PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Cho e hỏi xe này có thể đi xuyên Việt ko ?

Thi7
31-12-2012, 00:51
Tình hình là e năm nay 21t, đg ấp ủ làm 1 chuyến xuyên Việt bằng xe máy :)
E có chiếc xe Max Neo YMH, ko biết là có thể cùng 1 e nó đi 1 vòng VN ko ;), nếu đc có cần "dọn" lại ko.
PS: Xin mấy anh chị tư vấn giúp e :D

thienson
31-12-2012, 21:03
Xe nào mà xuyên Việt không được hả bác?

Nếu bác chịu khó tìm đọc thì sẽ thấy trong diễn đàn đã có rất nhiều anh em xuyên Việt bằng tất cả các thể loại phương tiện, từ máy bay, xe lửa, xe khách, xe buýt, xe moto, gắn máy, xe đạp rồi cả đi bộ nữa...

Riêng về xe máy thì từ xe moto cả ngàn cc cho đến wave "ghẻ", rim "tàu", Min "khù khờ", cả Chaly... cũng đều có tất.Thế nên bạn không phải lăn tăn gì cả, nếu đủ đam mê là lên đường thôi :)

TungGiMi
09-01-2013, 00:49
1 khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai :D , hãy cứ đi nếu bạn thích , nhớ chuẩn bị thật kỹ nhé !

Phi Vũ
12-01-2013, 06:07
Xe nào mà xuyên Việt không được hả bác?

Nếu bác chịu khó tìm đọc thì sẽ thấy trong diễn đàn đã có rất nhiều anh em xuyên Việt bằng tất cả các thể loại phương tiện, từ máy bay, xe lửa, xe khách, xe buýt, xe moto, gắn máy, xe đạp rồi cả đi bộ nữa...

Riêng về xe máy thì từ xe moto cả ngàn cc cho đến wave "ghẻ", rim "tàu", Min "khù khờ", cả Chaly... cũng đều có tất.Thế nên bạn không phải lăn tăn gì cả, nếu đủ đam mê là lên đường thôi :)

Cả xích lô nữa.

buitrongdat
26-08-2013, 22:18
Xe gì cũng được, miễn là nó phải hoạt động ổn định và bạn phải hiểu rõ về nó để có thể khắc phục một số lỗi đơn giản phát sinh trên đường đi.