PDA

View Full Version : Mai Châu - Mộc Châu (20/1 - 22/1/2013)

Azra
27-12-2012, 22:35
Tình hình là mình ở SG ra Hà Nội công tác trong 1 tuần, sẵn đó đi Mai Châu và Mộc Châu vì nghe ở đây rất đẹp. Do không rành đường, cũng như thời tiết HN lúc đó lạnh nên mình định đi bus ra Mai Châu 1 ngày 20, ở lại đêm, 21 sang Mộc Châu và ở lại đêm đó rồi trưa hôm sau về lại HN đi chuyến bay tối. Ở Mai Châu và Mộc Châu mình thuê xe máy để đi chơi.
Các bạn có thể giúp mình một số câu hỏi không? Bạn nào đã từng đi Mai Châu, Mộc Châu rồi có thể cho mình biết nên đi như thế nào không? Đi bus thì mất bao lâu sẽ đến Mai Châu, ở ntn, có những nơi nào nên đi, có bus từ Mai châu sang Mộc Châu không, chuyến lúc mấy giờ? Ở Mộc Châu nên đi đâu, có chuyến trưa về lại HN không, đi mất bao lâu thì đến?
Hiện tại có mình và 1 bạn nữ nữa đi (2 nữ). Mình rất muốn có bạn đồng hành thêm cho vui ^^.

Mơ móm
03-01-2013, 21:47
mình cũng thích đi mộc châu ^^

matden002000
03-01-2013, 22:27
không biết hôm đấy có rảnh không,mình cũng thích đi mộc châu một chuyến,rảnh có thể đi cùng bạn đc không

dantocgoc
03-01-2013, 23:09
Các thành viên mới nên chú ý các quy định của box khi lập topic nhé.

Việc tra cứu thông tin và lên lịch trình cho chuyến đi của mình thì mời bạn tham khảo qua topic này.
https://www.phuot.vn/forums/145-Th%C3%B4ng-tin-du-l%E1%BB%8Bch-mi%E1%BB%81n-B%E1%BA%AFc

Topic tạm dừng hoạt động cho đến khi có đầy đủ các yếu tố cần thiết mới tiếp tục được hoạt động.