PDA

View Full Version : Mùa hè ở Disney World Orlando,Fl đầu tháng 6 này.

letstravel
13-05-2012, 12:12
Đầu tháng 6 này mình sẽ đi Florida (súnhine city) để ghé chơi Disney World. woo hoo. đầu tháng sáu vé máy bay và khách sạn còn rất affordable. mình dự định ở Floarida 3 đêm để đi Magic Kingdom với lại Sea world , với Universal Studio rồi sau đó đi roadtrip xuống Atlanta (7h đi Greyhound) để tham quan thủy cung lớn nhất thế giới Georgia Aquarium và bảo tàng khủng long. theo mình tính thì đ 2 thành phố chi phí máy bay khách sạn vé tham quan trong 1 tuần không hơn $1000. nếu có bạn nào đự định đi Disney World đầu tháng 6 thì này thì mình có thề cùng đồng hành mùa hè này :D

Size không quá 2

Audioman71
15-05-2012, 08:40
Mình cũng có dự định quay lại US vào đầu tháng 6 và đi Florida ,nhân tiện cũng đi San thăm Goldengate ,nếu gặp nhau được ở Florida thì hay quá nhỉ !

letstravel
15-05-2012, 16:25
hi Audiomanan71, vậy bạn dự định đi khi nào? ngày 5 tháng 6 (US time) mình bắt đầu đi đấy, bạn có tính đi Disney Wolrd hay Universal Sutido ko? mình thì dự định ở Orlando 3 đêm rồi đi road trip xuống Atlanta để thăm Georgia Aquarium (biggest on in the world) :). nếu có thêm nhiều bạn thì càng vui. :). wat ya think?

Audioman71
16-05-2012, 18:47
Hi

Dự đinh của mình là tháng 6 vé búc 2 lần đều hủy vì công việc ,lần này không biết ra mô vì phụ thuộc ông anh bên us xắp xếp time để chở mình đi .