm sem mà thấy hồn thanh tịnh, thoát tục đến nỗi quên đói quên khát (ốc và Hảo tỷ nhỉ =)) )...
@All: Cho em xin cùng momo KÍNH CÁC CỤ vào tối t4 này nhé...các cụ dc kính gấp đôi nhé (tội ko có quà sau khi đi công tác...Gà Trưởng chắc dỗi em rồi, huhu)

ocbong
20-06-2010, 17:12
@All: ne tren mega t4 van co karate kid ma, ca nha check lai xem
@Hao hao, Vava: da vang cta thoat tuc thanh TIEN rui ^^

hautp
20-06-2010, 19:33
hu hu , website chưa setup đc do nhà tài trợ cung cấp host chưa cung cấp , để thứ 2 liên hệ lại với bên đó , trường hợp xấu nhất là mình mua host luôn ( có host sẽ có email luôn ) , mọi người thông cảm nhé !

hoangbazen83
20-06-2010, 21:49
@All: ne tren mega t4 van co karate kid ma, ca nha check lai xem
@Hao hao, Vava: da vang cta thoat tuc thanh TIEN rui ^^

Thôi em ơi,ai cũng viêm màng túi nên xem ở quốc gia cho rẻ nhé,hôm nào lĩnh lương mình lại ăn chơi đập phá

huonggiangf1
20-06-2010, 22:01
A Hoang oi van con cai ten va dia chi nha hang nua, a tim lai giup e nhe.

hoangbazen83
20-06-2010, 22:59
Ok em.mai sẽ có,nhưng a sợ dẫn đi mọi người ăn ko ngon lại mắng cho thì chết.

HoaBup
20-06-2010, 23:13
Tình hình tin vỉa hè báo về là tuần này mưa cả tuần chứ T___T

Nhưng thiết nghĩ, trời mưa thì mặc trời mưa nhể, đi chơi thì cứ phải đi chơi (đi mau kẻo nguội :D)

Hy vọng địa điểm măm măm tối t4 gần chỗ mình làm he he

Chúc cả nhà ngủ ngon và mát :D

huonggiangf1
20-06-2010, 23:19
@ Ga choi: oh e ko ngo la a lai biet so nhu the day,hehe... E dua thoi, e chac chan la ko co chuyen do dau a.

@ Hoa Bup: ga moi lam o dau the?

hoangbazen83
20-06-2010, 23:34
Tình hình tin vỉa hè báo về là tuần này mưa cả tuần chứ T___T

Nhưng thiết nghĩ, trời mưa thì mặc trời mưa nhể, đi chơi thì cứ phải đi chơi (đi mau kẻo nguội :D)

Hy vọng địa điểm măm măm tối t4 gần chỗ mình làm he he

Chúc cả nhà ngủ ngon và mát :D

Ăn ở giảng võ bạn à,mà xem ảnh của bạn chẳng rõ mặt gì cả,bạn post 1 cái ảnh lên cho mọi người nhòm cái nào

HoaBup
21-06-2010, 01:01
...

ga moi lam o dau the?

Tớ làm ở Trần Hưng Đạo cơ, nhưng đi măm ở GV thì tiện đường về dzồi he he

HoaBup
21-06-2010, 01:02
Ăn ở giảng võ bạn à,mà xem ảnh của bạn chẳng rõ mặt gì cả,bạn post 1 cái ảnh lên cho mọi người nhòm cái nào

Hì hì, gà mà, phải xem chân chứ ai xem mặt ạ??? Đúng không đồng chí ^^

nem_162
21-06-2010, 02:19
Tình hình xem bóng đá khi ngoài trời đang mưa tầm tã làm em thấy buồn buồn, Vậy là phải nhoi lên chuồng 1 tí.

Ok em.mai sẽ có,nhưng a sợ dẫn đi mọi người ăn ko ngon lại mắng cho thì chết.
Ái chà chà, lần đầu tiên thấy anh Gà Chọi có nỗi sợ này. Không biết do những lần đi ăn trước bị ai "mắng" cho rồi, hay vì lần này anh biết em lên nên mới nói vậy đây nhỉ?

Hì hì, gà mà, phải xem chân chứ ai xem mặt ạ??? Đúng không đồng chí ^^
Ơ, hình như xem Gà, người ta phải... vạch ra xem nhiều thứ nữa hay sao ấy chị Bụp ạ :D

Mà hình như Gà nhà mình mải xem WC quá nên mới để chuồng trong cảnh "vườn ko nhà trống" thế này. Hay hôm thứ 4 đổi từ xem phim sang xem bóng đá + chém gió chị F1 nhỉ? ;) (beer)

kesanruoi
21-06-2010, 08:12
Ơ, hình như xem Gà, người ta phải... vạch ra xem nhiều thứ nữa hay sao ấy chị Bụp ạ :D
----------> Chậc, nhiều lúc cứ muốn hun em Áp Út 1 cái vì cm rất chuẩn....hè hè
@ốc, vava: Từ hôm qua đến giờ, ngồi nghiêng bên này cũng thấy đau, nghiêng bên kia cũng thấy đau...giờ mới nhớ ra là tại sao
@aHoang: a đừng dụ dỗ em, huhu

huonggiangf1
21-06-2010, 09:12
Mà hình như Gà nhà mình mải xem WC quá nên mới để chuồng trong cảnh "vườn ko nhà trống" thế này. Hay hôm thứ 4 đổi từ xem phim sang xem bóng đá + chém gió chị F1 nhỉ? ;) (beer)

Gà nhà mình ko máu me xem bóng đá đâu em ạ, mấy lần off nước bưởi ép, nước ổi ép ở 1 quán cafe bóng đá mà gà toàn ngồi trong góc trong cùng chém với nhau mặc bên ngoài người ta hò reo ầm ĩ thôi em ạ. :)

vava
21-06-2010, 12:52
@gà Ruồi: Nằm em cũng thấy đau =))
Áp út quả là trẻ người mà không non dạ, hehe...yêu thế

noroyoko
21-06-2010, 13:06
Hehe, tiểu đoàn gà mái chân to đã đi ngắm sen về..nói chung là tuyệt không thể tả xiết: Trời mát mẻ, ngắm sem mà thấy hồn thanh tịnh, thoát tục đến nỗi quên đói quên khát (ốc và Hảo tỷ nhỉ =)) )...
@All: Cho em xin cùng momo KÍNH CÁC CỤ vào tối t4 này nhé...các cụ dc kính gấp đôi nhé (tội ko có quà sau khi đi công tác...Gà Trưởng chắc dỗi em rồi, huhu)

Chậc, giờ đọc mới thấy vụ này, mà vava đã về từ hum nào thía, có quà cho em không hả chi ;)

Ối giời giờ mới đọc thấy dòng chữ ko có quà.. Em là không tham gia vụ t4 này được.. chị tính đền bù cho em sao đây???? :Dam

huonggiangf1
21-06-2010, 14:27
Cả nhà ơi hiện giờ đã có 10 vé xem phim và 11 suất ăn rồi, hiện ai chưa đăng ký thì mau mau liên hệ với F1 nha. Gà trưởng hiện vẫn chưa sure do vẫn chưa biết có phải thi lại hay ko và có thì có thi vào t4 hay ko.

@ Hảo: check lại với Hảo xem tối t4 chỉ đi ăn thôi có cố đi xem phim đc ko kưng?
@ Ốc: chị add em vào list xem phim nhé, ko sợ về muộn lắm đâu, ít nhất thì có chị, vava và doping vẫn đồng hành cùng em mà. ;)
@ gà Bóng: Em có sure 100% đi xem phim dù có vào hay ko vào chung kết ko?

HoaBup
21-06-2010, 16:01
huonggiangf1 ơi, tớ kéo theo 1 em gà mái có được không :D

huonggiangf1
21-06-2010, 16:11
huonggiangf1 ơi, tớ kéo theo 1 em gà mái có được không :D

Gà trống sẽ hỏi là gà mái này có xinh ko, lông có mượt và vàng óng ả ko, đặc biệt là chân có dài ko.... Hoa ạ :D.

HoaBup
21-06-2010, 16:23
=)) thế ah??? =))

Xin thưa các anh gà trống là em gà mái này hiền lăm, toàn bị em bắt nạt thôi :)).

Em đang rủ rê em í đi, em í đồng í rồi, nhưng để cho chắc, thứ 3 tớ sẽ confirm lại với huonggiangf1 nhé :D. Thêm bạn thêm vui :D hi hi

huonggiangf1
21-06-2010, 16:46
=)) thế ah??? =))

Xin thưa các anh gà trống là em gà mái này hiền lăm, toàn bị em bắt nạt thôi :)).

Em đang rủ rê em í đi, em í đồng í rồi, nhưng để cho chắc, thứ 3 tớ sẽ confirm lại với huonggiangf1 nhé. Thêm bạn thêm vui hi hi

Oh hiền thì chưa chắc các anh gà trống đã khoái đâu kưng, phải "chất" và "máu" cơ :D. Có phải ko gà trống?

Thứ 3 ấy báo cho tớ sớm nhé, trước 11h đêm nhé :)

À mà ko phải lôi cả tên cúng cơm của tớ ra đâu cho dài, gọi tớ là F1 được rồi. Tớ là Gà F1 mà. Giờ nghe cái tên này thấy thân thương lắm ;).

Còn nữa (hic, nói mãi chưa hết), cho tớ birthday, địa chỉ đầy đủ tại HN (chứ ko phải Nhân Hòa, Thanh Xuân ko thôi đâu nhá), quê quán, và đặc biệt là YM để tớ add vào danh sách nhé. Đoán là sinh năm 86 phải ko? Nếu đúng thì bằng tuổi em Doping :).

ocbong
21-06-2010, 17:12
chi F1 cho e dang ki them mot ve cho Lien ban e nha chan ko dai cung ko hien nhung bu bam de thuong ga trong nhi ga trong nhi :))

huonggiangf1
21-06-2010, 17:16
chi F1 cho e dang ki them mot ve cho Lien ban e nha chan ko dai cung ko hien nhung bu bam de thuong ga trong nhi ga trong nhi :))

OK chị biết bạn Liên đã từng làm Gà trưởng "điên đảo" rùi :D. Đăng ký bạn í cho cả 2 phần hả em? ;)

Nguyen Thi Huyen
21-06-2010, 17:32
Ke ke! Thế là sắp dc đi ăn chơi xem phim nữa rồi, keke! Nghĩ thấy là thích roài :D

HoaBup
21-06-2010, 19:21
Tớ là Gà F1 mà. Giờ nghe cái tên này thấy thân thương lắm ;).

Còn nữa (hic, nói mãi chưa hết), cho tớ birthday, địa chỉ đầy đủ tại HN (chứ ko phải Nhân Hòa, Thanh Xuân ko thôi đâu nhá), quê quán, và đặc biệt là YM để tớ add vào danh sách nhé. Đoán là sinh năm 86 phải ko? Nếu đúng thì bằng tuổi em Doping :).

:D, gà F1 ah?? nghe như kiểu đua xe í nhỉ, rưn chơi :D
Hì, đây là thông tin của đằng này tiếp nè:
Địa chỉ cụ tỉ: SN20, ngõ 3/12 đường Nhân Hòa, TX.
Sinh nhựt: 27/5/1986
YM: keodang275
quê quán: chẹp chẹp, muội muội vốn phiêu bạt giang hồ ... nhà muội muội chuyển tới chuyển lui, còn bây h thì hoàng a mạ của muội với thê thiếp của người ở Thái Bình :D. Done ạ ^^

huonggiangf1
21-06-2010, 20:25
:D, gà F1 ah?? nghe như kiểu đua xe í nhỉ, rưn chơi :D
Hì, đây là thông tin của đằng này tiếp nè:
Địa chỉ cụ tỉ: SN20, ngõ 3/12 đường Nhân Hòa, TX.
Sinh nhựt: 27/5/1986
YM: keodang275
quê quán: chẹp chẹp, muội muội vốn phiêu bạt giang hồ ... nhà muội muội chuyển tới chuyển lui, còn bây h thì hoàng a mạ của muội với thê thiếp của người ở Thái Bình :D. Done ạ ^^

Doping ơi em có người để gọi là bạn rồi nè, ko bơ vơ 1 mình 1 lứa nữa nhé ;)

Rồi vậy là gia đình Hoa hiện có cơ sở ở Thái Bình, nhà gà có 1 mem Thái Bình là gà Rều nữa. Cả nhà ơi chúng ta có nên làm 1 chuyến về ăn ổi Bo và tắm biển Tiền Hải ko nhỉ? :D

Nguyen Thi Huyen
21-06-2010, 20:31
Doping ơi em có người để gọi là bạn rồi nè, ko bơ vơ 1 mình 1 lứa nữa nhé ;)

Rồi vậy là gia đình Hoa hiện có cơ sở ở Thái Bình, nhà gà có 1 mem Thái Bình là gà Rều nữa. Cả nhà ơi chúng ta có nên làm 1 chuyến về ăn ổi Bo và tắm biển Tiền Hải ko nhỉ? :D

Ke ke! OK về tiền hải đeeeeeeeeeeeeeeeeee :D

Ơ thế bạn HoaBup bắng tuổi mềnh hả :)). lại thêm con hổ nữa, ke ke. Hẹn gặp bạn t4 nhá :D

nem_162
21-06-2010, 22:55
Em là em vote cho vụ Thái Bình nhá, vì em còn 1 suất ăn thịt gà ở nhà anh Rều chưa thực hiện được, anh Rều nhỉ? ;)

Gà trưởng hiện vẫn chưa sure do vẫn chưa biết có phải thi lại hay ko và có thì có thi vào t4 hay ko.
-------> chẹp, cái sự học của Gà Trưởng sao mà ... thế! :D

@ Gà Ruồi, Vava: :L

amasawa
21-06-2010, 23:55
E bị loại rồi :) hẹn mọi người thứ tư :-<

huonggiangf1
22-06-2010, 02:13
Bao cao ca nha la ga truong, ga choi, hao hao, vava va f1 dem nay vua lam 1 vu off bat than tu luc 10h30 den 2h sang de xem HN dem mua dep nhu the nao. Se co anh va hoi uc do ga truong post, f1 vao bao cao ca chuong so so vay da, do dc uu tien dua ve dau tien hihi. G9 ca nha. IOU chut chut!

vava
22-06-2010, 02:19
Thôi thì em đc ưu tiên về nhì nên cũng có nhời muốn nói: Lần đầu đi ăn đêm thú vị thật :)), vui ơi là vui, thick ơi là thích :D, no ơi là no, hehehe. :L

Nguyen Thi Huyen
22-06-2010, 08:15

Chia buồn với Em! :(
Nhưng mà Chị thích thế :D (Hơi ích kỷ tí :D)

Nguyen Thi Huyen
22-06-2010, 08:18
Thôi thì em đc ưu tiên về nhì nên cũng có nhời muốn nói: Lần đầu đi ăn đêm thú vị thật :)), vui ơi là vui, thick ơi là thích :D, no ơi là no, hehehe. :L

Các Gà ác như con tê giác, dã man như con ngan.. 10h 30 rủ Doping đi ăn chơi đêm, trong khi biết Doping ham chơi nhưng lại ko thể đi được vào h đấy, hic hic! làm con bé ở nhà khóc thút thít..... :((.
Hu hu! hic hic! :((

huonggiangf1
22-06-2010, 08:39
Cả nhà ơi, mọi người những ai đi Cô Tô thì tối thứ tư nhớ mang dư ra 500k để đóng tiền vụ Cô Tô nhé.

Dưới đây là danh sách 12 người đi Cô Tô, hơi ít hơn dự kiến nhưng cũng là một con số đẹp :D

1 Vũ Kiều Hưng Gà Trưởng male
2 Nguyễn Thị Huyền Gà Doping female
3 Chử An Trung bạn Doping male
4 Nguyễn Quỳnh Phương bạn Doping female
5 Nguyễn Hương Giang Gà F1 female
6 Trần Kim Thùy Gà Xu female
7 Lê Duy Công male
8 Lê Hồng Nhung Gà Cô / Ốc bông female
9 Đoàn Phi Hoàng Gà Chọi male
10 Lê Đức Tài male
11 Nguyễn Văn Dũng Gà Chú male
12 Nguyễn Thiên Hùng em họ Gà Chú male

Chi phí cho chuyến đi này sẽ được gà trưởng nghiên cứu rút lại ít nhất có thể (khoảng 800k), nên mọi người ngày mai đóng tạm 500k rồi thừa thiếu thu sau nhé.

@ Amasawa: Đầu tiên chúc mừng em vì có thể đi off với mọi người đc nhé. Sau đó là kêu gọi em cố gắng đi chuyến Cô Tô này nhé, vì số tiền sẽ được nghiên cứu rút đi rất nhiều nên em cố gắng nhé. :) Chị đợi hồi âm của em để đưa em vào danh sách.

nem_162
22-06-2010, 12:44
Ô, chị Gà Đần, Gà Ruồi, Gà Tây, Gà Hot và anh Gà Rều ko đi Cô Tô ạ? Chắc mọi người biết em ko đi được nên cũng ko đi à?!! :LL

hoangbazen83
22-06-2010, 13:14

Hahaha vui thật chúng mừng nhóm em nhé.thôi thì buồn vụ bóng ta vui vụ xem phim.lo gi em.vậy hẹn 6h nhé

Bao cao ca nha la ga truong, ga choi, hao hao, vava va f1 dem nay vua lam 1 vu off bat than tu luc 10h30 den 2h sang de xem HN dem mua dep nhu the nao. Se co anh va hoi uc do ga truong post, f1 vao bao cao ca chuong so so vay da, do dc uu tien dua ve dau tien hihi. G9 ca nha. IOU chut chut!

Lần sau nt cho a ko được nhắn bằng Tiếng Anh nhé,cứ chơi tiếng việt cho lành e nhé,chúc mừng em có cảm giác mới .

Chơi được,ăn được là sướng rồi em a,vụ đầu tiên là khơi mào cho những đêm sau nữa,hà nội đêm còn nhiều thứ để khám phá lắm

Các Gà ác như con tê giác, dã man như con ngan.. 10h 30 rủ Doping đi ăn chơi đêm, trong khi biết Doping ham chơi nhưng lại ko thể đi được vào h đấy, hic hic! làm con bé ở nhà khóc thút thít..... :((.

Thì biết là em ko đi được mà nên cứ gọi điện cho e thèm để em ngủ còn mơ nữa chứ.chắc đêm qua em có giấc ngủ ngon lắm

Ô, chị Gà Đần, Gà Ruồi, Gà Tây, Gà Hot và anh Gà Rều ko đi Cô Tô ạ? Chắc mọi người biết em ko đi được nên cũng ko đi à?!! :LL

Vậy thì em nên đi thôi,chẳng nhẽ để cho a c ở nhà chỉ vì ko có e nên a c buồn.

hoangbazen83
22-06-2010, 14:06
Thứ 5 ngày 24/6 sau giờ làm việc tổ chức đi siêu thị BIG C để mua đồ chuẩn bị cho coto.a c e nào có thể đi được thì đi chung nhé.để giảm mọi chi phí nên mình sẽ tự lo tất cả.6h sẽ hẹn ở của hàng nhà gà chọi nhé,36 dương quảng hàm,cầu giấy

hoangbazen83
22-06-2010, 19:33
Cả ngày hôm nay ko thấy gà nào vào đây để chém gió nhỉ,chắc là mọi người bận lắm đây.

huonggiangf1
22-06-2010, 19:59
Thông báo khẩn:

Cho vụ off tối mai thứ 4 ngày 23/6:

- Thời gian: đúng 6h tối có mặt
- Địa điểm: Nhà hàng Cẩm Chấn, 108 K1 Giảng Võ

Mọi người nhớ có mặt đúng giờ nhé. See you.

hautp
22-06-2010, 20:06
Thông báo khẩn:

Cho vụ off tối mai thứ 4 ngày 23/6:

- Thời gian: đúng 6h tối có mặt
- Địa điểm: Nhà hàng Cẩm Chấn, 108 K1 Giảng Võ

Mọi người nhớ có mặt đúng giờ nhé. See you.

mai anh cũng đi qua lotte xem phim mới đc !

chuoiviet
22-06-2010, 20:37
Xin lỗi mọi người bây giờ mới vào điểm danh được vì bận hành trình leo Fan vao 8/7 quá. Muộn rồi ko đi được coto rồi tiếc quá:(:(:(

HoaBup
22-06-2010, 20:52
Em đã đăng ký 2 suất với bạn huonggiangf1 roài nhớ :D ++ chơi luôn cả 2 ca ạ :D

nem_162
22-06-2010, 21:48
mai anh cũng đi qua lotte xem phim mới đc !

Đi 1 mình hả anh Ròm? :D

ocbong
22-06-2010, 22:00

Ko fai co moi minh chi khoc dau ma con co em vat va ca dem hom do vi tiec day ne :((

hoangbazen83
22-06-2010, 22:58
Ko fai co moi minh chi khoc dau ma con co em vat va ca dem hom do vi tiec day ne :((

Tiếc làm gì em ơi,thứ 4 này sau khi xem phim xong,nếu độ máu của em cao,thì sẽ đi.vì 1 lí do.đó là em gà út cũng chưa đi đêm bao giờ,lần này lên hà nội là cơ hội để em thử đi chơi đêm,chắc chắn sẽ có sự góp mặt của gà trưởng,hảo hảo,vava,và có thể F1 nữa

hoangbazen83
22-06-2010, 23:00
@F1:em ơi,mai em gọi điện 1 lần nữa cho những người đăng kí đi coto nhắc 1 lần nữa nha,đóng trước 500k.
@Những a e nào đi coto:mai sẽ bàn rất nhiều vấn đề quan trọng,nên mong a c e nào dk đi coto nên có mặt nhé

hautp
23-06-2010, 00:12
Đi 1 mình hả anh Ròm? :D

để anh rủ xem ai rãnh thì đi với anh , hi hi

wit_eyes
23-06-2010, 09:29
Gửi cả chuồng 1 số hình ảnh gà đi chơi đêm Hà Nội

bánh cuốn Hà Trung

gà lang thang giữa Đại Cồ Việt

Gà Trưởng ơi lấy hộ em cái bô

Xu_iu
23-06-2010, 11:54
Mấy hum nhà mất mạng, ko lên chém gió với nhà Gà được
Thông báo:
Vào lúc 9h20 AM ngày 23/06/2010. 17 vé film The karate kid đã nằm trong tay em Xu
Giá vé là 40k/vé, giá vé đã bao gồm bảo hiểm, chưa có suất ăn
Bộ phim được trình chiếu vào lúc 20h30 ngày 23/06/2010, tại phòng chiếu số 1, Rạp Chiếu phim Quốc gia, 87 Láng Hạ, Ba Đình Hà nôi

Tối ni Part I em hông tham gia được, thế nên mọi người oánh nhanh, thắng nhanh òi quay về Rạp Quốc gia tổ chức chém gió có tập thể với em nhé....Đừng bắt em nó đợi lâu quá....dễ sinh tự kỷ lắm....7h30 là tan học rồi...:(

huonggiangf1
23-06-2010, 12:11
Thank you em Xu nhiều nhiều nha. Cả nhà thưởng cho em ý 1 tràng vỗ tay nào :D.

Mọi người sẽ cố gắng đến sớm nhất có thể, ngoài ra có chị Ngọc mít mới ở SG công tác ra, chị cũng chưa gặp bao giờ, sẽ đi xem phim cùng nên có thể sẽ phải chờ mọi người cùng với em nếu như chị ý đến sớm. Nên khi đến rạp em có thể liên lạc với Ngọc qua sdt 0972 0802 87 để tiện buôn bán em nhé.

Hẹn gặp em tối nay.

noroyoko
23-06-2010, 13:27
Ui ui chị Ngọc mít đã về rồi à.. chị Ngọc ơi, vô phượt mà chém đi chứ.. Ngóng chị mãi.. :D

huonggiangf1
23-06-2010, 16:28
Tiếc làm gì em ơi,thứ 4 này sau khi xem phim xong,nếu độ máu của em cao,thì sẽ đi.vì 1 lí do.đó là em gà út cũng chưa đi đêm bao giờ,lần này lên hà nội là cơ hội để em thử đi chơi đêm,chắc chắn sẽ có sự góp mặt của gà trưởng,hảo hảo,vava,và có thể F1 nữa

F1 ốm dở khó đi đc lắm anh ơi :)

noroyoko
23-06-2010, 17:10
F1 ốm dở khó đi đc lắm anh ơi :)

Chị f1 ốm sao đoá chị.. Liệu cuối tuần có đi Coto được nữa hok zậy..

huonggiangf1
23-06-2010, 17:22
Chị f1 ốm sao đoá chị.. Liệu cuối tuần có đi Coto được nữa hok zậy..

Hì có chứ em, ko thể hoãn cái sự sung sướng đó lại được :D. Chị đỡ rồi :)

Zfansipan
23-06-2010, 17:29
Hơ hơ, G em, thì ra e cũng ở trong hội Gà à? Hội này vui đáo để nhỉ. Em mà sợ say sóng thì nói chị, chị truyền cho ít kinh nghiệm nhé :D

huonggiangf1
23-06-2010, 17:33
Hơ hơ, G em, thì ra e cũng ở trong hội Gà à? Hội này vui đáo để nhỉ. Em mà sợ say sóng thì nói chị, chị truyền cho ít kinh nghiệm nhé :D

Chị ơi chị truyền luôn giúp em nhé. Em chưa bao giờ bị say tàu xe đâu, nhưng mà nghe chị tả dễ ko trốn khỏi đc quá. Làm thế nào để thoát đc hả chị?

Zfansipan
23-06-2010, 18:13
Chị ơi chị truyền luôn giúp em nhé. Em chưa bao giờ bị say tàu xe đâu, nhưng mà nghe chị tả dễ ko trốn khỏi đc quá. Làm thế nào để thoát đc hả chị?

Hì hì, tả thế nghe cho kinh, chứ đoàn chị thì tổng 12người, có 4 người ko say nhưng cũng mệt. 4 người này kể lại là số người ko say trên tàu gần như đếm trên đầu ngón tay.

Lúc về, bọn chị ai cũng có 1 miếng dán chống say,dán sau tai, và uống 1 viên thuốc chống say (riêng chị ko uống thuốc, chỉ dán thôi). Lên tàu thật sớm, tàu chạy lúc 1h thì 11h30 đã có mặt rồi. Cả nhóm 12người chiếm nguyên 1 cái phản trên tàu để nằm và ngồi. Do ngấm thuốc chống say nên buồn ngủ kinh khủng, ngủ tít cho đến lúc về đến cảng. Trong khi đi, sóng to, tàu lắc lư cũng làm chị tỉnh giấc, nhưng mà sau đó lại ngủ luôn vì miếng dán kia công hiệu quá.

Tuy nhiên, tác dụng phụ của miếng dán này là thấy khô miệng. Về đến cảng,bóc miếng dán ra rồi, mà hôm sau vẫn còn thấy hơi lâng lâng (cả đoàn chị bị thế). Nhưng đối với chị thà như thế còn hơn say sóng.

Nếu em chưa bao giờ say tàu xe thì có thể uống thuốc chống say thôi cũng được, hoặc là ko uống nhưng fải chọn chỗ ngon mà nằm là sẽ ko say, chứ dùng miếng dính rồi lên đảo cứ đơ đơ thì cũng ngộ :D.

Lúc chị đi ra đảo thì đi tàu bé (có một cái phản để nằm) nên say kinh lắm. Lúc về thì đi tàu to, cộng với được nằm, + thêm miếng dán nên cả đoàn ko say.

Lúc đi thì 7h tàu chạy mà 6h ra đã ko còn chỗ, nên em liệu mà ra sớm, nếu cả đoàn ko chiếm được cả 1 cái phản thì mạnh ai nấy nhận chỗ, ko đến lúc say thì chả ai giúp được ai đâu. Đó là đi tàu bé nhé, chứ tàu to thì cũng phình phường thôi.

Chúc nhà em đi trời yên bể lặng nhá !!!

huonggiangf1
23-06-2010, 23:44
Phim hay tuyet voi. F1 da khoc. Huhu

Cam on dan Ga, cam on em Xu, cam on moi ng da di du...

Wish I can go to China with you. It's amazing!