PDA

View Full Version : HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

TÍM
08-08-2009, 14:28
Kế hoạch OFFLINE của Hà nội sơ bộ như thế này, mong các mem già trẻ lớn bé đi qua đi lại dừng bước và vì ham vui nên ko thể ko ghé chơi:

- Thời gian: Từ 4pm ngày 22/8/2009 đến 12am ngày 23/8/2009

- Địa điểm: Đảo Bè bạn - Thung Nai - Hòa Bình - Hà nội (Mục đích là quây vào 1 chỗ ko cho chúng nó thoát)

- Chi phí dự kiến: ~ 300k/ 1mem / 1 ngày đêm Thung Nai
(không bao gồm chi phí đi lại và tổ chức, đang tìm kiếm tài trợ các thể loại)

- Phương tiện di chuyển: Ô tô, xe máy, tàu hỏa, tên lửa, căng hải, thuyền, bè, mảng, thúng ... miễn là có mặt tại Thung Nai trước 4pm.

Với các thành viên máu lửa quen kiểu đầu đội trời, chân đạp đất, kiểu nắng mà ko tới mặt, mưa ko tới đầu là coi như ko phải đi phượt, nhóm này chuyên thích lê la ưỡn ẹo trên đường bằng xe gắn máy hoặc xe đạp, thì các bạn liên kết để lập kế hoạch lên đường. Mong 1 vài bạn máu lửa đứng ra tổ chức cho chuyến đi

Với các thành viên máu lửa chả kém nhưng do điều kiện da trắng tóc dài răng đen hạt nhãn, quen đi đâu cũng một bước lên xe, hai bước xuống ngựa thì các bạn cũng liên kết làm 1 nhóm, BTC sẽ tùy theo lượng người để thuê 1 chiếc ô tô (kể cả hai tầng Hoàng Long) để đưa các bạn đi đến nơi về đến chốn nhân dịp "Cháu nhà lên 3"

- Chương trình dự thảo: Mới có xương cá, mong các bạn góp ý cho chương trình.

- Dự kiến nhân sự nòng cốt của Hà nội do bọn quan lại chụp mũ, rất mong các bạn nhận lời:

+ Giám đốc tài chính: Virgo

+ Giám đốc nhà hát ca múa nhạc và ném đá: Susu
+ Chỉ đạo nghệ thuật: Mẫu nghi và đồng bọn

+ Hỗ trợ âm thanh, ánh sáng: Quat, CVN, Anhminh

+ Giám đốc hình ảnh: Nguyen

+ An ninh: Giao Mihtua, Nam bư vì chả có chú nào to khỏe hơn 2 đồng chí này
+ Lực lượng tinh nhuệ giải cứu con tin HRT, ban cố vấn và điều phối chương trình: Kiara - Wild_honey - Chitto
+ Đồ uống: Kan

+ Âm nhạc: Obimen và ai đó giúp với ....

.... Cần tất cả các mem làm tình nguyện viên vào mọi vị trí, chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi offline vui vẻ và đầy kỷ niệm.

3 tuổi chứ bé bỏng gì :D

Mọi đăng ký và đóng góp offline cho Hà nội vui lòng tán nhảm tại topic này.

Các bác đăng ký tham gia offline HÀ NỘI có thể đóng tiền trực tiếp hoặc chuyển khỏan:

- Đóng tiền trực tiếp:
+ Đóng cho Quạt: 628 Hoàng Hoa Thám - Số ĐT: 0982368625

- Chuyển khỏan (có thể chuyển vào TK của Vietcombamk hoặc Techcombank tùy các bạn lựa chọn)
+ Đóng cho Virgo: Số TK: 111 20031819013 tại Techcombank - Trịnh Phạm Quỳnh Anh
+ Đóng cho Black: Số TK: 0021 000910276 tại Vietcombank - Trần Thu Thủy

Sau khi chuyển khỏan đề nghị PM cho Virgo (0913.062.053) hoặc Black (0982.906.766) ngay để kiểm tra và dễ dàng biết chính xác số tiền đó đóng cho nick nào.

Trân trọng cám ơn.
Thư ký trường quay - Black ;)

CVN
08-08-2009, 14:33
TIẾP TỤC NHẬN UPDATE TÀI TRỢ

Tổng kết tình hình tài trợ THUNG NAI - HÀ NỘI đến ngày 11/8/2009

1. Kiara: Rượu cho Thung Nai hội + 1tr tiền mặt(Virgo nhận) + xe miễn phí cho đội Già nhai xương gà đi Thung Nai từ Hải phòng.

2. Wild_honey: 1tr tiền mặt (gạch đóng tận tay Virgo)

3. Nguyen: 1tr tiền mặt (gạch đóng cho Black)

4. Audioman71 : 200K CK cho Black

5. Susu sẽ tài trợ 10 túi (xxx) + 1 chăn của VNAirline + 1 bộ thìa dĩa (bằng nhựa à) + + (Phần + + sẽ update sau khi susu bàn bạc kỹ lưỡng với chitto)

6. Quạt: Tài trợ các loại khẩn cấp cho ctrinh` sau 12g đêm tại Thung Nai

7. Chin: Tài trợ mấy cân khoai lang

8. Kan: 01 đèn Mag-lite 2AA Led để bạn nào đó soi mặt ai đó sau khi ấy xong "Ai là Ai"

9. Bigminh: đóng góp cho cả hai miền móc khóa bằng da (da bò xịn 100%) có in logo Phượt và thông tin kỷ niệm buổi off. Mỗi thành viên có tham gia: 01 móc khóa.
____

CVN Original post: Sau 12h đêm là các chương trình cá nhân đúng không tỉ tỉ? ;)

TÍM
08-08-2009, 14:48
Danh sách các mem đăng ký OFF THUNG NAI và đóng gạch:
Nick xanh là đã cộp gạch 300K/người

1. Ong rừng (paid)
2. Rùa biển (paid)
3. CVN (paid)
4. Quạt (paid)
5. Virgo (paid)
6. Nguyên (paid)
7. Anhminh (paid)
8. Homelessman (paid)
9. 25ltk (đóng tiền đeeee
10. Nhím xù (đóng tiền đeeee)
11. Black (tự xử )
12. Maytrangtc (đóng tiền đeeee)
13. Susu (mày là nữ thần nên đóng 2 suất luôn, đừng lăn tăn để đứa khác cướp mất cơ hội này nhé keke)
14. Yeumaudo (gạch đá gì nộp tiền đi, lên TN chụp ảnh cưới, bao nhiêu tay máy khủng sướng thế còn gì)
15. Yeumaudo ++
16. Chitto
17. Nheva ( sẽ nộp tận tay virgo)
18. VIT ( đã đóng tiền cho Quạt)
19. Kiara
20. Kiara phẩy
21. Co_mem
22. Totochan
...
23. Bingot (thư ký của 2su)
24. Locmarines (đang ngó nghiêng)
25+26. Cungvivu: 1 gạch + 1 dập dòm
27. tuanthanh2005
28....

tbctn

dangkhoaquan
08-08-2009, 14:54
Sau 12h đêm là các chương trình cá nhân đúng không tỉ tỉ? ;)

Trai chưa vợ thì thực hiện chương trình "giao lưu văn hóa".
Trai có vợ rồi thì thực hiện chương trình" khám phá những miền đất lạ".
Gái chưa chồng thì thực hiện chương trình khám phá "Ai là ai".
(BB)

Walkman
08-08-2009, 15:23
1. Kiara tài trợ rượu - ko hạn chế số lượng, các bạn có thể mang can đến Thung Nai lấy cho đầy rồi mang về nhà dùng dần, chả ai nói gì ... có lẽ trừ Kiara lẩm bẩm :)

Hê hê... Lên Thung Nai phải uống rượu Thung Nai chứ(c)

homeless man
08-08-2009, 15:31
Người rừng nhảy ra chỗ bằng phẳng, sông nước (không phải sở trường) thì chả biết làm cái chi. Thôi xin đăng ký làm chân bưng, bê, kê, dọn phụ giúp với ban tổ chức:)).

Xem quanh quẩn góc rừng, còn tí củi mục nào thì sẽ mang đi. Ít nhất để hun muỗi giúp anh, chị, em rảnh tay làm việc (riêng) khác, khỏi phải lăn tăm=)):T.

dangkhoaquan
08-08-2009, 15:35
PR cho mấy cái ảnh Thung Nai này
https://i198.photobucket.com/albums/aa228/dangkhoaquan/thungnai_1.jpg
https://i198.photobucket.com/albums/aa228/dangkhoaquan/picture097_resize.jpg
Ảnh bản đồ đường đi
https://i198.photobucket.com/albums/aa228/dangkhoaquan/ThungNai.jpg
Nhà nghĩ cối xay gió
https://i198.photobucket.com/albums/aa228/dangkhoaquan/nhanghicoixaygio.jpg
https://i198.photobucket.com/albums/aa228/dangkhoaquan/picture121_resize-1.jpg

25ltk
08-08-2009, 15:50
Người rừng nhảy ra chỗ bằng phẳng, sông nước (không phải sở trường) thì chả biết làm cái chi. Thôi xin đăng ký làm chân bưng, bê, kê, dọn phụ giúp với ban tổ chức:)).

Xem quanh quẩn góc rừng, còn tí củi mục nào thì sẽ mang đi. Ít nhất để hun muỗi giúp anh, chị, em rảnh tay làm việc (riêng) khác, khỏi phải lăn tăm=)):T.

Góp Rượu tầm gửi Nghiến đi bác Hôm ơi?

Walkman
08-08-2009, 18:25
Mà các bác BTC đã trù liệu bao người chưa mà chọn Thung Nai đới??? Không khéo lên đó m2/người thì chết

anhminh
08-08-2009, 22:19
Cục đá đầu tiên đã được ném ra :D.

Nào, làm quả danh sách cho mọi người đăng ký nhé:
(ko tính btc)
1. ....
2. ....

hsbc
08-08-2009, 22:19
Mà các bác BTC đã trù liệu bao người chưa mà chọn Thung Nai đới??? Không khéo lên đó m2/người thì chết

Chú cứ lo bò trắng răng, chật thì lại lên thuyền về Hòa bình ngủ hoặc phi sang nhà sàn Mai châu mà ở, chuyện nhỏ. Nhanh chân book luôn đoàn của mình 20 người trước rồi :))

TÍM
08-08-2009, 22:24
Ơ thế đoàn hsbc đi ngủ lều ở sân tennis hả? Tối tụi mình giao lưu và liên hoan nha

Chim mồi ảnh Thung Nai chụp hôm 18/7/2009 nhá, đi phượt là đi chơi, đi ọp cũng là đi chơi, xem thử có đáng đi ko nhá

Chiều sông Đà

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16221

Hoàng hôn

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16220

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16219

Thế này không dễ bơi nhỉ ?

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16218

Lửa trại

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16222

ảnh ngôi nhà trên lưng núi úp do Chitto chụp, hy vọng sau một tuần say sưa sáng ra sẽ đón 1 bình mình thanh bình như thế này:

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16223

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16224

hsbc
08-08-2009, 22:30
Ơ thế đoàn hsbc đi ngủ lều ở sân tennis hả? Tối tụi mình giao lưu và liên hoan nha :D

Giao lưu kết hợp, chuẩn y luôn đồng chí nhé!:D

Nam Bự
09-08-2009, 15:40
Đã có ai đi tiền trạm gì ở trên Thung Nai chưa nhỉ ??? Đợt trc tớ đi với mấy ng bạn tớ ( đi hẳn = 2 con ôtô cơ nhá (NT) ) đi đến gần đoạn gửi xe để lên thuyền sang đảo thì ở đấy họ đang làm đường, họ chỉ để mỗi 1 bãi cát ở giữa đường, xe máy qua vừa đủ. Đoàn mình nhờ họ dọn hộ đống cát đó thì mỗi xe nộp 100K (kể cả con xe tải đi buôn hàng chạy qua đó cũng phải nộp như dân du lịch) Lạ mỗi 1 cái là trưa hôm sau mình về lại có nguyên bãi cát vừa dọn hôm qua nó lại nằm giữa đường(BB)(BB). Thế mới biết ko chỉ riêng Hà Nội mới dễ kiếm tiền(c)(c)

nguyen
09-08-2009, 18:41
Đã có ai đi tiền trạm gì ở trên Thung Nai chưa nhỉ ??? Đợt trc tớ đi với mấy ng bạn tớ ( đi hẳn = 2 con ôtô cơ nhá (NT) ) đi đến gần đoạn gửi xe để lên thuyền sang đảo thì ở đấy họ đang làm đường, họ chỉ để mỗi 1 bãi cát ở giữa đường, xe máy qua vừa đủ. Đoàn mình nhờ họ dọn hộ đống cát đó thì mỗi xe nộp 100K (kể cả con xe tải đi buôn hàng chạy qua đó cũng phải nộp như dân du lịch) Lạ mỗi 1 cái là trưa hôm sau mình về lại có nguyên bãi cát vừa dọn hôm qua nó lại nằm giữa đường(BB)(BB). Thế mới biết ko chỉ riêng Hà Nội mới dễ kiếm tiền(c)(c)

+ An ninh: Giao Mihtua, Nam bư vì chả có chú nào to khỏe hơn 2 đồng chí này đọc lại đi Ku Bư chúng nó có đổ đi đổ lại 10 đống cát or đống gì thì cũng là việc của mày ha há các bạn cứ yên tâm & tự tiện qua....đăng ký nào :D :D

virgo
09-08-2009, 22:38
Thay mặt BTC xin nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần của nhà Ong với số tiền 1 triệu đồng tài trợ cho buổi offline và tiên phong trong việc đóng tiền :L

Vì thời gian không còn nhiều, mong các bạn khác noi gương bạn Ong rừng đăng ký và chuyển tiền sớm để BTC có thể thu xếp và tổ chức buổi offline thành công :)

DANH SÁCH CÁC BẠN ĐÃ ĐÓNG TIỀN

1. Ong rừng
2. Rùa biển
3. CVN
4. Quạt
5. Virgo
6....

Các bác đăng ký tham gia offline có thể đóng tiền trực tiếp hoặc chuyển khỏan:

- Đóng tiền trực tiếp:

- Chuyển khỏan (có thể chuyển vào TK của Vietcombamk hoặc Techcombank tùy các bạn lựa chọn)

Sau khi chuyển khỏan đề nghị PM cho Virgo (0913.062.053) hoặc Black (0982.906.766) ngay để kiểm tra và dễ dàng biết chính xác số tiền đó đóng cho nick nào.

Xin trân trọng cảm ơn cả nhà đã hợp tác nhiệt tình với BTC!

Nhimxu
09-08-2009, 22:52
Cho em ném 1 cục gạch nhận chỗ bên cạnh Kim Chitto và nữ thần thước kẻ nhá.

Chin
09-08-2009, 23:44
em xin tài trợ mấy cân khoai lang cho các bạn nướng buổi đêm trên đó. Ăn khoai rồi đêm nóng bụng các bạn đừng trách em nhá :D
Em sẽ chuyển phát khoai cho Black, nhờ nàng vác hộ nhé ;)

TÍM
10-08-2009, 00:45
Hà nội dự kiến có các hoạt động như sau:

- Lập ra 3 đội với màu cờ, phong cách, cách hành xử, vẻ đẹp trong - ngoài riêng biệt, mỗi đội sẽ tìm cách chứng tỏ mình và hạ đo ván hai đội còn lại thông qua các tiết mục tập thể sẽ đóng góp cho đêm lửa trại trong 1g. Xen kẽ là các ctrinh` cài cắm của BTC

- Thi chụp ảnh nhanh: Đề bài sẽ ra ngay khi các mem đặt chân đến Thung Nai và gửi ảnh dự thi cho BTC, chấm giải, trao phần thưởng ngay sáng chủ nhật. Phần thưởng: Đang đàm phán với nhà tài trợ xin trao giải = 1 con 5DMII mới cooong' =))

- Thi cặp đôi hoàn hảo nhất, mỗi đội được cử 2 cặp đôi cho BTC để dự thi, các cặp đôi phải bí mật và MC của các đội phải thuyết phục được các member của đội khác rằng cặp đôi nào của đội mình xứng đáng là cặp đôi hoàn hảo nhất. Chấm giải = bỏ phiếu, giải thưởng: Đang tìm kiếm nhà tài trợ cho 1 tour du lịch 2 người - ai hay bán tour trong Phượt tài trợ và tên cty, logo của bạn sẽ được gắn lên các banner và phông tiệc.
Sài gòn có thể tham gia trò này bằng cách đăng ký thông tin cho 2 cặp đôi dự thi. Các cặp đôi đưa đi dự thi phải hoàn toàn bí mật với các đội còn lại để tạo ra sự bất ngờ và nhân đó mới có cơ hội hạ đối thủ.

- Thi đấu tố BĐH: Các bạn có quyền ghi sổ vàng những điều tức tối khó chịu về các lãnh đạo trong diễn đàn bằng cách ghi ra giấy và bỏ vào hộp đen, sau đó các tội lỗi này sẽ được phơi bày vào lúc ăn cháo gà, lãnh đạo nào bị chưởi nhiều nhất cẩn thận ko hóc xương. Danh sách các lãnh đạo bị đấu tố sẽ công bố vào ngày đi ọp :D

- Mỗi đội có 1g để tự điều khiển chương trình Đêm lửa trại, các trò chơi có thể bí mật hoặc đàm phán công khai tại các topic riêng của đội (sẽ do các đội trưởng hoặc người đại diện kiểu thượng phương bảo kiếm mở :D)

- Lịch trình của đại hội sẽ tiếp tục bàn bạc và cập nhật dần.
Rất mong các mems sẽ đóng góp ý tưởng và cùng tham dự.

Tiếp tục nhận tài trợ bằng tiền mặt và hiện vật

- Kiara: tài trợ rượu (uống như suối luôn)

- Susu sẽ tài trợ 10 túi (xxx) + 1 chăn của VNAirline + 1 bộ thìa dĩa (bằng nhựa à) + + (Phần + + sẽ update sau khi susu bàn bạc kỹ lưỡng với chitto)

- Wild_honey: tài trợ 1tr (đã cộp)

- Quạt: Tài trợ các loại khẩn cấp cho ctrinh` sau 12g đêm tại Thung Nai

- Chin: Tài trợ mấy cân khoai lang

- .... tbctn ...

anhminh
10-08-2009, 01:22
Thêm chút chi tiết: Đội trưởng của 3 đội là: Wild honey, Chitto, Kiara. Hiện nay Wild honey đang đi đầu với việc công bố tiêu chí của đội mình: Hoang dại - máu lửa (c) hệt như bản tính của Ong :D. 2 đội trưởng kia thì còn đang đau đầu suy nghĩ.

Và thông báo thêm, tất cả mọi người tham gia OFFLINE sẽ phải chọn làm thành viên 1 trong 3 đội, không chấp nhận việc làm Thụy sỹ đứng giữa. Vậy, hãy lựa chọn cho thông minh :)).

Các đội trưởng sẽ lập topic riêng để đăng ký danh sách, bàn bạc với các thành viên trong đội.

homeless man
10-08-2009, 07:13
Thêm chút chi tiết: Đội trưởng của 3 đội là: Wild honey, Chitto, Kiara. Hiện nay Wild honey đang đi đầu với việc công bố tiêu chí của đội mình: Hoang dại - máu lửa (c) hệt như bản tính của Ong :D. 2 đội trưởng kia thì còn đang đau đầu suy nghĩ.

Và thông báo thêm, tất cả mọi người tham gia OFFLINE sẽ phải chọn làm thành viên 1 trong 3 đội, không chấp nhận việc làm Thụy sỹ đứng giữa. Vậy, hãy lựa chọn cho thông minh :)).

Các đội trưởng sẽ lập topic riêng để đăng ký danh sách, bàn bạc với các thành viên trong đội.

Ban tổ chức lại chơi khó tui:

Ngưởi rừng, thích đi với Ong rừng là lẽ đương nhiên. Hai cái hoang dại gặp nhau chắc chắn sẽ thành nhiều cái hoang dại =))

Không Nhà cũng muốn đi với Kiara để tạ lỗi vì đã thất hứa đưa bác ấy cùng phu nhân đi tìm vàng. Giá mà hồi ấy có bác Kiara đi, đoàn mình may mắn kiếm được vàng thì bây giờ khỏi phải nhọc lòng BTC khản cổ kêu gào tài trợ :))

Nếu không vướng bận, nợ nần giang hồ thì cá nhân tui muốn ở trong đội bác Chitto. Lý do là vì nghe giang hồ đồn thổi đã lâu mà trượt mấy lần tiếp chiêu túy quyền :D

Thôi tùy cơ ứng biến. Cứ lên đó xem đội nào yếu thì nhào dzô.

Quân tử phù suy, không phù thịnh :T

Totochan
10-08-2009, 10:14
QUOTE=Black;115239]1. Kiara tài trợ rượu - ko hạn chế số lượng, các bạn có thể mang can đến Thung Nai lấy cho đầy rồi mang về nhà dùng dần, chả ai nói gì ... có lẽ trừ Kiara lẩm bẩm :)[/QUOTE]

Hà hà! Có kẻ về chẳng biết mình đi bằng gì! Thách rượu với bà già này coi như đi!(NT)

TÍM
10-08-2009, 13:57
Em update tình hình thu tiền trưa nay:

Black thu

1. Anhminh
2. Nguyen

Vừa nhận tài trợ từ Nguyen số tiền là 1.000.000 vnd

Tiếp tục nhận tài trợ dưới mọi hình thức

Danh sách đăng ký chưa nộp tiền theo đội của chitto

1. Susu
2. Black
3. Maytrangtc
4. nhimxu
5..... tiếp tục cập nhật

(èo sao toàn gái thế này???)

25ltk
10-08-2009, 16:08
QUOTE=Black;115239]1. Kiara tài trợ rượu - ko hạn chế số lượng, các bạn có thể mang can đến Thung Nai lấy cho đầy rồi mang về nhà dùng dần, chả ai nói gì ... có lẽ trừ Kiara lẩm bẩm :)

Hà hà! Có kẻ về chẳng biết mình đi bằng gì! Thách rượu với bà già này coi như đi!(NT)[/QUOTE]

Nếu phải đấu với cả 2 vợ chồng (theo kiểu song kiếm hợp bích) thì còn ngại chứ còn 1 -1 thì: Hê hê, đợi đấy xem ai đi bằng gì? Bác Không nhà là 1 cao thủ không ai đọ được trong đoàn đi tìm vàng Bản Thi nhé.

TÍM
10-08-2009, 17:33
Bạn 25 Lý thường kiệt với cả không nhà ck cho Virgo chưa? :D

yeumaudo
10-08-2009, 17:39
Ơ, off à. Bé lên 3 chắc hoành tá tràng lắm đây. Ko biết mình có tham gia được ko nhưng cứ ném 2 cụ gạch đã. Mở ngoặc kép, kinh phí có Virgo và Black tài trợ cho em nên các bác đừng bẩu em chưa đóng gạch ạ.=))

DreamVN
10-08-2009, 17:56
Ơ off Thung Nai à. Giờ mới biết, tiếc thế cơ chứ! :( Vừa mới đi về ngày hôm qua, biết thế mình chờ off mà đi có phải vui hơn nữa không :shrug:
Đừng ai cho đây là cục gạch nhé! Tiếc lắm đấy! Mai Châu là đi tiếp (beer)

virgo
10-08-2009, 18:04
Thôi tớ update lại danh sách để các kiểu gạch đá bay vèo vèo nhanh chóng chui vào rọ hehe…

1. Ong rừng (paid)
2. Rùa biển (paid)
3. CVN (paid)
4. Quạt (paid)
5. Virgo (paid)
6. Nguyên (paid)
7. Anhminh (paid)
8. Bác người rừng (đóng tiền đeeee :))
9. 25ltk (đóng tiền đeeee :))
10. Nhím xù (đóng tiền đeeee :))
11. Black (rút tiền TK để nộp chưa :D)
12. Maytrang (đóng tiền đeeee :))
13. Susu (mày là nữ thần nên đóng 2 suất luôn, đừng lăn tăn để đứa khác cướp mất cơ hội này nhé keke)
14. Yeumaudo (gạch đá gì nộp tiền đi, lên TN chụp ảnh cưới, bao nhiêu tay máy khủng sướng thế còn gì)
15. Yeumaudo ++
16. ….

Các bạn tiếp tục đăng ký và chuyển tiền nào =))

TÍM
10-08-2009, 19:35
Đội của chitto mà ko có chitto trong ds là thế nào hả virgo.

BTC tiết lộ bí mật là Chitto đội đã xây dựng xong ctrinh` để đem đi Thung Nai, ko biết đội hoang dại - máu lửa của Ong với đội bikini từ biển lên rừng của Kiara thế nào nhỉ?

Đề nghị đội Ong và Kiara nhanh chóng gửi ttin về cặp đôi hoàn hảo của đội mình (y/c có cả quân xanh - quân đỏ nhé) để BTC sắp xếp lịch thi đấu :D

Nheva
10-08-2009, 19:47
thế nộp tiền tận tay thì ko đc hả Virgo?
@ Ong: à đấy tặng đội Hoang dại - máu lửa của Ong bạn Người rừng (Homeless) nhá

nguyen
10-08-2009, 20:03
ặc ặc chưa đi đã mất bà nó mấy cây 555 rồi ha há :D :D Thông báo với cả nhà em cần 3 suất đi trước từ tối thứ 6 để gỡ gạc lại chút đỉnh, yêu cầu khi đi chỉ cần cắp theo 1 chiếc chiếu hoa ko nhận thành phần trong ví chỉ có thẻ ATM, visa vvv nhá

homeless man
10-08-2009, 21:29
Bạn 25 Lý thường kiệt với cả không nhà ck cho Virgo chưa? :D

Thôi tớ update lại danh sách để các kiểu gạch đá bay vèo vèo nhanh chóng chui vào rọ hehe…

Eo ơi, phải để cho người rừng ra khỏi rừng bán mấy gánh củi cho cái cán bộ Thủ đô thì mới có tiền đóng chớ =)).

Mà cái cán bộ Thủ đô ấy ấy là. Toàn lấy lí do người Thủ đô đun bếp ga, bếp điện nên trả mấy gánh củi của tớ rẻ rẻ là :))

Hay là Hội phượt cho người rừng đóng thay bằng củi để tiện thể trở củi về rừng?:T:Dam

anhminh
10-08-2009, 21:56

Bạn Quạt xòe tay ra kìa :D

VIT
10-08-2009, 22:37
Em đăng ký 1 suất , nộp tiền ở đâu ạ :D:D:D

TÍM
10-08-2009, 22:53
Đọc lại ttin trang 1 đi bạn VIT ơiiiiiii, năm nay đăng ký theo nhà nào?

LinhEvil
10-08-2009, 23:07
Cho em đi off Thung Nai với!!! Em với Cua nhá, 2 suất nhưng không đóng tiền vì là khách mời ranh rự nhá

Quat
10-08-2009, 23:11
@ Ong: à đấy tặng đội Hoang dại - máu lửa của Ong bạn Người rừng (Homeless) nhá

Mình thầu quả nộp tận tay :D . Liên lạc với mình qua số 01255660111 nhé

LinhEvil
10-08-2009, 23:13
Giải thích em cái vụ "nhà" tí. Kiểu như đứa nào xin vào nhà nào xong oánh nhau á?

Em thấy chitto có nhà: Đây là...

Xế là xế lào? Giải thích tí

anhminh
10-08-2009, 23:20
Cứ nghe đến "nhà" lại giật mình, tưởng ... :D

Mà cứ tưởng LE đang ngồi viết phát hiện nhảm nhí :))

LinhEvil
10-08-2009, 23:29
Cứ nghe đến "nhà" lại giật mình, tưởng ... :D

Mà cứ tưởng LE đang ngồi viết phát hiện nhảm nhí :))

=)) nhìn chung em khuyên chân thành bác anhminh là không nên thực hành lãng mạn làm gì cho nó phí xăng!!!

TÍM
10-08-2009, 23:31
Hà nội dự kiến chia làm 3 đội do các lãnh tụ Chitto - Ong - Kiara cầm đầu.

Mỗi nhà sẽ có phong cách màu cờ sắc áo và các chương trình riêng để đập bẹp hai nhà còn lại - dự kiến toàn bộ tiền thừa sau ọp dùng để trao giải =)) năm ngoái thừa nhiều phết, đủ ăn nhậu bét nhè lần 2 cơ mà.

Riêng về cuộc thi cặp đôi hoàn hảo, Sài gòn có thể gửi cho Black 2 đôi dự thi để lĩnh giải ở Thung Nai. BTC cuộc thi "Cặp đôi hoàn hảo" sẽ chỉ có Black và LinhEvil. Chấm giải bằng cách bỏ phiếu tại Thung Nai. Mỗi đội được gửi 2 đôi - tốt xanh - tốt đỏ để dự thi, đề nghị các đội trưởng cung cấp thông tin cho Black để chuẩn bị chương trình. Thông tin của các đôi dự thi là yêu cầu bí mật, các đội chỉ biết cặp đôi của mình mà ko biết cặp đôi của đội khác nhằm tạo ra những bất ngờ khó tin và cuộc so tài sẽ trở nên căng thẳng và quyết liệt. Tất nhiên các đội cũng phải đưa ra các bằng chứng, giống như giới thiệu về tác phẩm để thuyết phục khán giải bỏ phiếu cho đôi của đội mình.

Đại để thế :) Nói như vậy có nghĩa là 2 đề cử của bạn tichuot đã bị loại thẳng tay ko thương tiếc vì phạm luật. Sài gòn chọn lại và PM cho Black và LE. Xin cảm ơn.

Xin thông báo luôn là Tiêu chí của cặp đôi hoàn hảo là chả có tiêu chí nào nhất định, y/c của BTC là phải 1 boi - 1 gơn, thế là đủ.

Còn ai trúng giải là phụ thuộc vào khán giả nhá.

LinhEvil với Cua đi ọp Thung Nai FOC luôn, nhưng hai đứa gửi tiền mua vé máy bay ra đây để Hà nội mua vé rồi gửi vào SG heyyyyyyy :) chụt chụt

tichuot
11-08-2009, 00:24
Ơ mình gà mờ thế nhở.

Cứ mắt nhắm mắt mở mà đọc.

Bình chọn cặp đôi hoàn hảo nào =))

Kận
11-08-2009, 00:40
Mình tài trợ 01 đèn Mag-lite 2AA Led để bạn nào đó soi mặt ai đó sau khi ấy xong "Ai là Ai" nhé =))

anhminh
11-08-2009, 01:37
Mình tài trợ 01 đèn Mag-lite 2AA Led để bạn nào đó soi mặt ai đó sau khi ấy xong "Ai là Ai" nhé =))
Chúng ta off hôm nay quả là ko uổng phí :D

BM
11-08-2009, 08:42
Mình đóng góp cho cả hai miền móc khóa bằng da (da bò xịn 100%) có in logo Phượt và thông tin kỷ niệm buổi off. Min/Mod nào vui lòng gởi cho mình logo và thông tin off miền Bắc nhé! Mỗi thành viên có tham gia: 01 móc khóa.

nguyen
11-08-2009, 09:04
Mình đóng góp cho cả hai miền móc khóa bằng da (da bò xịn 100%) có in logo Phượt và thông tin kỷ niệm buổi off. Min/Mod nào vui lòng gởi cho mình logo và thông tin off miền Bắc nhé! Mỗi thành viên có tham gia: 01 móc khóa.

Năm sau off SN bác lại tặng quà cho cả nhà nhé, mỗi thằng bọn em xin đăng ký 1 cái ba-lô bằng da cá xấu xịn nhé :L:L

susu
11-08-2009, 09:26
Năm sau off SN bác lại tặng quà cho cả nhà nhé, mỗi thằng bọn em xin đăng ký 1 cái ba-lô bằng da cá xấu xịn nhé :L:L

Chú sửa lại đi :((
Nếu là da cá xấu xịn thì da cháu sao đủ làm bao nhiêu cái ba lô dư thế, hứ hứ !! :((

Kận
11-08-2009, 09:53
Chú sửa lại đi :((
Nếu là da cá xấu xịn thì da cháu sao đủ làm bao nhiêu cái ba lô dư thế, hứ hứ !! :((

Nếu thật sự là da cá sấu xịn này thì em chỉ xin cái túi đựng thuốc lá sợi thôi =))=))=)) (bác nào có quyển Người lữ hành kỳ dị cho em mượn em copy với)

virgo
11-08-2009, 09:57

Được chứ chị :))
Đợt này em bận nên mọi người đóng tiền trực tiếp sẽ gặp lãnh đạo Quạt, nhưng nếu chị nộp tiền cho em thì em cũng thu :D

Nheva
11-08-2009, 10:02
Mình thầu quả nộp tận tay :D . Liên lạc với mình qua số 01255660111 nhé
Là tớ nộp tận tay bằng củi ạ , củi mà bạn Người Rừng mang về thủ đô í
Quạt đỡ nổi không đới(NT)

Quat
11-08-2009, 10:09
Củi to to (ĐK>25cm) thì ok để tớ thuê xe chở lên TN làm quả lửa trại cho nó hành còn lại loại nho nhỏ bạn quy ra Thóc cho mình nhé :D

Nheva
11-08-2009, 10:10
"Thà một phút huy hoàng đi off Phượt… Còn hơi buồn lủi thủi khắp năm châu!!!"
Các bạn đang nói về Baxu đấy à, hay Anh Già? =))

tichuot
11-08-2009, 10:13

Nói tất tần tật bạn nào không hội tụ về để off Phượt.
Hãy noi gương bác Net ;)

Quat
11-08-2009, 10:13

Không chỉ có thế mà còn hơn thế nữa :D

nguyen
11-08-2009, 10:26

hixhix đọc đến khúc này em trào cả nước mắt ..thương lắm bạn hiền vừa bầu vừa bĩnh ơi :(:(

yeumaudo
11-08-2009, 10:27

1. Ong rừng (paid)
2. Rùa biển (paid)
3. CVN (paid)
4. Quạt (paid)
5. Virgo (paid)
6. Nguyên (paid)
7. Anhminh (paid)
9. 25ltk (đóng tiền đeeee :))
10. Nhím xù (đóng tiền đeeee :))
11. Black (rút tiền TK để nộp chưa :D)
12. Maytrang (đóng tiền đeeee :))
15. Yeumaudo ++
16. ….

Ơ, được lên đấy chụp ảnh cưới ạ, thế thì nhất định bùng học để đi thôi. Hơhơ, vừa được chụp ảnh cưới lại được bạn Virgon bánh bao, sướng thật.:D

susu
11-08-2009, 10:27
còn sót bạn Già để cháu thương nốt !! :((

LinhEvil
11-08-2009, 10:45
Thương cháu nữa với... Vé MB có 1,855,000/2 chiều thôi... Có nhà Tài Trợ nào ra tay ko? :L

LinhEvil
11-08-2009, 10:48

Cái này mình nói về SơnTT =))

Đùa chứ chả nghĩ ra cái gì thì nghĩ ra cái đó cho máu

susu
11-08-2009, 11:09
Thương cháu nữa với... Vé MB có 1,855,000/2 chiều thôi... Có nhà Tài Trợ nào ra tay ko? :L

Em xin gửi tặng cháu LE 55,000 + vé xe buýt khứ hồi Nội Bài - Kim Mã - Nội Bài!:L

dangkhoaquan
11-08-2009, 11:14
Em xin gửi tặng cháu LE 55,000 + vé xe buýt khứ hồi Nội Bài - Kim Mã - Nội Bài!:L
Vé bus thường hình như là 5k còn xe jetstar là 25k thì phải.

susu
11-08-2009, 11:18
Vé bus thường hình như là 5k còn xe jetstar là 25k thì phải.

(NT) Có loại đặc biệt : bus căng hải còn chả mất k nào cơ, hê hê!! (HH)

Kiara
11-08-2009, 11:24
Hê hê.......

Tài trợ tiếp cho phương tiện chuyên chở lên Thung Nai nào, Hải Phòng nhào dzô nhào dzô....

(Thế mà nhóm mình vưỡn chửa câu được ai, vô dzuyên kinh lên được ý)

susu
11-08-2009, 11:30
Chị Kiara mở topic riêng đê ...

Mở rồi còn gì !!
Dưng chưa chi đã đòi già nhai xương thì ai dám đăng kí. :LL =))

Carrot
11-08-2009, 13:02
Tình hình là nhà littlevespa bọn iem lên kế hoạch đi Thung Nai lâu rồi, bọn iem định ngày 22,23 này lên đấy, bây giờ mới biết các bác pượt tổ chức đại hội trên lày. Các bác có thể cho nhà iem giao lưu cùng được ko ợ. nếu sợ đông quá thì nhà iem lùi vào tuần sau vậy. Nhà iem có 9 nhân, có 3 nữ đều cao trên 1,65m bác nào đi cào cào mà thiếu chân chống báo iem 1 tiếng em contact cho nhé. Nếu ok thì iem xin đến nộp tiền, dưng mà bọn iem đều là gà cả, lần đầu tiên đi xa như vậy, lần bọn iem đi xa nhất mới chỉ tới Đường Lâm, Quan Sơn thôi. hic hic... Mong các bác chỉ giáo và cho ý kiến chỉ đạo ợ. Nếu được tham gia, bọn iem hứa sẽ ngoan...

anhminh
11-08-2009, 13:07
Các bạn cứ join vào đội của Kiara đi, đội đấy đang ế đấy :))

TÍM
11-08-2009, 13:10
Weo cô meo quá đi, đội littevespa liệu có tiết mục mẫu show cùng với vespa ko, nếu các bạn dự định đi ô tô lên Thung Nai thì mình thấy đội gà già nhai xương có tài trợ xe từ tựn Hải phòng lên đấy ạ :)

Kiara
11-08-2009, 13:25
Ơ, thế bao nhiêu k /ng đấy?

Vợ chồng, con cái, bạn bè có join được không?

Để tớ còn huy động quân.

virgo
11-08-2009, 13:34
Ơ, thế bao nhiêu k /ng đấy?

Vợ chồng, con cái, bạn bè có join được không?

Để tớ còn huy động quân.

Dự kiến thu 300k/1 người chị ạ.

Chị cứ việc điều quân thoải mái (c)

Carrot
11-08-2009, 13:37
Bọn iem sẽ đi vespa lên, hi vọng là ko phải đẩy xe giữa đường. Dưng mà ko biết là có đẩy xe lên thuyền cho ra đảo đc ko nhỉ? Bon iem là bọn iem máu chụp các em ves và cối xay gió lắm đấy. Còn nộp xiền dư lào các bác nhỉ, bao nhiu xiền mỗi per và nộp cho ai, ở đâu ạ?
Bọn em join cùng thì nhiệm vụ của bọn em phải làm j ạ, các bác lãnh đạo cứ phân công nhiệm vụ nhé. Tanki các bác đã đồng ý cho bọn iem join cùng.
PS: iem sẽ thuyết phục các mẫu nhà iem show cùng vespa. Các bác sắp xếp máy ảnh để nháy đi nhé. Mẫu của nhà em cũng kiêu lém đấy ợ, iem là iem phải dỗ mãi, chiều mãi đấy.

susu
11-08-2009, 13:42
Bọn em join cùng thì nhiệm vụ của bọn em phải làm j ạ, các bác lãnh đạo cứ phân công nhiệm vụ nhé. Tanki các bác đã đồng ý cho bọn iem join cùng.

Tham gia cùng đội già Kiara thì cũng chả phải làm mấy việc đâu "em". Đội khác làm tất !

VD : Có trò "Gắp lửa bỏ đũng quần". Đội bạn Chitto sẽ gắp lửa bỏ đũng quần các bạn trong đội "em".
Thế thôi, đơn giản là chả phải làm gì ! :shrug:

Walkman
11-08-2009, 13:44
Bọn iem sẽ đi vespa lên, hi vọng là ko phải đẩy xe giữa đường. Dưng mà ko biết là có đẩy xe lên thuyền cho ra đảo đc ko nhỉ? Bon iem là bọn iem máu chụp các em ves và cối xay gió lắm đấy. Còn nộp xiền dư lào các bác nhỉ, bao nhiu xiền mỗi per và nộp cho ai, ở đâu ạ?
PS: iem sẽ thuyết phục các mẫu nhà iem show cùng vespa. Các bác sắp xếp máy ảnh để nháy đi nhé. Mẫu của nhà em cũng kiêu lém đấy ợ, iem là iem phải dỗ mãi, chiều mãi đấy.
Há há... Tao bảo là ở nhà rồi, đừng theo bè lũ trên này, hỏng người đấy. Thế mà chạ nghe=))=))=)). Mà đi Vpa làm gì, vác Kào Kào đi cho nó mấu N ạh :hit

Kận
11-08-2009, 13:51
Vợ chồng, con cái,

Chống chỉ định =))=))=))

anhminh
11-08-2009, 13:51

Về việc đóng góp, đề nghị Carrot đọc lại bài đầu.

Nếu ko vác được xe ra đảo thì cho mẫu chụp với các loại xe căng hải khác :D.

Đã xác định tham gia OFF thì cứ chọn đội mình muốn tham gia, rồi cùng đội mình lên kế hoạch :).

Mà nói chung là mình khuyên thật nên tham gia với nhóm của Kiara, nhóm đấy đang ế, rất nịnh mem =))

TÍM
11-08-2009, 14:07
Xác nhận Homeless man CK 300K cho Black từ tài khoản của người khác =))

Kiara
11-08-2009, 14:16
Xác định rồi.

Già thường là ế, nhưng được quả nào thì quả đấy chất lượng kinh lên được.

Hế hế=))

susu
11-08-2009, 14:25
Xác định rồi.

Hế hế=))

Vầng, các bác hẳn đều đã ăn vải sấy nhỉ !!
Chị Kiara nhà iem kiểu kiểu thế :L

homeless man
11-08-2009, 14:26
Xác nhận Homeless man CK 300K cho Black từ tài khoản của người khác =))

Ăn chơi máu thế còn gì nữa, phải dùng xiền của người khác =))=))

Củi mang về đây có ai chịu mua đâu mà có xiền :))

BTC thì không nhận đóng góp bằng hiện vật :T:T

Carrot
11-08-2009, 14:35
Xác định rồi.

Hế hế=))

Gì Kiara ơi, cho mấy em vespa nhà cháu tham gia với nhà của gì được ko ạ. Cháu thề, cháu hứa, cháu đảm bảo là nhà cháu sẽ ngoan, bảo gì nghe nấy, nói j làm nấy, ko nói cũng làm luôn gì ạ. Nếu được tham gia thì nhà cháu sẽ làm nhiệm vụ j, gì cứ chỉ đạo nhé. Offline bàn bạc chiến thuật gì, gắp lửa bỏ tay người hay qua cầu rút ván gì nhờ. :S

@ Lát: Hôm đấy ông có đi ko, đi sớm đi dẫn mấy em ves đi với, có gì còn nhờ anh dê núi sờ râu đẩy giúp bác bạn ong (ves), mỗi em châu chấu của tôi sợ ko kham nổi, hic hic:help:help:help

TÍM
11-08-2009, 14:38
Vậy nhà Cà rốt đăng ký dsach mem và đóng gạch tại đây (xem bài 1 - trang 1) rồi về chiến khu Gà già để cùng Kiara không già nhậu xương gà đê :D

Gà già nhai xương gà (https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4174)

Kiara
11-08-2009, 14:39
Hí hí, tất nẽ dĩ ngẫu.

Vầng, tiện theo ý em Su, các bác đã thử vải tu hú chửa?

To, trắng, tròn, mịn dưng ung ũng nước và chua loen loét=))

Thôi nhé Su, không rang hồ lại bẩu chị với mày tranh nhau cụ Chit:LL

Kiara
11-08-2009, 14:44
@Carrot: Về nhà mình đi. Dì đảm bảo với các cháu nhà dì có 1 con Ves, 1 con Lam

Nhưng dì chả biết đi (Chồng dì xài), nếu điều kiện cho phép, dì mang theo để đua cho mấu, nhể?

susu
11-08-2009, 15:13
Hí hí, tất nẽ dĩ ngẫu.

Vầng, tiện theo ý em Su, các bác đã thử vải tu hú chửa?

To, trắng, tròn, mịn dưng ung ũng nước và chua loen loét=))

Thôi nhé Su, không rang hồ lại bẩu chị với mày tranh nhau cụ Chit:LL

Tỉ cho iem vớt vát 1 câu nữa thôi : cụ Chit nhà iem ưa của chua ạ !! =))

Totochan
11-08-2009, 15:21

d)........(đóng tiền đeeee
...........(đóng tiền đeeee
...........Nhím xù (đóng tiền đeeee
..........Black (rút tiền TK để nộp chưa :D)
.........Maytrang (đóng tiền đeeee :))
..........Susu (mày là nữ thần nên đóng 2 suất luôn, đừng lăn tăn để đứa khác cướp mất cơ hội này nhé keke -đóng tiền đeeee :)
14. Yeumaudo (gạch đá gì nộp tiền đi, .......
15. Yeumaudo ++
16. ….

Vig rồ chuyển tên mới đê " ĐÓNG TIỀN ĐÊ" cho dễ nhận dạng nhỉ?(wait)

Nheva
11-08-2009, 17:39
Này mọi người đăng ký đi thì nên nói rõ đi bằng phương tiện gì để các bạn lãnh đạo (hoặc từng nhóm) còn liệu mà thuê xe bao nhiêu chỗ chứ nhỉ

locmarines
11-08-2009, 21:27
em mới ngó nghiêng xem thế nào,các anh ơi thế ngủ ngoài trời ạ?tha lỗi nếu em hỏi ngây thơ quá,hi hi

Còi cọc
11-08-2009, 21:39
Nhà em xin Bác Quạt 1 chân.Em đang ở Điện Biên,thứ 5 em về HN sẽ alo cho bác để đóng tiền ợ.Em tên Dung.Số phone : 0904160808

Ducko
12-08-2009, 09:30
em mới ngó nghiêng xem thế nào,các anh ơi thế ngủ ngoài trời ạ?...
Có váy che em ạ, không phải lo.

anhminh
12-08-2009, 09:57
Ducko với Quỳnh em chưa chốt à, đăng ký đi. Đăng ký luôn vào đội Ong đê, cực hợp :D

@tuanthanh2005: bạn chọn đội nào chưa? sang nốt đội Ong nhé, thú thực, tớ được Ong tặng % cho mỗi người rủ được :D

Babel
12-08-2009, 10:52
Chia nhau hết vào 3 đội thi đấu thì có ếnh nhái nó xem à?

Đề nghị bổ sung thêm đội khán giả, đội cổ vũ cái nhỉ ;)

https://ballsiest.com/sportsblog/wp-content/uploads/2007/09/tampa-bay-bucs-cheerleader.jpg

anhminh
12-08-2009, 10:57
Tất cả đều là ngừoi tham gia, tất cả đều là khán giả, như diễn đàn này thôi.

Còn đội cổ vũ kia thì lại trùng trang phục với Ong rồi :(

Nhimxu
12-08-2009, 11:01
Ducko với Quỳnh em chưa chốt à, đăng ký đi. Đăng ký luôn vào đội Ong đê, cực hợp :D

Ducko với Quỳnh em đăng ký òi bác, thuộc biên chế Đây là ...của Chitto òi, chỉ chờ cộp dấu Đóng tiền đê của nàng Virgo thôi. Ducko được xếp vào hàng phòng thủ của đội Đây là ...đấu lại binh pháp lấy thịt đè người của đội Già đấy bác(NT)

chaubathong
12-08-2009, 11:12
hic tiếc quá, giang hồ đông đảo quá mà tui lại không tham gia offline được cú này :((

gianker
12-08-2009, 16:57
Thư ký Virgo đăng ký và đóng dấu hộ em nhé. À, tiện thể, bác nào đi bằng xe máy thì t7 đi cùng cho vui nhỉ...

Carrot
13-08-2009, 00:05
Đơn xin rút gạch
Cháu tên là carrot, số CMND số 123456789
Địa chỉ thường trú: Xã Xin Mần, huyện Không Cho Mần, tỉnh Mà Vẫn Cứ Mần
ngày hôm qua cháu đã đâm đơn xin được tham gia đại hội phượt lâm lần 3 tại Thung Nai cùng các cô dì chú bác họ nhà phượt và đã được các cô các chú cho phép đi cùng, tuy nhiên đến 21h00 tối hôm nay nhà cháu ọp nai thì nhiều người bận ngày 22,23 tháng 8 nên chúng cháu không thể tham dự được. Vậy cháu viết đơn này để xin phép được rút gạch ra khỏi đại hội phượt lâm lần này:(. Cháu vô cùn xin lỗi :(và hi vọng sẽ được gặp mọi người vào dịp khác.

Kính thư:(

@gì Kiara: Xin lỗi gì, Cháu vẫn sẽ tham gia online với đội của gì, Nào, gà già cố lên:gun:gun:Dam:Dam

Bách Hợp
13-08-2009, 01:29
Chẹp thích ghê cơ, em xin 1 chân ạ, để xem lúc nào tiện đường em qua gặp mặt bác Quạt một phát, còn nếu ko tiện đường mà động lực "nhớn" thì em cũng qua gặp, cơ mà nếu em biếng quá em ck nha !? Cơ mà em vẫn cứ là phân vân ... hiện tại thì chưa bít vào nhà nào ạ !

longtantransport
13-08-2009, 09:05
huhuhu các bác post này thì chết em... nhớ Thung Nai quá =p~
hicc hicc nhớ lang thang ở thung nai =p~ chiều thả lưới.... tối đốtlwua trại... sáng sớm sương mờ mờ...chân đất đi bộ dọc bờ cảm nhận không khí trong lành.... nhấm nháp cái hương vị =p~ của cuộc sống... tuyệt quá =p~

hi vọng có dịp nào đi cùng các bác ^o^

xuxixe
13-08-2009, 11:45
Cho em đăng ký nào, để 1-2 ngày nữa em chuyển xiền ( vì em còn phải về nịnh mama & papa bán nốt lứa lợn ^^)
Em định cư Hà Nội ( cụ thể là Hà Đông quận). Bác nào cho e đi nhờ xe hoặc có xe chạy qua nhà cho e ghé lên HB nào.
Bác nào nhận e vào đội, chơi trò gì e cũng giơ tay hết.
Xin chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại!

trangchic
13-08-2009, 12:35
Alo cho em đăng ký off chai Thung Nai cùng hội đồng với ah

Thấy lực lượng nhóm Kiara đã mỏng nay càng mỏng hơn nên nhà cháu sẵn sàng góp sức 2 suất ôm. Thế dì Kiara oánh dấu xác nhận để nhà cháu còn đi nộp tô cho Ban quản lý thuế nhé.

Tình hình ọf ẹf chiến thuật đi đứng, chiến đấu thế nào dì Kiara thông cáo nhà cháu tiện theo bon chen ah.

Thanks cả nhà (c)

(beer)(beer)(beer)

anhminh
13-08-2009, 14:10
Alo cho em đăng ký off chai Thung Nai cùng hội đồng với ah

Thấy lực lượng nhóm Kiara đã mỏng nay càng mỏng hơn nên nhà cháu sẵn sàng góp sức 2 suất ôm. Thế dì Kiara oánh dấu xác nhận để nhà cháu còn đi nộp tô cho Ban quản lý thuế nhé.

Tình hình ọf ẹf chiến thuật đi đứng, chiến đấu thế nào dì Kiara thông cáo nhà cháu tiện theo bon chen ah.

Thanks cả nhà (c)

(beer)(beer)(beer)
Coi như vào rọ :D, tớ xác nhận hộ Kiara.

Bạn cứ đóng tiền cho BTC đê.

Kiara
13-08-2009, 14:21
Cho em đăng ký nào, để 1-2 ngày nữa em chuyển xiền ( vì em còn phải về nịnh mama & papa bán nốt lứa lợn ^^)
Em định cư Hà Nội ( cụ thể là Hà Đông quận). Bác nào cho e đi nhờ xe hoặc có xe chạy qua nhà cho e ghé lên HB nào.
Bác nào nhận e vào đội, chơi trò gì e cũng giơ tay hết.
Xin chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại!

Nhà bác tiếp cháu nuônnnnnn.

Nếu cần bác qua nhà đón. (Nịnh thế còn gì, nhể;))

wild_honey
13-08-2009, 17:37
Virgo ui, update cái danh sách tham gia ộp Thung Nai cái nhẩy? xem quân số thế nào. Thứ 7 ộp với nhau phát nữa nhé! Gớm, dạo này hay được ăn cỗ ộp nên cứ hóng đi ộp mãi. (beer)

virgo
13-08-2009, 17:56
Virgo ui, update cái danh sách tham gia ộp Thung Nai cái nhẩy? xem quân số thế nào. Thứ 7 ộp với nhau phát nữa nhé! Gớm, dạo này hay được ăn cỗ ộp nên cứ hóng đi ộp mãi. (beer)

Có mõ đây, bắt đầu giở giỏ ra đếm cua nào :D

1. Ong rừng (paid)
2. Rùa biển (paid)
3. CVN (paid)
4. Quạt (paid)
5. Virgo (paid)
6. Nguyên (paid)
7. Anhminh (paid)
8. Bác người rừng (paid)
9. 25ltk (đóng tiền đeeee
10. Nhím xù (đóng tiền đeeee
11. Black (rút tiền TK để nộp chưa )
12. Maytrang (đóng tiền đeeee
15. Yeumaudo ++
16. Chitto
17. 18.19. Nheva cùng đồng bọn :D
..
20. VIT
21. tuanthanh2005
22. Ducko
23. Quynhem
24. Gianker
25. Báchhợp
26. xuxixe
27. trangchic
28. LGchocola
29. mihtua (paid)
30...40: Kiara và nhóm Già nhai xương gà =))
.....

Đông vui quá :L
Mọi người tiếp tục đăng ký và đóng tiền nhá, ngượng lắm ý, cứ mở mồm ra là tiền nhỉ :LL

@Ong: ộp à, okie luôn, đúng là Hoang dại và máu lửa (c)

cungvivu
13-08-2009, 20:48
các bác ui, để hôm tới đến nơi em đóng xiền trực tiếp cho BTC đc không ạ, vì nhà em ở xa Hoàng Hoa Thám mà chuyển khoản lại lích kích quá. Hay là hôm nào có tổ chức ọp ẹp cho em biết với em đến nơi đóng lun cả thể vậy nhỉ?(c)

Tiny
13-08-2009, 22:40
Cháu cũng muốn đi chơi cùng...xin gặp bạn Nguyen để đóng tiền bạn ý không cho, sao lại có sự phân biệt đối xử quá đáng như vậy ạ...cháu có thể kêu ai để được đi ạ...mà cháu không biết chuyển khoản hay tiền thẻ nhựa...làm thể nào bây giờ đây :(

wild_honey
13-08-2009, 22:52
Cháu cũng muốn đi chơi cùng...xin gặp bạn Nguyen để đóng tiền bạn ý không cho, sao lại có sự phân biệt đối xử quá đáng như vậy ạ...cháu có thể kêu ai để được đi ạ...mà cháu không biết chuyển khoản hay tiền thẻ nhựa...làm thể nào bây giờ đây :(

Tí nị vào nhóm Ong đê, cần gì phải hỏi nhà Nguyên nhở. Miễn là đêm Ộp Tí Nị làm bài múa trống bụng, đệm nhạc cho các giai hoang dại múa tu hài. Còn sáng hôm sau vào rừng chụp mẫu nude bên bờ suối cho gái nhóm Ong là Ong biến chế ngay. Bạn nguyen nỡ lòng nào bắt nạt bạn Tí Nị mong manh dễ cháy nổ, Ban Nguyen xê ra nhá! bạn Tí Nị vào đây! vào đây nào! :D

OLDSOW
14-08-2009, 01:04
các bác ui, để hôm tới đến nơi em đóng xiền trực tiếp cho BTC đc không ạ, vì nhà em ở xa Hoàng Hoa Thám mà chuyển khoản lại lích kích quá. Hay là hôm nào có tổ chức ọp ẹp cho em biết với em đến nơi đóng lun cả thể vậy nhỉ?(c)

Tình hình của mình giống bạn nè thía. Thứ 7, CN tới, nhóm có Off ko? Tớ đến đóng xèng với.

Thanks,
Người mới

xuxixe
14-08-2009, 09:46
Nhà bác tiếp cháu nuônnnnnn.

Nếu cần bác qua nhà đón. (Nịnh thế còn gì, nhể;))

:D í! Yêu bác thế! Dưng mà cháu thích mấy cái chú 4 bánh ấy! Nếu không thì cháu đăng ký với các bác khác đi xe bus cho vui, cho đỡ mệt để lên trển có sức mà thi đấu, mà tận hưởng.:gun:Dam
Trường hợp bác đón cháu bằng chú 4 bánh thì alo cháu nhá: 0936.021.807:L
Thanh kiu bác!

anhminh
14-08-2009, 10:09
Bạn đăng ký sang topic đi xe chung đi, để BTC thu xếp xe cho mọi người.

Nangluongmattroi
14-08-2009, 11:21
Cho nhà cháu đăng ký một xuất nhé. Sang tuần nhà cháu sẽ đóng xiền. Hiii, lần đầu được off với các bạn. Nhà cháu đương thích đi bằng xe máy có cụ nào đi xe máy thì hẹn hò đi cùng nhau cho vui nhể. Có gì liên hệ qua số 01234208383 nhé.
P/S: Nhân thể ban tổ chức cho nhà cháu hỏi, nhà cháu thấy cảnh ở Thung Nai đẹp quá không biết nhà cháu có thể câu cá ở đây trong thời gian rảnh rỗi được không nhỉ...

TÍM
14-08-2009, 12:20
Gửi các bạn ko đóng tiền qua CK, các bạn có thể vui lòng liên hệ trực tiếp thủ quỹ để chuyển hóa gạch thành polime cơ mà, sao lại cứ đi ọp mới được nhỉ? Hay phải nhìn mặt xem có tin được ko hả?

Đây thông tin để gặp người thu tiền đây:
- Đóng tiền trực tiếp:

Ko dùng ATM máy thì dùng hand in hand Black hay virgo đều được mà, phỏng ạ???

Ban tổ chấy tháng này tốn ko biết bao nhiêu tiền ộp rồi, một tuần có 7 ngày ộp 5 ngày, mỗi lần mèng thì 50K nhiều thì 150K, ngân sách ộp tháng này thâm hụt nghiêm trọng khiếp khủng ặc ặc.

Hoặc các bạn đăng ký theo nhà, rồi nhân dịp đi ộp theo nhà còn học hát tốp ca, chơi trò chơi tập thể , gom gạch cho team leader rồi đội trưởng sẽ nộp lại cho ban tổ chấy.

nguyen
14-08-2009, 12:47

Riêng bạn Tiny đặc cách ko phải mở miệng kêu gào, 22 gặp bạn ở Thung Nai mình đóng tiền hộ bạn (beer) boa thêm 1 ngàn + thêm cái cột tha hồ múa với bạn Ong. Ok chưa bạn hiền ?

Tiny
14-08-2009, 13:35
Riêng bạn Tiny đặc cách ko phải mở miệng kêu gào, 22 gặp bạn ở Thung Nai mình đóng tiền hộ bạn (beer) boa thêm 1 ngàn + thêm cái cột tha hồ múa với bạn Ong. Ok chưa bạn hiền ?

Ối, đội ơn anh...hẹn gặp anh trên nớ...(beer)

imim
14-08-2009, 13:41

Bạn nguyen đóng tiền cho bạn Tiny rồi, thế bạn Tiny đóng tiền cho mình nhá, mình cũng thích đi Thung Nai với bạn Tiny, thật.(wait)

Kận
14-08-2009, 13:44
Bạn nguyen đóng tiền cho bạn Tiny rồi, thế bạn Tiny đóng tiền cho mình nhá, mình cũng thích đi Thung Nai với bạn Tiny, thật.(wait)

Hiệu ứng Domino, bạn imim đóng tiền cho mình nhé, mình cũng muốn đi Thung Nai =))=))=))

Quat
14-08-2009, 14:23
Em confirm Bác VIT đã đóng tiền cho em . Cám ơn Bác VIT vì mưa gió thế cũng đến đóng tiền.

Tiny
14-08-2009, 17:25

Thật giả cái giề...cô không đóng cho anh thì thôi ai lại để thằng già lụi cụi này đóng hộ, bạn Nguyen có lòng thì mình có dạ...các bạn khác ai lại a dua a tòng vậy...thằng Kận người như con tịnh lo kéo cầy mà đóng cho các bạn khác đê :T

chauha
14-08-2009, 17:36
Anh Tínị hôm đó cho tụi em chiêm ngưỡng M6 huyền thoại nhá

Tiny
14-08-2009, 21:26
Anh Tínị hôm đó cho tụi em chiêm ngưỡng M6 huyền thoại nhá

Uh, dây chuyền mà, lúc nào chả đeo trên cổ :))

chauha
14-08-2009, 23:42
Uh, dây chuyền mà, lúc nào chả đeo trên cổ :))
M6 máu hơn M8 anh nhờ:D

Nangluongmattroi
16-08-2009, 11:46
Thư ký Virgo đăng ký và đóng dấu hộ em nhé. À, tiện thể, bác nào đi bằng xe máy thì t7 đi cùng cho vui nhỉ...
Chào bạn, mình cũng đi xe máy đây. Nếu tiện tuần này hẹn nhau cafe để bàn kế hoạch được không? Có gi nhắn tin hoặc điện thoại nhé. N.P. Hùng Tel: 01234208383

Quat
17-08-2009, 12:56
Các bác ko đi , có đi , tự đi , cùng đi xe :D confirm giúp để ban tổ chức có được thông tin chính xác để tiến hành các thủ tục cần thiểt như thuê xe , đặt ăn vv.. và vv... mong các bác reply ASAP cho :D

anhminh
17-08-2009, 12:58
Hạn chót là tối thứ 4 nhé, bạn nào còn phân vân thì chiều tối thứ tư, cứ hẹn gặp riêng cvn : https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4243

Nangluongmattroi
17-08-2009, 20:54
Bác có thể cho biết hiện đã chắc suất khoảng bao nhiêu người rồi không ạ?

Quat
18-08-2009, 09:20
Theo tin của CNN thông báo đêm qua thì riêng Hải phòng đất Cảng có 15 người . Hà nội đếm trên đầu ngón tay là khoảng 20 người - Còn một số các bác book với em là đi công tác về rồi đóng tiền thì em chưa tính =====> tổng thể khoảng 40 - 50 người . Thế là quá ổn rồi . Tình hình thuê xe thế nào nhỉ ??????

virgo
18-08-2009, 13:26
Em update lại danh sách đi Thung Nai tạm thời đến thời điểm này nhé.

Các bạn đã đóng tiền.

1. Ong rừng (Virgo thu)
2. Rùa biển (Virgo thu)
3. CVN (Virgo thu)
4. Quạt (Virgo thu)
5. Virgo
6. Nguyên (Black thu)
7. Anhminh (Black thu)
8. Bác người rừng (Black thu)
9. Black
10. VIT (Quạt thu)
11. Mihtua (Virgo thu)

Nhóm dưới này chị Kiara thu :L
12+13: Kiara + trống
14. Cỏ
15. Ko
16. Cuongtax
17. LGchoco
18. Totochan
19-25. Phi đội gà bay
26. Go
27. Green

28. Gianker (Virgo bảo lãnh :-)

Loa loa loa... đề nghị những bạn đặt gạch dưới đây confirm lại và đóng tiền để BTC còn có kế hoạch sắp xếp xe cộ nhé (hạn chót là ngày mai thứ 4 (19/8)

1. 25ltk
2. Nhím xù
3. Maytrang
4. Susu
5. Chitto
6. Nheva
7. tuanthanh2005
8. Ducko
9. Quynhem
10.Báchhợp
11. xuxixe
12. trangchic
13. cungvivu
14. Tiny (bạn Nguyên đóng tiền đi nhỉ :D)
15. OLDSOW
16. Nangluongmattroi
17. imim
18. Kận
19. chauha
20.....

manhcuongmkt
18-08-2009, 15:05
ế em có thể tham gia vô hội nào ạ?>>>??? em mún tham gia nhưng đi alone thì chít em! có ai có hội hè thì em tham gia đi cùng zới ạ! em là mem mới!

nguyen
18-08-2009, 15:11
ế em có thể tham gia vô hội nào ạ?>>>??? em mún tham gia nhưng đi alone thì chít em! có ai có hội hè thì em tham gia đi cùng zới ạ! em là mem mới!

Bạn tham gia hội nào cũng được, liên hệ đặt gạch, đóng tiền ở trên.
Đăng ký đi chung xe ở đây https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4141

Tiny
18-08-2009, 15:50
Ơ, bạn Nguyen vẫn chưa đóng tiền cho mình à...chết thật, mất uy tín quá...các anh các chị cho em đăng ký thêm 1 xuất nữa nhá...mai gặp CVN đóng tiền hoặc lên Thung Nai...đóng gạch. Thanks Nguyen nhiều nhé :)

Quat
18-08-2009, 16:37
Tớ cập nhật thông tin cái đã nhé

Các bạn đã đóng tiền.

1. Ong rừng (Virgo thu)
2. Rùa biển (Virgo thu)
3. CVN (Virgo thu)
4. Quạt (Virgo thu)
5. Virgo
6. Nguyên (Black thu)
7. Anhminh (Black thu)
9. Black
10. VIT (Quạt thu)
11. Mihtua (Virgo thu)
12.Báchhợp ( Quạt thu)
13. Xuxixe (CK vào TK của Black tối 18/8)

Nhóm dưới này chị Kiara thu :L
14 + 15: Kiara + trống
16. Cỏ
17. Ko
18. Cuongtax
19. LGchoco
20. Totochan
21-26. Phi đội gà bay
27. Go
28. Green

29. Gianker (Virgo bảo lãnh :-)
30. Maytrang ( đã confirm nhờ GĐTC đóng hộ)

Loa loa loa... đề nghị những bạn đặt gạch dưới đây confirm lại và đóng tiền để BTC còn có kế hoạch sắp xếp xe cộ nhé (hạn chót là ngày mai thứ 4 (19/8)

1. 25ltk
2. Nhím xù
3. Vông Sênh 2 suất
4. Susu
5. Chitto
6. Nheva
7. tuanthanh2005
8. Ducko
9. Quynhem

12. trangchic
13. cungvivu
14. Tiny (bạn Nguyên đóng tiền đi nhỉ :D)
15. OLDSOW
16. Nangluongmattroi
17. imim
18. Kận
19. chauha
20.....[/QUOTE]

maytrangtc
18-08-2009, 23:11
Em vào xác nhận có đi. Virgo bảo lãnh, Black đóng tiền ;) hoặc 2 nàng có thể đổi vị trí cho nhau cũng được ;), em không phản đối (c)

Totochan
18-08-2009, 23:30
ối giời. Em đặt cục gạch! Khổ thân em! Cái bản mặt em tử tế dưng mà sao khó nợ thế không biết. Bà Snow cạnh nhà cứ bắt em phải chuyển vào tài khoản của cái bà Vi gờ rồ cơ vì.... không muốn các bác phượt thành huou cao cổ. Em đang ở xa. Mai đi bộ nửa ngày đường tìm cái ATM vietcombank mà chuyển khoản. Cái để đút thẻ nhà em nó hay nuốt lắm. Củ chuối thế chứ. Mai em " nộp tiền đê" bác Vigro nhé!!! mai em sẽ xuống chợ. Giờ đi sắm váy cái đã!

virgo
18-08-2009, 23:37
ối giời. Em đặt cục gạch! Khổ thân em! Cái bản mặt em tử tế dưng mà sao khó nợ thế không biết. Bà Snow cạnh nhà cứ bắt em phải chuyển vào tài khoản của cái bà Vi gờ rồ cơ vì.... không muốn các bác phượt thành huou cao cổ. Em đang ở xa. Mai đi bộ nửa ngày đường tìm cái ATM vietcombank mà chuyển khoản. Cái để đút thẻ nhà em nó hay nuốt lắm. Củ chuối thế chứ. Mai em " nộp tiền đê" bác Vigro nhé!!! mai em sẽ xuống chợ. Giờ đi sắm váy cái đã!

Ui bạn Tôt sao phải xoắn =)) Tớ tưởng bạn trong nhóm Già nhai xương gà thì đã có chị Kiara bảo lãnh rồi, cứ yên tâm mà đi sắm váy thôi chứ (c)

nguyen
19-08-2009, 10:39
Nguyen xin thông báo hiện tại đang ở Avatar và đã thu tiền của 2 "thằng" giặc già là Tiny và Khói ha há đề nghị các bạn vỗ tay :D :D
Ps. Virgo update danh sách nhé.

Quat
19-08-2009, 10:49
mình cứ tưởng bạn Tí nị đùa hóa ra thật :D

susu
19-08-2009, 11:09
Sau chuyến ọp này, chắc chắn sẽ không bạn nào còn bảo Tiny sống hời hợt nữa !! :shrug:

Anh Già
19-08-2009, 11:58
Thấy thằng Tể Tướng bảo bé Tiny dễ thương lắm, 2su nhớ túm cổ nhá ;)

imim
19-08-2009, 12:01
Sau chuyến ọp này, chắc chắn sẽ không bạn nào còn bảo Tiny sống hời hợt nữa !! :shrug:

Oh, thế quan trọng là, bạn Tiny đã đóng tiền cho mình chưa ấy nhỉ? Nếu chưa, vẫn còn hời hợt lắm :LL

TÍM
19-08-2009, 12:39
UC + UC ': Confirm 2 gạch vào VCB của Black

virgo
19-08-2009, 13:23
Updated :D

Các bạn đã đóng tiền.

1. Ong rừng (Virgo thu)
2. Rùa biển (Virgo thu)
3. CVN (Virgo thu)
4. Quạt (Virgo thu)
5. Virgo
6. Nguyên (Black thu)
7. Anhminh (Black thu)
9. Black
10. VIT (Quạt thu)
11. Mihtua (Virgo thu)
12. Bách hợp (Quạt thu)
13. xuxixe (CK cho Black)
14+15. UC + UC' (CK cho Black)

Nhóm dưới này chị Kiara thu
16+17: Kiara + trống
18. Cỏ
19. Ko
20. Cuongtax
21. LGchoco
22. Totochan
23-29. Phi đội gà bay
30. Go
31. Green

32. Gianker (Virgo bảo lãnh :-)
33. Maytrang (Virgo bảo lãnh :-)
34. Tiny (nguyên thu)
35. Khói (nguyên thu)
36. Chepcom (Quat thu)
37. Nisuka120184 (quat thu)
38 + 39. Voongsenh + bạn (Quạt thu)
40. Sún (Quạt)
41. Bad (Quạt)
42. Nangluongmattroi (Quạt)
43. Susu (Quạt)
44 + 45 Jenny Ba Bị + bạn (Quạt)
46 + 47. Nheva + Bạn (Quạt)
48. Kận (Quạt)
49. Bạn tớ bảo ko đăng tên

Loa loa loa... đề nghị những bạn đặt gạch dưới đây confirm lại và đóng tiền để BTC còn có kế hoạch sắp
xe cộ nhé (hạn chót là hôm nay thứ 4 (19/8)

1. 25ltk
2. Nhím xù
4. Chitto
6. tuanthanh2005
7. trangchic
8. cungvivu
9. OLDSOW
10. Nangluongmattroi
13. manhcuongmkt
14....

Nếu các bạn ngại chuyển khoản thì chiều nay gọi cho số máy 01 687 sáu 88 sáu 35 nộp tiền tươi thóc thật ở Highland Cột cờ nhé :D

Quat
19-08-2009, 18:10
Mình cập nhật DS mới nhất nhé. Hiện tại đã có 49 người đóng tiền .

Các bạn đã đóng tiền.

1. Ong rừng (Virgo thu)
2. Rùa biển (Virgo thu)
3. CVN (Virgo thu)
4. Quạt (Virgo thu)
5. Virgo
6. Nguyên (Black thu)
7. Anhminh (Black thu)
9. Black
10. VIT (Quạt thu)
11. Mihtua (Virgo thu)
12. Bách hợp (Quạt thu)

18. Cỏ
19. Ko
20. Cuongtax
21. LGchoco
22. Totochan
23-29. Phi đội gà bay
30. Go
31. Green

32. Gianker (Virgo bảo lãnh :-)
34. Tiny (nguyên thu)
35. Khói (nguyên thu)
36. Chepcom (Quat thu)
40. Sún (Quạt)
41. Bad (Quạt)
43. Susu (Quạt)
48. Kận (Quạt)
49. Bạn tớ bảo ko đăng tên
50. Bạn Ong
51. Candy290782

Loa loa loa... đề nghị những bạn đặt gạch dưới đây confirm lại và đóng tiền để BTC còn có kế hoạch sắp
xe cộ nhé (hạn chót là hôm nay thứ 4 (19/8)

1. 25ltk
2. Nhím xù
4. Chitto
6. tuanthanh2005
7. trangchic
8. cungvivu
9. OLDSOW
10.
13. manhcuongmkt
14....

Nếu các bạn ngại chuyển khoản thì chiều nay gọi cho số máy 01 687 sáu 88 sáu 35 nộp tiền tươi thóc thật ở Highland Cột cờ nhé.

lymy
19-08-2009, 23:01
uầy hôm nay em lại bận không đi off được, không được gia mắt nhà máu lửa nhì, hì hì

silence_night
20-08-2009, 11:34
BTC ơi, đi off như thế vầy có hạn chế tuổi tác không vậy? Tớ tuổi hơi già già, mặt mũi thì hơi xâu xấu... thì có được ấy không? tham gia ấy mà.

susu
20-08-2009, 11:47
BTC ơi, đi off như thế vầy có hạn chế tuổi tác không vậy? Tớ tuổi hơi già già, mặt mũi thì hơi xâu xấu... thì có được ấy không? tham gia ấy mà.

BTC toàn vừa già vừa xấu, lại còn ấy nữa cơ ! :shrug:
Hỏi thế này khác nào xỏ xiên BTC :T

Ưu tiên nộp 500k !

silence_night
20-08-2009, 11:53
cảm ơn bạn Su nhé. Đã chiếu cố tới cái thân già này. Thật là cảm động lắm lắm.. bây giờ muốn đăng ký thì phải làm sao đây? Hy vọng là bạn đừng trả lời là hết chỗ nhá.

loakenden
20-08-2009, 11:57
Ô thế có khi Silence Night là thành viên danh dự mang số thứ tự 53 ah, thật là vinh hạnh cho BTC hí hí

susu
20-08-2009, 12:00
cảm ơn bạn Su nhé. Đã chiếu cố tới cái thân già này. Thật là cảm động lắm lắm.. bây giờ muốn đăng ký thì phải làm sao đây? Hy vọng là bạn đừng trả lời là hết chỗ nhá.

Úi zời, bác xem các số tài khoản và đt liên hệ ở trên í.
Cứ nộp 500k là ưu ái có chỗ ngày tức thì ! (NT)

TÍM
20-08-2009, 13:53
HÀ NỘI HỌC PHƯỢT CA TRÊN XE Ô TÔ NHÉ
SUSU VÀ ONG CHỊU TRÁCH NHIỆM ĐÀO TẠO CÁC BẠN

HỌC BÀI ĐÊ (beer)

Lòng ta hằng mong muốn và ước mơ
Việt du yêu mến giương cao ngọn cờ
Phượt đi bao phương trời Tổ quốc ta
Nhiều đô (la), ta còn ra nước ngoài

ĐK:

Dù xe máy, ô tô
Dù ri sót hay là ngủ bờ
Hòa trái tim với tiếng ca
Phượt ta dồn chân lên đường xa

Còn chân, còn xe còn phải tiến lên
Còn nơi chưa đến chí ta càng bền
1 mình hay là phượt với ai
Ngày mai ta còn đi rất dài

ĐK: (2 lần)

Dù xe máy, ô tô
Dù ri sót hay là ngủ bờ
Hòa trái tim với tiếng ca
Phượt ta nhịp chân bước đường xa

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/_I873I3I8sQ&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/_I873I3I8sQ&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

vancom
20-08-2009, 14:04
Bác Đêm Yên Nặng đóng tiền rồi rủ em đi cùng chứ đi với con số 53 nghe nó cứ run run thế nào ấy :D:D:D

anhminh
20-08-2009, 14:38
Thông báo, do bác Bigminh ko sản xuất kịp móc khóa chìa khóa logo Phượt, nên chỉ có thể gửi ra HN 1 cái. Để đảm bảo công bằng cho những người tham gia Phượt, thay vì mỗi người sẽ có 1 cái móc khóa, chúng ta sẽ gửi chìa khóa cho BTC để móc chung :D.

*Đây là tin tức từ phụ san tạp chí tin vịt

Kận
20-08-2009, 15:31
Túm lại:

1. Ăn gì?

2. Mấy bữa?

3. Khi nào được ăn?

Đại diện cho một số thành viên ạ =))=))=))

CVN
20-08-2009, 15:42
Túm lại:

1. Ăn gì?

2. Mấy bữa?

3. Khi nào được ăn?

Đại diện cho một số thành viên ạ =))=))=))Câu hỏi đó vô nghĩa vì có mồm Kận rồi thì mọi người làm gì còn gì mà ăn!

susu
20-08-2009, 15:45
Dạ, em xin phép được hiệu đính và bổ sung 1 số của anh Kận như sau ạ !!

1. Ăn Gì ??
Nếu Menu dưới 10 thì cho em xin lại xèng !

2. Mấy Bữa ??
Ăn Tối là đương nhiên. Dưng có Ăn Đêm không ? Sáng hôm sau thế nào ??

3. Ăn Khi Nào ??
Bữa Tối mấy h ? Ăn Đêm mấy h ?

Riêng sáng hôm sau thì ăn mâm hay Buffet ? Đồ uống có gaz, ngọt - cay đủ cả không ?

Ăn Đêm và Ăn Sáng nhẹ nhàng thôi nên Menu không cần hơn 5 món (chưa tính đồ uống)

Đấy, thay mặt 1 số thành viên tích cực và có tâm huyết dư Kận, Tiny, Sún.... em hỏi và đề đạt 1 số ý kiến thế thôi !

Mong BTC quan tâm xem xét và giả nhờ nhanh chóng giúp. Không thì cho em xin lại xèng !!

Em xin chân thành cảm ơn !!

voongsenh
20-08-2009, 15:47
túm lại:

1. ăn gì?

2. Mấy bữa?

3. Khi nào được ăn?

đại diện cho một số thành viên ạ =))=))=))

off gì?
ở đâu?
phát biểu mấy lần?

loakenden
20-08-2009, 15:49
Em hỏi thêm câu này: Sau khi đã thu được xèng, BTC có... thay đổi địa điểm off ko nhể?

voongsenh
20-08-2009, 15:54
Dạ, em xin phép được hiệu đính và bổ sung 1 số của anh Kận như sau ạ !!

1. Ăn Gì ??
Nếu Menu dưới 10 thì cho em xin lại xèng !

2. Mấy Bữa ??
Ăn Tối là đương nhiên. Dưng có Ăn Đêm không ? Sáng hôm sau thế nào ??

3. Ăn Khi Nào ??
Bữa Tối mấy h ? Ăn Đêm mấy h ?

Riêng sáng hôm sau thì ăn mâm hay Buffet ? Đồ uống có gaz, ngọt - cay đủ cả không ?

Ăn Đêm và Ăn Sáng nhẹ nhàng thôi nên Menu không cần hơn 5 món (chưa tính đồ uống)

Đấy, thay mặt 1 số thành viên tích cực và có tâm huyết dư Kận, Tiny, Sún.... em hỏi và đề đạt 1 số ý kiến thế thôi !

Mong BTC quan tâm xem xét và giả nhờ nhanh chóng giúp. Không thì cho em xin lại xèng !!

Em xin chân thành cảm ơn !!

:gun Cuộc chơi đang vui ,bỗng nhiên quả bóng lăn xuống hố
SUsu định mượn gió bẻ cây xà cừ hả:))

Nangluongmattroi
20-08-2009, 15:55
Túm lại:
[SIZE="3"]
1. Ăn gì?

2. Mấy bữa?

3. Khi nào được ăn?[SIZE]

Đại diện cho một số thành viên ạ =))=))=))

Oái trời, thế này thì nhà em chuẩn bị một bi đông rượu với dăm phong lương khô cho chắc cái dạ dày. "Quân tử phòng thân"(NT)

Kận
20-08-2009, 16:08
Em lại xin hỏi thêm tý nữa ạ:

1. Trưa thứ bảy có được ăn không ạ
2. Và ăn gì ạ (em ri-còm-mèn thịt chó ạ)

homeless man
20-08-2009, 16:26
Em lại xin hỏi thêm tý nữa ạ:

1. Trưa thứ bảy có được ăn không ạ
2. Và ăn gì ạ (em ri-còm-mèn thịt chó ạ)

Mới mùng 3 âm mà đã đòi thịt cẩu =))

Chắc gì đã có hàng nào bán sớm thế trong cái tháng Vu Lan này :))

Hay rủ nhau vật vài con rồi tự mần (NT)

virgo
20-08-2009, 17:47
Đã bẩu là "THUNG NAI CHẢ CÓ GÌ ĐỂ NHAI" mà các bạn vẫn cứ hỏi ăn mấy bữa, ăn gì là sao là sao =))

Báo cáo cả nhà là từ bé đến giờ chưa bao giờ được cầm nhiều tiền thế nên em trốn rồi, chả ọp lai với sinh nhật gì đâu ;)

Thôi cũng tạm updated danh sách xem có bao nhiêu nạn nhân vụ này :D

Các bạn đã đóng tiền.

1. Ong rừng (Virgo thu)
2. Rùa biển (Virgo thu)
3. CVN (Virgo thu)
4. Quạt (Virgo thu)
5. Virgo
6. Nguyên (Black thu)
7. Anhminh (Black thu)
9. Black
10. VIT (Quạt thu)
11. Mihtua (Virgo thu)
12. Bách hợp (Quạt thu)

18. Cỏ
19. Ko
20. Cuongtax
21. LGchoco
22. Totochan
23-29. Phi đội gà bay
30. Go
31. Green

32. Aui (Virgo bảo lãnh :-)
34. Tiny (nguyên thu)
35. Khói (nguyên thu)
36. Chepcom (Quat thu)
40. Sún (Quạt)
41. Bad (Quạt)
43. Susu (Quạt)
48. Kận (Quạt)
49. Bạn tớ bảo ko đăng tên (Quạt)
50. Bạn Ong (Quạt)
51. Candy290782 (Virgo)
52. Bạn vịt

hoangweddings
20-08-2009, 17:48
Em chào cả nhà....

Em bị lạc vào đây. Có nhóm nào nhận em không?

Kiara
20-08-2009, 17:55
Ôi!!!!

Trangchic nhà mình sao chưa nộp xiền:D

nhungbox
20-08-2009, 18:10
nhận bác để làm gì nhẩy? Bác thấy nhóm nào " hợp với dáng em" thì cứ trơ mặt mà xông vào thôi bác ơi.

silence_night
20-08-2009, 22:43
ui trời. Vừa về tới nhà NGHỈ, mở mạng thấy sô 53 mà khiếp quá. Có lẽ trưa thư 7 tớ đành tự túc tới oto vậy. để né số 53. hi hi ...

smallurgo
20-08-2009, 23:27
Em vào điểm danh phát. Nhà mình hôm đó tập trung ở đâu ạ. Để những đứa gà mờ về sớm hôm off như em có thể nắm rõ lịch trình.
Em có 1 ngu ý thế này, ngày hôm đó nhảy lên xe rùi em đóng xiền luôn cho bác Quạt được không ạ. Em ko có thẻ ATM nên khó chuyển khoản lắm ạ

trangchic
21-08-2009, 10:35
alo

nhà em báo cáo đúng 13h trưa mai có mặt điểm danh ở bến xe Trung Hòa, 2 xuất ôm lên xe Nhà Chung cộp ngay money cho cán bộ QUạt ụh. (vụ này nhà em đã alo cho cán bộ CVN rồi)

chẹp, nhà em vẫn muốn vivu bằng bình bịch, các bác xế nào độc hành cho 2 ôm nhà cháu ké với :L

Nhanh và khẩn trương đợi ngày mai - không có Nai thì ta nhai xương Gà :S

silence_night
21-08-2009, 11:17
BTC ơi, tớ đồng ý là do số lượng móc khóa có hạn, để đảm bảo công bằng, chúng ta sẽ gửi chìa khóa và cả Ổ KHÓA cho BTC treo chung nhé. Trưa mai, ở bến xe, tớ đóng gạch luôn nhé. Hơ hơ... né số 53

Nangluongmattroi
21-08-2009, 12:42
alo

nhà em báo cáo đúng 13h trưa mai có mặt điểm danh ở bến xe Trung Hòa, 2 xuất ôm lên xe Nhà Chung cộp ngay money cho cán bộ QUạt ụh. (vụ này nhà em đã alo cho cán bộ CVN rồi)

chẹp, nhà em vẫn muốn vivu bằng bình bịch, các bác xế nào độc hành cho 2 ôm nhà cháu ké với :L

Nhanh và khẩn trương đợi ngày mai - không có Nai thì ta nhai xương Gà :S

Hiện có hai xe bình bịch đi Thung Nai 7h sáng mai nhưng chỉ có Rebell còn xuất ôm . Nếu bạn thích vi vu xin mời đăng ký ôm để nhà tớ qua đón...hịhị:L

wild_honey
21-08-2009, 17:50
Các bạn ộp TN mến thương.

Ong thông báo sơ sơ về tình hình ngủ nghỉ ở TN để các bạn được biết và chủ động. Đại thể là Thung Nai có 2 cái nhà sàn. Cái tầng 1 của nhà lớn không giường nhưng có chiếu, đệm, chăn màn. Trải cả xuống đất để ngủ chung. hình như có 2 cái toilet cả thảy. Tầng này maximum có thể ngủ khoảng 30 người. Gọi là ngủ cho nó sang mồm chứ 3 chục thằng người ngủ 1 chỗ chắc chắn sẽ k ngủ nổi. Nào chuyện nào trò, nào khò nào khứ.. Vậy nên những bạn nào hoặc là dễ ngủ hoặc là hi sinh không ngủ thì ..thức ở tầng này :))

Còn tầng 2 có 2 phòng available cho khách thuê, mỗi phòng 3 giường đơn sơ và 1 toilet. Ong đã tính tầng 2 để dành cho đôi lứa nhưng tình hình này đôi lứa nào ngủ trên đó vẫn phải cho 1 đứa vào ..nằm giữa :)). Cấm có manh động. Vị chi là mỗi phòng 9 mạng.

Gia chủ nói còn 1 nhà sàn nữa nhưng lần trước lên Ong chưa mục sở thị xem nó ra sao nên k biết tình hình ngủ nghê như thế nào. Nhưng nghe tổng đài 119 đồn là có thể ngủ được. :)) Số người ngủ ở đây k nhiều nên bạn nào thích yên tĩnh thì ngủ tại đây

Theo lời gia chủ, capacity của Thung Nai tối đa là 50 thằng người mà chúng ta có ngót nghét 6 chục mạng, số lượng vượt lên trên cả sự mong đợi của ban tổ chấy. :)) Tuy nhiên do lực lượng của chúng ta hùng hậu nên phần hậu cần có vẻ sẽ bị quá tải. Vì vậy, ban tổ chấy rất cần ở các bạn, mỗi người trong chúng ta 1 tinh thần tự giác và sự thông cảm. Không nên phàn nàn vì điều kiện chỉ đến thế. Ban tổ chấy đang nỗ lực hết mình về mọi phương diện để đêm ọp bé lên 3 của chúng ta thành công, tốt đẹp.

Ong có vài lời khuyên thế lày, bạn nào có túi ngủ mùa hè thì mang đi, lều cá nhân cũng mang tuốt đi để phòng trường hợp giai bên cạnh ngáy to quá, tớ ra hè tớ ngủ :D. Bạn nào muốn tắm thì tắm ở nhà trước đê! nhà tắm, nhà vệ sinh chắc k thể occupy được lâu. Mà, chịp! bạn nào muốn..è cũng è luôn ở nhà đê :)). Chớ có để xảy ra tình trạng mót ..è rồi chân tay xoắn vẳn vào nhau, nhỡ mà hắt xì hơi thì bỏ bu.

Tạm thời mấy lời thế đã, bạn nào đi Thung Nai rồi thì vào ném đá mô tả thêm cho các mem mới dễ hình dung chứ còn phượt giừ phượt cũ chúng tớ ngủ đâu mà chả được :)). quan trọng là ngủ với ai thôi. hehe

voongsenh
21-08-2009, 17:58
=))Hay rồi ...ha ha, thằng tôi có quả đi nhậu về (beer),lên phòng ngủ....mót è thế là thằng tôi mở cửa tủ lạnh ra và ...:))xù xịt xì xì(c) Mát quá. WC này quá xịn
Sáng ra con Phốc bị vợ tớ oánh cho 1 trận tơi bời =))
Cứ thế phát huy thôi.......tè ở Home rồi mới đi OFF.

homeless man
21-08-2009, 17:59
Ong có vài lời khuyên thế lày, bạn nào có túi ngủ mùa hè thì mang đi, lều cá nhân cũng mang tuốt đi để phòng trường hợp giai bên cạnh ngáy to quá, tớ ra hè tớ ngủ :D.

Có vẻ lần này đi gái phượt nhiều hơn zai phượt nhẩy =))

Đề nghị Bu Thằng Còi lại quả cho mỗi zai một gái phượt thì lo gì không ngu được :T:T

Thực hành hoang dại đê (NT)

Bữa đói bữa no
22-08-2009, 02:55
Các bác thông cảm dài quá em đọc k0 hết.
Em thấy chuyến đi này hay quá dưng mà ở Thungnai có gì hay vậy các bác?

TÍM
22-08-2009, 06:32
Các bác thông cảm dài quá em đọc k0 hết.
Em thấy chuyến đi này hay quá dưng mà ở Thungnai có gì hay vậy các bác?

Ở nhà bữa nào ăn no thì vào đọc tiếp, khỏi thắc mắc TN có gì để nhai... à nhầm có gì hay :Dam

loakenden
22-08-2009, 06:48
Sáng sớm trời đã mưa rào rào. Em vừa xem lại dự báo thời tiết roài, HN mưa rào cơ mà Hòa Bình ko mưa nhá (ko biết có tin được dự báo thời tiết ko nhờ).

Tình hình mưa gió xế này có khi đi ô tô cùng mọi người cho nó lành. Còn chỗ cho em nữa ko BTC ơi huhu

silence_night
22-08-2009, 07:00
Tớ định đi lên đó luôn từ sáng, nhưng hơi đen rồi. Mưa quá. Tham khảo thời tiết Hòa Bình thấy có vẻ không mưa.http://www.nchmf.gov.vn/website/vi-VN/62/18/4/map/Default.aspx
Làm thế nào đây ợ?

loakenden
22-08-2009, 07:14
Tớ định đi lên đó luôn từ sáng, nhưng hơi đen rồi. Mưa quá. Tham khảo thời tiết Hòa Bình thấy có vẻ không mưa.http://www.nchmf.gov.vn/website/vi-VN/62/18/4/map/Default.aspx
Làm thế nào đây ợ?

Theo kế hoạch thì bi giờ em cũng bắt đầu lên đường đi đấy chứ, ek ek.
Thôi tị nữa alo cho bác cvn xin 1 ghế vậy. Lên TN chắc ko mưa đâu

silence_night
22-08-2009, 07:25
Theo kế hoạch thì bi giờ em cũng bắt đầu lên đường đi đấy chứ, ek ek.
Thôi tị nữa alo cho bác cvn xin 1 ghế vậy. Lên TN chắc ko mưa đâu
he he.. hình như trời ngớt mưa rùi... vui vẻ quá.

Nangluongmattroi
22-08-2009, 07:36
Sáng sớm trời đã mưa rào rào. Em vừa xem lại dự báo thời tiết roài, HN mưa rào cơ mà Hòa Bình ko mưa nhá (ko biết có tin được dự báo thời tiết ko nhờ).

Tình hình mưa gió xế này có khi đi ô tô cùng mọi người cho nó lành. Còn chỗ cho em nữa ko BTC ơi huhu

Bọn anh vẫn đi bình bịch như kế hoạch. Khi nào trời tạnh mưa là bọn anh xuất phát hoặc có thể đi dưới trời mưa cho có tý lãng mạn. Chúc Loakenden đi Ôto với mọi người vui vẻ nhé.

Quat
22-08-2009, 07:57
Mưa thì mưa bọn em cũng vẫn đi đây . Chào các bác bọn em lên Dường trước nhé :D ;D nhầm Đường chứ.

MANHHUNG
22-08-2009, 08:03
Em thấy BTC cẩn thận lắm, đã cung cấp cả số điện thoại của bác chủ khách sạn ở trên Thung Nai rồi cơ mà, sao các bác không bấm bấm bấm rồi hỏi, có khi thông tin còn chính xác hơn cả thông tin của "ANH DỰ".

Mà: Trời mưa thì mặc trời mưa, nếu mà mưa quá thì ta ... lên đường hay quay về, hoặc lên giường, như câu hát nào ấy.

Chúc các bác thượng lộ bình an. Chúc nhà Phượt ta có buổi sinh nhật vui vẻ, đầy ý nghĩa.

Xin được off cùng các bác từ xa.

QuynhEm
22-08-2009, 19:23
Không có liveshow hai miền ợ Ban Tổ chấy? Em vì hoàn cảnh bắt buộc, phải ngậm ngùi ở nhà, ra trông vào ngóng tin tức trao giải mâm nọ mâm kia ở tận Thung Nai mí lại Đảo Ó. Chắc trên đó không có In tơ nét rồi...

Quat
22-08-2009, 20:00
Offlien Hà nội đang giật tung người, rượu túy lúy . Dance đang đập vỡ tung Thung nai :D:D:D

Eo ơi
22-08-2009, 20:12
Anh Quạt demo vài cái ảnh đi. Nghe giật với lắc thế này, nghiêng ngả túy lúy thế này thì nhóm wild & hot dễ cuỗm giải lắm đây!

Bữa đói bữa no
22-08-2009, 22:27
Ở nhà bữa nào ăn no thì vào đọc tiếp, khỏi thắc mắc TN có gì để nhai... à nhầm có gì hay :Dam

sặc sặc, bác này là ác-min mà nói năng với anh em chỏng lỏn vậy cà (NO)(NO)(NO)

TÍM
22-08-2009, 22:43
Offlien Hà nội đang giật tung người, rượu túy lúy . Dance đang đập vỡ tung Thung nai :D:D:D

Online được cơ à ... bái phục

Chúc mừng sinh nhật thành công rực rỡ, mình nghe liveshow qua điện thoại mà hối tiếc vô cùng :(

@Trang: Đội Già nhai xương gà vô địch rồi chị ơi
Giờ đang xả 3 con lợn và kara tập thể, nghe nói ôm nhau chiu chíu, mâm xôi vàng khóc rơi nước mắt, đang chuẩn bị cho đêm tân hôn...

Chúc susu vượt qua 10 câu hỏi ấy để đến với anh ấy nhá, anh chitto quần chun (wait)

Ở nhà hóng tiếp tin các bạn, cám ơn Quạt, cám ơn hệ thống âm thanh đập chết nhà hàng xóm ... (beer)

Quat
23-08-2009, 00:05
Các bạn ngủ hết rồi à ?????

Thung Nai vẫn đang rộn lên nhưng giai điệu Dance vật vã , rộn rã, anh chị em vẫn đang đắm chìm trong niềm vui vì "Phượt sao phải xoẳn" là tiêu chí của buổi off hôm nay. Chắc sẽ chẳng có bao giờ at midnight Thung nai đèn vẫn sáng, nhạc vẫn rền vang, tiếng cười vẫn vang lên trong niềm vui.

Thung Nai chúc mọi người ngủ ngon :D:D:D:D:D

Vì điều kiện kỹ thuật ko co phép nên không thẻ up ảnh lên được, mong các bạn thông cảm. Nhạc to quá chả nghe thấy gì cả .

Quat
23-08-2009, 00:17
@ Eo ơi : Boston đẹp lắm ??? nhưng chắc không đẹp bằng Thung Nai nhỉ ??? We miss U all!!!!!!! anhminh bảo câu tiéng anh này khống đúng pls confirm. Say mị a nó rồi :LL

LinhEvil
23-08-2009, 00:25
off iếc nhảm nhí,... xê ra để người ta còn học bài...

Sài Gòn mát mẻ yên tĩnh, trăng to đùng... sao lại cứ phải Thung Nai với đảo Ó...

Quat
23-08-2009, 00:52
Thung nai van slow và dance :D ơ mồng 3. Cũng có trăng to đùng à :))

Còi
23-08-2009, 01:38
Các bạn ngủ hết rồi à ?????

Thung Nai chúc mọi người ngủ ngon :D:D:D:D:D
.

Chưa, vẫn còn một đội quân CÚ rất hùng hậu đang đậu trên cây hóng về hai hướng Bắc, Nam luôn. :D

REDfox_85HN
23-08-2009, 07:45
ngồi nhà ngầm ngậm nhai nhai cái kẹo su trẹo cả quai hàm vì nhớ Thung Nai và thèm đc dự SN phượt :( Hong hóng ảnh off :X

QuynhEm
23-08-2009, 11:05
Ngày mấy tổ chức offline tổng kết đấy Ban tổ chấy? Để mìn đi off mí hóng hớt nữa :-P

greenline
23-08-2009, 17:04

Đại quan Quạt giật tung người cả đêm nên hôm sau nằm lượt thượt 1 góc như con cá ươn. :LL

Ném đá chút chút cho thôi chứ buổi ọp rất vui. Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn ở Ban Tổ chức, đặc biệt là các bác Virgo, Quạt, Anhminh, Cvn, Kận, Miltua, Ducko, Chito, Susu, Wild honey, ...

Hẹn gặp lại dịp nào đó trên đường phượt! (beer)(beer)(beer)

homeless man
23-08-2009, 17:31
Đại quan Quạt giật tung người cả đêm nên hôm sau nằm lượt thượt 1 góc như con cá ươn. :LL

Ném đá chút chút cho thôi chứ buổi ọp rất vui. Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn ở Ban Tổ chức, đặc biệt là các bác Virgo, Quạt, Cvn, Kận, Miltua, Chito, Susu, Wild honey, ...

Hẹn gặp lại dịp nào đó trên đường phượt! (beer)(beer)(beer)

Các bạn HP phượt gấp về đi họp tăng 2. Báo hại tớ phải bê về một can rượu đầy các bạn để lại:T.

Lần sau mà có off, chắc đếch cừn phải mua rượu nữa =)) (Hy vọng mình chưa đổ hết can rượu này vào hang chuột.)

greenline
23-08-2009, 17:40
Các bạn HP phượt gấp về đi họp tăng 2. Báo hại tớ phải bê về một can rượu đầy các bạn để lại

PHP mời các đại quan Phượt đã trót thì trét luôn, miệng không khiêng hết thì phải lấy tay chân mà khiêng về. :LL

Một vài ảnh:

Các đại quan chém gió chỉ đạo :LL

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=686&pictureid=16592

Chém chán thì cũng phải lao vào bê :LL

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=686&pictureid=16593

Lãnh đạo Quạt: Các em ơi cứu anh :))

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=686&pictureid=16594

lymy
23-08-2009, 20:14
không cứu nổi Quạt đâu!!!!

CVN
23-08-2009, 21:09
Các bác chia sẻ và theo dõi thông tin về cuộc off Thung Nai ở topic ĐẠI HỘI THUNG NAI - Cực nhiều thứ nhai !!! (https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4297) nhé!

Greenline copy giùm pót bên trên của bạn sang topic mới giùm nhé! Thanks!