PDA

View Full Version : Tuyển ôm về miền tây dịp lễ 30/04

Quang Hung
16-04-2012, 23:36
Vì một số lí do nên mình không đi miền tây đợt này rùi, Thành thật cáo lỗi

Quang Hung
17-04-2012, 09:40
chào cả nhà
mình là mem mới
Mình định phượt về miền Tây dịp lễ 30/04 với cung đường như sau

- tphcm -vĩnh long - cần thơ - sóc trăng trong 3 ngày 2 đêm
Một số địa điểm mình sẽ ghé như cầu Mỹ Thuận,trang trại vinh sang,cù lao an bình,chợ nổi cái răng,nhà cổ bình thủy,chùa Dơi...
Chi phí dự tính khoảng 1 triệu đồng luôn tiền xăng. Ưu tiên các bạn nữ quê ở miền tây tuy nhiên ở tphcm cũng vẫn được
có gì nt qua cho mình : Kysu_codon_sg
Thanks
sau khi tính toán và tham khảo thì chi phí đi đã giãm xuống 1 nữa chỉ còn 500k thui(nhờ sự chỉ dẫn của một số thổ địa),bạn nào tham gia thì nhanh tay nhé.Hạn chót là 25/04

Xuân Mai
19-04-2012, 09:40
Chào chủ thớt. Cho mình tò mò 1 chút xí. Vì sao điều kiện tuyển ôm lại "Ưu tiên các bạn nữ quê ở miền tây"?

Quang Hung
19-04-2012, 12:20
Chào chủ thớt. Cho mình tò mò 1 chút xí. Vì sao điều kiện tuyển ôm lại "Ưu tiên các bạn nữ quê ở miền tây"?

vì mấy bạn đó là thổ địa rùi,có thể hướng dẫn và tư vấn cho mình những điều cần thiết :D, với lại nhiều khi mấy bạn đó lên tphcm đi làm ,lễ này về thăm nhà ... còn thắc mắc gì nữa hok bạn?

hlvdung
21-04-2012, 21:01
Update thêm khoản chi cần thiết cho mỗi chặng luôn chủ topic.
Trên đường về 3 anh em mình muốn ghé vào Bến Tre măm măm món đuông dừa.
Lúc đó tách đoàn có đc hok????

lão hột
21-04-2012, 21:37
Cho cái số điện thoại chủ thớt ơi.! Có thể mình một slot....Mà chủ thớt nêu lịch trình cụ thể tý đi.Số lượng người bao nhiêu rồi.?

Quang Hung
23-04-2012, 09:41
Cho cái số điện thoại chủ thớt ơi.! Có thể mình một slot....Mà chủ thớt nêu lịch trình cụ thể tý đi.Số lượng người bao nhiêu rồi.?

Vì một số lí do nên chuyến đi miền tây của mình không thành rùi, Mod xóa bài dùm mình ngen.
Thanks