PDA

View Full Version : Hà Tây Phượt Hội (P2)

Pages : [1] 2 3 4 5 6 7 8

MUHSK
28-04-2012, 13:17
Các bạn thân mến

Hà Tây Phượt Hội tuy là 1 hội mới thành lập, nhưng có tốc độ phát triển nhanh cả về lượng và chất.
Số thành viên không ngừng tăng, tính đoàn kết gắn bó của các hội viên thể hiện rõ nét qua các chuyến đi của Hội cũng như trong cuộc sống đời thường.
Bên cạnh đó Hội cũng chứng tỏ là một tập thể có "bản sắc" riêng qua màu cờ, sắc áo.

Topic này nhằm đánh dấu một giai đoạn phát triển mới của hội, mong các bạn cùng cố gắng đoàn kết hơn xây dựng Hội lớn mạnh

Danh sách Hội viên & Phân công nhiệm vụ

Danh sách hội trưởng, hội phó và các nhóm trưởng để các thành viên tiện liên lạc:

1, MUHSK – Hội trưởng - cùng các bô lão ( bogia68, worldwhite, dantocgoc..vv) định hướng cho Hội
2, Hakuna1609 - Hội phó- Nhiệm vụ: Mama tổng quản
3, worldwhite - Hội phó - Cố vấn cho Hakuna, MUHSK, khuấy động quần hùng trên diễn đàn, trên từng cung đường và trong đời thường ( Người giữ lửa )
Và các trưởng nhóm:
4, TheGunners
5, chAnchAn
6, Tanhtanh
7, langtusau0985

Hà Tây Phượt Hội luôn chào đón tất cả các bạn. Dù bạn ở đâu, Đà Nẵng, Nam Định, Thái Nguên, Hà Giang...vv Khi vào Hội, chúng ta là anh em một nhà.

Chào đón đoàn đi Hà Giang trở về.
Chúc các bạn có những ngày nghỉ lễ vui vẻ

MUHSK

Edit theo yêu cầu

Cả Ngố
04-05-2012, 13:15
Mừng tân gia
https://www.phuot.vn/threads/25419-Hà-Tây-Phượt-Hội
https://www.phuot.vn/threads/40132-Vội-vã-Hà-Giang
https://www.phuot.vn/threads/37702-Hà-Tây-Phượt-Hội-–-Tà-Chì-Nhù-(30-3-–-2-4-2012)-–-19-con-người-cùng-lên-đỉnh!!!
https://www.phuot.vn/threads/30972-Phượt-Hà-Tây-và-chuyến-đi-khởi-động-về-phía-nam-Quê-Hương
https://www.phuot.vn/threads/38661-Tìm-về-nơi-cửa-Phật-Chuyến-hành-trình-của-những-kẻ-“ế”-nhà-HTPHhttps://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/thumay-tachinhu206.jpg
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/thumay-tachinhu203.jpg
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/thumay-tachinhu211.jpg

Vô Tình Kiếm
04-05-2012, 13:17
Nhà mới, đặt viên gạch hóng thoai :))

hakuna1609
04-05-2012, 13:18
Chào nhà mới!
Nhanh chân xí chỗ mặt tiền, chúc mừng tân gia!
Tặng hoa HT hội nhé!
https://a4.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/576048_10150891824744416_175675604415_11916965_482 454272_n.jpg

Chúc mọi người làm tốt, có được nhiều bó hoa như thế này, để cuối tuần phượt cùng Hà Tây!

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Nhóm thông tin
Theo danh sách, cứ 20 người là 1 nhóm thông tin, sẽ nhận được sms ọp ẹp của trưởng nhóm.
- 1-20: Tanh Tanh
- 21-40: Langtusau
- 41-60: The Gunner
- 61- nay: ChAn ChAn

Và cũng lưu ý các thành viên, khi nhận được thông tin của hội, rất mong các bạn trả lời. Nếu quá 3 lần nhắn tin, bạn ko trả lời thì mình rất tiếc phải thay lời các trưởng nhóm: “Mong bạn cập nhật thông tin trên diễn đàn hoặc FB, tụi mình sẽ ko sms làm phiền bạn nữa”

Các thành viên chưa từng được nhận sms ọp ẹp từ các trưởng nhóm thì liên lạc trực tiếp với nhóm trưởng.
PM các trưởng nhóm để được add vào FB hội.

Form cho các thành viên mới xin gia nhập hội:
Email đăng ký thành viên gửi về cho:
1. Hội trưởng MUHSK - [email protected]
2. Hội phó phụ trách chung: Hakuna – [email protected]
3. Hội phó tư vấn cung đường: Worldwhite - [email protected]
4. Các trưởng nhóm:
- TheGunners: [email protected]
- chAnchAn: [email protected]
- Tanh Tanh: [email protected]
- langtusau: [email protected]

Tiêu đề thư: Đăng ký gia nhập HTPH

Nội dung thư:
1. Họ và tên:
2. Sinh nhật:
3. SĐT:
4. YM; email:
5. Giới tính:
6. Tình trạng hôn nhân: (độc thân/đang cưa cẩm/có người yêu/có gia đình)
7. Nick phượt:
8. Xế/Ôm:
9. Quê quán:
10. Nơi ở hiện nay: (bạn có thể ghi khu vực, hoặc địa chỉ chi tiết để xế ôm tiện đường đón nhau)
11. Nghề nghiệp:
12. SĐT người thân: (dùng khi cấp bách, gặp sự cố cần thông báo cho gia đình)
13. Tiền sử bệnh tật: (để nhóm có thể biết trước để xử lý khi chẳng may gặp phải trên đg phượt)

Danh sách hội: https://docs.google.com/spreadsheet/...UE&pli=1#gid=0
Sau khi gửi email 3 ngày mà chưa xem được danh sách này bạn PM cho hakuna hoặc các trưởng nhóm để tụi mình add bạn vào danh sách nhé!

Midnight
04-05-2012, 13:48
Hê hê ! Nhà mới nhà mới Biaddeeeeeeeeeee :)). (beer)(beer)(beer)

bby
04-05-2012, 13:51
Nhà mới rùi, hội trưởng mừng tân gia thui!

quyennt
04-05-2012, 13:58
Thấy nhà mới tự dưng thèm beer(beer)

nganguyen23887
04-05-2012, 14:04
Mừng tân gia HTPT, sáng e mới gửi thông tin đăng ký cho bác Hội trưởng, Mong rằng sẽ có tên trong danh sách hội ở nhà mới ạ

TheGunners
04-05-2012, 14:09
https://i1147.photobucket.com/albums/o559/TheGunners10/Mungtangia.jpg

Cả nhà ơi, off để mừng tân gia đê. Chạy ra ngoại thành chém gió cho mát, mình có ý kiến ý cò 2 địa điểm sau:

1. Rừng tự nhiên Bằng Tạ - Ba Vì:

Khu du lịch rừng tự nhiên Bằng Tạ nằm trên một quả đồi thấp, thuộc huyện Ba Vì, cách trung tâm thủ đô Hà Nội 65km về phía tây, cách khu du lịch Ao Vua 14km và hồ suối Hai 3,8km. Bằng Tạ không chỉ là địa danh thu hút khách đơn thuần mà còn là nơi bảo tồn, phục hồi hệ sinh thái đa dạng và nghiên cứu thiên nhiên, động vật hoang dã.

Đến với rừng nguyên sinh Bằng Tạ, du khách có thể thuê xe bò kéo, cưỡi ngựa hoặc đi bộ chứ không được phép đi các loại động cơ. Đây là điều rất độc đáo của khu du lịch này. Trong tương lai, khu rừng này sẽ được trồng thêm nhiều loài lan quý như hoàng thảo, địa lan, lan hài..., nuôi thả bán tự nhiên thêm một số loài động vật như nai, hoẵng, lợn rừng, hươu sao, hổ, báo, gấu, linh trưởng... để du khách có thể thỏa sức ngắm nhìn và tìm hiểu cuộc sống của các loài thú hoang dã.

Phía bắc của rừng là đầm Long, một hồ nước rộng mênh mông được cải tạo thành các hồ sen, tạo cảnh quan môi trường tự nhiên hấp dẫn. Đầm Long là nơi cư ngụ của các loài động vật, bò sát như cuốc, bìm bịp, tắc kè, thằn lằn, kỳ đà họ rắn nước, rắn hổ chúa... Sau khi tham quan rừng nguyên sinh, du khách có thể ra bơi thuyền quanh đầm, thả câu hoặc chèo thuyền tới các khu nhà nổi giữa đầm... Quanh bờ đầm Long là những rặng tre, nơi các loài chim về đậu và làm tổ.

2. Hồ Quan Sơn - Mỹ Đức:

Hồ Quan Sơn thuộc huyện Mỹ Đức, cách thủ đô Hà Nội 50 km, chứa trong mình gần 100 ngọn núi đá với thảm thực vật đa dạng cùng nhiều di tích lịch sử. Hồ trông giống như một Vịnh Hạ Long thu nhỏ, là điểm du lịch khá hấp dẫn đối với du khách.

Đến Quan Sơn du khách không khỏi ngỡ ngàng trước cảnh đẹp trời mây, sông núi trùng điệp nơi đây. Quan Sơn còn ẩn chứa nhiều dấu ấn một vùng văn hoá mang đậm các sắc thái lễ hội truyền thống và nếp sống thuần khiết của làng quê Việt Nam. Sự hấp dẫn của Quan Sơn là cái đẹp tự nhiên, thuần phác đến mức hoang sơ.

nga284
04-05-2012, 14:33
Đây gọi là "bình mới rượu cũ" à:D
Thực ra thì em cũng không hiểu lắm là mọi người cứ lập các topic P1, P2, P3 làm gì. Không biết diễn đàn có hạn chế số trang 1 topic hay ko? phải tội là em vẫn chưa đọc quy định của diễn đàn:)):)):))
Hình như, tính hơi hoài cổ đâm thay đổi cái gì mới cũng ngại. Công việc mới cũng ngại, đổi người yêu mới cũng ngại...:D

dantocgoc
04-05-2012, 14:58
Đây gọi là "bình mới rượu cũ" à:D
Thực ra thì em cũng không hiểu lắm là mọi người cứ lập các topic P1, P2, P3 làm gì. Không biết diễn đàn có hạn chế số trang 1 topic hay ko? phải tội là em vẫn chưa đọc quy định của diễn đàn:)):)):))

Cái này không bắt buộc và gò ép khuôn khổ nhất định nào. Nhưng 1 topic hội phượt nhiều trang quá sẽ làm thành viên mới cập nhật khó khăn. Xây dựng nhà mới cũng như ta đang thay đổi và phát triển. Đóng topic cũ cũng là 1 cách để cho chính chúng ta nhìn lại 1 chu kì. Mở 1 topic mới cũng là để nhóm hội có cái nhìn và định hướng mới, phát triển lâu dài bền vững hơn.(tạm coi như thế, nghĩ nhiều làm gì):D
Chúc Hội phượt nhà ta phát triển ngày thêm mạnh mẽ hơn.(wait)

P/S HT đâu..? Đưa DS thành viên hiện có và lời chào mở đầu cho nhà mới hoành tráng thêm đi. Nếu không edit được trang đầu thì PM cho mình.;)

trongdong
04-05-2012, 15:06
Nhà mới , tổ chức bia rượu hát hò mừng Tân Gia đê ..........

hakuna1609
04-05-2012, 15:17
Vài cái phiếu nhậu nhẹt rồi! Em là em cũng ủng hộ! Đợi hội trg lên tiếng!

lt2011
04-05-2012, 15:25
Mừng tân gia có đôi câu đối nhưng ko dám đọc hehe, sợ bị ném đá đến chết... Beer đê.

MUHSK
04-05-2012, 16:04
@ Johnny

Em cập nhật danh sách Hội rồi gửi mail cho bác dantocgoc nhé, để nhờ bác chèn lên trang 1,2

@ Kakuna

Em đi Đà Nẵng hôm nào về nhỉ, tính liên hoan ( 1 công đôi việc: Mừng tân gia + Liên hoan quà Đà Nẵng ) :D

hakuna1609
04-05-2012, 16:14
14/5 em mới về cơ. Liên hoan thì liên hoan luôn cho nóng! Với lại... để anh với tdhai cho em mượn đồ nữa.

langtusau0985
04-05-2012, 16:19
Nhà cháu lạc hậu quá giờ mới vào tân Gia được ạ,chúc cả nhà mình ,sống vui, sống khỏe,sống trẻ,sống để phượt nhé
sinh ra từ cát bụi
trở về thành cát bụi
từ cái câu này em mới nhớ cái câu này các bác nghe thử nhé.
Vua Ngô có 36 tấn vàng
Thác xuống âm phủ chẳng mang được gì
Chúa Chổm rượu uống tì tì
Chết xuống âm phủ chẳng có gì để mang

johnny.angel
04-05-2012, 16:25
DANH SÁCH HỘI VIÊN HÀ TÂY PHƯỢT HỘI

1 Chu Văn Thu
2 Nguyễn Vương Quyền
3 Đỗ Thị Kim Yến
4 Phạm Đắc Toản
5 Nguyễn Hữu Lộc
6 Trần Minh Chiến
7 Tạ Việt Hùng
8 Phạm Văn Trung
9 Hoà
10 Nguyễn Việt Hải
11 Nguyễn Duy Thắng
12 Nguyễn Anh
13 Nguyễn Nguyệt Hà
14 Trịnh Bích Hảo
15 Nguyễn Đức Anh
16 Nguyễn Thị Quyên
17 Lê Anh Chiến
18 Nguyễn Đình Độ
19 Đoàn Thị Như
20 Tạ Thị Thanh Nga
21 Phan Hữu Tuấn
22 Nguyễn Phương Xuân
23 Hoàng Trung Hiếu
24 Nguyễn Thị Liên
25 Nguyễn Thị Diệp
26 Nguyễn Ngọc Hiếu
27 Nguyễn Bá Quân
28 Lê Thị Ái Vân
29 Nguyễn Giang Nam
30 Nguyễn Duy Phú
31 Đinh Lưu
32 Trần Kim Liên
33 Hoàng Thị Huyên
34 Trần Thị Tuyến
35 Lưu Tuấn Khanh.
36 Nguyễn Xuân Lâm
37 Nguyễn Anh Tuấn
38 Nguyễn Thị Thu Hà
39 Nguyễn Tất Thọ
40 Nguyễn Phương Mai
41 Trần Quang Nam
42 Tạ Đức Hải
43 Phùng Thị Ngọc
44 Trung
45 Nguyễn Việt Phương
46 Đỗ Hà My
Tính cho tới thời điểm này thì danh sách chính thức đã có 46 thành viên. Những ai đã ở trong HTPH chưa có tên trong DS này gửi thông tin cho Johnny ngay để update, Sau đó sẽ nhờ bác Dantocgoc update lên page 1 bài 1.

tqnam
04-05-2012, 18:04
Mừng tân gia
47 nganghuyen23887
48 Robinhuy
nếu cho thêm ních phươt vào thi hay qua nhỉ!

Không quote quá dài

tdhai
04-05-2012, 18:55
MỪNG TÂN GIA!
ACE lấy bia lau rửa nhà mới đi.
BIA ĐÊ, BIA ĐÊ. Chẳng có lẽ lại tối CN nhi hehe!

hanhkhoai
04-05-2012, 19:33
E chúc mừng nhà mới của các bác "Hà Tây Phượt Hội " nha! Chúc các bác có nhiều cung đường mới với những chuyến đi an toàn và vui vẻ!!!!!!!!!!:)

Tình Cờ
04-05-2012, 21:12
Home

Nhà chúng ta ở khắp mọi nơi
Đâu đâu cũng một khoảng trời thế thôi
Giờ xum họp lại một nơi " Hội nhà "
Ở đâu mà ấm tình người
Là nơi ta đến nói cười chung vui
Bon chen mãi với đời rồi chi nữa
Mái nhà cao chạm sao khuya
Từ tường nọ đến vách kia dăm dài
Mênh mông đuối mắt con người
Phải đo bằng chính hồn người mênh mông
Thiêng liêng hạt giống vun trồng
Ấy là trung thực chứa trong lòng người
Mở ra chỉ một giấy thôi
Trùm muôn khoảnh rộng chuỗi dài thờ gian
Ngôi nhà chung đẹp vô vàn
Xây lên để chứa kho vàng NHÂN TÂM
Và ai đau khổ muôn phần
Được yên tĩnh cũng ở trong nhà này..

Chúc các ACE Hà Tây Phượt Hội - Luôn mạnh, hạnh, thành và luôn vững vàng, kề vai sát cánh, chia sẻ may mắn cũng như khó khăn bên nhau trên mọi bước đường.
- thân -

dantocgoc
04-05-2012, 21:41
nếu cho thêm ních phươt vào thi hay qua nhỉ!

Không quote quá dài

Ý kiến này là hay đó. Dùng tên nik hay hơn tên thật trên này đấy.(gọi nhau bằng nik trên này thân mật hơn) Nếu cho thêm được 1-2 cái ảnh tập thể phượt HT quảng bá lên bài đầu nữa thì tuyệt.;)

Midnight
04-05-2012, 21:56
Ý kiến này là hay đó. Dùng tên nik hay hơn tên thật trên này đấy.(gọi nhau bằng nik trên này thân mật hơn) Nếu cho thêm được 1-2 cái ảnh tập thể phượt HT quảng bá lên bài đầu nữa thì tuyệt.;)

E cũng nghĩ thế, ảnh thì chắc có Hakuna có mấy cái tập thể cờ quạt với áo đồng phục tíu tít lắm. Với Bác dantocgoc chèn được cái link về nhà cũ vào bài đầu thì hay quá, để thi thoảng có kẻ hoài cổ vào đó lọ mọ thì tốt quá.

Tanhtanh
04-05-2012, 22:36
Cuối cùng nhà mới cũng đã xây xong, (beer) mừng tân gia thôi các bác ơi :D

E cũng nghĩ thế, ảnh thì chắc có Hakuna có mấy cái tập thể cờ quạt với áo đồng phục tíu tít lắm. Với Bác dantocgoc chèn được cái link về nhà cũ vào bài đầu thì hay quá, để thi thoảng có kẻ hoài cổ vào đó lọ mọ thì tốt quá.
Cái này chuẩn đó các bác ah, ngoài ảnh, link nhà cũ ra thì ta nên có cả link các hồi ức về các chuyến đi của nhà mình nữa thì nhất ạ :)

HeartsFrozen
04-05-2012, 23:04
Dạ em út chưa có tên !

lt2011
04-05-2012, 23:46
Mời cả nhà xem http://www.youtube.com/watch?v=IBTiJZmajbo&feature=share

ha rika
05-05-2012, 02:33
Sáng qua đc anh Lượng tiễn đi học hên cả ngày..:)):))

lt2011
05-05-2012, 09:03
Sáng qua đc anh Lượng tiễn đi học hên cả ngày..:)):))
Thi đc điểm cao? Hay đc thầy yêu bạn mến? Hay .... trúng lô??? hehe
Có gì thì phải đền ơn đáp nghĩa đi nhé! Cái hên của a nó bay sang em đấy!

nhoceddy
05-05-2012, 12:53
Mừng tân gia
Quà của bác cho nhà mới đâu rùi ah???

Chào nhà mới!
Tặng hoa HT hội nhé!
https://a4.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/576048_10150891824744416_175675604415_11916965_482 454272_n.jpg

Chúc mọi người làm tốt, có được nhiều bó hoa như thế này, để cuối tuần phượt cùng Hà Tây!
Ui thích cái bó hoa này thế ko biết nhở???

Cuối cùng nhà mới cũng đã xây xong, (beer) mừng tân gia thôi các bác ơi :D

Cái này chuẩn đó các bác ah, ngoài ảnh, link nhà cũ ra thì ta nên có cả link các hồi ức về các chuyến đi của nhà mình nữa thì nhất ạ :)

Vote cho í kiến đưa tên nick lên trang nhất ah. Chứ e đọc tên thấy nhiều mem mới quá, có khi tên nick thì bit n tên thật lại khó đoán ah. Với cả vụ tân gia này làm chuyến đi ngắn cho thành viên cũ và mới hòa nhập đi ah.

hakuna1609
05-05-2012, 15:15
Chốt vụ mừng tân gia đây:
18h00 chiều mai (Chủ Nhật 6/5/2012) Ăn nhậu uống beer tại quán bia đối diện BX Hà Đông.
Chốt lại 1 số thứ cần chốt!
Chúc tụng, chém gió cho mát mẻ mùa hè
Thành viên mới cũ giao lưu nhớ mẹt nhớ nick nhau

Thành viên mới đến có thể alo để nhận ra đoàn, nhận ra bàn
Mr MUHSK: 0932.363.202
Ms Hakuna: 0988.111.420

Sơ đồ đến quán đây:
https://d.f10.photo.zdn.vn/upload/original/2012/05/05/15/15/133620571880450317_574_574.jpg

TheGunners
05-05-2012, 18:04
18h00 chiều mai (Chủ Nhật 6/5/2012) Ăn nhậu uống beer tại quán bia đối diện BX Hà Đông.

Ôi cái cuộc đời này, e là e ứ vote cho cái lịch này đâu. Cả tuần dông dài các bác chả lên lịch đúng cái buổi chiều e có lịch "Trăm năm bia đá cũng mòn Nghìn năm bia rượu vẫn còn trơ trơ" thì các bác lại bẩu đi ăn nhậu. :(

Em cắn giò cắn chả xin các bác hoãn lại cái lịch trác táng này vào một chiều nào đó của một cái ngày nào đấy được không. Nếu không được e đành lỗi hẹn với các vị anh hùng thôi.

pajero87
05-05-2012, 19:03
ối giời ơi là giời....có nhà mới :)) sướng quá. mấy hôm nay e bận quá chả biết.hôm nay vào mới biết. các bác lại tổ chức uông bia mừng tân gia nữa. tiếc quá mai e lại ứ đi được :((:(( .nhưng e biết đã hữu duyên thì kiểu gì cũng sẽ tương ngộ.

lt2011
05-05-2012, 22:40

Một quyết định hợp ý Đảng lòng dân, hoan hô ô ô ô....

nhoceddy
05-05-2012, 22:49
Oạch. Thế là đã có vụ Beer luôn rùi kìa! Ông Thọ vụ này mà ko đi thì ối người thiếu sữa nh!

nganguyen23887
06-05-2012, 00:00
Có bác nào ở gần hoặc đi qua Yên hòa, cầu giấy không? tối mai cho e đi nhờ với ạ

quyennt
06-05-2012, 08:45
Bác nào không đi được tăng 1 thì nhập tăng 2, tăng 3 đê.

Cả Ngố
06-05-2012, 14:06
Cài máu nhậu nhẹt nó ngấm vào máu nhà HTPH hay sao mà lúc nào cũng nhậu thế .
Tiễn người đi .... Nhậu
Đón đoàn về cũng ................ Nhậu
Nóng thì bảo nhậu cho mát
Lạnh thì nhậu cho ấm
Lâu không gặp cũng nhậu
Ngày nào cũng gặp nhau cũng .................Nhậu
Mà đứa nào lên lịch ngày hôm nay ? Sao khônng lên vào hôm khác để cho tao nhậu với . Mà lại chọn vào đúng hôm tao bận chứ
p/s Nhà em đã sửa bài trang 1 theo yêu cầu của các bác rồi nhé
Bác nào tối rảnh thì hộ nhà em vài chén nhé

pajero87
06-05-2012, 22:48
hôm nay không đi mừng tân gia được nhà e tiếc hùi hụi. chả gì chứ trong cả cái làng phượt.vn e thấy có mỗi nhà ta la có nhà mới ..{ ở làng khác e chả biết } thế mà e lại lỡ mất.chúc tân gia vui vẻ nhá.

nhoceddy
06-05-2012, 23:03
Cài máu nhậu nhẹt nó ngấm vào máu nhà HTPH hay sao mà lúc nào cũng nhậu thế .
Tiễn người đi .... Nhậu
Đón đoàn về cũng ................ Nhậu
Nóng thì bảo nhậu cho mát
Lạnh thì nhậu cho ấm
Lâu không gặp cũng nhậu
Ngày nào cũng gặp nhau cũng .................Nhậu
Mà đứa nào lên lịch ngày hôm nay ? Sao khônng lên vào hôm khác để cho tao nhậu với . Mà lại chọn vào đúng hôm tao bận chứ
Bác nào tối rảnh thì hộ nhà em vài chén nhé

Em đã hộ bác 5 cốc bia rùi nhớ. Mò về đến nhà ngon nghẻ. Đến giữa cầu thang trăng sáng quá e đứng ngắm 1 tí rùi mới mò vào nhà ah. Giờ này các bác tăng 2 đang trên cầu Long Biên ngắm trăng rùi. Thèm lắm mà e ko đi đc bác ah!

lt2011
06-05-2012, 23:19
Báo cáo bác Tuấn hôm nay nhà cháu tự làm 1 cốc cho bác rồi nhé, hôm sau bác nhớ trả e đấy! Chú Độ hôm nay tập pơi để anh em nhắc mãi đấy. Đ/c Quyên hôm nay busy gì mà ko tham gia mừng tân gia để tự nhiên làm thiếu 2 người, hehe. Cuối cùng xin chúc ban lãnh đạo hội, nhất là đ/c hội phó có chuyến đi ĐN vạn sự như ý, luôn xinh đẹp và dẫn dăt HTPH ngày càng phát triển!

hakuna1609
07-05-2012, 08:22
Tăng 2 ngắm trăng cầu Long Biên, tăng 3 chợ hoa, đã kết thúc lúc 6h sáng nay. Hakuna và Midnight đã đi làm ngon lành! Tanh Tanh, Harika, The Gunners, Nganguyen, Giang Nam có vào đc diễn đàn thì báo cáo một tiếng nhé!

Đã sửa bài viết định hướng hội ở post 4, trang 1 topic này, cả nhà đọc lại nhé!

bby
07-05-2012, 08:23
tên,tuổi,địa chỉ e có gửi mail cho bác hội trưởng từ hồi đầu tham gia mà k có tên e trong danh sách vậy nè. tủi thân quá! :((:((
p/s chú Quyền: cho bby vào danh sách ngay,không sẽ tự kỷ đó

nhoceddy
07-05-2012, 10:44
Chào nhà mới!
Tặng hoa HT hội nhé!

Nhiệm vụ các trưởng nhóm:
3, TheGunners - Trưởng nhóm 1 ( QL khu vực Hà Đông, Thanh Oai, Chương Mỹ )
4, chAnchAn - Trưởng nhóm 2 ( QL khu vực: Hoài Đức, Sơn Đồng, Cầu Diễn )
5, Tanhtanh - Trưởng nhóm 3 ( QL Nội thành Hà Nội )
5, langtusau0985 - Trưởng nhóm 4 ( QL khu vực: Các tỉnh ngoài )

Các trưởng nhóm có nhiệm vụ thông tin cho các thành viên thuộc nhóm mình. (Nếu nhóm quá đông, có thể tuyển thêm 1 hoặc 2 phó nhóm để thông tin được thông suốt).
Trước đây, khi hội còn ít thành viên thì mỗi lần off hoặc hội trưởng MUHSK, hoặc bô lão Worldwhite, hoặc Hakuna nhắn tin cho cả hội. Nhưng hiện tại số lượng thành viên đã rất đông nên cần chia nhỏ để thong tin gửi đi được nhanh chóng, thong tin nhận về cũng thong suốt.

Và cũng lưu ý các thành viên, khi nhận được thong tin của hội, rất mong các bạn trả lời. Nếu quá 3 lần nhắn tin, bạn ko trả lời thì mình rất tiếc phải thay lời các trưởng nhóm: “Mong bạn cập nhật thông tin trên diễn đàn hoặc FB, tụi mình sẽ ko sms làm phiền bạn nữa”
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Định hướng hội:
1. Gặp nhau trên cơ sở cùng sở thích, gắn kết bằng tình cảm chứ ko phải bằng vật chất nên sẽ ko có quỹ thường niên, thường kỳ,…
2. Vì ko có quỹ nên ai đi chuyến nào chia kinh phí chuyến đó, thừa sẽ xung công.
3. phần tiền xung công sẽ được sử dụng cho mua sắm, sửa sang những đồ dung chung cho hội (cờ quạt, đồ y tế, áo phản quang,…). Thu chi công khai tại link: (để lập cái docs rồi up sau)
4. Vì gắn kết nhau trên cơ sở chung sở thích, có tình cảm, nên những việc hiếu hỉ cũng là việc chung của hội! Kinh phí sẽ trích từ phần tiền sung công, nếu thiếu đề nghị cả hội cùng đóng góp!

Hoạt động hội
1. Hội phượt mà, đi phượt là việc chính! 1 hoặc 2 tháng sẽ có 1 chuyến đi lớn (2, 3, 4 ngày hoặc 400-1000km).
2. Gặp nhau cũng là chuyện lớn! Mỗi tháng sẽ tổ chức 1 buổi dã ngoại gần HN (<100km). Đi chiều thứ 7, về chiều CN. Cũng là buổi sinh nhật tháng luôn!
3. Từ thiện là việc tốt! Mỗi năm sẽ dành 1 hoặc 2 lần đi phượt kết hợp từ thiện cho các em nhỏ, cho các bản vùng sâu vùng xa. Mong các thành viên thu gom quần áo, sách vở, đồ dung học tập và có thể tập kết tại nhà Hakuna. Chia nhau giặt giũ phân loại đóng gói. Khi nào đủ 1 chuyến thì lên đường. (Vấn đề này còn cần phải bàn nhiều, nhưng cứ dần dần đã!)

Cả nhà like hay dislike để đồng tình, ủng hộ hay đóng góp nhé!

Cảm ơn Hội trưởng, hội phó và các trưởng nhóm. Eddy cập nhật thông tin là đã quyên góp được 1 thùng báo hoa học trò, 1 bọc quần áo để chuẩn bị cho chuyến từ thiện sắp tới nh. Hy vọng mọi người cũng tập hợp sách vở, quần áo hoặc đồ dùng học tập để có thể chia sẻ với những hoàn cảnh khó khăn. Thanks all!!!

chuahuongfc
07-05-2012, 10:50
[QUOTE=hakuna1609;593041]Tăng 2 ngắm trăng cầu Long Biên, tăng 3 chợ hoa, đã kết thúc lúc 6h sáng nay. Hakuna và Midnight đã đi làm ngon lành! Tanh Tanh, Harika, The Gunners, Nganguyen, Giang Nam có vào đc diễn đàn thì báo cáo một tiếng nhé!

ủa. tối qua mưa to thế mà hội nhà mềnh vẫn tăng 2 ...3....4 được ak ?
Tiếc quá. tối qua đưa đoàn đi Kim Bôi, mãi tối mới về nên ko được ngụm bia nào. hic hic ,,,,,

TheGunners
07-05-2012, 10:50
Trăng ơi, Trăng có về không
Hay là Trăng đã đắm trong mây mù
Thà làm ngọn gió mùa thu
Chứ không làm đám mây mù che Trăng.

Ôi cái cuộc đời này, ngắm sao băng thì trời đầy mây, ngắm trăng thì mưa giăng kín lối. Số mình chắc chỉ hợp với ngắm gái thôi. :D:D

chAnchAn
07-05-2012, 11:00
Ố tối qua chỗ e có mưa đâu nhỉ, ngắm trăng vẫn đẹp lắm, còn có cả quả mây bay quanh trăng nhìn như hình con voi ý, nhìn phê lắm.
Hai ngày ở nhà e chỉ lương fb k vào nhà mình nên k up được lịch bia bọt nên chả tham gia được, e ân hận quá trời. Nhưng dù sao tối qua e cũng được ngắm cùng một ông trăng với mọi ng, thế là vi rồi ;))

lt2011
07-05-2012, 11:04
Cháu cứ tưởng nhà mình chỉ tăng 2 trà đá, ai ngờ... còn đi ăn chơi trác tán đến những 6h!

nganguyen23887
07-05-2012, 11:13
e xin điểm danh ạ, sáng 6h e về tới nhà, giặt 1 đống quần áo đến 6h30, lên giường ngủ quên đến 7h30 mới dậy đi làm. Đi làm thì trời mưa to nên ướt 1 số thứ ạ

quyennt
07-05-2012, 12:58
Báo cáo bác Tuấn hôm nay nhà cháu tự làm 1 cốc cho bác rồi nhé, hôm sau bác nhớ trả e đấy! Chú Độ hôm nay tập pơi để anh em nhắc mãi đấy. Đ/c Quyên hôm nay busy gì mà ko tham gia mừng tân gia để tự nhiên làm thiếu 2 người, hehe. Cuối cùng xin chúc ban lãnh đạo hội, nhất là đ/c hội phó có chuyến đi ĐN vạn sự như ý, luôn xinh đẹp và dẫn dăt HTPH ngày càng phát triển!
Bác xuống mẫu giáo học đếm đi nhá, em ko đi mà bác đếm thành 2 là sao!?

Phục các bác, đi tới 6h mà vẫn đi làm được.

Mà trăng không có, gặp trời mưa, hỏi tí là các bác làm cài rì tới 6h thế:P

Tanhtanh
07-05-2012, 13:21
Tăng 2 ngắm trăng cầu Long Biên, tăng 3 chợ hoa, đã kết thúc lúc 6h sáng nay. Hakuna và Midnight đã đi làm ngon lành! Tanh Tanh, Harika, The Gunners, Nganguyen, Giang Nam có vào đc diễn đàn thì báo cáo một tiếng nhé!

Đã sửa bài viết định hướng hội ở post 4, trang 1 topic này, cả nhà đọc lại nhé!
Hôm qua Trăng có, Mây có, Mưa cũng có, thành ra hôm qua mọi người đựoc chứng kiến mây mưa ah:D, hôm qua mới biết cách chống buồn ngủ của Harika hiệu quả thật :))))

lt2011
07-05-2012, 13:59
Bác xuống mẫu giáo học đếm đi nhá, em ko đi mà bác đếm thành 2 là sao!?

Hix, chết nhà cháu rồi, lẽ nào nhà cháu đếm nhầm!?! Bby đâu, cho a tự kỷ với, huhu.
À mà hình như cô người Hữu Bằng quê ta phỏng? Nếu phải hôm nào về quê gặp nhau tí nhé...

bby
07-05-2012, 15:12
Hix, chết nhà cháu rồi, lẽ nào nhà cháu đếm nhầm!?! Bby đâu, cho a tự kỷ với, huhu
Em đồng ý cho bác tự kỷ cùng.hehe :D. Bác và em bắt tay hợp tác cái nhề!

quyennt
07-05-2012, 16:59
Hix, chết nhà cháu rồi, lẽ nào nhà cháu đếm nhầm!?! Bby đâu, cho a tự kỷ với, huhu.
À mà hình như cô người Hữu Bằng quê ta phỏng? Nếu phải hôm nào về quê gặp nhau tí nhé...

Hạ Bằng chứ không phải Hữu Bằng bác.

Đã tự ký thì kiếm góc nhà nào ngồi mình đi, còn đòi tự kỷ cùng người khác :P

seeking_a3
07-05-2012, 17:50
Chủ nhật không được đi uống beer với các bô lão. Cháu nhận lỗi ạ.

MUHSK
07-05-2012, 18:09

Like cái chữ ký ;)

Xin lỗi, các hạ là ai nhỉ, vui lòng để lại danh tính và một số thông tin cần thiết nếu các hạ có lòng mến mộ Hà Tây Phựot Hội

Hi các bạn

Trong thời gian vừa qua có nhiều thành viên mới chưa cung cấp đủ thông tin cho thư ký Hội Johnny.angel

Các bạn nào chưa nhận được link danh sách Hội là chưa có trong list danh sách của Johhny.angel

Các bạn gửi thông tin vào địa chỉ [email protected] nhé

Thân!

ha rika
07-05-2012, 18:18
Hơn 6h sáng, về đến nhà làm giấc đến trưa thì đi học...lên lớp làm giấc nữa...hazzzz
Mà vụ tặng hoa tặng hoét của bác Thọ thế nào rồi ạ(wait)(wait)??? Hí hí hí...Được hun thì phải trả công em đấy nhé .Gai đâm nát cả tay..:(:(

MUHSK
07-05-2012, 18:43
Thông báo

Qua tham khảo ý kiến của số đông thành viên, mình có đề cử thêm bô lão worldwhite vào vị trí cố vấn.
Mong là bác worldwhite không nề hà trách nhiệm với Hội

Và một số thông tin mới.

Các bạn vui lòng xem lại bài viết số 1 + Bài viết số 4 của topic để nắm được thông tin nhé

Thân!

Tanhtanh
07-05-2012, 19:59

Xin lỗi, các hạ là ai nhỉ, vui lòng để lại danh tính và một số thông tin cần thiết nếu các hạ có lòng mến mộ Hà Tây Phựot Hội

Cái này phải hỏi bác lt2011 là biết hết anh MUHSK ah, với lại anh còn gặp rùi nữa cơ :D

Tanhtanh
07-05-2012, 20:28
Mừng tân gia
https://www.phuot.vn/threads/25419-Hà-Tây-Phượt-Hội
https://www.phuot.vn/threads/40132-Vội-vã-Hà-Giang
https://www.phuot.vn/threads/37702-Hà-Tây-Phượt-Hội-–-Tà-Chì-Nhù-(30-3-–-2-4-2012)-–-19-con-người-cùng-lên-đỉnh!!!
https://www.phuot.vn/threads/30972-Phượt-Hà-Tây-và-chuyến-đi-khởi-động-về-phía-nam-Quê-Hương
https://www.phuot.vn/threads/38661-Tìm-về-nơi-cửa-Phật-Chuyến-hành-trình-của-những-kẻ-“ế”-nhà-HTPH

Được bác worldwhite ưu ái cho cái thớt em lên trang 2 hehe-->Sướng, có lẽ đêm nay lại mất ngủ :)))
Bác WW ơi bác sửa lại bài viết như này được không ah, để các mem có cái nhìn trực quan ạ.
Nhà cũ: Hà Tây Phượt Hội (P1) (https://www.phuot.vn/threads/25419-Hà-Tây-Phượt-Hội)
Chuyến đi khởi động - về phía nam Quê Hương (https://www.phuot.vn/threads/30972-Phượt-Hà-Tây-và-chuyến-đi-khởi-động-về-phía-nam-Quê-Hương)
Chuyến đi xa đầu tiên: Chinh Phục Tà Chì Nhù (https://www.phuot.vn/threads/37702-Hà-Tây-Phượt-Hội-–-Tà-Chì-Nhù-(30-3-–-2-4-2012)-–-19-con-người-cùng-lên-đỉnh)
Loanh quanh quê nhà: Tìm-về-nơi-cửa-Phật-Chuyến-hành-trình-của-những-kẻ-“ế” (https://www.phuot.vn/threads/38661-Tìm-về-nơi-cửa-Phật-Chuyến-hành-trình-của-những-kẻ-“ế”-nhà-HTPHhttp://)
Chuyến đi xa thứ 2: Vội vã Hà Giang (https://www.phuot.vn/threads/40132-Vội-vã-Hà-Giang)
Nhà mình mà có hẳn một cái subbox thì nhất các bác nhỉ :)

quyennt
08-05-2012, 13:49
Nhà mình ai tham gia chương trình này đi:
https://www.phuot.vn/threads/40527-Tuy%E1%BB%83n-g%E1%BA%A5p-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-%C4%91i-C%C3%B4-t%C3%B4-t%E1%BB%AB-T5-%C4%91%E1%BA%BFn-CN-%2810-13-5%29-free

hakuna1609
08-05-2012, 16:39
Nhân dịp nhà bác Ltluong còn 1kg mực, Hakuna sắp đi ĐN về, nên hội nhà ta gặp nhau chém gió cái nhỉ!
Tối thứ 2 (14/5), lại quán bia vỉa hè đối diện BX Hà Đông nhé! Mình thích quán đấy vì rẻ, hehe.

rongcon_88
08-05-2012, 20:44
mình cũng là dân Hà Tây, mình ở Thường Tín nhé. Hội có vụ gì call mình:
Thư: 01225382959
nick:delphil306
email:[email protected]

quyennt
08-05-2012, 20:45
Nhân dịp nhà bác Ltluong còn 1kg mực, Hakuna sắp đi ĐN về, nên hội nhà ta gặp nhau chém gió cái nhỉ!
Tối thứ 2 (14/5), lại quán bia vỉa hè đối diện BX Hà Đông nhé! Mình thích quán đấy vì rẻ, hehe.
Khiếp, còn đến cả tuần nữa mà kêu sắp về.
Lâu lắm rồi không beer mực. Beer đê(beer)

nikio
08-05-2012, 21:58
Chúc mừng TÂN...NNNN GI.II.....I.....AAA !!!
Thế là nhà cháu lại hông có mẹt trong vụ khánh thành tầng 2 rùi..Hu hu ...Đã thế nhà cháu sẽ quyết tâm canh chừng tầng 3 vậy.
Chúc ACE nhà ta luôn mạnh khỏe, đông vui, lượt tượt phượt dài dài !!!

lt2011
08-05-2012, 23:36

Nhà còn Mực, còn rượu ngô men lá Hà Giang, đủ để anh em phiêu du bay bổng cảm giác vùng cao, tổ chức đi nhưng đề nghị các cây Rượu đừng bận nhé!:))

Cả Ngố
09-05-2012, 00:08
[QUOTE=rongcon_88;594543]mình cũng là dân Hà Tây, mình ở Thường Tín nhé. Hội có vụ gì call mình:
Thư: 01225382959
nick:delphil306
email:[email protected][/QUOTE

Chào mừng bạn đến với nhà HTPH . Để tham gia với hội bạn vui lòng gửi thông tin cá nhân cho bạn QUYỀN ( [email protected] )
Họ tên _ ngày _tháng _ năm sinh
Quê quán _ Chỗ ở hiên tai _ nghề nghiệp
SĐT _ nick phượt_ ym _ fb_mail .....

nhoceddy
09-05-2012, 00:42
Khiếp, còn đến cả tuần nữa mà kêu sắp về.
Lâu lắm rồi không beer mực. Beer đê(beer)

Chị Q ko đc vote bia rùi lại lặn mất tăm đâu nhớ???

Vô Tình Kiếm
09-05-2012, 01:55
Mình xin 2 vé đi ăn mực nhé :)

chAnchAn
09-05-2012, 09:41
Có bác nào ở chỗ Hoài Đức đi thì cho cháu bám càng đi cùng với. Chứ đường từ Hà Đông về thì cháu không dám đi 1 mình ^^

nhoceddy
09-05-2012, 16:21
Báo cáo với cả nhà là cuối tuần sau em có lịch đi công tác Ba Vì (chắc mất cả buổi sáng cho công việc). Em đi độc hành 1m. Nên em kêu gọi các cô các bác nào rảnh thì đi chung với em cho vui ah. Cả nhà có thể lên lịch đi du hí ở đâu đó thuộc khu vực Ba Vì. Em xong việc buổi sáng sẽ chạy theo đoàn luôn. Many thanks!

Tình Cờ
09-05-2012, 17:58
Chẹp... Tình hình là rất ham vui nhưng TC bận rộn quá ko đi nhậu nhẹt chém gió với mọi người trận off mừng nhà mới đc.
Mọi người đi chơi vui nhỉ, vậy mà chẳng ai thèm nhắc gì tới mình. Thế mới đau :(

lt2011
09-05-2012, 20:55
Chẹp... Tình hình là rất ham vui nhưng TC bận rộn quá ko đi nhậu nhẹt chém gió với mọi người trận off mừng nhà mới đc.
Mọi người đi chơi vui nhỉ, vậy mà chẳng ai thèm nhắc gì tới mình. Thế mới đau :(
Có nhắc đến đấy ông ạ, nhưng gián tiếp thôi :D, và những người nhắc đến đều tự kỷ rồi =))

Tanhtanh
09-05-2012, 22:23
Có nhắc đến đấy ông ạ, nhưng gián tiếp thôi :D, và những người nhắc đến đều tự kỷ rồi =))

Không những bị tự kỷ mà lại phải quay trở lại mẫu giáo học đếm :)))))

Tình Cờ
09-05-2012, 23:22

Khục....., pó tay!
Nhắc mà lại có vụ nhắc gián tiếp nữa hả? Sao ko phải là trực tiếp mà lại gián tiếp nhỉ?

ooohmygod
10-05-2012, 00:12
Hu hu hu...thật là xí hổ.nhà mính sang nhà mới rồi mà cháu ko biết.Thành khẩn xin lỗi cả nhà!

ooohmygod
10-05-2012, 00:15
Like mạnh cho vụ bia này...cô @hakuna1609 vụ này mà ko gọi a nữa là ứ đc đâu ná

ha rika
10-05-2012, 09:33
Nhà mình im ắng quá, tối ai đi coffe ko??

nhoceddy
10-05-2012, 17:10
Huhu... không bác nào đi Ba Vì với e ah??? Nhà mình làm chuyến lên đó 2 ngày đi ah. Chiều tối thứ 7 thì cắm trại ở Suối Hai và thịt gà nướng, hát hò thâu đêm (Món thịt gà nướng em học lỏm đc nên có sở trường rùi nh). Hoặc nếu các bác muốn ở nhà nghỉ Suối Hai thì để em liên hệ thằng bạn e, bố bạn ấy làm quản lý ở đó ah. Ngày hôm sau đi đảo Cò, Bằng Tạ thăm khu rừng nhiều khỉ trên đảo, đi xe đạp hoặc đi thuyền thoải mái ah.

Cả Ngố
10-05-2012, 22:05
Huhu... không bác nào đi Ba Vì với e ah??? Nhà mình làm chuyến lên đó 2 ngày đi ah. Chiều tối thứ 7 thì cắm trại ở Suối Hai và thịt gà nướng, hát hò thâu đêm (Món thịt gà nướng em học lỏm đc nên có sở trường rùi nh). Hoặc nếu các bác muốn ở nhà nghỉ Suối Hai thì để em liên hệ thằng bạn e, bố bạn ấy làm quản lý ở đó ah. Ngày hôm sau đi đảo Cò, Bằng Tạ thăm khu rừng nhiều khỉ trên đảo, đi xe đạp hoặc đi thuyền thoải mái ah.

Cô Nguyễn Anh ah ! Cô đừng có nhắc đến Gà nhé . Anh thấy khó chịu với cái chai 350ml của Cô và can 2l của chú Lượng đấy.
Cô đừng có mà dụ dỗ anh . Anh mà không kìm được thì Cô biết mặt nhau nhé

Tanhtanh
10-05-2012, 22:42
Cái này thì tuần tới là nhà em chịu, sau đợt HG về bây giờ bù đầu luôn, hàng ngày chỉ có 1 guồng quay đi làm và về nhà ngủ, tình hình là lại bị cuồng

lt2011
10-05-2012, 23:12
Cô Nguyễn Anh ah ! Cô đừng có nhắc đến Gà nhé . Anh thấy khó chịu với cái chai 350ml của Cô và can 2l của chú Lượng đấy.
Kể ra uống rượu ngô với gà nướng qua đêm ở Ba Vì cũng có cái thú của nó đấy bác nhể! chẹp chẹp...

langtusau0985
10-05-2012, 23:16
Làm cái lịch trình cụ thể đi cô nhoceddy xem anh có đi với cô được hem,
Cháu cũng xin lỗi cả nhà vì nhà cháu mấy hôm nay bận làm mấy cái bản kế hoach maketing và phát triển thị trường với đi học thầy yêu bạn mến giao cho nhà cháu nhiều việc và trách nhiệm quá nên không cập nhật đucoj thông tin ạ,

nhoceddy
11-05-2012, 00:29

Hô hô... thế thì phải làm mạnh cái vụ gà này bác ah. Em sẽ chế biến món gà nướng phết mật ong để các bác uống rượu cho ngọt ah. Mới lại, rượu để lâu trong can nhựa là không tốt tí nào đâu bác Tuấn ơi! Không tin bác cứ hỏi anh Sumo mà xem nh!

nhoceddy
11-05-2012, 00:45
Cái này thì tuần tới là nhà em chịu, sau đợt HG về bây giờ bù đầu luôn, hàng ngày chỉ có 1 guồng quay đi làm và về nhà ngủ, tình hình là lại bị cuồng

Hai ngày cuối tuần mà anh Tanh Tanh ui! Anh mà không đi thì thế nào cũng tiếc hùi hụi vì món Gà cho mà xem đấy ah!

Kể ra uống rượu ngô với gà nướng qua đêm ở Ba Vì cũng có cái thú của nó đấy bác nhể! chẹp chẹp...
Lại còn được ngắm trăng trên Suối Hai nữa thì nhất các bác ah!

Làm cái lịch trình cụ thể đi cô nhoceddy xem anh có đi với cô được hem,
Cháu cũng xin lỗi cả nhà vì nhà cháu mấy hôm nay bận làm mấy cái bản kế hoach maketing và phát triển thị trường với đi học thầy yêu bạn mến giao cho nhà cháu nhiều việc và trách nhiệm quá nên không cập nhật đucoj thông tin ạ,
Cụ tỉ là em sẽ có lịch làm việc vào sáng thứ 7, nên em sẽ chạy lên đó trước vào sáng thứ 7, bác nào mà rảnh tình nguyện làm xế thì em cũng sẵn sàng làm ôm ah! Sau đó, chiều đoàn nhà mình xuất phát ở Hà Nội từ 2h. Lên đến Suối Hai là khoảng 3h. Thăm thú quanh Suối và sau đó cắm trại, chuẩn bị nướng gà nhậu nhẹt thâu đêm. (Hoặc nếu không thì thuê nhà nghỉ Suối Hai cạnh đó ah. Em sẽ liên hệ với thằng bạn trước để xem thế nào và thông báo lại cả nhà sau nh). Ngày hôm sau thì chạy thẳng sang Đồi Cò, Tạ Bằng và chơi bời ở đó 1 ngày. Chiều 4h xuất phát về Hà Nội ah!

Hoặc PA2: Có thể cả nhà mình đi từ sáng thứ 7 cùng em. Sau đó trong khi e đi làm việc thì các bác dạo chơi làng cổ Đường Lâm, chùa Mía, thăm di tích một số đền chùa nổi tiếng trên đó, đền NGô Quyền, Phùng Hưng. Đặc biệt có Đền Và rất linh thiêng cho cả những kẻ ế và không ế các bác nh! Rùi nếu thích thì em sẽ mách các bác 1 địa chỉ xem tuổi tác cực kì hay ho. Cái này bí mật đến phút cuối nh! hihi...

Cả Ngố
11-05-2012, 01:42
Nhà chị ceddy này hay chửa cú úp úp mở mở . Thế nhà chị tưởng anh em chúng tôi thích gà nhà chị lắm ah
Nhà chị đừng có mà mang cái tư tưởng đường ngắn nhất đến trái tim đàn ông là qua dạ dày nhé .
Nhà chị đừng có mà tưởng bở nhá

Giá như giờ mà có gà nướng phết mật ong nhỉ ...................

nhoceddy
11-05-2012, 08:16
Nhà chị ceddy này hay chửa cú úp úp mở mở . Thế nhà chị tưởng anh em chúng tôi thích gà nhà chị lắm ah
Nhà chị đừng có mà mang cái tư tưởng đường ngắn nhất đến trái tim đàn ông là qua dạ dày nhé .
Nhà chị đừng có mà tưởng bở nhá

Giá như giờ mà có gà nướng phết mật ong nhỉ ...................

Thế là bác cũng thèm lắm cái món Gà nướng phết mật ong rùi đấy ah! Mà e còn bật mí là vào Đảo Cò, các bác mà thích thú thì lại làm cả thịt Cò nữa nhể??? Mà như thế các bác lại chả về đc đến thành phố thì chết nhà e ah.

trongdong
11-05-2012, 11:09
Rượu Ngô nhắm Gà nướng cộng với ... xem bói đê.......... !!!

Cô Anh có tuyển xế vừa Già vừa Hói vừa có vợ không để anh đi từ sáng ?!?!?! ( Đang thích cái bí mật đến phút cuối của cô , nhiều năm rồi không ... ấy nhưng dạo này nhiều vấn đề .... nên lại thích cái ... ấy )

bby
11-05-2012, 14:06
em tham gia vụ này.các bác bàn tính đi thì sms cho e theo với ạ!

trongdong
11-05-2012, 15:55
http://nm1.upanh.com/b6.s26.d2/0dcff45ae04be7ff702d21db43e8a37e_44595501.doanket. jpg
Đố các bạn biết bức ảnh này nói nên điều gì ????......... Xin tự trả lời ngay : Tôi đang tập úp ảnh nên diễn đàn :D
http://nm8.upanh.com/b1.s29.d4/2ee16c1b1f3db9041f7e301398381d65_44596288.img0349. jpg[/url]
Thử cái nữa !!!
Ơ hơ, buồn cười nhỉ, cái sau được thì cái trước lại to nên , có ai biết tại sao giúp tí !!!

Size không quá 800/600

Tanhtanh
11-05-2012, 22:05
Hai ngày cuối tuần mà anh Tanh Tanh ui! Anh mà không đi thì thế nào cũng tiếc hùi hụi vì món Gà cho mà xem đấy ah!

Lại còn được ngắm trăng trên Suối Hai nữa thì nhất các bác ah!

Từ hồi đi làm đến giờ được nghỉ 2 ngày cuối tuần là mơ ước nhỏ nhoi của e đó ah :(, mới nói vậy đã thấy tiếc hùi hụi và có cái bắt đầu biểu tình rùi :D, bây giờ cứ nói đến ngắm trăng, ngắm sao là em lại thấy....điều mà ai cũng biết với hội mình :)))))

Midnight
11-05-2012, 22:23
Đang dạo phố thì cục gạch của E nhận đc thông báo có tin đánh cáp điện từ Hội An phố "Hehe, mua duoc 10phan qua dac biet cho 10phuoter HT hoi dau tien den buoi nhau toi t2 toi nhe!..."
Có khi phải đi trước đón đầu thôi nhỷ các Cụ :)).
@a Phú: Hôm tới bia Bác vác quả máy ảnh đi E cóp tý ảnh với nhé :D.

trongdong
11-05-2012, 22:42
@ Hùng : ok Chú , mà anh thấy ảnh chú chụp đẹp hơn anh chụp thì phải :))

Ông dăng anh chụp mà ra thế này đây :

http://nm9.upanh.com/b4.s27.d2/203033c5d172c8f00a8914c37d417f06_44610759.img0367. jpg (http://www.upanh.com/img_0367_upanh/v/crd14j9cfzy.htm)

Còn đây là tác phẩm của Hùng mít nai :

http://nm3.upanh.com/b2.s29.d1/406826803b2ad756510eb7382d4d0cea_44611003.img0353. jpg (http://www.upanh.com/img_0353_upanh/v/9rd80j3iece.htm)

lt2011
12-05-2012, 09:57
Nhà mình mấy hôm nay yên lặng nhỉ? Phải chăng đây là khoảng lặng giữa các cơn bão? :shrug:

nganguyen23887
12-05-2012, 10:37
Ngắm tác phẩm của Bác Midnight mà e thấy hà nội đêm thật đẹp, có khi nào cầu chương dương về đêm mà k có bóng xe nào đi qua không nhở?

nhoceddy
13-05-2012, 00:09
Rượu Ngô nhắm Gà nướng cộng với ... xem bói đê.......... !!!

Cô Anh có tuyển xế vừa Già vừa Hói vừa có vợ không để anh đi từ sáng ?!?!?! ( Đang thích cái bí mật đến phút cuối của cô , nhiều năm rồi không ... ấy nhưng dạo này nhiều vấn đề .... nên lại thích cái ... ấy )

Em là e like mạnh bác ah. hihi.. Được zai "già" xế thì còn gì bằng nữa ah! Các bác vào đặt gạch đi để e còn lên thực đơn gà qué nhớ!

lt2011
13-05-2012, 15:10
Quái lạ, mai có lịch off bia mực mà giờ này vẫn im ắng thế nhỉ?(beer)

Tình Cờ
13-05-2012, 20:14
Quái lạ, mai có lịch off bia mực mà giờ này vẫn im ắng thế nhỉ?(beer)

" Trăm năm bia đã cũng mòn
Mà ngàn năm bia rượu vẫn còn trơ trơ"

Mực chưa ăn, rượu còn đấy! Sao sốt ruột thế đồng chí =)) . Chắc ACE án binh bất động, dành sức mai chiến đấu :D, đồng chí cứ từ từ mà thưởng thức ....

To Hakuna: Sao mất tích đâu rồi em! Tình hình chuyến đi thế nào rồi chẳng tin tức gì thế nhỉ?

To Cả cô nhoceddy nữa nhỉ! Chuyến đi vừa đảo vừa cò , vừa nướng thịt thế nào rồi :D

hakuna1609
14-05-2012, 07:31
Báo cáo cả nhà, 6h sáng nay em đã về đến thủ đô nóng bức bụi bặm. Giờ ngất đã, tối gặp cả nhà và sẽ đem 10 phần quà cho 10 thành viên đến sớm nhất nhé!

Vô Tình Kiếm
14-05-2012, 08:43
Hix, tối nay lại ko tham gia dc rùi, xui xẻo quá, srrr mọi người nhóa :(( . Chúc mọi người bia mực vui vẻ :D

lt2011
14-05-2012, 08:59
Sáng nay đi làm đã nhớ vứt Mực vào cốp xe rồi!

quyennt
14-05-2012, 09:24
Mình dặn chủ quán xí vị trí số 1 nhà mình tối nay rồi, ko ai tranh với mình nhá:D

TheGunners
14-05-2012, 09:44
Báo cáo cả nhà, 6h sáng nay em đã về đến thủ đô nóng bức bụi bặm. Giờ ngất đã, tối gặp cả nhà và sẽ đem 10 phần quà cho 10 thành viên đến sớm nhất nhé!

Ứ chơi kiểu này đâu, chơi 10 người ở lại muộn nhất thì được quà đi, nhận quà trước kiểu gì mọi người cũng xin về sớm cho mà xem. :D

Tình yêu như thể đi câu
Anh nào chai mặt ngồi lâu mới tài.

hakuna1609
14-05-2012, 10:07
Lịch off tối nay (14/5):
18h00 off beer mực tại quán bia đối diện BX Hà Đông cũ (về phía HĐ khoảng 200m). Quán bia Vân (quán vỉa hè)
Mục tiêu:
1. Beer, mực, rượu ngô (bác ltluong tài trợ mực, rượu ngô)
2. Nhận quà Hội An, Đà Nẵng của Hakuna (mới về lúc 5h30 sáng nay)
3. Chém nhiệt tình vụ đi nước đổ. (Đề nghị bác Worldwhite có mẹt nhé!)

Chú thích cái quà ĐN nhá: có 10 phần, nên 5 thành viên đến sớm nhất, và 5 thành viên về muộn nhất đc nhận quà đặc biệt nha!

lt2011
14-05-2012, 11:30
Bác Tuấn ứng cho em mượn ít rượu ngô nhé, hôm sau em mang bù lại cho bác sau, sáng đi làm e mang can rượu đi ko tiện (ôi lắm) hehe!

hakuna1609
14-05-2012, 12:04
Bác Tuấn ứng cho em mượn ít rượu ngô nhé, hôm sau em mang bù lại cho bác sau, sáng đi làm e mang can rượu đi ko tiện (ôi lắm) hehe!

Thế thì lượt sau cũng đc mà anh lt2011. Chứ nếu ko hôm nay nhiều đồ quá, thiệt thòi cho những ai ko đi đc hnay lắm.

johnny.angel
14-05-2012, 15:53
Sao không chơi kiểu 10 phần quà cho người trẻ nhất và người già nhất đê...>"<...

Tanhtanh
14-05-2012, 22:23
Sáng nay đi làm đã nhớ vứt Mực vào cốp xe rồi!

Thảo nào Mực hôm nay ngon thế :D

chuahuongfc
14-05-2012, 23:28
hình như tầm 19h30 nhà mình vẫn ngồi ở quán bia phải ko ak.ngay trước cửa ngân hàng dầu khí. ? em đi qua nhìn thấy nhưng đang bận đi đá bóng nên ko vào mời cốc bia với các bác được, đành hẹn các bác dịp khác được tạ lỗi ak

nhoceddy
14-05-2012, 23:48
Thảo nào Mực hôm nay ngon thế :D

E là e dislike vì ứ được ngửi mùi mực chứ chưa nói là thưởng mực ah! huhu..

Tiện thể kêu gọi anh chị e lần nữa về vụ Cắm trại Ba Vì vào thứ bảy chủ nhật tuần này ah:

Thứ 7: Xuất phát từ Hà Nội lúc 15h00 (Riêng em đánh quả lẻ từ sáng vì cv ah).Lên Suối Hai thăm thú và dựng trại nướng gà. Sau đó overnight trên Suối Hai luôn. Nếu bác nào tan làm muộn thì chạy lên muộn cũng đc ah. Yên tâm là rượu ngô và thịt gà nướng sẽ nỏ lửa thâu đêm nên ko lo bị đói hoặc phải gặm xương gà nhớ.

Bật mí thêm, Bác Lượng đã nhận làm tay Ghita đệm đàn cho các chị em hát hò thỏa thích.
(@ bác nào có quả đàn ghita hôm đó mang đi cho nhà cháu mượn cái ah!).
Anh Sầu lại vác quả loa thùng như hôm ngắm sao băng. Nhà cháu sẽ cop nhiều nhạc hot cho các bác nhảy và lắc theo ah!

Chủ nhật: Sáng 5h nhổ trại, ăn sáng và xuất phát sang Đảo Cò (e là e nghĩ rằng ngắm Cò thui ah, chứ ăn thì tuyệt chủng chúng nó mất. Phí lắm! hihi), vào Đầm Long đuổi nhau với Khỉ. E đã từng bị chúng nó đuổi chạy cong mông tại đây ah! 16h xuất phát về Hà Nội và kết thúc chuyến nghỉ dưỡng tuần này!

Danh sách dự kiến: Không giới hạn?
Kinh phí dự kiến: 200k/người. Thiếu đóng thêm, thừa off ẹp cho hết.
Xăng xe xế ôm tự chia.

Cả nhà đặt gạch bằng cách like tin nhắn này nh! Cảm ơn các bạn nhiều lắm ah!

nhoceddy
15-05-2012, 11:05
Tin hot tin hot, vụ Ba Vì đã có 8 mống:
1. Anh Lượng
2. Anh Sầu
3. Anh Trongdong
4. Em Phúc
5. Anh Dũng (ko bit anh có đem theo ôm pro ko nhở??/)
6. Nhoceddy
7. Anh Tuấn
8. Hạnh Khoai
9. tdhai dập dòm?

Các ôm xinh tươi nhà HTPH đâu vào xí các xế đẹp zai đi kìa!!!

bby
15-05-2012, 11:26
10. Bby
Nhưng mừ e không overnight đâu nhé. vụ hôm sao băng là cạch đến già rùi. Em chỉ đến 2h là đi ngủ,các bác cứ tự nhiên mà hát hò ạ!!!

MUHSK
15-05-2012, 13:21
1. Anh Lượng
2. Anh Sầu
3. Anh Trongdong
4. Em Phúc
6. Nhoceddy
7. Anh Tuấn
8. Hạnh Khoai
9. tdhai dập dòm?

Có 1 ông Tam Đa trong danh sách, 2 ông kia đi đâu nhỉ, ông Lộc, ông Thọ o..ơiiiiiii....

Dạo này Ba vì hot quá, tuần vừa rồi mình cũng đi Ba vì, tuần tới có lẽ lại đi, nhưng ko join được với Hội . Chúc cả nhà đi vui vẻ.

(NT) Các xế trẻ nhanh tay nhanh chân xí ôm nhé, đừng để các xế già vợ con rồi làm xế " nó phí ":D ---> thế thì hội mới có cơ hội ăn cỗ (wait). Mà bọn anh tuổi cao sức yếu rồi làm xế ló không an toàn à.(watch)

(NT) Các bô lão, chỉ điểm cho các em nó vài chiêu để các em nó thi triển, các bác thì ko được manh động đâu nha .:D:T

@ Bác worlwhite nghiên cứu địa hình Suối Hai cho kế hoạch tháng 9 luôn nhỉ . thanks bác

Quê nhà tôi ơi, Ba vì danh tiếng

xuxu87
15-05-2012, 16:11
1. Anh Lượng
2. Anh Sầu
3. Anh Trongdong
4. Em Phúc
6. Nhoceddy
7. Anh Tuấn
8. Hạnh Khoai
9. tdhai dập dòm?

Sao bẩu 8 mà lại thành 9 thế kia. Cho em đăng ký vụ Ba Vì này với ạ ;;) hình như lịch trình còn thiếu vụ bói toán j ấy nhỉ :))

nhoceddy
15-05-2012, 23:48
Danh sách đi cắm trại Ba Vì:
1. Anh Lượng
2. Anh Sầu
3. Anh Trongdong
4. Em Phúc
6. Nhoceddy
7. Anh Tuấn
8. Hạnh Khoai
9. tdhai dập dòm?
10. Bby
11. Xuxu
12. The Gunner (Sữa ông Thọ)
13. Anh Tanhtanh
14. Hakuna
15. Anh Kiếm (đang si nghĩ)
16. Chanchan (Cũng giống a Kiếm)
17. Ôm mới toanh- nghe đồn e gái bác Lượng ah- nickname trên Face: Buồn Vu Vơ.

Tình hình là vẫn còn 2 lít rượu ngô nên các bác có chạy lên Ba Vì lúc 8-9h thì vẫn thoải mái uống nh. Cả nhà ơi tiếp tục đăng kí nào!

hakuna1609
16-05-2012, 06:54
Oạch, mới like 1 cái thôi mà đã vào danh sách rồi?
Đi thì cũng máu, cơ mà ngán phụ huynh. Chỉ theo mọi người ngày CN đc thôi. Từ ST chạy lên Ba Vì cũng gần mà.

lt2011
16-05-2012, 07:08
Đi thì cũng máu, cơ mà ngán phụ huynh. Chỉ theo mọi người ngày CN đc thôi. Từ ST chạy lên Ba Vì cũng gần mà.
Em thế còn đỡ, anh mới... ho một cái cũng đã có tên trong list rồi :(

chAnchAn
16-05-2012, 09:23
E thì đang suy nghĩ cũng được vào list luôn chứ ^^.

nhoceddy
16-05-2012, 11:10

Thế các mợ không đọc hết thông báo hử?? Like nghĩa là đi mừ. hehe...

Em thế còn đỡ, anh mới... ho một cái cũng đã có tên trong list rồi :(

Em là e đã ghi âm quả bác bảo thiết kế cho a cái đàn ghita để lên đó a thể hiện tài năng và cho bà con hò hét ah!

E thì đang suy nghĩ cũng được vào list luôn chứ ^^.

Em ơi suy nghĩ xong chưa nhở???

nhoceddy
16-05-2012, 12:36
Alo Alo.... Cả nhà ơi, tối mai 20h00, off tại Trà chanh Ngã Tư Sở (chỗ mọi khi, gần bia hơi Hiếu béo) để:

1. Chốt danh sách
2. Phân chia xế ôm
3. Đóng tiền
4. Lên thực đơn ăn uống

cho vụ Overnight tại Suối Hai- Ba Vì nhé!

Các trưởng nhóm làm ơn báo giúp em đến các bạn trong nhóm mình với ah! Em xin chân thành cảm ơn và có quà...!

gagobattu
16-05-2012, 14:33
linh'mo*' to` te ACE cho Nhap hoi voi nao`

hakuna1609
16-05-2012, 15:11

Welcome bạn! Tuy nhiên lần sau bạn viết có dấu nhé! Và sửa bài cho đúng chính tả ngay khi có thể!

gagobattu
16-05-2012, 15:29
dấu má còn được chứ vụ chính tả thì em hay bị nhầm các bác thông cảm

lee_jee_ooh
16-05-2012, 20:02
Ba Vì dạo này được mùa quá, lên bà vì tầm này phê hết chê đó các bác hehee

tdhai
16-05-2012, 22:28
Danh sách đi cắm trại Ba Vì:
1. Anh Lượng
2. Anh Sầu
3. Anh Trongdong
4. Em Phúc
6. Nhoceddy
7. Anh Tuấn
8. Hạnh Khoai
9. tdhai dập dòm?
10. Bby
11. Xuxu
12. The Gunner (Sữa ông Thọ)
13. Anh Tanhtanh
14. Hakuna
15. Anh Kiếm (đang si nghĩ)
16. Chanchan (Cũng giống a Kiếm)
17. Ôm mới toanh- nghe đồn e gái bác Lượng ah- nickname trên Face: Buồn Vu Vơ.

Tình hình là vẫn còn 2 lít rượu ngô nên các bác có chạy lên Ba Vì lúc 8-9h thì vẫn thoải mái uống nh. Cả nhà ơi tiếp tục đăng kí nào!

E them vi vu lắm nhưng do nhiêu yếu tố nên e không đi đc. Bỗng dưng có tên trong danh sách. Và tích cực kêu gọi, lôi kéo ace có thơi gian đi Ba Vi lân này. Kiểu j cũng đc mấy hộp sữa bo. BA VI CÓ CON BO VANG.

thanh_thecircle
17-05-2012, 10:25
Các bác cho em vào nhập với. Thi thoảng các bác đi đâu em theo chân di cùng. Em muốn đi vụ Ba Vì này lém thế nhưng hôm 20 em tham gia sụ kiện Tò he và các trò chơi dân gian ở Núi Trúc Roài. Các bác nhớ cho em nhập và lần sau em đi cùng( chỉ đi được gần thôi)hihi

gagobattu
17-05-2012, 11:27
20 này muốn đi cùng ace quá mà không được, tuần này nghỉ nhiều quá rồi, tuần sau không biết ace có tổ chức đi đâu không cho em xin đặt gạch trước "nhưng chỉ đi dc 2 ngày thôi" V_V CV hok cho phép đi quá 2 ngày :D

Tình Cờ
17-05-2012, 21:46
Nghe ACE lên lịch trình, rồi lên list, ọp ẹp chuẩn bị mà thấy thèm ghê!
Ham vui mờ, hjx hjx......
Bận rộn quá ko đi đc với mọi ng nhỉ !

nhoceddy
17-05-2012, 23:53
Cập nhật tình hình vụ đi Ba Vì:

- Đã thăm dò thằng bạn trên Ba Vì và được ới lại là có chỗ cắm trại và đốt lửa trại. Có thêm cả quả nhà nghỉ cho ai muốn đánh lẻ ngủ nghỉ nhé. Ngoài ra e sẽ rủ rê thằng bạn ra giao lưu với đoàn nhà mình vào đêm thứ 7 cho xôm ah.

- Tình hình bắt đầu chạy, do nhiều ng bận cv nên chuyển lịch chạy chia làm 3 Tốp:

Ngày 1:
1. Sáng thứ 7: Nhoceddy và Hạnh Khoai. Hoàn thành cv, sau đó chạy đi chợ Sơn Tây, Ba Vì chuẩn bị khâu hậu cần và thám thính địa điểm cắm trại trước rùi đợi cả nhà chạy lên.

2. 17h00 thứ 7: The Gunner, chị Ngọc, Bby, xuxu chở Lều bạt, xong nồi và một số đồ hậu cần chạy thẳng lên Suối Hai.

3. 20h00 thứ 7: TanhTanh và DinhLuu, anh Sumo và buonvuvo chạy lên sau cùng.

Còn tốp 4,5.... sẽ chờ đợi đầu cầu từ các phía lên tiếp rượu cho a e. Bật mí là đã có bác Thu đặt vé 10h đêm xuất hiện!

Ngày 2: Chủ Nhật
- Đón thêm anh Sầu lên gặm xương gà!
- Sáng dậy ăn cháo xương gà và sau đó chạy sang Đầm Long thăm khỉ, cò, đạp xe 4 bánh như Giang Mai gợi ý. Trưa ăn bánh mỳ giò, hoa quả. Chiều 3h xuất phát về chùa Tây Phương cho e Hạnh Khoai vào xin duyên lấy chồng. Sau đó kết thúc chuyến hành trình.

langtusau0985
18-05-2012, 10:14
Các bác chú ý đàn Ghi ta em đã có bác nào khuân vác lên đó để đêm đó thác loạn nhé,có gì pm cho em ạ

Cập nhật tình hình vụ đi Ba Vì:

- Đã thăm dò thằng bạn trên Ba Vì và được ới lại là có chỗ cắm trại và đốt lửa trại. Có thêm cả quả nhà nghỉ cho ai muốn đánh lẻ ngủ nghỉ nhé. Ngoài ra e sẽ rủ rê thằng bạn ra giao lưu với đoàn nhà mình vào đêm thứ 7 cho xôm ah.

- Tình hình bắt đầu chạy, do nhiều ng bận cv nên chuyển lịch chạy chia làm 3 Tốp:

Ngày 1:
1. Sáng thứ 7: Nhoceddy và Hạnh Khoai. Hoàn thành cv, sau đó chạy đi chợ Sơn Tây, Ba Vì chuẩn bị khâu hậu cần và thám thính địa điểm cắm trại trước rùi đợi cả nhà chạy lên.

2. 17h00 thứ 7: The Gunner, chị Ngọc, Bby, xuxu chở Lều bạt, xong nồi và một số đồ hậu cần chạy thẳng lên Suối Hai.

Còn tốp 4,5.... sẽ chờ đợi đầu cầu từ các phía lên tiếp rượu cho a e. Bật mí là đã có bác Thu đặt vé 10h đêm xuất hiện!

Ngày 2: Chủ Nhật
- Đón thêm anh Sầu lên gặm xương gà!
- Sáng dậy ăn cháo xương gà và sau đó chạy sang Đầm Long thăm khỉ, cò, đạp xe 4 bánh như Giang Mai gợi ý. Trưa ăn bánh mỳ giò, hoa quả. Chiều 3h xuất phát về chùa Tây Phương cho e Hạnh Khoai vào xin duyên lấy chồng. Sau đó kết thúc chuyến hành trình.

nhoceddy
18-05-2012, 11:25
Báo cáo, đã liên hệ đc với bố thằng bạn (có cổ phần ở nhà nghỉ Công Đoàn Suối Hai), chú nhiệt tình giúp đỡ nếu có vướng mắc gì. Ngoài ra, "đêm các cháu nên vào nhà nghỉ mà nghỉ cho khỏe để có sức mai đi tiếp". hí hí.. Giá 150k/phòng 3 người. Bạn nào tính quả lẻ thì nhớ mang theo xiền mà vào nh. hihi.. Hoặc nếu trời mưa giông bão tố thì nhà mình sẽ chạy cả vào đó cho an toàn ah!

XSMB
18-05-2012, 11:43
Hay ghớm, chiều xuất phát Cô Tô mất roài, không thì cũng bon chen 1 vé, cá kiếm tí quan hệ.

lee_jee_ooh
18-05-2012, 12:15
Các bác chú ý đàn Ghi ta em đã có bác nào khuân vác lên đó để đêm đó thác loạn nhé,có gì pm cho em ạ

em cũng thèm đi ba vì quá cơ mà vướng xem chung kết C1, thôi đành ở nhà cổ vũ mọi người, em cũng xin quyên góp 1 đàn guitar cho các bác đập phá bét nhè chè cháo :D

thutokio
18-05-2012, 14:51
chào cả nhà, em là mem mới ạ. Xin gia nhập cùng đoàn được không ạ? Nếu được thì liên hệ với mọi người như thế nào nhỉ?

MUHSK
18-05-2012, 14:53

:shrug: Không thank không like gì cũng có mặt trong danh sách :shrug: Xốc..... nặng (watch)

TheGunners
18-05-2012, 15:17
:shrug: Không thank không like gì cũng có mặt trong danh sách :shrug: Xốc..... nặng (watch)

Ai bẩu hôm qua a vác mặt đến off làm gì, vụ này ngồi hóng thôi cũng bị tóm cổ vào danh sách nhá.:D

Welcome bạn tụ nghĩa với Hội, bạn có gửi mail cho mình nhưng mình trót dại lỡ tay xóa mất nên chưa có contact của bạn, sorry nhá, bạn gửi lại mail cho mình để sớm nhận đc thông tin các vụ tụ tập con cá mập của Hội.

chào cả nhà, em là mem mới ạ. Xin gia nhập cùng đoàn được không ạ? Nếu được thì liên hệ với mọi người như thế nào nhỉ?

Welcome bạn vào Hội tụ tập đập phá. Bạn đọc trang đầu để biết thông tin liên lạc với Hội nhá. Nếu bạn muốn tham gia vụ Ba Vì thì liên lạc với ông Thọ 0973.092.290 để sớm nhập đoàn nhá.

chAnchAn
18-05-2012, 15:26
Ô thế là đã xếp hết xế ôm rồi ạ? Nếu bây giờ em muốn đi thì có được xếp xế nữa không chị Eddy ơi? ^^

Tanhtanh
18-05-2012, 20:31

Ô thế là đã xếp hết xế ôm rồi ạ? Nếu bây giờ em muốn đi thì có được xếp xế nữa không chị Eddy ơi? ^^

Tốp 3 là đang thiếu 2 ôm đấy chanchan à, nhanh nhanh không là nhoceddy lại tuyển ôm đấy :D

Tanhtanh
18-05-2012, 20:46
Các bác cho em vào nhập với. Thi thoảng các bác đi đâu em theo chân di cùng. Em muốn đi vụ Ba Vì này lém thế nhưng hôm 20 em tham gia sụ kiện Tò he và các trò chơi dân gian ở Núi Trúc Roài. Các bác nhớ cho em nhập và lần sau em đi cùng( chỉ đi được gần thôi)hihi

Chào mừng bạn đến với Hội, bạn đọc thông tin ở trang nhất để biết rõ về Hội cũng như mọi thông tin liên lạc nhé, hẹn gặp bạn ở những lần ọp ẹp, cung đường sắp tới... ^^

rainbow_cm
18-05-2012, 22:29
Em ở Ba vì. mấy tuần ròi k về quê, nhớ nhà quá :((. Tiếc là 20 e phải đi học, k bon chen vs nhà mình đc:(

nhoceddy
18-05-2012, 22:41
Ngày mai có 3 nhóm chạy từ sáng đến tối. Nếu chạy sáng liên hệ Eddy 09322 656 09. Chạy 4 hoặc 5h chiều liên hệ với Thọ 0973 09 22 99. Chạy tối 7h30, liên hệ anh TanhTanh 0986 430 922.

Cái cô này chắc lại chém đẹp hử??? Nhanh mà nhập đoàn với a TanhTanh đi kìa!

Tin hot, cực hot... Hảo Hảo mai xin được xuống HN từ sớm. Và đang muốn chạy lúc 4h chiều. Có bác nào rảnh giờ đó vác cô ấy lên cho e với nh. Còn ko thì Hảo Hảo sẽ làm ôm của a TanhTanh và chạy lúc 7h30 tối. Thanks all.

Bác nào ở nhà vào chăm sóc cái topic này giúp e và xem có tóm thêm đc mống nào ko để cắm trại cho xôm ạ!

Tanhtanh
18-05-2012, 22:59
Em ở Ba vì. mấy tuần ròi k về quê, nhớ nhà quá :((. Tiếc là 20 e phải đi học, k bon chen vs nhà mình đc:(
Cho thầy "mất dậy" một hôm để bon chen đi bạn ơi :D

nhoceddy
18-05-2012, 23:56

Mà cái thằng ku này. Lên Ba Vì rùi xem C1 cũng đc. Lên đó xem có khi còn hay hơn ở nhà ấy nh. hehe..

Tình hình là rất tình hình. Con bạn e nó vừa cho xem quả dự báo thời tiết trên IP của nó. Ngày mai sẽ có mưa rào và sấm chớp. Chủ nhật cũng mưa cả ngày. Hố hố... Có khi nhà mình lại đc ngủ giường đệm ngon cũng nên đấy ạ!

LeeTrung
19-05-2012, 03:57
ui.. trùng hợp hay quá. Nhóm bọn mình sẽ đi thăm trung tâm nuôi dưỡng người già và trẻ tàn tật Thụy An vào sáng CN, bằng oto. Tự dưng ngứa nghề nổi hứng xách xe máy vi vu nên quyết định sẽ khởi hành 1 mình đi Suối 2 vào tối - đêm thứ 7, chắc sẽ nghỉ tại nhà nghỉ Công Đoàn. Các bạn ko fiền thì lúc tới Suối 2 mình sẽ alo sang giao lưu ạ :D

chAnchAn
19-05-2012, 08:22
C ơi e k chém đâu e đi thật mà, ai nói dối c làm gì cơ chứ!^^

bby
19-05-2012, 08:54
Tình hình là rất tình hình. Con bạn e nó vừa cho xem quả dự báo thời tiết trên IP của nó. Ngày mai sẽ có mưa rào và sấm chớp. Chủ nhật cũng mưa cả ngày. Hố hố... Có khi nhà mình lại đc ngủ giường đệm ngon cũng nên đấy ạ!
Hội ở nhà "lập đàn cầu nắng" cho dân tình đi chơi cho vui vẻ nào. Chứ mưa gió bão bùng thế này chắc chỉ có vụ tắm mưa mới thú thui.

thutokio
19-05-2012, 09:08
Tình hình là em không đi từ thứ 7 được ạ. Có thể sẽ gặp đoàn ở Đầm Long vào chủ nhật hoặc là vào một dịp khác ạ. Cả nhà đi chơi vui vẻ, khi về nhớ có quà cho em ạ. :)

chAnchAn
19-05-2012, 10:59
Các bác đừng dọa e, e đi đâu cũng mưa nên giờ mưa với e trở thành chuyện nhỏ như con thỏ rồi . Keke

Tanhtanh
19-05-2012, 12:28
ui.. trùng hợp hay quá. Nhóm bọn mình sẽ đi thăm trung tâm nuôi dưỡng người già và trẻ tàn tật Thụy An vào sáng CN, bằng oto. Tự dưng ngứa nghề nổi hứng xách xe máy vi vu nên quyết định sẽ khởi hành 1 mình đi Suối 2 vào tối - đêm thứ 7, chắc sẽ nghỉ tại nhà nghỉ Công Đoàn. Các bạn ko fiền thì lúc tới Suối 2 mình sẽ alo sang giao lưu ạ :D

Ngày mai có 3 nhóm chạy từ sáng đến tối. Nếu chạy sáng liên hệ Eddy 09322 656 09. Chạy 4 hoặc 5h chiều liên hệ với Thọ 0973 09 22 99. Chạy tối 7h30, liên hệ anh TanhTanh 0986 430 922.

Hôm nay khi lên đến Suối 2 bạn cứ liên lạc với 3 số trên nhé, mọi người cùng giao lưu :)

MUHSK
19-05-2012, 16:03
Cả nhà đi chơi hết rồi...:(

Thôi mình già cả ko đi được, ở nhà quyét dọn nhà cửa, đun nước pha trà tiếp khách vậy (beer)

Chúc các bạn đi chơi vui vẻ

quyennt
19-05-2012, 20:50
Trời đẹp thế này, các bác, các mợ trên 3 Vì tha hồ mà hò hét nhớ(c)

chuahuongfc
20-05-2012, 17:20
công nhận thời tiết ủng hộ nhà mình quá cơ :)) tha hồ mà nhảy múa trên lưng bò vàng =))

bby
20-05-2012, 20:52
Cảm ơn các bác đã ở nhà ủng hộ. Đoàn đã có buổi cắm trại nửa đêm, đốt củi gần hồ suối Hai,hôm nay đã có buổi đi chơi ở Đầm Long với những trò chơi rất mạo hiểm, cùng vụ đi ngắm hồ sen, hươu,nai, khỉ với lời cảnh tỉnh: "CHỈ ĐƯỢC NHÌN KHÔNG ĐƯỢC SỜ VÀO HIỆN VẬT". Và e là minh chứng cho câu nói đó ạ!

chuahuongfc
21-05-2012, 09:15
ui . ngồi hóng mãi mà chưa thấy tấm ảnh off ẹp nhà mềnh đăng lên cho bà con đỡ thèm nhỉ :))

nhoceddy
21-05-2012, 09:28

Không biết chuyến đi của đoàn anh LeeTrung như thế nào rùi ạ? Có gì anh chia sẻ với hội HTPH nhà e nh.

C ơi e k chém đâu e đi thật mà, ai nói dối c làm gì cơ chứ!^^
uh, thế mà con bé này nó có mẹt được thật. Thank you nhìu lắm nh!

Cảm ơn các bác đã ở nhà ủng hộ. Đoàn đã có buổi cắm trại nửa đêm, đốt củi gần hồ suối Hai,hôm nay đã có buổi đi chơi ở Đầm Long với những trò chơi rất mạo hiểm, cùng vụ đi ngắm hồ sen, hươu,nai, khỉ với lời cảnh tỉnh: "CHỈ ĐƯỢC NHÌN KHÔNG ĐƯỢC SỜ VÀO HIỆN VẬT". Và e là minh chứng cho câu nói đó ạ!

Em ơi, bàn tay Khỉ trên mặt thế nào rùi thía? Có đau lắm ko nhở??? Cho chết vì tội ham zai đẹp, cảnh báo rùi mừ ứ nghe.

@ Cả nhóm đi Cắm trại:
Mình xin cảm ơn cả nhà, những người đã tham gia và không tham gia, vì đã không để chuyến cắm trại Suối Hai của mình bị bể cung ạ!!!!!

Mình xin cảm ơn các bác ở nhà đã lập đàn cầu nắng theo lời của Bby, chả biết các bác có cầu thật không mà nắng biến thành nóng như lửa thiêu, ko có gió, thời tiết vô cùng oi bức nên cả nhà mình ai cũng thấm mệt. Mệt đến nỗi giờ chửa thấy mem nào vào điểm danh ạ!

Mình cũng cảm ơn những người bạn cũ và mới đã nhiệt tình tham gia chém gió (anh LeeTrung, bạn Hạnh) và nhiệt tình giúp đỡ, đảm bảo an ninh cho đoàn tại Suối Hai, đặt gà ngan, làm xe ôm chở đồ ra bãi, giúp đoàn đc free vé đặt bãi cắm trại và đặc biệt là cũng tham gia với đoàn đến tận 2h sáng (Bạn Ngọc Trang, Bạn Hạnh, Bạn Quyết).

Nhưng mừ sau vụ này thì e thề, e hứa, e đảm bảo là e sẽ ứ overnight nữa đâu ạ! Vì kết quả là e vừa xế Hạnh Khoai trên đường đầu vừa gật lia lịa. Chị gật thì em đằng sau cũng gật. Cứ gọi là, chẳng đi chùa mà cũng lễ Phật rất ngoan ạ! Rùi tối qua về cũng ngủ như chết chả biết trời đất là gì nữa! huhu...

TheGunners
21-05-2012, 10:02
Thanks nhoceddy và các bạn của nhoceddy đã rất nhiệt tình tổ chức vụ overnight ở Suối Hai mệt vật vã cho cả Hội.
Sáng nay định rủ mọi người dậy sớm đi xem nhật thực hình khuyên nhưng sợ bị đánh hội đồng nên chả dám gọi cho ai.:D
@bby: a ghét mấy con khỉ ở Đầm Long, a làm xế cho e bao nhiêu lần mà chưa sơ múi đc j, thế mà con Khỉ láo toét lại dám vuốt má e tôi. Ôi cái cuộc đời này, không những người hư hỏng mà ngay cả Khỉ cũng hư hỏng nữa.:D

hakuna1609
21-05-2012, 10:16
Sáng nay 3h em cũng nhận đc tin nhắn rủ đi chợ hoa mà muốn xử tử luôn cái đt.
Giờ tới cq vẫn gật gà gật gù tâm đắc này, hic.
Ứ chơi over night rồi thông tour hôm sau nữa. Hôm sau về ngủ là hợp lý nhất!

langtusau0985
21-05-2012, 13:04
Gớm các bác ạ đây mới chỉ là luyện công thôi lần sau lại thèm và quen dần rùi lại nghiện overnight ấy chứ,cứ bảo cai ,mình ứ tin hehe

Tanhtanh
21-05-2012, 13:34
Đội nhà mình càng ngày càng hổ báo với cái tài nói dối thì không ai bằng, sau khi overnight đón sao băng xong thì bảo là lần sau không overnight nữa, ai dè những lần tiếp theo thì toàn đứng đầu danh sách :))

bby
21-05-2012, 13:43
Em ơi, bàn tay Khỉ trên mặt thế nào rùi thía? Có đau lắm ko nhở??? Cho chết vì tội ham zai đẹp, cảnh báo rùi mừ ứ nghe
Đang mừng vì được hỏi thăm tình hình sk thì c lại bảo em ham zai đẹp. Cơ mà có ph mình e ham zai đẹp đâu. Có harika, chanchan ...cũng ham mà. Tại zai đẹp e ham chưa được thuần chủng nên còn ngượng vậy thui.

amateur8x
21-05-2012, 14:32
Hóng ảnh nhà mình..

nhoceddy
21-05-2012, 17:59
Thanks nhoceddy và các bạn của nhoceddy đã rất nhiệt tình tổ chức vụ overnight ở Suối Hai mệt vật vã cho cả Hội.
Sáng nay định rủ mọi người dậy sớm đi xem nhật thực hình khuyên nhưng sợ bị đánh hội đồng nên chả dám gọi cho ai.:D
@bby: a ghét mấy con khỉ ở Đầm Long, a làm xế cho e bao nhiêu lần mà chưa sơ múi đc j, thế mà con Khỉ láo toét lại dám vuốt má e tôi. Ôi cái cuộc đời này, không những người hư hỏng mà ngay cả Khỉ cũng hư hỏng nữa.:D

May mà nhà cháu đêm nào cũng tắt điện thoại trước khi ngủ ông Thọ ạ!

Hóng ảnh nhà mình..

Bác Tuấn, bác Lượng, anh TanhTanh mà hết say thì up cho e quả ảnh vụ Cắm trại và Đầm Long đi ạ! Hôm đó e ứ chộp kiểu nào vì cái máy tự dưng dở chứng từ sáng, làm cho e cũng khổ sở vì giờ ko có ảnh mà nộp bài đây ạ!

Tanhtanh
21-05-2012, 19:20
Đang mừng vì được hỏi thăm tình hình sk thì c lại bảo em ham zai đẹp. Cơ mà có ph mình e ham zai đẹp đâu. Có harika, chanchan ...cũng ham mà. Tại zai đẹp e ham chưa được thuần chủng nên còn ngượng vậy thui.

Quả này chắc là do nhìn thấy... hơ hớ ra đó nên ham hố quá không kiềm chế được mình đây mà bby nhỉ, kiểu này có khi tuần nào bby cũng phải lên thăm zai ấy nhỉ :))))

Cả Ngố
21-05-2012, 20:14
Hóng ảnh nhà mình..

Cả nhà còn bận truy tìm kẻ đã dám sàm sỡ Bby nhà mình . Lên chưa có ảnh
Phải đòi lại công bằng cho Bby đã

Tanhtanh
21-05-2012, 20:38
Xin mạn phép các bác em up vài ảnh lên gọi là rì pọt, tiếc là em không có bức nào đông đủ cả.

Vắng vẻ thế này là do có cớ số bạn đang học món nướng gà ngót đó ạ
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06203.jpg
Toàn cảnh
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06243.jpg
Giao lưu với bác LeeTrung
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06248.jpg
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06272.jpg
Sen
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06331.jpg
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06340.jpg

Còn vô số ảnh khác đã có trên FB, các bác vào để truy tìm kẻ đã Sàm sỡ bby nhé
P/s: Em có vô số ảnh mang tính chất dìm hàng sẽ được public trên FB, các bác chú ý đón xem nhé ^^

langtusau0985
21-05-2012, 22:14
Các bác ơi cho em mạn phép hỏi bác lee trung này có bác ấy làm nhà báo đúng không ạ,bác này em quen bên diễn đàn Nối.vn ạ

Xin mạn phép các bác em up vài ảnh lên gọi là rì pọt, tiếc là em không có bức nào đông đủ cả.

Vắng vẻ thế này là do có cớ số bạn đang học món nướng gà ngót đó ạ
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06203.jpg
Toàn cảnh
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06243.jpg
Giao lưu với bác LeeTrung
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06248.jpg
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06272.jpg
Sen
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06331.jpg
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06340.jpg

Còn vô số ảnh khác đã có trên FB, các bác vào để truy tìm kẻ đã Sàm sỡ bby nhé
P/s: Em có vô số ảnh mang tính chất dìm hàng sẽ được public trên FB, các bác chú ý đón xem nhé ^^

chAnchAn
22-05-2012, 09:09

Sao chị lại lôi cả e vào cái danh sách hám Giai Đẹp ? Mất hết cả hình tượng ngoan hiền của e. E mà không lừa được thằng nào là e đến bắt đền chị Bby đấy ;))

nhoceddy
22-05-2012, 11:22
Chuyến đi cắm trại vừa rùi nắng, nóng, mệt mỏi n cũng gặp nhiều may mắn. Mọi người vào link dưới đây để xem tổng kết kinh phí chuyến đi nh:

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AkKO164ql9hwdG5BWWFFV0U1bUJGUTFTOExqb21qQ 2c#gid=0

ooohmygod
22-05-2012, 17:27
Nhà mình dậy sớm thế,e ngụ từ hôm đi đến giờ mới dậy,quay về thăm nhà tí mà vắng vẻ quá.hụ hụ

MUHSK
22-05-2012, 19:43
[QUOTE=Tanhtanh;604768]https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/DSC06243.jpg
QUOTE]

Đuổi hình bắt tên nào

Người quay lưng lại, gần màn hình nhất chắc là Hạnh khoai, một trong hai người đứng mờ đằng sau là bác Tuấn nhỉ.

Hôm đó cả nhà đi chơi, mình ở nhà tự kỷ với Bia hix.

bby
22-05-2012, 20:58
Quả này chắc là do nhìn thấy... hơ hớ ra đó nên ham hố quá không kiềm chế được mình đây mà bby nhỉ, kiểu này có khi tuần nào bby cũng phải lên thăm zai ấy nhỉ :))))
Em dại trai có 1 lần mà nhớ cả đời. Đúng là "khôn 3 năm dại 1 giờ".

Sao chị lại lôi cả e vào cái danh sách hám Giai Đẹp ? Mất hết cả hình tượng ngoan hiền của e. E mà không lừa được thằng nào là e đến bắt đền chị Bby đấy ;))
Không lôi em vào chị dại một mình thì xấu hổ lắm.:D, phải có đồng bọn!

Cả nhà còn bận truy tìm kẻ đã dám sàm sỡ Bby nhà mình . Lên chưa có ảnh
Phải đòi lại công bằng cho Bby đã
Bác đã tìm ra hung thủ cho e chưa ạ? Em ngó wa FB chưa nhìn thấy thủ phạm. Em mà tìm thấy đảm bảo sẽ cho cả nhà một bữa thịt khỉ rừng.

Cả Ngố
22-05-2012, 21:55
Thực ra vụ suối hai nhà mình có thêm nhiều bạn mơi
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/aovua041.jpg
Bác Lee Trung và bạn Hạnh sang giao lưu
Còn đây là đội nhà háo hức trở lại tuổi thơ ạ
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/aovua059.jpg
Còn đây là Thutokyo mà nhà em vô tình gặp ở Đầm long
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/aovua089.jpg

Cả Ngố
22-05-2012, 22:11
Thưa các bác sau rât nhiều ngày điều tra thì chân dung kẻ dám qua mặt ông Thọ nhà mình đây ah
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/aovua105.jpg
Lúc này nhì em nó cực kỳ manh động . Em up hình cháu nó lên đây để các bác nhất là ông Thọ
xử lý ạ
Sau khi xử lý Bby nhà mình thằng bé nhìn cực kỳ ngây thơ như thế này bảo sao Bby chả nhầm
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/aovua116.jpg
Theo thông tin vỉa hè thì thằng này thuộc hội DÊ _ KHỈ . Lên cảnh báo chị em lần sau có lên Đầm long thi :
CHỈ ĐƯỢC NHÌN CẤM KHÔNG ĐƯỢC SỜ VÀO HIỆN VẬT

langtusau0985
22-05-2012, 22:43
Cô vân Bby ơi chẳng cần đến 1 giờ đâu cô ạ.1 phút đã toi rồi hehe 1 giờ thì có khi tan xác ấy chứ

Em dại trai có 1 lần mà nhớ cả đời. Đúng là "khôn 3 năm dại 1 giờ".

Không lôi em vào chị dại một mình thì xấu hổ lắm.:D, phải có đồng bọn!

Bác đã tìm ra hung thủ cho e chưa ạ? Em ngó wa FB chưa nhìn thấy thủ phạm. Em mà tìm thấy đảm bảo sẽ cho cả nhà một bữa thịt khỉ rừng.

hakuna1609
23-05-2012, 08:20
Hết vật vã over night, quay lại với hội:

Cờ đuôi nheo ở balo bby đúng ko? Khi nào off trà đá bby đem cho tớ nhé! Cố gắng tập trung đồ của hội ở nhà tớ, vì gần trung tâm mọi người chạy qua tiện, và tớ có thời gian rảnh nhiều!

Chốt cái vụ áo xống đồng phục nào: 130k áo; 40k cờ, tổng là 170k nhé!
Còn 4 áo nam: 2XL; 1M; 1S (nganguyen đăng ký 1 áo S, gagobattu đăng ký 1 áo M)
Còn 2 áo nữ: 1M; 1S

Chọn size đây:
https://a8.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc6/166927_369497786407257_100000411165407_1306620_531 250839_n.jpg

Các hội trưởng hội phó, nhóm trưởng nhóm phó check mail thường xuyên nhá!

gagobattu
23-05-2012, 16:55
oạch oạch vụ cờ quạt đăng ký mua kiểu gì vậy cả nhà

Tanhtanh
23-05-2012, 20:02
oạch oạch vụ cờ quạt đăng ký mua kiểu gì vậy cả nhà

Cứ đăng kí với mama tổng quản hakuna nhé ^^

Tanhtanh
23-05-2012, 20:44
Tháng 6 tới đi biển đi cả nhà ơi, đích đến là Cô Tô hoặc Quan Lạn, thời gian 2 hoặc 3 ngày, anh chị em cho ý kiến đê

gagobattu
23-05-2012, 21:07
ace tổ chức đi chơi đâu gần gần em tranh thủ đi chơi giao lưu vơi anh chị em trong hội với nào

ha rika
24-05-2012, 20:11
[QUOTE=Tanhtanh;606658]Tháng 6 tới đi biển đi cả nhà ơi, đích đến là Cô Tô hoặc Quan Lạn, thời gian 2 hoặc 3 ngày, anh chị em cho ý kiến đê[/QUOTE:D:D.Tuần thứ 3 của tháng 6 thì em đi đc..

hakuna1609
24-05-2012, 21:56
Tháng 6: đi từ tối thứ 6 (ngày 15), đến chủ nhật (ngày 17)
Địa điểm: Cô Tô
Phương tiện dự kiến là đi ô tô, lên đảo thuê xe máy. Nhưng cứ tham khảo bàn bạc và tính toán đã.
Lên thời gian, địa điểm cho cả nhà sắp xếp lịch dần
1. Tanh Tanh
2. Harika
3.
4.
...

Dạo này mưa gió, chả gặp nhà mình, nhớ quá đi!

LeeTrung
25-05-2012, 02:51
chào cả nhà. chia tay đc mấy hôm, rồi lại lên đường tiếp nên giờ mới vào gửi lời cảm ơn tới các bạn đc. :x Tks vì đã cho mình 1 tối rất tuyệt, tiếc là vì sáng hôm sau bọn mình có chương trình từ thiện nên ko dám bon chen tiếp nên 2 a e về lăn quay ra khò :D. Hy vọng bữa nào các bạn có những chuyến đi tương tự thì cho mình tham gia với, đảm bảo sẽ ngoan ạ :D

Cảm ơn các bạn về lòng hiếu khách, chúc hội Hà Tây luôn có những cung đường thú vị :X

quan85hn
25-05-2012, 11:03
Hết vật vã over night, quay lại với hội:

Cờ đuôi nheo ở balo bby đúng ko? Khi nào off trà đá bby đem cho tớ nhé! Cố gắng tập trung đồ của hội ở nhà tớ, vì gần trung tâm mọi người chạy qua tiện, và tớ có thời gian rảnh nhiều!

Chốt cái vụ áo xống đồng phục nào: 130k áo; 40k cờ, tổng là 170k nhé!
Còn 4 áo nam: 2XL; 1M; 1S (nganguyen đăng ký 1 áo S, gagobattu đăng ký 1 áo M)
Còn 2 áo nữ: 1M; 1S

Chọn size đây:
https://a8.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc6/166927_369497786407257_100000411165407_1306620_531 250839_n.jpg

Các hội trưởng hội phó, nhóm trưởng nhóm phó check mail thường xuyên nhá!

Em đăng ký 1 áo nam Size L + 1 áo nữ size S được không ạ?

hakuna1609
25-05-2012, 11:09
Em đăng ký 1 áo nam Size L + 1 áo nữ size S được không ạ?

Áo nữ thì còn S, còn nam thì hết L, bạn có thể mặc lên XL cho thoải mái! Còn nếu ko thì bạn đợi đợt làm áo sau nhé! Đây là áo làm từ đợt tháng 3, làm dư ra mỗi size vài cái cho những thành viên mới tinh mà máu có áo luôn.

ooohmygod
25-05-2012, 15:24
Chuyển cho a 1 cai xxl hẩu hẩu nhé.

hakuna1609
25-05-2012, 15:39
Chuyển cho a 1 cai xxl hẩu hẩu nhé.

Okie anh!
Cơ mà anh > 72kg ạ? Ặc ặc.

thutokio
25-05-2012, 17:06
Bác Worldwhite à, em là em không mong muốn được bêu gương như thế này đâu ạ. Hix

johnny.angel
25-05-2012, 17:16
Lâu quá không vào, chẳng biết zai với gái nhà mình tình hình thế nào nữa rồi, ai mới, ai cũ chẳng cập nhật được gì cả...Các bác nào mới up cái thông tin lên trên DOC cái đi nhá...Gửi email cho em để em gửi link. Mà ngó quá thấy nhiều gái xinh gớm nhẩy, các cụ trước gọi là xinh nhất nhì hội bây giờ cũng tụt hậu ra phết rồi đấy ..

Tanhtanh
25-05-2012, 19:57
Tình hình là danh sách hội đã có 65 hot boy&girl cơ mà nhiều bạn thông tin còn thiếu. Các bạn ngó lại cái danh sách (https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AiNKn20GT49xdE9jSWJrTE5yNkFwQ1Q1VDhHMmdDa UE#gid=0), ai thiếu phần nào thì gửi thông tin lại cho Johnny nhanh nhé, để đảm bảo thông tin của Hội đến được với bạn 1 cách nhanh nhất.
@Johnny: Tụt hậu kha khá rùi đó, nhanh chóng mà gắn tên lửa đuổi theo thui :D

dangvuhoang_a3
25-05-2012, 22:56
Em nhất trí đi Coto, các bác xem bố trí rồi thông báo cho anh em ạ

Cả Ngố
25-05-2012, 23:24
Bác Worldwhite à, em là em không mong muốn được bêu gương như thế này đâu ạ. Hix

Cô Thutokio ah chẳng phải anh có ý gì đâu cũng chỉ là muốn ACE trong hội nhận ra thành viên thôi

langtusau0985
26-05-2012, 09:13
Sao nhiều nhà có ý định đi cô tô vậy nhỉ các bác cứ lên cung đi ạ có gì nhà cháu theo,hết cái tháng 5 này là nhà cháu thi xong,mùng 2 và mùng 3 tháng 6 này là nhà cháu ngắm trăng tiếp ở đảo dừa của Thung Nai hòa bình rồi hí hí

johnny.angel
26-05-2012, 11:32
Tình hình là danh sách hội đã có 65 hot boy&girl cơ mà nhiều bạn thông tin còn thiếu. Các bạn ngó lại cái danh sách (https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AiNKn20GT49xdE9jSWJrTE5yNkFwQ1Q1VDhHMmdDa UE#gid=0), ai thiếu phần nào thì gửi thông tin lại cho Johnny nhanh nhé, để đảm bảo thông tin của Hội đến được với bạn 1 cách nhanh nhất.
@Johnny: Tụt hậu kha khá rùi đó, nhanh chóng mà gắn tên lửa đuổi theo thui :D

Cho em deadline là đến hết tháng 11 đi... Cứ học xong thì tha hồ là chạy nhé...Có ai nói Cô Tô đấy, hehe
1 idea cho tất cả mọi người:
Mang lều đi cắm trại đêm bờ biển...rất hay đấy, ko cần thuê KS nữa

Cả Ngố
26-05-2012, 21:50
Hồi này mưa gió bao nhiêu dự định chẳng được cái gì
Cả nhà lập đàn cầu nắng đi nào

hungxl
26-05-2012, 23:36
Mai là nắng rồi :D

forever860408
26-05-2012, 23:55
Tháng 6: đi từ tối thứ 6 (ngày 15), đến chủ nhật (ngày 17)
Địa điểm: Cô Tô
Phương tiện dự kiến là đi ô tô, lên đảo thuê xe máy. Nhưng cứ tham khảo bàn bạc và tính toán đã.
Lên thời gian, địa điểm cho cả nhà sắp xếp lịch dần
1. Tanh Tanh
2. Harika
3.
4.
...

Dạo này mưa gió, chả gặp nhà mình, nhớ quá đi!

Lâu quá rồi không tham gia vụ gì với HTPH nhà mình. Chị cũng kết Cô tô lắm í Hảo Hảo ạ. Lên cung đi chị quăng viên gạch. ^^

ooohmygod
27-05-2012, 02:16
Okie anh!
Cơ mà anh > 72kg ạ? Ặc ặc.
A sẽ ép xuống <27 kg là đc mà

ooohmygod
27-05-2012, 02:19
Ói máu mất thôi thế này thì biết làm thế nào????????????

tqnam
27-05-2012, 13:30
ui lâu ko vào tụt hậu quá, nhiều thành viên mới ,ko nhận da, vụ cô tô này, xin đăng ký 1 xuất nhé ,

quan85hn
27-05-2012, 16:35
Sao nhiều nhà có ý định đi cô tô vậy nhỉ các bác cứ lên cung đi ạ có gì nhà cháu theo,hết cái tháng 5 này là nhà cháu thi xong,mùng 2 và mùng 3 tháng 6 này là nhà cháu ngắm trăng tiếp ở đảo dừa của Thung Nai hòa bình rồi hí hí
Ô. Tuần sau 2-3 bọn em cũng đi ngắm trăng ở Thung Nai, Ko biết có trùng lịch với bác ko nhỉ? Hehe. Khéo lại gặp nhau trên đảo dừa thì gay nhể

quan85hn
27-05-2012, 16:36
ui lâu ko vào tụt hậu quá, nhiều thành viên mới ,ko nhận da, vụ cô tô này, xin đăng ký 1 xuất nhé ,
Từ vụ đi Mộc châu đến giờ cũng ko gặp bác Nam.
Vụ Cô tô cứ dập dòm cái đã nào

quan85hn
27-05-2012, 16:37
Áo nữ thì còn S, còn nam thì hết L, bạn có thể mặc lên XL cho thoải mái! Còn nếu ko thì bạn đợi đợt làm áo sau nhé! Đây là áo làm từ đợt tháng 3, làm dư ra mỗi size vài cái cho những thành viên mới tinh mà máu có áo luôn.

Hic, Em đăng ký lên size L là vừa vặn và thoải mái rồi. lên XL chăc em bơi trong áo mất. Nếu mà đi với hội nhà mềnh mà ko có áo kể em cũng tủi thân nhỉ

tqnam
27-05-2012, 21:59
[QUOTE=quan85hn;609624]Từ vụ đi Mộc châu đến giờ cũng ko gặp bác Nam.
Vụ Cô tô cứ dập dòm cái đã nào[/QUOTE
vụ này mình chỉ đăng ký dập dòm thôi

hakuna1609
28-05-2012, 15:21
Cô Tô đây! update 13h20 ngày 29/5
Thời gian: tối 15/6 - 17/6
Kinh phí: 1tr2
Chốt danh sách: 10/6
Chuyến này chốt sớm vì chúng ta ko thể lang thang xe máy cùng nhau, mà phải sử dụng 100% dịch vụ tàu xe. Cần chốt sớm để có phương án đặt thuê xe du lịch hay đi xe khách.
Lịch trình:
18h00 ngày 15/6 lên ô tô đi Cái Rồng, nghỉ đêm ở cảng Cái Rồng
16/6: lên tàu ra Cô Tô từ sớm! 9-10h là tới Cô Tô. Nhận phòng, ăn trưa, rồi nằm dài với biển xanh cát trắng nắng vàng
Chiều thuê xe đi lặn biển ngắm san hô ở bãi Hồng Vàn! (cũng đang tìm chỗ thuê phao, ai biết pm tớ nhé!), 17, 18h đi ngắm hoàng hôn.
Tối BBQ bờ biển
17/6: 4h sáng dậy sớm, đi hải đăng đảo. Lại tắm biển, đi các bãi đá,
Ăn trưa, nghỉ ngơi
13h lên tàu về đất liền.
16h lên ô tô về HN

Danh sách:
1. Tanh Tanh
2. Harika
3. dangvuhoang_a3
4. langtusau0985
5. forever860408
6. ooohmygod
7. tqnam
8. quan85hn
9. kiencang350

nga284
28-05-2012, 16:31
Nêú nhà mình đi Cô Tô tầm 12 người trở đi thì nên thuê 1 chiếc xe 16 chỗ, lần trước mình đi thuê xe hết 3,3tr/ 1 lượt. Họ đưa đón tận nơi, đi xe ngoài khá bất tiện, rồi phải nhảy chặng thuê taxi ra Vân Đồn, tính ra cũng chả rẻ hơn là mâý.
- Thuê xe có 1 cái tiện nưã là chiêù thứ 6 mọi người vẫn đi làm bình thường hẹn xe tầm 6h30 chạy thì tầm khoảng 11h30 sẽ đến cảng Cái Rồng. Có thể ăn nhẹ trước hoặc dừng ở Hải Dương ăn nhẹ cũng được, đằng nào xe cũng phải dừng cho mọi ngươì đi tâm sự vơi bớt nỗi buồn mà.
- Thuê nhà nghỉ ở Cái Rồng cũng khá rẻ 200k/ 1 phòng có 3 giường đơn ngủ được 6 người..hihi, ở Cô Tô nêú ngủ ở nhà dân theo kiêủ phượt thì chỉ 50k/ 1ngươì/ 1 ngày.
- Không nên ăn ở nhà dân nghỉ, họ nấu ko ngon, cũng không rẻ. Ăn ở nhà hàng Úy Thanh ngon mà giá khá mềm, 100k/ 1 suất là ổn.
- Không có cái dịch vụ gì gọi là lặn biển đâu:D nhưng ở Cô Tô có rất nhiêù bãi biển, các bãi đều sạch, nước trong nhìn đến tận đáy luôn và tắm được. Mang đồ bơi, kính bơi, áo phao...
- BBQ nên tự ra chợ mua về, đặt rất đắt tầm 300- 400k/ 1 suất cơ. Mực ở Cô Tô cực ngon, mình dâỳ như cùi dưà luôn, nói đến lại thèm. Ở Cô Tô có món "con Đanh" nưã, ăn ngon. Mọi người nhớ mua giấy bạc để nướng đồ nhé ( cực quan trọng đấy).
- Thích cảm giác thuê xe đạp đôi, đạp vòng quanh các con đường ở Cô Tô.
Đợt mình đi thuê xe ô tô riêng, tổng chi phí 1,3tr/ 1 người.

chuahuongfc
28-05-2012, 18:16
để mình lo vụ xe cho cả nhà nhé. mai mình hỏi bên phòng xe của công ty xem tnao thì mình báo cho hảo hảo nhé !

kiencang350
29-05-2012, 11:19
Mới có 8 người hả bác, cho em đăng ký nữa nhé

Tanhtanh
29-05-2012, 12:46
Hehe, em là em cũng ham hố cái chuyện thuê xe đạp đôi này :D

hakuna1609
29-05-2012, 14:00
Nhà cửa mấy hôm mưa gió đìu hiu quá!
Tối mai ọp cái lên tinh thần nhỉ!
8h tối mai, 30/5, trà chanh trà đá tại ... Trường Chinh nhé! (ngay chỗ quay đầu xe ở Ngã Tư Sở ấy, chiều về chạy qua xem cụ thể số bao nhiêu)
- Gặp nhau chém gió là chính, từ sau hôm Suối Hai, Đầm Long chưa gặp nhau đc.
- thêm ý kiến, tính tới tính lui cho Cô Tô tháng 6
- bạn nào đăng ký áo xống pm riêng cái để tớ đem đi nhá!

quyennt
29-05-2012, 14:21
Mang lều đi ngủ bãi biển các bác ợ, buổi tối ngồi ăn đồ nướng, nghĩ mà thèm.

Vô Tình Kiếm
29-05-2012, 14:38
Nhà cửa mấy hôm mưa gió đìu hiu quá!
Tối mai ọp cái lên tinh thần nhỉ!
8h tối mai, 30/5, trà chanh trà đá tại ... Trường Chinh nhé! (ngay chỗ quay đầu xe ở Ngã Tư Sở ấy, chiều về chạy qua xem cụ thể số bao nhiêu)
- Gặp nhau chém gió là chính, từ sau hôm Suối Hai, Đầm Long chưa gặp nhau đc.
- thêm ý kiến, tính tới tính lui cho Cô Tô tháng 6
- bạn nào đăng ký áo xống pm riêng cái để tớ đem đi nhá!

Hảo Hảo ơi đổi ngày off sang ngày thứ 5 đi để thêm dc 2 người nữa tham gia cho xôm tụ đi. Hum thứ 4 anh lại bận mất rùi.

hakuna1609
29-05-2012, 15:15
Hảo Hảo ơi đổi ngày off sang ngày thứ 5 đi để thêm dc 2 người nữa tham gia cho xôm tụ đi. Hum thứ 4 anh lại bận mất rùi.

2 ngày luôn! Ngày mai cả nhà gặp nhau cho bớt nhớ! Ngày kia anh Kiếm giới thiệu 2 người đi ọp với cả hội, nhỉ!

Vô Tình Kiếm
29-05-2012, 17:15
2 ngày luôn! Ngày mai cả nhà gặp nhau cho bớt nhớ! Ngày kia anh Kiếm giới thiệu 2 người đi ọp với cả hội, nhỉ!

Hix, như vậy không khí sẽ loãng mất, có bao nhiu thương nhớ tuôn ra hết hum trước rùi thì hum sau có còn j để mà dốc nữa đâu, cứ làm 1 ngày cho nó tập trung em à :D

bby
29-05-2012, 17:42
Bác Kiếm lo xa quá. Em thấy nhà mình chỉ thiếu chỗ ngồi, chứ không thiếu chuyện để chém gió đâu ạ!

langtusau0985
29-05-2012, 20:31
Thôi em cắn giờ cắn chả em lạy các bác các bác cứ off với cảepj cái lúc nhà cháu phải đi thi chứ hả,có giỏi để hẳn thứ 6 xem nhà cháu chơi luôn hí hí thứ 4 và thứ 5 nhà cháu đều phải thi

nikio
29-05-2012, 23:29
Thôi em cắn giờ cắn chả em lạy các bác các bác cứ off với cảepj cái lúc nhà cháu phải đi thi chứ hả,có giỏi để hẳn thứ 6 xem nhà cháu chơi luôn hí hí thứ 4 và thứ 5 nhà cháu đều phải thi

Khiếp anh Sầu: ngày xưa chị DẬU cắn rơm cắn cỏ lạy mà chẳng ăn thua gì mà giờ bác " cắn giò với chả" thế thì...Đúng là nhất quả đất rùi !!

gagobattu
29-05-2012, 23:55
hehe đi opep ji` thì nhớ mang cho em cái áo size M nhé em đăng ký cả tuần nay rồi đấy hakuna ak, lính mới hum này phải ra off để ra mắt ace mới đc, nhưng tiếc vụ cô tô "mộ dung" không đi được

ooohmygod
30-05-2012, 02:09
Thôi thế thống nhất là tối nay off cạ nhà ná...

Midnight
30-05-2012, 02:14
Nêú nhà mình đi Cô Tô tầm 12 người trở đi thì nên thuê 1 chiếc xe 16 chỗ, lần trước mình đi thuê xe hết 3,3tr/ 1 lượt. Họ đưa đón tận nơi, đi xe ngoài khá bất tiện, rồi phải nhảy chặng thuê taxi ra Vân Đồn, tính ra cũng chả rẻ hơn là mâý.
- Thuê xe có 1 cái tiện nưã là chiêù thứ 6 mọi người vẫn đi làm bình thường hẹn xe tầm 6h30 chạy thì tầm khoảng 11h30 sẽ đến cảng Cái Rồng. Có thể ăn nhẹ trước hoặc dừng ở Hải Dương ăn nhẹ cũng được, đằng nào xe cũng phải dừng cho mọi ngươì đi tâm sự vơi bớt nỗi buồn mà.
- Thuê nhà nghỉ ở Cái Rồng cũng khá rẻ 200k/ 1 phòng có 3 giường đơn ngủ được 6 người..hihi, ở Cô Tô nêú ngủ ở nhà dân theo kiêủ phượt thì chỉ 50k/ 1ngươì/ 1 ngày.
- Không nên ăn ở nhà dân nghỉ, họ nấu ko ngon, cũng không rẻ. Ăn ở nhà hàng Úy Thanh ngon mà giá khá mềm, 100k/ 1 suất là ổn.
- Không có cái dịch vụ gì gọi là lặn biển đâu:D nhưng ở Cô Tô có rất nhiêù bãi biển, các bãi đều sạch, nước trong nhìn đến tận đáy luôn và tắm được. Mang đồ bơi, kính bơi, áo phao...
- BBQ nên tự ra chợ mua về, đặt rất đắt tầm 300- 400k/ 1 suất cơ. Mực ở Cô Tô cực ngon, mình dâỳ như cùi dưà luôn, nói đến lại thèm. Ở Cô Tô có món "con Đanh" nưã, ăn ngon. Mọi người nhớ mua giấy bạc để nướng đồ nhé ( cực quan trọng đấy).

Cũng thiên về phương án thuê xe oto. BBQ Hảo nói chắc là thịt nướng cho oai chứ 3-400k thì...ặc ặc (NO). Nhà anh chị Thanh Úy cũng ok, có thể xin contact trước. Phương án cắm lều bãi biển nhưng vẫn nhờ anh chị ý đc, còn vụ Hải đăng thì khéo mồm có khi ngủ luôn tại đó đc ý :)).
Giang Nam: Ngủ muộn gớm nhỷ :)).

hakuna1609
30-05-2012, 08:06
Hix, như vậy không khí sẽ loãng mất, có bao nhiu thương nhớ tuôn ra hết hum trước rùi thì hum sau có còn j để mà dốc nữa đâu, cứ làm 1 ngày cho nó tập trung em à :D

Ngày hôm trước tuôn hết thương nhớ thì ngày hôm sau mọi người mới tập trung nghe anh giới thiệu về "2 người" chứ! Anh Toản giờ chỉ cần nhắn 1 tin cho 1 trong 2 người nhé, hehe.

kiencang350
30-05-2012, 08:39
Tối nay mang cho em 1 cái XL các bác nhé

johnny.angel
30-05-2012, 10:41
Tối nay không đi nhưng vẫn bồ hóng cái vụ CÔ TO nhé cả nhà...Thọ update thông tin cho em đấy...hehe

nhoceddy
30-05-2012, 11:00
Mò mẫm vào Phượt, đọc mấy vụ về Phong Tuyết và Rượu Ngô trong mục tìm bạn đồng hành thấy khiếp quá các bác ah! Các bác nên ngó nghía qua cho biết các mánh khóe của hai cụ ấy. Mà chả biết nhà mình có bác nào đã dính vào zai đẹp gái xinh ấy nữa chưa nhỉ???

Hóng vụ Cô Tô, nhà cháu tháng 6, tháng 7 khó đi chơi lắm ah.

chAnchAn
30-05-2012, 12:20
E chờ mãi Cô Tô với Quan Lạn thế mà lạin trúng đợt thi cuối kỳ. Chúc mọi ng đi vui vẻ vậy. Ngậm ngùi

langtusau0985
30-05-2012, 15:43
Chan chan có đi Thung nai đợt mùng 2 mùng 3 tháng 6 à.mà các bác ọp thế này nhà cháu xin kiếu ạ để lần sau vậy

hakuna1609
30-05-2012, 15:45
Đã có lịch trình đi Cô Tô chi tiết và cụ thể do Tanh Tanh dày công biên soạn nhé! Mình đã up lên docs của hội (https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AiNKn20GT49xdE9jSWJrTE5yNkFwQ1Q1VDhHMmdDa UE&pli=1#gid=5), ai là hội viên mới xem được, nên đề nghị các bạn mới nhanh chóng gửi thông tin để được cấp quyền nhé! (chi tiết tại post#4 trang 1 topic này.)

Thêm 1 chú ý nữa: Các bạn phải có tài khoản gmail thì mới truy cập được vào docs này. (người lập docs toàn dùng gmail nên ko bị bắt đăng nhập như các bạn dùng yahoo mail hay mail công ty). Bạn bấm vào link gửi đến email chính mà bạn đăng ký với hội, rồi điền form đăng nhập google docs (chính là tài khoản gmail đó) là xem được!

thutokio
30-05-2012, 16:39
16-17 Cô Tô, 21 -Thiên Cầm, Hix có lẽ thở không ra hơi mất, đành đặt cục gạch ngồi hóng thôi ạ

chAnchAn
30-05-2012, 17:24
Chị hakuna ơi e vào mà k vào đc chị ah, nó cứ bắt e nhập địa chỉ mail chứ.
A Lãng tử sầu e có đăng ký đi mà k thấy bên ý đi off gì cả nhẻ.

chuahuongfc
30-05-2012, 18:30
hóng.....hóng.....hóng đê :))

hakuna1609
30-05-2012, 19:19
Thông báo khẩn:
Sợ thời tiết ko ủng hộ nên chuyển địa điểm off sang Trà Hoa 59 Khương Trung nhé! (từ cầu Mới - Ngã Tư Sở đi vào chút xíu là thấy)

Chị hakuna ơi e vào mà k vào đc chị ah, nó cứ bắt e nhập địa chỉ mail chứ.
A Lãng tử sầu e có đăng ký đi mà k thấy bên ý đi off gì cả nhẻ.

Để chị add lại em. Hồi chiều chị với Johnny set lại quyền truy cập trang docs ấy mà. Và em phải có tài khoản gmail để đăng nhập form đó, hic! Giờ thông tin ko public như xưa nữa mà.

Vô Tình Kiếm
30-05-2012, 21:40
Mọi người ơi, mai đối tác của tớ bận đi công tác HP 2 ngày cơ, thế là lại phải hoãn màn ra mắt tới hồi sau rùi. Mong mọi người thông cảm và tạm thời cất quà mừng lại nhá.

Thành kính tạ lỗi :|

hakuna1609
30-05-2012, 22:27
Zời ơi, hôm nay cả nhà đang hí hửng để ngày mai chào đón 2 bác, thế mà...
Cơ mà từng người đi mới trình bày hoàn cảnh cụ thể được! Mai nhá! 8h trà đá Ngã Tư Sở nhá! Mưa cũng được, chạy công an cũng được, thoáng và rẻ hơn vào quán nhiều!

hakuna1609
30-05-2012, 22:39
Tối nay sau khi chém gió cũng đúc rút ra một vài vấn đề rằng:
1. Đi Cô Tô bằng xe máy.
Lợi:
- Chủ động phương tiện, thời gian
- Ko bị say xe
- Mang chất phượt bụi
- Rẻ hơn ô tô
Hại:
- Các xế có đủ sức khỏe chạy tối 15 và tối 17 ko ạ?

2. Ra Cô Tô con
- Thiên nhiên rất "thiên nhiên", cực kỳ sạch sẽ
- Biển xanh cát trắng nắng vàng là của đội ta, ko có cư dân (chỉ có 3 chú bộ đội)
- Ko có người nên chả có dịch vụ, tự tha lôi ăn uống bữa trưa, chiều về Cô Tô to

3. Lặn biển (mà có lặn hay ko thì cá nhân vẫn phải trang bị đầy đủ)
- quần áo bơi
- Kính bơi
- Áo phao xốp (cái này để đoàn tìm xem thuê đâu được)

langtusau0985
30-05-2012, 23:03
Anh cũng không vào được file danh sách cô ơi hihi hôm nay anh đi thi về nên không đi off được thế mai lại off trà đá à,để mai thi xong anh ra hong hớt

lt2011
30-05-2012, 23:07
Đã ăn lót dạ 2 bát phở, tắm rửa sạch sẽ mặc quần áo mỏng. Giờ biên thư báo cáo! hehe

Tanhtanh
30-05-2012, 23:08
Tối nay sau khi chém gió cũng đúc rút ra một vài vấn đề rằng:
1. Đi Cô Tô bằng xe máy.
Lợi:
- Chủ động phương tiện, thời gian
- Ko bị say xe
- Mang chất phượt bụi
- Rẻ hơn ô tô
Hại:
- Các xế có đủ sức khỏe chạy tối 15 và tối 17 ko ạ?

Quan trọng bây giờ là số lượng người và tình hình các xế ra sao, mọi người nhanh đặt gạch đi thôi, để còn chốt phương án.

hakuna1609
31-05-2012, 07:59
Tối nay, 31/5 off trà chanh Ngã Tư Sở nhé! 602 Trường Chinh (chỗ quay đầu xe sau khi đi ngang qua cầu vượt)
- Cô Tô biển gọi!
- 1 người nhà anh Kiếm (chứ ko phải 2 người như dự định) để anh em chúc mừng/học hỏi/.....

kiencang350
31-05-2012, 10:31
Ko có ảnh ọp ẹp hả các bác

Vô Tình Kiếm
31-05-2012, 12:03
Tối nay, 31/5 off trà chanh Ngã Tư Sở nhé! 602 Trường Chinh (chỗ quay đầu xe sau khi đi ngang qua cầu vượt)
- Cô Tô biển gọi!
- 1 người nhà anh Kiếm (chứ ko phải 2 người như dự định) để anh em chúc mừng/học hỏi/.....

Mọi người ơi, hum nay do có lý do đặc biệt nên mình không thể tham gia giải trình cùng mọi người được. Để tuần sau tụi mình sẽ tự tổ chức vào 1 ngày khác và mời mọi người tham gia để tụi mình tạ lỗi và nhận quà ạ.

chAnchAn
31-05-2012, 12:48
A Kiếm khôn quá, thấy quà là còn đòi tự tổ chức riêng cơ ^^

MUHSK
31-05-2012, 13:02
Mọi người ơi, hum nay do có lý do đặc biệt nên mình không thể tham gia giải trình cùng mọi người được. Để tuần sau tụi mình sẽ tự tổ chức vào 1 ngày khác và mời mọi người tham gia để tụi mình tạ lỗi và nhận quà ạ.

Vụ này phải giao cho langtusau giải quyết thôi, đồng thời cả Hội tham ra zìm hội đồng Kiếm cho vui :T

@ Ông Thọ: đây có thể khép vào tội có "hàng đẹp" giữ làm của riêng được ko nhỉ, delay mấy lần ngày ra mắt. Nhờ ông Thọ lập bản Cáo Trạng để làm gương cho những "kẻ" khác.

Nếu langtusau + ông Thọ không giải quyết được thì nhấc máy lên rồi bấm 2 số bên dưới nhờ trợ giúp( Đảm bào Kiếm đứt luôn)
1, 0983 400 571
2, 0167 559 3433
=))

quyennt
31-05-2012, 13:36
Mỗi người chuẩn bị 1 hình phạt đê, nhà bác ý 1 tay nhận quà 1 tay nhận phạt(beer):T

langtusau0985
31-05-2012, 16:52
Bác thu là chỉ được cái khéo gắp nửa bỏ tay người thôi,những vụ như thế này là phải người có chức trách trong hội xử lý chứ,em có gì đâu mà xen vào nhỉ he he,mà dìm hộ đồng thì em hứa là em bỏ nghề rồi mà bác nên cái nà để bác với mỳ tôm giải quyết nhé

Vụ này phải giao cho langtusau giải quyết thôi, đồng thời cả Hội tham ra zìm hội đồng Kiếm cho vui :T

@ Ông Thọ: đây có thể khép vào tội có "hàng đẹp" giữ làm của riêng được ko nhỉ, delay mấy lần ngày ra mắt. Nhờ ông Thọ lập bản Cáo Trạng để làm gương cho những "kẻ" khác.

Nếu langtusau + ông Thọ không giải quyết được thì nhấc máy lên rồi bấm 2 số bên dưới nhờ trợ giúp( Đảm bào Kiếm đứt luôn)
1, 0983 400 571
2, 0167 559 3433
=))

langtusau0985
01-06-2012, 00:40
Các bác xem và học tập đội hình Nhà mình đi Hà Giang nhé
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/DSC_0454.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/DSC_0498.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/DSC_0272.jpg

ooohmygod
01-06-2012, 03:50
Mò mẫm vào Phượt, đọc mấy vụ về Phong Tuyết và Rượu Ngô trong mục tìm bạn đồng hành thấy khiếp quá các bác ah! Các bác nên ngó nghía qua cho biết các mánh khóe của hai cụ ấy. Mà chả biết nhà mình có bác nào đã dính vào zai đẹp gái xinh ấy nữa chưa nhỉ???

Hóng vụ Cô Tô, nhà cháu tháng 6, tháng 7 khó đi chơi lắm ah.
Ý côla zư nào?

ooohmygod
01-06-2012, 03:52
Mọi người ơi, mai đối tác của tớ bận đi công tác HP 2 ngày cơ, thế là lại phải hoãn màn ra mắt tới hồi sau rùi. Mong mọi người thông cảm và tạm thời cất quà mừng lại nhá.

Thành kính tạ lỗi :|

Nghe cái tên đã thấy vô tình.ẹc ẹc

lt2011
01-06-2012, 11:17
Chúc mừng các bé 1/6!
Lâu lâu rồi ko over night nhi? hé hé!

langtusau0985
01-06-2012, 12:18
Bác sử lại chữ ký đi .Nó là áo Giáp chở che ngàn năm bền vững bác ạ
bác thích over night thì làm thôi bac nghĩ ra vụ gì đi nhà mình lại hưởng ứng

Chúc mừng các bé 1/6!
Lâu lâu rồi ko over night nhi? hé hé!

gagobattu
01-06-2012, 12:24
over night thôi các bác, em là em máu lên tận đầu òy =)))

quyennt
01-06-2012, 15:02
Hôm nay là Tết đấy, thế mà nhà mình im re thế này à!?