PDA

View Full Version : OFFLINE Tất niên Phượt Hải Phòng...!

hongphi
23-01-2010, 15:12
Năm cũ sắp qua, Năm mới sắp đến. Theo phong tục cổ truyền thì gia đình nào cũng phải có một bữa Tất Niên . Để tổng kết những việc đã làm được và chưa làm được của 1 năm đã qua và đặt ra mục tiêu phấn đấu cho năm mới sắp tới . Vì vậy gia đình PHP cũng không ngoại lệ, chúng ta cùng ngồi lại tổng kết năm cũ và bàn lịch trình cho những chuyến Phượt trong năm sắp tới.
Đã được sự đồng tình và cho phép của “Lờ đờ” . Em xin thay mặt hô hào phát,để anh chị em PHP tụ lại một buổi . Và quan trọng nhất là lại có 1 buổi vui tưng bừng như hôm sinh nhật PHP (1 tuổi) ....nhắc đến là " nóng trong người":D

Thời gian : 19h ngày 31/01/2010
Địa Điểm : Quán Vũ Lập (Máy chai - Ngô quyền)

Mời bà con PHP vào đăng ký và cho ý kiến..!

Danh sách:

1> Kiara + Phu quân
2> Hồng phi
3> Ellvis
4> Bạch Dương
5> FBI
6> Thich_di_choi
7> Bụi đường ca
8> Cuongtax
9> Totochan
10>LGchocola
11> Hoagao
12> GOGOGO
13>....continue..

TD
23-01-2010, 17:05
Oh! thế hóa ra em là người đầu tiên mở hàng ah? Em đăng ký 1 suất nhé,bác chủ "Thớt" cho em vào danh sách cho mấu...:D

vuthanhminh
23-01-2010, 19:09
Hơ, giờ đấy thì iem ko hóng hớt được mứt oài.

thik_di_choi
24-01-2010, 16:17
Oh! thế hóa ra em là người đầu tiên mở hàng ah? Em đăng ký 1 suất nhé,bác chủ "Thớt" cho em vào danh sách cho mấu...:D

Cho em Bạch Dương số 2. Tớ số 3 vẫn ở podium. Mà sao nhà ta dạo này im ắng thế nhỉ. Đi đánh chén mà không thấy có hào hứng. Đề nghị các bác cứ yên tâm, năm này thưởng Tết mà có trước Ông Táo về trời thì các bác cứ chém đầu em đi.

Một không khí im lặng đến rợn người chứa đựng sự bùng nổ, khoảng lặng trước cơn bão báo hiệu sự tàn phá dữ dội. Tại sao chúng ta không share sự "thăng hoa" đó bằng một trận tất niên cuối năm hoành tráng nhỉ. Mọi người còn nín thở bóp cò đến bao giờ nữa, nín quá là hỏng một số thứ lung tung đấy

Sáng nay đã thấy có bán cành đào rồi. Không khí Tết đang đến rất gần vậy tại sao chúng ta không ngồi lại để tổng kết một năm lang thang và các kế hoạch cho năm mới.

FBI
24-01-2010, 19:57
Úi giời ơi, Bác Hongphi với Bác Thik lo ế cỗ à?

Em đã ấn nút thank rồi mà. Thank = đống ý đấy!

Còn anh em khác, có lẽ họ cũng đã đồng ý bằng cách im lặng. Có phải không ạ?

Nói chung, Bác Hongphi và Bác Thik cứ việc hô, anh chị em cứ việc yên lặng. Nếu lý thuyết của ông Adam (em quên mất họ ông này rồi, nhưng không phải là ông xã của bà Eva đâu) là đúng, quả này chúng ta liên hoan offline với giá chỉ còn một nửa.:D

thik_di_choi
24-01-2010, 21:21

Nói chung, Bác Hongphi và Bác Thik cứ việc hô, anh chị em cứ việc yên lặng. Nếu lý thuyết của ông Adam (em quên mất họ ông này rồi, nhưng không phải là ông xã của bà Eva đâu) là đúng, quả này chúng ta liên hoan offline với giá chỉ còn một nửa.:D

Ông này bạn ông David Ricardo. Một ông trọng nông, một ông trọng thương. Mong đừng tăng thêm tí % nào là OK rồi

Totochan
25-01-2010, 17:05
Chào cả nhà! Kinh quá nhỉ! Dạo này em thấy cái bọn nó chở loa í éo ngoài đường cũng không hay bằng mấy bác nhà mình!=)). Có khi hùn vốn lập một ban nhạc lưu động có ca sĩ chính cầm trịch kiêm đủn loa là Phi ẩm ương, vũ công vừa biên đạo vừa trình diễn kiêm thu tiền là bác Thik. Quá ngon nhỉ ????(c). Các bác nào đồng ý giơ tay bình bầu nhé!!!!
Ý kiến của em thẽ thọt một tí "nà": Cuối năm hơi bị rét, xuống vũ lập hơi bị xa( khi đi về), nên anh Thik có thể xem thế nào tìm quán trong phố không nhỉ?
(NT)àh có thông báo mới nhe! bác Phi dạo này làm dáng HỒng ở Cầu Bính! ELL làm stylist! Đề nghị bà con qua xem rồi....vỗ tay ủng hộ nhá!(NT)

hongphi
25-01-2010, 17:31

Tôi nhất trí với bác nhé..! Cứ ai bấm "Thank" là tôi đưa vào danh sách hết cho hoành tráng. Còn đi hay không là tùy bác nhỉ..:D Vì tôi nghĩ cuối năm mọi người cũng bận nên không có thời gian vào viết lách để đăng ký. Nếu ACE nào không nhất trí cách đó của tôi thì lên tiếng nhé!
Lần đầu tập tành hô hào nên có gì mọi người vào tham gia và chỉ giáo thêm cho nhà em với ah..!(c)

Kiara
26-01-2010, 08:10
Danh sách:

1> Kiara + Phu quân
2> Hồng phi
3> Ellvis
4> Bạch Dương
5> FBI
6> Thich_di_choi
7> Bụi đường ca
8> Cuongtax
9>....continue..

Ơ.....

Thế quái nào mà Hongphi hô hào mà chả thấy gái đâu nhể? Gái bỏ của chạy lấy người hết rồi à?

Gái ơiiiiiii!!!!

:))

hoagao
26-01-2010, 09:23
Em, với tư cách là người phát ngôn cho sự hóng hớt của bản thân, em kịch liệt lên án và phản đối sâu sắc hành động kém tinh thần vơ vét của bác Chủ thớt nhá. Bác tổ chức loa đài ngoài phố Phượt mà không vứt tờ rơi chỉ đường cho thị trường mục tiêu ngay trong nhà PHP thì làm sao em biết mà ra hóng??

@ Bác FBI: Hoan nghênh bác. Bác báo giá lần offline lần này chỉ với giá một nửa lần trước thôi hả. Vậy, em chỉ nộp tô đúng như thế, nếu có phát sinh, đề nghị bác xuất quỹ đen chi ngoài hóa đơn cho em nhá. Nhá!

@ Tô tồ: Bác cứ an tâm, bác Thick vốn là người rộng bụng, nếu không tìm được chỗ nào gần gần trong trung tâm phố, bác ấy sẽ tài trợ vé taxi khứ hồi cho các chị em!

thik_di_choi
26-01-2010, 11:00
Em, với tư cách là người phát ngôn cho sự hóng hớt của bản thân, em kịch liệt lên án và phản đối sâu sắc hành động kém tinh thần vơ vét của bác Chủ thớt nhá. Bác tổ chức loa đài ngoài phố Phượt mà không vứt tờ rơi chỉ đường cho thị trường mục tiêu ngay trong nhà PHP thì làm sao em biết mà ra hóng??

@ Bác FBI: Hoan nghênh bác. Bác báo giá lần offline lần này chỉ với giá một nửa lần trước thôi hả. Vậy, em chỉ nộp tô đúng như thế, nếu có phát sinh, đề nghị bác xuất quỹ đen chi ngoài hóa đơn cho em nhá. Nhá!

@ Tô tồ: Bác cứ an tâm, bác Thick vốn là người rộng bụng, nếu không tìm được chỗ nào gần gần trong trung tâm phố, bác ấy sẽ tài trợ vé taxi khứ hồi cho các chị em!

Thể theo nguyện vọng của em Gạo, mỗi chị em sẽ được một bác xe ôm đến đón tới nơi đánh chén. Lúc về thì ôm người nhà mình tới nơi nào mà xe đưa đến

thik_di_choi
26-01-2010, 16:54
Thưa toàn thể anh chị em là tình hình rất chi là tình hình. Sau một năm phượt ..phọt ... phẹt có vẻ mọi người mắt mờ chân chậm đi một chút đâm ra ngại đi xa. Em cũng khổ công mấy hôm nay đi tìm quán gần (mất mấy bữa trưa rồi) mà vẫn chưa tìm được cái nào phù hợp với tiêu chí của nhà mình.

Vì vậy em đứng ra phát động tinh thần xây dựng tập thể, phát huy năng động sáng tạo để tìm chỗ cho bữa liên hoan tất niên. Đề nghị mọi người nhiệt tình hưởng ứng để 29.Jan mình chốt lại

FBI
26-01-2010, 17:56
Tôi thấy có cái quán này: 282 Lạch Tray, Vườn 22 Văn Cao, các bác chịu không?

@ Totochan: Em đề nghị xóm PHP tổ chức cuộc thi khen nhau cho nó xôm, hay nói xấu nhau cũng được. Ở Hải Phòng, em thấy về văn hóa chỉ có thi Hoa Hậu, thể thao thì có món bơi, dân gian thì có món chọi trâu, toàn là những thứ xóm Phượt không tổ chức được vào thời điểm này. Thi bằng 'khẩu' cho nó lành.:))

hongphi
26-01-2010, 20:05
Ơ.....

Thế quái nào mà Hongphi hô hào mà chả thấy gái đâu nhể? Gái bỏ của chạy lấy người hết rồi à?

Gái ơiiiiiii!!!!

Em biết ngay từ đầu là em vô duyên cái khoản hô hào này rồi bác ah! Nhưng cứ đánh liều thử 1 lần xem sao..:D. Bác thấy tình hình thực tế rồi đấy,bác hô hào thêm giúp em đi không thì em nghĩ "Bể Show" là cái chắc bác ah!..(NO)(NO)(NO)

Go-go-go
26-01-2010, 21:15
Em biết ngay từ đầu là em vô duyên cái khoản hô hào này rồi bác ah! Nhưng cứ đánh liều thử 1 lần xem sao..:D. Bác thấy tình hình thực tế rồi đấy,bác hô hào thêm giúp em đi không thì em nghĩ "Bể Show" là cái chắc bác ah!..(NO)(NO)(NO)

Chít thật cuối năm bận quá em chả biết vụ cầu Bính là thế nào anh Phi nhỉ? Dạo này thông tin của em kém quá cơ chả có tí tị tì ti gì mới cả.
Em đề nghị các bác chị cho em rõ thời điểm có thể ra cầu bính vỗ tay chứ nhẩy =)).

Anh ơi cuối năm mọi người bận ngại không comment gì nên anh cứ đưa hết vào danh sách. Ai không đi được thì comment lại. Nếu không sẽ bị cả nhà cho thế này này :T. CHơi kiểu tự nguyện không được thì ta phải ép cung thui.

Cứ thế anh nhé.

Go-go-go
26-01-2010, 21:20
Thể theo nguyện vọng của em Gạo, mỗi chị em sẽ được một bác xe ôm đến đón tới nơi đánh chén. Lúc về thì ôm người nhà mình tới nơi nào mà xe đưa đến

Anh Thik ơi tình hình là xếp Xế-Ôm thế này thì tính đi tính lại em chả ôm được ai cả. Thiệt thòi cho em quá (NO) anh à.
Thui em cứ ủng hộ quả xe ôm tập thể thui. Có thế may ra em mới được 1 chỗ chứ :D.

thik_di_choi
27-01-2010, 09:50
Sáng nay đi làm gặp bác Cát đen, dạo này cuối năm nên chuyển sang buôn cát vàng để phục vụ kịp thời tiến độ xây dựng các công trình có ý kiến nên off vào thứ 7 30/01với lý do là ACE hoành tá tráng hết sức vẫn còn ngày CN dưỡng thương và/hoặc để dẫn chồng/vợ đi sắm tết. Em hoàn toàn đồng ý. Vậy em mạo muội xin phép chủ Thớt dịch thời gian sang ngày Thứ bảy vắng Chúa (30. Jan, 2010). Bác nào có khó khăn tại thời điểm đó cứ tự do nêu ý kiến.

Vẫn tiếp tục kêu gọi các tay nhậu góp ý về địa điểm ăn chơi.

ellvis000
27-01-2010, 12:53
..có ý kiến nên off vào thứ 7 30/01với lý do là ACE hoành tá tráng hết sức vẫn còn ngày CN dưỡng thương và/hoặc để dẫn chồng/vợ đi sắm tết. Em hoàn toàn đồng ý. Vậy em mạo muội xin phép chủ Thớt dịch thời gian sang ngày Thứ bảy vắng Chúa (30. Jan, 2010). Bác nào có khó khăn tại thời điểm đó cứ tự do nêu ý kiến.

Vẫn tiếp tục kêu gọi các tay nhậu góp ý về địa điểm ăn chơi.

Ác ác ác, sao lại đổi lịch vào giờ chót thế. Mọi người chuẩn bị hết vào CN ngày 31/1 rồi mờ. Ellvis đang trong Sài Gòn công tác, đặt vé rồi, sáng Chủ nhật mới ra được. Cuối năm rất khó khăn trong việc đổi vé. Chú Thik xem lại nhé, Ellvis không tham gia được vụ này là :T.
Bác LD, lão chủ thớt và mọi người thống nhất giữ nguyên quan điểm về thời gian là 31/1 nhé. :((

thik_di_choi
27-01-2010, 14:04
Ác ác ác, sao lại đổi lịch vào giờ chót thế. Mọi người chuẩn bị hết vào CN ngày 31/1 rồi mờ. Ellvis đang trong Sài Gòn công tác, đặt vé rồi, sáng Chủ nhật mới ra được. Cuối năm rất khó khăn trong việc đổi vé. Chú Thik xem lại nhé, Ellvis không tham gia được vụ này là :T.
Bác LD, lão chủ thớt và mọi người thống nhất giữ nguyên quan điểm về thời gian là 31/1 nhé. :((

Ông Ell này tham vừa vừa thôi. Đã đi ọp Sài gòn rồi lại còn yêu cầu được dự ọp Hải phòng nữa. Năm nay của ông hết đấy. Ông còn ý kiến gì nữa để anh em hầu cho trọn bộ. Mà SG ra ko có cái gì đút được vào mồm là :T

Ok. Chưa quyết. Mới ra ý kiến thôi. Vẫn giữ nguyên lịch cũ(beer)

18h00 ngày 31/01/2010

hongphi
27-01-2010, 17:05
Ok. Chưa quyết. Mới ra ý kiến thôi. Vẫn giữ nguyên lịch cũ(beer)

18h00 ngày 31/01/2010

Thế bác đã tham khảo được thêm địa điểm nào chưa bác..? Vì tôi thấy có ít người quá mà làm quán cũ rộng quá thành ra bị loãng hay chuyển bác nhỉ..(NO) .Đến hôm nay tôi mới thấy có thêm được em " GOGOGO" nữa thôi..:D

@ CVN : Bác đưa giúp em "GOGOGO" này lên trang nhất giúp tôi nhé!

thik_di_choi
28-01-2010, 13:54
Chiềng làng chiềng chạ. Thượng hạ Tây ta

Thông báo mới nhất của vụ YEP Hải phòng
Đã tìm thấy một địa điểm hội tụ được yêu cầu của một số chị em mong muốn tiết kiệm thời gian & sinh lực (gần trung tâm, đi gần cho đỡ lạnh) để nhanh chóng về giường (ở nhà). Trưa nay tớ vừa làm chuột bạch xong. Có những ưu và khuyết điểm sau:
*Ưu điểm:
- Vị trí: cách nhà hát thành phố khoảng 1km, gần sông, ở một phố trước thì ồn ào nhưng nay rất tĩnh lặng, tiện đường Hà nội xuống. Cái phố này rất ít bạn đi qua. Đây là câu đố nhé. Tớ sẽ có phần thưởng riêng cho bạn nào đoán trúng hoặc chính xác nhất
- Chỗ ngồi: có phòng riêng ngồi bàn từ 16-20 ng. Đông nữa thì ta phải giải quyết theo phong cách phượt (chia sẻ và cảm nhận)
- Đồ ăn: seafood only. Toàn bộ là đồ tươi sống từ Cát bà mang về. Hôm nay tớ mới thử 1 nửa trong danh sách những con có ở đó. Ổn
- Giá cả: reasonable
* Khuyết điểm:
- View kém: để xe vỉa hè, vào tới quán luôn. Ko có nắng (tối), ko có gió (trong phòng riêng) còn cái đó ko phát biểu
- Ko loa đài ko có nghĩa là ai có năng khiếu văn nghệ văn gừng ko được phép phiêu. Hát sẽ theo thể loại acabella, múa sẽ có đàn răng tửng từng tưng. Tớ đã chuẩn bị mấy chậu nước phục vụ các bạn ngâm thơ
- Thức ăn sẽ không được make up hoành tráng như kiểu cô dâu về nhà chồng, chỉ nhẹ nhàng như gái Ruồn đi chợ Sắt thôi

*Anh em nào tốt bụng và muốn tăng cường khả năng trong chuyện... nói chuyện, nôm na là khoái đồ sống thì báo tớ để chuẩn bị wasabi (tớ cũng phải check lại chủ quán vụ này)

Đây là ý kiến của tớ về địa điểm ko phải là finalize. Tớ thấy ACE sẽ có một không gian riêng để buôn bán, tỏ nhời. Lờ đờ phát biểu ko có mic vẫn vang & sâu tới bờ tường bên kia. Ai có ý kiến cứ giơ chân phát biểu.

Chốt lại: 18h00 ngày chủ nhật 31.Jan, 20010. Địa điểm vẫn để mọi người đoán nhé. Chung khảo sẽ trước 16h00 chiều mai vì 17h tớ phải chuyển văn phòng. Thứ hai tới là ở chỗ mới rùi

susu
28-01-2010, 14:09
Các bạn Hải Phòng kéo quân lên Hà Lội ọp chai đê..ê..ê..

thik_di_choi
28-01-2010, 15:14
Các bạn Hải Phòng kéo quân lên Hà Lội ọp chai đê..ê..ê..

Mời muộn thế hả 2su. Bây giờ thì ai đi kịp

hongphi
28-01-2010, 16:52
Chiềng làng chiềng chạ. Thượng hạ Tây ta

Thông báo mới nhất của vụ YEP Hải phòng
Đã tìm thấy một địa điểm hội tụ được yêu cầu của một số chị em mong muốn tiết kiệm thời gian & sinh lực (gần trung tâm, đi gần cho đỡ lạnh) để nhanh chóng về giường (ở nhà). Trưa nay tớ vừa làm chuột bạch xong. Có những ưu và khuyết điểm sau:
*Ưu điểm:
- Vị trí: cách nhà hát thành phố khoảng 1km, gần sông, ở một phố trước thì ồn ào nhưng nay rất tĩnh lặng, tiện đường Hà nội xuống. Cái phố này rất ít bạn đi qua. Đây là câu đố nhé. Tớ sẽ có phần thưởng riêng cho bạn nào đoán trúng hoặc chính xác nhất
- Chỗ ngồi: có phòng riêng ngồi bàn từ 16-20 ng. Đông nữa thì ta phải giải quyết theo phong cách phượt (chia sẻ và cảm nhận)
- Đồ ăn: seafood only. Toàn bộ là đồ tươi sống từ Cát bà mang về. Hôm nay tớ mới thử 1 nửa trong danh sách những con có ở đó. Ổn
- Giá cả: reasonable
* Khuyết điểm:
- View kém: để xe vỉa hè, vào tới quán luôn. Ko có nắng (tối), ko có gió (trong phòng riêng) còn cái đó ko phát biểu
- Ko loa đài ko có nghĩa là ai có năng khiếu văn nghệ văn gừng ko được phép phiêu. Hát sẽ theo thể loại acabella, múa sẽ có đàn răng tửng từng tưng. Tớ đã chuẩn bị mấy chậu nước phục vụ các bạn ngâm thơ
- Thức ăn sẽ không được make up hoành tráng như kiểu cô dâu về nhà chồng, chỉ nhẹ nhàng như gái Ruồn đi chợ Sắt thôi

*Anh em nào tốt bụng và muốn tăng cường khả năng trong chuyện... nói chuyện, nôm na là khoái đồ sống thì báo tớ để chuẩn bị wasabi (tớ cũng phải check lại chủ quán vụ này)

Đây là ý kiến của tớ về địa điểm ko phải là finalize. Tớ thấy ACE sẽ có một không gian riêng để buôn bán, tỏ nhời. Lờ đờ phát biểu ko có mic vẫn vang & sâu tới bờ tường bên kia. Ai có ý kiến cứ giơ chân phát biểu.

Chốt lại: 18h00 ngày chủ nhật 31.Jan, 20010. Địa điểm vẫn để mọi người đoán nhé. Chung khảo sẽ trước 16h00 chiều mai vì 17h tớ phải chuyển văn phòng. Thứ hai tới là ở chỗ mới rùi

16-20 Người là ổn đấy bác ah! Tôi nghĩ may ra thì được từng đó thôi,bác xem địa điểm rồi mà bác thấy quán đó nhậu ổn bác cứ quyết đi. Nhậu tưng bừng cái đã,sau đó nếu thích chúng ta kéo nhau đi Karaoke ở đó uống thuốc "lắc" vẫn chưa muộn mà...=))

FBI
28-01-2010, 17:40
Cám ơn 2Su nhé! Dưới này kiếm hê li cọp tơ khó nhắm.:shrug:

bụi đường ca
28-01-2010, 20:56
18h chắc phải "cao su" 19h mới lục tục đến (như lần trước). Tầm 20h mới mở màn. May quá giờ này em vừa kịp làm về.

Kiara
29-01-2010, 08:38
Chị ếch cần đoán, mệt đầu bỏ cha:LL

Chị là chị cứ chốt nuônnnn.

Xong, 18h ngày 31/1/2010

Ở cái quán chưa biết tên.

Cái quán này chắc chỉ ở quanh nhà chị, mò chục quán thế nào cũng ra.

Kệ 4C đoán.

hoagao
29-01-2010, 08:59
Gớm, các bác bàn bạc nhìn hoa cả mắt. Cũng may mà có bạn Lờ đờ trẻ trung xinh đẹp nhất nhà hô quyết một câu rồi!

@ Bụi: bác đến muộn thì thiệt thòi vậy thôi nhé, vẫn nộp tô công bằng như nhau!
Theo thông tin của trận oánh dây thép chiều qua với bác thì CN này báo mới ra lò rồi phải không? Nhớ mang đến mấy tờ nhé. Em chỉ muốn xem văn bác vẽ thế nào thôi, chứ nội dung chưa đọc đã biết tỏng rồi.

Cả nhà đón đọc báo mới nhé. Một số người chuẩn bị sẵn bút để đi cho chữ ký!

thik_di_choi
29-01-2010, 09:04
18h chắc phải "cao su" 19h mới lục tục đến (như lần trước). Tầm 20h mới mở màn. May quá giờ này em vừa kịp làm về.

Chú láo nháo là :T đấy. Đi làm thì phải chịu chứ đến muộn ko rõ lý do hoặc lý do ko đủ sức thuyết phục thì chịu phạt thôi.

Totochan
29-01-2010, 09:16
Bà con ơi đếm ngược đi nào ......3...2.....(beer)(beer)

co_mem
29-01-2010, 10:27
Bà con ơi đếm ngược đi nào ......3...2.....(beer)(beer)

bà ơi, đếm ngược từ bây giờ để đến tối cn chết luôn vì hết hơi á, ác quá ;)

như mọi khi, iem xin số 13 ạ (beer)

Go-go-go
29-01-2010, 13:28
Trưa nay tớ vừa làm chuột bạch xong.

Trời trời bác mới làm chuột bạch có 1 buổi mà đã hết một nửa trong số đó rùi ạ. Không uổng công em tiến cử bác làm trưởng ban hậu cần. Yeah!!!

Em đoán thử nhé trúng thì được măm fee còn không trúng thì cũng là măm nhưng không fee :)). Quán đó nằm ở chân cầu Lạc Long bên cạnh hiệu sách thì phải.
Bác Thik ơi có cần phải đoán có bao nhiêu người trả nhời giống bạn không bác?

dugiang
29-01-2010, 13:33
HP có nếm thử khô cá lóc Biển hồ và khô bò đặc biệt made in cambodia không để dugiang gửi Ell mang ra ????

cuongtax
29-01-2010, 13:35
Bác có lòng nhà chúng em có dạ bác ạ. Thank bác trước nhé. Khi nào các bác ra HP để PHP còn tổ chức đón tiếp chu đáo bác nhé.

hoagao
29-01-2010, 13:38
HP có nếm thử khô cá lóc Biển hồ và khô bò đặc biệt made in cambodia không để dugiang gửi Ell mang ra ????

Ôi, đa tạ, đa tạ.
Cứ coi như là em thay mặt cả nhà nhận lời Dugiang rồi nhé.
Bác Ell về mà không có cá lóc Biển hồ và khô bò đặc biệt made in cambodia thì cứ lọc bác ấy ra mà cho vào nồi ninh nhừ!

Totochan
29-01-2010, 14:06
Ôi, đa tạ, đa tạ.
Cứ coi như là em thay mặt cả nhà nhận lời Dugiang rồi nhé.
Bác Ell về mà không có cá lóc Biển hồ và khô bò đặc biệt made in cambodia thì cứ lọc bác ấy ra mà cho vào nồi ninh nhừ!

Cô lại cho anh cô hơi bị nhiều niềm tự hào đấy! Nghe cá lóc biển hồ và khô bò made in combodia mà gửi qua bác Ell thì về không biết lựa cái nào với cái nào cho vào nồi, cái nào thì nướng!!!!!!!!!!!=))! Cô nên gửi cho anh cô mấy cái tay vịn và cái để chống vào mắt kính khi đi off với SG nhá!=))

thik_di_choi
29-01-2010, 15:20
Thông báo chính thức

18h00 ngày 31/01/2010 tại quán Catba Bay - 18 Cù Chính Lan

CVN
31-01-2010, 10:25
Cô lại cho anh cô hơi bị nhiều niềm tự hào đấy! Nghe cá lóc biển hồ và khô bò made in combodia mà gửi qua bác Ell thì về không biết lựa cái nào với cái nào cho vào nồi, cái nào thì nướng!!!!!!!!!!!=))! Cô nên gửi cho anh cô mấy cái tay vịn và cái để chống vào mắt kính khi đi off với SG nhá!=))Miềng xác nhận hôm qua Ell có nhận quà của dugiang gửi ra cho PHP. Hy vọng hàng cập bến nguyên vẹn :D

tichuot
31-01-2010, 10:49
Tớ confirm vụ này. :D

Tối qua Đại diện PHP thắng đậm khi trúng được giải nhất của PSG là 1 chai Johnnie Walker Blue......và Ellvil được bế 1 em chưn dài tớ cổ đi diễu hành xung quanh. =)).

Ellvil@ Khô bò đó mới phơi có 1 nắng thôi, phải đem phơi nắng thêm rồi nướng lên lai rai với ly diệu là ngất trên cành quất luôn (c)

Chitto
31-01-2010, 12:57
Miềng xác nhận hôm qua Ell có nhận quà của dugiang gửi ra cho PHP. Hy vọng hàng cập bến nguyên vẹn :D

Nghĩa là Evil nguyên vẹn hay Dugiang nguyên vẹn ???

2LúaMiềnTây
31-01-2010, 13:24
Nghĩa là Evil nguyên vẹn hay Dugiang nguyên vẹn ???

Em confirm là Ellvis vẫn còn nguyên vẹn, và phần quà của chị dugiang cũng còn nguyên vẹn. Em thấy có khô cá lóc Biển Hồ, khô bò và vài cái khăn rằn Campuchia.
Ngoài ra thì bác Ellvis còn mang cả cái vỏ chai rượu Johnnie Walker giải đặc biệt đã được xử hết cộng với cái ly về HP luôn rồi.
Em vừa đưa bác ấy ra sân bay TSN lúc 12h. (BB)
Chúc các phượt gia HP có buổi off tối nay thật là hoành tráng.

ellvis000
31-01-2010, 16:55
Tớ confirm vụ này. :D

Tối qua Đại diện PHP thắng đậm khi trúng được giải nhất của PSG là 1 chai Johnnie Walker Blue......và Ellvil được bế 1 em chưn dài tớ cổ đi diễu hành xung quanh. =)).

Ellvil@ Khô bò đó mới phơi có 1 nắng thôi, phải đem phơi nắng thêm rồi nướng lên lai rai với ly diệu là ngất trên cành quất luôn (c)

Oan cho điêu dân quá, Ell nào có bế được em nào, nhăm nhe yêu cầu Ell cõng một em trai nách dài đến chân, nặng thiếu 20kg là đầy 1 tạ. Ell và cậu em đó đã cõng hết 1 cốc bia mà (beer).

Mọi món quà Ell đã mang ra đầy đủ, cài nào ra cái nấy, không bị xáo trộn, chỉ mấy cái khăn có thoang thoảng mùi bò khô thôi. Nói chung là vẫn nhặt nhạnh, phân biệt được các món đồ để sử dụng đúng chắc năng, cả nhà an tâm. Tối nay em mang đến đầy đủ cả người và của. =)) Có chú HailuamienTay làm chứng nhé (NT).

ellvis000
31-01-2010, 17:03
Miềng xác nhận hôm qua Ell có nhận quà của dugiang gửi ra cho PHP. Hy vọng hàng cập bến nguyên vẹn :D

Báo cáo LD và cả nhà, Ell ra đến Hải Phòng mọi thứ đều nguyên vẹn. Nói chung là các loại hàng đều cập bến nguyên vẹn.(beer)

Go-go-go
01-02-2010, 00:24

Chết thật chết thật :(. PHP đã xử xong Khô bò và khô cá dưng mà không theo hướng dẫn.

Totochan
01-02-2010, 13:59
Thật nà nà!!!! Đội nhà mình chưa đọc kỹ trước khi sử dụng, mà làm gì còn nắng mà phơi, tối là off luôn rồi! Vẫn ngon như thường!
Nhắn PSG! Bác Ell mà trúng Black thì bế được em nào! Bác ấy phải hết hẳn một Green thì bác ấy mới đủ đô! Nếu hết 01 Green thì đảm bảo cả nhà sẽ được xem cháo quẩy thôi rồi! Khổ thân bác Ell chưa có cơ hội thể hiện! Nhở??!!!

Totochan
01-02-2010, 14:01
Báo cáo LD và cả nhà, Ell ra đến Hải Phòng mọi thứ đều nguyên vẹn. Nói chung là các loại hàng đều cập bến nguyên vẹn.(beer)

Ối là là! Lúc ra đi vào tận Sài ghềnh bảo vẫn nguyên chưa bóc tem, về đến nhà cũng lại báo cáo vẹn nguyên thì thật là ....chẳng còn điều gì để nói. Các cụ bảo " đi một ngày..." mà đây đi dứng gần tuần!!! Nói chung là quá chán!
Kiểm điểm đê!!!!!!:Dam=))

hoagao
01-02-2010, 14:23
Vì bác Tồ đến muộn về sớm nên em xin mạn phép tổng kết vụ offline hôm qua không nhân dân cả nước lại ngóng chờ rồi lại mắng Lờ Đờ không biết chỉ đạo đồng bọn!

Hoan nghên bác Tax đến sớm nhất. Bác Thik đến sau em một chút thôi vì bảo đi đám ma ở đâu đó. Không biết có phải dành tinh thần cho PHP quá không mà bác ấy cứ thanh minh với cả nhà rằng: không biết vừa mới đi đám ma cụ ông hay cụ bà.

Vì nước sông Tam Bạc mùa này cạn nên tối hôm qua có đến mấy lần mất điện trước lúc diễn ra ăn uống. Cũng may có bác Black đến đứng giữa quán, cười như mùa đông tỏa nắng nên quán sáng hẳn, sáng hơn đêm 30!
Bác Go đến mang theo một xấp báo và thanh minh rằng vội quá mà quên chưa đóng dấu Kính Biếu.
Sau khi vợ chồng Lờ Đờ sánh bộ đến thì gần như cùng lúc là FBI, Hồng Phi cùng Tình yêu cũng tiến vào chiếm ghế và nhận báo biếu.

Về phía Rau, có sự góp mặt của: Cần, Cà rốt, Cải, Mồng tơi, và Báo biếu.
Về phía Lễ vật bạn bè gửi tặng là: thịt bò và cá lóc, khăn (Một lần nữa cảm ơn Du Giang nhá!)
Về phía thực đơn có : Hào, Sò, Bề bề rang muối, Cá (em chả nhớ tên gì) nấu trong nồi sôi xình xịch.
Ngoài ra là một số rịu bác Thik và bác Ell mang đến.

Đương ăn, đương đọc báo, một lần nữa lại mất điện!
Nến được thắp.
Cứ gọi là hay của nó!
Không dễ mà chọn được ngày và địa điểm mất điện để tổ chức offline đâu nhá! Bác Thik quả là nhân tài đất Phượt.
Chưa kịp tay ải tay ai thì lại có điện, Chán thế.

Sau khi ăn hết kha khá thức ăn và keng keng nhiều lần thì Bác Tồ, Bạch Tuyết và người được mong chờ nhất là bác Bạch Dương đến.
Bác Thik định phạt không cho ăn hào nhưng chị chủ quán mô-kích bẩu: "Đẹp thế mà không cho ăn". Cuối cùng món hào thay vì ăn sống, đã được nướng chín kèm tiêu và hành phi để các người đẹp ăn cho đỡ bị đau lòng!
Bụi vì phải rắc đạm cho vườn rau nên đến muộn nhất.
Bác Cỏ xinh đẹp oánh dây thép bảo em rằng xe pháo hỏng tận Hải Dương không đến được. (Nói dối là bác Thik ngã vào đấy nhá!)
Nói chung chủ quan nhận định: Đồ ăn ngon, không khí ấm cúng vui vẻ cực!

Màn 2 là hát hò.

Ấn tượng nhất là ca sĩ tuổi tiền mãn Teen trình bày ca khúc được mang tên: Pha lê tím. Xí xọn, nhí nhộn cực kỳ là màn đọc Ráp của Lờ Đờ phu quân.
Tinh thần PHP cứ gọi là trẻ trung là!
Kết thúc màn 2 vào hổi 11h30. Lúc này em thấy bác Ell ra cứ ôm cột điện là sao?

Màn 3 em không tham gia, không có báo cáo.

Thế thôi!

thik_di_choi
01-02-2010, 14:40
Vì bác Tồ đến muộn về sớm nên em xin mạn phép tổng kết vụ offline hôm qua không nhân dân cả nước lại ngóng chờ rồi lại mắng Lờ Đờ không biết chỉ đạo đồng bọn!

Hoan nghên bác Tax đến sớm nhất. Bác Thik đến sau em một chút thôi vì bảo đi đám ma ở đâu đó. Không biết có phải dành tinh thần cho PHP quá không mà bác ấy cứ thanh minh với cả nhà rằng: không biết vừa mới đi đám ma cụ ông hay cụ bà.

Vì nước sông Tam Bạc mùa này cạn nên tối hôm qua có đến mấy lần mất điện trước lúc diễn ra ăn uống. Cũng may có bác Black đến đứng giữa quán, cười như mùa đông tỏa nắng nên quán sáng hẳn, sáng hơn đêm 30!
Bác Go đến mang theo một xấp báo và thanh minh rằng vội quá mà quên chưa đóng dấu Kính Biếu.
Sau khi vợ chồng Lờ Đờ sánh bộ đến thì gần như cùng lúc là FBI, Hồng Phi cùng Tình yêu cũng tiến vào chiếm ghế và nhận báo biếu.

Về phía Lễ vật bạn bè gửi tặng là: thịt bò và cá lóc, khăn (Một lần nữa cảm ơn Du Giang nhá!)
Về phía thực đơn có : Hào, Sò, Bề bề rang muối, Cá (em chả nhớ tên gì) nấu trong nồi sôi xình xịch.

Nến được thắp.
Cứ gọi là hay của nó!
Không dễ mà chọn được ngày và địa điểm mất điện để tổ chức offline đâu nhá! Bác Thik quả là nhân tài đất Phượt.

Sau khi ăn hết kha khá thức ăn và keng keng nhiều lần thì Bác Tồ, Bạch Tuyết và người được mong chờ nhất là bác Bạch Dương đến.
Bác Thik định phạt không cho ăn hào nhưng chị chủ quán mô-kích bẩu: "Đẹp thế mà không cho ăn". Cuối cùng món hào thay vì ăn sống, đã được nướng chín kèm tiêu và hành phi để các người đẹp ăn cho đỡ bị đau lòng!
Bác Cỏ xinh đẹp oánh dây thép bảo em rằng xe pháo hỏng tận Hải Dương không đến được. (Nói dối là bác Thik ngã vào đấy nhá!)

Màn 2 là hát hò.

Ấn tượng nhất là ca sĩ tuổi tiền mãn Teen trình bày ca khúc được mang tên: Pha lê tím. Xí xọn, nhí nhộn cực kỳ là màn đọc Ráp của Lờ Đờ phu quân.

Thế thôi!

Về mà hào sống, tớ order đủ mỗi trang nam tử 2 con (mỗi con to bằng miệng cái bát bé) vừa nuốt qua miệng đã thấy phừng phừng. Hôm qua mình cũng can đảm thật, ăn như thế mà lại có hai người đẹp ngồi hai bên mà vẫn giữ được bình tĩnh. Đợi mãi không thấy mang con thứ hai vào , ra kiểm tra thì hóa ra chủ quán để phần người đến sau. lừa mãi mới được 2 con thừa chia cho bác Dũng 1 con (lại chia tiếp cho Tax), mình 1 con.

Về vụ rịu, Ell mang đến mỗi cái vỏ không vì ruột uống ở Tất niên SG rồi. nên lúc cầm hộp thấy nhẹ thế. Hôm qua có 2 con bé ham chơi bị mình dụ dỗ cho vào đời (uống rịu chạm cốc cứ nhoay nhoáy). Hôm qua mình hát hơi tham thì phải. Ai bị cướp mất bài đã chọn cho xin lỗi nhé. Chỉ là ko kìm hãm được dục vọng thấp hèn thôi mà

@Gạo: hôm qua lúc mất điện giữa chừng hình như em có ngồi vào sát anh hơn một chút thì phải. Anh thấy cái điện thoại bên túi quần ấy nóng hơn bình thường.:D. Nhưng đính chính lại vụ ăn nhiều ăn ít cho anh đi nhé. Đảm bảo chưa bữa ọp nào em ăn nhiều như hôm qua đâu

ellvis000
01-02-2010, 15:42

Thế thôi!

Ôhay, cô Gạo không nhìn kỹ rồi. Anh đứng như thế đứng của cây hoa đào, cây hoa mai ngày Tết mà. Cột điện cao lớn đã đành, đứng cứ thẳng đơ mà dựa vào anh mà lị. =))

ellvis000
01-02-2010, 15:51
[QUOTE=thik_di_choi;158314]Về mà hào sống, tớ order đủ mỗi trang nam tử 2 con (mỗi con to bằng miệng cái bát bé) vừa nuốt qua miệng đã thấy phừng phừng......Về vụ rịu, Ell mang đến mỗi cái vỏ không vì ruột uống ở Tất niên SG rồi.

Thằng cha này "đểu" thật. Gọi toàn là đồ bổ lung tung, ăn vừa nuốt qua miệng đã thấy phừng phừng. Hắn cậy hắn có vợ rồi mà. Chỉ khổ hai thằng bạn xuân xanh đã cao nhưng chưa thèm lấy vợ thôi. Bữa nào gặp mặt phải :T cho hắn chừa.

May cho Ell quá, Ell mang về cả tờ giấy ghi trúng thưởng và đọc to cho mọi người biết. Nếu không thì cả nhà cứ nghĩ Ell khát nước mà uống hết thì tiêu. :D

thik_di_choi
01-02-2010, 16:21
[QUOTE=thik_di_choi;158314]

Thằng cha này "đểu" thật. Gọi toàn là đồ bổ lung tung, ăn vừa nuốt qua miệng đã thấy phừng phừng. Hắn cậy hắn có vợ rồi mà. Chỉ khổ hai thằng bạn xuân xanh đã cao nhưng chưa thèm lấy vợ thôi. Bữa nào gặp mặt phải :T cho hắn chừa.
:D

Sao hôm qua không ngồi cạnh ông Tắc. Ông ấy bảo "make it yourself"

hongphi
01-02-2010, 20:36
[QUOTE=ellvis000;158342]

Ông ấy bảo "make it yourself"

Em thấy từ lúc có tí gái đẹp "Bạch Dương" đến,em thấy bác Cuongtax cứ luýnh quýnh cả lên. Uống rượu cũng máu lửa hẳn lên và 1 lúc sau đi đâu không rõ,nhưng lúc về thấy mặt mũi mệt mỏi và bơ phờ lắm...???...???...???=))

black cat
02-02-2010, 06:07
[QUOTE=thik_di_choi;158362]

Em thấy từ lúc có tí gái đẹp "Bạch Dương" đến,em thấy bác Cuongtax cứ luýnh quýnh cả lên. Uống rượu cũng máu lửa hẳn lên và 1 lúc sau đi đâu không rõ,nhưng lúc về thấy mặt mũi mệt mỏi và bơ phờ lắm...???...???...???=))

Hee,công nhận là từ lúc hotgirl Bạch Dương đến,bác Cừong thay đổi hẳn,lại còn đổi chỗ cho e Bụi nữa,khổ thân e Bụi,đã phải tránh ngồi cùng mâm với với a,e Go,chị Gạo,cuối cùng vẫn phải sang ngồi cùng,đã thế lại còn gặp hàng khủng là bác Thik,về có phải ăn mỳ tôm ko e?

cuongtax
02-02-2010, 08:06
hongphi gato nhe. xong phai ve ngay sang som con len duong.

co_mem
02-02-2010, 08:26
... eo cứ phải lau bàn phím liên tục khi đọc cái màn ăn uống.
Em cũng đoán chương trình chắc cũng phải kết thúc như hôm sinh nhật, nhưng mệt quá về ngủ luôn.

giờ tiếc hùi hụi :(

thik_di_choi
02-02-2010, 09:32
... eo cứ phải lau bàn phím liên tục khi đọc cái màn ăn uống.
Em cũng đoán chương trình chắc cũng phải kết thúc như hôm sinh nhật, nhưng mệt quá về ngủ luôn.

giờ tiếc hùi hụi :(

Cô chủ nhật còn tranh thủ đi tăng gia, cải thiện ở đâu đâu ấy đến nhỡ cả xe thì còn tiếc gì nữa

ellvis000
02-02-2010, 13:30
hongphi gato nhe. xong phai ve ngay sang som con len duong.

Đã quen make it yuor self còn lại ...... =)) thảo nào ăn đồ bổ, ngườì đẹp đến cứ cuống cả nên thay đổi chỗ, đi ra ngoài lâu thế. Không bít ra để gặp đội Tơ mơ phun hay là gì gì.........rồi chạy về sớm nữa chứ. =))

ellvis000
02-02-2010, 13:42
Vụ off này vui quá mà chẳng ai chịu bắn để mà up lên cho zui. Tiếc tiếc quá :)

thik_di_choi
02-02-2010, 14:08
Vụ off này vui quá mà chẳng ai chịu bắn để mà up lên cho zui. Tiếc tiếc quá :)

Cái này do tôi. Vì máu ngồi cạnh 2 bên hai người đẹp quá nên treo biển "no photo". Thôi bác thông cảm cho tôi. Máy tính ở nhà tôi nhớ login info nên vợ vào mà thấy ngồi tình củm thế thì chít

FBI
02-02-2010, 15:26
Bác Cuongtax có bắn, có phá, có cả ... ấy nữa. Liệu ảnh có bị sao không? Bác PM riêng cho em nhé! (NT)

hongphi
02-02-2010, 15:56
Cái này do tôi. Vì máu ngồi cạnh 2 bên hai người đẹp quá nên treo biển "no photo". Thôi bác thông cảm cho tôi. Máy tính ở nhà tôi nhớ login info nên vợ vào mà thấy ngồi tình củm thế thì chít

Bác cẩn thận quá,làm thế có khi "vợ" bác lại nhờn thuốc..:D Bác phải tự PR cho mình chứ, cứ để "vợ" bác vô tình nhìn thấy "cảnh nóng" . Thế 'Vợ" bác mới thấy được giá trị của bác chứ....?...=))

TD
02-02-2010, 21:31

Nến được thắp.
Cứ gọi là hay của nó!

Màn 2 là hát hò.

Thế thôi!

Em gạo viết bài tổng kết ngon phết nhờ, ngon như đồ ăn, như không khí như tình đồng đội hôm off. Hôm í BD đến hơi muộn vì vừa trải qua quãng đường hơn 100 km nên long thể có phần hơi rệu cộng với tâm trạng thèn thẹn như nàng dâu lần đầu ra mắt bố mẹ chồng. Rất may là có bác Cuongtax đẹp trai nâng đỡ tinh thần nên bao nhiêu bỡ ngỡ ban đầu rụng tiệt. Đầu xuôi đuôi lọt, hy vọng lần off sau BD em sẽ nhớ mặt tường tên hết các bác :D

hongphi
02-02-2010, 23:36
Em cũng tổng kết tí để cho hôm đó những bác không đi còn tiếc..:LL. Sau mấy ngày em mở "thớt" .em đã vận động, mời mọc,gạ gẫm và cưỡng bức ...:D thì em đã thu được kết quả của lần đầu tập tành hô hào là có 14 PHP đến..(beer)(beer)(beer)

1> Kiara(Phu quân)
2> Kiara
3> Hồng phi
4> Ellvis
5> Bạch Dương
6> FBI
7> Thich_di_choi
8> Bụi đường ca
9> Cuongtax
10> Totochan
11>Gogogo
12> Hoagao
13> Blackcat
14> Snow

@ Lờ đờ : Tổng số 14 = 40% của hôm sinh nhật. Bập bẹ như em thế là cũng mỹ mãn lắm rồi bác nhỉ..(c)

black cat
03-02-2010, 09:48
Em cũng tổng kết tí để cho hôm đó những bác không đi còn tiếc..:LL. Sau mấy ngày em mở "thớt" .em đã vận động, mời mọc,gạ gẫm và cưỡng bức ...:D thì em đã thu được kết quả của lần đầu tập tành hô hào là có 14 PHP đến..(beer)(beer)(beer)

1> Kiara(Phu quân)
2> Kiara
3> Hồng phi
4> Ellvis
5> Bạch Dương
6> FBI
7> Thich_di_choi
8> Bụi đường ca
9> Cuongtax
10> Totochan
11>Gogogo
12> Hoagao
13> Blackcat
14> Snow

@ Lờ đờ : Tổng số 14 = 40% của hôm sinh nhật. Bập bẹ như em thế là cũng mỹ mãn lắm rồi bác nhỉ..(c)

Kỉaa(phu quân),từ lúc có e BD đến,bác ấy đã có nick mới là Hắc Tùng

greenline
03-02-2010, 15:28
Các bác ọp ẹp vui thế, tiếc là em không tham gia được. Vậy tất niên xong rồi thì tân niên có tổ chức ọp ẹp tiếp không ạ? :D

TD
03-02-2010, 16:10
Kỉaa(phu quân),từ lúc có e BD đến,bác ấy đã có nick mới là Hắc Tùng

Ấy chít em, em thề em có làm gì bác í đâu mà bác đổi màu từ Hồng sang Hắc nhể?

Kiara
03-02-2010, 16:31
Khồng, dứt định khồng!!!

Anh ý đã đổi tên lần nữa: Hắc Cường thương mến em Bạch Dương dzồiiiii

Totochan
03-02-2010, 17:27
Khồng, dứt định khồng!!!

Anh ý đã đổi tên lần nữa: Hắc Cường thương mến em Bạch Dương dzồiiiii

Em hay nói ngọng lại hay xoắn quẩy, ... nhỡ hôm nào đọc đầy đủ ban bệ....thì các bác đừng mắng em rách việc!=))

hongphi
03-02-2010, 21:55
Các bác ọp ẹp vui thế, tiếc là em không tham gia được. Vậy tất niên xong rồi thì tân niên có tổ chức ọp ẹp tiếp không ạ? :D

Em kính chuyển "Lờ Đờ" giải quyết nhé..!..:D

hoagao
04-02-2010, 10:36
Rất may là có bác Cuongtax đẹp trai nâng đỡ tinh thần nên bao nhiêu bỡ ngỡ ban đầu rụng tiệt. Đầu xuôi đuôi lọt, hy vọng lần off sau BD em sẽ nhớ mặt tường tên hết các bác :D

Thế này đề nghị bác Chủ Thớt có riêng các biện pháp thiết thực và hành động cụ thể để chăm sóc và nâng đỡ thể chất cho người đẹp BD nhé!

Lâu lắm mới thấy Xanh nhà mình lên tiếng. Bác hô vụ Tân Niên đi, em hóng!

Go-go-go
04-02-2010, 22:09
Em kính chuyển "Lờ Đờ" giải quyết nhé..!..:D

Em đề nghị anh Phi tiếp tục làm chủ thớt để rút kinh nghiệm của buổi Off tổng kết nhé. Ví dụ thế này:

Đề nghị mọi người đến Off tân xuân đầy đủ vào ngày... địa điểm.... Khi về sẽ có chút quà của chủ thớt tặng (50K chẳng hạn). Em đảm bảo đông hơn cả hôm SN =)).

Mọi người thấy ý kiến em thế đã được chưa ạ?

mahaiphong
29-03-2010, 15:13
Cho mình gia nhập với nhé........................................!

thik_di_choi
29-03-2010, 15:21
Cho mình gia nhập với nhé........................................!

Welcome onboard. Rất vui khi có thêm thành viên mới. Về thông tin, tám chuyện ... bạn theo dõi ở topic này nhé

https://www.phuot.vn/threads/6366-D%C3%A2n-H%E1%BA%A3i-Ph%C3%B2ng-bu%C3%B4n-chuy%E1%BB%87n/page23

Ở từng thời điểm thì mọi người sẽ mở topic riêng để thông tin được tập trung ví dụ cái vụ tất niên này được hơn 2 tháng rồi còn đợi tất niên tới thì lại hơi lâu
Chúc vui vẻ

kakathinh
24-06-2011, 13:45
Bác Thik lên mod hồi nào thế? Chúc mừng Anh nhé, hy vọng có dịp gặp Anh tại sinh nhật phượt lên 5

Summer_Flower44
06-07-2011, 12:40
Bác Thik lên mod hồi nào thế? Chúc mừng Anh nhé, hy vọng có dịp gặp Anh tại sinh nhật phượt lên 5

Bat Kaka tai day nhe,......Ko thay dang ky ma lai hen gap rieng bac Thik la sao nho???? :)

uglybetty2012
25-07-2011, 11:17
Chào cả nhà! Chaiko đang có plan đi phượt ra Hà Nội - Quang Ninh (núi Yên Tử) - Vịnh Hạ Long (đảo Cát Bà) vào ngày 27/8/2011 này, chuyến đi kéo dài đến 03/9/2011! Chaiko chưa đi phượt lần nào hết nên rất cần nhìu thông tin về địa điểm cũng như phương tiện đi lại (càng rẻ càng tốt ^_^). Anh chị nào có cùng í chí tham gia chuyến đi này thì pm cho em nhé! Hoặc anh chị có thể liên hệ trực tiếp với em qua số 0983 951 086