PDA

View Full Version : Tôi thực hiện ước mơ - Tôi Xuyên Việt ( HN- Cà Mau, đi giữa tháng 8 về giữa tháng 9 )

tiendungdang87
02-08-2012, 09:16
Có bao nhiêu người có ước mơ in dấu chân mình trên mọi miền tổ quốc ?

Tôi nghĩ là rất nhiều.....

Nhưng nhiều người cứ để ước mơ ấy trôi dần theo tháng năm, rồi 1 ngày nào đó nó cũng sẽ chôn vùi dưới 3 tấc đất.

Và tôi sẽ thực hiện ước mơ đó của mình

Bây giờ hoặc không bao giờ...

Cần tìm 1 người bạn đồng hành để sẻ chia trên những chặng đường.

Dự định xuất phát khoảng từ ngày 10 đến 15 tháng 8 và kéo dài trong 20 đến 30 ngày

Kinh phí dự trù : 8MB

Phương tiện đi lại là xe máy.

Bạn nào tham gia thì chúng ta sẽ gặp nhau trao đổi lịch cụ thể.

Tôi dám..... Các bạn có dám ko ?

realgalois
02-08-2012, 09:29
Mình dám nhưng vừa mất bằng xe máy (phải tới 11 mới thi lại được):))

vietnguyen
02-08-2012, 09:51
8MB là 8 triệu à bác, vậy có đủ không, theo em nghĩ là không :D

Rừng già
02-08-2012, 09:54
Mình cũng máu nhưng để tết đi sẽ thú vị hơn. :)

tiendungdang87
02-08-2012, 10:11

thì em đang rủ thêm bạn đồng hành để giảm chi phí mà

Sẽ cố gắng liên kết với các nguồn khác để giảm chi phí ở.

tiendungdang87
02-08-2012, 10:14
Mình cũng máu nhưng để tết đi sẽ thú vị hơn. :)

Mỗi khoảnh khắc đều có cái thú vị riêng của nó :X :X :D

lilgurl
02-08-2012, 22:58
Hix mình lập sẵn cái topic đi từ 9.8 ~> đầu tháng 9 kìa. Bạn có đi chung không thì liên lạc nhé. Lập topic chả để lại cách liên lạc biết đâu mà lần.

tiendungdang87
03-08-2012, 00:43
Hix mình lập sẵn cái topic đi từ 9.8 ~> đầu tháng 9 kìa. Bạn có đi chung không thì liên lạc nhé. Lập topic chả để lại cách liên lạc biết đâu mà lần.

Dạ bẩm bác. em có xem qua lịch trình của bác rồi. em thấy bác đánh cung miền bắc ác quá mà em thì lại thiên về cung miền nam :) cũng định liên lạc vs bác rồi đấy chứ ạ. Thôi có j mai em pm yahoo bác xem chúng ta có thể có 1 mẫu số chung ko :) hi vọng sẽ được giao lưu vs bác. Được hay ko thì em cũng xin mời bác nghỉ tại nhà em khi bác ra HN gọi là tỏ lòng thân thiện của người miền bắc ạ :)

lilgurl
03-08-2012, 07:04
Dạ bẩm bác. em có xem qua lịch trình của bác rồi. em thấy bác đánh cung miền bắc ác quá mà em thì lại thiên về cung miền nam :) cũng định liên lạc vs bác rồi đấy chứ ạ. Thôi có j mai em pm yahoo bác xem chúng ta có thể có 1 mẫu số chung ko :) hi vọng sẽ được giao lưu vs bác. Được hay ko thì em cũng xin mời bác nghỉ tại nhà em khi bác ra HN gọi là tỏ lòng thân thiện của người miền bắc ạ :)

Tối qua em pm YM của bác sẵn rồi đấy ạ. Miền Nam có một chị gọi cho em muốn đi xuyên Việt lắm đây, bác YM em gấp nếu được em giới thiệu cho bác với chị ấy muốn đi thì đi.

Dân miền Nam bọn em ra đó chẳng đi Bắc thì còn gì ạ. Khúc cuối là xế em hết ngày phải về làm thì bác đi tiếp thôi he he.

Tiienchung
04-08-2012, 19:39
Đủ đó. Nếu biết cách chi tiêu. 8 triệu là tiền cứng . Bạn còn chi phí những thứ ngoài ý muốn nữa . Mình vừa đi về đợt vừa rồi xong. Đi thời điểm này mùa mưa hơi cực đó bạn .

dantocgoc
04-08-2012, 21:30
Không biết "giấc mơ" của bạn xuất phát từ đâu. Nhưng 1 lịch trình chi tiết là điều bắt buộc cho 1 topic tìm bạn đồng hành. Vì vậy bạn nên bổ sung phần thiếu xót để ước mơ được trọn vẹn nhé. (Nhanh còn kịp);)

vietnguyen
16-08-2012, 20:45
Em đợt chạy SG ra Điện Biên khoảng hơn 10M nên em không rõ lắm, mà đợt đó là 2010 lận

hi-speed
16-08-2012, 21:05
Không biết "giấc mơ" của bạn xuất phát từ đâu. Nhưng 1 lịch trình chi tiết là điều bắt buộc cho 1 topic tìm bạn đồng hành. Vì vậy bạn nên bổ sung phần thiếu xót để ước mơ được trọn vẹn nhé. (Nhanh còn kịp);)

Mod viết sai chính tả