PDA

View Full Version : Một mình ở Buôn Mê Thuột ngàyi 31/07 và 1, 2, 3/ 08/ 2012 cần tìm bạn rong chơi cùng

Gà Tre
31-07-2012, 07:06
Xin chào,

Mình đang chuẩn bị đi Buôn Mê Thuột trong khoảng từ 31/07 đến thứ bảy ngày 4/08/2012. Dự kiến khoảng chiều/ tối nay sẽ có mặt tại Buôn Mê Thuột.

Topic được lập có vẻ khá gấp, nhưng mình rất mong muốn có bạn đồng hành cùng khám phá Buôn Mê Thuột với mình, hoặc có bạn nào hiện đang ở Buôn Mê Thuột hoặc huyện/ buôn nào ở Đăk Lăk có thể sẵn sàng làm thổ địa dẫn dắt mình ăn chơi và ăn chơi nhảy múa cùng mình, hoặc một vài giờ cùng ăn uống cà phê cũng được :)

Rất xin lỗi vì mình đi một mình nên không lên lịch trình trước. Chỉ mong muốn gặp được bạn ở Đăk Lak để cùng rong chơi ăn uống và cà phê.

Trong chuyến đi mình hạn chế không sử dụng máy tính. Bạn vui lòng text hoặc gọi cho mình qua số điện thoại 0906 313 762 [Nhàn]
[Mình là con gái, 25 tuổi].

dantocgoc
31-07-2012, 09:56
Nếu muốn có bạn đồng hành, bạn nên tham khảo qua quy định của box và lập topic cho phù hợp. Vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin cụ thể nào. Thời hạn cho bạn bổ sung chi tiết lịch trình và kinh phí dự trù dành cho chuyến đi này là 24h. Nếu không topic sẽ bị khóa vì không đủ điều kiện hoạt động.

Chúc bạn vui vẻ và sớm bổ sung đầy đủ các yếu tố trên, để chuyến đi thành công như mong muốn. Thanks