PDA

View Full Version : Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

pvc
18-07-2007, 14:22
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

pvc
18-07-2007, 14:51
Đi Mai Châu - Hòa Bình đi các bác, tối ngủ ở bản Thái, nhà cụ Nhấm giày lười nam hà nội (http://giayhn.com/giay-luoi-nam). Lâu lắm rồi em chưa quay lại Mai Châu thăm cụ, không biết Cụ còn sống không

Babel
18-07-2007, 15:20
Iem vốt chuyến du lịch lười ở "Quan Lạn" hoặc "Cô tô" chủ đề: Ăn - ngủ - nghỉ - tán phét (beer)

CVN
18-07-2007, 15:26
Nhà cháu vote cho kiểu đi nào thu hút được nhiều bác tham gia. Như vậy tiêu chí chọn địa điểm nên là:
1. Gần
2. Mát (vì đang nóng quá).
3. Chi phí hợp lý

Nhà cháu mạo muộn đề xuất một lựa chọn là Tam Đảo.

P/S: ơ mà các bác đang ở đâu nhỉ? Nhà cháu ở Hà nội. Bác pvc mà đang ở châu Âu là nhà cháu chịu ko theo được đâu đấy! :D
Với lại có được mang cả gia đình theo không hay chỉ chấp nhận hộ độc thân?

hoangbquang
18-07-2007, 15:29
Hộ độc thân nhá! Hi..Hi..

Tớ vote cho Cát Bà

Chí ít cũng phải là Tam Đảo (c)

pvc
18-07-2007, 15:30
Em cũng vote 1 phiếu cho Tam Đảo, phượt Tam Đảo đê các bác ơi

(beer) (beer) (beer)
:L :L :L

lifegoeson
18-07-2007, 15:33
khi nào đi vậy các bác?

pvc
18-07-2007, 15:37
khi nào đi vậy các bác?

Thứ 7 và Chủ nhật tuần này, hoặc tuần sau, mà cũng có thể tuần sau nữa bác ạ .Xem tình hình thế nào đã,mà bạn Mây Trăng đâu rồi, xem lên kế hoạch tổ chức hậu cần dần dần đi cái nhỉ

(beer) (wait) :L

hoangbquang
18-07-2007, 15:46
Tớ bình bầu bạn Cao Son làm trưởng đoàn. Bạn Chitto làm phó đoàn, Bạn Maytrangtc làm Trưởng ban hâụ cần. Bạn Vigor làm phó ban hậu cần.

Lần đâù tiên Forum Phượtcom tổ chức đi dã ngoại, rất mong các bác lên chương trình chu đáo và tổ chức thật tốt

Babel
18-07-2007, 15:47
Nhà cháu thích tắm biển, đi biển đi các cụ :gun

pvc
18-07-2007, 15:48
Tớ bình bầu bạn Cao Son làm trưởng đoàn. Bạn Chitto làm phó đoàn, Bạn Maytrangtc làm Trưởng ban hâụ cần. Bạn Vigor làm phó ban hậu cần.

Lần đâù tiên Forum Phượtcom tổ chức đi dã ngoại, rất mong các bác lên chương trình chu đáo và tổ chức thật tốt

vâng ạ!
cám ơn bác Cao Son, Chitto và Mây trắng trước ạ

maytrangtc
18-07-2007, 17:07
Thứ 7 và Chủ nhật tuần này, hoặc tuần sau, mà cũng có thể tuần sau nữa bác ạ .Xem tình hình thế nào đã,mà bạn Mây Trăng đâu rồi, xem lên kế hoạch tổ chức hậu cần dần dần đi cái nhỉ

Gớm, thảo nào chiều nay em cứ hắt hơi liên tục, tưởng ốm, hoá ra là có người nhắc:D

Các bác cứ lên chương trình cụ thể đi ạ rồi có giè e bám càng;)

Cao Sơn
18-07-2007, 19:01
Bao giờ thì tiến hành đấy các bác. Tôi đi công tác đến tận mùng 10/08 mới về HN. Có muộn quá không?

trinity
18-07-2007, 19:27
Các bác đừng đi tuần này! Em bận! :(
Bác Hoàn khỏi cái chân chưa mà máu thế! :).

mailanthao
18-07-2007, 19:44
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Trước tiên cám ơn ý tưởng hay của bác pvc...nhưng nói thầm (NT) có cần đưa em ra "trường bắn" thế ko ợ???:( :D :))

Các bác cứ lên chương trình đi..ngày nào em cũng vào đảo vài vòng nên đi đâu em cũng bon chen được ợ...hihi...

Dạ vầng, đừng đi tuần này các bác ơi...em đi trực...hix
Tuần sau hoặc sang hẳn tháng 8 đi, đằng nào cũng chờ bác Cao Sơn đi công tác về...tại tháng này em nghỉ hơi nhiều , sếp em lão í cứ lườm suốt....ẹ ẹ :D

bvc
19-07-2007, 08:40
Em xin đặt gạch phát nhé.

Kận
19-07-2007, 09:21
Tuần này đá bóng rồi, tuần sau em đi cùng hội cơ quan, để tuần sau nữa nhé, tuần đầu tháng Tám ấy, khi đó BCS cũng về rồi

Babel
19-07-2007, 09:33
Tuần này iem thích đi thì các bác không đi, tuần sau bác đi vợ iem bẩu ở nhà, tuần sau nữa iem đi cùng cơ quan, tuần sau nữa cơ quan đi cùng iem, tuần sau nữa iem đi công tác, .... tèn ten :D

Xem ra cứ cái kiểu vote thế này chắc đến tháng 8 năm 2228 cũng không xong các bác ợ, theo iem cứ phượt quanh quẩn mấy quán nhậu HN cho nó lành!

vnvirus
19-07-2007, 10:17
Ho ho, babel khg được vợ cho đi cứ lắm trò..ặc ặc...vợ đi phượt babel ở nhà trông con đi hehhe... Nói thế chứ phượt ra quán nhậu cũng hay..

susu
19-07-2007, 10:50
ơ ơ !!
Các bác cho iem xin một suất...e cũng tính diện hộ độc thân như bác hoangbque (mà có khi ghép hộ cũng đc ạ,khặc khặc)Đi đâu iem cũng liều ạ !!

mailanthao
20-07-2007, 00:40
\theo iem cứ phượt quanh quẩn mấy quán nhậu HN cho nó lành!

Vâng ạ , em thấy ý kiến của bác Beo cũng hay đấy ạ...Tháng này nhà phượt mọi người phần lớn đều bận rộn. Hay ta offline giống như hôm ở Legend beer trước, tiện thể bàn về vụ đi 2 ngày của tháng 8, chờ Bác Cao Sơn về...các bác thấy thế nào ợ? Mời các cây cao bóng cả vào cho ý kiến chỉ đạo thực hiện ợ !!! :D

coco
20-07-2007, 00:50
Cho em đi với, em thích ăn đồ ăn ở Legend beer lắm

Babel
20-07-2007, 01:02
Vẫn có người chưa đi ngủ à :)

(beer) làm vại cho dễ ngủ nào (beer)

Antitmap
20-07-2007, 08:36
hí hí, đi 2 ngày cũng cần off ạ, thế là gom luôn 2 ý kiến, nhậu ở HN và phượt 2 ngày. great!. nhà cháu vote Tam Đảo hoặc nói chung là chỗ nào nước non mát mẻ, thời gian thì tuỳ, như nào cũng được, nếu đang ở nhà thì cháu đi, nếu đang phượt chỗ khác thì cháu ngóng.

coco
20-07-2007, 09:01
hôm nào nhậu hả các bác?

pvc
20-07-2007, 10:17
hôm nào nhậu hả các bác?

Thế nàng rảnh rỗi vào thời gian nào, hôm nào ...?

;)

petitsinge06
20-07-2007, 10:34
Xem ra cứ cái kiểu vote thế này chắc đến tháng 8 năm 2228 cũng không xong các bác ợ, theo iem cứ phượt quanh quẩn mấy quán nhậu HN cho nó lành!

Dạ, giơ cả 2 tay 2 chân ủng hộ bác Babel. Cứ phượt quán ở HN rùi tính chuyện các nơi sau ạ

Babel
20-07-2007, 11:37
Đồng ý với cháu bé, dưng mà mẹ cháu thì chỉ cần giơ 1 tay thôi ... bắt chiếc cháu trông ghê chết ... :))

hoangbquang
20-07-2007, 13:55
Thay mặt ban Tổ chức chuyến đi dã ngoại đầu tiên của nhà Phượt, trân trọng thông báo với các bạn :

Ngày 18/08 tới đây (lúc đó tớ đi được rồi và Bác Cao Sơn cũng đã vìa rồi nhẩy :D ) Ban điều hành Forum Phượt.com tổ chức chuyến đi dã ngoại núi & biển Cát Bà trong 2 ngày thứ 7 và CN. Thời gian xuất hành là 5h sáng ngày thứ 7.
Địa điểm gặp nhau tại sân Nhà Hát Lớn thủ đô Hà Nội

(Thời gian đi sẽ có thể được thay đổi hoặc kéo dài trong 3 ngày - buổi họp tới thống nhất cụ thể)

Kinh phí tham gia: Sẽ thông báo sau
Họp bàn: Ngày CN đầu tiên của tháng 8 - Địa điểm quán Legen Beeer

Chương trình tạm thời dự tính:

1- Sáng 18, đi Hải Phòng, Cát Bà
2- Vào lúc 13h sẽ tới Cát Bà, ăn trưa, nhận phòng, tham quan xung quanh TT Cát Bà và tắm biển.
3- Ăn Tối tại bè nổi trên biển, ngắm trăng bềnh bồng sóng nước. Một số bạn trẻ sẽ đốt lửa trại, đàn hát, thi thố các trò chơi và ngắm trăng tại bãi biển khu resort Cát Bà.
4- Đêm nghỉ (các bạn nào muốn thì đăng ký với nhau để ngủ thân mật)
5- Sáng 19 đi tham quan Vườn Quốc Gia Cát Bà, được phi xe 100km/h trên con đường xuyên rừng già vòng vèo biển núi...
6- Ăn trưa tại Khu du lịch vườn QG Cát Bà
7- Chiều về lại Cát Bà, chuẩn bị lên đường về HN
8- Tối ăn tối tại Hải Phòng có các món đặc sản biển như Sá Sùng, con Móng Tay, Cua, Ghẹ....
9- 21h lên đường thẳng tiến HN

Ban Tổ chức: Cao Son - hoangbquang - Toét - PVC - CVN - maytrangtc - Black và Virgo :)

Tạm thế nhỉ, sẽ có chương trình cụ thể post lên sau :D

Kính mời các Phượt gia, phượt thủ và phượt tử đăng ký tham gia

Khọm
20-07-2007, 21:15
ợ ợ
18 em đang ở long xuyên rùi , chán như con rán :P
Thôi hôm nào lgend beer thì các bác ới iem , ra tán phét tý cho đỡ acay nào

Antitmap
20-07-2007, 22:22
Em chả biết 18 em đang ở đâu cứ cho em đăng ký 1 phát ạ

mailanthao
20-07-2007, 22:47
Thay mặt ban Tổ chức chuyến đi dã ngoại đầu tiên của nhà Phượt, trân trọng thông báo với các bạn :

Ngày 18/08 tới đây (lúc đó tớ đi được rồi và Bác Cao Sơn cũng đã vìa rồi nhẩy :D ) Ban điều hành Forum Phượt.com tổ chức chuyến đi dã ngoại núi & biển Cát Bà trong 2 ngày thứ 7 và CN. Thời gian xuất hành là 5h sáng ngày thứ 7.
Địa điểm gặp nhau tại sân Nhà Hát Lớn thủ đô Hà Nội

(Thời gian đi sẽ có thể được thay đổi hoặc kéo dài trong 3 ngày - buổi họp tới thống nhất cụ thể)

Kinh phí tham gia: Sẽ thông báo sau
Họp bàn: Ngày CN đầu tiên của tháng 8 - Địa điểm quán Legen Beeer

Chương trình tạm thời dự tính:

1- Sáng 18, đi Hải Phòng, Cát Bà
2- Vào lúc 13h sẽ tới Cát Bà, ăn trưa, nhận phòng, tham quan xung quanh TT Cát Bà và tắm biển.
3- Ăn Tối tại bè nổi trên biển, ngắm trăng bềnh bồng sóng nước. Một số bạn trẻ sẽ đốt lửa trại, đàn hát, thi thố các trò chơi và ngắm trăng tại bãi biển khu resort Cát Bà.
4- Đêm nghỉ (các bạn nào muốn thì đăng ký với nhau để ngủ thân mật)
5- Sáng 19 đi tham quan Vườn Quốc Gia Cát Bà, được phi xe 100km/h trên con đường xuyên rừng già vòng vèo biển núi...
6- Ăn trưa tại Khu du lịch vườn QG Cát Bà
7- Chiều về lại Cát Bà, chuẩn bị lên đường về HN
8- Tối ăn tối tại Hải Phòng có các món đặc sản biển như Sá Sùng, con Móng Tay, Cua, Ghẹ....
9- 21h lên đường thẳng tiến HN

Ban Tổ chức: Cao Son - hoangbquang - Toét - PVC - CVN - maytrangtc - Black và Virgo :)

Tạm thế nhỉ, sẽ có chương trình cụ thể post lên sau :D

Kính mời các Phượt gia, phượt thủ và phượt tử đăng ký tham gia

Em đặt 1 viên gạch giữ chỗ :D
Nếu mọi người đồng ý, thì có khi đi từ chiều thứ 6 cho thời gian thoải mái hơn anh Hoàn nhỉ?

Anh Già
20-07-2007, 22:50
Em cũng xin các bác cho đăng ký 1 chỗ !

pvc
20-07-2007, 22:54
:)
Bác nào đăng ký thì xin vui lòng để lại chút dấu tích để chúng em còn liên lạc thông báo ạ, vị dụ như YM, Email hay Số điện thoại là hay nhất ạ

mailanthao
20-07-2007, 23:08
:)
Bác nào đăng ký thì xin vui lòng để lại chút dấu tích để chúng em còn liên lạc thông báo ạ, vị dụ như YM, Email hay Số điện thoại là hay nhất

Dạ em xung phong (c)

YIM: the same
email: the same

còn mobile chắc ko "dờ xêm" được nên có khi phải PM khi cần thiết :)

kính trình bác pvc và hội đồng quản trị ;) (beer)

Kận
21-07-2007, 07:31
Lại chơi à, sao mà chơi lắm thế, nhưng toàn DU thôi à, chẳng thấy PHƯỢT đau cả là sao, dù gì thì em cũng chơi

petitsinge06
22-07-2007, 15:18
bác ơi, đây là đăng ký cho Chủ nhật đầu tiên của tháng 9 ở Legan bia hay cho vụ Cát Bà ạ???

mailanthao
22-07-2007, 21:07
Hi bác hoangbquang + bác pvc,

Em đăng ký tham gia cả 2 chương trình, nhưng em xin phép ý kiến 1 tẹo thôi:

Hôm đi off chủ nhật tuần đầu tiên của tháng 8 í (em nhớ ko nhầm thì nó nhằm ngày 05/08/07) các bác bố trí tầm từ 5pm như lần trước nhé, kẻo em lại ko bon chen được, vì em đã có plan ban ngày em phải đi công việc rồi ạ...kính trình các bác xem xét và cho ý kiến chỉ đạo.
Thanks các bác và ban quản trị.(beer) :L (wait) :D

hoangbquang
22-07-2007, 21:53
Chủ nhật tới, mời các bác cứ tự nhiên tới họp nhé, còn vụ đăng ký là đăng ký cho chuyến đi Cát Bà.

Giờ họp tại Legend Beer bắt đầu từ lúc 17h30 chiều đến 20h. Kính mời các bác tới tham gia cho vui. Vẫn chỗ cũ ạ !

susu
23-07-2007, 11:25
e ddk một suất ạ !!
(NT) 0988777483 :gun

Chuối đây
23-07-2007, 11:32
Em cũng đăng ký đi 1 suất nhớn và 1 suất bé, đi từ chiều thứ 6 là hay nhất!!!

mailanthao
24-07-2007, 00:42
Em cũng đăng ký đi 1 suất nhớn và 1 suất bé, đi từ chiều thứ 6 là hay nhất!!!

Em hóng hớt tham gia tí tẹo được ko ạ?
((NT) may quá có anh chuối dây ủng hộ )

Nhà mình đi từ chiều thứ 6 xuống CB...chơi tối thứ 6 - ngày thứ 7 - chủ nhật rồi tầm tối chủ nhật có mặt ở HN sớm là ổn nhất ạ. Vì sáng thứ 2 hôm sau ai cũng phải đi làm mà trông bơ phờ quá kiểu gì cũng được sếp lườm iêu :D

Đấy là em nói thế thôi nhá , nếu ko đồng í thì ....hì hì:LL

Chuối đây
24-07-2007, 09:42
Em hóng hớt tham gia tí tẹo được ko ạ?
((NT) may quá có anh chuối dây ủng hộ )

Nhà mình đi từ chiều thứ 6 xuống CB...chơi tối thứ 6 - ngày thứ 7 - chủ nhật rồi tầm tối chủ nhật có mặt ở HN sớm là ổn nhất ạ. Vì sáng thứ 2 hôm sau ai cũng phải đi làm mà trông bơ phờ quá kiểu gì cũng được sếp lườm iêu :D

Đấy là em nói thế thôi nhá , nếu ko đồng í thì ....hì hì:LL
Nếu ko đồng ý thi......chúng mình đi riêng(NT) (NT) (NT)

Babel
24-07-2007, 10:10
Đề nghị ban điều hành bẩu quyết đi, CB đi riêng nhà phượt hay bánh mỳ kẹp thịt để anh iem còn liệu nào :LL

vnvirus
24-07-2007, 10:32
:( :( quả này lại bị lỡ rùi... ngày đó đi công tác chưa mò về đến HN...bực wé không biết... đánh chuoiday voi babel cho đỡ bực nào :T :T :T

Babel
24-07-2007, 10:45
:( :( quả này lại bị lỡ rùi... ngày đó đi công tác chưa mò về đến HN...bực wé không biết... đánh chuoiday voi babel cho đỡ bực nào :T :T :T

Thế chiều nay có đi beer không hả ku, để lão nhựa qua hót cả thể :LL

mailanthao
25-07-2007, 00:07
Đề nghị ban điều hành bẩu quyết đi, CB đi riêng nhà phượt hay bánh mỳ kẹp thịt để anh iem còn liệu nào :LL

...là kèm "trẻ em" á bác Bell?;) (NT)

Babel
25-07-2007, 10:35
MLT ơi, nick của tôi chỉ có 1 chữ L thôi, đề nghị đính chính lại nhé :gun

Về chuyện Cát Bà thì hôm qua anh em chưa giao lưu bóng bàn, vì đói quá thấy ăn uống chịu không nổi. Có lẽ mọi người chung ý kiến làm vàn ván online luôn cho lẹ.

mailanthao
25-07-2007, 21:04
MLT ơi, nick của tôi chỉ có 1 chữ L thôi, đề nghị đính chính lại nhé :gun

Về chuyện Cát Bà thì hôm qua anh em chưa giao lưu bóng bàn, vì đói quá thấy ăn uống chịu không nổi. Có lẽ mọi người chung ý kiến làm vàn ván online luôn cho lẹ.

1 - kệ ;) :D ...em thích Jingle Bell

2 - tình hình chương trình CB đến đâu rồi dạ thưa Bờ tờ cờ? Chương trình chưa thấy động tĩnh gì thêm ạ???(NO) ;)

hoangbquang
25-07-2007, 21:19
Chủ nhật đầu tiên của tháng 8 di offline tại Legend Beer thống nhất phương án đi Cát bà và đóng "xiền" cho maytrangtc nhá

Anh Già
25-07-2007, 22:05
Chủ nhật đầu tiên của tháng 8 di offline tại Legend Beer thống nhất phương án đi Cát bà và đóng "xiền" cho maytrangtc nhá

Vâng, đến gần ngày đó bác nhắc lại cho em 1 phát nhé ! Cảm ơn bác !(beer)

lifegoeson
30-07-2007, 14:21
nếu em có mặt ở HN đúng 5/8 sẽ gặp các bác nhé. Em không đi Cát Bà được nhưng muốn ra gặp các bác cho biết mặt.

Toet
30-07-2007, 17:21
Hoan nghênh bạn liffegoeson. Đi Cát Bà chung nữa cho vui. Cát Bà là đảo to nhất trong quần thể đảo ở khu vực vịnh Hạ Long đấy. Nhiều thứ để xem và tắm biển ở đấy cũng thú.

Cao Sơn
30-07-2007, 18:46
Tớ thì mai lại đi công tác tiếp 1 tuần nữa rồi

mailanthao
30-07-2007, 21:41
Hoan nghênh bạn liffegoeson. Đi Cát Bà chung nữa cho vui. Cát Bà là đảo to nhất trong quần thể đảo ở khu vực vịnh Hạ Long đấy. Nhiều thứ để xem và tắm biển ở đấy cũng thú.

Em thì em lại chỉ quan tâm xem bác Toet có mặt trong mấy vụ zui ze này thôi ko cơ??:) :D
Tại em thấy (NT)...bác có quyền lực đen phết mà chưa có hân hạnh được diện kiến...;) :LL (c)(beer)

Toet
01-08-2007, 03:47
Hà hà, bác quyền lực đỏ thôi, không đen đâu.

Nói chung bác là ảo í mà, hình bóng thôi, như khói như sương. hí hí

Chúc cả nhà ọp ẹp sung sướng, uống nhiều ăn đẫy, đời được mấy tí nhể?! keke

lifegoeson
01-08-2007, 18:00
5/8 định ở lại xem chợ. Đang đợi tàu đi Lào Cai này. Không hiểu sao em bị phù chân mấy ngày nay, nhưng không đau, như mấy bà đẻ ấy, có phải đi nhiều hay không. Cũng sợ sợ. Sáng này leo núi Titop ở Hạ Long mà thở muốn hụt hơi, thế này chắc leo Pansipan không nổi rồi, không biết đi trekking có đủ sức không đây?

hoangbquang
02-08-2007, 02:05
Chiều Chủ Nhật tới mời các bác chúng ta giao lưu bia bọt nhá ! Nhưng hiềm nỗi nhà tớ ít đi nhậu nên địa điểm nào rộng rãi và đồ nhậu hay ho tớ không rành lắm...
Các bác nào hay đi bia bọt cho nhà tớ xin cái ĐỊA ĐIỂM nhé !:D

Chuối đây
02-08-2007, 08:32
Thiếu gì hả bác 19C ngọc hà, bia hải xồm phan đình chiểu, A15 giảng võ....vô vàn luôn.

Anh Già
02-08-2007, 11:54
Các bác tính nhậu vào lúc mấy giờ chiều chủ nhật ạ?

hoangbquang
02-08-2007, 12:10
Bia Hải xồm Nguyễn đình Chiểu các bác nhé, tầng trên cùng. Bác chuối đặt trước hộ anh em dãy bàn nhỉ !

Chúng ta gặp nhau lúc 16h30....

Kua
02-08-2007, 12:13
Hải Xồm Giảng Võ.....

Chuối đây
02-08-2007, 12:18
Bia Hải xồm Nguyễn đình Chiểu các bác nhé, tầng trên cùng. Bác chuối đặt trước hộ anh em dãy bàn nhỉ !

Chúng ta gặp nhau lúc 16h30....

OKe la, tầng 5 đi thang máy lên các bác nhá, kệ thằng kua cho nó lái máy bay lên:LL :LL :LL

CVN
02-08-2007, 13:06
Thêm1 phiếu cho HX Giảng võ, kệ xác nhà Chuối cho nó đi thêm máy km nữa ko chết ai. Ta chỉ care Mr. Sáng choang thôi, Giảng võ cho mister khỏi phải đi xa
:D

hoangbquang
02-08-2007, 13:13
Thêm1 phiếu cho HX Giảng võ, kệ xác nhà Chuối cho nó đi thêm máy km nữa ko chết ai. Ta chỉ care Mr. Sáng choang thôi, Giảng võ cho mister khỏi phải đi xa
:D

Quả này mình thành ông ba phải =)) Nhưng rốt cục thấy chân như này thì rõ là Hải Xồm Giảng Võ hay hơn... Hẹ... Hẹ... Chú chuoiday thông cảm cho tớ nhé :D

Chốt lại nhá các bác! HẢI XỒM GIẢNG VÕ lúc 16h30 ngày Chủ Nhật mùng 05/08/2007...

pvc
02-08-2007, 13:20
em vote 1 phiếu cho bia hoa viên tăng bạt hổ :LL

Chuối đây
02-08-2007, 13:24
Hố hố, xa hay gần thì nhà bác sáng choang cũng ngồi ô tô ấn ga là đến chứ có phải đi xe máy hay xe lăn đâu nhể?;)

anhminh
02-08-2007, 13:53
bác chuối ko biết gì cả, cũng là nhấn ga, nhưng bác sáng choang chỉ nhấn được 1 lúc là mỏi rồi :))
1 phiếu cho Hải Xồm Giảng Võ

Chuối đây
02-08-2007, 16:45
bác chuối ko biết gì cả, cũng là nhấn ga, nhưng bác sáng choang chỉ nhấn được 1 lúc là mỏi rồi :))
1 phiếu cho Hải Xồm Giảng Võ
chỗ é nào cũng được hết trơn:LL :LL :LL Thêm cái lan chín gần sứ quán mỹ nữa này!

yeumaudo
02-08-2007, 16:56
Em cũng vote cho Giảng Võ (gần nhà em đi bộ cho tiện ạ ):LL

Kua
02-08-2007, 17:25
Em c?ng vote cho Gi?ng Võ (g?n nhà em ?i b? cho ti?n ? ):LL

Hờ hờ.... Nhà em yeumaudo gần đó à?????Hay quá...Lúc nào đi bộ thì cho anh đi bộ cùng nha...:D :D :D

Không biết anh Sơn có đi đợt này không nhỉ?????

mailanthao
02-08-2007, 23:25
Túm lại chốt hạ chỗ nào đây anh Hoàn?

Em vào đọc bài loạn hết cả lên...

Beer bọt nhậu nhẹt mà từ 16h30 cơ á..hix
Em chắc phải sau 17h mới có mẹt được...have duty...hix

Giảng Võ hay đâu đâu thì cũng ồ la lá hết...có khi còn gần hơn cả Big C í chứ...

hoangbquang
03-08-2007, 10:03
Chốt rồi, chốt rồi... Hải Xồm Giảng Võ cho nó "thân thương gần gũi". Chương trình bắt đầu từ hồi 16h30 đến 21h30 nhá....

Cứ cái đà nạy có lẽ mình thành mõ làng mất thôi !:shrug:

Anh Già
03-08-2007, 12:53
Tầng mấy các bác ơi?

Toet
03-08-2007, 19:14
Hôm đấy tiểu thư Mây Trắng sẽ trao giải cho các bác thắng cuộc trong cuộc thi Post ảnh vui tháng 7 ạ.
Mong các bác có mặt đông đông vui chung với các bác í ạ.

NATO
03-08-2007, 22:46
Chán thế em không ở nhà, em nhớ cái món đậu phụ chiên mỡ hành ở đấy thế, bác nào ăn hộ em cái nhé

matador
03-08-2007, 23:51
Èo thế không có ai gửi cho em vé máy bay em về vui chung và nhận giải à, mấy giải liền cơ mà huhu :(.

Thôi, số khổ phượt chỗ khác vậy gần hơn, không tốn tiền bằng về VN. Nhờ bác Windy nhận giải hộ nhà em với, nhà văn có thơm thì nhận hộ em luôn ;) . Tks!

hoangbquang
04-08-2007, 22:24
Các bác nhà Phượt đúng 16h30 chiều mai, Chủ nhật ngày 05/08 chúng ta gặp nhau ở bia Hải Xồm Giảng Võ để giao lưu và bàn bạc cho chuyến đi hội ngộ ở Cát Bà trong tháng 8 này các bác nhé !

Nhân dịp này các bác nào đoạt giải trong chủ đề ảnh vui sẽ nhận giải, Thím Mây Trắng thím ấy thay mặt ban tổ chức trao giải tận tay các bác!:D

Tầng 2 bia Hải Xồm Giảng Võ - Các bác nào chưa biết cứ alo cho tôi theo số: 0912223583.

Rất vui gặp các bác !

Kua
04-08-2007, 22:33
Ồ....... anh..... tinhhhhh...... hoànnnnnnn............ máu quá nhỉ?????

Nam Bự
04-08-2007, 23:52
Túm lại chốt hạ chỗ nào đây anh Hoàn?

Em vào đọc bài loạn hết cả lên...

Beer bọt nhậu nhẹt mà từ 16h30 cơ á..hix
Em chắc phải sau 17h mới có mẹt được...have duty...hix

Giảng Võ hay đâu đâu thì cũng ồ la lá hết...có khi còn gần hơn cả Big C í chứ...

Đọc câu đầu của chị MLT, em tưởng chị túm cái hạ.. của anh T hoàn, giật hết cả mìn=)) =)) =)) =)) .
Hẹn các bác ngày mai nhá(beer) (beer) (beer) (beer) (beer)

yeumaudo
05-08-2007, 13:00
Hờ hờ.... Nhà em yeumaudo gần đó à?????Hay quá...Lúc nào đi bộ thì cho anh đi bộ cùng nha...:D :D :D

Không biết anh Sơn có đi đợt này không nhỉ?????

Bác Kua nhớ nhá. Khi nào đi bộ em gọi mà ko đi cùng thi........

anson
05-08-2007, 20:10
Tời ơi bây giờ vào đây mới biết các bác tổ chức nhậu nhẹt bia bọt zui ghê :( :( :( Thảo nào mình ới mấy cái chẳng ai thưa :Dam

eskimot09
05-08-2007, 21:13
Ời ời, bây chừ em mới về đến HN, ko nhậu nhẹt được rùi, bao giờ đi Cát Bà bác Hoàn hay bác Nhựa ới em nhá

trinity
05-08-2007, 21:33
Dù đã cố mà k thể thu xếp thời gian để tham gia cùng mọi ng. Hẹn dịp khác vậy! :(

CVN
05-08-2007, 21:39
Em vừa về đến nhà :D

mailanthao
05-08-2007, 22:35
Em vừa về đến nhà :D

Anh này ngoan thế, về đến nhà báo cáo ngay để mọi người khỏi "no nắng", ko lại sợ ai đó bắt cóc mất :LL ;) :D

Hôm nay em thấy "các phượt gia" chưa thể hiện đẳng cấp "nhiệt tình pờ zồ" lắm.
Túm lại chỉ rặt có đoàn quân admin và mod (hình như chưa đủ(NT) )..

Ơ nhưng mà hay cực: có đi hôm nay em mới biết nhà phượt toàn " đại ...da" , bác nào cũng có xế hộp đủ loại đủ kiểu, thậm chí có bác còn có vài ba cái...kinh khủng khiếp :LL. Bác AnhGia thì xế hộp để tận bên Cờ nờ đờ :LL...Còn lại trừ mỗi em, Bư và Mây Trắng là "xế không hộp"..eo quê thế..huhu...:LL :LL :LL

maytrangtc
06-08-2007, 08:59
Hôm đấy tiểu thư Mây Trắng sẽ trao giải cho các bác thắng cuộc trong cuộc thi Post ảnh vui tháng 7 ạ.
Mong các bác có mặt đông đông vui chung với các bác í ạ.

Em buồn quá Ma đam ạ. (NO) (NO)

- Bác Matador thì không thể về VN nhận quà được ( áo 2D của bác em đang cầm, còn truyện thì W cầm roài:) )
- Bác anson thì chẳng thấy đâu cả:(
- Bác hoaha cũng thế(NO)

Tóm lại là quà của các bác em vẫn đang cầm. Em thông kê ra đây luôn để các bác lúc nào tiện thì nhận quà nhé:)

- thanhla: 01 cuốn truyện " Con trai người câu cá mập "
- Matador: 01 áo 2D
- Anson: 01 cuốn truyện: " Cocktail cho tình yêu " và 01 bưu phầm của báo Hà Nội Mới
- hoaha: 01 áo 2D
- Chitto: 01 bưu phẩm của báo Hà Nội Mới

P/S: Hôm qua chị pettingsinge06 có gửi 3 bưu phẩm của báo Hà Nội Mới cho anh Anson, anh Chitto và Windysmile:)

anson
06-08-2007, 15:11
Thế muốn gặp được bạn Mây Trắng liên lạc thế nào đây??? :) (NT)

maytrangtc
06-08-2007, 17:35
Thế muốn gặp được bạn Mây Trắng liên lạc thế nào đây??? :) (NT)

(NT) Check PM, plz:) (NT)