PDA

View Full Version : Em Khẩn cầu các lead cung Mộc Châu tuần này giúp đỡ!

NguaHoang17
04-12-2012, 22:19
Em có 23 thùng sữa TH Tru Milk, và 1 vài thùng quần áo, mang lên làm tình nguyện trên đó, em đã nhờ được 1 đoàn chuyển giúp e lên, nhưng họ hủy đột xuất...! vì e đi 1 mình, mang tính chất tình nguyện là chính, k chụp choẹt nhiều, nên e k lên cung, có đoàn nào cuối tuần đi, cho e gửi theo mỗi xe 1 thùng sữa ( nhỏ thôi ạ) em, sẽ nhận ở thị trấn MC, lead nào có lòng hảo tâm thì giúp em với ạ, e đã hẹn trưởng bản và ban tổ chức ở đó, nên e khó có thể huy được!
lead nào có thể giúp e thì ới em với ạ: 01669782662

http://www.facebook.com/horses.wild.5

P/s : nếu e có spam thì Mod bỏ quá cho em, em cảm ơn!

vietvoiz
04-12-2012, 22:59
Tât cả chỗ hàng này to bằng từng nào, một xe innova có chở hết không ?

liblib
04-12-2012, 23:12
Mà sao lại chở sữa lên mộc châu nhỉ? Chả nhẽ bò trên đó dạo này nó không cho vắt sữa? Bác cứ quy hết sữa ra cái khác cắp lên vừa nhẹ vừa hay hơn ý! :)

transon_travel
04-12-2012, 23:48
Mà sao lại chở sữa lên mộc châu nhỉ? Chả nhẽ bò trên đó dạo này nó không cho vắt sữa? Bác cứ quy hết sữa ra cái khác cắp lên vừa nhẹ vừa hay hơn ý! :)

Quan trọng đây là người ta quyên góp cho cụ ạ, chứ ko phải là họ đưa xiền mặt, chả nhẽ họ đưa bảo cụ mang về cho, cũng khó.

Em mới đi chứ ko cũng đi với cụ chủ thớt ngay, ông vào mấy nhà đi MC cuối tuần này nc trực tiếp với leader, họ chắc chắn giúp