PDA

View Full Version : [THÔNG BÁO] Mod Vinh Pham xin từ nhiệm

CVN
06-06-2012, 14:32
Tôi xin vui mừng thông báo bạn Vinh Pham đã tự nguyện nộp đơn ứng tuyển làm Mod box "Đạp xe, Xe đạp" và đã được chấp thuận! Bạn Vinh Pham sẽ bắt đầu giai đoạn 1 tháng Trial Mod của mình bắt đầu từ hôm nay.

Vinh Pham có kinh nghiệm trong leo núi, trekking và môn xe đạp du lịch. Đã từng leo Fan, Yên Tử, Núi Đồng Bò, Lang Biang, Bà Đen, Núi Cấm. Trekking ở một số vườn quốc gia ở khu vực miền Nam như Nam Cát Tiên, Bù Gia Mập. Đã đi xe đạp từ Sài Gòn tới Mũi Cà mau, Sài Gòn đi Tây Ninh, một số các tỉnh Đồng Bằng SCL, đang lên kế hoạch đi xuyên Việt và cung Tây Bắc.

Nay bạn Vinh Pham muốn góp thêm sức mình cùng các thành viên đang hoạt động trong các nhóm Xe đạp thúc đẩy hoạt động này phát triển mạnh mẽ hơn trên diễn đàn Phượt.

Mong các thành viên ủng hộ và giúp đỡ bạn Vinh Pham hoàn thành nhiệm vụ!

Trân trọng!

=== Cập nhật ngày 5/7/2012 ===

Tôi vui mừng thông báo bạn Vinh Pham đã chính thức là thành viên chính thức của BĐH diễn đàn Phượt kể từ ngày hôm nay!

Cảm ơn Vinh Pham vì những cam kết đóng góp cho diễn đàn của bạn!

=== Cập nhật ngày 19/7/2012 ====

Bạn Vinh Pham nhận thêm nhiệm vụ ở box "Tìm bạn đồng hành... trong nước"

==== Cập nhật ngày 21/8/2012 ======

Bạn Vinh Phạm đã xin rút khỏi vị trí Mod diễn đàn vì một số lý do cá nhân. Sau khi xem các lý do mà Vinh Phạm đưa ra, tôi thấy nên tôn trọng quyết định này của Vinh Phạm.

Như vậy kể từ hôm nay Vinh Phạm sẽ không còn là Mod diễn đàn. Tuy nhiên, khi nào bạn sẵn sàng trở lại, BĐH luôn chào đón bạn nhận nhiệm vụ!

Cảm ơn Vinh Phạm vì những đóng góp của bạn!

Vinh Pham
06-06-2012, 15:04
Cảm ơn anh CVN,

Vĩnh sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ được giao. Hẹn gặp mọi người vào những hành trình xe đạp sắp tới, mời những ai có máu đạp vào box xe đạp để góp phần cho box xe đạp ngày càng đông vui.

Ngọc Ka Ka
06-06-2012, 17:11
Chúc mừng bác, hy vọng bác hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ và công hiến cho anh em nhiều điều bổ ích về món xe đạp này. Em thích xe đạp lắm, đã từng đạp xe mini vào tận Thanh Hóa. Bây giờ chả có điều kiện để đạp nữa, thời đại động cơ mất rồi.
Bác nhớ là phải khao anh em vì sự kiện này nhé?

Vinh Pham
07-06-2012, 08:29
Híc híc khao bằng cái gì bây giờ nhỉ BLT, đùa thôi chứ vĩnh chỉ muốn công hiến chút sức cho diễn đàn cũng như cộng đồng phượt nói chung vì có thể chỉ sau một hoặc 2 năm nữa chắc cũn không có điều kiện để tiếp tục các hành trình như bây giờ.
Còn chuyện xe đạp thì anh Lengkeng cũng chuyển qua chơi món này rồi mà, nếu đạp đúng kĩ thuật thì được lợi rất nhiều về sức khỏe.

deny
07-06-2012, 10:26
Hj, chúc mừng Vĩnh

Tối nay rãnh ghé ra off anh em tám chơi :))

jinnynhungoc
07-06-2012, 15:44
Happy happy cố gắng giúp mọi người nhé!

long_vinasun
07-06-2012, 15:53
Happy New Year bác Vĩnh nhé....Cố gắng sang năm Phuot.vn có đội tham dự Cúp Truyền Hình là okie.....

Vinh Pham
07-06-2012, 16:29
Không dám mình có phải huấn luyện viên đâu, chuyến đầu tiên dẫn đoàn phượt làm quả xuống tân thành đi về trong 24h mà làm phát gần 200km luôn bà con comment quá trời ^^!

Vinh Pham
07-06-2012, 16:30
Hj, chúc mừng Vĩnh

Tối nay rãnh ghé ra off anh em tám chơi :))

Nếu mọi người off sớm thì em ghé chơi được chứ trễ quá thì tối còn có việc nữa.

Ngư Ngư
08-06-2012, 16:50
Không dám mình có phải huấn luyện viên đâu, chuyến đầu tiên dẫn đoàn phượt làm quả xuống tân thành đi về trong 24h mà làm phát gần 200km luôn bà con comment quá trời ^^!

Đâu có comment gì đâu anh! chuyến đi bổ ích lắm mà, đi ngắn quá lại k vui bằng ^^

lilgurl
09-06-2012, 14:16
VP chịu làm mod là 1 cống hiến rồi hie hie.
Đừng lộng quyền như mấy bạn kia del bài của nhân dân tùy sở thích nha anh ~

jinnynhungoc
11-06-2012, 11:15
Chà có vẻ như bạn Vinh Pham nhà mình được ưu ái nhở. Heheh tớ cũng là một tay del bài đấy, nhưng cái chi cũng có lý do bạn àh. Chức trách khi nhận việc thấy sai thì phải làm nhiệm vụ thôi, không ai muốn thành viên mình khó ở và không ai muốn 4r của chúng ta là một đống rác.

Rồng con_cp
14-06-2012, 02:41
chúc mừng anh nhé...
hy vọng với những kinh nghiệm của anh thì các mem box xe đạp ngày càng có thêm nhiều kinh nghiệm thú vị..và hy vọng anh tạo được nhiều chuyến đi thú vị cho anh em
em sẽ chờ đây...''--''

CVN
05-07-2012, 20:49
Tôi vui mừng thông báo bạn Vinh Pham đã chính thức là thành viên chính thức của BĐH diễn đàn Phượt kể từ ngày hôm nay!

Cảm ơn Vinh Pham vì những cam kết đóng góp cho diễn đàn của bạn!

Vinh Pham
06-07-2012, 08:36
Cảm ơn anh CVN đã tin tưởng em!

conlele
06-07-2012, 10:03
Chúc mừng Vinh Phạm, tôi hoàn toàn tin tưởng bạn sẽ xây dựng hoạt động Xe đạp - Đạp xe trở thành một xu hướng phượt mới, sôi nổi và tốt cho sức khỏe, đặc biệt là ở khu vực miền Nam.

Hy vọng bạn luôn giữ được nhiệt huyết như những năm tháng vừa qua.

jinnynhungoc
06-07-2012, 13:02
Chúc mừng bạn nhé cố gắng hỗ trợ anh chị em trong bước đường tới nhé!

babyone
07-07-2012, 11:13
Hihi, để bữa nào gặp đổi em cái khăn, em hứa đưa chị cái khác rồi nhé. :)

Bình Batoong
20-07-2012, 22:18
Chúc mừng Vinh Pham đã lên chức Mốc. Mốc mới tổ chức Ọp cho AE xế độp giao lưu đê.

CVN
21-08-2012, 23:17
Cập nhật trang 1:

Bạn Vinh Phạm đã xin rút khỏi vị trí Mod diễn đàn vì một số lý do cá nhân. Sau khi xem các lý do mà Vinh Phạm đưa ra, tôi thấy nên tôn trọng quyết định này của Vinh Phạm.

Như vậy kể từ hôm nay Vinh Phạm sẽ không còn là Mod diễn đàn. Tuy nhiên, khi nào bạn sẵn sàng trở lại, BĐH luôn chào đón bạn nhận nhiệm vụ!

Cảm ơn Vinh Phạm vì những đóng góp của bạn!

long_vinasun
21-08-2012, 23:42
Haizz, mất thêm 1 người đồng nghiệp đáng quý nữa rồi, Dù lý do gì đi nữa cũng mong bác Vĩnh Phạm cố gắng lến nhé, có gì cứ PM nhóm Lờ Tờ Mờ. We are one team.

Vinh Pham
20-11-2012, 10:21
Hôm nay mới thấy cái thông báo này, yên tâm mình vẫn còn đây có mất đi đâu đâu mà chẳng qua là vì việc cá nhân nên tạm xin rút khỏi BĐH thôi.