PDA

View Full Version : Động cơ khi du lịch đến Đà Nẵng ?

BigSmOke
30-03-2012, 16:21
Xin chào anh/chị!
em là sinh viên trường Đại Học Kinh Tế - Đại Học Đà Nẵng. Hiện nay em đang tiến hành một nghiên cứu về động cơ của du khách nội địa đến du lịch Đà Nẵng nhằm phục vụ cho đề tài luận văn tốt nghiệp của mình. Để thực hiện được nghiên cứu này, em rất cần được sự giúp đỡ của quý anh/chị. Nếu anh/chị đã từng du lịch đến Đà Nẵng thì xin anh/chị vui lòng giành cho em ít phút quý báu của anh/chị để trả lời bảng câu hỏi này. Việc trả lời rất đơn giản chỉ bằng thao tác click chuột vào câu trả lời mà anh/chị chọn nên chắc chắn sẽ ko mất nhiều thời gian của anh/chị. Em xin chân thành cảm ơn. Để tham gia trả lời bảng câu hỏi xin anh/chị hãy click vào đường link dưới đây:
https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dERXd0NzRjhBUFpIUnI0bjF2RTJvYlE6M Q
em xin lỗi ban quản trị diễn đàn, em không biết post cài này vào đâu nên post tạm vào đây, có gì sai sót mong BQT di chuyển giúp em, chứ xin đừng xóa hix, em xin chân thành cảm ơn ạ

em xin hứa là sau khi hoàn thành nghiên cứu này em sẽ post lên đây để mọi người cùng xem và thảo luận ạ

trantin84
30-03-2012, 18:46
Việc trả lời rất đơn giản chỉ bằng thao tác click chuột nên chắc chắn sẽ ko mất nhiều thời gian của anh/chị.

À, chỉ cần click đại vô đâu cũng được hở?

BigSmOke
30-03-2012, 22:14
À, chỉ cần click đại vô đâu cũng được hở?

hix thì ý của em là thao tác trả lời bằng cách click chuột vào câu trả lời mà anh/chị mong muốn ấy mà ^^ mong được sự giúp đỡ của anh/chị. Em vô cùng cám ơn ^^

BigSmOke
31-03-2012, 12:25
các anh/chị giúp em với, em cảm ơn anh/chị rất rất nhiều ạ, hix

BigSmOke
01-04-2012, 17:55
mọi người ơi giúp em với, hix

ducachxa
01-04-2012, 18:24
Bạn có thể giúp mình hướng dẫn cách thiết kế bảng câu hỏi online được chứ! Thanks

BigSmOke
02-04-2012, 09:23
Bạn có thể giúp mình hướng dẫn cách thiết kế bảng câu hỏi online được chứ! Thanks
bạn có thể vào đường link dưới đây down file pdf hướng dẫn rất chi tiết về cách tạo bảng câu hỏi online với google docs ^^
http://www.google.com.vn/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=1&ved=0CC0QFjAA&url=http%3A%2F%2Fwww.dlu.edu.vn%2FFileUpload%2F200 961855327513.pdf&ei=VQx5T9faKIm6iQfDlpnhBA&usg=AFQjCNHsNoUWM7uLbmUP2Gfo1CKRH56LMw&sig2=1ziTgxfJcLHg2hsX_KbwMg

BigSmOke
03-04-2012, 00:58
các anh các chị ơi, giúp em với :(

BigSmOke
03-04-2012, 15:53
có ai giúp em một tay với nào, em xin ngàn lần cảm ơn ạ :(

BigSmOke
03-04-2012, 23:52
anh chị ơi giúp em một tay với ạ, em cám ơn anh chị rất rất nhìu ạ :(

BigSmOke
04-04-2012, 16:40
cái này quan trọng với đời em lắm, các anh các chị giúp em với T.T

thienson
04-04-2012, 20:57
Bạn đăng kí vô diễn đàn chả thấy đóng góp, chia sẻ gì với ai, và (hình như) cũng chả đọc bài của ai nữa. Chỉ quẳng mỗi cái link rồi cứ login vô viết dăm câu kêu gào mọi người giúp đỡ xong lại out mất. Tôi nghĩ nếu ai cũng vào diễn đàn với cùng 1 mục đích như bạn thì chả có ai chịu qua đó đọc rồi giúp đỡ bạn đâu.

Ấy là chưa kể bạn tự giới thiệu mình đang là sinh viên 1 trường Đại Học thế mà viết 9 bài thì hết 8 bài ngắn ngủn mà bài nào cũng mắc lỗi trình bày bài viết, mod nhắc thì phớt lờ chả chịu sửa!

BigSmOke
05-04-2012, 08:36
các anh các chị tốt bụng giúp em với ạ ^^

BigSmOke
05-04-2012, 15:10
các anh các chị tốt bụng giúp em với ạ ^^

BigSmOke
05-04-2012, 23:26
các anh các chị tốt bụng giúp em một tay đi ạ, em cám ơn rất nhìu ạ :(

BigSmOke
06-04-2012, 11:15
giúp em một tay với, em biết ơn mọi người lắm :(

BigSmOke
06-04-2012, 16:35
mọi người ơi giúp em với, em xin chân thành cảm ơn mọi người ạ ....

BigSmOke
07-04-2012, 09:46
anh chị ơi giúp em với, em cảm ơn anh chị rất rất nhiều ạ :(

BigSmOke
08-04-2012, 14:40
Bạn đăng kí vô diễn đàn chả thấy đóng góp, chia sẻ gì với ai, và (hình như) cũng chả đọc bài của ai nữa. Chỉ quẳng mỗi cái link rồi cứ login vô viết dăm câu kêu gào mọi người giúp đỡ xong lại out mất. Tôi nghĩ nếu ai cũng vào diễn đàn với cùng 1 mục đích như bạn thì chả có ai chịu qua đó đọc rồi giúp đỡ bạn đâu.

Ấy là chưa kể bạn tự giới thiệu mình đang là sinh viên 1 trường Đại Học thế mà viết 9 bài thì hết 8 bài ngắn ngủn mà bài nào cũng mắc lỗi trình bày bài viết, mod nhắc thì phớt lờ chả chịu sửa!
Dạ chào anh, xin lỗi BQT vì điều này, do em đang làm luận văn nên thời gian cũng hạn hẹp, chưa đóng góp được gì nhìu cho diễn đàn, em xin ghi nhận điều này ạ, còn anh nói sinh viên trường Đại Học mà viết bài ngắn ngủn và mắc lỗi thì em thấy giống như bắt bẻ nhau như trẻ con ấy ạ, thế theo anh thì phải viết cmt vào chủ đề của mình tạo ntn để để nó nhảy lên mà ko ngắn ngủn ạ, viết cái cmt mà bắt viết hoa đầu câu với bắt lỗi viết chữ hix rồi bảo mắc lỗi trình bày bài viết thì em cũng chịu ạ cái đó thì liên quan đến trường ĐH hả anh, em cũng chơi ở nhiều diễn đàn lắm rồi ạ, cũng chưa thấy diễn đàn nào mà khó tính đến như thế ạ, còn lỗi spam thì em xin ghi nhận ạ. Chào thân ái và quyết thắng anh ạ ;)

dantocgoc
08-04-2012, 23:17
Dạ chào anh, xin lỗi BQT vì điều này, do em đang làm luận văn nên thời gian cũng hạn hẹp, chưa đóng góp được gì nhìu cho diễn đàn, em xin ghi nhận điều này ạ, còn anh nói sinh viên trường Đại Học mà viết bài ngắn ngủn và mắc lỗi thì em thấy giống như bắt bẻ nhau như trẻ con ấy ạ, thế theo anh thì phải viết cmt vào chủ đề của mình tạo ntn để để nó nhảy lên mà ko ngắn ngủn ạ, viết cái cmt mà bắt viết hoa đầu câu với bắt lỗi viết chữ hix rồi bảo mắc lỗi trình bày bài viết thì em cũng chịu ạ cái đó thì liên quan đến trường ĐH hả anh, em cũng chơi ở nhiều diễn đàn lắm rồi ạ, cũng chưa thấy diễn đàn nào mà khó tính đến như thế ạ, còn lỗi spam thì em xin ghi nhận ạ. Chào thân ái và quyết thắng anh ạ ;)

Bạn à... Diễn đàn là nơi giao lưu và trao đổi thông tin bình đẳng. Nội quy đề ra cũng chỉ là để cho bài viết của chính các bạn được tốt hơn, chất lượng hơn và truyền tải đến người đọc cảm nhận được nó 1 cách dễ nhất. Cách sống cũng như cách viết. Bạn tôn trọng người đọc, là chính bạn đang chú trọng với những gì mà bạn cần viết và truyền tải.

Bạn đừng nên dùng cách spam vài dòng ngắn ngủi để "câu topic" của mình lên. Điều này thì không được khuyến khích và phản ứng ngược đấy bạn à. Chúc vui vẻ