PDA

View Full Version : Sài Gòn,cực Nam,các tỉnh miền Tây,Nha Trang ... du lịch bụi ( Khoảng từ 10/7 - 20/7 )

TNT37
10-05-2012, 00:14
Mình đang là sv ở Hà Nội,quê ở Nghệ An, sau bao nhiêu hè lỡ hẹn vs Sài gòn mình quyết tâm hè này phải đi bằng được ;)
Điểm đến đầu tiên dự định là Sài Gòn và các tỉnh miền Tây, ngoài ra đây là dịch hiếm có mình vào Nam nên mình muốn đi cực Nam luôn :D ( nếu điều kiện về $ và time cho phép ) điểm đến cuối cùng là Nha Trang :D
Do bạn đồng hành của mình có việc đột xuất nên ko đi được nên mình muốn tìm bạn đi cùng cho vui nếu cùng chung niềm đam mê khám phá thành phố mang tên Bác. Ở Sài gòn thì chỉ mình chỉ có bạn thân của mẹ mình là người quen,ngoài ra còn 3 thằng bạn chí cốt ở trong này :D đến Sài gòn ,nếu có bạn bè hay người bạn thì có thể đi riêng ko thì có thể cùng đi chơi cũng đc :D ngoài ra ở Nha Trang mình có họ hàng nên không mất tiền nhà nghỉ nữa :D
Thời gian thì đi từ khoảng 7 đến 10 ngày vào thời gian 10-20/7 cũng có thể sớm hơn nhưng phải trong tháng 7 ạ :D
Chiều đi thì mình muốn đi máy bay 1 chiều thôi, từ HN hay Vinh (nếu cùng quê:D ) vào thằng SG rồi còn lại đi oto khách, điểm cuối cùng ở Nha Trang có thể đi tàu cũng đc :D .
Kế hoạch của mình là như thế :D Các bạn đi cùng thích về sớm hay chơi thêm cũng được, khá là chủ động :D

Vậy bạn nào muốn vào SG hè này thì đi cùng mình cho vui nhé ;)
Mọi thắc mắc có thể trao đổi ở đây hoặc nick YH : blackjack_ju
Hân hạnh được làm quen vs mọi người :D