PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Tìm bạn cùng tham gia chuyến đạp xe Hà Nội - Sài Gòn ngày 10/5/12

Hưng Zino
28-04-2012, 04:11
Xin chào mọi người,
Mình là một thành viên mới tham gia Phượt, mặc dù biết Phượt cũng đã lâu, nhưng hôm nay trong lúc tìm thông tin về hành trình xuyên Việt bằng xe đạp trên google thì thấy khá nhiều thông tin trong box Xe đạp này, quả thực là rất thú vị và hữu ích.
Hiện nay, mình đang luyện tập, chuẩn bị và lên kế hoạch cho chuyến đi từ Hà Nội vào Sài Gòn. Vì là cả chặng đường dài nên không thể diễn tả hết trong đôi ba chữ ở đây, mong muốn chính của mình là muốn tìm kiếm thêm một người bạn đồng hành trên cùng chuyến đi của mình để có thể hỗ trợ nhau trong chuyến đi. Hành trình của mình bắt đầu vào ngày 10/5/2012, tức là còn khoảng 12 ngày nữa tính từ bây giờ. Thời gian cũng không còn nhiều, nên rất mong tìm được bạn đồng hành cùng chí hướng sớm. Và cũng rất mong nhận được sự hỗ trợ, chia sẻ từ các anh chị em đã hoàn thành chuyến đi xuyên Việt của mình, nếu có bác nào ở Hà Nội, thì cho mình xin contact anh em giao lưu chút nhé.
Anh em nào quan tâm tới chuyến đi này, liên lạc với mình sớm nhé: [email protected] - 09.02.28.55.40

hccd.vn
29-04-2012, 15:36
Chúc mừng bạn với quyết tâm và phong độ tuyệt vời. Để tham gia với bạn có quá nhiều điều kiện cần phải có:
- Thể lực
- Thời gian (quan trọng nhất cái này)
- Mục đích........................
Cảm ơn bạn.

tantit1982
01-05-2012, 10:11
Em mà có thời gian là máu cùng bác luôn!

Hưng Zino
01-05-2012, 20:25
Cám ơn bác hccd.vn :), mình cũng đang chuẩn bị đây.
Còn bác tanti1982, máu là phải múc ngay bác ạ :).

An Cartoon
03-05-2012, 11:51
bác cho mình lịch trình cụ thể của bác, mình có 10 - 15 ngày để làm chuyến xe đạp qua Buôn MA Thuột >> Đà lạt >> Nha Trang từ 15/5 tới khoảng 30/5. Được thì cùng đồng hành với mình đoạn này nhe!

Hưng Zino
04-05-2012, 10:42
@An cartoon: mình đang lên lịch trình, mùng 9 sẽ khởi hành, khi xong hành trình sẽ chia sẻ với bạn sớm. Chúc bạn chuẩn bị tốt và lên đường thành công nhé.