PDA

View Full Version : Cần SM hoặc Ad hỗ trợ trường hợp này.

PHPV
13-10-2012, 14:23
Chào các bạn Phượt, mình là chủ nick phamhaphongvu, đã bị chặn, nay lập nick này để tường trình đến BQT nhờ hỗ trợ như sau:

Nói chung cũng không có gì phức tạp, chỉ là mình có 1 trục trặc cần được hỗ trợ từ phía ban điều hành Phượt.

Mời các bạn xem qua Topic sau:
https://www.phuot.vn/threads/59869-SaleOff247-T%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-t%E1%BA%A5t-c%E1%BA%A3-s%E1%BA%A3n-ph%E1%BA%A9m-v%E1%BB%81-Du-L%E1%BB%8Bch-C%E1%BB%A9u-H%E1%BB%99-Sinh-T%E1%BB%93n-Y-T%E1%BA%BF-t%E1%BB%AB-M%E1%BB%B9-!

Mình là người mới tham gia diễn đàn Phượt, nhưng mình không chối bỏ việc mỗi nơi đều có quy định riêng của nó, bởi "nhập gia phải tuỳ tục". Chỉ có điều, mình thấy cách xử lý của các Mod ở Phượt, cụ thể là box Mua bán đồ nghề đi Phượt, có phần hơi cứng nhắc.

Mình sẵn sàng tuân thủ quy định post bài của Phượt, nhưng với 1 điều kiện, đó là các Mod phải cho mình cơ hội đó. Thay vì nhắc nhở để mem chỉnh sửa lại bài viết sai, thì Mod lại kết hợp với gắng thẻ trừ điểm và chặn quyền post bài cũng như chỉnh sửa bài vi phạm.

Như vậy, mình đã không có cơ hội để thay đổi cho đúng nội quy bài viết của Phượt, dù rằng tối qua mình đã cố gắng thức đến tận gấn 0h để chỉnh sửa lại bài viết cho đúng font chữ theo yêu cầu của 1 mod. Nghĩ rằng đã ổn nên mình đi ngủ, thế nhưng sáng nay vào lại thì thấy đã có 1 mod khác tiếp tục cảnh cáo vì không để thông tin cụ thể về 2 lọ thuốc hỗ trợ mà mình post thêm trong topic.

Các bạn cứ xem lại, thông tin mình để rất rõ ràng và cụ thể, nếu sai hoặc thiếu gì, thiết nghĩ mod nên nhắc người post để thay đổi trước khi cấm họ quyền để thay đổi.

Vài lời tường trình từ mình - một người tâm huyết, rất mong được hỗ trợ từ Ad !

CVN
13-10-2012, 17:44
Chào bạn!

Thẻ phạt của bạn đã được Mod thu lại, tạo điều kiện cho bạn có thể tiếp tục chỉnh sửa bài viết cho đúng quy đinh!

Mong bạn tiếp tục hợp tác với BDH diễn đàn và chúc công việc kinh doanh của bạn thành công!

CVN

PHPV
13-10-2012, 17:55
Vâng, rất chân thành cảm ơn BQT đã tạo điều kiện tối đa để mình có thể mang đến nhiều sản phẩm hỗ trợ ae đi Phượt. Và mình xin đặc biệt gửi lời cảm ơn đến bạn dantocgoc, đã xử lý nhanh chóng, giúp đỡ cũng như hướng dẫn mình rất nhiệt tình trong việc post bài.

Xin cảm ơn Phượt lần nữa.
Gửi đến các bạn lời chào quyết thắng !

[V]13 :)