PDA

View Full Version : Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Pages : [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13

Matsuri78
27-02-2012, 17:27
Nhà phượt ơi, có bác nào ở Bắc Giang không? Tụ tập lập hội để giao lưu với các Phượt tử tỉnh khác đi chứ. Thấy Phượt tử tỉnh bạn "sôm" quá mà thèm. Các Phượt tử Bắc Giang cùng lên tiếng nhé.

dantocgoc
28-02-2012, 02:11
Nếu bạn có dự tính phát triển nhóm hội tại địa phương, thì nên viết bài kêu gọi cho đầy đủ ý nghĩa đi chứ. Nếu đơn thuần chỉ là vài lời nhắn nhủ vài lời cho vui thì e là không đủ điều kiện cho topic hoạt động đâu bạn à.
Mong là bạn sẵn lòng và tâm huyết để phát triển nhóm hội cùng giao lưu cho vui.

P.S Mạn phép sửa tiêu đề topic để câu khách giúp cho hội nhà nhé.;)

miss.ivy
02-03-2012, 00:53
May quá tìm được đồng hương! Em cũng mong phượt tử BG tụ hội lắm nhưng sao có vẻ yên lặng quá bác nhỉ?

quanghoa
04-03-2012, 19:10
Bên Bắc Ninh chưa thấy có hội phượt, e nhảy sang BG đăng ký 1 chân nhé.

hiepnt1974
05-03-2012, 19:28
Tình hình là nhà Quảng Ninh ngày 31/3 này có tổ chức 1 cung Hạ Long - Mẫu Sơn, ghé qua Bắc Giang, các bác BG có nhã ý tham gia cùng nhập hội hem nhể ??? ;;) ;))

quanghoa
08-03-2012, 22:22
Bên BG cũng ít bạn nhỉ...

miss.ivy
13-03-2012, 21:52
Anh ở BN à? May quá! Em định làm 1 chuyến vòng quanh tỉnh hàng xóm cái đây. Nghe nói BN có mấy chùa hay lắm à? Anh có thể làm hướng dẫn giúp em không?

quanghoa
15-03-2012, 14:04
Anh ở BN à? May quá! Em định làm 1 chuyến vòng quanh tỉnh hàng xóm cái đây. Nghe nói BN có mấy chùa hay lắm à? Anh có thể làm hướng dẫn giúp em không?
Vâng mình rất sẵn lòng, lịch trình của bạn dư lào nhỉ?!

Matsuri78
18-03-2012, 16:57
Tình hình là nhà Quảng Ninh ngày 31/3 này có tổ chức 1 cung Hạ Long - Mẫu Sơn, ghé qua Bắc Giang, các bác BG có nhã ý tham gia cùng nhập hội hem nhể ??? ;;) ;))

Chào bác Hiệp! Chương trình của bác hay đấy, đoàn của bác có đông không vậy, tham gia được thì thú vị quá nhỉ. Em ở gần LS nhưng chưa đi Mẫu Sơn lần nào, thấy hào hứng đấy, em sắp xếp công việc sẽ đăng ký với các bác sau. Chúc chuyến đi của các bác thành công!

Matsuri78
18-03-2012, 17:02
Chào miss.ivy nhé!
Mình là người hô hào mà có người hưởng ứng lại chưa đáp lại được ngay. Do điều kiện, mình vừa đi công tác miền Trung về và tranh thủ làm một chuyến ra Côn Đảo mới về BG, say sóng gần chết. Có bạn quanghoaqvbn quê hương quan họ ở gần, mình mời bạn ấy lên BG giao lưu làm quen đi?

Matsuri78
18-03-2012, 17:04

Lịch trình của bạn thế nào? Biết đâu mình lại tham gia được. Có xuống xem tranh Đông hồ không để mình làm một cặp gà hồ về thả vườn cho khoái?

Matsuri78
18-03-2012, 17:12
Bên Bắc Ninh chưa thấy có hội phượt, e nhảy sang BG đăng ký 1 chân nhé.

Cảm ơn bạn quanghoaqvbn đã quan tâm! Được vậy thì hay quá! Hôm nào lên BG giao lưu nhé, Quế Võ thì qua sông Cầu là đến BG rồi. BG có vẻ ít người ham "phuot" hay sao ấy, có thêm vài bạn cùng sở thích thì dễ rủ rê nhau "phuot" hơn.

miss.ivy
18-03-2012, 19:33
Chào miss.ivy nhé!
Mình là người hô hào mà có người hưởng ứng lại chưa đáp lại được ngay. Do điều kiện, mình vừa đi công tác miền Trung về và tranh thủ làm một chuyến ra Côn Đảo mới về BG, say sóng gần chết. Có bạn quanghoaqvbn quê hương quan họ ở gần, mình mời bạn ấy lên BG giao lưu làm quen đi?

hihi. Cuối cùng bác cũng xuất hiện rùi. Em cứ tưởng Bác lại đem con bỏ chợ chứ! Mà Bác định họp mặt giao lưu thì ok thui. Đây là sđt của em: 0979690570. Có gì Bác cứ alo nhé. Vì BG mình cũng không nhìu nhặn gì nên liên lạc bằng đt cho tiện.

quanghoa
18-03-2012, 20:52
Được các bác bên BG quan tâm, tạo điều kiện giúp đỡ tham gia hội PBG em vô cùng xúc động. Khi nào có dịp các bác cho em cái lịch off nhé. Em đang ở trên nhà bà con chơi này, xã Canh Nậu huyện Yên Thế tỉnh nhà các bác đó. Hihi.

Matsuri78
19-03-2012, 11:01
hihi. Cuối cùng bác cũng xuất hiện rùi. Em cứ tưởng Bác lại đem con bỏ chợ chứ! Mà Bác định họp mặt giao lưu thì ok thui. Đây là sđt của em: 0979690570. Có gì Bác cứ alo nhé. Vì BG mình cũng không nhìu nhặn gì nên liên lạc bằng đt cho tiện.

Vậy là hay rồi! Lúc nào rảnh anh alo rủ đi cafe nhé. Có bạn trai rủ đi cùng luôn cho vui,hihi..

Matsuri78
19-03-2012, 11:04
Được các bác bên BG quan tâm, tạo điều kiện giúp đỡ tham gia hội PBG em vô cùng xúc động. Khi nào có dịp các bác cho em cái lịch off nhé. Em đang ở trên nhà bà con chơi này, xã Canh Nậu huyện Yên Thế tỉnh nhà các bác đó. Hihi.

Bạn đang ở Canh Nậu à? Vậy thì còn xa hơn ở Bắc Ninh lên thành phố BG đấy. Ở chơi có lâu không? Đi Canh Nậu cũng gần giống đi phượt rồi còn gì nữa? Mấy hôm nay thời tiết này thì đường xá trên đó khiếp lắm nhỉ. Lúc nào về qua BG alo anh em mình gặp nhau làm li trà đá cho khí thế nhé!

Trang.Tran
19-03-2012, 13:43
Dear các bác, không có hội phượt bắc ninh thì thôi các bác cho em tham gia hội bắc giang với nhé.

quanghoa
19-03-2012, 16:35
Bạn đang ở Canh Nậu à? Vậy thì còn xa hơn ở Bắc Ninh lên thành phố BG đấy. Ở chơi có lâu không? Đi Canh Nậu cũng gần giống đi phượt rồi còn gì nữa? Mấy hôm nay thời tiết này thì đường xá trên đó khiếp lắm nhỉ. Lúc nào về qua BG alo anh em mình gặp nhau làm li trà đá cho khí thế nhé!

Woa, bác Matsuri78 thông tường địa lý 2 tỉnh mới của Hà Bắc cũ quá, trên Canh Nậu em thấy cũng hay hay lắm nhưng em ở trong mỗi 1 bản nên cũng chưa đi được nhiều. Đến hôm này em về mà có thời gian thì a e mình trà cháo tí nhở. Em đi xe khách ah. Ah hình như lại gặp 1 đồng hương Bắc Ninh sang Bắc Giang đăng ký rồi này, bác Matsuri78 nhanh nhanh chào đón đi nào...

hadung88
19-03-2012, 16:52
0129.233.66.39 Sơn - Bắc Giang. Hiện em đang công tác tại quê nhà. Xin gia nhập hội phượt Bắc Giang. Các bác có lịch trình đi gì thì nhắn tin hoặc alo cho e nhé! Sự lựa chọn Tây Yên Tử cũng là 1 nơi thú vị (em chỉ nghe nói thôi)! Em rất yêu thích và đam mê nhưng chưa thực hành bao giờ :D :D.
Em tính sơ sơ ở đây cũng có tầm 3 hoặc hơn (kể cả em) dân BG rồi nhỉ! Tình hình bác chủ alo hẹn hò nói chuyện bàn tán cái đi. Hôm nay trời hơi mưa, AE tính toán ngày nào khô ráo, quyết là đi 1 bữa nhé! Em kết Tây Yên Tử, lên đó xem cảnh, ngắm gái có trắng và xinh như lời đồn trên VNExpress viết ko? Dân BN tham gia cho xôm tụ thì để lại số nhé, để hẹn đc hôm này gặp nhau.

hadung88
19-03-2012, 17:14
yahoo: dembuonnhoem_87 add em nhé các bác. Bác Sang đúng là dân phượt, tìm ra bác đúng là tìm đc kim chỉ nam cho em rồi! Em đang có đam mê nhưng thiếu dũng khí đây!

miss.ivy
19-03-2012, 18:41
0129.233.66.39 Sơn - Bắc Giang. Hiện em đang công tác tại quê nhà. Xin gia nhập hội phượt Bắc Giang. Các bác có lịch trình đi gì thì nhắn tin hoặc alo cho e nhé! Sự lựa chọn Tây Yên Tử cũng là 1 nơi thú vị (em chỉ nghe nói thôi)! Em rất yêu thích và đam mê nhưng chưa thực hành bao giờ :D :D.
Em tính sơ sơ ở đây cũng có tầm 3 hoặc hơn (kể cả em) dân BG rồi nhỉ! Tình hình bác chủ alo hẹn hò nói chuyện bàn tán cái đi. Hôm nay trời hơi mưa, AE tính toán ngày nào khô ráo, quyết là đi 1 bữa nhé! Em kết Tây Yên Tử, lên đó xem cảnh, ngắm gái có trắng và xinh như lời đồn trên VNExpress viết ko? Dân BN tham gia cho xôm tụ thì để lại số nhé, để hẹn đc hôm này gặp nhau.

Có vẻ như tư tưởng lớn gặp nhau rùi đây. Mình cũng kết Tây Yên Tử lâu rùi. Nhiệt tình thì có thừa. Dũng khí càng dư.hii. nhưng tiếc là chưa có time. Nhà mình mà tổ chức thì nhất định mình sẽ tham gia.

miss.ivy
19-03-2012, 19:40
Vậy là hay rồi! Lúc nào rảnh anh alo rủ đi cafe nhé. Có bạn trai rủ đi cùng luôn cho vui,hihi..

Chắc phải làm Bác thất vọng rùi. Bác rảnh mà rủ em đi cafe thì ok thui. Nhưng sợ em mà tới nơi thì bác hết rảnh rùi. Hjhj. Em ở Hiệp Hòa. Cách thành phố gần 50km đấy! Mà BG mìng cũng có vẻ nhộn nhịp rùi đấy. Bác sắp xếp lịch off cho cả nhà tụ tập sớm đi.

miss.ivy
19-03-2012, 19:47
Vâng mình rất sẵn lòng, lịch trình của bạn dư lào nhỉ?!

Em định chủ nhật này ghé thăm BN đây. Anh có về kịp không vậy? Nếu được nhờ anh sắp xếp lịch trìng giúp em lun nha. Vì anh là chủ nhà nên sẽ biết rõ quê mình hơn em mà.

hadung88
19-03-2012, 20:14
Em định chủ nhật này ghé thăm BN đây. Anh có về kịp không vậy? Nếu được nhờ anh sắp xếp lịch trìng giúp em lun nha. Vì anh là chủ nhà nên sẽ biết rõ quê mình hơn em mà.

từ giờ đến cuối tuần còn dài quá! ivy du lịch BN à, ké chân đc ko? Rảnh T7, CN. Mà BN đi những đâu.
@quanghoaqvbn: Bác có biết chùa Hàm Long - BN ko? Em đến đó 1 lần nhưng cách đây hơn 5 năm rồi. Muốn đến đó thắp nén hương mà em ko thể nhớ nổi đg đi. Hỏi nhiều ng lại ko biết chùa đó ở đâu.

hadung88
19-03-2012, 20:23
Tây Yên Tử có 1 lợi thế. E có người nhà ở Sơn Động, ko biết có ích gì ko?

Trang.Tran
19-03-2012, 21:14
Em xin mạo muội làm cái contact list các bác update vào giúp em nhé. Để tiện liên lạc khi có dự định phượt đâu đó.

Phượt ID Tên Số điện thoại Nơi ở Yahoo Sinh năm
miss.ivy 0979690570
hadung88 Sơn 0129.233.66.39 Bắc giang dembuonnhoem_87
Trang.Tran Trang 0902.077.886 Bắc Ninh trang.tran0886 1986

quanghoa
19-03-2012, 23:37

Vâng, lịch trình của bạn là đi trong ngày hay dư lào nhỉ, mà có thể thì bạn call or sms với mình qua số 0973.092.159 nhé vì mình đang phải onl bằng điện thoại mà sóng các mạng di động ở đây (Canh Nậu, Yên Thế) yếu quá... Phải đi quanh nhà, quanh sân để tìm sóng đây này, âyza...

quanghoa
20-03-2012, 00:16
từ giờ đến cuối tuần còn dài quá! ivy du lịch BN à, ké chân đc ko? Rảnh T7, CN. Mà BN đi những đâu.
@quanghoaqvbn: Bác có biết chùa Hàm Long - BN ko? Em đến đó 1 lần nhưng cách đây hơn 5 năm rồi. Muốn đến đó thắp nén hương mà em ko thể nhớ nổi đg đi. Hỏi nhiều ng lại ko biết chùa đó ở đâu.
Chùa Hàm Long thuộc xã Nam Sơn, Tp. Bắc Ninh, nằm gần KCN Quế Võ bạn ah. Có gì bạn sms với mình nhé.

Trang.Tran
20-03-2012, 08:52
Các bác rôm rả quá nhỉ. bác quanghoaqvbn nghe có vẻ hay online thế? em vào chả thấy có ai, mà hình như có ai thì không muốn nói chuyện với em hay sao ý ợ.

hadung88
20-03-2012, 10:00
Các bác rôm rả quá nhỉ. bác quanghoaqvbn nghe có vẻ hay online thế? em vào chả thấy có ai, mà hình như có ai thì không muốn nói chuyện với em hay sao ý ợ.

baby Kim Ngân nhà Trang còn nhỏ có đi đc ko đó.

Trang.Tran
20-03-2012, 10:21
Hớ hớ ai đây mà sao biết con gái em thế nhỉ? he he k sao ko sao ah. em vẫn bon chen đi đc.

hadung88
20-03-2012, 12:10
Hớ hớ ai đây mà sao biết con gái em thế nhỉ? he he k sao ko sao ah. em vẫn bon chen đi đc.

neighbor gần nhà Trang đây.

@Matsuri78: bác là bác đem con bỏ chợ nhá! Biết là trong topic này nhiều phượt tử đang chờ bác lập hội mà cứ lặn mất tăm.

Trang.Tran
20-03-2012, 12:22

@Matsuri78: bác là bác đem con bỏ chợ nhá! Biết là trong topic này nhiều phượt tử đang chờ bác lập hội mà cứ lặn mất tăm.

gần là thế nào ah? ai đây ah?

quanghoa
20-03-2012, 17:16
Các bác rôm rả quá nhỉ. bác quanghoaqvbn nghe có vẻ hay online thế? em vào chả thấy có aâi, mà hình như có ai thì không muốn nói chuyện với em hay sao ý ợ.Em chào bác Trang.Tran ! Thưa với bác là thỉnh thoảng em vẫn dập dòm online để xem diễn biến tình hình thành lập phượt hội BG nhà mình thế nào đấy ah. Hình như bác Trang.Tran cũng quê BN như em ah?

hadung88
20-03-2012, 17:27
Em chào bác Trang.Tran ! Thưa với bác là thỉnh thoảng em vẫn dập dòm online để xem diễn biến tình hình thành lập phượt hội BG nhà mình thế nào đấy ah. Hình như bác Trang.Tran cũng quê BN như em ah?

Bác về chưa ạ. Ghé qua tpBG thì alo e nhé! E bao trà đá, 8 chuyện với bác :D. Tình hình bác chủ topic lặn kỹ quá.

quanghoa
20-03-2012, 17:52
Bác chủ thớt Matsuri78 dạo này đi làm nhiệm vụ quốc tế ở đâu hay sao mà để a e ở nhà hỏi thăm bác mãi đây này. Bác nhanh nhanh mà onl đi chứ không cả nhà lại ra thông báo tìm bác đó... Hehe... Tình hình theo quan sát em thấy pà con nhà mình cũng háo hức cho việc thành lập hội phượt BG lắm rồi. Cá nhân em xin được trân trọng kêu gọi bà con hăng hái và nhiệt tình hơn nữa trong việc cổ vũ và gia nhập hội phượt BG, mong bác chủ thớt Matsuri78 sớm ra thông báo tổ chức buổi off tới toàn thể bà con để ghi danh thành viên, đây cũng là bước đầu để tiến tới cho việc thành lập hội bác ah.

Trang.Tran
20-03-2012, 18:16
Em chào bác Trang.Tran ! Thưa với bác là thỉnh thoảng em vẫn dập dòm online để xem diễn biến tình hình thành lập phượt hội BG nhà mình thế nào đấy ah. Hình như bác Trang.Tran cũng quê BN như em ah?

Hí hí chào bác,Em không phải người bắc ninh. nhưng có lẽ có duyên với bắc ninh nên giờ sống ở đây. Nghe vẻ PBG hơi trầm lắng bác nhỉ???

Trang.Tran
20-03-2012, 18:17
Bác về chưa ạ. Ghé qua tpBG thì alo e nhé! E bao trà đá, 8 chuyện với bác :D. Tình hình bác chủ topic lặn kỹ quá.

Ơ bác này hàng xóm nhà mềnh là ai nhỉ???

quanghoa
20-03-2012, 18:22
Chào bác hadung88 em cũng đang thu xếp mọi việc để khi về đến Tp.BG tranh thủ trà cháo 8 chuyện với bác đây, em cảm ơn lời mời của bác ah.

quanghoa
20-03-2012, 18:50
Hí hí chào bác,Em không phải người bắc ninh. nhưng có lẽ có duyên với bắc ninh nên giờ sống ở đây. Nghe vẻ PBG hơi trầm lắng bác nhỉ???
Vâng, đúng là PBG trầm quá bác ah. Hóa ra bác đang sống ở BN, vậy là em cũng không phải ngại lẻ loi 1mìnhmình BN rồi. Không biết bác chủ thớt đâu roài nhở, nhanh nhanh lên để pà kon off phát nào.

miss.ivy
20-03-2012, 20:17
hum nay được ngày đẹp trời hay sao mà nhà mình lại tụ tập buôn bán xôm quá nhỉ? Bác matsuri hum nay mà không ol đảm bảo đêm nay ngủ không yên cho mà xem. Thui cả nhà thông cảm cho bác matsuri đi. Chắc là bận quá ý mà. Mà sao hadung không tổ chức off đi. Bạn ở đó cũng khá tiện mà, hơn nữa bạn cũng quen trangtran mà. Hadung cứ lên kế hoạch đi chờ bác matsuri ol rùi thự hiện là ổn rùi. Chắc bác matsuri cũng không ý kiế gì đâu nhỉ.. Hihi. Mà mọi người nhớ để lại số phone nhé. Có gì alo cho tiện.

miss.ivy
20-03-2012, 20:27
Ơ bác này hàng xóm nhà mềnh là ai nhỉ???

trangtran có nhóc nhỏ mà vẫn nhiệt tình quá nhỉ! Có trang vậy là mình có người mà to nhỏ rùi. Hìhì. Mà nếu tò mò vì tên hàng xóm thì hắn có để lại sđt trên topic đấy. Gọi hỏi xem biết đâu lại tìm ra cái gì thú vị thì sao!

miss.ivy
20-03-2012, 20:43
ô hô. 2bác này định đánh bài lẻ đấy à?

Trang.Tran
20-03-2012, 21:05
Vâng, đúng là PBG trầm quá bác ah. Hóa ra bác đang sống ở BN, vậy là em cũng không phải ngại lẻ loi 1mìnhmình BN rồi. Không biết bác chủ thớt đâu roài nhở, nhanh nhanh lên để pà kon off phát nào.

Vâng em ở bắc ninh bác ah.he he bắc ninh nghe vẻ ít người bác nhỉ.chắc bác chủ thớt đang bận công việc nên chưa có vào được.hay bác xem thế nào đứng lên hô hào đi vậy/

Trang.Tran
20-03-2012, 21:07
hum nay được ngày đẹp trời hay sao mà nhà mình lại tụ tập buôn bán xôm quá nhỉ? Bác matsuri hum nay mà không ol đảm bảo đêm nay ngủ không yên cho mà xem. Thui cả nhà thông cảm cho bác matsuri đi. Chắc là bận quá ý mà. Mà sao hadung không tổ chức off đi. Bạn ở đó cũng khá tiện mà, hơn nữa bạn cũng quen trangtran mà. Hadung cứ lên kế hoạch đi chờ bác matsuri ol rùi thự hiện là ổn rùi. Chắc bác matsuri cũng không ý kiế gì đâu nhỉ.. Hihi. Mà mọi người nhớ để lại số phone nhé. Có gì alo cho tiện.
Này bạn ơi tớ chả biết bạn Hadung88 là bạn nào cả.bảo xóm giềng, xóm mẻ nhà tớ mà tớ chịu ah. he he

Trang.Tran
20-03-2012, 21:09
trangtran có nhóc nhỏ mà vẫn nhiệt tình quá nhỉ! Có trang vậy là mình có người mà to nhỏ rùi. Hìhì. Mà nếu tò mò vì tên hàng xóm thì hắn có để lại sđt trên topic đấy. Gọi hỏi xem biết đâu lại tìm ra cái gì thú vị thì sao!

ờ ờ mình có bé rồi,nhưng thích dulich và đặc biệt phượt,chứ tour chán lắm,không tò mò thì tò mò nhưng chắc phải biết rõ nhà mình vì biết tên cúng cơm con gái mình mà, vì ở nhà mình thì chả bao giờ gọi con mình tên đó cả,. toàn gọi tên khác thôi.

quanghoa
21-03-2012, 08:43
Vâng em ở bắc ninh bác ah.he he bắc ninh nghe vẻ ít người bác nhỉ.chắc bác chủ thớt đang bận công việc nên chưa có vào được.hay bác xem thế nào đứng lên hô hào đi vậy/
Trước hết xin cảm ơn bác về tinh thần cổ vũ để xây dựng hội PBG, cá nhân em tự nhận thấy còn hạn chế về mặt kinh nghiệm tổ chức lắm nên xin phép chỉ dám ĐỨNG SAU GÀO MÀ HỖ TRỢ thôi ah. Hai nữa là em ở BN nên để a e BG làm tổ chức hội PBG thì hay hơn pà kon ah. Một lần nữa xin cảm ơn bác ah.

quanghoa
21-03-2012, 10:41
Tạm biệt đất Cầu Vồng Yên Thế... Đến hẹn lại lên ! Bác hadung88 em về đến Nhã Nam rồi đến Tp.BG chắc cũng muộn mà xe chỉ đỗ ở đầu cầu cũ thôi. Về đó chắc cũng phải trưa, bác có rảnh ra trà đá thì em xuống ah k em về BN có gì a e mình onl trên này cũng được ah.

Trang.Tran
21-03-2012, 11:02
Tạm biệt đất Cầu Vồng Yên Thế... Đến hẹn lại lên ! Bác hadung88 em về đến Nhã Nam rồi đến Tp.BG chắc cũng muộn mà xe chỉ đỗ ở đầu cầu cũ thôi. Về đó chắc cũng phải trưa, bác có rảnh ra trà đá thì em xuống ah k em về BN có gì a e mình onl trên này cũng được ah.
Bác ơi em Hadung88 còn đang đi làm sao mà trà đá với bác được. he he

quanghoa
21-03-2012, 11:51
Vâng, cảm ơn bác, em về gần đến Tp.BG alo 2lần mà k thấy hadung88 nghe, giờ thì em về đến Tp.BN rồi đây ah. Nhờ hadung88 mà hôm nay em có cơ hội vẫn ngồi 1xe mà được "ưu tiên" 2 lần mua vé đó ah, hehe.

hadung88
21-03-2012, 12:20
Vâng, cảm ơn bác, em về gần đến Tp.BG alo 2lần mà k thấy hadung88 nghe, giờ thì em về đến Tp.BN rồi đây ah. Nhờ hadung88 mà hôm nay em có cơ hội vẫn ngồi 1xe mà được "ưu tiên" 2 lần mua vé đó ah, hehe.

Trân thành xin lỗi bác! Bác gọi em lúc 11h hơn đúng ko? Em để đt trong cốp, đang trên đường từ Dĩnh Trì về BG. Sáng nay đi khảo sát văn phòng cty gì gì đó ko nhớ! Bây giờ về đến nhà, bỏ đt mới thấy bác gọi. Em lưu từ hôm qua số của bác rồi.

Cũng tại bác cơ, bác có dự định về thì phải alo em sớm từ sáng, hoặc tối qua, dù em bận gì em cũng sẽ thu xếp thời gian ra đón bác.
Thôi lỡ hẹn với bác hôm nay, bữa sau em bù ha! ^^!

Vậy kết 1 câu là sáng thứ 7 này mọi người xôm tại BG hoặc BN nhé! Bác chủ Matsuki em sẽ lo gọi cho bác ý. Giờ chỉ cần mọi người thống nhất là BG hay BN. Thứ 7 hay CN. Thế thôi! Nhé? Công nhận đi chơi, đi phượt có hội mới vui, ko nản giữa chừng.
Ở tpBG này thì họ hàng em ở cũng nhiều nơi, đặc biệt Sơn Động, Lục Ngạn , Tân Yên, Yên Thế. Và có thể nhờ vả dễ dàng, vì họ rất thương em. :D

hadung88
21-03-2012, 12:22

Hơn 1 tuổi mà xưng chị à, haizzz, đành vậy! Lời hứa là lời hứa, có đang đi làm mà em biết có người hẹn là em cũng tức tốc xốc quần đi ngay :)

quanghoa
21-03-2012, 12:52
Trân thành xin lỗi bác! Bác gọi em lúc 11h hơn đúng ko? Em để đt trong cốp, đang trên đường từ Dĩnh Trì về BG. Sáng nay đi khảo sát văn phòng cty gì gì đó ko nhớ! Bây giờ về đến nhà, bỏ đt mới thấy bác gọi. Em lưu từ hôm qua số của bác rồi.

Cũng tại bác cơ, bác có dự định về thì phải alo em sớm từ sáng, hoặc tối qua, dù em bận gì em cũng sẽ thu xếp thời gian ra đón bác.

Vậy kết 1 câu là sáng thứ 7 này mọi người xôm tại BG hoặc BN nhé! Bác chủ Matsuki em sẽ lo gọi cho bác ý. Giờ chỉ cần mọi người thống nhất là BG hay BN. Thứ 7 hay CN. Thế thôi! Nhé? Công nhận đi chơi, đi phượt có hội mới vui, ko nản giữa chừng.
Ở tpBG này thì họ hàng em ở cũng nhiều nơi, đặc biệt Sơn Động, Lục Ngạn , Tân Yên, Yên Thế. Và có thể nhờ vả dễ dàng, vì họ rất thương em. :D
Cảm ơn bác, anh em mình có duyên nhất định sẽ gặp lại mà, cũng tại em sáng nay mới vội vàng hỏi xe về lên bị lỡ, thứ 7 tuần này em có tí việc k biết có thu xếp được k nhưng mà pà kon cứ quyết đi, em là em cứ ủng hộ hết mình ah.

Trang.Tran
21-03-2012, 12:59

Xin nhiệt liệt chúc mừng bác ha ha.... em đã bẩu mà bác không nghe "rì" cả

Trang.Tran
21-03-2012, 13:01
Hơn 1 tuổi mà xưng chị à, haizzz, đành vậy! Lời hứa là lời hứa, có đang đi làm mà em biết có người hẹn là em cũng tức tốc xốc quần đi ngay :)

Hớ hớ thế dưng mà sao biết tớ nhỉ? xốc quần đi chứ không phải là kéo quần xuống àh ha ha

Trang.Tran
21-03-2012, 13:04
Cảm ơn bác, anh em mình có duyên nhất định sẽ gặp lại mà, cũng tại em sáng nay mới vội vàng hỏi xe về lên bị lỡ, thứ 7 tuần này em có tí việc k biết có thu xếp được k nhưng mà pà kon cứ quyết đi, em là em cứ ủng hộ hết mình ah.

Các bác đi làm đc nghỉ thứ 7 thích nhỉ. em thì thứ 7 em chịu ợ.

quanghoa
21-03-2012, 13:06
Xin nhiệt liệt chúc mừng bác ha ha.... em đã bẩu mà bác không nghe "rì" cả

Vâng cảm ơn bác, lần sau em rút kinh nghiệm. Thế mới biết là khả năng tổ chức cuộc hẹn, hội, họp của em nó vẫn còn kém lắm pà kon ah.

Trang.Tran
21-03-2012, 13:46
Vâng cảm ơn bác, lần sau em rút kinh nghiệm. Thế mới biết là khả năng tổ chức cuộc hẹn, hội, họp của em nó vẫn còn kém lắm pà kon ah.

Bác lại khiêm tốn rồi, thực ra thì bác chưa có sự chuẩn bị và liên lạc trước thôi, chứ bác liên lạc trước thì đã k lỡ như vậy mà.

quanghoa
21-03-2012, 15:25
Bác lại khiêm tốn rồi, thực ra thì bác chưa có sự chuẩn bị và liên lạc trước thôi, chứ bác liên lạc trước thì đã k lỡ như vậy mà.
Cả nhà đau hết rồi nhỉ... ái chết, em nhoầm, em nhầm, cả nhà đâu hết rồi nhỉ?! Thấy im quá mà buồn ghê...

miss.ivy
21-03-2012, 15:52

Chị trang biết hàng xóm hadung rùi đấy à?

miss.ivy
21-03-2012, 19:05

người ta bảo đi một ngày đàng học một sàng khôn. Xem ra lần đi này của bác quanghoa cũng học hỏi được khá nhìu đấy nhỉ!

miss.ivy
21-03-2012, 19:27

này bác hadung ơi! Họ rất thương bác có phải vì bác là bố của các cháu của họ không đấy? Xem ra khả năng của bác cũng không tồi nhỉ? Hehe. Mà t7 này em cũng bận rùi nên mọi người tụ tập vào cn nhé. Cả trangtran và quanghoa cũng bận t7 mà. Mà bác cố gắng liên lạc với bác matsuri nhé. Không bác ấy lại nghĩ anh em mình vượt mặt bác ý thì nguy

Trang.Tran
21-03-2012, 19:32
Chị trang biết hàng xóm hadung rùi đấy à?

Miss.ivy ơi chưa em ah, chị chả biết tận bắc giang sao chị biết . dưng mà kệ em ơi,họ thích anh hùng"lúp"mà

miss.ivy
21-03-2012, 19:33
Cả nhà đau hết rồi nhỉ... ái chết, em nhoầm, em nhầm, cả nhà đâu hết rồi nhỉ?! Thấy im quá mà buồn ghê...

bác quanghoa chịu khó ol quá nhỉ. Lần nào ol cũng gặp bác. Có thành viên nhiệt tình thế này thì hội PBG quá xôm rùi.

Trang.Tran
21-03-2012, 19:40
bác quanghoa chịu khó ol quá nhỉ. Lần nào ol cũng gặp bác. Có thành viên nhiệt tình thế này thì hội PBG quá xôm rùi.

Check inbox đi nàng ơi

quanghoa
21-03-2012, 20:12
Uiza, có vẻ các bác gái của Ban Nữ công nhà mình săm soi em ghê nhỉ, lúc rảnh là em onl suốt đấy ah. Chủ nhật có vẻ hợp lý đó, nhà mình off hôm đó đi.

Trang.Tran
21-03-2012, 20:32
Uiza, có vẻ các bác gái của Ban Nữ công nhà mình săm soi em ghê nhỉ, lúc rảnh là em onl suốt đấy ah. Chủ nhật có vẻ hợp lý đó, nhà mình off hôm đó đi.

Hic quan tâm đến nhau thì bẩu vậy chứ bác lại bảo bọn em săm soi thế thì....chủ nhật này em cáo lỗi với các bác là em không đi được rồi ah.Em rấtxin lỗi nhưng chủ nhật em đi hưng yên ah.

quanghoa
21-03-2012, 20:41
Ui tối nay nhà mình onl đông thế. Bác trangtran to mồm k kém phần long trọng vậy mà tuần này lại bận ah. Thế này thì lực lượng mỏng quá bà con ơi...

Trang.Tran
21-03-2012, 20:44
Ui tối nay nhà mình onl đông thế. Bác trangtran to mồm k kém phần long trọng vậy mà tuần này lại bận
ah. Thế này thì lực lượng mỏng quá bà con ơi...
Em thành thật xin lỗi nhưng mà việc hưng yên không đi không được bác ah.các bác gặp nhau cho em gửi vài chảo gió để các bác tha hồ mà chém hì hì

quanghoa
21-03-2012, 21:43
Em thành thật xin lỗi nhưng mà việc hưng yên không đi không được bác ah.các bác gặp nhau cho em gửi vài chảo gió để các bác tha hồ mà chém hì hì
Vậy là... Chìm đắm không gian lặng im một vì sao vụt tắt... tắt... tắt roài...

Trang.Tran
21-03-2012, 21:47
Vậy là... Chìm đắm không gian lặng im một vì sao vụt tắt... tắt... tắt roài...
Bác cứ bi quan....^^ngày mai "rời" lại sáng bác ơi

quanghoa
21-03-2012, 22:02
Bác trangtran hôm nay onl khỏe nhỉ, hihi... Các bác BG đâu rồi mà giờ chỉ thấy bác trangtran và em song kiếm hợp bích thế này nhỉ.

miss.ivy
21-03-2012, 22:14
nghe 2 bác này cứ đá qua đá lại cũng thấy vui rùi. PBG mà chỉ có 2thành viên BN om sòm. Hay thật đấy. Hjhj. Có khi nào hội PBG đổi thành hội PBN không nhỉ?

Lantrailt
21-03-2012, 22:32
Đợt giỗ tổ mình đi Đồng Cao, đang thiếu xế đây! Nhà BG có ủng hộ cho mình 3 xế không? D

Trang.Tran
21-03-2012, 22:37
Bác trangtran hôm nay onl khỏe nhỉ, hihi... Các bác BG đâu rồi mà giờ chỉ thấy bác trangtran và em song kiếm hợp bích thế này nhỉ.

Khỏe bt bác ơi.các bác bg chắc dành thời gian để chém bão sau bác ah.:)):)):))

quanghoa
21-03-2012, 22:37
nghe 2 bác này cứ đá qua đá lại cũng thấy vui rùi. PBG mà chỉ có 2thành viên BN om sòm. Hay thật đấy. Hjhj. Có khi nào hội PBG đổi thành hội PBN không nhỉ?
Ấy đổi là đổi thế nào được, nhờ cái duyên rất lớn là lập PBG mà bác Matsuri78 khêu ra nên pà kon ta mới gặp được nhau, giờ bác ấy chắc đang có công chuyện nên bác ấy... Còn theo em là cứ lập hội PBG bác ivy ah. Mà bác ivy làm rè mà giờ mới thấy tái xuất vậy, để 2 BN nhà em solo mãi. Bác hadung cũng đang onl rồi, giờ tới lượt quan họ BG nhé, hehe.

Trang.Tran
21-03-2012, 22:47

Nghe hợp lý quá....đổi thế đc đấy nàng ah

Trang.Tran
21-03-2012, 22:48
Ấy đổi là đổi thế nào được, nhờ cái duyên rất lớn là lập PBG mà bác Matsuri78 khêu ra nên pà kon ta mới gặp được nhau, giờ bác ấy chắc đang có công chuyện nên bác ấy... Còn theo em là cứ lập hội PBG bác ivy ah. Mà bác ivy làm rè mà giờ mới thấy tái xuất vậy, để 2 BN nhà em solo mãi. Bác hadung cũng đang onl rồi, giờ tới lượt quan họ BG nhé, hehe.

Miss.ivy nói vậy chứ ai đổi thật bác ơi. bắc giang giờ mới chém bão đấy

quanghoa
21-03-2012, 23:00
Khỏe bt bác ơi.các bác bg chắc dành thời gian để chém bão sau bác ah.:)):)):))
Oạch, kiểu này các bác BG gớm nhỉ, nay mai off thì các bác ấy chém bão là phải roài. Bác trangtran cao kiến thật đá..i, ấy thật đấy, chết em lại nhầm huhu...

Trang.Tran
22-03-2012, 06:29
Oạch, kiểu này các bác BG gớm nhỉ, nay mai off thì các bác ấy chém bão là phải roài. Bác trangtran cao kiến thật đá..i, ấy thật đấy, chết em lại nhầm huhu...

Bác lại nói em thế rồi hì hì ...chủ nhật bác đi cũng cố gắng chém hộ em ít gió nhé.

Matsuri78
22-03-2012, 08:11
Chắc phải làm Bác thất vọng rùi. Bác rảnh mà rủ em đi cafe thì ok thui. Nhưng sợ em mà tới nơi thì bác hết rảnh rùi. Hjhj. Em ở Hiệp Hòa. Cách thành phố gần 50km đấy! Mà BG mìng cũng có vẻ nhộn nhịp rùi đấy. Bác sắp xếp lịch off cho cả nhà tụ tập sớm đi.

Mình cũng quê ở HH đấy nhé, chỉ đang công tác ở BG thôi. Lại gần hơn rồi! Không biết có quen nhau rồi không miss.ivy nhỉ?

Matsuri78
22-03-2012, 08:15

Xin lỗi bạn hadung88 nhé! Mình bận quá hôm nay mới lên được.

Matsuri78
22-03-2012, 08:24
Ôi!..... Mình mới nghỉ phép đi Côn Đảo về tuấn trước nên nhiều việc quá, không cả lên mạng được. Các bác thông cảm nhé! Tình hình nhà mình có vẻ rôm rả rồi đây. Thôi, gặp nhau cafe, caphao đi cho tiện nói chuyện. Mà nói trước nhé, già - trẻ nhưng cùng một sở thích phượt không được thất vọng đâu nhé. (Ghi chú: Vì mình hơi hơi cũ rồi nên phải nói vậy không các bác lại bảo mình ham chơi). Mình tên Sang, số đt 0914337008.

miss.ivy
22-03-2012, 08:32
Mình cũng quê ở HH đấy nhé, chỉ đang công tác ở BG thôi. Lại gần hơn rồi! Không biết có quen nhau rồi không miss.ivy nhỉ?

chắc là không quen đâu. Vì em đâu có quen ai " bô lão " như bác chứ. Hjhj. Vậy là vui quá rùi. Em cứ thoải mái chém mà không sợ vì có cây cao bóng cả che giúp rùi. Thông báo cho cả nhà biết em là hàng xóm của chủ thớt đấy. Ai mà chém lung tung là em chém lại không nhân nhượng đâu đấy. Hehe

miss.ivy
22-03-2012, 08:50
Ôi!..... Mình mới nghỉ phép đi Côn Đảo về tuấn trước nên nhiều việc quá, không cả lên mạng được. Các bác thông cảm nhé! Tình hình nhà mình có vẻ rôm rả rồi đây. Thôi, gặp nhau cafe, caphao đi cho tiện nói chuyện. Mà nói trước nhé, già - trẻ nhưng cùng một sở thích phượt không được thất vọng đâu nhé. (Ghi chú: Vì mình hơi hơi cũ rồi nên phải nói vậy không các bác lại bảo mình ham chơi). Mình tên Sang, số đt 0914337008.

bác Sang không cần phải tự ti thế đâu. Ở đâu chẳng vậy. Phải có người này người kia mới thú vị chứ.

miss.ivy
22-03-2012, 08:55
Miss.ivy nói vậy chứ ai đổi thật bác ơi. bắc giang giờ mới chém bão đấy

chị trang chỉ được cái nói...đúng. Hjhj

Matsuri78
22-03-2012, 09:12
yahoo: dembuonnhoem_87 add em nhé các bác. Bác Sang đúng là dân phượt, tìm ra bác đúng là tìm đc kim chỉ nam cho em rồi! Em đang có đam mê nhưng thiếu dũng khí đây!
Lại gặp người quen rồi! Sao biết tên mình hay vậy? Đừng cười chê mải chơi nhé.

Matsuri78
22-03-2012, 09:15
miss.ivy ơi, bạn ở xa lên lịch hẹn đi, gặp tại BG để các bác ở BN còn tham gia cho rui rẻ. Mình ở gần cần là có mặt ngay đấy. Mà HH ở thị trấn hay ở xã nào vậy bạn?

Matsuri78
22-03-2012, 09:19
Đợt giỗ tổ mình đi Đồng Cao, đang thiếu xế đây! Nhà BG có ủng hộ cho mình 3 xế không? D

Đồng Cao xã Thạch Sơn, huyện Sơn Động phải không bác Lantrailt? Mình cũng nghe nói nhưng chưa có dịp lên đó, thấy nói trên đó có bà con dân tộc Dao có lối sống phong phú đậm chất lắm đấy. Nếu phải, Thạch Sơn mình có nhiều người quen, cần bố trí đi lại ăn ở là ok đấy. Mình cũng muốn đi nhưng chưa có kế hoạch cụ thể, có gì sẽ liên lạc.

Matsuri78
22-03-2012, 09:23

Quanghoaqvbn về rồi à? Vậy lúc nào rảnh lên tp BG đi, QV thì gần thôi mà.

miss.ivy
22-03-2012, 10:46
Lại gặp người quen rồi! Sao biết tên mình hay vậy? Đừng cười chê mải chơi nhé.

đấy em cũng thắc mắc ghê. Bác hadung này sao biết nhiều người thế.

miss.ivy
22-03-2012, 12:42
miss.ivy ơi, bạn ở xa lên lịch hẹn đi, gặp tại BG để các bác ở BN còn tham gia cho rui rẻ. Mình ở gần cần là có mặt ngay đấy. Mà HH ở thị trấn hay ở xã nào vậy bạn?

em ở Hợp Thịnh. Gần cầu vát ý bác ạ. mà chủ nhật này cả nhà định qua BN chơi đấy. nhân tiện tụ tập luôn. bác thấy sao?
hay bác định tổ chức off vào chủ nhật à?
bác cứ lên lịch đi. chỉ cần trong ngày là em tham gia được hểt

hadung88
22-03-2012, 12:49
đấy em cũng thắc mắc ghê. Bác hadung này sao biết nhiều người thế.

Em đùa với các bác để chém cho zui thôi! Em ở tpBG. Sao em biết các bác đc cơ chứ. Em chỉ thử tìm hiểu các bác qua thông tin nick với sdt ... để hiểu các bác và tên tuổi các bác hơn thôi, cho dễ nói chuyện ý mà :) :). Vậy bác matsuki làm chủ nhé! Hoặc chọn bác nào ở xa thì lên lịch nhé! Ngày nào em off cũng đc, lúc nào cũng đc, em sẽ thu xếp đi nhiệt tình, đúng giờ. Em tên Sơn sn 87, sdt 0129.233.6639, yahoo: dembuonnhoem_87 ở tpBG.
Vậy là hình như hội PBG mình hiện tại thì em đang ở trung tâm của mọi người rồi! Khoản xe cộ, ai đi ô tô xuống BG em sẽ ra đón nhiệt tình đợt off này.

Trang.Tran
22-03-2012, 13:07
Thế bác giới thiệu tuổi luôn đi. hay bác cung cấp đầy đủ thông tin: tên, tuổi. số đt, nơi ở để em làm cái contact list đc ko ah?

Trang.Tran
22-03-2012, 13:09
Em đùa với các bác để chém cho zui thôi! Em ở tpBG. Sao em biết các bác đc cơ chứ. Em chỉ thử tìm hiểu các bác qua thông tin nick với sdt ... để hiểu các bác và tên tuổi các bác hơn thôi, cho dễ nói chuyện ý mà :) :). Vậy bác matsuki làm chủ nhé! Hoặc chọn bác nào ở xa thì lên lịch nhé! Ngày nào em off cũng đc, lúc nào cũng đc, em sẽ thu xếp đi nhiệt tình, đúng giờ. Em tên Sơn sn 87, sdt 0129.233.6639, yahoo: dembuonnhoem_87 ở tpBG.
Vậy là hình như hội PBG mình hiện tại thì em đang ở trung tâm của mọi người rồi! Khoản xe cộ, ai đi ô tô xuống BG em sẽ ra đón nhiệt tình đợt off này.
Tên này chém gió đc àh nha, làm mình cứ tưởng hàng xóm thiệt. ha ha

quanghoa
22-03-2012, 13:13
Các bác BG tiếp tục "ra đòn" đe...(NT)

Trang.Tran
22-03-2012, 13:17
Các bác BG tiếp tục "ra đòn" đe...(NT)

Bác ơi mình chịu khó tránh, để rồi tấn công bác ah ha ha

Trang.Tran
22-03-2012, 13:19
em ở Hợp Thịnh. Gần cầu vát ý bác ạ. mà chủ nhật này cả nhà định qua BN chơi đấy. nhân tiện tụ tập luôn. bác thấy sao?
hay bác định tổ chức off vào chủ nhật à?
bác cứ lên lịch đi. chỉ cần trong ngày là em tham gia được hểt

thế đôi ngày không đc hả nàng ơi he he

Trang.Tran
22-03-2012, 13:38
Các bác lại chạy đâu hết rồi. em thấy các bác bảo chủ nhật off thì bố trí thời gian, địa điểm cụ thể đi ah. làm danh sách để còn liên lạc. lên lịch trình là gặp nhau chém giò xong là vìa hay các bác tụ tập đàn đúm ăn uống, các bác lên cụ thể như vậy sẽ tận dụng được time. ( em ko có tham gia đc, nhưng đó là ý kiến riêng em ợ)

quanghoa
22-03-2012, 14:13
Các bác lại chạy đâu hết rồi. em thấy các bác bảo chủ nhật off thì bố trí thời gian, địa điểm cụ thể đi ah. làm danh sách để còn liên lạc. lên lịch trình là gặp nhau chém giò xong là vìa hay các bác tụ tập đàn đúm ăn uống, các bác lên cụ thể như vậy sẽ tận dụng được time. ( em ko có tham gia đc, nhưng đó là ý kiến riêng em ợ)
Đúng rồi đấy, các bác cho lịch trình cụ thể buổi off đi. Chứ sắp cn rồi để mọi người còn thu xếp thời gian, công việc... nữa chứ.

Trang.Tran
22-03-2012, 15:23
Đúng rồi đấy, các bác cho lịch trình cụ thể buổi off đi. Chứ sắp cn rồi để mọi người còn thu xếp thời gian, công việc... nữa chứ.

Lại mềnh em với bác rồi, chán nhỉ....

hadung88
22-03-2012, 16:47
Lại mềnh em với bác rồi, chán nhỉ....

2 bác BN này tự chém nhau ghê quá nhỉ? Đá đi đá lại cũng ngót nghét gần 10 page roài! Hội bắt đầu xôm rồi đấy! Bác nào có kinh nghiệm hội họp thì lên kế hoạch nhé! Em vẫn là lần đầu, non nớt cần người dẫn dắt, bế bồng nữa thì tốt :)) :))
Cơ mà ivy sn 88 à! Có vẻ hình như chắc chắn là bé con nhất hội r`!

hadung88
22-03-2012, 16:48
2 bác BN biết cty MT BNC ko nhỉ? Hiện em đang công tác, vớt vát, rửa bát ở cty đó đấy ạ!

miss.ivy
22-03-2012, 17:17
thế đôi ngày không đc hả nàng ơi he he
nếu được nghỉ thì bao lâu em cũng chiều chị hết. Sợ đến lúc đó chị phải chạy trước thui. Hjhj. Mà em thấy cuối tuần này off hay đấy. Để em gọi điện cho bác chủ thớt xem sao. Bác này có vẻ lười on quá.

miss.ivy
22-03-2012, 18:37
2 bác BN biết cty MT BNC ko nhỉ? Hiện em đang công tác, vớt vát, rửa bát ở cty đó đấy ạ!

khả năng chém gió của bác chắc đạt đến trình độ thượng thừa rùi ấy chứ. Bái phục! Bái phục

quanghoa
22-03-2012, 19:00
Quanghoaqvbn về rồi à? Vậy lúc nào rảnh lên tp BG đi, QV thì gần thôi mà.
Vâng em chào bác Mát ah quên bác Matsuri78 ah, thưa bác cả và pà kon trong hội tiện thể đây cho em báo danh phát nhé sợ là chủ nhật này em mà k đi off được thì cũng là có đôi lời ý kiến với các bác roài đấy nhé, hihi.
Nào... báo danh thì báo danh nhể:
Họ Nguyễn đệm Quang tên Hòa là em, dạ thưa pà kon là nhà cháu tuổi con Mèo (1987 - Đinh Mão) ah.
Mobile: 0973.092.159 or 0912.135.159
(Em dùng 2 số, các bác tiện số nào của em thì liên lạc, riêng em VIETTEL của em là trả sau Free <10' onl 24/24).
Mã số bình chọn của em là 22071987, cả nhà vote em phát nào, ây za...hê...

hadung88
22-03-2012, 21:04
Vâng em chào bác Mát ah quên bác Matsuri78 ah, thưa bác cả và pà kon trong hội tiện thể đây cho em báo danh phát nhé sợ là chủ nhật này em mà k đi off được thì cũng là có đôi lời ý kiến với các bác roài đấy nhé, hihi.
Nào... báo danh thì báo danh nhể:
Họ Nguyễn đệm Quang tên Hòa là em, dạ thưa pà kon là nhà cháu tuổi con Mèo (1987 - Đinh Mão) ah.
Mobile: 0973.092.159 or 0912.135.159
(Em dùng 2 số, các bác tiện số nào của em thì liên lạc, riêng em VIETTEL của em là trả sau Free <10' onl 24/24).
Mã số bình chọn của em là 22071987, cả nhà vote em phát nào, ây za...hê...

Chém gió của bác này mới là kinh, vòng vo lượn lờ đến page 11 mới khai ra mình sn 87. Ô hô!
Tổng kết Mat chắc 78, Ivy 88, me 87, Hòa 87, Trang 86. Lãnh đạo là bác lớn tuổi nhất chắc ổn. Nhỉ?

Trang.Tran
23-03-2012, 08:45
2 bác BN này tự chém nhau ghê quá nhỉ? Đá đi đá lại cũng ngót nghét gần 10 page roài! Hội bắt đầu xôm rồi đấy! Bác nào có kinh nghiệm hội họp thì lên kế hoạch nhé! Em vẫn là lần đầu, non nớt cần người dẫn dắt, bế bồng nữa thì tốt :)) :))
Cơ mà ivy sn 88 à! Có vẻ hình như chắc chắn là bé con nhất hội r`!
Ờ chả có ai chém đànhh phải tự chém nhau thôi. chị thì cũng có chút kinh nghiệm về off ẹp dưng mà chủ nhật này k tham gia đc. em nghe còn bé quá nhỉ, để chị bảo miss.ivy nó bé nhá.

Trang.Tran
23-03-2012, 09:02
Chém gió của bác này mới là kinh, vòng vo lượn lờ đến page 11 mới khai ra mình sn 87. Ô hô!
Tổng kết Mat chắc 78, Ivy 88, me 87, Hòa 87, Trang 86. Lãnh đạo là bác lớn tuổi nhất chắc ổn. Nhỉ?

Ơ thế tớ là gái già rùi, thế mà quanghoaqvbn làm chị tưởng em cũng dừ ha ha

Matsuri78
23-03-2012, 09:14
Chào các bạn Ivy 88, me 87, Hòa 87, Trang 86! Nhìn danh sách này chắc mình lên lão mất rồi. Cũng may, gặp gỡ các bạn trẻ để cho con người nó trẻ trung ra chứ già mãi cũng không hay. Mà cứ phượt nhiều thì đều thấy cuộc sống lúc nào cũng đẹp phải vậy không các bạn? Mọi người phong mình làm chủ "thướt" mình ngại quá, già thích chơi trống bỏi, vẫn ham chơi nên kêu gọi các phượt viên tụ tập để mình được ké đi chơi nhiều hơn thôi, bây giờ được phong chủ "thướt" thấy mình không cáng đáng nổi, lý do: để cho bác nào trẻ tuổi, năng động và còn son dỗi mới có nhiều thời gian tụ tập anh em chứ. Các bác tính toán xem thế nào? Chủ nhật này mọi người định gặp mặt nhưng có mấy bác bận hay sao ấy, liệu có thành công không?

Trang.Tran
23-03-2012, 09:42

Trang.Tran
23-03-2012, 09:48
Chào các bạn Ivy 88, me 87, Hòa 87, Trang 86! Nhìn danh sách này chắc mình lên lão mất rồi. Cũng may, gặp gỡ các bạn trẻ để cho con người nó trẻ trung ra chứ già mãi cũng không hay. Mà cứ phượt nhiều thì đều thấy cuộc sống lúc nào cũng đẹp phải vậy không các bạn? Mọi người phong mình làm chủ "thướt" mình ngại quá, già thích chơi trống bỏi, vẫn ham chơi nên kêu gọi các phượt viên tụ tập để mình được ké đi chơi nhiều hơn thôi, bây giờ được phong chủ "thướt" thấy mình không cáng đáng nổi, lý do: để cho bác nào trẻ tuổi, năng động và còn son dỗi mới có nhiều thời gian tụ tập anh em chứ. Các bác tính toán xem thế nào? Chủ nhật này mọi người định gặp mặt nhưng có mấy bác bận hay sao ấy, liệu có thành công không?

Em xin lỗi nếu có ý tưởng cản trở các bác, nhưng mà chủ nhật này em chắc chắn ko đi được ah. Muốn lắm nhưng không thể thì phải làm sao đây, bác chưa già đâu he he, tuổi đó còn phong độ lắm ( chẹp chẹp như kiểu em nói với ông lão 60 tuổi ha ha). Em thì em thấy bác làm chủ thướt là hợp tình hợp lý, nhưng chúng ta cũng cần kiêm có trợ lý "đắc lực" để khi chủ thướt bận thì có thể thay thế ( và trợ lý kiêm luôn khoản bố trí, cũng như sắp đặt thời gian sao cho hợp lý với mỗi buổi off). các bác thấy sao.

Ps: Các bác PM tên tuổi năm sinh nơi ở cho em để em làm contact list ah. em cảm ơn cảm ơn cảm ơn

Matsuri78
23-03-2012, 09:53
Mat đang có chút việc, sẽ online sau nhé, đi họp.

Trang.Tran
23-03-2012, 10:18
Mat đang có chút việc, sẽ online sau nhé, đi họp.

Bác lại để em 1 mềnh roài.

miss.ivy
23-03-2012, 15:14
Ờ chả có ai chém đànhh phải tự chém nhau thôi. chị thì cũng có chút kinh nghiệm về off ẹp dưng mà chủ nhật này k tham gia đc. em nghe còn bé quá nhỉ, để chị bảo miss.ivy nó bé nhá.

hôhô. Chị Trang quả là cao tay. Đến đại cao thủ chém gió hadung mà chị cũng xử lý được. Xem ra em phải nhận chị là sư phụ để học hỏi thêm mới được.

Trang.Tran
23-03-2012, 15:35
hôhô. Chị Trang quả là cao tay. Đến đại cao thủ chém gió hadung mà chị cũng xử lý được. Xem ra em phải nhận chị là sư phụ để học hỏi thêm mới được.

Hehe được được chị sẽ chuyền kinh nghiệm cho em, đừng lo. chị thấy sơn hay online nhưng ít vào chém, chỉ đứng ngoài hóng là sao?(Đang có 4 người xem topic này (3 thành viên và 1 khách)
Trang.Tran, miss.ivy, hadung88)

miss.ivy
23-03-2012, 15:51
Em xin lỗi nếu có ý tưởng cản trở các bác, nhưng mà chủ nhật này em chắc chắn ko đi được ah. Muốn lắm nhưng không thể thì phải làm sao đây, bác chưa già đâu he he, tuổi đó còn phong độ lắm ( chẹp chẹp như kiểu em nói với ông lão 60 tuổi ha ha). Em thì em thấy bác làm chủ thướt là hợp tình hợp lý, nhưng chúng ta cũng cần kiêm có trợ lý "đắc lực" để khi chủ thướt bận thì có thể thay thế ( và trợ lý kiêm luôn khoản bố trí, cũng như sắp đặt thời gian sao cho hợp lý với mỗi buổi off). các bác thấy sao.

Ps: Các bác PM tên tuổi năm sinh nơi ở cho em để em làm contact list ah. em cảm ơn cảm ơn cảm ơn

cái bác Sang này thật là. Kêu bác sắp xếp tổ chức off thui mà tự nhiên lại đòi ' nghỉ hưu ' là thế nào? Chẳng ai bầu bác là chủ thớt đâu. Mà ngay từ đầu mọi người đã coi bác là chủ thớt rùi! Để em xem bác chạy đâu cho hết nắng nào.hjhj. Mà chức phó thớt em thấy chị Trang làm là hợp nhất đấy. Thứ nhất là chị đã có kinh nghiệm trong việc tổ chức sắp xếp. T2 là chị ở BN. T3 chị sẽ đại những ôm "dễ xương" như chị em mình này. T4 là chị là bô lão t2 của nhóm. ( là bô lão như chị chắc bao nhiu người muốn mà không được ý chứ ). Hjhj. Mà em vẫn hi vọng bác Sang tổ chức off đi. Vì đợt tới có mấy ngày được nghỉ nhân ngày 10/3. Nhà mình chắc được nghỉ hết nên tổ chức đi đâu đó đi chứ.

Trang.Tran
23-03-2012, 16:45
cái bác Sang này thật là. Kêu bác sắp xếp tổ chức off thui mà tự nhiên lại đòi ' nghỉ hưu ' là thế nào? Chẳng ai bầu bác là chủ thớt đâu. Mà ngay từ đầu mọi người đã coi bác là chủ thớt rùi! Để em xem bác chạy đâu cho hết nắng nào.hjhj. Mà chức phó thớt em thấy chị Trang làm là hợp nhất đấy. Thứ nhất là chị đã có kinh nghiệm trong việc tổ chức sắp xếp. T2 là chị ở BN. T3 chị sẽ đại những ôm "dễ xương" như chị em mình này. T4 là chị là bô lão t2 của nhóm. ( là bô lão như chị chắc bao nhiu người muốn mà không được ý chứ ). Hjhj. Mà em vẫn hi vọng bác Sang tổ chức off đi. Vì đợt tới có mấy ngày được nghỉ nhân ngày 10/3. Nhà mình chắc được nghỉ hết nên tổ chức đi đâu đó đi chứ.
Vậy chủ nhật này ai đi được nhỉ? thấy bảo xuống bắc ninh mà?he he, hay chủ nhật nhà mình đi bắc ninh đi cái chùa chùa gì ấy em cũng chả nhớ tên. khả năng chủ nhật này em vẫn off đc ná. he he

hadung88
23-03-2012, 18:30

Exactly! Bé nhất nhưng nói lý lẽ hay nhất! Vậy thống nhất CN này tại BN nhé!
10/3 này nghỉ hình như là đc 3 ngày ko nhỉ, kết vụ đi rồi đấy! Bạn bè em ở Việt Trì Phú Thọ cũng có vài người cùng lớp. Nếu đi đền Hùng là sẽ có thêm hội. Nêu ý kiến thôi! CN này off thì bàn xem đi đâu!

quanghoa
23-03-2012, 18:39
Tưởng die lâu roài nhé, gặp cao thủ Quý cô tuổi Dần như bác trangtran là em khiếp lắm nên cứ phải từ từ xưng danh, hehe.
Bác Mát hôm nay onl ít nhể...

quanghoa
23-03-2012, 18:40
Em chúc cả nhà mình ăn tối ngon miệng ah.

miss.ivy
23-03-2012, 18:44
Vậy chủ nhật này ai đi được nhỉ? thấy bảo xuống bắc ninh mà?he he, hay chủ nhật nhà mình đi bắc ninh đi cái chùa chùa gì ấy em cũng chả nhớ tên. khả năng chủ nhật này em vẫn off đc ná. he he

chị có tin nếu chị còn thay đổi nữa em sẽ giết chị không? Hjhj. Em còn không thời tiết bằng chị đâu đấy. Em cũng muốn đi BN 1 chuyến. Nhưng thui. Để off trước đã. Nhưng e sẽ cố gắng trong tháng 4 này qua BN chơi.

hadung88
23-03-2012, 18:46
Em chúc cả nhà mình ăn tối ngon miệng ah.

THanks! Bác đã ăn rồi đấy! Sướng nhỉ! Em thấy bác hay online, bác có nick yahoo nếu hay dùng thì cũng đưa lên để mọi người add. Bác Sang nhận làm chủ xị đi, em xem video thấy bác với hội chắc đồng niên hay sao ấy, vui phết, hào hứng, nhộn nhịp.

miss.ivy
23-03-2012, 18:53
Exactly! Bé nhất nhưng nói lý lẽ hay nhất! Vậy thống nhất CN này tại BN nhé!
10/3 này nghỉ hình như là đc 3 ngày ko nhỉ, kết vụ đi rồi đấy! Bạn bè em ở Việt Trì Phú Thọ cũng có vài người cùng lớp. Nếu đi đền Hùng là sẽ có thêm hội. Nêu ý kiến thôi! CN này off thì bàn xem đi đâu!

bác muốn đi đền Hùng ngắm người hay sao mà định đi ĐH vào ngày hội chính? Em cũng có ý kiến đấy. Off đi rùi cả nhà bàn bạc. Mà cn này hẹn nhau ở đâu ý nhỉ. BG hay BN đây. Hey... Vẫn chưa có kế hoạch off à?

hadung88
23-03-2012, 19:39
bác muốn đi đền Hùng ngắm người hay sao mà định đi ĐH vào ngày hội chính? Em cũng có ý kiến đấy. Off đi rùi cả nhà bàn bạc. Mà cn này hẹn nhau ở đâu ý nhỉ. BG hay BN đây. Hey... Vẫn chưa có kế hoạch off à?

Em sẽ gọi bác Sang, còn ngày mới nữa cơ mà! Lịch thì chắc chắn là cố gắng vào CN, còn ở đâu, giờ nào thì mai quyết nhé! Bác nào CN bận vào giờ nào thì báo cáo để ace lên lịch làm sao đc đúng cái giờ hoàng đạo có đông đủ tất cả thành viên là tốt nhất.

Trang.Tran
24-03-2012, 08:47
Tưởng die lâu roài nhé, gặp cao thủ Quý cô tuổi Dần như bác trangtran là em khiếp lắm nên cứ phải từ từ xưng danh, hehe.
Bác Mát hôm nay onl ít nhể...

"náo" lắm đấy nhé, chị gặp oánh cho 1 trận bi giờ. Uh tuổi dần có sao. he he sợ hả gặp chị còn khiếp nữa...

Trang.Tran
24-03-2012, 09:05
Thế thôi mai chị xin phép ko đi off ep gì nhé. chứ có ng muốn giết chị thì chị chịu thoai.ở nhà để đc sống/

Trang.Tran
24-03-2012, 09:40
Em sẽ gọi bác Sang, còn ngày mới nữa cơ mà! Lịch thì chắc chắn là cố gắng vào CN, còn ở đâu, giờ nào thì mai quyết nhé! Bác nào CN bận vào giờ nào thì báo cáo để ace lên lịch làm sao đc đúng cái giờ hoàng đạo có đông đủ tất cả thành viên là tốt nhất.

Thế cuối cùng là chốt hạ ở đâu ah?

miss.ivy
24-03-2012, 10:49

liên lạc với bác Sang thế nào rùi mà không thấy báo cáo gì hết vậy hả " bé " Sơn?

Trang.Tran
24-03-2012, 11:54
liên lạc với bác Sang thế nào rùi mà không thấy báo cáo gì hết vậy hả " bé " Sơn?

Đc 1 câu lại chuồn. pó tay nàng.

quanghoa
24-03-2012, 14:02
"náo" lắm đấy nhé, chị gặp oánh cho 1 trận bi giờ. Uh tuổi dần có sao. he he sợ hả gặp chị còn khiếp nữa...

Gặp hả, được rồi để xem quý cô tuổi đần ah quên dần "xử" em thế nào nhe... Mà cuối cùng là thế nào nhể, các bác cho em cái lịch off cụ thể xem nào, em đang bận quá đây...

miss.ivy
24-03-2012, 14:04
Đc 1 câu lại chuồn. pó tay nàng.

giờ có 2ce thui. chẳng lẽ 2 ce mình lại ở đây chém nhau à? Mà chị có đóng góp gì cho buổi off ngày mai không?

Trang.Tran
24-03-2012, 14:24
giờ có 2ce thui. chẳng lẽ 2 ce mình lại ở đây chém nhau à? Mà chị có đóng góp gì cho buổi off ngày mai không?

Hic chờ bác chủ chứ chị đóng góp lại sợ mang tiếng tranh lanh, nhưng khả năng ai cũng bận nên không onl được. em có cao kiến gì????Mà nhà em ở cách xa bắc ninh không?

Trang.Tran
24-03-2012, 15:21
Lại mềnh tôi, mai off ẹp mà kiểu này chắc thôi quá.

quanghoa
24-03-2012, 20:05
Lại mềnh tôi, mai off ẹp mà kiểu này chắc thôi quá.
Mai off rồi mà hôm nay các bác onl ít nhỉ...;)

Trang.Tran
25-03-2012, 10:30
Rất buồn vì k ai off cả.

Trang.Tran
25-03-2012, 16:43
Luyến ơi cafe BN ngon lắm mà chê à em ơi.chán thế

quanghoa
25-03-2012, 17:18
Rất buồn vì k ai off cả.

Một sáng nào nhớ không em, ngày chủ nhật ngày của riêng mình...
Tưởng hôm nay off xôm lắm vậy mà cuối cùng 02 lần rủ off cũng không thành công... Ngày chủ nhật buồn, thành phố buồn... và ta cũng buồn...

quanghoa
25-03-2012, 17:20

Em Luyến còn mải dâu rể đám cưới, tít mít biết khi nào mới tan nên đi off làm sao được. 03 vị PBG hôm nay bận rộn quá (NO) để cho 02 vị BN...

quanghoa
25-03-2012, 17:44
Đang có 2 người xem topic này (2 thành viên và 0 khách)
quanghoaqvbn, miss.ivy
Em Luyến vào đây song kiếm hợp bích với a nào, haha... :Dam

miss.ivy
25-03-2012, 17:52

cafe BN có ngon bằng người BN không chi Trang? Hehe. Chị sắp xếp xem có dịp nào để em qua thử hết được không nhé!

miss.ivy
25-03-2012, 17:57
Tưởng hôm nay off xôm lắm vậy mà cuối cùng 02 lần rủ off cũng không thành công... Ngày chủ nhật buồn, thành phố buồn... và ta cũng buồn...

em thấy không off vẫn xôm đấy thui. Gọi điện tùm la tùm lum hết cả lên

miss.ivy
25-03-2012, 18:03
mà cả nhà mau xốc lại tinh thần đi nhé. Em đang có 2kế hoạch cho dịp nghỉ lễ 10/3 đây. Mọi người tham khảo rùi đưa ra ý kiến nhanh nhé vì còn phải lên kế hoạch cụ thể. Mà có chọn gì chắc nhà mình cũng phải tuyển thêm xế ôm đấy. Vì nhà mình ít người quá

miss.ivy
25-03-2012, 18:11
1. Vì nhà mình hầu hết là thành viên mới nên em chọn cung đường BG - Yên Tử (QN). Cung đường này khá quen thuộc và dễ đi. Coi như 1 chuyến phượt thử cho cả nhà. Còn nội dung cụ thể em có thể lên được vì bạn em bán hàng ở Yên Tử. Em có thể gọi để tham khảo những nội dung cần biết.

quanghoa
25-03-2012, 18:16

Ơ cái cô này, bảo cho a xin lại ké ten nhén mà bạn a đã gửi trêu e ấy xem nội dung dư lào nào... gửi a xin lại lun nhé, tò mò nuốn biết quá.

quanghoa
25-03-2012, 18:21
cafe BN có ngon bằng người BN không chi Trang? Hehe. Chị sắp xếp xem có dịp nào để em qua thử hết được không nhé!
Ấy chết, thử thì chỉ thử được cafe thôi chớ người thì không có thử được đâu cô út trong nhà ah, a nghe mà khiếp hết cả hồn... em gái quê Luyện có khác, kaka...

quanghoa
25-03-2012, 18:23
Đang có 1 người xem topic này (1 thành viên và 0 khách)
quanghoaqvbn

Em lại solo roài... :help:help:help

miss.ivy
25-03-2012, 18:53
2. Cung đường đi Đồng Cao BG mình. Xin thông báo là cung đường này em hoàn toàn không biết gì. Chỉ thấy các anh chị đã từng đi nói là cung đường này khá hay.Đây là cung đường em cảm thấy rất có hứng thú vì em muốn tìm hiểu thêm về quê hương mình và cũng muốn phượt 1lần theo đúng nghĩa.

miss.ivy
25-03-2012, 19:03
Ấy chết, thử thì chỉ thử được cafe thôi chớ người thì không có thử được đâu cô út trong nhà ah, a nghe mà khiếp hết cả hồn... em gái quê Luyện có khác, kaka...

uh.a nói xong em lại càng muốn thử. Hay em đem anh ra làm chuột bạch nhé. Hehe. Còn tin nhắn đó e còn phải giữ lại làm tin. Đừng hòng a lấy lại được.hjhj

miss.ivy
25-03-2012, 19:32
Mà mọi người chọn phương án nào thì đều có điểm chung là mình có thể off và chuẩn bị đồ vào sáng 31. Tầm 9 - 10h sáng sẽ xuất phát và trở về vào chjều 1/4. Cả nhà nhớ trả lời nhanh để em cò biết để lên phương án dự phòng của e nhé. Không như hum nay bỏ lỡ 1ngày cuối tuần đẹp trời. Thật là đáng tiếc quá. Mà bác Sơn kia. Có giỏi thì trốn cho kĩ vào.

Trang.Tran
25-03-2012, 19:52
chị ở nhà ăn với ngủ,chán

Trang.Tran
25-03-2012, 19:53
Em Luyến còn mải dâu rể đám cưới, tít mít biết khi nào mới tan nên đi off làm sao được. 03 vị PBG hôm nay bận rộn quá (NO) để cho 02 vị BN...

BN mình nghe lúc nào cũng "READY" Hoà nhỉ?

Trang.Tran
25-03-2012, 19:55

Em ơi thế thì em hỏi Hòa nhé.cafe thì chị dẫn em đi thử, còn người để hoà nó "cho" em thử nhé ha ha

Trang.Tran
25-03-2012, 19:57

hic tiền đt hnay của cả hội đủ trả tiền trà đá L nhỉ?

Trang.Tran
25-03-2012, 20:03
1. Vì nhà mình hầu hết là thành viên mới nên em chọn cung đường BG - Yên Tử (QN). Cung đường này khá quen thuộc và dễ đi. Coi như 1 chuyến phượt thử cho cả nhà. Còn nội dung cụ thể em có thể lên được vì bạn em bán hàng ở Yên Tử. Em có thể gọi để tham khảo những nội dung cần biết.
Chị thì thích đi yên tử vì chưa đi bao giờ (và em lại có bạn bè ở đó nên cũng đỡ).Em xem kế hoạch đi. nhanh nhanh lên.để mọi ng đóng góp ý kiến. giờ đi cụ thể, đi những điểm nào, chi phí....

Trang.Tran
25-03-2012, 20:27
mà cả nhà mau xốc lại tinh thần đi nhé. Em đang có 2kế hoạch cho dịp nghỉ lễ 10/3 đây. Mọi người tham khảo rùi đưa ra ý kiến nhanh nhé vì còn phải lên kế hoạch cụ thể. Mà có chọn gì chắc nhà mình cũng phải tuyển thêm xế ôm đấy. Vì nhà mình ít người quá

Nhà mình có vẻ hơi ít và chị xin thông báo chị không làm xế đc. huhu

miss.ivy
25-03-2012, 22:11
Nhà mình có vẻ hơi ít và chị xin thông báo chị không làm xế đc. huhu

a hoà thi t7 thui. Cn chắc k bận gì. C cố rủ ô ý tham gia như vậy là có xế rùi. Còn kế hoạch cụ thể để mai em tính toán rùi đưa lên nhé.

Trang.Tran
26-03-2012, 06:52
a hoà thi t7 thui. Cn chắc k bận gì. C cố rủ ô ý tham gia như vậy là có xế rùi. Còn kế hoạch cụ thể để mai em tính toán rùi đưa lên nhé.

Em ơi dậy chưa....hqua đang onl thì im tịt...

Matsuri78
26-03-2012, 08:31
Chào cả nhà! Xin lỗi nhé! Ngày hôm qua đúng là ngày ẩm thực của mình, quá bận ăn uống luôn, mấy bác nhắn tin nhưng máy lìa khỏi người nên không phát hiện ra. Hadung88 đâu? Anh em mình gần nhau gặp trước vậy được không? Buổi tối cafe, caphao tí tẹo được không? Hay rủ quanghoa chiều tối lên BG làm vài chén rồi về (camphuchia)?

Trang.Tran
26-03-2012, 08:57
Chào cả nhà! Xin lỗi nhé! Ngày hôm qua đúng là ngày ẩm thực của mình, quá bận ăn uống luôn, mấy bác nhắn tin nhưng máy lìa khỏi người nên không phát hiện ra. Hadung88 đâu? Anh em mình gần nhau gặp trước vậy được không? Buổi tối cafe, caphao tí tẹo được không? Hay rủ quanghoa chiều tối lên BG làm vài chén rồi về (camphuchia)?

Này này cho em tham gia với đc ko? làm xong ta đi, nhưng hnay và ngày mai thì ko đc. he he để hôm khác đi bác

miss.ivy
26-03-2012, 09:11
bác Sang này chắc lăn nhanh hơn chạy quá. Tâm hồn ăn uống cao thế cơ mà.

Trang.Tran
26-03-2012, 09:16

Chị cũng tâm hồn ăn uống lắm.chị cao 1m50 mà nặng 61kg em oi, hic hic

miss.ivy
26-03-2012, 09:16
Này này cho em tham gia với đc ko? làm xong ta đi, nhưng hnay và ngày mai thì ko đc. he he để hôm khác đi bác

định tẩy chay e à? Em có đi được đâu. Hjxhjx

miss.ivy
26-03-2012, 09:20

oho. Cho e tí thịt đi c Trang ơi. Em mét 53 mà nặng chưa đầy 40kí nè

Trang.Tran
26-03-2012, 09:21
định tẩy chay e à? Em có đi được đâu. Hjxhjx

Em ơi ko ai tẩy chay em. em muốn tham gia thì xuống tham gia cho vui he he.

miss.ivy
26-03-2012, 09:23
Em ơi ko ai tẩy chay em. em muốn tham gia thì xuống tham gia cho vui he he.

đi tranh thủ kiểu đó thì đúng là cố ý thách đố e rùi còn gì.

Trang.Tran
26-03-2012, 09:23

hic chả bù cho chị. ước gì chị cho em đc 10kg.

Trang.Tran
26-03-2012, 09:24
đi tranh thủ kiểu đó thì đúng là cố ý thách đố e rùi còn gì.

Thách đố gì, ăn chơi k sợ mưa rơi, mà mưa có rơi thì mặc áo mưa ha ha

miss.ivy
26-03-2012, 09:30

ăn chơi không sợ mưa rơi. Chỉ sợ mưa đá vỡ đầu dân chơi. Không tham gia đâu. Cho c 1mình đối phó với 3 bác kia.

Trang.Tran
26-03-2012, 09:31
Đang có 3 người xem topic này (2 thành viên và 1 khách)
Trang.Tran, miss.ivy

Trang.Tran
26-03-2012, 09:34
ăn chơi không sợ mưa rơi. Chỉ sợ mưa đá vỡ đầu dân chơi. Không tham gia đâu. Cho c 1mình đối phó với 3 bác kia.
Chị chả sợ nhưng thích có em cơ, hay thế này thứ 7 off ep xong nụ nhà chị để chủ nhật đi. mà gửi cái kế hoạch của em đi.

Trang.Tran
26-03-2012, 09:37
L ơi! Chạy đâu rồi em.

miss.ivy
26-03-2012, 09:59
C ơi kế hoạch còn phải xem số lượng người nữa. Hơn nữa e còn phải tham khảo ý kiến của Bác Sang vì quả thật em cũng không thuộc cung đường này vì thế chưa lên được thời gian cụ thể. Còn off vào t7 thì e ok cả tay lẫn chân

Trang.Tran
26-03-2012, 10:02
C ơi kế hoạch còn phải xem số lượng người nữa. Hơn nữa e còn phải tham khảo ý kiến của Bác Sang vì quả thật em cũng không thuộc cung đường này vì thế chưa lên được thời gian cụ thể. Còn off vào t7 thì e ok cả tay lẫn chân

Thé thì khó mà có thể đi đc rồi em ơi

miss.ivy
26-03-2012, 10:06

L ơi! Chạy đâu rồi em.

mà không biết nhà mình thế nào để em còn biết mà tính toán. Bọn bạn e đang gã gẫm đi cùng bọn nó mà em vẫn muốn PBG nhà mình có dịp cùng đi.

Matsuri78
26-03-2012, 10:09
Mình mới chạy ra ngoài về, có mấy bạn đang động chạm vào nỗi đau của người khác đấy nhé. Mình chưa được 1m7 nhưng nặng hơn 70kg đấy nhé.
Thế miss.ivy đang rủ rê đi đâu vậy. Nói chung trong phạm vi tỉnh BG thì chỗ nào mình cũng thạo và có thể thiết kế được.

Trang.Tran
26-03-2012, 10:14
mà không biết nhà mình thế nào để em còn biết mà tính toán. Bọn bạn e đang gã gẫm đi cùng bọn nó mà em vẫn muốn PBG nhà mình có dịp cùng đi.

Bọn em là ai????

Matsuri78
26-03-2012, 10:14
Có 3 bạn nam nên mình nghĩ có nhiều thời gian hơn chị em nên rủ rê vậy chứ càng đông càng tốt. Buổi trưa sợ có ít thời gian nghỉ trưa, buổi chiều thì nhiều thời gian hơn sợ chị em về tối anh em tớ lại phải đưa đón nhỡ lại sảy ra chuyện thì nguy. Đó là lí do chỉ rủ có hadung88 và quanghoa.

Trang.Tran
26-03-2012, 10:15
Mình mới chạy ra ngoài về, có mấy bạn đang động chạm vào nỗi đau của người khác đấy nhé. Mình chưa được 1m7 nhưng nặng hơn 70kg đấy nhé.
Thế miss.ivy đang rủ rê đi đâu vậy. Nói chung trong phạm vi tỉnh BG thì chỗ nào mình cũng thạo và có thể thiết kế được.

Anh ui thế em nặng 61kg thì sao hic hic. em L đang bảo đi yên tử anh ah. anh thấy sao?

Matsuri78
26-03-2012, 10:15
Đi Yên Tử đường BG hay đường QN? Đường BG anh đi rồi, cũng hay hay còn đi đường QN anh chưa đi, nhưng chắc toàn đường phố thôi vì anh mới đi đến Đông Triều. Thiên nhiên trên đó cũng hay lắm đấy. Đi một ngày đi sơm cũng được.

Trang.Tran
26-03-2012, 10:16
Có 3 bạn nam nên mình nghĩ có nhiều thời gian hơn chị em nên rủ rê vậy chứ càng đông càng tốt. Buổi trưa sợ có ít thời gian nghỉ trưa, buổi chiều thì nhiều thời gian hơn sợ chị em về tối anh em tớ lại phải đưa đón nhỡ lại sảy ra chuyện thì nguy. Đó là lí do chỉ rủ có hadung88 và quanghoa.

Em về muộn dư lào cũng đc ná. nên cho em tham gia với he he, còn cảm thấy bứt rứt lương tâm thì xuống bắc ninh đi bác. cho em gần nhà he he

hadung88
26-03-2012, 10:17

Hình như em ngửi thấy mùi rượu hay sao ý. Onl 1 phát lật page 16 đọc ngay đoạn này! OK luôn! Lần đầu gặp thì thôi, ko rượu chè làm gì. Trà đá, cafe nhé! Chiều nay nhé! Mấy giờ cũng đc, em thu xếp đc việc hết. Bác Hòa thì cứ ô tô lên BG nhé! Tiền ô tô campuchia với bác khứ hồi. Nếu đi xe máy thì bác chịu :D :D.

miss.ivy
26-03-2012, 10:18

bác không đọc hết topic à?em đưa ý kiến lên rùi đấy. Mà e cũng xin thưa với cả nhà là nhà em đang sửa nhà nên sẽ không on được thường xuyên đâu. Cả nhà nhớ bàn bạc rùi quăng gạch ngói vô tư nhé.

hadung88
26-03-2012, 10:18

ivy nhầm, bác sang gầy gầy chứ béo đâu mà cần lăn.

hadung88
26-03-2012, 10:20

OH HO! PRAVO! Team's Hột mít!

Trang.Tran
26-03-2012, 10:20
Hình như em ngửi thấy mùi rượu hay sao ý. Onl 1 phát lật page 16 đọc ngay đoạn này! OK luôn! Lần đầu gặp thì thôi, ko rượu chè làm gì. Trà đá, cafe nhé! Chiều nay nhé! Mấy giờ cũng đc, em thu xếp đc việc hết. Bác Hòa thì cứ ô tô lên BG nhé! Tiền ô tô campuchia với bác khứ hồi. Nếu đi xe máy thì bác chịu :D :D.

Này này chị đã bảo rồi hnay và ngày mai chị bận mà, để hôm khác đi mà. năn nỉ đấy,

Matsuri78
26-03-2012, 10:21
Hay mình rủ hadung88 xuống BN nhỉ? Để xem hadung88 có đi được không. Xuống đó bạn quanghoa chắc cũng đi được. BN và BG gần nhau cũng dễ sắp xếp thôi.

Trang.Tran
bác không đọc hết topic à?em đưa ý kiến lên rùi đấy. Mà e cũng xin thưa với cả nhà là nhà em đang sửa nhà nên sẽ không on được thường xuyên đâu. Cả nhà nhớ bàn bạc rùi quăng gạch ngói vô tư nhé.

Nhà giầu ghê ta, cho chị vay ít xiền nào.

hadung88

OH HO! team's dou lady! Hơi mẩu!

hadung88
26-03-2012, 10:24

OH HO! Team's old friend! Béo à, em nhìn nhầm à!

Matsuri78
26-03-2012, 10:25
Không rượu thịt cũng được, trà đá, cafe cũng hay. Quanghoa không lên được thì Mat và hadung88 hẹn chiều cafe đá nhé. Tượng đài à?

Trang.Tran
26-03-2012, 10:25
ivy nhầm, bác sang gầy gầy chứ béo đâu mà cần lăn.

chư cao 1m7 mà nặgn 70kg mà gầy?

Trang.Tran
26-03-2012, 10:26
Hay mình rủ hadung88 xuống BN nhỉ? Để xem hadung88 có đi được không. Xuống đó bạn quanghoa chắc cũng đi được. BN và BG gần nhau cũng dễ sắp xếp thôi.

Đúng rùi BN đi anh ơi, cả nhà phả iu tiên chị già này chứ hô hô

Trang.Tran
26-03-2012, 10:27
Không rượu thịt cũng được, trà đá, cafe cũng hay. Quanghoa không lên được thì Mat và hadung88 hẹn chiều cafe đá nhé. Tượng đài à?

hic hic quá đáng quá đáng, em đã bảo hnay em bận rồi/

Matsuri78
26-03-2012, 10:27
Chỉ thừa khoảng 15 - 20 kg thôi, không phải béo đâu. Vợ đang bắt giảm cân mà chưa được kilo nào đấy. Chạy bộ một buổi nghỉ 6 buổi một tuần, đang cần người cùng chạy bộ bác nào có giới thiệu có hoa hồng đấy.

hadung88
26-03-2012, 10:28

tượng đài. Em vừa alo gọi bác Hòa online rồi. Đội hình 5 người bàn tán, F5 page to be continue.......

Matsuri78
26-03-2012, 10:29
Cô bận nên bọn anh mới gặp riêng chiều nay ở BG, hôm khác cô rảnh thì kéo xuống BN.

Trang.Tran
26-03-2012, 10:31
Chỉ thừa khoảng 15 - 20 kg thôi, không phải béo đâu. Vợ đang bắt giảm cân mà chưa được kilo nào đấy. Chạy bộ một buổi nghỉ 6 buổi một tuần, đang cần người cùng chạy bộ bác nào có giới thiệu có hoa hồng đấy.

Em cũng đang bắt đầu đánh cầu lông đc 4 buổi thì nghỉ mất 1 buổi rồi bác ah. thế bác chạy xuống BN em chạy cùng bác , rồi bác trả tiền hoa hồng cho em ha ha

hadung88
26-03-2012, 10:33

Vô tư, BN thì BN, mấy giờ hả bác. Vậy quyết đi Tây Yên Tử ngắm gái đi nhé! Bác Sang thạo đường vậy là chuẩn ko cần chỉnh rồi! Bác Sang đã đi thì nên cho vài, rất nhiều ý kiến để tất cả lên lịch, sắp xếp, mua đồ cần thiết. Quyết định là đi Tây YÊN TỬ nhé. Nhìn qua video thấy chỗ đó hiểm phết.

Matsuri78
26-03-2012, 10:34
miss.ivy đang sửa nhà mà cứ online kiểu này chắc mất hết vật liệu quá. Vậy mà còn định đi chơi nữa chứ.

Trang.Tran
26-03-2012, 10:34
Cô bận nên bọn anh mới gặp riêng chiều nay ở BG, hôm khác cô rảnh thì kéo xuống BN.

đừng mà đừng mà năn nỉ đoá mà. chán thế chứ lị

Trang.Tran
26-03-2012, 10:35
Vô tư, BN thì BN, mấy giờ hả bác. Vậy quyết đi Tây Yên Tử ngắm gái đi nhé! Bác Sang thạo đường vậy là chuẩn ko cần chỉnh rồi! Bác Sang đã đi thì nên cho vài, rất nhiều ý kiến để tất cả lên lịch, sắp xếp, mua đồ cần thiết. Quyết định là đi Tây YÊN TỬ nhé. Nhìn qua video thấy chỗ đó hiểm phết.

Tây yên tử chứ không phải đi chùa yên tử hả ( hố hố vụ này chị hơi ngu ngu)...mình thì háo hức đi chùa chùa ở yên tử ý.

hadung88
26-03-2012, 10:35

Bác Sang là quê Hiệp Hòa thôi đúng ko. Hiện tại đang sống và làm việc ở tpBG à? Bác làm ở đâu? Cả gia đình bác ở BG hết à?

Trang.Tran
26-03-2012, 10:36
Bác Sang là quê Hiệp Hòa thôi đúng ko. Hiện tại đang sống và làm việc ở tpBG à? Bác làm ở đâu? Cả gia đình bác ở BG hết à?

bắt đầu điều tra lý lịch đấy...như cảnh sát hình sự ý

Matsuri78
26-03-2012, 10:37
Trước hết mọi người nên thống nhất đi 1 hay 2 ngày, mình nghĩ nên đi một ngày, chưa đến 100km từ tp BG lên. Đồ đạc thì chắc đơn giản thôi. Đường cũng bình thường không có gì hiểm nhưng đoạn cuối vắng vẻ, không khí trong lành đi cũng khoái.

hadung88
26-03-2012, 10:38
bắt đầu điều tra lý lịch đấy...như cảnh sát hình sự ý

^^. Bác Sang thống nhất đi. 1 là chiều nay 2 ae mình ở BG. 2 là đi BN thì quyết gọi cho đc 2 dân BN đi cùng. Ivy sửa nhà chắc ko đi đc.

Matsuri78
26-03-2012, 10:39
hadung88 làm ở công ty bảo hiểm nhân thọ hay sao vậy? có định tư vấn bảo hiểm không đấy? có rồi, hì,hì..

hadung88
26-03-2012, 10:41
Trước hết mọi người nên thống nhất đi 1 hay 2 ngày, mình nghĩ nên đi một ngày, chưa đến 100km từ tp BG lên. Đồ đạc thì chắc đơn giản thôi. Đường cũng bình thường không có gì hiểm nhưng đoạn cuối vắng vẻ, không khí trong lành đi cũng khoái.

OMG! Chưa đến 100km đi 1 ngày. OMG! really? Nếu đi chùa Yên Tử và Tây Yên Tử có đc ko bác. Mà ko thì vụ này chiều nay bàn. BG hay BN?

Matsuri78
26-03-2012, 10:42
Chiều nay xuống BN trangtran bận rồi mà, chỉ có quanghoa thì có đi không? Hay rủ quanghoa lên BG đi, hẹn trangtran hôm khác đi.

Matsuri78
26-03-2012, 10:43
Tây Yên Tử cũng lên được chùa Đồng, thậm chí đứng ở Sơn Động BG cũng nhìn thấy chùa đấy. Mình cũng chỉ mới nhìn thấy chùa thôi chứ chưa được lên đến nơi.

Matsuri78
26-03-2012, 10:46

Cảm ơn hadung88 hỏi thăm! Vợ chồng mình ở BG thôi còn bố mẹ vẫn ở HH, thỉnh thoảng bọn mình đưa cháu về HH thăm ông bà. Kiểu gì thì 10/3 này cũng về quê nên định đi Tây Yên Tử 2 ngày là hơi khó đấy.

Trang.Tran
26-03-2012, 10:48

Đi 1 ngày bác ah, em hoà thứ 7 làm tốt nghiệp ko đi đc đâu. nên lịch trình cụ thể đi bác ah, để mình tiết kiệm time. và đi đc những địa điểm mình muốn.

hadung88
26-03-2012, 10:49
Chiều nay xuống BN trangtran bận rồi mà, chỉ có quanghoa thì có đi không? Hay rủ quanghoa lên BG đi, hẹn trangtran hôm khác đi.

Thế thôi! 2 ae mình ở BG thôi! Còn tụi BN kia thì hôm khác. Ngày kia,... từ giờ đến thứ 6 phải gặp nhau ít nhất là 1 cái để bàn vụ đi lần này, hình như đc nghỉ T7,CN,t2 hay sao ý. 10/3 rơi vào 31/3 là T7. Chiều nay lúc nào bác nghỉ, rảnh thì nhắn tin cho em. Sau 10-15p thu xếp, makup, là em phi ra luôn.

hadung88
26-03-2012, 10:55
Vậy 2 bô lão cứ bàn cãi tiếp đi nhé! Em vào hậu trường thu xếp cv, sắp đến giờ nghỉ trưa. Chiều nay rảnh lúc nào thì nt cho em, bác Sang ạ! Tốt nhất là giờ đẹp từ 16h->18h! Để bác còn phải lo vợ con nữa.

Trang.Tran
26-03-2012, 11:05
Vậy 2 bô lão cứ bàn cãi tiếp đi nhé! Em vào hậu trường thu xếp cv, sắp đến giờ nghỉ trưa. Chiều nay rảnh lúc nào thì nt cho em, bác Sang ạ! Tốt nhất là giờ đẹp từ 16h->18h! Để bác còn phải lo vợ con nữa.
nếu 16-18h cho em tham gia với ở BN ná. ( cố gắng bon chen)

Trang.Tran
26-03-2012, 11:13
Nhà mình lại đâu rồi, rõ ràng là Đang có 5 người xem topic này (3 thành viên và 2 khách)
Trang.Tran, hadung88, Matsuri78 mà k ai trả lời cả.

trứng luộc.
26-03-2012, 11:25
PBG cũng mới nhỉ?Cho mình hóng với?Hihi...:))

Trang.Tran
26-03-2012, 11:34
PBG cũng mới nhỉ?Cho mình hóng với?Hihi...:))

Welcome bạn trứng luộc. bạn cứ hóng thoải mái đi ná. bác xem có tham gia đc ko thì tham gia cho xôm nhé

hadung88
26-03-2012, 17:45
Sáng nay xôm là thế. Chiều thì ko có bóng ai lai vãng.
Lúc nãy em gặp bác Sang rồi nhé! Chị em yên tâm, bác này mặt hiền lành, nói nhiều phết. Nói chung là dễ mến, thế thôi!
Công nhận nghĩ lại để em út ivy lặn lội 50km mò xuống BG chỉ để 8 chuyện + cốc nước cũng hơi khổ. Nhỉ? Mà công nhận em ý chịu khó và mau me thiệt há.
Em định thế này. Các bác thống nhất đc CN này đi Yên Tử 1 ngày ko? Chiều ngày kia có off đc ko? BN hay BG? Off để bàn về việc đi, phân công công việc... Ivy đi ô tô xuống cho đỡ vất vả. Mà ko nhầm là 10-3 là giỗ tổ, bác Hòa sao lại phải làm tốt nghiệp vào ngày nghỉ đó đc. Tính đi nhé! Thống nhất đc 2 việc trên rồi thông báo với tất cả ace cho yên tâm.

miss.ivy
26-03-2012, 18:47
Sáng nay xôm là thế. Chiều thì ko có bóng ai lai vãng.
Lúc nãy em gặp bác Sang rồi nhé! Chị em yên tâm, bác này mặt hiền lành, nói nhiều phết. Nói chung là dễ mến, thế thôi!
Công nhận nghĩ lại để em út ivy lặn lội 50km mò xuống BG chỉ để 8 chuyện + cốc nước cũng hơi khổ. Nhỉ? Mà công nhận em ý chịu khó và mau me thiệt há.
Em định thế này. Các bác thống nhất đc CN này đi Yên Tử 1 ngày ko? Chiều ngày kia có off đc ko? BN hay BG? Off để bàn về việc đi, phân công công việc... Ivy đi ô tô xuống cho đỡ vất vả. Mà ko nhầm là 10-3 là giỗ tổ, bác Hòa sao lại phải làm tốt nghiệp vào ngày nghỉ đó đc. Tính đi nhé! Thống nhất đc 2 việc trên rồi thông báo với tất cả ace cho yên tâm.

em nhiệt tình vậy mà nói em máu me à? Đã thế e khỏi đi off lun. Các bác cứ off đi rùi có gì thông báo lại cho e biết là được rùi.

miss.ivy
26-03-2012, 18:55

hadung có vẻ ham ngắm gái quá nhi? Haha. E đang tưởng ra cái mặt bác. Mắc cười chết mất

hadung88
26-03-2012, 19:18
hadung có vẻ ham ngắm gái quá nhi? Haha. E đang tưởng ra cái mặt bác. Mắc cười chết mất

OMG! Oan cho a lắm e ạ. huhu. Anh nhát gái cực kỳ luôn ý. Ng ta nói dân CNTT khô khan. Vợ cả a là cái laptop, vợ 2 của a là cái desktop, vợ 3 là cái điện thoại...và vài thê thiếp, ng tình điện thoại nữa nên a chỉ đc cái gõ tay, quay tay là hay thôi. Còn khoản tán gái by mouth thì a ngu cực ý. Đi ngắm là ngắm chứ, có đc sờ mó, xớ rớ gì đâu mà em bảo a hám gái. Nỗi oan này a phải nhảy vào đâu để rửa đây. Off em đi ô tô xuống BG đi, a ra đón e. Nếu đc thì em cứ xuống sớm, lúc nào cũng đc, a sẽ ra đón và tiếp em đàng hoàng. Ae gặp nhau cho vui chứ đến hôm đi chơi với nhau thì mới nhìn thấy nhau là a sẽ bị ngại em đấy. :D

Trang.Tran
26-03-2012, 20:30
em nhiệt tình vậy mà nói em máu me à? Đã thế e khỏi đi off lun. Các bác cứ off đi rùi có gì thông báo lại cho e biết là được rùi.

Em đừng nói thế oan cho Sơn. he he văn của Sơn hơi "thô" tí đúng là...^^

Trang.Tran
26-03-2012, 20:38
OMG! Oan cho a lắm e ạ. huhu. Anh nhát gái cực kỳ luôn ý. Ng ta nói dân CNTT khô khan. Vợ cả a là cái laptop, vợ 2 của a là cái desktop, vợ 3 là cái điện thoại...và vài thê thiếp, ng tình điện thoại nữa nên a chỉ đc cái gõ tay, quay tay là hay thôi. Còn khoản tán gái by mouth thì a ngu cực ý. Đi ngắm là ngắm chứ, có đc sờ mó, xớ rớ gì đâu mà em bảo a hám gái. Nỗi oan này a phải nhảy vào đâu để rửa đây. Off em đi ô tô xuống BG đi, a ra đón e. Nếu đc thì em cứ xuống sớm, lúc nào cũng đc, a sẽ ra đón và tiếp em đàng hoàng. Ae gặp nhau cho vui chứ đến hôm đi chơi với nhau thì mới nhìn thấy nhau là a sẽ bị ngại em đấy. :D
Ngaị em đấy ha ha

miss.ivy
26-03-2012, 22:09

hừm. Tưởng e k biết gì về dân IT bọn a đấy à? E chẳng là virus in your hard disk ý chứ. E cũng muốn tham gia nhưng ngoài ngày nghỉ ra e chịu. Off vào t7 thì ok. Còn k thì e xin vắng mặt thui.

Trang.Tran
27-03-2012, 08:08
hừm. Tưởng e k biết gì về dân IT bọn a đấy à? E chẳng là virus in your hard disk ý chứ. E cũng muốn tham gia nhưng ngoài ngày nghỉ ra e chịu. Off vào t7 thì ok. Còn k thì e xin vắng mặt thui.

Em ơi em cho lịch trình đi yên tử đi.

Matsuri78
27-03-2012, 08:12
Chào cả nhà! Hôm qua mới gặp hadung88 đã bị phê bình là nói nhiều đấy nhé. Tại hadung88 hỏi kinh nghiệm về chuyện tìm người yêu nên mình tư vấn nhiệt tình quá. Lần sau rút kinh nghiệm.
Tối qua mất ngủ hai đầu gối thức chong chong, nghĩ ra một địa điểm hay lại gần mà đi trong một ngày không vất vả, đi Tây Yên Tử trong một ngày sợ hơi căng, hai ngày thì không có gì để thăm thú. Địa điểm bàn bạc là làng gốm Phù Lãm quê nhà quanghoa. Mình nghĩ lần đầu hội họp làm một cuốc đơn giản cho dễ tổ chức, đi trong ngày quá thoải mái, có chén chú, chén cô gì thì cũng có nhiều thời gian (Mat ham ăn uống lắm nên hơi thừa kg).

Matsuri78
27-03-2012, 08:14
Chiều mai Mat và hadung88 xuống BN đấy nhé. quanghoa và trangtran bố trí thời gian gặp mặt trà đá nhé. Bàn kế hoạch đi chơi một chuyến, chuyến đầu làm sao cho xuôi thuyền mát mái thì lần sau mới dễ tổ chức.

Matsuri78
27-03-2012, 08:17
Quên! Cả nhà ơi đi làng gốm Phù Lãng còn có thể đi thăm được cả làng tranh Đông Hồ nữa đấy, mình vào một lần rồi thấy cũng hay. Hy vọng cả nhà biểu quyết. Tây Yên Tử để lần sau đi, kết hợp với đi Đồng Cao cũng ở đất Sơn Động có hang vua.
Miss.ivy nhiệt tình ủng hộ đi nhé. Xuống đó làm ít gốm và tranh đông hồ về trang trí nhà mới sửa cho bõ đồng tiền sửa nhà.

Trang.Tran
27-03-2012, 08:28
Chào cả nhà! Hôm qua mới gặp hadung88 đã bị phê bình là nói nhiều đấy nhé. Tại hadung88 hỏi kinh nghiệm về chuyện tìm người yêu nên mình tư vấn nhiệt tình quá. Lần sau rút kinh nghiệm.
Tối qua mất ngủ hai đầu gối thức chong chong, nghĩ ra một địa điểm hay lại gần mà đi trong một ngày không vất vả, đi Tây Yên Tử trong một ngày sợ hơi căng, hai ngày thì không có gì để thăm thú. Địa điểm bàn bạc là làng gốm Phù Lãm quê nhà quanghoa. Mình nghĩ lần đầu hội họp làm một cuốc đơn giản cho dễ tổ chức, đi trong ngày quá thoải mái, có chén chú, chén cô gì thì cũng có nhiều thời gian (Mat ham ăn uống lắm nên hơi thừa kg).
Ui ui thế thì thế nào???nhưng em xin off vào mai còn tuần này chắc em không tham gia đc, rất đáng buồn. t7, cn nhà em đột nhiên có khách ( đc báo từ hnay rồi đây bác Mat ah)

Trang.Tran
27-03-2012, 09:13
Lại mềnh em rồi??? mặc dù có 2 khách đang nghía...Đang có 3 người xem topic này (1 thành viên và 2 khách)
Trang.Tran

Matsuri78
27-03-2012, 09:52
hadung88 thấy thế nào? Sao không lên tiếng? Còn quanghoa và miss.ivy lên tiếng đi xem kế hoạch mới thế nào? Có ít người mình thấy việc đi phượt gần càng khả thi hơn. Tây Yên Tử để lần khác làm một chuyến 2 ngày (Tây Yên Tử, Đồng Cao và khu bảo tồn thiên nhiên Khe Rỗ luôn)

Trang.Tran
27-03-2012, 10:28
K khí hnay ảm đạm quá, Luyến ơi mai xuống BN off đi em ơi.

miss.ivy
27-03-2012, 13:47
K khí hnay ảm đạm quá, Luyến ơi mai xuống BN off đi em ơi.

đừng có dụ dỗ e nữa. K đi được chứ e cũng muốn tham gia lắm. Mà e tính t7 qua BN rủ c đi shopping mà bác Sang lại lên kế hoạch cn sang đó. Vậy t7 e đi đâu về đâu đây?

miss.ivy
27-03-2012, 13:53
quanghoa đừng có mà giở trò trẻ con thế nữa. On rùi quăng gạch đi chứ. 2bác BG nhà e đã mở miệng sang BN rùi đấy. A là chủ nhà mà im re thế à?

quanghoa
27-03-2012, 15:27
Chào các bác, thế các bác dự tính thế nào mà thay đổi kế hoạch gớm, em xem mà chóng hết cả mặt. Em thì thứ 7 tuần này thi tốt nghiệp cả ngày (đúng vào ngày giỗ tổ 10.3 đó các bác ah). Các bác thống nhất rồi chốt một phát luôn xem off thời gian nào, địa điểm ở đâu nhé, chứ cứ dư lày mà lại có thay đổi thì mệt lắm.

Trang.Tran
27-03-2012, 16:41
Tóm lại mai offline các bác nhé. chứ t7+cn tuần này em bận rồi. ( vì chú em sắp lấy vợ. hic hic)

quanghoa
27-03-2012, 16:58
Mai off lúc nào, ở đâu đấy nàng?

Matsuri78
28-03-2012, 08:00
Chào cả nhà! Chương trình chiều nay vẫn không có gì thay đổi nhé, nếu trangtran và quanghoa không gặp mặt được thì thông báo sớm để hadung88 và Mat thay đổi lịch trình nhé. Trangtran và quanghoa xem ở BN gặp ở chỗ nào, trangtran rủ rê xuống BN nhưng chẳng thấy bố trí địa điểm gì cả. Nghiên cứu đi nhé, chiều nay hadung88 và Mat xuống BN không có chỗ nào để đi thì cứ đứng ở ngã 6 đến sáng mai luôn đấy.

Trang.Tran
28-03-2012, 08:56
quanghoa đừng có mà giở trò trẻ con thế nữa. On rùi quăng gạch đi chứ. 2bác BG nhà e đã mở miệng sang BN rùi đấy. A là chủ nhà mà im re thế à?

2 bác BG mở miệng sang bắc ninh rồi nên quanghoa nó phải ngậm miệng em ah.

Trang.Tran
28-03-2012, 08:57
Mai off lúc nào, ở đâu đấy nàng?

Mai off trà đá, cafe hay dư lào còn biết đường mà bố trí chứ? chỉ cần là off ăn uống, ngủ nghỉ hay yêu cầu gì là tớ đáp ứng được hết chú không phải xoắn.

Trang.Tran
28-03-2012, 09:36
Chào cả nhà! Chương trình chiều nay vẫn không có gì thay đổi nhé, nếu trangtran và quanghoa không gặp mặt được thì thông báo sớm để hadung88 và Mat thay đổi lịch trình nhé. Trangtran và quanghoa xem ở BN gặp ở chỗ nào, trangtran rủ rê xuống BN nhưng chẳng thấy bố trí địa điểm gì cả. Nghiên cứu đi nhé, chiều nay hadung88 và Mat xuống BN không có chỗ nào để đi thì cứ đứng ở ngã 6 đến sáng mai luôn đấy.

bác ơi bác định đứng ngã 6 để "tranh thủ" ah??? vậy thì tối nay bác và hadung88 lại phải mời em và quanghoa 1 bữa roài ha ha ( 2 anh em xem ai đông khách hơn thì tự share nhau ná)

Trang.Tran
28-03-2012, 09:49
Lại mềnh em.....

Matsuri78
28-03-2012, 10:03
Buồn! Thứ 7 họp lớp, chủ nhật họp Đoàn, còn mỗi thứ 2 được nghỉ bù. Chán chẳng buồn chết, mới nhận được thông tin sáng nay. Dưng chiều nay vẫn xuống BN, nếu hadung88 có bận không xuống được BN thì Mat vẫn xuống, đi mình cho máu.

Matsuri78
28-03-2012, 10:04
bác ơi bác định đứng ngã 6 để "tranh thủ" ah??? vậy thì tối nay bác và hadung88 lại phải mời em và quanghoa 1 bữa roài ha ha ( 2 anh em xem ai đông khách hơn thì tự share nhau ná)

Nhất trí, trangtran bố trí đi nhé, cho miss.ivy thèm.

Trang.Tran
28-03-2012, 10:10
Buồn! Thứ 7 họp lớp, chủ nhật họp Đoàn, còn mỗi thứ 2 được nghỉ bù. Chán chẳng buồn chết, mới nhận được thông tin sáng nay. Dưng chiều nay vẫn xuống BN, nếu hadung88 có bận không xuống được BN thì Mat vẫn xuống, đi mình cho máu.
Nghe đựoc đấy bác ơi. nói chung anh em mềnh lại bận T7, CN này rồi. he he

Trang.Tran
28-03-2012, 10:10
Nhất trí, trangtran bố trí đi nhé, cho miss.ivy thèm.

Nhớ ná, anh ơi thế trà đá, cafe hay rượu đây để em còn bố trí nào.

Trang.Tran
28-03-2012, 10:11
Đang có 4 người xem topic này (2 thành viên và 2 khách)
Trang.Tran, hadung88
này hadung88 ơi, lên tiếng đi em, cứ anh hùng lúp thế

Matsuri78
28-03-2012, 10:28
BG chủ chi, BN chủ trì, suy ra BN thiết kế đi. hadung88 có vẻ không nhiệt tình lắm thì phải, không thấy lên tiếng gì cả?

Matsuri78
28-03-2012, 10:29
Vừa nhắc nhở xong thì hadung88 đăng xuất. Chắc sợ bị phê bình. Còn hai anh em mình thôi trangtran ạ. Không biết buổi chiều nay có thành công không nữa? Buồn như con chuồn chuồn!