PDA

View Full Version : khám phá vườn quốc gia xuân thủy từ thứ 7 tới chủ nhật 2-3/6

chungvu72
29-05-2012, 13:29
Lịch trỉnh và chi phí dự trù như sau;

Thứ 7 ngày 2/6 xuất phát tại hp- nam định- xuân thủy 130km xuất phát 6h sáng tới xuân thủy 10h sáng ,trên đường đi mua đồ ăn trưa( bánh trái,,giò chả,hoa quả,nước uống để ăn trưa trên thuyền )

10h sáng lên thuyền đi thăm rừng ngập mặn( nếu nước xuống thì đi thăm cồn nu, cồn ngạn trươc) tắm biển ,chụp choẹt,

5h chiều lên bờ nghé bãi biển thịnh long,kiếm nhà nghỉ,ăn tối,buổi tối dạo biển hoặc đi khám phá chợ tình (cái này dành cho bác nào muốn plan B)

Chủ nhật ngày 3/6 sau khi ăn sáng 7h30 xuống thuyền đi thăm rừng ngập mặn( ăn trưa trên thuyên) chiều 3 giờ lên đường về hải phòng,6h30 chiều kết thúc phuot xuân thủy các mem ôm hôn chia tay hẹn ngày tái ngộ phuot khác.

Chi phí dự trù ;tiền ăn 5 bữa x50k= 250k
tiền thuê tầu 70k(đoàn 10 ngừoi trở lên)
nhà nghỉ 70k
xăng- xế,ôm chia nhau
tổng thiệt hại = 390k chưa tính phát sinh, chủ thớt khuyến khích bà con cầm đi 500k.

mình sẽ không thu tiền trước của bất cứ ai tránh rủi do đánh rơi tiền hehehe.hình thức chung chi là camphuchia.

ps; trên đây là lịch trình và kinh phi tham khảo thôi mong bà con tham gia góp ý kiến; chung vũ 01287563255
thành viên tham gia gồm chung vũ và 5 bạn trong nhóm phuot-hp rùi.

banhquydau
29-05-2012, 16:28
Hic, tiếc là tuần sau nữa em cũng làm lead cung Quât Lâm- hải Thịnh cho các đồng chí đoàn viên cơ quan em roài, nên không join với bác được