PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Tư vấn - Phượt Tình Nguyện

LinhAries
13-03-2013, 16:12
Đến hẹn lại lên, năm nay em và mấy anh chị cùng cơ quan mún có 1 chuyến đi từ thiện bằng hình thức xe máy + ô tô. Nhưng hiện tại thì chưa tìm hiểu và chưa có nhiều thông tin nhiều về những nơi cần từ thiện. Anh, chị tư vấn giúp em xem nơi nào chúng em nên đi. Và đặc biệt là vừa đi từ thiện, vừa du lịch được (trên cung đường đi từ thiện có nơi du lịch). Như năm ngoái là bên em đi Hòa Bình rồi. Mong chia sẻ từ các anh chị!

Lantrailt
13-03-2013, 19:57
Đoàn các bạn có thể đi được mấy ngày? Quy mô tổ chức chương trình cho các cháu như thế nào? Đối tượng là trẻ em hay người dân nghèo???
Trước mắt bạn cứ tìm địa điểm từ thiện đã (trên mạng có khá nhiều các chương trình đã làm), sau đó lồng ghép chương trình du lịch cho tiện bạn ạ!
Chúc bạn sớm lên được chương trình từ thiện có ý nghĩa nhé!
Thân,

Đến hẹn lại lên, năm nay em và mấy anh chị cùng cơ quan mún có 1 chuyến đi từ thiện bằng hình thức xe máy + ô tô. Nhưng hiện tại thì chưa tìm hiểu và chưa có nhiều thông tin nhiều về những nơi cần từ thiện. Anh, chị tư vấn giúp em xem nơi nào chúng em nên đi. Và đặc biệt là vừa đi từ thiện, vừa du lịch được (trên cung đường đi từ thiện có nơi du lịch). Như năm ngoái là bên em đi Hòa Bình rồi. Mong chia sẻ từ các anh chị!