PDA

View Full Version : Topic bị chuyển đi đâu mất

Phuongdiver
26-11-2012, 09:53
Chào bác CVN !
Em là Mem mới tinh,vừa đăng ký thành viên được 2 ngày. Em có lập 2 topic để giới thiệu về bản thân và công việc của mình đang làm. cái thứ nhất là " Hello everyone, I'm a diver " ở mục Caphe du phượt thì khong có vấn đề gì. Nhưng cái thứ hai là " Robinson cruesoe trên hoang đảo" ở mục tìm bạn đồng hành và du lịch trong nước thì bị chuyển đi đâu mất tiêu. Thật sự em không biết lý do vì em nghĩ em không vi phạm điều gì cả. rất mong nhận đươc câu trả lời của bác
Thân

CVN
26-11-2012, 10:33
Tôi xem lại topic của bạn thì thấy Mod đã xóa với ít nhất 2 lý do sau:
1. Topic bán dịch vụ lại được viết trong box "Tìm bạn đồng hành"
2. Trình bày bài viết không đúng quy định của diễn đàn.

Sau sót của Mod khi xử lý là đã không gửi cho bạn lý do topic bị xóa.

Tôi thấy chủ đề lặn biển của bạn rất hay, nếu có thể bạn hãy chia sẻ với các thành viên diễn đàn về môn này, những kỹ năng cơ bản, kinh nghiệm và cả những cảm xúc cá nhân qua những bài viết, những tấm hình bạn nhé!

Phuongdiver
26-11-2012, 10:56
Tôi xem lại topic của bạn thì thấy Mod đã xóa với ít nhất 2 lý do sau:
1. Topic bán dịch vụ lại được viết trong box "Tìm bạn đồng hành"
2. Trình bày bài viết không đúng quy định của diễn đàn.

Sau sót của Mod khi xử lý là đã không gửi cho bạn lý do topic bị xóa.

Tôi thấy chủ đề lặn biển của bạn rất hay, nếu có thể bạn hãy chia sẻ với các thành viên diễn đàn về môn này, những kỹ năng cơ bản, kinh nghiệm và cả những cảm xúc cá nhân qua những bài viết, những tấm hình bạn nhé!

Hi bác CVN
Mình đã hiểu phần nào câu trả lời của bác. Có lẽ mình la Mem mới nên cũng chưa hiểu hết những quy định. Mình tham gia phượt.vn cũng vì lý do muốn phổ biến và hỗ trợ các bạn trong môn lặn biển. Hy vọng sẽ giúp đươc các bạn ít nhiều trong môn chơi thể thao kết hợp du lịch này
Thân

Chitto
26-11-2012, 19:10
Hi bác CVN
Mình đã hiểu phần nào câu trả lời của bác. Có lẽ mình la Mem mới nên cũng chưa hiểu hết những quy định. Mình tham gia phượt.vn cũng vì lý do muốn phổ biến và hỗ trợ các bạn trong môn lặn biển. Hy vọng sẽ giúp đươc các bạn ít nhiều trong môn chơi thể thao kết hợp du lịch này
Thân

Mod chuyển topic sang mục Café Du Phượt, tuy nhiên tôi thấy để ở Box KHÁM PHÁ phù hợp hơn, vì vậy tôi đã chuyển về box này.
Link của topic ở đây: https://www.phuot.vn/threads/68287

Hiện tại bài viết của bạn chưa cho thấy rõ việc tổ chức chuyến đi và tìm bạn đồng hành. Trước hết mong bạn hãy chia sẻ các kinh nghiệm, câu chuyện của mình. Sau này khi có thể tập hợp được thành nhóm lặn biển, có kế hoạch, thời gian, chi phí cụ thể, bạn có thể tiếp tục tìm bạn đồng hành.

Chúc thành công.