PDA

View Full Version : Huế - Lăng Cô đi tối 14/6/2010 - lịch trình mở đến CN - rủ rê và tham khảo ý kiến.

nhimxxu
12-06-2010, 11:48
Em mới rủ rê được 4 người ( 2 nam. 2 nữ) và sẽ hẹn hò off ẹp vào tối mai - 13/6 để thống nhất lại giờ giấc hoặc lùi ngày cho phù hợp với mọi người.

Lên đây rủ rê thêm xem có ai đi cùng ko tiện hỏi mọi ng cho nhận xét về lịch trình đi với ạ

Ai máu mê contact với e theo số 0977991197 nhé, YM thì là leemylink nhưng dạo này e ko ol mấy hoặc ol rất khuya :D

Ngày 1. (15/6) Tối lên open bus, thẳng hướng cố đô.

Ngày 2. (16/6) Lang tháng Huế ảnh ọt này nọ, chắc thuê xe đi thăm các điểm nối tiếng, tối ngủ ở Huế

Ngày 3. (17/6) Tiếp tục Huế, đi thuyền sông Hương chẳng hạn, chiều tìm xe chạy ra lăng cô, tối đi dạo biển đêm Lăng Cô

Ngày 4. (18/6) Sáng ngắm bình minh lăng cô, ăn trưa tại biển, chiều tối về Đà nẵng, nghỉ đêm tại Đà Nẵng

Ngày 5 (19/6) Lịch trình mở, tuỳ ý thích mọi ng lúc đấy có thể đi các điểm quanh Đà Nẵng như Bà Nà, thánh địa Mỹ Sơn, chiều tối chán lại vào Hội An lang thang tối phố cổ Hội An

Ngày 6 (20/6) Chiều quay về Đà Nẵng lên xe về Hà Nội

dangkhoaquan
13-06-2010, 00:01
Có nhầm không bạn ?
Ngày 5 bạn ở Lăng cô trong khi Lý sơn là ở Quãng Ngãi , cù lao chàm ở Hội An . Nếu hôm sau nữa bạn từ Đà Nẵng bay về Hn thì đi cù lao chàm thì còn khả thi chứ đi Lý sơn làm sao đủ thời gian ??

nhimxxu
14-06-2010, 08:38
thế à mình k biết chính xác Lý sơn ở đâu, thấy 1 vài ng comment là từ Đà Nẵng đi lý Sơn cũng đc :D còn theo lịch là mình định từ Lăng Cô về Đà Nẵng sau 4 ngày đầu. 2 ngày sau thì chưa biết sẽ đi đâu, có thể xuóng hội an đi Cù Lao Chàm hoặc 1 địa điểm nào khác tùy mọi ng thích đi đâu hơn, tớ cũng ko có nhiều thông tin lắm, thực ra đi đến đâu hỏi đến đấy ấy mà, chứ có phải dân tour đâu nên tớ cũng chỉ áng áng đc các địa điểm thôi :D