PDA

View Full Version : Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Pages : 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13

Trang.Tran
28-03-2012, 10:32
BG chủ chi, BN chủ trì, suy ra BN thiết kế đi. hadung88 có vẻ không nhiệt tình lắm thì phải, không thấy lên tiếng gì cả?

Ok vụ này em duyệt àh nha.nghe đến có BG chủ chi là sướng rên lên he he...BN thiết kế cũng được bác ah. nhưng mà tôn trọng các bác chủ chi. thế cafe, trà đá hay rượu lo say bác ơi.

Trang.Tran
28-03-2012, 10:33
Vừa nhắc nhở xong thì hadung88 đăng xuất. Chắc sợ bị phê bình. Còn hai anh em mình thôi trangtran ạ. Không biết buổi chiều nay có thành công không nữa? Buồn như con chuồn chuồn!

Để em nt, bác hnay rảnh hả, mà onl đc thế, bác yên tâm quanghoa vẫn đi mà, phải thành công chứ.

Trang.Tran
28-03-2012, 11:00
Bác Mat ơi cả hadung88 và quanghoa đều tham gia bác nhé, 5h15 gặp nhau ở ngã 6 bắc ninh, còn lịch trình thế nào bác, gặp nhau xong cười về ah?

Matsuri78
28-03-2012, 13:49
Nhất trí 5h15 gặp nhau ở ngã 6 nhé. Trangtran bố trí chỗ cà phê ngồi chuyện trò, còn tiếp theo thế nào thì cùng bàn. hadung88 đi sau nhé, Mat đi sớm có việc ở BN, 5h15 đến chỗ hẹn.

Trang.Tran
28-03-2012, 14:25
Nhất trí 5h15 gặp nhau ở ngã 6 nhé. Trangtran bố trí chỗ cà phê ngồi chuyện trò, còn tiếp theo thế nào thì cùng bàn. hadung88 đi sau nhé, Mat đi sớm có việc ở BN, 5h15 đến chỗ hẹn.

bác tranh thủ có câu thế thôi ah?

Matsuri78
29-03-2012, 08:23
Chào cả nhà và cảm ơn quanghoa, trangtran! Kết hợp thông báo cho hadung88 và miss.ivy là buổi chiều và tối hôm qua do có sự nhiệt tình của quanghoa và trangtran nên đã thành công mĩ mãn, còn có khả năng lôi kéo, rủ rê được thêm một số bác để miss.ivy có thêm đối tượng soi xét kén chồng (nếu chưa có người yêu).
Tuy nhiên, kế hoạch đi chơi cuối tuần này chắc không thành công vì quanghoa, trangtran và Mat có việc bận không tham gia được, chỉ có miss.ivy và hadung88 tự tổ chức đi và biết đâu cuộc này của hai bạn lại có tin vui cỗ bàn thì sao. Chúc miss.ivy và hadung88 có một kỳ nghỉ lễ dui dzẻ và "thành công" nhé!

Trang.Tran
29-03-2012, 10:11
Chào cả nhà và cảm ơn quanghoa, trangtran! Kết hợp thông báo cho hadung88 và miss.ivy là buổi chiều và tối hôm qua do có sự nhiệt tình của quanghoa và trangtran nên đã thành công mĩ mãn, còn có khả năng lôi kéo, rủ rê được thêm một số bác để miss.ivy có thêm đối tượng soi xét kén chồng (nếu chưa có người yêu).
Tuy nhiên, kế hoạch đi chơi cuối tuần này chắc không thành công vì quanghoa, trangtran và Mat có việc bận không tham gia được, chỉ có miss.ivy và hadung88 tự tổ chức đi và biết đâu cuộc này của hai bạn lại có tin vui cỗ bàn thì sao. Chúc miss.ivy và hadung88 có một kỳ nghỉ lễ dui dzẻ và "thành công" nhé!

Bác Mat ơi nếu mà cỗ nhanh như thế thì phá hỏng mất lý trí giảm cân của em he he, Nhưng sự thật như vậy thì kiểu gì em cũng chiến,

miss.ivy
29-03-2012, 11:14
Bác Mat ơi nếu mà cỗ nhanh như thế thì phá hỏng mất lý trí giảm cân của em he he, Nhưng sự thật như vậy thì kiểu gì em cũng chiến,

2 bác hum qua không được ăn nên khó chịu à? Thui được rùi e sẽ cố kiếm cho 2bác mấy mâm cỗ " ngó " nhé. Hjhj. Cuối tuần này các bác bận hết nên e lại phải 1mình gặm nhấm nỗi cô đơn rùi. Hadung cũng bận họp lớp. Thế là có mềnh e thui. Huhu

Trang.Tran
29-03-2012, 14:57
2 bác hum qua không được ăn nên khó chịu à? Thui được rùi e sẽ cố kiếm cho 2bác mấy mâm cỗ " ngó " nhé. Hjhj. Cuối tuần này các bác bận hết nên e lại phải 1mình gặm nhấm nỗi cô đơn rùi. Hadung cũng bận họp lớp. Thế là có mềnh e thui. Huhu

ăn nhiều em ơi, mà ăn thịt thật chứ không ngó, nhưng mà vẫn thèm cỗ của em cơ.

miss.ivy
29-03-2012, 15:46
ăn nhiều em ơi, mà ăn thịt thật chứ không ngó, nhưng mà vẫn thèm cỗ của em cơ.
hô hô. Vậy là chị có nguy cơ mốc mồm rùi chị Trang ơi!

quanghoa
29-03-2012, 16:13

Cảm ơn Bác Mat nhiệt tình, không quản ngại đường xa về tụ hội với chúng em, 2 bạn Sơn và Luyến lần sau cố gắng thu xếp công việc nhé. Cảm ơn Trang cố gắng bon chen để tham gia buổi off nhé. Gặp được bác Mat và Trang hôm qua em vui lắm, hehe.

miss.ivy
29-03-2012, 18:32
Cảm ơn Bác Mat nhiệt tình, không quản ngại đường xa về tụ hội với chúng em, 2 bạn Sơn và Luyến lần sau cố gắng thu xếp công việc nhé. Cảm ơn Trang cố gắng bon chen để tham gia buổi off nhé. Gặp được bác Mat và Trang hôm qua em vui lắm, hehe.

thế bác Sang và c Trang làm gì mà a vui thế?

Trang.Tran
30-03-2012, 09:02

Vui vì được ăn mà em ơi. mai và ngày kia dự định gì chưa em?

quanghoa
30-03-2012, 10:23

Ah vì gặp 02 bác ấy anh thấy 02 bác "phong độ" lắm em ah, phải k 02 bác nhể...=))

miss.ivy
30-03-2012, 10:41
Ah vì gặp 02 bác ấy anh thấy 02 bác "phong độ" lắm em ah, phải k 02 bác nhể...=))

độ nặng chắc là hơn anh chứ gì?

miss.ivy
30-03-2012, 10:51
Vui vì được ăn mà em ơi. mai và ngày kia dự định gì chưa em?

thì em lại đi thui. Vừa đi ăn vừa đi chơi. Hum trước em không đi được nên giờ phải đi bù cho bằng anh bằng chị mà!hjhj

Trang.Tran
30-03-2012, 10:58

Ng ta vẫn có câu " béo hiền phúc hậu, gầy gò sát nhân mà "em ơi. vậy em tự cho mình phong độ ở vế trc hay sau ná ha ha

hadung88
30-03-2012, 12:44
Ng ta vẫn có câu " béo hiền phúc hậu, gầy gò sát nhân mà "em ơi. vậy em tự cho mình phong độ ở vế trc hay sau ná ha ha

béo tốt phúc hậu như cái thằng Luyện sáng nay xử ý. Béo tốt phúc hậu lắm....!Haizzz! Nhìn thằng đấy mà em muốn cho nó mấy nhát quá. Ôi cái luật pháp! 18 năm ku Luyện lại ra lợi hại đến ăn hại hơn xưa. Trong tù chắc ku này ăn luật rừng nhiều lắm!

Matsuri78
30-03-2012, 13:56
béo tốt phúc hậu như cái thằng Luyện sáng nay xử ý. Béo tốt phúc hậu lắm....!Haizzz! Nhìn thằng đấy mà em muốn cho nó mấy nhát quá. Ôi cái luật pháp! 18 năm ku Luyện lại ra lợi hại đến ăn hại hơn xưa. Trong tù chắc ku này ăn luật rừng nhiều lắm!

Trangtran có hiểu hadung88 có ý tứ gì không? May anh em mình phúc hậu là do bên nội và bên ngoại chứ lại ăn cơm ngân sách mà phúc hậu chắc lại nhiều lời dị nghị. Tiếc là hadung88 hôm đó đi đến cầu Như Nguyệt rồi lại phải quay về. Quanghoa hôm nào post mấy kiểu ảnh lên cho miss.ivy và hadung88 thèm nhé.

Trang.Tran
30-03-2012, 14:37
Trangtran có hiểu hadung88 có ý tứ gì không? May anh em mình phúc hậu là do bên nội và bên ngoại chứ lại ăn cơm ngân sách mà phúc hậu chắc lại nhiều lời dị nghị. Tiếc là hadung88 hôm đó đi đến cầu Như Nguyệt rồi lại phải quay về. Quanghoa hôm nào post mấy kiểu ảnh lên cho miss.ivy và hadung88 thèm nhé.

Anh Mat ơi, anh phải thông cảm cái "thằng em" hadung88 này nó chưa am hiểu lắm đâu anh ah. hic hic

Trang.Tran
30-03-2012, 14:46
thì em lại đi thui. Vừa đi ăn vừa đi chơi. Hum trước em không đi được nên giờ phải đi bù cho bằng anh bằng chị mà!hjhj

vừa ăn, vừa chơi ở đâu thế em?

miss.ivy
30-03-2012, 18:41

vậy mà vẫn có người muốn bỏ cái phúc hậu đi để ôm cái sát nhân vào người mới lạ chị nhỉ.hihi. Thui thì e và bác Hoà cứ nhận là sát nhân vậy. Cho người ta nhìn những sát nhân này mà ngưỡng mộ.

miss.ivy
30-03-2012, 18:48

bác Sang thông cảm. A hadung chỉ mắc bệnh thời sự của mấy bà mấy chị nhàn rỗi chứ a cũng không có ý gì đâu. Bác và c Trang cứ thoải mái mà thêm vài kí lô " phúc hậu " vào người càng tốt.

miss.ivy
30-03-2012, 20:18
vừa ăn, vừa chơi ở đâu thế em?

đưa bọn trẻ con đi chơi. Hihi. Ăn chơi toát mồ hôi rùi c ạ.

miss.ivy
03-04-2012, 12:48
Cả nhà nghỉ lễ im ắng thế nhỉ? Chúc cả nhà tuần làm việc mới vui vẻ nha!!

Matsuri78
03-04-2012, 14:17
Chào cả nhà! Chắc sau 3 ngày nghỉ vật vã chơi bời mọi người đều oải rồi nên nghĩ đến phượt lại giật mình cũng nên. Mat, trangtran và quanghoa có việc không đi chơi được, còn miss.ivy và hadung88 có đi phượt ở đâu không? Kể lại cho mọi người hào hứng.
Quanghoa thi tốt nghiệp kết quả tốt không? Thi xong rồi chắc có nhiều dự định phượt lắm nhỉ, có chương trình gì hay hay thông báo nhé.

miss.ivy
03-04-2012, 17:39
Chào cả nhà! Chắc sau 3 ngày nghỉ vật vã chơi bời mọi người đều oải rồi nên nghĩ đến phượt lại giật mình cũng nên. Mat, trangtran và quanghoa có việc không đi chơi được, còn miss.ivy và hadung88 có đi phượt ở đâu không? Kể lại cho mọi người hào hứng.
Quanghoa thi tốt nghiệp kết quả tốt không? Thi xong rồi chắc có nhiều dự định phượt lắm nhỉ, có chương trình gì hay hay thông báo nhé.

mấy ngày nghỉ của e ngoài thu hoạch được mấy cuốn chuyện tranh ra thì k có gì thú vị hết bác Sang ạ. K biết mọi người có gì vui k? Mà người ta nói có qua thì phải có lại bác Sang xem thế nào lên lịch mời 2 bác BN qua BG chơi còn cảm ơn sự nhiệt tình của 2bác BN đi chứ. Nhà mình vẫn chưa có dịp gặp mặt đông đủ mà.

mymy
05-04-2012, 18:02
Gốc Bắc Giang nè, lang thang trên này ngó nghiêng mãi cuối cùng cũng thấy phượt BG, đăng ký một chân vào hội hẹn dịp nào về thì join cùng hì hì. Hiện đang là dân phượt Xì Gòn

quanghoa
05-04-2012, 22:10
Em chào cả nhà, em vừa thi xong cũng được mấy hôm roài, tình hình làm bài cũng tàm tạm các bác ah. Nhà các bác làm Giỗ Tổ linh đình mấy ngày liền hay sao ấy mà mãi chẳng thấy các bác onl nhỉ...

quanghoa
05-04-2012, 22:10
Gốc Bắc Giang nè, lang thang trên này ngó nghiêng mãi cuối cùng cũng thấy phượt BG, đăng ký một chân vào hội hẹn dịp nào về thì join cùng hì hì. Hiện đang là dân phượt Xì Gòn

Chào đồng chí, oèo cằm đồng chí đến với PBG !

transon_travel
05-04-2012, 22:24
Ôi, anh em nhà phượt Nam Định chào anh em nhà Bắc Giang, em đang định lên cái cung và cái nỏ thần bắn đi Ba Tia, các bác tư vấn nhé, cảm ơn các bác

Matsuri78
06-04-2012, 08:55
Ôi, anh em nhà phượt Nam Định chào anh em nhà Bắc Giang, em đang định lên cái cung và cái nỏ thần bắn đi Ba Tia, các bác tư vấn nhé, cảm ơn các bác

Chào bạn transon! Đường lên thác Ba Tia cũng đơn giản thôi bạn ạ, bạn lên đến thành phố Bắc Giang rẽ phải đi Quốc lộ 31 thẳng tắp là lên đến trị trấn An Châu, huyện Sơn Động (từ thành phố Bắc Giang lên đến thị trấn An Châu, huyện Sơn Động khoảng 70 km), Từ An Châu bạn đi thêm hơn 10 km nữa là đến khu bảo thôn thiên nhiên Khe Rỗ nới có thác Ba Tia. Kết hợp với Ba Tia ở Sơn Động bạn nên đi Đồng Cao cũng ở Sơn Động và suối nước vàng ở khu bảo tồn thiên nhiên Tây Yên Tử cũng thuộc địa bàn Sơn Động. Chúc bạn có chuyến phượt thú vị!

Matsuri78
06-04-2012, 08:58
quanghoa thi cử xong rồi có chương trình gì chưa đấy? Chú lên kế hoạch đi, mấy anh em mình làm chuyến, đợt này bọn anh đang rảnh rỗi, 30/4-1/5 chắc lại bận họp lớp và về quê nên khó đi. Làm phát 2 ngày cũng được đấy.

Matsuri78
06-04-2012, 09:04

Xì Gòn à? Thò chân giò hơi xa đấy em gái ạ. Tham lam quá đấy! Khoái thì 30/4 -1/5 này về thăm quê đi phượt BG chào đón.

muamuadong
06-04-2012, 10:58
:D:D:help:help

Có vẻ như tư tưởng lớn gặp nhau rùi đây. Mình cũng kết Tây Yên Tử lâu rùi. Nhiệt tình thì có thừa. Dũng khí càng dư.hii. nhưng tiếc là chưa có time. Nhà mình mà tổ chức thì nhất định mình sẽ tham gia.

quanghoa
06-04-2012, 11:08
quanghoa thi cử xong rồi có chương trình gì chưa đấy? Chú lên kế hoạch đi, mấy anh em mình làm chuyến, đợt này bọn anh đang rảnh rỗi, 30/4-1/5 chắc lại bận họp lớp và về quê nên khó đi. Làm phát 2 ngày cũng được đấy.

Vâng cũng đang định thế đây ah, tuần này thì em bận đám cưới rồi, thứ 7 tuần sau làm phát off đông đủ cả nhà đi bác Mat ơi.
Mà Luyến, Sơn, Trang đâu hết cả rồi???

hadung88
06-04-2012, 12:51
Vâng cũng đang định thế đây ah, tuần này thì em bận đám cưới rồi, thứ 7 tuần sau làm phát off đông đủ cả nhà đi bác Mat ơi.

Thỉnh thoảng vẫn vào đọc. Dạo này mình đang bận chút việc, đang mới chuyển công việc vào nhà nước làm nên có bận hơn. Nếu off chắc mọi người chỉ off đc T7, CN. Hôm nào 2 bác qua BG off đi. Làm bữa rượu chó chứ bác Sang nhỉ.

muamuadong
06-04-2012, 16:51
[QUOTE=quanghoaqvbn;570046]]

cho m xin mot anh lam avartar kai' nhe'

quanghoa
06-04-2012, 17:34
cho m xin mot anh lam avartar kai' nhe'[/QUOTE]
Ảnh em bé này hả bạn?

quanghoa
06-04-2012, 18:09
Cả nhà nghỉ lễ im ắng thế nhỉ? Chúc cả nhà tuần làm việc mới vui vẻ nha!!
Trang và Luyến là im nhất đấy...

miss.ivy
06-04-2012, 18:29

e ủng hộ cả 2tay. Cứ cuối tuần là được. Hehe. Mà sao bác không lên kế hoạch lun đi?

miss.ivy
06-04-2012, 18:46

e đây! E đây! E đâu có tập lặn như c Trang và a Sơn đâu mà gọi hồn e lắm thế làm gì?

miss.ivy
06-04-2012, 18:52

chào mừng bạn trở về nhà!

quanghoa
06-04-2012, 20:10
e đây! E đây! E đâu có tập lặn như c Trang và a Sơn đâu mà gọi hồn e lắm thế làm gì?
Khỉ gió... giờ mới onl... làm người ta đợi mãi, hehe. Còn bà Trang nữa trốn đâu mất rồi?! Nhanh nhanh onl đi để off phát đông đủ cả nhà còn bàn việc lớn nữa chứ. :shrug:

miss.ivy
06-04-2012, 20:52
Khỉ gió... giờ mới onl... làm người ta đợi mãi, hehe. Còn bà Trang nữa trốn đâu mất rồi?! Nhanh nhanh onl đi để off phát đông đủ cả nhà còn bàn việc lớn nữa chứ. :shrug:

c Trang ốm lâu quá. Cả nhà gọi điện hỏi thăm chúc mừng c đi để c còn on chứ.

quanghoa
07-04-2012, 08:47
Chúc cả nhà PBG có những giây phút cuối tuần vui vẻ... Haiiz :))

Trang.Tran
07-04-2012, 11:15
ốm sắp chết chả ai đến đường sữa...tủi thân was

miss.ivy
07-04-2012, 11:48
Cả nhà biết c đang có ý định giảm cân nên k ai dám đem đường sữa đến hỏi thăm c đâu. Sợ c tiếc của rùi ốm thêm thì hỏng. C khỏi hẳn rùi chứ? Lên đây gió to lắm đấy.

miss.ivy
07-04-2012, 12:13
Chúc cả nhà PBG có những giây phút cuối tuần vui vẻ... Haiiz :))

Đi ăn cưới được ăn được nói mà thở dài thế này thì Hoà đại nhân nhà ta có vấn đề rùi. Bác Sang sắp xếp thời gian thu xếp gặp tư vấn tâm lý cho bác Hoà đi nhé. Hjhj

quanghoa
08-04-2012, 12:30
Đi ăn cưới được ăn được nói mà thở dài thế này thì Hoà đại nhân nhà ta có vấn đề rùi. Bác Sang sắp xếp thời gian thu xếp gặp tư vấn tâm lý cho bác Hoà đi nhé. Hjhj

2ngày cỗ bàn mệt.hết.người Luyến ah.

quanghoa
08-04-2012, 12:33

Người cùng cảnh ngộ rồi, đến giai đoạn thích ăn OẢN chưa hả Trang mập ơi...?

miss.ivy
08-04-2012, 15:29
Sao chỉ có anh e mình thế này Hoà đại nhân nhỉ? Haiz

quanghoa
08-04-2012, 23:45
Sao chỉ có anh e mình thế này Hoà đại nhân nhỉ? Haiz

Kìa bao người yêu mới đi qua vùng heo may... (tiếp đi em).

haioanh98
10-04-2012, 11:11
Điểm danh liền!
Em Yên Dũng Bắc Giang ạ!

Chuong gio
10-04-2012, 13:46
Vâng mình rất sẵn lòng, lịch trình của bạn dư lào nhỉ?!
hì, Bắc Ninh mình cũng nên lập hội Phượt đi a, ít người quá nhỉ

quanghoa
10-04-2012, 14:12

Y kiến hay đó, nếu thành lập PBN thì mình sẵn sàng ủng hộ ngay. (tuy em nói vậy nhưng em vẫn nhiệt tình ủng hộ PBG hôm nào off đông đủ để ghi danh các bác nhé).

quanghoa
10-04-2012, 14:19
Điểm danh liền!
Em Yên Dũng Bắc Giang ạ!

Oèo cằm bạn đến với PBG. :LL

Chuong gio
10-04-2012, 14:36
cho m xin mot anh lam avartar kai' nhe'
Ảnh em bé này hả bạn?[/QUOTE]

vang cho minh luon ca may anh hay hay nữa nhé!cho mình tham gia hoi nua nhe? ok

miss.ivy
10-04-2012, 15:49
Điểm danh liền!
Em Yên Dũng Bắc Giang ạ!

Chào mừng! Chào mừng! Ở đâu YD vậy b? Mình hay qua đấy chơi lắm. Có anh chị ở đó mà.

quanghoa
10-04-2012, 16:33
Ảnh em bé này hả bạn?

vang cho minh luon ca may anh hay hay nữa nhé!cho mình tham gia hoi nua nhe? ok[/QUOTE]
Nhận nhời, nt mail của bạn vào 0973.092.159 nhé.

miss.ivy
10-04-2012, 17:57
Oèo cằm bạn đến với PBG. :LL
Bây giờ thì em có thể khẳng định 1điều. Đảm bảo bác Hoà nhà ta có vấn đề về ngôn ngữ. :))

miss.ivy
10-04-2012, 18:25

BN ít người. BG cũng ít. Vậy sao không quy về 1 mối cho vui đi bạn. Dù sao vẫn là Hà Bắc mình mà.:)) PBG hay PBN chẳng qua cũng chỉ là tên gọi thui.

miss.ivy
10-04-2012, 18:32
Ảnh em bé này hả bạn?

vang cho minh luon ca may anh hay hay nữa nhé!cho mình tham gia hoi nua nhe? ok[/QUOTE]

Đón chào chuonggio đến với hội. Như vậy là hội đã có 4 nữ và 3nam rùi. Hadung và quanghoa ốm mà chọn nhé. :LL

Chuong gio
11-04-2012, 11:27
Bên Bắc Ninh chưa thấy có hội phượt, e nhảy sang BG đăng ký 1 chân nhé.
A ơi, lập 1 topic chi Phượt BN đi nhỉ, mọi ng thấy rùi vào.hì

haioanh98
11-04-2012, 14:19
Dạ, em ở gần thị trấn ạ! sai số 3km ạ! :D
Nhà mềnh có vụ gì hay hay cho em tham gia với nhé! em hơi bận, nhưng cũng thích đàn đúm, hihi

Trang.Tran
12-04-2012, 13:36
Cả nhà biết c đang có ý định giảm cân nên k ai dám đem đường sữa đến hỏi thăm c đâu. Sợ c tiếc của rùi ốm thêm thì hỏng. C khỏi hẳn rùi chứ? Lên đây gió to lắm đấy.

Hic hic giờ mới mò vào đc, nhà cửa thì bẩn thỉu ko quét nhà hả L ơi...mốc meo hết roài.

miss.ivy
13-04-2012, 01:29
Hic hic giờ mới mò vào đc, nhà cửa thì bẩn thỉu ko quét nhà hả L ơi...mốc meo hết roài.
Đúng là c Trang nhà ta đây rùi. Vẫn giọng điệu của quý cô tuổi Dần đây mà. Huhu. C Trang ơi sao giờ c mới về. E nhớ c chết mất. :((

Trang.Tran
13-04-2012, 15:56
Đúng là c Trang nhà ta đây rùi. Vẫn giọng điệu của quý cô tuổi Dần đây mà. Huhu. C Trang ơi sao giờ c mới về. E nhớ c chết mất. :((

Thế em đi chết đi, nhớ chị mà chết rồi thì ai còn nhớ nữa. cố sống đi nàng ơi.

quanghoa
13-04-2012, 17:28

Trang, Luyến => 2 ả này hết khôn dồn đến dại rồi hả? :dien

SaveLove
13-04-2012, 17:41
Aaaaaaaaaaaaaaaa em chào các bác đồng hương
Thật không ngờ trên phuot có cả 1 hội của quê hương mình
>:D<

miss.ivy
13-04-2012, 19:18
Aaaaaaaaaaaaaaaa em chào các bác đồng hương
Thật không ngờ trên phuot có cả 1 hội của quê hương mình
>:D<

dạ! e ạ bác. Bác chắc đi nhiều lắm nhỉ. Mệt chưa? Giờ trở về được rùi nhỉ? :)) cổng làng luôn mở rộng chào đón bác trở về! Về quê đi bác nhé!!!

miss.ivy
13-04-2012, 19:27

Dám động tới 2chị em em à? A mới gọi là dại đấy!

miss.ivy
13-04-2012, 19:44
Thế em đi chết đi, nhớ chị mà chết rồi thì ai còn nhớ nữa. cố sống đi nàng ơi.

c xuất hiện rùi thì e phải sống chứ. Sống cho đời nó "bẹp" :))

SaveLove
13-04-2012, 23:28
dạ! e ạ bác. Bác chắc đi nhiều lắm nhỉ. Mệt chưa? Giờ trở về được rùi nhỉ? :)) cổng làng luôn mở rộng chào đón bác trở về! Về quê đi bác nhé!!!

dạ k dám bác ơi,e chỉ ham đi chơi thôi chứ thời gian eo hẹp lắm không có đi được nhiều :(
em tìm thấy gia đình mình đây là tốt lắm rồi từ nay e sẽ quanh quẩn ở đây thôi không ra khỏi cái ao làng này nữa :))

miss.ivy
14-04-2012, 09:43
dạ k dám bác ơi,e chỉ ham đi chơi thôi chứ thời gian eo hẹp lắm không có đi được nhiều :(
em tìm thấy gia đình mình đây là tốt lắm rồi từ nay e sẽ quanh quẩn ở đây thôi không ra khỏi cái ao làng này nữa :))

Bác cứ khiêm tốn. E thấy kinh nghiệm phượt của bác chắc chép làm sách được rùi ý chứ! :) bác thông cảm nhé! Nhà cửa dạo này vắng vẻ nên cả nhà chưa ra chào hỏi bác được chu đáo. Em là e út trong nhà cũng là người có time rảnh nhìu nhất nên giờ chỉ mình e đón được bác thui. :)

A Núi
15-04-2012, 15:13
Hi cả nhà ! Lần mò trên Phuot mãi cuối cùng thì em cũng tìm thấy đồng hương. Em thấy mọi người gọi em là Sơn, rút CMND ra đọc thì thấy ghi thường trú Sơn Động- BG. Cầm đt bấm số 0918888710 thấy máy em rung zing. Mạo phép xin các bác cho em tham gia vào chém gió mí nhé. Thank cả nhà.

Matsuri78
16-04-2012, 08:33
Chào cả nhà! Mấy hôm nay mình cũng bận rộn việc nhà và mệt mỏi vì thời tiết quá nên chẳng muốn lên mạng. Trước ngày thứ 2 hôm nay là Chủ nhật, mình thấy cần phải thay đổi không khí ngột ngạt này một chút và quyết định lên đường. Thật không ngờ! Đi về còn mệt hơn! Thấy diễn đàn đợt này mọi người nói về Tây Yên Tử cũng nhiều mà mình mới đi đường đó có một phát nên quyết luôn. Đoạn đường từ ngã tư Thân - Suối Mỡ - Thanh Sơn thật kinh khủng, như cách đây 2 năm mình đã đi. Vẫn con đường cũ, vẫn hàng cây xưa và vẫn cây cầu này, con suối vẫn róc rách toàn đá lởm chởm (đành phải chi 2000 đồng để đi cầu của bà con tự làm cho an toàn). Bụi, ổ gà, ổ trâu, ổ voi; sỏi, đá cuội, đá hộc đủ cả. Vừa đi vừa tự trách mình sao già vẫn ngu, và nghĩ chắc không còn lần nào nữa trong vòng 5 năm tới.
À! Định rủ quanghoa đi nữa đấy nhé nhưng do quyết định gấp quá nên lại không gọi điện cho quanghoa.

Matsuri78
16-04-2012, 08:37
Hi cả nhà ! Lần mò trên Phuot mãi cuối cùng thì em cũng tìm thấy đồng hương. Em thấy mọi người gọi em là Sơn, rút CMND ra đọc thì thấy ghi thường trú Sơn Động- BG. Cầm đt bấm số 0918888710 thấy máy em rung zing. Mạo phép xin các bác cho em tham gia vào chém gió mí nhé. Thank cả nhà.

Vừa hôm qua ở SD nhà bạn về. Mệt lả cả người. Tự hỏi làm sao tỉnh BG nhà mình lại rộng thế, lên đến SD rồi chẳng muốn quay về vì đường xa. Chào mừng bạn nhập hội ham chơi!

Trang.Tran
16-04-2012, 09:02

C oánh cho 1 trận bây giờ, láo quá...

Trang.Tran
16-04-2012, 09:12
Không khí dạo này nghe có vẻ ảm đạm...có lẽ ta phải hâm nóng lên.nhưng nghe khó quá.

miss.ivy
16-04-2012, 14:22

hôhô. Lại Sơn nữa à? Vậy là nhà mình có song Sơn rùi. Chào mừng bác đến với hội. Bác cứ lên chém thoải mái nhé! Lại có thêm gà để thịt rùi. :))

miss.ivy
16-04-2012, 14:27
Chào cả nhà! Mấy hôm nay mình cũng bận rộn việc nhà và mệt mỏi vì thời tiết quá nên chẳng muốn lên mạng. Trước ngày thứ 2 hôm nay là Chủ nhật, mình thấy cần phải thay đổi không khí ngột ngạt này một chút và quyết định lên đường. Thật không ngờ! Đi về còn mệt hơn! Thấy diễn đàn đợt này mọi người nói về Tây Yên Tử cũng nhiều mà mình mới đi đường đó có một phát nên quyết luôn. Đoạn đường từ ngã tư Thân - Suối Mỡ - Thanh Sơn thật kinh khủng, như cách đây 2 năm mình đã đi. Vẫn con đường cũ, vẫn hàng cây xưa và vẫn cây cầu này, con suối vẫn róc rách toàn đá lởm chởm (đành phải chi 2000 đồng để đi cầu của bà con tự làm cho an toàn). Bụi, ổ gà, ổ trâu, ổ voi; sỏi, đá cuội, đá hộc đủ cả. Vừa đi vừa tự trách mình sao già vẫn ngu, và nghĩ chắc không còn lần nào nữa trong vòng 5 năm tới.
À! Định rủ quanghoa đi nữa đấy nhé nhưng do quyết định gấp quá nên lại không gọi điện cho quanghoa.

Bác còn đi 1mình còn mệt. Hjxhjx. Bác còn tuỳ hứng hơn cả em đấy.

miss.ivy
16-04-2012, 14:30
Không khí dạo này nghe có vẻ ảm đạm...có lẽ ta phải hâm nóng lên.nhưng nghe khó quá.

Khó gì c! Em làm nồi nước sôi c cho vào luộc hết lên xem có nóng không nào.

quanghoa
16-04-2012, 15:08

Ui may quá bác Sang không rủ em chứ thứ 7, CN vừa rồi em cỗ bàn đám cưới mệt hết người 2 ngày đó bác ah. Em cảm ơn và hẹn bác 1 cung khác nhé.

quanghoa
16-04-2012, 15:10
C oánh cho 1 trận bây giờ, láo quá...

Khỏe chưa mà đòi đánh... (Chấp 1...) nhé, =))

quanghoa
16-04-2012, 15:13

Đề nghị Trang.Tran up lại danh sách 05 người đầu tiên để các bạn mới vào báo danh theo mẫu đó.

muamuadong
16-04-2012, 15:50
Kả nhà ui! hum nao minh phượt đi?????hiii :D

SaveLove
16-04-2012, 17:24
Hôm nào nhà mình đi chơi thì e cố gắng đu theo giao lưu với các bác :D

quanghoa
17-04-2012, 12:45
Mọi người báo danh đi để chúng ta tiến hành off vào thứ 7 tuần này nhé.

Trang.Tran
18-04-2012, 08:38
Khó gì c! Em làm nồi nước sôi c cho vào luộc hết lên xem có nóng không nào.
dạo này chị cũng bận rộn lắm, ốm xong lại bận công việc gia đình ( chuẩn bị cưới he he)...

Trang.Tran
18-04-2012, 08:39
Đề nghị Trang.Tran up lại danh sách 05 người đầu tiên để các bạn mới vào báo danh theo mẫu đó.
Tao up nhiều quá k muốn up nữa hic hic

A Núi
18-04-2012, 14:26
Vừa hôm qua ở SD nhà bạn về. Mệt lả cả người. Tự hỏi làm sao tỉnh BG nhà mình lại rộng thế, lên đến SD rồi chẳng muốn quay về vì đường xa. Chào mừng bạn nhập hội ham chơi!
Chán nhỉ! Lên SĐ về mí quen. Quen sớm hơn tí nữa thì a e mình trà đá chém gió chơi.

SaveLove
18-04-2012, 17:07
t7 tuần này bác nào rảnh thì tụ tập off phát gia đình mình họp mặt
29-1/5 e rảnh nhưng chẳng muốn đi đâu xa bác nào cũng rảnh mà không muốn đi xa thì chạy loăng quăng cùng em

Matsuri78
18-04-2012, 17:34
Tranh quyền đoạt lợi của Trangtran vậy. Điểm danh một phát nhé:
- Già nhất là Mat;
- Tiếp đến là: Trangtran, hadung88, quanghoa, miss.ivy, nuis710, savelove,haioanh98, chuong gio... danh sách còn dài, đề nghị mọi người tự ghi danh.
Trangtran và quanghoa có lên BG gặp mặt được không? Nếu lên được thì bố trí mọi người gặp mặt đi. Hadung88 đợt này mới chuyển công tác sang đơn vị nào mà bặt vô âm tín vậy?

Matsuri78
18-04-2012, 17:37
Chán nhỉ! Lên SĐ về mí quen. Quen sớm hơn tí nữa thì a e mình trà đá chém gió chơi.

Mình cũng hay đi công tác trên đó, chắc sẽ gặp nhau thôi. Khi nào bạn xuống BG thì alo mọi người tụ tập trà đá nhé. Mọi người còn đang máu me đi Đồng Cao, Thạnh Sơn đấy. Bạn ở thị trấn An Châu hay xã nào?

Matsuri78
18-04-2012, 17:43
Bác còn đi 1mình còn mệt. Hjxhjx. Bác còn tuỳ hứng hơn cả em đấy.

Miss.ivy ơi! Tuy bác già nhưng xương gà vẫn nhai rau ráu đấy nhé. Thường xuyên "ngẫu hứng lý qua cầu" đấy. Tiếc là nhà mình mỗi người mỗi nơi không gần nhau để gặp mặt thường xuyên.

miss.ivy
18-04-2012, 22:11
t7 tuần này bác nào rảnh thì tụ tập off phát gia đình mình họp mặt
29-1/5 e rảnh nhưng chẳng muốn đi đâu xa bác nào cũng rảnh mà không muốn đi xa thì chạy loăng quăng cùng em

Có em. Cho e quăng cục sắt nhé.:))

miss.ivy
18-04-2012, 22:16
Tao up nhiều quá k muốn up nữa hic hic

Chị Trang. Cố gắng gìn giữ hình tượng nào. Sắp lộ hết bản chất rùi kìa. Khì khì

SaveLove
19-04-2012, 00:32
Có em. Cho e quăng cục sắt nhé.:))

cục sắt đi off hay cục sắt đi lăng quăng đây ivy ?

miss.ivy
19-04-2012, 10:11
cục sắt đi off hay cục sắt đi lăng quăng đây ivy ?

E quăng cả 2 mà.hihi. 30/4 e cũng được nghỉ 5 ngày nhưng chưa lên kế hoạch gì. Muốn đi chơi cùng hội mà ai cũng bận hết rùi. Thôi thì bác cho e theo làm đệ tử nhé.:)

SaveLove
19-04-2012, 10:30
Hihi có gì thứ 7 off xong mình bàn nha ivy
Mình cũng chưa biết đi đâu cả ivy có chỗ nào hay ho không ?

miss.ivy
19-04-2012, 10:38
Miss.ivy ơi! Tuy bác già nhưng xương gà vẫn nhai rau ráu đấy nhé. Thường xuyên "ngẫu hứng lý qua cầu" đấy. Tiếc là nhà mình mỗi người mỗi nơi không gần nhau để gặp mặt thường xuyên.

hihi. Phương châm sống của bác Mat nhà ta là: " chân có thể mỏi nhưng răng k thể mòn ":)). Phải vậy k bác Mat? Hôm nào có cơ hội tụ tập ăn uống bác cứ ngồi cạnh e nhé. E sẽ cố gắng mọi cơ hội để cho bác mài răng. >:))<

miss.ivy
19-04-2012, 10:40
Hihi có gì thứ 7 off xong mình bàn nha ivy
Mình cũng chưa biết đi đâu cả ivy có chỗ nào hay ho không ?

ok con gà đen! :))

SaveLove
19-04-2012, 15:34
ivy ở đâu vậy
mọi người đã đi off nhiều lần chưa và hay off ở đâu ạ :D

miss.ivy
19-04-2012, 18:24
ivy ở đâu vậy
mọi người đã đi off nhiều lần chưa và hay off ở đâu ạ :D

e ở Hiệp Hòa bác ạ. Hội nhà mình mới thành lập hơn nữa có nhiều thành viên ở xa nên chưa tổ chức off chính thức bao giờ. Đang chờ có cơ hội cả nhà off đông đủ đây. Mà nhà mình có bác Matsuri và hadung88 ở tp đấy. Bác ở gần thì liên hệ đi cafe cà pháo cho vui. Nếu vào chủ nhật thì cho e đu theo với nhé. :))

miss.ivy
19-04-2012, 18:39
30/4 được nghỉ mấy ngày c Trang? Có kế hoạch gì hông?

Trang.Tran
21-04-2012, 08:43
30/4 được nghỉ mấy ngày c Trang? Có kế hoạch gì hông?

Chị nghỉ 3 ngày thôi. có kế hoạch đi hải phòng hic hic

miss.ivy
21-04-2012, 10:43
Từ HP lên được mấy hum lại về HP nữa hả c? Mà c về đâu HP thế?

quanghoa
22-04-2012, 17:52
:help ĐIỆN KHẨN:
(wait) Trong không khí của những ngày tháng tư lịch sử này, cùng với quân và dân cả nước đang ra sức đẩy mạnh các phong trào thi đua học tập, lao động thiết thực lập thành tích kỷ niệm 37 năm Ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2012) và kỷ niệm 126 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2012), tôi đề nghị mỗi anh - chị - em đã, đang và sẽ tham gia PBG tích cực, hăng hái và nhiệt tình hơn nữa để chúng ta tiến hành tổ chức thành lập PBG trong thời gian sớm nhất. Trân trọng cảm ơn ! (S)(S)(S)
Mọi chi tiết xin liên hệ Matsuri78 (đồng chí Sang, 0914.337.008) hoặc Miss.ivy (đồng chí Luyến, 0979.690.570).
Đề nghị hai đồng chí có tên trên khẩn trương lên kế hoạch tổ chức buổi off để ghi danh thành viên PBG.

SaveLove
23-04-2012, 10:11
Em đồng ý 2 tay tổ chức buổi off để mọi người giao lưu học hỏi :D

A Núi
23-04-2012, 10:34
E là em khoái cái vụ này rồi đấy. Các bác lên kế hoạch ngay đi e lúc nào cũng ủng hộ cả 2 tay và 2 chân.:D

miss.ivy
23-04-2012, 16:13
:help ĐIỆN KHẨN:
(wait) Trong không khí của những ngày tháng tư lịch sử này, cùng với quân và dân cả nước đang ra sức đẩy mạnh các phong trào thi đua học tập, lao động thiết thực lập thành tích kỷ niệm 37 năm Ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2012) và kỷ niệm 126 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2012), tôi đề nghị mỗi anh - chị - em đã, đang và sẽ tham gia PBG tích cực, hăng hái và nhiệt tình hơn nữa để chúng ta tiến hành tổ chức thành lập PBG trong thời gian sớm nhất. Trân trọng cảm ơn ! (S)(S)(S)
Mọi chi tiết xin liên hệ Matsuri78 (đồng chí Sang, 0914.337.008) hoặc Miss.ivy (đồng chí Luyến, 0979.690.570).
Đề nghị hai đồng chí có tên trên khẩn trương lên kế hoạch tổ chức buổi off để ghi danh thành viên PBG.

hô hô. Dám bỏ bom em à? Bác được đấy. Thui được để e gọi bác Sang bàn bạc xem sao. E còn ham hơn mấy bác ý chứ. :>>

quanghoa
23-04-2012, 17:30
Em đồng ý 2 tay tổ chức buổi off để mọi người giao lưu học hỏi :D

Em cảm ơn bác đã ủng hộ. Hôm nào có lịch off cụ thể bác đến nhé. (beer)

quanghoa
23-04-2012, 17:31
E là em khoái cái vụ này rồi đấy. Các bác lên kế hoạch ngay đi e lúc nào cũng ủng hộ cả 2 tay và 2 chân.:D

oèo cằm bác, gặp bác tại buổi off sớm nhất nhé. :LL

quanghoa
23-04-2012, 17:35
hô hô. Dám bỏ bom em à? Bác được đấy. Thui được để e gọi bác Sang bàn bạc xem sao. E còn ham hơn mấy bác ý chứ. :>>

Chị 2 Luyến và anh 2 Sang nhanh nhanh mà triển khai tổ chức thực hiện cái vụ off này đi nhé, bà con đang nóng ruột chờ đợi cái vụ off này lắm rồi đá.i... ah quên (xin lỗi) rồi đấy. (NT)

Matsuri78
23-04-2012, 18:18
Chào cả nhà! Rất tiếc vì mình ít có thời gian lên mạng, đang đi công tác tại huyện Lục Nam 30 ngày làm việc, sáng đi tối về nên ít có thời gian lên mạng. Tình hình là rất tình hình! Mình đã có ý kiến từ đầu rồi, già cả rồi không muốn đứng đầu sóng ngọn gió mà muốn để các bạn trẻ sức khỏe rồi rào, thời gian chủ động hơn làm chủ thớt để mọi người liên hệ lên kế hoạch đi chơi. Tuy nhiên, tình hình này chắc cũng phải gặp mặt một chuyến để cho khí thế và bàn giao chức vụ thôi.
Mình thấy thế này: để thuận lợi cho mọi người ở xa, nhà mình sẽ gặp mặt nhau vào lúc 9 giờ 00 phút, thứ 7 ngày 28/3 tại thành phố Bắc Giang; địa điểm quán cà phê Nhân trên đường Hoàng Văn Thụ (gần Tượng đài và Sở Công thương); nội dung: gặp gỡ giao lưu, làm quen, bình bầu người trẻ khỏe, tài cao, đã đi nhiều đứng ra nhận trách nhiệm chọn địa điểm, lên kế hoạch đi phượt cho mỗi chuyến đi.
Lưu ý: thời gian gặp mặt không thay đổi vì mấy ngày nghỉ sau chắc mọi người có rất nhiều chương trình, ai bận không đến được thì để lần sau, khi đi nhớ mang theo tiền cà phê để camphuchia).
Nếu cần liên hệ trước thì điện cho mình số quân đội là: 0979 896 007, số dân sự là: 0914 337 008 - mình tên Sang. Hy vọng mọi người có thể sắp sếp thời gian để đến gặp gỡ nhau.

A Núi
23-04-2012, 21:21
oèo cằm bác, gặp bác tại buổi off sớm nhất nhé. :LL
Ok men! E mới tham gia nên còn gà lắm nhưng được cái là ham chơi.;)

A Núi
23-04-2012, 21:24
Chào cả nhà! Rất tiếc vì mình ít có thời gian lên mạng, đang đi công tác tại huyện Lục Nam 30 ngày làm việc, sáng đi tối về nên ít có thời gian lên mạng. Tình hình là rất tình hình! Mình đã có ý kiến từ đầu rồi, già cả rồi không muốn đứng đầu sóng ngọn gió mà muốn để các bạn trẻ sức khỏe rồi rào, thời gian chủ động hơn làm chủ thớt để mọi người liên hệ lên kế hoạch đi chơi. Tuy nhiên, tình hình này chắc cũng phải gặp mặt một chuyến để cho khí thế và bàn giao chức vụ thôi.
Mình thấy thế này: để thuận lợi cho mọi người ở xa, nhà mình sẽ gặp mặt nhau vào lúc 9 giờ 00 phút, thứ 7 ngày 28/3 tại thành phố Bắc Giang; địa điểm quán cà phê Nhân trên đường Hoàng Văn Thụ (gần Tượng đài và Sở Công thương); nội dung: gặp gỡ giao lưu, làm quen, bình bầu người trẻ khỏe, tài cao, đã đi nhiều đứng ra nhận trách nhiệm chọn địa điểm, lên kế hoạch đi phượt cho mỗi chuyến đi.
Lưu ý: thời gian gặp mặt không thay đổi vì mấy ngày nghỉ sau chắc mọi người có rất nhiều chương trình, ai bận không đến được thì để lần sau, khi đi nhớ mang theo tiền cà phê để camphuchia).
Nếu cần liên hệ trước thì điện cho mình số quân đội là: 0979 896 007, số dân sự là: 0914 337 008 - mình tên Sang. Hy vọng mọi người có thể sắp sếp thời gian để đến gặp gỡ nhau.
9 giờ có mặt thì em phải dậy từ 5h sáng mí xuống kịp, bản e tít tận..... Sơn Động. Nhưng hem sao hết cố gắng là làm gì cũng được (papa e bảo thế) :D

SaveLove
24-04-2012, 00:25
e có ý kiến là buổi off có thể dời xuống đầu giờ chiều được không ạ tiện cho 1 số bác ở xa xa đỡ phải dậy sớm quá lóc cóc đi xuống
thư thả đầu giờ chiều có ổn không các bác ?

Matsuri78
24-04-2012, 08:28
e có ý kiến là buổi off có thể dời xuống đầu giờ chiều được không ạ tiện cho 1 số bác ở xa xa đỡ phải dậy sớm quá lóc cóc đi xuống
thư thả đầu giờ chiều có ổn không các bác ?

Thật ra chương trình gặp gỡ giao lưu, làm quen nên việc giờ giấc không như họp hành, có thể cộng trừ thêm tí ti cũng được mà. Thời tiết mùa này rất sớm, 5h đã sáng lắm rồi, chỉ có bạn nuis710 là ở xa nhất nhưng đi cũng chỉ mất có 2h oto bus thôi (dân phượt thì đi moto cho máu). Đầu giờ chiều nắng chói chang, mình ở gần còn chẳng muốn ra khỏi nhà nói gì các bạn ở xa, như bạn nuis710 thì phải đi từ 12h trưa mới kịp - quá vất vả!
Bạn savelove này chắc họ nhà vạc nên hay thức khuya rồi, buổi sáng chắc ngại dậy sớm chứ gì?

A Núi
24-04-2012, 09:50
Thật ra chương trình gặp gỡ giao lưu, làm quen nên việc giờ giấc không như họp hành, có thể cộng trừ thêm tí ti cũng được mà. Thời tiết mùa này rất sớm, 5h đã sáng lắm rồi, chỉ có bạn nuis710 là ở xa nhất nhưng đi cũng chỉ mất có 2h oto bus thôi (dân phượt thì đi moto cho máu). Đầu giờ chiều nắng chói chang, mình ở gần còn chẳng muốn ra khỏi nhà nói gì các bạn ở xa, như bạn nuis710 thì phải đi từ 12h trưa mới kịp - quá vất vả!
Bạn savelove này chắc họ nhà vạc nên hay thức khuya rồi, buổi sáng chắc ngại dậy sớm chứ gì?
E cũng máu đi xe máy nhưng dạo này mấy chú CSGT Lục Nam mí Lục Ngạn "bắn" ghê lắm. Mí cả e chưa có giấy phép lái xe lun :(

SaveLove
24-04-2012, 10:38

hihi e vẫn 7h sáng dậy đi làm bình thường đấy bác ơi :D e ở cũng gần nên giờ giấc ko ngại,ngại mấy bác khác thôi

SaveLove
24-04-2012, 15:09
ivy ơi 29-30 có làm ôm không nè
bản gà đồng cao nhé :D

Matsuri78
24-04-2012, 16:43

Tiếc nhỉ! 30 bọn mình họp lớp ở quê nên không tham gia được rồi, mình cũng muốn lên đó lắm, có mấy người quen trên đó lâu rồi chưa gặp. Ivy đăng ký đi, hay đấy.

miss.ivy
24-04-2012, 16:59

bác nhanh tay thật. Nhưng chắc gì đã nhanh miệng bằng e đâu. Hjhj. T7 e vẫn phải làm nhưng sẽ cố gắng tham gia off.

miss.ivy
24-04-2012, 17:02
Tiếc nhỉ! 30 bọn mình họp lớp ở quê nên không tham gia được rồi, mình cũng muốn lên đó lắm, có mấy người quen trên đó lâu rồi chưa gặp. Ivy đăng ký đi, hay đấy.

cứ thế này thì bác phải sống trong tiếc nuối mãi thui.

SaveLove
24-04-2012, 23:12
ivy làm ôm của mềnh nhá :X

miss.ivy
25-04-2012, 07:56
ivy làm ôm của mềnh nhá :X

Xem ra k muốn làm ôm của Dũng cũng k được. Vì làm gì còn xế nữa. Thui thì cái mạng rồng này giao cho D đấy.:))

A Núi
25-04-2012, 08:12
Lại Đồng Cao nữa hả các bác ?

SaveLove
25-04-2012, 10:53
^vâng bác lại Đồng Cao :D thực ra e mới đi lần đầu ^_^

Xem ra k muốn làm ôm của Dũng cũng k được. Vì làm gì còn xế nữa. Thui thì cái mạng rồng này giao cho D đấy.:))
mí ngày nữa off thì ôm xinh tươi ráng lên nha :X xế ôm gặp mặt nhau nữa chứ không đến lúc nhầm xế thì chết chết

miss.ivy
25-04-2012, 14:04
^vâng bác lại Đồng Cao :D thực ra e mới đi lần đầu ^_^

mí ngày nữa off thì ôm xinh tươi ráng lên nha :X xế ôm gặp mặt nhau nữa chứ không đến lúc nhầm xế thì chết chết

ôm tươi nhưng k xinh đã giải quyết xong việc. T7 này sẽ đi off để còn gặp gỡ các xế " bẹp giai " và bàn bạc vụ rồng rắn đi ĐC.:))

quanghoa
25-04-2012, 20:45
(NT) Trong không khí của những ngày tháng tư lịch sử này, cùng với quân và dân cả nước đang ra sức đẩy mạnh các phong trào thi đua học tập, lao động thiết thực lập thành tích kỷ niệm 37 năm Ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2012) và kỷ niệm 126 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2012), tôi trân trọng gửi tới Miss.ivy (đồng chí Luyến, 0979.690.570) những lời chúc tốt đẹp nhất nhân dịp sinh nhật lần thứ 24 của đồng chí (25/4/1988 - 25/4/2012).
(wait) :bd:bd:bd

miss.ivy
25-04-2012, 21:24
(NT) Trong không khí của những ngày tháng tư lịch sử này, cùng với quân và dân cả nước đang ra sức đẩy mạnh các phong trào thi đua học tập, lao động thiết thực lập thành tích kỷ niệm 37 năm Ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2012) và kỷ niệm 126 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2012), tôi trân trọng gửi tới Miss.ivy (đồng chí Luyến, 0979.690.570) những lời chúc tốt đẹp nhất nhân dịp sinh nhật lần thứ 24 của đồng chí (25/4/1988 - 25/4/2012).
(wait) :bd:bd:bd

huhu. E cảm động chết mất. Xin chân thành cảm ơn đồng chí. Đã vậy thì hum nào nhớ manh quà đi chúc mừng sinh nhật e lun nhé. Muộn còn hơn k mà. Hihi

SaveLove
25-04-2012, 23:02
happy birthday ôm :X

miss.ivy
26-04-2012, 05:36
happy birthday ôm :X

thanks xế!

A Núi
26-04-2012, 07:50
HAPPY BIRTHDAY ivy . Giờ mí biết hqua là sn ivy. Hì! :D

hadung88
26-04-2012, 11:11
2 việc:
1. Chúc mừng sinh nhật Luyến.
2. Ghi danh off. Luyến đã thông báo: 9h sáng thứ 7 ngày 28 tháng 4 năm 2012 tại cafe Trần thành phố Bắc Giang.
Thks so much. Mình đang nhân viên mới nên ko được ti toe. ACE thông cảm lâu nay ko lên. Có việc off hay liên hoan gì cứ alo hoặc nhắn tin. Các bác nhé!

miss.ivy
26-04-2012, 12:15
HAPPY BIRTHDAY ivy . Giờ mí biết hqua là sn ivy. Hì! :D

:)) muộn còn hơn k mà! Xin chân thành cảm ơn bác. Hii

miss.ivy
26-04-2012, 12:19
2 việc:
1. Chúc mừng sinh nhật Luyến.
2. Ghi danh off. Luyến đã thông báo: 9h sáng thứ 7 ngày 28 tháng 4 năm 2012 tại cafe Trần thành phố Bắc Giang.
Thks so much. Mình đang nhân viên mới nên ko được ti toe. ACE thông cảm lâu nay ko lên. Có việc off hay liên hoan gì cứ alo hoặc nhắn tin. Các bác nhé!

2 việc. Thứ nhất: cảm ơn bác về lời chúc. Thứ 2: Bác chịu khó online 1 chút đi cho zui cửa zui nhà

Trang.Tran
26-04-2012, 16:10
Từ HP lên được mấy hum lại về HP nữa hả c? Mà c về đâu HP thế?

Uh đc nghỉ lâu lại về. chán ghê cơ chị vìa thành phố hải phòng em ah/

Trang.Tran
26-04-2012, 16:16
HPBD em Luyến hơi muộn vì dạo này già yếu sức khoẻ kém. T7 chị vưỡn đi làm mà off vào 9am thì chị pó tay roài.

hadung88
26-04-2012, 16:27

OMG! Tố chất của 1 Team Leader là đây!
LADY & GELEMENT! Chốt hạ: 9h00" sáng thứ 7 ngày 28/4/2012. Buổi off của chúng ta sẽ được tổ chức tại quán CAFE NHÂN - ở đâu đó TP Bắc Giang. Bác nào đi ô tô, hay ko tiện phương tiện và ko biết địa điểm chính xác thì alo em là em ra đón. 0129.233.66.39

miss.ivy
26-04-2012, 18:23
Uh đc nghỉ lâu lại về. chán ghê cơ chị vìa thành phố hải phòng em ah/

hihi. Vậy cố gắng đi off rùi về c nhé!

Matsuri78
26-04-2012, 18:32
Hơi muộn vì không lên mạng nhưng chúc mừng sinh nhật Luyến nhé! Chúc thêm tuổi mới sẽ có nhiều chuyến đi mới và tuyển được xế "chuyên nghiệp" để phục vụ riêng.

Matsuri78
26-04-2012, 18:35
Tiếc cho Trangtran quá vì hôm đó vẫn phải đi làm. Thứ 7 này mới chỉ là buổi gặp mặt thứ 2 thôi, còn nhiều chấm chấm phía sau, nhiều chỗ mọi người chưa được đến cần phải khám phá.

miss.ivy
26-04-2012, 21:46
Hơi muộn vì không lên mạng nhưng chúc mừng sinh nhật Luyến nhé! Chúc thêm tuổi mới sẽ có nhiều chuyến đi mới và tuyển được xế "chuyên nghiệp" để phục vụ riêng.

oho. Lời chúc quá hay! Đúng điều ước của e rùi đấy bác Sang ạ.

miss.ivy
26-04-2012, 21:49
HPBD em Luyến hơi muộn vì dạo này già yếu sức khoẻ kém. T7 chị vưỡn đi làm mà off vào 9am thì chị pó tay roài.

hum nào e qua off với c nhé!

Trang.Tran
27-04-2012, 09:27
hum nào e qua off với c nhé!

Ok luôn em ơi/

SaveLove
27-04-2012, 14:16
Hic sáng mai rất có thể sẽ không đi off cùng mọi người được :(

Matsuri78
27-04-2012, 16:42
Kế hoạch không có gì thay đổi, mong mọi người đến càng đông càng vui, hy vọng mình sẽ không phải "Cà phê một mình"!

Trang.Tran
28-04-2012, 14:01
Chắc các bác off ep rôm rả lắm. em vẫn ngồi văn phòng ôm máy tính chán đời

SaveLove
28-04-2012, 14:48
Sáng cafe trưa uống beer rôm rả lắm chị ơi
Tiếc thế phải đi làm :(

miss.ivy
28-04-2012, 19:34

Sau beer là 1trận karaoke. Hjxhjx. Mấy bác ý tra tấn lỗ tai e ghê quá. Nhưng bị tra tấn kỉu này e tình nguyện. Hjhj. Toàn những giọng ca mới được khai quật nhé! :))

Matsuri78
28-04-2012, 20:55
Chúc mừng PHBG! Một buổi gặp mặt thành công. Sẽ thành công hơn nữa nếu có mặt trangtran và một số bạn. Tuy nhiên, buổi thứ 2 như vậy là đạt được mục tiêu đề ra. Nhưng, sướng nhất vẫn là bạn nuis710 - lý do chỉ nuis710 mới biết, mà bây giờ là 20h56 phút, không biết nuis710 đã về đến nhà chưa hay vẫn theo hình dích dắc ở Bắc Ninh.

SaveLove
29-04-2012, 09:22
Chuẩn bị đi chơi thôi
em chào các bác nhé :D

A Núi
30-04-2012, 22:02
Báo cáo cả nhà là giờ này e mí về đến nhà. Muốn alo cho mọi người nhưng có lẽ là muộn rồi mai e alo vậy.

A Núi
30-04-2012, 22:05
Chúc mừng PHBG! Một buổi gặp mặt thành công. Sẽ thành công hơn nữa nếu có mặt trangtran và một số bạn. Tuy nhiên, buổi thứ 2 như vậy là đạt được mục tiêu đề ra. Nhưng, sướng nhất vẫn là bạn nuis710 - lý do chỉ nuis710 mới biết, mà bây giờ là 20h56 phút, không biết nuis710 đã về đến nhà chưa hay vẫn theo hình dích dắc ở Bắc Ninh.
E về rồi bác Sang ạ! Kế hoạch thay đổi liên tục nên hnay e mí về đến nhà. Hì!:)

miss.ivy
30-04-2012, 22:19
E về rồi bác Sang ạ! Kế hoạch thay đổi liên tục nên hnay e mí về đến nhà. Hì!:)

ơ. Rõ là hum wa mình gọi S đang về rùi mà. Sau hum nay mới về tới nhà? Tên này cứ như ma só ý nhỉ?

miss.ivy
30-04-2012, 22:26
Mà e cũng xin báo cáo cả nhà là chuyến đi ĐC của bọn e đã kết thúc lúc 21h. Tuy chuyến đi k được như dự kiến nhưng mà vẫn rất vui. Có nhiều trải nghiệm rất thú vị. Hihi. Tiếc là e chụp ít ảnh quá nếu k sẽ up lên cho cả nhà xem

SaveLove
30-04-2012, 23:38
có ảnh dìm hàng mềnh :((

miss.ivy
01-05-2012, 09:39
có ảnh dìm hàng mềnh :((

Hàng quá đát thì sợ gì bị dìm hả? Mà này. Sáng nay bạn xem lại ảnh. Cái ảnh của xế chụp dưới ánh mặt trời ý. Càng nhìn lại càng thấy giống mấy cái xác bị thiêu cháy trong phim kinh dị. Nổi hết cả da gà.

A Núi
01-05-2012, 21:19
ơ. Rõ là hum wa mình gọi S đang về rùi mà. Sau hum nay mới về tới nhà? Tên này cứ như ma só ý nhỉ?

Kế hoạch thay đổi mà L. Về Sơn Động nhưng chưa về nhà lun lòng vòng thăm mọi người hôm sau mí về.

SaveLove
01-05-2012, 23:39
Hàng quá đát thì sợ gì bị dìm hả? Mà này. Sáng nay bạn xem lại ảnh. Cái ảnh của xế chụp dưới ánh mặt trời ý. Càng nhìn lại càng thấy giống mấy cái xác bị thiêu cháy trong phim kinh dị. Nổi hết cả da gà.
sặc gì mà như cái xác bị thiêu T_T
p/s:từ mai phải làm thêm 30p/day :(( khổ quá mọi ng ơi

A Núi
02-05-2012, 07:14
Cặp xế - ôm trận ĐC về dìm hàng lẫn nhau hả :Dam

Matsuri78
02-05-2012, 08:06
Chào cả nhà! Cũng may là nhà mình gặp nhau được vào hôm thứ 7, chứ 3 ngày nghỉ sau của mình đúng là quá mệt mỏi - cháu nhà mình bị sốt đến hôm nay chưa khỏi lại có chú cạnh nhà mất - chết, thời tiết thì quá khủng luôn. Và hôm nay thì mình chuyển bị lăn ra ốm rồi. Nghĩ đến mấy ngày nghỉ vừa rồi mà choáng quá! Sướng nhất là Savelove và miss.ivy đấy, hai bạn mô tả chuyến đi chi tiết cho mấy anh em tớ biết với chứ, nhớ cho xin mấy nghìn ảnh nữa nhé. Còn hadung88 nữa, thông báo cho mọi người biết về chuyến đi Lạng Sơn xem kết quả thế nào - chốn đi một mình hôm nào gặp nhau mọi người xử lý nhé.

quanghoa
02-05-2012, 09:20
Em đến cơ quan mà thấy vẫn còn mỏi mệt quá mặc dù nghỉ lễ k đi đâu được xa. Chia sẻ với bác Sang, bác vất vả quá. Giữ gìn sức khỏe nhé bác và mọi người trong nhà.

SaveLove
02-05-2012, 14:59
Thời tiết thật là đáng sợ
Lập hội tắm bể bơi buổi sáng đi các bác ơi
Hnao rảnh em up ảnh ĐC sau chứ mấy hnay nóng thế này không ngồi máy được

A Núi
03-05-2012, 08:08
Chào cả nhà! Cũng may là nhà mình gặp nhau được vào hôm thứ 7, chứ 3 ngày nghỉ sau của mình đúng là quá mệt mỏi - cháu nhà mình bị sốt đến hôm nay chưa khỏi lại có chú cạnh nhà mất - chết, thời tiết thì quá khủng luôn. Và hôm nay thì mình chuyển bị lăn ra ốm rồi. Nghĩ đến mấy ngày nghỉ vừa rồi mà choáng quá! Sướng nhất là Savelove và miss.ivy đấy, hai bạn mô tả chuyến đi chi tiết cho mấy anh em tớ biết với chứ, nhớ cho xin mấy nghìn ảnh nữa nhé. Còn hadung88 nữa, thông báo cho mọi người biết về chuyến đi Lạng Sơn xem kết quả thế nào - chốn đi một mình hôm nào gặp nhau mọi người xử lý nhé.
Cố gắng lên nhé bác Sang. Có cháu nhỏ vất vả thế đấy! Thông cảm, thông cảm!

A Núi
03-05-2012, 08:09
Giàng ơi! Trời nóng thế này chịu sao nổi. Ai đi tắm sông mí em ko?(c)

Matsuri78
03-05-2012, 08:20
Tình hình thời tiết thế này chắc nhà mình phải lên thăm nhà nuis710 thôi, lý do: hôm trước tụ tập thấy nuis710 nói gần nhà có chỗ tắm suối không...cần mặc gì chỉ cần bẻ cành cây quấn vào người là được!? Rất thân thiện với môi trường và thiên nhiên đấy. Mọi người thấy sao?

Trang.Tran
03-05-2012, 10:24
Em ngồi hóng các bác buôn vậy, vào toàn tầm nhà chả có lấy 1 bóng người là dư lào???

Matsuri78
03-05-2012, 11:11
Em ngồi hóng các bác buôn vậy, vào toàn tầm nhà chả có lấy 1 bóng người là dư lào???

Trangtran đừng có lười vậy chứ? Cứ đạp cửa mà xông vào, ngồi ngoài hóng làm gì cho thèm thuồng. Đợt tới nhà mình định lên nhà bạn nuis710 tắm...tiên đấy, có đi không? Thấy bảo gần nhà nuis710 có suối nước trong vắt nhìn thấy cả đáy luôn đấy. Đi đi không một mình miss.ivy lại không dám xuống tắm.

Matsuri78
03-05-2012, 11:20

Bạn savelove và miss.ivy cho xin mấy trăm tiền ảnh và phóng sự đi ĐC đi chứ. Để cả nhà sắp thành hươu cao cổ đến nơi roài!
P/s: hôm trước gặp mặt cafe, savelove còn thừa 15k Mat đưa cho miss.ivy nhé.

quanghoa
03-05-2012, 13:46
Em khoái cái vụ đi Sơn Động "tắm tiên" lắm roài, cứ nắng nóng thế này em... chịu hôg nổi... nhà mình xem thế nào? Đi được chiều thứ 6 hết giờ làm việc hay sang thứ 7 a e ta hành quân lun (beer)

quanghoa
03-05-2012, 13:50
Ah ah, tóm được đồng chí này nhé Đang có 2 người xem topic này (2 thành viên và 0 khách)
quanghoaqvbn, haioanh98 quê BG thì vào báo danh đi, đứng ngoài làm rè... (wait)

A Núi
03-05-2012, 13:57
Có ai hem nhỉ? Sao onl chẳng lúc nào gặp ai cả? :(

quanghoa
03-05-2012, 14:02
Có ai hem nhỉ? Sao onl chẳng lúc nào gặp ai cả? :(

Chém được câu lại ra lun rồi. A vào tiếp chiêu với chú mà chú lại đi hú ở đâu rồi?

A Núi
03-05-2012, 14:08
Chém được câu lại ra lun rồi. A vào tiếp chiêu với chú mà chú lại đi hú ở đâu rồi?
Em đây, em đây. Vừa ra ngoài làm điếu thuốc. Bác đang cơ quan hả

A Núi
03-05-2012, 14:09
Lao vào chém bụi mù lên chứ bà chị. Sao phải xoắn nhỉ. :gun

Trang.Tran
03-05-2012, 15:43
Trangtran đừng có lười vậy chứ? Cứ đạp cửa mà xông vào, ngồi ngoài hóng làm gì cho thèm thuồng. Đợt tới nhà mình định lên nhà bạn nuis710 tắm...tiên đấy, có đi không? Thấy bảo gần nhà nuis710 có suối nước trong vắt nhìn thấy cả đáy luôn đấy. Đi đi không một mình miss.ivy lại không dám xuống tắm.
Hic hic em cũng thèm lắm anh ơi...nhưng các bác toàn bố trí ngày em đi làm thì em chệu àh.nhà nuis710 ở đâu hả anh?

Trang.Tran
03-05-2012, 15:46
Lao vào chém bụi mù lên chứ bà chị. Sao phải xoắn nhỉ. :gun

Ok thích thì nhích nhưng mà đôi khi ko nhích đc em ơi.

Trang.Tran
03-05-2012, 15:48
Em khoái cái vụ đi Sơn Động "tắm tiên" lắm roài, cứ nắng nóng thế này em... chịu hôg nổi... nhà mình xem thế nào? Đi được chiều thứ 6 hết giờ làm việc hay sang thứ 7 a e ta hành quân lun (beer)

Toàn chơi xỏ mình thứ 7 thì tớ vái cả nón...pó tay

quanghoa
03-05-2012, 16:44

Sao bảo vẫn cố gắng bon chen được cơ mà, heyhey. Đi đi, pà là nhiều lần khất với PBG lắm rồi đấy.

quanghoa
03-05-2012, 16:45
Em đây, em đây. Vừa ra ngoài làm điếu thuốc. Bác đang cơ quan hả

uh a đang ở cquan, chú đi mà không rủ a, a cũng muốn lao ra ngoài trà cháo quá... :shrug:

quanghoa
03-05-2012, 16:52
Em vẫn ngồi văn phòng ôm máy tính chán đời

Vậy có cơ hội thì phải cố gắng mà tham gia ọp ẹp với a e PBG đi nhé (nhắc nhở lần 1 đó).

Trang.Tran
03-05-2012, 16:56
Sao bảo vẫn cố gắng bon chen được cơ mà, heyhey. Đi đi, pà là nhiều lần khất với PBG lắm rồi đấy.

ko nghỉ tự do đc. muốn bon chen nhưng đi làm ko thể nghỉ mà.

Trang.Tran
03-05-2012, 16:57
Vậy có cơ hội thì phải cố gắng mà tham gia ọp ẹp với a e PBG đi nhé (nhắc nhở lần 1 đó).
muốn lắm nhưng ko thể

A Núi
03-05-2012, 21:39
Ok thích thì nhích nhưng mà đôi khi ko nhích đc em ơi.
Cái này e có thể hiểu cho bà chị tuổi già sức yếu. he he

A Núi
04-05-2012, 08:09
Đang có 2 người xem topic này (1 thành viên và 1 khách)
nuis710

Matsuri78
04-05-2012, 10:44
Thông báo! Do có mỗi quanghoa hào hứng đi tắm tiên nên sẽ hoãn vụ này lại. Bên cạnh đó, mai Mat sẽ đi khám phá rừng đặc dụng với một người bạn vong niên. Nắng nóng thế này thì kiểu gì cũng phải lên rừng hoặc xuống biển chứ ở đô thị ngột ngạt quá, toàn mùi đường nhựa.
Tái bút: cả nhà có biết tại sao savelove và miss.ivy đi ĐC về lại im hơi lặng tiếng thế không? Hay đôi này đang có âm mưu khủng bố gì? Nắng nóng này mà cỗ bàn thì mệt lắm đấy!?

Matsuri78
04-05-2012, 10:48

Lần sau rút kinh nghiệm, sẽ hẹn hò vào CN để trangtran có thể tham gia cho hội cân bằng giới tính. Dương đang rất căng nhưng âm thì hơi yếu.

A Núi
04-05-2012, 10:49
Túm được bác Mat rùi nhé. Khám phá rừng nào vậy bác? Bật mí e bít với! ;)

Matsuri78
04-05-2012, 10:50
Nuis710 đã trốn về nhà rồi hay vẫn ở cq đấy? Hôm trước bảo đi Halong fetival có đi không?

A Núi
04-05-2012, 10:51
Lần sau rút kinh nghiệm, sẽ hẹn hò vào CN để trangtran có thể tham gia cho hội cân bằng giới tính. Dương đang rất căng nhưng âm thì hơi yếu.
CN thì lại làm khó em rùi! Nhà xa nó khổ thế đấy. :(

Matsuri78
04-05-2012, 10:51
Đi xem rừng đặc dụng Hữu Liên Lạng Sơn nó bị tàn phá sắp hết chưa để còn kiếm lấy ít than hoa về lên Sơn Động nướng gà.

A Núi
04-05-2012, 10:53
Nuis710 đã trốn về nhà rồi hay vẫn ở cq đấy? Hôm trước bảo đi Halong fetival có đi không?
E trưa nay ko về ở lại cơ quan. Nắng ngại về lắm anh à. Hôm trước về kế hoạch thay đổi nên em đi thăm a e mất mấy hôm về nhà thì hết đợt nghỉ lễ oy chả đi đâu đc nữa.

Matsuri78
04-05-2012, 10:54
Sao chú không tính đi Bắc Ninh từ sáng thứ 7-thứ 7 máu chảy về tim còn gì, trên đường về sáng CN gặp nhau. Sướng nhất chú đấy!

A Núi
04-05-2012, 10:54
Đi xem rừng đặc dụng Hữu Liên Lạng Sơn nó bị tàn phá sắp hết chưa để còn kiếm lấy ít than hoa về lên Sơn Động nướng gà.
Cái này hay đó nha. E bắt đầu thấy thích rồi đấy.

Matsuri78
04-05-2012, 10:56
Cả nhà tạo điều kiện cho nuis710 thứ bẩy tuần nào cũng có việc ở BN nên ủng hộ lần sau nếu có chè chén thì vào CN nhé.

A Núi
04-05-2012, 10:57
Sao chú không tính đi Bắc Ninh từ sáng thứ 7-thứ 7 máu chảy về tim còn gì, trên đường về sáng CN gặp nhau. Sướng nhất chú đấy!
Cung này bác tính cho em có vẻ hợp lý đấy. Trước đây em toàn chạy t7 HN - CN về BN giờ lại thêm điểm hẹn BG " 1 phần tất yếu của cuộc sống nữa ". Giờ như thế e chậy từ thứ 6 luôn. :)

Matsuri78
04-05-2012, 10:58
Cái này hay đó nha. E bắt đầu thấy thích rồi đấy.

Chú sống giữa rừng còn đi rừng làm gì? Nghi vấn? Hay chỗ chú không có em tông dật nào muốn kiếm một em?

Matsuri78
04-05-2012, 11:00
Cung này bác tính cho em có vẻ hợp lý đấy. Trước đây em toàn chạy t7 HN - CN về BN giờ lại thêm điểm hẹn BG " 1 phần tất yếu của cuộc sống nữa ". Giờ như thế e chậy từ thứ 6 luôn. :)

Hay, hay, hay...! Vậy mà định kiếm cô tông dật nữa thì biết tính sao? Camphuchia đi?

A Núi
04-05-2012, 11:00
Cả nhà tạo điều kiện cho nuis710 thứ bẩy tuần nào cũng có việc ở BN nên ủng hộ lần sau nếu có chè chén thì vào CN nhé.
E thanh niên chưa gì gì nên cũng không cần thiết lắm đâu. Mọi người ok là em xắp xếp được mà. (c)

A Núi
04-05-2012, 11:02
Hay, hay, hay...! Vậy mà định kiếm cô tông dật nữa thì biết tính sao? Camphuchia đi?
Suỵt! Cái này bí mật chỉ 2 a e mình bít thui nhé đừng cho người thứ 3 biết nha ông anh. ;)

A Núi
04-05-2012, 11:03
Chú sống giữa rừng còn đi rừng làm gì? Nghi vấn? Hay chỗ chú không có em tông dật nào muốn kiếm một em?
E cứ nghĩ đến con gà nướng là đi đâu cũng được. :D

Trang.Tran
04-05-2012, 11:05
Cái này e có thể hiểu cho bà chị tuổi già sức yếu. he he
Tuổi có thể nhiều nhưng sức thì không yếu. chú sinh năm mấy?

Matsuri78
04-05-2012, 11:06
Tớ về đi chợ đây. Vất vả thế đấy. Chắc vợ nắm được chương trình mai trốn vợ con nên nay bắt về sớm đi chợ chiêu đãi, nóng nực thế này mà có chương trình gì thì chít mất.

Trang.Tran
04-05-2012, 11:07
Thông báo! Do có mỗi quanghoa hào hứng đi tắm tiên nên sẽ hoãn vụ này lại. Bên cạnh đó, mai Mat sẽ đi khám phá rừng đặc dụng với một người bạn vong niên. Nắng nóng thế này thì kiểu gì cũng phải lên rừng hoặc xuống biển chứ ở đô thị ngột ngạt quá, toàn mùi đường nhựa.
Tái bút: cả nhà có biết tại sao savelove và miss.ivy đi ĐC về lại im hơi lặng tiếng thế không? Hay đôi này đang có âm mưu khủng bố gì? Nắng nóng này mà cỗ bàn thì mệt lắm đấy!?
Bác chỉ đc cái giống ý em..ơ sao lại hoãn các bác tổ chức đi đâu ngày chủ nhật đi. ko thì ta đi từ chiều thứ 7? hic hic

Trang.Tran
04-05-2012, 11:10

Đúng đấy bác ah. ai lại cứ nhè T7 đi thì em chệu ah.

Trang.Tran
04-05-2012, 11:11
CN thì lại làm khó em rùi! Nhà xa nó khổ thế đấy. :(
CN sao mà khó đới nuis710 ơi?

Trang.Tran
04-05-2012, 11:13
Đang có 4 người xem topic này (3 thành viên và 1 khách)
Trang.Tran, SaveLove, nuis710 mà chả thấy ai vào chém

SaveLove
04-05-2012, 15:19
Tái bút: cả nhà có biết tại sao savelove và miss.ivy đi ĐC về lại im hơi lặng tiếng thế không? Hay đôi này đang có âm mưu khủng bố gì? Nắng nóng này mà cỗ bàn thì mệt lắm đấy!
:D:D:D
Các bác đồn đại ghê quá mấy hôm nay cứ đi làm về lại đi beer xong về lăn quay ra ngủ chứ có làm gì đâu ạ
Em sẽ up ảnh vào tuần sau đợi sau buổi đi off về đã ạ

A Núi
04-05-2012, 15:57
:D:D:D
Các bác đồn đại ghê quá mấy hôm nay cứ đi làm về lại đi beer xong về lăn quay ra ngủ chứ có làm gì đâu ạ
Em sẽ up ảnh vào tuần sau đợi sau buổi đi off về đã ạ
Lại tuần sau. Chịu! Mà lại ọp ẹp gì thế nhỉ không thấy phổ biến gì cả định đánh quả lẻ hay sao ý nhỉ (NO)

A Núi
04-05-2012, 15:58
Đang có 4 người xem topic này (3 thành viên và 1 khách)
Trang.Tran, SaveLove, nuis710 mà chả thấy ai vào chém
Bà chị phải chém nhiệt tình thì mí có người chém lại chứ. E là em không chém khi chưa có ai chém trước! :Dam

miss.ivy
04-05-2012, 16:54
ây da.
có mấy hum không on mà nhà mình xôm quá nhỉ?
đúng là vắng cô thì chợ vẫn đông mà.
Mang tiếng nghỉ mấy ngày mà em có được nghỉ đâu.
2 hum đi ĐC hành xác. 2 hum sau thì trong họ có tang.
Hum qua dãi nắng cả ngày đưa chị dâu đi xem đất cát.
May mà sức em dẻo dai không thì bị quật lâu rùi

miss.ivy
04-05-2012, 16:57
Bà chị phải chém nhiệt tình thì mí có người chém lại chứ. E là em không chém khi chưa có ai chém trước! :Dam

Mà phục cái tên nuis này thật đấy!
chạy ào ào như gió mà không biết thế nào là mệt.

miss.ivy
04-05-2012, 17:48
Mà cũng kể cho cả nhà nghe vụ ĐC cái nhỉ.
lịch trình của bọn e là Bản Gà - ĐC.
Nhưng vì lead dẫn nhầm đường nên không theo đúng lịch trình.
đến 1 ngã 3 hỏi thăm ra thì người ta chỉ ra 2 con đường.
1 là đi thẳng nhưng người dân ở đó khẳng định là sẽ không lên được ĐC và đường thì rất khó đi và sẽ có nguy cơ phải đẩy xe
2 là quay lại hướng cũ có đường đã được mở lên ĐC.
các xế đã quyết định chọn sự mạo hiểm là đi con đường khó khăn đầy thử thách (chắc mấy xế sợ mấy ôm ngồi sau buồn chán quá nên kết hợp tạo điều kện cho các ôm hoạt động ý mà).
( mà theo như tìm hiểu trên diêc đàn thì các đoàn khác cũng gặp trường hợp tương tự và họ khẳng định là con đường khó vẫn có thể đi được tới nơi)
vậy là nghị quyết được đưa ra. Cả đòan lên đường
Đúng như lời cảnh báo con đường đã chọn quả là khó nhai.
cả đoàn đi mấy km đường mà cảm chừng như đã đi được mấy trăm cây số vậy ( cũng hơi quá tí :)) )
hầu hết cả đoạn đường là tình trạng xế đẩy xe vượt đồi còn ôm thì thành những công nhân bốc vác chuyên nghiệp.
Tất cả đồ đạc trên xe đều được hạ xuống để giảm trọng tải cho các xế và dĩ nhiên ôm sẽ là những người thừa hưởng những tải trọng đó.
các xế thì phải đẩy xe qua 3 hay 4 đoạn dốc gì đó.
có dốc thì toàn đất sỏi trơn trượt. có dốc thì quanh co gấp khúc.
các ôm cứ nghĩ là xuống xe đi bộ rùi các xế sẽ nhẹ nhàng mà đẩy xe lên dốc.
ai ngờ người tính không bằng trời tính.
những con dốc đó đâu có dễ thuần phục. trên đường lên dốc đổ xe cũng có, xe trượt cũng có, một xe mấy xế vật lộn với con dốc cuối cùng đã qua được.
Đến con dốc cuối cùng để lên được 1 ngọn đồi bằng phẳng có lẽ cũng là con dốc khó khăn nhất
( chết rùi em bận. tường thuật sau vậy)

Trang.Tran
05-05-2012, 08:32

Em nhìn lại xem chị có chém ko? Chị ko chém mà chị băm nát roài...kha kha

SaveLove
05-05-2012, 10:59
Mà cũng kể cho cả nhà nghe vụ ĐC cái nhỉ.
lịch trình của bọn e là Bản Gà - ĐC.
Nhưng vì lead dẫn nhầm đường nên không theo đúng lịch trình.
đến 1 ngã 3 hỏi thăm ra thì người ta chỉ ra 2 con đường.
1 là đi thẳng nhưng người dân ở đó khẳng định là sẽ không lên được ĐC và đường thì rất khó đi và sẽ có nguy cơ phải đẩy xe
2 là quay lại hướng cũ có đường đã được mở lên ĐC.
các xế đã quyết định chọn sự mạo hiểm là đi con đường khó khăn đầy thử thách (chắc mấy xế sợ mấy ôm ngồi sau buồn chán quá nên kết hợp tạo điều kện cho các ôm hoạt động ý mà).
( mà theo như tìm hiểu trên diêc đàn thì các đoàn khác cũng gặp trường hợp tương tự và họ khẳng định là con đường khó vẫn có thể đi được tới nơi)
vậy là nghị quyết được đưa ra. Cả đòan lên đường
Đúng như lời cảnh báo con đường đã chọn quả là khó nhai.
cả đoàn đi mấy km đường mà cảm chừng như đã đi được mấy trăm cây số vậy ( cũng hơi quá tí :)) )
hầu hết cả đoạn đường là tình trạng xế đẩy xe vượt đồi còn ôm thì thành những công nhân bốc vác chuyên nghiệp.
Tất cả đồ đạc trên xe đều được hạ xuống để giảm trọng tải cho các xế và dĩ nhiên ôm sẽ là những người thừa hưởng những tải trọng đó.
các xế thì phải đẩy xe qua 3 hay 4 đoạn dốc gì đó.
có dốc thì toàn đất sỏi trơn trượt. có dốc thì quanh co gấp khúc.
các ôm cứ nghĩ là xuống xe đi bộ rùi các xế sẽ nhẹ nhàng mà đẩy xe lên dốc.
ai ngờ người tính không bằng trời tính.
những con dốc đó đâu có dễ thuần phục. trên đường lên dốc đổ xe cũng có, xe trượt cũng có, một xe mấy xế vật lộn với con dốc cuối cùng đã qua được.
Đến con dốc cuối cùng để lên được 1 ngọn đồi bằng phẳng có lẽ cũng là con dốc khó khăn nhất
( chết rùi em bận. tường thuật sau vậy)
lăng xê xế nhiều nha :X

miss.ivy
05-05-2012, 11:04
Em nhìn lại xem chị có chém ko? Chị ko chém mà chị băm nát roài...kha kha

làm món thịt băm hả c?

Trang.Tran
05-05-2012, 11:06
Đang có 2 người xem topic này (2 thành viên và 0 khách)
Trang.Tran, SaveLove
nhưng chả có gì để băm...haizz chán

miss.ivy
06-05-2012, 08:17
Mưa được cái thời tiết dễ chịu thật! E lại vác xe đi chơi cho đỡ phí 1 ngày dễ chịu. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé.

Matsuri78
06-05-2012, 21:22
Cả nhà chào! Trời mưa có khác, tự dưng hôm nay mình lại được rảnh rỗi vào cái tầm này nên có thời gian lên mạng chém nhau, tuy nhiên nhà mình chả có ai nên không băm thịt làm chả nữa mà chuyển sang làm cả con.
Hôm qua, cũng đua đòi một chút, Mat nhà mình làm một chuyến gần nhà - đi Hữu Lũng, Lạng Sơn. Đây là một chuyến đi chơi đơn thuần chứ không phải mang tính chất phượt nên không li kì được như các bác đi phượt. Nhưng trong nhà mình có người hôm qua cũng phượt đấy nhé - nuis710, mà còn có chuyến phượt hơi bị máu chiến đấy, lại được nghỉ ở khu du lịch sinh thái hẳn hoi, "có người đi cùng", đề nghị nuis710 thông báo cho mọi người kết quả nhé.

A Núi
07-05-2012, 08:42
Tuổi có thể nhiều nhưng sức thì không yếu. chú sinh năm mấy?
Đã hai mươi bốn mùa lúa trổ bông
Chưa một lần sờ mông ai đó
Và ciũng đã từng đó mùa khoai sọ
Chưa một lần này nọ với người ta.
Bài này em đọc ở đâu đó nên thấy hay hay mà có chút gì đó giống mình. Hì. Giờ chắc bà chị bít em sinh năm mấy oy nhỉ. :D

A Núi
07-05-2012, 08:44
CN sao mà khó đới nuis710 ơi?
CN tuần nào em cũng có lịch hết oy. Giờ thay đổi hơi khó. Hì

A Núi
07-05-2012, 08:53
Cả nhà chào! Trời mưa có khác, tự dưng hôm nay mình lại được rảnh rỗi vào cái tầm này nên có thời gian lên mạng chém nhau, tuy nhiên nhà mình chả có ai nên không băm thịt làm chả nữa mà chuyển sang làm cả con.
Hôm qua, cũng đua đòi một chút, Mat nhà mình làm một chuyến gần nhà - đi Hữu Lũng, Lạng Sơn. Đây là một chuyến đi chơi đơn thuần chứ không phải mang tính chất phượt nên không li kì được như các bác đi phượt. Nhưng trong nhà mình có người hôm qua cũng phượt đấy nhé - nuis710, mà còn có chuyến phượt hơi bị máu chiến đấy, lại được nghỉ ở khu du lịch sinh thái hẳn hoi, "có người đi cùng", đề nghị nuis710 thông báo cho mọi người kết quả nhé.
Phượt gì đâu bác. E chạy lòng vòng trong huyện e thui mà. Có 1 bạn trên phuot.com đọc qua topic ĐC nên muốn khám phá ĐC, alo cho em muốn lên đó giao lưu mà bạn ý đi độc hành. Vậy là em làm xế cho bạn ấy cả ngày lun, lâu lâu không chạy cũng thấy vui vui. Ít nhất thì cũng có cảm giác được che chở cho 1 ai đó (bạn ấy là girl mà) :D

A Núi
07-05-2012, 10:10
Đang có 1 người xem topic này (1 thành viên và 0 khách)
nuis710
sao hem có ai vào chém nhỉ?

SaveLove
07-05-2012, 10:18
có em đây bác ơi
lần sau quyết chí đi vào bản gà xem thế nào
hôm trước không đc vào ức chế :((

Trang.Tran
07-05-2012, 11:47
Phượt gì đâu bác. E chạy lòng vòng trong huyện e thui mà. Có 1 bạn trên phuot.com đọc qua topic ĐC nên muốn khám phá ĐC, alo cho em muốn lên đó giao lưu mà bạn ý đi độc hành. Vậy là em làm xế cho bạn ấy cả ngày lun, lâu lâu không chạy cũng thấy vui vui. Ít nhất thì cũng có cảm giác được che chở cho 1 ai đó (bạn ấy là girl mà) :D
Em ơi sao em khôn thế....keke chạy lòng vòng kiểu đó ai chả khoái ke ke

Trang.Tran
07-05-2012, 11:48
Đang có 1 người xem topic này (1 thành viên và 0 khách)
nuis710
sao hem có ai vào chém nhỉ?

Chị thích băm hem thích chém được ko???

miss.ivy
07-05-2012, 15:47
Đã hai mươi bốn mùa lúa trổ bông
Chưa một lần sờ mông ai đó
Và ciũng đã từng đó mùa khoai sọ
Chưa một lần này nọ với người ta.
Bài này em đọc ở đâu đó nên thấy hay hay mà có chút gì đó giống mình. Hì. Giờ chắc bà chị bít em sinh năm mấy oy nhỉ. :D

Bài thơ con cóc này mà giống ô thì tui chết liền đó!

miss.ivy
07-05-2012, 15:52

C ơi! K biết tên nuis này chạy lòng vòng kiểu này có thu thập được gì k nhỉ? K cẩn thận lại săn được con rồng con ý chứ. :))

Trang.Tran
07-05-2012, 16:33
C ơi! K biết tên nuis này chạy lòng vòng kiểu này có thu thập được gì k nhỉ? K cẩn thận lại săn được con rồng con ý chứ. :))

Em ơi chị đang thích đi mộc châu...em thích hem?

A Núi
07-05-2012, 16:59
Ồ vậy hả! E tưởng mình em thích hóa ra cũng nhìu người thích như thế.
=))

A Núi
07-05-2012, 17:01
Không nghĩ lung tung nha IVY.Tui trong sáng mà. Đừng nghĩ xấu cho ng gian chứ. :Dam

A Núi
07-05-2012, 17:03
Chị trang.tran đứng ra tổ chức đi đâu đó hôm sinh nhật Bác em đi. E là em khoái đi biển. Ý mọi người thế nào e cũng theo lun. :shrug:

A Núi
07-05-2012, 17:04
Đang có 3 người xem topic này (1 thành viên và 2 khách)
nuis710
Chả có ai chém chán thật. Thui pipi cả nhà, chúc cả nhà 1 buổi tối vui vẻ. E đi tắm sông tối nay còn đi cướp vợ nữa. (wait)

Matsuri78
07-05-2012, 17:57

Điều kiện:
- Tour du lịch trọn gói Hà Nội – Mai Châu – Mộc Châu– Hà Nội – 02 ngày 01 đêm dành cho 01 người.

- Tận hưởng không khí mát lành miền sơn cước.

- Khám phá, tìm hiểu nét sinh hoạt văn hoá đặc sắc của đồng bào dân tộc Thái trắng tỉnh Hoà Bình, thăm các cơ sở sản xuất hàng thổ cẩm mỹ nghệ…

- Giao lưu văn nghệ với đội văn nghệ của dân tộc Thái

- Chiêm ngưỡng vẻ đẹp của rừng thông Bản Áng, thăm nông trại bò sữa.

- Dạo chơi trên thảo nguyên hoang sơ mát lành, thỏa sức ngắm nhìn những đồi chè xanh mướt, cùng tìm hiểu về cách thu hoạch chè, quy trình làm chè Ô Long, thưởng thức và mua đặc sản địa phương…
- Quý khách tham khảo website: www.**********.com.vn

- Áp dụng cho Tour du lịch trọn gói Hà Nội – Mai Châu – Mộc Châu– Hà Nội – 02 ngày 01 đêm dành cho 01 người.

- Thời hạn sử dụng Voucher: 31/09/2012

- Giá trên Voucher bao gồm:

+ Xe đưa đón theo chương trình

+ Ở nhà sàn tập thể

+ Ăn các bữa theo chương trình 03 bữa chính, 01 bữa phụ

(Bữa chính 80.000VNĐ/khách/bữa; bữa phụ 30.000VNĐ/khách/ bữa)

+ Vé thắng cảnh

+ Chi phí chương trình lửa trại.

+ Giao lưu văn nghệ với đội văn nghệ của dân tộc Thái

+ bảo hiểm du lịch (Mức đền bù tối đa 10.000.000VNĐ/vụ)

+ Hướng dẫn viên theo chương trình

+ Khăn lạnh, nước uống trên xe

- Giá Voucher không bao gồm:

+ Đồ uống, các chi phí cá nhân

- Phụ thu trẻ em:

+ Trẻ em từ 11 tuổi trở lên tính 100% giá Tour

+ Trẻ em từ 06 – 10 tuổi tính 50% giá Tour (Theo giá 640.000VNĐ)

+ Từ 05 tuổi trở xuống miễn phí giá Tour (Ngủ chung giường với bố mẹ)

- Phụ thu 200.000 VNĐ/ khách ( khi đoàn khởi hành vào dịp nghỉ lễ 02/09/2012)

- Khởi hành khi có đủ số lượng 25 khách đăng ký.

- Điều kiện phạt hủy:

+ Trước 10 ngày so với ngày dự kiến khởi hành, khách hàng được hoàn lại số tiền đã đặt tour

+ Trước 06 – 09 ngày so với ngày dự kiến khởi hành, sẽ bị phạt 50 % giá trị tour trọn gói

+ Trước 02 – 05 ngày so với ngày dự kiến khởi hành, sẽ bị phạt 90 % giá trị tour trọn gói

+ Trước 24h00 giờ khởi hành, sẽ bị phạt 100% giá trọn gói.

- Giá chưa bao gồm VAT

- Một khách hàng được mua nhiều phiếu

- Sử dụng 01 phiếu / 01 người. Không giới hạn số phiếu sử dụng

- Không áp dụng đồng thời với các chương trình khuyến mãi khác.

- Phiếu không có giá trị quy đổi thành tiền mặt.

- Địa điểm sử dụng Voucher:

CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH MIX

Địa chỉ: Số 29, Ngõ 113/21 Đào Tấn, Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, TP. Hà Nội

Điện thoại: 04.37 6060 81 // Fax: 04.37 6060 82 // 0973 832 389 – Ms Thúy (Khách gọi điện liên hệ trước để được phục vụ tốt nhất.)

- Giờ đăng ký: Sáng từ 08h00 – 12 h00; Chiều từ 13h30 – 17h30 từ Thứ 2 – 6 hàng tuần.

Trangtran và mọi người tham khảo nhé. Đi tour kiểu đấy có ổn không các bạn?

miss.ivy
07-05-2012, 18:44
Không nghĩ lung tung nha IVY.Tui trong sáng mà. Đừng nghĩ xấu cho ng gian chứ. :Dam

Với ô thì nói thật thui cũng đủ xấu lắm rùi cần gì ivy tui phải nghĩ xấu nữa. Mà cả nhà lên lịch đi đâu vào sinh nhật bác đi. Hum đó mình cũng được nghỉ.:)

miss.ivy
07-05-2012, 19:01
có em đây bác ơi
lần sau quyết chí đi vào bản gà xem thế nào
hôm trước không đc vào ức chế :((

Ôm theo xế. ĐC còn chưa tới nơi mà. Bao nhiêu cảnh đẹp còn chưa được thấy. Quyết tâm lên kế hoạch phục thù mới được.

miss.ivy
07-05-2012, 19:09

E cũng chưa đi bao giờ. Mùa trăng mà lên đấy thì đẹp phải biết.

miss.ivy
07-05-2012, 20:10
Điều kiện:
- Tour du lịch trọn gói Hà Nội – Mai Châu – Mộc Châu– Hà Nội – 02 ngày 01 đêm dành cho 01 người.

- Khám phá, tìm hiểu nét sinh hoạt văn hoá đặc sắc của đồng bào dân tộc Thái trắng tỉnh Hoà Bình, thăm các cơ sở sản xuất hàng thổ cẩm mỹ nghệ…

- Dạo chơi trên thảo nguyên hoang sơ mát lành, thỏa sức ngắm nhìn những đồi chè xanh mướt, cùng tìm hiểu về cách thu hoạch chè, quy trình làm chè Ô Long, thưởng thức và mua đặc sản địa phương…

- Áp dụng cho Tour du lịch trọn gói Hà Nội – Mai Châu – Mộc Châu– Hà Nội – 02 ngày 01 đêm dành cho 01 người.

+ Ở nhà sàn tập thể

+ Vé thắng cảnh

- Phụ thu trẻ em:

- Điều kiện phạt hủy:

+ Trước 10 ngày so với ngày dự kiến khởi hành, khách hàng được hoàn lại số tiền đã đặt tour

+ Trước 06 – 09 ngày so với ngày dự kiến khởi hành, sẽ bị phạt 50 % giá trị tour trọn gói

+ Trước 02 – 05 ngày so với ngày dự kiến khởi hành, sẽ bị phạt 90 % giá trị tour trọn gói

- Giá chưa bao gồm VAT

Điện thoại: 04.37 6060 81 // Fax: 04.37 6060 82 // 0973 832 389 – Ms Thúy (Khách gọi điện liên hệ trước để được phục vụ tốt nhất.)

- Giờ đăng ký: Sáng từ 08h00 – 12 h00; Chiều từ 13h30 – 17h30 từ Thứ 2 – 6 hàng tuần.

Đi tour hả bác? Cung đường này e nghĩ cũng đơn giản mà. Mình tổ chức đi xe máy cũng được mà. Mất công tổ chức 1 chút nhưng mà hay. À mà các bác định cho cả nhà đi thì đi tour sẽ hợp lý hơn. Nhưng e muốn đi biển hơn bác ạ. Tự nhiên lại nhớ vị mặn của biển. Nhớ cảm giác chân trần trên cát, nhớ từ con dã tràng nhỏ xíu trên cát đến mấy con cua to đùng trên đĩa. Nhớ quá đi thôi. Bác Mat ơi đi biển đi k thì về SĐ nhà thằng ku nuis cũng được. Rùi bắt hắn dẫn mấy a e mình đi ĐC. Lần trước e chưa tới được đang tiếc ngẩn tiếc ngơ đây.

Trang.Tran
08-05-2012, 13:22
Chị trang.tran đứng ra tổ chức đi đâu đó hôm sinh nhật Bác em đi. E là em khoái đi biển. Ý mọi người thế nào e cũng theo lun. :shrug:

hôm nào em ơi???? chị chậm hiểu biết

Trang.Tran
08-05-2012, 13:24
Điều kiện:

+ Ở nhà sàn tập thể

+ Vé thắng cảnh

- Phụ thu trẻ em:

- Điều kiện phạt hủy:

- Giá chưa bao gồm VAT

Em đã tham khảo trên phượt mình rồi. mình tự túc bác ơi...em đã lưu số của bác Tuy...bác cho thuê nhà nghỉ và đò bác có thể chở ta đi lòng vòng tham quan bằng đò của bác ấy...em ko thích đi tour,keke

Trang.Tran
08-05-2012, 13:27
Đi tour hả bác? Cung đường này e nghĩ cũng đơn giản mà. Mình tổ chức đi xe máy cũng được mà. Mất công tổ chức 1 chút nhưng mà hay. À mà các bác định cho cả nhà đi thì đi tour sẽ hợp lý hơn. Nhưng e muốn đi biển hơn bác ạ. Tự nhiên lại nhớ vị mặn của biển. Nhớ cảm giác chân trần trên cát, nhớ từ con dã tràng nhỏ xíu trên cát đến mấy con cua to đùng trên đĩa. Nhớ quá đi thôi. Bác Mat ơi đi biển đi k thì về SĐ nhà thằng ku nuis cũng được. Rùi bắt hắn dẫn mấy a e mình đi ĐC. Lần trước e chưa tới được đang tiếc ngẩn tiếc ngơ đây.
Hay đấy em ơi...tổ chức đi nhanh còn kịp

miss.ivy
08-05-2012, 15:52
Hay đấy em ơi...tổ chức đi nhanh còn kịp

Đi tour Mộc Châu hả c?

Trang.Tran
08-05-2012, 16:23
Đi tour Mộc Châu hả c?

Uhm uhm uhm

SaveLove
09-05-2012, 01:40
mất ngủ...haiz

miss.ivy
09-05-2012, 08:20
Uhm uhm uhm

E thì biết gì đâu mà tổ chức cơ chứ. Hay là mình cứ lên diễn đàn tìm 1lịch trình phù hợp rùi đi. E thấy cung này cũng nhiều nhóm đi rùi mà. K biết trong nhóm mình có ai đi chưa?

A Núi
09-05-2012, 08:22
Trời mưa buồn thật.!