PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Hỏi về nơi mua balo Haglofs ở Hà Nội

pkmluudung
04-07-2012, 22:52
Chào các bác.:D Tình hình là em đang dùng chiếc Crumpler Striper Ripper XL để đựng laptop của em ( cỡ 18,4"), nhưng chiếc này thì không dùng để đi du lịch được vì tuy to nhưng đựng được rất ít, nên em muốn mua một chiếc balo to hơn. Sau khi tham khảo thì em khá thích mấy chiếc Haglofs Tight nhưng đi tìm một số chỗ bán balo như Đinh Tiên Hoàng , shop TN hay UMOVE...ở Hà Nội thì không thấy có, một số nhãn khác như Salomon hay Ortovox em cũng không tìm được, chỉ thấy The north face với Crumpler là nhiều.:(
Có bác nào biết ở đâu bán thì vui lòng chỉ cho em với, em cảm ơn các bác rất nhiều ;)

Tiểu Long
04-07-2012, 23:50
Ở Hà Nội bán đồ du lịch mình thấy hơi bị hiếm, ngay cả mấy loại bạn nói như là TFN, Crumpler mẫu mã cũng không phải là đa dạng. Mình sau 1 hồi đắn đo đành phải đặt hàng từ trong HCM chuyển ra, và rất thoải mái với quyết định của mình. Chỉ sau khoảng 24g là bạn đã nhận được hàng rồi.
Cho nên cứ đặt hàng từ trong HCM cũng được bạn à, giá cũng rẻ hơn ngoài HN cơ đấy :|

pkmluudung
05-07-2012, 10:40
Cảm ơn bạn đã tư vấn :D
Thực ra mình cũng định đặt từ trong HCM ra nhưng khổ nỗi là Laptop của mình thuộc loại 18,4", rất ít balo vừa được mà mình còn vừa muốn để cả laptop cả đồ dùng nữa nên nếu không thấy tận mắt thì rất khó biết có vừa ý hay không :(