PDA

View Full Version : Chia sẻ kinh nghiệm du lịch của bạn tren Ngoisao.net

LinhVNE
23-10-2012, 11:28
Các bạn ơi, tham gia cuộc thi này đi. Chia sẻ kinh nghiệm của mình cho mọi người cùng biết và nhận quà cho vui nhé.

http://ngoisao.net/tin-tuc/an-choi-xem/2012/10/chia-se-kinh-nghiem-du-lich-nhan-qua-gia-tri-216894/

Sonvc
23-10-2012, 11:45
..tham gia cuộc thi ... và nhận quà cho vui nhé.
...

Quà là các thẻ mua hàng dành cho các bà, các mẹ, các bạn gái hứng thú mua sắm hay các ông, các bác, các bạn trai có gu thẩm mĩ...mới đọc qua, em nghĩ là cũng dễ thôi, nhưng đọc tới cái này:
- Quyền lựa chọn, biên tập và đăng tải bài, ảnh thuộc về Ban tổ chức và không phản hồi tới độc giả dự thi.
Thì thôi vậy.

LinhVNE
23-10-2012, 13:58
Quà là các thẻ mua hàng dành cho các bà, các mẹ, các bạn gái hứng thú mua sắm hay các ông, các bác, các bạn trai có gu thẩm mĩ...mới đọc qua, em nghĩ là cũng dễ thôi, nhưng đọc tới cái này:
- Quyền lựa chọn, biên tập và đăng tải bài, ảnh thuộc về Ban tổ chức và không phản hồi tới độc giả dự thi.
Thì thôi vậy.

Có lẽ bạn hơi hiểu nhầm một chút, mình đã sửa lại. "Phản hồi" mà theo như bạn đọc được, đấy là ko phải bài dự thi nào nhận đc bọn mình cũng mail lại bảo đã nhận được rồi. Còn mọi thắc mắc khác bọn mình đều vẫn trả lời hết.

Sonvc
23-10-2012, 16:49
..."Phản hồi" mà theo như bạn đọc được, đấy là ko phải bài dự thi nào nhận đc bọn mình cũng mail lại bảo đã nhận được rồi. Còn mọi thắc mắc khác bọn mình đều vẫn trả lời hết.

Oạch, vậy ra bạn LinhVNE là phóng viên (cộng tác viên) viết bài, săn tin (lấy tin) cho báo ngoisao.net à?...

giothangmuoi
30-10-2012, 16:42
Không biết có phải em Linh Táo đỏ đây không nhỉ? :D