PDA

View Full Version : [Chia sẻ] Mình muốn mua 1 cái túi ngủ loại mỏng không có bông mà tìm chưa thấy ai biết chỉ giùm

kaxide
22-03-2013, 15:09
Mình lướt qua các gian hàng trên mạng thì hầu hết là túi ngủ có bông! Mình muốn mua cái túi nào mỏng nhẹ dễ mang vác dễ giặt để! Ai biết chỗ nào bán đồ tương tự chỉ giùm mình với nhé!
Thank trước!

SaleOff247
22-03-2013, 15:22
Mình lướt qua các gian hàng trên mạng thì hầu hết là túi ngủ có bông! Mình muốn mua cái túi nào mỏng nhẹ dễ mang vác dễ giặt để! Ai biết chỗ nào bán đồ tương tự chỉ giùm mình với nhé!
Thank trước!

Mình vừa pm thông tin cho bạn đó. Chúc bạn sớm tìm được túi ngủ ưng ý nha. :)

Tphat2009
22-03-2013, 22:00
Thank trước!

Bác dùng từ khóa "Sleeping bag liner" mà kiếm trên gúc gồ. Nó là túi lót của túi ngủ, mỏng, dễ giặt dũ.

Ví dụ:

http://www.outdoorgb.com/p/snugpak_cotton_liner/?utm_source=froogle&utm_medium=directory&utm_content=USA&currency=USD&country=USA&SelectedBundle=109966&gclid=CInLrJvMkLYCFQWxnQodMUcATw

hakuna1609
25-03-2013, 14:31
Ô, cái bằng lụa trên Hàng Bông dùng có đc ko? Nếu ko thì may lấy 1 cái, đơn giản mà!
Mình thì mùa hè dùng cái vỏ chăn bộ đội!