PDA

View Full Version : [ĐÃ ĐI] Đến hẹn lại lên, PSG tiến về Khu DL Vinh Sang-Vĩnh Long mừng SN Phuot.vn (18-19/8)

Pages : 1 [2] 3

Vinh Pham
10-07-2012, 13:40
Mio bị lạc lối giữa rừng đăng ký và chém gió này rồi. Thôi, để mai tổng hợp danh sách vậy.
Cố mà ngồi lọc đi mio.
Tình hình văn nghệ văn nghẽo thế nào đây để đội kỹ thuật âm thanh ánh sáng còn liệu nữa bác Long?

babyone
10-07-2012, 13:55
THÔNG BÁO
Áo phượt dành cho thành viên nhí của gia đỉnh đã có, các bác nào có baby đặt hàng nhen, nhanh chân kẻo hết....
Link đặt hàng: Áo Phượt nhí - Thông tin và đặt hàng (https://www.phuot.vn/threads/47743-%C3%81o-Ph%C6%B0%E1%BB%A3t-nh%C3%AD-Th%C3%B4ng-tin-v%C3%A0-%C4%91%E1%BA%B7t-h%C3%A0ng)

Nhanh nhanh nhanh ....

Long ơi, Minhmio ơi, đặt áo phượt nhí chung với áo Phượt luôn ha. Cún đại gia 1 áo nam không cổ (có cổ cũng được)
Nhà con lele, nhà anh Núi và Biển, nhà chùm bao, nhà Duong quỷ lệ, nhà Binhya...loa loa loa

Kẹo Bạc Hà
10-07-2012, 15:26
Má ơi, anh bụng bự nhanh tay quá hà, đưa em lên number one lun. Em còn một đôi nữ superga, một đôi nam Penguin. Mại dô mại dô nà

long_vinasun
10-07-2012, 16:37
Má ơi, anh bụng bự nhanh tay quá hà, đưa em lên number one lun. Em còn một đôi nữ superga, một đôi nam Penguin. Mại dô mại dô nà

Là tài trợ thêm hả? hehehe Thanks trước nhen

Cún Lãng Tử
10-07-2012, 16:41
Chị Mơ cho Cún đăng ký thêm 1 xuất cho Ôm (chưa biết ai, đang tìm) và 2 cái áo nhé chị (1 áo Nam và 1 áo Nữ).

coccon
11-07-2012, 09:15
Chị Mơ cho Cún đăng ký thêm 1 xuất cho Ôm (chưa biết ai, đang tìm) và 2 cái áo nhé chị (1 áo Nam và 1 áo Nữ).
Chi Mơ ơi em đăng ký làm ôm của Cún nhé

coccon
11-07-2012, 09:20
Em đi tối thứ 6 luôn chị nhé

Cún Lãng Tử
11-07-2012, 09:28
Chi Mơ ơi em đăng ký làm ôm của Cún nhé
Em đi tối thứ 6 luôn chị nhé

Làm ôm của anh thì ngồi sau phải biết kể chuyện cho xế nghe đó nha.
(NT)

coccon
11-07-2012, 09:49
Anh thích nghe chuyện gì

Tóc Xù 74
11-07-2012, 11:05
Các bác thuộc nhóm Tồ Lô Hội và nhóm Trường Sơn vui lòng comment giúp Mẹ Chuột để thống kê số lượng , sau đó MC và Caonguyen_dom sẽ lên kế hoạch và định ngày off để lấy ý kiến mọi người . Sau khi off xong chúng ta sẽ bắt tay vào chuẩn bị và tập dượt các tiết mục , vì biên đạo múa của chỗ anh Nguyên bận đầu tháng 8 nên sẽ hướng dẫn chúng ta rồi chúng ta tự tập với nhau :))
Các bạn đăng ký tự do : nếu thích mời các bạn tham gia vào Nhóm Ổ Chuột Tồ Lô :) . Đăng ký tại đây hoặc Fb : Mẹ Chuột . Chào đón các bạn !
Tiêu chí của nhóm : Ăn thả giàn , nhậu thả cửa , chơi thả ga
Slogun : " TLH - không ngừng khai thác mối quan hệ - quan hệ , quan hệ , quan hệ "
Mẹ Chuột chị nghiễm nhiên trong hội này rồi nhé..(beer)

kuden
11-07-2012, 13:03
Em đăng ký làm ôm được không chủ thớt :D

oe oe
11-07-2012, 13:48
Bớ anh Thạch Sanh, anh ở đâu mau vào đăng ký. Kỳ này đi anh mang theo cái quạt tập dưỡng sinh nữa anh nha, đặng tổ chức trò chơi "tẹc tẹc" tập thể =)). À, anh phải đi thì mới có người chấm điểm khiêu vũ chứ ^^.

Ba hồn, chín vía anh Thạch Sanh đâu, vô đây đăng ký lẹ lẹ.
Em xin đăng ký dzô nhóm Thạch Sanh, bao dzui luôn!

kietlinh
11-07-2012, 14:03
Chị Mơ ơi, em mới tham gia vào diễn đàn, em có được đang kí SN Phượt lần này không chi?

babyone
11-07-2012, 14:09
Chị Mơ ơi, em mới tham gia vào diễn đàn, em có được đang kí SN Phượt lần này không chi?
Được mà em, em đăng ký theo mẫu và theo dõi trên topic thường xuyên để cập nhật tin tức nhé .

Mẫu đăng ký đây, lưu ý các bạn mới tham gia chyến đi Sinh nhật Phượt là lần Phượt đầu tiên thì nhất định phải đăng ký đúng mẫu nhé. Các thành viên đi nhiều thì thông tin đã được lưu vài lần rồi nên có khi không đăng ký đúng mẫu vẫn được oki. (Nằm hết trong sổ tay rồi :))

Nick Phuot
Số điện thoại liên lạc:
Mail:
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm)
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực)
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!)

mechuotchit
11-07-2012, 14:28
Mẹ Chuột chị nghiễm nhiên trong hội này rồi nhé..(beer)

Chị là thành viên chủ chốt của Hội , muốn chạy cũng khó nữa là !:D

kietlinh
11-07-2012, 14:54
Cám ơn chị babyone nhiều nhé. Vậy em xin đăng kí 1 vé.
Nick Phuot: kietlinh
Số điện thoại liên lạc: 090 6671 749
Mail: [email protected]
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): xế (ôm)
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Q5
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!) em chưa thuộc nhóm nào hết

babyone
11-07-2012, 14:57
Cám ơn chị babyone nhiều nhé. Vậy em xin đăng kí 1 vé.
Nick Phuot: kietlinh
Số điện thoại liên lạc: 090 6671 749
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): xế (ôm)
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Q5
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!) em chưa thuộc nhóm nào hết

Hihi, đang cần nhân sự phụ giúp, em có tài lẻ gì nào, ví dụ: biết đàn, hát, dance, múa lửa, múa dân vũ, chơi trò chơi hay đơn giản là làm vệ sỹ :) ???

kietlinh
11-07-2012, 15:25
Hihi, đang cần nhân sự phụ giúp, em có tài lẻ gì nào, ví dụ: biết đàn, hát, dance, múa lửa, múa dân vũ, chơi trò chơi hay đơn giản là làm vệ sỹ :) ???

Em không có năng khiếu về văn nghệ chị ơi, nhưng rất thích tham gia chơi trò chơi. ^^

Vinh Pham
11-07-2012, 18:45
Hi mọi người vĩnh cũng chính thức mở topic tuyển quân cho nhóm xe đạp, nhà mình có ai muốn tham gia với đoàn thì vào đăng ký nhé.
https://www.phuot.vn/threads/47942-Xe-%C4%91%E1%BA%A1p-Tuy%E1%BB%83n-qu%C3%A2n-cho-%C4%91o%C3%A0n-Ph%C6%B0%E1%BB%A3t-%C4%90%E1%BB%99p-m%E1%BB%ABng-sinh-nh%E1%BA%ADt-ph%C6%B0%E1%BB%A3t-t%E1%BA%A1i-Vinh-Sang(16-17-18-08)

Ha113
11-07-2012, 20:01
II. CHI PHÍ: 400k
- Đăng ký trực tiếp cho chị Summer_Flower (chị Mơ) trước ngày 28/07/2012
- Đăng ký thông qua tin nhắn, diễn đàn, các đội nhóm
- Chi phí bao gồm: Lều bạt, phòng ốc, vé vào cổng, vé phà, sân bãi, ăn uống (4 bữa), chi phí tổ chức, thuê âm thanh, ánh sáng, quà tặng lưu niệm.
- Phương tiện đi lại:
1. Xe máy (Xế + Ôm tự chia chi phí xăng)
2. Thuê xe: BTC sẽ hỗ trợ thuê xe trong trường hợp các thành viên tham gia có nhu cầu, và chi phí này sẽ được tính riêng nhé!)

Lịch đóng tiền như thế nào hả Chị?

nguyenthiletrinh
11-07-2012, 21:22
Chị Mơ oi, cho em đăng ký 1 suất ôm nhé!

Nick Phuot: nguyenthiletrinh
Số điện thoại liên lạc:0937366068
Mail:[email protected]
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): là ôm, có 1 con xe. Chưa có Xế.
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Q6
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!): Ban Tổ Chức phân nhóm ngẫu nhiên giúp nhé.
Tái bút:
- Không có tài lẻ gì :D nhưng sẽ tham gia các trò chơi của đội và sẽ chơi hết mình(beer)

Summer_Flower44
11-07-2012, 21:44
Lịch đóng tiền như thế nào hả Chị?

Có vẻ như chị viết ko rõ lắm :)

Hạn chót đăng ký là 29/7 (Cho cá nhân và các đội nhóm). Chậm nhất 30/7 sẽ có danh sách phân chia các thành viên và các thành viên sẽ đóng tiền trực tiếp cho nhóm trưởng của mình, sau đó BTC sẽ thu từ các nhóm trưởng kèm theo DS đầy đủ, em nhé!

Seven Day
11-07-2012, 21:49
Danh sách (tạm tính đăng ký tại topic) cập nhật lúc 21h ngày 11/07
Tổng cộng: 141 mems (người lớn + trẻ em)

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDS1.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDS2.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDS3.jpg

PQ Pham
11-07-2012, 21:51
Cho mình 1 gạch nhé. Chưa tham gia lần nào nhưng cũng sẽ hết mình cùng mọi người.

Nick Phuot: PQ Pham
Số điện thoại liên lạc:0938.249486
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): xin suất ôm nhưng cũng có thể thay ca làm xế được.
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Q Tân Phú
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!): Nhóm nào dung nạp thì mình cảm ơn.

heoluoi
11-07-2012, 23:05
chị Mơ ơi, cho em heoluoi tham gia nhé.
Nick Phuot: heoluoi
Số điện thoại liên lạc: 0985053434
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): Ôm
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Q.10 (khúc ngã bảy ĐBP, Lê Hồng Phong, Lý Thái Tổ)

cho em hỏi xíu, em không biết (hoặc không có) nhóm trưởng, vậy em chuyển khoản cho chị Mơ luôn được không? hehe

Summer_Flower44
11-07-2012, 23:18
chị Mơ ơi, cho em heoluoi tham gia nhé.
Nick Phuot: heoluoi
Số điện thoại liên lạc: 0985053434
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Q.10 (khúc ngã bảy ĐBP, Lê Hồng Phong, Lý Thái Tổ)

cho em hỏi xíu, em không biết (hoặc không có) nhóm trưởng, vậy em chuyển khoản cho chị Mơ luôn được không? hehe

Em chắc chắn sẽ được biên chế về 1 nhóm nào đó chưa biết :) và chắc chắn sẽ có nhóm trưởng trước ngày 31/7. Vì thế theo dõi topic thường xuyên, em nhé!

Thân,

caonguyendom
11-07-2012, 23:25
Hiện tại Mình đang tuyển mem cho nhóm. Vào không ta (NO) suy nghĩ chính chắn đó a nhe :L

Haroro
11-07-2012, 23:45
- Một xuất cho team a cao nguyên nè :D.....được thì đầu quân lun.^^
Nick phượt : Haroro
SDT : 0975 840 460
Mail : [email protected]
Xế/Ôm : Xế
Nơi cư ngụ : Gò Vấp

tonytrinh N Hợp
12-07-2012, 08:39
Pác có thể tham khảo chút ít thông tin ở đây https://www.phuot.vn/threads/15286-Phượt-miền-Tây-Chuyến-đi-tất-niên-năm-Cọp-của-nhà-Phượt-khu-vực-Sài-Gòn

Và ở đây:) http://www.google.com/search?q=Vinh+Sang&hl=vi&rls=com.microsoft:vi-VN&prmd=imvns&tbm=isch&tbo=u&source=univ&sa=X&ei=7GP5T7eGG6i9iAfHoaCDBw&ved=0CHUQsAQ&biw=1280&bih=694

Nếu ai đã từng đến TX hay TP Vĩnh Long thì Vinh Sang ở phía bên kia bờ sông, trên 1 cù lao. Để đến Vinh Sang có thể theo 2 đường:
- Từ Vĩnh Long đi đò hoặc phà Đình Khao qua sông.
- Từ Mỹ Tho, qua cầu Rạch Miễu, rẻ phải vô đường 883, 884 qua Cái Mơn, đò Tân Phú, QL57.
Nếu vào KDL Vinh Sang bằng đường xe máy (hình như chưa có đường cho ô tô), sẽ chạy trên những con đường nhỏ bằng bê tông xi măng dọc kênh rạch, len lỏi giữa những vườn cây ăn trái :)

@Anh Tonytrinh: KDL Vinh Sang nằm trên cù lao An Bình, thuộc địa phận Ấp An Thuận - xã An Bình - huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long.

Nhìn trên google maps anh sẽ thấy có mấy đường đến Vinh Sang như sau:

1. Qua cầu Mỹ Thuận, đến Vĩnh Long, qua phà An Bình hoặc Đình Khao để sang cù lao An Bình, hỏi đường vô Vinh Sang.
2. Từ hướng Bến Tre qua: (1) Đi theo đường anh weekender chỉ; (2) Đi Bến Tre - cầu Hàm Luông - ĐT 882 - QL57 - cù lao An Bình - Vinh Sang.
3. Đi từ hướng Tiền Giang: (1) ĐT 864 (Bình Đức) - cù lao Ngũ Hiệp - phà Thới Lộc sang Chợ Lách - QL57 - Vinh Sang; (2) ĐT 864 - cù lao Tân Phong - chợ Cái Bè - Xẻo Mây - phà Hòa Khánh-ĐồngPhú - cù lao An Bình - Vinh Sang.

Và dĩ nhiên, còn rất nhiều cách đi khác. Kể cả đi thẳng bằng đường sông, xuất phát từ Cảng Sài Gòn (tour của Trần Quyền).

Mình chi tiết theo đường bộ chút nha: ;)
1. Từ cầu Mỹ Thuận hướng về TT TP Vĩnh Long tới ngã 3 Cần Thơ (cầu Bình Lữ - ko quẹo về hướng đi Cần Thơ) đi theo đường Lý Thái Tổ - cầu Lộ - đường 3/2 - Coopmart - chạy tí đến BXe bus quẹo trái theo đường Hưng Đạo Vương - bến phà An Bình hỏi người dân địa phương là đến KDL Vinh Sang
2. Tới ngã 3 Cần Thơ đi theo hướng Cần Thơ (QL1A) tới BX Vĩnh Long quẹo trái hướng Trà Vinh đi theo đường Phó Cơ Điều qua các địa điểm Cầu Vòng, Trường Xấy Dựng, quảng trường Chiến Thắng, tới bùng binh ngã 4 đi thẳng (ko quẹo đi Long Hồ, Trà Vinh) là đến Phà Đình Khao qua phà hỏi người dân địa phương là đến KDL Vinh Sang.
Hướng cầu Cần Thơ thì đi theo hướng 2, còn rất nhiều đường đi đến 2 bến phà này.
3. Đi theo hướng cầu Rạch Miễu đến Bến Tre về huyện Chợ Lách, hỏi đường đi Vĩnh Long, đi đường này là tới cù lao An Bình luôn ko phải qua 2 bến phà trên
(beer)

Cám ơn các bạn, mình đã tham khảo Topic : Phượt miền tây – Chuyến đi tất niên năm cọp của nhà Phượt khu vực Sài gòn… Biết thêm chút chút về nơi mình sắp đến.
Đường đi thì không ngại, muốn kiếm cung nào như lày mới đã:
-Nếu vào KDL Vinh Sang bằng đường xe máy (hình như chưa có đường cho ô tô), sẽ chạy trên những con đường nhỏ bằng bê tông xi măng dọc kênh rạch, len lỏi giữa những vườn cây ăn trái.

smalldevil81
12-07-2012, 10:58
Theo dõi topic từ đầu đến giờ thì mình có 1 số ý kiến sau :
+ BTC ko hạn chế số nhóm đăng kí tham gì nhưng hạn chế số thành viên trong 1 nhóm ^^.
+ Các nhóm đã có thì trưởng nhóm nên update thường xuyên danh sách thành viên của mình -> để chốt danh sách khi đã đủ ^^ .
+ Nếu đc thì các nhóm nên chọn ra 1 ngày off để bàn các việc chuẩn bị, chia xế ôm, đường đi,cờ .....
+ BTC có thể thêm 1 mục chấm điểm dựa trên hình ảnh trên đường mà các nhóm đã chụp khi di chuyển ( rút kinh nghiệm đèo nc ngọt năm ngoài nhóm mình chỉ bít cắm đầu chạy cho đến nơi mà ko tham quan hay chộp chẹp đc các cảnh đẹp trên đường đi ) -> BTC cho thêm thời gian cho các đội di chuyển .

caonguyendom
12-07-2012, 11:44
+ BTC ko hạn chế số nhóm đăng kí tham gì nhưng hạn chế số thành viên trong 1 nhóm ^^.
+ Các nhóm đã có thì trưởng nhóm nên update thường xuyên danh sách thành viên của mình -> để chốt danh sách khi đã đủ ^^ .
+ Nếu đc thì các nhóm nên chọn ra 1 ngày off để bàn các việc chuẩn bị, chia xế ôm, đường đi,cờ .....
+ BTC có thể thêm 1 mục chấm điểm dựa trên hình ảnh trên đường mà các nhóm đã chụp khi di chuyển ( rút kinh nghiệm đèo nc ngọt năm ngoài nhóm mình chỉ bít cắm đầu chạy cho đến nơi mà ko tham quan hay chộp chẹp đc các cảnh đẹp trên đường đi ) -> BTC cho thêm thời gian cho các đội di chuyển .

Hay quá ta ơi, ghi nhận và ghi nhận

Summer_Flower44
12-07-2012, 14:30

Theo thông báo này của chị:

Tất cả các nội dung thi đấu và chương trình chi tiết sẽ được phổ biến đến các nhóm trưởng ngay sau khi chốt Danh sách và phân chia tổ đội (dự kiến ngày 28/7 chốt DS, chậm nhất 31/7 sẽ off BTC, leader cùng các thành viên nòng cốt để các đội nhóm có đủ thời gian chuẩn bị :)

....

.............
Dự kiến quân số mỗi nhóm sẽ từ 25-40 mem, tùy tình hình DS đăng ký tham gia thực tế. BTC khuyến khích các đội nhóm sẽ tậP hợp thành viên của nhóm mình để thuận tiện trong việc offline, tập luyện và thi đấu cho ngày hội Sinh Nhật Phuot sắp đến. Riệng các thành viên ko thuộc biên chế của nhóm nào sẽ được sắp xếp phân bổ đều vào các nhóm theo đúng tiêu chí cân bằng Nam Nữ, mập ốm, mạnh yếu,....nhé! Vì có những trò chơi mang tính đồng đội nên cái này cũng cần thiết lắm àh nha..:)

.....Có thể hiểu là mọi việc sẽ được phổ biến từ sau ngày 31/7 -> là ngày các nhóm có biên chế thành viên chính thức và mỗi nhóm sẽ có những buổi off riêng để làm những việc cần thiết. Các bạn có thể chọn nhóm mình muốn tham gia, nếu ko chọn được thì BTC sẽ phân công ngẫu nhiên....Sẽ có rất nhiều điều cần làm từ sau ngày 31/7, thế nên cứ bình tĩnh mà đợi đến giờ G em nhé!

haidao1394
12-07-2012, 16:43
Cho em hỏi là mình có thể update danh sách thành viên đã đăng ký tham gia không ạ?
Em đã đăng ký rồi, nhưng nếu lỡ khi hết hạn đăng ký mới lòi ra là không có tên trong danh sách thì uổng lắm lắm :D:D
một câu nữa :D
mình có cần đóng tiền trước không chị??

Seven Day
12-07-2012, 16:58
Cho em hỏi là mình có thể update danh sách thành viên đã đăng ký tham gia không ạ?
...
mình có cần đóng tiền trước không chị??
Bạn chịu khó theo dõi kỹ topic nhé, hai câu hỏi của bạn đều đã có ở trên.

Rất mong các bạn, dù là thành viên mới hay cũ bỏ chút ít thời gian đọc thông tin một lượt trước khi đưa ra câu hỏi. Thông thường mọi thông tin cơ bản được cập nhật ở trang 1, chỉ có một số ít khi trao đổi thông tin là ở các trang sau. Thân!

hiep tranminh
12-07-2012, 17:02
Cho mình một viên gạch đặc vào nhóm nào cũng được.
Hieptranminh - 0903789082 - Gò vấp
[email protected] (xế già nhưng có một ôm vui vẻ là được-dễ thương càng tốt!)

Summer_Flower44
12-07-2012, 17:04

Danh sách đã update ở comment số #273, trước bài viết này của em 10 bài nhé!

echxanha4
12-07-2012, 21:39
Chị Mơ ơi em đăng kí sinh nhật Phượt tại Vinh Sang theo mẫu.
-------------------------------------------------------------------------------
Nick Phuot : echxanha4
Số điện thoại liên lạc: 0909895554
Xế / Ôm : ôm
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) : Quận 9
Nhóm muốn tham gia: Nhóm Phịch Phịch

Ty April
12-07-2012, 22:14
Ban tổ chức ơi e đăng ký rồi (hiện đang ở ban "lông nhông"), nay e xin được góp 1 chân sai vặt trong đội Trò chơi-Team building được k ạ? <= số là máu me ba cái khoản này :D Cảm ơn các bác nhiều (beer)

nini
12-07-2012, 22:17
Đăng ký lại hợp thời :D

Nick Phuot : nini
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) : Quận 10
Phân công lao động: cho em vô nhóm nào hiền lành nhất ý, để em...phá tụi nó :D Nói chứ...cho em vô nhóm ban giám khảo đi, em sợ thi lắm :(( Em sợ bị trả thù :(( :((

smalldevil81
13-07-2012, 09:09
E có đọc và thấy :
+ Số lượng thành viên 1 nhóm không nên quá 24 (12 xe ) dễ cho nhóm trưởng quản lý , di chuyển trên đg đi cũng dễ hơn , chơi team buiding cũng dễ dàng hơn vì tất các thành viên của nhóm đều tham gia .
+ Vì hiện tại ko thấy các nhóm đã có update danh sách những thành viên đã tham gia để những thành viên chưa có nhóm bít còn slot ko để gia nhập .
+ Thời gian đến 28/7 mới có danh sách các nhóm e nghĩ là quá gần , ít thời gian cho các nhóm chuẩn bị mọi thứ cho nhóm của mình :) . E nghĩ mọi người đa số đều đi làm nên thời gian off để bàn và phân việc chuẩn bị là ko nhiều -> BTC và các nhóm trưởng thường xuyên update danh sách thành viên để các thành viên các nhóm bàn bạc mọi thứ cho xôm tụ, hào hứng ......

long_vinasun
13-07-2012, 11:42
DANH SÁCH NHÀ TÀI TRỢ: (Cập nhật 13.07.2012)
1. Kẹo Bạc Hà: 2 đôi giày ++ dành cho cặp đôi hoàn hảo nhất ( 1 đôi giày nam, 1 đôi giày nữa)
2. Mr. Phúc Jander : 1 thùng Vang nhập khẩu trực tiếp từ Australia
3. Anh Tonytrinh2008: 1 thùng bia 333
4. Chị titi (khi68): 1 thùng nước ngọt
5. 1 nhà tài trợ dấu tên 5 thùng bia Saigon chai xuất khẩu
.....to be cont....

Thay mặt cho tất cả các thành viên, chân thành cảm ơn các anh chị đã đóng góp cho chương trình sinh nhật Phượt - 2012, Của ít lòng nhiều, nhưng những sự quan tâm của anh chị dù nhò cũng rất cần thiết cho diễn đàn của chúng ta. Chúng tôi rất mong những mạnh thường quân tiếp tục tài trợ để chúng ta có 1 ngày Sinh nhật thất ấm cúng và vui vẻ.

BTC xin tri ân các anh chị Mạnh thường quân. chúng tôi xin phép được Đặt tên quý anh chị trên bảng vàng chúc mừng Sinh nhật Phượt - 2012. Một lần nữa thành thật cảm ơn tấm lòng của quý anh chị.

Thân ái

nhittyen
13-07-2012, 11:45
cho em đăng ký một phiếu
-------------------------------------------------------------------------------
Nick Phuot : nhittyen
Số điện thoại liên lạc: 0909743150
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) : Quận Phú Nhuận

Summer_Flower44
13-07-2012, 12:10
Long_Vinasun: Cập nhật giúp chị 1 nhà tài trợ dấu tên 5 thùng bia Saigon chai xuất khầu nhé! Cảm ơn em, nhà tài trợ dễ thương...:)

lengkeng1minh
13-07-2012, 13:57
Lengkeng đặt gạch chuyến SN phượt năm nay, nhưng do sáng thứ 7 vẫn phãi đi làm. Nên sẽ khởi hành vào trưa hoặc chiều T7. Hy vọng có bạn Phượt nào khởi hành trể thì anh em ta cùng đu chung nhé!

lonelystar235
13-07-2012, 15:45
Ây dà...nhộn nhịp quá ta...hi vọng sau đợt off này sẽ có thể làm quen với tất cả mọi người để lâu lâu cùng giao phối đi phượt (giao lưu + phối hợp ý ạh)
Mà BTC cho hỏi mình có đăng ký vô nhóm PV chiến trường mà băn khoăn không biết có được ko??? nhờ BTC giải đáp thắc mắc giúp.

babyone
13-07-2012, 16:43
Ây dà...nhộn nhịp quá ta...hi vọng sau đợt off này sẽ có thể làm quen với tất cả mọi người để lâu lâu cùng giao phối đi phượt (giao lưu + phối hợp ý ạh)
Mà BTC cho hỏi mình có đăng ký vô nhóm PV chiến trường mà băn khoăn không biết có được ko??? nhờ BTC giải đáp thắc mắc giúp.

Bạn đăng ký theo mẫu để BTC có đủ thông tin của bạn. Hoan nghênh tất cả mọi đóng góp của tất cả các thành viên.

HUE-SG-HN
13-07-2012, 21:48
Đăng ký lại cho đầy đủ thông tin :02 vé

Nick phượt : HUE-SG-HN
Xế/ôm : ôm + ôm
Nơi cư ngụ ( để tiện phân công xế / ôm theo khu vực ) : 1 ôm quận 10 + 1 ôm quận Bình Tân
Nhóm muốn tham gia : thích nhóm "Phượt đi là tới chơi là sướng " nhưng tuỳ vào sự sắp xếp của ban tổ chức .
Phân công : xin chân phụ giúp hậu cần .

TrungDaDieu
13-07-2012, 22:40
Sinh nhật Phượt nhộn nhịp quá, nhà Phượt dại chúng em cũng đăng ký nhé chị Mơ:
Nick Phượt :
1. Koolinator
2. TMH
3. Pol
4. Ted Nguyen
5. Amida
6. Namir
7. Khoavd
8. Trungdadieu
9. Medieu8x
10. Medieu8x's
11. Wanderlust1105
12. Pepeo
13. Cỏ Dại
14. Duy. Pham
15. Maria Da quy
16. Chemchep
Xế ôm tụi em tự phân chia chị ạh
Tạm thời nhà em đăng ký 16 mems. Chị sắp xếp vào nhóm nào cũng được chị ah. Đến hôm off tụi em sẽ đến
Ah, chị cần vận chuyển gì thì nhà em chở phụ nhé.

mechuotchit
13-07-2012, 23:16
Nhóm Ổ Chuột Tồ Lô ( tên tạm đặt :) ) đăng ký danh sách nhé Chị Mơ :

Gạch chính thức :

1. Ba Chuột
2. Mẹ Chuột
3. Yamahavu
4. Tóc Xù
5. Caonguyen_dom
6. Tư Ếch
7. Langthang - Sài Gòn
8. Ly Nguyễn
9. Langtucapben
10. Langtucapben's
11. Quyen Nguyen
12. Tina Nguyen
13. Thúy Diễm
14. Hoang2009
15. Meo_rom
16. Linh Vu
17. Lam Xuan Phuong
18. Haroro
19. Cun con du hi
20. Run Fast
21. Doan
22. Nox Poster
23. Binhya
24. Binhya's
25. Huong Nguyen
26. Ngược chiều gió thổi
27. Lê Minh Trình
28. Phúc Jander
29. Tina Vu .

Gạch dập dòm :

1. Ken_du và nhóm bạn Phượt ở Vĩnh Long
2. Giang Nam và nhóm Tổng CTy cấp nước Trà Vinh
3. Nhóm Trường Sơn ( Caonguyen_dom )
4. Hung Dung
5. Hue coi
6. Haydoiday
7. Huynh thi Truong
8. Doiquanho
9. Sabrina Le
10. Trainhangheo
11. Phong Nguyen .

Bạn nào Mẹ Chuột cập nhật sót hoặc nick Phượt chưa đúng vui lòng comment để Mẹ Chuột bổ sung nhằm tiện lợi cho việc in Logo nhóm . Cám ơn các bạn

P/S : Nhóm em sẽ có mặt lúc 5h00 ngày 18/8/2012 trước Tượng đài Bác Hồ để làm Lễ xuất quân cùng đoàn nhé chị !

À , mà có cần người cầm cờ , rước đuốc gì không chị để em tuyển ? =))

Tien Le
14-07-2012, 10:41
cho mình đăng ký 2 xuất nha:
Nick: Tien Le
phone:0989.723.174
Cư Ngụ: Quận 9, Tp.HCM
Xế / Ôm : Xế
Nhóm đăng ký: nhóm nào cũng ok

chumbao
14-07-2012, 10:57
@Chị Mơ: em đăng ký thêm 2 ôm nhé chị, cả 2 đều ở quận 4. Thanks Chị!

Atiso
14-07-2012, 11:04
Đăng ký nhé
Nick Phuot :Atiso
Xế / Ôm : xế &ôm
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) : Quận TB
Nhóm muốn tham gia:

Nhóm nào hiền hiền cho em vào nha.

Seven Day
14-07-2012, 12:41
Đã có 2 nhóm lên DS quân số. BTC sẽ cập nhật và tổng hợp lại. Tối nay sẽ up DS mới nhất. Tks!

TrungDaDieu
14-07-2012, 13:15
Nhóm Phượt dại chưa đủ quân sốn nên nhờ BTC cho nhóm em thêm vài chục mems nữa nha. Cảm ơn , cảm ơn BTC rất nhiều

QUOCANH949
14-07-2012, 17:38
Cho em một gạch nhé chị Mơ
Em ở Vĩnh Long gần KDL VINH SANG
Chị sắp em vào một nhóm nhé. Thansk
QUOCANH949
[email protected]
DD : 0939 771 949

Seven Day
14-07-2012, 22:07
Số lượng cập nhật lúc 21h30 ngày 14/07 tổng cộng là 177 người (chỉ tạm tính đăng ký trên topic)

1. ĐÃ TẠM CHIA NHÓM - 47 MEMS

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN2.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN21.jpg

Seven Day
14-07-2012, 22:11
2. CHƯA CHIA NHÓM - 130 MEMS

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST2.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST21.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST22.jpg

woan
14-07-2012, 22:28
Cho mình đăng kí nha:
Nick Phuot: Woan
Số điện thoại liên lạc: 0985252117
Xế
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Quận Tân Phú
Nhóm muốn tham gia: Độp
Có gì cần cứ phân công nha, mình làm gì cũng được

leDDel
15-07-2012, 12:28
Chị ơi chị bốc em qua danh sách chính thức luôn nha chị :)
Nick: leDDel
Em xung phong làm ôm ạ
Nhà ở địa bàn quận 12.

DzunHeo
15-07-2012, 12:43
Phuong dang ki 1 suat nha

Nick Phuot: DzunHeo
Số điện thoại liên lạc: 01686568783
Xế / Ôm : Om
Nơi cư ngụ : Tan Ky Tan Quy, Quan Tan Phú, HCM
Nhóm muốn tham gia: Nhom nao cung OK

lhphong
15-07-2012, 14:44
2. CHƯA CHIA NHÓM - 130 MEMS

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST2.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST21.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST22.jpg

Mình sẽ ở trong nhóm Bật Ngửa nha Python, sẽ bổ sung danh sách sau.

wind_sky
15-07-2012, 19:37
wind_sky
Số điện thoại liên lạc: 01262163216
Xế / Ôm: xế chưa có ôm
Nơi cư ngụ : Ngã tư Hàng Xanh, Q. Bình Thạnh
Nhóm muốn tham gia: chưa có nhóm

sututocxu1984
15-07-2012, 22:03
Cho em đăng kí 2 suất nhé! bị lỡ hẹn với SN Phượt năm ngoái rồi, năm nay thì OK vi vu.

Nick Phượt: sututocxu1984
DĐ: 0168.53.69.073
Nơi cư ngụ: Hắc Dịch, Tân Thành, Bà Rịa Vũng Tàu
Xế/ ôm: ưu tiên đi theo xe lớn, nếu ko thì ôm, ôm ai cũng được, trừ anh dưới ra, xuất phát cùng đoàn.
Có nhóm hoạt náo viên ko chị? nếu có cho em tham gia với (chỉ giỏi hò hét, quậy phá thôi, làm tốt nhất)

Tên: Lê Trung Kiên
DĐ: 0909.680.145
Nơi cư ngụ: giống em
Xế/ ôm: ưu tiên đi theo xe lớn, nếu ko thì xế, ai ôm cũng được, trừ em trên ra, xuất phát cùng đoàn.
Nhóm tham gia: nhóm PKM
Ăn nhiều tương đương làm nhiều, vui vẻ, cởi mở, lịch sự ( ai ôm cũng sẽ thấy. hihi... tin đi)

Beocena
16-07-2012, 07:50
@ Ban Tổ Chức : Để mọi người từ già đến trẻ , tử kẻ ít tiền tới người thất ngiệp ... có thể tham gia SN Phượt phía Nam . Beo già tớ xin có ý kiến thêm :
- Sẽ có một số bạn sau khi tham gia SN sẽ đi tiếp nên không thể tham gia ăn uống ở Làng Việt ngày hôm sau.
- Các phuotter hầu hết có lều .túi ngủ
Vì thế mong BTC ghi rõ chi tiết các chi phí cho những ai không tham gia được vụ Làng Việt và có sẵn lều hay túi ngủ.
@ Chị Mơ : Nếu cần Beo già làm gì thì Beo này xin sẵn sàng(Đang chờ ngỉ hưu mà) .Thì dụ như đi tiền trạm,khiêng beer... :))

ototmap
16-07-2012, 09:00
E đăng ký cho bạn thêm 1 vé nữa nhé , tổng cộng :
Nick Phuot:ototmap
Số điện thoại liên lạc: 0939 274 569
Vị trí: 1 cặp ( xế + ôm) + ôm[/COLOR]
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) - Cần Thơ
Và đang cần 1 tuyển thêm 1 xế cho đủ cặp

Chị ơi e đăng ký là 1 xế 2 ôm mà ??

ototmap
16-07-2012, 09:02
chị ơi e đăng ký 2 ôm + 1 xế nhé, chứ trong bảng danh sách để 2 xế + 1 ôm kìa ????

my_name_AC
16-07-2012, 09:57
Nick Phượt : my_name_AC
Số điện thoại : 0919991729
Mail : [email protected]
Xế/Ôm : Xế
Nơi cư ngụ : Cư xá Bắc Hải, P.15, Q.10, Tp.HCM
Nhóm muốn tham gia : mình muốn tham gia vào nhóm 2DP, và nếu được mình muốn sinh hoạt lâu dài cùng mọi người.

mechuotchit
16-07-2012, 10:09
Nhóm Ổ Chuột Tồ Lô bổ sung 7 mem nữa :
1. Thúy Diễm 's
2. Thúy Diễm "s
3. Thúy Diễm "'s
4. Vam ( Nguyen Thanh Phong )
5. Thảo Phương Lê
7. Minh Nguyet Tram

Sẽ in danh sách đầy đủ theo mẫu của BTC sớm nhất có thể !

mechuotchit
16-07-2012, 10:20
Lengkeng đặt gạch chuyến SN phượt năm nay, nhưng do sáng thứ 7 vẫn phãi đi làm. Nên sẽ khởi hành vào trưa hoặc chiều T7. Hy vọng có bạn Phượt nào khởi hành trể thì anh em ta cùng đu chung nhé!
Bác Leng keng có nhóm chưa ah ? Nếu chưa , mời Bác tham gia Hội Phượt Lão nhé ! Buổi tối các Lão tự do tác nghiệp , buổi sáng trà dư tửu hậu và chơi cờ tướng cùng nhau -> đã phân công tổ hậu cần của nhóm chuẩn bị khâu này :)
Hội Phượt Lão tạm thời có Bác Yamahavu , Tư Ếch , Ba Chuột , Núi Biển , Cún Con , ..v...v...

omaixaugia
16-07-2012, 10:55
Nhóm Ổ Chuột Tồ Lô bổ sung 7 mem nữa :
1. Thúy Diễm 's
2. Thúy Diễm "s
3. Thúy Diễm "'s
4. Vam ( Nguyen Thanh Phong )
5. Thảo Phương Lê
7. Minh Nguyet Tram

Sẽ in danh sách đầy đủ theo mẫu của BTC sớm nhất có thể !

E đăng ký thêm vào danh sách ổ nhóm của mechuotchit nha, nick của e là haininhmeo, giỏi nhất là múa lửa

tanvien
16-07-2012, 11:36
Em đăng ký một gạch.
tản viên
ĐT: 0903004159
yahoo: [email protected]

caonguyendom
16-07-2012, 11:51
Bác Leng keng có nhóm chưa ah ? Nếu chưa , mời Bác tham gia Hội Phượt Lão nhé ! Buổi tối các Lão tự do tác nghiệp , buổi sáng trà dư tửu hậu và chơi cờ tướng cùng nhau -> đã phân công tổ hậu cần của nhóm chuẩn bị khâu này :)
Hội Phượt Lão tạm thời có Bác Yamahavu , Tư Ếch , Ba Chuột , Núi Biển , Cún Con , ..v...v...

Mẹ chuột em đang ký thêm 3 xuất nha.
cao nguyên ','', gia_khongdeu nữa

tonytrinh N Hợp
16-07-2012, 15:28

Lengkeng định xuất phát lúc mấy giờ vậy? có thể cho biết trước để mình cùng đi cho vui nhé!
Mình cũng dự định đi chiều thứ 7 .

NguoiNhaQue66
16-07-2012, 17:23
Em đề xuất ý kiến nhé. Thế này, sau khi đọc diễn văn tuyên bố lý do chúng ta tiến hành nghi thức rước đuốc, đốt lửa giống Olympic á, để bắt đầu cho 1 đêm "cao" "thượng". BTC thấy thế nào?

Summer_Flower44
16-07-2012, 18:49
Gửi bạn:

chao chi mo... em ten kim yen...em cung rat mun tham gia nhung ngai ko co xe may.khong bit la ben minh co the ghep di chung voi mot ban nao do trong nhom duoc ko chi.
neu duoc thi em dang ki 1 ve nha:)) ko bit la hinh thuc dang ki nhu the nao.rat mong nhan duoc hoi am cua chi.chuc chi suc khoe.

Em cứ đăng ký trong topic theo đúng y/c. Đến ngày 28/7 chốt DS Ban tổ chức sẽ cân đối xế + ôm cho các thành viên trong đoàn, nhớ theo dõi topic thường xuyên nhé em!

Link ở đây: https://www.phuot.vn/threads/46805-%C4%90%E1%BA%BFn-h%E1%BA%B9n-l%E1%BA%A1i-l%C3%AAn-PSG-ti%E1%BA%BFn-v%E1%BB%81-Khu-DL-Vinh-Sang-V%C4%A9nh-Long-m%E1%BB%ABng-SN-Phuot-vn-(18-19-8)

Thân,

Seven Day
16-07-2012, 19:16
Danh sách các bạn đăng ký trên topic vẫn được cập nhật hàng ngày. Và cứ 2-3 ngày sẽ được post lên diễn đàn nhé.

Lúc này BTC vẫn tạm cập nhật thông tin "NHÓM" mà các anh chị và các bạn đký trên topic (đối với những mems có đký). Với những nhóm đã lên tiếng và đký số lượng (>10 mems), BTC sẽ cập nhật riêng. Số còn lại sẽ vẫn được lưu thông tin trên DS chung.

Thân!

Kim Hoa bà bà
16-07-2012, 19:26
E đăng ký thêm vào danh sách ổ nhóm của mechuotchit nha, nick của e là haininhmeo, giỏi nhất là múa lửa

He he he...Thế là có dịp thưởng thức Em Meo :) trổ tài rồi he

KHBB

Bụi đời tiểu thư
16-07-2012, 22:46

"," của anh Nguyên là ai vậy ta?

Bụi đời tiểu thư
16-07-2012, 22:52

"," của anh Nguyên là ai vậy ta?

Summer_Flower44
16-07-2012, 23:36
@ Ban Tổ Chức : Để mọi người từ già đến trẻ , tử kẻ ít tiền tới người thất ngiệp ... có thể tham gia SN Phượt phía Nam . Beo già tớ xin có ý kiến thêm :
- Sẽ có một số bạn sau khi tham gia SN sẽ đi tiếp nên không thể tham gia ăn uống ở Làng Việt ngày hôm sau.

Xin được mạn phép thay mặt BTC trả lời bác Béo như sau:
Vì muốn tránh trường hợp sau 1 đêm Gala vui như hội và sáng hôm sau thì chia tay vội vội vàng vàng trong tiếc nuối như các chuyến đi thông thường khác, BTC đã hội ý và thống nhất sẽ có 1 buổi tiệc chia tay hoành tráng vào buổi trưa dành cho các Phuoter. Nếu đã dành tình cảm cho ngày Sinh Nhật Phuot mỗi năm chỉ có 1 lần này thì hy vọng mọi người sẽ cùng tham gia chương trình đến phút cuối. Phuot 1 vòng miền Tây thì các bác có thể đi lúc nào muốn cũng được mà...!

- Các phuotter hầu hết có lều .túi ngủ
Vì thế mong BTC ghi rõ chi tiết các chi phí cho những ai không tham gia được vụ Làng Việt và có sẵn lều hay túi ngủ.

Bác đã hỏi thì mình cũng xin được phép trả lời chứ thật ra những thông tin này dự kiến sẽ được thông báo đến các nhóm trưởng và nhóm phó ngay sau khi công bố DS đội nhóm vào ngày 30/7 này.

Toàn khu du lịch Vinh Sang chỉ có 16 phòng và đã được thuê trọn cho đoàn dự Sinh Nhật Phuot. Dự kiến sẽ được chia đều cho 7 đội x 2 phòng/đội = 14 phòng và 2 phòng dành cho BTC là tròn 16 phòng.
Phòng này sẽ được dùng để cất giữ hành lý các thành viên của nhóm, dùng để hóa trang, sửa soạn cho các tiết mục văn nghệ,....Ngoài ra mỗi đội được cấp phát 1 lều chữ A có sức chứa 10-15 mem chủ yếu để thi cắm lều, trang trí khu vực trại cho thêm phần phong phú cuộc thi.
Toàn bộ chi phí thuê lều chữ A, thuê phòng sẽ được chia đều cho tất cả các thành viên tham gia chứ ko thể tách rời người ở phòng hay ở lều, có thuê hay ko thuê,....Trường hợp các bạn có nhu cầu thì vẫn có thể sử dụng lều cá nhân cho thoải mái hơn.

Kính Bác,

thucvivt
16-07-2012, 23:48
Nick Phuot: thucvivt
Số điện thoại liên lạc: 0903 833 617
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): 2 cặp xế + ôm
Nơi cư ngụ : Quận Bình Thạnh
Nhóm muốn tham gia: PKM. Nếu nhóm đã full thành viên đăng ký thì BTC phân chia ngẫu nhiên nhé

Chị Mơ cho em đăng ký 4 suất (2 cặp xế + ôm). Tks chị nhìu nhé :)

omaixaugia
17-07-2012, 09:12
He he he...Thế là có dịp thưởng thức Em Meo :) trổ tài rồi he

KHBB

Chị KHBB làm giám khảo thì nhân nhượng cho đội em nha, e sẽ trổ tài nấu hột vịt lộn cháo cho chị ăn lần nữa, :)

mechuotchit
17-07-2012, 10:33
Nhóm Ổ Chuột Tồ Lô chính thức chốt đoàn . Vì chắc sẽ có biến động giờ chót nên danh sách là vậy nhưng em sẽ cố gắng giữ ở mức 40 mem/ nhóm . Tuy nhiên em xin phép tách Hội Phượt Lão ra và Hội này sẽ là 1 bộ phận không thể tách rời của Nhóm =)) , NHÉ CHỊ !

DANH SÁCH CHỐT ĐOÀN :
1. Mechuotchit
2. Caonguyen _dom
3. Langtucapben
4. Langtucapben's
5. Ly Nguyen
6. Quyen Nguyen
7. Tina Nguyen
8. Cobemeo
9. Cobemeo's
10. Cobemeo"s
11. Cobemeo"'s
12. Hoang2009
13. Mèo_ròm
14. Linh Vu
15. Lam Xuan Phuong
16. Haroro
17. Run Fast
18. Nox Poster
19. Binhya
20. Binhya's
21. Huong Nguyen
22. Ngược chiều gió thổi
23. Hellsing2211
24. Hellsing2211's
25. Jack Chameleon
26. Ancodam
27. Trangchick
28. Baobao_1710
29. Coc con
30. Vamp ( Nguyen Thanh Phong )
31. Thảo Lê Phương
32. Minh Nguyet Tram
33. Haininhmeo
34. Haininhmeo's
35. Haininhmeo"s
36. Happy_girl
37. Happy_girl's
38. Caonguyen_dom's
39. Caonguyen_dom"s
40. Caonguyen_dom"'s
41. Gia_khongdeu
42. Lê Minh Trình
43. Phúc Jander
44. Jimmytrung69
45. Khương Danh Hiển
46. Doan
47. Bụi đời tiểu thư
48. Cobanhaykhoc
49. Vankhanhvi
50.. Vankhanhvi's

DANH SÁCH PHƯỢT LÃO :

1. Bachuotchit
2. Yamahavu
3. Tư Ếch
4. Tóc Xù
5. Lang Thang - Sài Gòn
6. Cun Con Du Hí

DANH SÁCH DẬP DÒM :

1. Hung Dung
2. Hue coi
3. Haydoiday
4. Huynh Thi Truong
5. Doiquanho
6. Sabrina Le
7. Trainhangheo
8. Phong Nguyen

ĐÃ CHỐT ĐOÀN

TIANYI
17-07-2012, 10:37
Nhóm Ổ Chuột Tồ Lô chính thức chốt đoàn . Vì chắc sẽ có biến động giờ chót nên danh sách là vậy nhưng em sẽ cố gắng giữ ở mức 40 mem/ nhóm . Tuy nhiên em xin phép tách Hội Phượt Lão ra và Hội này sẽ là 1 bộ phận không thể tách rời của Nhóm =)) , NHÉ CHỊ !

DANH SÁCH CHỐT ĐOÀN :
6. Quyen Nguyen
14. Linh Vu

ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Linh Vu là em nha mechuot...

@chị Mơ : E và bạn (Quyen Nguyen) ở trong nhóm Mechuot nha chị iu...

caonguyendom
17-07-2012, 10:43

DANH SÁCH CHỐT ĐOÀN :
1. Mechuotchit
2. Caonguyen _dom
3. Langtucapben
4. Langtucapben's
5. Ly Nguyen
6. Quyen Nguyen
7. Tina Nguyen
8. Cobemeo
9. Cobemeo's
10. Cobemeo"s
11. Cobemeo"'s
12. Hoang2009
13. Mèo_ròm
14. Linh Vu
15. Lam Xuan Phuong
16. Haroro
17. Run Fast
18. Nox Poster
19. Binhya
20. Binhya's
21. Huong Nguyen
22. Ngược chiều gió thổi
23. Hellsing2211
24. Hellsing2211's
25. Jack Chameleon
26. Ancodam
27. Trangchick
28. Baobao_1710
29. Coc con
30. Vamp ( Nguyen Thanh Phong )
31. Thảo Lê Phương
32. Minh Nguyet Tram
33. Haininhmeo
34. Haininhmeo's
35. Haininhmeo"s
36. Happy_girl
37. Happy_girl's
38. Caonguyen_dom's
39. Caonguyen_dom"s
40. Caonguyen_dom"'s
41. Gia_khongdeu
42. Lê Minh Trình
43. Phúc Jander
44. Jimmytrung69
45. Khương Danh Hiển

DANH SÁCH PHƯỢT LÃO :

1. Bachuotchit
2. Yamahavu
3. Tư Ếch
4. Tóc Xù
5. Lang Thang - Sài Gòn
6. Cun Con Du Hí

DANH SÁCH DẬP DÒM :

1. Hung Dung
2. Hue coi
3. Haydoiday
4. Huynh Thi Truong
5. Doiquanho
6. Sabrina Le
7. Trainhangheo
8. Phong Nguyen

ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Mình thấy trong danh sách chốt đoàn có nhiều thành viên đã từng rút gạch giờ cuối trong rất nhiều chuyến đi. Nếu được mẹ chuột nên kiểm tra lại lần cuối để trách trường hợp " Bỏ Mẹ giữa đường" chứ hông phải "đem con bỏ chợ" nữa

mechuotchit
17-07-2012, 11:04
Mình thấy trong danh sách chốt đoàn có nhiều thành viên đã từng rút gạch giờ cuối trong rất nhiều chuyến đi. Nếu được mẹ chuột nên kiểm tra lại lần cuối để trách trường hợp " Bỏ Mẹ giữa đường" chứ hông phải "đem con bỏ chợ" nữa

Em làm chuyến nào cũng có người rút gạch giờ chót , không báo -> mà toàn người quen X( . Hình như khi đã quen , mọi người tự cho mình cái quyền làm khó chủ thớt :(
Nên em đã nói sẽ có biến động vào giờ chót . Mỗi nhóm 40 mem , DS mình 45 và còn vài bạn đang dập dòm . Thiếu chút không sao mà doi ra vài bạn càng vui , nhỉ ? :)

Vinh Pham
17-07-2012, 12:51
Híc đả đảo nhóm mẹ chuột định lấy thịt đè người hay sao mà đông thế :) đúng là nhà chuột đi đến đâu cũng phải kéo theo cả đàn.

vit_duc_banh_bao
17-07-2012, 14:14
Nick: vit_duc_banh_bao
DT: 0905535697
Email: [email protected]
Em ở Nha Trang, mong tham gia cùng mọi người.
Mong nhập hội với ổ chuột chít nhé mẹ chuột. Ngày 17/08 em đu vào Sài Gòn tham gia cùng hội mình.
Chi phí em sẽ đưa cho anh Nguyên hay gia_khongdeu.

caonguyendom
17-07-2012, 14:29
nick: vit_duc_banh_bao
DT: 0905535697
email: [email protected]
Em o Nha Trang, mong tham gia cung moi nguoi

Cái này là caonguyen_dom ' nha, nhóm mẹ chuột đó nha

Chu Chu
17-07-2012, 16:59
Nhà Độp thế nào rồi Vinh Pham :)).

babyone
17-07-2012, 17:28
Theo thông tin hành lang mà mình nghe ngóng thì hiện nay có nhiều nhóm thuộc khu vực miền Nam Trung Bộ đang ráo riết cho việc chuẩn bị đăng ký danh sách tham dự ngày hội Sinh Nhật Phuot.vn tại Khu Du Lịch Vinh Sang-Vĩnh Long.

Cụ thể như sau:

1/ Nhóm 2DP: Lambanghieu (Nhóm trưởng)

2/ Nhóm Phượt Bình Dương: Người_Bình_Dương (nhóm trưởng)

3/ Nhóm Phượt Cần Thơ

4/ Nhóm Phượt Phú Yên

5/ Nhóm Bật Ngửa: Trai Phố Huyện (nhóm trưởng)

6/ Nhóm Tồ Lô Hội + Trường Sơn

7/ Nhóm Mẹ Chuột Chít

8/ Nhóm Xòe: Bu (Nhóm trưởng)

9/ Nhóm 722: Tê Ku (nhóm trưởng)

10/ Nhóm Đi là tới, chơi là sướng!

11/ Nhóm Phịch Phịch (Minh Mio)

12/ Nhóm Độp: Vinh Phạm

Và còn rất nhiều nhóm nhỏ khác..........!

Dự kiến quân số mỗi nhóm sẽ từ 25-40 mem, tùy tình hình DS đăng ký tham gia thực tế. BTC khuyến khích các đội nhóm sẽ tậP hợp thành viên của nhóm mình để thuận tiện trong việc offline, tập luyện và thi đấu cho ngày hội Sinh Nhật Phuot sắp đến. Riệng các thành viên ko thuộc biên chế của nhóm nào sẽ được sắp xếp phân bổ đều vào các nhóm theo đúng tiêu chí cân bằng Nam Nữ, mập ốm, mạnh yếu,....nhé! Vì có những trò chơi mang tính đồng đội nên cái này cũng cần thiết lắm àh nha..:)

Đăng ký tham gia ngày hội Sinh Nhật Phuot khu vực miền Nam theo mẫu như sau để tiện quản lý danh sách đăng ký và phân công xế ôm nhỉ

Nick Phuot
Số điện thoại liên lạc:
Mail:
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm)
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực)
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!)

Hiện nay Phuoter ở khu vực Nam Trung Bộ của chung ta bao gồm rất nhiều đội nhóm suốt từ Phú Yên, đến Nha Trang, Khánh Hòa, Cam Ranh về đến Biên Hòa, Bình Dương, Cần Thơ và Sài Gòn.....Nếu các thành viên thuộc các đội nhóm có thể đăng ký tập trung thì rất thuận tiện trong việc sắp xếp đi lại và bố trí đội nhóm cùng các chương trình thi đấu tập thể....Hy vọng sẽ nhận được tin vui từ các bạn!

Các nhóm công bố nhóm mình đi nào :)

Seven Day
17-07-2012, 17:48
Cập nhật DS lúc 17h30 ngày 17/07 (chỉ tạm tính đký trên topic). Tổng: 206 người

1. ĐÃ TẠM CHIA NHÓM: 73 NGƯỜI

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN3.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN31.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN32.jpg

Seven Day
17-07-2012, 17:51
2. CHƯA CHIA NHÓM: 133 NGƯỜI

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST3.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST31.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST32.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST33-1.jpg

Vinh Pham
17-07-2012, 18:35
Nhà Độp thế nào rồi Vinh Pham :)).
Chưa tổng kết nhưng chắc cũng sẽ không đông đảo như những nhà khác được.

vankhanhvi
17-07-2012, 20:59
Bác Python thật là chu đáo, bạn tanvien ở danh sách chưa chia nhóm số thứ tự 94, đã vào hộ khẩu Ổ Chuột Tờ Lờ rồi nha anh

HiHa Katoh
17-07-2012, 21:27
Chị Mơ ơi, em đăng ký dùm 1 phuot-er mới toanh với nhà phượt nhưng tuổi phượt thì già hơn em nhiều và là tay súng săn ảnh chuyên nghiệp đó nhen;-)

Nick Phuot: nsthucdoan
Số điện thoại liên lạc: 0909005131
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): Ôm duyên dáng+Ôm tự tin+ Ôm chuyên nghiệp (thỉnh thoảng có thể làm Xế cho Xế khi Xế mệt;-)
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Bình Thạnh
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!): nhóm Bụng Bự (đang chuẩn bị bụng bự+áo chúi+quần bông bự chảng nè)

Chị Mơ có thể cho ẻm vô phụ Hậu Cần luôn vì ẻm sẽ làm thợ săn cho Hậu Cần nhóm;-))

Anh Python ơi, bạn này vẫn chưa vào cái khung của anh nè. hihi haha

Seven Day
17-07-2012, 21:29
...bạn tanvien ở danh sách chưa chia nhóm số thứ tự 94, đã vào hộ khẩu Ổ Chuột Tờ Lờ rồi nha anh
Đăng ký hộ khẩu dưới hình thức nào vậy hả e, vankhanhvi'sờ hay là tanvien tự do ko sờ? :P

Beocena
17-07-2012, 21:31
BTC đã hội ý và thống nhất sẽ có 1 buổi tiệc chia tay hoành tráng vào buổi trưa dành cho các Phuoter. Nếu đã dành tình cảm cho ngày Sinh Nhật Phuot mỗi năm chỉ có 1 lần này thì hy vọng mọi người sẽ cùng tham gia chương trình đến phút cuối.
Nge chị Mơ nói mà thấy lòng rưng rưng, tay chân luýnh quýnh . Nhưng trộm nghĩ . Cuộc vui nào cũng tàn,mối tình nào cũng đi đến hồi kết. Xa nhau mà lòng còn vương vấn thì lần tới găp mặt sẽ thêm phần thương yêu.
Vì một số lí do sau nên Beo già mới đưa ra ý kiến cho những bạn thật lòng muốn tham gia SN Phượt kì này :
-Lần đầu tổ chức SN nhà Phượt ta ở Miền Tây nên đông đảo các bạn Phuoter của các tỉnh miền Tây tham gia rất chi là nhiều,nhưng để chia tay mà chạy tuốt từ Vĩnh Long lên Mỹ Tho e ngược đường cho các bạn quá.
-Sáng chủ nhật sau khi ôm hôn thắm thiết,tay bịn chân rịn ,một số phuoter làm ăn ở Sài Gòn nhưng là gốc Miền Tây cũng muốn tranh thủ ghé nhà thăm ông bà cha mẹ,thắp nén nhang cho tổ tiên.
-Rồi các phuoter Miền Tây cũng muốn tranh thủ thời gian ngàn ngàn năm một thủa để dẫn các Phuot nơi khác về giới thiệu quê mình.
Ôi chao !!!có nhiều lý do lắm , lời ít ý nhiều .Mong BTC đèn giời soi xét về vụ chia tay hoành tráng ở Mỹ Tho cho mọi người cùng vui.

Seven Day
17-07-2012, 21:38
Anh Python ơi, bạn này vẫn chưa vào cái khung của anh nè. hihi haha
Đã có rồi đó bạn, số thứ tự 64 nhe. DS cập nhật theo thứ tự đăng ký trên topic, có thể hơi khó để các bạn tìm thấy tên của mình hay của bạn bè. Lần sau DS sẽ được list lại theo vần abc để các bạn tiện theo dõi.

Thân!

lequangbac
17-07-2012, 22:51
cho em mot cho la XE
nick phuot: lequangbac
mail: [email protected]
cho mot chan trong guitar gop vui...:)

Mẹ Subin
18-07-2012, 00:15
Cho bo subin và me subin 2 suất nha chị. Em đăng ký 2 suất đi oto.

Kim Hoa bà bà
18-07-2012, 06:21
Chị KHBB làm giám khảo thì nhân nhượng cho đội em nha, e sẽ trổ tài nấu hột vịt lộn cháo cho chị ăn lần nữa, :)

He he he...Phạt một thẻ hồng cho Em Meo tính thì thầm với BGK...Phạt bằng một ly nước mía! :)...Cháo hột vịt lộn...ÔI nhớ!

KHBB

Trần Quyền
18-07-2012, 15:48
Hiện tại danh sách leo núi Bà Đen bên em đã là 43 rồi nhé - Em sẽ gửi danh sách cho chị ngày off để loại trừ trùng lắp, hoặc thêm người người nữa nhé.

Cá nhân em muốn ung dung tự tại, vào nhóm nào cũng được, nhưng muốn được chơi ở nhiều nhóm hơn. Bên cạnh đó có thể em ghép nhóm 722 và nhóm sắp leo núi cho tiện nhỉ?

Ngoài ra nếu vụ đi tàu về Vinh Sang mà thành công thì em sẽ theo nhóm nào nữa đây, khổ thân.

Hiện tại, em thấy thực lực của Nhóm Tồ Lô, Nhóm Phực Dại, Nhóm D2P là mạnh, còn mấy nhà khác như nhà BIA, Phịch thì quá mạnh.... Nên em nghĩ cho tất cả mem mới vào chổ em đi, em quản lý hết, nâng đỡ, giúp sức cho anh chị em này theo con đường hành dạo của em được ko nhỉ?

Trần Quyền
18-07-2012, 15:58
Chuyến này không dám dẫn đoàn nên đăng ký 1 chân chốt đoàn vậy :))

Xe xịn mới mua mà chốt đoàn sao ta? Hỗng lẽ nào!

babyone
18-07-2012, 16:22
Hiện tại danh sách leo núi Bà Đen bên em đã là 43 rồi nhé - Em sẽ gửi danh sách cho chị ngày off để loại trừ trùng lắp, hoặc thêm người người nữa nhé.

Cá nhân em muốn ung dung tự tại, vào nhóm nào cũng được, nhưng muốn được chơi ở nhiều nhóm hơn. Bên cạnh đó có thể em ghép nhóm 722 và nhóm sắp leo núi cho tiện nhỉ?

Ngoài ra nếu vụ đi tàu về Vinh Sang mà thành công thì em sẽ theo nhóm nào nữa đây, khổ thân.

Hiện tại, em thấy thực lực của Nhóm Tồ Lô, Nhóm Phực Dại, Nhóm D2P là mạnh, còn mấy nhà khác như nhà BIA, Phịch thì quá mạnh.... Nên em nghĩ cho tất cả mem mới vào chổ em đi, em quản lý hết, nâng đỡ, giúp sức cho anh chị em này theo con đường hành dạo của em được ko nhỉ?

- Nhà Bia mợ vycoi trốn đấu mất roài?
- Nhà Phịch : bố Lương hay em MInh Mio cho cái danh sách lên đi ah :)
- 722 : đầu t8 có thêm 722 ver 2.0 nữa chủ thớt Trần Quyền ah, BBO sẽ đi cùng anhtuands, trùng chuyến leo núi của Trần Quyền, sau 722 ver 2.0, giao luôn nhóm này vô tay TQ nhé (nếu các bạn chưa nhập nhóm khác và có đăng kí đi Sinh nhật :)
- BBO cũng lênh đênh quá đi...

lambanghieu
18-07-2012, 17:59
Em chưa biết tình hình thế nào vì nhà 2DP chúng em vướng 1 chút việc nên sẽ chốt đoàn & nộp danh sách sau ngày 5/08 đó các cụ ạ. Hiện tại danh sách chưa nhiều những sẽ cố gắng mang 1 vài tiết mục đến với sinh nhật phượt miền nam.

Taina
18-07-2012, 21:52
Cho Tài đăng ký 1 xuất giữ chân

Nick: Taina
Tên: Nguyễn Anh Tài

Tài có đăng ký với nhóm của bác Vĩnh rồi và sẽ di chuyển cùng nhóm bằng xe đạp.
Bác Vĩnh cố gắng cập nhật sớm thông tin nhóm cho BTC nha!

caonguyendom
18-07-2012, 21:57
Cho Tài đăng ký 1 xuất giữ chân

Nick: Taina
Tên: Nguyễn Anh Tài

Tài có đăng ký với nhóm của bác Vĩnh rồi và sẽ di chuyển cùng nhóm bằng xe đạp.
Bác Vĩnh cố gắng cập nhật sớm thông tin nhóm cho BTC nha!

Nhóm bác Vĩnh đông vậy mà vẫn nhận sao ta

HiHa Katoh
18-07-2012, 22:31
Cho bo subin và me subin 2 suất nha chị. Em đăng ký 2 suất đi oto.

ôi, nếu có pa ô tô. cả nhà em 4 người + 1 trẻ (Hoàng Dung+ baby, HiHa.K & HiHa.K', nsthucdona) xin đăng ký leo lên ô tô ạ (HH)

caonguyendom
18-07-2012, 22:35
ôi, nếu có pa ô tô. cả nhà em 4 người + 1 trẻ (Hoàng Dung+ baby, HiHa.K & HiHa.K', nsthucdona) xin đăng ký leo lên ô tô ạ (HH)

Thêm 1 người 2 chân rồi

Trần Quyền
19-07-2012, 11:06
Nếu các bạn thích thú với việc đi bằng tàu du thuyền thì hãy xem link sau: http://www.facebook.com/events/136716006467883/

mechuotchit
20-07-2012, 09:55
Chị Mơ ơi , tình hình là nhóm em có 1 số bạn do bận việc nên sẽ xuất phát vào buổi trưa và dự kiến đến nơi là khoảng 15h - 16h . Em muốn hỏi chị khoản ăn trưa và các khoản khác trong buổi sáng ( nếu có ) mình tính thế nào ? Nếu trừ ra thì kinh phí các bạn đóng vào là bi nhiêu để em thu tiền . Thanks chị !

mechuotchit
20-07-2012, 10:08
Sáng thứ 7 Mẹ Chuột và 1 số bạn sẽ đi tiền trạm cung đường và điểm đến cho chuyến SN Phượt sắp đến , tìm thêm các trò chơi miệt vườn cho nhóm ngoài chương trình của BTC như : tát mương bắt cá , trèo cây dừa , thổi lửa rơm nấu cơm , chèo xuồng, v..v...
Có bạn nào muốn đi vào sáng mai không ?
Nó ở đây nhé : http://www.facebook.com/events/106748642804979/

yamahavu
20-07-2012, 12:32
Sáng thứ 7 Mẹ Chuột và 1 số bạn sẽ đi tiền trạm cung đường và điểm đến cho chuyến SN Phượt sắp đến , tìm thêm các trò chơi miệt vườn cho nhóm ngoài chương trình của BTC như : tát mương bắt cá , trèo cây dừa , thổi lửa rơm nấu cơm , chèo xuồng, v..v...

Hoan hô tinh thần xung kích của gia đình Chuột, chúc SN phượt lên 6 thành công rực rở!!! (c)(c)(c)

Ha113
20-07-2012, 12:37
Ôi hóng cái ngày được chia đàn để biết mình thuộc đội nào quá cơ ;)))))))))

Beocena
20-07-2012, 13:11
Originally Posted by mechuotchit :
Chị Mơ ơi , tình hình là nhóm em có 1 số bạn do bận việc nên sẽ xuất phát vào buổi trưa và dự kiến đến nơi là khoảng 15h - 16h . Em muốn hỏi chị khoản ăn trưa và các khoản khác trong buổi sáng ( nếu có ) mình tính thế nào ? Nếu trừ ra thì kinh phí các bạn đóng vào là bi nhiêu để em thu tiền . Thanks chị !
HEHE!!! tớ cũng đang mong chị Mơ và BTC trả lời như Mẹ Chuột còn hơn mong mẹ đi chợ về. :))
@mechuotchit : Cậu nói trễ quá chứ không tớ đu theo cậu tới tận nơi SN Phuot xem tất cả mọi thứ để có j làm SN cho hội nhà Phịch năm tới . Ha há há (T7 tớ đu ra Long Hải mất rồi) .Tiếc quá ! Tiếc quá !

Summer_Flower44
20-07-2012, 15:32
HEHE!!! tớ cũng đang mong chị Mơ và BTC trả lời như Mẹ Chuột còn hơn mong mẹ đi chợ về. :))
@mechuotchit : Cậu nói trễ quá chứ không tớ đu theo cậu tới tận nơi SN Phuot xem tất cả mọi thứ để có j làm SN cho hội nhà Phịch năm tới . Ha há há (T7 tớ đu ra Long Hải mất rồi) .Tiếc quá ! Tiếc quá !

Xin trả lời Mechuotchit và bác Beocena cùng các thành viên khác vì hoàn cảnh ko thể tham gia đủ các buổi theo chương trình: BTC vẫn thu đủ phí như bình thường nhé vì nếu toàn bộ >200 thành viên của chuyến đi đều y/c tính toán và hoàn trả cho các bữa ăn và những chi phí khác khi các bạn ko tham gia thì thật là khó cho BTC. Bọn mình đứng ra tổ chức ngày hội này cũng chỉ vì muốn tạo cơ hội gặp gỡ cho tất cả mọi người và giao lưu giữa các hội nhóm. Chúng mình làm việc này hoàn toàn ko phải vì lợi ích cá nhân và tiền thừa của các bạn (nếu có) cũng sẽ được sung vào quỹ giải thưởng cho các đội nhóm.
Mong các bạn hiểu và thông cảm cho BTC.

sutubien
20-07-2012, 15:55

Thấy vui quá nhỉ. Cho mình tham gia với nhé, trò nào mình cũng có khả năng. Nhất là trèo cây dừa, vì mình đã từng leo "cột điện" rồi. he...he...

mechuotchit
20-07-2012, 17:34
Xin trả lời Mechuotchit và bác Beocena cùng các thành viên khác vì hoàn cảnh ko thể tham gia đủ các buổi theo chương trình: BTC vẫn thu đủ phí như bình thường nhé vì nếu toàn bộ >200 thành viên của chuyến đi đều y/c tính toán và hoàn trả cho các bữa ăn và những chi phí khác khi các bạn ko tham gia thì thật là khó cho BTC. Bọn mình đứng ra tổ chức ngày hội này cũng chỉ vì muốn tạo cơ hội gặp gỡ cho tất cả mọi người và giao lưu giữa các hội nhóm. Chúng mình làm việc này hoàn toàn ko phải vì lợi ích cá nhân và tiền thừa của các bạn (nếu có) cũng sẽ được sung vào quỹ giải thưởng cho các đội nhóm.
Em nghĩ nếu nấu ăn thì khó khăn cho việc tính toán chi phí . Nhưng các bữa ăn thì mình đặt NH hoàn toàn , nên có thể đặt bao nhiêu suất ăn trưa , bao nhiêu suất ăn chiều , v...v.. Còn các khoản cứng khác khó quá thì thôi . Và nếu thấy khó , BTC cứ thông báo là khó và đề nghị thu toàn phần là đủ , sao lại .... Ai cũng vì ngày Hội chung của Phượt , chị căng thẳng quá làm em nhạy cảm theo :)
Chị Mơ !ngày SN em tham gia từ lúc bắt đầu nên kg thắc mắc gì , chỉ là được chị và mọi người tin tưởng giao làm Leader 1 nhóm nên khoản nào kg hiểu thì hỏi để phổ biến lại các bạn chứ có ai tính toán gì đâu !

mechuotchit
20-07-2012, 17:37
Thấy vui quá nhỉ. Cho mình tham gia với nhé, trò nào mình cũng có khả năng. Nhất là trèo cây dừa, vì mình đã từng leo "cột điện" rồi. he...he...
Ý bạn là tham gia đi tiền trạm cùng đoàn hay sao ah ? Còn những trò chơi này thì bọn mình đi tiền trạm về sẽ lên chương trình cho Nhóm Ổ Chuột Tồ Lô cơ :))

Summer_Flower44
20-07-2012, 18:23
Em nghĩ nếu nấu ăn thì khó khăn cho việc tính toán chi phí . Nhưng các bữa ăn thì mình đặt NH hoàn toàn , nên có thể đặt bao nhiêu suất ăn trưa , bao nhiêu suất ăn chiều , v...v.. Còn các khoản cứng khác khó quá thì thôi . Và nếu thấy khó , BTC cứ thông báo là khó và đề nghị thu toàn phần là đủ , sao lại .... Ai cũng vì ngày Hội chung của Phượt , chị căng thẳng quá làm em nhạy cảm theo :)
Chị Mơ !ngày SN em tham gia từ lúc bắt đầu nên kg thắc mắc gì , chỉ là được chị và mọi người tin tưởng giao làm Leader 1 nhóm nên khoản nào kg hiểu thì hỏi để phổ biến lại các bạn chứ có ai tính toán gì đâu !

Ko có gì căng thẳng hết em ạh! Chỉ là mong mọi người hiểu và thông cảm cho công việc của BTC thôi...Nếu chấp nhận trừ tiền ăn cho 1 nhóm người xuống buổi chiều,...sẽ có nhóm khác xuống vào buổi tối,...rồi 1 vài người chỉ tham gia ngày thứ 7 và về ngay trong đêm, vài người khác thì về từ sáng sớm ngày Chủ Nhật,...rồi có người thì ko theo đoàn để cùng ăn bữa trưa chia tay ngày Chủ Nhật....Ôi thôi, nghĩ đến là chị nhức cái đầu luôn áh :) ! Thường khi đi theo nhóm nhỏ vài mươi người thì cón có thể ráng tính 1 chút cho mọi người chứ khi đi đoàn đông thế này chắc ko có thời gian và cũng ko đủ nhân lực để theo dõi chi tiết từng buổi ăn đâu em!

Một điều quan trọng nữa là BTC thật lòng mong muốn các thành viên tham gia ngày hội Sinh Nhật Phuot được xuyên suốt và trọn vẹn nên ko khuyến khích trường hợp tách đoàn. Trường hợp bất khả kháng vì y/c công việc hoặc hoàn cảnh mà ko thể tham gia trọn chương trình nhưng bạn vẫn quyết định đi cùng đoàn thì BTC rất ghi nhận sự nhiệt tình, hết mình của bạn ấy.

Thân,

auvinhlong
20-07-2012, 18:48
Nick Phuot: auvinhlong (2 suất nha chị)
Số điện thoại liên lạc: 0976565014
Xế / Ôm : xế + ôm
Nơi cư ngụ : tp Vĩnh Long
Nhóm muốn tham gia: phượt dại ( đã hỏi ý chị Trungdadieu )

Kẹo Bạc Hà
20-07-2012, 19:09
Ayda...để tổ chức chương trình cho hơn 200 người với đủ thể loại vui chơi, thiệt tình là không đơn giản đâu, mọi người nghĩ cho BTC một chút dùm với. Sinh nhật tổ chức là để mọi người vui chơi giao lưu với nhau, đâu có ai muốn đi trễ về sớm, nhưng vì lý do riêng của bạn, bạn phải chịu, chứ đâu có ai mà canh được là bạn về giờ nào, bạn ăn mấy bữa. Khó lắm bạn ơi. Bạn đi thăm bạn bè, ông bà tổ tiên thì thiết nghĩ nên dành hẳn một dịp nào đó cho nó được trọn vẹn, còn nếu thời gian của bạn eo hẹp quá, bạn chỉ có dịp này thì đành chịu thôi. Mình nghĩ BTC không đủ sức mà hạch toán cái chuyện ăn mấy bữa của bạn đâu. Mình không nằm trong BTC nhưng mình rảnh rỗi lắm mồm vào phát biểu như vậy. Ai ném đá thì mình chịu :D

caonguyendom
20-07-2012, 21:47
Ayda...để tổ chức chương trình cho hơn 200 người với đủ thể loại vui chơi, thiệt tình là không đơn giản đâu, mọi người nghĩ cho BTC một chút dùm với. Sinh nhật tổ chức là để mọi người vui chơi giao lưu với nhau, đâu có ai muốn đi trễ về sớm, nhưng vì lý do riêng của bạn, bạn phải chịu, chứ đâu có ai mà canh được là bạn về giờ nào, bạn ăn mấy bữa. Khó lắm bạn ơi. Bạn đi thăm bạn bè, ông bà tổ tiên thì thiết nghĩ nên dành hẳn một dịp nào đó cho nó được trọn vẹn, còn nếu thời gian của bạn eo hẹp quá, bạn chỉ có dịp này thì đành chịu thôi. Mình nghĩ BTC không đủ sức mà hoạch toán cái chuyện ăn mấy bữa của bạn đâu. Mình không nằm trong BTC nhưng mình rảnh rỗi lắm mồm vào phát biểu như vậy. Ai ném đá thì mình chịu :D

........ Khó lắm bạn ơi. Bạn đi thăm bạn bè, ông bà tổ tiên thì thiết nghĩ nên dành hẳn một dịp nào đó cho nó được trọn vẹn, còn nếu thời gian của bạn eo hẹp quá, bạn chỉ có dịp này thì đành chịu thôi.

Ủa mọi người đi đến đâu rồi vậy, sao lại có cái vụ ông bà tổ tiên gì ở đây vậy ta. Hình đã nhẹ nhàng rồi sao lại có cái vụ này nữa????? vậy???

Hay là muốn nói cái này
@Beocena:
Nge chị Mơ nói mà thấy lòng rưng rưng, tay chân luýnh quýnh . Nhưng trộm nghĩ . Cuộc vui nào cũng tàn,mối tình nào cũng đi đến hồi kết. Xa nhau mà lòng còn vương vấn thì lần tới găp mặt sẽ thêm phần thương yêu.
Vì một số lí do sau nên Beo già mới đưa ra ý kiến cho những bạn thật lòng muốn tham gia SN Phượt kì này :
-Lần đầu tổ chức SN nhà Phượt ta ở Miền Tây nên đông đảo các bạn Phuoter của các tỉnh miền Tây tham gia rất chi là nhiều,nhưng để chia tay mà chạy tuốt từ Vĩnh Long lên Mỹ Tho e ngược đường cho các bạn quá.
-Sáng chủ nhật sau khi ôm hôn thắm thiết,tay bịn chân rịn ,một số phuoter làm ăn ở Sài Gòn nhưng là gốc Miền Tây cũng muốn tranh thủ ghé nhà thăm ông bà cha mẹ,thắp nén nhang cho tổ tiên.
-Rồi các phuoter Miền Tây cũng muốn tranh thủ thời gian ngàn ngàn năm một thủa để dẫn các Phuot nơi khác về giới thiệu quê mình.
Ôi chao !!!có nhiều lý do lắm , lời ít ý nhiều .Mong BTC đèn giời soi xét về vụ chia tay hoành tráng ở Mỹ Tho cho mọi người cùng vui.

Theo như 36 kế cua gái thì cái này là nhất tiễn hạ song điêu. Mà thôi vui đi, sinh nhật mà mọi người thông cảm cho nhau tý để cuộc vui được trọn vẹn và góp ý tên tin thần nhẹ như lông hồng thì phải.
Xin lỗi spam vui lòng xóa giúp em.

yuri_vn
20-07-2012, 22:15
Nick Phuot: yuri_vn
Số điện thoại liên lạc: 01284482277
Xế / Ôm : ôm thoai nhỉ ^^
Nơi cư ngụ: quận Bình Thạnh
Nhóm muốn tham gia: nhóm nào cũng uki cả
rất háo hức tham gia cùng mọi người

Me oi sua dau
20-07-2012, 22:35
Nick Phuot: Me oi sua dau
Số điện thoại liên lạc: 0908.806163
Nơi cư ngụ: quận Bình Thạnh
Nhóm muốn tham gia: nhóm nào cũng uki cả
Vui là chính, dính là .....há

mechuotchit
20-07-2012, 22:54

@ Mơ : Như đã nói , em tham gia từ đầu do dẫn đoàn nên kg có thắc mắc gì , chỉ là mọi người có hỏi và em nêu ra để mong có giải đáp và thông báo lại . Chị ( BTC ) thông báo thu đủ thì em sẽ thu đủ và chuyển lại đủ . Có điều em thấy dòng chữ in đậm hơi thừa và hơi nhạy cảm trong thời điểm này nên ghẹo chị chút , em và mọi người đều ghi nhận sự vất vả của chị và chắc chưa ai từng có ý gì về chuyện lợi ích cá nhân ở đây chị ạ .
Cám ơn chị đã hồi âm .
Thế nhé chị !

Ayda...để tổ chức chương trình cho hơn 200 người với đủ thể loại vui chơi, thiệt tình là không đơn giản đâu, mọi người nghĩ cho BTC một chút dùm với. Sinh nhật tổ chức là để mọi người vui chơi giao lưu với nhau, đâu có ai muốn đi trễ về sớm, nhưng vì lý do riêng của bạn, bạn phải chịu, chứ đâu có ai mà canh được là bạn về giờ nào, bạn ăn mấy bữa. Khó lắm bạn ơi. Bạn đi thăm bạn bè, ông bà tổ tiên thì thiết nghĩ nên dành hẳn một dịp nào đó cho nó được trọn vẹn, còn nếu thời gian của bạn eo hẹp quá, bạn chỉ có dịp này thì đành chịu thôi. Mình nghĩ BTC không đủ sức mà hoạch toán cái chuyện ăn mấy bữa của bạn đâu. Mình không nằm trong BTC nhưng mình rảnh rỗi lắm mồm vào phát biểu như vậy. Ai ném đá thì mình chịu :D

@ Kẹo Bạc Hà : Những thắc mắc của mình chỉ cần BTC trả lời 1 câu : "Thu đủ" là xong bạn nhé ! Mà mình thấy bạn đánh giá đúng bản thân mình đó : Vừa rảnh rỗi vừa lắm mồm :LL

Kẹo Bạc Hà
20-07-2012, 23:18
Mẹ Chuột: anh caonguyen nói hay hơn chị đó, và anh ấy cũng biết em định quote cái đoạn nào, còn chị, em chả nói gì đến chị và em cũng hông có trả lời gì cho chị cả, rứa mà chị lại kêu tên em ra :))
P/S: em stop ở đây, để giữ không khí vui vẻ cho mộ người, để buổi sinh nhật được vui từ lúc dự tính cho đến khi kết thúc(HH)(HH)(HH)

Vinh Pham
21-07-2012, 08:59
Hạ hỏa nào mọi người chuyện này chấm dứt ở đây nhé dịp đó mong là mọi người chơi hết sức, ăn hết mình để chúng ta có một sinh nhật thật trọn vẹn là vui rồi.

babyone
21-07-2012, 09:05
BBO tuyển mems phụ việc hậu cần cho Party BBQ tối thứ 7:

- Công việc cụ thể sẽ bàn bạc trực tiếp sau khi đã chốt số lượng thành viên tham gia, menu.
- Có thể nhóm hậu cần sẽ đi xuống Vĩnh Long từ tối thứ 6 bằng xe máy, đêm ngủ ở nhà thành viên Bolervar, sáng sớm càn quét chợ Vĩnh Long. Đúng 11h trưa tập kết tại Vinh Sang.
- Các chi phí cho việc đi lại này hiện chưa có khoản nào để hỗ trợ cho các bạn nên kêu gọi trên tinh thần tình nguyện nhé. :)

Nhắn PM, hoặc Yahoo : hangle20072007, sms di dộng : 0932 sáu bảy, bốn bảy, sáu tám, nhớ để lại nik Phượt để mình liên lạc lại.

Các thành viên phụ đội hậu cần lưu ý: mình giữ các bạn từ tối thứ 6 + sáng thứ 7. Sau khi tập kết tại Vinh Sang, các bạn trở về nhóm của mình để dự Sinh nhật Phượt chung với nhóm.

Kẹo Bạc Hà
21-07-2012, 09:45
Xung phong phụ chị babyone một tay

babyone
21-07-2012, 09:51
Xung phong phụ chị babyone một tay

Dựa vào tinh thần tương thân tương ái tương trợ lẫn nhau qua nhiều chuyến đi, BBO úp sọt trước vài thành viên:
- Kẹo Bạc Hà: đã phụ mình rất nhiều trong kì tổ chức tất niên Phượt 2011 tại nhà hàng Hoàng Long. :)
- Huongngoclan: Thủ quỹ chi pro, không rơi rớt được một đồng nào khi qua tay bạn này.
- Bolervar : chủ nhà ở Vĩnh Long, ôm pro chuyến 722
- Quynh Thuy: chu đáo, nhiệt tình, đảm đang chuyến Kawasami T4/2012.
- Yetoto + Yetoto's: cặp đôi hoàn hảo
...Cont

Cần 1,2 mems nam có súng để tác nghiệp bắn phá quá trình này kiêm phu khuân vác.

Beocena
21-07-2012, 09:56
Originally Posted by Summer_Flower44
Bọn mình đứng ra tổ chức ngày hội này cũng chỉ vì muốn tạo cơ hội gặp gỡ cho tất cả mọi người và giao lưu giữa các hội nhóm. Chúng mình làm việc này hoàn toàn ko phải vì lợi ích cá nhân và tiền thừa của các bạn (nếu có) cũng sẽ được sung vào quỹ giải thưởng cho các đội nhóm..
Ôi thôi, nghĩ đến là chị nhức cái đầu luôn áh ! Thường khi đi theo nhóm nhỏ vài mươi người thì cón có thể ráng tính 1 chút cho mọi người chứ khi đi đoàn đông thế này chắc ko có thời gian và cũng ko đủ nhân lực để theo dõi chi tiết từng buổi ăn đâu em!
Hê hê , chí phải !chí phải ! Mơ nói chí phải. Vì thế để Mơ được rảnh rỗi đầu óc phần nào còn lo tính toán ,nên Beo già xin làm chân liên lạc ,trước các bữa ăn sẽ gặp các đội trưởng để gút danh sách các bạn tham gia rồi bẩm trình cho Mơ. Khi ý Mơ chỉ còn việc alo cho các đối tác là xong. Chứ Beo già nghĩ tới cảnh thời buổi kinh tế khó khăn ,người khôn của khó mà tới bữa ăn hoành tráng lại dư ra mấy bàn thì uổng phí quá.Ta chịu khó một chút mà đỡ lãng phí lại dư ra gom lại tới báo Tuổi Trẻ "ném đá Trường Sa" - ý lộn -" Góp đá Trường Sa " hay đóng vô quĩ từ thiện nào đó có hay hơn không? Mấy lời cuối mong Mơ xem xét. (beer)(beer)(beer)

Kẹo Bạc Hà
21-07-2012, 12:50
@ Beocena: Cực kì hoan nghênh tinh thần tiết kiệm của bác, bác gánh cho BTC cái việc chăm lo bữa ăn cho chúng em nhen, từ đầu đến cuối nhen bác, để tụi em được ăn uống no đủ, thảnh thơi vui chơi, ai đăng kí hông ăn mà tới bữa đó thấy vui quá, muốn ăn thì bác chém mạnh tay cho em nhen bác :))

conlele
21-07-2012, 12:58
@Gấu: đi chùa đi em!

Seven Day
21-07-2012, 14:24
Nam mô a di đà phật! Thiện tai, thiện tai. Tối nay BTC up DS mới nghen :P (NT)(beer):gun:L

long_vinasun
21-07-2012, 15:31
Mình rất thích cái cách các bạn, anh, chị quan tâm đến ngày Hội này, điều đó thể hiện độ nóng và sức thu hút của Phuot.vn và ngày hội Sinh Nhật Phượt 2012. Mong rằng các anh chị vẫn giữ được cái nhiệt này cho đêm Gala ( Rất bốc lửa, rất máu, và sẽ mang đậm cá tính của các nhóm, và của Phượt).

Là 1 người tổ chức, thật sự rất vui khi nhận được sự quan tâm nhiều đến vậy. Những trăn trở, những suy nghĩ của các anh, chị là những kinh nghiệm quý báu tích lũy từ những chuyến đi, những tình huống cuộc sống và thay mặt BTC xin rất rất cảm ơn.

Phượt là môi trường mở, mọi người đi phượt vì nhiều lý do khác nhau: muốn khám phá, muốn được giao lưu, quen biết nhiều người, muốn chụp ảnh, muốn được thoài mái sau những ngày làm việc căng thẳng và mệt nhọc...... Còn rất nhiều, rất nhiều lý do để chúng ta đi phượt, và phượt thì quanh năm, có người chỉ chờ đến cuối tuần đi phượt nhưng có người dành ngày trong tuần đi Phượt, có người đi phượt 1 ngày, nhưng có bạn dành 1 tháng, 2 tháng thậm chí vài năm đi Phượt

Nhưng Sinh nhật Phượt ( Diễn đàn Phượt.vn) thì mỗi năm chỉ có 1 lần và cũng chỉ diễn ra trong 1 -2 ngày. Và chuyến đi chúng ta tổ chức ở đây không đơn thuần là 1 chuyến Phượt, 1 chuyến đi bình thường mà là 1 chuyến đi chào mừng 1 ngày hội, 1 ngày thật sự trọng đại đánh dấu ngày sinh của diển đàn, nơi mà nếu không có nó, chúng ta đã không thể gặp nhau, trò chuyện cùng nhau và có thể quen biết nhau, tử đó phát triển rất rất nhiều mối quan hệ tốt đẹp khác. Nên xin hãy dành chút thời gian quý báu để nhớ, để tri ân vả để vui chung niềm vui lên 6 của Phượt. Lên 6, chưa thể gọi là lớn, nhưng đã là 1 sự đổi thay mạnh mẽ, như đứa bé con chập chững vào lớp 1, bắt đầu phát triển như vũ bão và càng ngày càng lớn hơn, mạnh hơn và bắt đầu tư duy để mai này sẽ ngày càng tốt hơn. Chúng ta hãy cùng chung tay góp sức để tạo ra bữa tiệc thật đặc biệt, đa màu sắc và đầy ý nghĩa cho đứa con tinh thần của chúng ta, " bé nhóc Phượt" nay đã lớn rồi, nhưng vẫn rất cần, những bàn tay dìu dắt của mỗi người....

Món quà chúng ta mang đến Phượt là tinh thần, là những kinh nghiệm của người đi trước truyền đạt cho người đi sau, là những phút giây lắng lòng khi gặp người bạn cũ đã cùng ta rogn ruổi những tháng ngày xưa cũ nhưng lâu rồi ta chưa có dịp gặp nhau... Là những chén rượu ngất ngây trong nụ cười và tiếng đàn điệu hát..... chứ không chỉ là vật chất.... Do đó chúng ta hãy vui đi, hãy hòa mình vào với mọi người, theo phương châm "Vui thì chơi, không vui thì chơi cho vui...".

Phượt mà......

Nhimxinh
21-07-2012, 23:50
Em chào các anh chị,
Em là thành viên mới ( mới tham gia được 15p luôn hii). Tình cờ seach trên mạng về các chuyến đi Phượt em đã tìm thấy trang web của cộng đồng mình. Dù là thành viên còn rất rất mới, chưa hiểu chuyện gì đã và đang xảy ra nhưng tm thấy có topic các anh chị chuẩn bị cho cuộc teambutding sinh nhật cộng đồng và em thấy rất hào hứng và cũng muốn mạo muội đăng kí tham gia.
Nick Phuot.vn: Nhimxinh
Số điện thoại liên hệ: 0973880049
Email liên hệ: [email protected]
Nơi cư ngụ: Quận 4 - Tp.HCM
Đăng kí 1 suất ôm vì em chưa bao giờ chạy xe 1 mình đi du lịch hết.

Em cũng không biết nhóm nào để đăng kí, vậy nên các anh chị sắp xếp em vào nhóm ngẫu nhiên nào cũng được.
Cuối cùng em cảm ơn các anh chị và chúc cộng đồng nhà ta luôn phát triển thật mạnh hiiii

Vinh Pham
22-07-2012, 02:26
Dựa vào tinh thần tương thân tương ái tương trợ lẫn nhau qua nhiều chuyến đi, BBO úp sọt trước vài thành viên:
- Kẹo Bạc Hà: đã phụ mình rất nhiều trong kì tổ chức tất niên Phượt 2011 tại nhà hàng Hoàng Long. :)
- Huongngoclan: Thủ quỹ chi pro, không rơi rớt được một đồng nào khi qua tay bạn này.
- Bolervar : chủ nhà ở Vĩnh Long, ôm pro chuyến 722
- Quynh Thuy: chu đáo, nhiệt tình, đảm đang chuyến Kawasami T4/2012.
- Yetoto + Yetoto's: cặp đôi hoàn hảo
...Cont

Cần 1,2 mems nam có súng để tác nghiệp bắn phá quá trình này kiêm phu khuân vác.
Chi xí một chân bắn tỉa nhà bếp nhé chị! Còn vụ khuân vác thì hên xui.

Vinh Pham
22-07-2012, 02:31
Cảm ơn bạn Beo việc này ban tổ chức cũ đã tính đến và chắc sẽ phải áp dụng hình thức này để nắm được danh sách thành viên tham gia để rút lại đặt với bên khu DL Vinh Sang và ký hợp đồng với họ. Mọi người đã tính rất sát chi phí nên bạn cứ yên tâm là không có chuyện lãng phí hoặc dư đồ ăn đâu.

Trần Quyền
22-07-2012, 10:00
- Huongngoclan: Thủ quỹ chi pro, không rơi rớt được một đồng nào khi qua tay bạn này. <== toàn giấu tiền mua dạ hương cho anh kiểm lâm ko đấy
- Bolervar : chủ nhà ở Vĩnh Long, ôm pro chuyến 722 <== mình là xế mà hông thấy pờ rồ???
- Quynh Thuy: nhiệt tình dam dang chuyến Kawasami T4/2012. <=== Vâng rất nhiệt tình DAM DANG

Cần 1,2 nam có súng để bắn phá <== BBQ này rất là tham đây!.

Năm trước, cũng có 1, 2 cô gái nhờ đăng ký tham dự SN phượt, năm nay lại cũng có, có 1 cô bé nhờ đăng ký giúp:
- Tên: Phượng (chưa reg nick)
- Ở Tây Ninh
- Sinh năm 1988, dễ thương lắm mấy anh giai ạh!
<Tuyển xế luôn, anh em trai nào làm xế cho cô này giúp nhé>

Em nó cũng đã nhờ Bụng Bự Long Viná sùn đăng ký rồi hay gì đó!

long_vinasun
22-07-2012, 17:02
Đính chính giùm anh Quyền là Phượng đăng ký 2 ôm lận: Nhưng Phượng ở Tây Ninh, nên không biết có bạn nào cũng ở Tây Ninh có thể đi chugn hem?
Thông tin:
Ngô Thị Hồng Phượng
Nguyễn Thị Thu Cúc
2 ôm đến từ Tây Ninh nhé

binguyen
22-07-2012, 17:30
Nick Phuot : binguyen
Số điện thoại liên lạc: 0904.259.736
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm) : Ôm
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) : Quận Bình Thạnh , TP HCM
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!) : Không có.

nguoiconnambo
22-07-2012, 20:35
Em đăng ký 1 chân sai vặt nha chị. Nhưng em đi thuyền cùng nhóm với anh Quyền.

Seven Day
22-07-2012, 22:52
Sorry mọi người vì tối qua đã ko kịp up DS :(

Xin cập nhật DS tính đến 22h45 ngày 22/07 (chỉ tạm tính số lượng đăng ký trên topic): số lượng 218 người

1. DANH SÁCH ĐÃ TẠM CHIA NHÓM: 75 NGƯỜI

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN4.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN41.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDSN42.jpg

Seven Day
22-07-2012, 22:57
2. DANH SÁCH CHƯA CHIA NHÓM: 143 NGƯỜI

https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST4.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST41.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST42.jpg
https://i593.photobucket.com/albums/tt19/hungpython/Danh%20Sach/SNDST43.jpg

P/S: Tạm thời DS vẫn cập nhật theo thứ tự đký trên topic nhé. Tks!

Tư Ếch
23-07-2012, 09:36
Python ơi . anh Tư đăng ký 2 ôm nữa nhé Tư Ếch 's1 và Tư Ếch's2 . Vấn đề là 1 ôm anh chở rồi còn 1 ôm nhờ BTC sắp xếp phân chia xế ôm nhé

oe oe
23-07-2012, 11:22
Hiện tại là trang thứ 40, mà hình như vẫn chưa thấy có ai đề xuất, tuyển thành viên đi xe bus, xe đò nhỉ?

nguyennhung1414
23-07-2012, 11:37
Em thuộc danh sách chưa được chia nhóm, huhu. Khi nào mới chia nhóm vậy mấy anh chị ?

Ha113
23-07-2012, 12:15
Nick Phuot: Ha113

Nơi cư ngụ: Bình Thạnh

Em xung phong vào ban Lễ tân ạ :) < Đủ tiêu chuẩn>

Em đăng ký thêm 1 suất cho xế nữa ạ :).

Nhờ mọi người xếp cho em và bạn em vào cùng 1 đội ạ :)

Kẹo Bạc Hà
23-07-2012, 12:35
Em xin đính chính lạ là em làm xế nhen. Có em bé nào dư hoặc bạn gái nào thích đi với con gái thì đi với em, có xe càng tốt, xe em hao xăng quá ợ

babyone
23-07-2012, 13:00
Hiện tại là trang thứ 40, mà hình như vẫn chưa thấy có ai đề xuất, tuyển thành viên đi xe bus, xe đò nhỉ?

Phượt thì các bạn vẫn ưu tiên đi xe máy mà bạn. Hiện giờ đang có các nhóm đi xe máy, xe đạp và cả đi thuyền từ Sài Gòn xuống Vinh Sang. Bạn định đi xe đò ah???

Tuanhung79
23-07-2012, 13:01
Năm nay sinh nhật phượt đông quá. Tuấn Hùng không biết nhập vào nhóm nào đây vì Hùng ít lên tpic lắm. Bây giờ Hùng rất muốn tiếp sức vào ban tổ chức nhưng k biết có chổ nào ko nữa.
Còn về mặt tinh thần, Hùng lúc nào cũng hết mình ngoài ra còn tinh thần văn nghệ nữa. Nếu Hùng trong nhóm nào thì cho Hùng tham gia với nha.
Tuấn Hùng đã suy nghỉ rồi năm nay Hùng k hát bài gọi đò nữa mà hùng hát bài CHÌM ĐÒ hihihi.
Có gì liên hệ nik yooha hoặc số đt của Hùng nha: nik là phamtuanlinh79 . số đt:0917 627 821 rất mong nhận được lời gọi của các bạn phươt.

Tuanhung79
23-07-2012, 13:10
chị mơ ơi! em muốn gốp sức vào BTC có việc gì cho tuấn hùng làm với . hay là đêm gala em cùng người gỗ làm MC được ko chị?gì đó cũng là sở trường của em hihihi. đừng cười nha tại hết mình , hết mẩy .hết sức và hết lòng nên muôn góp công nhỏ cho BTC hihihi

Tuanhung79
23-07-2012, 13:32
chị mơ ơi! em muốn gốp sức vào BTC có việc gì cho tuấn hùng làm với . hay là đêm gala em cùng người gỗ làm MC được ko chị?gì đó cũng là sở trường của em hihihi. đừng cười nha tại hết mình , hết mẩy .hết sức và hết lòng nên muôn góp công nhỏ cho BTC hihihi

oe oe
23-07-2012, 13:46
Đúng rồi, thấy đầy đủ các loại hình phương tiện mà không có xe đò.
Vì tình hình hiện tại là không có bằng lái xe A1, mà làm ôm thì không ai cho lên xe. Nhục!

xuancong
23-07-2012, 15:00
cho mình xin một vé nhé
tên xuân công mail [email protected] so phone 0918 840 353

xuancong
23-07-2012, 15:15
em xin bổ sung nơi cư ngụ em ở gò vấp gần phú nhuận tân bình
xế/ôm: xế
nhóm tham gia: chưa có mong BTC sắp xếp cho

GoLife
23-07-2012, 15:48
Chị Mơ ơi, em đăng ký 1 suất vào nhóm Bụng Bự nha ;-)

Nick Phuot: GoLife
Số điện thoại liên lạc: 0984452043
Xế / Ôm: Ôm pro nhé, hehe (thỉnh thoảng có thể làm Xế khi Xế pro mệt;-)
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Ngã tư Phú Nhuận
Nhóm muốn tham gia: nhóm Bụng Bự (đang chuẩn bị bụng bự+áo chúi+quần bông bự chảng nè)

Em cũng thích chụp choẹt hoặc phụ việc hậu cầu nhen. Kiu kiu vinamilk chị Mơ ^^

nguyenduythang
23-07-2012, 19:48
Nick Phuot:nguyenduythang
Số điện thoại liên lạc:0918091336
Xế / (thỉnh thoảng có thể đi xe oto )
Nơi cư ngụ ( Lotus GaDEN: Đầm Sen )
Mặt đinh BTC : Phóng viên chụp tá lã ,thấy gì chụp đó
* Tổ : Y-tế

nguyenduythang
23-07-2012, 19:56
BTC ...có thể kêu gọi một số anh em làm nghành y đăng kí với nguyenduythang thành lập tổ Y-Tế .

Tuanhung79
23-07-2012, 19:57
em vào nhóm của anh được ko anh cao nguyên .còn chổ không?có người giới thiệu về anh kìa hihihi

Tuanhung79
23-07-2012, 19:59
Tồ lô hội mà sao lại đăng ký chổ khác ta.
em đăng ký vào nhóm anh được ko anh caonguyen có người giới thiệu về anh quá kìa

caonguyendom
23-07-2012, 21:19
em đăng ký vào nhóm anh được ko anh caonguyen có người giới thiệu về anh quá kìa

Wellcome, hân hạnh

Trần Quyền
23-07-2012, 22:39
BTC ...có thể kêu gọi một số anh em làm nghành y đăng kí với nguyenduythang thành lập tổ Y-Tế .

Em vote cái vụ này hay áh, rất rất nhiều chị em hiện là bác sỹ Nam khoa, và rất rất nhiều anh đang là bác sỹ sản phụ khoa, cái này hay àh nha!

p/s: Xem xét qua tình hình, chắc em sẽ chia bớt vụ xế ôm bằng cách: tăng số mem đi thuyền lên (có thể thuê luôn 02, 03 thuyền vì giá cũng rẻ) rồi thuê xe từ Vĩnh Long về SG

Ví dụ mà ai cũng thích đi thuyền hết (chưa dám mở trên phượt - sợ nhiều gạch đá quá em quan ngại) thì em kêu gọi được ~ 04 thuyền đấy chị Mơ áh!

thuhauvks1
24-07-2012, 09:13
Ngay đúng ngày thi rùi, :)
Lót dép.. ngồi hóng mọi người thui.
Chúc mọi người ăn, chơi, thảnh thơi, vui vẻ

PQ Pham
24-07-2012, 23:42
Chị Mơ ới ời ơi. Xin lỗi cả nhà là hum sn phượt e có lịch công tác rùi nên đành phải rút gạch. Chúc cả nhà có buổi sn hoành tráng, vui vẻ và thành công. E đành ngồi nhà theo dõi diễn biến vậy.hic.

thu6tudo
25-07-2012, 00:04
Mình xin đăng ký nhé, lần đầu cùng phượt với mọi người ^^

Nick Phuot---thu6tudo
Số điện thoại liên lạc: 0909 21 7478
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm) có xe nhưng xế chưa có @@
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) -Quận Bình Thạnh-SG

sun_flower
25-07-2012, 01:53
Trung Pham Nhằm chuẩn bị tốt cho đêm lữa trại Sinh nhật Phượt tại Vinh Sang-Vĩnh Long, Mình cần sự giúp đỡ 10 bạn nam thanh, nữ tú (biết võ thuật là 1 lợi thế)! Rất mong nhận được sự quan tâm, đề xuất, hỗ trợ của mọi người! Xin cảm ơn! Bạn này nick trên Phuot mình không rõ nhưng trên facebook là Trung Pham, bạn nào biết võ tham gia cùng bạn này góp vui cho sinh nhật thêm sinh động.

lão hột
25-07-2012, 10:17
Năm trước, cũng có 1, 2 cô gái nhờ đăng ký tham dự SN phượt, năm nay lại cũng có, có 1 cô bé nhờ đăng ký giúp:
- Tên: Phượng (chưa reg nick)
- Ở Tây Ninh
- Sinh năm 1988, dễ thương lắm mấy anh giai ạh!
<Tuyển xế luôn, anh em trai nào làm xế cho cô này giúp nhé>

Em nó cũng đã nhờ Bụng Bự Long Viná sùn đăng ký rồi hay gì đó!

Tây Ninh có nè....bảo chị ấy mail cho em nha: [email protected]

long_vinasun
25-07-2012, 11:37
Tây Ninh có nè....bảo chị ấy mail cho em nha: [email protected]

Đến giờ mình nhận được thông tin 6 bạn nữ, các bạn gọi mình thông qua số điện thoại nóng trên topic
+ 2 bạn mà anh Trần Quyền nhắc đến:
- Ngô Thị Hồng Phượng
- Nguyễn Thị Thu Cúc
+ Và 4 bạn của nhóm bạn Nhi

Mình sẽ thÔng tin qua mail cho bạn số điện thoại của nhóm bạn này để có kế hoạch cùng tập hợp đi chung. và nếu các bạn khác Ở TÂY NINH có thể liên hệ với lão hột để cùng đi nhé

long_vinasun
25-07-2012, 11:39
Trung Pham Nhằm chuẩn bị tốt cho đêm lữa trại Sinh nhật Phượt tại Vinh Sang-Vĩnh Long, Mình cần sự giúp đỡ 10 bạn nam thanh, nữ tú (biết võ thuật là 1 lợi thế)! Rất mong nhận được sự quan tâm, đề xuất, hỗ trợ của mọi người! Xin cảm ơn! Bạn này nick trên Phuot mình không rõ nhưng trên facebook là Trung Pham, bạn nào biết võ tham gia cùng bạn này góp vui cho sinh nhật thêm sinh động.

Nếu bạn liên lạc được với bạn Trung Phạm nói trên có thể nói bạn đó liên hệ với mình về đề xuất này: số điện thoại: 0908 không bảy tám không tám không. Rất cảm ơn.

TIANYI
25-07-2012, 11:46
Nếu bạn liên lạc được với bạn Trung Phạm nói trên có thể nói bạn đó liên hệ với mình về đề xuất này: số điện thoại: 0908 không bảy tám không tám không. Rất cảm ơn.

Nick phượt là jimmytrung169 nha Long , cậu này có nhiều kinh nghiệm về quản trò or tổ chức ăn chơi nè.

long_vinasun
25-07-2012, 12:00
Nick phượt là jimmytrung169 nha Long , cậu này có nhiều kinh nghiệm về quản trò or tổ chức ăn chơi nè.
À, mình có biết Trung này, nãy giờ cũng ngờ ngợ rùi. ok để mình sẽ liên lạc vả hỏi thông tin, nếu được sẽ đưa vào chương trình gala

long_vinasun
25-07-2012, 12:04
DANH SÁCH NHÀ TÀI TRỢ: (Cập nhật 25.07.2012)
1. Kẹo Bạc Hà: 2 đôi giày ++ dành cho cặp đôi hoàn hảo nhất ( 1 đôi giày nam, 1 đôi giày nữa)
2. Mr. Phúc Jander : 1 thùng Vang nhập khẩu trực tiếp từ Australia
3. Anh Tonytrinh2008: 1 thùng bia 333
4. Chị titi (khi68): 1 thùng nước ngọt
5. Minhmio ủng hộ 1000 cái khăn rằn.....
6. Admin CVN tài trợ 2.000.000 đồng hiện kim và muôn vàn hiện vật
7. Chị Kim hoa bà bà tài trợ 1 thùng nước ngọt.
8. Ms BBO và Bù Lạch member tài trờ hàng ngàn nụ hôn kèm 250.000 tiền khăn giấy.....
9. ...to be cont..

Rất rất rất cám ơn tình cảm của mọi người, 1 lần nữa thay mặt BĐH, BTC chúng tôi tri ân tất cả tấm lòng của các anh chị.

P/S mọi người ơi còn ai tài trợ gì nữa không ạ? Nhớ năm ngoái mạnh thường quân nhiều lắm, mà sao năm nay......

Tuanhung79
25-07-2012, 12:25
Chị Mơ ới ời ơi. Xin lỗi cả nhà là hum sn phượt e có lịch công tác rùi nên đành phải rút gạch. Chúc cả nhà có buổi sn hoành tráng, vui vẻ và thành công. E đành ngồi nhà theo dõi diễn biến vậy.hic.

vậy bạn đề cục gạch đó là cho 1 bạn nữ được ko?bạn đó tên thúy cũng là thành viên của nhà phuot nhưng chưa có nik của phuot. vậy chị mơ để vé đó lại cho nhóm em luon nha chị. thúy là năm rồi có đi sinh nhật lên 5 rồi. người ngồi gần tuấn hùng mà hùng giống nhu bị điện dựt vậy đó hihihi

Tuanhung79
25-07-2012, 12:42
chào TIANYI tuấn hùng khonh6 biết là nam hay là nữ nên không biết phải xưng hô ntn. tuấn hùng thấy danh sách trong ban văn nghệ có bạn nên tuấn hùng hỏi xem sấp tới mình có kế hoạch gì trong chương trình văn nghệ cho các nhóm không bạn?vì tuấng hùng cũng nằm trong danh sách đó .ngày sinh nhật gần cận rồi sau ko thấy có kế hoạch cụ thể .và ngày nào off hùng cũng không nghe gì cả.nếu có gì bạn thông tin cho tuấn hùng biết để góp sức cùng BTC nha.cám ơn rất nhiều
liên lạc :0917 sáu hai bảy 821 hoặc yahoo nik:phamtuanlinh79 rất hân hạnh được phục vụ đồng bào miền nam.hjhjhjhj

Tuanhung79
25-07-2012, 12:56
Định giao cho em làm phóng viên chiến trường trực thuộc nhóm 722 đó chứ :) Nhắm nhà 722 của em đủ quân số 1 đội ko thì chị đưa vô biên chế luôn nha :D

Hay em tham gia chương trình Phuot Fashion show cũng có lý lắm àh!

chị mơ> cho em đăng ký thêm 1 vé nữa nha chị .là thành viên của phượt nhà mình nhưng chưa có nik phượt .năm trước cũng có tham gia sn phượt tại đà nẳng rồi là bạn của Chung "tránh chó" đó chị.mà chị nè khi nào mình mới off vậy chị?em thấy gần tới ngày rồi mà không nghe động tịnh gì hết

TIANYI
25-07-2012, 13:08
chào TIANYI tuấn hùng khonh6 biết là nam hay là nữ nên không biết phải xưng hô ntn. tuấn hùng thấy danh sách trong ban văn nghệ có bạn nên tuấn hùng hỏi xem sấp tới mình có kế hoạch gì trong chương trình văn nghệ cho các nhóm không bạn?vì tuấng hùng cũng nằm trong danh sách đó .ngày sinh nhật gần cận rồi sau ko thấy có kế hoạch cụ thể .và ngày nào off hùng cũng không nghe gì cả.nếu có gì bạn thông tin cho tuấn hùng biết để góp sức cùng BTC nha.cám ơn rất nhiều
liên lạc :0917 sáu hai bảy 821 hoặc yahoo nik:phamtuanlinh79 rất hân hạnh được phục vụ đồng bào miền nam.hjhjhjhj

Là nam chính gốc con lạc đà...haiz...để kím tấm hình nào có xâm hình làm avatar cho bà con dễ phân biệt mới được...hihi

Vụ ọp ẹc thì bạn cứ an tâm, sẽ có PM riêng cho mọi người trong BTC nên giờ cứ ờ nhà theo dõi phượt thôi. Nghe giang hồ đồn chắc sẽ ọp sơ sơ vào tối mai, hông biết đúng hông. khakha

lhphong
25-07-2012, 14:55

Số điện thoại của Trung Phạm nè Bụng Bự: 0908 bốn sáu tám không hai hai.

long_vinasun
25-07-2012, 15:10
THÔNG BÁO

BAN TỔ CHỨC trân trọng kính mới các anh chị nằm trong BTC,Cộng tác viên và các Nhóm trưởng các nhóm:
- Nhóm Phượt Bình Dương: nguoi_binh_duong hay các anh chị nằm trong ban quản lý hội
- Nhóm Phượt 2DP: anh Lambanghieu hoặc đại diện của Nhóm
- Nhóm Bật Ngửa: anh Lâm Thông
- Nhà Phịch Phịch : anh Chùm bao
- Nhóm Độp : Vĩnh Phạm hoặc 1 thành viên quản lý nhóm
- Nhóm Du thuyền + Phựt dại: anh Trần Quyền và đại diện nhóm Phựt dại
- Nhóm Ổ Chuột - Tồ lô:Chị mechuochit
Và các đại diện của các nhóm nhỏ khác
Đến tham dự cuộc họp báo của BTC nhằm thông báo các thông tin về chuyến đi, thống nhất việc chia nhóm và thống nhất về việc thu tiền....... Vì tính chất quan trọng của cuộc họp cũng như chuẩn bị tốt nhất cho Sinh Nhật Phượt 2012 chúng tôi rất mong các anh chị có mặt đông đủ, trường hợp vắng mặt vì lý do khách quan thì vui lòng thông báo trước.

Địa điểm họp: Quán Mơ Phượt Cafe - 62/19 Huỳnh Tịnh Của - F19 - Q.Bình Thạnh (đối diện lô C chung cư Phạm Viết Chánh)
Thời gian: 18g00 ngày mai 26.07.2012

Trân trọng kính mời

long_vinasun
25-07-2012, 15:16
Sẽ có rất nhiều điều mà các bạn không ngờ tới , không nghĩ tới và không bao giờ nghĩ rằng nó có thể có trogn ngày sinh nhật. Sinh nhật của bạn sẽ có gì? Bành kem ư? Rượu vang? nến? Hoa? Quà? những người bạn và những bài hát sinh nhật??
Không....... Nó sẽ là 1 gala hoành tránh hơn nữa......

Ha113
25-07-2012, 16:36
THÔNG BÁO

BAN TỔ CHỨC trân trọng kính mới các anh chị nằm trong BTC,Cộng tác viên và các Nhóm trưởng các nhóm:
- Nhóm Phượt Bình Dương: nguoi_binh_duong hay các anh chị nằm trong ban quản lý hội
Đến tham dự cuộc họp báo của BTC nhằm thông báo các thông tin về chuyến đi, thống nhất việc chia nhóm và thống nhất về việc thu tiền....... Vì tính chất quan trọng của cuộc họp cũng như chuẩn bị tốt nhất cho Sinh Nhật Phượt 2012 chúng tôi rất mong các anh chị có mặt đông đủ, trường hợp vắng mặt vì lý do khách quan thì vui lòng thông báo trước.

Địa điểm họp: Quán Mơ Phượt Cafe - 62/19 Huỳnh Tịnh Của - F19 - Q.Bình Thạnh (đối diện lô C chung cư Phạm Viết Chánh)

Trân trọng kính mời

Anh long_vinasun ơi, ngoài trưởng nhóm của từng đội thì những người trong các ban bệ này đều tới họp hem ạ? :)

Cơ cấu Ban Tổ Chức (tạm tính cho đến hiện nay)

1/ Phụ trách chung: Summer_Flower44

2/ Trò chơi lớn, team building:
- Caonguyen_dom
- Python
- TIANYI
- Iumoney

3/ Âm thanh, ánh sáng, băng ron, backdrop, Gala,....
- Long_vinasun
- Vinh Pham
- Lambanghieu
- Zerobuon

4/ Phụ trách chương trình Gala Dinner, game show,....
- Người gỗ

Ban Văn Nghệ:
- Nhóm Guitar Band Club
- Ba Chuột Chít
- TIANYI
- Tuấn Hùng

5/ Hậu cần
- Babyone
- MinhMio
- Hiha Katoh
- QuynhThuy
- Haininhmeo
- Hue-SG-HN

6/ Phóng viên chiến trường
- Yamahavu
- Tư Ếch
- Zerobuon
- LXphuong
- Phúc Jander
- Nguyenduythang

7/ An ninh trật tự
- Trần Quyền
- Cẩm Sơn
- Yetoto
- Nam Đồng
- Người Nhà Quê 66

8/ Tiếp tân:
- Deny
- Pe_nhoc
- Giangtranmy
- Giangtranmy's
- Thúy Diễm
- Ha113
- Tina Vu

9/ Ban giám khảo
- Hoa sữa
- Kim Hoa bà bà
- Brandy
- LeDDel (dự bị)
- Weekender
- Tonytrinh2008
- Hoang Dung (cái này ép nè nha! :D )

10/ Hỗ trợ vận chuyển
- Lhphong
- Phi Hồng
- Python (dập dòm)
- Phuochoang (dập dòm)
- Núi và Biển (dập dòm)

babyone
25-07-2012, 16:42
Anh long_vinasun ơi, ngoài trưởng nhóm của từng đội thì những người trong các ban bệ này đều tới họp hem ạ? :)

Họp BTC chính và các trưởng nhóm trước em ah. Sau khi thống nhất chính xác chương trình, chốt danh sách thành viên tham gia, lúc đó cả guồng máy này sẽ chạy hết tốc lực.

nhoc-teppi
25-07-2012, 18:11
Chị Mơ cho em đăng ký 4 suất ( 2 xế+ 2 ôm) ạ. Thanks BTC, em mong chờ ngày này lâu lắm rồi hihi, dc gặp mọi ng trong 1 ngày hội lớn như thế ^^

Nick Phuot: Nhoc-teppi
Số điện thoại liên lạc: 0903 946414
Xế / Ôm : em dk 4 suất 2 ôm+ 2 xế
Nơi cư ngụ : Quận 1
Nhóm muốn tham gia: chưa có nhóm, BTC sắp vào nhóm nào cũng được nhưng chỉ mong cho 4 suất tụi em chung 1 nhóm, thanks chị Mơ ^^

biendaikho
25-07-2012, 20:37
Em xin đăng ký nhóm Nha Trang gồm 4 người: Biendaikho, Tampt, Hoangyen và Khôi!
Sẽ có mặt ở Sài Gòn vào rạng sáng ngày 18/8

labatminh
25-07-2012, 21:41
Mới trôi dạt từ bên côn đảo sang.Cho mình đặt gạch với nhé

Nick : labatminh
Mail,YIM : [email protected]
tel : 01283254060
Thanks

nguyenthiletrinh
25-07-2012, 21:46
Hôm rồi em đăng ký 1 suất ôm+có 1 con xe. Sau khi đi liên tục 1000km xe em nó ngủm luôn, giờ chạy xa không nổi nữa. BTC mần ơn cho em sửa lại là đăng ký 1 suất ôm chặt/không có xe ạ :))

labatminh
25-07-2012, 21:57
Hôm rồi em đăng ký 1 suất ôm+có 1 con xe. Sau khi đi liên tục 1000km xe em nó ngủm luôn, giờ chạy xa không nổi nữa. BTC mần ơn cho em sửa lại là đăng ký 1 suất ôm chặt/không có xe ạ :))

Éc,tái ngộ chị Trinh nữa rồi, acthan với cả hoàng có đi luôn ko nhỉ?

Milk Chocolate
25-07-2012, 22:17
Bữa giờ không sure đi được hay không nên trốn biệt, giờ mới dám mò vô đây :)
Cho em đăng ký 3 suất gái không xinh nhưng ôm nhiệt tình nha Mama Mơ :D
1/Milk Chocolate
2/Butchihetngoi
3/Cactuse
Địa chỉ: quận 1 (để xế khỏi chạy xa :)))

Chị muốn cho tụi em đóng vai Tấm hay Cám, hay mẹ Cám gì cũng được ráo trọi. Zui là chính, mà dính là chui =))

tranduyninh
25-07-2012, 22:34
Em và Choj tất cả 5 suất nha chị. 2 suất đi với chị sáng thứ 7, 3 suất đi thuyền với Trần Quyền.

Summer_Flower44
25-07-2012, 23:40
THÔNG BÁO

Trân trọng kính mời

Nếu có thể, khi đi off các nhóm trưởng nhớ mang theo DS (tạm tính đến hôm nay) để việc cập nhật và chia nhóm được nhanh chóng nhé!

Rất cảm ơn và hẹn gặp.

quangph
26-07-2012, 09:53
Tình hình là nhóm Phú Yên vào tham dự được 2 người.
Nick Phuot: QuangPh & Nikpik Khải ( không có tên trong Phuot)
Số điện thoại liên lạc: 0987355012
Nơi cư ngụ : Tuy Hòa - Phú Yên
Nhóm tham gia: Nhóm PPY - Phuot Phú Yên ( Nếu chủ nhà Miền Nam thấy ít vui lòng đưa vào nhóm Tồ Lô Hội cũng được)
Vì số lượng thành viên nhóm tham gia ít nên Nhà PPY không đăng kí tham gia các trò chơi lớn.
Vì nhóm không có đại diện ở Sg nên chủ nhà Phuot vui lòng Pm dùm nội dung cuộc họp đến Email để nhà PPY được rõ.
Thank !!!

caonguyendom
26-07-2012, 10:22
Tình hình là nhóm Phú Yên vào tham dự được 2 người.
Nick Phuot: QuangPh & Nikpik Khải ( không có tên trong Phuot)
Số điện thoại liên lạc: 0987355012
Nơi cư ngụ : Tuy Hòa - Phú Yên
Nhóm tham gia: Nhóm PPY - Phuot Phú Yên ( Nếu chủ nhà Miền Nam thấy ít vui lòng đưa vào nhóm Tồ Lô Hội cũng được)
Vì số lượng thành viên nhóm tham gia ít nên Nhà PPY không đăng kí tham gia các trò chơi lớn.
Vì nhóm không có đại diện ở Sg nên chủ nhà Phuot vui lòng Pm dùm nội dung cuộc họp đến Email để nhà PPY được rõ.
Thank !!!

Wellcome, vậy thêm 2 người nữa rồi. Tồ lô hội đúng theo giọng phú yên luôn.

long_vinasun
26-07-2012, 10:36
Điều bất ngờ đầu tiên của ngày hôm nay cho các thành viên sẽ là.....

Hãy check mail cá nhân của mình trong hôm naycác bạn sẽ nhận được món quà tặng bất ngờ từ BTC chương trình hãy lưu giữ lại nó và đưa cho chúng tôi khi bạn có mặt tại Sinh nhật ngày 18.08

Thân ái

Nguoi_Binh_Duong
26-07-2012, 11:33
BTC ơi, Nhà PBD và PCT sẽ liên kết với nhau thành 1 đội, Danh sách 2 nhà sẽ được đăng ký với BTC tối nay.
Tình hình là ACE PBD nghe danh chị Mơ nên ai cũng muốn được diện kiến chị Mơ, nên tối nay có thể PBD đi đông hơn 1 người.
BTC thông cảm nghe!!!

labatminh
26-07-2012, 11:44
Mới trôi dạt từ bên côn đảo sang.Cho mình đặt gạch với nhé

Nick : labatminh
Mail,YIM : [email protected]
tel : 01283254060
Thanks

Mình chưa có nhóm nên chẳng biết đăng kí và đóng tiền với ai??Nhờ BTC sắp xếp dùm vào 1 nhóm nha

Cỏ
26-07-2012, 14:54
Bữa giờ không sure đi được hay không nên trốn biệt, giờ mới dám mò vô đây :)
Cho em đăng ký 3 suất gái không xinh nhưng ôm nhiệt tình nha Mama Mơ :D
1/Milk Chocolate
2/Butchihetngoi
3/Cactuse
Địa chỉ: quận 1 (để xế khỏi chạy xa :)))
Chị muốn cho tụi em đóng vai Tấm hay Cám, hay mẹ Cám gì cũng được ráo trọi. Zui là chính, mà dính là chui =))
3 mems này qua nhà Bình Dương luôn nhé. Đại ca Chuyên ơi, nhận hàng này luôn nhé, sắp xếp các bạn này đi chung nhà PBD luôn nha a! hehe

Nguoi_Binh_Duong
26-07-2012, 15:50
Nhà PBD và PCT sau khi tập hợp đăng ký với BTC danh sách 2 nhà như sau:

Tên nhóm : DƯƠNG CẦN

Trưởng nhóm : KHOAILANGTHANG
Trợ lý : Nguoi_Binh_Duong

Slogan "Phượt Dương Cần, tiến về Vinh Sang, khi Cần là Dương"

Màu của nhóm : màu Xanh Dương

1. Angry, PCT
2. Anh Hớn, PCT
3. Anh Triết, PCT
4. Babyone, PBD
5. Bolervar, PBD
6. Click_Click_7761, PBD
7. Click_Click_7761 Em 1, PBD
8. Click_Click_7761 Em 2, PBD
9. Click_Click_7761 Em 3, PBD
10. Click_Click_7761 Em 4, PBD
11. Dep, PCT
12. Gianghia1987, PBD
13. Hht59, PCT
14. Hiển, PBD
15. Hienca, PBD
16. Hoàng, PCT
17. KenShin_Design, PBD
18. KHOAILANGTHANG, PCT
19. Khuc Thuy Du, PCT
20. Kimngoc 83, PBD
21. Ku Kòy, PCT
22. Langdu 54, PBD
23. Loan, PBD
24. Mai dt, PBD
25. meo.dienn, PCT
26. Ngochien, PCT
27. Nguoi_Binh_Duong, PBD
28. Nguoi_Binh_Duong Em, PBD
29. Nguoinhaque66, PBD
30. Nhanguyen007, PCT
31. Nhantam, PBD
32. Osean Le, PBD
33. Panali, PBD
34. Panali Em, PBD
35. Phieubong, PCT
36. Quynhnhu, PBD
37. Ruanwenhua, PBD
38. Ruanwenhua Em, PBD
39. Saoquay2006, PBD
40. Saoquay2006 Anh, PBD
41. Saoquay2006 Em, PBD
42. Sung Tim, PBD
43. sutubien, PCT
44. ThichDiRong, PBD
45. Truong2012, PCT
46. Vippro, PCT
47. Yaban, PBD
48. Yaban Bạn, PBD

caonguyendom
26-07-2012, 15:56
Nhà PBD và PCT sau khi tập hợp đăng ký với BTC danh sách 2 nhà như sau:
Tên chính thức của nhóm "Phượt Bình Dương + Cần Thơ "

Đồng đại diện : Nguoi_Binh_Duong, KHOAILANGTHANG
Phát ngôn viên PCT chi nhánh Tp. Hồ Chính Minh: Người Nhà Quê

1. Anh Hớn , PCT
2. Anh Triết , PCT
3. babyone , PBD
4. Butchihetngoi , PBD
5. Cactuse , PBD
6. Click_Click_7761 , PBD
7. Cỏ , PBD
8. dochanh , PBD
9. Hht59 , PCT
10. Hiển , PBD
11. hienca , PBD
12. HongCam , PBD
13. Khoailangthang , PCT
14. Khuc Thuy Du , PCT
15. Langdu 54 , PBD
16. mai dt , PBD
17. Milk Chocolate , PBD
18. Ngochien , PCT
19. Nguoi_Binh_Duong , PBD
20. Nguoi_Binh_Duong Em , PBD
21. nhantam , PBD
22. phieubong , PCT
23. ruanwenhua , PBD
24. ruanwenhua Em , PBD
25. Saoquay2006 , PBD
26. Saoquay2006 Em , PBD
27. ThichDiRong , PBD
28. TONY TÈO , PBD
29. truong2012 , PCT
30. Vanvinhnb , PCT
31. Vippro , PCT
32. Yaban , PBD

babyone , PBD => cái này mới đau nè => công anh súc tép nuôi cò, cò ăn cò lớn cò....... thiệt đau lòng

babyone
26-07-2012, 16:06
babyone , PBD => cái này mới đau nè => công anh súc tép nuôi cò, cò ăn cò lớn cò....... thiệt đau lòng

Hia hia, anh đã hứa hẹn gì với em hả, anh đã thống nhất gì với em hả: "Chúng ta phải quán triệt tư tưởng không ngừng mở rộng các mối quan hệ, quan hệ, quan hệ", đúng không? Đau lòng cái giề.

@ Người Bình Dương : em bổ sung thêm 2 bạn nữa nhé, tổng cộng nhóm em là 4 mems.

TrungDaDieu
26-07-2012, 16:08
Sorry, em bận chút việc nên em xin phép đến trễ khoãng 30 phút nhé BTC. Em điại diện nhóm Phựt Dại cho em 2 chỗ ngồi. Em cảm ơn các anh chị.

VD1994
26-07-2012, 17:22
Nick Phuot: VD1994
Số điện thoại liên lạc: 0973475614
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): em đăng kí 1 xế + 1 ôm ạ (em với bạn em)
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Q Tân bình, TP Hồ Chí Minh
Nhóm muốn tham gia: thú thật đây là lần đầu tụi em đi phượt nên các anh chị thấy nhóm nào còn thiếu thì cứ phân vào ạ
Cám ơn các anh chị nhiều ^^

yal
26-07-2012, 18:43
Nick Phuot: yal
Số điện thoại liên lạc: 01664860606
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): ôm thôi, em chạy xe yếu không dám chạy xa =.=
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Quận Bình Tân
Nhóm muốn tham gia: lần đầu tham gia nên em không biết chọn nhóm nào, cứ nhét em vào đại chỗ nào cũng được ạ. ^^

mechuotchit
26-07-2012, 19:32
Nhà Ổ Chuột Tồ Lô đký mảu sắc của nhóm là: Đỏ + Vàng

Gianghia1987
26-07-2012, 20:29
Cho mình một gạch nha
Nick Phuot : Gianghia1987
Số điện thoại liên lạc: 0922.444.004
Mail:
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm) có xe ...xế chưa có
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) -Quận 8- TP.HCM

long_vinasun
26-07-2012, 21:13
Cuộc họp báo tối nay đã thành công tốt đẹp. Tất cả hứa hẹn một cuộc đua tranh bắt đầu. Hãy xem những gì sẽ xảy ra......Và đừng rời khỏi phuot.vn vì có thể bạn sẽ lỡ 1 thông tin quan trọng.....

Summer_Flower44
26-07-2012, 22:40

1 màu chủ đạo thôi mẹ Chuột ơi.......!

TrungDaDieu
26-07-2012, 23:10
Màu xanh nhóm Phựt Dại Xanh

mechuotchit
27-07-2012, 08:35

Màu chủ đạo là Đỏ đó chị , có pha tí sắc Vàng :))

babyone
27-07-2012, 09:57
Cuộc họp báo tối nay đã thành công tốt đẹp. Tất cả hứa hẹn một cuộc đua tranh bắt đầu. Hãy xem những gì sẽ xảy ra......Và đừng rời khỏi phuot.vn vì có thể bạn sẽ lỡ 1 thông tin quan trọng.....

Các nhóm trưởng đăng danh sách thành viên nhóm mình hiện có sớm nhé, vì số lượng thành viên tự do cần tag vô các nhóm khá đông, các bạn mới sẽ cần thời gian để hòa nhịp cùng các thành viên thân thuộc trong nhóm.

huongtra2511
27-07-2012, 22:20
Nick Phuot: huongtra2511
Số điện thoại liên lạc: 0986 824 500
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm): em xin ôm
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực): Quận 10
Nhóm muốn tham gia: Trước h e chưa tham gia đoàn phượt SG nào cả, cho e vô đội nào khí thế tí nha ^^

tiptip
27-07-2012, 23:07
Nick phuot:tiptip.
Sdt :0938852833.
Mail:[email protected].
Cho em đăng ký : 1 xế + 1 ôm nha.
Nơi cư ngụ: quận Gò Vấp.
Em mới tham gia phượt nên chưa tham gia nhóm phượt nào hết, cứ xếp cho em vô đội nào cũng được nha.

leonguyen
27-07-2012, 23:31
Nhóm Bật Ngửa đăng ký danh sách các thành viên như sau :

1. Lam Thông ( Trưởng Nhóm )
2. Lê Hoàng Phong
3. An trần
4. Rabăng Nguyen
5. Binh Bui Ivc
6. Lưu Nhật Long
7. Núi lửa
8. A. Tư Ếch
9. Thịnh Lê
10. Hồng Sơn
11. Minh Lê
12. Yến Phan
13. Nguyen Phuong Lazybee
14. Au Duongsong
15. Thi Nguyen
16. Nguyen Ngoc Vy
17. Maica Nguyen
18. Nguyen Thao Ivy
19. Tah Hye
20. Rain Bow
21. Le Nguyen
22. Nhật Nsm
23. Ai Linh Pham
24. Quynh Chi
25. Thủy
26. Tuấn Hưng Pham

Mẹ Subin
28-07-2012, 07:59
Người gỗ rủ rê nhà em vào nhóm phượt dại đi oto mà em không thấy nói trong này. Nếu có cho em đăng ký 2 suất nhé! Nhóm nào đi oto là được. Thanks BTC!

nang va gio
28-07-2012, 10:19
Chị Mơ ơi, lúc trước em có đăng ký 1 suất ôm rồi. Hôm nay em đăng ký thêm 2xế(có xe) + 1ôm nữa chị nhé. Tổng cộng: 2 xế, 2 ôm.
Song tình hình éo le là do 1 xế bận việc phải về SG vào sáng sớm CN, nên 1 ôm nhà em lúc về lại không có xế. Chị thương sắp xếp giúp em nó nhé!
Nick Phượt: nang va gio
YM: [email protected]
Tel: 0989501571
Địa điểm: Tân Phú
Ah, em cũng chưa tham gia nhóm Phượt nào cả. Được cái hát hò tốt và năng nổ. Chị sắp xếp vào nhóm nào chơi tới bến là được chị nha! Thank iu chị!

yal
28-07-2012, 12:18
Chừng nào mới biết mình được cho về nhóm vào vậy ạ? Em ra vào mấy ngày nay không thấy gì hết

Vinh Pham
28-07-2012, 12:40
Chừng nào mới biết mình được cho về nhóm vào vậy ạ? Em ra vào mấy ngày nay không thấy gì hết
Phải sau khi các nhóm chính thức công bố danh sách thì mới có bạn ah. Chắc phải sau ngày 30-7 thì ban tổ chức mới làm việc được.

lhphong
28-07-2012, 14:39

Sau buổi off ngày 26/7 thì ban tổ chức đã quyết định sẽ chia đều các mem mới, các mem chưa có nhóm vào 7 nhóm. Bạn hãy xem thông tin vào ngày 04/8 nhé.

binguyen
28-07-2012, 16:15
Nick Phuot : hongtrang3333
Số điện thoại liên lạc: 0973.123.661
Xế / Ôm (có thể tự chọn xế + ôm) : Ôm
Nơi cư ngụ (để tiện phân công xế + ôm theo khu vực) : Quận 7 , TP HCM
Nhóm muốn tham gia: (nếu ko thuộc nhóm nào thì BTC sẽ phân chia ngẫu nhiên nhé!) : Không có.

Đây là bạn của em, bạn hiện đang không lên mạng được, nên nhờ em đăng ký dùm !
Chị giúp cho bạn em đăng ký nha! em cảm ơn !

HUE-SG-HN
28-07-2012, 16:36
Bản thân rất muốn thử cảm giác đi xe máy đường trường ( dù chỉ là ôm) nhưng cô bạn đi cùng lại muốn đi ôtô và vì không thể bỏ bạn bơ vơ nên đành rút tên khỏi danh sách ôm và chuyển qua đi ôtô 2 suất , mong BTC thứ lổi nhé . Mình qua topic ôtô xin 2 vé đây .

Tuanhung79
28-07-2012, 20:56

1. Lam Thông ( Trưởng Nhóm )
2. Lê Hoàng Phong
3. An trần
4. Rabăng Nguyen
5. Binh Bui Ivc
6. Lưu Nhật Long
7. Núi lửa
8. A. Tư Ếch
9. Thịnh Lê
10. Hồng Sơn
11. Minh Lê
12. Yến Phan
13. Nguyen Phuong Lazybee
14. Au Duongsong
15. Thi Nguyen
16. Nguyen Ngoc Vy
17. Maica Nguyen
18. Nguyen Thao Ivy
19. Tah Hye
20. Rain Bow
21. Le Nguyen
22. Nhật Nsm
23. Ai Linh Pham
24. Quynh Chi
25. Thủy
26. Tuấn Hưng Pham

nhằm rồi là tuấn hùng phạm chứ không phải là tuấn hưng phạm đâu nha .
mà lâm thông nè hùng còn 2 người nữa mà .ten là ngoc phạm và nguyên văn nữa nhớ đưa vào nhóm của mình luôn nha. 2 người này khi nào suất phát thì đi cùng chứ k đi of được. vẫn chưa có nik phuot nhung ngọc phạm có trong fscebook rồi đó.nhớ kết bạn với bạn ấy nhé.vì bạn này chưa đi phượt lần nào?

chauhuynh90
28-07-2012, 21:04
Nick Phuot: chauhuynh90
Số điện thoại liên lạc: 01263619611
Vị trí: Xế
Nơi cư ngụ: Quận tân bình, tp hcm

Hỵ vọng đăng ký kịp :D

Tuanhung79
28-07-2012, 21:05
chào cả nhà !hiện nay tuấn hùng đang cần tuyển 4 nam 4 nữ để tuấn hùng tập văn nghệ cho buổi khai mạc đầu tiên của chương trình. hùng nhờ BTC giúp phần này nha. và những bạn nào có thể tì liên hệ với tuấn hùng nha.chất có lẻ tiết mục này mình có thể tập 1 buổi và duyệt lai 1 buổi là ok. vì thời thời gian ko có nên tuấn hùng tập chi tiết đơn giản .
ưu tiên cho bạn nào có gặp chân vàng nhảy nhót nhé.mong rằng các bạn hợp tác với tuấn hùng và BTC nhé.
liên hiện đt:0917 627 821 hoặc nik yahoo phamtuanlinh79 và facebook tuanhung pham xin cám ơn

Đương Phan
28-07-2012, 22:00
nick phuot. dandiscover
sdt. 0916067520
mail. [email protected]
Vi tri. xe
noi cu ngu. go vap.
nhom. ko co

tham gia dien dan lau roi ma chua di sn hay phuot cung bao gio. hy vong lan nay minh dang ky kip.

p/s. vi minh dang dung kindle nen ko the bo dau dc. se sua lai bai viet sau. xin loi vi su bat tien nay!

nguyenthiletrinh
28-07-2012, 22:00
Tình hình là em có việc đột xuất vào 2 ngày này, nên BTC cho em xin phép rút gạch. Mong BTC thông cảm. Em chân thành cảm ơn ạ :)

ngoklangthang
29-07-2012, 15:25
may ngay nay k len mang nen k dang ki dc,cho minh dang ki 1 ve voi nha
nick phuot.Ngoklangthang
sdt.0907980880
mail. [email protected]
Vi tri. xe
noi cu ngu. Nha be.
nhom. ko co
THay buoi tiec hoanh trang wa,hy vong se con duoc cho,mong add xep minh vao 1 nhom nao nha,THANKS

ngoklangthang
29-07-2012, 15:26
Cho em vao vi tri ban nao rut gach nhe,hi

Seven Day
30-07-2012, 00:36
.........
Rất mong nhóm Bật Ngửa liệt kê lại DS theo nick trên phuot.vn, nhất là đối với các thành viên đã dùng nick phuot để đký trên topic này => giúp BTC tránh việc cập nhật DS bị trùng tên. (Tr hợp các mems ko có nick phuot hoặc chưa dùng nick phuot để đký trước đó thì ko cần). Tks!

thinkofluv
30-07-2012, 01:51
Nick Phuot: thinkofluv
Số điện thoại liên lạc: 0907480943
Xế / Ôm: Nếu có Xế thì cho em Ôm ạ T_T.
Nơi cư ngụ: Q1 (Trần Hưng Đạo - Trần Đình Xu)
Nhóm muốn tham gia: ko có.

biendaikho
30-07-2012, 15:40
Em xin phép đăng ký thêm nhân sự cho Đoàn Nha Trang: 06 người, 2 nam, 4 nữ (Biendaikho, Tampt, Khôi, Hoangyen, Hân, Kim); Đã chuẩn bị được 3 xe máy, cần BTC hỗ trợ thêm một xế!

Fankaa
30-07-2012, 16:28
Hoa cả mắt, chóng cả mặt khi đọc hết cmt 49 page Sinh nhật Phượt lần 6 tại Vinh Sang =))

babyone
30-07-2012, 16:36
Hoa cả mắt, chóng cả mặt khi đọc hết cmt 49 page Sinh nhật Phượt lần 6 tại Vinh Sang =))
Vẫn còn đợi em điền tên vô :)

Fankaa
30-07-2012, 16:42
Vẫn còn đợi em điền tên vô :)
Bữa off BTC Sinh nhật phượt quán chị Mơ ngồi gần bên nhau mờ, người nhà người nhà. Ko cho đi là kiện à :))

ototmap
30-07-2012, 18:48
Mình không biết BCT sắp cho mình vào nhóm nào rùi đây???hic hic hic...

xô lích
30-07-2012, 20:26
Em xin phép đăng ký thêm nhân sự cho Đoàn Nha Trang: 06 người, 2 nam, 4 nữ (Biendaikho, Tampt, Khôi, Hoangyen, Hân, Kim); Đã chuẩn bị được 3 xe máy, cần BTC hỗ trợ thêm một xế!
Mình là Xế , quê NT nè nhưng giờ sống ở SG.

Summer_Flower44
31-07-2012, 00:15
Cập nhật nội dung chương trình Sinh Nhật Phượt 2012 sau khi đã bàn bạc và thông qua giữa BTC cùng các nhóm trưởng & thành viên nòng cốt như sau:

1. Thời gian:
- Từ 5h00 ngày 18/08 đến 16g00 ngày 19/08/2011 (thứ 7 và chủ nhật)
2. Địa điểm:
- Khu du lich Vinh Sang-Vĩnh Long
3. Thành viên tham dự:
- Phuoter tham gia trên diễn đàn Phuot.vn

II. CHI PHÍ: 320k
- Đăng ký trực tiếp cho chị Summer_Flower (chị Mơ), hoặc đăng ký với nhóm trưởng. Đóng tiền cho nhóm trưởng hạn chót 6/8.
- Chi phí bao gồm: Lều bạt, phòng ốc, vé vào cổng, sân bãi, ăn uống (3 bữa trưa thứ 7, chiều thứ 7, tiệc Barbecue tối Chủ Nhật), chi phí tổ chức, thuê âm thanh, ánh sáng, quà tặng lưu niệm.
- Phương tiện đi lại:
1. Xe máy (Xế + Ôm tự chia chi phí xăng)
2. Thuê xe: BTC sẽ hỗ trợ thuê xe trong trường hợp các thành viên tham gia có nhu cầu, và chi phí này sẽ được tính riêng nhé!)

III. NỘI DUNG CHƯƠNG TRÌNH:
1. Căn cứ vào số lượng người tham gia, BTC sẽ phân chia tổ ngay từ trước khi đi, các tiểu đội sẽ chọn cho mình một màu đại điện và slogan.

2. Nội dung:

Thời gian-Nội dung-Phụ trách
Ngày 18/08
5h00 – 5h30
- Các tiểu đội có thể tự chọn địa điểm tập trung và giờ khởi hành cho thuận tiện. Đội nào có thể tập trung ở nhà thờ Đức Bà để làm lễ trao cờ, xuất quân cùng với BTC xin vui lòng đăng ký trước để BTC chuẩn bị giao cờ nhé!

11h00
- Tập kết tại Khu Du Lịch Vinh Sang (cù lao An Bình-Vĩnh Long, bến tàu Vinh Sang nằm giữa cầu Cái Cam và cầu Bình Lữ)
- Các tiểu đội sẽ được chấm điểm tại đích đến theo tiêu chí: Đến đúng giờ và đông đủ.
- Ký tên trên cờ lưu niệm và nhận kỷ niệm chương tại cổng KDL theo từng nhóm. Triển khai nhận phòng để cất hành lý, mỗi đội được cấp 1 phòng lớn + 1 phòng nhỏ.

11h30 - 12h00
- Nhận phòng, ổn định điểm danh các đội nhóm, nghỉ ngơi và ăn trưa.

12h30 - 13h00
- Khai mạc trại: các tiểu đội bốc thăm nhận vị trí và trang trí lều trại (Các đội sẽ được nhận 1 bạt lớn, 1 bạt nhỏ, 2 cọc dài, 4 cọc ngắn và dây)
- Các tiểu đội sẽ được nhận hỗ trợ từ BTC 200k để chuẩn bị các vật dụng cho việc trang trí lều trại.
- Các tiểu đội cần thuyết trình về những ý tưởng thể hiện sự đoàn kết, sáng tạo và sức mạnh của đội qua việc trang trí lều và khu vực quanh lều.

13h20 - 14h00
- Ban giám khảo chấm điểm các lều trại theo tiêu chí: Ý tưởng sáng tạo và thuyết trình hay nhất.

14h00 - 17h00
- Tập trung toàn trại bắt đầu chương trình thi đua trò chơi lớn. (Nhận mật thư, giải mật thư và lần lượt đi qua 3-5 trạm để đi đến đích)

17h00 - 18h00
- Nghỉ ngơi tự do, vệ sinh cá nhân

18h00
- Ăn chiều, tranh thủ thời gian này các nhóm trưởng sẽ gặp BTC tại nhà ăn để bốc thăm chương trình trình diễn Fashion show and Idol đồng thời nộp nhạc cho BTC để chép vào máy tính sắp xếp kịch bản (nếu có)

19h00: Khai mạc chương trình Gala. Sẽ có các tiết mục phát biểu khai mạc của Ban ĐH diễn đàn, đốt đuốc và truyền đước cho các thành viên, cắt bánh kem, khui rượu mừng Sinh Nhật,.....

19h30 - 20h40 (7 đội, mỗi đội tối đa 10')
• Cuộc thi Phượt Fashion show: Các đội tự chuẩn bị cho mình trang phục (lạ mắt, sáng tạo, sexy, không giống người,…), âm nhạc, lời bình,…. Với yêu cầu thời lượng 1 tiết mục là 5 phút đến 10 phút, vượt quá thời gian sẽ bị trừ điểm. Hội đồng BGK sẽ cho điểm sau khi các đội kết thúc phần dự thi

20h40 - 21h00
Biểu diễn Văn Nghệ hoặc game show xen kẽ để các đội có thời gian chuẩn bị tiết mục thi Phuot Idol.

21h00 - 22h10 (7 đội, mỗi đội tối đa 10')
• Cuộc thi Phượt Idol các đội tự chuẩn bị cho mình 1 tiết mục: hát, kịch, múa, rối, nhảy,…Thời lượng cho 1 tiết mục là 5’-10’. BGK sẽ công bố điểm sau khi kết thúc phần dự thi của các đội.

Trao giải cho các thành viên trong các cuộc thi phong trào mừng Sinh Nhật Phuot (thi ảnh, thi leo núi,....)

22h10 -22h30
- Chương trình lửa trại, sinh hoạt tập thể
- Tổ chức trò chơi đêm

23h00
- Tiệc Barbecue, giao lưu tự do.

Ngày 19/8
7h00 - Báo thức toàn trại.
7h30 - Dùng điểm tâm (tự do), chụp hình lưu niệm,...
8h30 - Vệ sinh khu vực trại, thu dọn lều trại. Tập trung để nghe BTC công bố các giải thưởng
9h00 - Các nhóm chia tay và sẽ có nhiều cung đường đi khác nhau (tùy theo nhóm trướng)

Summer_Flower44
31-07-2012, 00:45
Một số công việc các đội nhóm cần thực hiện theo trình tự thời gian:

* Hoàn thành DS nhóm, chậm nhất 31/7 để BTC có thời gian phân chia các bạn mới về các nhóm -> nhóm có thời gian làm quen nhau để tập chương trình tốt nhất. Khuyến khích mua BH du lịch, có thể tự mua hoặc gửi DS về BTC mua giúp. Giá mua BH 3k/ngày cho mức BH tối đa 20tr/ng

* Thu tiền các thành viên (320k/mem) và chuyển về BTC chậm nhất là ngày 6/8

* Đăng ký Slogan, màu sắc chủ đạo của nhóm để BTC chuẩn bị cờ và kỷ niệm chương.

* Phát động thiết kế poster cho các thành viên. Poster được chọn sẽ được dùng để in làm Backdrop cho Sinh Nhật Phuot tại Vinh Sang 2012 và có ghi rõ tên tác giả. Hạn chót nộp poster 10/8, có thể post trực tiếp ngay trên topic.

(Tạm viết thế, giờ mệt quá ko viết thêm được gì cả!)

Cẩm Sơn
31-07-2012, 03:38
Một số công việc các đội nhóm cần thực hiện theo trình tự thời gian:

* Hoàn thành DS nhóm, chậm nhất 31/8 để BTC có thời gian phân chia các bạn mới về các nhóm -> nhóm có thời gian làm quen nhau để tập chương trình tốt nhất. Khuyến khích mua BH du lịch, có thể tự mua hoặc gửi DS về BTC mua giúp. Giá mua BH 3k/ngày cho mức BH tối đa 20tr/ng

* Thu tiền các thành viên (320k/mem) và chuyển về BTC chậm nhất là ngày 6/8

* Đăng ký Slogan, màu sắc chủ đạo của nhóm để BTC chuẩn bị cờ và kỷ niệm chương.

* Phát động thiết kế poster cho các thành viên. Poster được chọn sẽ được dùng để in làm Backdrop cho Sinh Nhật Phuot tại Vinh Sang 2012 và có ghi rõ tên tác giả. Hạn chót nộp poster 10/8, có thể post trực tiếp ngay trên topic.

(Tạm viết thế, giờ mệt quá ko viết thêm được gì cả!)
Chị viết lộn rồi 31/7 là hôm nay chứ! >>>Đã sửa. Thanks.

Pisces Ly
31-07-2012, 08:17
Ngày đó em phải đi thực tập rồi chị ơi, chị cho xế ôm em xin rút gạch nha chị

sututocxu1984
31-07-2012, 08:53
Chắc do mệt quá! nên chị viết lộn cho đoàn bữa barbecue vào tối chủ nhật, hay là chị ấy muốn chúng ta tình thương mến thương chơi hết ngày CN nhỉ?:D

leonguyen
31-07-2012, 10:26
Rất mong nhóm Bật Ngửa liệt kê lại DS theo nick trên phuot.vn, nhất là đối với các thành viên đã dùng nick phuot để đký trên topic này => giúp BTC tránh việc cập nhật DS bị trùng tên. (Tr hợp các mems ko có nick phuot hoặc chưa dùng nick phuot để đký trước đó thì ko cần). Tks!
-----0o0-----

Các thành viên có nick phượt trong nhóm chưa dùng nick phượt để đăng ký trước đó và một số thành viên chưa có nick phượt
Danh sách nhóm bật ngửa xin được liệt kê lại như sau ( có thêm vài thành viên mới )

1. Lam Thông ( Trưởng Nhóm )- nickphuot : leonguyen
2. Lê Hoàng Phong -nickphuot: Lhphong
3. An trần
4. Rabăng Nguyen
5. Binh Bui Ivc
6. Lưu Nhật Long - nickphuot: Longcondao
7. Núi lửa - nickphuot: Langdusg
8. A. Tư Ếch
9. Thịnh Lê
10. Hồng Sơn
11. Minh Lê
12. Yến Phan – nickphuot: Yume_cr2003
13. Nguyen Phuong Lazybee - nickphuot: Lazybee
14. Au Duongsong - nickphuot: vivubui
15. Thi Nguyen - nickphuot: Jandi
16. Nguyen Ngoc Vy
17. Maica Nguyen - nickphuot: Maica
18. Nguyen Thao Ivy
19. Tah Hye
20. Rain Bow - nickphuot: Fanka
21. Le Nguyen
22. Nhật Nsm
23. Ai Linh Pham
24. Quynh Chi
25. Chi Thủy
26. Tuấn Hung Pham – nickphuot: Tuanhung79
27. Ngọc phạm
28. Nguyen Van

----------000------------

Slogen của nhóm Bật Ngửa : Chơi cho bật, vật cho ngửa

Màu chủ đạo của nhóm : màu ĐỎ

Nhóm Bật Ngửa đăng ký mua Bảo Hiểm, danh sách thành viên mua bảo hiểm ( tên, sđt, và số CMND ) sẽ gửi cho BTC sau khi BTC đã phân các mem mới vào trong nhóm.

Seven Day
31-07-2012, 10:33
Tks bạn đã cập nhật lại DS.

Về màu chủ đạo: màu Đỏ - nhóm Tồ lô đã chọn, màu Xanh lá cây - nhóm Phượt dại.

Theo đúng quy định của BTC cũng như đã trao đổi trong buổi off lần trước, nhóm Bật Ngửa cần chọn màu khác cho nhóm mình. Thân!

Summer_Flower44
31-07-2012, 12:30
Python cập nhật giúp chị DS các bạn này nhé!

Hi Chị,

Chị ơi, có phải đăng ký tham gia Phượt Vinh Sang, Vĩnh Long gì đó cho chị ko ạ?
Nếu phải, cho em đăng ký 1 vé.

Tên: Ngọc.
ĐT: 0907480943
Email: [email protected] / [email protected]

Em cám ơn, chúc chị vui vẻ ạ!

chị ơi. Em muốn tham gia buổi off kỉ niệm sinh nhật 6 tuổi của Phuot.vn phía Nam thì phải đk ntn hả chị ?
Em mới đang ký thành viên trong phuot.vn và cũng muốn tham gia những chuyến phượt cùng mọi người... mong chị cùng mọi người giúp đỡ ạ !
em cũng muốn mua đồng phục của hội nữa ạ !
mọi thông tin mong chị hướng dẫn cho em nhé,
Mạc Đức Tuyên
08/06/85
e mail : [email protected] www.quangphatlamp.com
mobile : 0909 288 132 Mr Tuyên
facebook : Mạc Rancho

Hi Mama,

Vừa rồi có một bạn nhắn tin là muốn được làm xế với mình...Mình có bảo là mình đi cùng BTC nên thời gian và lộ trình chưa biết và kh ở nhóm nào cả. Nếu bạn đồng ý thì mình sẽ báo với BTC là bạn làm xế của KHBB. Bạn ấy đã đồng ý ...

Số DT của bạn ấy đây...098 972 6488...còn nick phuot mình quên hỏi.

Nếu được thì cho mình biết để trả lời xác nhận với bạn ấy. Hay Mama xác nhận với bạn ấy cũng được. Cám ơn nhé. Gặp sau...

KHBB

chumbao
31-07-2012, 12:50
Em xin công bố danh sách dự sn Phượt lần này của nhà Phịch:

STT NICK
1 Chumbao
2 Chumbao'
3 Chumbao’’
4 Quỷ lệ
5 Hoàn
6 Nini
7 Echxanha4
8 Nguyenhan13
9 Nguyenhan13_2
10 Nguyenhan13_3
11 Nguyenhan13_4
12 Thúy Quỳnh
13 MyNguyenOU
14 Nguyen Thanh Hung
15 Beocena
16 Phatxit
17 Thanh_Thao( nha don)
18 Sututocxu1984
19 Echxanha4_2
20 Caro82
21 Caro82_2
Màu chủ đạo của nhóm sẽ là màu Cam ạ!

TrungDaDieu
31-07-2012, 13:56
Danh sách dự Sinh nhật Phượt nhóm Phựt Dại
1. Koolinator
2. Trungdadieu 1
3. Trungdadieu 2
4. TMH 1
5. TMH2
6. Amida
7. Maria Daquy
8. Pol
9. Medieu8X 1
10. Medieu8X 2
11. Namir
12. Amy Dang
13. Higolas
14. Pham. Duy
15. Honhi
16. Monaco
17. Wanderlust
18. Pepeo
19. Khoavd
20. Chemchep
21. Cỏ Dại.
22. Auvinhlong
23. AuVinhlong
24. MeoU
25. Thangque 1
26. ThangQue 2
27. Người Gỗ 1
28. Người Gỗ 2
29. Người Gỗ 3
Màu chủ đạo đã chọn màu xanh nhé BTC

TrungDaDieu
31-07-2012, 13:58
@ Anh Trần Quyền : Nhờ anh bổ sung danh sách có mấy bạn mà anh nói sẽ tham gia vào nhóm Phượt Dại giúp em nhé. Cảm ơn anh.

Tuanhung79
31-07-2012, 15:10
Python cập nhật giúp chị DS các bạn này nhé!

chị mơ? để mở đầu cho buổi khai mạc em thấy kêu gọi phuot lâu quá .em có ý kiến : bây giờ mõi đội sẽ cứ ra 1 người để tập cho buổi khai mạc. hùng cần 7 người nữ 1 nhóm một người.để tập múa và nhảy cho bài phươt ca cho buổi khai mạc và đoạn kết của bài hát đại diện của mõi nhóm là nhóm trưởng sẽ cầm đuốt đi lên hòa cùng với 7 người đã múa trên sân khấu. vì mõi nhóm ai cũng bận tập thi cho các tiết mục của mình nên rất bận. nên hùng có ý kiến như vậy cho công bằng. còn tập thì hùng nghỉ sẽ tập vào 1 buổi là ok .mõi nhóm trưởng phải cứ ra 1 thành viên của đội mình nhưng là nữ nha.và liên hệ với tuấn hùng 0917 627 821 yahoo phamtuanlinh79 để hùng thông báo ngày tập. chị thấy như vậy được ko?mong rằng các đội hộp tác với BTC .nhóm trưởng nhớ cử ai thì nhớ để ten nikphuot số dt. để tiện liên lạc
rất cám ơn

kietlinh
31-07-2012, 15:13
Xin lỗi BTC cùng các bạn nhé. Tình hình là công ty em tổ chức đi Hàm Thuận Nam đúng vào 2 ngày này nên em xin rút cục gạch ạh. Chắc hẹn phượt dịp khác. Chúc Phượt có 1 sinh nhật thiệt là vui và thành công!!!

leonguyen
31-07-2012, 15:14
chị mơ? để mở đầu cho buổi khai mạc em thấy kêu gọi phuot lâu quá .em có ý kiến : bây giờ mõi đội sẽ cứ ra 1 người để tập cho buổi khai mạc. hùng cần 7 người nữ 1 nhóm một người.để tập múa và nhảy cho bài phươt ca cho buổi khai mạc và đoạn kết của bài hát đại diện của mõi nhóm là nhóm trưởng sẽ cầm đuốt đi lên hòa cùng với 7 người đã múa trên sân khấu. vì mõi nhóm ai cũng bận tập thi cho các tiết mục của mình nên rất bận. nên hùng có ý kiến như vậy cho công bằng. còn tập thì hùng nghỉ sẽ tập vào 1 buổi là ok .mõi nhóm trưởng phải cứ ra 1 thành viên của đội mình nhưng là nữ nha.và liên hệ với tuấn hùng 0917 627 821 yahoo phamtuanlinh79 để hùng thông báo ngày tập. chị thấy như vậy được ko?mong rằng các đội hộp tác với BTC .nhóm trưởng nhớ cử ai thì nhớ để ten nikphuot số dt. để tiện liên lạc
rất cám ơn

Nhóm phượt Bật Ngửa sẽ cử cho Tuấn Hùng 1 bạn nữ - nhảy giỏi hát hay nhá .