PDA

View Full Version : Dân chủ hay quân chủ

Let's go
16-08-2007, 01:53
Không biết Công Chúa là ai, quý phái đến cỡ nào mà các anh giai ở đây tung hô quỳ mọp hơn cả bác gì có râu ý nhỉ, choáng ghê! =))

Mình mới đọc qua mà cũng suýt.... hâm mộ theo, sợ thế chứ lị! :D Thời buổi dân chủ rồi mà cũng nhiều người tự xưng là Công chúa nhỉ ;) :))

SonTT
16-08-2007, 08:09
Công Chúa là bạn gái của cái bác có râu đấy thôi bố ạ. gớm, a dua kinh người... cứ ở đấy mà quì nhá.

Hố hố hố

Let's go
16-08-2007, 15:02
Công Chúa là bạn gái của cái bác có râu đấy thôi bố ạ. gớm, a dua kinh người... cứ ở đấy mà quì nhá.

Hố hố hố

Bác gọi em là bố ạ, hehe, vinh dự quá , mà bác nhầm nhọt cơ bản về mặt giới tính roài. :))

Em lon ton mới vào chã biết Công chúa là ai cứ thấy các bác giai tung hô hoành tráng quá đâm ra lại GATO. Ấy nhưng mà cũng mong được diện kiến lắm (watch) để xem CC hoành cbn tráng cở nào, chắc là phải quyển rủ lắm!!! (watch) (beer) :LL

Mít
17-08-2007, 01:48
Bác Let's go là bác nào mà thô lỗ thế nhỉ? Nick công chúa là do mọi người yêu bạn arvil77 nên gọi đấy, có sao không nào?

Let's go
17-08-2007, 01:56
Но случаются если вещь, то пожелала этим человеком принадлежа к другому человеку?

Dịch: But tyuey sluchayutsya if thing, then pozhelala by this person it did belong to another person?
(chú thích: tiếng Nga của ông Chít Toi ngày lởm quá đến máy cũng cóc dịch nổi!)

Mạn phép bác Chít Toi nhưng em phải miễn cưỡng đồng ý với bác nào đấy là câu tiếng Nga trên của bác quá lởm, và tối nghĩa , hihi bác đừng giận nhá, nhưng mà em ứ thể nào hiểu được bác định nói gì!

Có thể ý bác đinh nói là : Если что-то не так случается (например беремена X( ), то пожелал, что она уехала с другим человеком?

em cứ dịch đại ý của bác Chít toi thế, chả hiểu có phải ko hihi. Bác nào vào dịch hộ em với. Em thấy trong này cũng nhiều bác cổ thụ tiếng Nga , hay mình lập CLB tiếng Nga nói cho đỡ quên các bác nhỉ! (c)

lamchieu
17-08-2007, 09:02
Chuyện "Công Chúa" là chuyện riêng của những người hiểu nhau và vui vẻ với nhau, như "Đại Vương" ngày xưa vậy.
Không thích và không biết thì thôi, chớ thô lỗ làm mất cái thi vị của những chuyện hay ho như "Công Chúa".

Không chấp nhé, Công Chúa!

Anh Già
17-08-2007, 15:04
Thật với các bác , mình cũng không biết chuyện '' công chúa ''mặc dù có vào ttvnol với OF. Nhưng mình thấy nhiều bác thích xem công chúa giáng trần : mình ủng hộ nên hâm mộ , công chúa mặc áo Hoàng đế : mình thích. Chưa chiêm ngưỡng công chúa , chẹp chẹp ,mình thích.... biết đâu khi được chiêm ngưỡng công chúa rồi , chẹp chẹp , mình....mất mấy đôi dép thi vị của bạn Nhựa. Hồi hộp nhỉ !:LL :LL

Let's go
18-08-2007, 01:28
Chuyện "Công Chúa" là chuyện riêng của những người hiểu nhau và vui vẻ với nhau, như "Đại Vương" ngày xưa vậy.
Không thích và không biết thì thôi, chớ thô lỗ làm mất cái thi vị của những chuyện hay ho như "Công Chúa".

Không chấp nhé, Công Chúa!

Vâng mời các bác cứ việc thẩm du tiếp với nhau. Không phiền các bac!!

@Mr Nhựa : em ko gánh được trọng trách bác trao là gây scandal topic được đâu nhé (NT)(NO) . Bác có trả lương em đồng nào đâu, hihi. Mà bây giờ em có nhiều việc phải làm thú vị hơn là thẩm du ở đây với các bác, bác Nhựa nhé, hì hị. (NO)

Post của em thoạt nghe co vẻ hơi đầu gấu đầu mèo, ko hợp kiểu dịu dàng êm ái con gà mái ở đây, nhất là trong topic các thần dân đang say mê tung hô công chúa. Em thấy ngứa mắt là em ném đá, :gun thói quen đáng yêu từ hồi bên TL rồi, bác nào nghe ko quen thông cảm nhé. :shrug:

Thật ra em hiền như ma sơ ấy! :P, hí hí. Các bác offline thì cũng thấy em có gấu rừng lắm đâu, chỉ gấu nhà thôi, các bác nhỉ, hì hì.

Thật ra nhân vụ ném đá CC, em có tí ngu kiến với các bác assmin thế này, em nghĩ forum cần phải có đa dạng nhiều tính cách mới hay, mới tạo ra sự hấp dẫn. Ai cũng nói giống nhau, ai cũng cười cùng một kiểu thì tẻ ngắt, ai cũng tung hô thì thành ra nhạt lắm. Có phong cách riêng ko có nghĩa là ai cũng phải giống ai!
Ngay chính việc va chạm giữa các tính cách, tranh luận giữa các quan điểm khác nhau, cũng tạo nên sức cuốn hút riêng, và rất thú vi. Không phải vô lí mà diễn đàn Thăng Long xa mẹ có được thương hiệu riêng, cũng nhờ "bỉ nhau". Bỉ ở đây có thể hiểu theo nhiều nghĩa, bỉ gọi nôm thì là chửi, mà gọi cho tao nhã thì là tranh luận gay gắt. "Bỉ tư tưởng chứ không bỉ cá nhân". Ấy đặt ra khẩu hiệu thế nhưng không phải ai cũng giữ vững dươc lập trường bỉ như thế đâu nhé, một khi đang chim cú, hay còn gọi là chim đang cú. :))

hehe thôi em ko viết nữa kẻo lại thành PR cho forum TL, ở đây tai mắt TL nhiều lắm các bác ạ. Toàn Hải Đăng núp bóng giả dạng chã thôi, toàn giả ngây ngô chã nói gì. Như bác Cao Sơn, rồi bác Phan An đội lốt AXZN gì đấy ! Ấy mới là khôn đấy nhá! (c)

Thôi em chuồn ko bọn asssmin TL nó bắt, nhé! (BB)
Chúc các bác vui (beer) :L

arvil77
18-08-2007, 03:11
Gớm, phức tạp quá ! Túm lại ở đây là CLB những người thích đùa

Việt Nam làm gì còn chế độ phong kiến để mà có Công chúa, Cách mạng thành công rồi, chế độ phong kiến bị lật đổ từ lâu rồi :D. Ngày kia 19/8, ngày kỉ niệm Cách mạng tháng 8 thành công đấy :LL

Chẳng nhẽ tớ nói ngay từ đầu tớ bình thường như người đi đường (nghĩa là nếu tớ ko mặc áo đỏ choé, quần xanh nõn chuối, dép da cam thì chẳng ai chú ý tớ giữa phố đông :)) ) mà chẳng phải là Công chúa nào sất

Ai cũng là "Công chúa" hoặc "Hoàng tử" của ít nhất 1 người Được là "Công chúa" của nhiều người có thể cũng là 1 vinh dự, đâu phải ai cũng có được, nên tớ kiên quyết ko từ chối, cho dù ko tránh khỏi có kẻ ganh tỵ dèm pha ha ha ha

Arvil77
(P/S: tất cả là j/k ;) )

Anh Già
18-08-2007, 03:27
Gớm, phức tạp quá ! nghĩa là nếu tớ ko mặc áo đỏ choé, quần xanh nõn chuối, dép da cam thì chẳng ai chú ý tớ giữa phố đông

Ơ công chúa cứ ăn mặc thế đi , mình thích ! !:LL :LL :LL

Mít
18-08-2007, 04:01
Thực ra mới có vài câu nói thế, bác đã bỏ đi, thế mà em không hiểu sao bác cũng trụ được bên Tathy được đấy?:LL
Như này nhé! Đã nói là bỉ tư tưởng không bỉ cá nhân (@tathy) nhưng việc bác nói bạn arvil77 thế có phải là bỉ tư tưởng không, hay là bỉ cá nhân? Bạn arvil về tư tưởng có gì đáng bỉ không? Ngược lại, bạn ý là người đóng góp tích cực cho diễn đàn này. Người nói bác thô lỗ là em, chứ không phải ai khác. Tự xét thấy bản thân mình không nằm trong các "thần dân" đang tung hô công chúa (vì trước bài post dành cho bác, em cũng chưa post bài nào), mà cũng chả phải vào đây thẩm du cái gì (vì em chả được lợi lộc gì) nên em mới góp ý với bác như vậy.
Em nghĩ tôn trọng nhau thì ở đâu cũng phải có, không phải chỉ ở phượt, ttvn hay bên tathy đâu.

Vâng mời các bác cứ việc thẩm du tiếp với nhau. Không phiền các bac!!
...Ai cũng nói giống nhau, ai cũng cười cùng một kiểu thì tẻ ngắt, ai cũng tung hô thì thành ra nhạt lắm. Có phong cách riêng ko có nghĩa là ai cũng phải giống ai!
Quả thật em ngu quá, em ko hiểu cách diễn đạt này của bác. :LL

Em nghĩ là không thiếu cách để bác thể hiện cá tính của mình, cũng không phải cứ phải chửi nhau thì mới là cá tính. Bản thân em khi đã không thích tung hứng thì thôi, chả góp nhời nữa.
Còn tathy là tathy mà phượt là phượt. Ở bầu thì tròn, ở ống thì dài. Dân tathy đi "phượt" cũng nhiều mà dân Vietdu phượt sang tathy cũng không phải là ít. Hải đăng tathy sang đây cũng tuềnh toàng như ai, cũng có thấy các bác ý nói năng gì đâu, chỉ có cỡ chã như chúng mình mới chửi nhau ý chứ! (có phải cố tình gây tiếng tăm không? Hì hì).
Thôi ở đâu thì theo đấy, bác đừng so sánh mà khập khiễng. Bác cũng đừng quá cao giọng, kẻo các cao nhân lại cười hội trẻ chúng mình.
Kính bác!
Mít

Kua
18-08-2007, 17:08
Tòan một hội đàn bà đá nhau. Hết ý kiến. Chửi nhau thô lỗ như anh em chúng tôi chỉ là đùa vui, còn các bà chửi nhau cứ thâm nho và cay độc thật.
Mời đại vương Tinh Trùng vào giải quyết đê.... Box của đại vương mà đại vương bỏ bê quá.

SonTT
18-08-2007, 17:21
Kệ cha chúng nó, để chúng nó chửi nhau tý tao nghe cho vui, lâu rồi... chưa có vụ chửi nào cả.

Mà nhơ Anh Minh tách hộ cái đống chửi ra một topic khác kẻo công chúa cũng xắn váy lên thì tao chả chịu được đâu... là ấy ấy ấy ấy

À, cái vụ Công Chúa, Công Chúa khỏi cần giải thích nhiều... ta gọi Công Chúa là Công Chúa thì là quá đủ rồi=))

pvc
18-08-2007, 23:03
Tòan một hội đàn bà đá nhau. Hết ý kiến. Chửi nhau thô lỗ như anh em chúng tôi chỉ là đùa vui, còn các bà chửi nhau cứ thâm nho và cay độc thật.
Mời đại vương Tinh Trùng vào giải quyết đê.... Box của đại vương mà đại vương bỏ bê quá.

Chán Kua!
Đúng là tên Kua có khác, Ngang dễ sợ. Mấy nị mình nói với bạn chả hiểu chị em nói gì thì mình e là mình phí lời giải thích mất. :LL
Xế nhưng mà hôm nay tự dưng thấy thích Kua nên mới nói thầm với Kua thế này này. (NT) Kinh nghiệm nhìn gái và đánh giá gái của bạn còn kém lắm. Ngắm và nghĩ lại đi ! Hố hố ! Mà Kua cứ hay có cái kiểu cậy làm assmin, ám chỉ, ăn tục nói phét văng lung tung, chán quá đi mất. Thực tế! cứ phải là thực tế, nhé!

:)) :)) :))

hoangbquang
18-08-2007, 23:22
Kết cái câu : Thực tế! Cứ phải thực tế.... của bạn ngoclan quá! Hay! Ngọc Lan nói chí phải ! Tớ thích!

Let's go
19-08-2007, 00:14
@ MÍT : tớ chẳng theo diễn đàn nào cả, thi thoảng mới vào post bài online thôi. Thích phượt, thích du lịch nên mới thử mò vào đây. hehe gặp cái topic này thấy ngứa mắt thì ném đá. thế thôi. Kể ra hôm trước chắc mình cũng có tí khó ở nên ném đá hơi quá tay, hehe sorry! :T
Nhưng nhắc lại lần nữa là ai tung hô ai thấy nó hài hước thì cứ việc, còn tớ thấy... lố lắm nên tớ cứ ném đá đấy! :LL :gun

Bạn MÍT đừng nhầm nhọt với trồng trot. Mình sẽ ko thường xuyên vào phượt vì lí do khác, ko lien quan gì đến chuyện này. Nếu có dịp nào thì sẽ phượt offline cùng các bác cho vui. Offline em hiền lành hơn các bác nhỉ, bác nào vừa ngồi quán 115 Giảng Võ hôm nọ làm chứng cho em cái hihi

Let's go
19-08-2007, 00:24
@ Sơn Tinh Trùng : các bác nói hơi động chạm đến "hội đàn bà" đấy nhé! Các bác thì không thô lỗ a? Cái gì là "kệ cha chúng nó". Bác là ai mà dám kệ cha với kệ mẹ bọn em?? assmin mà có quyền nói giọng đó với member a?? Xin lỗi bác chứ bác mà nói câu đó với em ngoài đời thì không xong với em đâu ! Đừng cậy lớn tuổi hay asmin mà nói với người ít tuổi hơn cái giọng xách mé như thế!

@Kua: KUa xem lại mình đi trước khi phát biểu về đàn bà nhé! (Tạm xoá).

banmaitoahuong
19-08-2007, 02:36
Chị Let's go thuơngyêu, đi về chơi salsa cho khoẻ người lẫn thư thái, em không ủng hộ chị sang bên này đâu nhé! ( Vì là em của chị, nên cứ nói thẳng, chị đừng bực em đấy )

banmaitoahuong
19-08-2007, 02:42
Anh Sơn, anh Kua, NgọcLan, Mít, Let' go và Công Chúa (nhanh về HN và làm một vụ offline nhá) cùng bắt tay lẫn nhau đi nào.

Kua
19-08-2007, 08:29
Chán Kua!
Đúng là tên Kua có khác, Ngang dễ sợ. Mấy nị mình nói với bạn chả hiểu chị em nói gì thì mình e là mình phí lời giải thích mất. :LL
Xế nhưng mà hôm nay tự dưng thấy thích Kua nên mới nói thầm với Kua thế này này. (NT) Kinh nghiệm nhìn gái và đánh giá gái của bạn còn kém lắm. Ngắm và nghĩ lại đi ! Hố hố ! Mà Kua cứ hay có cái kiểu cậy làm assmin, ám chỉ, ăn tục nói phét văng lung tung, chán quá đi mất. Thực tế! cứ phải là thực tế, nhé!

Anh em bạn bè đều biết Kua như nào mà , có cậy làm asssmin hay ko thì biết. Có điều tính Kua nó thế , lúc nào cũng ăn tục nói phét được. Thực tế nó thế mà =)) =)) =))

@ Sơn Tinh Trùng : các bác nói hơi động chạm đến "hội đàn bà" đấy nhé! Các bác thì không thô lỗ a? Cái gì là "kệ cha chúng nó". Bác là ai mà dám kệ cha với kệ mẹ bọn em?? assmin mà có quyền nói giọng đó với member a?? Xin lỗi bác chứ bác mà nói câu đó với em ngoài đời thì không xong với em đâu ! Đừng cậy lớn tuổi hay asmin mà nói với người ít tuổi hơn cái giọng xách mé như thế!

@Kua: KUa xem lại mình đi trước khi phát biểu về đàn bà nhé! (Tạm xoá).

@ Ngoclan và Let's go : Kua thấy đàn bà như nào thì Kua nói , có thể đúng có thể sai, nhưng chả nhẽ Kua ko có quyền nói??????
Mỗi người tự có những đánh giá riêng , thấp hay cao thì cũng là do hiểu biết của họ , cũng như 2 bạn có quyền đánh giá về Kua mà
Nhưng mà quả thật trước đến nay, Kua cũng chỉ vui là chính thôi, chứ chả bao giờ Kua xúc xiểm ai cả. Không thích là ko chơi , thích chửi là chửi.... Sợ gì ai đâu, Kua làm Kua chịu
Thui nha, Kua ko cãi nhau với hội đàn bà. Toàn bị thua và toàn bị khổ vì hội đàn bà
Há há há :)) :)) :))

Kận
19-08-2007, 08:34
Cho nên Kua mới Buồn =))=))=))

Kua
19-08-2007, 08:34
Kết cái câu : Thực tế! Cứ phải thực tế.... của bạn ngoclan quá! Hay! Ngọc Lan nói chí phải ! Tớ thích!

Ông Tinh Hoàn , ông biết cái giề mà tát nước theo mưa????
Muốn chít không thì bảo Há há há :LL :LL :LL

lamchieu
19-08-2007, 08:38
@Let's go: chả có ai "tung hô" gì ở đây cả, gọi nhau cho vui thôi.
Gọi là Đại Vương chứ lôi ra chửi ra rả, gọi Công Chúa chứ lắm lúc thất kính dễ sợ như cho mặc áo Hoàng Đế..
Chỉ vì cái danh hiệu được gọi nên mọi người dựa theo đó mà nói cho vui.

Hay là Let's go ghen tức vì không có được danh hiệu dễ thương như công chúa. Vậy thì gọi Let's go là gì hả các bác ơi, cái tên gì của mụ phù thủy mẹ ghẻ Bạch Tuyết đó, các bác cho tên đúng đi rồi gọi luôn thể - giống lắm!
(Hay là gọi là Mẹ Ghẻ CC cho dân dã nhỉ =)) )

banmaitoahuong
19-08-2007, 08:43
Anh LamChieu ơi, chị em mà đi khỏi đây, iem bị cô quạnh là bắt đền anh đấy nhé! :D
ờ, mà iem cũng được gọi là một princess từ hồi chưa biết mặc quần tới giờ, một cái tên ưu ái dành cho người phụ nữ chưa chồng đáng yêu thôi mừ
Iem vào đây đọc bài của ss Công Chúa, cũng thán phục chị nhiều mặt đấy !(beer)

Anh Già
19-08-2007, 08:55
Hơ hơ thế Kua thì gọi là gì nhỉ : cứ đi cãi nhau với phụ nữ mãi ( à quên , đánh nhau với cối xay gió chứ ):Dam ? Không rửa tội bằng beer vụ này là sẽ được phong làm Đông Ky Sốt đấy Kua ơi ! Chẹp chẹp.... :LL :LL :LL

banmaitoahuong
19-08-2007, 08:56
Ủng hộ anh Già!
anh Kua ơi, beer đê...(beer) (beer) (beer)
Có một vụ ọp ẹp là ổn ngay thôi mà, không hiểu sao cứ khoảng thời gian này trong mỗi năm, iem háu đi chơi quá! Đúng tinh thần của Phươt gia đấy!

Anh Già
19-08-2007, 09:02
không hiểu sao cứ khoảng thời gian này trong mỗi năm, iem háu đi chơi quá!

Có gì khó hiểu đâu em , hàng năm cũng có chu kỳ của nó mờ ! :LL =)) (wait)

pvc
19-08-2007, 15:00
Offline em hiền lành hơn các bác nhỉ, bác nào vừa ngồi quán 115 Giảng Võ hôm nọ làm chứng cho em cái hihi

Có mình làm chứng đây!

Hôm đây có những bác này được vinh dự diện kiến cô nương Let's go là

Anton Tran
Hoangbquang
Chuoiday
Giohoang
Hoankiem
AnhGia
Pvc

Công nhận hôm đấy let's go rất chi là ...chẹp chẹp...Mình thích!

:D :D :D

Chuối đây
20-08-2007, 10:39
Ô nhựa nhầm ah, mình đã gặp mấy bạn let sờ gâu đâu, hay là ô có vấn đề về trí nhớ?

pvc
20-08-2007, 10:41
Thì bạn chuối cũng có đến nhưng về trước, sau đó tớ có nói lại qua với bạn, thế cũng coi như là đã gặp. Nhá!

eskimot09
20-08-2007, 13:15
Ôi giời, em vừa bị ngộ độc thức ăn, đau cong cả đít mấy ngày, giờ vào được thì toàn thấy mát mẻ nhau. Ạ em (hay chị) Lét go, ạ các bác khác. Arvill được chúng em gọi vui, gọi yêu là công chúa kiểu cún cưng hay lợn con... Nếu có bác chót thấy chối tai thì nên coi đó là chuyện riêng giữa những người bạn là chúng em.

Chứ các bác làm dăm trang hờn mát nhau chỉ vì thế này(NO) :T :T thì em lại lên cơn ngộ độc quá :(

@Letgo: cách phát ngôn của bác SonTT có thể thấy ở mọi nơi bác ấy tham gia. Đó là văn hoá riêng của bác ấy, không phải của nhóm Min, Mod của Vietdu. Những topic kiểu này vốn là niềm vui hoang dại của bác ấy :D Bạn không muốn nghe thì đừng tiếp tục topic này nữa

@Kua: lão này thành admin từ bao giờ sao giơ đầu chịu báng thế này :LL

biahanoi
20-08-2007, 13:32
Cái bạn Let gâu gì đó buồn cừi nhờ ! Người ta muốn gọi thế nào thì là việc rieng của người ta chứ? Em chỉ thích gọi các phượt nữ là " mực " thôi. Bia kèm mực mà ! Tiếc là chẳng quen được ai !

Kua
20-08-2007, 13:36
Ôi giời, em vừa bị ngộ độc thức ăn, đau cong cả đít mấy ngày, giờ vào được thì toàn thấy mát mẻ nhau. Ạ em (hay chị) Lét go, ạ các bác khác. Arvill được chúng em gọi vui, gọi yêu là công chúa kiểu cún cưng hay lợn con... Nếu có bác chót thấy chối tai thì nên coi đó là chuyện riêng giữa những người bạn là chúng em.

Chứ các bác làm dăm trang hờn mát nhau chỉ vì thế này(NO) :T :T thì em lại lên cơn ngộ độc quá :(

@Letgo: cách phát ngôn của bác SonTT có thể thấy ở mọi nơi bác ấy tham gia. Đó là văn hoá riêng của bác ấy, không phải của nhóm Min, Mod của Vietdu. Những topic kiểu này vốn là niềm vui hoang dại của bác ấy :D Bạn không muốn nghe thì đừng tiếp tục topic này nữa

@Kua: lão này thành admin từ bao giờ sao giơ đầu chịu báng thế này :LL

Đấy anh xem, em có là gì đâu mà lại bị mang tiếng assmin này nọ. Khổ thân em chưa

Anh Già
20-08-2007, 13:54
Thôi các bạn chuyển sang ném đá , úp sọt Kua đê !:T :T Chuyện chị em phụ nữ với nhau , có bức xúc gì cứ để người ta giải quyết nội bộ !:LL

pvc
20-08-2007, 14:08
Thực ra thì thế này. Hôm rồi có gặp gỡ giao lưu sau vụ đi chấm TQ với bạn Anh Già, Kua, Banmaitoahuong và Let's go .Chúng em có nói chuyện qua về việc tạo HOT cho topic và mọi chuyện như thế nào thì các bác đều biết. Mà mình lại không ngờ Let's Go lại dũng cảm xông ra mắng xơi xơi mấy admin, smod nhứ thế đâu nhé . (c) Thực tế như nhưng gì bạn Let's Go nói. Mới vào, chân ướt chân ráo có biết ai là ai đâu ...cứ OFF đi rồi hiểu nhau ngay . Bạn Let's go rất hiền và vui tính lắm! (c) Mà em thấy như những gì CC chốt: ở đây là CLB những người thích đùa ...Thôi thì nguyên nhân là tại em, Xin lỗi CC, Let's Go, Mit, Ngoclan ...và các bác phượt nữ lỡ xem topic này .

Còn ...chuyện của Kua và NgocLan thì tự đi mà giải quyết nhá :LL

Chuối đây
20-08-2007, 14:45
Pvc cất cái hình tượng chữ Y bên dưới tửu lượng đi vì có bao gìơ xài đâu hả?

arvil77
20-08-2007, 15:42
Các bạn làm tớ tí tẹo nữa thôi phải mở topic mới "Trả lại tên cho em" :)) rồi đi lên thượng nguồn tìm kẻ nào đã gọi tớ là "Công chúa" đầu tiên :D

j/k

AV

CVN
20-08-2007, 15:46
Các bạn làm tớ tí tẹo nữa thôi phải mở topic mới "Trả lại tên cho em" :)) rồi đi lên thượng nguồn tìm kẻ nào đã gọi tớ là "Công chúa" đầu tiên :D
Northern Princess mà :D Nhớ chửa?

SonTT
20-08-2007, 15:55
Ta ban cho Let's go danh hiệu

Hầu gái của Công Chúa khả ái

arvil77
20-08-2007, 15:56
Northern Princess mà :D Nhớ chửa?

Chính xác thì là North Princess cơ ạ:LL , nhưng trả lại tên cho tớ là tên Arvil77, Arvil77, Arvil77 (1 chữ L thôi chứ ko phải LL như bác eskimo viết, khổ lắm cơ)

Anh Già
20-08-2007, 16:08
Hay gọi tắt tên của Avril là 77 có được ko? 77 cũng là số đẹp mà , mặc dù nhiều người lại thích số 69 ! Chẹp chẹp...:LL

arvil77
20-08-2007, 16:23
Có thể gọi tớ arvil77, arvil, AV, Mốc hoặc Công Chúa

Tớ nói rồi, kiên quyết ko từ chối tên Công chúa dù cũng sợ 1 ngày tên Công chúa nổi tiếng vượt ra khỏi phường Phượt, bay khắp năm châu bốn biển, thề rồi 1 ngày dẹp trời nào đó khi Công chúa đang ngồi trên kiệu du ngoạn phố phường thì.... bup.... Xong!

-> Chuyện Công nương Diana thứ hai (c) =))

lamchieu
20-08-2007, 16:31
Công chúa cho xem dung nhan cái rồi sẽ quyết định gọi là gì sau, được không ạ :)

SonTT
20-08-2007, 16:33
Công Chúa gọi con hầu gái về đi, thả cho nó đi chợ ra nói lăng nhăng làm ta mệt mỏi quá

arvil77
20-08-2007, 17:47
Công chúa cho xem dung nhan cái rồi sẽ quyết định gọi là gì sau, được không ạ :)

Mời đoán ạ :)

lamchieu
20-08-2007, 23:15
Mời đoán ạ :)

Thôi, ghét đoán lắm, công chúa cho gặp mặt riêng để bàn thảo việc gọi tên nhé :D

arvil77
21-08-2007, 00:15
Thôi, ghét đoán lắm, công chúa cho gặp mặt riêng để bàn thảo việc gọi tên nhé :D

Ok. Done. 1 tháng nữa nhá :LL

lamchieu
21-08-2007, 06:28
Đa tạ công chúa.
Nhưng công chúa đi gặp riêng lamchieu thì nhớ mặc gì xanh xanh đỏ đỏ như có lần nói hay mặc cái quái gì có màu cũng được. Công chúa mà nhận và mặc cái áo Hoàng Hoàng gì đó của cha nào định tặng công chúa thì lamchieu không thể nghĩ nổi ra cái tên đâu nhé :LL

arvil77
21-08-2007, 10:23
Chuyện đó quá đơn giản Nhân tiện ta cũng muốn tìm hiểu chiếu của Đại gia làm chiếu chất lượng thế nào :))

lilia
21-08-2007, 10:50
Ơ, hơ hơ, chỗ lày đang đâm nhau mà, các bác bày tỏ tình củm hay đa tạ thì phải sang topic CC giá nâm chứ:LL
Đang vào xem có gì hot bỏng mông ko thì lại thấy tung hô roài...
bạn letgo bận bịu mới có 1 hôm mà chỗ này nạnh hẳn đi, bạn đi đâu thì quay về đây xiem nào bạn ới ời... :))

lamchieu
21-08-2007, 15:41
Chuyện đó quá đơn giản Nhân tiện ta cũng muốn tìm hiểu chiếu của Đại gia làm chiếu chất lượng thế nào :))

lilia xê ra, đang ngọt ngào với công chúa mà lại, kệ chỗ này là chỗ nào, giữa chiến trường thì cũng phải có chút hương hoa chứ X(

(NT) Công chúa à, muốn thử chiếu là phải mặc áo hoàng hoàng gì đó nhé =))

pvc
21-08-2007, 16:22
Mịa! Sao mình ghét thằng cha lắm chiêu này thế nhỉ. :Dam:T :gun CC cẩn thận nhé, hắn là lắm chiêu chứ không phải làm chiếu đâu đấy .;)

arvil77
21-08-2007, 17:52
@nhà pvc: Công chúa cũng nhiều chiêu lắm (NT), bác yên tâm

@nhà lamchieu: lèo nhèo nhiều quá - > Đừng hỏi Công chúa sẽ làm gì cho ngươi, mà hãy hỏi ngươi sẽ làm gì cho Công chúa :))

lamchieu
21-08-2007, 18:12
:)) khà khà, có kẻ ghen tị là mình thích rồi.
@công chúa: lèo nhèo chút mà mất lòng trước được lòng sau; điều kiện ràng buộc không rõ ràng thì để lão Nhựa cười cho nếu có chuyện gì hố hàng à, hắn đang tức căm căm theo dõi kia kìa :D

lamchieu
21-08-2007, 18:13
Mà sao công chúa dễ thương thế không biết ;)