PDA

View Full Version : Đây là .....

Chitto
10-08-2009, 20:52
Là gì ???

Câu hỏi này sẽ hiện diện ngay trong đầu các Phượt gia, Phượt tử, Phượt ư ử của các nhóm khác.

Và nhóm chúng ta sẽ làm cho họ phải trợn tròn mắt ngạc nhiên, há hốc mồm, răng lợi rụng lả tả vì kinh hãi, vì khâm phục, hoặc là cả vì... xấu hổ.

Nhanh nhanh, ai không muốn rụng răng rơi mắt co thắt ruột già, nhìn gà hóa cuốc... thì vào đây, vào với group ĐÂY LÀ

Với sự cổ vũ dịu dàng của Susu, với sự hỗ trợ trong sáng của Black, group ĐÂY LÀ sẽ làm nổ tung đêm Phọt !!!

Alê àlế àlê

nguyen
10-08-2009, 21:11
gay go nhờ :">:">

Nhimxu
10-08-2009, 21:15
Ngồi chống cằm 20 phút đợi Su mãi không thấy. Tao bóc tem Chít toi trước Su nhá.hehe mình cũng hơi hơi có duyên với Chitto hay sao ấy nhờ(NT)

nguyen
10-08-2009, 21:16
Ngồi chống cằm 20 phút đợi Su mãi không thấy. Tao bóc tem Chít toi trước Su nhá.hehe mình cũng hơi hơi có duyên với Chitto hay sao ấy nhờ(NT)

Hô hố tao bóc tem "anh giai" chitto trước rồi =))=)) cuối cùng thì vẫn vô duyên thôi :D fan hâm mộ gì gì ạ :D :D

Nhimxu
10-08-2009, 21:17
gay go nhờ :">:">

Giời ui Nguyên, mất tem Chitto của em roài. Haizzz vậy là duyên của con Su roài

maytrangtc
10-08-2009, 23:01
Bạn Nhím với bạn Nguyên ngồi đây mà tranh bóc tem. Su nó bóc trước ở chỗ khác mất rồi:D

Xiah
10-08-2009, 23:06
Hồi hộp nóng cả người ạ.

anhminh
10-08-2009, 23:22
Hồi hộp nóng cả người ạ.

Bạn có định quy cái hồi hộp của bạn ra gạch ko? ;)

Quat
10-08-2009, 23:24
Gạch tươi gặp Quạt còn gạnh số thì gặo Black :))

susu
11-08-2009, 06:13
Bà con cứ bìn tĩn, không việc gì mà phải nóng vội chuyện tem phiếu cả !

Theo dự tính của bạn 2su thì đội Đây Là sẽ tham gia đêm Ọp với 1 số tiết mục như sau :

- Thể thao : gắp lửa bỏ đũng quần (đứa khác) - 2su

- Kiến thức : 10 câu hỏi trong đêm tân hôn - Chitto

- Nghệ thuật : độc tấu kèn môi - Nam bư

Bên cạnh đó còn có 1 số tiết mục đặc sắc như : Xiếc cào cào bay dây điện - Nguyen hay Live show Art Nude múa lửa "Black và những người bạn" (c)
.....

Vậy các bạn còn chần chừ gì nữa mà chưa tham gia cùng chúng tôi ???

Để bảo vệ đũng quần của chính mình trước 2su!!:shrug:
Để có cảm giác hồi hộp đêm tân hôn với Chitto !!!
Để trở thành người ôm eo Nguyen ngồi sau cào cào ngắm Black khỏa thưn !!!(watch)

Đây Là .. Đây Là .. (beer)

@ Ôi mà iem vẫn chưa lộp tiền cho Ban Tổ Chấy =))

Chitto
11-08-2009, 11:49
Nào các kiều nữ đâu rồi

Nào các Manly man đâu rồi

Mau tham gia group ĐÂY LÀ, rồi các bạn sẽ được biết các bạn ... là cái gì....

Người nào đứng ngoài sẽ BỊ là cái gì ráng chịu.

Ai ở trong ĐƯỢC là cái gì sẽ biết.

Ôlê ồlế ồlê

TÍM
11-08-2009, 11:53
Đội mình có chitto với susu đúng là song kiếm hợp bích tạo thành thượng phương bảo kiếm hào khí ngất trời, có thêm Black vững như bàn thạch đỡ sau lưng ...

cứ phải gọi là bất khả chiến bại!!!!

Slogan của chúng ta là: Ước mơ vươn tới một Chitto!! phải ko susu?

susu
11-08-2009, 12:12
Để em tả qua cho các bạn tưởng tượng dễ dàng nhá !

Black vững như bàn thạch, nhưng không phải là sau lưng - mà là dưới chân 2su.

Bạn Su đứng trên Black (nằm ngửa hay sấp thì tùy bạn í), tay phải cầm thước kẻ giơ cao như thượng phương bảo kiếm, tay trái nâng 1 cuốn cẩm nang có tựa đề "1000 câu hỏi dễ gặp trong đêm tân hôn" - tác giả Chitto. :shrug:

Ước mơ vươn tới một Chitto .. Chitto .. Chitto :L :L :L

LinhEvil
11-08-2009, 12:15
Eo ôi em thích đội này kinh khủng

ước gì mình được gắp lửa bỏ đũng quần anh ấy....

Kiara
11-08-2009, 13:41
Đề nghị bên này share quân, chả fair gì cả.

Đã có cụ, lại thêm Su.
Tiền Black hô
Hậu Evil ủng

Ếch chơi kiểu thế nhá, để bên tớ độc có con rà này hò, hổng chịu đâu:((

susu
11-08-2009, 13:46
Đề nghị bên này share quân, chả fair gì cả.

Đã có cụ, lại thêm Su.
Tiền Black hô
Hậu Evil ủng

Ếch chơi kiểu thế nhá, để bên tớ độc có con rà này hò, hổng chịu đâu:((

Gớm, chị già em ghen tị làm gì !
Chitto - susu là cặp trời sinh, tách ra làm sao được ! =))

TÍM
11-08-2009, 14:00
Còn em chỉ vì cái hộ khẩu, chị Kiara thông củm hộ đi ạ :)

Kiara
11-08-2009, 14:02
Lày, không chơi kiểu quân khu nhá. :Dam

susu
11-08-2009, 14:05
Lày, sự đã an bài nhá, không chơi lèm bèm ghen tị nhá, lơ mơ là oánh úp ọt đới nhá !! =))

@ Ọp không quan trọng, quan trọng là Black phải ngoan, nhờ !! :L =))

anhminh
11-08-2009, 14:07

Đúng rồi, đề nghị ko chơi kiểu quân khu!!! ko fair

susu
11-08-2009, 14:11
Đúng rồi, đề nghị ko chơi kiểu quân khu!!! ko fair

Đúng rồi, không fair, không lãng mạn !! LE nhờ ... =))

Chitto
11-08-2009, 20:44
Hỡi các Chàng, các Nàng, các Gã, các Ả của group ĐÂY LÀ !

Chương trình của group sẽ vô cùng huyền bí và kỳ ảo như cái tên của group, lại rất diệu kỳ, lại đầy màu sắc, lại biến báo khôn lường luôn í !

Tinh thần là thậm chí ngay cả đội trưởng, đội phó cũng chưa biết trước chi tiết tất cả sẽ có những gì sẽ xảy ra cho đến khi nó xảy raaaaaaaaaaaa

Vào đây, bạn sẽ được tha hồ phát huy trí tưởng tượng, óc sáng tạo, sự hài hước, năng khiếu mọi mặt của mình. Mọi ý tưởng đều được hoan nghênh. Mọi nhân tài đều được hỗ trợ. Mọi hành động đều được cổ vũũũũũũũũũũũũũũũũũũ

Ariel
11-08-2009, 20:53
mình hâm mộ đội Chit quá, chả nhẽ bay ra HN?

maytrangtc
12-08-2009, 10:30
mình hâm mộ đội Chit quá, chả nhẽ bay ra HN?

Đừng đừng đừng :D. Ra Hà Nội là thần tượng sụp đổ đấy =))

@Chitto:: PM hoặc nhắn YM cho em cái pass để em vào sub box ngó nghiêng chút :D

Nhimxu
12-08-2009, 11:24
Đừng đừng đừng :D. Ra Hà Nội là thần tượng sụp đổ đấy =))

@Chitto:: PM hoặc nhắn YM cho em cái pass để em vào sub box ngó nghiêng chút :D

Thầy Kim sợ phải đợi thêm 1 năm ánh sáng nên giờ này đang đứng lớp phụ đạo cho 2Su "1000 câu hỏi dễ gặp trong đêm tân hôn" rồi, chưa PM được cho em đâu cưng.

Chitto
12-08-2009, 16:17
Những dự tính của tớ sẽ không thể public ra ngoài được. Chỉ có 3 người chủ chốt nắm được chính thức.

Đang rất cần một số bạn tình nguyện tham gia.

Tuyển gấp cốt cán gồm 2 nam 2 nữ nữa đêêêêêêêêêêêêêv

Có khi nhà mình không cần vào "họp kín" đâu, cứ mập mờ thế này hay hơn... hơ hơ...

Xiah
12-08-2009, 16:28
Có em Xiah đây. Em đăng ký 1 chân anh Chit nhá.
Gái già xịn.

Totochan
12-08-2009, 17:03
Có em Xiah đây. Em đăng ký 1 chân anh Chit nhá.
Gái già xịn.

Gái già xịn àh? Thế thì nhầm grúp rồi ! Già thì phải sang đội gà già chứ??
Gái già xịn = hàng bảo tồn àh??? Chuyển grúp đi, già ơi!!!! Đừng đóng tiền vộinhé ha ha ha(NT)

Chitto
12-08-2009, 18:07
Xê ra xê ra. Đã lỡ thò (bất cứ cái gì) vào đây thì đừng hòng mà ra dễ thế, nhá !!!

Alê alế àlê.

Vậy là bên cạnh Susu cô gái dịu dàng, Black cô nàng trong trắng, Nhimxu cô ả mượt mà đã có thêm Xiah cô em già xịn !!!

Nào, hỡi các cô gái, chàng trai tươi trẻ đâu nào. Đảm bảo hấp dẫn nào. Chưa cần lộ hàng đã thấy rất là hừng hực rồi nàooooooooooooooo

co_mem
12-08-2009, 20:19
Hé hé, cụ Chít đạo mạo tuột com lê cà vạt ra đường tranh khách rồi kìa :D

Bách Hợp
13-08-2009, 00:56
Hehe, em nghe các cụ nhà ta xôn xao mà hồi hộp quá, tình hình này ứ ... ngủ dc mất, ...

Nheva
13-08-2009, 13:47
mà chơi kiểu quân khu thì chít với Kiara nhé, đã biết câu "HP du đãng có ông đây" chưa?(NT)

Nheva
13-08-2009, 13:56
Là gì ???

Câu hỏi này sẽ hiện diện ngay trong đầu các Phượt gia, Phượt tử, Phượt ư ử của các nhóm khác.

Đây là... Đài tiếng nói Việt Nam.
Chắc cũng chỉ hồi hộp như mục kể chuyện cảnh giác của VOV là cùng chứ giề;)
He he, mình thích ném đá cái Su lắm cơ, giờ mới có dịp

Kiara
13-08-2009, 14:14
mà chơi kiểu quân khu thì chít với Kiara nhé, đã biết câu "HP du đãng có ông đây" chưa?(NT)

Eo ơi!!!!

Chị Nheva sao nói thách thế.

Nhà chúng iem đã "du đãng" với ai chưa? đã nặng nhời với ai bao giờ chưa?

Chị cho nhà chúng iem mặc cả xuống thành từ "mấu" cho nó lành, chị ợ.

Nheva
13-08-2009, 14:17
Eo ơi!!!!

Chị Nheva sao nói thách thế.

Nhà chúng iem đã "du đãng" với ai chưa? đã nặng nhời với ai bao giờ chưa?

Chị cho nhà chúng iem mặc cả xuống thành từ "mấu" cho nó lành, chị ợ.
Duyệt, ừ thì "mấu", nhưng nghe lành quá:))

gaumisa80
14-08-2009, 12:03
Để em tả qua cho các bạn tưởng tượng dễ dàng nhá !

Black vững như bàn thạch, nhưng không phải là sau lưng - mà là dưới chân 2su.

Bạn Su đứng trên Black (nằm ngửa hay sấp thì tùy bạn í), tay phải cầm thước kẻ giơ cao như thượng phương bảo kiếm, tay trái nâng 1 cuốn cẩm nang có tựa đề "1000 câu hỏi dễ gặp trong đêm tân hôn" - tác giả Chitto.

Ước mơ vươn tới một Chitto .. Chitto .. Chitto

Bạn su mà đứng trên bạn Black chắc bạn Black bẹp thành con rán nhỉ =))=))=))
Đăng ký nhà nào đây nhể :D:D:D

wild_honey
14-08-2009, 14:04
Bạn su mà đứng trên bạn Black chắc bạn Black bẹp thành con rán nhỉ =))=))=))
Đăng ký nhà nào đây nhể :D:D:D

Ai lại quăng ra 1 câu như thế bao giờ. Gái k thấy tình hình là đang rất nhạy cảm à. 3 đội trưởng đang mồi chài, lôi kéo mem bờ. Chọn nhóm nào là cứ phải dứt khoát chứ không là 3 đội trưởng xông vào uýnh nhau vỡ gáo dừa để tranh nhau mem chứ tưởng đơn giản à! Nếu là gái giừ sang nhóm Kiara đê, còn thích cụ Chít lụ khụ thì cũng bẩu 1 câu. Còn thích hoang dại, bốc lửa sệch xì ( mà nhóm này, chịp chịp, giai hót cực) thì vào nhóm chị, hị hị (NT)

Kiara
14-08-2009, 14:13
Há há

Nhà Ong ra đường tranh khách kìa.
Đừng vào nhà đấy, bị đốt cho sưng u lên chứ lị :LL

Chẹp chẹp, cứ nghĩ đến rai hót lại muốn bỏ hết chức quyền xông vào bốc lửa ngoáy tu hài sệch xỳ(NT)

Bách Hợp
14-08-2009, 14:59
Ai lại quăng ra 1 câu như thế bao giờ. Gái k thấy tình hình là đang rất nhạy cảm à. 3 đội trưởng đang mồi chài, lôi kéo mem bờ. Chọn nhóm nào là cứ phải dứt khoát chứ không là 3 đội trưởng xông vào uýnh nhau vỡ gáo dừa để tranh nhau mem chứ tưởng đơn giản à! Nếu là gái giừ sang nhóm Kiara đê, còn thích cụ Chít lụ khụ thì cũng bẩu 1 câu. Còn thích hoang dại, bốc lửa sệch xì ( mà nhóm này, chịp chịp, giai hót cực) thì vào nhóm chị, hị hị (NT)

Hờ hờ, dạo này em có tật xấu là thích giai đẹp, thế mới chít, kiểu này ... cơ mà sợ mình chưa đủ độ mấu lửa và sẹc- xi ...

susu
14-08-2009, 17:58
Bạn su mà đứng trên bạn Black chắc bạn Black bẹp thành con rán nhỉ!
Đăng ký nhà nào đây nhể :D

Bạn Gấu bụng muốn vào nhóm với bạn Su, mà mồm lại lải nhải thế chị Ong lại mất công câu kéo, há há !!=))

@ chị Nheva: ném đá em chị, đá bật lại thì chếttttttttt !!:shrug: :LL

@ Bách Hợp : tiêu chí của nhà lày là zai lồng làn, chứ sệc xì chỉ thứ 2 thôi é !

Vâng, và Đây Là : .... Đêm Tân Hun Lồng Làn với 2su và Chitto ... Oh yeahhhhhh (watch) (watch) (watch)

Totochan
14-08-2009, 23:40

EM đề nghị sửa lại " Hp du đãng có em đây"! ;) GIà là rất chi ngọt nước chị Nheva nhé!!!!Nghị quyết của bọn em đới!!! Ha ha.

Totochan
14-08-2009, 23:42
@ Ong! Ong quả là hot hot hot .... !!!!

wild_honey
17-08-2009, 22:12
Nhóm này bí hiểm hầy! chửa thấy tổng kết thành viên quân số. Hay cụ chít lực lượng mỏng, sợ thò ra 1 cái là 2 gái kiara với Ong đè cụ? Ong đồ là mem cụ chít thuộc thành phần mong manh dễ cháy nổ. Đưa danh sách lên sợ nhà Ong trèo kéo dụ dỗ nên giờ này chửa dám chưng hàng ra :))

Chitto
17-08-2009, 22:58
Hic hic.

Đúng là hôm đó "chúng nó" úp sọt tớ, bảo tớ là có đông. Túm lại là đến giờ chả còn ai cả.
...
Vì một số lý do riêng, chương trình pass sang nhà Black và Susu rồi. Susu thì không thấy reply gì cả. Nhân sự thì Black cũng không khả quan...

Hic hic, các bác cứu với ...

Kiara
18-08-2009, 07:59
Lo gì cụ ơi, gọi là chia đội nhưng tớ thấy về phần trò chơi thì 3 đội cùng chia người cài cắm để chơi một lúc thôi mà.

Đến khi lên đó, tùy theo tình hình thực tế mà mình dàn quân cho hợp lý, vui là chính.

Tớ lúc trước kêu gào thực ra là muốn ace xôm tụ mấu lên mà đi ọp, chứ nhiều khi chỉ cần hơi ngại một chút là ace không đi rồi.

Đội tớ đến ngày hôm nay cũng chỉ chắc chắn 15 mạng (trong đó có 5 mạng tớ bắt phải đi :LL )

Bên đấy có đi sớm để giúp Ban tổ chấy không?

TÍM
18-08-2009, 12:51
Vừa giật lại Nguyen và Anhminh cho chittoi rồi còn gì ...

Ban tổ chấy như Black thật là người hiếm có =))

wild_honey
18-08-2009, 14:49

Iểu ôi, 2 bác này giai hót hàng tuyển hay sao mà các nhóm cứ buôn đi bán lại qua bao nhiêu là tay ..gái :)). Giờ chả hiểu sao lại đến tay giai. :shrug: Em là em đề nghị các bác thế này, các bác cứ chia 2 bác này ra làm 3 mảnh. Mảnh từ cổ trở lên cho cụ Chít, cụ này uyên thâm, cóa tiết mục đánh đố nên có lúc 2 bác này phải sử dụng đến ..quả nho. :)) Vì nhóm em có tiết mục múa tu hài, em xí phần giữa. Phần còn lại cho nhà Kiara, thích gặm chân cẳng. Tạm thời thế đã nhẩy!

nguyen
18-08-2009, 15:02

Công nhận là đời 2 thằng tớ chuân chuyên đáo để :)

anhminh
18-08-2009, 17:27
Công nhận là đời 2 thằng tớ chuân chuyên đáo để :)

Chúng mình mà là gái thì ... :D

Go-go-go
20-08-2009, 00:19
ủa bác Chitto kô lên danh sách cho nhóm à? Hay là quân nhà bác chạy toán loạn đi tìm 1001 thắc mắc trong đêm tân hôn rùi ạ?

Chitto
23-08-2009, 21:21
Đàn ông chơi với đàn bà
Cả hai mà gặp ĐÂY LÀ... là xong luôn

Rất cảm ơn tất cả các bạn đã theo dõi và tham gia ĐÂY LÀ !!!

Đặc biệt cảm ơn các bạn SUSU, DUCKO, VIRGO, MIHTUA, NHIMXU, MAYTRANG đã chịu đứng ra làm Chuột bạch cho trò này.

Các bạn biết không, chỉ đến trước khi thực hiện trò nửa tiếng thì các bạn ấy mới biết sẽ phải làm gì. Bí mật đến thế là cùng.

Và cảm ơn lần nữa đến tất cả các bạn đã ... chịu khó động não với Đây Là !!!