PDA

View Full Version : Vĩnh Phúc phượt hội

Pages : 1 2 [3] 4 5

dongxda
27-09-2012, 16:25
anh Tapcamlo tham gia đi còn j nữa.trưởng ban ăn nhâu + mama tổng quan ko đi sao được

Để e thu xếp đạn dược rùi ra chiến trường vs bác.

tapcamlo_xd
27-09-2012, 16:28
anh Tapcamlo tham gia đi còn j nữa.trưởng ban ăn nhâu + mama tổng quan ko đi sao được

M cũng bên tài chính,cũng là cụ trột đấy na.

dongxda
27-09-2012, 16:39
em làm dân thường rùi mà anh. hehe. vụ đó em ko đi được. mọi hoạt động của hội từ nay đên buổi cuối ngày 13/10 là em ko tham gia được. thi blog1 rùi anh ơi

M cũng bên tài chính,cũng là cụ trột đấy na.

thanh.nt
27-09-2012, 17:18
em làm dân thường rùi mà anh. hehe. vụ đó em ko đi được. mọi hoạt động của hội từ nay đên buổi cuối ngày 13/10 là em ko tham gia được. thi blog1 rùi anh ơi

Cố lên chú nhá, coi kỳ thi này như đi leo 1 ngọn núi thôi mà. Như cái núi Hàm Lợn hay Tam Đảo thôi chẳng hạn!

satthudanong
27-09-2012, 17:26
Mấy a e mềnh toàn trụ cột nhà cả , làm lỡ chuyến phượt Tây Bắc đi với nhau oy thì coi như đây là chuyến phượt Vân Đồn giao lưu với nhà than luôn :D

dongxda
27-09-2012, 17:31
Cảm ơn anh nhé.
E leo qua cái đỉnh này còn 2 cái đinh nữa là tới đích. Sáng nay em vừa chai tay một em bồ nhí sau 4,5 năm gắn bó với nó nè a. Buồn và nhiều tiếc nối quá. :D

Cố lên chú nhá, coi kỳ thi này như đi leo 1 ngọn núi thôi mà. Như cái núi Hàm Lợn hay Tam Đảo thôi chẳng hạn!

dongxda
27-09-2012, 17:34
Mọi ng đi đi. em lại có nghiệm vụ đón, tiến đoàn, Trong khi mọi ng đi em ở nhà tiếp khách. hehhee

Mấy a e mềnh toàn trụ cột nhà cả , làm lỡ chuyến phượt Tây Bắc đi với nhau oy thì coi như đây là chuyến phượt Vân Đồn giao lưu với nhà than luôn :D

satthudanong
27-09-2012, 17:34
Cảm ơn anh nhé.
E leo qua cái đỉnh này còn 2 cái đinh nữa là tới đích. Sáng nay em vừa chai tay một em bồ nhí sau 4,5 năm gắn bó với nó nè a. Buồn và nhiều tiếc nối quá. :D

Chai tay với 1 em bồ nhí, nghe mà tởm quá anh ạ :D Học và thi hết mình, chơi và đi phượt nhiệt tình nhé :)

dongxda
27-09-2012, 17:39
Thi đúng mà. Mới đầu chân thấp chân cao xuống HN, bị em nó tán đổ. Bg mới thoát ra được. Tạm biệt em nhé, thứ ngôn ngữ của tềnh iu. thứ ngôn ngữ khám phá cái bãi rác của Châu Âu.

Chai tay với 1 em bồ nhí, nghe mà tởm quá anh ạ :D Học và thi hết mình, chơi và đi phượt nhiệt tình nhé :)

OMGStar
27-09-2012, 18:46
Chưa xong cái lịch này đã qua cái lịch khác....! Vụ này tính thế nào đây.... Bác Hội Trưởng cho ý kiến đi ạ...! oánh hay lui....???

satthudanong
27-09-2012, 19:00
Chưa xong cái lịch này đã qua cái lịch khác....! Vụ này tính thế nào đây.... Bác Hội Trưởng cho ý kiến đi ạ...! oánh hay lui....???
Oh my god sao nào vào chém mà không giới thiệu cho cả nhà biết là ai thế ạ :D

dongxda
27-09-2012, 19:34
oánh. oánh mạnh ấy chứ. A em 2 nhà đã giao lưu ở sầm sơn rùi mà. bg ko gặp sao được

dongxda
27-09-2012, 19:34
ai đây nhỉ???

vuilenbanoi_1911
27-09-2012, 19:40
Đúng vào những ngày cấp trên về kiểm tra, thế là ko thể tham dự được rồi

OMGStar
27-09-2012, 19:46
E chứ ai vào đây nữa @@

ai đây nhỉ???

dongxda
27-09-2012, 21:24
cái chữ kí của m củ chuối vãi ra. thay a nhờ em ơi.:))

E chứ ai vào đây nữa @@

OMGStar
27-09-2012, 22:41
Lê Quang Hiệp :))
sdt các bác biết hết r còn gì

Oh my god sao nào vào chém mà không giới thiệu cho cả nhà biết là ai thế ạ :D

hiepnt1974
28-09-2012, 07:52
Yên tâm đi, dân Quảng Ninh chúng tớ sống nồng hậu lắm, đảm bảo khách đến chơi nhà sẽ có nhiều bất ngờ ... cho đến phút chót.

thanh.nt
28-09-2012, 08:14

Oánh mạnh chứ, rồi sau đó nếu "đạn dược" kém thì ae ta về quê ăn chơi, đi Tam Đảo thôi chứ không đi Tây Bắc nữa. Các bác nhà mềnh chưa thấy ai đăng ký, nhanh tay kẻo nguội mất tiệc cả nhà ơi!

tapcamlo_xd
28-09-2012, 08:23
Oánh mạnh chứ, rồi sau đó nếu "đạn dược" kém thì ae ta về quê ăn chơi, đi Tam Đảo thôi chứ không đi Tây Bắc nữa. Các bác nhà mềnh chưa thấy ai đăng ký, nhanh tay kẻo nguội mất tiệc cả nhà ơi!

Cố thì vẫn oánh trận này tốt.Nhưng cuối tháng còn vụ lều.Nhà mình ai đi thì đăng kí nhề.E qua chủ nhật mí dám nói vì còn lo 1 số vấn đề đạn dược.

tapcamlo_xd
28-09-2012, 08:51
Nhà mình chuyến này qua thăm nhà Than,vừa để gắn bó tình cảm,tiện thể làm chuyến phượt luôn,bù đắp cung Mù vừa rồi.Sau vụ này chúng ta chính thức rửa xe,treo giày,cất quần áo :))

vuilenbanoi_1911
28-09-2012, 09:46
Tháng sau là tháng cao điểm của ngành, công việc nhiều ko biết có thể đi cùng mọi người được ko đây

tapcamlo_xd
28-09-2012, 10:08
Tháng sau là tháng cao điểm của ngành, công việc nhiều ko biết có thể đi cùng mọi người được ko đây

Bác này làm trong ngành j thế ạ?2 ngày cuối tuần chắc bác thu xếp dc chứ?

dongxda
28-09-2012, 12:39
đi tam đảo lên trung tâm cứu hộ gấu ta lại tung hoành ah anh Thanh. :)). em ngại lắm

dongxda
28-09-2012, 12:42
ko biêt đây là ai ah anh :))

Bác này làm trong ngành j thế ạ?2 ngày cuối tuần chắc bác thu xếp dc chứ?

vuilenbanoi_1911
28-09-2012, 14:15
À.Mình xin tự giới thiệu mình là Đắc Hoàng nhé. hehehe. Tháng sau bọn anh bị đoàn kiểm tra của tỉnh về kiểm tra, có thể phải làm cả thứ 7, cn

tapcamlo_xd
28-09-2012, 14:51
À.Mình xin tự giới thiệu mình là Đắc Hoàng nhé. hehehe. Tháng sau bọn anh bị đoàn kiểm tra của tỉnh về kiểm tra, có thể phải làm cả thứ 7, cn

tưởng ai.nghỉ đi bác ơi.đi vs a e cho vui

tapcamlo_xd
28-09-2012, 16:06
A e nhà mnihf đâu.đừng chỉ có vào like.hãy cho ý kiến chứ

OMGStar
29-09-2012, 04:32
ý kiến của e là ko có ý kiến gì khác ạ :))

A e nhà mnihf đâu.đừng chỉ có vào like.hãy cho ý kiến chứ

tapcamlo_xd
29-09-2012, 10:31
ý kiến của e là ko có ý kiến gì khác ạ :))

Từ sau ý kiến như này a không tính là ý kiến nhé.

satthudanong
29-09-2012, 15:26
Em xin có ý kiến là vụ này bác hội trưởng dẫn đàn em đi đâu thì chúng em theo đấy ạ, đạn dược súng ống đi phượt thì lo ngay ngáy từng ngày cơ mà mỗi năm cũng chỉ đến dự tiệc sinh nhật nhà người ta được một lần thôi các bác ợ, cố gắng đi góp vui và xem nhà Than có bất ngờ gì dành cho khách quý không nhé . :D

dongxda
29-09-2012, 22:41
hehe. chuẩn đó mama tổng quản, vụ này coi như anh duyệt nhé.

Em xin có ý kiến là vụ này bác hội trưởng dẫn đàn em đi đâu thì chúng em theo đấy ạ, đạn dược súng ống đi phượt thì lo ngay ngáy từng ngày cơ mà mỗi năm cũng chỉ đến dự tiệc sinh nhật nhà người ta được một lần thôi các bác ợ, cố gắng đi góp vui và xem nhà Than có bất ngờ gì dành cho khách quý không nhé . :D

thanh.nt
30-09-2012, 10:28

Dịp này a lại bận việc riêng nên chắc k đi được rồi. Liên đại diện VP mình đi mừng SN nhà than nhé. Đề nghị các ace ủng hộ và cố gắng bố trí thời gian tham gia. Vụ này mà VP nhà mềnh k có đại diện thì không hay tẹo nào, có thể rủ bạn bè nào có thời gian đi cùng cũng được các bác nhé.

miscellalinh
30-09-2012, 12:59
em nghĩ là cho bác Hội phó làm trưởng đoàn dẫn đầu anh ạ

dongxda
30-09-2012, 19:28
bác đội phó là ai thế em? hinh như bên minh toan đội trưởng thôi

thanh.nt
30-09-2012, 22:58

Hay em Linh làm hội phó tạm thời cho vụ sn này nhỉ :D Chẳng lẽ không ai muốn đi chơi Quảng Ninh 2 ngày sao? Chắc chắn nhà than sẽ có nhiều chương trình thú vị. Đảm bảo với các bác là ai đi sẽ có những kỷ niệm khó quên!

tapcamlo_xd
01-10-2012, 07:04

Từ nay e chính thức trở thành hội phó :))

satthudanong
01-10-2012, 07:33
Dịp này a lại bận việc riêng nên chắc k đi được rồi. Liên đại diện VP mình đi mừng SN nhà than nhé. Đề nghị các ace ủng hộ và cố gắng bố trí thời gian tham gia. Vụ này mà VP nhà mềnh k có đại diện thì không hay tẹo nào, có thể rủ bạn bè nào có thời gian đi cùng cũng được các bác nhé.
Em với Linh đều chắc chắn có thể đi được nhưng nhà mềnh bao nhiêu xế không đi để 2 đứa con gái lặn lội xe cộ 400km đến giao lưu với nhà Than ư??? Thực sự em rất nhiệt tình với hội nhưng bây giờ bắt đầu nản rùi anh ạ... Mọi người cứ bàn bạc kỹ đi nhé rùi đưa ra quyết định sớm để báo cho bên họ. :(

tapcamlo_xd
01-10-2012, 07:57
Em với Linh đều chắc chắn có thể đi được nhưng nhà mềnh bao nhiêu xế không đi để 2 đứa con gái lặn lội xe cộ 400km đến giao lưu với nhà Than ư??? Thực sự em rất nhiệt tình với hội nhưng bây giờ bắt đầu nản rùi anh ạ... Mọi người cứ bàn bạc kỹ đi nhé rùi đưa ra quyết định sớm để báo cho bên họ. :(

Lên trang hội đừng nói nản hay k nản e nhé.Mọi người xuống tinh thần,nhà khak vào k hiểu lại tưởng nội bộ mình lục đục

satthudanong
01-10-2012, 09:08
Hehe, so zy mọi người, em rất thẳng tính nên có sao nói vậy, nói sai thì mọi người cho em chịu phạt 3 chén còn nếu thấy đúng thì đọc nốt nhé :D...nội bộ nhà mềnh không lục đục cũng chả đoàn kết, bình thường lên fb chém gió rất ghê đến khi có việc gì cần bàn bạc hoặc đóng tiền thì chả thấy bóng dáng ai. Đã vào hội chơi thì mọi người cũng nên nhiệt tình, cảm thấy ra sao thì cứ nói thẳng ra không phải ngại, sống trong tập thể đừng ỷ lại vào người khác và cũng đừng im lặng mãi như thế mà để đến lúc hội nhạt nhẽo quá phải tan rã thì buồn lắm :((

tapcamlo_xd
01-10-2012, 10:26
Hehe, so zy mọi người, em rất thẳng tính nên có sao nói vậy, nói sai thì mọi người cho em chịu phạt 3 chén còn nếu thấy đúng thì đọc nốt nhé :D...nội bộ nhà mềnh không lục đục cũng chả đoàn kết, bình thường lên fb chém gió rất ghê đến khi có việc gì cần bàn bạc hoặc đóng tiền thì chả thấy bóng dáng ai. Đã vào hội chơi thì mọi người cũng nên nhiệt tình, cảm thấy ra sao thì cứ nói thẳng ra không phải ngại, sống trong tập thể đừng ỷ lại vào người khác và cũng đừng im lặng mãi như thế mà để đến lúc hội nhạt nhẽo quá phải tan rã thì buồn lắm :((

Hội mới 3 tháng tuổi.Cái gì cũng cần quá trình của nó.E nhiệt tình thì ai cũng biết,nhưng để vực dậy cả 1 tập thể thì cần thời gian.Mọi người cũng chưa có cung nào đi với nhau,chủ yếu tụ tập 1 vài thành viên chém gió nên sự đoàn kết nó chưa được thể hiện rõ ra.

tapcamlo_xd
01-10-2012, 16:47
Alo alo. Nghe một bài hát và giải tỏa căng thằng đi nào.....Mọi ng bỏ hết những suy nghĩ lung tung đi.
Lấy lại tinh thân đi nào cả nhà!!!!!
Lên kế hoạch và lập những cung đường cho tháng 10,11 đi nào?
+ Tam giac mach ( hà Giang)
+ Trek Tam Đảo
+ Hoàn thiện những cung đường trong tỉnh mà ta chưa khám phá
+ đi sang các nhà khác giao lưu, găn tính đoàn kết( Hà Tây, Quảng Ninh, Bắc Giang,.....)
Sắp tới mùa đông rùi. sẽ có rất rất nhiều các hoat động, anh em hưởng ứng nhanh nhanh.
E cũng xin có ý kiến bác Hội Trưởng,các bác đội trưởng, các thanh viên nhanh nhanh nêu ra những ý tưởng để ta tính toán cho hợp lí.

satthudanong
01-10-2012, 16:52
Alo alo. Nghe một bài hát và giải tỏa căng thằng đi nào.....Mọi ng bỏ hết những suy nghĩ lung tung đi.
+ Trek Tam Đảo
+ Sang bên nhà Thông gia khám phá
Sắp tới mùa đông rùi. sẽ có rất rất nhiều các hoat động, anh em hưởng ứng nhanh nhanh.
E cũng xin có ý kiến bác Hội Trưởng,các bác đội trưởng, các thanh viên nhanh nhanh nêu ra những ý tưởng để ta tính toán cho hợp lí.
Anh nói cái j cũng chung chung, sao mà tham thế người ơi :(

tapcamlo_xd
01-10-2012, 17:02
2 tháng cơ mà. tháng cuối tháng 10 ta định trek tam đảo hay đi Tam giác Mạch còn chưa rõ mà.
tháng 11,12 là ngày đẹp , tháng tốt để ta trek, chung chung và tham j chứ em....

Anh nói cái j cũng chung chung, sao mà tham thế người ơi :(

dongxda
01-10-2012, 17:38
ối cái này là anh đăng độc cô sầu ah. :)).
a Tapcamlo xuống HN hum trước vào diễn đàn bằng máy anh. hô hô

+ Trek Tam Đảo
+ đi sang các nhà khác giao lưu, găn tính đoàn kết( Hà Tây, Quảng Ninh, Bắc Giang,.....)

OMGStar
02-10-2012, 00:57
vụ sn than chắc e ko đi đc rồi ạ....! vì e cũng vướng tổ chức sn đúng hôm đấy các bác ạ...
Tuy hơi tiếc nhưng mà e cũng ko thể nào làm khác...
SN e các bác xuống giao lưu nhá... đoàn ở VP vs đoàn ở HN có dịp giao lưu tại HN luôn ạ :)):(

tapcamlo_xd
02-10-2012, 07:27
ối cái này là anh đăng độc cô sầu ah. :)).
a Tapcamlo xuống HN hum trước vào diễn đàn bằng máy anh. hô hô

Đang thắc mắc thằng nào vào trộm nick mình.Từ sau chú đông để ý nhé.k chú spam j lại chết a :))

hiepnt1974
02-10-2012, 08:39
Nhà Vĩnh phúc chuyến này có ai hành quân ra Quảng Ninh không nhỉ ? các bác cho biết tý thông tin để còn chuẩn bị ợ !

dongxda
02-10-2012, 10:16
nick em trong máy em nó đăng nhập tự động. anh vào lại theo gót thi em cung chịu thôi. hehe

Đang thắc mắc thằng nào vào trộm nick mình.Từ sau chú đông để ý nhé.k chú spam j lại chết a :))

dongxda
02-10-2012, 10:17
Bên em đang tổ chức xế anh ah. Đang chờ ý kiến của các bác hội trưởng, tổ trương các khu vực. Có gì bên em sẽ báo lại cho bên anh ah.

Nhà Vĩnh phúc chuyến này có ai hành quân ra Quảng Ninh không nhỉ ? các bác cho biết tý thông tin để còn chuẩn bị ợ !

dongxda
02-10-2012, 10:20
cho một lí do thuyết phục đi em... CÓ gì anh em góp ý. trên diễn đàn này có một số ng không vào được đâu. hehhee
sinh nhật với nhà Quang Ninh+ sinh nhật e vừa khéo thế còn j nữa.

vụ sn than chắc e ko đi đc rồi ạ....! vì e cũng vướng tổ chức sn đúng hôm đấy các bác ạ...
SN e các bác xuống giao lưu nhá... đoàn ở VP vs đoàn ở HN có dịp giao lưu tại HN luôn ạ :)):(

tapcamlo_xd
02-10-2012, 10:20
nick em trong máy em nó đăng nhập tự động. anh vào lại theo gót thi em cung chịu thôi. hehe

Lần sau nhìn cho rõ đăng nhập nick nào rùi mí chém na.

tapcamlo_xd
02-10-2012, 10:21
cho một lí do thuyết phục đi em... CÓ gì anh em góp ý. trên diễn đàn này có một số ng không vào được đâu. hehhee

Chú đông bận j mà k thu xếp được thời gian thế?a thì có chươn trình trc rùi cộng thêm kho đạn đang sửa chữa :(

dongxda
02-10-2012, 10:22
tư sau có nick anh,em mang đi chém tung tóe các nhà khác. cho anh nhận gạch luôn một thế. :)

Lần sau nhìn cho rõ đăng nhập nick nào rùi mí chém na.

tapcamlo_xd
02-10-2012, 10:26
tư sau có nick anh,em mang đi chém tung tóe các nhà khác. cho anh nhận gạch luôn một thế. :)

A chưa muốn xây nhà vì không được tuổi.Mày cho a nhận gạch làm giề :((

dongxda
02-10-2012, 10:27
lịch thi:
t2( 01/10) ăn mòn của môi trường biền
t4(03/10) Hình thái và bảo vệ bờ biển
t7(06/10) Trầm Tích và hình thái sông
t2(08/10) Duy tu công trình thủy
t4(10/10) các công cụ đo và đo lường
t7(13/10) May thủy lưc
Tiếng Pháp 7 Giáo viên tự sắp xếp thời gian thi
time thi là từ tiết 10-12. Em đã thông báo em nghỉ các hoạt động đến hết 13/10 mà anh

Chú đông bận j mà k thu xếp được thời gian thế?a thì có chươn trình trc rùi cộng thêm kho đạn đang sửa chữa :(

dongxda
02-10-2012, 10:28
Thi cho oanh hào hứng. lên đời liên tục còn j nữa a. kiếm gạch để làm đường cho ta đi ơi

A chưa muốn xây nhà vì không được tuổi.Mày cho a nhận gạch làm giề :((

tapcamlo_xd
02-10-2012, 10:35
Thi cho oanh hào hứng. lên đời liên tục còn j nữa a. kiếm gạch để làm đường cho ta đi ơi

A thik offroad đường đất thôi,lát gạch làm j cho tốn.Hum nào mưa lại ra cổng drif xe cho khoái :))

tapcamlo_xd
02-10-2012, 10:36
lịch thi:
t7(13/10) May thủy lưc
time thi là từ tiết 10-12. Em đã thông báo em nghỉ các hoạt động đến hết 13/10 mà anh

Có khi làm bữa rượu gọi là cái lễ chào mùa thi chú ạ.bọn a trc toàn vậy

dongxda
02-10-2012, 11:13
Anh như thế là ko có đươc. cái ý kiến này em không duyệt nhé.
Có khi làm bữa rượu gọi là cái lễ chào mùa thi chú ạ.bọn a trc toàn vậy

OMGStar
02-10-2012, 12:13
Híc thế còn lý do gì nữa... chả nhẽ lại zủ ngta đi cùng à a??? nhưng mà nhỡ mời rồi chẳng nhẽ bây giờ lại hủy tổ chức à??

OMGStar
02-10-2012, 12:15
Cùng lắm học thêm 1 năm nữa... càng kéo dài đời sv bao lâu càng thích mà...

lịch thi:
t7(13/10) May thủy lưc

dongxda
02-10-2012, 12:28
thi mi chi luôn cho cả ng ta đi. mi lên đó tổ chức, cảnh đẹp. lãng mạng nữa chứ. tha hồ..........

Híc thế còn lý do gì nữa... chả nhẽ lại zủ ngta đi cùng à a??? nhưng mà nhỡ mời rồi chẳng nhẽ bây giờ lại hủy tổ chức à??

dongxda
02-10-2012, 12:29
ôi cái thằng em tốt. ai nuôi anh 1 năm thi a ở lại học. mẹ anh biểu hết tháng 12 này là mẹ ko nuôi nữa rùi

Cùng lắm học thêm 1 năm nữa... càng kéo dài đời sv bao lâu càng thích mà...

tapcamlo_xd
02-10-2012, 14:37
ôi cái thằng em tốt. ai nuôi anh 1 năm thi a ở lại học. mẹ anh biểu hết tháng 12 này là mẹ ko nuôi nữa rùi

A thấy ý thằng này hay đấy ku ạ

dongxda
02-10-2012, 14:44
hay lắm đó. muộn là muộn 1 năm. :)) mie cha ơi. coi như xong

A thấy ý thằng này hay đấy ku ạ

thanh.nt
02-10-2012, 15:15

Chú Hiệp sang nhà than dự sinh nhật đợt này là quá hợp lý. Sinh nhật của một cá nhân hòa cùng vào SN của 1 tập thể thành một bữa tiệc lớn. Chú đi đợt này tha hồ nhận quà của nhà than nữa. Quà nhà của ae ở nhà thì vẫn còn, cơm chưa ăn gạo còn đó mà chú. Đợt này a bận quá không thể bố trí đi được, đang tiếc hùi hụi đây.

thanh.nt
02-10-2012, 15:20

Hội nhà em chắc chắn có người tham gia bác ạ. Nhiều người bận việc quá nên đang bố trí việc riêng. Bên em sẽ thông báo cho các bác khi có dsách cuối cùng ạ. Mong các bác thông cảm cho nhà em nhá. Riêng em đợt này không tham gia được, khi nào e sẽ qua uống rượu mừng lẫn rượu phạt với các bác sau ợ.

dongxda
02-10-2012, 15:54
ĐẠi ca ơi. bên minh có những đặt gạch vụ đó rùi ah.

Hội nhà em chắc chắn có người tham gia bác ạ. Nhiều người bận việc quá nên đang bố trí việc riêng. Bên em sẽ thông báo cho các bác khi có dsách cuối cùng ạ. Mong các bác thông cảm cho nhà em nhá. Riêng em đợt này không tham gia được, khi nào e sẽ qua uống rượu mừng lẫn rượu phạt với các bác sau ợ.

OMGStar
02-10-2012, 15:54
vâng ạ e cũng muốn lắm chứ... nhưng mà nó có nhiều vấn đề lắm ạ... e còn đang suy nghĩ vì e nhỡ mời vài ng dự sn e rồi ạ
:((

Chú Hiệp sang nhà than dự sinh nhật đợt này là quá hợp lý. Sinh nhật của một cá nhân hòa cùng vào SN của 1 tập thể thành một bữa tiệc lớn. Chú đi đợt này tha hồ nhận quà của nhà than nữa. Quà nhà của ae ở nhà thì vẫn còn, cơm chưa ăn gạo còn đó mà chú. Đợt này a bận quá không thể bố trí đi được, đang tiếc hùi hụi đây.

dongxda
02-10-2012, 15:59
Mọi ng ơi. từ giờ tới cuối tháng 10 ta chưa có vụ j. Hay các bác lên kế hoạch nho nhỏ khám phá những vẻ đẹp trong tỉnh VPhuc thôi. sock lại tinh thần cho vụ trek Tam đảo cái nhỉ.????

tapcamlo_xd
03-10-2012, 10:01
Mọi ng ơi. từ giờ tới cuối tháng 10 ta chưa có vụ j. Hay các bác lên kế hoạch nho nhỏ khám phá những vẻ đẹp trong tỉnh VPhuc thôi. sock lại tinh thần cho vụ trek Tam đảo cái nhỉ.????

Cứ xong vụ lều đi đã chú.rùi luk đó tha hồ chơi.nếu chú thik giữa tháng a e mình đi quanh tỉnh :))

dongxda
04-10-2012, 00:40
ngồi nhà cuống chân rui a ah. mà đi xa thi ko đi được nên nó ế đó

Cứ xong vụ lều đi đã chú.rùi luk đó tha hồ chơi.nếu chú thik giữa tháng a e mình đi quanh tỉnh :))

tapcamlo_xd
04-10-2012, 07:26
ngồi nhà cuống chân rui a ah. mà đi xa thi ko đi được nên nó ế đó

M còn đang bận thi mà.cứ xong xuôi mọi việc,thu xếp dc time đi.về đây a e làm chuyến

satthudanong
04-10-2012, 13:35
Đi biển mùa bão, sốc lại tinh thần nào a e ơi... Dạo này nhà mềnh nhiều người tự kỷ quá :(

tapcamlo_xd
04-10-2012, 16:15
Đi biển mùa bão, sốc lại tinh thần nào a e ơi... Dạo này nhà mềnh nhiều người tự kỷ quá :(

Đợi này bão đổ bộ vào miền trong.ngoài này chưa bão mà e

dongxda
04-10-2012, 18:59
tự kỉ là sao?? kì vậy

vuilenbanoi_1911
05-10-2012, 10:52
Biển nào đây, sang tháng 11 thì đi em ơi

tapcamlo_xd
05-10-2012, 11:00
Biển nào đây, sang tháng 11 thì đi em ơi

Đợi gần tết đi biển cho thik,luk đấy tắm mí phê bác ạ :))

dongxda
05-10-2012, 18:37
các bác dân chơi quá. nhưng tháng đó ng ta đi trek minh đi ra biển. mùa hè ng ta ra biển, nhà ta trek. những khoảnh khắc thú vị. tìm điều mới lạ đây ah. hehe

Đợi gần tết đi biển cho thik,luk đấy tắm mí phê bác ạ :))

satthudanong
05-10-2012, 18:52
các bác dân chơi quá. nhưng tháng đó ng ta đi trek minh đi ra biển. mùa hè ng ta ra biển, nhà ta trek. những khoảnh khắc thú vị. tìm điều mới lạ đây ah. hehe

Đi biển mùa đông yên bình và lạnh lẽo nhưng lại có thú vui riêng...Lúc đấy xuống biển tắm không phải là lạnh nữa mà rét run ý chứ :D

satthudanong
05-10-2012, 19:55
Em đã đăng ký 8 quyển lịch Phượt 2013 rùi. 31/10 có lịch về Hn em sẽ có trách nhiệm lấy cho cả nhà ạ. Mọi người chuyển tiền cho em nhanh nhá :D

tapcamlo_xd
06-10-2012, 13:52
Tình hình 2 cô bé nhà ta đi thế nào rùi???

tapcamlo_xd
06-10-2012, 13:53

Chú đông thi xong mai 3 đảo k?

dongxda
07-10-2012, 19:09
em đi đủ cả cung đường anh ah. đại Lải, 3 đảo

Chú đông thi xong mai 3 đảo k?

coden
07-10-2012, 19:42
Nếu có dư satthu phần mình 1 cuốn nhé

hiepnt1974
08-10-2012, 08:31
Thay mặt phượt Quảng Ninh xin được cảm ơn những tình cảm của Vĩnh Phúc phượt hội đã mang đến sinh nhật PQN lần thứ nhất.
Lần đầu tổ chức nên có rất nhiều thiếu sót, mong các bạn thông cảm .
Rất mong một ngày gần nhất sẽ lên Vĩnh phúc giao lưu cùng các bạn !

(Không biết thành viên nhà Vĩnh Phúc hôm qua về nhà tình hình thế nào ạ ?)

tapcamlo_xd
08-10-2012, 12:08
2 thành viên nhà mình thế nào rùi ???k có thông tin j thế

ooohmygod
08-10-2012, 13:47
Hai thiếu nữ nhà VP đang quăng lưới bắt cá kèo Hạ Long rồi,hem về đâu.!hí hí

tapcamlo_xd
08-10-2012, 16:12

Thế bác nam có ở lại giúp 2 nàng nhà e gỡ cá ra k thế :))

Sơn Master
08-10-2012, 17:15
Nhà Vĩnh Phúc câu cá rất rất giỏi hihi ( Cá trong lồng thui nhé )

hiepnt1974
08-10-2012, 17:17
Hót gưn Vĩnh Phúc tại biển Vân Đồn - Quảng Ninh

https://sphotos-g.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc7/598749_291086060992901_706420099_n.jpg

https://sphotos-c.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/307953_291086604326180_402690347_n.jpg

Sơn Master
08-10-2012, 17:17
Thay mặt phượt Quảng Ninh xin được cảm ơn những tình cảm của Vĩnh Phúc phượt hội đã mang đến sinh nhật PQN lần thứ nhất.
Lần đầu tổ chức nên có rất nhiều thiếu sót, mong các bạn thông cảm .
Rất mong một ngày gần nhất sẽ lên Vĩnh phúc giao lưu cùng các bạn !

(Không biết thành viên nhà Vĩnh Phúc hôm qua về nhà tình hình thế nào ạ ?)

Các bạn Vĩnh Phúc đã về nhà an toàn lúc 14h

tapcamlo_xd
09-10-2012, 08:25
Có bức ảnh dìm hàng nào đưa lên a e ngắm đi 2 cô nhà ta

hiepnt1974
09-10-2012, 10:20
Có bức ảnh dìm hàng nào đưa lên a e ngắm đi 2 cô nhà ta

Ảnh dìm hàng của satthudanong rất nhiều nhé, một xery luôn, nhưng không dám đưa lên đây đâu, sợ bị chém lắm :D:D:D

satthudanong
09-10-2012, 10:32
Ảnh dìm hàng của satthudanong rất nhiều nhé, một xery luôn, nhưng không dám đưa lên đây đâu, sợ bị chém lắm :D:D:D

Các bác thấy em không biết bơi nên dìm cho chết chìm ở QN luôn đúng ko? huhu... Làm ơn gỡ cái bọn ảnh bựa ra khỏi group giúp e đi bác Hiệp ơi (wait)(wait)(wait)

tapcamlo_xd
09-10-2012, 11:58

Bác hiệp ơi có e bảo kê.k ai dám chém bác đâu :))

tapcamlo_xd
09-10-2012, 11:59
Các bác thấy em không biết bơi nên dìm cho chết chìm ở QN luôn đúng ko? huhu... Làm ơn gỡ cái bọn ảnh bựa ra khỏi group giúp e đi bác Hiệp ơi (wait)(wait)(wait)

Nghe có vẻ nhiều hàng độc quá ta

OMGStar
09-10-2012, 13:32
Ngta ko dìm đâu mà... đang cố tạo sờ căng đan cho nó nổi lên ý mà... cho nổi lên đi các bác ơi

satthudanong
09-10-2012, 14:01
Ngta ko dìm đâu mà... đang cố tạo sờ căng đan cho nó nổi lên ý mà... cho nổi lên đi các bác ơi

Cậu bít gì mà nói...ai thích nổi thì lên nóc nhà, lên nóc nhà, là lên nóc nhà,rồi lên nóc tủ ngắm gà hỏa thân. :Dam:gun:gun

tapcamlo_xd
09-10-2012, 15:36
satthu cứ cho vài pic lên đi.chả lẽ lại toàn dìm hàng,chắc cũng có vài cái vui chơi chứ

ooohmygod
09-10-2012, 17:17
Cái nào càng chơi lại càng bị dìm ác mới đểu các bác ợ,em đang dấu 1 kho ảnh dìm hàng mà vẫn chưa đủ bản lĩnh để tung hoả mù,chỉ sợ dính gạch đá thôi.hị hị

Sơn Master
09-10-2012, 18:10
Hố hố ooohmygod cứ tung đi bị ném gạch đá thì đội mũ bảo hiểm khú khú !

ooohmygod
09-10-2012, 18:37
Gửi e của miếng cuối cùng....
https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=88915&d=1349782545

Sơn Master
09-10-2012, 18:44

Dưa ở quảng ninh ngon đến miếng cuối cùng:))

dongxda
09-10-2012, 20:08
Liên ơi. cái ảnh này là j ế. giải thích cái đi nhề. ăn mảnh hay sao ế

dongxda
09-10-2012, 20:10
Độc cô sầu: nổi bật trước đám đông. ko cao nhưng ng ta vẫn phải ngước nhìn :))

Hót gưn Vĩnh Phúc tại biển Vân Đồn - Quảng Ninh

https://sphotos-g.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc7/598749_291086060992901_706420099_n.jpg

https://sphotos-c.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/307953_291086604326180_402690347_n.jpg

dongxda
09-10-2012, 20:13
bác H cứ dìm mạnh hộ em ah. nhà em ko ai dìm được cô bé này. sát thủ đè bẹp hết các xế bên này rùi ah

dongxda
09-10-2012, 20:31
Nha minh có ai tham gia chương trình nhà Tự Do - Box DL ko????

OMGStar
09-10-2012, 22:55
Dã man con ngan :)) đã ngắm gà rồi.... và đc ăn chuối cả nải chứ =)) (NT)

Cậu bít gì mà nói...ai thích nổi thì lên nóc nhà, lên nóc nhà, là lên nóc nhà,rồi lên nóc tủ ngắm gà hỏa thân. :Dam:gun:gun

satthudanong
09-10-2012, 23:19
@A Nam chộp đúng lúc nhở :( đây là miếng đầu tiên cũng như cuối cùng mà e ăn đới :D
@A Sơn ơi, dưa QN nhạt toẹt...
@ mem VP : e đã hi sinh thân mình, thay mặt hội VP đi giao lưu vs nhà Than, các a ko hỏi thăm câu nào về lại còn ném gạch e là sao :gun

tapcamlo_xd
10-10-2012, 07:06
@A Nam chộp đúng lúc nhở :( đây là miếng đầu tiên cũng như cuối cùng mà e ăn đới :D
@A Sơn ơi, dưa QN nhạt toẹt...
@ mem VP : e đã hi sinh thân mình, thay mặt hội VP đi giao lưu vs nhà Than, các a ko hỏi thăm câu nào về lại còn ném gạch e là sao :gun
A e hỏi han luôn từ hum các cô chưa về còn j.suốt ngày hỏi 2 nàng nhà ta về chưa.h về rùi a e phấn khởi,và tất nhiên là cũng muốn chiêm ngưỡng vụ sn nhà than nên baỏ post ảnh chứ.

miscellalinh
10-10-2012, 16:59
ảnh đẹp quớ anh nhỉ <3 <3 <3

miscellalinh
10-10-2012, 17:33
HÀNG NHÀ MÌNH ĐÂY CÁC ANH Ạ :">
https://d.f11.photo.zdn.vn/upload/original/2012/10/10/17/13/134986398638975_574_574.jpg

miscellalinh
10-10-2012, 17:56
cảnh đẹp thì em ko có, em chỉ có người thôi,...
https://d.f12.photo.zdn.vn/upload/original/2012/10/10/17/21/1349864465749993_574_574.jpg

miscellalinh
10-10-2012, 17:58
vân đồn..............
https://d.f11.photo.zdn.vn/upload/original/2012/10/10/17/05/1349863540807589_574_574.jpg

Tình Cờ
10-10-2012, 23:45
https://d.f12.photo.zdn.vn/upload/original/2012/10/10/17/21/1349864465749993_574_574.jpg
Khổ, có ai tranh giành gì đâu mà lườm ghê thế e! Cứ tự nhiên mà gắp :D

miscellalinh
10-10-2012, 23:57
Khổ, có ai tranh giành gì đâu mà lườm ghê thế e! Cứ tự nhiên mà gắp :D
bởi vì có em nên Liên mới lườm =))

OMGStar
11-10-2012, 10:28
Chân mà dài thêm tẹo nữa thì... chẹp chẹo :L

HÀNG NHÀ MÌNH ĐÂY CÁC ANH Ạ :">
https://d.f11.photo.zdn.vn/upload/original/2012/10/10/17/13/134986398638975_574_574.jpg

tapcamlo_xd
11-10-2012, 10:40

Gơma,ai tranh của cô mà lườm nguýt ghê thế :))

miscellalinh
11-10-2012, 10:45
gơma,ai tranh của cô mà lườm nguýt ghê thế :))

mọi người hỏi han nhiều quá kìa, liên đâu vào trả lời gấp =))

tapcamlo_xd
11-10-2012, 11:03
mọi người hỏi han nhiều quá kìa, liên đâu vào trả lời gấp =))

Cô liên chắc lặn k sủi tăm oy.ô nhưng 2 cô đi cơ mà.sao cô linh k có cái nào thế???

satthudanong
11-10-2012, 11:47
Linh thâm hiểm lắm, may là k để mấy ảnh dìm cho cô ta nhìn thấy... Em chả ăn đc gì mà cứ bị con ranh nào soi mói nên mí phải lườm chứ :(

tapcamlo_xd
11-10-2012, 12:27
Linh thâm hiểm lắm, may là k để mấy ảnh dìm cho cô ta nhìn thấy... Em chả ăn đc gì mà cứ bị con ranh nào soi mói nên mí phải lườm chứ :(

Có ảnh của linh thì đưa lên đê e.ô mà con ranh nào soi mói e tôi thế???

satthudanong
11-10-2012, 12:57
Có ảnh của linh thì đưa lên đê e.ô mà con ranh nào soi mói e tôi thế???
Chả bít con ranh còi còi nào ăn rõ lắm mà k nhớn đc ý, em không bít đưa ảnh lên kiểu j, nó toàn bắt dùng link thui :(

tapcamlo_xd
11-10-2012, 15:04
Chả bít con ranh còi còi nào ăn rõ lắm mà k nhớn đc ý, em không bít đưa ảnh lên kiểu j, nó toàn bắt dùng link thui :(

:)) thành viên kì cựu mà k bít đư ảnh lên ah.chắc k đọc nội quy rồi.
cái con còi còi ăn k lớn sao nghe quen quen

vuilenbanoi_1911
11-10-2012, 15:27
Hai con ranh ăn lắm cãi nhau rồi. Hai đứa cho ảnh lên dìm nhau đi. Hahaha

tapcamlo_xd
11-10-2012, 15:50
Hai con ranh ăn lắm cãi nhau rồi. Hai đứa cho ảnh lên dìm nhau đi. Hahaha

Bác đắc sao lại kích động 2 đứa dìm nhau thế.2 cô có ảnh nào cứ tung hết lên đi.cả nhà tò mò về chuyến đi lắm.trên face cũng chưa có mấy

satthudanong
11-10-2012, 19:31
Nụ cười tỏa nắng of hót gưn nhà mềnh đây a ới https://d.f11.photo.zdn.vn/upload/original/2012/10/11/19/40/134995922515133_574_574.jpg (http://me.zing.vn/jpt/photodetail/satthudanong/461756104)

miscellalinh
12-10-2012, 00:02
cô NÀM ƠN photoshop cho tôi mấy cái mun với :D

tapcamlo_xd
12-10-2012, 07:43
cô NÀM ƠN photoshop cho tôi mấy cái mun với :D

Để tự nhiên đi e.nhìn đáng yêu thế còn j.nhà ta đâu còn lạ j nhau nữa mà phô tô sóp

miscellalinh
12-10-2012, 13:03
Để tự nhiên đi e.nhìn đáng yêu thế còn j.nhà ta đâu còn lạ j nhau nữa mà phô tô sóp

e biết nà em đáng yêu lắm mà :D

tapcamlo_xd
12-10-2012, 13:40
e biết nà em đáng yêu lắm mà :D

Thế e đáng yêu có cái nào đáng yêu hơn cái kia k?cho nốt lên a ngắm vs :)

miscellalinh
12-10-2012, 23:06
em nần này chụp ít ảnh nắm =((, hỏi Minh nhí với Niên ấy, mà trong máy ảnh tụi nó nhiều ảnh nà ảnh em chụp nắm mà em còn chưa được xem :|

dongxda
13-10-2012, 10:06
các bác nhà minh cuối tuân sau đi đâu ko ah??? em jont với. cuối tuần nay em được đú đởn tiếp rùi. :)

KenSimple
13-10-2012, 18:39
các bác nhà minh cuối tuân sau đi đâu ko ah??? em jont với. cuối tuần nay em được đú đởn tiếp rùi. :)

Thứ 2 em đi Ba Vì :">

Cuối tuần đi chơi Kim Bôi tắm bùn 2 ngày hợ hợ

tuần sau nữa : Đi ĐH TTVN

A xem đi đccái nào :">

OMGStar
13-10-2012, 19:21
Tham quá.... cẩn thận cố quá là quá cố đấy
(beer)

dongxda
14-10-2012, 21:12
Đú thế? đi trong tuần là anh ko chơi đâu. chỉ đi từ chiều t6 đến ngày chủ nhật.

tapcamlo_xd
15-10-2012, 08:12

Cuối tuần tới 20-10.Bị gấu đè k đi đâu dc.đang tính đêm t6 phượt đêm hà nội rùi ra chợ hoa làm bó thật to,về hối lộ gấu xin 2 ngày cuối tuần đi lượn :))

dongxda
15-10-2012, 10:59
Dem wa e vua phuot dem vs may bak nha Than vui lam. Tiec rang thoi tiet k ung ho. K don dk binh minh tren cau long bien. Du di nhieu lan rui,van cho hoa, ho tay, cau Long Bien,.... nhung hum wa van thay cam giac moi la, hay hay. Van co nhung khoanh khac dep.

tapcamlo_xd
15-10-2012, 11:12
[QUOTE=dongxda;730418]Dem wa e vua phuot dem vs may bak nha Than vui lam. Tiec rang thoi tiet k ung ho. K don dk binh minh tren cau long bien. Du di nhieu lan rui,van cho hoa, ho tay, cau Long Bien,.... nhung hum wa van thay cam giac moi la, hay hay. Van co nhung khoanh khac dep.[/
chương trình có mà éo thấy gọi :((

thanh.nt
15-10-2012, 11:56
Xin lỗi các bác nhà em vắng mặt trong thời gian vừa rồi và dự kiến trong khoảng 3 tháng tới em cũng không thể bố trí được thời gian dạt nhà cũng các bác được, tuy nhiên bác nào có nhã ý mời cafe tại các khu vực gần như Vĩnh Yên, Vĩnh Tường vào các buổi tối thì nhà em rất vui lòng mà thích và nhích ạ.

@ Liên tổng quản: tình hình góp quỹ đến đâu rồi em? Nếu có thể thì em cho danh sách những người đã đóng quỹ lên để cả nhà cùng biết và thông báo luôn quỹ hiện tại có bao nhiêu để các ace cùng bàn bạc cách sử dụng quỹ nhé!

OMGStar
15-10-2012, 12:46
nếu mà zủ e thì nên zủ trc 10h nhá... chứ 12h mới zủ e ko thế nào mà ra khỏi nhà đc...

Dem wa e vua phuot dem vs may bak nha Than vui lam. Tiec rang thoi tiet k ung ho. K don dk binh minh tren cau long bien. Du di nhieu lan rui,van cho hoa, ho tay, cau Long Bien,.... nhung hum wa van thay cam giac moi la, hay hay. Van co nhung khoanh khac dep.

dongxda
15-10-2012, 12:56
hôm qua e 9h mới biết có vụ đó chứ. 11h đi uống rượu với 2 bác ấy+ anh Nam bên HT. lang thang cả đêm qua. thế thông báo đươc với ai cơ chứ

dongxda
15-10-2012, 12:57
ok. tại hum qua cũng ko có biêt và chuẩn bị j. nếu ko anh đã ra uống và giao lưu vơi HTPH rùi.

nếu mà zủ e thì nên zủ trc 10h nhá... chứ 12h mới zủ e ko thế nào mà ra khỏi nhà đc...

tapcamlo_xd
15-10-2012, 13:31
hôm qua e 9h mới biết có vụ đó chứ. 11h đi uống rượu với 2 bác ấy+ anh Nam bên HT. lang thang cả đêm qua. thế thông báo đươc với ai cơ chứ

ô m bít mà k báo vs a thế.nguồn tin từ đâu ra???

miscellalinh
15-10-2012, 15:35
thì nguồn từ facebook, vốn nà nhà Hà Tây mời nhà Than, nhưng anh Sơn với anh Hiệp rủ thêm em với Niên đi, em tối qua về mệt nên trốn :-ss, gọi thêm anh Đông đi nữa

tapcamlo_xd
15-10-2012, 15:42
thì nguồn từ facebook, vốn nà nhà Hà Tây mời nhà Than, nhưng anh Sơn với anh Hiệp rủ thêm em với Niên đi, em tối qua về mệt nên trốn :-ss, gọi thêm anh Đông đi nữa

Hazz tụi trẻ chúng m chả bao h nhớ đến các a

dongxda
15-10-2012, 18:37
thi a ở we thi gọi bằng mắt ah. nếu gọi liệu anh có phi xe xuống HN ko????

Hazz tụi trẻ chúng m chả bao h nhớ đến các a

tapcamlo_xd
16-10-2012, 07:50
thi a ở we thi gọi bằng mắt ah. nếu gọi liệu anh có phi xe xuống HN ko????

hình như lần nào chúng m gọi a cũng xuống.đang nhớ xem có lần nào k xuống k???

tapcamlo_xd
16-10-2012, 10:49
Cuối tuần a e nào đi ngắm gái thái tắm tiên k???

OMGStar
16-10-2012, 12:29
Cuối tuần e về quê ngắm mấy e mặc áo đỏ đỡ tráp rồi bác ạ :)) :))

Cuối tuần a e nào đi ngắm gái thái tắm tiên k???

dongxda
16-10-2012, 12:44
cuối tuân sau anh ơi. tuần sau lại răm nữa, ngắm trăng chắc đẹp lắm ah. nhưng mà em thích đi xe đạp cơ. thú vị hơn. em đang rủ 2 trang cuối tuần sau xuống đây chơi ạh

hình như lần nào chúng m gọi a cũng xuống.đang nhớ xem có lần nào k xuống k???

tapcamlo_xd
16-10-2012, 13:31
Cuối tuần e về quê ngắm mấy e mặc áo đỏ đỡ tráp rồi bác ạ :)) :))

M bê cháp ít thôi,sắp hết duyên rồi đấy

tapcamlo_xd
16-10-2012, 13:33
cuối tuân sau anh ơi. tuần sau lại răm nữa, ngắm trăng chắc đẹp lắm ah. nhưng mà em thích đi xe đạp cơ. thú vị hơn. em đang rủ 2 trang cuối tuần sau xuống đây chơi ạh

Lấy đâu ra đủ xe đạp nhỉ.xe của m thì éo chở dc rùi

dongxda
16-10-2012, 22:44
em kiếm được xe ngon, nhưng ko chở anh đâu. :)). mượn nhiệt tình đi chứ, đi bộ, xe may, taxi đã đi đủ rùi, thiếu mỗi cái xe đạp đạp thâu đêm

Lấy đâu ra đủ xe đạp nhỉ.xe của m thì éo chở dc rùi

OMGStar
17-10-2012, 00:43
Nếu mà có duyên e đã ko FA đến bi giờ :)) làm gì có tý duyên nào... có đứa bảo e cười đĩ kìa :Dam

M bê cháp ít thôi,sắp hết duyên rồi đấy

dongxda
17-10-2012, 20:07
m thi đĩ đúng rùi. kiếm dầu ăn thi chắc ối ng kết m đó.

Nếu mà có duyên e đã ko FA đến bi giờ :)) làm gì có tý duyên nào... có đứa bảo e cười đĩ kìa :Dam

tapcamlo_xd
18-10-2012, 07:21
m thi đĩ đúng rùi. kiếm dầu ăn thi chắc ối ng kết m đó.

Mẹ thời buổi này vẫn chơi dầu ăn ah :))

Quynhkoi
18-10-2012, 18:01
Nhà mình cho tớ hỏi chút, sao tự nhiên tớ ko vào face của nhà VP đc nữa nhỉ? Hic
Help me !!!

traitramlang
18-10-2012, 20:41
Nhà mình cho tớ hỏi chút, sao tự nhiên tớ ko vào face của nhà VP đc nữa nhỉ? Hic
Help me !!!

bạn muốn vào hội phải có ng mời vào vs được xét duyệt. nếu bạn muốn tham gia vào hội thì mình sẽ giới thiệu :D

tapcamlo_xd
19-10-2012, 09:01
Help me !!!

liên hệ liên nhé

coden
19-10-2012, 09:43
Hôm rồi thấy một đoàn chắc là dân Phượt nai nịt, khăn rằn... đặc biệt có 1 xe biển 88- H9.... mà hổng biết có phải đông hương không?. Nhận vơ thì sấu hổ quá :(

OMGStar
19-10-2012, 16:46
Có tý biến bạn ạ :)) cái này hỏi mod nhá

Help me !!!

Quynhkoi
19-10-2012, 19:45
Cám ơn cả nhà nhé, mình đăng ký lại đc rồi, hì
Tiếp tục lót dép hóng gió cả nhà :)

tapcamlo_xd
20-10-2012, 09:22
[QUOTE=coden;734454]Hôm rồi thấy một đoàn chắc là dân Phượt nai nịt, khăn rằn... đặc biệt có 1 xe biển 88- H9.... mà hổng biết có phải đông hương không?. Nhận vơ thì sấu hổ quá :([/QU
88 thì đúng quê mình rùi còn j nữa

tapcamlo_xd
20-10-2012, 09:34
Mà chương trình sắp tới nhà ta sao đây?Dạo này a e trầm wa.ai có cung j k đưa lên cho mọi ng tham khảo đi

vuilenbanoi_1911
22-10-2012, 07:47
Tam Giác Mạch đê.

tapcamlo_xd
22-10-2012, 13:11
Tam Giác Mạch đê.

thời gian nào đây?đi mấy ngày

satthudanong
22-10-2012, 13:18
Em đang lên cung đi HG ngắm TGM = xe máy từ 2/11 đến 5/11. Ai join đc thì liên lạc với em nhé ;)

tapcamlo_xd
23-10-2012, 07:55
Em đang lên cung đi HG ngắm TGM = xe máy từ 2/11 đến 5/11. Ai join đc thì liên lạc với em nhé ;)

Đi 4 ngày thì hơi khó cho nhà a.k bít sếp cho nghỉ k

satthudanong
23-10-2012, 08:03
Đi 4 ngày thì hơi khó cho nhà a.k bít sếp cho nghỉ k
Đi ngắn ngày phải gửi xe máy lên ô tô vừa đắt vừa k tiện:( a cố gắng xin sếp đi

tapcamlo_xd
23-10-2012, 14:37
Đi ngắn ngày phải gửi xe máy lên ô tô vừa đắt vừa k tiện:( a cố gắng xin sếp đi

Tổng quãng đường khoảng bao nhiêu e?

vuilenbanoi_1911
23-10-2012, 15:47
Anh chỉ có khả năng đi được 3 ngày, nhiều hơn là ko đi được

OMGStar
23-10-2012, 18:50
e ngày cũng khó cho t quá... block vừa rồi t có môn 5.0 tý trượt đây... lớp t trượt hơn nửa rồi... cố rút thành 3 ngày đi

satthudanong
23-10-2012, 22:51
1 vòng Hà Giang ngắm hoa Tam Giác Mạch ( 2/11 đến 5/11)

Đến hẹn lại lên, loài hoa nhỏ bé ấy làm chúng ta mê mẩn mãi không thôi. Sau nhiều lần khám phá Hà Giang, chuyến này em quyết định đi cung ngược từ Đông sang Tây, càn quyét gần hết các vùng miền cao nguyên đá :) Anh chị nào có hứng thú thì join nhé, ưu tiên xế cứng, có kinh nghiệm. Chốt từ 3 đến 6 xe ạ.

Lịch trình cụ thể như sau
Ngày 1 : ( 2/11) Hà Nội - Thái Nguyên - Bắc Kạn - Bảo Lạc
12h Tập trung ở chân cầu Thăng Long dành cho xe máy và 12h30 xuất phát
dự kiến đêm sẽ đến Bảo Lạc, nếu gặp trục trặc hoặc đường xấu quá chúng ta sẽ dựng lều ngủ khu gần dân cư nhất nhé.

Ngày 2 : ( 3/11) Bảo Lạc - Mèo Vạc - Đồng Văn
6h dậy ăn sáng và chuẩn bị đồ đạc lên đường.
chiều tối chụp ảnh hoảng hôn trên đỉnh đèo Mã Pí Lèng

Ngày 3 : ( 4/11) Đồng Văn - Lũng Cú - Yên Minh - Quản Bạ - TP Hà Giang
Dậy sớm chơi chợ đồng văn, ăn sáng
Lên Lũng Cú chụp hoa, về dinh vua Mèo, rừng thông Yên Minh, núi đôi Quản Bạ
Tối về TP Hà Giang sớm thì chạy tiếp đi Hoàng Su Phì, mệt đâu ăn nghỉ ở đó

Ngày 4 : ( 5/11) Hà Giang - Hoàng Su Phì - Xín Mần - TL 178 - QL279 - Việt Quang - HN
5h dậy ăn sáng để chuẩn bị lên đường vì ngày hôm nay chạy rất căng
Dự kiến đêm sẽ về đến Hà Nội

Tổng quãng đường : 950 km
Kinh phí dự trù : 1 triệu ( Tiền ăn, ngủ. Xăng xế ôm tự chia )
Đoàn sẽ cắm lều ngủ rừng , nướng thịt, uống rượu nên đồng chí nào có lều,túi ngủ,chăn mỏng thì đem đi nhé.

Off 1 buổi duy nhất vào 20h tối CN ngày 28/10 tại cafe Green park 105 hồ tùng mậu ( gần cổng trường đại học Thương Mại ). Đặt cọc trước 400k để chắc chắn đi và mua đồ dùng chung cho đoàn. Còn lại 600k đóng nốt lúc khởi hành.
Các bác đặt gạch tại đây hoặc có thể gửi thông tin của các bác,số điện thoại vào hòm thư của em
[email protected]
Y!H: tiennu_giangtran_gietdan_contrai
Fb : www.facebook.com/satthudanong
Phone: 0978.112.114

Danh sách đóng bê tông :
1. satthudanong Ôm
2. c Thư Ôm
3. c Ly Ôm

tapcamlo_xd
24-10-2012, 11:29

Đến hẹn lại lên, loài hoa nhỏ bé ấy làm chúng ta mê mẩn mãi không thôi. Sau nhiều lần khám phá Hà Giang, chuyến này em quyết định đi cung ngược từ Đông sang Tây, càn quyét gần hết các vùng miền cao nguyên đá :) Anh chị nào có hứng thú thì join nhé, ưu tiên xế cứng, có kinh nghiệm. Chốt từ 3 đến 6 xe ạ.

dự kiến đêm sẽ đến Bảo Lạc, nếu gặp trục trặc hoặc đường xấu quá chúng ta sẽ dựng lều ngủ khu gần dân cư nhất nhé.

Ngày 4 : ( 5/11) Hà Giang - Hoàng Su Phì - Xín Mần - TL 178 - QL279 - Việt Quang - HN

Đoàn sẽ cắm lều ngủ rừng , nướng thịt, uống rượu nên đồng chí nào có lều,túi ngủ,chăn mỏng thì đem đi nhé.

Off 1 buổi duy nhất vào 20h tối CN ngày 28/10 tại cafe Green park 105 hồ tùng mậu ( gần cổng trường đại học Thương Mại ). Đặt cọc trước 400k để chắc chắn đi và mua đồ dùng chung cho đoàn. Còn lại 600k đóng nốt lúc khởi hành.
Các bác đặt gạch tại đây hoặc có thể gửi thông tin của các bác,số điện thoại vào hòm thư của em
[email protected]

Danh sách đóng bê tông :
1. satthudanong Ôm
2. c Thư Ôm
3. c Ly Ôm

Đoàn đi vui vẻ.a hóng hớt ở nhà nhé

OMGStar
25-10-2012, 18:42
XL nhé... lần này cũng ko đi đc rồi nàng ạ...! chắc ở nhà ngậm tăm chờ tin thôi :(

[email protected]

Danh sách đóng bê tông :
1. satthudanong Ôm
2. c Thư Ôm
3. c Ly Ôm

tapcamlo_xd
26-10-2012, 08:23
Ngày mai cả nhà lên chùa nhé.Bác đắc nhớ mang con gà mẹ đi,k mang đàn gà con nhé

thanh.nt
26-10-2012, 10:28
Mời đồng trí bác sĩ xe của đoàn và các bác cùng tham khảo cách quấn xích của đồng bào vùng cao cho những đoạn đường khó đi:

https://i1077.photobucket.com/albums/w465/omega1618/Nhiu%20Co%20San/IMG_2652.jpg

đây nữa:

https://i1077.photobucket.com/albums/w465/omega1618/Nhiu%20Co%20San/IMG_2651.jpg

và đây nữa:

https://i1077.photobucket.com/albums/w465/omega1618/Nhiu%20Co%20San/IMG_2650.jpg

traitramlang
26-10-2012, 12:48
Mời đồng trí bác sĩ xe của đoàn và các bác cùng tham khảo cách quấn xích của đồng bào vùng cao cho những đoạn đường khó đi:

https://i1077.photobucket.com/albums/w465/omega1618/Nhiu%20Co%20San/IMG_2652.jpg

đây nữa:

https://i1077.photobucket.com/albums/w465/omega1618/Nhiu%20Co%20San/IMG_2651.jpg

và đây nữa:

https://i1077.photobucket.com/albums/w465/omega1618/Nhiu%20Co%20San/IMG_2650.jpg

Em cung vừa nghien cứu sang nay. nhưng nó dùng Sên cam cái nyaf nhà ko có sẵn

vuilenbanoi_1911
28-10-2012, 16:43

đây nữa:

và đây nữa:

https://i1077.photobucket.com/albums/w465/omega1618/Nhiu%20Co%20San/IMG_2650.jpg[/QUOTE]

Cái này quấn vào con Furure của mình thì thế nào nhỉ, chạy được ko đây?

OMGStar
30-10-2012, 00:18
e Đã quyết định đi cung HG của liên bác nào có gì ủng hộ e về vật chất và tinh thần cái :))

coden
30-10-2012, 10:43
Chúc mọi người đi vui vẻ. OMGS vật chất tuy k có nhưng tinh thần thì nhiều nhờ gió mang về nhé :LL.

vuilenbanoi_1911
30-10-2012, 10:54
e Đã quyết định đi cung HG của liên bác nào có gì ủng hộ e về vật chất và tinh thần cái :))
chúc chú và cả đoàn thượng lộ bình an

OMGStar
30-10-2012, 13:04
Chơi xỏ e quá... bảo gửi gió về mà sao lại gửi không khí lạnh là sao :(

Chúc mọi người đi vui vẻ. OMGS vật chất tuy k có nhưng tinh thần thì nhiều nhờ gió mang về nhé :LL.

coden
01-11-2012, 09:42
thì lạnh thế đi với ôm mới thú vị chứ ấm áp là vừa rồi =))

SaveLove
01-11-2012, 21:21
Lâu ko vào đây,các bác dạo này vẫn khỏe mạnh cả chứ :D

dongxda
02-11-2012, 00:23
Bên nhà Vĩnh Phúc mọi ng vẫn khỏe anh ah.phượt thì it nhưng nhậu thì nhiều :)). a và mọi ng bên nhà BG thế nào anh??? Hum đâu rảnh về VP chơi đi anh ơi
Lâu ko vào đây,các bác dạo này vẫn khỏe mạnh cả chứ :D

dongxda
02-11-2012, 00:30
Độc Cô sầu, OMGStar mai đi đường thuận lợi bình an nhé, mai anh làm chân tiễn đoàn. đi cẩn thận, về nhanh để lấy sức tuần sau về Ba Vì - Hà tây ngắm hoa Gia Quỳ, giao lưu với Thông gia HTPH

traitramlang
02-11-2012, 08:46
ai lên cái cung đi 3 vì. đi nhỉ. đông ơi a cũng chưa rõ thực hư ra làm sao.

coden
02-11-2012, 09:00
M tưởng vụ này bác tôi yeu làm lead cơ mà . hóng hóng nào (HH)

OMGStar
02-11-2012, 10:03
làm ăn thế này thì chết :-ss

M tưởng vụ này bác tôi yeu làm lead cơ mà . hóng hóng nào (HH)

traitramlang
02-11-2012, 12:51
sắp chết thật rồi đây........

vuilenbanoi_1911
02-11-2012, 15:03
10 - 11/11 đã có hoa giã quỳ chưa mọi người ơi?

dongxda
02-11-2012, 22:38
11.11 chắc là có rui anh ah. em ko hô hào được đâu.sợ bão lắm. anh em ta quyết định đi thui. xem mọi ng ai đi được thi đi. em 2 tuần nữa đi Hgiang ngắm Hoa Tam giác mạch chuyển qua màu tim. hưng cái cung đó lắm. thiếu mỗi tiền.

ai lên cái cung đi 3 vì. đi nhỉ. đông ơi a cũng chưa rõ thực hư ra làm sao.

dongxda
02-11-2012, 22:42
Ku ơi tuân sau đi đê. hehehe. có Hoa đợt đó rùi, nhưng sợ nó chưa đẹp hẳn thôi

10 - 11/11 đã có hoa giã quỳ chưa mọi người ơi?

SaveLove
02-11-2012, 23:21
Bên nhà Vĩnh Phúc mọi ng vẫn khỏe anh ah.phượt thì it nhưng nhậu thì nhiều :)). a và mọi ng bên nhà BG thế nào anh??? Hum đâu rảnh về VP chơi đi anh ơi

Có dịp chắc chắn phải ngồi uống rượu cùng các bác rồi :D
Cuối năm mấy bác bên nhà e bận làm báo cáo báo cành nên chẳng đi đâu đc cả,buồn quá

vuilenbanoi_1911
04-11-2012, 14:51
Ku ơi tuân sau đi đê. hehehe. có Hoa đợt đó rùi, nhưng sợ nó chưa đẹp hẳn thôi
Thằng này hơi bị láo rồi. Có hoa rồi thì tuần sau đi thôi, để lâu hoa tàn hết thì lại phí

SaveLove
05-11-2012, 18:09
Có bác nào rảnh ngày 10-11-2012 phi xuống BG ún rượu với nhà em ko ?
Bắt đầu từ 17h đến lúc khách bỏ trốn về

dongxda
05-11-2012, 18:48
bên em cũng vậy anh ah. đợt này các bác nhà em ai cũng bận hết. chẳng đi đâu được hêt.
hẹn bên a một ngày gần nhất,
Có dịp chắc chắn phải ngồi uống rượu cùng các bác rồi :D
Cuối năm mấy bác bên nhà e bận làm báo cáo báo cành nên chẳng đi đâu đc cả,buồn quá

ooohmygod
05-11-2012, 18:49
Có vụ gì thế bác @SaveLove?

dongxda
05-11-2012, 18:50
Lịch nhiều quá nhỉ? hum đó bên em đang định sang Ba Vì gặp thông gia HTây a ơi. hik.
Bgio trên BG đẹp nhất nhỉ. để em làm một cung nho nhỏ thăm các ace bên đó

Có bác nào rảnh ngày 10-11-2012 phi xuống BG ún rượu với nhà em ko ?
Bắt đầu từ 17h đến lúc khách bỏ trốn về

SaveLove
05-11-2012, 19:56
Có vụ gì thế bác @SaveLove?

Nhà e tụ tập ăn chơi,nhớ các bác thì ới các bác về chơi cùng ý mà

ooohmygod
06-11-2012, 14:38
Thế thì e lại có cái ý tưởng này hay rồi,nếu đc thực thi thì mong các bác thông cảm nhé vì có khi kéo về Hà Tây chúng e nhé.hị hị

traitramlang
07-11-2012, 19:33
muốn úp ảnh lên đây phải có trang host chung. ai lập 1 cái đi nhỉ. chẳng có cái ảnh nào trên này

thanh.nt
08-11-2012, 09:08
muốn úp ảnh lên đây phải có trang host chung. ai lập 1 cái đi nhỉ. chẳng có cái ảnh nào trên này

Up ảnh lên photobucket rồi link sang đây cũng được mà

ooohmygod
08-11-2012, 11:58
Lâu quá không được gặp chú thanh.nt dạo này bận bựu để ae nhớ quá

thanh.nt
08-11-2012, 14:21

Em ở nhà cũng chán hết cỡ rồi đây bác Nam ạ. Xong đợt này thì e cũng đi cho thỏa. Mà e cũng thèm đc ngồi uống rượu với các ae quá

traitramlang
08-11-2012, 21:42
Up ảnh lên photobucket rồi link sang đây cũng được mà

nhưng mà là tài khoản cá nhân sau này nhỡ tay xóa đi thì có phải trên Diễndanfd nó ko hiện nữa ko ạ.

OMGStar
08-11-2012, 22:07
A thanh.nt quy ẩn giang hồ rồi... ae chả gặp đc bác
e mới đi HG cùng liên về gửi a đông ít rượu Mường Khương đấy bác thanh ạ =))

thanh.nt
09-11-2012, 10:33
nhưng mà là tài khoản cá nhân sau này nhỡ tay xóa đi thì có phải trên Diễndanfd nó ko hiện nữa ko ạ.

Up lên đâu mà xóa tài khoản cũng đều không hiện được nữa đâu.

thanh.nt
09-11-2012, 10:41
A thanh.nt quy ẩn giang hồ rồi... ae chả gặp đc bác
e mới đi HG cùng liên về gửi a đông ít rượu Mường Khương đấy bác thanh ạ =))

A tạm thời lên núi tu 1 thời gian thôi chú Hiệp ạ. Trong thời gian đó a "nặn" ra được mẩu thơ này:

Đợt này không rượu cũng không girl,
Thỉnh thoảng chai bia đỡ thấy thèm.
Sáng, tối trong tuần nay thường bận,
Cuối tuần lót dép hóng tin xa.

tapcamlo_xd
09-11-2012, 13:03
A tạm thời lên núi tu 1 thời gian thôi chú Hiệp ạ. Trong thời gian đó a "nặn" ra được mẩu thơ này:

Kinh thật.h bác trưởng chuyển từ trung tâm cứu hộ gấu về làm cho báo vĩnh phúc ah.văn thơ ghê wa

tapcamlo_xd
09-11-2012, 13:04
Mà đợt trước bác trưởng hay rượu vs girl lắm ah.:))

OMGStar
09-11-2012, 17:20
Đi HG về post album ảnh e cũng bem đc vài câu...:
" Đường xa muôn dặm trùng
Vững bước lòng hiên ngang
Băng qua đèo qua suối
Qua thử thách thời gian
Ta đi lòng trông ngóng
Ta về bước bâng khuâng
Hà Giang lưu luyến quá
Chôn chặt mãi trong tim"
:)) hơi chuối tý

thanh.nt
09-11-2012, 17:22
Đi HG về post album ảnh e cũng bem đc vài câu...:
" Đường xa muôn dặm trùng
Vững bước lòng hiên ngang
Băng qua đèo qua suối
Qua thử thách thời gian
Ta đi lòng trông ngóng
Ta về bước bâng khuâng
Hà Giang lưu luyến quá
Chôn chặt mãi trong tim"
:)) hơi chuối tý

Tài năng mới khai quật nhé. Còn bác nào muốn thơ thẩn nữa không?

OMGStar
09-11-2012, 17:41
xem có nào cần sửa thì sửa hộ e vs nhé...!

Tài năng mới khai quật nhé. Còn bác nào muốn thơ thẩn nữa không?

ooohmygod
09-11-2012, 18:04

Ae VP xem thế nào chứ để chú Thanh.nt quy ẩn thế này lỡ rồi
Tin xa cứ hóng cuối tuần
Ba và má thấy lại thần ra lo
Cuộc đời bỏ rượu lẫn girl
Thà mi đi phượt còn hơn thế này

traitramlang
09-11-2012, 21:51
Up lên đâu mà xóa tài khoản cũng đều không hiện được nữa đâu.

tai khoan của hội thì ko ai dc xóa. tài khoán cá nhân ai đó xóa vì lý do cá nhân là mất tiêu ạ

traitramlang
09-11-2012, 21:55
các bác nhà mình hnao off ra mắt clb thơ ca đi ạ =))))))))))))))

bay bổng quá ...

miscellalinh
10-11-2012, 21:02
Nhà mình có club thơ ca hả anh @@

thanh_vinh
11-11-2012, 00:05
oàn thể anh em phượt Cá Gỗ nhà Nghệ An vui mừng và vô cùng hân hạnh gửi lời mời toàn thể anh(chị) em phuoter trong diễn đàn PHUOT.VN nói chung và anh(chị) em phượt Vĩnh Phúc nói riêng tới dự lễ “SINH NHẬT TRẠI CÁ GỖ TRÒN MỘT TUỔI “ với chủ đề “ HƯỚNG VỀ BIỂN ĐẢO THÂN YÊU”.
Địa điểm: Đảo Song Ngư- Cửa Lò(Để có thể tổ chức được ở đây thì trên dưới toàn trại Cá Gỗ Đã phải mấy tuần tiền trạm phơi mặt ngoài nắng phơi thân ngoài trời và vận dụng hết vật chất lẫn tinh thần để xin làm thủ tục xin giấy tờ từ thương lượng, thảo luận đến năn nỉ ỉ ôi mới được sự cho phép của Các cấp lãnh đạo tỉnh Nghệ An)
Thời gian: ngày 17 18 tháng 11 năm 2012.
Nội dung chương trình:
+ Ngày 17/11/2012:
-- 7h Sáng tập kết đón khách tại Cửa Lò.
-- 11h Ăn trưa, nghỉ ngơi.
-- 14h sẽ có xe đưa đón anh(chị) em đến cảng Cửa Lò để lên thuyền ra đảo.
-- Tham quan nghỉ ngơi tắm tiên.(Và các dịch vụ đi kèm nếu ai có nhu cầu.Cái này mọi người liên hệ với bác Thanh_vinh)
-- 17h Ăn chiều trên đảo với các món ăn đặc sản của rừng và biển.
--19h Tối đốt lửa trại, tổ chức trò chơi trên biển và giao lưu văn nghệ với bộ đội trên đảo.
--Ngủ thăm( thành viên tự liên hệ với nhau)
+ Ngày 18/11.2012:
-- Sáng dây sớm ngắm bình minh trên biển và tắm biển sáng.
-- Ăn sáng và tham quan vòng quanh đảo.
-- 11h Ăn trưa và giao lưu tập thể
-- 14h Chiều có thuyền đưa anh em về đất liền
-- Tổng kết và chia tay.
Kinh phí: 500k/người (bao gồm 2 bữa chính, ăn đêm, ăn sáng và ngủ nghỉ)
Chốt danh sách vào ngày 15/11/1012
Các thành viên đăng ký tham dự tại đây.
Mọi chi tiết xin liên hệ: Trà_xanh - Số điện thoại: 0164974359
Sự góp mặt giao lưu của anh(chị) em phuoter chính là niềm vui cũng như là nguồn động viên tinh thần lớn lao để Phượt Nghệ An cũng như PHUOT.VN ngày càng lớn mạnh.
Trân trọng
Thay mặt toàn thể anh em phượt Nghệ An!!!
Trà_xanh

thanh_vinh
11-11-2012, 08:31
Báo cáo cả nhà đoàn tiền trạm đã hoàn thành nhiệm vụ một cách xuất sắc, Thành công hơn cả mong đợi. Sau khi vận dụng hết các mối quan hệ đoàn cũng đã tiếp cận dược với Chúa Đảo Song Ngư, Được chúa đáo cho tàu vào bờ đón được mời bữa cơm thân mật với chúa đảo. Sau khi nghe đoàn tiền trạm trình bày kế hoạch,Vị chúa đảo rất nhiệt tình ủng hộ, đồng ý cho chúng ta giao lưu thác loạn trên đảo! Tài trợ một chiếc tàu để đưa đón các thành viên. tài trợ một chú heo rừng khoảng 50kg.(trên đảo có 50 chiến sĩ nhé) . Vì vậy đợt kỉ niệm sinh nhật này chúng ta sẽ lấy chủ đề là Tuổi trẻ VN hướng về biển đảo thân yêu.
Chương trình sẽ như sau.
Sáng 17 /11 tất cả các thành viên trại Cá gõ tập trung tại thị Xã Cửa Lò tại địa điểm Khách Sạn Kim Liên Sài Gòn mọi nguwoif ăn mặc đồng phục áo Phượt để đón khách.
Hướng dẫn khách đến nơi nghỉ nghơi tắm rửa ai mệt có thể ngủ ai muốn giao lưu càfe chém gió ok.
Trưa 11g thưởng thức bữa cơm thân mật gồm có hải sản cây nhà lá vườn
Sau đó đúng 2g chiều sẽ có tàu của hải quân đến đón toàn bộ thành viên sang đảo Song ngư. thu xếp chỗ ăn nghỉ thăm thú trên đảo. đúng 5 giờ tiệc qala bắt đầu giao lưu ca nhạc nhảy nhót múa cột lắc vòng thoải mái.
Buổi tối sẽ đốt lửa trại múa giao lưu các trò chơi với lính đảo.
Sau màn đốt lửa sẽ là ngủ thăm với lính đảo khuyến khích các nữ phát huy khả năng nhá nhá
Buổi sáng 18 sẽ tham quan xung quanh đảo, bạn nào biết bắt rắn , cứ việc bắt, bạn nào săn được chồn cứ ok. Vị Chúa đảo cho phép săn bắn vô tư nhé, tất cả sản phẩm săn bắn được sẽ tập trung cho bưa ăn trưa
Chiều 2 hoặc 3 giờ tàu hải quân lại đưa các thanh viên về lại đất liền. of trà đá công khai kinh phí chia tay các thành viên ở xa. THE END

THông báo này thay cho giấy mời!
Các thanh viên đăng kí đặt gạch có thể liên lạc qua số đt Thanh_Vinh. 0923388777 & 0912591576.
Hoặc Trà_Xanh 01649743589
WELL COME TO NGHỆ AN PHUOT!

thanh.nt
12-11-2012, 08:23
Ae VP xem thế nào chứ để chú Thanh.nt quy ẩn thế này lỡ rồi
Tin xa cứ hóng cuối tuần
Ba và má thấy lại thần ra lo
Cuộc đời bỏ rượu lẫn girl
Thà mi đi phượt còn hơn thế này

Em đã quy ẩn đâu, tạm thời nghỉ ngơi 1 thời gian để lo mấy việc cá nhân thôi bác Nam ạ. Còn phượt thì chưa bỏ được, chân em đã chùn, gối đã mỏi đâu bác.

thanh.nt
12-11-2012, 08:28
oàn thể anh em phượt Cá Gỗ nhà Nghệ An vui mừng và vô cùng hân hạnh gửi lời mời toàn thể anh(chị) em phuoter trong diễn đàn PHUOT.VN nói chung và anh(chị) em phượt QUẢNG NINH nói riêng tới dự lễ “SINH NHẬT TRẠI CÁ GỖ TRÒN MỘT TUỔI “ với chủ đề “ HƯỚNG VỀ BIỂN ĐẢO THÂN YÊU”.
Địa điểm: Đảo Song Ngư- Cửa Lò(Để có thể tổ chức được ở đây thì trên dưới toàn trại Cá Gỗ Đã phải mấy tuần tiền trạm phơi mặt ngoài nắng phơi thân ngoài trời và vận dụng hết vật chất lẫn tinh thần để xin làm thủ tục xin giấy tờ từ thương lượng, thảo luận đến năn nỉ ỉ ôi mới được sự cho phép của Các cấp lãnh đạo tỉnh Nghệ An)
Thời gian: ngày 17 18 tháng 11 năm 2012.
Nội dung chương trình:
+ Ngày 17/11/2012:
-- 7h Sáng tập kết đón khách tại Cửa Lò.
-- 11h Ăn trưa, nghỉ ngơi.
-- 14h sẽ có xe đưa đón anh(chị) em đến cảng Cửa Lò để lên thuyền ra đảo.
-- Tham quan nghỉ ngơi tắm tiên.(Và các dịch vụ đi kèm nếu ai có nhu cầu.Cái này mọi người liên hệ với bác Thanh_vinh)
-- 17h Ăn chiều trên đảo với các món ăn đặc sản của rừng và biển.
--19h Tối đốt lửa trại, tổ chức trò chơi trên biển và giao lưu văn nghệ với bộ đội trên đảo.
--Ngủ thăm( thành viên tự liên hệ với nhau)
+ Ngày 18/11.2012:
-- Sáng dây sớm ngắm bình minh trên biển và tắm biển sáng.
-- Ăn sáng và tham quan vòng quanh đảo.
-- 11h Ăn trưa và giao lưu tập thể
-- 14h Chiều có thuyền đưa anh em về đất liền
-- Tổng kết và chia tay.
Kinh phí: 500k/người (bao gồm 2 bữa chính, ăn đêm, ăn sáng và ngủ nghỉ)
Chốt danh sách vào ngày 15/11/1012
Các thành viên đăng ký tham dự tại đây.
Mọi chi tiết xin liên hệ: Trà_xanh - Số điện thoại: 0164974359
Sự góp mặt giao lưu của anh(chị) em phuoter chính là niềm vui cũng như là nguồn động viên tinh thần lớn lao để Phượt Nghệ An cũng như PHUOT.VN ngày càng lớn mạnh.
Trân trọng
Thay mặt toàn thể anh em phượt Nghệ An!!!
Trà_xanh

Chương trình hoành tráng quá, các ace nhà mình nhanh tay đăng ký nào. Hội Vĩnh Phúc cố gắng chốt danh sách trước ngày 15 để còn kịp báo cho chủ nhà nhé. Em đề nghị mình chốt danh sách ngày 14/11 này ạ.

OMGStar
12-11-2012, 09:38
e cũng muốn đi lắm... nhưng mà kinh phí ko biết thế nào... suy kiệt quá rồi :(

Chương trình hoành tráng quá, các ace nhà mình nhanh tay đăng ký nào. Hội Vĩnh Phúc cố gắng chốt danh sách trước ngày 15 để còn kịp báo cho chủ nhà nhé. Em đề nghị mình chốt danh sách ngày 14/11 này ạ.

satthudanong
12-11-2012, 18:40
Em chắc chắn 1slot nhá... A Đạt péo nữa :) Chẳng mấy khi được mời đi dự sinh nhật, nhà mềnh nhanh chân đăng ký để chốt ds nào :X

OMGStar
15-11-2012, 00:49
Nhà VPP mềnh chắc là chắc chân 4 ng đi rồi.... trong đó có e nhá hớ hớ

thanh.nt
19-11-2012, 17:11
Các đồng chí đi dự SN về thế nào rồi, có ai say sóng say tàu không? Cả nhà đang chờ ảnh của mọi người nhé

satthudanong
19-11-2012, 20:38
Các đồng chí đi dự SN về thế nào rồi, có ai say sóng say tàu không? Cả nhà đang chờ ảnh của mọi người nhé

Vâng, cảm ơn mọi người đã hỏi thăm, một chuyến đi nhiều cảm xúc quá nên 3 đứa bọn e chưa buồn xem ảnh...Ngủ giờ mới biết đường dậy và 2/3 là đang cúm sốt mê sảng đây :((

OMGStar
20-11-2012, 11:52
VẦng... sau 2 ngày uống thuốc và nằm bẹp ở nhà! e đã có thành tích đáng nể bỏ qua 2 bài test và giảm đc từ 38,7 độ xuống còn gần 38 độ =))

Vâng, cảm ơn mọi người đã hỏi thăm, một chuyến đi nhiều cảm xúc quá nên 3 đứa bọn e chưa buồn xem ảnh...Ngủ giờ mới biết đường dậy và 2/3 là đang cúm sốt mê sảng đây :((

tamqunimex
20-11-2012, 16:08
Chào Gia đình Vĩnh Phúc,
Khi gia đình mình có chương trình đến Yên tử, công ty em xin hân hạnh được hướng dãn các điểm thăm quan, phục vụ ăn uống, ngủ nghỉ chu đáo. Công ty em hiện đang quản lý hệ thống cáp treo, nhà hàng Tùng Lâm và nhà nghỉ Tùng Lâm tại Yên tử. Một điều chắc chắn rằng, dịch vụ bên công ty em cung cấp chất lượng cao, giá cả hợp lý. Phương châm "đem đến sự hài lòng tối đa cho du khách đến với Yên Tử".

Địa chỉ liên hệ: Ms.Tâm- 0904-229-076; Email: [email protected]

Rất mong được phục vụ đại gia đình tại Yên Tử.

tapcamlo_xd
22-11-2012, 09:27
VẦng... sau 2 ngày uống thuốc và nằm bẹp ở nhà! e đã có thành tích đáng nể bỏ qua 2 bài test và giảm đc từ 38,7 độ xuống còn gần 38 độ =))

vậy là khỏe nhanh rùi.chả biteets muỗi ở đấy thế nào mà 2/3 sốt thế

langtusau0985
22-11-2012, 13:02
Trả hàng cho vĩnh phúc nè
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_MG_7374.jpg

langtusau0985
22-11-2012, 13:07
Con gái Vĩnh Phúc đánh người Dã man thế này đây ạ
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/IMG_1226.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/IMG_1224.jpg
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/IMG_1221.jpg

langtusau0985
22-11-2012, 13:35
Đoàn Vĩnh Phuc với Hà Tây với Đà Nẵng cùng chủ nhà Trại Cá Gỗ
https://i1054.photobucket.com/albums/s482/langtusau0985/_MG_6895.jpg

thanh_vinh
22-11-2012, 14:02
TỔNG KẾT THU CHI SINH NHẬT TRẠI CÁ
Nhà Đà Nẵng =4 người
Nhà Thanh Hóa= 4 người
Vecpa Hà Tĩnh= 4 người
Nhà Vĩnh Phúc= 3 người
Nhà Hà Tây= 6 người
Nhà Nghệ An= 10 người
Nhà Hà Nội= 3 người
Nhà Sài Gòn= 1 người
THU 35 người x 500k= 17.500.000đ
TỔNG CHI
1. Nghêu = 1.050.000đ
2. Ghẹ = 2.500.000đ
3. Nhút = 200.000đ
4. Thẻ đeo = 200.000đ
5. Xe 16 chỗ= 400.000đ Thuê cho đội Hà Tây và Hà Nội Vĩnh Phúc di chuyển từ Ga Vinh đến Cửa lò
6. Loa đài= 2.900.000đ
7. Cá khô= 500.000đ
8. Đi chợ= 295.000đ
9. Bia,nc ngọt,mỳ tôm…= 760.000đ
10. Thuốc lá= 136.000đ
11. Xe điện= 400.000đ
12. MC= 700.000đ
13. Ăn trưa = 2.000.000đ
14. Nhà nghỉ = 400.000đ
15. Ăn sáng= 980.000đ Cho đội Hà Nội Hà Tây, Đà Nẵng Vĩnh Phúc
16. Máy chiếu= 300.000đ
17. Cam = 500.000đ
18. Rượu= 980.000đ
19. Mực khô= 300.000đ
20. Nước chai= 160.000đ
21. Off lần 1= 300.000đ
22. Tiền trạm= 1.800.000đ
23. Cà phê,dg,tương,….= 268.000đ
24. Bander = 420.000đ
CHI= 18.449.000Đ
Về chiếc tivi tặng cho đảo 9.000.000đ- chín triệu đồng chẵn đã có sự ung hộ của mọi người như sau
1. Thanh vinh= 1.650.000đ
2. Thúy vũ= 1.000.000đ
3. Quốc Đàn= 1.000.000đ
4. Hoàng ngọc= 600.000đ
5. Lão trọc= 500.000đ
6. Kinha = 400.000đ
7. Dantocgoc= 1.000.000đ
8. Sói trắng= 200.000đ
9. Stone = 300.000đ
TỔNG THU = 24.150.000Đ
TỔNG CHI = 27.029.000Đ
ÂM = 3.299.000Đ
Mọi thắc mắc xin liên hệ Trà_xanh SDT 01649743589

Trại Cá Gỗ Xin chân thành cảm ơn các ban đã không quản ngại đường sá xa xôi đã đến góp vui cùng nhà Cá. Vì lần đầu tổ chức SN sẽ có nhiều thiếu sót mong mọi người thông cảm!
TRại Cá Gỗ xin chân thành cảm ơn Phượt Quảng Ninh . Phượt Băc Giang. Và HeRoVDC mặc dù đã không đến tham dự nhưng đã gửi quà mừng là 2 két bia và can riệu sâm Hàn Quốc! Và một bạn (quên tên đã gửi tăng một chai riệu ngô Hà Giang)

tapcamlo_xd
23-11-2012, 13:38
Vụ hoa cải thế nào đây cả nhà?

nguyenchithang
24-11-2012, 07:28
mình cũng ở phúc yên vĩnh phúc
mình cũng rất thích đi phượt
mình tên là thắng
tháng 9 vừa rồi mình cũng đã đi minks xuyên việt
rất mong được gl với những người bạn cùng chí hướng
cùng quê hương
nếu có phượt đâu ới mình câu 01682971989 các bạn nhé

satthudanong
24-11-2012, 21:44
mình tên là thắng
cùng quê hương
Chào mừng bạn đến với hội, bạn join fb https://www.facebook.com/groups/306029656154921/ để giao lưu và tham gia cùng mọi người nhé. ( hoặc add fb của mềnh https://www.facebook.com/satthudanong rùi mềnh mời bạn)

tapcamlo_xd
25-11-2012, 11:29
mình tên là thắng
cùng quê hương
K bít bác này hum trc có đi off hội minsk vĩnh phúc vs bác trưởng nhà ta k ::))

thanh.nt
26-11-2012, 10:13
mình tên là thắng
cùng quê hương

Chào mừng bác vào hội, ở Phúc Yên thì bác liên hệ với Trưởng nhóm khu vực Phúc Yên là bác Cường (sn 80) theo số đthoại: 0984.017.602 để ghi danh vào nhóm của bác ấy nhé. Hội phượt chúng ta có mỗi em đi Minsk nhưng cũng chưa dám mà cũng chưa có dịp đi "xiên vịt" được như bác. Mong sớm có dịp được gặp bác để học hỏi kinh nghiệm và giao lưu.

tapcamlo_xd
26-11-2012, 13:55
Chào mừng bác vào hội, ở Phúc Yên thì bác liên hệ với Trưởng nhóm khu vực Phúc Yên là bác Cường (sn 80) theo số đthoại: 0984.017.602 để ghi danh vào nhóm của bác ấy nhé. Hội phượt chúng ta có mỗi em đi Minsk nhưng cũng chưa dám mà cũng chưa có dịp đi "xiên vịt" được như bác. Mong sớm có dịp được gặp bác để học hỏi kinh nghiệm và giao lưu.

Bác thanh vụ tới dưa a e lên Mộc ngắm cải = minsk đê.rủ bác mink kia nữa

thanh.nt
26-11-2012, 17:12
Bác thanh vụ tới dưa a e lên Mộc ngắm cải = minsk đê.rủ bác mink kia nữa

A vẫn đang bị "cấm cung" chú ạ :( cũng muốn được lượt phà lượt phượt đi chơi lắm rồi. Các ae nhà mềnh cũng đã tích lũy được khá nhiều kinh nghiệm rồi, chắc sắp tới a chỉ đi theo mọi người thôi :D

ooohmygod
26-11-2012, 18:20
Chú mà cứ bỏ lâu thế rồi nó mốc ra đới

tapcamlo_xd
27-11-2012, 10:29
Chú mà cứ bỏ lâu thế rồi nó mốc ra đới

Cái gì của bác thanh bị mốc thế bác giang nam sờ tai???

tapcamlo_xd
27-11-2012, 10:30
A vẫn đang bị "cấm cung" chú ạ :( cũng muốn được lượt phà lượt phượt đi chơi lắm rồi. Các ae nhà mềnh cũng đã tích lũy được khá nhiều kinh nghiệm rồi, chắc sắp tới a chỉ đi theo mọi người thôi :D

Bác nhanh nhanh để a e lại hội ngộ cho đông đủ.Xem tết dương có chương trình j dài ngày k bác

OMGStar
27-11-2012, 11:10
E cũng sắp quy ẩn rồi..... a thanh.nt lên e xuống là vừa :))

Bác nhanh nhanh để a e lại hội ngộ cho đông đủ.Xem tết dương có chương trình j dài ngày k bác

tapcamlo_xd
27-11-2012, 14:33
E cũng sắp quy ẩn rồi..... a thanh.nt lên e xuống là vừa :))

Sao mà đi tu sớm thế ku