PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] xin hỏi về các thương hiệu giày thể thao

dkt1987
25-01-2013, 21:06
ACE trong diễn đàn cho em hỏi thế này. hiện em rất cần 1 đôi giày để đi phượt, thứ 2 tuần sau đã lên đg rùi mà chưa có giày. yêu cầu của em đơn giản là chỉ cần đi em, ko bị đau chân or phồng rộp là đc. tiền tầm 800k xuống(em còn đang sv mới ra trường). với các tiêu chí trên em có thể chọn loại nào, hãng nào cho chất lượng tốt. có người giới thiệu em giày converse nhưng mà em research ko ra cái topic nào đánh giá về nó, vậy nên cho em hỏi chất lượng nó đáp ứng đc yêu cầu của em ko?
mong mọi người giúp đỡ nhiều.
cám ơn mọi người đã nghé thăm.

tieunhupha
25-01-2013, 22:21
Đồng chí cần đi phượt trên địa hình nào thì anh em mới tư vấn được chứ. Nếu đường đơn giản thì kiếm mấy em giày nhẹ nhàng thôi, còn nếu đường đá thì kiếm mấy em giày lính đi cho lành cổ chân và mũi chân.
https://www.phuot.vn/threads/990-Gi%E1%BA%A7y-n%C3%A0o

toanmomday
25-01-2013, 22:41
ACE trong diễn đàn cho em hỏi thế này. hiện em rất cần 1 đôi giày để đi phượt, thứ 2 tuần sau đã lên đg rùi mà chưa có giày. yêu cầu của em đơn giản là chỉ cần đi em, ko bị đau chân or phồng rộp là đc. tiền tầm 800k xuống(em còn đang sv mới ra trường). với các tiêu chí trên em có thể chọn loại nào, hãng nào cho chất lượng tốt. có người giới thiệu em giày converse nhưng mà em research ko ra cái topic nào đánh giá về nó, vậy nên cho em hỏi chất lượng nó đáp ứng đc yêu cầu của em ko?
mong mọi người giúp đỡ nhiều.
cám ơn mọi người đã nghé thăm.

Bạn là nam hay nữ thế, chân hay đi giầy cỡ bao nhiêu :)

dkt1987
26-01-2013, 00:18
mình nam, phượt đường bình thường thôi, đại khái là đi nhiều nơi nên cũng chưa xác định đc địa hình thế nào.

dkt1987
26-01-2013, 01:41
size thì em ko biết chính xác lắm.