PDA

View Full Version : Đảo Ó không thịt chó! Tuốt tuồn tuột truyện offline

Pages : 1 [2]

TheHung
01-09-2009, 15:51
Hi all!
không phân biệt chủng tộc ( đen, vàng, tráng, xanh, đỏ, tái tái...) giới tính ( nam, nữ, gay, pede, bóng...), giai cấp (sếp, lính, osin, ông chủ, bà chủ..) miểm có máu phượt là welcome!
(9h tối nay tớ sẽ tổng kết mem tham dự và xem có thể off được hay không nhé)

suri
01-09-2009, 15:56
Đề nghị cho mình tham gia từ xa với!

sao lại từ xa anh

phuongnh
01-09-2009, 15:58
Vì bạn dangkhoaquan đi chụp ảnh dạo ở Đường Lâm kím tiền leo núi :D

suri
01-09-2009, 16:01
Hi all!
không phân biệt chủng tộc ( đen, vàng, tráng, xanh, đỏ, tái tái...) giới tính ( nam, nữ, gay, pede, bóng...), giai cấp (sếp, lính, osin, ông chủ, bà chủ..) miểm có máu phượt là welcome!

:)) anh Thế Hùng cũng hài hước ghê nhá :))

hihiphuong
01-09-2009, 16:24
có em tham gia với, em không còn độc thân nhưng ham vui khẹckhẹc, đi cả ngày thế thì không xong đâu, em đi được phần nào nóng bỏng (pháo hoa) và mát lạnh (kara) thôi à kheckhẹc.. em sẽ liên lạc qua dt sau. mọi người đi cafe vui nhé

quên mất! theo tinh hành lang từ 1080 thì giờ bắn pháo hoa là 19:00 tại cầu Phú Mỹ ngay sau khi anh Dũng đọc cái gì đấy. Moị người chú ý nhé.... em nghĩ chỗ xem hay nhất là trên cầu Thủ Thiêm. :L

em lại quên thêm 1 vấn đề nữa, dạo này các bác bên trật tự Q.1 bắt xe để trên lề đường dữ lắm nên các bác coi chừng mất tiền oan nhé.. ngày nào em cũng thấy.

TheHung
02-09-2009, 10:12
Dear all!
Tối nay off vào lúc 6h00. Tập trung trước nhà văn hóa Thanh Niên. Dây thun đến 6h30. Kế hoạch như sau.
- Ăn tối : lẩu cá kèo hoặc lẩu bò.
- Karaoke
- Xem pháo bông
Chi phí campuchia, bà con nào sắp xếp được thì tham gia cho vui nhé!
Thành phần tham dự:
Su ri, ThangDong, tachcafe, Hihiphuong, Nga, Thế Hùng và một số bạn bè nam thanh nữ tú.
Mại dzo mại dzo!

phuongnh
02-09-2009, 10:54
Đổi giờ rồi ah, 9h sáng này mình lên cafe bệt uống có một mình, không gặp ai hết

TheHung
02-09-2009, 13:10
Sorry bac Phuongnh!
vì một số lý do nên phải đổi kế quạch, Có text mesage cellphone cho mấy bạn mà quên bác vì không có số phone.
tối rảnh thì tham gia nhé.
Nice day!

tichuot
03-09-2009, 10:22
Mấy ngày nay nhà 442 bận rộn ăn chơi nhảy múa phương xa, tạm thời rời xa nét nên chẳng cập nhật thông tin gì cả. :(.

Kế hoạch off hoành tráng thế mà anh Hùng không ới em 1 tiếng, biết vậy em hủy sô chạy long nhong rồi. =))

TheHung
03-09-2009, 10:31
Mấy ngày nay nhà 442 bận rộn ăn chơi nhảy múa phương xa, tạm thời rời xa nét nên chẳng cập nhật thông tin gì cả. :(.

Kế hoạch off hoành tráng thế mà anh Hùng không ới em 1 tiếng, biết vậy em hủy sô chạy long nhong rồi. =))

ơ! thế sao nghe em nói là đi Hà Nội. Tối qua ngồi cafe gần nhà em đó.
tiết thật, thôi để weekend đi hén. fishing again!

tichuot
03-09-2009, 10:37
ơ! thế sao nghe em nói là đi Hà Nội. Tối qua ngồi cafe gần nhà em đó.
tiết thật, thôi để weekend đi hén. fishing again!

Nhà có việc gấp nên hủy sô Bắc tiến anh ạ. Ngồi quán cà phê thì nhìn không sướng bằng leo lên sân thượng nhà em.

Thôi không spam ở đây, kẻo mod xóa bài ấy. =))

hoaxuongrong
03-09-2009, 13:39
ui chao, tiếc wa ha. Dạo này máy tính bị hư nên ko có up đếch thông tin, ko bít mọi người rủ rê cà fe cà fao hỉ

helleagle
03-09-2009, 17:32
Biết BTC sẽ chơi những chỗ hiểm. Mình thì bành ra cho 2 em mò thoải mái (đã hội ý trước). Còn mình sau đó vận nội công nó teo và ... biến mất rồi, chẳng sợ. Còn các e thì sợ mình làm càng, cứ rúm người, làm em chỉ làm tàm tạm ... bên hông và sau lưng thôi :))
Hiiii ... Mấy bác chơi trò này vui nhỉ .... Không biết bác Langbiang có nhớ em không .... Mới gặp bác í ở trong Bàu Sấu - Nam Cát Tiên cách đây mấy ngày, balo, máy ảnh lỉnh kỉnh, chắc lại đi săn ảnh tiếp.... Bác i cũng zdui gớm ...

suri
03-09-2009, 18:09
Hiiii ... Mấy bác chơi trò này vui nhỉ .... Không biết bác Langbiang có nhớ em không .... Mới gặp bác í ở trong Bàu Sấu - Nam Cát Tiên cách đây mấy ngày, balo, máy ảnh lỉnh kỉnh, chắc lại đi săn ảnh tiếp.... Bác i cũng zdui gớm ...

bác là ai thế, hổm rồi e có đi Nam Cát Tiên với a langbiang, nhưng sao không biết bác

tachcafe
04-09-2009, 01:28
Hôm qua ra cầu Thủ Thiêm xem bắn pháo bông với thangdong mọi người lại về Lê Thánh Tôn rồi, chạy lang thang quận 2 ngắm cầu Phú Mỹ đèn sáng choang, mà chưa cho xe máy chạy, o cafe được với cả nhà, sory nhé. Cuối tuần rảnh cafe bệt, tuần sau phượt cực Tây Apachải rồi, nhà mình có ai tham gia o nhỉ. 12 + 13/09 : Yên Tử - Hạ Long, 14 - 20/9 cột mốc số 0 Apachải.

langbiang
04-09-2009, 05:54
Dzui chứ em. Anh sẽ gửi riêng mấy tấm có nhóm em gồm 2 đực 1 cái lang thang NCT sau nhé! (sorry admin e lạc đề tí)

langbiang
04-09-2009, 05:57
Hôm qua ra cầu Thủ Thiêm xem bắn pháo bông với thangdong mọi người lại về Lê Thánh Tôn rồi, chạy lang thang quận 2 ngắm cầu Phú Mỹ đèn sáng choang, mà chưa cho xe máy chạy, o cafe được với cả nhà, sory nhé. Cuối tuần rảnh cafe bệt, tuần sau phượt cực Tây Apachải rồi, nhà mình có ai tham gia o nhỉ. 12 + 13/09 : Yên Tử - Hạ Long, 14 - 20/9 cột mốc số 0 Apachải.
Oke cuối tuần bệt để tìm ra mới cho cuộc đời em nha. Hehe
Mà rủ rê đi chuyến mới như thế này thì tachcafe mở thớt mới đi. Anh em rảnh tay chân ném đá ngay.:))

2LúaMiềnTây
04-09-2009, 11:05
Kỳ này không đi off được tiếc ơi là tiếc, ra ngoài Bắc cũng không kịp cập nhật thông tin gì cả, cứ như là mù hết thông tin vậy. Vừa về SG là vào xem liền, mấy anh chị em off hoàng tráng quá...
Thôi hẹn lần sau vậy.

rei
04-09-2009, 14:35
Dear all!
Tối nay off vào lúc 6h00. Tập trung trước nhà văn hóa Thanh Niên. Dây thun đến 6h30. Kế hoạch như sau.
- Ăn tối : lẩu cá kèo hoặc lẩu bò.
- Karaoke
- Xem pháo bông
Chi phí campuchia, bà con nào sắp xếp được thì tham gia cho vui nhé!
Thành phần tham dự:
Su ri, ThangDong, tachcafe, Hihiphuong, Nga, Thế Hùng và một số bạn bè nam thanh nữ tú.
Mại dzo mại dzo!
hix, giờ mới đọc được cái này & 3/9 em mới bít 2/9 có pháo bông :(

vit_troi
16-09-2009, 20:38
Bà kon ở trỏng off hoành tráng thế nhỉ, kỳ nào ra HN thì gặp nhau nhá, nhớ là lu loa trước tí cho tớ biết mà đi chào cả nhà trong ý với nhá.

tachcafe
21-09-2009, 23:28
giờ mới nhận được tin của vit troi, tachcafe mới ở Hà Nội về tối Chủ Nhật 20/9, hic...

phuongnh
22-09-2009, 20:38
Tracklog Đảo Ó