PDA

View Full Version : Tìm bạn đồng hành du lịch campuchia - Thái lan từ ngày 12/05/2012 đến 20/05/2012

anhchec
16-03-2012, 13:26
Mình muốn tìm bạn đi du lịch Campuchia và Thái lan từ ngày 12/05/2012 đến 20/05/2012, đi từ SG. Có bạn nào cũng đi cùng tour trong những ngày này không mình cùng join với. Mình chưa có kinh nghiệm đi phượt nước ngoài bao giờ cả và cũng chưa lên lịch trình. Rất mong được các bạn tư vấn và giúp đỡ về kinh nghiệm ăn chơi, đặt phòng và giá cả ở Cam và Thái. Thanks các bạn nhiều nhiều :L:L:L:L:L

huonggiangf1
16-03-2012, 14:00
Bạn vui lòng tham khảo thêm các topic liên quan rồi tự plan cho mình một lịch trình tương đối, sau đó mọi người mới có cơ sở để tư vấn và góp ý cho bạn chứ lập một topic như thế này sẽ không ai join với bạn được đâu.

Ngoài ra bạn có thể dạo qua các topic trong box Tìm bạn đồng hành này và xem nếu có topic nào có lịch trình phù hợp với thời gian của bạn thì đăng ký tham gia cùng họ để khỏi phải tự lên lịch trình và set up chuyến đi nhé.

Nếu đến 2:00PM ngày mai thứ Bảy ngày 17/3 mà bạn vẫn chưa bổ sung được một lịch trình cụ thể thì tôi sẽ xin phép chuyển bài của bạn sang topic "Thông tin du lịch Campuchia" và đóng topic của bạn lại.

Cám ơn sự hợp tác của bạn.

ninhtran
17-03-2012, 15:31
Mình đang có plan Cambodia - Thailand vào cuối tháng này dự tính 8 -> 10 ngày (tối 30 lên đường). Bạn quan tâm ym mình nhé: tran.tuanninh

anhchec
17-03-2012, 23:27
Tks bạn, mình chỉ đi được tầm tháng 5 trong thời gian lên thôi vì thời gian này tiện đường vào sg thì đi ăn chơi luôn/ :"> Mình ở ngoài HN bạn ạ. Bạn đi về nhớ chia sẻ kinh nghiệm nhé, mình vẫn đang tìm hiểu để lên lịch :">

anhchec
17-03-2012, 23:31
Mình không hiểu sao topic của mình bị double. Có lẽ mình up sai gì đó, phiền admin đóng giùm topic nhé! Tks bạn nhiều

ninhtran
18-03-2012, 13:11
Ồh, vậy là quá ngon. Mai mốt tớ ra đấy lại cùng nhau phượt vùng cao Tây Bắc hay hải đảo Đông Bắc nhá ;d Đợt rồi ra đấy cũng đi cùng một số nhóm vui ơi là vui