PDA

View Full Version : Đại OFFLINE PHƯỢT nhân dịp CHÁU LÊN 3!!!

TÍM
08-08-2009, 14:13
Cháu lên 3, cháu đi tứ xứ ... ấy có lẽ chỉ là 1 phần nào tinh thần Phượt trong lòng mỗi người đã từng dan díu với cô nàng "du lịch" hay còn có cái tên rất rang hồ là "phượt" ...

Thấm thoắt từ ngày ra đời đến nay đã qua 3 cái xuân xanh, cuộc sống trồi lên dập xuống, thị trường thủng đáy lên đỉnh không biết bao lần, giả mà cứ quay cuồng với cơn lốc tiền bạc yêu đương mãi thì cũng chán ...nhỉ?

Thôi thì, bọn mình OFFLINE đeeeeeeeeeeeeeeeee (beer)

Chương trình OFFLINE sơ bộ như sau:

- Lần đầu tiên OFFLINE 2 miền Nam - Bắc cùng một thời điểm, trực tuyến nếu nhà EVN chứng minh được chất lượng đường truyền không ... nghẻo.

- Thời gian: Ngày 22 - 23 tháng 8 năm 2009

(Còn nhớ tầm này năm ngoái, chúng ta đã có dịp vui vầy say sưa, chả gì thì cũng có đến vài quãng thời gian sung sướng để quên tiệt mấy cái khoản nợ đến nạn, cô bạn gái đang đòi cưới, anh chồng suốt ngày đi công tác xa, con cái cũng được dịp phượt mồm cùng bố mẹ, hỉ ??? )

- Địa điểm:
+ Hà nội OFFLINE tại đảo BÈ BẠN, THUNG NAI - HÒA BÌNH. Chi tiết xin tham khảo tại topic COME ON BABIES!!! (https://www.phuot.vn/showthread.php?p=115236#post115236)
+ Sài gòn OFFLINE tại đảo Ó, lòng hồ Trị An. Chi tiết xin tham khảo tại topic: Sài gòn offline HOANG RẠIIIIIII & BỐC NỬAAAAA nào!!! (https://www.phuot.vn/forumdisplay.php?f=87)

- Rất mong muốn các mems sẽ tham dự một buổi OFFLINE ngẫu hứng và nhiều niềm vui, đăng ký theo vùng miền tại 2 topic tương ứng. Kế hoạch chi tiết cũng sẽ được thông báo theo từng topic tương ứng.

- Các ý kiến và vấn đề chung của OFFLINE xin được post tại topic này, bao gồm các vấn đề tạm thời nghĩ ra như sau:
+ Slogan
+ Logo
+ Băng rôn
+ Dấu kiểm dịch
+ Phượt ca
+ Dèm pha nói xấu đấu tố Ban điều hành
+ Tài trợ ( Welcome mọi tài trợ, kể cả tài trợ có đk, vui lòng contact với các nick đỏ - cam của 4R)

- Tổng đạo diễn: cvn, Black
- Hỗ trợ kỹ thuật: CVN, Anhminh

- Chuyên viên chọc ngoáy và ném đá: Là chính các bạn

Tình hình cụ thể cho từng miền sẽ thảo luận trong từng topic riêng.

Chào thân ái và quyết thắng!
Black (đã ký)

TÍM
08-08-2009, 19:34
Đại diện Sài gòn mở topic khuấy động anh em cái - LE đi vắng - tiền trạm hậu tấu đeeeeeeeeee, thời gian còn đủ dài để thay đổi và tán nhảm mà ...

Tý tớ up cái hình nền cho phông đại hội nhá :)

Walkman
08-08-2009, 23:10
- Lần đầu tiên OFFLINE 2 miền Nam - Bắc cùng một thời điểm, trực tuyến nếu nhà EVN chứng minh được chất lượng đường truyền không ... nghẻo.
Black (đã ký)

Hí hí... Cái quote trên đang trong qua trình thử nghiệm mà Black. Phải test cho nó kỹ nhá không là "hai bờ chiến tuyến" đới:D

susu
09-08-2009, 01:21
Tối xem thời sự, đâu như LE đã bị bắt trên đường vận chuyển 155 bánh Heroin về Hà Nội òi Black ạ !!

@ Iem xin phép Black được contact với bạn Chitto để bàn vụ tài trợ ạ !! =))
Ôiiiiiiiiiiiiii (wait)

dangkhoaquan
09-08-2009, 07:33
Đại diện Sài gòn mở topic khuấy động anh em cái - LE đi vắng - tiền trạm hậu tấu đeeeeeeeeee, thời gian còn đủ dài để thay đổi và tán nhảm mà ...

Tý tớ up cái hình nền cho phông đại hội nhá :)

Chờ tối nay off cái rồi sẽ post , mũi Nghinh Phong xem chừng khó đấy!

Còi
09-08-2009, 12:17
Chờ tối nay off cái rồi sẽ post , mũi Nghinh Phong xem chừng khó đấy!

Thế Phượt Sài Gòn rủ nhau tập thể Mũi Kê Gà đi. Resort ở đấy giá rẻ, hợp lý, bãi biển lại hoang sơ, sạch sẽ. Người dân chưa bị nhuộm bởi sóng thương mại, rất thích hợp với dân Phượt. (beer).

hoaxuongrong
09-08-2009, 13:14
Em ủng hộ mũi Kê Gà nhé.

TÍM
10-08-2009, 00:15
Dự định dùng lại cái dấu Phượt liền mực năm ngoài chân dài Mô va đốc đã tài trợ. Sẽ làm 2 dấu để HN và SG chia nhau dùng. Bạn Mô va đốc có bản thiết kế cũ của dấu đó ko gửi cho HN với?

- Slogan: "Cháu lên 3" nghe củ chuối phết nhỉ? - Năm ngoái dùng Slogan là Phượt - vượt khoảng cách - Năm nay nên dùng slogan là gì? Phượt - nơi ấy bình yên nhá =)) bình yên quá còn gì, cả năm có được vài vụ xì căng đan, buồn chết đi được.

- Phượt ca: Học lại bài Phượt ca năm ngoái đê ê ê ê :D

- Banner: Bạn Batman ở đâu về thiết kế banner cho "Cháu lên 3" với. Ai có thể thiết kế banner giúp cái nhỉ?

Tkss so much

bumby
10-08-2009, 23:07
phía Nam đăng kí với ai vậy các bác??? em là ma mới ạ.

LinhEvil
10-08-2009, 23:10
phía Nam đăng kí với ai vậy các bác??? em là ma mới ạ.

Tớ hơi thích chữ ký của cậu í nhá, rất chơi!

Đăng ký với bạn Tichuot ở topic Sài Gòn máu nửa nhá

LinhEvil
11-08-2009, 09:59
Dự định dùng lại cái dấu Phượt liền mực năm ngoài chân dài Mô va đốc đã tài trợ. Sẽ làm 2 dấu để HN và SG chia nhau dùng. Bạn Mô va đốc có bản thiết kế cũ của dấu đó ko gửi cho HN với?

- Slogan: "Cháu lên 3" nghe củ chuối phết nhỉ? - Năm ngoái dùng Slogan là Phượt - vượt khoảng cách - Năm nay nên dùng slogan là gì? Phượt - nơi ấy bình yên nhá =)) bình yên quá còn gì, cả năm có được vài vụ xì căng đan, buồn chết đi được.

- Phượt ca: Học lại bài Phượt ca năm ngoái đê ê ê ê :D

- Banner: Bạn Batman ở đâu về thiết kế banner cho "Cháu lên 3" với. Ai có thể thiết kế banner giúp cái nhỉ?

Tkss so much

MOVADOXXX cái cốc, để em chase cái dấu

Còn Slogan: Phượt đê! sao phải xoắn =))

mihtua
11-08-2009, 10:03
Ảo tung chảo (NO)

TÍM
11-08-2009, 11:25
Okie, LE nhanh chóng làm dấu liền mực - màu đỏ lấp lánh rồi gửi Hà nội 1 cái nhé

Slogan: Tao duyệt "Phượt đê! Sao phải xoắn" ( lobby lãnh đạo và mem sau) mày corel cả cái banner luôn, gửi email ra Hà nội rồi bạn Nam bư lại mang đi in nhá nhá nhá

Có khi in cả cái khẩu hiệu:

"Thà một phút huy hoàng đi ọp Phượt
Còn hơn buồn lủi thủi khắp năm châu"

Ai thiết kế giùm kiểu dáng với :)

LinhEvil
11-08-2009, 11:41
Okie, LE nhanh chóng làm dấu liền mực - màu đỏ lấp lánh rồi gửi Hà nội 1 cái nhé

Slogan: Tao duyệt "Phượt đê! Sao phải xoắn" ( lobby lãnh đạo và mem sau) mày corel cả cái banner luôn, gửi email ra Hà nội rồi bạn Nam bư lại mang đi in nhá nhá nhá

Có khi in cả cái khẩu hiệu:

Ai thiết kế giùm kiểu dáng với :)

Cái khẩu hiệu thì in như dải lụa phúng í ko cần thiết kế đâu.
Banner để chiều em thử làm cho.

TÍM
11-08-2009, 11:48
Thế quyết định in như in câu đối

Nên có hình nền và chữ nghĩa thế nào, mất cùng 1 công in :D như hồi làm đại hội Mẫu sơn, vẽ thêm vào đó ít cá và sữa nhỉ?

TÍM
11-08-2009, 11:51
Nhân thể nhắc Sài gòn và 3 đội trưởng các đội ở Hà nội gửi hồ sơ quân xanh quân đỏ cho vụ thầu "Cặp đôi hoàn hảo"

Vui lòng email cho Black tại địa chỉ: [email protected]

SOSSSSSSSSSSSS, để còn chuẩn bị ctrinh` và tìm kiếm tài trợ cho phần thưởng.

Kiara
11-08-2009, 12:32
Đội chị đã có ai đâu mà gửi cặp, Black ơi?

TÍM
11-08-2009, 12:41
Lùa đê, mật thư đê :)

Totochan
11-08-2009, 15:13
Đội chị đã có ai đâu mà gửi cặp, Black ơi?

Chị yên tâm đê! Đội nhà mình đang off và gắp đôi lào vào đôi ý, àh đang tập điệu xoắn quẩy vvề để đội chuyên salsa mắt biến thành nhật thực hết! Chị yên đi không máu không lên não kịp thì chết!!!! =))=))

TÍM
11-08-2009, 15:54
Em thấy bạn Batman đang on - Bạn Batman ơi thiết kế banner nữa đi naòoooooo :)

Slogan: "Phượt đê! Sao phải xoắn"

Có khi in cả cái khẩu hiệu:2 bức trướng theo chiều dọc

Và insert cho tớ chứ "Cháu lên 3" nhảy nhót vui đùa lên cái ảnh này với :D

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=366&pictureid=16245

LinhEvil
11-08-2009, 16:32
LẠY MỢ =))

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=154&pictureid=16246

Audioman71
11-08-2009, 17:27
Mình đang theo công trình nên có thể không tham gia vào dịp SN cùng các bạn được ,xin ủng hộ vài lít rượu với Phượt.com .

P/S : nếu hôm đó trốn làm được thì sẽ lướt :D
Chúc cho buổi Off thành công

Vừa thổi khói sang số TK Trần Thu Thủy BTC xác nhận hộ cái nhé !

Tài khoản trích nợ 0031000100673
Tài khoản ghi có 0021000910276
Tên chủ tài khoản ghi có TRAN THU THUY
Số tiền đã chuyển khoản 200,000.00 VND
Số tiền phí .00 VND
Nội dung chuyển tiền ung ho sinh nhat phuot.com
Thời gian Ngày 11 tháng 08 năm 2009 05:13:55
Số lệnh giao dịch 1108090961940001

TÍM
11-08-2009, 18:59
Cái banner mới của 4R có hình hồ Thung Nai và hai cái lá chuối nhìn yêu nhở?:D

Cái chữ "cháu lên 3" lên ảnh là thật đấy, poster quảng cáo của chitto đội đấy, LE cứu đê :)

Các bạn Phượt biết thiết kế toàn nghe qua rồi bỏ, chán và buồn :)

anhminh
11-08-2009, 19:56
Làm gì có cái hồ nào tên Thung Nai! mà nghe các bạn SG nói đấy là đảo Ó ;)

Audioman71
11-08-2009, 21:10

Cái chữ "cháu lên 3" lên ảnh là thật đấy, poster quảng cáo của chitto đội đấy, LE cứu đê :)

Các bạn Phượt biết thiết kế toàn nghe qua rồi bỏ, chán và buồn :)

Các bác cứ tả cảnh cái BN làm em lại thèm ,không nhịn được hôm đó lại mò lên thì chết :).

co_mem
11-08-2009, 21:15

Nhưng sao lại là hai cái lá chuối hả chị?

anhminh
11-08-2009, 21:16
Có 3 cái, nhưng bị bạn xxx lấy xuống làm trang phục biểu diễn, nên chỉ còn 2 :D

co_mem
11-08-2009, 21:18

eo, đội chị Ong đông thế mà chỉ dùng hết có mỗi cái lá chuối thôi á anh Minh

tò mò quá :">

nguyen
11-08-2009, 21:20

Mình không chụp 2 cái lá chuối ấy :) thôi thì nể dịp SN phuot.com nên bỏ qua coi như thế gian có 2 mặt trời - hoàng hôn chưa tắt thì mặt trời khác đã chiếu tỏ ngọn cây...đăng ký đi nào !!!

co_mem
11-08-2009, 21:26
Mình không chụp 2 cái lá chuối ấy

Nguyên ko "chụp lá chuối" thế có nghĩa là Nguyên ko ở biên chế đội máu lửa, em biết, hẹ hẹ.

LinhEvil
11-08-2009, 21:40
Em công nhận quả banner thâm thật

í bảo là lớp Phượt già như tàu chuối rách còn các bạn Phượt trẻ cứ mơn mởn. Chả là í bảo mấy member như em Black với em Vìu với Mẫu Nghi rách toạc hết rồi còn giề... :(

tunbo
11-08-2009, 22:55
Nhân sinh nhật Phượt - Cháu lên 3
Phượt tử Hà thành bèn chia ra
3 đội ... đấu láo om sòm mạng :LL
Chém gió, ném đá cứ phà phà
Một đội Hoang dại và Máu lửa
Một đội Già khú gặm xương gà :LL
Còn đội thứ ba thì lấp lửng
Úp úp mở mở, đội Đây là...
* *
* * *
Còn đám Phượt tử ở Sài Gòn?
Chúng rêu rao : Ai cũng có hòn
Rủ nhau tụ tập ngoài đảo Ó
Có anh Tíchuột ... chạy lon ton :)):LL

LinhEvil
11-08-2009, 22:56
Nhà thơ chả thấy mấy khi "lên"
Hôm nay sao lại thức trắng đêm
Nàm thơ mới lị nhai xịt chó?
Không hiểu hôm này có "Ó" không???

virgo
11-08-2009, 23:04
Em xin thông báo mới nhận được khoản tiền tài trợ 1 triệu đồng của chị Kiara (beer)

tunbo
11-08-2009, 23:09
Nhà thơ chả thấy mấy khi "lên"
Hôm nay sao lại thức trắng đêm
Nàm thơ mới lị nhai xịt chó?
Không hiểu hôm này có "Ó" không???

Đang bận cày cuốc để ... nuôi con ;)
Cho nên mặc dù ... cũng có hòn :))
Cũng ít ọp được, dù cũng thích
Kể cả đi ọp tại Sài Gòn :LL

P/S :
Xịt chó phải với bé Dudi
Hoặc là phải ở chỗ bạn Mì
Hôm nay thức xem Phượt hò hét
Cả năm, sinh nhật có mấy khi.

maidung
12-08-2009, 08:28
hờ hờ..hâm mộ mấy anh chị quá ah, em la ma mới toanh đọc tin tức off om sòm mà nóng hết cả người, tiếc là em đi làm ko thể nghỉ mà xin off với mấy anh mấy chị đc, hức..hức

thoasapa
12-08-2009, 13:09
Em xin tài trợ rượu Bắc Hà cho nhà phượt cả 2 miền. BTC cử người đến Sa Pa nhận dùm em với :) (vì em bị H1N1 bắt cách ly ạX()

tunbo
13-08-2009, 21:50
Cập nhật tình hình (bên ngoài) :

Đội Đây là... vẫn im hơi(NT)
Đội ...Nhai xương... vẫn chào mời thành viên;)
Đội ...Có hòn... đang gõ tiền:))
Máu - Dại vẫn ngoáy triền miên Tu hài:LL

(tính đến ngày 13/8)

tunbo
14-08-2009, 16:08
Tiếp tục cập nhật (theo tin tức từ vô tuyến truyền ... mồm) :

Còn 1 tuần, đến ngày trẩy hội
Xem tình hình các đội thế nào :
Kiara đã bớt kêu gào
Cùng đội Già đã rút vào Nhai xương
Đội Hoang dại cao tường kín cổng
Bạn Ong bầu đứng ngóng bên ngoài
Thắt lưng một chuỗi Tu hài
Bên trên hờ hững phủ vài lá nho :LL
Đội Đây là ... đang lo bàn kế
Chắc có mưu, vì thế vẫn im
(2Su sợ để thầy Kim
Ló ra sẽ bị Ong dìm Chíttoi):D:LL (*)
(Ô hay bạn Người Dơi lạ thật
Thấy suốt ngày gù gật than già
Sao chửa vào Nhai xương gà
Chắc bựn chứng khoán, hay là trông con?)
Đôị Sài Gòn, một hòn mỗi bạn
Sắp đến lúc hết hạn đóng tiền
Vẫn chưa thấy mặt bạn vnTuyen
Vẫn chưa thấy bạn Mì ănliền tham gia

(*) : chắc vì nghe bạn Ong bẩu là đè bẹp thầy Chít dễ ẹt :))

wild_honey
14-08-2009, 16:09
Vào hồi 11h30 ngày 15 tháng 8 tại Vạn Thuận Quán, Giảng Võ Phường, gái giai nhà phượt sẽ tụ họp ọp thêm phát nữa để bàn bạc, chốt lại chương trình Đại Hội cháu lên 3. Đề nghị bác chim mồi tham gia đầy đủ, nhớ rủ rê lôi kéo theo các mem tới để..dễ chia xèng.:)). Thông báo này thay cho giấy mời (beer)

Nay kính!

henry201
14-08-2009, 22:49
sao Đà Nẵng ko off?!

tichuot
15-08-2009, 07:05
sao Đà Nẵng ko off?!

ĐÀ Nẵng sẽ tập trung về 2 vùng : HN và SG.
Số thành viên của ĐN còn ít quá, do đó bạn Henry ở ĐN kêu gọi anh em ló mặt vào, quậy phá tưng bừng lên, lập các topic thật HOT, chia sẽ thật nhiều kinh nghiệm.... cho bọn Sài gòn và Hà Nội tâm phục khẩu phục thì tổ chức thôi. ;)

dangkhoaquan
15-08-2009, 07:19
sao Đà Nẵng ko off?!

Bắt chước tớ này tớ cũng dân ĐN mà bay vào SG off đấy.

Bách Hợp
15-08-2009, 11:54
Các bác có ai mê Trance ko nhỉ? Em nhờ người cắt cho ít nhạc thì nhà Hoang dã và mấu lửa tha hồ mà " nguấy", mờ lại sôi động nữa,:D

voongsenh
15-08-2009, 18:20
:help
1_: Ko liên lạc đc với Quạt để nộp tiền...Đt toàn ò e í. (số 0982368625)
2_: Có thông tin là hôm đấy các thành viên của Muare.com và 1 diễn đàn khác cũng tụ tập off ở đó (khoảng 150 đ/c) và đã đặt chỗ và tiền.Không hiểu BCT nhà ta đã liên lạc với cơ sở trên Thung nai chưa? Chứ tình hình này thì ko biết có đủ chỗ cho quân ta off ở đó đc ko?
Đề nghị BCT kiểm tra lại thông tin và cho biết KH có thay đổi gì ko?

greenline
15-08-2009, 19:10
Các đại phượt cho em hỏi khi kéo chuột lên trên cùng của forum thì đổi "còn hơi" thành "còn hơn" được không ạ? :D

Quat
15-08-2009, 19:47
:help
1_: Ko liên lạc đc với Quạt để nộp tiền...Đt toàn ò e í. (số 0982368625)
2_: Có thông tin là hôm đấy các thành viên của Muare.com và 1 diễn đàn khác cũng tụ tập off ở đó (khoảng 150 đ/c) và đã đặt chỗ và tiền.Không hiểu BCT nhà ta đã liên lạc với cơ sở trên Thung nai chưa? Chứ tình hình này thì ko biết có đủ chỗ cho quân ta off ở đó đc ko?
Đề nghị BCT kiểm tra lại thông tin và cho biết KH có thay đổi gì ko?

Ơ sao lại thế được ạ ??? em vẫn mở máy mà có thấy sao đâu ạ .

Còn vụ đặt chỗ nhà Virgo check xem thê nào cái :(

TÍM
15-08-2009, 20:29
1. Bạn Bách Hợp chọn cho ít nhạc luôn đi ạ. Tkss

2. Trời ko liên lạc với Quạt còn có Virgo có số cầm tay kìa vông sênh?

3. Ttin em nhận được hôm nay là virgo đã làm việc với cả anh Duy, anh Hưng, chị Nhi đã đặt chỗ ở là toàn bộ nhà gạch (Tầng 1 + tầng 2) ở đảo Bè bạn - Cối xay gió ... có yêu cầu rằng ko nhận thêm người của đoàn khác thực tế chỉ là muốn đảm bảo hoàn toàn về mặt an ninh là chủ yếu. Tuy vậy, họ vẫn có các nhà sàn khác để sử dụng làm nhà nghỉ nên nếu có khách mà y/c làm như vậy e cũng củ chuối.

Em vừa check với Anh Hưng lại, hiện tại kế hoạch ko thay đổi, OFF Phượt vẫn ở nhà gạch và đảo dự kiến ko nhận thêm đội nào.
Cái khó cho ban tổ chấy bây giờ là ko hiểu các bạn định đi lại ntnao`, nếu ai cũng chủ động thì ố kề, nhưng một số bạn có lẽ muốn đi chung ô tô để cùng lên Thung Nai, nhưng trong danh sách xe đi chung lại ko có ...

Như đã bàn thảo sơ bộ, em thấy chia đầu việc như thế này:

1. Quat, CVN, Nguyen: Lo âm thanh, ánh sáng, màn chiếu...

2. Hậu cần: Virgo và nhà Ong cùng phụ tá, anhminh và Kan lo hộ cái xe chở đá nhậu nhé.

3. LE gửi banner cho bọn tớ đi in để còn có cái treo đèn kết hoa chứ :)
Gửi tài trợ với dấu má ra Hn sớm nhé :)

4. MC của sinh nhật gồm các team leader: chị Ong, Kiara, Susu và Chitto phối kết hợp

5. Xe đi chung: Chưa biết tính thế nào, bạn nào nhận giúp vụ này đc ko?

3.

CVN
15-08-2009, 20:51
Black cử người lo tiếp nhận tài trợ bằng hiện vật nữa. Nam 1 Bắc 1. Tiếp nhận ngay thứ Hai đầu tuần để còn kịp gửi phát chuyển nhanh vào cho đầu bên kia.

TÍM
15-08-2009, 21:02
Hà nội có 2 vụ tài trợ:

1. Lều: Giao CVN nhận

2. Đồ của Rumgiumdum: Giao Quạt nhận

3. Tài trợ tiền: Virgo, Black, Quạt và các đội trưởng nhận

4. Còn tài trợ hiện vật nào sót ko? Tài trợ từ SG LE gom gửi cho HN nhé

Báo cáo lãnh đạo, còn việc gì nữa nhỉ?

Bách Hợp
15-08-2009, 23:14
@Quat: Đầu giờ chiều nay em chuẩn bị đi nộp xiền, call cho bác Quạt để hẹn gặp cái thì ò í e, sau đó bác Voong call cũng thế, hix, thật là phí cái công em "make up", hichic, làm em chả bít đi đâu vì lười về nhà tốn bao xiền ăn vặt, đền em đê ...

@Black: Ukie ạ !

Quat
16-08-2009, 06:34
Black cử người lo tiếp nhận tài trợ bằng hiện vật nữa. Nam 1 Bắc 1. Tiếp nhận ngay thứ Hai đầu tuần để còn kịp gửi phát chuyển nhanh vào cho đầu bên kia.

Tất cả các loại chuyển phát vào cho các bạn SG Black chuyển qua cho anh để CPN miễn phí vào trong kia.

Xe cộ thuê thế nào nhỉ ??? vì nhiều đồ lỉnh kỉnh phết đấy nhé ai đi xe riêng thì ới mình để còn vứt máy chiếu và màn chiếu lên nhé . Loa đài , amply , đèn đóm cũng lằng nhằng ra phết.

voongsenh
16-08-2009, 11:11
Cho mình danh sách đi xe chung,( số lượng Nhân ) mình sẽ lo giúp vụ xe cộ. Nhưng phải sớm lên vì thuê oto càng sớm càng đỡ tốn..he he
Chung tay xây dựng cơ đồ .. Phuot gia .He he

Audioman71
16-08-2009, 16:45
Xóa vì Trùng bài

Audioman71
16-08-2009, 16:46
Tất cả các loại chuyển phát vào cho các bạn SG Black chuyển qua cho anh để CPN miễn phí vào trong kia.

Xe cộ thuê thế nào nhỉ ??? vì nhiều đồ lỉnh kỉnh phết đấy nhé ai đi xe riêng thì ới mình để còn vứt máy chiếu và màn chiếu lên nhé . Loa đài , amply , đèn đóm cũng lằng nhằng ra phết.

Thấy có cái vụ setup đồ loa đài là lại ngứa ngáy chân tay ,chỉ tiếc ...đợt này bận quá :shrug:

TÍM
16-08-2009, 20:59
hôm đấy lại gặp anh em phượt trên Thung Nai rồi.
Em ở bên muare và diễn đàn việt. Cũng là bên Phượt luôn. Rất hi vọng làm quen anh em đốt lửa trại chung hôm đó....

Có phải caravan việt ko nhỉ? Nghe đồn các bạn đi từ 20 -50 người, giao lưu cứ gọi là bét nhè chè đỗ đen ấy chứ:D. Nhớ chuẩn bị ít quà mừng Sn cho bọn tớ nhé ;), vật chất tinh thần gì đều nhận hết keke.

Walk: Bố nào bảo bao cả Thung Nai mà làm bạn sợ đến mức ko dám đi với little vespa, rồi little vespa cũng bận ráo cả thế?

TÍM
16-08-2009, 21:04
Cho mình danh sách đi xe chung,( số lượng Nhân ) mình sẽ lo giúp vụ xe cộ. Nhưng phải sớm lên vì thuê oto càng sớm càng đỡ tốn..he he
Chung tay xây dựng cơ đồ .. Phuot gia .He he

Cám ơn đồng chí, có lẽ sẽ chốt danh sách xe đi chung vào T4 - hoặc chậm nhất là T5. Nếu được thì làm luôn 1 con xe to đi chung cho thân ái.
Dự kiến xuất phát là 1pm ngày 22/8/2009 tại Hà nội

Đến Thung Nai: 4pm

Ngày 23/8/3009: 2pm: xuất phát từ TN về Hà nội.

Thử check trước xe 30 chỗ và 45 chỗ bạn VS nhé :)

scorpions8784
16-08-2009, 21:20
Có phải caravan việt ko nhỉ? Nghe đồn các bạn đi từ 20 -50 người, giao lưu cứ gọi là bét nhè chè đỗ đen ấy chứ:D. Nhớ chuẩn bị ít quà mừng Sn cho bọn tớ nhé ;), vật chất tinh thần gì đều nhận hết keke.

Walk: Bố nào bảo bao cả Thung Nai mà làm bạn sợ đến mức ko dám đi với little vespa, rồi little vespa cũng bận ráo cả thế?

ok anh. tha hồ giao lưu...có ông anh voongsenh cũng đi cùng là vui rồi. lão này kéo theo nhiều em chân dài đi cùng lắm...:L

Walkman
16-08-2009, 23:18

Hê hê... Là thằng Batigol chị Bờ nách ạh. Chị:T nó vì tội nói láo đi(c)
@Sco: Không biết chú đi từ hôm nào Sco à. Anh định đi Đà bắc nên chỉ ở lại đó tối thứ 6 thôi. Nếu không gặp chú trên đó thì trà đá vậy(beer)

sonzin1979
17-08-2009, 01:10
Em là lính mới. muốn đi vụ này mà ko biết chọn theo Đại ca nào để hầu ...Thôi em theo BLACK nhé...(wait)Chị có cho em theo làm tùy tùng nhé
Mà mai em nộp tiền ở đâu nhỉ bà chị ơi?

Walkman
17-08-2009, 09:13
Em là lính mới. muốn đi vụ này mà ko biết chọn theo Đại ca nào để hầu ...Thôi em theo BLACK nhé...(wait)Chị có cho em theo làm tùy tùng nhé
Mà mai em nộp tiền ở đâu nhỉ bà chị ơi?

Đồng chí này theo Đại ca BNách trông thằng Bốp nhé:LL.

voongsenh
17-08-2009, 13:18
:))Thằng Bốp nhà Bnach có nghiện món này ko?(beer) cả món này nữa :go
Cái chú lính mới tò te này hên ghê...kiếm cả đc đàn em tuổi chíp sữa..ke ke(c)

susu
17-08-2009, 13:21
Gớm, các "chú" cứ rảnh chuyện bàn tán về bạn Bốp làm gì !

@ Black : thứ 4 đi ọp bàn tí chiện nàng nhá !! :D

Quat
17-08-2009, 13:27
:))Thằng Bốp nhà Bnach có nghiện món này ko?(beer) cả món này nữa :go
Cái chú lính mới tò te này hên ghê...kiếm cả đc đàn em tuổi chíp sữa..ke ke(c)

Bạn không đóng gạch cho tớ à :D ???

voongsenh
17-08-2009, 13:28
Gớm, các "chú" cứ rảnh chuyện bàn tán về bạn Bốp làm gì !

Bà Su với xèng này toàn nấp trong bụi rậm ngáng chân Kim đồng là thế nào?=)). Bà ọp cứ ọp, còn chuyện chăn chíp là chuyện của bọn chíp chứ..:LL
:DẤy thì ấy đi...ko ấy thì lại bảo là gì.ha ha

voongsenh
17-08-2009, 13:32
Bạn không đóng gạch cho tớ à :D ???

đã về tới HN đâu..Quạt cứ yên tâm ,chiều mai là cùng sẽ có trẻ trâu mang hàng lên cho Quạt:)) mà tớ còn chăn đc vài bé ngấp nghé nhà Phuot đi cùng cơ(c)...
Mà đt của Q có nằm đè lên vùng phủ ấy ko đới?.....(NT) Lại như hôm nọ thì chán lắm :T

Quat
17-08-2009, 13:41
Nếu số kia ko được thì cứ gọi cho tớ theo những số này :LL

098 22 00 579

012 55 66 không 111

090 3 21 29 29

hoặc

0123 86 86 825

All for đóng gạch :))

Chin
17-08-2009, 14:04

Ọp ở đâu để tôi vác khoai qua nào????

LinhEvil
17-08-2009, 15:08
người ta đi đóng gạch thì cô lại đi vác khoai đến

Như thế chả là muốn người ta nóng bụng đóng nhiều gạch hơn à???

Người HN công nhận hiểm ác!

susu
17-08-2009, 15:13
người ta đi đóng gạch thì cô lại đi vác khoai đến

Như thế chả là muốn người ta nóng bụng đóng nhiều gạch hơn à???

Người HN công nhận hiểm ác!

Vâng, người HN ác hiểm !
Cái người là người HN dưng ở SG í, còn gấp tỉ lần nham hiểm cơ !

Ra Thung Nai đóng gạch đê..ê..ê... Ó é là quái gì ;)

LinhEvil
17-08-2009, 15:17
Không Ó cũng chả Nai... em theo trường phái bảo vệ môi trường ở nhà viết Assignment MBA cho nó trí tuệ bác ái... =))
Tối 23 phải nộp bài rồi.

Chin
17-08-2009, 16:03
Không Ó cũng chả Nai... em theo trường phái bảo vệ môi trường ở nhà viết Assignment MBA cho nó trí tuệ bác ái... =))
Tối 23 phải nộp bài rồi.

lười nhác, bọn Buto Hà nội viết assigment chăm, xong hết rồi kia kìa. Tôi vác khoai đến cho ng ta nóng bụng đới, mục đích cả đới, hô hô

LinhEvil
17-08-2009, 16:17
lười nhác, bọn Buto Hà nội viết assigment chăm, xong hết rồi kia kìa. Tôi vác khoai đến cho ng ta nóng bụng đới, mục đích cả đới, hô hô

Tại "bọn nó" không phải làm giám đốc như tau =))

... Mang khoai đến chỗ không có điện thì khác gì bảo chí Phèo đóng 1 lò gạch trong một đêm???

Sáng 23 tự dưng thấy Thung Nai có thêm 1 hòn đảo gạch!

Haizzz

MiNt KuN
17-08-2009, 16:48
Thế ở đà nẵng thì làm sao phượt ????

dangkhoaquan
17-08-2009, 17:06
Thế ở đà nẵng thì làm sao phượt ????

Đà nẵng á đến nhà tớ phượt!

LinhEvil
17-08-2009, 17:08
MiNt KuN
phuot. di da nang di !

Lâu lâu có quả lệch pha xì lô bắt chéo hay phết nhờ =))

Jetstar bay ra HN hoặc bay vô SG

Hoặc đợi năm sau Phượt về ĐN off

MiNt KuN
17-08-2009, 17:20
chan' ghe hah

Totochan
18-08-2009, 08:21
MiNt KuN

Quá ngon! (hàng có khuyến mại lại càng ngon!)(c)

Nambyus
18-08-2009, 11:31
MiNt KuN

Phượt. Gọi cả đám ra Đà Nẵng luôn đấy, vác hết hòn ra. =))

tunbo
18-08-2009, 12:16
Đi hoang mất mấy bữa, giờ cập nhật tiếp tình hình :

Đội Đây là ... tung hỏa mù
Cử thầy Chit khóc hu hu bên ngoài :D
Bạn Ong vẫn đeo Tu hài
Đứng giành khách với đội Nhai xương gà :LL
Coi chừng nhé, bạn Kiara
Cẩn thận với đội Đây là ... vẫn hơn :LL
Tình hình các bạn Sài Gòn
Vẫn theo bổn cũ : Một hòn mỗi em :))
Đến giờ vẫn kêu gọi mem
(Vụ này chưa kiểm chứng xem thế nào) *
Anh Tíchuột vẫn thét gào
Anh den phải nhắc : thét vào I-meo :)):LL

* : Hết hạn đóng xèng lâu rồi, mà không biết kêu mem mới hay gọi mem đã nộp xèng. (Mấy hôm em đi hoang, không kịp xem lại kỹ, anh Tíchuột và anh Acc thông cảm, hí hí)

banhaimy
18-08-2009, 12:38
đây là lần đầu mình vào forum này nên chưa hiểu nhiều lắm, chỉ bít là chuẩn bị đi đâu đó chơi, cho mình đi với là đc rồi. hehe

Quat
18-08-2009, 13:16
đây là lần đầu mình vào forum này nên chưa hiểu nhiều lắm, chỉ bít là chuẩn bị đi đâu đó chơi, cho mình đi với là đc rồi. hehe

Bác theo đội nào ??? Hòn hay Nhai ???

Hòn là dân Sài gòn
Mời bác đăng ký theo đường Link sau
https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4167

Thung nai là lũ toàn nhai
Nếu là dân Bắc thì vồ vào đây :D https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4137

wild_cat
19-08-2009, 15:37
hu hu, em là ma mới. giờ mới biết có vụ off này thì đã muộn rồi. Hôm đó em không thể dứt công việc ra để đi với các bác được.

scorpions8784
19-08-2009, 15:50
Hê hê... Là thằng Batigol chị Bờ nách ạh. Chị:T nó vì tội nói láo đi(c)
@Sco: Không biết chú đi từ hôm nào Sco à. Anh định đi Đà bắc nên chỉ ở lại đó tối thứ 6 thôi. Nếu không gặp chú trên đó thì trà đá vậy(beer)

Em đi vào 22-23 này. cùng đi ngày với các anh chị (c)

tunbo
20-08-2009, 23:44
Cập nhật nhát cuối 20/8/09 :

Nay Ong đi vắng cả ngày
Tu hài không thấy ngoáy ngay cửa làng :D
Đội Già còn cử người sang
Vẽ râu lên cánh cổng làng bạn Ong
Anhminh với Nguyen long đong
Số phải chuyển đội mấy vòng giữa sân
Xương gà đang nhá rần rần
Nghe oạch một phát, thành quân Đây là ...
(Lúc đó, Ong còn xông ra
Đòi chặt hai bạn ấy ra 3 phần
Đội Già, cho gặm bộ chân
Đội Hoang dại chiếm ngay phần cặp Tu
Còn thầy Chít với Susu
Thì được để lại cho thu cặp đầu)

Hôm nay vắng bóng Ong bầu
Linh Vìu hò hét bâu xâu suốt ngày
Lobby, toàn lobby chay
Toàn tung lựu đạn, hơi cay khắp làng
Chiều nay đạn nổ ùng oàng
Chỉ vì cái Vote, tan hàng thân quen