PDA

View Full Version : Đà Lat - Phan Thiết từ 1-4 tháng 11

hi-speed
22-10-2012, 15:12
Chào các anh chị dì thím cô mợ chú cậu thấy cô ạ....

Số là em mới được tặng cho 1 con xe cùi bắp bã mía nên thử đi xa 1 chuyến để test nó xem hệ thống định vị toàn cầu có hoạt động không, hệ thống chống xăng, nhớt có bị đông lạnh khi ở nhiệt độ thấp không, hệ thống phanh SBA có bị trượt khi chạy tốc độ cao không, max speed có lên được 200 km/h không.... nói chung là thử hết tất cả các tính năng trên xe ý mà, cung đường mà em quyết định thử sẽ là Đà Lạt - Phan Thiết....em đi từ Vũng Tàu, thời gian là từ ngày 1 đến ngày 4 tháng 11

Về kế hoạch thì em đang tính đi lun trong tối thứ 4 để ăn gian được thêm 1 ngày thứ 5 , tuy nhiên chạy đêm dù ăn gian được thời gian nhưng cũng có nguy hiểm của chạy đêm nên em vẫn đang tính xem phương án chạy sáng sớm thứ 5 tốt hơn hay là thế nào đây.....

Lịch ăn chơi thì nói thật là em vẫn chưa có lịch cụ thể gì cả vì DL cũng không phải là lạ lẫm gì với anh chị em nhà mềnh nên em tính là cứ lên trên nớ rồi đặt phòng, ăn chơi nhảy múa, lên Liang Bang chộp vài kiểu ảnh, đi chợ đêm, sáng chạy tập thể dục lúc 5g cho nó khoái, đi chợ Đà Lạt, vào vườn dâu - hoa quả của dân bản xứ, uống rượu vang trắng đỏ DL.. qua ngày hôm sau là 3rd Nov thì sẽ chia tay Đà Lạt, em sẽ đi đường đèo Gia Bắc, đổ đèo dài hun hút với cua tay áo ....và sau đó sẽ nhập đoàn với nhóm Su Smash cũng đi Phan Thiết .....

Em đi từ Vũng Tàu và cũng biết là thời gian và lịch trình của em chắc chả giống ai nên cũng k chắc là tìm được bạn đồng hành nhưng cứ đưa lên đây, ai tham gia được thì đi chung với em cho zui và lúc đó em mới có kế hoạch đặt phòng và đi mô - mần răng......như yc của diễn đàn còn không thì em cứ theo lịch trình dở hơi của em mà đi thôi ạ....

hi-speed
23-10-2012, 14:39
Xong......chốt đoàn lun nhá, thành phần gồm em và ôm, xin hết ạ.....hehehehehe

Take Me Away
23-10-2012, 17:22
Em cũng đi gần y hệt mỗi tội là 1/1/2013 :D

langtulangdu
23-10-2012, 20:17
Em cũng đi gần y hệt mỗi tội là 1/1/2013 :D

Hj`hj` vậy khi nào đi cho anh tham gia nhé :D

babyone
23-10-2012, 20:36
Chủ thớt có ôm rồi thì tôi khóa topic này lại nhé. Chúc vui.