PDA

View Full Version : Ộp lai là phải hoang dại mấu lửa!

wild_honey
10-08-2009, 20:44
Ai cũng biết rằng nhóm ta, nhóm "hoang dã_máu lửa" đang đứng trước một Chitto uyên thâm bác học, với kiến thức đình chùa miếu mạo phủ kín từ đầu đến chân, từ trong ra ngoài. Và một Kiara khi sinh ra sẵn đã có máu "gấu mẹ" của dân đất cảng, thao túng một vùng vịnh với biển, với trời. Cộng thêm lợi thế bắt lũ nhân viên dưới quyền vào đăng kí nick phượt lập thành tích không là bà cho tụi bay nghỉ việc…. Ừ thì nhà Ong có thể có những lúc mỏi cánh mơ màng, có lúc lười comment, ném đá! có lúc quên mất hoang dại mà bỏ đi phượt năm sao ..nhưng một khi nhà Ong được lựa chọn làm lãnh đạo tinh thần cho nhóm hoang dại thì đúng! chỉ có nhà Ong! Nhà Ong! ( vỗ tay)!

Vậy nên, nay! Ong chính thức hú hét kêu gọi thành lập bầy đàn băng đảng phượt " hoang dại_ máu lửa" Hỡi các phượt trẻ phượt già, phượt bà phượt ông! Ong kêu gọi nhà nào thấy máu, góp máu! Nhà nào có lửa, góp lửa! nhà nào có mật, góp mật! Ta thành lập nhóm " hoang dã_máu lửa"! Đại hội offline line 3 tuổi, ta sẽ cho thiên hạ thấy tinh thần "hoang dại" và "máu lửa" của ta, không những giật tất cả các loại giải của đêm offline mà từ nay, ta sẽ thống lĩnh và xuyên suốt các chủ đề phượt! ( vỗ tay)

Tiêu chí!

Không cần có tiêu chí cụ tỉ miễn là các bạn phượt thấy nổi máu và lửa với thiên nhiên hoang dã! đặc biệt khuyến khích bạn nào sau khi máu lửa nổi lên đã từng và sẽ tắm nude trong rừng!

Còn bạn nào đang có chút phân vân muốn trở lên hoang dại nhưng cái vẻ ngoài bạn chưa cho phép, bạn hãy trút bỏ cái vỏ bên ngoài ra và nếu là phượt gái, bạn hãy khoác lên mình bộ bikini 3 mảnh bằng lá nho. Còn nếu là phượt giai, thì đã có sẵn những chiếc khố làm từ lá chuối rừng từng phơi qua 1 nắng! Vậy là bạn đã trở thành 1 mem đầy hoang dại! ( vỗ tay)

Vào lúc này đây, có một số người đang đặt câu hỏi về mức độ tham vọng của nhóm chúng ta nhưng họ quên rằng thời buổi H1N1 này chẳng ai còn dám đi máy bay, xe đò, xe lửa, thậm chí ôtô riêng để đi đến những thành phố xa hoa, những đảo Cát Bà hoặc đi khấn vái ở những đền những chùa nườm nượp những người với ngợm với khói với nhang. Vào chính lúc này! Lúc các bạn đang đắm mình topic hoang dã, ta hãy để trí tưởng của chúng ta bay bổng với rừng già với biển cả rồi trí tưởng tượng của ta được kết hợp lại thành một mục đích chung. Ta xây dựng một chương trình hoành tráng, sặc màu, sặc mùi và sặc âm thanh hoang dại rồi ta cho ra mắt vào đêm ộp Thung Nai sắp tới.

Chúng ta hãy vinh danh những người chung tay xây dựng slogan " hoang dại - máu lửa" những người dám mang rừng già và biển cả đè bẹp miếu mạo đình chùa lẫn Cát bà, Cát ông! Ta vinh danh họ không chỉ vì họ là những người quả cảm mang hoang dã đá văn minh mà vì họ còn đại diện cho một thế hệ mem mới, sẵn lòng tìm kiếm ý nghĩa mới về phượt nơi thiên nhiên hoang dã. Và vì vậy, trong khoảnh khắc này — một khoảnh khắc đi đến quyết định lựa chọn đường hướng phượt cho cuộc đời mình với tôn chỉ "hoang dại- máu lửa", chính tinh thần này ắt hẳn ngự trị trong tất cả chúng ta-những người chỉ dù chỉ vô tình ghé qua topic này.

Hỡi các bạn! hãy " hoang dại", hãy "máu lửa" lên! hãy chung tay để cho .. thế giới biết phượt mà không " hoang dại" không có tí "máu lửa" thì vứt! ta cho về nhì!

P/S. Đăng kí nhanh không thì bảo X(

CVN
10-08-2009, 20:57
Nào những com-lê cà vạt, hãy vứt qua một bên!

Tèn ten!

Chitto
10-08-2009, 21:00
Hoang dại và máu lửa gì mà dài lòng thòng lẽo thẽo thế nhờ ờờờờờờờ

Ề ềềềềềềềềềềề

nguyen
10-08-2009, 21:06
Mới nhìn thấy 2 chữ "hoang dã" tổ trưởng tổ "nếu muốn tèn teng phải trả lời đúng 10 câu về đình chùa" đã nhảy dựng lên dìm hàng rồi X(:T . Mình ủng hộ bạn Ong !!!!!!!!!!!!!!!!! :LL

Nhimxu
10-08-2009, 21:22
Em đang tưởng tượng CVN mặc quả váy tua rua lá chuối 1 nắng sẽ dư nào nhỉ???

baxu
10-08-2009, 22:03
Nhà Ong đâu, chị đăng ký nuôn! Nhận nuôn chân tổ trưởng tổ hải ngoại!

Hiện tại đã có

1. Diễn viên đóng thế gạo cội AnhGia: đeo ống trường phái đảo nhiệt đới hoang dại kết hợp kỹ nghệ lâu đời Đông Âu (c)

2. Cặp diễn viên trẻ mới lổi từ liên hoan phim Kalory Vary: Toét và Matador sệch sâu công nghệ Đức nhợn (beer)

Còn chị á, bi ki ni bi ki niếc on nai nhá, mà cần thì nuy nuôn (NT)

(edited - PR mông hàng ;))

homeless man
10-08-2009, 22:04
Tớ có mấy quả váy Mông, mặc vào thì máu lửa-hoang dại gần chết đới. Nhóm mình có mượn không =))

P/S Váy Mông là váy mặc vào thì hở mông không à :LL

wild_honey
10-08-2009, 22:11
Tớ có mấy quả váy Mông, mặc vào thì máu lửa-hoang dại gần chết đới. Nhóm mình có mượn không =))

P/S Váy Mông là váy mặc vào thì hở mông không à :LL

Đề nghị bạn homeless cứ mang đi, bikini lá nho với khố lá chuối có hạn. Nếu bắt được bạn Chít Tô thì chụp ngay cái váy Hơ mông vào, lôi tuột sang nhóm Hoang Dại. Còn chỗ nào của bạn hoang dại bạn thích hở ra, bạn biết là mình đều ủng hộ mà. :))

LinhEvil
10-08-2009, 22:45
Em là em hoang dại nuôn! hú hú...

Đợi tí ôm quả đu đủ nhảy múa hoang dại cho ló máu

Chin
10-08-2009, 23:29
Em là em hoang dại nuôn! hú hú...

Đợi tí ôm quả đu đủ nhảy múa hoang dại cho ló máu

Ôm đu đủ nhảy cẩn thận ko nại có màn rơi răng nhá.rồi các bạn nại máu nửa đi tìm răng.

tichuot
11-08-2009, 00:12
Nếu cho tớ đăng ký thì tớ tham gia trò múa lửa cho nó máu (c)

dugiang
11-08-2009, 00:17
Tớ mà ở HN là đăng ký luôn nhóm này.
Đây mới chính là bản chất thật của iem....

anhminh
11-08-2009, 01:35
Kiểu này Kiara nóng gáy rồi :))

Nambyus
11-08-2009, 09:20
Tớ mà ở HN là đăng ký luôn nhóm này.
Đây mới chính là bản chất thật của iem....

Dugiang mà nhảy thì còn làm khối kẻ khác máu...Hay ra HN rồi qua Cam luôn chị!(NT)

wild_honey
11-08-2009, 14:43
Mới đi vắng có nửa ngày mà các tốp píc ộp xôm ghê! Xem ra toàn những cây đa cây, đề baxu, Cỉ Vỉ ẻn, Nguyen nghiếc anhminh anh miếc, toàn các hội già còn lại tí máu lửa mà cũng quăng ra dùng nốt cho vụ này! hoang dại máu lửa xong là ra về 2 nạng mà vẫn quyết dâng thân cho Ong! Các gơn các boi trẻ khỏe đâu, chả nhẻ tụi trẻ bây giờ nó dành máu lửa hoang dại cho việc khác cả rồi sao mừ k thấy vào thể hiện nhở?

Kiara
11-08-2009, 14:52
Thật với cô, mới chỉ nghĩ đến phần trên 2 lá bắp cải, phần dưới một chú Tu hài, chị đã thấy ấy lắm rồi.

BĐH này thâm, chia nhỏ lực lượng, không là chị cũng join ngay vào đây.

baxu
11-08-2009, 15:03
Tớ cũng nghĩ nhà kiara già cả, cốt cách, lại máu lửa ko join vào đây thì phí quá!

Ko lẽ chỉ vì chúng nó máu lửa trước mà mình cứ phải lủi thủi nhai xương gà, lấy thịt lấp liếm bản năng hoang dại???

2 gái hợp lực đè chít bác Chit đê (c)

anhminh
11-08-2009, 15:49
Các bạn này, cứ tưởng già rồi, phải kinh nghiệm, ai dè non quá. Hoang dại cũng có nhiều kiểu chứ!

wild_honey
11-08-2009, 18:29
Em đang tưởng tượng CVN mặc quả váy tua rua lá chuối 1 nắng sẽ dư nào nhỉ???

Em không phải tưởng tượng đâu, giai đội Ong sẽ mặc khố tua rua lá chuối 1 nắng, chân đi bốt da, 2 bắp đùi 2 khẩu súng, đầu đội mũ cao bồi ôm cột múa bụng, gãi nách, hú hét... Nếu bạn nào ngoáy chửa hoang dại, mình sẽ bố chí đeo cho bạn ý 1 con tu hài, vào trong hay ngoài khố là tùy các bạn ý :)). Tu hài! chịp! cứ gọi là hoang hết cả dại lên! thấy rồi, ngoáy ác lắm nhá! :))

25ltk
11-08-2009, 20:33
Gái thì đeo tu hài, còn Boy thì đeo ngán nướng xong ngoáy thì chắc là hoang dại lắm nhỉ???=))=))=))

Tu hài cho gái đeo đây nhé:

https://www.simplevietnam.com/uploads/AM%20THUC%20VN/Quang%20Ninh/HAiSan/tuhai.jpg

Boy đeo ngán nướng nhé:

https://www.simplevietnam.com/uploads/AM%20THUC%20VN/Quang%20Ninh/HAiSan/ngannuong.jpg

wild_honey
11-08-2009, 20:52
Min Mod đâu, lập ngay cho Ong cai topic riêng, khẩn trương! khẩn trương! Chết chết, đội Ong toàn những trò chơi với nội dung nhạy cảm, sệch sì hoang dại thế này mà bày ra thiên hạ các bạn lại turn hót lên, giựt quần giựt áo, mặc khố đeo tu hài từ bây giờ thì chít! Đảm bảo mấy trò chơi này mà show ra thì hàng cống nạp của nhà Quạt chỉ dùng sau 12h cháy hàng nhé! hé hé! Này hỡi các anh em " máu lửa hoang dại" ơi ơi ơi ơi ơi! vào ý kiến đi lào! Mà gái đâu cả rồi, sao đội Ong rặt những giai là giai thế này! Mấy trò này phải cả zai cả gái nó mới mấu! Nhanh tay đang kí kẻo phí đời zai.. (không được nếm mùi hoang dại)!! :))

baxu
11-08-2009, 21:32
Thì có Ong là gái rồi!

một tu hài sừng sững ở giữa, cả bầy ngán nướng bẹt thẹt lẹt xung quanh, cứ gọi là máu hơn lửa =))

Hihi, lập tô pích riêng nhớ PM cho đội hải ngoại cái pass nhá ;)

LinhEvil
11-08-2009, 23:18
Bà Ong vo ve thế nào mà viết được mở bài dài dã man!!! Pái phục luôn

Kiara
12-08-2009, 11:07
Ong ơi, nhà chị với nhà em gom lại thành một đi.

Bên nhà chị ít quân quá, mà tiêu chí cũng lại giông giống nhau, bên em thì trẻ máu, bên chị thì già mấu. Mà chủ yếu chị vẫn thích mặc bikini lá cải.

Đề nghị BTC cho gộp đi, số lượng chính thức đi ọp chắc không quá đông được, chia 3 đội nghe chừng loãng và có vẻ hơi vùng miền.

Ban tổ chức xem thế nào?

wild_honey
12-08-2009, 11:11
Tuyển gái hoang dại giai mấu lửa đây! nhanh tay đăng kí để Ong chuyển password nào. Xem ra đám min mod già với các bạn hóng hớt từ xa máu lửa. Ong chửa thấy gái trẻ giai trẻ nào đăng kí hoang dại! Không lẽ lại để bọn già đeo tu hài nhảy múa hú hét cho bọn trẻ nó nằm khểnh vểnh râu xem! Ong đồ là mem của chị Già với bạn Chitto cũng máu sang nhóm Hoang Dại Máu Lửa lắm, dưng cơ mà bị dìm hàng! các bạn ơi! máu lửa lên mà bứt phá gông xích của "gấu mẹ", sang đây với Ong, mình cùng hoang dại nào! mời vào mời vào! (beer)

Nhimxu
12-08-2009, 11:11
Em không phải tưởng tượng đâu, giai đội Ong sẽ mặc khố tua rua lá chuối 1 nắng, chân đi bốt da, 2 bắp đùi 2 khẩu súng, đầu đội mũ cao bồi ôm cột múa bụng, gãi nách, hú hét... Nếu bạn nào ngoáy chửa hoang dại, mình sẽ bố chí đeo cho bạn ý 1 con tu hài, vào trong hay ngoài khố là tùy các bạn ý :)). Tu hài! chịp! cứ gọi là hoang hết cả dại lên! thấy rồi, ngoáy ác lắm nhá! :))

Ối rồi ôi! Lửa trại thì cháy ầm ầm, Tu hài thì ngoáy ầm ỹ, rồi các bạn cổ động viên quá khích của đội bạn, các bạn ý lao lên giựt tu hài đem nướng hết ráo thì còn gì gọi là hoang dại mới máu lửa nữa chị ui. Chỉ định đeo Tu hài bên trong khố lá chuối đi chị

wild_honey
12-08-2009, 11:41
Ong chốt lại cái danh sách nhóm Ong tính đến giờ để các bạn tiện theo dõi và để Ong PM mật báo cái password sub topic không các bạn hót ếch chịu chì bỏ bu!:))

1. Anhminh
2. Nguyen
3. CVN
4. Chauha
5. Virgo
6. Nheva
7. Homelessman
8+9. imim + imim's (bạn nhẩy??)
10. Quat
11 +12.Lymy+ June( được Nheva mật báo):))
13. Minhtua (Nhóm mình nhiều đồ nhậu nên chắc chắn câu được bạn này :)) )
14+15 Ong rừng + Rùa biển (bật mí nhé! bạn rùa quyết tâm sẽ giật giải quán quân hoang dại trong đêm ộp)
16..
17...
50??..
Danh sách còn nữa! và còn nữa! xin mời các bạn, mời tất cả vào đây! vào đây! ( nghe hơi giống mấy em gái chim mồi bên phố vẫy cầu Đuống nhẩy)

Ngoài ra chúng ta còn nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của nhóm hải ngoại với baxu thủ lĩnh, các bạn nhóm SG còn nhìn theo nhóm chúng ta mà nhãi nhớt cứ nhều nhễu thò ra thụt vào! =))

nếu cần, mình hốt luôn nhóm hải phòng của 'gấu mẹ" sang, các bạn ý nguyện hiến dâng cho mình cả đội vừa già vừa dai rồi. Cái này mình là mình phải xét, các bạn nhẩy?

homeless man
12-08-2009, 11:49
Ong chốt lại cái danh sách nhóm Ong tính đến giờ để các bạn tiện theo dõi và để Ong PM mật báo cái password sub topic không các bạn hót ếch chịu chì bỏ bu!:))

1. Anhminh
2. Nguyen
3. CVN
4. Chauha
5. Virgo
6. Nheva
7. Homelessman
10. Quat
14+15 Ong rừng + Rùa biển (bật mí nhé! bạn rùa quyết tâm sẽ giật giải quán quân hoang dại trong đêm ộp)
16..
17...
50??..
Danh sách còn nữa! và còn nữa! xin mời các bạn, mời vào mời vào! ( nghe hơi giống mấy em gái chim mồi bên phố vẫy cầu Đuống nhẩy)

Ngoài ra chúng ta còn nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của nhóm hải ngoại với baxu thủ lĩnh, các bạn nhóm SG còn nhìn theo nhóm chúng ta mà nhãi nhớt cứ nhều nhễu thò ra thụt vào! =))

nếu cần, mình hốt luôn nhóm hải phòng của 'gấu mẹ" sang, các bạn ý nguyện hiến dâng cho mình cả đội vừa già vừa dai rồi. Cái này mình là mình phải xét, các bạn nhẩy?

Hơ hơ, mình bị hốt luôn vào cái nhóm hoang dại này rùi. Có muốn "Ngọa sơn quan hổ đấu" cũng không được nữa rùi. Đành cúp đuôi chạy theo vậy. PM cho tớ pa sờ gọt đê ..=))=))

chauha
12-08-2009, 11:51

1. Anhminh
2. Nguyen
3. CVN
4. Chauha
5. Virgo
6. Nheva
7. Homelessman
10. Quat
16..
17...
50??..

Ối ồi ôi, úp sọt mình á, mình vẫn còn chưa tìm ra được lý do để trốn nhà đây.

anhminh
12-08-2009, 11:57
Bạn Ong lùa khéo quá, vừa thấy chẳng có ai xong :D

virgo
12-08-2009, 13:22
Ối ồi ôi, úp sọt mình á, mình vẫn còn chưa tìm ra được lý do để trốn nhà đây.

Chị ơi kiếm cách trốn đi, lần trước đi hụt vụ Bản Thi rồi :)

TÍM
12-08-2009, 13:22
Anhminh và Nguyen vừa đệ đơn trình Black xin tham gia nhóm Kiara

Kính nhà Ong biết để tính đường trả thù hai cán bộ trốn trong đống rơm này :)

wild_honey
12-08-2009, 14:01
Anhminh và Nguyen vừa đệ đơn trình Black xin tham gia nhóm Kiara

Kính nhà Ong biết để tính đường trả thù hai cán bộ trốn trong đống rơm này :)

Oái, nhà Kiara định xin 2 trưởng thôn chủ chốt của Ong á! Có gì hối lộ chưa? PM mật thư đê. Anyway, vừa bàn lại với anhminh rồi. Cái chính là nhà Kiara take it serious quá đấy thôi! chứ nhà Kiara mà thích, Ong cho thuê lại 1 vài thằng người, Ong còn nhón tay khuyến mại thêm vài cái kịch bản thì có mà chơi từ sáng tới trưa, từ trưa tới tối, từ tối tới đêm cũng chưa hết trò. vừa chơi vừa bò ra ý chứ!

P/S chị già. Chị ơi kiểm lại cái danh sách thành viên nhóm chị giúp em xem có đủ nhân lực vật lực k để em PM kịch bản và nhân sự cứu..net nhé! :L

Kiara
12-08-2009, 14:25
Khỉ ạ (Giọng nhũn nhũn ấy)

Chị mắc công chuyện nha, sợ không online được nhiều, không gương mẫu hô hào được, các bẹn lại chê cười nên đề xuất thế nhe, cô đừng có kiêu khi thấy chị iêu iêu nhóm cô nhe.
Mình chị chị cũng chiến nhe, chị là chị lo cho các bạn của chị thôi nhe.

Đừng có mà gây hự :Dam

Kiara
12-08-2009, 22:27
Xế lào rùi Ong ơi.

Chị bóp cổ lôi thẳng cổ mới được tẹo teo đây. Xem có mánh gì không để 2 gái mình cùng đè cụ Chit.(NT)

Totochan
13-08-2009, 00:30
Bạn Ong lùa khéo quá, vừa thấy chẳng có ai xong :D

Đọc đến đây thì em phải ngưỡng mộ kinh luôn!!!! Chị' ONg nâu nâu nâu (cụ tỉ hóa bằng lâu lâu lâu .....thì rõ là ....ngon ngon ngon! Nhờ????!!!!(c)(c)

Totochan
13-08-2009, 00:35
Oái, nhà Kiara định xin 2 trưởng thôn chủ chốt của Ong á! Có gì hối lộ chưa? PM mật thư đê. Anyway, vừa bàn lại với anhminh rồi. Cái chính là nhà Kiara take it serious quá đấy thôi! chứ nhà Kiara mà thích, Ong cho thuê lại 1 vài thằng người, Ong còn nhón tay khuyến mại thêm vài cái kịch bản thì có mà chơi từ sáng tới trưa, từ trưa tới tối, từ tối tới đêm cũng chưa hết trò. vừa chơi vừa bò ra ý chứ!

P/S chị già. Chị ơi kiểm lại cái danh sách thành viên nhóm chị giúp em xem có đủ nhân lực vật lực k để em PM kịch bản và nhân sự cứu..net nhé! :L
Hồn ơi! Ai bảo là ong! Trưởng thôn của ong bây giờ sợ không còn đủ sức nuôi ong trẻ lên về với bà già (NHừ mới ngọt nước mà). Vài thằng người thì bên này dư, chỉ thiếu trưởng thôn vì chưa kịp bầu!:D:L

Nheva
13-08-2009, 11:03
Chết cười với bài đi-sờ -cua của bạn Ong. Ủng hộ Ong, tớ sẽ dụ thêm đội gái trẻ cho nhà Ong

chauha
13-08-2009, 11:35
Chị ơi kiếm cách trốn đi, lần trước đi hụt vụ Bản Thi rồi :)

Mình nghĩ ra diệu kế rùi, trước giờ G 1 ngày, mình sẽ phát động 1 cuộc chiến tranh, đẩy cao diễn biến phức tạp đến mức có thể phải sử dụng đến vũ khí hạt nhân nên thể nào mình cũng sẽ bị đuổi ra khỏi nhà, kekekeke, trúng kế mình roài, thế là .... lên đường.:LL

@Ong đâu, bày trò khẩn trương để chúng mình cùng diễn tuồng nàoooooooooooo

wild_honey
13-08-2009, 11:53
Mình nghĩ ra diệu kế rùi, trước giờ G 1 ngày, mình sẽ phát động 1 cuộc chiến tranh, đẩy cao diễn biến phức tạp đến mức có thể phải sử dụng đến vũ khí hạt nhân nên thể nào mình cũng sẽ bị đuổi ra khỏi nhà, kekekeke, trúng kế mình roài, thế là .... lên đường.:LL

@Ong đâu, bày trò khẩn trương để chúng mình cùng diễn tuồng nàoooooooooooo

:)) :)) :)) :)) :))

Iểu ôi, Chauha, Nheva làm Ong cảm động nước mắt nước mũi tòe loe nhoe nhoét rơi choe choét ra bàn! Em mật báo cho chị password rồi đấy! chị xem có ý kiến thêm gì không? em định mai chốt cái chương trình rồi phân công cụ tỉ. Em là em khuyến khích các chị kiếm thêm mem trẻ, nếu k thêm mạng nào là em biến chế 2 chị già vào đội múa tu hài hết thì bỏ bu :LL.
Nhóm hoang dã mình ơi, có khi mình offline với nhau 1 phát bàn thêm cái nhẩy??

wild_honey
13-08-2009, 12:10
Xế lào rùi Ong ơi.

Chị bóp cổ lôi thẳng cổ mới được tẹo teo đây. Xem có mánh gì không để 2 gái mình cùng đè cụ Chit.(NT)

Xời, tưởng chuyện gì chứ chuyện đè cụ Chít chỉ cần mình em là cụ chít xẹp lép như bánh tráng phơi sương roài! Đội em ủng hộ chị vài cái kịch bản trò chơi, còn đội chị ủng hộ lại đội em độ dăm ba ký tu hài, mà phải đảm bảo mỗi con nửa kí, hàng tươi sống, ngoáy là phải sệch xi mới nhận đới nhá!:LL

Totochan
13-08-2009, 12:31
Xời, tưởng chuyện gì chứ chuyện đè cụ Chít chỉ cần mình em là cụ chít xẹp lép như bánh tráng phơi sương roài! Đội em ủng hộ chị vài cái kịch bản trò chơi, còn đội chị ủng hộ lại đội em độ dăm ba ký tu hài, mà phải đảm bảo mỗi con nửa kí, hàng tươi sống, ngoáy là phải sệch xi mới nhận đới nhá!:LL

Kiara vừa giao nhiệm vụ đi tìm tu hài theo ý Ong. Chết *** tui. COn tu hài nặng nửa ký thì chẳng cần phải ngoáy đã sẹch sì rồi. Nhận không? Hàng phải ngoáy là hàng nhái đấy!:(

25ltk
13-08-2009, 13:39
Kiara vừa giao nhiệm vụ đi tìm tu hài theo ý Ong. Chết *** tui. COn tu hài nặng nửa ký thì chẳng cần phải ngoáy đã sẹch sì rồi. Nhận không? Hàng phải ngoáy là hàng nhái đấy!:(

Ặc, hàng nào chẳng phải ngoáy, không ngoáy kiểu này thì ngoáy kiểu khác.

Nheva
13-08-2009, 15:05
:)) :)) :)) :)) :))

. Em là em khuyến khích các chị kiếm thêm mem trẻ, nếu k thêm mạng nào là em biến chế 2 chị già vào đội múa tu hài hết thì bỏ bu :LL.
??
Đừng dọa mình thế chứ, đây biết thân biết phận đã âm thầm tuyển mộ được vài hình nhân ( à quên , vài gơn trẻ đẹp) thế mạng rùi

wild_honey
17-08-2009, 14:22
Nhóm hoang dại mình ơi, thứ 4 tham gia offline Cafe Cột cờ đầy đủ nhé! cả bạn homelessman nữa nhé! Chỉ uống cà fê thôi mới bàn chuyện đại sự được chứ cứ lần nào ộp mà có ăn y như rằng chỉ ăn uống tưng hết cả bừng lên, quên 3` nó mất mục đích chính :))

Điểm lại danh sách nhé

Các bạn đã đặt gạch

1. Ong rừng
2. Rùa biển
3. Bạn của Ong
4. CVN
5 Chauha
6. Nheva
7. Quạt
8. Homelessman
9. Virgo
10+11. Anhminh + Nguyen ( cho nhóm kiara mượn làm chim mồi thôi nhé, thành viên đông roài, chả lại trưởng thôn cho Ong)
12. Mihtua
13 Kận
14. Tiny

Các bạn mai confirm

14 + 15. Imim + imim's
16.June
17. Lymy

Các bạn nào tới giờ này mới phát hiện ra mình cũng "máu lửa" thì nhanh tay! nhanh tay đăng kí nào! mời vào! mời vào!(beer)

susu
17-08-2009, 15:29
Điểm lại danh sách nhé

Các bạn đã đặt gạch

6. Nheva

Chị Nheva được phân công "múa lửa" ạ ?? (watch)(watch)(watch)

wild_honey
17-08-2009, 15:36
Chị Nheva được phân công "múa lửa" ạ ?? (watch)(watch)(watch)

Susu mày không biết chứ Nheva và 1 nhân vật nam ( dấu tên) được đề cử là một trong những cặp đôi đẹp nhất của nhóm Hoang dại đấy! Tất nhiên là phải biết múa lửa mới được tuyển vào nhá!

susu
17-08-2009, 15:41
Susu mày không biết chứ Nheva và 1 nhân vật nam ( dấu tên) được đề cử là một trong những cặp đôi đẹp nhất của nhóm Hoang dại đấy! Tất nhiên là phải biết múa lửa mới được tuyển vào nhá!

Dào ơi, giấu tên cái gì mà giấu tên. Em biết thừa za í chớ !! (NO)

Chiều nào em chả phụ đạo cho 2 bạn này với cả chị chauha, he he !! =))

Hỏi thế cho vui í mà !! :LL

wild_honey
17-08-2009, 15:45
cập nhật thêm phát nữa . Nhóm Ong có thêm bạn Kận. ( cả nhà vỗ tay!(beer)

chauha
17-08-2009, 15:46
Dào ơi, giấu tên cái gì mà giấu tên. Em biết thừa za í chớ !! (NO)

Chiều nào em chả phụ đạo cho 2 bạn này với cả chị chauha, he he !! =))

Hỏi thế cho vui í mà !! :LL

susu lại bị nhà Ong dương Đông oánh Tây roài
@Ong : Mình tìm được hình nhân thế mạng cho vụ của bạn rồi, thế nên tổ chức phân công mình việc khác nhé;).

Aui
19-08-2009, 16:09
Điểm lại danh sách nhé

6. Nheva
9. Virgo
12.
14 + 15.
Các bạn nào tới giờ này mới phát hiện ra mình cũng "máu lửa" thì nhanh tay! nhanh tay đăng kí nào! mời vào! mời vào!(beer)

Hơ, trong này có đồng đảng của tớ, thế mà giờ tớ mới biết.
Ong cho tớ tham gia với nhé. Nhưng nói thật là từ khi chơi với virgo, imim, tớ đứng đắn lên nhiều rồi, không biết còn đủ hoang dại và mấu lửa để Ong nhận không nữa :(

@virgo: Đã biết bạn ở quê, không hay phuot online, mà có vụ hay thế này không báo cho bạn biết. Đã thế bạn chỉ đóng 290k thôi, tự bỏ ra 10k bù cho bạn nhé.

Totochan
20-08-2009, 14:22
Ặc, hàng nào chẳng phải ngoáy, không ngoáy kiểu này thì ngoáy kiểu khác.

Ah ý em ở đây là một cái là tự nhiên
một cái cần đến yếu tố nhân tạo ý ạ!