PDA

View Full Version : [ĐÃ ĐI] Tuyển xế + ôm đi Bắc Ninh ngắm cảnh 1 ngày 14/10/12

MeoZorba
13-10-2012, 16:06
Tự dưng có ý định đi Bắc Ninh ngắm cảnh 1 ngày.
Xuất phát từ 6h sáng từ Ngã Tư Sở. Và mục tiêu 18h về tới HN
Sẽ đi ngắm cảnh và tham quan vài nơi: Chùa Bút Tháp; Chùa Phật Tích, Đền Đô; Gốm Phù Lãng; đền Bà Chúa Kho; Đình Đình Bảng...
Mình là nữ nên hiện tại muốn rủ thêm xế. Nhóm khoảng 4-6 bạn đi là đẹp. Phù hợp với những bạn thích đi thong thả, ngắm cảnh, tìm hiểu văn hóa và các điểm du lịch ở Bắc Ninh.

P/s: Có ý định mỗi tháng đi 1 vài tỉnh thành. Bắc Ninh là nơi đầu tiên nghĩ tới. Welcome tất cả những ai co hứng thú.

Mình sinh năm 86. Có thể call cho mình theo số 0986 tám bốn hai hai sáu sáu

Hơi gấp nên tới giờ chót vẫn có thể nhận thêm người nhé ^^

dainghiahoang
13-10-2012, 16:36
Ý tưởng rất hay!. Ủng hộ chị, mong sẽ có ngày được cùng chị đi trên 1 cung đường. :D

Seagull
14-10-2012, 00:06
Em cũng khoái đi như chị , vì chỉ đi được từ thứ 7 nên ít đi được xa. Nhưng chắc đến đầu tháng 11 mới đi được, e xế nhé. SN 89
Yahoo: zakai_vn, có gì ll nha chị :)

MeoZorba
14-10-2012, 21:20
Đã đi và trở về đúng trong 1 ngày. Thời tiết khá đẹp và thú vị. Cảm ơn anh bạn xế đi cùng ^^. Nhờ ad Closed topic này giúp mình với ạ. Hi vọng hàng tháng sẽ có những chuyến đi gần gần như này nữa. ^^

godspeed
19-10-2012, 16:33
Hay qua MeoZorba ah. minh new mem , rat muon bat dau voi nhung hanh trinh cua ban (c)(c)(c)

P/s: Có ý định mỗi tháng đi 1 vài tỉnh thành. Bắc Ninh là nơi đầu tiên nghĩ tới. Welcome tất cả những ai co hứng thú.

Chuc ban vui ve , som co ke hoach moi de minh xin 1slot nha :)

Chicken_M
19-10-2012, 17:07
Bắc Ninh rồi thì nhích lên Bắc Giang đi. Đồng Cao. Thích hợp cho dân làm cả chiều t7. Đi làm về đóng xe lên Đồng Cao, dựng trại. Sáng dậy thỏa mãn mọi giác quan nhé. Sau đó túc tắc về HN