PDA

View Full Version : Gà 8 - 4: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Pages : 1 [2] 3 4

huonggiangf1
19-07-2011, 12:08
Chốt chương trình đi oto từ Hà Nội như sau nhé:

- Xe Hoàng Long xuất bến Lương Yên lúc 17:30 (chuyến cuối)
- Giá vé: 125k đến Cửa Ông

Đội xe đạp tự lo hỏi xem chiều về gửi xe đạp như thế nào nhé.

Đến Cửa Ông rồi tính tiếp phương án taxi / thuê xe. Lần này đi oto ít nên ko đi xe 30 chỗ nữa vì anh này chỉ đc mỗi cái hơn anh kia là có thể thuê chở mình thẳng xuống Vân Đồn, nhưng 5-6 mạng thì ít quá sợ họ chẳng chở nên là đi Hoàng Long cho anh toàn.

Giao cho Mít làm thủ quỹ cầm tiền thu/chi nhé. Đúng sở trường :D.

Xu_iu
19-07-2011, 23:20
Chốt chương trình đi oto từ Hà Nội như sau nhé:

- Xe Hoàng Long xuất bến Lương Yên lúc 17:30 (chuyến cuối)
- Giá vé: 125k đến Cửa Ông

Update thêm xe xuất phát từ bến Mỹ Đình nhé
- Chuyến cuối xuất phát lúc 6pm.
- 10-15 phút/ chuyến
- Giá vé ( tới Cẩm Phả ) 110k, Đến Cửa Ông : 120 -125k ( giao động khoảng đấy, bình thường em chỉ đi đến Cẩm Phả thôi :) )
- Đầy đủ các hãng xe : Đức Phúc, Hoàng Long, Ka Long, KumhoViet Thanh.....

Em up thêm lên cho mọi người lựa chọn.
( Nói thật là em đang muốn đi từ Bến Mỹ Đình, vì khoảng cách từ nhà/ công ty em đến bên Lương Yên xa quá, và em cũng ko thể chuồn sơm quá đươc. Nên em đang tính em sẽ đi từ Bến Mỹ Đình cho chủ động hơn)

binhhut1985
19-07-2011, 23:29
Theo cá nhân tớ thì nên đi của thằng Kumho ^^ hôm rồi đi của thằng Hoàng Long ... nhồi như nhồi vịt ... làm sợ luôn ...

hoangbazen83
20-07-2011, 01:35
Update thêm vào danh sách
13. Gà Trung vô lại.(oto)
Em liên lạc với Xu để biết thời gian và địa điểm nhé, à em mua cho a mấy phong lương khô trung quốc như lần trước, chắc 2 cái là đủ. Nếu tiện thì mua không thì thôi.

meomapyk
20-07-2011, 02:26
@XU : Nếu em đi từ bến Mỹ Đình thì đặt chỗ cho chị chị chờ em ở chỗ trạm thu phí cầu Thăng Long nhá , chị đỡ phải vòng về tận Mỹ đình . Có gì thì chị call cho em .

huonggiangf1
20-07-2011, 09:52
Phê bình Xu có thông tin bấy lâu nay nhưng ém hàng làm anh em vất vả nhé. Thấy mình nhờ anh Công anh Quốc hỏi tại bến Lương Yên mà vẫn ko thèm đưa thông tin bến Mỹ Đình lên để mọi người so sánh. Muốn đi 1m thật hả?

Có mấy con người với nhau còn người đi bến này người đi bến kia làm gì. Đưa nhiều phương án lên rồi biểu quyết theo số đông chọn ra cái ok nhất có phải hơn ko. Mèo mập nói thế là cá nhân rồi đấy.

F1 chưa bao giờ tự mình quyết định và chốt bất kỳ việc gì cả. Gà là 1 tập thể cơ mà. Mọi người cùng đưa ra ý kiến rồi lấy số đông chứ. Mình cũng chỉ nhận được thông tin một chiều nên đưa lên như thế và các bạn tưởng là chốt luôn à? Nói vậy thì ai muốn đi thế nào thì đi, gặp nhau ở đó chứ gì?

Xu_iu
20-07-2011, 10:19
Phê bình Xu có thông tin bấy lâu nay nhưng ém hàng làm anh em vất vả nhé. Thấy mình nhờ anh Công anh Quốc hỏi tại bến Lương Yên mà vẫn ko thèm đưa thông tin bến Mỹ Đình lên để mọi người so sánh. Muốn đi 1m thật hả?

Có mấy con người với nhau còn người đi bến này người đi bến kia làm gì. Đưa nhiều phương án lên rồi biểu quyết theo số đông chọn ra cái ok nhất có phải hơn ko. Mèo mập nói thế là cá nhân rồi đấy.

F1 chưa bao giờ tự mình quyết định và chốt bất kỳ việc gì cả. Gà là 1 tập thể cơ mà. Mọi người cùng đưa ra ý kiến rồi lấy số đông chứ. Mình cũng chỉ nhận được thông tin một chiều nên đưa lên như thế và các bạn tưởng là chốt luôn à? Nói vậy thì ai muốn đi thế nào thì đi, gặp nhau ở đó chứ gì?
...

Em thấy chị F1 hơi nóng tính, và suy nghĩ có phần tiêu cực rồi chị ah :). Ban đầu, em nghĩ đi xe giống như năm ngoái tức là xe chở mình ra tận cảng Cái Rồng, và xe đó chỉ có ở bến Lương Yên, nên em cũng ko có ý kiến gì thêm. Nhưng thông tin chị post lên là đi xe Hà Nội - Cửa Ông thì em hơi lăn tăn ( Vì sao lăn tăn thì em cũng nói rồi, đi như thế em mất đến 2 lần taxi(xe ôm) /chiều....)
Ý định thì như thế, nhưng vẫn chưa quyết định vì vẫn biết, vẫn nghĩ rằng tất cả mọi người đi cùng nhau sẽ vui hơn. Em cũng trao đổi qua với chị và nghe lời chị em cũng post nhưng thông tin mà mình biết lên đây cho mọi người cùng biết..
Các bến xe thì đặt ở các đầu của thành phố, nhà mọi người thì không tập trung ở một khu, một quận nào, mà dàn trải cách xa nhau. Em nghĩ có đi kiểu gì thì đến tối t6 là tất cả mọi người đều được gặp nhau rồi, chỉ là ...mỗi người đều có công việc riêng...cái khó riêng, thì lựa chọn đi bến nào để thuận lợi nhất, đi chơi mà ko phải lăn tăn suy nghỉ gì thôi ah. :)

huonggiangf1
20-07-2011, 10:24
Mình nóng giận vô cớ nên hơi quá khích. Xin lỗi mọi người.

Bây giờ có thông tin rồi những người đi oto cho ý kiến đi. Mỹ Đình và Lương Yên. Ai thuận tiện bến nào thì nói ra để còn đếm.

Cá nhân mình thì cả 2 đều xa như nhau nên thằng nào cũng vậy.

trunggthn
20-07-2011, 11:12
Update danh sách vụ Quan Lạn như sau: Danh sách mới nhất.

1. Mít (oto)
2. Xu (oto)
3. F1 (oto)
4. Súng (oto)
5. Đè (xe đạp)
6. Mông (xe đạp)
7. Chọi (xe đạp)
8. Trưởng (oto)
9. Việt (xe đạp)
10. Trang béo (oto)
11. Meomap (oto thôi nhá, ko xe máy)
12. Gà Rều (xe đạp)

Danh sách rập ròm:
1. Anh Trung 81(thứ 5 trả lời)
2. Bình hut (xe đạp)
3. Bác Cả
4. Chú (oto từ HP?)

Anh em rập ròm cho tin vui sớm nhất nhé.

Sorry cả nhà.
Thứ 7 này mình vẫn phải đi làm. Không trốn được. Thế nên cho mình rút ra khỏi danh sách luôn nhé.
Chúc cả nhả đi chơi vui vẻ.

Michel Tu
20-07-2011, 15:54
Đi Biển nào.^^.

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=64791&d=1311151920

kesanruoi
20-07-2011, 16:48
Mình nóng giận vô cớ nên hơi quá khích. Xin lỗi mọi người

Đấy, cứ thế có phải ngoan không(wait)

huonggiangf1
20-07-2011, 17:01
@ Michel Tu: Bạn Tú dạo này có vẻ yêu màu tím, thích sự thủy chung nhỉ. Nhưng mà vi phạm quy định rồi nhé.

Không được bôi đậm, in nghiêng hoặc viết hoa, dùng màu sắc khác cho TOÀN BỘ BÀI VIẾT (trừ phần chữ ký) và độ lớn của chữ không quá kích thước "2" của diễn đàn.

Yêu cầu bản sửa lại thói quen này đi, vì thấy bài nào bạn cũng in đậm toàn tập, cũng màu tím toàn phần thì phải.

Tks ;)

Đấy, cứ thế có phải ngoan không(wait)

Chuyện này xong chưa Hảo?

binhhut1985
20-07-2011, 19:18
Bạn F1 dạo này có vẻ bất ổn về ... phải không nhỉ a Hưng ^^ Cái chữ " Thích là nhích " hình như nó thuộc về phần chữ kí .. và nó tím chung thủy :p

wit_eyes
20-07-2011, 19:28
Đúng là bất ổn thật :)

Cá Bảy Màu
20-07-2011, 21:38
Bạn F1 dạo này có vẻ bất ổn về ... phải không nhỉ a Hưng ^^ Cái chữ " Thích là nhích " hình như nó thuộc về phần chữ kí .. và nó tím chung thủy :p
Thôi không nói mấy cái truyện này nữa , anh Tú sửa chữ rồi

meomapyk
20-07-2011, 23:02
@F1 : Em sr F1 nếu chị nghĩ em cá nhân . Em thì chỉ nghĩ đơn giản là nếu Xu đi Mỹ Đình thì em chờ Xu ở chỗ thu phí cầu Thăng Long thôi vì em thấy xe đi QN nó đi qua đấy , làm như thế em đỡ mất công chạy vào tận trong thành phố . Còn nếu cả nhà quyết định đi chung ở bên Lương Yên thì tất nhiên em qua đó đi cùng mọi người rồi chứ em cũng đâu có muốn đi 1 mình .

huonggiangf1
20-07-2011, 23:50

Bạn binhhut1985 ạ, tớ ko bắt bẻ cái chữ ký của bạn ấy. Tớ nói cái comment của bạn ấy. Và như tớ đc biết khi đọc 1 số comment của bạn Tú ko phải chỉ trên topic nhà mình mà còn ở đây ở đó trên diễn đàn thì tớ mới nói. Tớ ko nói bên ngoài vì tớ ko muốn ảnh hưởng đến bạn ấy, tớ cũng ko nhắc nhở bằng công cụ như anh dantocgoc (vì nếu bị 2 lần nhắc nhở hệ thống sẽ tự động phạt 1 thẻ của bạn ấy).

Tớ chỉ làm cố gắng làm đúng những gì mình phải làm thôi bạn ạ.

@ Đoàn đi oto đi Quan Lạn:

Chốt lại là cả đoàn có 6 đứa đi oto từ Hà Nội thôi nhá, bao gồm 5 nữ nhi và 1 thằng vô lại :)). Nên chả cần ý kiến ý cò gì nữa, mình chốt luôn là đi Mỹ Đình nhé.

Mai F1, Xu và Trang béo vẫn đi Big C bình thường nhé. Có hẹn ăn trên Foodcourt rồi vào shopping ko các bạn nhỉ? :D Mua ít thôi ko có mỗi 3 đứa đeck xách đc. Mình đi xe đạp rồi đi xe bus ko cầm đc đồ :(.

Trung VL có nhiệm vụ thu gom 2 cái lều từ Đụt và anh Rều nhé, để thứ 6 mang đi.

Còn cái bếp BBQ mai nhờ bác Sơn mua hộ rồi F1 qua nhà bác ấy lấy.

wit_eyes
21-07-2011, 00:24
thôi stop hẳn chuyện đó mọi người nhé , để tập trung cho việc nhớn Quan Lạn
Cảm ơn em Đụt!

Michel Tu
21-07-2011, 04:12
Nội dung bài viết đã được xóa bởi Sutuomanhi

Cá Bảy Màu
21-07-2011, 10:38
Sau đợt Quan Lạn này sẽ có buổi off góp ý cá nhân từng thành viên sau ,chúc các cụ đi chơi vui vẻ , hoành tráng , rồi về chuẩn bị cung chính của Gà nha : APACHAI? - Cực Tây của tổ quốc , vi vọng cung này sẽ có nhiều thành viên của nhà gà , sẽ giúp gà xích lại gần với nhau hơn ......

hoangbazen83
21-07-2011, 10:45
Điên thế ko thể trích dẫn bài của mọi người. GC có vài ý thế này với mọi người nhe.
- Mọi người thử nghĩ xem có lần nào bảo ra off mà giải quyết xong vấn đề ko. Uh thì biết là gặp nhau vui, muốn chém gió nhưng cứ bàn xong mọi việc đi vẫn còn thừa tg mà buôn. Vấn đề hiểu lầm giữa Xu và F1 ko lớn nhưng như thế cũng ko hay và khiến mọi người ko vui. Nên tốt nhất tránh tình trạng thiếu thông tin vậy lần sau mọi người off theo 1 cách nghiêm túc nhé.
- Tú sửa bài rồi nên h ko biết thế nào. H ko bênh ai đâu, nhưng ai cũng có 1 suy nghĩ riêng, cũng thông cảm cho F1 làm dâu trăm họ nên sẽ nhiều ý nghĩ trái chiều. Tất cả cũng đều là ý tốt thôi. Mình cùng 1 nhà nên chắc chắn sẽ được thoải mái hơn nếu là 1 mod khác chăm sóc nhà mình đúng ko. Thôi bỏ quá hết nhé. Nhà mình dạo này đã trầm rồi lại dính mấy việc lặt vặt này càng buồn thêm.

giangth
21-07-2011, 14:36
Chúc chuyến đi Quan Lan của nhà mềnh thật zui zẻ nhé^^

ngocmit
21-07-2011, 19:59
Haiz, f1 ơi cho xin số di động, mai đi Quan lạn rồi mà hnay định gọi điện nhưng không có số, di động mới rơi xuống nước hôm kia nên chả còn số ai. Không mai lại lang thang Mỹ đình thì bỏ....

Mà lâu không vào không biết đầu cua tai nheo thế nào, chỉ thấy càng những đứa lơ tơ mơ như mình thì càng hâm mộ f1 về khoản chăm việc box đảm việc nhà :(

binhhut1985
25-07-2011, 08:16
Hóng quà từ đội Quan Lạn ^^

Xu_iu
25-07-2011, 10:26
Hóng quà từ đội Quan Lạn ^^

Bạn Bìnhhut mời cả đội Quan Lạn đi ăn đi!!!

Sẽ có quà đặc biệt dành cho bạn đấy ;))

huonggiangf1
25-07-2011, 11:08
Haiz, f1 ơi cho xin số di động, mai đi Quan lạn rồi mà hnay định gọi điện nhưng không có số, di động mới rơi xuống nước hôm kia nên chả còn số ai. Không mai lại lang thang Mỹ đình thì bỏ....

Mà lâu không vào không biết đầu cua tai nheo thế nào, chỉ thấy càng những đứa lơ tơ mơ như mình thì càng hâm mộ f1 về khoản chăm việc box đảm việc nhà :(

Ôi giời bi giờ mới đọc đc comment này của Mít :)) :">. Thảo nào lần này đi QL lại cầm 2 cái đt :)).

@ All: eo giờ vẫn còn mệt mới nguy chứ. Sáng nay 8r em mới dậy nổi :">. Có ọp ẹp share ảnh gì ko ạ?

nqvietx1
25-07-2011, 11:44
Có chứ, e lên cái lịch off share ảnh nha. Shere còn post lên để chém nữa. =))

Mrdungvanle8x
25-07-2011, 13:31
ảnh em đã úp lên facebook rồi, còn 1 số ảnh nóng của anh Quốc anh Hoàng và anh Rều để em xin ý kiến chỉ đạo của cả nhà là có lên up lên ko ạ =))=))=))=))=))=))=))

hoangbazen83
25-07-2011, 14:14
ảnh em đã úp lên facebook rồi, còn 1 số ảnh nóng của anh Quốc anh Hoàng và anh Rều để em xin ý kiến chỉ đạo của cả nhà là có lên up lên ko ạ =))=))=))=))=))=))=))

Hết tình người rồi. Chém chết không tha.
Công nhận mệt thật, nhưng vẫn nhớ đêm ngủ lều và chạy mưa. Hôm nào off nhỉ, không vào thứ 5 nhé để a còn đi xem phim. Ai xem phim không nhỉ.

Cá Bảy Màu
25-07-2011, 15:17
tối xem film đê

meomapyk
26-07-2011, 10:50
Em có ý kiến là off hay xem fim thì sớm 1 tí cho em hóng hớt để em còn về ^^! Tks

ngocmit
26-07-2011, 22:29
Hết tình người rồi. Chém chết không tha.
Công nhận mệt thật, nhưng vẫn nhớ đêm ngủ lều và chạy mưa. Hôm nào off nhỉ, không vào thứ 5 nhé để a còn đi xem phim. Ai xem phim không nhỉ.

Phim gì đấy, đú với !!Ca 6h í anh H

hoangbazen83
26-07-2011, 23:56
Thông báo với toàn thể anh em nhà Gà là thứ 5 ở rạp Platinum chi có phim "Giữa hai thế giới" thôi http://www.platinumcineplex.vn/vi/phim/item/21-gi%E1%BB%AFa-hai-th%E1%BA%BF-gi%E1%BB%9Bi.html
Phim ma đầu tiên của việt nam được đánh giá là rất xuất sắc, mà giờ xem phim cũng hợp lí 7h15 nên mọi người có thể tụ tập đi ăn, xem xong rồi lướt về nhà thôi. Mai sẽ bàn chi tiết nhé.

cục mỡ
27-07-2011, 09:55
Đi xem phim việt nam để ủng hộ phim việt nam đê.

hoangbazen83
27-07-2011, 19:43
Đi xem phim việt nam để ủng hộ phim việt nam đê.

Chuẩn đấy, đi xem thôi nhỉ

cục mỡ
27-07-2011, 20:24
Chuẩn đấy, đi xem thôi nhỉ
hihi, anh chọi ơi, lại bao nhé, :D. em hứa lần này không ngủ gật nữa. Tối nay đi ngủ sớm, trưa mai ngủ đầy đủ là không buồn ngủ nữa(S). Hehe.

hoangbazen83
27-07-2011, 23:13
hihi, anh chọi ơi, lại bao nhé, :D. em hứa lần này không ngủ gật nữa. Tối nay đi ngủ sớm, trưa mai ngủ đầy đủ là không buồn ngủ nữa(S). Hehe.

Sư nhà ông. Báo cho Xu di. Để mai Xu mua vé.

binhhut1985
27-07-2011, 23:34
Ngày 0 : tập trung ở bến xe Mỹ Đình . Đi HN - Điện Biên
Ngày 1 : 5h sáng có mặt ở Điện Biên . Đổ xăng Điện Biên .
Điện Biên - Mường Chà - Mường Nhé - Apachai ( ~ 280km )
Lưu ý : đến thị trấn Mường Chà - gần cuối thị trấn rẽ trái qua cầu - đi vào Mường Nhé . ( đổ xăng Si Pha Phìn - đổ xăng Mường Nhé )
Mường Nhé đi thẳng - đến km số Pắc Ma 62km ( rẽ trái qua cầu - đi tầm 30km nữa thì vào Apachai ) - nghỉ tối ở đồn biên phòng . Ăn tối ở Mường Nhé hay Apachai thì tùy chọn nhé . Nên đến sớm 1 tý vì đợt này đi apachai đông như quân Nguyên - đến muộn dek có giường mà ngủ ... lại nằm đất .
Ngày 2 :
Trek mốc 0 - quay về Mường Nhé ngủ . ( tránh nghỉ ở cái nhà Nghỉ Mường Nhé nhá - to đùng bên phía tay phải tính từ Apachai về Mường Nhé )
Ngày 3 :
Mường Nhé - Điện Biên ( giao lưu nhóm Gà trên Điện Biên - thăm quan di tích lịch sử ở Điện Biên ... )
Ngày 4 :
Điện Biên - Tuần Giáo - Sơn La ( đi qua đèo Pha Đin - lên đỉnh đèo cũ oánh dấu lãnh thổ ) Tối người và xe lên ô tô về HN .
Ngày 5 :
5h sáng có mặt ở HN - đi làm bình thường ^^

Việc xin giấy phép thì nhà mình cứ tập hợp đầy đủ danh sách .. tên , CMT , địa chỉ , số alo + giấy giới thiệu từ công ty . E sẽ gửi mail lên cho đứa bạn trên Điện Biên nhờ xin giấy phép ... hoặc có thể nhờ mấy mems gà trên Điện Biên xin giấy luôn cho cũng ok ^^

hoangbazen83
27-07-2011, 23:43
Binhhut đưa cung đường lên rồi, ai đi cứ đưa đầy đủ thông tin như binhhut yêu cầu, còn 1 tháng nữa khá nhiều việc phải làm. Cái này là chưa chắc chắn là có xin được giấy phép hay không nhưng sẽ cung khác dự bị nếu mình không lên apachai được. Mọi người dk nhé để Việt còn tập hợp làm danh sách để xin giấy giới thiệu.

Tên : Đoàn Phi Hoàng
Thông tin còn lại sẽ bí mật chuyển sau vào mail nhé.

Cá Bảy Màu
28-07-2011, 04:42
Tên : Vương Sơn Tùng
CMT : 012599622
SĐT : 01292285094
Hộ khẩu thường trú : Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà nội - Việt Nam

Xu_iu
28-07-2011, 09:56
Có bạn trẻ nào đi xem phim Giữa hai thế giới ca 19h15 tối nay thì Pm tớ trước 11h30 hôm nay nhá. Ko PM thì ở nhà ngủ nhé.:D

huonggiangf1
28-07-2011, 11:50
Cả buổi sáng chả làm đc cái việc gì ra hồn, ngồi đọc hết gần 40 trang cuộc thi ảnh trên Phượt mà ôm bụng cười lăn lộn. Cũng may chẳng ai biết là người quen. Ko thì xấu hết cả hổ :)). Lần nào cũng vậy =))

Michel Tu
28-07-2011, 12:09
Lại cái giọng cờ hó rồi, F1 định nói mình thì cứ nói thẳng tên nó ra đi, việc đếch gì đến ai mà xấu với cả hổ, cứ như tôi làm mất thanh danh nhà gà và ảnh hưởng tới các con gà như F1 hay sao ý. Thế thì thôi vậy, đăng ký làm gà được thì chắc xin đề xuất ra khỏi đàn cũng được đúng không F1. Lần sau cứ coi nhau như ngươi dưng đi nha, thanks.

nqvietx1
28-07-2011, 14:56
Tên : Vương Sơn Tùng
Mày còn bí mật cả cái số CMND ah thằng kia!

Mọi ng mail cho mình theo địa chỉ: [email protected]
Các thông tin cần thiết:
- Họ và tên;
- Ngày tháng năm sinh;
- Địa chỉ nơi cư trú;
- Số CMND;
- Số điện thoại của bản thân.
Lưu ý là gửi vào mail nhé, tránh public thông tin cá nhân mà mình cũng tập hợp đủ số liệu để viết gộp vào 1 giấy giới thiệu.

Mrdungvanle8x
28-07-2011, 16:37
Lại cái giọng cờ hó rồi, F1 định nói mình thì cứ nói thẳng tên nó ra đi, việc đếch gì đến ai mà xấu với cả hổ, cứ như tôi làm mất thanh danh nhà gà và ảnh hưởng tới các con gà như F1 hay sao ý. Thế thì thôi vậy, đăng ký làm gà được thì chắc xin đề xuất ra khỏi đàn cũng được đúng không F1. Lần sau cứ coi nhau như ngươi dưng đi nha, thanks.
Em ko biết giữa anh và chị F1 có những hiểu lầm gì bấy lâu nay, nhưng em có 1 số ý kiến đóng góp với 2 anh chị thế này. nhà gà đc sinh ra là để mọi người cùng chung sở thick và cùng chung 1 mục tiêu là chinh phục những cung đường,1 năm trôi qua là khoảng tgian ko phải là dài nhưng cũng đủ để mọi người hiểu 1 chút ít về nhau và bỏ qua cho nhau, đừng vì những xích mích nhỏ bé đáng yêu mà dẫn đến những cuộc chia ly như này, anh và chị hãy vì 1 tập thể nhà gà mà bỏ qua cho nhau! Mình chơi trong tập thể thì lên nghĩ đến tập thể trước chứ đừng vì cái "tôi" to quá. Nhà gà tgian này đang dần dần vắng bóng những nhân tố đã tạo lên thương hiệu Gà, rồi đây sau những sự việc như này ko biết tương lai của 1 tập thể vững mạnh sẽ như thế nào. qua 1 bài viết trước đây của anh Chọi thì đã làm nóng 1 chút ít không khí nhà ming nhưng xong lại nắng dần xuống Chán! Còn anh Tú bảo anh ra khỏi nhà gà thì em nghĩ anh lại trẻ con quá. Anh chơi với cả nhà gà chứ ko riêng ai hết em nói thế chắc anh hiểu ý em, em nói thế anh đừng giận em nhé đấy là ý kiến riêng của em thôi hay tại em trẻ con lên nói vậy anh cũng đừng chấp em. Thôi ý em thì còn nhiều lắm nhưng mà ko biết viết thế nào để cho nhà mình hiểu đc tâm trạng lúc này, Văn của em thì hơi ít lên bài viết chắc lủng củng lắm mong mọi người hiểu 70% ý của em là đc rồi. Và câu kết của em mong muốn là "như chưa hề có cuộc chia ly" nhà Gà là 1 đế chế hùng mạnh nhưng sẽ ko sụp đổ mà càng lớn mạnh đến 5, 10 ,15 năm và lâu hơn thế nữa........ hix hix ặc ặc he he.(c)

huonggiangf1
28-07-2011, 16:57
@ Súng: Cám ơn em.

@ Mấy Gà đi xem phim tối nay: 6h có mặt ở cái cổng Khu Đô Thị Mỹ Đình to tướng đối diện Keang Nam trên đường Mễ Trì nhé (theo lời Mít tả thì nó như thế). Chúng mềnh đi ăn ở nhà hàng Raffles ở tầng 1 tòa nhà gì đó ngay bên tay phải (Mít ko nhớ tên tòa nhà) rồi 7h15 gặp Xu ở trước cửa phòng chiếu số 4 để cùng tận hưởng :D. Ai tới cổng Mỹ Đình thì call F1 nhá. Mít 7h mới họp xong hix hix

meomapyk
28-07-2011, 18:31
Mọi ng mail cho mình theo địa chỉ: [email protected]
Các thông tin cần thiết:
- Họ và tên;
- Ngày tháng năm sinh;
- Địa chỉ nơi cư trú;
- Số CMND;
- Số điện thoại của bản thân.
Lưu ý là gửi vào mail nhé, tránh public thông tin cá nhân mà mình cũng tập hợp đủ số liệu để viết gộp vào 1 giấy giới thiệu.
Để đi đâu đấy anh

nqvietx1
28-07-2011, 23:12
Để đi đâu đấy anh
Đi về phía mặt trời.

Em ko biết giữa anh và chị F1 có những hiểu lầm gì bấy lâu nay, nhưng em có 1 số ý kiến đóng góp với 2 anh chị thế này. nhà gà đc sinh ra là để mọi người cùng chung sở thick và cùng chung 1 mục tiêu là chinh phục những cung đường,1 năm trôi qua là khoảng tgian ko phải là dài nhưng cũng đủ để mọi người hiểu 1 chút ít về nhau và bỏ qua cho nhau, đừng vì những xích mích nhỏ bé đáng yêu mà dẫn đến những cuộc chia ly như này, anh và chị hãy vì 1 tập thể nhà gà mà bỏ qua cho nhau! Mình chơi trong tập thể thì lên nghĩ đến tập thể trước chứ đừng vì cái "tôi" to quá. Nhà gà tgian này đang dần dần vắng bóng những nhân tố đã tạo lên thương hiệu Gà, rồi đây sau những sự việc như này ko biết tương lai của 1 tập thể vững mạnh sẽ như thế nào. qua 1 bài viết trước đây của anh Chọi thì đã làm nóng 1 chút ít không khí nhà ming nhưng xong lại nắng dần xuống Chán! Còn anh Tú bảo anh ra khỏi nhà gà thì em nghĩ anh lại trẻ con quá. Anh chơi với cả nhà gà chứ ko riêng ai hết em nói thế chắc anh hiểu ý em, em nói thế anh đừng giận em nhé đấy là ý kiến riêng của em thôi hay tại em trẻ con lên nói vậy anh cũng đừng chấp em. Thôi ý em thì còn nhiều lắm nhưng mà ko biết viết thế nào để cho nhà mình hiểu đc tâm trạng lúc này, Văn của em thì hơi ít lên bài viết chắc lủng củng lắm mong mọi người hiểu 70% ý của em là đc rồi. Và câu kết của em mong muốn là "như chưa hề có cuộc chia ly" nhà Gà là 1 đế chế hùng mạnh nhưng sẽ ko sụp đổ mà càng lớn mạnh đến 5, 10 ,15 năm và lâu hơn thế nữa........ hix hix ặc ặc he he.(c)
Mầy lói ngọng viết cũng ngọng ah Súng :))

Cá Bảy Màu
28-07-2011, 23:50
Mầy lói ngọng viết cũng ngọng ah Súng :))
Thì nó lói bằng cả con người ló mà , nên nghĩ lào nà viết ra nuôn thì nàm sao mà phải sửa đâu anh :)))

Cá Bảy Màu
28-07-2011, 23:53
Em thấy thế này , nhà mình lên lập hẳn 1 cái topic mới để dễ nắm được thông tin mà thông tin của thành viên nó cũng rõ ràng hơn

duycong8282
29-07-2011, 07:09
Qua Members mới điểm danh lại đi điền đầy đủ thông tin vào

giangth
29-07-2011, 08:51
Nếu mọi người không chê thì để em quản lý thông tin nhân sự nhà Gà cho :P

hoangbazen83
29-07-2011, 08:52
- Từ khi vào nhà Gà thằng e giờ mới nói đựoc mấy câu thấu tình đạt ý thế này. Cho dù tú có rời nhóm gà thì tên tú vẫn luôn trong ds đàn gà mỗi khi cần nhắc đến. Chúng mình đã lớn cứ để mâu thuẫn mãi cũng ko hay. Dù biết là giờ có không ở nhóm này thì mình vẫn có nhóm khác để chơi. Nhưng cái tình cảm dành cho nhau thì khác. Càng nhiều bạn thì càng vui nhưng chơi có được lâu ko mới là cái khó. Từ khi đàn gà thành lập cái GC muốn nhất là làm sao duy trì nhóm thật lâu, làm sao để mọi người gần nhau, thân nhau như a e trong nhà. Có thể với người này chia sẻ nỗi buồn, với người kia chung 1 niềm vui. Sống làm việc và để hưởng thụ đừng để đầu óc căng thẳng và không thoải mái cho những việc ko nên nghĩ. Các bạn lớn các bạn phải có trqchs nhiệm với lời nói và hành động của mình, 3,5,7 ngày nếu suy nghĩ lại mình vẫn có thể xl, lời xl ko bao giờ muộn, lời xl có thể xóa bỏ được nhiều hiềm khích, nhiều sự hiểu lầm, nếu ngại có thể nt hoặc gặp riêng nhau mọi người biết cũng chẳng để làm gì, quan trong là các bạn thấy thoải mái với nhau. Chứ đừng đổ lỗi kiểu " con tôi sai con tôi sửa, con bà chửa con bà đẻ".

- Còn 1 việc nữa. Chủ nhật cuối tuần này GC và 5 a e gà nữa sẽ đi hiến máu, ai khỏe, ai muốn giúp đỡ người khác, ai không hiến máu cũng có mặt cho vui. Lần đầu nhà mình đã rất đông a e tham gia, hi vong lần 2 này cũng không kém. A e ở xa ai lên được cũng tham gia luôn nhé. GC sẽ gọi điện cho Trung trước để đón nhà mình.

Oh hay quá, chân thành cảm ơn em. Em thu thập đầy đủ thông tin của mọi người dùm a nhé.

huonggiangf1
29-07-2011, 10:23

Tốt quá. Cám ơn em. Chị dạo này bận quá ko follow được. Nhất là mem mới cứ toàn đăng ký rồi bỏ ngỏ nên chẳng muốn update :(.

Em PM cho chị địa chỉ email của em để chị gửi file danh sách và những thông tin đã có. Từ đó em bổ sung thêm những cái còn thiếu nha.

@ All: Ko nên lập topic mới làm gì cả. Điểm danh chỉ là hình thức thôi. Về cơ bản thì thông tin của các thành viên cũng khá đầy đủ rồi, chỉ là chưa có ai có thời gian update thôi mà. Ai có thay đổi email hay số điện thoại gì thì báo cho em Giang để em ấy sửa trong file là xong thôi. Chứ bây giờ làm lại công việc đó 1 lần nữa... Chẹp... Mọi người ko tưởng tượng đc đâu....

Mà em nghĩ đặt gà danh cho em Giang đi để cho đỡ bị lẫn. Khuyến nghị là ko F2 F3 gì nữa nhé. Chọn cái gì đó khác biệt hẳn đi cho nó thành thương hiệu của mình em ạ :L

nqvietx1
29-07-2011, 11:49
Đúng chuyên ngành của cô rồi còn j :))

Mà em nghĩ đặt gà danh cho em Giang đi để cho đỡ bị lẫn. Khuyến nghị là ko F2 F3 gì nữa nhé. Chọn cái gì đó khác biệt hẳn đi cho nó thành thương hiệu của mình em ạ :L
E thử tìm hiểu xem giống gà nào có cái đùi gà to và dài thì đặt cho giangth nhé :))

Ly A Sang
29-07-2011, 12:28
Lâu rồi mới thấy nhà mình sôi nổi thế này,,,,,mọi người đâu rồi chuẩn bị lại đến sinh nhật Phượt lên 5

Mình nhớ lần lên 4 nhà Gà mình lam loạn Đồ Sơn rồi lại trec cả Bộ xây dựng nữa vui da man con ngan,,,năm nay la bãi biển Tiên Sa

Nghe dân người ta đồn tối tối Tiên vẫn hay xuống tăm lần này mình vào rình lấy cái váy là hết về thiên đình ở dưới hạ giới làm ôm

cắp nách của Ly a Sáng,,,,Thế có ai đi cùng minh hông

nqvietx1
29-07-2011, 12:50
Thể loại Tiên mà bác nói fải thêm dấu huyền vào thì mới có =))

hoangbazen83
29-07-2011, 14:56
Vụ này a sáng làm rạng danh Gà thôi chứ e cũng bó tay rồi. Ai hộ tống a sáng kìa. Dạo này hết dám ham vui rồi.

Mrdungvanle8x
29-07-2011, 18:35
anh hoàng ơi làm thế nào anh có cái chữ gà ở trước từ chọi thế anh, nhìn cái chữ phượt thủ chán quá đổi cho em cái

hoangbazen83
29-07-2011, 23:08
anh hoàng ơi làm thế nào anh có cái chữ gà ở trước từ chọi thế anh, nhìn cái chữ phượt thủ chán quá đổi cho em cái

Sặc thằng này chẳng biết gì cả, thế muốn đổi Gà danh là gì.

Hôm nay GC nhắn tin cho 30 người mà mới có 17 người trả lời, chủ nhật này nhiều người về quê quá. Có topic mới mọi người vào chém cho vui https://www.phuot.vn/threads/22618-(Tiếp)-Tuyển-người-đi-Hiến-Máu-vào-chủ-nhật-này-ạ-31-7-11.?p=412279#post412279

oneway0ut
29-07-2011, 23:55
Buồn!!! muốn hiến máu làm những công việc có ích tí mà cuối tuần lại ko đi được!

nqvietx1
30-07-2011, 00:05
Thì chú cứ vắt tạm ra cái bvs rồi gửi cho ng ta qua đường bưu điện cũng ok mà =))

oneway0ut
30-07-2011, 00:10
E đánh giá cao ý kiến này của anh đấy anh VIệt à, nhưng khổ nổi em lại ko có chất chống đông máu, thành ra nếu mà gửi xuống đến nơi nhận đc thì họ lại phải đập bvs ra từng mảnh để ngậm or ngâm cho ra à :))

nqvietx1
30-07-2011, 00:13
Chú fải hãm giống như ng ta đánh tiết canh ấy. Ko j là ko thể :))

meomapyk
30-07-2011, 00:24
@GC : Anh đổi luôn hộ em cái phượt thủ thành Gà Mèo với ^^!
@Giangth: Chị đề nghị cái biệt danh Gà Pose cho Giang ^^!

Cá Bảy Màu
30-07-2011, 00:51
em thấy nhà mình nên lập hẳn 1 cái topic A pả chải - nhà gà chinh phục cực tây tổ quốc đi cho nó máu , bóc tách hẳn ra cho nó rõ ràng , còn chuẩn bị gì , danh sách thành viên chứ ,

@Giangth: Chị đề nghị cái biệt danh Gà Pose cho Giang ^^!
Mợ phải đưa ra lý do , tại sao lại gọi như vậy chứ

hoangbazen83
30-07-2011, 01:31
Mày edit sửa 2 bài làm 1 đi Đụt, không mod lại vất vả. Mày chưa hiểu ý anh, sẽ lập topic khi mình xin được giấy. Chứ giờ còn chưa biết thế nào, tuyển anh em xong không đi được mang tiếng, thêm nữa là chưa có cung dự bị. Để tìm 1 cung dự bị đã. Thế nên ai muốn đi hoặc dập dòm thì cứ ném đá cho Việt, không đi cũng có sao đâu, kiếm cái giấy giới thiệu đã rồi từng bước từng bước làm thủ tục nếu họ ok thì tuyển người là mấy chốc. Ngày đấy ai chẳng muốn đứng nghiêm chào ở 1 vùng miền tổ quốc nào đó khi lá cờ tổ quốc đang tung bay.

binhhut1985
30-07-2011, 08:13
Cung dự bị là trở lại Tây Côn Lĩnh nhé bà con ^^

hoangbazen83
30-07-2011, 12:47
Cung dự bị là trở lại Tây Côn Lĩnh nhé bà con ^^

Vãi lúa ông em hút, cung đấy a chưa nghĩ đến sẽ đi lại, có lẽ chăng là 2,3 năm nữa nhưng đi đỉnh Lủng Cẩu nghe truyền thuyết của nó thấy hấp dẫn và đúng chất phiêu lưu hehe.

Mrdungvanle8x
30-07-2011, 13:26
Anh hoàng à đổi cho em thành gà súng đi nghe đỡ chuối hơn cái từ phượt thủ.
À giữa tháng 8 này tức ngày 14-8 em định làm 1 cung lên bản giốc nhà gà còn ai chưa đi bản giốc thì đi luôn cùng cho vui, nếu ko tìm đc đoàn nào tổ chức chắc em tự tổ chức, giới hạn là khoảng 7-8 xe. Mọi người đi rồi cho em ít ý kiến đóng góp nhé; nhà nghỉ, đường xá, ăn uống, thời tiết..... nói chung là cái j liên quan đến chuyến đi. he he(c)

huonggiangf1
30-07-2011, 18:57
@ Súng và Mèo mập: Anh Hoàng hay bất kỳ ai trong nhà mình đều không có quyền đổi ngoại hiệu cho 2 em đâu. Điều kiện để đổi ngoại hiểu là phải có ít nhất 50 bài rồi comment trong topic này https://www.phuot.vn/threads/651-%C4%90%C4%83ng-k%C3%BD-Ngo%E1%BA%A1i-hi%E1%BB%87u-(cho-th%C3%A0nh-vi%C3%AAn-c%C3%B3-50-b%C3%A0i-vi%E1%BA%BFt-tr%E1%BB%9F-l%C3%AAn)? để bác CVN đổi cho.

Súng mới đc có 23 bài thôi. Tích cực post bài comment đi để nhanh được đổi ngoại hiểu. Nhưng cẩn thận kẻo bị bannick vì tội câu bài đấy nhá :))

meomapyk
30-07-2011, 20:55
Báo cáo cả nhà hôm nay em vừa vượt qua đèo Lũng Lô anh zo chị uống , 500km ê mông để về đến nhà ^^! Em đang ở Điện Biên rồi hẹn tuần tới cùng nhà gà chào đón cái bằng tốt nghiệp của em nhé :D

nqvietx1
30-07-2011, 21:18
Báo cáo cả nhà hôm nay em vừa vượt qua đèo Lũng Lô anh zo chị uống , 500km ê mông để về đến nhà ^^! Em đang ở Điện Biên rồi hẹn tuần tới cùng nhà gà chào đón cái bằng tốt nghiệp của em nhé :D
Có chương trình j hoành tá tràng ah?
Cô vui chơi đừng quên nhiệm vụ nhá!

hoangbazen83
30-07-2011, 23:53
@ Súng và Mèo mập: Anh Hoàng hay bất kỳ ai trong nhà mình đều không có quyền đổi ngoại hiệu cho 2 em đâu. Điều kiện để đổi ngoại hiểu là phải có ít nhất 50 bài rồi comment trong topic này https://www.phuot.vn/threads/651-%C4%90%C4%83ng-k%C3%BD-Ngo%E1%BA%A1i-hi%E1%BB%87u-(cho-th%C3%A0nh-vi%C3%AAn-c%C3%B3-50-b%C3%A0i-vi%E1%BA%BFt-tr%E1%BB%9F-l%C3%AAn)? để bác CVN đổi cho.

Súng mới đc có 23 bài thôi. Tích cực post bài comment đi để nhanh được đổi ngoại hiểu. Nhưng cẩn thận kẻo bị bannick vì tội câu bài đấy nhá :))

Thì anh có bảo anh đổi đâu, a định vào xin bác CVN đổi cho đấy chứ, lần trước nhà mình cũng có 2,3 trường hợp không đủ mà vẫn đổi được, nên a nghĩ lần này cũng vậy, chỉ là Gà danh thôi mà.

nqvietx1
01-08-2011, 15:21
Announcement: có 8 bạn đã gửi thông tin cho mình:
- Trần Hương Giang - giangth;
- Phạm Phương Hòa - 1 mỹ nữ, chân dài, da trắng ẩn số của đoàn nhá (bạn của giangth) (c) riêng ôm này có khi phải bốc thăm chứ ko đc chọn
- Trần Thị Hương - ng mà ai cũng biết đấy là ai :gun
- Lê thị Hồng Nhung - bí danh: Ốc;
- Đoàn Phi Hoàng - Gà chọi;
- Lại Đức Trung - bí danh trungVL;
- Nguyễn thị Hồng Lĩnh - cũng là 1 chân dài (bạn trungVL) nghe tên như e này có bố mẹ ng Hà Tĩnh;
- Nguyễn Hồng Hạnh - bí danh: hót.
Updating ... :LL

hoangbazen83
01-08-2011, 18:48
Chết chết có nhiều mỹ nhân thế này cơ à, hehe tối tôi mời ông cốc trà đá cho qua khoản bốc thăm mỹ nhân nhé.
@trung VL: em cũng đi cơ à, ghê nhỉ.

nem_162
01-08-2011, 19:52
Cho em hỏi 1 câu hơi ... ngu tí là mọi người đang gửi thông tin gì cho anh Việt thế ạ? Và để làm gì ạ?

oneway0ut
01-08-2011, 19:56
@Anh Chọi : em cứ đưa đăng kí thôi chứ đã bảo chắc chắn đi đâu, keke.thôi thì 50-50. chứ còn ko có bản thông tin thì chắc chắn 100% là ko đc đi rồi. À còn tối anh mời anh Việt trà đá cho qua khoản bốc thăm thì "sang" em luôn nhé :)) . còn bạn em vẫn là bạn em mà =))
@ You ÚT: gửi thông tin cho anh Việt để nếu có xin giấy phép đi được Apa Chải thì phải có thông tin cụ thể của từng người U à, xin để 2-9 này đi đấy :D

Ly A Sang
01-08-2011, 23:09
Trước khi lập topnic bên tìm bạn đồng hành mình cũng nói qua với Hưng và Gà choi vì không ai đứng lên,,,bây giờ có rồi thì 2 đoàn gộp lại cho đông vui
hôm đó chung ta làm lễ chào cờ sáng 2/9 trên Apachai

Cá Bảy Màu
01-08-2011, 23:51
Trước khi lập topnic bên tìm bạn đồng hành mình cũng nói qua với Hưng và Gà choi vì không ai đứng lên,,,bây giờ có rồi thì 2 đoàn gộp lại cho đông vui
Ui đại ca không phải lăn tăn mấy cái vấn đề này , cái chính là vẫn tiến hành thôi , hẹn anh trên đồn biên phòng , mà đoàn bác giờ chắc cũng tầm 15 16 xe rồi , gà nhà mình đến cuối kiểu gì cũng tầm trên dưới 10 xe mà gộp vào thì đông lắm , thôi cứ tách ra đi cho nó dễ kiểm soát

hoangbazen83
01-08-2011, 23:52

Em nhớ rồi a Sáng ơi nhưng đông quá sợ bất tiện cho nhóm bên anh. Chứ bọn e cũng chưa chắc là xin được giấy. Nếu xin được thì tốt, không xin được có lẽ bọn em rẽ trái theo dấu bánh xe a tete. Lên được Apachai a e mình gộp đoàn đã muộn đâu. Chia nhỏ ra cho dễ hoạt động hehe.

hoangbazen83
02-08-2011, 23:59
Thứ 5 này có ai đi xem Capitan American ko nhỉ. Cần 1 người lead vụ này vì GC đi làm về muộn ko mua vé kịp. Ứng cử viên sáng giá nhé: Việt, Đụt, Giang a e nào đi xem thì mua giúp nhé. Mọi người dk trên này luôn nhé.

momo
03-08-2011, 09:42
Có có, mai ý hả?

nqvietx1
03-08-2011, 10:40
Tin nóng hổi:
Theo thông tin mới nhận meomapyk đã xác nhận là sẽ lên đc Apachải. Mọi người ai đi thì confirm và mail cho mình thông tin cá nhân sớm để làm list viết giấy giới thiệu đồng thời cũng để nhờ binhhut1985 xin hộ giấy phép ra cột mốc luôn.
Thông tin cá nhân:
- Họ tên;
- Ngày tháng năm sinh;
- Địa chỉ thường trú;
- Số CMND;
- SĐT cá nhân.
Caution: Gửi vào mail [email protected] để tránh public thông tin cá nhân.
:gun
Update luôn cung đường: http://ridewithgps.com/routes/589628

Ly A Sang
03-08-2011, 11:25
Tình hình là nhóm mình thiếu xế, nhà Gà lên danh sách đăng ký là bao nhiu người, có 2 phương án đi

1, Đi xe máy hết cung 7 ngày
2, Đi ô tô lên Điện Biên và về bằng tàu Lào Cai tối 31/8 đi tối 4/9 về

nqvietx1
03-08-2011, 11:45
Xét về độ máu thì bọn e ai cũng đi đc cung 7 ngày dưng mà đ.k thời gian ko cho phép nên chỉ đc 4 ngày là kịch kim.

huonggiangf1
03-08-2011, 12:01
Vừa comment bên kia nhưng lại đưa về đây để ai cũng đọc được

Hic mọi người ơi chú ý hạn chế quote bài liền trước để tránh double dung lượng nhé. Chat chit kiểu này thì có thể @ tới ai đó rồi comment là có thể hiểu là mình đang hướng tới người đó mà. Chỉ nên quote lại những bài đã trôi quá xa hoặc 1 phần thông tin cần quote, kiểu như "nói có sách, mách có chứng" thôi. Nhiệm vụ của cái công cụ "quote" là như vậy mà.

Hic hic ko nhắc mà cứ lặng lẽ âm thầm sửa bài của từng người thì chẳng biết sửa đến bao giờ, mà nói ra thì ngại mọi người lại bảo khó tính lắm chuyện :((. Chán quá! :(

nqvietx1
03-08-2011, 12:54
@F1: có cách giải quyết rất thấu đáo là thuê cái sever nó to to 1 chút =))

nem_162
03-08-2011, 13:36
Captain American xem ... chẳng hấp dẫn tẹo nào hết, thưa các anh các chị. Phim này chỉ hay nếu chị nào thích ngắm các anh trai đẹp giai lại có 6 múi ( mà cũng chỉ được ngắm có 1 lúc, khi anh Captain bán khỏa thân ở đầu phim ), ko có gì thú vị nếu các anh mong chờ được xem những màn đánh nhau, kĩ xảo hoành tráng. Chi tiết phim ko logic cho lắm và cái kết thì, chẹp, kiểu gạ gẫm khách xem phần 2 một cách nhạt nhẽo.:D Mọi người đổi phim khác hoặc đợi thêm mấy ngày nữa, lại có phim mới ấy ạ - như XÌ TRUM chẳng hạn, he he

@Việt: em sẽ gửi mail cho anh :)

hoangbazen83
03-08-2011, 13:45
@út : xem để cho biết thôi mà em. Ít ra nó cũng thuộc dạng phim được chờ đợi để xem nhiều nhất. Giống phim ma vn, trước khi đi xem cũng nhiều người nói lắm nhưng vẫn xem để biết rõ là nó nhtj nhẽo và chẳng sợ tẹo nào.
GC đăng kí 1 vé nhé.
@All : vụ apachai mọi người đăng kí sớm nhé. Cứ dk nếu không đi thì cũng để dùng thông tin update thêm
Vào danh sách Gà do e Giang quản lý. Apachai mà 5 xe là sẽ lên đường luôn.

nqvietx1
03-08-2011, 16:17
@Phượng: đã nhận đc mail của e và cậu bạn tên Mai Trung Việt rồi nhé.

dungcmh
03-08-2011, 16:34
Nhận được mail của nguyendungz@ chưa Việt ơiiiiiiiiiii

nqvietx1
03-08-2011, 18:43
@Dũng: mình nhận được rồi.
@All: danh sách các bạn đã gửi thông tin:https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AthJvpKRoK0vdHBsdlVaZ2hPMklXQWJEVUFhN3Foc mc&hl=en_US

binhhut1985
03-08-2011, 18:43
Chốt ngày , offline đóng xiền , cân đối xế ôm ... là việc cần làm ^^ sang tuần a Việt scan giấy giới thiệu với danh sách đi apachai gửi cho em nhé :) [email protected][email protected] ^^

oneway0ut
03-08-2011, 21:44
A còng All: eo ôi thích nhỉ! thế này mà đông người đi xe máy 7 ngày thì lại càng thích nữa :D

hoangbazen83
03-08-2011, 23:26
@Vl: chắc khó đấy em ạ. Tối đa là 4 ngày thôi. Như thế cũng đủ rồi. A cũng đang ủ mưu để xin nghỉ thêm
1 ngày đây.
@út: vụ này e cũng tham gia à, hay đấy lâu chưa đi đâu với a e Gà rồi.
Có lẽ nên lập topic bên tìm bạn đồng hành nhỉ, ko mod lại nhắc nhở.
@all: xl tất cả những a e đi xem phim nhé. Mai GC có cái hẹn đột xuất phải đi ăn với gia đình nên ko thể đi xem phim được. Ai đi thì vẫn cứ đi nhé.

nqvietx1
03-08-2011, 23:37
Nghe e Phượng dìm film Caption America h lại đến ông GC cancel, haizz. Tụt hứng đi xem rồi :(

hoangbazen83
04-08-2011, 00:50
@việt: tôi vẫn phải xem nhưng hôm khác thôi. Mai tôi ko thể vắng mặt được. Hay mai ông ra chỗ nhà hát lớn xem nhóm đấy nó đapk xe đi đâu. Tôi đi ăn về sẽ alo luôn. Cũng máu vụ này mà chưa được tham gia

nqvietx1
04-08-2011, 21:05
@meomapyk: cô tìm hiểu xem gửi xe máy lên Điện Biên theo cách nào để tiết kiệm nhất nhé, có thể gửi bằng xe tải cũng được, ko nhất thiết fải gửi bằng ô tô khách.
@All: update danh sách: https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AthJvpKRoK0vdHFvdmR6d3g2WkNyMmFjVFJ6V1JJW Hc&hl=en_US
Mọi ng sớm gửi nốt thông tin để chốt danh sách vào tối CN 07/8/2011 nhé. :Dam

nem_162
04-08-2011, 21:12
@Gà Chọi: thực ra em cũng ko chắc sẽ đi đựơc đâu - vì phải nghỉ học mất 1 buổi, chưa biết xin phép "chị gái" ở nhà ra làm sao và vấn đề quan trọng ko kém là ko biết đào tiền ở đâu ra mà đi. Tóm lại là "thiên thời, địa lợi, nhân hòa" là chưa thấy có. Cơ mà vì em lỡ rủ rê 1 cậu bạn đi chuyến này cùng nhà mình nên cũng thấy phải có tí ... trách nhiệm với nó :D

@Việt: thực ra phim đó xem cũng được. cơ mà anh xem phim khác có khi lại hay hơn thì sao. Mà anh đi xem phim thì cứ đi, sao cứ phải ... "bầy đàn", he he

manhnm
04-08-2011, 21:24
Off ẹp đóng xiền ới mình 1 câu nhé! thank!

hoangbazen83
04-08-2011, 23:39
@manhnm: bạn dk đi apachai hả. Off mình sẽ alo. À mà chưa biết số dt của bạn
@út: đi xem phim đông mới vui chứ. Mà e có trách nhiệm với bạn là đúng rồi, a nghe nói đợt hè e kiêm được bộn tiền cơ mà. Thấy bảo đủ để đi xuyên việt. Tin đồn nhảm à.

nqvietx1
05-08-2011, 00:32
@Phượng: buôn có bạn, bán có phường e ah :)
@Gà chọi, manhnm: lịch off cũng thông báo trên này luôn mà.

hoangbazen83
05-08-2011, 08:20
Chúc toàn thể a e Gà 1 ngày mới tốt lành, gặp nhiều may mắn nhé.

manhnm
05-08-2011, 08:42
Chào Gà Chọi! số dt của manhnm: 0996046888 / 0945328666
cảm ơn đã quan tâm!

hoangbazen83
05-08-2011, 10:15
Ái chà số dt đẹp thế. Bạn bán số dt à có số nào đẹp ko để mình 1 số nào.

manhnm
05-08-2011, 14:24
Chỉ dùng ko bán hjhj....

wit_eyes
05-08-2011, 14:28
Gửi các bạn Gà yêu quý
9h Sáng ngày mai thứ 7 ngày 6 tháng 8 tại 9 ba Trần Hưng Đạo mình có hẹn đc 2 đại ca Dung.nc và Sang Ly A cafe họp mặt
Vậy có bạn nào rảnh giờ đó thì cứ tự động ra họp gia đình nha !

hoangbazen83
05-08-2011, 19:30
@manhnm: số đẹp thế để rẻ cho mình 1 số để dùng đi, cái thằng vina giờ sóng bập bõm quá. Dùng chán ơi là chán.
@ALL: oh yessss, sáng mai ai đi ăn sáng nhỉ, làm tí huyết cho xôm.

manhnm
05-08-2011, 19:55
Bọn Vina jo làm ăn chán quá!

hoangbazen83
05-08-2011, 23:07
Thế mai bác có ăn sáng để em được gặp mặt không nào, chắc ngày xưa buôn sim bị ế mấy cái sim này chứ gì, thôi hóa giá rẻ đi anh em mua dùng cho vui.

hoangbazen83
06-08-2011, 08:33
Sáng nay ai đọc được thông báo này thì ra 93 trần hưng đạo nhé. Có hội nhhij bàn tròn quan trọng

manhnm
06-08-2011, 12:01
Sáng nay ai đọc được thông báo này thì ra 93 trần hưng đạo nhé. Có hội nhhij bàn tròn quan trọng

sang nay van phai di lam, sory Pac Ga Choi nhe! Hom nay ban cac Pac di cafe be co j moi thong bao Cho ae di.

hoangbazen83
06-08-2011, 12:06
Có nhiều vấn đề lắm nhưng chưa vỡ hehe, bác cứ yên tâm lần họp tới là bác sẽ biêt thêm nhiều thông tin. Thứ 7 mà đi làm chán nhỉ.

vava
07-08-2011, 13:03
Chán nhỉ, mình thành Gà già rồi, Apachai chẳng ho he gì được. Nhớ trước khi chống lầy điều kiện chỉ có 1, đó là: được đi APA...:((

nqvietx1
07-08-2011, 19:34
@Vava: tầm đấy chắc chồng e xuất ngoại rồi, xõa thoải mái :D

dantocgoc
08-08-2011, 03:44
Lâu rồi mới thấy nhà mình sôi nổi thế này,,,,,mọi người đâu rồi chuẩn bị lại đến sinh nhật Phượt lên 5

Mình nhớ lần lên 4 nhà Gà mình lam loạn Đồ Sơn rồi lại trec cả Bộ xây dựng nữa vui da man con ngan,,,năm nay la bãi biển Tiên Sa

Nghe dân người ta đồn tối tối Tiên vẫn hay xuống tăm lần này mình vào rình lấy cái váy là hết về thiên đình ở dưới hạ giới làm ôm

cắp nách của Ly a Sáng,,,,Thế có ai đi cùng minh hông

Chú qua đi với anh. Làm Gà pha Vịt nhóe..?=))

Giây phút thiêng liêng đấy mà 2 đầu gối chú đánh kẻng ( thay lời ) với nhau thì đừng có tránh anh "tàn độc" nhóe?:T:gun

nqvietx1
08-08-2011, 10:54
Thông báo:
Chốt danh sách đi A pa chải nhé, danh sách đăng ký là 23 người, 11 ôm và 12 xế.
Lịch off sẽ thông báo sau.
Caution: Lưu ý mọi người là ai mất CMND thì đi làm lại sớm, vì đây là ra vùng biên giới giáp ranh giữa 3 nước cộng với tình hình chính trị ở đây hơi nhạy cảm, cứ có cái CMND găm vào ví để phòng khi ng ta hỏi đến đỡ phức tạp.

hoangbazen83
08-08-2011, 12:06
@việt: cứ theo danh sách đấy mà làm giấy giới thiệu nhé. Rồi gửi sớm cho em bình xin giấy, có giấy rồi mình sẽ lập topic bên ngoài để còn bàn tán xem chuẩn bị gì, bàn ở đây mod nhắc nhở đấy.

manhnm
08-08-2011, 12:41
Thiếu 1 ôm rồi pác @nqvietx1?! tuyển thêm cho đủ cặp chứ ai lại thế thì chít à!
À pác Gà chọi nhắn cho xin cái số cầm tay của pác nhé. Rảnh đi cà phê còn gọi pác!

hoangbazen83
08-08-2011, 13:22
@manhnm: số của em đây ạ. E nghe phong phanh bác hoạt động ở mạn tây hồ ạ. Làm cho cty điện thoại hay sim gi đấy đúng ko ạ. Số dt e đây 0912591118. Bác rủ rê, gạ gẫm buổi tối nhé. Chứ ban ngày e hơi bận. Ngoài 6h bác rủ đi đâu e cũng đi hehe. Nhưng cafe, nc ngọt, trà đá nhé. E đang un thuốc bắc nên kiêng chất có cồn.
@F1: e xem hộ a được bao người đk làm áo đồng phục rồi. Còn 1 tháng nữa làm áo mới để mặc trên apachai chứ. Còn ai đk nữa ko ạ. Để còn đi làm 1 thể.

Cá Bảy Màu
08-08-2011, 13:23
Thiếu 1 ôm rồi pác @nqvietx1?! tuyển thêm cho đủ cặp chứ ai lại thế thì chít à!
À pác Gà chọi nhắn cho xin cái số cầm tay của pác nhé. Rảnh đi cà phê còn gọi pác!
Đây là danh sách đăng kí hiện tại khi nào chốt mà thiếu thì sẽ tuyển thêm

nqvietx1
08-08-2011, 13:39
@Đụt: chốt rồi ông kễnh ah. Không đọc kỹ bài Thông báo ah.

Xu_iu
08-08-2011, 14:04
Dẹp cái vụ Apachai sang một bên đeeeee....Tận tháng 9 cơ ma Bàn sớm làm giề hề hề!!!! :))

Tính vụ thứ 5 đi xem film Xi trum hộ em cái ;).

Rạp quốc gia thì có 2D, 3D
Platinum thì chỉ có 3D

manhnm
08-08-2011, 14:33
Hôm nào các pác nhà gà rảnh mời các pác đi cà phê giao lưu nhé! pác Gà chọi conect giúp nhé:)

damtuanphong
08-08-2011, 15:14
em là Đàm Tuấn Phong, e gửi mail đăng ký cho em với bạn em là Mi rồi...k biết các a đã nhận đc chưa ạ

Cá Bảy Màu
08-08-2011, 15:31
@Đụt: chốt rồi ông kễnh ah. Không đọc kỹ bài Thông báo ah.
Ớ đang thiếu 1 ôm còn gì , em đăng kí thêm 1 ôm là chuẩn quá còn gì , tại các bác không cho cái thời gian chốt nên e mới cứ để đấy , chứ không e đăng lâu rồi :D

hoangbazen83
08-08-2011, 16:02
@Xu cu: ok. Hàng tuần vụ đấy là chắc chắn. Giờ a giao cho e đảm nhiệm ngày thứ 5 hàng tuần kêu gọi, rủ rê, gạ gẫm mọi người đi giao lưu (không phối) và xem phim nhé.
A đăng kí 2 vé nhé.

Đàm tuấn phong là bạn của bé út hả. Việt đâu trả lời cho e ý an tâm kìa.

damtuanphong
08-08-2011, 16:31
Em là bạn của Mai Trung Viêt, và bạn Mai trung Việt là bạn của Bạn Trần Đan Phượng, em cũng biết bạn Phượng vì ngày xưa học cùng trường..

hoangbazen83
08-08-2011, 18:23
Dắt dúi loằng ngoằng quá nhỉ, nhưng dễ hiểu. Thế chú nào ngày xưa xả thân yêu bé út thế.

damtuanphong
08-08-2011, 18:41
Dạ em k biết đâu à..bạn bè quen iết nhau thôi ạ

Cá Bảy Màu
08-08-2011, 18:42
Em là bạn của Mai Trung Viêt, và bạn Mai trung Việt là bạn của Bạn Trần Đan Phượng, em cũng biết bạn Phượng vì ngày xưa học cùng trường..
Con út đâu rồi vào nhận bạn mày đi này .....

nqvietx1
08-08-2011, 18:52
@All: Hòm thư của mình đã setup auto reply rồi, các bạn check mail mà nhận đc 1 mail hồi âm với nội dung: "Tôi đã nhận được mail ..." là chắc chắn mình đã nhận đc. Còn danh sách thì mọi ng fải để ý xem link mình đính kèm mỗi khi có Update.

hoangbazen83
08-08-2011, 18:55
@Việt: Ông cứ phang tất cả tên lên luôn cho mọi người nhin cho sướng.

Cá Bảy Màu
08-08-2011, 18:56
@All: Hòm thư của mình đã setup auto reply rồi, các bạn check mail mà nhận đc 1 mail hồi âm với nội dung: "Tôi đã nhận được mail ..." là chắc chắn mình đã nhận đc. Còn danh sách thì mọi ng fải để ý xem link mình đính kèm mỗi khi có Update.
Em chưa nhận được mail hôm nay gửi :D

Cá Bảy Màu
09-08-2011, 00:10
Happy birthday gà ruồi , sinh nhật bà này làm mình nhớ lại tầm này năm ngoái quá

nqvietx1
09-08-2011, 00:45
Gà ruồi fải đổi thành Gà ẩm thực mới chuẩn.

hoangbazen83
09-08-2011, 00:48
Không nên đổi cho nó là Gà thử đồ ăn, vì cái gì nó chẳng ăn, chẳng thử.

vava
09-08-2011, 08:50
Hôm nay sinh nhật Cụ Ruồi, cụ Ruồi khao bà con chi hầy?

hoangbazen83
09-08-2011, 12:25
Anh em ơi sắp thứ 5 rồi, xem phim xitrum 3D thôi. Tranh thủ 40k mà xem chứ 100k hơi chát. Xu lead vụ này cho a nhé.
Anh đăng kí 2 xuất.
@ALL: chiều nay ngoài 6h có ai đi ăn cơm xá xíu ở giảng võ không.

emlacuoide
09-08-2011, 13:44
Hi hi, cơm xá xíu ở nhà Hải Sư phải ko ạ^^
Trc có một đợt em nghiện cơm xá xíu ở đó ăn liền tù tì cả tháng, béo ú:))

À chị Gà Ruồi là ai ạ, em chưa bít nhưng em cứ chúc mừng sinh nhật chị nha^^
Tuổi mới luôn may mắn và hạnh phúc chị nhé;)

kesanruoi
09-08-2011, 14:00
Hôm nay sinh nhật Cụ Ruồi, cụ Ruồi khao bà con chi hầy?

Không nên đổi cho nó là Gà thử đồ ăn, vì cái gì nó chẳng ăn, chẳng thử

Gà ruồi fải đổi thành Gà ẩm thực mới chuẩn.

Happy birthday gà ruồi , sinh nhật bà này làm mình nhớ lại tầm này năm ngoái quá

À chị Gà Ruồi là ai ạ, em chưa bít nhưng em cứ chúc mừng sinh nhật chị nha^^
Tuổi mới luôn may mắn và hạnh phúc chị nhé;)

Cảm ơn đông đảo anh em đã nhớ tới Ruồi này...hix dạo này hơi bận, bố trí đc mỗi tý thời gian đi ăn với anh em (chẹp - mà lại mang tiếng quá). Hôm nay Cụ Ruồi chả có chi khao cả vì đang mải dọn đống đổ nát để mai còn đi chơi. Nhớ tầm này của năm ngoái quá, mng nhỉ.
Vụ apachai miềng ko tham gia được, hẹn sau đó tái ngộ dài dài.
Thân ái:L:L:L

trunggthn
09-08-2011, 14:22
Chúc mừng sinh nhật Gà Ruồi nhé. (wait)

@ Việt: Cho anh đăng ký nửa viên gạch vụ 2-9 nhé. Dạo này căng quá, không biết có cố được không? Cứ đặt gạch để xin giấy phép đã.

nqvietx1
09-08-2011, 14:45
@trunggthn: bác mail thông tin cho e theo địa chỉ [email protected] nhé.
- Họ tên;
- Ngày tháng năm sinh;
- Số CMND;
- Địa chỉ thường trú;
- SĐT.

Xu_iu
09-08-2011, 22:58
Tình hình là ai đi xem Xitrum thứ 5 ngày 11/08/2011 suất chiếu lúc 18h30 mau mau DK nhé. DS hiện tại có

1. Chọi x3
2. a. Công
3. L'coxt
4. giangth

Như đã thông báo :

+Rạp Platinum có 3D
Giá vé : http://www.platinumcineplex.vn/vi/gia-ve.html

+Rạp Quốc gia có 2D, 3D
Giá vé :http://www.chieuphimquocgia.com.vn/New/NewDetail.aspx?NewsID=62&MenuId=30

Các anh chị em quyết xem 3D hay 2D nhờ.??????

nqvietx1
09-08-2011, 23:13
Xem 3D ở NCC ghế VIP có 100k bằng ghế thường 3D ở Platinum kìa.

hoangbazen83
09-08-2011, 23:52
Ủa thế ở Platinum vé 3D là bao nhiêu, xem ở NCC ghế ngồi chán lắm.
@Xu cu: anh 3 vé là sao, 1 vé không liên quan đấy nhé.

huonggiangf1
10-08-2011, 07:00
Chị 2 vé nhé Xu. Tối nay được về HN rồi, nh tối CN phải quay lại cái chốn này :((

cục mỡ
10-08-2011, 07:39
Anh em ơi sắp thứ 5 rồi, xem phim xitrum 3D thôi. Tranh thủ 40k mà xem chứ 100k hơi chát. Xu lead vụ này cho a nhé.
Anh đăng kí 2 xuất.
@ALL: chiều nay ngoài 6h có ai đi ăn cơm xá xíu ở giảng võ không.
3D thì không có phân biệt đâu Anh chọi ơi. Keke, tưởng bở rồi. hihi

Xu_iu
10-08-2011, 08:21
Ủa thế ở Platinum vé 3D là bao nhiêu, xem ở NCC ghế ngồi chán lắm.
@Xu cu: anh 3 vé là sao, 1 vé không liên quan đấy nhé.

Cụ tỷ là dư lày :

+ NCC : Ghế thường : 85k
Ghế Vip : 100k

+Platinum : Ghế thường : 100k
Ghế vip : 110k

(Cho link rồi mà ko thèm đọc là xaooo hở Chọi già ????)

Update :
1. Chọi x3
2.Mr. Công
3. Ms. L'coxt
4.giangth
5. F1x2

Tiếp tục đk naooooooooooooooooooooooooooo!!!!

hoangbazen83
10-08-2011, 19:47
Bớt 15k mà thằng trước nó cao hơn thì xem
Làm gì. Xem ở platinum đi mọi người. Ghế vip cũng chỉ cao hơn vó 10k. Mà rạp mới, ghế ngồi sướng kp bị bố con thằng nào cản tầm nhìn. Vote platinum nhé.

meomapyk
12-08-2011, 00:48
Chả bao h đi xem fim với nhà mình được . hic .

hoangbazen83
12-08-2011, 23:12
Phim xitrum quá hay, cười nhẹ nhàng mà rất ý nghĩa, tiếc cho ai không đi xem và không di cùng Gà hahaha.

cục mỡ
15-08-2011, 12:06
Khoái nhất cảnh thằng Phù thủy giơ cây gậy bắn Tí Vua. Nhìn cứ như Tí Vua ở ngay trước mặt mình vậy.

hoangbazen83
15-08-2011, 23:40
Khoái binh thường. Thế tuần này xem phim gì đây nhỉ

kesanruoi
16-08-2011, 06:54
Đi xem đi, cho tôi đi cùng rồi rẽ sang xem xì trum(c)

ocbong
16-08-2011, 10:40
Đi đi e cũng xem Xì Trum :D

huonggiangf1
16-08-2011, 10:55
Tóm được Ốc đây rồi. Báo cáo tình hình quỹ đi để còn có cơ sở kêu gọi đóng quỹ.

huonggiangf1
16-08-2011, 15:04
F1 đã mua 8 vé VIP xem phim "Bầy Khỉ" suất chiếu 9:30PM tối thứ 2 ngày 22/8 tại Megastar Vincom. Do vé rẻ nên giờ vàng đều cháy vé rồi, còn mỗi suất chiếu này còn ít vé thôi. Giá vé 45k/vé.

Thành phần hiện có 6 người gồm F1, GT, Ruồi, Momo, Chọi, a Việt. Còn 2 vé đã đặt, ai đi xem nhanh nhanh lên tiếng kẻo đứa khác hốt mất nào :)).

kesanruoi
16-08-2011, 20:28
Tình hình là hnay ngồi Ruồi tự nhiên nhận ra là đã sang thu... anh chị em ơi, nhanh lên chứ vội vàng lên với chứ, ko lại sang đông mất, ước mong đi 100km đường HCM mà nhà tôi và lão Chọi ủ mưu từ năm ngoái mà chưa có dịp thực hiện. Nghĩ là làm, gọi điện cho vài nơi mà chỉ đc vài câu ậm ừ thôi
Dự tính thời gian: là ngày 27/8 (tức thứ 7) hoặc 28/8 (tức là chủ nhật) nhưng thiên về ngày thứ 7 hơn để CN nhà tôi còn rủ Cột sang Sùng Phúc tuy nhiên hoàn toàn có thể thay đổi theo số đông
Dự kiến chương trình: đi về trong ngày, sáng 6h xuất phát (tại đâu thì hậu bàn) đi 100km đường HCM rồi quay về (chả là từ ngày cu cậu hoàn thành - tức là con đường ý, nhà tôi chưa có dịp đặt chân lên nó), nếu thik có thể cố thêm chút để tới suối cá thần rồi chiều quay về, con đường này nghe đồn thoáng, đẹp nên phóng chắc cũng mát tay, ace đừng lo kiệt sức nhá...mang đồ ăn, đồ nướng, nước uống, phông bạt tống vào cốp xe, trưa là ngả lưng triển khai thôi, các bạn ê cu, ê mông nếu thik cứ tiếp tục ê cu, ê mông, anh em sẽ đi lè vè theo sau cổ vũ
Danh sách hiện tại có Chọi (2), Ruồi, Ôc, Momo... liên tục update danh sách, ace đăng ký nhanh tay nhé, lâu lắm rồi ko đc đi chuyến nào cùng Gà cả, nhớ quá
anh em có j đi nấy nhé (đạp, ga, số, đạp điện...)
welcome...:L:L:L

cục mỡ
16-08-2011, 20:49
@F1, a đã nhắn tin Yahoo tl em là cho anh 1 vé ma. Sao không thấy có tên vậy? Xì trum quá.

huonggiangf1
16-08-2011, 22:01
@ Rều: Ui sorry anh nhé. Em rời khỏi VP thì đâu có online nữa để đọc tin yahoo của anh đâu. Nó đây đúng ko?

Huynh Vu (8/16/2011 6:24:16 PM): cho anh một vé nhé

Anh nhắn muộn thế em đã out từ lâu rồi :( nên trót nhận lời cú điện thoại của anh Công hốt nốt 2 vé đó rồi. Để em xem còn đặt đc 1 chỗ ghế thường nữa ko thì đặt hộ anh, ko thì em đưa đầu ra cho anh chém vậy nha :).

Đây em nói là làm nhá. Nhưng mà "lực bất tòng tâm" rồi :(. Sorry anh.

https://i483.photobucket.com/albums/rr191/huonggiangf1_asconit/xemphim.jpg

hoangbazen83
16-08-2011, 23:16
@Ruồi: a vote 1 vé chắc chắn chủ nhật 27 nhé hoặc 26 tùy thuộc vào thứ 7 có được nghỉ hay không. Đến suối cá thần luôn đi a chưa đến đấy. anh đăng kí 2 suất nhé. Em lên 1 cái trương trình đi, đồ ăn a sẽ lo cho mọi người. À anh đi lead nhé hehe.

nem_162
17-08-2011, 01:14
Chị Ruồi ơi, em nghe vụ này còn thấy thích hơn cả A pa chải ấy , hí hí :"> Đừong HCM em đi cách đây 5 năm đã thấy sung sướng lắm rồi :) Em hóng hớt vụ này nhá. Mà sao ko để 2/9 đi ạ - cho những ai ko đi A pa chải đc thì cũng có cung ... giải trí với Gà?

meomapyk
17-08-2011, 02:07
Có vụ hay mà em kô đi được , tiếc quá . Đúng là đường HCM rất đẹp , với tốc độ của nhà gà chỉ khoảng 80-90 phút cho 100km thôi. Chúc cả nhà có chuyến đi vui vẻ nhé ^^!

momo
17-08-2011, 08:05
@Chọi: ông delete à? thế cảnh đẹp trước mặt tôi bị ông làm hỏng bét

Xu_iu
17-08-2011, 08:28
@ Ruồi: Đi 1 ngày hả chị??? hehe...thế dù đi ngày thứ 7 hay chủ nhật gì gì thì em cũng dky một chân nhá

kesanruoi
17-08-2011, 09:52
@ ÚT: Tại 2/9 nhà tôi cũng có việc bận cô ah, nếu ko thì cũng đu theo apachai rồi, đi đi cô, lâu rồi k gặp
@all: dsach hiện tại:
1. Choi 2
2. Ruồi
3. Momo
4. ỐC
5. Xu
welcome...

duycong8282
17-08-2011, 12:09
@ ÚT: Tại 2/9 nhà tôi cũng có việc bận cô ah, nếu ko thì cũng đu theo apachai rồi, đi đi cô, lâu rồi k gặp
@all: dsach hiện tại:
1. Choi 2
2. Ruồi
3. Momo
4. ỐC
5. Xu
welcome...
Danh sachs toanf oom :d

hoangbazen83
17-08-2011, 14:07
@momo: bà nói gì tôi ko hiểu.
@a e trong ds: a sẽ nhận làm cơm cuốn cho mọi người nhé. Cơm rau thôi nhưng đảm bảo ngon.
@all: kêu gọi a e đi xe ga, ủng hộ a e đi xe số, có xe nào ta đi xe đấy. Vui là chính, ăn chơi là chủ yếu, chuyến này thư giãn nên ko sợ mệt nhé.

cục mỡ
17-08-2011, 16:46
@ F1: Tiếc thế, híc, biết thế anh gọi điện luôn cho em. Dù sao cũng cám ơn em nhé. Mà, CA chính hiệu cũng không được như em, nói có sách mách có chứng, không ai bắt bẻ gì được. Để thứ 5 a đi xem với đồng nghiệp vậy. hihi

hoangbazen83
17-08-2011, 19:10
Điên thế cứ hôm nào về sớm, chuẩn bị đi đạp xe thì trời lại mưa, ức chế vcd

hoangbazen83
18-08-2011, 00:31
Anh em chú ý, mai thứ 5 rồi nhanh thế. Quên chưa lên lịch xem phim.
Mai chúng ta đi xem Cowboys and Aliens, có suất chiếu 19h10 rất phù hợp chứ 17h thì sớm quá. Rạp Platinum, giá vé 40k.
Ai đi xem thì alo trực tiếp cho Xu nhé, không nt tránh trường hợp nhầm lẫn. Cố gắng alo buổi sáng để trưa Xu đi mua cho được ghế đẹp.
@Xu: Anh dk 3 vé nhé.
Thằng Việt 1 vé.

dungcmh
18-08-2011, 08:10
@momo: bà nói gì tôi ko hiểu.
@a e trong ds: a sẽ nhận làm cơm cuốn cho mọi người nhé. Cơm rau thôi nhưng đảm bảo ngon.
@all: kêu gọi a e đi xe ga, ủng hộ a e đi xe số, có xe nào ta đi xe đấy. Vui là chính, ăn chơi là chủ yếu, chuyến này thư giãn nên ko sợ mệt nhé.
Bạn Chọi làm cơm cuốn thì cho mình đăng ký 1 slot đi theo ăn cơm :D

Xu_iu
18-08-2011, 08:36
Anh em chú ý, mai thứ 5 rồi nhanh thế. Quên chưa lên lịch xem phim.
Mai chúng ta đi xem Cowboys and Aliens, có suất chiếu 19h10 rất phù hợp chứ 17h thì sớm quá. Rạp Platinum, giá vé 40k.
Ai đi xem thì alo trực tiếp cho Xu nhé, không nt tránh trường hợp nhầm lẫn. Cố gắng alo buổi sáng để trưa Xu đi mua cho được ghế đẹp.
@Xu: Anh dk 3 vé nhé.
Thằng Việt 1 vé.

Như thông lệ 12h30 trưa nay em đi mua vé. Ai đi xem phim thì call em trc giờ đó nhé.

huonggiangf1
18-08-2011, 10:11
Phim đó chẳng hay tí nào hix :(

nqvietx1
18-08-2011, 10:38
Đề nghị bợn F1 ko ném đá nhé. Hic :))

meomapyk
18-08-2011, 22:36
Đúng là xa thủ đô thì thiệt thòi thật đấy , chả bao h được đi xem phim với cả nhà hichic

hoangbazen83
18-08-2011, 23:58
@F1: Phim đấy hay mà, tình tiết phim đều đều nhưng là phim giải trí vậy là được rồi, từa tựa phim super 8.
@mèo mập: kiểu gì cũng có hôm em đi xem, lần sau có xuống nhằm ngày thứ 5 là được rồi.
@Gà Chú: để xem thái độ của bạn thế nào đã. Ngoan thì kẹo nào chẳng có.

Cá Bảy Màu
19-08-2011, 13:32
Chủ nhật tuần này đang có cái event gà đắp bùn có ai vốt không nhở :D

oneway0ut
19-08-2011, 14:09
có mỗi bộ móng tay thôi, mà thấy bảo cn tuần này đội xe đạp lại đi rồi mà nghe đồn thế

vava
19-08-2011, 15:36
@Đụt: Nói rõ cái coi Tý Đụt. Thời gian, địa điểm..chớ. Mà chưa được ăn cái món này bao giờ.

Mrdungvanle8x
19-08-2011, 17:59
Chủ nhật tuần này đang có cái event gà đắp bùn có ai vốt không nhở :D

mày đúng là ham ăn, đã bảo lùi lại sang tuần sau rồi mà, tuần này gấp thế ai mà đi đc. tuần này mọi người đều có việc riêng rồi mà vẫn cố đấm ăn xôi:Dam:Dam:Dam:Dam:Dam:Dam

hoangbazen83
19-08-2011, 21:16
Nếu tuần sau thì lại có nhóm đi Suối cá thần Thanh Thủy rồi. Có vẻ đông lắm. Liệu có làm được không.

nqvietx1
19-08-2011, 22:10
Các a các chị ban sáng cứ đi suối cá thần, e nó ở nhà bày biện, tối về là cả nhà cùng ăn :))

hoangbazen83
19-08-2011, 23:12
Thông báo ăn chơi cuối tuần nào.
- Thấy trời mưa, cũng mát mẻ nên định rủ anh em tối mai 6h30 đi ăn lẩu êck. Danh sách đã có chị em nhà Tý và Gà Công Công, F1 và GT, anh em nào đi nữa thì alo cho GC nhé.
- Còn sáng mai nếu trời không mưa sẽ ăn sang và cafe ở 93 Trần Hưng Đạo.

Cá Bảy Màu
20-08-2011, 00:07
Ăn ở đâu thế anh

meomapyk
20-08-2011, 00:47
Nhà mình đi suối cá thần rồi làm món cá nướng tại chỗ luôn thể ^^!

loanli_1402
20-08-2011, 11:38
Sao chẳng có lịch đi suối cá thần cu thể gì cả hix

hoangbazen83
20-08-2011, 13:16
Xl anh em nhé. Tối nay GC có việc bận đột xuất nên không thể tổ chức đi ăn lẩu êck với a e được. Hẹn mọi người tối mai 6h30 ở 43 trúc bạch. Quán Ngân Béo nhé.

kesanruoi
22-08-2011, 08:36
Sao chẳng có lịch đi suối cá thần cu thể gì cả hix
Tình hình là cái cung này nó cũng đơn giản nên ace cứ bình tĩnh, cái khó nhất là khâu ăn uống thì bạn Chọi đã nhận trách nhiệm về mình rồi nên ai có nhã hứng muốn giúp đỡ thì cứ chủ động liên hệ với bạn ý, chưa chốt ngày chính thức vì còn chờ đợi tin tức từ các đồng chí phải làm cả thứ 7 nữa để bố trí đi cho nó xôm tụ. Trước ngày khởi hành sẽ có lịch, phân công và kinh phí cụ thể.
Kính,

nqvietx1
22-08-2011, 09:04
Cho mềnh đặt gạch cung này nhóe.
Thân!

huonggiangf1
22-08-2011, 09:33
Thông báo hủy vụ xem phim tối nay của nhà Gà. Hiện có 3 mã số đặt vé cần rao bán: 1 mã 2 chỗ E10 + E11, 1 mã 3 chỗ F10 + F11 + F12 và 1 mã 3 chỗ E1 + E2 + E3. Ai đi 2 người hoặc 3 người thì liên hệ với F1 để lấy mã số đặt chỗ nhé. Xuất chiếu lúc 9h30 tối nay nên phải lấy vé trước 8h30. Giá vé là 45k/vé ghế VIP cả nha.

@ All: Nhà mình có nên mua 1 túi thuốc này ko nhỉ?

https://www.phuot.vn/threads/24129-T%C3%BAi-thu%E1%BB%91c-du-l%E1%BB%8Bch-(gi%E1%BA%A3m-gi%C3%A1-20-%C4%91%E1%BA%BFn-h%E1%BA%BFt-th%C3%A1ng-9)

nqvietx1
22-08-2011, 11:07
@F1: cái này meomapyk xem cái link của F1 rồi lên giá xem nào,có khi mua lẻ rẻ hơn đấy. meomapyk là doctors mà :D

huonggiangf1
22-08-2011, 11:20
Mua cái này cũng tiện vì có cái túi. Mua lẻ lại phải mua 1 cái túi để đựng bọn nó. Giống lần trước em có cái túi thuốc của VP mang đi Hà Giang nhưng bị mất ấy.

huonggiangf1
22-08-2011, 23:48
Mình thú thật là hôm nay vì tiếc mấy cái vé xem phim, cơ hội có 102 để đc xem ở Megastar với cái giá quá hời đó nên mình lại quyết định phải đi xem cho bằng được. Và quả thật là mình đã không phí công. Phải nói là bộ phim... quá hay. Hic không biết phải nói thế nào nữa. Trải qua đủ mọi cung bậc cảm xúc từ đầu đến cuối phim: thích thú, yêu thương, hờn giận, sợ hãi.... Ai không đi xem hôm nay kể cũng hơi tiếc, nhưng mà cơ hội vẫn còn nhiều vào buổi tối thứ 5. Ôi chắc mình cũng muốn xem lại lần nữa quá.

meomapyk
22-08-2011, 23:51
@F1 : Tính ra giá trị của số thuốc và đồ khoảng 100k thôi ạ. Còn mua hay không thì cả nhà cứ thảo luận rồi quyết định . ^^!

hoangbazen83
22-08-2011, 23:52
Anh thấy cái túi như của vp e la hợp lí nhất, túi to mà chăc chắn, túi này mỏng quá.
Chết cha bảo học cách quấn cơm Gimbap mà quên hehe, để mai ra siêu thị mua đồ về làm thử mới được. không có cơm GC thì ăn cơm ngoài nhỉ, anh được nghỉ thứ 7, Hảo lên lịch nhé, thu thập a e xem có ai đi thứ 7 được không. Làm quả 2 ngày cho máu.

oneway0ut
23-08-2011, 00:21
Có cái vụ gì đang thảo luận mà có chị Ruồi là nhân vật của năm đây mà em cũng chưa biết là gì ,thôi nếu đi 1 ngày mà in ít thì em xin đi với nhé , hehehehe

Xu_iu
23-08-2011, 08:22
@ Chọi : Con xin Ông !!
@ Hảo : Chị xếp lịch 1 ngày thôi nhé chị ;)). Nếu mọi người " lại làm tour 2 ngày" em xin rut lui vô điều kiên :D

hoangbazen83
23-08-2011, 18:38
@ALL: Thứ 5 sẽ đi xem Long Ruồi anh em nhé, lần này lên lịch sớm để XU đi mua vé sớm kiếm chỗ đẹp. Mọi người dk nhanh nha.
@Xu: em kiếm vé 4 người 1 hàng là chuẩn em ạ. Bắt đầu từ lối đi ở giữa tính vào 4 ghế nhé.

Danh sách a e dk xem phim Long Ruồi 25-8:
1. GC
2. Trang Béo
3. Gà Công công
4. Tý bánh bao
5. Tý nẫu
6. Tý siêu nhân
7. Gà súng to
8. Khải (bạn GC)
9. Xu (anh mời nhé)

hoangbazen83
23-08-2011, 18:39
OK 1 ngày a cũng đồng ý. Đã liên lạc xin giao lưu với anh em PTH rồi nhé. Bác dantocgoc sẽ đón a e nhà mình.

binhhut1985
23-08-2011, 18:49
E đăng kí 01 slot tối thứ 5 xem phim nhé ^^

Cá Bảy Màu
23-08-2011, 19:22
Em đăng kí 1 cái nha

huonggiangf1
23-08-2011, 21:05
Mình xin hân hạnh thông báo với các bạn là phim "Long Ruồi" khởi chiếu ngày 26/8 trên toàn quốc nhé. Mega cũng chưa có mà chiếu đâu. Ông Hoàng chưa thèm tìm hiểu gì cả đã rủ rê như đúng rồi ấy. Tối thứ 5 mọi người cứ đè cổ ông ấy ra bắt đền xem phim khác. "Sự nổi dậy của bầy khỉ" chẳng hạn.

nqvietx1
23-08-2011, 22:43
Quý F1 thế ko biết :))
ông Gà chọi dạo này là nhôm nhựa lắm. :LL

kesanruoi
24-08-2011, 07:26
Đi xem bầy khỉ đi

huonggiangf1
24-08-2011, 09:29
Ruồi ơi vụ suối Cá Thần đi chủ nhật đi. T7 còn mấy người đi làm. Tớ cũng tranh thủ t7 đi có việc tẹo :">.

kesanruoi
24-08-2011, 09:49
Thế nhà cô có đi k? mấy xuất?

Xu_iu
24-08-2011, 10:45
Chốt lại chương trình film truyện là dư lào nhể???

binhhut1985
24-08-2011, 10:46
Chiều tối thứ 7 : 18h tớ xuống dưới Hải Dương xem xe Minsk ... đội đi gồm 3 xe Minsk của a Hoàng , Súng , Khánh ... :) đồng chí nào đu cùng thì vít luôn nhé

emlacuoide
24-08-2011, 12:31
Chị F1 hôm thứ 4 đi xem phim gì vậy ạ, hôm đó em cũng chầu chực có mặt ở Mega từ 8 rưỡi để xem xì trum :D

Mọi ng ơi vụ suối cá thần hạn chót đăng kí là bao giờ ạ, mọi khi cuối tuần em rảnh lắm mà tuần này lại dập dòm nhìu việc quá nên chưa dám đăng kí :(.

huonggiangf1
24-08-2011, 13:02
OK 1 ngày a cũng đồng ý. Đã liên lạc xin giao lưu với anh em PTH rồi nhé. Bác dantocgoc sẽ đón a e nhà mình.

Oh mà suối Cá Thần nó ở tận Cẩm Thủy chứ có ở gần TP Thanh Hóa đâu mà mấy ông nhà Vịt đón đc vậy ạ? Chả có lẽ họ lại cũng phi về Cẩm Thủy???

@ emlacuoide: thứ 4 chị có đi xem gì đâu em. Chúc em xem Smurfs vui vẻ nhé.

loanli_1402
24-08-2011, 13:08
Chốt lại là đi chủ nhật thì nhiều người đi được chị Hảo ah

kesanruoi
24-08-2011, 17:05
Thông báo của chuyến Cẩm Thủy!!!
Thời gian: ngày 28/8/2011 tức là ngày Chủ nhật (01 ngày)
Kinh Phí 200k/người (thừa nhậu thiếu bù)
Chương trình: anh em tụ tập 6h sáng tại gầm cầu vượt Ngã Tư Sở , xuất phát theo hướng Hà Đông, gà Chọi dẫn đường, tiến thẳng đến suối cá thần, buổi trưa giao lưu với nhà Vịt thả dáng, chiều lên đường về nước
Cơm cuốn Chọi làm, bạn Chọi hỏi xem ai cầm bạt thì lấy về để anh em có j còn nghỉ chân giữa đường nhá
Hoa quả, nước uống Ruồi mua

Nhân sự:
1-2: Chọi (x2)
3-4: Ruồi - Đần
5-6: A Việt - Xu
7-8: Gà Chú - ỐC
9-10: Vô lại - 1 em nhà Tý

Loanli có đi ko? danh sách mở nhé ace cứ thoải mái ngẫm, xế ôm tự bố trí xe với nhau
Có thiếu thốn bạn nào thì lên tiếng hộ mừn với nhé, để mừn kịp thời add(c)(c)(c)

hoangbazen83
25-08-2011, 01:08
@binhhut: e chưa đưa thêm lịch ăn gà mạch hoạch à.
@all: a e chú ý. Lần này nhiều việc quá nên có 1 chút sơ xuất. Thứ 6 mới có long ruồi. Nên thứ 5 nhà mình sẽ đi xem "sự nổi giận của bầy khỉ" nhá. Thời gian 18h45. Rạp platinum. Chốt sổ 12h trưa nhé. Ai đặt vé thì liên hệ với Xu. Đi xem sớm thế này chắc sẽ tổ chức ăn uống a e nhỉ. Bóng bàn vụ ăn sau khi xem xong.
@ Anh em đi thanh hóa cuối tuần ai có áo gà thì mặc áo gà nhé. Màu vàng hay màu cam đèu được hết.

loanli_1402
25-08-2011, 05:56
E đi xem phim thôi còn chủ nhật tuần này e ko đi được rùi.Nhà có việc bận đành phải hẹn dịp khác vậy hix

Xu_iu
25-08-2011, 08:32
Em post lại ds xem phim. Mọi người check lại xem đúng ko nhé. Ai đi thì báo trực tiếp với em or trên topic này nhé. Trước 11h30 AM nhé

1.Chọi
2. Trang
3. Loanli
4. a.Công

binhhut1985
25-08-2011, 11:36
Đăng kí 01 slot nhé bạn Xu ... tớ nhắn tin rùi đấy ^^

Xu_iu
25-08-2011, 13:18
Mua xong vé cho 17 bạn trẻ rồi nhá.

Film : Sự nổi dậy của loài khỉ
Suất chiếu : 18h45 PM
Phòng : số 4
Rạp : Platinum Cinplex

Anh chị em chú ý có mặt đúng giờ nhé !

hoangbazen83
25-08-2011, 15:34
Đông dã man con ngan

cục mỡ
26-08-2011, 15:23
Hôm qua phim hay thế. Lâu lắm mới xem một bộ phim hay, nhưng mà vẫn thấy thiếu thiếu cái gì đấy. Chưa thật ấn tượng lắm. Mà có lẽ cái tên phim không đúng với nội dung lắm thì phải...

binhhut1985
26-08-2011, 16:47
E ấn tượng với mỗi câu a lồng tiếng gần cuối phim ...

hoangbazen83
27-08-2011, 01:01
@Binhhut: mai là em đi mua xe luôn hay chỉ là đi xem xe thôi.

zuiyang102
27-08-2011, 11:21
Khổ e là con đẻ cố cả nhà e có ai mong e là con gái đâu. Ai ngờ...cụ nội mong cháu trai quá nên chọn cái tên đấy mà.hii. Không biết bao giờ mới có dịp gặp các bác gà. Em thèm gà lém rồi lâu không được bữa

Ôi bệnh này giống của mình nè.gà bốn mắt:LL

manhkt
27-08-2011, 12:35
Thanks nhà gà! em ngồi ngẫn ngơ suy ngẫm mãi ko biết cái tên manhnm chữ NM có nghĩa là gì> mong quan bác ( GÀ CHỌI) chỉ giáo:D

Em Dương đặt ngay cho cái tên gà 4 mắt xúc động quá nhưng :LL năm sau anh đi phẫu thuật rồi:LL

manhnm
27-08-2011, 13:28
@Dương: Chỉ sợ em thèm "gà" nhưng Gà lại thèm "Dương" là hơi bị ác đấy:)
@manhtk: manhnm cũng có cách dịch như manhtk đấy thôi. Giống nhau cái tên rồi, khác cái họ và tên đệm(beer)

manhkt
27-08-2011, 17:42
Anh Mạnh gà chọi chơi ác thật:gun cái gì mà "gà lại thèm Dương". Anh nói thế khi nào gặp nhau, khéo em Dương thịt em mất thôi.:))

hoangbazen83
27-08-2011, 18:39
@manhkt: em ơi anh manhnm và gà chọi là 2 người khác nhau đấy, cùng giống thôi. Sang tuần off nhé anh em.

manhkt
27-08-2011, 19:26
@anh Gà Chọi: sorry anh nhé em là gà con nhầm lẫn chút mong anh bỏ quá cho:) em xin tự phạt mình :T

Mà cho em hỏi sang tuần off ở đâu ?(c) Em đang rất mong mỏi gặp đàn gà nhà mình:)

zuiyang102
27-08-2011, 23:33
Đang háo hức chuẩn bị kế hoạch mua xe tưởng rằng sắp được tự do bay lượn phượt thoả thích...thế nào hôm nay ra chợ lại mất một đống của cải giấy tờ thế là mọi kế hoạch bị thay đổi bao nhiêu dự định lại phải trì hoãn. hix:( e buồn quá các bác ui. Ức kh ngủ nổi (chỉ ăn được thui) rồi lại lang thang vào chuồng. Chưa đầy một tháng mà e để mất nhiều thứ quá nè. Muốn đi đâu đó để được...

manhnm
28-08-2011, 11:27
@new all: Để giảm tải cho server diễn đàn nên anh em nhà Gà cũng nên giảm tải chát chít và những tâm sự không cần thiết nhé! Nếu muốn tâm sự có thể PM cho Gà nào đó ở gần ra quán nước giao lưu! thank!
- F1 đã nhắc nhở nhiều lần rồi với lý do không đọc nội quy và câu văn không chuẩn tiếng việt, màu chữ... Mong các bạn ủng hộ để nhà Gà nhé!

zuiyang102
28-08-2011, 20:23
Xin lỗi các bác.Em là gà con nên không rõ luật.hi sẽ rút kinh nghiệm

manhkt
29-08-2011, 20:19
Huhu:( tối nay em không đi off được nhiều việc quá! Người yêu cũ cưới:gun, lại còn phải đi ăn khai trương cửa hàng của đứa bạn thân:)). Toàn những việc không thể bỏ được. Sorry cả nhà gà đặc biệt phụ công chị hươnggiangf1 tận tình thông báo! Cả nhà vui vẻ nhé:D

zuiyang102
29-08-2011, 22:09
Đấy thế là lại bỏ lỡ dịp được gặp nhà gà à rồi. Tiếc.hi. Chắc giờ này mấy bác vẫn đang bàn chính sự nhỉ? Không biết quân tình thế nào rồi?

huonggiangf1
30-08-2011, 09:16
Mong các bạn rút thêm 1 kinh nghiệm này nữa nhé: topic "Thông tin Gà Đi Bụi" là topic Thông tin, chỉ những thông báo quan trọng mới post trên đó, và đặc biệt nó lại càng không phải là nơi để các mem vào comment cảm ơn, xin lỗi và bày tỏ quan điểm.... Nếu quan sát 1 chút các bạn cũng nhận ra rằng không có 1 bài viết nào ngoài những thông báo trong topic đó mà. Nên mình lại một lần nữa phải chuyển bài của 2 bạn về đây :(.

Một điều nữa: Các bạn chú ý sửa câu chữ và viết hoa đầu dòng đầu câu nhé. Mình ko sửa bài của các bạn nữa đâu mà có nhắc nhở đó :(. Cám ơn các bạn.

Xu_iu
30-08-2011, 09:40
Alo...Blo...Clo...Chương trình phim truyện hàng tuần phục vụ các bạn trẻ sẽ diễn ra vào tối mai, ngày 31/08 nhé

Film: Long ruồi
Suất chiếu: 19h15
Giá vé : 55k ( ko phải thứ 5 nên ko dc giá ưu đãi)
Rạp : Platinum cinplex

Ai đi...mau đky nhé!

cục mỡ
30-08-2011, 12:31
Alo...Blo...Clo...Chương trình phim truyện hàng tuần phục vụ các bạn trẻ sẽ diễn ra vào tối mai, ngày 31/08 nhé

Ô, thế này nên lập một topic riêng về phim truyện mới đc. Để bàn xem phim, để ghi cảm nhận phim. Hihi, thế mới chuyên nghiệp chứ

meomapyk
30-08-2011, 18:02
@Xu : không về với ĐB hả em?

trangnguyen17
30-08-2011, 18:17
Ôi tiếc thật. Tại off ở xa mà k có điều kiện đi lại nên k đi được.

hoangbazen83
30-08-2011, 19:15
Anh đăng kí 2 suất nhé và 1 suất của xu cu. Như thêa được chưa hả cô

Xu_iu
31-08-2011, 10:44
Không thấy bạn nào máu đi xem Long Ruồi nhỉ.

Mình vẫn phải cố đi xem vì có bạn Choi trả xiền =))

Cá Bảy Màu
31-08-2011, 13:35
Có bao người đi xem phim roài

Hú hú , hey đội ở nhà đâu rồi , đợt này lỗi hẹn với Cực Tây thôi hẹn 1/1/2012 vậy .
ở nhà lên lịch ăn chơi đập phá nào

emlacuoide
01-09-2011, 08:39
Ủa sao Đụt lần này lại ko đi A Pa Chải cùng mọi người nữa à :-s

nqvietx1
01-09-2011, 11:36
Đụt ko đi Tây Bắc: "bình yên cho mỗi bữa ăn" =))

hoangbazen83
06-09-2011, 13:04
Lại 1 tuần mới đến rồi. A c e nhà gà thân yêu. Trước mắt tuần này chúng ta có 2 lịch ăn chơi cần giải quyết.
1. Thứ 5 này sẽ tổ chức xem Long Ruồi nhé
2. Off share ảnh Apachai nhưng chưa chốt được ngày. Có lẽ sẽ là cuối tuần. Ai có laptop mang đi nhé. Ai ko có thì mang usb đi để cop ảnh về

cục mỡ
06-09-2011, 15:44
Ăn chơi, ăn chơi và ăn chơi. Đúng là tinh thần của Gà Chọi. Long ruồi thấy kêu không hay lắm đâu. Híc.

hoangbazen83
06-09-2011, 16:15
Hay hay dở là e phải xác định đấy là thể loại phim gì. Nó là phim hài giải trí, a đảm bảo cười vỡ bụng và hay hơn phim ma mà nhà mình đi xem.

loanli_1402
07-09-2011, 13:32
E đăng kí 1 vé xem Long ruồi nhé

hoangbazen83
08-09-2011, 14:55
Nhà mình lại trầm rồi. Có lịch xem phim lại hẳng ai tham gia. Tuần này lại nghỉ hẹn tuần sau vậy.