PDA

View Full Version : Tìm chủ thớt phượt Trung quốc bằng đường ô tô,xe lửa từ thành phố hồ chí minh @.@

becky00x
18-01-2013, 11:32
Có chủ thớt hay các bác nào đã từng đi Trung Quốc các tỉnh Quảng Châu,Thâm Quyên hay Tứ Xuyên..Có thể vào giúp đỡ và cùng đi chung..mình dự định đã lâu và rất muốn phượt sang Trung Quốc bằng đường ô tô nhưng không biết đường mong các bác giúp đỡ...dự kiến 20/3---->25/3/2013..mình nghĩ dao động lịch trình đi cũng chỉ dưới 10 trieu thôi vì bạn mình cũng đã đi rồi nhưng đã mất số liên lạc....
Yh:[email protected]
sdt 0933326037 Phương

hanhhuynh
18-01-2013, 13:16
Bạn ơi,mình chưa đi TQ bao giờ nên muốn xin đi ké cung của bạn được ko?nếu được thì cho mình đặt 1 cục gạch nhé
p/s:mình biết tiếng Trung ^^
[email protected]

PeterPan
18-01-2013, 13:23
@becky00x: Bạn nên vào subbox Thông tin du lịch Châu Á trong box Diệu kỳ Châu Á, sau đó tìm đến topic Thông tin du lịch Trung Quốc để đặt câu hỏi nhé.

Nếu muốn tìm bạn đồng hành và tổ chức chuyến đi, bạn cần cung cấp lịch trình cũng như chi phí dự kiến. Bạn bổ sung thông tin trong vòng 24 giờ nhé.

becky00x
18-01-2013, 16:41
@becky00x: Bạn nên vào subbox Thông tin du lịch Châu Á trong box Diệu kỳ Châu Á, sau đó tìm đến topic Thông tin du lịch Trung Quốc để đặt câu hỏi nhé.

Nếu muốn tìm bạn đồng hành và tổ chức chuyến đi, bạn cần cung cấp lịch trình cũng như chi phí dự kiến. Bạn bổ sung thông tin trong vòng 24 giờ nhé.
Cám ơn bạn nhé..hihi