PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] nhờ các bác tư vấn ráp xe!

phuongngo
11-08-2012, 17:29
hiện e đang muốn ráp 1 e tầm 5-8t. mục đích đầu tiên để đi làm ( e làm cách nhà 3km ) 2 là có thể đi tour dài ngày ( mục tiêu sẽ có 1 chuyến xuyên việt ) vì vậy cũng muốn ráp 1 e tạm tạm đáp ứng đủ nhu cầu. các bác biết chỗ nào ráp xe uy tín, giá cả hợp lý ở sài gòn cho e xin cái địa chỉ hay số phone của chủ shop vì e cũng không rành về xe lắm. rất mong các bác giúp đỡ! hy vọng 1 ngày gần đây e sẽ được cùng các bác lang thang trên những nẻo đường của đất nước! xin cảm ơn các bác đã quan tâm!

quangchienvn
21-08-2012, 15:05
em cũng có mong muốn như bác này ,các pro vào chỉ dáo cho anh em newbie với

sleepwalker
21-08-2012, 20:03
anton's bike bác ơi, sau rồi ship vô SG

phnguyen
23-08-2012, 20:39
hiện e đang muốn ráp 1 e tầm 5-8t. mục đích đầu tiên để đi làm ( e làm cách nhà 3km ) 2 là có thể đi tour dài ngày ( mục tiêu sẽ có 1 chuyến xuyên việt ) vì vậy cũng muốn ráp 1 e tạm tạm đáp ứng đủ nhu cầu. các bác biết chỗ nào ráp xe uy tín, giá cả hợp lý ở sài gòn cho e xin cái địa chỉ hay số phone của chủ shop vì e cũng không rành về xe lắm. rất mong các bác giúp đỡ! hy vọng 1 ngày gần đây e sẽ được cùng các bác lang thang trên những nẻo đường của đất nước! xin cảm ơn các bác đã quan tâm!
Chủ đề của bạn có người đã hỏi ở đây: https://www.phuot.vn/threads/43635-Cần-Tư-Vấn-Mua-Xe-Đạp-Đi-Phượt/page1

foolishbeat
24-08-2012, 08:59
anton's bike bác ơi, sau rồi ship vô SG

câu nói hay nhất trong ngày. Chở một cây củi về rừng. :))