PDA

View Full Version : Hà Tây Phượt Hội (P2)

Pages : 1 [2] 3 4 5 6 7 8

langtusau0985
01-06-2012, 16:19
Hôm Nay là Tết Thiếu Nhi
Nhưng sao người lớn cứ đi là nhiều
Đi nhiều rồi lại làm liều
Làm liều rồi lại có nhiều thiếu Nhi

langtusau0985
01-06-2012, 16:20
Mình rất thích thiếu Nhi và mình lại thích hơn cái cách mà họ tao ra chúng hehe

TheGunners
01-06-2012, 16:42
@ Ông Thọ: đây có thể khép vào tội có "hàng đẹp" giữ làm của riêng được ko nhỉ, delay mấy lần ngày ra mắt. Nhờ ông Thọ lập bản Cáo Trạng để làm gương cho những "kẻ" khác.

E hèm, được sự ủy quyền của Hội trưởng, TheGunners xin thay mặt Hội đồng xét xử lập cáo trạng truy tố bị cáo Vô Tình Kiếm về các tội danh sau:
1. Bị cáo Kiếm có "hàng đẹp" mà giấu ace là tội to.
2. Chủ tọa Midnight đã xử tội rồi mà bị cáo Kiếm vẫn quanh co, chậm thi hành án là tội lớn.
3. Cho cả Hội leo cây là tội tày đình đáng Cẩu đầu trảm.
Xét thấy những tội trạng của bị cáo Kiếm là đặc biệt nghiêm trọng, tuy nhiên do bị Cáo trước đây có tiền xử bị tiêu chảy do uống quá nhiều sữa, và nhân dịp đặc xá mừng Quốc tế thiếu nhi 01/6 nên Tòa xử cho bị Cáo Kiếm được hoãn thi hành án đến tuần từ 4-10/6.
@Vô Tình Kiếm: cả Hội hiện còn rất nhiều ảnh thác loạn của bị cáo, nếu còn chậm trễ thi hành án, đừng trách Hội Vô tình.

@all: Cứ đến tết thiếu nhi lại nhớ đến bài thơ
Hôm nay là tết thiếu nhi
Mà sao người lớn lại đi là nhiều
Làm liều rồi lại có nhiều thiếu nhi. :D

Thế mà cái cuộc đợi iem:
Đã 26 mùa lúa trổ bông
Chưa 1 lần sờ mông ai đó
Và cũng qua rồi từng đấy mùa khoai sọ
Chưa 1 lần này nọ với người ta
Dù đời nói xấu nói xa
Ngoảnh đi ngoảnh lại vẫn là còn "zin".:(

thanh_thecircle
01-06-2012, 16:56
Hôm Nay là Tết Thiếu Nhi
Nhưng sao người lớn cứ đi là nhiều
Làm liều rồi lại có nhiều thiếu Nhi

I like it. có nhiều thiếu nhi nó lại lớn và lại.....có nhiều thiếu nhi

MUHSK
01-06-2012, 18:32
Ngày xưa, dịp tết thiếu nhi
Tôi lại không biết phải đi thật nhiều
Không đi, không biết làm liều
Bây giờ thành quả mới.... hai nhi đồng

Chúc mừng ngày tết thiếu nhi (beer)

nikio
01-06-2012, 22:47
Trời mưa, trời lại mưa!
Hôm nay ngày tết thiếu nhi
Nhà cháu cũng phi xao` câu thơ.

he he!!
Đang có 3 người xem topic này (2 thành viên và 1 khách)

nikio, Small Leaf

@Thiếu nhi: Small Leaf dạo này vắng mặt lắm đó nha ! :D))

misshg034
02-06-2012, 20:54
Em chào mọi người,

Em tên Hiền, cũng người Hà Tây và cũng thích đi phượt (nhưng trước giờ chưa có điều kiên đi ạ, hì )

Em rất vui được gia nhập hội phượt nhà mình.

Các anh chị cho em tham gia với nhé :)

misshg034
02-06-2012, 21:00
Ấy chết, hình như đây không phải chỗ đăng ký :(

Em gửi vào mail [email protected] rồi nhé ^^!

Tanhtanh
02-06-2012, 21:04
Em chào mọi người,

Em tên Hiền, cũng người Hà Tây và cũng thích đi phượt (nhưng trước giờ chưa có điều kiên đi ạ, hì )

Em rất vui được gia nhập hội phượt nhà mình.

Các anh chị cho em tham gia với nhé :)
Chào mừng bạn đến với Hội, bạn đọc kỹ lại trang 1 và gửi thông tin đến cho Hội để tiện liên lạc nhé.

Vô Tình Kiếm
02-06-2012, 21:11
E hèm, được sự ủy quyền của Hội trưởng, TheGunners xin thay mặt Hội đồng xét xử lập cáo trạng truy tố bị cáo Vô Tình Kiếm về các tội danh sau:
2. Chủ tọa Midnight đã xử tội rồi mà bị cáo Kiếm vẫn quanh co, chậm thi hành án là tội lớn.
Xét thấy những tội trạng của bị cáo Kiếm là đặc biệt nghiêm trọng, tuy nhiên do bị Cáo trước đây có tiền xử bị tiêu chảy do uống quá nhiều sữa, và nhân dịp đặc xá mừng Quốc tế thiếu nhi 01/6 nên Tòa xử cho bị Cáo Kiếm được hoãn thi hành án đến tuần từ 4-10/6.
@Vô Tình Kiếm: cả Hội hiện còn rất nhiều ảnh thác loạn của bị cáo, nếu còn chậm trễ thi hành án, đừng trách Hội Vô tình.

Hôm nay là tết thiếu nhi

Thế mà cái cuộc đợi iem:
Đã 26 mùa lúa trổ bông
Chưa 1 lần sờ mông ai đó
Dù đời nói xấu nói xa

Hix, cái này là tại anh tại ả, tại cả đôi bên mà sao tội vạ chứ trút hết lên đầu Kiếm tui thế này . Bạn Small Leaf đã lên kế hoạch thứ 3 tuần sau nhằm ngày 5-6 mời các bác trong hội Hà Tây phượt nhà ta ở quán cafe quen thuộc của hội để giới thiệu, trình bày và cám ơn rùi ạ. Thân mời bạn bè gần xa, bà con cô bác trong Hội tham gia đầy đủ ạ ( tất nhiên là Kiếm tui cũng phải tham gia rùi ) . Mong được sự quan tâm của bà con cô bác ạ :)

Tanhtanh
02-06-2012, 21:22
Hix, cái này là tại anh tại ả, tại cả đôi bên mà sao tội vạ chứ trút hết lên đầu Kiếm tui thế này
Theo em bác KIếm ôm hết tội là hợp lý rồi, ai lại...

Tanhtanh
02-06-2012, 21:41
Tình hình là lịch ơ rô ngày 15~17-6 như sau
https://i1074.photobucket.com/albums/w417/tanhtanh86/ScreenHunter_01Jun022129.gif
Theo em nghĩ thì các bác vẫn xem được ở cảng cái rồng 2 trận đầu, còn 2 trận sau ở trên đảo thì e không chắc :D
Côtô chào đón các bác ơi :)

Small Leaf
02-06-2012, 22:04
Trời mưa, trời lại mưa!
Hôm nay ngày tết thiếu nhi
Nhà cháu cũng phi xao` câu thơ.

he he!!
Đang có 3 người xem topic này (2 thành viên và 1 khách)

nikio, Small Leaf

@Thiếu nhi: Small Leaf dạo này vắng mặt lắm đó nha ! :D))

Hic hic, mong cả nhà thông cảm. E mà ho he câu gì trên này là thế nào hôm sau lại bị ăn vài cái vả, thế nên các bác chắc cũng hiểu cho sự vắng mặt của em... E đã dùng đủ các biện pháp từ thương lượng mặc cả đến năn nỉ rồi đe dọa... mới được đồng ý thứ 3 tuần này đến hội ngộ cùng nhà mình. Mong được cả nhà yêu quý và ủng hộ đến góp mặt đông đủ ạ!

Vô Tình Kiếm
02-06-2012, 22:07
Hic hic, mong cả nhà thông cảm. E mà ho he câu gì trên này là thế nào hôm sau lại bị ăn vài cái vả, thế nên các bác chắc cũng hiểu cho sự vắng mặt của em... E đã dùng đủ các biện pháp từ thương lượng mặc cả đến năn nỉ rồi đe dọa... mới được đồng ý thứ 3 tuần này đến hội ngộ cùng nhà mình. Mong được cả nhà yêu quý và ủng hộ đến góp mặt đông đủ ạ!

Đừng tin những gì con gái nói, đừng nghe những gì con gái nói .

ooohmygod
03-06-2012, 00:13
Không tin con gái đã đành chứ ko nghe thì đôi tai đã trở thành nem tai nhắm rượu òi

lt2011
03-06-2012, 10:15

Hôm nay là tết thiếu nhi

Thế mà cái cuộc đợi iem:
Đã 26 mùa lúa trổ bông
Chưa 1 lần sờ mông ai đó
Dù đời nói xấu nói xa

Nhà cháu đọc có cảm giác như vụ án "phạt vạ thị Mầu"
Chiềng làng chiềng chạ, thượng hạ, tây đông......... mời già trẻ gái trai, thứ 3 ra Đình mà phạt vạ.:gun =))

MUHSK
03-06-2012, 20:09
Đừng tin những gì con gái nói, đừng nghe những gì con gái nói .

Bi giờ cũng không tin được lời con trai nói, lời con trai hứa nữa ý, chứ chẳng nói gì đến...... Kiếm nhỉ

Vô Tình Kiếm
03-06-2012, 21:10
Thôi thì Thị Mầu nhà em đã có nhời nói vậy thì thôi mời các bác bô lão hô hào các thành viên thu xếp cho 1 buổi thứ 3 ngày 5-6 để thị giải trình giải thích ạ . Địa điểm là em chưa biết nên mời các bác cho í kiến luôn, xem có quán cafe mà hội hay tụ tập á . :)

Tình Cờ
03-06-2012, 21:22
Thôi thì Thị Mầu nhà em đã có nhời nói vậy thì thôi mời các bác bô lão hô hào các thành viên thu xếp cho 1 buổi thứ 3 ngày 5-6 để thị giải trình giải thích ạ . Địa điểm là em chưa biết nên mời các bác cho í kiến luôn, xem có quán cafe mà hội hay tụ tập á . :) J thía! Kiếm nhà ta tính đãi cả nhà 1 bữa "chè chén" no say để giải trình + chuộc lỗi hả ! =)) Cả nhà cho Kiếm ý kiến mau kìa! Thấy nghe chừng ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa rồi kia =))

Vô Tình Kiếm
03-06-2012, 21:32
J thía! Kiếm nhà ta tính đãi cả nhà 1 bữa "chè chén" no say để giải trình + chuộc lỗi hả ! =)) Cả nhà cho Kiếm ý kiến mau kìa! Thấy nghe chừng ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa rồi kia =))

Dạ, vâng , là uống nước chè = chén đấy ạ. Các bác cứ uông thoải mái ,no thì thôi. Nhưng say em sợ hơi khó ạ vì nứoc chè ở quán hơi loãng

langtusau0985
03-06-2012, 22:05
Vậy thì làm thôi nếu chị diệp mời thì bảo trà đá trà chanh ngã tư sở thì oki,nhưng bác kiếm đã có nhời thì nhà ta cà phê New Star thôi các bác nhể,mà cháu chỉ đăng ký 3 cốc sinh tố bơ thôi ạ còn đâu thì cháu chỉ uống tạm côc trà gừng tráng miệng rồi về thôi ạ

Tanhtanh
03-06-2012, 22:23
Dạ, vâng , là uống nước chè = chén đấy ạ. Các bác cứ uông thoải mái ,no thì thôi. Nhưng say em sợ hơi khó ạ vì nứoc chè ở quán hơi loãng

Vậy thì làm thôi nếu chị diệp mời thì bảo trà đá trà chanh ngã tư sở thì oki,nhưng bác kiếm đã có nhời thì nhà ta cà phê New Star thôi các bác nhể,mà cháu chỉ đăng ký 3 cốc sinh tố bơ thôi ạ còn đâu thì cháu chỉ uống tạm côc trà gừng tráng miệng rồi về thôi ạ
Bác Kiếm ơi, ngoài cái như bác Sầu ra em còn muốn có nước mía nữa cơ :D

lt2011
03-06-2012, 23:29
Bác Kiếm ơi, ngoài cái như bác Sầu ra em còn muốn có nước mía nữa cơ :D

Chẹp, ôi cái sự đời... đúng là "Giậu đổ bìm leo"! Chỉ tội khổ chủ đang xát muối vào ruột, ơ mà nhà cháu cũng có sở thích như Tanhtanh + (beer)! :D

gagobattu
03-06-2012, 23:40
thôi thì trà chanh ngã tư sở thôi các bác ak, ra đấy thoáng ace ngồi thỏa mái hơn

hakuna1609
04-06-2012, 08:00
Mai đến ngày Kiếm giải trình giải thích rồi nhỉ! Chốt cái New Star nhé! Lâu rồi nhà mình ko "chơi sang", nay có Kiếm tình nguyện đứng ra thì cả nhà cũng đồng lòng chấp thuận thôi!
8h tối mai cafe NewStar nhé! (Đối diện trung tâm huấn luyện thể thao Quốc Gia - bên tay trái của SVĐ Mỹ Đình)
https://lh5.googleusercontent.com/-_yCq4FUcjW4/T5geqKWn9MI/AAAAAAAACCM/aeokwm00Eu4/s894/Untitled.jpg

hakuna1609
04-06-2012, 08:11
Cập nhật danh sách Cô Tô:
1. Tanh Tanh
2. Harika
3.
4. langtusau0985
5. forever860408
6. ooohmygod
7. tqnam
8. quan85hn
9. kiencang350
10. QDinhLuu
11. lt2011
12. johnny.angel
13. thutokio
14. Kiếm (Phạt vạ vì đã cho cả hội leo cây)
15. Small leaf (theo bị cáo Kiếm)
16.
Chốt danh sách ngày 10/6 nhé! Cả nhà nhanh tay đăng ký, nhanh miệng rủ rê để còn đặt xe nào!

Tình hình là cũng khá đông người đấy, nên đang tìm thêm xe 29 chỗ. Cả nhà cứ thoải mái rủ bạn bè anh chị em nhé!
Thời gian: 6h tối 15/6 đến tối 17/6
Địa điểm: Cô Tô
Lịch trình: (chỉ thành viên đã đăng ký với hội, đã nhận được email của hội mới xem đc link này bạn nhé!) https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AiNKn20GT49xdE9jSWJrTE5yNkFwQ1Q1VDhHMmdDa UE#gid=5
Kinh phí: 1tr3

quyennt
04-06-2012, 08:47
Không biết mình đăng ký hồi nào mà có tên trong danh sách. Đợt này ko tham gia được, các bác đi tường thuật trực tiếp, mình ở nhà hóng.

chAnchAn
04-06-2012, 08:58
Ngày 16 e thi cuối kỳ nên dù vô cùng hóng hớt đặt mục tiêu năm nay đi Cô Tô hoặc Quan Lạn nhưng thôi đành ... xin làm người hóng thôi...

hakuna1609
04-06-2012, 09:01
Không biết mình đăng ký hồi nào mà có tên trong danh sách. Đợt này ko tham gia được, các bác đi tường thuật trực tiếp, mình ở nhà hóng.

Tại em thấy chị thèm cắm lều rồi nướng hải sản nên cho vào DS luôn! Chị Quyên toàn máu trekking với off road nhỉ! Biển đảo nghỉ ngơi giải trí đi chị!

langtusau0985
04-06-2012, 09:23
Mình mới ho 1 cái còn bị cho vào danh sách kìa hehe thôi mình chịu ở nhà giúp mẹ gặt lúa có ai thích về nhà làm Farmers cùng mình không hehe

quan85hn
04-06-2012, 11:00
Ngày 16 e thi cuối kỳ nên dù vô cùng hóng hớt đặt mục tiêu năm nay đi Cô Tô hoặc Quan Lạn nhưng thôi đành ... xin làm người hóng thôi...
Đây có phải là bạn hôm ngồi uống rượu trên Đảo dừa. Nhà ở Vân Canh không nhể

quan85hn
04-06-2012, 11:10
https://i.imgur.com/7YxRh.jpg (http://imgur.com/7YxRh)

Mình mới ho 1 cái còn bị cho vào danh sách kìa hehe thôi mình chịu ở nhà giúp mẹ gặt lúa có ai thích về nhà làm Farmers cùng mình không hehe

Hì, lên Đảo Dừa lại được gặp bác langtusau0985. Uống vài chén rượu với bác để nhận mặt. Lần sau có cơ hội em ngồi tiếp bác tiếp.
PS : Bác langtusau đi phải đôi dép đứt nên bác ý đứng xoắn quẩy thế kia cho đỡ ngại ;)

chAnchAn
04-06-2012, 11:16
Đây có phải là bạn hôm ngồi uống rượu trên Đảo dừa. Nhà ở Vân Canh không nhể

Chính e đây, lúc nhìn thấy 2 bác chụp a với nhau e định ra xí xớn cho đủ bộ, cơ mà đang bận xếp đội hình nên thôi, hẹn hai bác lần khác. :))

quan85hn
04-06-2012, 11:20
Chính e đây, lúc nhìn thấy 2 bác chụp a với nhau e định ra xí xớn cho đủ bộ, cơ mà đang bận xếp đội hình nên thôi, hẹn hai bác lần khác. :))
Hà tây nhà mềnh còn nhiều dịp mà. Lo gì em nhỉ. Chỉ tiếc là không được ngồi với nhau nhiều vì thời gian hơi gấp. Hẹn gặp lại lần sau

langtusau0985
04-06-2012, 16:56
He he bác cháu nhà nghèo đã phải dấu đi rồi bác lại nói ra thế ai dám lấy nhà cháu nữa chứ,đã Ế nay còn ế hơn khổ thân nhà cháu quá ạ huhu.hôm đó nhà cháu cũng uống đựoc có chút xíu thôi à hehe

https://i.imgur.com/7YxRh.jpg (http://imgur.com/7YxRh)

Hì, lên Đảo Dừa lại được gặp bác langtusau0985. Uống vài chén rượu với bác để nhận mặt. Lần sau có cơ hội em ngồi tiếp bác tiếp.
PS : Bác langtusau đi phải đôi dép đứt nên bác ý đứng xoắn quẩy thế kia cho đỡ ngại ;)

Tình Cờ
04-06-2012, 21:15
He he bác cháu nhà nghèo đã phải dấu đi rồi bác lại nói ra thế ai dám lấy nhà cháu nữa chứ,đã Ế nay còn ế hơn khổ thân nhà cháu quá ạ huhu.hôm đó nhà cháu cũng uống đựoc có chút xíu thôi à hehe
Nghèo ko phải là cái tội, nhưng "giả nghèo, giả khổ" là cái tội cực kì lớn.... phải không pà kon nhể???
Mà tội lớn là phải bị "Phạt vạ" đấy đồng chí langtusau ạh! =))

langtusau0985
04-06-2012, 21:48
Thì nhà cháu nghèo thật thì nói là nghèo mà,hihi giờ nhà cháu còn chẳng có đủ tiền mà ăn tối đây này đi học về nhìn thấy mọi thứ trên đường đều ngon mà hổng có xiền trong túi hổng dám ăn đấy bác cường ạ,cháu phải về phong làm tạm gói mỳ tôm miliket cho qua ngày đoạn tháng bác ạ

Nghèo ko phải là cái tội, nhưng "giả nghèo, giả khổ" là cái tội cực kì lớn.... phải không pà kon nhể???
Mà tội lớn là phải bị "Phạt vạ" đấy đồng chí langtusau ạh! =))

Tanhtanh
04-06-2012, 22:01
Thì nhà cháu nghèo thật thì nói là nghèo mà,hihi giờ nhà cháu còn chẳng có đủ tiền mà ăn tối đây này đi học về nhìn thấy mọi thứ trên đường đều ngon mà hổng có xiền trong túi hổng dám ăn đấy bác cường ạ,cháu phải về phong làm tạm gói mỳ tôm miliket cho qua ngày đoạn tháng bác ạ

Thấy biểu bác Sầu dạo này toàn phải uống sữa cầm hơi

lt2011
04-06-2012, 23:58
Khổ thân ông em, cơm chẳng có mà ăn phải cầm hơi bằng cháo gà và sữa!

ooohmygod
05-06-2012, 02:14
Vái chượng cho các thần điêu.

Cả Ngố
05-06-2012, 08:20
Chào cả nhà ! em lại lang thang Tây bắc vài ngày .
Tối nay nhà phạt vạ chú Kiếm mà mình lại không tham gia được . Tiếc thật

langtusau0985
05-06-2012, 08:51
Em cũng phải cố gắng để đi phạt vạ 3 cốc sinh tố bơ chứ

Midnight
05-06-2012, 10:57
Hic ! Chọn điểm phạt vạ xa vãi chưởng. Tối E có trận bóng tít bên Định Công 8h30 mới xong :((.

quyennt
05-06-2012, 11:14
Bác này đi về phạt vì tội ăn mảnh, đi mà không ho he tiếng nào. :T

MUHSK
05-06-2012, 11:19
Cũng phải đi để phạt, 1 cafe đen, tráng miệng 2 sinh tố bơ, 1 sữa chua oánh đá cho nó ngọt giọng.

Bác nào cầm lều của nhà cháu, thì mang đi cho cháu nhé.

Vô Tình Kiếm
05-06-2012, 11:28
Bác này đi về phạt vì tội ăn mảnh, đi mà không ho he tiếng nào. :T

" worldwhite iChào cả nhà ! em lại lang thang Tây bắc vài ngày .

Tối nay nhà phạt vạ chú Kiếm mà mình lại không tham gia được . Tiếc thật"

Vậy là tuần sau nhà mình dc ăn tiếp 2 cái vạ nữa nhở :

1 cái của em sầu do tội giả nghèo giả khổ. 1 cái của bác Tuấn cái tội đi chơi mảnh 1 mình. ôi, mừng quá đi :)

Tanhtanh
05-06-2012, 23:12
Hôm nay sau khi ọp ẹp, em nghe thấy có người nói là ngồi từ 20h đến 22h30 mà chưa thấy công bố gì, chỉ thấy có 2 người mặc quần áo (ngoài) giống nhau thôi à :LL

ooohmygod
06-06-2012, 03:35
@hakuna1609 A ko đi ô tô
@Midnight E ghét nhất rủ lấy lệ

hakuna1609
06-06-2012, 07:54
@hakuna1609 A ko đi ô tô
@Midnight E ghét nhất rủ lấy lệ

Vâng, anh ko đi ô tô, thế xe máy chạy theo nhé! Thiếu anh mất vui!
anh Mid rủ lấy lệ j đóa?

chuahuongfc
06-06-2012, 11:03
Hic ! Chọn điểm phạt vạ xa vãi chưởng. Tối E có trận bóng tít bên Định Công 8h30 mới xong :((.
bác đá cho đội nào vậy ?

MUHSK
06-06-2012, 12:16
Hôm qua đi " ăn vạ " mới mập mờ đoán ra nội tình ( 99% ). Nhưng ko giám phát ngôn liều lĩnh, chết có ngày.

Câu này chắc ko sao: " Chúc mừng, chúc mừng (beer) ". Hội ta mua thuốc tẩy Zun uống ngay là vừa.

Lâu không gặp, Hội mình giờ " lớn" quá rồi, " lớn" hết rồi. Nói là cứ TOẠC MÕM HEO

Sốc nặng, trầm cảm mất.:shrug:

hakuna1609
06-06-2012, 12:27
Sốc nặng, trầm cảm mất.:shrug:

Tại anh ko gặp hội nhiều, nên cảm thấy tụt hậu đi ý! Em cũng sắp thế mất rồi, hic.

Cả nhà! 10/6 là chốt danh sách Cô Tô, đóng tiền luôn nhé, để còn có $ đặt xe!

nhoceddy
06-06-2012, 20:32
Vậy là tuần sau nhà mình dc ăn tiếp 2 cái vạ nữa nhở :

1 cái của em sầu do tội giả nghèo giả khổ. 1 cái của bác Tuấn cái tội đi chơi mảnh 1 mình. ôi, mừng quá đi :)

Còn thiếu đấy a Kiếm ơi. Hội trưởng can tội nhận nhầm đồng đội (Nhoceddy và Nikio) cũng đáng bị phạt. Ông Thọ phát ngôn hớ... những chuyến đi ngắn là "Toàn đi linh tinh"... cũng đáng bị phạt vạ nữa ah!

Vô Tình Kiếm
06-06-2012, 23:19
Còn thiếu đấy a Kiếm ơi. Hội trưởng can tội nhận nhầm đồng đội (Nhoceddy và Nikio) cũng đáng bị phạt. Ông Thọ phát ngôn hớ... những chuyến đi ngắn là "Toàn đi linh tinh"... cũng đáng bị phạt vạ nữa ah!

Những TH sau này là mới phát sinh mà, cho nên chưa kịp tính

Mà the gunner nói là "Toàn đi vớ vẩn" chứ không phải ""Toàn đi linh tinh", em eddy nhớ sai rùi, cả nhà xông vào phạt vạ thôi :P

ooohmygod
07-06-2012, 04:18
@hakuna1609 Rủ vụ đi đá bóng mà,thế hôm rồi tưởng thống nhất đi xe máy mà sao thay đổi quá trời vậy?

ooohmygod
07-06-2012, 04:20
bác đá cho đội nào vậy ?
Bác hùng đá cho cả 2 bên.đố biết vị trí nào đới???????????

bby
07-06-2012, 11:08
Nhà mềnh làm em sợ, chả dám có phát ngôn gì. Nhỡ cái miệng xinh xinh nói ra không cẩn thận bị phạt vạ thì....:D

quyennt
07-06-2012, 11:53
Nhà mềnh làm em sợ, chả dám có phát ngôn gì. Nhỡ cái miệng xinh xinh nói ra không cẩn thận bị phạt vạ thì....:D

Phạt vì không chịu phát biểu ý kiến:))

bby
07-06-2012, 12:14
Phạt vì không chịu phát biểu ý kiến:))
Chị ơi, cho e xin! Em đã uốn lưỡi 3 lần để suy tính nói cho thế nào để không bị phạt vạ. Vậy mà cũng không thoát. Huhu :((

chAnchAn
07-06-2012, 13:26
Chị ơi, cho e xin! Em đã uốn lưỡi 3 lần để suy tính nói cho thế nào để không bị phạt vạ. Vậy mà cũng không thoát. Huhu :((

Chị bby ơi các cụ nhà mình dạy là uốn lưỡi bảy lần trc khi nói mà ^^

Small Leaf
07-06-2012, 13:28
Nhà mềnh sắp thành Hà tây Phạt hội roài! =))

MUHSK
07-06-2012, 13:32

" Vội vã Hà Giang" độc giả đang hào hứng, chỉ chờ có bài mới để đọc, vậy mà mấy 2 đồng tác giả bỏ bê. Khiến cho độc giả đợi chờ mỏi mắt

Đây có thể khép vào tội, cố ý găm bài, gây sốc hàng loạt. ---> phải phạt vạ

Tất cả những người bị phạt vạ , sẽ bị sử phạt vào tháng 9
Địa điểm và thời gian thi hành án, Tổng Quản sẽ thông báo sau.:D

MUHSK
07-06-2012, 13:35
Chị bby ơi các cụ nhà mình dạy là uốn lưỡi bảy lần trc khi nói mà ^^

Uốn bảy lần là con trai, con gái phải uốn thêm 2 lần nữa cơ.

chAnchAn--> Tội "xuyên tạc" lời các cụ ( tội này nặng phết )

Ai đó đưa luôn vào danh sách " PHẠT" giùm với

chuahuongfc
07-06-2012, 15:21
Bác hùng đá cho cả 2 bên.đố biết vị trí nào đới???????????

hờ hờ. có vụ đá bóng nào các bác rủ em đi với nhớ

Tình Cờ
07-06-2012, 18:36

Em cũng đến pó tay với bác! Lúc hỏi có đi ko thì kêu chắc a ko đi nữa vì bận quá, rồi đùng cái nhấc mông chạy mất, chẳng thèm thông báo tiếng nào! Chẳng biết đường nào mà lần với bác! Toàn nhử mồi cho nhau mừng rồi lại làm AE mất hứng, rồi đi 1 mình, sợ AE làm vướng chân hay sao ko biết! Ác hơn cá thác lác! :T
@_@ Dạo này hội sinh tật thèm ăn "phạt vạ" ah! Coi chừng mọi người bị phạt vạ nhiều quá sinh ra ăn vạ => chẳng mấy mà mà Hà Tây phượt hội biến thành "Làng Vũ Đại phượt hội" =))

Cả Ngố
07-06-2012, 19:12
Demo tạm ACE
Ngôi nhà nhỏ trên
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/phutho041.jpg
Con đường hôm sau nhà em op rot
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/phutho052.jpg

langtusau0985
07-06-2012, 21:26
Đổi tên hội đi bác thu ơi

tuthieugia211
08-06-2012, 00:07
Em đặt gạch 2 suất đi Cô Tô nhé.
tuthieugia211 sđt: 0988 360 391

MUHSK
08-06-2012, 11:46
Demo tạm ACE
Ngôi nhà nhỏ trên
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/phutho041.jpg
Con đường hôm sau nhà em op rot
https://i1062.photobucket.com/albums/t482/phantuan2973/phutho052.jpg

Chưa thấy nét gì của Tây Bắc bác ơi.

gagobattu
08-06-2012, 12:10
cứ tình hình này ace nhà mình ăn phạt vạ đến căng bụng mất thôi =))))

chAnchAn
08-06-2012, 15:25
Thấy bác Thu bảo vừa phạt vạ e e phải nhảy vào ngay và còn lên cả googlr để tra lại cái câu đấy, không có chín đâu bác Thu ơi mà chỉ có 7 thui bác ạ, bằng chứng ở đây
http://www.quangminh.org.au/index.php?option=com_content&view=article&id=934:y-ngha-un-li-by-ln-trc-khi-noi&catid=125:100-cau-hi-pht-phap-tp-2&Itemid=21

==> Phạt bác Thu vì tội vu khống e.
Đề nghị cả làng minh oan cho e ^^

mixuxunxoe
08-06-2012, 17:36
Em chào cả nhà,em là buồn vu vơ. May nhờ ông thọ tốt bụng nên vật vã mãi em cũng vào đc. hihi
Cám ơn ông thọ nhiu hihi

MUHSK
08-06-2012, 18:17
Em chào cả nhà,em là buồn vu vơ. May nhờ ông thọ tốt bụng nên vật vã mãi em cũng vào đc. hihi
Cám ơn ông thọ nhiu hihi

Cả nhà chào em. (wait), chào e mừng tham ra diễn đàn

bienphongvn
08-06-2012, 20:16
Hội mình cho hỏi sắp tới có tiếp tục đi ở đâu tiếp không ?
Mình ở Sơn Tây, cũng sắp nghỉ hè mà muốn lang thang quá ^^
Ma mới nên có gì mọi người chỉ giáo nhé :D
sdt mình: 0975297869 Thankss all

Tanhtanh
08-06-2012, 22:08

Chào bác, sắp tới hội sẽ đi Cô tô từ tối ngày 15~17-Jun, tham gia đê bác ơi :D
Bác đọc kỹ trang 1 và gửi thông tin cho hội để thấy được link lịch trình cô tô cũng như danh sách hội nhé, để còn liên lạc nữa

Tanhtanh
08-06-2012, 22:11
Hội nhà mình có ai đăng kí áo Phượt năm nay không nhỉ, nhân dịp sự kiện sinh nhật Phượt 2012

Tanhtanh
08-06-2012, 22:21
Em đặt gạch 2 suất đi Cô Tô nhé.
tuthieugia211 sđt: 0988 360 391
Bạn ơi để lại chút thông tin nữa nhé tên, tuổi.... để tiện xưng hô.
Cô tô nào, mọi ngừoi nhanh chóng đổ bê tông nhé, còn 1 tuần nữa là đi roài

dantocgoc
08-06-2012, 23:03
Thông tin về áo phượt năm 2012 đây các ACE trong nhà:

BQT diễn đàn www.phuot.vn cảm ơn các bạn đã chung tay vì ngôi nhà chung của những người yêu du lịch. Đến hẹn lại lên, chẳng mấy mà sẽ đến chủ nhật tuần thứ 3 của tháng 8 - ngày mà nhiều thành viên lấy đó làm lý do để được ngồi lại gần bên nhau, sẻ chia những hồi ức và kỷ niệm, háo hức với những dự định tương lai và cùng cất lên những giai điệu xúc động của "Phượt ca" - bài ca về những người đi phượt.

Với mong muốn sẽ có một kỷ niệm về năm 2012, một tín hiệu chung cho cộng đồng thành viên phuot.vn trong năm 2012, chương trình "áo Phượt 2012" đã được khởi động và dưới đây là các thông tin cơ bản để các bạn đăng ký, lựa chọn cho mình một chiếc áo đồng phục.

Chi tiết như sau:

- Áo có 2 loại, có cổ và không có cổ.
- Màu tím Yahoo (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết trên áo, giống áo 2011 (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết được thêu trên áo có cổ và được in trên áo không cổ.
- Các cỡ áo:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=83391&d=1339127167

Áo có cổ :

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=83389&d=1339126243

Áo không cổ :

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=83390&d=1339126243

Hội trưởng xem và bố trí thư ký cập nhật DS số lượng và size nhé.
Giá áo chưa có, diễn đàn sẽ sẽ thông báo sơm nhất.

langtusau0985
09-06-2012, 09:25
Bác ơi cho nhà cháu 1 áo có cổ bác nhé hehe,nhà cháu chỉ chơi loại XL thôi bác ạ
Đt của cháu:0932384669

BQT diễn đàn www.phuot.vn cảm ơn các bạn đã chung tay vì ngôi nhà chung của những người yêu du lịch. Đến hẹn lại lên, chẳng mấy mà sẽ đến chủ nhật tuần thứ 3 của tháng 8 - ngày mà nhiều thành viên lấy đó làm lý do để được ngồi lại gần bên nhau, sẻ chia những hồi ức và kỷ niệm, háo hức với những dự định tương lai và cùng cất lên những giai điệu xúc động của "Phượt ca" - bài ca về những người đi phượt.

Với mong muốn sẽ có một kỷ niệm về năm 2012, một tín hiệu chung cho cộng đồng thành viên phuot.vn trong năm 2012, chương trình "áo Phượt 2012" đã được khởi động và dưới đây là các thông tin cơ bản để các bạn đăng ký, lựa chọn cho mình một chiếc áo đồng phục.

Chi tiết như sau:

- Áo có 2 loại, có cổ và không có cổ.
- Màu tím Yahoo (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết trên áo, giống áo 2011 (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết được thêu trên áo có cổ và được in trên áo không cổ.
- Các cỡ áo:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=83391&d=1339127167

Áo có cổ :

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=83389&d=1339126243

Áo không cổ :

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=83390&d=1339126243

Hội trưởng xem và bố trí thư ký cập nhật DS số lượng và size nhé.
Giá áo chưa có, diễn đàn sẽ sẽ thông báo sơm nhất.

Tanhtanh
09-06-2012, 13:20

Mama tổng quản lập danh sách đi thoai
Tanhtanh đăng kí 1 áo Nam cỡ M, loại không cổ nhé.

Thông tin mới nhận: Cô Tô có wifi free phủ sóng roài

hakuna1609
09-06-2012, 16:58
Nốt mai, em gửi thầy bu về quê rồi sẽ trở lại với hội!

ooohmygod
09-06-2012, 17:31
Xhào đồng hương,gửi bản thông tin cá nhân cho tù trưởng đi nhá

bienphongvn
09-06-2012, 19:21
ok. hihi
1. Họ và tên: Hồ Ngọc Tùng
2. Sinh nhật: mười ba/ tám/1988
3. SĐT: 097năm hai chín 7869
4. YM; email: [email protected]
5. Giới tính: Nam
6. Tình trạng hôn nhân:Thân toàn độc ( độc thân) :D
7. Nick phượt: bienphongvn
8. Xế/Ôm .....@#$%%
9. Quê quán: Phú Hải-Phú Vang-Huế
Trú quan: Sơn Lộc- Sơn Tây- Hà Nội
10. Nơi ở hiện nay: Sơn Lộc- Sơn Tây- Hà Nội
11. Đăng ký nhận thông tin sms qua trưởng nhóm: langtusau0985
12. Nghề nghiệp: bộ đội :/
Hết ak =.=

bienphongvn
09-06-2012, 19:28
Mình cuối tháng 6 mới đc nghỉ hè bạn ah . Khoảng 29 nên chắc 16-17 tháng này thì khó rồi ^^

Cả Ngố
09-06-2012, 21:09
Chưa thấy nét gì của Tây Bắc bác ơi.

Dạ báo cáo hội trưởng nhà em mới tới được Văn chấn thôi ah .
Trời thì mưa ,đường khủng quá lên lại quay về . Chuyến này đi thất bại toàn tập .
Được vài bữa say xin thôi . Ảnh thì vác máy cùi lên chỉ để làm tư liệu thôi ah

bby
10-06-2012, 09:55
Tự hỏi lòng không biết sẽ còn đi được bao nhiêu chuyến? Lưu luyến được bao nhiêu con đường nơi ta qua. Còn nhiều nơi mà ta sẽ không có cơ hội để khám phá. Thật hạnh phúc vì được tham gia và quen biết hội nhà mềnh. Yêu hội nhà mình quá!
@Hakuna: Cho mình đăng ký áo nữ size M không cổ nhé.

ooohmygod
10-06-2012, 16:21
Mình cuối tháng 6 mới đc nghỉ hè bạn ah . Khoảng 29 nên chắc 16-17 tháng này thì khó rồi ^^
Thế đông chí gia cát dự bao giờ sẽ ra mắt hội để bà con còn chuẩn bị tinh thần

bienphongvn
10-06-2012, 19:33
nếu được thì cuối tháng hội mình làm cái lễ nhỉ ^^
chứ em máu đi lắm rồi, nhưng mà tổ quốc vẫn đang còn trên đầu, huhuhu

Tanhtanh
10-06-2012, 20:07
Đợt này hòa chung không khí cho sinh nhật Phượt nên nhà mình cũng khá nhiều việc như là: Đi biển này, SN Phượt (đặt Áo,Lịch...), Bác Tuấn đi xuyên Việt, thành viên mới....
Giải quyết vụ Cô Tô đi các bác ơi. Đổ bê tông luôn nhé
Cập nhật danh sách đi Cô Tô
1.Tanhtanh
2...

hakuna1609
10-06-2012, 20:13
Đợt này hòa chung không khí cho sinh nhật Phượt nên nhà mình cũng khá nhiều việc như là: Đi biển này, SN Phượt (đặt Áo,Lịch...), Bác Tuấn đi xuyên Việt, thành viên mới....
Giải quyết vụ Cô Tô đi các bác ơi. Đổ bê tông luôn nhé
Cập nhật danh sách đi Cô Tô
1.Tanhtanh
...
2. Hakuna
3...

hakuna1609
10-06-2012, 20:20
8h tối mai 11/6 off trà chanh Ngã Tư Sở (612 Trường Chinh - dưới chân của biển hiệu Viglacera - Mãi mãi với thời gian)
1. Thành viên mới góp mặt
2. Đóng tiền đi Cô Tô
3. Nhận đăng ký áo diễn đàn Phượt (ko phải áo hội nhé!)
4. xin chữ ký bác Tuấn worldwhite chuẩn bị lên đường xuyên Việt
5. Phổ biến thêm về hoạt động sắp tới của hội (tham gia sinh nhật phượt tháng 8; sinh nhật hội tháng 9)

nga284
11-06-2012, 00:07
Đang đi công tác Quảng Ninh, chiều nay lang thang ra Vân Đồn tắm biển, ăn uống nhớ đến lời hứa với Tanhtanh sẽ hỏi Hội mình phòng nghỉ tại cảng Cái Rồng - Vân Đồn trong chuyến đi Cô Tô. Nói chung vào mùa du lịch rồi nên giá phòng đều tăng 50 - 100 % so với thời điểm cách đây 2 tháng. Hội đi vào cuối tuần nên giá cao hơn ngày thường nữa.
- Nhà nghỉ Tuấn Anh - Khu 9 - Cái Rồng - Vân Đồn - Quảng Ninh
ĐT: 0333.874 642 - 01663. 666.886
Giá phòng 3 giường : 400k ( giường 1,5 m- 1 phòng có thể ngủ được 9 người).
+ Phòng 2 giường: 300k
+ Phòng 1 giường: 200k
- Hà Nội Hotel - Nguyễn Trung Kiên- Khu 9 - Cái Rồng - Vân Đồn - Quảng Ninh
ĐT: 033.3874108 - 0984 288897
+ Phòng 3 giường : 500k
+ Phòng 2 giường: 400k
+ Phòng 1 giường: 250k
Nói chung là chia ra thì cũng rẻ mỗi người cũng chỉ khoảng 50k - 100k/ 1 tối ngủ. Các nhà nghỉ này đều ngay cạnh cầu cảng, cách 100- 200m thôi. Sáng tầm 6h là có tàu chạy ra Đảo, cũng tiện.
Mọi người chủ động gọi điện đặt trước phòng sớm nhé. Giá cả có thể trao đổi lại.Tuần này mình vẫn đang công tác ở Cẩm Phả gần đấy, cần giúp hay hỏi thông tin gì cứ alo nhé.
Chúc nhà mình 1 chuyến đi vui vẻ!

bby
11-06-2012, 10:43
Hic, cái vụ Cô Tô này em cũng ham hố quá mà đành ngậm ngùi. Có bác nào cho e xin một chân đi ké gọi là....chân xách đồ không? Em hứa sẽ ngoan ngoãn nghe lời mà.

johnny.angel
11-06-2012, 16:18
Đang đi công tác Quảng Ninh, chiều nay lang thang ra Vân Đồn tắm biển, ăn uống nhớ đến lời hứa với Tanhtanh sẽ hỏi Hội mình phòng nghỉ tại cảng Cái Rồng - Vân Đồn trong chuyến đi Cô Tô. Nói chung vào mùa du lịch rồi nên giá phòng đều tăng 50 - 100 % so với thời điểm cách đây 2 tháng. Hội đi vào cuối tuần nên giá cao hơn ngày thường nữa.
- Nhà nghỉ Tuấn Anh - Khu 9 - Cái Rồng - Vân Đồn - Quảng Ninh
ĐT: 0333.874 642 - 01663. 666.886
Giá phòng 3 giường : 400k ( giường 1,5 m- 1 phòng có thể ngủ được 9 người).
+ Phòng 2 giường: 300k
+ Phòng 1 giường: 200k
- Hà Nội Hotel - Nguyễn Trung Kiên- Khu 9 - Cái Rồng - Vân Đồn - Quảng Ninh
ĐT: 033.3874108 - 0984 288897
+ Phòng 3 giường : 500k
+ Phòng 2 giường: 400k
+ Phòng 1 giường: 250k
Nói chung là chia ra thì cũng rẻ mỗi người cũng chỉ khoảng 50k - 100k/ 1 tối ngủ. Các nhà nghỉ này đều ngay cạnh cầu cảng, cách 100- 200m thôi. Sáng tầm 6h là có tàu chạy ra Đảo, cũng tiện.
Mọi người chủ động gọi điện đặt trước phòng sớm nhé. Giá cả có thể trao đổi lại.Tuần này mình vẫn đang công tác ở Cẩm Phả gần đấy, cần giúp hay hỏi thông tin gì cứ alo nhé.
Chúc nhà mình 1 chuyến đi vui vẻ!

Em có xem cái bảng giá chị Nga đưa, nếu nhà mình đi chỉ chỉ cần 2 phòng thôi. Nam 1 phòng, nữ 1 phòng. Không cần nhiều...Thú thực với các bác là cái Cô Tô này là em muốn đi lâu lắm rồi, nhưng kẹt cái vụ học, cứ bước ra khỏi nhà là lại khối vấn đề, nan giải...Dứt áo ra đi thì không nỡ mà ở nhà thì bứt rứt không chịu được...ôi trời ạ...biết làm thế nào đây....

hakuna1609
11-06-2012, 18:15
Em có xem cái bảng giá chị Nga đưa, nếu nhà mình đi chỉ chỉ cần 2 phòng thôi. Nam 1 phòng, nữ 1 phòng. Không cần nhiều...Thú thực với các bác là cái Cô Tô này là em muốn đi lâu lắm rồi, nhưng kẹt cái vụ học, cứ bước ra khỏi nhà là lại khối vấn đề, nan giải...Dứt áo ra đi thì không nỡ mà ở nhà thì bứt rứt không chịu được...ôi trời ạ...biết làm thế nào đây....

Tóm lại là đi thôi!
Nếu còn lăn tăn thì tối nay đi off để bị rủ rê là sẽ quyết tâm đi thôi, hehe

hoamùaxuân
11-06-2012, 18:21
Hix, cái này là tại anh tại ả, tại cả đôi bên mà sao tội vạ chứ trút hết lên đầu Kiếm tui thế này . Bạn Small Leaf đã lên kế hoạch thứ 3 tuần sau nhằm ngày 5-6 mời các bác trong hội Hà Tây phượt nhà ta ở quán cafe quen thuộc của hội để giới thiệu, trình bày và cám ơn rùi ạ. Thân mời bạn bè gần xa, bà con cô bác trong Hội tham gia đầy đủ ạ ( tất nhiên là Kiếm tui cũng phải tham gia rùi ) . Mong được sự quan tâm của bà con cô bác ạ :)
Ái chà, cái vụ này hay đó, anh có hàng mới mà giấu thì các bác ở hội Hà Tây phạt rồi, chừng nào tới hội Sài Gòn được phạt đây anh Kiếm ơi ;)

caffe_1minh
11-06-2012, 21:31
mình cũng ở Hà Đông, quê HT, cho xin 1 slot ạh :D

gagobattu
11-06-2012, 23:54
nhập hội thỉnh thoảng lên đường cùng anh chị em thôi

langtusau0985
11-06-2012, 23:59
Mời bạn gửi thông tin tới mail của em Quyền ở trang đầu nhé hoặc có thể gửi cho mình qua mail:[email protected] nhé
Thông tin gồm có
Họ và tên:
quê quán:
chỗ ở hiện tại:
Ngày tháng năm sinh:
email,yahoo
số đt:
Những thông tin này để mình add vào danh sách hội và để cập nhật cho bạn các thông tin về off hội và thổ chức các chuyến đi của hội nhé

ooohmygod
12-06-2012, 02:39
Khéo mà lại bị phạt vạ cụ @Độ nhé

hakuna1609
12-06-2012, 08:17
Dời lịch Cô Tô 2 tuần sang 29,30/6-1/7.
Tuần này hội tổ chức hóng gió trên Tam Đảo
Thời gian: 4h chiều T7 bắt đầu xuất phát tại cổng ĐH Ngoại Ngữ - ĐH Quốc gia Hà Nội (chân cầu Vượt Mai Dịch phía Phạm Văn Đồng)
Kinh phí: 200k
Thành viên:
1. ooohmygod
2. Vô Tình Kiếm
3. Small Leaf
4. Gà gô
5. Kiencang
6. Hakuna
7. Tanh Tanh
8. Harika
9.

Nhận đăng ký đến hết ngày thứ 6. Thứ 7 còn đi chợ mua đồ tối lên đó cắm lều nướng thịt.

langtusau0985
12-06-2012, 08:29
Sao mà bị phạt vạ hả Giang Mai ơi

Khéo mà lại bị phạt vạ cụ @Độ nhé

hakuna1609
12-06-2012, 08:43
Vì cái tội phát biểu linh tinh, ko đúng quy trình chứ sao. Anh muốn có sđt của bạn í thì cứ pm riêng, chứ sao lại bảo bạn ấy gửi email cho riêng anh theo cái form đó!

Anh sầu đọc lại post#4 của topic đi nhá!

Mời bạn gửi thông tin tới mail của em Quyền ở trang đầu nhé hoặc có thể gửi cho mình qua mail:[email protected] nhé
Thông tin gồm có
Họ và tên:
quê quán:
chỗ ở hiện tại:
Ngày tháng năm sinh:
email,yahoo
số đt:
Những thông tin này để mình add vào danh sách hội và để cập nhật cho bạn các thông tin về off hội và thổ chức các chuyến đi của hội nhé

Vô Tình Kiếm
12-06-2012, 09:35
Ái chà, cái vụ này hay đó, anh có hàng mới mà giấu thì các bác ở hội Hà Tây phạt rồi, chừng nào tới hội Sài Gòn được phạt đây anh Kiếm ơi ;)

-SS :Các em gái mình vào tận đây để phạt vạ mình, hic hic .Thì khi nào anh vào SG sẽ đi kiếm mọi người để xin dc phạt vạ mà .

langtusau0985
12-06-2012, 10:10
Mọi người cứ nghĩ xấu về anh như thế chứ,anh chỉ muôn mọi người khi gửi mail đó để có thể biết đựoc thông tin tiện liên hệ với hội thôi mà

Vì cái tội phát biểu linh tinh, ko đúng quy trình chứ sao. Anh muốn có sđt của bạn í thì cứ pm riêng, chứ sao lại bảo bạn ấy gửi email cho riêng anh theo cái form đó!

Anh sầu đọc lại post#4 của topic đi nhá!

ha rika
12-06-2012, 10:13
Em Hà đăng ký đi nhé...:)

quyennt
12-06-2012, 13:03
Vụ Tam Đảo cắm trại chỗ nào đấy? Với lại tính trek mấy đỉnh Hakuna?

langtusau0985
12-06-2012, 16:25
À mà nhà cháu đã cảm ơn bác cường vì đã tặng áo phản quang cho hội mình ở bên vĩnh phuc phượt hội rồi đó

langtusau0985
12-06-2012, 16:27
Có ai muốn làm ôm của Nhà cháu đi tam đảo vào buổi sáng chủ nhật không nhể,Nhà cháu còn có chút việc nên sáng chủ nhật mới lên được các bác ạ

hakuna1609
12-06-2012, 19:36
Áo diễn đàn phượt đã có giá và thời hạn đăng ký nộp tiền.
Áo có cổ: 125k
Áo ko cổ: 90k
Thời hạn cuối đăng ký và nộp tiền: 20/7 (để Hakuna có thể chuyển khoản cho BTC diễn đàn), còn hạn đăng ký trực tiếp với diễn đàn là 22/7.

langtusau0985
12-06-2012, 21:22
Oki có gì sẽ đóng xiên cho cô nhé

Áo diễn đàn phượt đã có giá và thời hạn đăng ký nộp tiền.
Áo có cổ: 125k
Áo ko cổ: 90k
Thời hạn cuối đăng ký và nộp tiền: 20/7 (để Hakuna có thể chuyển khoản cho BTC diễn đàn), còn hạn đăng ký trực tiếp với diễn đàn là 22/7.

Tình Cờ
12-06-2012, 22:42
À mà nhà cháu đã cảm ơn bác cường vì đã tặng áo phản quang cho hội mình ở bên vĩnh phuc phượt hội rồi đó

Đồng chí Độ đừng có nâng cao quan điểm lên quá nhé, khách sáo như kiểu ko coi TìnhCờ là mem của hội ấy, ở hội lâu rồi mà chú post 1 bài nghe bùn quá! A ko khoái vụ này đâu! Với mình thì đi đâu cũng mong đó là nhà, đâu cũng là anh em!

langtusau0985
12-06-2012, 22:53
Bác cường cứ nói vậy chứ tại từ hôm đi hà giang về có đội hình đẹp quá các bạn cháu cứ khen mãi nên nhà cháu muốn cảm ơn bác nhưng chưa gặp được bác để cảm ơn,nhưng nếu mà bác bảo nhà cháu khách sao thì em xin lỗi bác nhé,có gì nhà cháu tre người non dạ nên bác bỏ quá cho ạ,

Đồng chí Độ đừng có nâng cao quan điểm lên quá nhé, khách sáo như kiểu ko coi TìnhCờ là mem của hội ấy, ở hội lâu rồi mà chú post 1 bài nghe bùn quá! A ko khoái vụ này đâu! Với mình thì đi đâu cũng mong đó là nhà, đâu cũng là anh em!

ooohmygod
13-06-2012, 02:51
Em Hà đăng ký đi nhé...:)

Đăng kí j đấy Hà ơi...vụ tam đảo e ko đi tiếc nhỉ,thôi cứ ở nhà mà dưỡng lão nhé..hí hí

ooohmygod
13-06-2012, 02:53
A e Cảm ơn bác thật mà,nếu bác dảnh t7,chủ nhật tới sang giao lưu với đoàn bên tam đảo bác nhé

lt2011
13-06-2012, 09:03
Khiếp! Người già thường hay nhạy cảm, em nó cám ơn thôi mà ông bạn già nghĩ ngay là em nó khách sáo! Thực sự là xem lại ảnh mình cũng muốn cám ơn đấy :D, nhưng lại sợ hehe! Bây giờ yêu cũng sợ bị phạt vạ như cái nhà Diệp Kiếm Anh kia, nói thì sợ bị phạt vạ như nhà chú Độ, chả nói gì - không bày tỏ quan điểm cũng bị dọa phạt vạ như nhà cái chị Bby!(NT)

lt2011
13-06-2012, 09:05
Dời lịch Cô Tô 2 tuần sang 29,30/6-1/7.
Tuần này hội tổ chức hóng gió trên Tam Đảo
Thời gian: 4h chiều T7 bắt đầu xuất phát tại cổng ĐH Ngoại Ngữ - ĐH Quốc gia Hà Nội (chân cầu Vượt Mai Dịch phía Phạm Văn Đồng)
Kinh phí: 200k
Thành viên:
1. ooohmygod
2. Vô Tình Kiếm
3. Small Leaf
4. Gà gô
5. Kiencang
6. Hakuna
7. Tanh Tanh
8. Harika
9.

Nhận đăng ký đến hết ngày thứ 6. Thứ 7 còn đi chợ mua đồ tối lên đó cắm lều nướng thịt.
Ôi! Lại overnight, không biết mình có đi đc ko, thực sự dạo này lịch làm việc - công tác chả có gì rõ ràng cả!:shrug:

lt2011
13-06-2012, 09:09
ok. hihi
1. Họ và tên: Hồ Ngọc Tùng
2. Sinh nhật: mười ba/ tám/1988
3. SĐT: 097năm hai chín 7869
4. YM; email: [email protected]
5. Giới tính: Nam
6. Tình trạng hôn nhân:Thân toàn độc ( độc thân) :D
7. Nick phượt: bienphongvn
8. Xế/Ôm .....@#$%%
9. Quê quán: Phú Hải-Phú Vang-Huế
Trú quan: Sơn Lộc- Sơn Tây- Hà Nội
10. Nơi ở hiện nay: Sơn Lộc- Sơn Tây- Hà Nội
11. Đăng ký nhận thông tin sms qua trưởng nhóm: langtusau0985
12. Nghề nghiệp: bộ đội :/
Hết ak =.=
Chào đồng chí! Chúc mừng đ/c đến với HTPH. Tôi cũng là bộ đội cấp bậc: 3/

johnny.angel
13-06-2012, 10:16
Chào ACE nhà mình, dưới đây là link danh sách hội. ACE có thể vào check lại thông tin cá nhân, nếu của ai sai sót gì thì mail lại cho [email protected] ngay để chỉnh sửa nhé. Các bác nào đang có box vàng hoặc đỏ đề nghị gửi lại thông tin ngay. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AiNKn20GT49xdE9jSWJrTE5yNkFwQ1Q1VDhHMmdDa UE&pli=1#gid=0

bienphongvn
13-06-2012, 14:27
Vậy là có khả năng tham gia vụ này rồi ^^
Mình được về lúc 2h chiều ngày 29/6 nếu kịp sẽ xuống địa điểm ngay. thanks all .

ha rika
13-06-2012, 21:33
Đăng kí j đấy Hà ơi...vụ tam đảo e ko đi tiếc nhỉ,thôi cứ ở nhà mà dưỡng lão nhé..hí hí
Dạ thưa anh Giang Mai, em đăng ký theo chân anh đi Tam Đảo cuối tuần dưỡng lão mà.., chẳng hay anh thấy bất an gì khi em đi ???

ooohmygod
14-06-2012, 01:14
Dạ thưa anh Giang Mai, em đăng ký theo chân anh đi Tam Đảo cuối tuần dưỡng lão mà.., chẳng hay anh thấy bất an gì khi em đi ???
A đi toàn hành xác chứ có bao jo đc dưỡng lão đâu,zưng mà cô đi đc thì hà nội cũng đỡ oi bức.
Xin nghiêng mình kích cần chào đón e...hí hí

langtusau0985
14-06-2012, 15:05
Hôm qua nhà mình đi giao lưu với vĩnh phúc phượt hội mà các bác chẳng rủ cháu để cháu ở nhà buồn gần chết huhu

gagobattu
14-06-2012, 16:23
oạch cũng chẳng rủ mình làm hôm qua ngồi nhà buồn

Kestrel
14-06-2012, 19:56
Em là ma mới xin kính chào toàn thể cô, dì, chú bác anh chị em bạn bè gần xa bà con khối phố HTPH, mong sẽ sớm có dịp được gặp mặt mọi người(S)

gagobattu
14-06-2012, 20:58
Em là ma mới xin kính chào toàn thể cô, dì, chú bác anh chị em bạn bè gần xa bà con khối phố HTPH, mong sẽ sớm có dịp được gặp mặt mọi người(S)
t6 off cố mà ra hóng hớt =)) đi chơi giao lưu vs ace luôn

langtusau0985
14-06-2012, 22:00
Bạn hãy đọc lại trang 1 hay trang 4 nhé để gửi thông tin để hội cập nhật danh sách để tiện liên hệ rủ rê trà đá trà chanh off ẹp và đi phượt bạn nhé cả hôi luôn hoan nghênh tất cả những người mới bạn nhé

hakuna1609
15-06-2012, 08:28
Welcome thành viên mới!
8h tối nay 15/6 off trà hoa 59 Khương Trung chốt DS đóng tiền đi Tam Đảo nhé!
- Đón chào thành viên mới
- Bàn vụ áo xống đồng phục
- Từ thiện tháng 9

MUHSK
15-06-2012, 14:16
Mùa này có susu không nhỉ, nếu có Tổng Quản vặt "trộm" cho anh mấy mớ về nhé.
Dạo này thiếu rau quá X(, ( chẳng có cái mụn nào mọc nổi) :D

https://static.eway.vn/public/ware/pictures_fullsize/vix1292987305.jpg

bby
15-06-2012, 15:57
Tam đảo - lên đường thui!

bby
15-06-2012, 16:14
Có ai muốn làm ôm của Nhà cháu đi tam đảo vào buổi sáng chủ nhật không nhể,Nhà cháu còn có chút việc nên sáng chủ nhật mới lên được các bác ạ
Chờ mãi định xem có ôm nào mới xinh tươi đi cùng bác Độ để e còn biết đường rút lui. Thế mà giờ này còn chưa thấy ôm mới nào. Chờ đến tối nay, nếu không có gì thay đổi, em sẽ theo bác.

hakuna1609
15-06-2012, 23:03
‎14h chiều mai 16/6/2012, HT hội khởi hành đi Tam Đảo. Số lượng hiện có 12 thành viên, sẽ giao lưu với đội Vĩnh Phúc tại Tam Đảo.
ACE khi đi đem theo:
- Giày trekk
- Dép nhựa
- Mũ rộng vành
- quần áo mưa bộ
- 1 bộ quần áo khô
- túi ngủ/chăn nhẹ
Lưu ý rằng chúng ta phải trekk, nên sắp xếp hành lý gọn nhẹ, dễ di chuyển.

dantocgoc
15-06-2012, 23:13
Có thành viên nào PM muốn thay đổi nội dung bài 1 và 4. Mình đã PM trả lời nhưng vẫn chưa thấy động tĩnh hay ý kiến gì của hội trưởng về việc này cả?
Nếu có viết ra trang cuối mình thay lên cho nhé.? Chúc mọi người 1 ngày vui vẻ.:)

hakuna1609
15-06-2012, 23:37
Cảm ơn bác dantocgoc. Hội trưởng nhà em busy quá nên chưa viết bài diễn đàn như bác đã dặn. Hội trg còn sợ bác dantocgoc bận với sinh nhật phượt nên cũng ko alo cho anh.

Em muốn sửa post 4 (sửa mục nhóm thông tin và form đăng ký cho thành viên mới - bác xóa cái cũ, paste cái mới vào ạ)
------------------------------------------------------

Nhóm thông tin
Theo danh sách, cứ 20 người là 1 nhóm thông tin, sẽ nhận được sms ọp ẹp của trưởng nhóm.
- 1-20: Tanh Tanh
- 21-40: Langtusau
- 41-60: The Gunner
- 61- nay: ChAn ChAn

Và cũng lưu ý các thành viên, khi nhận được thông tin của hội, rất mong các bạn trả lời. Nếu quá 3 lần nhắn tin, bạn ko trả lời thì mình rất tiếc phải thay lời các trưởng nhóm: “Mong bạn cập nhật thông tin trên diễn đàn hoặc FB, tụi mình sẽ ko sms làm phiền bạn nữa”

Các thành viên chưa từng được nhận sms ọp ẹp từ các trưởng nhóm thì liên lạc trực tiếp với nhóm trưởng.
PM các trưởng nhóm để được add vào FB hội.

Form cho các thành viên mới xin gia nhập hội:
Email đăng ký thành viên gửi về cho:
1. Hội trưởng MUHSK - [email protected]
2. Hội phó phụ trách chung: Hakuna – [email protected]
3. Hội phó tư vấn cung đường: Worldwhite - [email protected]
4. Các trưởng nhóm:
- TheGunners: [email protected]
- chAnchAn: [email protected]
- Tanh Tanh: [email protected]
- langtusau: [email protected]

Tiêu đề thư: Đăng ký gia nhập HTPH

Nội dung thư:
1. Họ và tên:
2. Sinh nhật:
3. SĐT:
4. YM; email:
5. Giới tính:
6. Tình trạng hôn nhân: (độc thân/đang cưa cẩm/có người yêu/có gia đình)
7. Nick phượt:
8. Xế/Ôm:
9. Quê quán:
10. Nơi ở hiện nay: (bạn có thể ghi khu vực, hoặc địa chỉ chi tiết để xế ôm tiện đường đón nhau)
11. Nghề nghiệp:
12. SĐT người thân: (dùng khi cấp bách, gặp sự cố cần thông báo cho gia đình)
13. Tiền sử bệnh tật: (để nhóm có thể biết trước để xử lý khi chẳng may gặp phải trên đg phượt)

Danh sách hội: https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AiNKn20GT49xdE9jSWJrTE5yNkFwQ1Q1VDhHMmdDa UE&pli=1#gid=0
Sau khi gửi email 3 ngày mà chưa xem được danh sách này bạn PM cho hakuna hoặc các trưởng nhóm để tụi mình add bạn vào danh sách nhé!
---------------------------------

Còn post 1 của hội trưởng MUHSK, nhờ bác dantocgoc xóa dùm danh sách ạ. Vì danh sách thay đổi từng ngày chứ ko phải là thông tin cố định. Chỉ giữ lại tên, nick của các thành viên chính để các hội viên tiện liên lạc.
--------------------------------------------------------

Danh sách hội trưởng, hội phó và các nhóm trưởng để các thành viên tiện liên lạc:

1, MUHSK – Hội trưởng - cùng các bô lão ( bogia68, worldwhite, dantocgoc..vv) định hướng cho Hội
2, Hakuna1609 - Hội phó- Nhiệm vụ: Mama tổng quản
3, worldwhite - Hội phó - Cố vấn cho Hakuna, MUHSK, khuấy động quần hùng trên diễn đàn, trên từng cung đường và trong đời thường ( Người giữ lửa )
Và các trưởng nhóm:
4, TheGunners
5, chAnchAn
6, Tanhtanh
7, langtusau0985

Hà Tây Phượt Hội luôn chào đón tất cả các bạn. Dù bạn ở đâu, Đà Nẵng, Nam Định, Thái Nguên, Hà Giang...vv Khi vào Hội, chúng ta là anh em một nhà.

Chào đón đoàn đi Hà Giang trở về.
Chúc các bạn có những ngày nghỉ lễ vui vẻ

MUHSK

dantocgoc
16-06-2012, 00:55
Đã edit xong mời Hội Trưởng và các bác thành viên trong nhà kiểm tra lại giúp xem còn thiếu xót gì không ạ.:)

Mong là dịp đại hội SN phượt lần này sẽ được hội tụ cùng đồng hương và thành viên phượt HT quê mình.
Nhà cháu sẽ gửi thư PM riêng cho Hội Trưởng mời tham dự 1 cách trân trọng nhất.:)

langtusau0985
16-06-2012, 08:44
Bác dantocgoc sang tháng bảy đi ăn chung ở chung và bay chung với đồng bào kiêumailc bác uống hộ em vài chén nhé,với lại sinh nhật phượt đợt này anh chị em hà tây phượt hội mình sẽ làm với bác vài chén nhé

Đã edit xong mời Hội Trưởng và các bác thành viên trong nhà kiểm tra lại giúp xem còn thiếu xót gì không ạ.:)

Mong là dịp đại hội SN phượt lần này sẽ được hội tụ cùng đồng hương và thành viên phượt HT quê mình.
Nhà cháu sẽ gửi thư PM riêng cho Hội Trưởng mời tham dự 1 cách trân trọng nhất.:)

Shu Ngốc
16-06-2012, 23:08
Anh chỵ em thông cảm cho em nhé. Nhà hàng nhà em đang bắt đầu xây dựng thương hiệu nên em ko có thời gian rảnh để off cùng ae được. Cũng nhận được tin nhắn kêu đi off mà lực bất tòng tâm. Rất xin lỗi :(( e cũng thấy rất áy náy
Mong rằng qua đợt này e có thể có thời gian đi giao lưu với mọi người

langtusau0985
17-06-2012, 17:54
Nhà mình đã đi tam đảo về chưa nhỉ hôm nay không được bám càng ở nhà buồn quá hóng ảnh mọi người

TheGunners
17-06-2012, 18:40
Lâu rùi không comment bài nào nên hôm nay làm vài dòng nhí nhố chứ lâu mà không post bài khéo cũng bị phạt vạ ý chứ.

Đoàn đi Tam Đảo nhà mình về thì hú lên 1 tiếng và tung vài ảnh nóng lên để ace xem cho mát nhá. Chỉ vì 1 bài kiểm tra làm đc có 5,5 điểm và mấy phút bảo vệ thực tập vớ vẩn mà iem lỡ vụ Tam Đảo, đau lòng quá đi mất.

Từ giờ đến hết tháng 6 iem không ol và off ẹp được rùi, nhưng iem sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa vào đầu tháng 7 nhóa. Nhà mình lên cung đi đâu đó gần gần cho vui và nhớ off thường xuyên để bàn bạc rủ rê dụ dỗ mọi người đi Cô tô nha.

Chúc cả Hội có những ngày hè đáng nhớ!

Có khi nào nhìn mặt nước bình yên
Bạn lại nhớ những ân tình xưa cũ
Có khi nào giữa bạn bè đông đủ
Bạn thấy nao lòng vì thiếu vắng tôi không.

hakuna1609
17-06-2012, 20:00
Đoàn Tam Đảo sắp về tới HN, tập kết tại quán nhậu bên cạnh cafe New Star. ACE nào đi đón đoàn thì 8h30 có mặt tại quán nhá!

langtusau0985
17-06-2012, 20:27
Chả báo sớm nhà cháu đã về quy ẩn ở bản rùi hị hị không nhà cháu cũng đến chào đón và tiếp mọi người nhiệt tình chứ ạ

Đoàn Tam Đảo sắp về tới HN, tập kết tại quán nhậu bên cạnh cafe New Star. ACE nào đi đón đoàn thì 8h30 có mặt tại quán nhá!

Kestrel
17-06-2012, 20:45
Đoàn Tam Đảo sắp về tới HN, tập kết tại quán nhậu bên cạnh cafe New Star. ACE nào đi đón đoàn thì 8h30 có mặt tại quán nhá!Cả ngày giờ mới onl được, giờ mà chạy đên quán cùng ACE chắc đến dọn dẹp quá(beer)

hakuna1609
17-06-2012, 23:29
Cả ngày giờ mới onl được, giờ mà chạy đên quán cùng ACE chắc đến dọn dẹp quá(beer)

Ồi, ko đc nói suông thế. Máu thì cứ alo 1 cú là nắm đc tình hình. 10h30 đoàn mới chè chén xong và chia tay.

Kestrel
18-06-2012, 08:21
Ồi, ko đc nói suông thế. Máu thì cứ alo 1 cú là nắm đc tình hình. 10h30 đoàn mới chè chén xong và chia tay.
Hôm cả nhà đi Tam Đảo em gọi mà có thấy chị bắt máy đâu, lu bu quên ko gọi lại:)

hakuna1609
18-06-2012, 08:47
:D Sorry chưa lưu lại sđt. Với lại gọi nhỡ 1 cuộc chị chả bao giờ gọi lại cả, hehe.

gagobattu
18-06-2012, 09:15
oài sáng sớm nay 5h30 đã phải bật dậy đi làm nản quá trời

bby
18-06-2012, 09:16
Sau chuyến đi trekking (theo kiểu gọi của dân chuyên nghiệp) ở vùng núi Tam Đảo ngày hôm qua,em (một dân nghiệp dư chính gốc) đã hiểu theo nghĩa là: trek thật là khinh khủng. Nhưng cũng là điều khiến cho mình cảm ơn, thấy sức khỏe của mình cũng không quá tệ, sự chịu đựng của mình cũng không quá kém, khả năng đi của mình cũng không quá tồi.

chAnchAn
18-06-2012, 09:20
Ô thế cuối cùng chị bby đi cùng xế nào thế?

bby
18-06-2012, 10:15
Ô thế cuối cùng chị bby đi cùng xế nào thế?
Chị đi cùng với gagobattu. Xế 9x chính hiệu, nhưng e ý nói được một câu làm mình thấy yếu lòng. "Chị có tin em không?" (khi nói về việc đổ xăng, vì cái xe của mình vụ đi Hà Giang luôn hểt xăng,nên lúc nào cũng sợ hết xăng giữa đường-sợ đi bộ-sợ làm chậm hành trình "với cái chân không thể nhấc nổi nữa"). Cảm ơn xế nhiều!

hakuna1609
18-06-2012, 11:04
Đã có một ít "hàng" từ bạn Thanh bên Vĩnh Phúc

hakuna1609
18-06-2012, 11:05
20h tối nay (18/6) off share ảnh Tam Đảo tại cafe New Star
Trân trọng mời các thành viên Vĩnh Phúc phượt hội sang chung vui cóp ảnh nhé!
Khi đi đem theo thẻ nhớ, USB, ổ cứng, laptop,... thêm cả quà bánh đặc sản gì nữa cũng okie tuốt luốt, nhiệt liệt hoan nghênh!

Kestrel
18-06-2012, 11:39
Có hình rồi thì up lên cho mọi người dìm hàng chơi nhé:))

MUHSK
18-06-2012, 12:41
Hi Hakuna

Anh đăng ký 1 áo phượt: Nam/size S - Loại không cổ nhé.

Em xem luôn vụ áo Hội thế nào để anh em đăng ký luôn nhể.

quyennt
18-06-2012, 13:24
Nhà này off tối ngày. Má cứ nhằm ngày mình bận là off :(

hakuna1609
18-06-2012, 15:46
Đã có thời gian, địa điểm, kinh phí của sinh nhật diễn đàn phượt lần thứ 6:
Thời gian: 18-19/8/2012
Địa điểm: bãi biển Sầm Sơn - Thanh Hóa
Kinh phí: dự kiến là 450k

https://www.phuot.vn/threads/44935-C%C3%B9ng-Th%E1%BA%A3o-Lu%E1%BA%ADn-G%C3%B3p-%C3%BD-cho-bu%E1%BB%95i-SNP-2012-Mi%E1%BB%81n-B%E1%BA%AFc

Đăng ký mua Phượt lịch 2013:

- Loại lịch: Để bàn chữ A - 13 trang (Tương đương với 13 tờ) - kích thước 16x22 cm,

1 trang bìa - 12 tờ tháng - Có thể chia tương đối theo 4 chủ đề Xuân - Hạ - Thu - Đông

Số lượng in dự kiến (và mong muốn): 1000 cuốn

Giá bán: 25.000 VNĐ / 1 cuốn lịch

THÔNG TIN VỀ CHUYỂN KHOẢN, THU TIỀN MẶT:

Đại diện: Mai Thị Thúy Trinh / Nick Phượt: Cancerxinh
Email: [email protected]
Điện thoại: O1276549789
Chuyển khoản: Mai Thị Thúy Trinh - Số TK VCB Hà Nội Chi nhánh Thành Công - No. 0451001719630

Cú pháp chuyển khoản: Nick - Phượt lịch 2013 - số lượng - nơi nhận hàng (chỉ giao tại Hà Nội và Sài Gòn, không giao lẻ tới các cá nhân)

Ví dụ: Black - Phượt lịch 2013 - 100c - Hà Nội

Sau khi chuyển tiền, vui lòng PM thông tin lại cho nick Cancerxinh qua diễn đàn, điện thoại hoặc email để được xác nhận.

Vui lòng theo dõi thông tin cập nhật trên topic để biết thêm chi tiết và tiến độ chương trình.
https://www.phuot.vn/threads/43633-Ph%C6%B0%E1%BB%A3t-l%E1%BB%8Bch-2013-%C4%90%C4%83ng-k%C3%BD-%C4%91%C3%B3ng-ti%E1%BB%81n-k%E1%BA%BF-ho%E1%BA%A1ch-v%C3%A0-h%C3%A0nh-%C4%91%E1%BB%99ng-(chi-ti%E1%BA%BFt-b%C3%A0i-1)

Thời gian in ấn: Trước tháng 8/2012
Thời gian đăng ký: Đến trước 15/8/2012
Thời gian giao hàng: T10/2012

Hoặc có thể đăng ký cho Hakuna trước ngày 10/8 để Hakuna thống kê, chuyển khoản cho BQT diễn đàn.

quyennt
18-06-2012, 15:48
Dự định trek 3 đỉnh ban đầu trở thành chuyến đi tới Địa Ngục rồi lên Cổng Trời.
Chẳng có đường nào phi xe thẳng lên đỉnh ngoài con cách trek cả.
Chưa bao giờ thấy đoàn nhà mình trek trâu bò như lần này.

langtusau0985
18-06-2012, 16:34
Hự hự kiểu này thì nhà cháu phải luyện công bao nhiêu năm nữa mới theo được thể lực nhà mình đây treck vậy thì quá sức với nhà cháu rồi
tối nay cháu lại có việc không biết có tham ra được không nữa

chAnchAn
18-06-2012, 17:02
Úi may mà lần này m phải đi thi nên k treck Tam Đảo nếu không thì ...
Chờ e đi luyện thể lực thêm thời gian nữa cho bằng bạn bằng bè rồi mới treck đc mất. ^^

ooohmygod
18-06-2012, 17:43
Mọi người dậy rồi ạ,khỏe quá.nhà cháu sau đêm quạt thịt và ngày đeo ba lô hành xác giờ mới thấy mặt trời.hí hí

langtusau0985
18-06-2012, 20:38
Thế là hôm nay không ọp ẹp được rùi thế hoãn lịch đến hôm nào đây hả mama tổng quản ơi hay để tối thứ 4 đê

tqnam
18-06-2012, 20:51
tôi mai đi cả nhà vì thứ 4 minh bạn dui, lâu ko dc gặp cả nhà

langtusau0985
19-06-2012, 10:17
Tình hình là nhà mình ọp ẹp không nhỉ để mình trốn nắng về quê là mình ứ ra được đâu

Tình Cờ
19-06-2012, 12:58
Đợi tổ chức ọp ẹp xong share ảnh nhưng do dạo này mới đi về mọi người bận rộn quá nên chưa tổ chức off đc, mà mọi ng thì ngóng ảnh nên mình post lên vài tấm hình vụ giao lưu giữa 2 hội Vĩnh Phúc và Hà Tây + trekking Tam Đảo cho mọi người chém gió trước nhé!
Nhà mình nhiều cây văn quá nên mình ko dám rừu qua mắt thợ chỉ post ảnh kèm chú thích thôi nhé :D

Đoàn dừng chân ở đèo Tam Đảo, cái không khí lành lạnh của tiết trời, thật sảng khoái
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5087.jpg

Định đi vào xa xa chút nữa mà đội nhà ta nhìn thấy mấy lá bùa ớn quá, dừng thôi, kiếm củi và nổi lửa lên nào
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5105.jpg

Ông nướng gà, bà quạt chả =))
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5129.jpg
Thêm món Vắt nướng
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5123.jpg

Đêm lửa trại
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5140.jpg

Tình Cờ
19-06-2012, 13:00
Đèn ngủ tự chế bằng cây đèn pin của iêm đây các pác ah :D
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5163.jpg

Ngày mới bắt đầu, chuẩn bị lên đường tiếp nào...
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5187.jpg

Tình Cờ
19-06-2012, 13:01
Đường tới Địa Ngục Tự
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5210.jpg

Trekking in the sun =)), hướng tới Cổng Trời
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5203.jpg

Goodluck to all !(BB)

dantocgoc
19-06-2012, 13:29
Thích năm nỳ, nhân dịp SN phượt. Nhóm mình phất cờ này nhá.:)

hakuna1609
19-06-2012, 13:34
Thích năm nỳ, nhân dịp SN phượt. Nhóm mình phất cờ này nhá.:)

Nhất định rồi bác ạ! Đoàn em dự kiến có khoảng 20 thành viên tới sinh nhật phượt! Đăng ký chỗ cắm lều với BTC ạ!

MUHSK
19-06-2012, 14:04
Đèn ngủ tự chế bằng cây đèn pin của iêm đây các pác ah :D
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5163.jpg

Ngày mới bắt đầu, chuẩn bị lên đường tiếp nào...
https://i631.photobucket.com/albums/uu34/ghostguitar/DSCN5187.jpg

Ảnh 1 sáng kiến quá hay
Ảnh 2: Em minsk đỏ chóe này của bác nào vậy ta

langtusau0985
19-06-2012, 14:59
Bác nào đi sinh nhật phượt thì cho nhà cháu ké với ạ,nhà cháu hứa là nhà cháu sẽ ngoan ạ

langtusau0985
19-06-2012, 20:31
Nhà mình đi đâu hết mà để nhà cửa vắng vẻ tiêu điều quá
Ba năm cáp sách theo thầy
đến năm thứ bốn vác cày theo trâu
hỏi rằng kiến thức đi đâu
thưa rằng kiến thức theo trâu đi cày

Tình Cờ
19-06-2012, 21:01
Ảnh 1 sáng kiến quá hay
Ảnh 2: Em minsk đỏ chóe này của bác nào vậy ta

Min đó là của hội trưởng hội Vĩnh Phúc đồng chí hội trưởng Hà Tây ah! Mà đồng chí lặn đi đâu ko thấy xủi tăm gì cả, qua bao buổi off bao lần phượt rùi mà vẫn chưa gặp, ae bùn ghê gớm!

langtusau0985

Nhà mình đi đâu hết mà để nhà cửa vắng vẻ tiêu điều quá
Ba năm cáp sách theo thầy
đến năm thứ bốn vác cày theo trâu
hỏi rằng kiến thức đi đâu
thưa rằng kiến thức theo trâu đi cày

Hô hô, cày ah! Độ đi cày khi nào thế! Chăm chỉ gớm, tính đi cày lo cho tương lai hả đồng chí? Anh tưởng chú tâm đắc nhất là vụ.
"Trâu ơi, ta bảo Trâu này!
Trâu ra ngoài ruộng trâu cày với trâu
Cấy cày là việc của trâu....
Ta ham ăn nhậu, còn lâu mới cày .. "
=))

MUHSK
19-06-2012, 21:22
Min đó là của hội trưởng hội Vĩnh Phúc đồng chí hội trưởng Hà Tây ah! Mà đồng chí lặn đi đâu ko thấy xủi tăm gì cả, qua bao buổi off bao lần phượt rùi mà vẫn chưa gặp, ae bùn ghê gớm!

Dạo này việc đè chết người nên em không tham ra đi chuyến nào được, nhưng off ẹp thì vẫn thỉnh thoảng có mặt, còn ăn phạt vạ thì chưa buổi nào em bỏ, bác ợ.

Hôm nào mình cho minsk giao lưu với minsk của bác Hội trưởng Vĩnh Phúc cái nhể :D ( nhìn bề ngoài là "em" của mình mất hết điểm rồi, được cái mạnh ở kết cấu :D)

Có mấy bác đang vào xem trang mà ko viết, ko thanks gì, cẩn thận bị treo lên rồi sập cầu dao điện :D =))chết đấy

thanh.nt
20-06-2012, 08:00
Hôm nào mình cho minsk giao lưu với minsk của bác Hội trưởng Vĩnh Phúc cái nhể :D ( nhìn bề ngoài là "em" của mình mất hết điểm rồi, được cái mạnh ở kết cấu :D)

Em chờ được gặp bác và em Min-khờ của bác lắm đấy. Mong sớm có ngày hội ngộ với bác để cho 2 em nó tâm sự.

langtusau0985
20-06-2012, 09:18
Bác cường ơi ngày trước em đi cày thuê cuốc mướn suốt đó ạ,nhưng có cái là giờ que em cũng không đi cày nhiều ạ,còn nhà em chỉ hơi ham ăn chút chứ nhậu em cũng đâu có ham ạ,

Hô hô, cày ah! Độ đi cày khi nào thế! Chăm chỉ gớm, tính đi cày lo cho tương lai hả đồng chí? Anh tưởng chú tâm đắc nhất là vụ.
"Trâu ơi, ta bảo Trâu này!
Trâu ra ngoài ruộng trâu cày với trâu
Cấy cày là việc của trâu....
Ta ham ăn nhậu, còn lâu mới cày .. "
=))

cappuccino198
20-06-2012, 10:12
Em là mem mới xin chào tất cả ACE trong nhà HTPH thấy Hội mình hoạt động sôi nổi quá nên em cũng muốn tham gia ạ thông tin em đã gửi mail cho các ACE quản trị rùi ạ

johnny.angel
20-06-2012, 10:29
Out of list--->>. tủi thân...em ứ biết em ở nhóm nào nữa....Bác nào chủ xị báo lại hộ em....Gunner trưởng nhóm em thì phải ...hihi...
Sau một thời gian, chậm ngó nghiêng Forum vs các kênh khác thấy nhà ta công nghệ chuẩn hóa lên dần dần. Từ mai bắt đầu cập nhật Forum liên tục ạ....

hakuna1609
20-06-2012, 10:44
Johnny là 1 trong những thành viên đầu tiên mà, nhóm 1 anh Toản nhé! Ko nhận đc ọp ẹp quan trọng j thì cứ nhè anh ấy mà ăn vạ.
Danh sách: Cứ 20 người 1 nhóm nhé! (sắp phải thêm nhóm trưởng rồi)
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AiNKn20GT49xdE9jSWJrTE5yNkFwQ1Q1VDhHMmdDa UE#gid=0

johnny.angel
20-06-2012, 11:27
Thank XU HÀO chị nhé, lâu không làm tý màu lúa, em mạnh dạn cho 1 cái vào, anh chị em cứ ăn "lúa" đi nhá,

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=83772&d=1340175850

ai tham dự cuộc thi ảnh vào vote cho em 1 phát...hi vọng có cái ảnh đại diện cho Hà Tây Phượt Hội lên lịch ....Come true dream

MUHSK
20-06-2012, 13:32
@ langtusau0985
@ cappuccino198

Chúc chuyến đi Bản Giốc thành công, chân cứng đã mềm. Anh ở nhà nhóm bếp chờ hạt rẻ về để luộc nhé :D

BanickLionking
20-06-2012, 14:35
Nghe nói nhà Hà Tây xin ít mặt tiền cho vụ SNP 2012 để dựng chuồng trại. Không bít cần mấy trăm ha để còn chuẩn bị nhể? Ai đăng ký múa cột thì cũng lên danh sách luôn nhá. Dạo này cột inox khan hiếm nên số lượng cũng có hạn. thiếu cột tớ bổ xung cột tre mà bị te tua cấm kêu nhá :LL

langtusau0985
20-06-2012, 15:20
Cảm ơn bắc đã quá bộ quan tâm tới hội em ạ,nhà em vẫn đang lên lịch và danh sách sẽ gửi đến cho ban quản trị trong thời gian sớm nhất ạ ma ma tổng quản Mỳ Tôm của bọn em mới tính được sơ sơ gần 2 chục mạng ạ chắc đang bô xuang ạ

Nghe nói nhà Hà Tây xin ít mặt tiền cho vụ SNP 2012 để dựng chuồng trại. Không bít cần mấy trăm ha để còn chuẩn bị nhể? Ai đăng ký múa cột thì cũng lên danh sách luôn nhá. Dạo này cột inox khan hiếm nên số lượng cũng có hạn. thiếu cột tớ bổ xung cột tre mà bị te tua cấm kêu nhá :LL

langtusau0985
20-06-2012, 15:22
Cảm ơn bác thu nhé nhưng không bít mùa ni có hạt dẻ không nhỉ có gì em sẽ pm cho hội trưởng đầu tiên ạ

@ langtusau0985
@ cappuccino198

Chúc chuyến đi Bản Giốc thành công, chân cứng đã mềm. Anh ở nhà nhóm bếp chờ hạt rẻ về để luộc nhé :D

dantocgoc
20-06-2012, 21:04
Cảm ơn bắc đã quá bộ quan tâm tới hội em ạ,nhà em vẫn đang lên lịch và danh sách sẽ gửi đến cho ban quản trị trong thời gian sớm nhất ạ ma ma tổng quản Mỳ Tôm của bọn em mới tính được sơ sơ gần 2 chục mạng ạ chắc đang bô xuang ạ

Chắc mình phải lưu tâm cho nhà này quá.;)

Ngoài số lều mang theo, đóng cọc kéo dây quây thành trại. Chừa 1 lối đi ra vào làm cái biển đề trại của HT có khi lại hay đấy nhể. Sẽ cố thu xếp riêng cho nhà HT mình 1 cái chòi lá, ẩn mình dưới hàng thông vi vu coi như đại bản doanh vừa nằm chơi vừa tiếp khách luôn.(NT)
Đại loại chòi lá là như vậy.

hakuna1609
20-06-2012, 22:08
Chắc mình phải lưu tâm cho nhà này quá.;)

Ngoài số lều mang theo, đóng cọc kéo dây quây thành trại. Chừa 1 lối đi ra vào làm cái biển đề trại của HT có khi lại hay đấy nhể. Sẽ cố thu xếp riêng cho nhà HT mình 1 cái chòi lá, ẩn mình dưới hàng thông vi vu coi như đại bản doanh vừa nằm chơi vừa tiếp khách luôn.(NT)
Đại loại chòi lá là như vậy.

Oa! Được thế thì còn gì bằng ạ!

Bác dantocgoc bố trí cho hội em cái chòi lá ấy nhé! Mấy chuyến over night ngủ rừng rú của tụi em cũng đứa trong lều đứa ngoài trời, giờ được cái chòi như thế thì đúng là thiên đường!

Đa tạ bác và BTC ạ!

Tình Cờ
20-06-2012, 22:17
Tam Đảo - Vĩnh Phúc - Đồng hành cùng chung tay bảo vệ thiên nhiên
Mình post bài về chuyến trekking Tam Đảo của 2 hội - Đường tới Địa Ngục và hướng lên Cổng Trời.
Mọi người vào đọc bài Tam Đảo - Vĩnh phúc 17/06 - 18/06 (https://www.phuot.vn/threads/45488-Tam-%C4%90%E1%BA%A3o-V%C4%A9nh-Ph%C3%BAc-%C4%90%E1%BB%93ng-h%C3%A0nh-c%C3%B9ng-b%E1%BA%A3o-v%E1%BB%87-thi%C3%AAn-nhi%C3%AAn?p=631599#post631599) từ link dưới để xem nhé!
== >>Tam Đảo - Vĩnh phúc (https://www.phuot.vn/threads/45488-Tam-%C4%90%E1%BA%A3o-V%C4%A9nh-Ph%C3%BAc-%C4%90%E1%BB%93ng-h%C3%A0nh-c%C3%B9ng-b%E1%BA%A3o-v%E1%BB%87-thi%C3%AAn-nhi%C3%AAn?p=631599#post631599)
Goodluck to all!

ductrong_vw
21-06-2012, 10:40
Dear cả nhà
Mình mới đăng ký tham gia HTPH. Mong được tham gia giao lưu cùng các ACE
Khi nào lượn lờ đâu phone mình với nhé
Thân chào

ductrong_vw
21-06-2012, 10:42
Dear cả nhà
Khi nào lượn lờ đâu phone mình với nhé. Mình tên Trọng 0986 222 346
Thân chào

MUHSK
21-06-2012, 11:36
Dear cả nhà
Khi nào lượn lờ đâu phone mình với nhé. Mình tên Trọng 0986 222 346
Thân chào

Chào mừng bạn tham ra Hội, ( bạn đọc qua trang 1 để nắm bắt thông tin Hội nhé )

Hi cả nhà
Trọng đã gửi thông tin đăng ký cho mình trước khi lập nick phượt, mình sẽ forward lại cho Johnny ( Quyền) và mọi người nhé.

cappuccino198
21-06-2012, 12:32
@ langtusau0985
@ cappuccino198

Cảm ưn bác Hội Trưởng đã quan tâm đến ae.Chúc bác ở nhà có những ngày nghỉ vui vẻ bên gđ :)

johnny.angel
21-06-2012, 15:16
Nhà mình có nhiều bác chơi ảnh mà sao không thấy tham gia dự thi ảnh mừng Sinh nhật Phượt 2013 nhỉ, Small leaf, Worldwhite, Ha Rika các bác đâu hết cả roài

nhoceddy
21-06-2012, 18:36
Xem ảnh các bác đi Tam Đảo về mà đôi chân e nó cứ cuồng hết cả lên rùi..

Hakuna đkí cho tớ 1 áo Phượt ko cổ, size S nh và 1 cuốn lịch bàn nữa. Thanks bạn!

langtusau0985
21-06-2012, 20:50
Chú cũn là dân chơi chú đại diện đi quyền để anh em còn được thơm lây

Nhà mình có nhiều bác chơi ảnh mà sao không thấy tham gia dự thi ảnh mừng Sinh nhật Phượt 2013 nhỉ, Small leaf, Worldwhite, Ha Rika các bác đâu hết cả roài

Tanhtanh
21-06-2012, 22:47
Hakuna đưa danh sách đăng kí áo và lịch của hội mình lên nhé, xem tình hình đến đâu rùi :)
Tanhtanh đăng kí: 1 áo nam size S, loại không cổ nhé.

hakuna1609
21-06-2012, 23:43
Tình hình áo:
1. langtusau: 1XL nam có cổ
2. Tanhtanh: 1S nam, ko cổ
3. bby: 1M nữ, ko cổ
4. MUHSK: 1S nam, ko cổ
5. Eddy: 1S nữ, ko cổ

Lịch:
1. Hakuna
2. Eddy

Đã PM cho BQT, mình ko tận dụng được cái áo phươt để in logo hội mình vào được. Nếu là áo trơn thì may ra.
Quy trình làm áo là in logo --> cắt may --> hoàn thành.
Còn áo phượt là áo thành phẩm, rất khó để in đúng vị trí (và căn đúng logo 2 bàn chân phượt nữa)
Còn ai có kinh nghiệm, địa chỉ in đồng phục, may mặc thì PM giúp hakuna nhé!

langtusau0985
22-06-2012, 11:59
Em ơi anh 1 nam XL không cổ + 1 nữ M có không cổ nhé

Tình hình áo:

Lịch:
1. Hakuna
2. Eddy

Đã PM cho BQT, mình ko tận dụng được cái áo phươt để in logo hội mình vào được. Nếu là áo trơn thì may ra.
Còn áo phượt là áo thành phẩm, rất khó để in đúng vị trí (và căn đúng logo 2 bàn chân phượt nữa)

huongxoxocool
22-06-2012, 12:22
Bạn ơi giúp tớ 1 áo nữ size M ko cổ nhé !!!

johnny.angel
22-06-2012, 13:40
https://www.phuot.vn/threads/44356-Cuộc-thi-Ảnh-Lịch-2013-Khoảnh-khắc-của-bạn/page7
https://www.phuot.vn/threads/44356-Cuộc-thi-Ảnh-Lịch-2013-Khoảnh-khắc-của-bạn/page8

Cả nhà ơi, em có dự thi 3 tấm ảnh ở đây...mọi người vào like nhá, độ chém càng mạnh thì càng có khả năng lên lịch đới...hehe....Thank mọi người

johnny.angel
22-06-2012, 13:41
Chú cũn là dân chơi chú đại diện đi quyền để anh em còn được thơm lây

Xí hổ, "dân chơi", anh cứ gọi là có cầm máy đi.....

gagobattu
22-06-2012, 20:39
hakuna cho em đăng ký 1 áo size S không cổ nhé

Imquoc
23-06-2012, 08:43
MÌnh tham gia lâu nhưng chưa vào hội, mình đã thông tin qua mail. Rất mong đồng hành cùng hội phượt Hà tây.

chAnchAn
23-06-2012, 09:23
cho e đăng ký 1 áo nữ không cổ size M nhé c hakuna, với 1 cuốn lịch để bàn nữa.

nikio
23-06-2012, 13:45
Đăng ký cho NIkio 1 áo nữ S, ko cổ nhé Hakuna

Tình hình áo:

Lịch:
1. Hakuna
2. Eddy

Imquoc
23-06-2012, 15:39
Mời cả nhà xem http://www.youtube.com/watch?v=IBTiJZmajbo&feature=share
CHuyến đi này địa chỉ ở đâu thế bạn? TUYỆT

gagobattu
24-06-2012, 17:28
em đoán đây là vụ ace đi hà giang phải hơm

bby
24-06-2012, 18:12
Đúng là chuyến đi Hà Giang, nhưng đoạn này là ở hồ Ba Bề khi đoàn nhà ta chơi quả đi thuyền

bby
24-06-2012, 18:19
Chào cả nhà! Em vừa có chuyến chinh phục đỉnh Hàm Lợn cùng Lee Gee Ooh về. Nhóm em lúc lên đi bằng đường khe suối, vào cái lúc thời tiết mưa. Tự khâm phục bản thân mình quá khi đã có thể đi nhiều hơn những gì mình nghĩ. Lên được đến đỉnh rùi thì thấy cũng bình thường. Đúng là càng đi thì lại càng muốn đi. Nguy hiểm quá thôi - Không dừng lại được nữa rồi.

lt2011
25-06-2012, 10:25
Hảo hảo ơi, áo của hội mình hay áo phuot đấy?

hakuna1609
25-06-2012, 10:37
Áo phượt ạ! Tím mộng mơ, chỉ có logo bàn chân. 1 trước ngực, 1 sau gáy.

Em đang muốn tìm địa chỉ in logo hội nhà mình lên áo. Phối kết hợp 2 trong 1 luôn, tiết kiệm chi phí cho thành viên!

Cơ mà chưa biết in ở đâu, giá thế nào. Cả nhà xúm vào góp ý, góp công góp sức với!

Thêm nữa, em mua 1 cái đèn bão rồi nhé! Ăn thịt nướng ko phải lăm lăm đèn pin lườm miếng sống miếng cháy nữa.
Đang có ý định mua máy lọc nước, đi trek đỡ phải đem nhiều chai.
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AvrmViFl_hW6dDdaMG9Cd3c1MnhwOUVVbGZwQVFKZ 0E

Imquoc
25-06-2012, 11:31
Đợt dự SN lần này hội nhà mình cho cái định hướng tại page 1 nhé, chương trình ntn để anh chị em còn chuẩn bị, đang háo hức quá.
+ Về việc áo hội phượt nhà mình có là điều hay nhưng in kết hợp với áo của hội như thế có nên k?
+ Nếu kết hợp thì cần có market cho thật hợp lý, tránh sự kết hợp không hài hòa dẫn đến mất cân đối.
+ Thêm nữa, nếu chúng ta kết hợp trên chính mẫu của cả nhà cần phải có sự xin phép, nếu không là có sự vi phạm bản quyền :D

langtusau0985
25-06-2012, 13:03
NHà cháu xin báo cáo là nhà cháu đã đi Thác Bản Giốc về lúc 7h Am sáng nay với 23 h liên tục thức trắng và chỉ đi chơi,ăn và chạy xe trên đường kiêm nghề móc lốp vá và thay săm liên tục của đoàn,mà 3/4 thời gian của chuyến đi này là đi trong mưa.đường lầy lội,offroad.nhà cháu về đến nhà tắm xong lên cty họp xong chuồn về ngủ giờ đã trở lại để ăn hại đây ạ

MUHSK
25-06-2012, 13:09
NHà cháu xin báo cáo là nhà cháu đã đi Thác Bản Giốc về lúc 7h Am sáng nay với 23 h liên tục thức trắng và chỉ đi chơi,ăn và chạy xe trên đường kiêm nghề móc lốp vá và thay săm liên tục của đoàn,mà 3/4 thời gian của chuyến đi này là đi trong mưa.đường lầy lội,offroad.nhà cháu về đến nhà tắm xong lên cty họp xong chuồn về ngủ giờ đã trở lại để ăn hại đây ạ

@: langtusau: Sức khỏe đúng là vô đối.

Chúc mừng sinh nhật : Lee_jee_ooh

lee_jee_ooh
25-06-2012, 14:13
Chào cả nhà! Em vừa có chuyến chinh phục đỉnh Hàm Lợn cùng Lee Gee Ooh về. Nhóm em lúc lên đi bằng đường khe suối, vào cái lúc thời tiết mưa. Tự khâm phục bản thân mình quá khi đã có thể đi nhiều hơn những gì mình nghĩ. Lên được đến đỉnh rùi thì thấy cũng bình thường. Đúng là càng đi thì lại càng muốn đi. Nguy hiểm quá thôi - Không dừng lại được nữa rồi.

bby viết sai tên em rồi kìa hehe

Thanks bác Thu, hôm nào trá đá cầu Diễn bác thu ơi, lâu quá ko gặp các bác.

quyennt
25-06-2012, 15:43
Ghen tị với Lee. Sao hội trưởng ưu ái cậu ý thế, trước giờ chẳng ai được chúc mừng T_T

MUHSK
25-06-2012, 16:01
Thanks bác Thu, hôm nào trá đá cầu Diễn bác thu ơi, lâu quá ko gặp các bác.

Uh nhớ dạo trước, mưa mưa, rét rét mấy anh em hay ngồi trà nóng, trà đá. Giờ chắc mỗi người lại bận 1 việc, cũng lâu ko thấy bác Tuấn online, chắc đang ấp ủ dự án, kế hoạch gì đây.

Ghen tị với Lee. Sao hội trưởng ưu ái cậu ý thế, trước giờ chẳng ai được chúc mừng T_T

Không phải đâu nha, hôm nay anh có tý thời gian, la cà mới biết hôm nay là sinh nhật Lee , nên chúc mừng. ;)

langtusau0985
26-06-2012, 12:17
Đây là hình ảnh đánh dấu của hội mình trên mẫu sơn
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8678.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8684.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8815.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8806.jpg

langtusau0985
26-06-2012, 12:20
Còn đây là trên cột mốc và đỉnh thác Bản Giốc
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8869.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8873.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8852.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8916.jpg

langtusau0985
26-06-2012, 12:22
Cả đoàn xí xớn với cột mốc
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8855.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8861.jpg

lee_jee_ooh
26-06-2012, 17:46

Mr Thu quý em lắm chị Quyên àh hihi ;)) đợi hôm nào sn miss Q em sẽ thay mặt mr Thu chúc mừng bù miss ;))

tdhai
26-06-2012, 21:39
Lâu rùi e ko chém gió. E chào cả nhà. Có vẻ dạo này ai ai cũng bận nhỉ. Vụ Cô Tồ đâu rùi ( e chỉ hóng thui), sau vụ Cô Tồ là j nhỉ... cả nhà hi. Bỗng dưng e thèm đi chơi xa, đợi cả nhà sau vụ Cô Tồ trở về xem co lịch j ko. Nhà mình off đi cho lên khí thế nào....

Lưu Mai Mai
26-06-2012, 21:45
Đội Hà Tây toàn trai thanh gái tú :). Cả đội có chương trình đi dự sinh nhật phượt năm nay ở Sầm Sơn không? Đội Hà Nội có đội hình đẹp là sang giao lưu với đội Hà Tây được không? Hình như Hà Tây giờ là Hà Nội 2 rồi chứ nhỉ? :D

Cụng bia giao lưu đi nhà bạn Hà Tây ơi (beer)

Tanhtanh
26-06-2012, 22:25
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8806.jpg
Bác Sầu đợt này lại quần jean cơ đấy, mà mang nhiều quần jean nhỉ :D, chắc rút kinh nghiệm từ vụ Hà Giang nhỉ :))

langtusau0985
26-06-2012, 23:50
Vâng kính mời bác các bác hà nội muốn giaop lưu thì oki .còn sinh nhật phượt nhà cháu cũng tham dự ạ.hà nội là hà tây 2 mà cùng 1 nhà cả hehe

Đội Hà Tây toàn trai thanh gái tú :). Cả đội có chương trình đi dự sinh nhật phượt năm nay ở Sầm Sơn không? Đội Hà Nội có đội hình đẹp là sang giao lưu với đội Hà Tây được không? Hình như Hà Tây giờ là Hà Nội 2 rồi chứ nhỉ? :D

Cụng bia giao lưu đi nhà bạn Hà Tây ơi (beer)

langtusau0985
26-06-2012, 23:51
Anh cũng có rất nhiều quần jean nhưng có mặc hay không thôi tanh tanh ạ,có điều đợt này anh đang đinh mặc lại những quần jean xưa cũ đây

Bác Sầu đợt này lại quần jean cơ đấy, mà mang nhiều quần jean nhỉ :D, chắc rút kinh nghiệm từ vụ Hà Giang nhỉ :))

Kestrel
27-06-2012, 00:09
Còn đây là trên cột mốc và đỉnh thác Bản Giốc
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_DSC8869.jpg

Không biết anh langtusau co kiểm tra lại cột mốc không nhỉ, chứ em thấy hình như nó hơi nghiêng thì phải, anh ôm nó chụp thêm vài kiểu nữa khéo nó nằm ngang mất:))

langtusau0985
27-06-2012, 00:19
Cái này là do tay nghề của nhiếp ảnh thôi không liên quan đến người mẫu bạn ạ

Không biết anh langtusau co kiểm tra lại cột mốc không nhỉ, chứ em thấy hình như nó hơi nghiêng thì phải, anh ôm nó chụp thêm vài kiểu nữa khéo nó nằm ngang mất:))

hakuna1609
27-06-2012, 08:02
Qua phây búc like xem tối nay cafe NewStar hay beer Trần Duy Hưng nhé!

Kestrel
27-06-2012, 08:36
FB nhà mình là gì thế chị?

bby
27-06-2012, 08:56
FB nhà mình là gì thế chị?
HTPH bạn ah

Kestrel
27-06-2012, 09:49
em add lâu rồi mà chưa được chấp nhận

quyennt
27-06-2012, 10:11
Qua phây búc like xem tối nay cafe NewStar hay beer Trần Duy Hưng nhé!
(beer)(beer)

hakuna1609
27-06-2012, 14:01
Tối qua cả nhà ol đông lắm mà, sao giờ đâu hết rồi?
Theo lượng vote, tối nay 20h cafe NewStar! Thông báo này thay cho giấy mời, kính đề nghị các thành viên HTPH tập trung đông đủ, chém gió thành bão cho thỏa những ngày xa nhau!
(Ai đăng ký áo diễn đàn phượt thì đem tiền đi đóng luôn ạ! Chốt ngày 10/7 rồi em gửi danh sách và chuyển khoản cho BĐH Phượt.)

MUHSK
27-06-2012, 20:56
.hà nội là hà tây 2 mà cùng 1 nhà cả hehe

Hay.....(beer)

Hi all
Nhà mình đi Coto, để ý ,theo dõi bão số 3 nhé, đang đi từ Philipin theo hướng coto thẳng tiến đấy.

Chúc chuyến đi thành công.

Lưu Mai Mai
28-06-2012, 09:06
Ôi sang ngó trộm ảnh nhà các bác, thấy bác lãng tử sầu mà ứ thấy sầu, chỉ thấy bác phong độ ngời ngời, hí hí, nhìn bác tý nữa em quên ăn quên ngủ :D. May mà tỉnh kịp vì có chị gì gì nhà bác đứng ngay sau cầm lun cái guốc mộc beng beng mí phát vô đầu :D

Rjn ới, nhà Rjn toàn người đệp thía, giao lưu đi, giao lưu đi, mang đàn ghi ta, nhạc sàn, loa lên bãi đá sông Hồng giao lưu với đoàn cựu của cựu tuổi mầm non Hà Nội đi.

Thực đơn lên thế nài được chưa:
1. Bia ....1 ....ờ chai =)) 1 chai tranh nhau mí vui chứ két thì đoàn nào cũng vậy nên ứ thích, mình phải ....chơi kiểu khác, hí hí.
2. Thịt gì cũng được: 1 miếng nướng, 1 miếng hơ lửa (đừng bảo hơ mông bên bếp lửa)
3. Đàn các loại: đàn tranh, đàn ghi ta, đàn cầm, ...... ờ đàn vịt, đàn ngan, đàn ngỗng cho đủ bộ lun
4. Người: khoản này là phải lên ....thực đơn, kẻo em lên xong chả thấy người đâu cả.

Giao lưu đê ê ê ê ê ê.......................... các bác cho nhà tụi em cụng bia với.

kiencang350
28-06-2012, 11:31
1 áo nam không cổ cho Kiencang nhóe

Imquoc
28-06-2012, 12:13
Bạn cho cái date vào chứ tôi nay mình không hiểu là bao giờ vì diễn đàn không thể hiện ngày giờ comment :D

Tối qua cả nhà ol đông lắm mà, sao giờ đâu hết rồi?
Theo lượng vote, tối nay 20h cafe NewStar! Thông báo này thay cho giấy mời, kính đề nghị các thành viên HTPH tập trung đông đủ, chém gió thành bão cho thỏa những ngày xa nhau!
(Ai đăng ký áo diễn đàn phượt thì đem tiền đi đóng luôn ạ! Chốt ngày 10/7 rồi em gửi danh sách và chuyển khoản cho BĐH Phượt.)

bby
28-06-2012, 12:29
1 áo nam không cổ cho Kiencang nhóe
Bác để lại size áo nữa ạ.
@Hakuna: tớ lấy size L nhé!

kiencang350
28-06-2012, 14:20
Bác để lại size áo nữa ạ.
@Hakuna: tớ lấy size L nhé!
Cũng đú size L ạ

MUHSK
28-06-2012, 19:57
3. Đàn các loại: đàn tranh, đàn ghi ta, đàn cầm, ...... ờ đàn vịt, đàn ngan, đàn ngỗng cho đủ bộ lun

Thiếu 2 " loại" đàn nữa, sao giao lưu được đây ;)

Tanhtanh
28-06-2012, 20:24
Cô Tô nào ace ơi, thời gian từ 6~8/7/2012 (số đẹp nhé :D)
Phương tiện:Chốt luôn xe máy cho nó chủ động và hạt dẻ , khi đi còn tạt ngang tạt dọc một chút như là ghé qua Tuần Châu oánh dấu 1 cái rồi đi này :D
Chi phí dự kiến: 1tr3~1tr5, thiếu đóng thêm thừa thì bia bọt trà đà :D
Lịch trình cụ thể mọi người xem trên Google doc nhé.
Các bác gạch đá, bê tông, lựu đạn gì thì nhanh chóng để còn liên hệ chỗ ăn ngủ ở ngoài đảo.
Danh sách
1. Tanhtanh
2....

Tanhtanh
28-06-2012, 20:25
Giao lưu đê ê ê ê ê ê.......................... các bác cho nhà tụi em cụng bia với.
Giao lưu ở Cô Tô đi bạn ơi :D

Lưu Mai Mai
28-06-2012, 20:26
Thiếu 2 " loại" đàn nữa, sao giao lưu được đây ;)

Vậy thêm 2 "loại" đàn nữa nha: đàn ông và đàn bà, nhưng ngoài 2 đàn này ra thì vẫn có thêm đàn ....pê đê ( cái này kô có đàn này rồi), đàn .... phụ nữ (cũng không có đàn này) hic, đàn gì nữa, bác cho ý kiến đi ợ :(

Lưu Mai Mai
28-06-2012, 20:27
Giao lưu ở Cô Tô đi bạn ơi :D

Giao lưu ở Cô Tô lúc nào bác ới, bác cho nhà em cái lịch đi ạ.

Tanhtanh
28-06-2012, 20:34
Giao lưu ở Cô Tô lúc nào bác ới, bác cho nhà em cái lịch đi ạ.
Thời gian từ 6~8/7/2012 (tức tối thứ 6 đến tối chủ nhật tuần tới)

Tanhtanh
28-06-2012, 20:38
Hi all
Nhà mình đi Coto, để ý ,theo dõi bão số 3 nhé, đang đi từ Philipin theo hướng coto thẳng tiến đấy.

Chúc chuyến đi thành công.
Đến cuối tuần sau mới đi mà anh, lúc đó chắc số 3 không còn chỉ sợ số khác thôi :D

MUHSK
28-06-2012, 20:47
Đến cuối tuần sau mới đi mà anh, lúc đó chắc số 3 không còn chỉ sợ số khác thôi :D

Uh, thế thì ok, vì hôm trước trà đá nghe tưởng là cuối tháng 6 nhà mình đi nên lo,
......... già rồi tai nghễnh ngãng, lại thêm tính hay lo ;)

Danh sách đi Cô Tô từ 6~8/7/2012
1, Tanh tanh
2, ..............

Ai đổ pê tông nào

bby
28-06-2012, 20:50
[SIZE=3]Lịch trình cụ thể mọi người xem trên Google doc nhé.
Bác ơi, nhà mình thì không nói rùi. Nhưng lỡ có mem mới k dùng gmail thì sao xem được. Bác mất công một chút cóp nó sang bên này. Lỡ có người qua đường thấy hay hay lại tí tởn đòi theo.

Lưu Mai Mai
28-06-2012, 20:55
Cái vụ đi Cô Tô lúc thời tiết này nghe vẻ ......hơi hơi khả thi :D
Để em hỏi nhà em vụ này nhá, xem có ai ra biển nhìn biển hát, sóng nổi và ...... ăn, ngủ không ạ. :D

MUHSK
28-06-2012, 20:56
Hi Tanhtanh + cà nhà

Nếu vụ Cô Tô ko phải open thì để trên google, nếu open thì cho lên đây đi. ;)
À em để lại số điện thoại để các bạn còn liên lạc ( nhỡ ko vào dc google doc )

Mưa Bụi
29-06-2012, 00:10
híc híc .tình hình là em đã gửi email xin gia nhập hội mấy hum rùi mà hem thấy bác minsk125cc trả lời là *** ợ :((

johnny.angel
29-06-2012, 11:32
Chào mừng Mưa Bụi tới với hội nha...Bác MU hơi bận tí, nên AE trên nè chào hộ bác 1 câu