PDA

View Full Version : Tìm xế cho lộ trình Suối khoáng Kênh Gà-Động Vân Trình, Ninh Bình 15/07

Dzungiays
05-07-2012, 12:05
Thân chào Quý bằng hữu! mình đã lên lộ trình Suối khoáng nóng Kênh Gà-Động Vân Trình (thuộc thôn Kênh Gà, xã Gia Thịnh, huyện Gia Viễn, tỉnh Ninh Bình). Mời Quý bằng hữu quan tâm tìm hiểu và tham gia.

* Dự kiến sẽ đi vào Chủ Nhật ngày 15/7/2012

- Xuất phát tại Hà nội lúc 6h sáng đến bến đò Đồng Chưa (Kênh Gà) khoảng 8h lên thuyền xuôi theo dòng Hoàng Long qua làng nổi Kênh Gà đoàn sẽ đi thẳng vào thăm Động Vân Trình:

Động Vân Trình nằm trong núi Mõ, thuộc thôn Vân Trình, xã Thượng Hoà, huyện Nho Quan, cách thành phố Ninh Bình khoảng 27km về phía Tây Bắc, cách Suối khoáng nóng Kênh Gà 2km.
Động Vân Trình rộng gần 3.500m2, là động lớn nhất và đẹp nhất của Ninh Bình. Qua cửa động, mở ra trước mắt du khách một khung cảnh mới lạ chưa từng thấy, trần động lồng lộng như mái vòm thánh đường của một nhà thờ Thiên chúa giáo. Nhũ đá xung quanh động đẹp như những vách gấm, lòng động đột ngột mở ra một không gian rộng lớn khiến du khách có cảm giác như đang đứng trong một toà lâu đài cổ kính. Đặc biệt, ở đây có bức bình phong nhũ đá rất đẹp, ngăn động thành hai cung. Ngoài ra còn có hàng vạn những khối nhũ đá rủ xuống muôn màu như những chùm đèn, những bức rèm lộng lẫy.

- 11h Quay về khu du lịch suối khoáng nóng Kênh Gà, ăn trưa nghỉ ngơi, 15h tắm bể khoáng nóng.

- Khoảng 17h đoàn sẽ lên xe về Hà nội.

* Chi phí dự kiến 300K/ mem.

* Đoàn sẽ có 1 buổi off thông báo kế hoạch cụ thể và chốt đoàn, thời gian địa điểm cụ thể sẽ thông báo sau, rất mong nhận được sự quan tâm chia xẻ tham gia và đóng góp ý kiến cho chuyến đi của Quý bằng hữu.

PS: Nhóm có 1 buổi off sơ bộ vào hôm nay 5/7/2012 tại Toroto Cafe số 28 ngõ 80 Chùa Láng, Quý bằng hữu nào muốn tìm hiểu thì liên lạc tham gia luôn nhé!

Mình tên là Dũng
Mobi 0936399578
YM dzungiays
Sky picnicloves

transon_travel
05-07-2012, 12:24
Nghe mấy từ quý bằng hữu của bác em cứ lạnh cả RA gà, nghe cũng hấp dẫn, dập dòm độc hành nếu như em không chạy Bản Giốc

hananta
06-07-2012, 09:33
Chỉ tuyển xế thôi à bạn? có tuyển ôm ko?

Dzungiays
06-07-2012, 09:56
có bạn ơi!