PDA

View Full Version : Xin góp ý về Mod Hộ Pháp

kuden
17-06-2010, 09:33
Gửi Mod HoPháp, BQT,
Đã từng làm admin của nhiều diễn đàn mình hiểu trách nhiệm và mức độ công việc của bạn như thế nào.
Nhưng đã làm Mod thì điều quan trọng đầu tiên là nên dùng từ sao cho mọi người cảm thấy vui vẻ không bị ức chế.
Có hồi ức thì củng phải có cảm xúc chứ, riêng mình dù chưa đi nhưng mỗi khi xem ảnh mới là lòng thèm - thích thú lắm và muốn nói lên cảm xúc lắm đôi khi 8 nữa.

Chúc bạn làm việc một cách công minh nhưng Fair-play một chút.
Thân mến.

HoPhap 1

* Xem hồ sơ
* View Forum Posts
* Tin nhắn
* View Blog Entries
* View Articles
* Add as Contact

HoPhap 1 is offline Moderator HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough

Bài
61
Cảm ơn
2
Nhận 85 cảm ơn, ở 37 bài

Tửu lượng
3

Dear các bạn,

Đây là topic về hồi ức nên các bạn hạn chế spam chuyện vào topic này, các bạn đã có hẳn 1 topic bên quán Phượt rồi, có những thông tin nào không liên quan đến topic thì mong rằng các bạn chia sẽ bên Quán Phượt để topic được liền mạch.

Bài viết này sẽ tự động được xóa sau 24h tới.

Thân.

Xem nội dung của Mod hộ Pháp Tại Đây (https://www.phuot.vn/threads/8217-C%C3%B9-Lao-C%C3%A2u-N%C6%A1i-%E1%BA%A5y-bi%E1%BB%83n-r%E1%BA%A5t-xanh-v%C3%A0-n%E1%BA%AFng-r%E1%BA%A5t-h%E1%BB%93ng-4-6-6-2010/page23)

BM
17-06-2010, 09:35
Cho mình hỏi ngoài lề bạn kuden đã từng làm Admin của những diễn đàn nào?

kuden
17-06-2010, 09:47
Cho mình hỏi ngoài lề bạn kuden đã từng làm Admin của những diễn đàn nào?
Vì đây là topic góp ý, mình xin phép không thể trả lời câu hỏi của bạn. Khi nào bạn offline cùng nhóm mình có thể mình chia sẽ nhé. Chắc chắn đó :)

CVN
17-06-2010, 09:47
Ban kuden muốn gì ở các Mod nữa?
Mod HoPhap 1 nhắc nhở các bạn là rất đúng, trước tiên để giữ cho topic của chính các bạn được liền mạch, thêm hấp dẫn. Có thế thì topic của các bạn mới có nhiều người đọc. Còn nếu chỉ muốn tám riêng với nhau thì có lẽ bạn về cái 4rum mà bạn làm admin mà tám cho thỏa.
Mod HoPhap 1 thậm chí còn thông báo sẽ tự xóa bài nhắc nhở của mình sau 24h để tránh không làm ảnh hưởng đến topic của các bạn mà bạn còn bôi đỏ với hàm ý phê phán thì tôi thực sự không hiểu bạn muốn gì, và không còn muốn phục vụ bạn nữa!

huonggiangf1
17-06-2010, 09:54
Em thì em nghĩ rằng anh kuden này hiểu lầm rằng bài của anh ấy sẽ bị xóa trong 24h tới chứ ko phải là bài nhắc nhở của mod bị xóa :D. Anh kuden có thể xác nhận lại giúp em ko ạ?

kuden
17-06-2010, 09:54
Ban kuden muốn gì ở các Mod nữa?
Mod HoPhap 1 nhắc nhở các bạn là rất đúng, trước tiên để giữ cho topic của chính các bạn được liền mạch, thêm hấp dẫn. Có thế thì topic của các bạn mới có nhiều người đọc. Còn nếu chỉ muốn tám riêng với nhau thì có lẽ bạn về cái 4rum mà bạn làm admin mà tám cho thỏa.
Mod HoPhap 1 thậm chí còn thông báo sẽ tự xóa bài nhắc nhở của mình sau 24h để tránh không làm ảnh hưởng đến topic của các bạn mà bạn còn bôi đỏ với hàm ý phê phán thì tôi thực sự không hiểu bạn muốn gì, và không còn muốn phục vụ bạn nữa!

Nếu bạn dùng Nick này để phản biện lại ý kiến của mình thực sự các bạn làm mình thất vọng về cái quy tắc của bạn đặt ra.
Sao bạn không dùng Nick thật của chính mình.
Mình xin phép không có bất cứ ý kiến nào nữa, tùy các bạn áp dụng luật của 4R.
Thân mến.

Summer_Flower44
17-06-2010, 10:08
Gửi Mod HoPháp, BQT,
Đã từng làm admin của nhiều diễn đàn mình hiểu trách nhiệm và mức độ công việc của bạn như thế nào.
Nhưng đã làm Mod thì điều quan trọng đầu tiên là nên dùng từ sao cho mọi người cảm thấy vui vẻ không bị ức chế.
Có hồi ức thì củng phải có cảm xúc chứ, riêng mình dù chưa đi nhưng mỗi khi xem ảnh mới là lòng thèm - thích thú lắm và muốn nói lên cảm xúc lắm đôi khi 8 nữa.

Chúc bạn làm việc một cách công minh nhưng Fair-play một chút.
Thân mến.

Kuden,

Nhập gia tùy tục, em ạh!

Có thể em thấy đó là ko fair, hoặc điều đó làm em phiền lòng,...nhưng dù sao, em vẫn nên cảm ơn Bản Quản Trị diễn đàn đã cho mình một sân chơi bổ ích,...Nơi đó, chị em mình đã biết nhau, rồi quen nhau và thân nhau,...cùng chia xẻ với nhau những vui buồn, những tâm tư, những kỷ niệm ko thể nào quên.

Mạng tuy ảo, nhưng tấm lòng & tình người giữa chị em ta là thật,....Điều đó quan trọng hơn tất cả,...Thế nên, chín bỏ làm mười em nhé,...

Cuộc sống ngắn ngủi lắm, hãy để mỗi ngày trôi qua là một ngày vui, mang thêm nhiều ưu phiền vào lòng chỉ làm mình mệt mỏi thêm thôi,...

CVN
17-06-2010, 10:09
Nếu bạn dùng Nick này để phản biện lại ý kiến của mình thực sự các bạn làm mình thất vọng về cái quy tắc của bạn đặt ra.
Thân mến.
Hy vọng bạn kuden sẽ dành thêm chút ít thời gian để biết rằng cvn không phải là nick khác của HoPhap1, và cũng cần bỏ thời gian mà đọc nội quy diễn đàn để post bài sao cho đúng quy định nhé!

thik_di_choi
17-06-2010, 10:22
Thân mến.

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

thik_di_choi
17-06-2010, 10:25
Vì đây là topic góp ý, mình xin phép không thể trả lời câu hỏi của bạn. Khi nào bạn offline cùng nhóm mình có thể mình chia sẽ nhé. Chắc chắn đó :)

Hình như làm admin ở diễn đàn "tinhvi.com"
Lại một kiểu giống NLK nhưng biểu hiện lâm sàng có khác hơn.

Summer_Flower44
17-06-2010, 10:35
Hình như làm admin ở diễn đàn "tinhvi.com"
Lại một kiểu giống NLK nhưng biểu hiện lâm sàng có khác hơn.

Đừng khích nhau thế, bạn ạh! Chẳng khác nào châm dầu vô lửa....

voongsenh
17-06-2010, 10:43
There are currently 9 users browsing this thread. (7 members and 2 guests)

*,Summer_Flower44,cvn,kuden,homeless man,thik_di_choi,hongphi+

Ngó qua cái thớt này ...em thấy tuyền luật sư :))
Đang mùa gặt hái với WC mà các cụ cứ tập trung binh lực đi đâu ?;)
Bác kuden thì mở cả thread: Xin góp ý về Mod Hộ Pháp nhưng kết luận là ko đi đến đâu. lý do bác đưa ra em thấy nó nhàn nhạt thế nào ý ! Cái này bác kuden phải tự biết và ko nên tự ái thế nữa (NT) (....Đã từng làm admin của nhiều diễn đàn mà..)
@ cụ CVN , cụ homeless man thiết kế vụ cho anh chị em Hn tụ tập 1 bữa xem bóng đá đê vòng 1/8 chẳng hạn(beer)....Muốn kiếm 1 tý để trả xiền bữa nhậu thì ba lô cho bác thik_di_choi xin ý kiến chỉ đạo ( có khi lại đi cả chì lẫn chài Thik nhờ :shrug:)
Hà nội thì ngoài trời đang 43 độ mà các cụ cứ thọt nhau thế này thì em cũng chó rồ mất thôi....
Em vừa đạt huy chương vàng môn Thọc gậy bánh xe đới =))..em chạy đây

thik_di_choi
17-06-2010, 10:48
Đừng khích nhau thế, bạn ạh! Chẳng khác nào châm dầu vô lửa....

Tớ chẳng khích ai cả. Tớ thấy công việc có vẻ phù hợp với người nào thì đoán vậy thôi. Tớ biết bạn này có đi CLC với nhóm bạn
Mà tớ ngạc nhiên à nha. Bạn Summer này hay "bảo kê" cho các bạn mà tôi tạm đánh giá là "không có tinh thần xây dựng" diễn đàn (nói là phá cũng được). Suy luận một cách logic thì chắc bạn này đứng đằng sau chăng?

cuibap
17-06-2010, 11:00
Úi, sao lại thế nhỉ? Có ma chăng?

thik_di_choi
17-06-2010, 11:10
Ha ha, bạn thik_di_choi này bị nhiễm nặng cái câu không có tinh thần xây dựng, phá hoại, cố tình gây rối.... của Hophap1 rồi, chắc bạn và Hophap1 chơi thân với nhau lắm nhỉ=))

Hà hà. Cà cuống chết đết đít còn cay.
Tớ nói thẳng là về mặt phá phách thì bạn xin xách dép cho tớ, tớ cũng không cho. Nhưng mà bạn đã tham gia diễn đàn mà lại không muốn tuân theo qui định chung của diễn đàn thì hỏi bạn tham gia làm gì. Ai cũng muốn có một sân chơi vui vẻ nhưng có nhiều kẻ ko muốn điều đó

Đơn giản: cho 1 phát hoa cải

Summer_Flower44
17-06-2010, 11:14
Tớ chẳng khích ai cả. Tớ thấy công việc có vẻ phù hợp với người nào thì đoán vậy thôi. Tớ biết bạn này có đi CLC với nhóm bạn
Mà tớ ngạc nhiên à nha. Bạn Summer này hay "bảo kê" cho các bạn mà tôi tạm đánh giá là "không có tinh thần xây dựng" diễn đàn (nói là phá cũng được). Suy luận một cách logic thì chắc bạn này đứng đằng sau chăng?

Suy luận của bạn nhằm lái mọi người sang hướng khác với mục đích gì thế?

Đừng làm mọi việc căng thẳng hơn, chính những người cố tình hiểu sai ý người khác đã làm cho mọi việc càng tồi tệ hơn, mình luôn mong muốn "Phượt là chia sẻ" và mình chỉ muốn đóng góp cho diễn đàn ngày càng tốt đẹp hơn mà thôi!

Có thể các bạn làm quản lý diễn đàn đã đúng, nhưng do các bạn nóng quá nên trong lời nói có phần cứng nhắc, chỉ cần "mềm" đi 1 tí là OK thôi mà, "nhu thắng cương" mà lại được "tâm phục khẩu phục" nữa!

BM
17-06-2010, 11:16
Hà hà. Cà cuống chết đết đít còn cay.
Tớ nói thẳng là về mặt phá phách thì bạn xin xách dép cho tớ, tớ cũng không cho. Nhưng mà bạn đã tham gia diễn đàn mà lại không muốn tuân theo qui định chung của diễn đàn thì hỏi bạn tham gia làm gì. Ai cũng muốn có một sân chơi vui vẻ nhưng có nhiều kẻ ko muốn điều đó

Đơn giản: cho 1 phát hoa cải

Tôi yêu...Hải Phòng!
Thik_di_choi đọc bài của mình trong "Hải Phòng trong trái tim tôi" nhé!:)
Cùng các bạn!
Thôi tất cả chúng mình cùng giải tán nhé, ngoài kia biết bao nhiêu là niềm vui!;)

Salguy
17-06-2010, 11:20
Mình chưa gặp chị Summer_Flower cũng như Thik_di_choi bao giờ nhưng qua những comments mình có thể thấy chị Summer_Flower có những lời lẽ hòa nhã, dễ gần chứ không như bạn Thik_di_choi suy đoán.

CVN
17-06-2010, 11:30
Vấn đề bạn kuden khiếu nại đã được trả lời.

Bác nào có khiếu nại khác vui lòng mở topic mới. Yêu cầu đọc kỹ Nội quy để chắc chắn rằng khiếu nại của mình là hợp lý! Các khiếu nại không đúng, không có chứng cứ cụ thể, dựa trên suy đoán cá nhân hoặc theo kiểu "chửi đổng" thể bị hiểu là cố tình gây rối diễn đàn.

Xin cảm ơn các bác!