PDA

View Full Version : Tìm 1 bạn nữ cùng chí hướng lang bạc - phiêu du - ko ngại nắng gió (từ giữa t12)

mien_dat_moi
13-11-2012, 21:24
Mình thích khám phá những miền đất mới, thích đi bộ chặng đường dài, thích đi rừng, suối, núi, những miền đất mới.
Mình đã lang thang 1 mình qua nhiều nơi, nay mún tìm 1 bạn nữ chung chí hướng lang thanh cùng cho vui, cho an toàn, giúp đỡ nhau khám phá.

Tiêu chí : chỉ cần biết đích đến, và 1 kế hoạch phát thảo sơ, sẽ ko ngại ngùng vác ba lô lên đường.

Vì công việc, nên mình sẽ có 1 chuyến đi 3 đêm 2 ngày, cho mỗi tháng. Hoặc tóm lại là dc off 3 ngày 1 tháng.

Mình sn 88. Nếu thấy hợp, bạn pm nick yahoo lethanh0o0 cho mình nha.

(beer)

babyone
13-11-2012, 21:45
Mình thích khám phá những miền đất mới, thích đi bộ chặng đường dài, thích đi rừng, suối, núi, những miền đất mới.
Mình đã lang thang 1 mình qua nhiều nơi, nay mún tìm 1 bạn nữ chung chí hướng lang thanh cùng cho vui, cho an toàn, giúp đỡ nhau khám phá.

Tiêu chí : chỉ cần biết đích đến, và 1 kế hoạch phát thảo sơ, sẽ ko ngại ngùng vác ba lô lên đường.

Vì công việc, nên mình sẽ có 1 chuyến đi 3 đêm 2 ngày, cho mỗi tháng. Hoặc tóm lại là dc off 3 ngày 1 tháng.

Mình sn 88. Nếu thấy hợp, bạn pm nick yahoo lethanh0o0 cho mình nha.

(beer)

Chào bạn, rất thích suy nghĩ của bạn.
Tuy nhiên, môi trường mạng thì không ai biết đằng sau 1 cái ID trên diễn đàn, 1 cái nik yahoo là ai, nam hay nữ, già hay trẻ, tốt hay xấu...

Khi bạn mở 1 topic Tìm bạn đồng hành và tổ chức chuyến đi trên diễn đàn Phượt, bạn vui lòng thực hiện đúng quy định . Link đây : https://www.phuot.vn/threads/4719-QUY-%C4%90%E1%BB%8ANH-Ti%C3%AAu-%C4%91%E1%BB%81-Topic-ph%E1%BA%A3i-c%C3%B3-%28NG%C3%80Y%29-TH%C3%81NG-N%C4%82M-L%C6%AFU-%C3%9D-v%E1%BB%9Bi-nh%C3%B3m-ph%C6%B0%E1%BB%A3t

Tôi tạm khóa topic của bạn. Khi nào bạn có đầy đủ thông tin về chuyến đi của mình để Tìm bạn đồng hành, Pm cho tôi nhé. Chúc vui.